ไฮไลท์ฟุตบอล วิเคราะห์บอล UFABET Ufabet Ufabet Ufa Gclub แทงบอลUFABET uwynn888

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 9 กันยายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30 [4]แมนฯ ซิตี้ VS ลิเวอร์พูล[2]  
21:00 [15]เลสเตอร์ ซิตี้ VS เชลซี[6]  
21:00 [16]อาร์เซน่อล VS บอร์นมัธ[18]  
21:00 [12]เอฟเวอร์ตัน VS สเปอร์ส[9]  
21:00 [8]เซาแธมป์ตัน VS วัตฟอร์ด[7]  
21:00 [17]ไบรท์ตัน VS เวสต์บรอมวิช[5]  
23:30 [11]สโต๊ค ซิตี้ VS แมนฯ ยูไนเต็ด[1]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [15]ไฟร์บวร์ก VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[1]  
20:30 [16]ไมนซ์ VS เลเวอร์คูเซ่น[14]  
20:30 [7]มึนเช่นกลัดบัค VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[13]  
20:30 [11]โวล์ฟสบวร์ก VS ฮันโนเวอร์ 96 [4]  
20:30 [12]เอาก์สบวร์ก VS โคโลญจน์[17]  
23:30 [6]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS บาเยิร์น มิวนิค[2]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [1]ยูเวนตุส VS คิเอโว่[10]  
01:45 [5]ซามพ์โดเรีย VS เอเอส โรม่า[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [5]เรอัล มาดริด VS เลบานเต้[7]  
21:15 [6]บาเลนเซีย VS แอตฯ มาดริด[4]  
23:30 [9]เซบีย่า VS เออิบาร์[12]  
01:45 [2]บาร์เซโลน่า VS เอสปันญ่อล[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [17]นีซ VS โมนาโก[2]  
01:00 [8]ก็อง VS ดิฌง[16]  
01:00 [13]มงต์เปลลิเย่ร์ VS น็องต์[15]  
01:00 [12]ทรัวส์ VS ตูลูส[10]  
01:00 [14]สตาร์บูร์ก VS อาเมียงส์[18]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00 [18]แอสตัน วิลล่า VS เบรนท์ฟอร์ด[23]  
21:00 [14]ฟูแล่ม VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[1]  
21:00 [3]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21]  
21:00 [22]นอริช ซิตี้ VS เบอร์มิงแฮม[20]  
21:00 [8]เปรสตัน VS บาร์นสลีย์[15]  
21:00 [11]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ VS อิปสวิช ทาวน์[2]  
21:00 [12]เร้ดดิ้ง VS บริสตอล ซิตี้[13]  
21:00 [19]ซันเดอร์แลนด์ VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[6]  
21:00 [5]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS มิลล์วอลล์[17]  
21:00 [24]โบลตัน VS มิดเดิลสโบรห์[9]  
23:30 [16]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [18]วิลเล่ม ทเว VS เดน ฮาก[17]  
23:30 [10]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS เฟเยนูร์ด[1]  
01:45 [6]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS ซโวลเล่[3]  
01:45 [11]เอ็กเซลซิเออร์ VS วิเทสส์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [9]ทอนเดล่า VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[15]  
00:15 [5]มาริติโม่ VS ริโอ อาฟ[4]  
02:30 [3]ปอร์โต้ VS ชาเวซ[17]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59 [3]เอสเค บรานน์ VS ซองน์ดาล[13]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [7]ออสเตอร์ซุนด์ VS AFC ยูไนเต็ด[16]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [10]อาร์ฮุส VS แรนเดอร์ส[14]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:00 [3]บาเซิ่ล VS ลัวซานนี สปอร์ท[10]  
00:00 [1]เอฟซี ซูริค VS เซนต์ กัลเลน[6]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00 [8]ฮาร์ท VS อเบอร์ดีน[2]  
21:00 [7]มาเธอร์เวลล์ VS คิลมาร์น็อค[10]  
21:00 [4]กลาสโกว์ เรนเจอร์ VS ดันดี[11]  
21:00 [9]รอสส์ เคาน์ตี้ VS แพททริค ทริสเทล[12]  
21:00 [3]เซนต์ จอห์นสโตน VS ฮิเบอร์เนี่ยน[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
21:00 [5]คาราบุคสปอร์ VS เบซิคตัส[2]  
21:00 [14]ชีวาสสปอร์ VS เคย์เซริสปอร์[11]  
00:00 [6]เฟเนร์บาห์เช่ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]  
00:00 [12]คอนยาสปอร์ VS อลันยาสปอร์[16]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [5]เปรูเวลซ์ VS คลับบรูซ[1]  
01:00 [4]รอแยล อันท์เวิร์พ VS แซงต์ ทรุยด็อง[3]  
01:00 [11]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS AS ยูเปน[14]  
01:30 [6]ซูลเต้ วาเรเกม VS คอร์ไทรจ์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [5]LASK ลินซ์ VS สตวร์มกราซ[1]  
23:30 [3]ออสเตรียเวียนนา VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[4]  
23:30 [10]ซังค์ พอลเท่น VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[7]  
23:30 [9]แมตเตอร์สเบิร์ก VS แอดมิร่า[8]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [15]อิงโกลสตัดท์ VS เอา[12]  
18:00 [3]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS ดุ๊ยส์บวร์ก[13]  
18:00 [6]โฮลสไตน์ คีล VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[17]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [20]ล็องส์ VS ลอริยองต์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00 [10]ฮูเอสก้า VS เซบีย่า แอตเลติโก้[19]  
22:59 [14]บาร์เซโลน่า 2 VS คอร์โดบ้า[15]  
22:59 [2]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS เรอัล โอเบียโด้[9]  
01:00 [12]อัลเมเรีย VS ลา โฮย่า ลอร์ก้า[13]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [22]สเปเซีย VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[19]  
20:00 [11]อัสโคลี่ VS โนวาร่า[20]  
20:00 [13]แตร์นาน่า VS เชเซน่า[17]  
20:00 [21]โปร เวอร์เซลลี่ VS เครโมเนเซ่[9]  
20:00 [4]คาร์ปิ VS ซาแลร์นิตาน่า[14]  
20:00 [6]ปาแลร์โม่ VS เอ็มโปลี[7]  
20:00 [8]บารี่ VS เอซี เวนิช[15]  
20:00 [12]อเวลลิโน่ VS ฟอกเจีย[18]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 [10]อัตเลติโก มิไนโร่ VS พัลไมรัส[4]  
04:00 [12]วาสโก ดา กาม่า VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[2]  
05:00 [19]เซาเปาโล VS ปอนเต เปรตา[13]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:05 [21]เบลกราโน่ VS ซานมาร์ติน ซานฮวน[5]  
02:05 [8]เอสตูเดียนเตส VS เดเฟนซา จัสติเชีย[11]  
04:05 [25]ปาโตรนาโต้ ปาราน่า VS อาร์เจนติโนส จูเนียร์[19]  
06:05 [15]ราซิ่ง คลับ VS เทมเปอร์เลย์[23]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:55 [3]ชิคาโก้ ไฟร์ VS นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[8]  
04:00 [1]โตรอนโต้ เอฟซี VS ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[14]  
04:30 [2]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์[6]  
06:00 [19]ดีซี ยูไนเต็ด VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[18]  
06:30 [16]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[13]  
07:00 [21]มินนิโซต้า ยูไนเต็ด VS ฟิลลาเดเฟีย[17]  
07:30 [9]ฮุสตัน ไดนาโม VS โคโลราโด้ ราปิดส์[22]  
09:00 [10]แวนคูเวอร์ ไวต์แคป VS รีล ซอลต์ เลค[15]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [12]โลโบส บียูเอพี VS มอเรเลีย[9]  
05:00 [11]กัวเรตาโร่ VS คลับ เลออน[15]  
07:00 [1]มอนเทอร์เรย์ VS เนกาซ่า[5]  
07:00 [10]ปาชูก้า VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[17]  
09:00 [2]คลับ อเมริกา VS เวราครูซ[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [11]กระบี่ เอฟซี VS เชียงใหม่ เอฟซี[12]  
18:00 [3]ประจวบ เอฟซี VS ม.เกษตรศาสตร์ เอฟซี[14]  
18:00 [5]ปตท.ระยอง VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[1]  
18:00 [15]สมุทรสงคราม เอฟซี VS อ่างทอง เอฟซี[4]  
19:00 [16]ตราด เอฟซี VS นครปฐม ยูไนเต็ด[7]  
19:00 [17]บางกอก เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[9]  
19:00 [10]ระยอง เอฟซี VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[2]  
19:00 [8]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18:00 [7]พะเยา เอฟซี VS กาฬสินธุ์ เอฟซี[6]  
18:00 [5]แพร่ ยูไนเต็ด VS อยุธยา เอฟซี[3]  
18:00 [13]อุบลราชธานี เอฟซี VS กำแพงเพชร เอฟซี[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00 [12]สีหมอก เอฟซี VS ตรัง เอฟซี[2]  
16:00 [8]นครศรีฯ ยูนิตี้ VS กรุงธนบุรี เอฟซี[15]  
17:00 [7]จามจุรี ยูไนเต็ด VS บียู เดฟโฟ่ เอฟซี[3]  
18:30 [13]สุราษฎร์ เอฟซี VS บ้านบึง ยูไนเต็ด[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00 [A1] JL เชียงใหม่ VS เชียงราย ซิตี้[A2]  
16:00 [A7]นครสวรรค์ เอฟซี VS ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[A8]  
18:00 [A4]พิษณุโลก เอฟซี VS ตาก ซิตี้[A6]  
18:00 [A3]อุตรดิตถ์ เอฟซี VS น่าน เอฟซี[A5]  
16:00 [B10]ห้วยแถลง ยูไนเต็ด VS ยโสธร เอฟซี[B8]  
16:00 [B3]เมืองเลย ยูไนเต็ด VS มหาสารคาม ยูไนเต็ด[B6]  
16:00 [B9]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS สุรินทร์ ซิตี้[B5]  
16:00 [B2]มาแชร์ ชัยภูมิ VS มุกดาหาร เอฟซี[B11]  
16:00 [B4]สกลนคร เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B)[B7]  
18:00 [B1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS เลย ซิตี้[B12]  
16:00 [C2]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS นนทบุรี เอฟซี[C9]  
16:00 [C1]สุพรรณบุรี เอฟซี(B) VS ลูกอีสาน เอฟซี[C8]  
16:00 [C5]ราชบุรี เอฟซี(B) VS IPE สมุทรสาคร[C6]  
17:00 [C4]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS หัวหิน ซิตี้[C7]  
18:00 [C3]บีทียู เอฟซี VS ปทุมธานี เอฟซี[C10]  
18:00 [E4]โดม เอฟซี VS บางกอกกล๊าส(B)[E9]  
16:00 [F3]ปัตตานี เอฟซี VS สตูล ยูไนเต็ด[F1]  
16:00 [F7]ยะลา ยูไนเต็ด VS สุไหงปาดี เอฟซี[F9]  
16:00 [F4]ชุมพร เอฟซี VS หาดใหญ่ เอฟซี[F6]  
16:00 [F5]พัทลุง เอฟซี VS ภูเก็ต เอฟซี[F2]  

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 5 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมัน ซูเปอร์คัพ (Germany Super Cup)
01:30 [3]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS บาเยิร์น มิวนิค[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS อาเมียงส์[D2-2]  
01:00 [8]แซงต์ เอเตียน VS นีซ[3]  
01:00 [4]โอลิมปิก ลียง VS สตาร์บูร์ก[D2-1]  
01:00 [14]เม็ตซ์ VS แก็งก็อง[10]  
01:00 [15]มงต์เปลลิเย่ร์ VS ก็อง[17]  
01:00 [D2-3]ทรัวส์ VS แรนส์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01:30 [D1-18]เอ็มโปลี VS เรเนท เอซี[C1-10]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00 [17]บริสตอล ซิตี้ VS บาร์นสลีย์[14]  
21:00 [20]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[12]  
21:00 [6]ฟูแล่ม VS นอริช ซิตี้[8]  
21:00 [16]อิปสวิช ทาวน์ VS เบอร์มิงแฮม[19]  
21:00 [18]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ VS เร้ดดิ้ง[3]  
21:00 [11]เปรสตัน VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[4]  
21:00 [L1-1]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS เบรนท์ฟอร์ด[10]  
21:00 [15]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS มิดเดิลสโบรห์[PR-19]  
23:30 [13]แอสตัน วิลล่า VS ฮัลล์ ซิตี้[PR-18]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ซูเปอร์คัพ (Holland Super Cup)
22:59 [1]เฟเยนูร์ด VS วิเทสส์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59 [1]โรเซนบอร์ก VS คริสเตียนซุนด์[14]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [15]ฮาล์มสตัด VS ยอนโคปิ้ง[12]  
22:59 [10]โอเรโบร VS เอล์ฟส์บอร์ก[7]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [8]โฮโบร VS แรนเดอร์ส[14]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:00 [9]เอฟซี ธูน VS บาเซิ่ล[4]  
00:00 [8]ลูกาโน่ VS เอฟซี ซูริค[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [10]สลิโก โรเวอร์ส VS เซนต์ แพตทริคส์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30 [1]เซลติก VS ฮาร์ท[5]  
21:00 [10]ดันดี VS รอสส์ เคาน์ตี้[6]  
21:00 [CH-1]ฮิเบอร์เนี่ยน VS แพททริค ทริสเทล[7]  
21:00 [8]คิลมาร์น็อค VS เซนต์ จอห์นสโตน[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
21:00 [6]อิลเวส VS จีวาสคีล่า[12]  
21:00 [5]คูพีเอส VS โรวาเนียมี่[10]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [5]เปรูเวลซ์ VS ชาเลอร์รัว[4]  
01:00 [14]คอร์ไทรจ์ VS โลเคอเรน[15]  
01:00 [7]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS เมเชเลน[8]  
01:30 [1]ซูลเต้ วาเรเกม VS แซงต์ ทรุยด็อง[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [3]LASK ลินซ์ VS ซังค์ พอลเท่น[9]  
23:30 [4]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS แอดมิร่า[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [11]เซ็บซี่ VS เอฟซี วิโตรุล[9]  
01:00 [8]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS CFR คลูจ์[2]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [7]รูเดส VS อินเตอร์ ซาเปรซิค[5]  
02:00 [4]สลาเวน เบลูโป้ VS ซิบาเลีย[10]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
19:00 [D1-12]เลเวอร์คูเซ่น VS เซลต้า บีโก้[D1-13]  
20:30 [D1-4]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS โบโลญญ่า[D1-15]  
20:30 [D1-15]ไมนซ์ VS เอฟซี ทเวนเต้[D1-7]  
21:00 [D1-11]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(N) VS เรอัล เบติส[D1-15]  
21:00 [PR-16]เบิร์นลี่ย์ VS ฮันโนเวอร์ 96[D2-2]  
21:00 [PR-14]คริสตัล พาเลซ VS ชาลเก้ 04[D1-10]  
22:00 [D1-6]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N) VS กาลาตาซาราย[D1-4]  
22:00 [D2-1]วีวีวี เวนโล VS ไนจ์เมเก้น[D1-16]  
21:45 [D1-2]RB ลิบซิก VS สโต๊ค ซิตี้[PR-13]  
22:59 [D1-8]แวร์เดอร์ เบรเมน VS บาเลนเซีย[D1-12]  
23:15 [PR-4]ลิเวอร์พูล(N) VS แอธเลติก บิลเบา[D1-7]  
23:15 [PR-15]สวอนซี ซิตี้ VS ซามพ์โดเรีย[D1-10]  
23:30 [PR-2]สเปอร์ส VS ยูเวนตุส[D1-1]  
00:00 [D1-10]เออิบาร์(N) VS เรอัล โอเบียโด้[D2-8]  
00:00 [D2-1]เลบานเต้(N) VS เรอัล ซาราโกซ่า[D2-17]  
01:30 [D1-11]มาลาก้า VS ลาซิโอ้[D1-5]  
01:30 [D1-16]ลา คอรุนญ่า VS เวสต์บรอมวิช[PR-10]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
22:59 [8]เคเอ อคูเรย์รี่ VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ซูเปอร์คัพ
02:45 [5]เบนฟิก้า(N) VS วิตอเรีย กิมาไรส์[12]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [15]ดุ๊ยส์บวร์ก VS โบคุ่ม[17]  
20:30 [7]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS ไฮน์เดนเฮลม์[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [6]แร็งส์ VS โอร์แลงส์[2]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [22]ดีซี ยูไนเต็ด VS โตรอนโต้ เอฟซี[1]  
06:00 [16]ฟิลลาเดเฟีย VS เอฟซี ดัลลัส[7]  
06:30 [18]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[13]  
07:00 [20]มินนิโซต้า ยูไนเต็ด VS ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[11]  
07:30 [2]ชิคาโก้ ไฟร์ VS นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[15]  
09:00 [21]โคโลราโด้ ราปิดส์ VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคป[12]  
09:00 [17]รีล ซอลต์ เลค VS ฮุสตัน ไดนาโม[8]  
09.30 [14]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ VS โคลัมบัส ครูว์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [4]โลโบส บียูเอพี VS ปาชูก้า[17]  
07:00 [3]ติเกรส์ UANL VS กัวเรตาโร่[10]  
07:00 [18]คลับ เลออน VS ครูซ อาซูล[5]  
09:00 [8]คลับ อเมริกา VS พูมาส ยูนัม[9]  
09:00 [12]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS เนกาซ่า[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [4]เชียงราย ยูไนเต็ด VS อุบล ยูเอ็มที[8]  
18:00 [11]สุพรรณบุรี เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[9]  
19:00 [5]บางกอกกล๊าส เอฟซี VS การท่าเรือ เอฟซี[10]  
19:00 [3]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS ชลบุรี เอฟซี[6]  
20:00 [7]ราชบุรี มิตรผล VS นครราชสีมา เอฟซี[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [9]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[7]  
18:00 [17]บางกอก เอฟซี VS ปตท.ระยอง[5]  
19:00 [15]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS เชียงใหม่ เอฟซี[8]  
19:00 [2]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS อ่างทอง เอฟซี[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00 [9]กำแพงเพชร เอฟซี VS อำนาจโปลี ยูไนเต็ด[12]  
18:00 [14]สิงห์บุรี เอฟซี VS กาฬสินธุ์ เอฟซี[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00 [6]นครศรีฯ ยูนิตี้ VS จามจุรี ยูไนเต็ด[10]  
16:00 [12]บ้านบึง ยูไนเต็ด VS สีหมอก เอฟซี[15]  
16:30 [7]นรา ยูไนเต็ด VS สุราษฎร์ เอฟซี[11]  
18:00 [9]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS บียู เดฟโฟ่ เอฟซี[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00 [A7]ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู VS ตาก ซิตี้[A8]  
18:00 [A5]JL เชียงใหม่ VS นครสวรรค์ เอฟซี[A6]  
16:00 [B8]ยโสธร เอฟซี VS มหาสารคาม ยูไนเต็ด[B5]  
16:00 [B3]เมืองเลย ยูไนเต็ด VS สุรินทร์ ซิตี้[B4]  
16:00 [C2]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS บีทียู เอฟซี[C4]  
17:00 [C3]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS IPE สมุทรสาคร[C8]  
17:30 [C9]หัวหิน ซิตี้ VS ปทุมธานี เอฟซี[C10]  
16:00 [D1]นาวิกโยธิน เอฟซี VS จันทบุรี เอฟซี[D2]  
18:00 [D3]ปลวกแดง ระยอง VS พัทยา เอฟซี[D9]  
16:00 [E10]เกร็กคู ทัพฟ้า VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[E11]  
16:00 [F9]สุราษฎร์ ซิตี้ VS หาดใหญ่ เอฟซี[F7]  
16:00 [F4]ชุมพร เอฟซี VS สุไหงปาดี เอฟซี[F8]  

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 29 กรกฎาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2017)
18:35 เชลซี[อังกฤษ-1](N) VS อินเตอร์ มิลาน[อิตาลี่-7]  
05:00 แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-3](N) VS สเปอร์ส[อังกฤษ-2]  
06:30 เรอัล มาดริด[สเปน-1](N) VS บาร์เซโลน่า[สเปน-2]  
โปรแกรมฟุตบอล เอมิเรสต์ คัพ (Emirates Cup)
20:00 [D1-2]RB ลีบซิก(N) VS เซบีย่า[D1-4]  
22:20 [PR-5]อาร์เซน่อล VS เบนฟิก้า[D1-5]  
โปรแกรมฟุตบอล ฝรั่งเศส ซุปเปอร์คัพ (French Super Cup)
02:00 [1]โมนาโก(N) VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [7]เอล์ฟส์บอร์ก VS ซิริอุส[4]  
21:00 [12]ยอนโคปิ้ง VS ฮัมมาร์บี้[9]  
22:59 [13]ซันด์สวาลล์ VS มัลโม่[1]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [6]โอเดนเซ่ VS ฮอร์เซ่นส์[1]  
22:59 [3]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS โฮโบร[8]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:00 [8]ลูกาโน่ VS เซนต์ กัลเลน[6]  
00:00 [9]กราสฮ็อปเปอร์ VS ยัง บอยส์[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [11]สลิโก โรเวอร์ส VS ดันดาล์ค[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
21:00 [6]อิลเวส VS VPS วาซ่า[2]  
21:00 [3]ลาห์ติ VS มาเรียฮามน์[5]  
21:00 [10]พีเอส เคมี่ VS อินเตอร์ ตูร์คู[8]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [10]โลเคอเรน VS คลับบรูซ[2]  
01:00 [8]ราซิ่ง เกงค์ VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]  
01:00 [14]AS ยูเปน VS ซูลเต้ วาเรเกม[3]  
01:30 [6]ชาเลอร์รัว VS คอร์ไทรจ์[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [3]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS LASK ลินซ์[2]  
23:30 [6]แมตเตอร์สเบิร์ก VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[8]  
23:30 [7]ซังค์ พอลเท่น VS ราปิด เวียนนา[5]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [14]ยูเวนตุส บูคาเรสต์ VS โวลุนทารี่[6]  
01:00 [13]มีแตน มีดิแอช VS CFR คลูจ์[2]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [3]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS สลาเวน เบลูโป้[5]  
02:00 [2]ริเยก้า VS อิสทรา 1961 พูลา[7]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00 [D1-19]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS บานฟิลด์[D1-5]  
19:30 [D1-1]เฟเยนูร์ด VS เรอัล โซเซียดาด[D1-6]  
20:00 [D1-14]เม็ตซ์ VS คริสตัล พาเลซ[PR-14]  
20:00 [D1-18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เวสเตอร์โล[D2-1]  
20:30 [D2-1]สตุ๊ตการ์ต VS แอสเตราส[D1-11]  
21:00 [L1-2]โบลตัน VS สโต๊ค ซิตี้[PR-13]  
21:00 [LCH-10]เบรนท์ฟอร์ด VS เซลต้า บีโก้[D1-13]  
21:00 [LCH-19]เบอร์มิ่งแฮม VS สวอนซี ซิตี้[PR-15]  
21:00 [L1-10]บริสตอล โรเวอร์ส VS เวสต์บรอมวิช[PR-10]  
21:00 [LCH-9]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[D1-4]  
21:00 [LCH-6]ฟูแล่ม VS โวล์ฟสบวร์ก[D1-16]  
21:00 [D1-11]มาลาก้า VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-9]  
21:00 [PR-19]มิดเดิลสโบรห์ VS เอาก์สบวร์ก[D1-13]  
21:00 [D1-15]ไมนซ์ VS นิวคาสเซิ่ล[LCH-1]  
21:00 [PR-20]ซันเดอร์แลนด์ VS เซลติก[PR-1]  
22:59 [D1-6]AZ อัลค์มาร์ VS คัมบูร์[D2-3]  
22:59 [D1-6]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ลิเวอร์พูล[PR-4]  
22:59 [D1-10]แก็งก็อง VS โตริโน่[D1-9]  
22:59 [D1-10]ซามพ์โดเรีย(N) VS เวโรน่า[D2-2]  
00:00 [D1-6]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS ฟิออเรนติน่า[D1-8]  
23:30 [D1-17]ก็อง VS อองเช่ร์[D1-12]  
23:30 [D1-8]แซงต์ เอเตียน VS เซาแธมป์ตัน[PR-8]  
00:00 [D1-7]แอธเลติก บิลเบา VS เรอุส เดปอร์ติว[D2-9]  
00:00 [D1-11]ลีลล์ VS แรนส์[D1-9]  
00:00 [D1-7]น็องต์ VS เจนัว[D1-16]  
01:00 [D2-7]คาร์ปิ VS คิเอโว่[D1-14]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
00:00 [D1-11]เบเลเนนส์ VS เรอัล สปอร์ต คลับ[D2-14]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
21:00 [CH-8]เบรซิน ซิตี้ VS ฟัลเคิร์ก[CH-5]  
21:00 [L2-2]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก VS อินเวอร์เนสส์[CH-3]  
21:00 [L2-5]เอลจิน ซิตี้ VS ปีเตอร์เฮด[L1-9]  
21:00 [PR-5]ฮาร์ท VS ดันเฟิร์มลิน[CH-2]  
21:00 [CH-9]เรธโรเวอร์ส VS คาวเดนบีท[L2-10]  
21:00 [L1-2]อัลลัว แอทเลติค VS ฮิเบอร์เนี่ยน[CH-1]  
21:00 [L2-1]อาร์บรอท VS รอสส์ เคาน์ตี้[PR-6]  
21:00 [PR-8]คิลมาร์น็อค VS ดัมบาร์ตัน[CH-10]  
21:00 [L2-3]แอนนัน แอธเลติก VS อายร์ ยูไนเต็ด[CH-10]  
21:00 [CH-9]กรีน็อค มอร์ตัน VS เอดินเบิร์ก ซิตี้[L2-7]  
21:00 [PR-9]มาเธอร์เวลล์ VS เบอร์วิค เรนเจอร์ส[L2-8]  
21:00 [CH-6]ควีน ออฟ เซาธ์ VS อัลเบี้ยน โรเวอร์[L1-8]  
21:00 [PR-11]แฮมิลตัน VS สเตนเฮาส์มัวร์[L1-10]  
21:00 [CH-7]เซนต์ เมียร์เรน VS แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[L1-3]  
21:00 [PR-7]แพททริค ทริสเทล VS สแตรนแรร์[L1-7]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [D1-17]อิงโกลสตัดท์ VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[4]  
20:30 [D1-18]ดาร์มสตัดท์ VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[8]  
20:30 [15]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS จอห์น เรเกนบวร์ก[D3-3]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [D1-18]ลอริยองต์ VS เกววีลย์[D3-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
22:59 [A1][12]เนเธอร์แลนด์(W) VS สวีเดน(W)[6][B2]  
01:45 [B1][1]เยอรมนี(W)(N) VS เดนมาร์ก(W)[15][A2]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 [7]โบตาโฟโก้ VS เซาเปาโล[18]  
05:00 [5]พัลไมรัส VS อาไว[17]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
03:30 [5]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[12]  
06:30 [8]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[16]  
06:30 [18]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น VS ฟิลลาเดเฟีย[14]  
07:00 [4]เอฟซี ดัลลัส VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคป[13]  
07:00 [21]มินนิโซต้า ยูไนเต็ด VS ดีซี ยูไนเต็ด[22]  
07:00 [6]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ VS ชิคาโก้ ไฟร์[2]  
07:00 [7]ฮุสตัน ไดนาโม VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์[10]  
07:00 [17]รีล ซอลต์ เลค VS โคลัมบัส ครูว์[9]  
07:00 [15]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ VS โคโลราโด้ ราปิดส์[20]  
09:00 [19]แอลเอ กาแลกซี่ VS ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[11]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [5]กัวเรตาโร่ VS โลโบส บียูเอพี[7]  
05:00 [3]ครูซ อาซูล VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[10]  
07:00 [11]มอนเทอร์เรย์ VS เวราครูซ[15]  
07:00 [14]ปาชูก้า VS คลับ อเมริกา[13]  
09:00 [4]เนกาซ่า VS คลับ ทิจูเอน่า[16]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [3]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS โปลิศ เทโร เอฟซี[10]  
18:00 [6]ชลบุรี เอฟซี VS สุพรรณบุรี เอฟซี[11]  
19:00 [17]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS บางกอกกล๊าส[5]  
19:00 [12]พัทยา ยูไนเต็ด VS ราชบุรี มิตรผล[7]  
20:00 [1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS อุบล ยูเอ็มที[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [7]เชียงใหม่ เอฟซี VS สงขลา ยูไนเต็ด[17]  
18:00 [11]นครปฐม ยูไนเต็ด VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[1]  
18:00 [13]ม.เกษตรศาสตร์ เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[14]  
19:00 [5]อ่างทอง เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18:00 [7]กาฬสินธุ์ เอฟซี VS แพร่ ยูไนเต็ด[3]  
18:00 [1]ขอนแก่น เอฟซี VS อุดรธานี เอฟซี[2]  
18:00 [10]อุบลราชธานี เอฟซี VS สิงห์บุรี เอฟซี[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00 [9]ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี VS บ้านบึง ยูไนเต็ด[12]  
16:00 [13]ราชประชา เอฟซี VS สมุทรสาคร เอฟซี[1]  
16:30 [2]ระนอง ยูไนเต็ด VS นรา ยูไนเต็ด[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00 [A7]นครสวรรค์ เอฟซี VS ตาก ซิตี้[A8]  
18:00 [A4]เชียงราย ซิตี้ VS เชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9]  
16:00 [B2]มาแชร์ ชัยภูมิ VS เลย ซิตี้[B9]  
16:00 [B4]เมืองเลย ยูไนเต็ด VS ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B11]  
16:00 [B6]สกลนคร เอฟซี VS ห้วยแถลง ยูไนเต็ด[B10]  
16:00 [C7]IPE สมุทรสาคร VS บีทียู เอฟซี[C4]  
16:00 [C6]ลูกอีสาน เอฟซี VS ปทุมธานี เอฟซี[C10]  
16:00 [D7]นครนายก เอฟซี VS กองเรือยุทธการ[D5]  
16:00 [D1]นาวิกโยธิน เอฟซี VS กบินทร์ ยูไนเต็ด[D8]  
18:00 [D2]จันทบุรี เอฟซี VS พัทยา เอฟซี[D9]  
16:00 [E6]พีทียู ปทุมธานี VS โคปูน วอริเออร์[E9]  
16:00 [E2]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[E11]  
16:15 [F3]ปัตตานี เอฟซี VS ยะลา ยูไนเต็ด[F6]  
18:00 [F2]ภูเก็ต เอฟซี VS สุไหงปาดี เอฟซี[F9]  

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟเดอเรชั่นส์คัพ ที่รัสเซีย (Confederations Cup 2017)
22:00 [63]รัสเซีย VS เม็กซิโก[17]  
22:00 [95]นิวซีแลนด์(N) VS โปรตุเกส[8]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59 [7]วาเลเรนก้า VS ลีลล์สตรอม[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
00:30 [7]ลิเมอริค เอฟซี VS เซนต์ แพตทริคส์[12]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี รอบแบ่งกลุ่ม ที่โปแลนด์ (UEFA U21 2017)
01:45 อิตาลี่(U21)(N) VS เยอรมนี(U21)  
01:45 สาธารณรัฐเช็ก(U21)(N) VS เดนมาร์ก(U21)  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:00 [D1-11]สโลวัคโก้ VS ซลาเต้ โมราฟเซ่[D1-10]  
18:00 [SASL-5]มิดทิลแลนด์(N) VS อัลบอร์ก[SASL-8]  
18:00 [SASL-7]แรนเดอร์ส VS สคีฟซ์[D1-5]  
20:00 [PR-4]คราซ์โนดาร์ VS รอสตอฟ[D2-8]  
20:00 [PR-3]เซนต์ จอห์นสโตน VS คอนนาห์ คิวเอ็น[PR-1]  
21:30 [D1-6]เอฟซี ธูน(N) VS เนอชาแตล ซามักซ์[D1-2]  
22:00 [D1-7]เซนต์ กัลเลน(N) VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[D1-4]  
22:00 [D1-8]เคียสโซ(N) VS เอฟซี ซิยง[D1-4]  
22:00 [D2-1]LASK ลินซ์ VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[D2-8]  
22:00 [D1-2]ลีเกีย วอร์ซอว์(N) VS วิสล่า พล็อค[D1-9]  
22:00 [D1-5]มัคคาบี้เทลอาวีฟ(N) VS สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[D1-6]  
22:59 [D1-3]กอริก้า VS สลาเวน เบลูโป้[D1-7]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
21:00 [10]ฟจอลเนอร์ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[1]  
00:00 [4]เคเอ อคูเรย์รี่ VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[9]  
00:00 [3]เซนจาร์นาน VS อัคราเนส[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [3]เกตาเฟ่ VS เตเนริเฟ่[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:15 [3]โคห์บ รัมเบลอ VS เชลบอร์น[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
21:00 [5]เคฟลาวิค VS ธอร์ อคูเรย์รี่[8]  
21:00 [12]เลคเนียร์ เอฟ VS ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[2]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:00 [3]ซานโตส VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[17]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
02:30 [13]ซิเอร่า(N) VS โอเอสเต้[11]  
02:30 [6]บราซิล เด เพโลแทส VS อินเตอร์นาซิอองนาล[4]  
02:30 [10]ลอนดริน่า VS ยูเวนตูเด้[1]  
02:30 [8]ซานตา ครูซ VS ฟิกูเรนเซ่[19]  
02:30 [5]โกยาส VS วิลา โนว่า[3]  
05:00 [2]กัวรานี่ VS เนาติโก[20]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:00 [11]เดเฟนซา จัสติเชีย VS กิมนาเซีย[13]  
05:00 [22]ซานมาร์ติน ซานฮวน VS โรซาริโอ้ เซ็นทรัล[12]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
00:30 [9]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[3]  
06:00 [12]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด VS โคโลราโด้ ราปิดส์[22]  
06:00 [21]ฟิลลาเดเฟีย VS ดีซี ยูไนเต็ด[18]  
06:30 [11]โคลัมบัส ครูว์ VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[17]  
07:00 [19]มินนิโซต้า ยูไนเต็ด VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[14]  
07:30 [2]ชิคาโก้ ไฟร์ VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[5]  
09.30 [10]แอลเอ กาแลกซี่ VS สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[4]  
09.30 [15]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ VS รีล ซอลต์ เลค[20]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [9]อุบล ยูเอ็มที VS สุพรรณบุรี เอฟซี[11]  
18:00 [4]เชียงราย ยูไนเต็ด VS ราชบุรี มิตรผล[7]  
19:00 [14]พัทยา ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1]  
19:00 [12]นครราชสีมา เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี[5]  
20:00 [17]ศรีสะเกษ เอฟซี VS บางกอกกล๊าส เอฟซี[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [12]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS หนองบัวพิชญ เอฟซี[11]  
19:00 [9]นครปฐม ยูไนเต็ด VS ระยอง เอฟซี[8]  
19:00 [15]บางกอก เอฟซี VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18:00 [9]พะเยา เอฟซี VS กำแพงเพชร เอฟซี[6]  
18:00 [2]ขอนแก่น เอฟซี VS สระแก้ว เอฟซี[8]  
18:00 [10]อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS สิงห์บุรี เอฟซี[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00 [7]นครศรีฯ ยูนิตี้ VS ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี[9]  
16:30 [2]ระนอง ยูไนเต็ด VS ราชประชา เอฟซี[11]  
18:00 [6]ตรัง เอฟซี VS นรา ยูไนเต็ด[5]  
18:00 [13]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS สุราษฎร์ เอฟซี[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00 [E5]พีทียู ปทุมธานี VS ม.รังสิต[E8]  
16:00 [A5]JL เชียงใหม่ VS น่าน เอฟซี[A1]  
18:00 [A3]เชียงราย ซิตี้ VS ตาก ซิตี้[A7]  
16:00 [B9]เลย ซิตี้ VS ยโสธร เอฟซี[B3]  
16:00 [B2]มาแชร์ ชัยภูมิ VS สุรินทร์ ซิตี้[B7]  
16:00 [E1]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS โคปูน วอริเออร์[E9]  
16:00 [B11]ห้วยแถลง ยูไนเต็ด VS มุกดาหาร เอฟซี[B12]  
18:00 [C9]IPE สมุทรสาคร VS หัวหิน ซิตี้[C8]  
18:00 [C7]นนทบุรี เอฟซี VS ปทุมธานี เอฟซี[C10]  
18:00 [C4]บีทียู เอฟซี VS ลูกอีสาน เอฟซี[C5]  
16:00 [D9]พัทยา เอฟซี VS บ้านค่าย ยูไนเต็ด[D6]  
18:00 [D1]จันทบุรี เอฟซี VS ปราจีน ยูไนเต็ด[D10]  

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 27 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (รอบชิงชนะเลิศ) (English fa Cup 2016-2017)
23:30 [1]เชลซี(N) VS อาร์เซน่อล[5]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [15]โบโลญญ่า VS ยูเวนตุส[1]  
22:59 [5]อตาลันต้า VS คิเอโว่[14]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:30 [2]บาร์เซโลน่า(N) VS อลาเบส[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup)
01:00 [11]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(N) VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02:00 [12]อองเช่ร์(N) VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59 [10]ซานเดฟยอร์ด VS ออด เกรนแลนด์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [6]เยอร์การ์เด้น VS AFC ยูไนเต็ด[16]  
21:00 [15]คัลมาร์ VS ซันด์สวาลล์[12]  
22:59 [2]นอร์โคปิ้ง VS ฮาล์มสตัด[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
19:00 [10]HIFK VS อินเตอร์ ตูร์คู[8]  
19:00 [6]ลาห์ติ VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[1]  
19:00 [11]พีเอส เคมี่ VS VPS วาซ่า[3]  
21:00 [12]จีวาสคีล่า VS อิลเวส[4]  
21:00 [7]โรวาเนียมี่ VS คูพีเอส[2]  
22:00 [5]ไซนาโจเอน VS มาเรียฮามน์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00 [8]คาซิมปาซ่า VS อันตัลยาสปอร์[5]  
20:00 [9]คอนยาสปอร์ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[7]  
22:00 [2]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS อดาน่าสปอร์[18]  
22:59 [3]เฟเนร์บาห์เช่ VS แทร็บซอนสปอร์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [8]ราซิ่ง เกงค์ VS แซงต์ ทรุยด็อง[12]  
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:00 [12]สโลวัคโก้ VS สปาร์ต้า ปราก[3]  
22:00 [15]ฮราเดตส์กราลอเว VS โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [13]  
22:00 [10]MFK คาร์วีน่า VS ยาบโลเนช[8]  
22:00 [9]สโลวาน ลิเบอเรช VS มลาด้า โบเลสลาฟ[4]  
22:00 [2]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS วิโซซิน่า จิคลาวา[14]  
22:00 [16]ไพรบราม VS ซลิน[6]  
22:00 [1]สลาเวีย ปราก VS เบอโน่[11]  
22:00 [5]เทปลิเซ่ VS ดูก้า ปรากซ์[7]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [14]โกลนิค เลชน่า VS ซาเกลบี้ ลูบิน[5]  
22:59 [9]ปิแอส กลิวิส VS วิสล่า พล็อค[7]  
22:59 [11]สลาสค์ วรอคลาวน์ VS คราโคเวีย คราคอฟ[10]  
22:59 [15]อาร์ก้า กดิเนีย VS รุช ซอร์ซอฟ[16]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00 [8]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS อิสทรา 1961 พูลา[7]  
00:00 [2]ดินาโม ซาเกร็บ VS ริเยก้า[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
21:00 [3]เคเอ อคูเรย์รี่ VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[9]  
22:59 [6]เวสต์มานเนียยาร์ VS อัคราเนส[12]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
00:45 [9]โวลุนทารี่(N) VS เอฟซี แอสตร้า[3]  
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
21:00 [2]อเบอร์ดีน(N) VS เซลติก[1]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์โลก รุ่นอายุไม่เกิน20ปี (FIFA World Youth Champpionship 2017)
15:00 โปรตุเกส(U20)(N) VS อิหร่าน(U20)  
15:00 คอสตาริก้า(U20)(N) VS แซมเบีย(U20)  
18:00 ญี่ปุ่น(U20)(N) VS อิตาลี่(U20)  
18:00 อุรุกวัย(U20)(N) VS แอฟริกาใต้(U20)  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00 [7]ฮูเอสก้า VS ซีดี ลูโก้[10]  
22:59 [9]เซบีย่า แอตเลติโก้ VS คาดิส[4]  
22:59 [6]เรอัล บายาโดลิด VS เกตาเฟ่[3]  
22:59 [17]อัลเมเรีย VS ซีดี มิรานเดส[22]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [4]เบเนเวนโต้ VS เปรูจา[5]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 [14]วาสโก ดา กาม่า VS ฟลูมิเนนเซ่[2]  
05:00 [11]เซาเปาโล VS พัลไมรัส[8]  
07:00 [16]วิตอเรีย BA VS กอริติบ้า[9]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [8]โคลอน VS กิมนาเซีย[14]  
02:15 [5]บานฟิลด์ VS เทมเปอร์เลย์[19]  
03:15 [4]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ VS โอลิมโป บาเฮีย[18]  
05:30 [25]ซีเอ ฮูราแคน VS โบค่า จูเนียร์ส[1]  
05:30 [23]ซานมาร์ติน ซานฮวน VS ซาร์เมียนโต้ จูนิน[27]  
07:15 [9]ราซิ่ง คลับ VS ซาน ลอเรนโซ่[3]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
01:30 [18]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[10]  
06:00 [14]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส VS ดีซี ยูไนเต็ด[19]  
06:30 [11]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[13]  
07:00 [22]โคโลราโด้ ราปิดส์ VS สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[3]  
07:00 [20]มินนิโซต้า ยูไนเต็ด VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[5]  
07:00 [21]รีล ซอลต์ เลค VS ฟิลลาเดเฟีย[12]  
09:00 [9]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ VS แอลเอ กาแลกซี่[16]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
18:00 [9]ราชบุรี มิตรผล VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[15]  
19:00 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[5]  
19:00 [10]โปลิศ เทโร เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี[6]  
20:00 [16]ศรีสะเกษ เอฟซี VS การท่าเรือ เอฟซี[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [2]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS ม.เกษตรศาสตร์ เอฟซี[18]  
18:00 [11]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS อ่างทอง เอฟซี[4]  
19:00 [17]บางกอก เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[7]  
19:00 [4]ลำปาง เอฟซี VS เชียงใหม่ เอฟซี[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00 [A2]น่าน เอฟซี VS เชียงราย ซิตี้[A3]  
16.00 [A5]JL เชียงใหม่ VS ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[A6]  
16.00 [B9]ห้วยแถลง ยูไนเต็ด VS เลย ซิตี้[B5]  
16.00 [B4]มาแชร์ ชัยภูมิ VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B)[B8]  
16.00 [C10]ปทุมธานี เอฟซี VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[C3]  
18.00 [C4]บีทียู เอฟซี VS อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[C2]  
16.00 [D6]บ้านค่าย ยูไนเต็ด VS กองเรือยุทธการ เอฟซี [D4]  
16.00 [D9]นครนายก เอฟซี VS พัทยา เอฟซี[D7]  
18.00 [D1]จันทบุรี เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี(B)[D2]  
16.00 [E8]สมุทรปราการ ยูไนเต็ด VS โดม เอฟซี[E6]  

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 13 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30 [4]แมนฯ ซิตี้ VS เลสเตอร์ ซิตี้[9]  
21:00 [20]ซันเดอร์แลนด์ VS สวอนซี ซิตี้[17]  
21:00 [19]มิดเดิลสโบรห์ VS เซาแธมป์ตัน[10]  
21:00 [11]บอร์นมัธ VS เบิร์นลี่ย์[14]  
23:30 [13]สโต๊ค ซิตี้ VS อาร์เซน่อล[5]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [2]RB ลีบซิก VS บาเยิร์น มิวนิค[1]  
20:30 [13]เอาก์สบวร์ก VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3]  
20:30 [12]เลเวอร์คูเซ่น VS โคโลญจน์[7]  
20:30 [18]ดาร์มสตัดท์ VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[6]  
20:30 [5]ไฟร์บวร์ก VS อิงโกลสตัดท์[17]  
20:30 [15]ไมนซ์ VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[11]  
20:30 [10]ชาลเก้ 04 VS ฮัมบูร์ก[16]  
20:30 [8]แวร์เดอร์ เบรเมน VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[4]  
20:30 [14]โวล์ฟสบวร์ก VS มึนเช่นกลัดบัค[9]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [8]ฟิออเรนติน่า VS ลาซิโอ้[4]  
01:45 [5]อตาลันต้า VS เอซี มิลาน[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
21:00 [9]เอสปันญ่อล VS บาเลนเซีย[13]  
23:30 [20]โอซาซูน่า VS กรานาด้า[19]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
23:30 [6]ฟูแล่ม VS เร้ดดิ้ง[3]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [15]อารัวก้า VS ทอนเดล่า[17]  
00:15 [1]เบนฟิก้า VS วิตอเรีย กิมาไรส์[4]  
02:30 [8]เฟยเรนเซ่ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
21:00 [3]สตาเบ็ค VS โรเซนบอร์ก[1]  
22:59 [13]คริสเตียนซุนด์ VS ลีลล์สตรอม[14]  
22:59 [15]ซองน์ดาล VS ไวกิ้ง เอฟเค[16]  
22:59 [9]ซานเดฟยอร์ด VS เฮาเกซุนด์[7]  
22:59 [2]ชาร์ปบอร์ก 08 VS ทรอมโซ่[11]  
22:59 [4]ออด เกรนแลนด์ VS สตรอมก็อดเซ็ท[10]  
01:00 [5]เอสเค บรานน์ VS โมลด์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [6]AIK โซลน่า VS โอเรโบร[12]  
21:00 [15]คัลมาร์ VS ฮัคเค่น[8]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [11]โอเดนเซ่ VS ซิลเคบอร์ก[9]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [3]เอฟซี ซิยง VS ลูกาโน่[4]  
01:00 [8]เซนต์ กัลเลน VS วาดุซ[10]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:15 [3]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS ฮาร์ท[5]  
21:00 [10]แฮมิลตัน VS มาเธอร์เวลล์[11]  
21:00 [8]คิลมาร์น็อค VS อินเวอร์เนสส์[12]  
21:00 [9]ดันดี VS รอสส์ เคาน์ตี้[7]  
21:00 [4]เซนต์ จอห์นสโตน VS แพททริค ทริสเทล[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00 [2]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS เกนเคลอร์บิลิจี้[8]  
22:59 [3]เฟเนร์บาห์เช่ VS อันตัลยาสปอร์[6]  
22:59 [18]อดาน่าสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [3]ซูลเต้ วาเรเกม VS ออสเทนเด้[5]  
01:00 [D2-3]ยูนิยง แซงต์ กิลลุส VS แซงต์ ทรุยด็อง[12]  
01:00 [13]AS ยูเปน VS คอร์ไทรจ์[10]  
01:00 [D2-6]โรเซลาเร่ VS โลเคอเรน[11]  
01:30 [14]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS ลีแอร์ส[D2-4]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ราปิด เวียนนา[6]  
23:30 [2]ออสเตรียเวียนนา VS เอสวี รีด[10]  
23:30 [5]แอดมิร่า VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[8]  
23:30 [9]ซังค์ พอลเท่น VS แมตเตอร์สเบิร์ก[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00 [7]เรอัล บายาโดลิด VS มายอร์ก้า[21]  
21:15 [6]ฮูเอสก้า VS เตเนริเฟ่[5]  
21:15 [18]เอลเช่ VS ซีดี มิรานเดส[22]  
22:59 [1]เลบานเต้ VS คิโรน่า[2]  
23:30 [20]อัลคอลคอน VS ราโย่ บาเยกาโน่[13]  
23:30 [19]คอร์โดบ้า VS เรอุส เดปอร์ติว[10]  
23:30 [16]อัลเมเรีย VS นูมานเซีย[12]  
01:45 [17]กิมนาสติก VS เรอัล โอเบียโด้[8]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [12]ซาแลร์นิตาน่า VS อเวลลิโน่[17]  
20:00 [15]โปร เวอร์เซลลี่ VS เบรสชา[17]  
20:00 [2]เวโรน่า VS คาร์ปิ[7]  
20:00 [6]เบเนเวนโต้ VS โฟรซิโนเน่[3]  
20:00 [22]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS เปรูจา[4]  
20:00 [8]สเปเซีย VS ปิซ่า[21]  
20:00 [19]แตร์นาน่า VS สปอล[1]  
20:00 [9]โนวาร่า VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[11]  
20:00 [5]ชิตตาเดลล่า VS วิเชนซ่า[20]  
22:59 [18]ทราปานี่ VS เชเซน่า[13]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 [RJ-4]ฟลาเมงโก VS อัตเลติโก มิไนโร่[MG-2]  
05:00 [SP-1]โครินเธียนส์ VS ชาเปโคเอนเซ่[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [8]เอสตูเดียนเตส VS กิมนาเซีย[12]  
00:00 [13]ทัลเลเรส VS เบลกราโน่[29]  
02:00 [7]บานฟิลด์ VS ลานุส[10]  
03:15 [15]แอดเตริโค ราแฟล่า VS แอดเลติโก ทูคูแมน[16]  
04:00 [24]ซีเอ ฮูราแคน VS ซาน ลอเรนโซ่[3]  
05:30 [23]โอลิมโป บาเฮีย VS อัลโดซิวี[28]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:00 [1]โตรอนโต้ เอฟซี VS มินนิโซต้า ยูไนเต็ด[15]  
03:00 [22]โคโลราโด้ ราปิดส์ VS ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[10]  
04:00 [18]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS โคลัมบัส ครูว์[8]  
06:00 [14]ดีซี ยูไนเต็ด VS ฟิลลาเดเฟีย[21]  
06:00 [4]ออร์แลนโด้ ซิตี้ VS สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[3]  
06:30 [17]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น VS รีล ซอลต์ เลค[20]  
08:00 [12]ชิคาโก้ ไฟร์ VS ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[16]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00 [5]มอนเทอร์เรย์ VS ติเกรส์ UANL[2]  
09:00 [7]โตลูก้า VS ซานโตส ลากูน่า[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [15]สุโขทัย เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[2]  
18:00 [13]พัทยา ยูไนเต็ด VS อุบล ยูเอ็มที[10]  
19:00 [8]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS ศรีสะเกษ เอฟซี[17]  
20:00 [11]สุพรรณบุรี เอฟซี VS ราชบุรี มิตรผล[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [5]ลำปาง เอฟซี VS ปตท. ระยอง[1]  
18:00 [7]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[6]  
19:00 [12]เชียงใหม่ เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[4]  
19:00 [18]ม.เกษตรศาสตร์ เอฟซี VS หนองบัวพิชญ เอฟซี[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00 [12]กาฬสินธุ์ เอฟซี VS อยุธยา ยูไนเต็ด[6]  
18.00 [7]อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS อยุธยา เอฟซี[4]  
18.00 [8]พะเยา เอฟซี VS อุบลราชธานี เอฟซี[13]  
18.30 [9]ฉะเชิงเทรา เอฟซี VS อุดรธานี เอฟซี[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16.30 [4]นรา ยูไนเต็ด VS ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี[12]  
17.00 [2]บียู เดฟโฟ่ เอฟซี VS สมุทรสาคร เอฟซี[1]  
18.00 [7]ตรัง เอฟซี VS ระนอง ยูไนเต็ด[3]  
18.30 [14]สุราษฎร์ เอฟซี VS ราชประชา เอฟซี[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00 [A4]เชียงราย ซิตี้ VS เชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9]  
16.00 [A2]น่าน เอฟซี VS ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[A7]  
18.00 [A3]อุตรดิตถ์ เอฟซี VS พิษณุโลก เอฟซี[A1]  
16.00 [B8]ห้วยแถลง ยูไนเต็ด VS มาแชร์ ชัยภูมิ[B4]  
16.00 [B7]สกลนคร เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[B6]  
16.00 [B3]เลย ซิตี้ VS มหาสารคาม ยูไนเต็ด[B11]  
16.00 [C10]ปทุมธานี เอฟซี VS ลูกอีสาน เอฟซี[C5]  
17.30 [C9]หัวหิน ซิตี้ VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[C3]  
18.00 [C4]บีทียู เอฟซี VS IPE สมุทรสาคร[C8]  
16.00 [D8]บ้านค่าย ยูไนเต็ด VS ปลวกแดง ระยอง[D5]  
18.00 [D1]จันทบุรี เอฟซี VS พัทยา เอฟซี[D6]  
16.00 [E1]ม.นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี VS บีซีซี เอฟซี[E3]  
18.00 [F4]ภูเก็ต เอฟซี VS ปัตตานี เอฟซี[F2]  

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ4ทีมสุดท้าย (English fa Cup 2016-2017)
23:15 [1]เชลซี(N) VS สเปอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
21:00 [13]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS เอฟเวอร์ตัน[7]
21:00 [16]บอร์นมัธ VS มิดเดิลสโบรห์[19]
21:00 [18]สวอนซี ซิตี้ VS สโต๊ค ซิตี้[11]
21:00 [17]ฮัลล์ ซิตี้ VS วัตฟอร์ด[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS ไมนซ์[15]
20:30 [10]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS เอาก์สบวร์ก[16]
20:30 [5]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS โวล์ฟสบวร์ก[13]
20:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS แวร์เดอร์ เบรเมน[8]
20:30 [14]ฮัมบูร์ก VS ดาร์มสตัดท์[18]
23:30 [9]มึนเช่นกลัดบัค VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [5]อตาลันต้า VS โบโลญญ่า[15]
01:45 [8]ฟิออเรนติน่า VS อินเตอร์ มิลาน[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [15]มาลาก้า VS บาเลนเซีย[12]
21:15 [5]บียาร์เรอัล VS เลกาเนส[17]
23:30 [20]โอซาซูน่า VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
01:45 [9]เอสปันญ่อล VS แอตฯ มาดริด[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS มงต์เปลลิเย่ร์[12]
01:00 [19]ดิฌง VS อองเช่ร์[13]
01:00 [18]ลอริยองต์ VS เม็ตซ์[15]
01:00 [6]บอร์กโดซ์ VS บาสเตีย[20]
01:00 [14]ลีลล์ VS แก็งก็อง[8]
01:00 [16]ก็อง VS น็องต์[10]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00 [11]เบรนท์ฟอร์ด VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[17]
21:00 [18]บริสตอล ซิตี้ VS บาร์นสลีย์[14]
21:00 [19]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[7]
21:00 [4]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS ฟูแล่ม[6]
21:00 [21]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS เร้ดดิ้ง[3]
21:00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS อิปสวิช ทาวน์[15]
21:00 [5]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[9]
21:00 [23]วีแกน แอธเลติก VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[13]
21:00 [16]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [17]ไนจ์เมเก้น VS เอ็กเซลซิเออร์[14]
00:45 [13]ซโวลเล่ VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[9]
00:45 [6]AZ อัลค์มาร์ VS เอฟซี ทเวนเต้[7]
01:45 [18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS โกรนิงเก้น[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [6]มาริติโม่ VS เบเลเนนส์[12]
22:00 [18]ทอนเดล่า VS นาซิอองนาล[17]
00:15 [15]เอสโตริล VS วิตอเรีย เซตูบัล[10]
02:30 [3]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS เบนฟิก้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
23:00 [10]สตรอมก็อดเซ็ท VS ซานเดฟยอร์ด[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [7]ยอนโคปิ้ง VS AIK โซลน่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [10]ฮอร์เซ่นส์ VS เอสเบิร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [7]กราสฮ็อปเปอร์ VS ลูเซิร์น[4]
01:00 [1]บาเซิ่ล VS วาดุซ[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00 [4]อิลเวส VS โรวาเนียมี่[12]
20:00 [10]พีเอส เคมี่(N) VS ไซนาโจเอน[3]
20:00 [7]VPS วาซ่า VS คูพีเอส[6]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [6]ชาเลอร์รัว VS ซูลเต้ วาเรเกม[3]
01:00 [D2-4]ลีแอร์ส VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
01:00 [12]แซงต์ ทรุยด็อง VS แซงต์ กิลลุส[D2-1]
01:00 [10]โลเคอเรน VS โรเซลาเร่[D2-6]
01:00 [11]คอร์ไทรจ์ VS AS ยูเปน[D2-2]
01:30 [7]เมเชเลน VS สตองดาร์ด ลีแอช[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [2]สตวร์มกราซ VS แมตเตอร์สเบิร์ก[9]
23:30 [10]เอสวี รีด VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[7]
23:30 [4]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS แอดมิร่า[5]
23:30 [8]ซังค์ พอลเท่น VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
18:15 [CH-1]ฮิเบอร์เนี่ยน(N) VS อเบอร์ดีน[PR-2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [16]เอา VS ฮันโนเวอร์ 96 [2]
18:00 [7]ไฮน์เดนเฮลม์ VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [2]แบรสต์ VS อาเมียงส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00 [10]เรอัล บายาโดลิด VS เอลเช่[13]
22:59 [15]ราโย่ บาเยกาโน่ VS ซีดี ลูโก้[8]
22:59 [5]คาดิส VS เลบานเต้[1]
22:59 [4]เกตาเฟ่ VS กิมนาสติก[16]
01:30 [2]คิโรน่า VS เรอัล มูร์เซีย[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [16]อัสโคลี่ VS เบรสชา[18]
20:00 [6]ชิตตาเดลล่า VS คาร์ปิ[9]
20:00 [13]อเวลลิโน่ VS เชเซน่า[15]
20:00 [20]แตร์นาน่า VS โฟรซิโนเน่[3]
20:00 [11]บารี่ VS เวโรน่า[2]
20:00 [17]ทราปานี่ VS ปิซ่า[21]
20:00 [14]โปร เวอร์เซลลี่ VS ซาแลร์นิตาน่า[12]
20:00 [22]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS สปอล[1]
20:00 [8]สเปเซีย VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [26]อัลโดซิวี VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[2]
02:00 [6]ราซิ่ง คลับ VS แอดเลติโก ทูคูแมน[14]
02:10 [9]บานฟิลด์ VS คิลเมส[27]
02:15 [17]เดเฟนซา จัสติเชีย VS ลานุส[12]
04:20 [20]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่[15]
06:30 [13]โรซาริโอ้ เซ็นทรัล VS กิมนาเซีย[8]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
00:00 [22]ฟิลลาเดเฟีย VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[19]
03:00 [8]ฮุสตัน ไดนาโม VS ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[10]
03:00 [1]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[15]
06:30 [12]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น VS ดีซี ยูไนเต็ด[16]
06:30 [9]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS โคลัมบัส ครูว์[2]
07:00 [5]เอฟซี ดัลลัส VS สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[3]
08:30 [13]รีล ซอลต์ เลค VS แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[11]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [14]กัวเรตาโร่ VS จากัวร์ ชิอาปาส[18]
05:00 [15]ครูซ อาซูล VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[2]
07:00 [6]มอนเทอร์เรย์ VS ติเกรส์ UANL[7]
07:00 [11]อัตลาส VS ปาชูก้า[4]
07:00 [9]คลับ เลออน VS พูอีบลา[16]
09:00 [10]เนกาซ่า VS มอเรเลีย[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [7]ชลบุรี เอฟซี VS ราชนาวี เอฟซี[15]
18:00 [5]โปลิศ เทโร VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[14]
19:00 [10]ราชบุรี มิตรผล VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
20:00 [17]ศรีสะเกษ เอฟซี VS ซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ[18]
19:00 [4]บางกอกกล๊าส เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.15 [F4]ปัตตานี เอฟซี VS สตูล ยูไนเต็ด[F1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทย ลีก คัพ (Thai League Cup 2017)
18.00 [D1-4]พีที ประจวบ VS กระบี่ เอฟซี[D1-15]
18.00 [D2A-8]ลำพูน วอริเออร์ VS สมุทรสงคราม เอฟซี[D1-8]
18.00 [D1-6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[D1-18]
18.00 [D1-1]ปตท.ระยอง VS บีบีซียู เอฟซี[D1-13]
18.00 [D3C-5]บีทียู เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[D1-11]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 1 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30 [4]ลิเวอร์พูล VS เอฟเวอร์ตัน[7]
21:00 [5]แมนฯ ยูไนเต็ด VS เวสต์บรอมวิช[8]
21:00 [1]เชลซี VS คริสตัล พาเลซ[16]
21:00 [13]เบิร์นลี่ย์ VS สเปอร์ส[2]
21:00 [15]เลสเตอร์ ซิตี้ VS สโต๊ค ซิตี้[9]
21:00 [18]ฮัลล์ ซิตี้ VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[12]
21:00 [14]วัตฟอร์ด VS ซันเดอร์แลนด์[20]
23:30 [10]เซาแธมป์ตัน VS บอร์นมัธ[11]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS เอาก์สบวร์ก[14]
20:30 [9]ชาลเก้ 04 VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3]
20:30 [2]RB ลีบซิก VS ดาร์มสตัดท์[18]
20:30 [16]ฮัมบูร์ก VS โคโลญจน์[6]
20:30 [8]ไฟร์บวร์ก VS แวร์เดอร์ เบรเมน[13]
23:30 [7]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS มึนเช่นกลัดบัค[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [15]ซัสเซาโล่ VS ลาซิโอ้[4]
01:45 [2]เอเอส โรม่า VS เอ็มโปลี[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [5]บียาร์เรอัล VS เออิบาร์[8]
21:15 [20]โอซาซูน่า VS แอธเลติก บิลเบา[7]
23:30 [6]เรอัล โซเซียดาด VS เลกาเนส[17]
01:45 [15]มาลาก้า VS แอตเลติโก้ มาดริด[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [5]โอลิมปิก มาร์กเซย VS ดิฌง[17]
00:00 [19]บาสเตีย VS ลีลล์[14]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
02:00 [1]โมนาโก(N) VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:30 [11]บาร์นสลี่ย์ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
21:00 [1]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS วีแกน แอธเลติก[23]
21:00 [2]ไบรท์ตัน VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
21:00 [3]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21]
21:00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS ฟูแล่ม[7]
21:00 [12]แอสตัน วิลล่า VS นอริช ซิตี้[8]
21:00 [9]เปรสตัน VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[20]
21:00 [16]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[13]
21:00 [17]อิปสวิช ทาวน์ VS เบอร์มิงแฮม[18]
21:00 [14]เบรนท์ฟอร์ด VS บริสตอล ซิตี้[19]
23:30 [5]เร้ดดิ้ง VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [5]AZ อัลค์มาร์ VS โกรนิงเก้น[12]
23:30 [11]ซโวลเล่ VS เอ็กเซลซิเออร์[15]
00:45 [13]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
01:45 [10]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS ฮีเรนวีน[8]
01:45 [4]อูเทร็คท์ VS วิลเล่ม ทเว[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [17]ทอนเดล่า VS เอสโตริล[15]
00:15 [8]เบาวิสต้า VS ริโอ อาฟ[7]
02:30 [1]เบนฟิก้า VS ปอร์โต้[2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59 [AL-1]คริสเตียนซุนด์ VS โมลด์[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
18:00 [5]โกเตนเบิร์ก VS มัลโม่[3]
21:00 [9]ฮาล์มสตัด VS ออสเตอร์ซุนด์[12]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [4]ซิลเคบอร์ก VS อัลบอร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [3]เอฟซี ซิยง VS เอฟซี ธูน[7]
01:00 [5]เซนต์ กัลเลน VS บาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00 [12]แฮมิลตัน VS เซนต์ จอห์นสโตน[4]
21:00 [11]อินเวอร์เนสส์ VS คิลมาร์น็อค[7]
21:00 [6]แพททริค ทริสเทล VS รอสส์ เคาน์ตี้[9]
21:00 [3]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS มาเธอร์เวลล์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [15]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[2]
20:00 [13]อลันยาสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[7]
22:59 [6]อันตัลยาสปอร์ VS เคย์เซริสปอร์[14]
22:59 [9]คาราบุคสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [2]ชาเลอร์รัว VS ออสเทนเด้[5]
01:00 [4]แซงต์ ทรุยด็อง VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[3]
01:00 [5]แซงต์ กิลลุส VS เมเชเลน[2]
01:00 [3]AS ยูเปน VS โรเซลาเร่[6]
01:00 [11]คอร์ไทรจ์ VS เปรูเวลซ์[15]
01:30 [8]ราซิ่ง เกงค์ VS โลเคอเรน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [8]ซังค์ พอลเท่น VS ราปิด เวียนนา[7]
23:30 [3]ออสเตรียเวียนนา VS แอดมิร่า[5]
23:30 [4]สตวร์มกราซ VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[6]
23:30 [9]แมตเตอร์สเบิร์ก VS เอสวี รีด[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [4]ฮันโนเวอร์ 96 VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[1]
18:00 [9]แซนด์เฮาเซ่น VS โบคุ่ม[11]
18:00 [12]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [1]ล็องส์ VS แบรสต์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00 [1]เลบานเต้ VS ซีดี มิรานเดส[22]
22:59 [15]เรอัล มูร์เซีย VS คาดิส[3]
22:59 [7]ฮูเอสก้า VS เกตาเฟ่[6]
01:30 [2]คิโรน่า VS ราโย่ บาเยกาโน่[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [15]โปร เวอร์เซลลี่ VS บารี่[7]
20:00 [10]สเปเซีย VS เบเนเวนโต้[5]
20:00 [13]อัสโคลี่ VS คาร์ปิ[11]
20:00 [18]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS ชิตตาเดลล่า[6]
20:00 [20]ทราปานี่ VS เวโรน่า[3]
20:00 [21]ปิซ่า VS ซาแลร์นิตาน่า[12]
20:00 [9]โนวาร่า VS แตร์นาน่า[22]
20:00 [20]เบรสชา VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
20:00 [4]เปรูจา VS วิเชนซ่า[18]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย เอ ลีก (Australia League A 2016-2017)
13:35 [8]นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์ VS เวสต์เทิร์น ซิดนี่ย์[6]
15:50 [1]ซิดนีย์ เอฟซี VS เมลเบิร์น ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:00 [3]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ VS แอดเตริโค ราแฟล่า[18]
03:00 [27]เทมเปอร์เลย์ VS อัลโดซิวี[20]
04:00 [23]คิลเมส VS ราซิ่ง คลับ[7]
05:15 [29]เบลกราโน่ VS โคลอน[9]
06:00 [1]โบค่า จูเนียร์ส VS เดเฟนซา จัสติเชีย[19]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
01:00 [11]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[8]
02:00 [14]ชิคาโก้ ไฟร์ VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[17]
03:00 [3]โคลัมบัส ครูว์ VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[6]
06:00 [21]ดีซี ยูไนเต็ด VS ฟิลลาเดเฟีย[18]
07:00 [21]มินนิโซต้า ยูไนเต็ด VS รีล ซอลต์ เลค[17]
07:30 [7]ฮุสตัน ไดนาโม VS นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[4]
09:00 [20แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส VS แอลเอ กาแลกซี่[16]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00 [17]จากัวร์ ชิอาปาส VS พูมาส ยูนัม[8]
08:00 [12]อัตลาส VS คลับ ทิจูเอน่า[1]
08:00 [6]ติเกรส์ UANL VS คลับ เลออน[13]
08:00 [11]มอเรเลีย VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[3]
08:05 [2]ปาชูก้า VS พูอีบลา[16]
10.00 [7]คลับ อเมริกา VS มอนเทอร์เรย์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [17]ม.เกษตรศาสตร์ เอฟซี VS นครปฐม ยูไนเต็ด[12]
18:00 [8]ระยอง เอฟซี VS หนองบัวพิชญ เอฟซี[10]
19:00 [7]อ่างทอง เอฟซี VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[1]
19:00 [14]กระบี่ เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18:00 [6]ขอนแก่น เอฟซี VS อยุธยา ยูไนเต็ด[5]
18:00 [14]อุบลราชธานี เอฟซี VS อุดรธานี เอฟซี[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00 [14]บ้านบึง ยูไนเต็ด VS ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี[13]
16.00 [10]ทหารบก เอฟซี VS ตรัง เอฟซี[8]
16.30 [4]นรา ยูไนเต็ด VS ระนอง ยูไนเต็ด[2]
18.30 [12]สุราษฎร์ เอฟซี VS นครศรีฯ ยูนิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00 [A6]นครสวรรค์ เอฟซี VS เชียงราย ซิตี้[A3]
18.00 [A5]JL เชียงใหม่ VS ตาก ซิตี้[A8]
16.00 [B8]มุกดาหาร เอฟซี VS ห้วยแถลง ยูไนเต็ด[B6]
16.00 [B10]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B)[B5]
16.00 [B9]เมืองเลย ยูไนเต็ด VS ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด[B1]
16.00 [C2]สุพรรณบุรี เอฟซี(B) VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[C1]
18.00 [C6]นนทบุรี เอฟซี VS ราชบุรี เอฟซี(B)[C5]
18.00 [C7]IPE สมุทรสาคร VS ปทุมธานี เอฟซี[C10]
16.00 [D9]พัทยา เอฟซี VS ปราจีน ยูไนเต็ด[D7]
16.00 [D3]นาวิกโยธิน เอฟซี VS บ้านค่าย ยูไนเต็ด[D5]
16.00 [E10]สมุทรปราการ ยูไนเต็ด VS บางกอกกล๊าส(B)[E5]
18.00 [E1]แบงค็อก ยูไนเต็ด(B) VS ม.รังสิต[E7]
16.15 [F6]ปัตตานี เอฟซี VS ชุมพร เอฟซี[F4]
18.00 [F3]พัทลุง เอฟซี VS สุไหงปาดี เอฟซี[F7]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
22.00 เชลซี VS สวอนซี ซิตี้
22.00 คริสตัล พาเลซ VS มิดเดิลสโบรห์
22.00 เอฟเวอร์ตัน VS ซันเดอร์แลนด์
22.00 ฮัลล์ ซิตี้ VS เบิร์นลี่ย์
22.00 เวสต์บรอมวิช VS บอร์นมัธ
00.30 วัตฟอร์ด VS เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21.30 บาเยิร์น มิวนิค VS ฮัมบูร์ก
21.30 ไฟร์บวร์ก VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21.30 RB ลีบซิก VS โคโลญจน์
21.30 เลเวอร์คูเซ่น VS ไมนซ์
21.30 ดาร์มสตัดท์ VS เอาก์สบวร์ก
00.30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00.00 นาโปลี VS อตาลันต้า
02.45 ยูเวนตุส VS เอ็มโปลี
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19.00 อลาเบส VS บาเลนเซีย
22.15 เรอัล เบติส VS เซบีย่า
00.30 เลกาเนส VS ลา คอรุนญ่า
02.45 เออิบาร์ VS มาลาก้า
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.59 แก็งก็อง VS โมนาโก
02.00 อองเช่ร์ VS บาสเตีย
02.00 น็องซี่ VS ตูลูส
02.00 ลีลล์ VS บอร์กโดซ์
02.00 แรนส์ VS ลอริยองต์
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19.30 ลีดส์ ยูไนเต็ด VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22.00 แอสตัน วิลล่า VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
22.00 บาร์นสลี่ย์ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22.00 เบรนท์ฟอร์ด VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
22.00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS ฟูแล่ม
22.00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS บริสตอล ซิตี้
22.00 เปรสตัน VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22.00 วีแกน แอธเลติก VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
00.30 ไบรท์ตัน VS เร้ดดิ้ง
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00.30 โกรนิงเก้น VS อูเทร็คท์
01.45 เอ็กเซลซิเออร์ VS วิลเล่ม ทเว
01.45 ไนจ์เมเก้น VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
02.45 ฮีเรนวีน VS โรด้า เจซี
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.59 ทอนเดล่า VS มาริติโม่
01.15 เอสโตริล VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน
03.30 ริโอ อาฟ VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.00 ฮอร์เซ่นส์ VS โอเดนเซ่
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23.45 เอฟซี ธูน VS วาดุซ
02.00 กราสฮ็อปเปอร์ VS ยัง บอยส์
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22.00 อเบอร์ดีน VS รอสส์ เคาน์ตี้
22.00 เซลติก VS แฮมิลตัน
22.00 มาเธอร์เวลล์ VS ดันดี
22.00 แพททริค ทริสเทล VS ฮาร์ท
22.00 เซนต์ จอห์นสโตน VS คิลมาร์น็อค
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
19.00 อลันยาสปอร์ VS อดาน่าสปอร์
20.00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS อันตัลยาสปอร์
22.59 คอนยาสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00.00 ชาเลอร์รัว VS แซงต์ ทรุยด็อง
02.00 คอร์ไทรจ์ VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
02.00 โลเคอเรน VS AS ยูเปน
02.30 เวสเตอร์โล VS ออสเทนเด้
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22.00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS ราปิด เวียนนา
00.30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS แมตเตอร์สเบิร์ก
00.30 ออสเตรียเวียนนา VS เรนดอร์ฟ อัลทัช
00.30 แอดมิร่า VS เอสวี รีด
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19.00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS ไฮน์เดนเฮลม์
19.00 ฮันโนเวอร์ 96 VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21.00 ล็องส์ VS วาล็องเซียนส์
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22.00 คอร์โดบ้า VS อัลคอลคอน
00.00 ซีดี มิรานเดส VS คิโรน่า
00.00 มายอร์ก้า VS เตเนริเฟ่
00.00 เอลเช่ VS ฮูเอสก้า
02.00 เกตาเฟ่ VS ราโย่ บาเยกาโน่
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21.00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS คาร์ปิ
21.00 โฟรซิโนเน่ VS เวโรน่า
21.00 แตร์นาน่า VS ลาติน่า คาลชิโอ้
21.00 สปอล VS เปรูจา
21.00 อัสโคลี่ VS ปิซ่า
21.00 เชเซน่า VS โปร เวอร์เซลลี่
21.00 ทราปานี่ VS ซาแลร์นิตาน่า
21.00 โนวาร่า VS สเปเซีย
21.00 อเวลลิโน่ VS วิเชนซ่า
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17.45 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS พัทยา ยูไนเต็ด
18.00 สุโขทัย เอฟซี VS ซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ
19.00 แบงค็อก ยูไนเต็ด VS สิงห์ท่าเรือ เอฟซี
19.00 โปลิศ เทโร VS เมืองทอง ยูไนเต็ด
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18.00 สงขลา ยูไนเต็ด VS หนองบัวพิชญ เอฟซี
18.00 นครปฐม ยูไนเต็ด VS ประจวบ เอฟซี
19.00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS บีบีซียู เอฟซี
19.00 อ่างทอง เอฟซี VS กระบี่ เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00 สิงห์บุรี เอฟซี VS อยุธยา ยูไนเต็ด
18.00 กำแพงเพชร เอฟซี VS ฉะเชิงเทรา เอฟซี
18.00 อุดรธานี เอฟซี VS แพร่ ยูไนเต็ด[16]
18.00 ลำพูน วอริเออร์ VS พะเยา เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00 ม.เกษมบัณฑิต VS บียู เดฟโฟ่ เอฟซี
16.30 ระนอง ยูไนเต็ด VS นครศรีฯ ยูนิตี้
17.00 จามจุรี ยูไนเต็ด VS สุราษฎร์ เอฟซี
18.00 ศุลกากร ยูไนเต็ด VS สมุทรสาคร เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18.00 เชียงราย ยูไนเต็ด(B) VS เชียงราย ซิตี้
18.00 พิษณุโลก เอฟซี VS อุตรดิตถ์ เอฟซี
16.00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด VS เลย ซิตี้
17.00 ห้วยแถลง ยูไนเต็ด VS มาแชร์ ชัยภูมิ
18.00 สุรินทร์ ซิตี้ VS สกลนคร เอฟซี
18.00 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS หัวหิน ซิตี้
18.00 สพล.สมุทรสาคร VS ส.บุญมีฤทธิ์
16.00 พัทยา เอฟซี VS จันทบุรี เอฟซี
16.00 นาวิกโยธิน VS กบินทร์ ยูไนเต็ด
18.00 ปลวกแดง ระยอง VS บ้านค่าย ยูไนเต็ด
16.00 สิงห์บุรี โคปูน VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
17.00 บีซีซี เอฟซี VS แบงค็อก ยูไนเต็ด(B)
17.00 หาดใหญ่ เอฟซี VS ปัตตานี เอฟซ
18.00 ภูเก็ต เอฟซี VS ยะลา ยูไนเต็ด

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
19:30 [PR-12]เบิร์นลี่ย์ VS ลินคอล์น ซิตี้[Conf-1]
22:00 [LCH-3]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS แมนฯ ซิตี้[PR-2]
22:00 [L1-6]มิลล์วอลล์ VS เลสเตอร์ ซิตี้[PR-17]
22:00 [PR-16]มิดเดิลสโบรห์ VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-11]
00:30 [LCH-18]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS เชลซี[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [6]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
21:30 [4]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS โวล์ฟสบวร์ก[14]
21:30 [5]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS ดาร์มสตัดท์[18]
21:30 [3]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS อิงโกลสตัดท์[17]
21:30 [12]ไมนซ์ VS แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
00:30 [15]ฮัมบูร์ก VS ไฟร์บวร์ก[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00 [5]อตาลันต้า VS โครโตเน่[19]
02:45 [17]เอ็มโปลี VS ลาซิโอ้[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00 [18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS แอตเลติโก้ มาดริด[4]
22:15 [1]เรอัล มาดริด VS เอสปันญ่อล[9]
00:30 [16]ลา คอรุนญ่า VS อลาเบส[12]
02:45 [3]เซบีย่า VS เออิบาร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59 [6]โอลิมปิก มาร์กเซย VS แรนส์[10]
02:00 [14]อองเช่ร์ VS น็องซี่[15]
02:00 [20]ลอริยองต์ VS นีซ[3]
02:00 [16]เม็ตซ์ VS น็องต์[12]
02:00 [18]ก็อง VS ลีลล์[17]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00 [9]บาร์นสลี่ย์ VS ไบรท์ตัน[2]
22:00 [14]เบอร์มิงแฮม VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[19]
22:00 [21]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS นอริช ซิตี้[7]
22:00 [12]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
22:00 [13]อิปสวิช ทาวน์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[5]
22:00 [17]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
22:00 [22]วีแกน แอธเลติก VS เปรสตัน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [8]เอฟซี ทเวนเต้ VS ฮีเรนวีน[6]
01:45 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS ไนจ์เมเก้น[12]
01:45 [10]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS เอ็กเซลซิเออร์[15]
02:45 [5]อูเทร็คท์ VS ซโวลเล่[13]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [7]ชาเวซ VS อารัวก้า[10]
22:59 [16]โมไรเรนเซ่ VS เอสโตริล[15]
01:15 [13]เฟยเรนเซ่ VS เบาวิสต้า[11]
03:30 [3]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS ริโอ อาฟ[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00 [10]ซิลเคบอร์ก VS ฮอร์เซ่นส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45 [3]ลูเซิร์น VS เอฟซี ธูน[9]
02:00 [2]ยัง บอยส์ VS เซนต์ กัลเลน[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00 [1]เซลติก VS มาเธอร์เวลล์[9]
22:00 [4]ฮาร์ท VS อินเวอร์เนสส์[12]
22:00 [10]แพททริค ทริสเทล VS แฮมิลตัน[11]
22:00 [8]รอสส์ เคาน์ตี้ VS เซนต์ จอห์นสโตน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [5]อันตัลยาสปอร์ VS คาราบุคสปอร์[10]
20:00 [2]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS กาเซียนเทปสปอร์[18]
22:59 [16]ริเซสปอร์ VS กาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00 [6]เมเชเลน VS โลเคอเรน[11]
02:00 [14]AS ยูเปน VS คอร์ไทรจ์[10]
02:00 [16]เปรูเวลซ์ VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
02:30 [3]ซูลเต้ วาเรเกม VS แซงต์ ทรุยด็อง[12]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00 [3]สตวร์มกราซ VS ออสเตรียเวียนนา[4]
00:30 [5]ราปิด เวียนนา VS แอดมิร่า[7]
00:30 [2]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS ซังค์ พอลเท่น[9]
00:30 [10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00 [13]โบคุ่ม VS วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[9]
19:00 [12]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00 [1]แบรสต์ VS เลอ อาฟร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00 [18]เรอัล มูร์เซีย VS เรอัล บายาโดลิด[9]
00:00 [5]เตเนริเฟ่ VS อัลเมเรีย[20]
00:00 [1]เลบานเต้ VS คอร์โดบ้า[19]
00:00 [22]กิมนาสติก VS นูมานเซีย[8]
02:00 [2]คิโรน่า VS มายอร์ก้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [18]วิเชนซ่า VS อัสโคลี่[11]
21:00 [5]ชิตตาเดลล่า VS อเวลลิโน่[14]
21:00 [20]โปร เวอร์เซลลี่ VS เบเนเวนโต้[4]
21:00 [12]คาร์ปิ VS เบรสชา[16]
21:00 [13]ซาแลร์นิตาน่า VS เชเซน่า[15]
21:00 [9]บารี่ VS แตร์นาน่า[21]
21:00 [7]สเปเซีย VS ทราปานี่[22]
21:00 [6]เปรูจา VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00 [15]ครูซ อาซูล VS อัตลาส[12]
08:00 [6]มอนเทอร์เรย์ VS ปาชูก้า[2]
08:00 [11]มอเรเลีย VS โตลูก้า[5]
08:05 [10]คลับ เลออน VS ซานโตส ลากูน่า[14]
10.00 [9]เนกาซ่า VS กัวเรตาโร่[13]
10.00 [3]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS คลับ อเมริกา[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [2]เชียงราย ยูไนเต็ด VS ศรีสะเกษ เอฟซี[15]
18:00 [17]สมุทรปราการ ซูเปอร์พาวเวอร์ VS บางกอกกล๊าส เอฟซี[18]
19:00 [13]ราชนาวี เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[9]
20:00 [12]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [5]ประจวบ เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[12]
18:00 [18]ตราด เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[4]
19:00 [7]ระยอง เอฟซี VS สงขลา ยูไนเต็ด[14]
19:00 [8]บางกอก เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00 [4]กำแพงเพชร เอฟซี VS พะเยา เอฟซี[14]
18.00 [7]สิงห์บุรี เอฟซี VS อำนาจโปลี ยูไนเต็ด[12]
17:00 [13]กาฬสินธุ์ เอฟซี VS ฉะเชิงเทรา เอฟซี[2]
18.00 [11]สระแก้ว เอฟซี VS ขอนแก่น เอฟซี[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
15:00 [12]ม.เกษมบัณฑิต VS นครศรี ยูนิตี้[5]
16:00 [11]จามจุรี ยูไนเต็ด VS สีหมอก เอฟซี[10]
16:00 [7]บียู เดฟโฟ่ เอฟซี VS ทหารบก เอฟซี[3]
18.30 [15]สุราษฏร์ เอฟซี VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00 [A1]เชียงราย ซิตี้ VS พิษณุโลก เอฟซี[A6]
16.00 [A8]ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู VS เชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9]
16.00 [B4]มาแชร์ ชัยภูมิ VS มหาสารคาม ยูไนเต็ด[B9]
16.00 [B10]สกลนคร เอฟซี VS ยโสธร เอฟซี[B7]
18.00 [B8]สุรินทร์ ซิตี้ VS ห้วยแถลง ยูไนเต็ด[B2]
16.00 [E8]นครนายก เอฟซี VS ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E5]
16.00 [E6]นาวิกโยธิน เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี(B)[E1]
17.30 [F9]หัวหิน ซิตี้ VS ลูกอีสาน เอฟซี[F4]
18.00 [F5]สพล. สมุทรสาคร VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F3]
18.00 [F8]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ VS นนทบุรี เอฟซี[F6]
16.00 [G7]เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี VS บีซีซี เอฟซี[G2]
16.00 [G11]ปทุมธานี ซีคเคอร์ VS สิงห์บุรี โคปูน[G5]
16.00 [H1]สตูล ยูไนเต็ด VS หาดใหญ่ เอฟซี[H9]
16.15 [H3]ปัตตานี เอฟซี VS ยะลา ยูไนเต็ด[H6]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [4]อาร์เซน่อล VS ฮัลล์ ซิตี้[18]
22:00 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS วัตฟอร์ด[10]
22:00 [15]มิดเดิลสโบรห์ VS เอฟเวอร์ตัน[7]
22:00 [9]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS เวสต์บรอมวิช[8]
22:00 [11]สโต๊ค ซิตี้ VS คริสตัล พาเลซ[19]
22:00 [20]ซันเดอร์แลนด์ VS เซาแธมป์ตัน[13]
00:30 [5]ลิเวอร์พูล VS สเปอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
21:30 [18]ดาร์มสตัดท์ VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[4]
21:30 [2]RB ลีบซิก VS ฮัมบูร์ก[16]
21:30 [9]เลเวอร์คูเซ่น VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[3]
21:30 [15]แวร์เดอร์ เบรเมน VS มึนเช่นกลัดบัค[11]
00:30 [12]ชาลเก้ 04 VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [8]ฟิออเรนติน่า VS อูดิเนเซ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00 [13]เรอัล เบติส VS บาเลนเซีย[16]
22:15 [12]อลาเบส VS บาร์เซโลน่า[2]
00:30 [9]แอธเลติก บิลเบา VS ลา คอรุนญ่า[15]
02:45 [20]โอซาซูน่า VS เรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59 [9]แก็งก็อง VS โอลิมปิก ลียง[4]
02:00 [1]โมนาโก VS เม็ตซ์[11]
02:00 [12]น็องซี่ VS มงต์เปลลิเย่ร์[14]
02:00 [17]ดิฌง VS ก็อง[16]
02:00 [13]ลีลล์ VS อองเช่ร์[18]
02:00 [10]ตูลูส VS บาสเตีย[19]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00 [14]แอสตัน วิลล่า VS อิปสวิช ทาวน์[16]
22:00 [2]ไบรท์ตัน VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21]
22:00 [8]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS บริสตอล ซิตี้[20]
22:00 [10]ฟูแล่ม VS วีแกน แอธเลติก[23]
22:00 [7]นอริช ซิตี้ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[15]
22:00 [11]เปรสตัน VS เบรนท์ฟอร์ด[13]
22:00 [19]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[4]
22:00 [3]เร้ดดิ้ง VS บาร์นสลี่ย์[9]
22:00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
22:00 [5]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[17]
00:30 [18]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [11]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS โรด้า เจซี[17]
01:45 [18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เดน ฮาก[16]
01:45 [1]เฟเยนูร์ด VS โกรนิงเก้น[9]
02:45 [6]วิเทสส์ VS วิลเล่ม ทเว[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
18:45 [17]ทอนเดล่า VS เฟยเรนเซ่[13]
22:59 [8]วิตอเรีย เซตูบัล VS ชาเวซ[7]
01:15 [16]เอสโตริล VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[14]
03:30 [5]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS ปอร์โต้[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45 [8]เอฟซี ธูน VS บาเซิ่ล[1]
02:00 [9]ลูกาโน่ VS กราสฮ็อปเปอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00 [10]ดันดี VS คิลมาร์น็อค[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [15]อลันยาสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[11]
20:00 [6]ออสมันริสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[9]
22:59 [8]บูร์ซาสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00 [16]เปรูเวลซ์ VS ออสเทนเด้[4]
02:00 [6]ชาเลอร์รัว VS เวสเตอร์โล[14]
02:00 [10]คอร์ไทรจ์ VS เมเชเลน[7]
02:30 [5]KAA เก้นท์ VS AS ยูเปน[15]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00 [6]แอดมิร่า VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[1]
00:30 [2]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ซังค์ พอลเท่น[9]
00:30 [7]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS เอสวี รีด[8]
00:30 [10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS สตวร์มกราซ[3]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
19:15 [1]เซลติก VS อินเวอร์เนสส์[12]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00 [14] 1860 มิวนิค VS คาร์ลสรูห์[15]
19:00 [8]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS ไฮน์เดนเฮลม์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00 [3]แร็งส์ VS โซโชซ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00 [20]อัลเมเรีย VS คิโรน่า[2]
00:00 [12]เรอัล ซาราโกซ่า VS เลบานเต้[1]
00:00 [22]กิมนาสติก VS อัลคอลคอน[15]
02:00 [5]เกตาเฟ่ VS คาดิส[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [14]เชเซน่า VS บารี่[9]
21:00 [2]โฟรซิโนเน่ VS คาร์ปิ[10]
21:00 [11]โนวาร่า VS ชิตตาเดลล่า[5]
21:00 [19]อเวลลิโน่ VS เวโรน่า[1]
21:00 [4]เบเนเวนโต้ VS ลาติน่า คาลชิโอ้[17]
21:00 [15]เบรสชา VS ปิซ่า[18]
21:00 [20]โปร เวอร์เซลลี่ VS สเปเซีย[8]
21:00 [12]อัสโคลี่ VS ทราปานี่[22]
00:00 [7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS สปอล[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [D1-3]การท่าเรือ เอฟซี VS ราชบุรี มิตรผล[6]
18:00 [13]ศรีสะเกษ เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[D1-2]
19:00 [10]สุพรรณบุรี เอฟซี VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[D1-1]
19:00 [3]บางกอกกล๊าส เอฟซี VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
20:00 [9]โปลิศ เทโร เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [8]ปตท.ระยอง VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[D2G-1]
18:00 [12]นครปฐม ยูไนเต็ด VS อ่างทอง เอฟซี[5]
18.00 [6]สงขลา ยูไนเต็ด VS ประจวบ เอฟซี[7]
18.00 [D2A-1]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS บางกอก เอฟซี[14]
19:00 [PR-16]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS กระบี่ เอฟซี[10]
19:00 [4]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS ตราด เอฟซี[D2E-1]
19.00 [PR-17]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS เชียงใหม่ เอฟซี[9]
19.00 [PR-18]บีบีซียู เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน ของประเทศ (ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00 อยุธยา เอฟซี VS สิงห์บุรี เอฟซี
18.00 อยุธยา ยูไนเต็ด VS พะเยา เอฟซี
18.00 อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS แพร่ ยูไนเต็ด
18.00 กาฬสินธุ์ เอฟซี VS กำแพงเพชร เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง ของประเทศ (ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00 นครศรี ยูนิตี้ VS บ้านบึง ยูไนต็ด
16.00 สมุทรสาคร เอฟซี VS สุราษฎร์ธานี เอฟซี
16.30 ระนอง ยูไนเต็ด VS กรุงธนบุรี เอฟซี
18.00 ศุลกากร ยูไนเต็ด VS ม.เกษมบัณฑิต

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19.30 [1]เชลซี 0.5 -10
 0.5
อาร์เซน่อล[3]
22.00 [19]ฮัลล์ ซิตี้ 1/1.5
 1/1.5 -10
ลิเวอร์พูล[4]
22.00 [7]เอฟเวอร์ตัน 0.5 +5
 0.5/1
บอร์นมัธ[14]
22.00 [12]เซาแธมป์ตัน 0.5 +10
 0.5/1
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[11]
22.00 [8]เวสต์บรอมวิช 0/0.5 สโต๊ค ซิตี้[9]
22.00 [18]คริสตัล พาเลซ 0.5 +10
 0.5/1
ซันเดอร์แลนด์[20]
22.00 [13]วัตฟอร์ด 0.5
 0.5 -10
เบิร์นลี่ย์[10]
00.30 [2]สเปอร์ส 1.5/2
 1.5 +10
มิดเดิลสโบรห์[15]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21.30 [1]บาเยิร์น มิวนิค 2
 1.5/2 +10
ชาลเก้ 04 [11]
21.30 [5]ฮอฟเฟ่นไฮม์ 0/0.5 +10
 0.5
ไมนซ์[10]
21.30 [7]โคโลญจน์ 0/0.5
 0.5 -10
โวล์ฟสบวร์ก[14]
21.30 [6]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0.5
 0.5 -10
อิงโกลสตัดท์[16]
21.30 [13]มึนเช่นกลัดบัค 0.5/1 -10
 0.5/1
ไฟร์บวร์ก[8]
00.30 [4]ดอร์ทมุนด์ 0.5/1
 0.5/1 +10
RB ลีบซิก[2]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02.45 [13]โบโลญญ่า 1 +10
 1/1.5 -10
นาโปลี[3]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19.00 [14]มาลาก้า 0.5 -10
 0/0.5
เอสปันญ่อล[9]
22.15 [2]บาร์เซโลน่า 2/2.5
 2 -10
แอธเลติก บิลเบา[7]
00.30 [4]แอตเลติโก้ มาดริด 1.5/2
 1.5
เลกาเนส[17]
02.45 [15]บาเลนเซีย 0.5/1
 0.5
เออิบาร์[10]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.59 [1]โมนาโก 0.5
 0.5/1
 1
นีซ[2]
02.00 [13]ดิฌง 1/1.5
 1.5
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
02.00 [7]บอร์กโดซ์ 0/0.5 +10
 0.5
แรนส์[9]
02.00 [8]แก็งก็อง 0.5 +10
 0.5
ก็อง[19]
02.00 [11]ลีลล์ 0.5/1
 0.5/1 -10
ลอริยองต์[20]
02.00 [15]มงต์เปลลิเย่ร์ 0.5 +10
 0.5
บาสเตีย[18]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22.00 [8]บาร์นสลีย์ เสมอ เปรสตัน[11]
22.00 [12]เบอร์มิงแฮม 0/0.5
 0.5
ฟูแล่ม[9]
22.00 [23]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0/0.5
 0/0.5 -10
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[18]
22.00 [20]บริสตอล ซิตี้ 1
 1 -10
ร็อตเธอร์แฮม[24]
22.00 [21]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0/0.5 -10
 0/0.5
วูล์ฟแฮมป์ตัน[16]
22.00 [15]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ เสมอ +10
 0/0.5 -10
นอริช ซิตี้[10]
22.00 [17]อิปสวิช ทาวน์ เสมอ -10
 เสมอ
เร้ดดิ้ง[3]
22.00 [2]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0.5/1 -10
 0.5 +10
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[6]
00.30 [19]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0/0.5 -10
 เสมอ +10
แอสตัน วิลล่า[14]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00.30 [10]ไนจ์เมเก้น 0.5/1 -10
 0.5
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[18]
01.45 [5]AZ อัลค์มาร์ 0.5
 0.5 +10
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
01.45 [11]วิลเล่ม ทเว 0/0.5 +5
 0.5
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[12]
02.45 [9]โกรนิงเก้น 0.5/1 +10
 1
เอ็กเซลซิเออร์[14]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.59 [8]ชาเวซ 0.5 -10
 0/0.5
เบาวิสต้า[10]
03.30 [2]ปอร์โต้ 0.5 -10
 0.5
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23.45 [5]กราสฮ็อปเปอร์ 0.5 -10
 0/0.5 +10
เอฟซี ธูน[9]
02.00 [1]บาเซิ่ล 2
 1.5/2
ลูกาโน่[8]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19.15 [6]มาเธอร์เวลล์ 0.5 ฮาร์ท[4]
22.00 [3]อเบอร์ดีน 0.5/1 +5
 1
แพททริค ทริสเทล[7]
22.00 [11]แฮมิลตัน เสมอ +5
 0/0.5
คิลมาร์น็อค[9]
22.00 [12]อินเวอร์เนสส์ 0/0.5 ดันดี[10]
22.00 [2]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1/1.5
 1/1.5 -10
รอสส์ เคาน์ตี้[8]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00.00 [9]สตองดาร์ด ลีแอช 0.5/1
 1
 1/1.5
คอร์ไทรจ์[10]
02.00 [13]AS ยูเปน 0.5 -10
 0/0.5
วาสส์แลนด์[14]
02.00 [8]ราซิ่ง เกงค์ 1/1.5 -10
 1
เปรูเวลซ์[16]
02.30 [5]ออสเทนเด้ 0.5/1
 0.5
เมเชเลน[7]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19.00 [6]ไฮน์เดนเฮลม์ เสมอ +5
 0/0.5
เนิร์นแบร์ก[10]
19.00 [8]แซนด์เฮาเซ่น 0/0.5 +10
 0.5
เอา[16]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21.00 [19]โอแซร์ 0/0.5
 0/0.5 -10
โอร์แลงส์[20]
21.00 [1]แบรสต์ 0/0.5 โซโชซ์[7]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22.00 [14]อัลคอลคอน 0/0.5 +10
 0.5 -10
นูมานเซีย[11]
00.00 [3]คาดิส 0.5
 0.5/1
ซีดี มิรานเดส[21]
00.00 [6]เตเนริเฟ่ 0.5 เอลเช่[12]
00.00 [7]ลูโก้ 0/0.5
 0.5 -10
คอร์โดบ้า[16]
02.00 [13]ฮูเอสก้า 0/0.5 -10
 0/0.5
เรอัล ซาราโกซ่า[15]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21.00 [3]สปอล 0.5/1
 0.5/1 +10
อัสโคลี่[12]
21.00 [8]เปรูจา 0.5/1 เบรสชา[14]
21.00 [16]ลาติน่า คาลชิโอ้ เสมอ +10 โฟรซิโนเน่[2]
21.00 [13]ซาแลร์นิตาน่า 0/0.5 โนวาร่า[11]
21.00 [5]ชิตตาเดลล่า 0.5/1
 0.5/1 -10
โปร เวอร์เซลลี่[20]
21.00 [9]สเปเซีย 0.5/1 แตร์นาน่า[21]
21.00 [17]ปิซ่า เสมอ
 0/0.5 -5
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[6]
00.00 [10]บารี่ 0.5/1 -10
 0.5
วิเชนซ่า[15]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 28 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
19:30 [PR-4]ลิเวอร์พูล VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[LCH-18]
22:00 [PR-1]เชลซี VS เบรนท์ฟอร์ด[LCH-15]
22:00 [PR-3]สเปอร์ส VS วีคอมบ์[L2-5]
22:00 [PR-18]คริสตัล พาเลซ VS แมนฯ ซิตี้[PR-5]
22:00 [PR-13]เบิร์นลี่ย์ VS บริสตอล ซิตี้[LCH-20]
22:00 [PR-16]มิดเดิ่ลสโบรห์ VS แอคคริงตัน[L2-20]
22:00 [L1-12]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[LCH-2]
22:00 [Conf-1]ลินคอล์น ซิตี้ VS ไบรท์ตัน[LCH-1]
22:00 [L1-6]โรชเดล VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-5]
22:00 [LCH-23]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS แบล็คพูล[L2-13]
00:30 [PR-11]เซาแธมป์ตัน VS อาร์เซน่อล[PR-2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [15]แวร์เดอร์ เบรเมน VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
21:30 [2]RB ลีบซิก VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[3]
21:30 [12]โวล์ฟสบวร์ก VS เอาก์สบวร์ก[13]
21:30 [18]ดาร์มสตัดท์ VS โคโลญจน์[7]
21:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS ฮัมบูร์ก[16]
00:30 [8]เลเวอร์คูเซ่น VS มึนเช่นกลัดบัค[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00 [4]ลาซิโอ้ VS คิเอโว่[13]
02:45 [5]อินเตอร์ มิลาน VS เปสคาร่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00 [6]บียาร์เรอัล VS กรานาด้า[19]
22:15 [12]อลาเบส VS แอตเลติโก้ มาดริด[4]
00:30 [10]เออิบาร์ VS ลา คอรุนญ่า[16]
02:45 [17]เลกาเนส VS เซลต้า บีโก้[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59 [4]โอลิมปิก ลียง VS ลีลล์[14]
02:00 [8]แรนส์ VS น็องต์[11]
02:00 [12]น็องซี่ VS บอร์กโดซ์[9]
02:00 [19]อองเช่ร์ VS เม็ตซ์[15]
02:00 [20]ลอริยองต์ VS ดิฌง[16]
02:00 [17]บาสเตีย VS ก็อง[18]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00 [10]นอริช ซิตี้ VS เบอร์มิงแฮม[12]
22:00 [11]เปรสตัน VS อิปสวิช ทาวน์[14]
22:00 [4]เร้ดดิ้ง VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[16]
22:00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS บาร์นสลี่ย์[8]
22:00 [17]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[22]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [17]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS อูเทร็คท์[6]
01:45 [11]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
01:45 [18]โรด้า เจซี VS เอ็กเซลซิเออร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
18:45 [18]ทอนเดล่า VS ชาเวซ[6]
22:59 [17]นาซิอองนาล VS อารัวก้า[11]
22:59 [5]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS มาริติโม่[7]
01:15 [16]เอสโตริล VS ปอร์โต้[2]
03:30 [4]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19:30 [9]มาเธอร์เวลล์ VS กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[2]
22:00 [12]อินเวอร์เนสส์ VS แพททริค ทริสเทล[7]
22:00 [10]คิลมาร์น็อค VS รอสส์ เคาน์ตี้[6]
22:00 [5]เซนต์ จอห์นสโตน VS แฮมิลตัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00 [15]ริเซสปอร์ VS คาราบุคสปอร์[9]
22:59 [5]อันตัลยาสปอร์ VS อลันยาสปอร์[14]
22:59 [3]กาลาตาซาราย VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00 [11]คอร์ไทรจ์ VS โลเคอเรน[10]
02:00 [12]แซงต์ ทรุยด็อง VS ออสเทนเด้[4]
02:00 [14]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS เวสเตอร์โล[15]
02:30 [7]เมเชเลน VS ราซิ่ง เกงค์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00 [5]อาเมียงส์ VS ล็องส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00 [10]เซบีย่า แอตเลติโก้ VS เตเนริเฟ่[5]
00:00 [20]ซีดี มิรานเดส VS เรอุส เดปอร์ติว[9]
00:00 [22]กิมนาสติก VS ฮูเอสก้า[11]
00:00 [15]อัลคอลคอน VS เลบานเต้[1]
02:00 [7]เรอัล บายาโดลิด VS ราโย่ บาเยกาโน่[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [20]เชเซน่า VS อัสโคลี่[13]
21:00 [5]เบเนเวนโต้ VS คาร์ปิ[6]
21:00 [21]แตร์นาน่า VS ชิตตาเดลล่า[4]
21:00 [9]บารี่ VS เปรูจา[8]
21:00 [11]โนวาร่า VS ปิซ่า[17]
21:00 [16]วิเชนซ่า VS สปอล[2]
21:00 [18]โปร เวอร์เซลลี่ VS ทราปานี่[22]
21:00 [19]อเวลลิโน่ VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:45 [9]คัมบูร์ VS ดอร์เดรชท์[18]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 21 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [3]ลิเวอร์พูล VS สวอนซี ซิตี้[20]
22:00 [9]สโต๊ค ซิตี้ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[6]
22:00 [17]คริสตัล พาเลซ VS เอฟเวอร์ตัน[7]
22:00 [16]มิดเดิลสโบรห์ VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[12]
22:00 [11]บอร์นมัธ VS วัตฟอร์ด[14]
22:00 [8]เวสต์บรอมวิช VS ซันเดอร์แลนด์[19]
00:30 [5]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS สเปอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [15]แวร์เดอร์ เบรเมน VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[6]
21:30 [13]โวล์ฟสบวร์ก VS ฮัมบูร์ก[16]
21:30 [11]ชาลเก้ 04 VS อิงโกลสตัดท์[17]
21:30 [18]ดาร์มสตัดท์ VS มึนเช่นกลัดบัค[14]
21:30 [12]เอาก์สบวร์ก VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[5]
00:30 [2]RB ลีบซิก VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00 [12]คิเอโว่ VS ฟิออเรนติน่า[9]
02:45 [5]เอซี มิลาน VS นาโปลี[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00 [11]เอสปันญ่อล VS กรานาด้า[19]
22:15 [1]เรอัล มาดริด VS มาลาก้า[13]
00:30 [12]อลาเบส VS เลกาเนส[16]
02:45 [6]บียาร์เรอัล VS บาเลนเซีย[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59 [11]น็องต์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
02:00 [16]ดิฌง VS ลีลล์[14]
02:00 [19]เม็ตซ์ VS มงต์เปลลิเย่ร์[13]
02:00 [10]บอร์กโดซ์ VS ตูลูส[9]
02:00 [5]แก็งก็อง VS แรนส์[7]
02:00 [15]ก็อง VS น็องซี่[12]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19:30 [17]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS ฟูแล่ม[8]
22:00 [13]แอสตัน วิลล่า VS เปรสตัน[9]
22:00 [22]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS เบอร์มิงแฮม[12]
22:00 [18]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21]
22:00 [7]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS เร้ดดิ้ง[4]
22:00 [5]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS อิปสวิช ทาวน์[14]
22:00 [1]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
22:00 [11]นอริช ซิตี้ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[16]
22:00 [20]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS บริสตอล ซิตี้[19]
22:00 [23]วีแกน แอธเลติก VS เบรนท์ฟอร์ด[15]
00:30 [10]บาร์นสลี่ย์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [5]AZ อัลค์มาร์ VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[13]
01:45 [14]เดน ฮาก VS ซโวลเล่[16]
01:45 [1]เฟเยนูร์ด VS วิลเล่ม ทเว[12]
02:45 [9]โกรนิงเก้น VS วิเทสส์[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [2]ปอร์โต้ VS ริโอ อาฟ[8]
01:15 [6]มาริติโม่ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[4]
03:30 [9]อารัวก้า VS เบาวิสต้า[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [13]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS เคย์เซริสปอร์[16]
20:00 [8]คอนยาสปอร์ VS ริเซสปอร์[15]
22:59 [5]บูร์ซาสปอร์ VS อดาน่าสปอร์[17]
22:59 [11]คาราบุคสปอร์ VS กาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00 [11]คอร์ไทรจ์ VS ซูลเต้ วาเรเกม[3]
02:00 [16]เปรูเวลซ์ VS โลเคอเรน[10]
02:00 [14]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS ออสเทนเด้[4]
02:30 [13]AS ยูเปน VS ราซิ่ง เกงค์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00 [2]ล็องส์ VS นีมส์[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00 [10]เรอัล โอเบียโด้ VS เรอัล บายาโดลิด[5]
00:00 [16]ราโย่ บาเยกาโน่ VS เอลเช่[14]
00:00 [8]เตเนริเฟ่ VS คอร์โดบ้า[15]
00:00 [6]ลูโก้ VS กิมนาสติก[22]
00:00 [11]ฮูเอสก้า VS อัลคอลคอน[18]
02:00 [21]เรอัล มูร์เซีย VS เรอัล ซาราโกซ่า[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [13]เบรสชา VS อเวลลิโน่[20]
21:00 [5]ชิตตาเดลล่า VS บารี่[9]
21:00 [4]สปอล VS เบเนเวนโต้[3]
21:00 [8]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS โฟรซิโนเน่[2]
21:00 [17]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS เวโรน่า[1]
21:00 [22]ทราปานี่ VS โนวาร่า[11]
21:00 [19]ปิซ่า VS แตร์นาน่า[21]
21:00 [6]คาร์ปิ VS วิเชนซ่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:45 [7]พีเอสวี(เยาวชน) VS คัมบูร์[11]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
22:59 [53]กาน่า(N) VS มาลี[60]
02:00 [36]อียิปต์(N) VS ยูกันดา[72]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00 [12]ครูซ อาซูล VS มอนเทอร์เรย์[7]
08:00 [4]ติเกรส์ UANL VS คลับ อเมริกา[9]
08:00 [11]มอเรเลีย VS ซานโตส ลากูน่า[16]
08:00 [8]คลับ เลออน VS พูมาส ยูนัม[5]
10.00 [10]เนกาซ่า VS ปาชูก้า[1]
10.00 [3]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS คลับ ทิจูเอน่า[2]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 14 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19.30 [3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS เวสต์บรอมวิช[8]
22.00 [19]สวอนซี ซิตี้ VS อาร์เซน่อล[5]
22.00 [13]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS คริสตัล พาเลซ[17]
22.00 [14]วัตฟอร์ด VS มิดเดิลสโบรห์[16]
22.00 [12]เบิร์นลี่ย์ VS เซาแธมป์ตัน[10]
22.00 [18]ซันเดอร์แลนด์ VS สโต๊ค ซิตี้[11]
22.00 [20]ฮัลล์ ซิตี้ VS บอร์นมัธ[9]
00.30 [15]เลสเตอร์ ซิตี้ VS เชลซี[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00.00 [20]โครโตเน่ VS โบโลญญ่า[15]
02.45 [7]อินเตอร์ มิลาน VS คิเอโว่[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19.00 [16]เลกาเนส VS แอธเลติก บิลเบา[7]
22.15 [3]บาร์เซโลน่า VS ลาส พัลมาส[8]
00.30 [4]แอตเลติโก้ มาดริด VS เรอัล เบติส[14]
02.45 [15]ลาคอรุนญ่า VS บียาร์เรอัล[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.59 [7]แรนส์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
02.00 [16]อองเช่ร์ VS บอร์กโดซ์[10]
02.00 [13]น็องซี่ VS บาสเตีย[14]
02.00 [20]ลอริยองต์ VS แก็งก็อง[5]
02.00 [11]มงต์เปลลิเย่ร์ VS ดิฌง[15]
02.00 [9]ตูลูส VS น็องต์[17]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19.00 [18]บริสตอล ซิตี้ VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[19]
22.00 [13]เบอร์มิงแฮม VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[20]
22.00 [14]เบรนท์ฟอร์ด VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[2]
22.00 [21]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS วีแกน แอธเลติก[23]
22.00 [16]อิปสวิช ทาวน์ VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
22.00 [11]เปรสตัน VS ไบรท์ตัน[1]
22.00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS นอริช ซิตี้[9]
22.00 [6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[5]
22.00 [10]ฟูแล่ม VS บาร์นสลีย์[8]
00.30 [17]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS แอสตัน วิลล่า[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00.30 [5]ฮีเรนวีน VS เดน ฮาก[14]
01.45 [9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS โกรนิงเก้น[10]
01.45 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS เอ็กเซลซิเออร์[15]
02.45 [13]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS อูเทร็คท์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17.30 [14]อลันยาสปอร์ VS ริเซสปอร์[15]
17.30 [12]คาราบุคสปอร์ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[11]
20.00 [1]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS เคย์เซริสปอร์[16]
22.59 [7]คอนยาสปอร์ VS กาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20.00 [16]อิราคลิส VS เคอร์คีย์ร่า[13]
22.15 [15]เวเรีย เอฟซี VS เลวาเดียกอส[14]
00.30 [9]พลาทานิแอส VS โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21.00 [7]อาเมียงส์ VS สตารส์บูร์ก[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22.00 [16]ราโย่ บาเยกาโน่ VS เซบีย่า แอตเลติโก้[6]
00.00 [21]เรอัล มูร์เซีย VS กิมนาสติก[22]
00.00 [13]เรอัล โอเบียโด้ VS เอลเช่[12]
00.00 [19]ซีดี มิรานเดส VS นูมานเซีย[15]
02.00 [9]เตเนริเฟ่ VS เรอัล ซาราโกซ่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
22.00 [8]ดัมบาร์ตัน VS ฮิเบอร์เนี่ยน[1]
22.00 [2]ดันดี ยูไนเต็ด VS ควีน ออฟ เซาธ์[7]
22.00 [6]ดันเฟิร์มลิน VS เซนต์ เมียร์เรน[10]
22.00 [4]ฟัลเคิร์ก VS อายร์ ยูไนเต็ด[9]
22.00 [3]กรีน็อค มอร์ตัน VS เรธโรเวอร์ส[5]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
23.00 [108]กาบอง VS กินีบิสเซา[68]
02.00 [53]บูร์กินาฟาโซ(N) VS แคเมอรูน[62]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06.00 [13]กัวเรตาโร่ VS มอเรเลีย[11]
08.00 [15]อัตลาส VS ติเกรส์ UANL[3]
08.00 [5]มอนเทอร์เรย์ VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[4]
08.00 [1]ปาชูก้า VS จากัวร์ ชิอาปาส[18]
10.00 [9]เนกาซ่า VS คลับ เลออน[10]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [12]เบิร์นลี่ย์ VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[3]
22:00 [2]ลิเวอร์พูล VS ซันเดอร์แลนด์[19]
22:00 [14]เลสเตอร์ ซิตี้ VS มิดเดิลสโบรห์[15]
22:00 [18]ฮัลล์ ซิตี้ VS เวสต์บรอมวิช[9]
22:00 [20]สวอนซี ซิตี้ VS คริสตัล พาเลซ[16]
00:30 [1]เชลซี VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [7]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3]
21:30 [13]มึนเช่นกลัดบัค VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[5]
21:30 [4]โคโลญจน์ VS เอาก์สบวร์ก[12]
21:30 [18]ฮัมบูร์ก VS แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
21:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS โวล์ฟสบวร์ก[14]
00:30 [2]บาเยิร์น มิวนิค VS เลเวอร์คูเซ่น[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00 [7]โตริโน่ VS คิเอโว่[10]
02:45 [17]เอ็มโปลี VS เอซี มิลาน[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00 [11]มาลาก้า VS ลา คอรุนญ่า[17]
22:15 [1]เรอัล มาดริด VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
00:30 [12]เอสปันญ่อล VS เลกาเนส[15]
02:45 [3]เซบีย่า VS บาเลนเซีย[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
23:10 [2]โมนาโก VS โอลิมปิก มาร์กเซย[11]
02:00 [12]เม็ตซ์ VS ลอริยองต์[20]
02:00 [17]น็องต์ VS ลีลล์[19]
02:00 [7]บอร์กโดซ์ VS ดิฌง[14]
02:00 [13]มงต์เปลลิเย่ร์ VS น็องซี่[18]
02:00 [15]ก็อง VS แก็งก็อง[5]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00 [16]แอสตัน วิลล่า VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[21]
22:00 [14]เบรนท์ฟอร์ด VS เบอร์มิงแฮม[5]
22:00 [2]ไบรท์ตัน VS ฟูแล่ม[8]
22:00 [12]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS นอริช ซิตี้[6]
22:00 [17]อิปสวิช ทาวน์ VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[13]
22:00 [1]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
22:00 [11]เปรสตัน VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[20]
22:00 [3]เร้ดดิ้ง VS บริสตอล ซิตี้[10]
22:00 [19]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[9]
00:30 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ กลุ่มAแข่งที่ฟิลิปปินส์ กลุ่มBแข่งที่พม่า (AFF SUZUKI CUP2016)
18:30 [129]เวียดนาม(N) VS กัมพูชา[168]
18:30 [166]พม่า VS มาเลเซีย[156]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [8]วิเทสส์ VS เอ็กเซลซิเออร์[13]
01:45 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS เดน ฮาก[11]
01:45 [14]ซโวลเล่ VS โกรนิงเก้น[12]
02:45 [15]ไนจ์เมเก้น VS เอฟซี ทเวนเต้[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
18:45 [6]ชาเวซ VS มาริติโม่[9]
22:59 [15]นาซิอองนาล VS เอสโตริล[12]
01:15 [8]เบาวิสต้า VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]
03:30 [10]เบเลเนนส์ VS ปอร์โต้[2]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00 [13]วีบรอก VS ซอนเดอร์ไจสกี[6]
00:00 [5]ลิงบี้ VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45 [9]เอฟซี ธูน VS ลูเซิร์น[4]
02:00 [6]กราสฮ็อปเปอร์ VS เซนต์ กัลเลน[7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19:15 [11]แพททริค ทริสเทล VS กลาสโกว์ เรนเจอร์[3]
22:00 [12]ดันดี VS อินเวอร์เนสส์[7]
22:00 [4]ฮาร์ท VS มาเธอร์เวลล์[6]
22:00 [8]รอสส์ เคาน์ตี้ VS แฮมิลตัน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [9]คาราบุคสปอร์ VS กาเซียนเทปสปอร์[12]
20:00 [16]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[10]
22:59 [2]เบซิคตัส VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[1]
22:59 [11]อันตัลยาสปอร์ VS อดาน่าสปอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00 [12]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS ชาเลอร์รัว[5]
02:00 [13]โลเคอเรน VS แซงต์ ทรุยด็อง[15]
02:30 [11]AS ยูเปน VS เวสเตอร์โล[16]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00 [7]เอสวี รีด VS ซังค์ พอลเท่น[9]
00:30 [10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00 [6]ดินาโม เดรสเดน VS โบคุ่ม[11]
19:00 [4]ไฮน์เดนเฮลม์ VS ซังค์ เพาลี[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:10 [5]อาเมียงส์ VS แบรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00 [7]ลูโก้ VS เตเนริเฟ่[13]
00:00 [21]เรอัล มูร์เซีย VS นูมานเซีย[17]
00:00 [20]อัลคอลคอน VS เรอัล โอเบียโด[4]
00:00 [15]เรอัล บายาโดลิด VS อัลเมเรีย[16]
02:00 [10]เรอัล ซาราโกซ่า VS เรอุส เดปอร์ติว[5]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [11]เบรสชา VS อัสโคลี่[17]
21:00 [8]คาร์ปิ VS ชิตตาเดลล่า[4]
21:00 [21]เชเซน่า VS อเวลลิโน่[16]
21:00 [2]โฟรซิโนเน่ VS แตร์นาน่า[19]
21:00 [6]เปรูจา VS โนวาร่า[13]
21:00 [18]ปิซ่า VS ทราปานี่[22]
21:00 [5]สปอล VS ลาติน่า คาลชิโอ้[14]
21:00 [20]วิเชนซ่า VS เบเนเวนโต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
21:25 [LP-5]อัล ไอน์ VS ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:00 [6]โบตาโฟโก้ VS ปอนเต เปรตา[11]
05:00 [20]อเมริกา มิไนโร่ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[15]
06:00 [7]โครินเธียนส์ VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[5]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
03:00 [7]โคลอน VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[3]
03:00 [15]ติเกร VS คิลเมส[11]
04:30 [13]บานฟิลด์ VS เอสตูเดียนเตส[1]
06:00 [20]แอดเลติโก ทูคูแมน VS เบลกราโน่[28]
06:00 [18]โรซาริโอ้ เซ็นทรัล VS โอลิมโป บาเฮีย[19]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:00 [3]ติเกรส์ UANL VS พูมาส ยูนัม[6]
10.00 [1]คลับ ทิจูเอน่า VS คลับ เลออน[8]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 12 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
00:00 [16]โครเอเชีย VS ไอซ์แลนด์[21]
00:00 [30]ออสเตรีย VS ไอร์แลนด์[33]
00:00 [25]ตุรกี VS โคโซโว[164]
00:00 [122]จอร์เจีย VS มอลโดว่า[173]
02:45 [10]สเปน VS มาซิโดเนีย[155]
02:45 [183]ลิกเตนสไตน์ VS อิตาลี่[13]
02:45 [11]เวลส์ VS เซอร์เบีย[43]
02:45 [29]ยูเครน VS ฟินแลนด์[101]
02:45 [47]แอลเบเนีย VS อิสราเอล[79]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
22:59 [D2-5]อาเมียงส์ VS ชอล์มบลี เอฟซี[D3-4]
00:00 [D2-18]ลาวาล VS อูแอส กงการ์กโน่[D3-1]
00:30 [D3-13]เล เออบิเยรส์ VS โอร์แลงส์[D2-17]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20:00 [85]เคนย่า VS โมซัมบิก[95]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
19:00 [21]สวินดอน ทาวน์ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[14]
22:00 [3]แบรดฟอร์ด VS โรชเดล[7]
22:00 [15]บิวรี่ VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[16]
22:00 [18]โคเวนทรี่ VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[1]
22:00 [19]จิลลิ่งแฮม VS นอร์ทแธมป์ตัน[6]
22:00 [13]มิลล์วอลล์ VS บริสตอล โรเวอร์ส[5]
22:00 [20]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS วอลซอลล์[12]
22:00 [22]โอลด์แฮม VS วิมเบิลดัน[9]
22:00 [11]พอร์ทเวล VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[10]
22:00 [24]ชรูว์สบิวรี่ VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
20:00 [24]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS คาร์ไลส์[2]
22:00 [15]แบล็คพูล VS น็อตต์สเคาน์ตี้[6]
22:00 [18]โคลเชสเตอร์ VS เลย์ตัน โอเรียนท์[23]
22:00 [10]คราวเลย์ VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[22]
22:00 [7]ครูว์ VS พลีมัธ[1]
22:00 [19]เอ็กซ์เซเตอร์ VS ดอนคาสเตอร์[3]
22:00 [8]กริมสบี้ ทาวน์ VS บาร์เน็ต[14]
22:00 [20]ฮาร์ทลี่พูล VS เชลท์แน่ม[16]
22:00 [4]ลูตัน ทาวน์ VS แอคคริงตัน[9]
22:00 [5]พอร์ทสมัธ VS แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[13]
22:00 [17]สตีฟเนจ VS เยโอวิล ทาวน์[11]
22:00 [21]วีคอมบ์ VS มอร์แคมบ์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
19:00 [14]เอลเช่ VS เรอัล บายาโดลิด[8]
22:00 [9]ฮูเอสก้า VS เรอัล โอเบียโด[2]
22:00 [22]กิมนาสติก VS เกตาเฟ่[10]
00:00 [17]เตเนริเฟ่ VS นูมานเซีย[20]
00:00 [21]อัลคอลคอน VS เรอุส เดปอร์ติว[4]
00:30 [1]เลบานเต้ VS คาดิส[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [7]สปอล VS เบรสชา[9]
00:00 [18]วิเชนซ่า VS ลาติน่า คาลชิโอ้[17]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
19:30 [CH-9]ดันเฟิร์มลิน VS ดันดี ยูไนเต็ด[CH-2]
22:00 [CH-6]ควีน ออฟ เซาธ์ VS อัลลัว แอทเลติค[L1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
22:00 [8]ดัมบาร์ตัน VS กรีน็อค มอร์ตัน[4]
22:00 [1]ฮิเบอร์เนี่ยน VS ฟัลเคิร์ก[5]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
16:00 โปรตุเกส(U19)(N) VS เบลารุส(U19)
18:00 อาร์เมเนีย(U19) VS อิตาลี่(U19)
19:30 บัลแกเรีย(U19) VS เดนมาร์ค(U19)
21:00 สวิตเซอร์แลนด์(U19)(N) VS ฮังการี่(U19)
22:00 กรีซ(U19)(N) VS ลักเซมเบิร์ก(U19)
00:00 เวลส์(U19) VS อังกฤษ(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
20:00 [72]ยูกันดา VS คองโก-บราซซาวิล[55]
20:00 [62]แอฟริกาใต้ VS เซเนกัล[32]
22:00 [59]แคเมอรูน VS แซมเบีย[94]
22:59 [60]ไนจีเรีย VS แอลจีเรีย[35]
00:00 [71]เคปเวิร์ด VS บูร์กินาฟาโซ[67]
01:30 [58]มาลี VS กาบอง[110]
03:00 [60]โมร็อกโก VS ไอเวอรี่โคสต์[31]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 5 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
22:00 [1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS มิดเดิลสโบรห์[15]
22:00 [17]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS สโต๊ค ซิตี้[12]
22:00 [10]บอร์นมัธ VS ซันเดอร์แลนด์[20]
22:00 [14]เบิร์นลี่ย์ VS คริสตัล พาเลซ[13]
00:30 [4]เชลซี VS เอฟเวอร์ตัน[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[4]
21:30 [18]ฮัมบูร์ก VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[6]
21:30 [8]ไฟร์บวร์ก VS โวล์ฟสบวร์ก[16]
21:30 [10]เลเวอร์คูเซ่น VS ดาร์มสตัดท์[14]
21:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS เอาก์สบวร์ก[13]
00:30 [7]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS โคโลญจน์[5]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00 [7]โตริโน่ VS กาญารี่[9]
02:45 [5]นาโปลี VS ลาซิโอ้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00 [20]กรานาด้า VS ลา คอรุนญ่า[17]
22:15 [6]เรอัล โซเซียดาด VS แอตเลติโก้ มาดริด[3]
00:30 [19]โอซาซูน่า VS อลาเบส[15]
02:45 [11]ลาส พัลมาส VS เออิบาร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59 [2]โมนาโก VS น็องซี่[19]
02:00 [11]อองเช่ร์ VS ลีลล์[17]
02:00 [13]ดิฌง VS แก็งก็อง[4]
02:00 [16]น็องต์ VS ตูลูส[6]
02:00 [9]บอร์กโดซ์ VS ลอริยองต์[20]
02:00 [8]โอลิมปิก ลียง VS บาสเตีย[15]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19:30 [17]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[19]
22:00 [15]แอสตัน วิลล่า VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[23]
22:00 [18]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS บาร์นสลี่ย์[12]
22:00 [3]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS เบอร์มิงแฮม[8]
22:00 [1]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[21]
22:00 [4]นอริช ซิตี้ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[10]
22:00 [20]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[14]
22:00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS เปรสตัน[13]
22:00 [9]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS อิปสวิช ทาวน์[16]
22:00 [22]วีแกน แอธเลติก VS เร้ดดิ้ง[5]
00:30 [6]บริสตอล ซิตี้ VS ไบรท์ตัน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [11]เดน ฮาก VS วิลเล่ม ทเว[14]
01:45 [12]ไนจ์เมเก้น VS โกรนิงเก้น[16]
01:45 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS เอฟซี ทเวนเต้[6]
02:45 [10]ซโวลเล่ VS โรด้า เจซี[18]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [16]เอสโตริล VS ทอนเดล่า[18]
22:59 [12]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS ชาเวซ[6]
01:15 [8]เฟยเรนเซ่ VS เบเลเนนส์[13]
03:30 [7]ริโอ อาฟ VS เบาวิสต้า[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00 [4]แรนเดอร์ส VS นอร์ดเจลแลนด์[9]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45 [8]เอฟซี ธูน VS เอฟซี ซิยง[2]
02:00 [1]บาเซิ่ล VS ลัวซานนี สปอร์ท[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00 [1]เซลติก VS อินเวอร์เนสส์[6]
22:00 [12]ดันดี VS มาเธอร์เวลล์[9]
22:00 [4]ฮาร์ทส์ VS เซนต์ จอห์นสโตน[5]
22:00 [8]คิลมาร์น็อค VS แฮมิลตัน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [16]อลันยาสปอร์ VS กาเซียนเทปสปอร์[9]
20:00 [6]คาราบุคสปอร์ VS บูร์ซาสปอร์[4]
22:59 [2]เบซิคตัส VS แทร็บซอนสปอร์[11]
22:59 [17]อันตัลยาสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00 [16]เวสเตอร์โล VS ซูลเต้ วาเรเกม[1]
02:00 [12]AS ยูเปน VS แซงต์ ทรุยด็อง[15]
02:30 [14]โลเคอเรน VS เมเชเลน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00 [1]สตวร์มกราซ VS ซังค์ พอลเท่น[9]
00:30 [7]เอสวี รีด VS แอดมิร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00 [15]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS โบคุ่ม[10]
19:00 [12]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00 [7]สตารส์บูร์ก VS แร็งส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00 [16]คาดิส VS ฮูเอสก้า[5]
00:00 [7]คิโรน่า VS เตเนริเฟ่[17]
00:00 [12]ราโย่ บาเยกาโน่ VS เรอัล มูร์เซีย[19]
00:00 [10]เรอัล บายาโดลิด VS เซบีย่า แอตเลติโก[2]
02:00 [15]มายอร์ก้า VS เรอัล ซาราโกซ่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [3]ชิตตาเดลล่า VS ซาแลร์นิตาน่า[15]
21:00 [20]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS บารี่[11]
21:00 [14]โนวาร่า VS สปอล[8]
21:00 [12]ปิซ่า VS เปรูจา[5]
21:00 [16]โปร เวอร์เซลลี่ VS คาร์ปิ[6]
21:00 [10]สเปเซีย VS เวโรน่า[1]
21:00 [22]ทราปานี่ VS วิเชนซ่า[21]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 [2]ฟลาเมงโก VS โบตาโฟโก้[5]
04:30 [12]เซาเปาโล VS โครินเธียนส์[7]
06:00 [10]ปอนเต เปรตา VS ซานโตส[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [18]คิลเมส VS โกดอย ครูซ[9]
02:00 [4]ริเวอร์เพลท(N) VS เอสตูเดียนเตส[1]
02:15 [27]ซาร์เมียนโต้ จูนิน VS ลานุส[14]
03:00 [8]โคลอน VS อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[30]
04:00 [7]ราซิ่ง คลับ VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[2]
05:15 [24]ซานมาร์ติน ซานฮวน VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์[29]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00 [15]ครูซ อาซูล VS ปาชูก้า[2]
06:00 [14]กัวเรตาโร่ VS โตลูก้า[9]
08:00 [13]อัตลาส VS คลับ อเมริกา[5]
08:00 [11]มอนเทอร์เรย์ VS เวราครูซ[17]
08:05 [8]คลับ เลออน VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[4]
10.00 [7]เนกาซ่า VS พูอีบลา[10]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 29 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30 ซันเดอร์แลนด์ VS อาร์เซน่อล
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS เบิร์นลี่ย์
21:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS เลสเตอร์ ซิตี้
21:00 เวสต์บรอมวิช VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00 วัตฟอร์ด VS ฮัลล์ ซิตี้
21:00 มิดเดิลสโบรห์ VS บอร์นมัธ
23:30 คริสตัล พาเลซ VS ลิเวอร์พูล
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 เอาก์สบวร์ก VS บาเยิร์น มิวนิค
20:30 โวล์ฟสบวร์ก VS เลเวอร์คูเซ่น
20:30 ดาร์มสตัดท์ VS RB ลีบซิก
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน VS ไฟร์บวร์ก
20:30 ไมนซ์ VS อิงโกลสตัดท์
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ชาลเก้ 04
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 โบโลญญ่า VS ฟิออเรนติน่า
01:45 ยูเวนตุส VS นาโปลี
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน VS เซบีย่า
21:15 อลาเบส VS เรอัล มาดริด
23:30 แอตเลติโก้ มาดริด VS มาลาก้า
01:45 บาร์เซโลน่า VS กรานาด้า
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 ตูลูส VS โอลิมปิก ลียง
01:00 น็องซี่ VS ก็อง
01:00 แซงต์ เอเตียน VS โมนาโก
01:00 ลอริยองต์ VS มงต์เปลลิเย่ร์
01:00 แก็งก็อง VS อองเช่ร์
01:00 บาสเตีย VS ดิฌง
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00 บาร์นสลี่ย์ VS บริสตอล ซิตี้
21:00 ไบรท์ตัน VS นอริช ซิตี้
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS วีแกน แอธเลติก
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
21:00 ฟูแล่ม VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
21:00 อิปสวิช ทาวน์ VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00 เปรสตัน VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00 เร้ดดิ้ง VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
23:30 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS วูล์ฟแฮมป์ตัน
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 วิลเล่ม ทเว VS โกรนิงเก้น
00:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
00:45 วิเทสส์ VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:45 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS เอ็กเซลซิเออร์
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 ทอนเดล่า VS โมไรเรนเซ่
00:15 วิตอเรีย เซตูบัล VS ปอร์โต้
02:30 เบาวิสต้า VS เอสโตริล
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 ลิงบี้ VS แรนเดอร์ส
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 เอฟซี ซิยง VS ลูกาโน่
01:00 กราสฮ็อปเปอร์ VS บาเซิ่ล
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:00 อเบอร์ดีน VS เซลติก
21:00 แฮมิลตัน VS ดันดี
21:00 อินเวอร์เนสส์ VS ฮาร์ทส์
21:00 มาเธอร์เวลล์ VS รอสส์ เคาน์ตี้
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS คิลมาร์น็อค
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน VS แพททริค ทริสเทล
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 กาเซียนเทปสปอร์ VS ออสมันริสปอร์
20:00 บูร์ซาสปอร์ VS คอนยาสปอร์
22:59 อดาน่าสปอร์ VS กาลาตาซาราย
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 ซูลเต้ วาเรเกม VS คลับบรูซ
01:00 AS ยูเปน VS โลเคอเรน
01:00 เกงค์ VS เวสเตอร์โล
01:30 แซงต์ ทรุยด็อง VS ชาเลอร์รัว
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 แอดมิร่า VS ราปิด เวียนนา
23:30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS เอสวี รีด
23:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS แมตเตอร์สเบิร์ก
23:30 ซังค์ พอลเท่น VS เรนดอร์ฟ อัลทัช
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น
18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 โอแซร์ VS นิออร์ท
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต VS อาเมียงส์
20:00 โซโชซ์ VS สตารส์บูร์ก
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00 ฮูเอสก้า VS เรอุส เดปอร์ติว
22:59 เตเนริเฟ่ VS ราโย่ บาเยกาโน่
22:59 เรอัล ซาราโกซ่า VS อัลเมเรีย
01:00 คอร์โดบ้า VS เรอัล บายาโดลิด
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 บารี่ VS โปร เวอร์เซลลี่
20:00 เบเนเวนโต้ VS สเปเซีย
20:00 คาร์ปิ VS อัสโคลี่
20:00 ชิตตาเดลล่า VS ลาติน่า คาลชิโอ
20:00 โฟรซิโนเน่ VS เชเซน่า
20:00 ซาแลร์นิตาน่า VS ปิซ่า
20:00 [21]แตร์นาน่า VS โนวาร่า
20:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS เบรสชา
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
01:30 โครินเธียนส์ VS ชาเปโคเอนเซ่
01:30 อัตเลติโก มิไนโร่ VS ฟลาเมงโก
01:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS ครูไซโร่
03:30 โบตาโฟโก้ VS กอริติบ้า
03:30 อินเตอร์นาซิอองนาล VS ซานตา ครูซ
04:30 ซานโตส VS พัลไมรัส
04:30 ฟิกูเรนเซ่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS ทัลเลเรส
02:00 โบค่า จูเนียร์ส VS เทมเปอร์เลย์
02:00 เบลกราโน่ VS คิลเมส
04:00 อินดิเพนเดนเต้ VS กิมนาเซีย ลา พลาต้า
04:15 ซีเอ ฮูราแคน VS โรซาริโอ้ เซ็นทรัล
06:00 เอสตูเดียนเตส VS ราซิ่ง คลับ
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 จากัวร์ ชิอาปาส VS กัวเรตาโร่
07:00 มอเรเลีย VS เนกาซ่า
07:00 ติเกรส์ UANL VS มอนเทอร์เรย์
07:00 ปาชูก้า VS อัตลาส
09:00 คลับ อเมริกา VS ซานโตส ลากูน่า
09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS ครูซ อาซูล

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 22 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30 บอร์นมัธ VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
21:00 อาร์เซน่อล VS มิดเดิลสโบรห์
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ VS คริสตัล พาเลซ
21:00 เบิร์นลี่ย์ VS เอฟเวอร์ตัน
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ VS สโต๊ค ซิตี้
21:00 สวอนซี ซิตี้ VS วัตฟอร์ด
21:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS ซันเดอร์แลนด์
23:30 ลิเวอร์พูล VS เวสต์บรอมวิช
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 อิงโกลสตัดท์ VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS โคโลญจน์
20:30 เลเวอร์คูเซ่น VS ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30 ดาร์มสตัดท์ VS โวล์ฟสบวร์ก
20:30 ไฟร์บวร์ก VS เอาก์สบวร์ก
23:30 บาเยิร์น มิวนิค VS มึนเช่นกลัดบัค
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 ซามพ์โดเรีย VS เจนัว
01:45 เอซี มิลาน VS ยูเวนตุส
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 เอสปันญ่อล VS เออิบาร์
21:15 บาเลนเซีย VS บาร์เซโลน่า
23:30 เรอัล โซเซียดาด VS อลาเบส
01:45 กรานาด้า VS สปอร์ติ้ง กิฆอน
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 โอลิมปิก ลียง VS แก็งก็อง
01:00 อองเช่ร์ VS ตูลูส
01:00 ดิฌง VS ลอริยองต์
01:00 น็องต์ VS แรนส์
01:00 บอร์กโดซ์ VS น็องซี่
01:00 ลีลล์ VS บาสเตีย
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00 แอสตัน วิลล่า VS ฟูแล่ม
21:00 เบรนท์ฟอร์ด VS บาร์นสลี่ย์
21:00 บริสตอล ซิตี้ VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
21:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS อิปสวิช ทาวน์
21:00 นอริช ซิตี้ VS เปรสตัน
21:00 ร็อตเธอร์แฮม VS เร้ดดิ้ง
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00 วีแกน แอธเลติก VS ไบรท์ตัน
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน VS ลีดส์ ยูไนเต็ด
23:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เอฟซี ทเวนเต้
00:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
00:45 โรด้า เจซี VS เดน ฮาก
01:45 วิลเล่ม ทเว VS อูเทร็คท์
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 เฟยเรนเซ่ VS วิตอเรีย เซตูบัล
00:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS ทอนเดล่า
02:30 ปอร์โต้ VS อารัวก้า
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 สตาเบ็ค VS ชาร์ปบอร์ก 08
22:59 เอสเค บรานน์ VS โมลด์
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 มัลโม่ VS ออสเตอร์ซุนด์
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 ลิงบี้ VS ซอนเดอร์ไจสกี
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 วาดุซ VS เอฟซี ธูน
01:00 ลูกาโน่ VS บาเซิ่ล
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00 อินเวอร์เนสส์ VS คิลมาร์น็อค
21:00 แพททริค ทริสเทล VS รอสส์ เคาน์ตี้
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00 อลันยาสปอร์ VS บูร์ซาสปอร์
22:59 กาลาตาซาราย VS แทร็บซอนสปอร์
22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS อดาน่าสปอร์
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 ซูลเต้ วาเรเกม VS โลเคอเรน
01:00 เมเชเลน VS เปรูเวลซ์
01:30 เวสเตอร์โล VS ชาเลอร์รัว
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 สตวร์มกราซ VS แมตเตอร์สเบิร์ก
23:30 เอสวี รีด VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช VS แอดมิร่า
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 ไฮน์เดนเฮลม์ VS ดินาโม เดรสเดน
18:00 แซนด์เฮาเซ่น VS ซังค์ เพาลี
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 ล็องส์ VS แร็งส์
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00 เอลเช่ VS คอร์โดบ้า
22:59 เรอุส เดปอร์ติว VS ลูโก้
22:59 เกตาเฟ่ VS ฮูเอสก้า
22:59 นูมานเซีย VS เซบีย่า แอตเลติโก
01:00 ราโย่ บาเยกาโน่ VS คิโรน่า
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 บารี่ VS ทราปาน
20:00 เบเนเวนโต้ VS เปรูจา
20:00 เวโรน่า VS โปร เวอร์เซลลี่
20:00 ลาติน่า คาลชิโอ้ VS ปิซ่า
20:00 โนวาร่า VS อเวลลิโน่
20:00 ซาแลร์นิตาน่า VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
20:00 สปอล VS คาร์ปิ
20:00 แตร์นาน่า VS เชเซน่า
20:00 วิเชนซ่า VS โฟรซิโนเน่
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 เซาเปาโล VS ปอนเต เปรตา
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 คิลเมส VS ลานุส
01:15 โกดอย ครูซ VS เบลกราโน่
02:00 เทมเปอร์เลย์ VS อินดิเพนเดนเต้
03:30 โคลอน VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า
04:00 ราซิ่ง คลับ VS อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
06:00 ริเวอร์เพลท VS แอดเตริโค ราแฟล่า
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 ครูซ อาซูล VS พูอีบลา
07:00 กัวเรตาโร่ VS คลับ อเมริกา
07:00 มอนเทอร์เรย์ VS โตลูก้า
09:00 คลับ เลออน VS มอเรเลีย
09:00 เนกาซ่า VS เวราครูซ

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 15 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30 [7]เชลซี VS เลสเตอร์ ซิตี้[12]
21:00 [1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS เอฟเวอร์ตัน[5]
21:00 [3]อาร์เซน่อล VS สวอนซี ซิตี้[17]
21:00 [9]เวสต์บรอมวิช VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
21:00 [13]บอร์นมัธ VS ฮัลล์ ซิตี้[15]
21:00 [19]สโต๊ค ซิตี้ VS ซันเดอร์แลนด์[20]
23:30 [8]คริสตัล พาเลซ VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[18]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [8]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
20:30 [9]มึนเช่นกลัดบัค VS ฮัมบูร์ก[18]
20:30 [12]เอาก์สบวร์ก VS ชาลเก้ 04 [16]
20:30 [7]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS ไฟร์บวร์ก[10]
20:30 [4]โคโลญจน์ VS อิงโกลสตัดท์[17]
23:30 [15]แวร์เดอร์ เบรเมน VS เลเวอร์คูเซ่น[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
20:00 [2]นาโปลี VS เอเอส โรม่า[3]
22:59 [17]เปสคาร่า VS ซามพ์โดเรีย[15]
01:45 [1]ยูเวนตุส VS อูดิเนเซ่[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [11]เลกาเนส VS เซบีย่า[3]
21:15 [4]บาร์เซโลน่า VS ลา คอรุนญ่า[13]
23:30 [1]แอตเลติโก้ มาดริด VS กรานาด้า[20]
01:45 [15]เรอัล เบติส VS เรอัล มาดริด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [20]น็องซี่ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
01:00 [19]ลอริยองต์ VS น็องต์[16]
01:00 [10]แก็งก็อง VS ลีลล์[18]
01:00 [17]มงต์เปลลิเย่ร์ VS ก็อง[13]
01:00 [11]บาสเตีย VS อองเช่ร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00 [20]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[11]
21:00 [10]บาร์นสลี่ย์ VS ฟูแล่ม[14]
21:00 [22]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS อิปสวิช ทาวน์[16]
21:00 [4]ไบรท์ตัน VS เปรสตัน[17]
21:00 [3]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS เบรนท์ฟอร์ด[7]
21:00 [2]นอริช ซิตี้ VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
21:00 [13]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS เร้ดดิ้ง[8]
21:00 [21]วีแกน แอธเลติก VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[15]
23:30 [19]แอสตัน วิลล่า VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
22:00 [D2-6]อาเวส VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [8]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS วิลเล่ม ทเว[16]
23:30 [14]อูเทร็คท์ VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[12]
00:45 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[13]
01:45 [5]AZ อัลค์มาร์ VS วิเทสส์[6]
01:45 [15]โกรนิงเก้น VS ฮีเรนวีน[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [10]อาเลซุนด์ VS โบโด กลิมท์[12]
22:59 [6]ชาร์ปบอร์ก 08 VS โรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก VS ซันด์สวาลล์[13]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
23:30 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS ซิลเคบอร์ก[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [10]เอฟซี ธูน VS ลัวซานนี สปอร์ท[2]
01:00 [1]บาเซิ่ล VS ลูเซิร์น[7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00 [2]อเบอร์ดีน VS รอสส์ เคาน์ตี้[7]
21:00 [1]เซลติก VS มาเธอร์เวลล์[6]
21:00 [3]ฮาร์ทส์ VS ดันดี[10]
21:00 [12]แพททริค ทริสเทล VS แฮมิลตัน[9]
21:00 [4]เซนต์ จอห์นสโตน VS คิลมาร์น็อค[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:00 [17]คาซิมปาซ่า VS กาเซียนเทปสปอร์[10]
21:00 [15]เคย์เซริสปอร์ VS เบซิคตัส[2]
23:30 [13]อดาน่าสปอร์ VS คาราบุคสปอร์[7]
00:00 [5]เกนเคลอร์บิลิจี้ VS กาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [7]คอร์ไทรจ์ VS สตองดาร์ด ลีแอช[5]
01:00 [13]แซงต์ ทรุยด็อง VS เวสเตอร์โล[14]
01:00 [16]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS AS ยูเปน[15]
01:30 [12]เปรูเวลซ์ VS เกงค์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[3]
23:30 [4]ราปิด เวียนนา VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[2]
23:30 [7]แอดมิร่า VS ซังค์ พอลเท่น[9]
23:30 [1]สตวร์มกราซ VS เอสวี รีด[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [11]ดินาโม เดรสเดน VS สตุ๊ตการ์ต[3]
18:00 [8]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไฮน์เดนเฮลม์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [2]แบรสต์ VS สตารส์บูร์ก[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00 [2]ลูโก้ VS เกตาเฟ่[18]
22:59 [6]คิโรน่า VS เรอัล โอเบียโด[7]
22:59 [14]ฮูเอสก้า VS ซีดี มิรานเดส[4]
22:59 [20]อัลคอลคอน VS อัลเมเรีย[21]
01:00 [1]เลบานเต้ VS มายอร์ก้า[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [18]อัสโคลี่ VS เวโรน่า[2]
20:00 [20]อเวลลิโน่ VS สเปเซีย[5]
20:00 [9]เบรสชา VS ซาแลร์นิตาน่า[13]
20:00 [4]คาร์ปิ VS ลาติน่า คาลชิโอ้[16]
20:00 [7]เปรูจา VS ชิตตาเดลล่า[1]
20:00 [8]ปิซ่า VS วิเชนซ่า[21]
20:00 [6]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS เบเนเวนโต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [27]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS โคลอน[7]
02:00 [15]ซีเอ ฮูราแคน VS เทมเปอร์เลย์[23]
02:00 [12]แอดเตริโค ราแฟล่า VS ราซิ่ง คลับ[3]
04:00 [1]เอสตูเดียนเตส VS โรซาริโอ้ เซ็นทรัล[9]
04:15 [24]ซานมาร์ติน ซานฮวน VS ทัลเลเรส[28]
06:00 [6]อินดิเพนเดนเต้ VS แอดเลติโก ทูคูแมน[17]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [18]จากัวร์ ชิอาปาส VS มอนเทอร์เรย์[13]
07:00 [14]อัตลาส VS กัวเรตาโร่[15]
07:00 [11]มอเรเลีย VS ครูซ อาซูล[10]
07:00 [2]ติเกรส์ UANL VS เนกาซ่า[8]
07:00 [3]ปาชูก้า VS ซานโตส ลากูน่า[17]
09:00 [6]คลับ อเมริกา VS คลับ ทิจูเอน่า[1]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 8 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
22.59 [12]อังกฤษ VS มอลต้า[176]
22.59 [112]อาร์เมเนีย VS โรมาเนีย[32]
22.59 [133]อาเซอร์ไบจาน VS นอร์เวย์[70]
22.59 [105]มอนเตเนโกร VS คาซัคสถาน[83]
01.45 [3]เยอรมนี VS สาธารณรัฐเช็ก[33]
01.45 [17]โปแลนด์ VS เดนมาร์ก[46]
01.45 [30]ไอร์แลนด์เหนือ VS ซานมารีโน่[201]
01.45 [44]สกอตแลนด์ VS ลิธัวเนีย[117]
01.45 [67]สโลวีเนีย VS สโลวาเกีย[28]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
21.00 มาซิโดเนีย(U21) VS สกอตแลนด์(U21)
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.00 [1]ดันดาล์ค VS สลิโก โรเวอร์ส[5]
01.00 [8]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS คอร์ก ซิตี้[2]
01.30 [12]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
18.00 [13]ปีเตอร์โบโร่ VS บิวรี่[3]
19.00 [20]สวินดอน ทาวน์ VS โบลตัน[8]
21.00 [2]แบรดฟอร์ด VS ชรูว์สบิวรี่[22]
21.00 [12]จิลลิ่งแฮม VS โอลด์แฮม[24]
21.00 [11]โรชเดล VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[21]
21.00 [1]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS นอร์ทแธมป์ตัน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
18.15 [14]แมนส์ฟิลด์ VS น็อตต์สเคาน์ตี้[7]
21.00 [12]แอคคริงตัน VS เชลท์แน่ม[22]
21.00 [16]แบล็คพูล VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[19]
21.00 [11]โคลเชสเตอร์ VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[24]
21.00 [2]ดอนคาสเตอร์ VS บาร์เน็ต[18]
21.00 [23]เอ็กซ์เซเตอร์ VS กริมสบี้ ทาวน์[9]
21.00 [13]ฮาร์ทลี่พูล VS คราวเลย์[5]
21.00 [17]เลย์ตัน โอเรียนท์ VS พอร์ทสมัธ[6]
21.00 [4]ลูตัน ทาวน์ VS ครูว์[8]
21.00 [10]มอร์แคมบ์ VS คาร์ไลส์[3]
21.00 [20]สตีฟเนจ VS พลีมัธ[1]
21.00 [21]เยโอวิล VS วีคอมบ์[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21.00 [5]เรอุส เดปอร์ติว VS เตเนริเฟ่[14]
22.59 [20]เกตาเฟ่ VS เรอัล มูร์เซีย[8]
22.00 [18]เรอัล บายาโดลิด VS อัลคอลคอน[15]
22.59 [12]เอลเช่ VS กิมนาสติก[22]
22.59 [11]นูมานเซีย VS คอร์โดบ้า[3]
01.00 [16]เซบีย่า แอตเลติโก VS เรอัล ซาราโกซ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22.59 [20]โนวาร่า VS อัสโคลี่[13]
01.30 [1]ชิตตาเดลล่า VS โฟรซิโนเน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
23.30 [1]ลิเมอริค เอฟซี VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[2]
01.15 [4]โคห์บ รัมเบลอ VS แคบินทีลี่ เอฟซี[7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
19.00 [PR-6]บาลา ทาวน์ VS อัลลัว แอทเลติค[L1-3]
20.00 [L1-7]สแตรนแรร์ VS ดันดี ยูไนเต็ด[CH-5]
21.00 [CH-8]ดันเฟิร์มลิน VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[LCH-13]
21.00 [L2-1]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก VS เดอะ นิว เซนต์ส[PR-1]
21.00 [CH-2]ฮิเบอร์เนี่ยน VS เซนต์ เมียร์เรน[CH-10]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
16.00 มาซิโดเนีย(U19)(N) VS ไอร์แลนด์เหนือ(U19)
17.00 ไอร์แลนด์(U19)(N) VS ยิบรอลตา(U19)
19.00 แอลเบเนีย(U19) VS เยอรมนี(U19)
19.00 ยูเครน(U19) VS ลัตเวีย(U19)
19.00 ตุรกี(U19)(N) VS ไอซ์แลนด์(U19)
19.30 ฝรั่งเศส(U19)(N) VS เอสโตเนีย(U19)
20.00 เบลเยี่ยม(U19) VS ฟินแลนด์(U19)
20.00 นอร์เวย์(U19)(N) VS ลิธัวเนีย(U19)
20.30 โปแลนด์(U19) VS สโลวาเกีย(U19)
22.00 สาธารณรัฐเช็ก(U19) VS สโลวีเนีย(U19)
22.59 เนเธอร์แลนด์(U19) VS ซานมารีโน่(U19)
00.30 รัสเซีย(U19)(N) VS คาซัคสถาน(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
22.00 [108]กาบอง VS โมร็อกโก[58]
00.30 [51]คองโก-กินชาซา VS ลิเบีย[76]
01.00 [34]ไอเวอรี่โคสต์ VS มาลี[55]
01.00 [67]บูร์กินาฟาโซ VS แอฟริกาใต้[62]
03.00 [39]เซเนกัล VS เคปเวิร์ด[72]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 รอบแชมป์เปี้ยนลีก คัด4ทีมขึ้นดิวิชั่น1 (Thai Division 2)
18.00 [B1]อุดรธานี เอฟซี VS หนองบัวพิชญ เอฟซี[A1]
18.00 [E1]ตราด เอฟซี VS สมุทรสาคร เอฟซี[F1]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 1 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30 [17]สวอนซี ซิตี้ VS ลิเวอร์พูล[4]
21:00 [14]ฮัลล์ ซิตี้ VS เชลซี[8]
21:00 [18]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS มิดเดิลสโบรห์[16]
21:00 [20]ซันเดอร์แลนด์ VS เวสต์บรอมวิช[9]
21:00 [11]วัตฟอร์ด VS บอร์นมัธ[15]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS โคโลญจน์[3]
20:30 [14]ดาร์มสตัดท์ VS แวร์เดอร์ เบรเมน[15]
20:30 [6]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ฮัมบูร์ก[16]
20:30 [12]ไฟร์บวร์ก VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[5]
20:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[9]
23:30 [10]เลเวอร์คูเซ่น VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [15]เปสคาร่า VS คิเอโว่[7]
01:45 [14]อูดิเนเซ่ VS ลาซิโอ้[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [19]กรานาด้า VS เลกาเนส[13]
21:15 [6]เซบีย่า VS อลาเบส[9]
23:30 [20]โอซาซูน่า VS ลาส พัลมาส[7]
01:45 [16]ลา คอรุนญ่า VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [4]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS บอร์กโดซ์[5]
01:00 [14]ดิฌง VS มงต์เปลลิเย่ร์[16]
01:00 [6]เม็ตซ์ VS โมนาโก[2]
01:00 [18]น็องต์ VS บาสเตีย[10]
01:00 [20]ลีลล์ VS น็องซี่[19]
01:00 [15]ก็อง VS ตูลูส[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:45 [12]ฟูแล่ม VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[16]
21:00 [7]เบอร์มิงแฮม VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
21:00 [5]เบรนท์ฟอร์ด VS วีแกน แอธเลติก[21]
21:00 [6]บริสตอล ซิตี้ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[15]
21:00 [18]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[23]
21:00 [13]อิปสวิช ทาวน์ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[1]
21:00 [14]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS บาร์นสลีย์[10]
21:00 [19]เปรสตัน VS แอสตัน วิลล่า[17]
21:00 [9]เร้ดดิ้ง VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[20]
21:00 [8]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS ไบรท์ตัน[4]
21:00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[3]
23:30 [11]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS นอริช ซิตี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [7]วิเทสส์ VS โกรนิงเก้น[12]
00:45 [4]ฮีเรนวีน VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
00:45 [17]โรด้า เจซี VS ไนจ์เมเก้น[15]
01:45 [16]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เอ็กเซลซิเออร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
17:45 [6]ริโอ อาฟ VS เอสโตริล[17]
22:00 [7]ชาเวซ VS เบเลเนนส์[8]
00:15 [5]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[2]
02:30 [12]นาซิอองนาล VS ปอร์โต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [13]สตาเบ็ค VS ลีลล์สตรอม[15]
22:59 [9]ซองน์ดาล VS เอสเค บรานน์[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
19:00 [13]ซันด์สวาลล์ VS ยอนโคปิ้ง[12]
21:00 [5]ฮัคเค่น VS มัลโม่[1]
21:00 [11]ออสเตอร์ซุนด์ VS ฟัลเค่นเบิร์ก[16]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [8]ฮอร์เซ่นส์ VS เอสเบิร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [9]วาดุซ VS เอฟซี ซิยง[7]
01:00 [1]บาเซิ่ล VS เอฟซี ธูน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:00 [9]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:15 [9]ดันดี VS เซลติก[1]
21:00 [10]แฮมิลตัน VS อินเวอร์เนสส์[8]
21:00 [11]คิลมาร์น็อค VS อเบอร์ดีน[2]
21:00 [7]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS แพททริค ทริสเทล[12]
21:00 [6]รอสส์ เคาน์ตี้ VS เซนต์ จอห์นสโตน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
19:00 [9]พีเอส เคมี่ VS ไซนาโจเอน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00 [10]คาราบุคสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[11]
20:00 [18]คาซิมปาซ่า VS เคย์เซริสปอร์[13]
22:59 [16]ริเซสปอร์ VS เบซิคตัส[3]
22:59 [15]กาเซียนเทปสปอร์ VS บูร์ซาสปอร์[2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [1]ซูลเต้ วาเรเกม VS ชาเลอร์รัว[5]
01:00 [13]AS ยูเปน VS เปรูเวลซ์[15]
01:00 [16]เวสเตอร์โล VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[14]
01:30 [12]โลเคอเรน VS คอร์ไทรจ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [7]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[4]
23:30 [8]แอดมิร่า VS แมตเตอร์สเบิร์ก[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [8]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS คาร์ลสรูห์[13]
18:00 [3]ฮันโนเวอร์ 96 VS ซังค์ เพาลี[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [6]สตารส์บูร์ก VS วาล็องเซียนส์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00 [13]ฮูเอสก้า VS อัลเมเรีย[19]
22:59 [3]ลูโก้ VS มายอร์ก้า[17]
22:59 [20]อัลคอลคอน VS เอลเช่[8]
22:59 [22]กิมนาสติก VS เซบีย่า แอตเลติโก[16]
00:30 [6]เรอัล ซาราโกซ่า VS คอร์โดบ้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [22]อเวลลิโน่ VS โปร เวอร์เซลลี่[16]
20:00 [3]เบเนเวนโต้ VS โนวาร่า[19]
20:00 [9]โฟรซิโนเน่ VS เปรูจา[14]
20:00 [17]สปอล VS ซาแลร์นิตาน่า[13]
20:00 [12]แตร์นาน่า VS เวโรน่า[2]
20:00 [18]ทราปานี่ VS ชิตตาเดลล่า[1]
20:00 [8]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS วิเชนซ่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00 [5]ฟลูมิเนนเซ่ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[14]
02:00 [12]เซาเปาโล VS ฟลาเมงโก[2]
02:00 [4]ซานโตส VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[6]
02:00 [11]ชาเปโคเอนเซ่ VS วิตอเรีย BA[15]
02:30 [10]โบตาโฟโก้ VS โครินเธียนส์[7]
02:30 [9]ปอนเต เปรตา VS อัตเลติโก มิไนโร่[3]
04:30 [17]ครูไซโร่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[8]
07:00 [18]อินเตอร์นาซิอองนาล VS ฟิกูเรนเซ่[16]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [17]โรซาริโอ้ เซ็นทรัล VS อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[26]
00:30 [29]อัลโดซิวี VS ทัลเลเรส[25]
02:45 [19]เทมเปอร์เลย์ VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[2]
04:00 [3]ราซิ่ง คลับ VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[30]
06:00 [4]ริเวอร์เพลท VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์[24]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [4]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS ฟิลลาเดเฟีย[9]
06:30 [2]โตรอนโต้ เอฟซี VS ดีซี ยูไนเต็ด[13]
06:30 [19]โคลัมบัส ครูว์ VS ชิคาโก ไฟร์[20]
06:30 [14]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น VS สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[8]
08:00 [5]โคโลราโด้ ราปิดส์ VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[12]
08:00 [1]เอฟซี ดัลลัส VS แอลเอ กาแลกซี่[3]
09.30 [17]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ VS รีล ซอลต์ เลค[7]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [13]ครูซ อาซูล VS เวราครูซ[16]
05:00 [14]กัวเรตาโร่ VS ซานโตส ลากูน่า[17]
07:00 [11]มอนเทอร์เรย์ VS คลับ อเมริกา[4]
07:00 [15]คลับ เลออน VS ติเกรส์ UANL[2]
09:00 [7]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS มอเรเลีย[9]
09:00 [12]เนกาซ่า VS โตลูก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 รอบแชมป์เปี้ยนลีก คัด4ทีมขึ้นดิวิชั่น1 (Thai Division 2)
16.00 [A1]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS อุดรธานี เอฟซี[B1]
18.00 [F1]สมุทรสาคร เอฟซี VS ตราด เอฟซี[E1]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 24 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18.30 [7]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS เลสเตอร์ ซิตี้[11]
21.00 [6]ลิเวอร์พูล VS ฮัลล์ ซิตี้[12]
21.00 [15]สวอนซี ซิตี้ VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[1]
21.00 [13]มิดเดิลสโบรห์ VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[3]
21.00 [17]บอร์นมัธ VS เอฟเวอร์ตัน[2]
21.00 [20]สโต๊ค ซิตี้ VS เวสต์บรอมวิช[10]
21.00 [19]ซันเดอร์แลนด์ VS คริสตัล พาเลซ[8]
23.30 [4]อาร์เซน่อล VS เชลซี[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20.30 [16]ฮัมบูร์ก VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
20.30 [7]ไมนซ์ VS เลเวอร์คูเซ่น[12]
20.30 [8]มึนเช่นกลัดบัค VS อิงโกลสตัดท์[15]
20.30 [4]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[5]
20.30 [13]เอาก์สบวร์ก VS ดาร์มสตัดท์[14]
23.30 [18]แวร์เดอร์ เบรเมน VS โวล์ฟสบวร์ก[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22.59 [16]ปาแลร์โม่ VS ยูเวนตุส[1]
01.45 [2]นาโปลี VS คิเอโว่[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18.00 [9]เออิบาร์ VS เรอัล โซเซียดาด[8]
21.15 [10]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS บาร์เซโลน่า[3]
23.30 [7]แอธเลติก บิลเบา VS เซบีย่า[2]
01.45 [5]ลาส พัลมาส VS เรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.00 [20]ลอริยองต์ VS โอลิมปิก ลียง[7]
01.00 [3]โมนาโก VS อองเช่ร์[11]
01.00 [19]ดิฌง VS แรนส์[8]
01.00 [4]บอร์กโดซ์ VS ก็อง[14]
01.00 [13]มงต์เปลลิเย่ร์ VS เม็ตซ์[9]
01.00 [12]บาสเตีย VS แก็งก็อง[6]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21.00 [7]ไบรท์ตัน VS บาร์นสลีย์[4]
21.00 [20]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[23]
21.00 [9]ฟูแล่ม VS บริสตอล ซิตี้[12]
21.00 [15]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS อิปสวิช ทาวน์[11]
21.00 [2]นอริช ซิตี้ VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[17]
21.00 [16]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS เบอร์มิงแฮม[5]
21.00 [8]เร้ดดิ้ง VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[1]
21.00 [21]ร็อตเธอร์แฮม VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[24]
21.00 [10]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS เบรนท์ฟอร์ด[6]
21.00 [14]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[13]
23.30 [18]แอสตัน วิลล่า VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23.30 [9]เดน ฮาก VS ฮีเรนวีน[5]
23.30 [12]โกรนิงเก้น VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[11]
00.45 [3]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS ซโวลเล่[18]
01.45 [8]เอ็กเซลซิเออร์ VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2]
01.45 [4]AZ อัลค์มาร์ VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.00 [7]เฟยเรนเซ่ VS นาซิอองนาล[15]
00.15 [6]ชาเวซ VS เบนฟิก้า[1]
02.30 [4]บราก้า VS วิตอเรีย เซตูบัล[8]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20.30 [7]ชาร์ปบอร์ก 08 VS ไวกิ้ง เอฟเค[6]
22.59 [5]โมลด์ VS โรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21.00 [12]ยอนโคปิ้ง VS คัลมาร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
20.30 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS อาร์ฮุส[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22.45 [3]ลูเซิร์น VS ลัวซานนี สปอร์ท[5]
01.00 [8]เซนต์ กัลเลน VS บาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [5]สลิโก โรเวอร์ส VS คอร์ก ซิตี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21.00 [1]เซลติก VS คิลมาร์น็อค[9]
21.00 [2]ฮาร์ทส์ VS รอสส์ เคาน์ตี้[7]
21.00 [11]อินเวอร์เนสส์ VS ดันดี[8]
21.00 [12]แพททริค ทริสเทล VS มาเธอร์เวลล์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17.30 [1]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS ออสมันลิสปอร์[5]
20.00 [14]แทร็บซอนสปอร์ VS คอนยาสปอร์[7]
00.00 [2]เบซิคตัส VS กาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22.59 [15]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS โลเคอเรน[14]
01.00 [4]KAA เก้นท์ VS แซงต์ ทรุยด็อง[11]
01.00 [6]เมเชเลน VS ซูลเต้ วาเรเกม[1]
01.30 [7]ชาเลอร์รัว VS ออสเทนเด้[3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21.00 [9]ซังค์ พอลเท่น VS ราปิด เวียนนา[3]
23.30 [5]ออสเตรียเวียนนา VS แอดมิร่า[8]
23.30 [1]สตวร์มกราซ VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[7]
23.30 [10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS เอสวี รีด[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ คัพ (Finland Cup)
19.30 [4]ไซนาโจเอน(N) VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18.00 [5]ไฮน์เดนเฮลม์ VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[15]
18.00 [17]คาร์ลสรูห์ VS เอา[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20.00 [7]วาล็องเซียนส์ VS ล็องส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21.00 [14]เซบีย่า แอตเลติโก VS อัลคอลคอน[21]
22.59 [20]อัลเมเรีย VS ลูโก้[2]
22.59 [11]เรอัล บายาโดลิด VS ฮูเอสก้า[19]
22.59 [5]คอร์โดบ้า VS กิมนาสติก[22]
01.00 [7]เอลเช่ VS เลบานเต้[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20.00 [6]บารี่ VS เบเนเวนโต้[3]
20.00 [11]คาร์ปิ VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[4]
20.00 [1]ชิตตาเดลล่า VS เบรสชา[10]
20.00 [20]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS แตร์นาน่า[12]
20.00 [7]ปิซ่า VS อัสโคลี่[9]
20.00 [21]โปร เวอร์เซลลี่ VS เชเซน่า[14]
20.00 [18]ซาแลร์นิตาน่า VS ทราปานี่[13]
20.00 [8]สเปเซีย VS โนวาร่า[16]
20.00 [17]วิเชนซ่า VS อเวลลิโน่[22]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
00.45 [19]ดอร์เดรชท์ VS โวเลนดัม[2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02.00 [1]พัลไมรัส VS กอริติบ้า[13]
04.30 [14]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS ซานโตส[4]
07.00 [20]อเมริกา มิไนโร่ VS โบตาโฟโก้[9]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00.00 [6]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ VS แอดเลติโก ทูคูแมน[9]
02.15 [10]แอดเตริโค ราแฟล่า VS โรซาริโอ้ เซ็นทรัล[18]
04.00 [19]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS ราซิ่ง คลับ[11]
06.00 [4]อินดิเพนเดนเต้ VS ติเกร[28]
06.15 [21]ซีเอ ฮูราแคน VS ซาร์เมียนโต้ จูนิน[13]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
04.00 [3]โตรอนโต้ เอฟซี VS ฟิลลาเดเฟีย[8]
06.00 [17]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส VS โคโลราโด้ ราปิดส์[4]
06.00 [14]ดีซี ยูไนเต็ด VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[16]
06.00 [5]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[11]
08.00 [18]ฮุสตัน ไดนาโม VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[9]
08.30 [7]รีล ซอลต์ เลค VS เอฟซี ดัลลัส[1]
09.30 [15]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ VS สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05.00 [18]จากัวร์ ชิอาปาส VS เนกาซ่า[11]
07.00 [14]อัตลาส VS มอนเทอร์เรย์[9]
07.00 [7]มอเรเลีย VS พูอีบลา[10]
07.00 [1]ติเกรส์ UANL VS ครูซ อาซูล[13]
07.00 [3]ปาชูก้า VS กัวเรตาโร่[12]
09.00 [6]คลับ อเมริกา VS พูมาส ยูนัม[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00 [8]เชียงราย ยูไนเต็ด VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[2]
18.00 [7]สุโขทัย เอฟซี VS บางกอกกล๊าส[4]
19.00 [5]ราชบุรี มิตรผล VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[3]
19.00 [16]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
19.00 [17]โอสถสภา M150 VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[15]
20.00 [18]บีบีซียู เอฟซี VS บีอีซี เทโรศาสนะ[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00 [6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS ลำปาง เอฟซี[13]
18.00 [2]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS นครปฐม ยูไนเต็ด[12]
18.00 [10]กระบี่ เอฟซี VS ประจวบ เอฟซี[9]
18.00 [3]การท่าเรือ เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[1]
18.00 [15]บางกอก เอฟซี VS ปตท.ระยอง[8]
18.00 [16]สมุทรสงคราม เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[14]
18.00 [4]อ่างทอง เอฟซี VS สงขลา ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 รอบแชมป์เปี้ยนลีก คัด4ทีมขึ้นดิวิชั่น1 (Thai Division 2)
17.00 [A1]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS อยุธยา เอฟซี[C2]
18.00 [B1]อุดรธานี เอฟซี VS นรา ยูไนเต็ด[H2]
18.00 [F1]สมุทรสาคร เอฟซี VS อุบลราชธานี เอฟซี[B2]
18.30 [E2]ฉะเชิงเทรา ไฮเทค VS ตราด เอฟซี[E1]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 17 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
21.00 [1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS บอร์นมัธ[15]
21.00 [8]ฮัลล์ ซิตี้ VS อาร์เซน่อล[7]
21.00 [16]เลสเตอร์ ซิตี้ VS เบิร์นลี่ย์[14]
21.00 [12]เวสต์บรอมวิช VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[17]
23.30 [3]เอฟเวอร์ตัน VS มิดเดิลสโบรห์[9]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20.30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS อิงโกลสตัดท์[16]
20.30 [8]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ดาร์มสตัดท์[12]
20.30 [9]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS เลเวอร์คูเซ่น[6]
20.30 [13]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS โวล์ฟสบวร์ก[3]
20.30 [15]ฮัมบูร์ก VS RB ลีบซิก[5]
23.30 [10]มึนเช่นกลัดบัค VS แวร์เดอร์ เบรเมน[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22.59 [10]ลาซิโอ้ VS เปสคาร่า[8]
01.45 [3]นาโปลี VS โบโลญญ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18.00 [11]เลกาเนส VS บาร์เซโลน่า[5]
21.15 [7]แอตเลติโก้ มาดริด VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[3]
23.30 [6]เออิบาร์ VS เซบีย่า[2]
01.45 [4]ลาส พัลมาส VS มาลาก้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.00 [1]โมนาโก VS แรนส์[6]
01.00 [19]น็องซี่ VS น็องต์[18]
01.00 [20]ลอริยองต์ VS ลีลล์[15]
01.00 [4]บอร์กโดซ์ VS อองเช่ร์[17]
01.00 [16]ดิฌง VS เม็ตซ์[3]
01.00 [11]ตูลูส VS แก็งก็อง[5]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18.30 [22]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[18]
21.00 [3]บาร์นสลี่ย์ VS เร้ดดิ้ง[12]
21.00 [24]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS ร็อตเธอร์แฮม[20]
21.00 [8]เบรนท์ฟอร์ด VS เปรสตัน[19]
21.00 [13]บริสตอล ซิตี้ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[21]
21.00 [15]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS ไบรท์ตัน[7]
21.00 [1]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[14]
21.00 [9]อิปสวิช ทาวน์ VS แอสตัน วิลล่า[17]
21.00 [2]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[16]
21.00 [10]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS นอริช ซิตี้[4]
21.00 [23]วีแกน แอธเลติก VS ฟูแล่ม[6]
23.30 [5]เบอร์มิงแฮม VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20.30 [12]ทรอมโซ่ VS ลีลล์สตรอม[13]
22.59 [8]ไวกิ้ง เอฟเค VS โมลด์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21.00 [10]คัลมาร์ VS ออสเตอร์ซุนด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21.00 [14]ซิลเคบอร์ก VS อาร์ฮุส[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.30 [9]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS สลิโก โรเวอร์ส[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21.00 [10]คิลมาร์น็อค VS แพททริค ทริสเทล[12]
21.00 [8]มาเธอร์เวลล์ VS แฮมิลตัน[9]
21.00 [3]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS รอสส์ เคาน์ตี้[4]
21.00 [5]เซนต์ จอห์นสโตน VS ฮาร์ทส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20.00 [7]ไซนาโจเอน VS มาเรียฮามน์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22.00 [9]อลันยาสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[13]
00.30 [3]กาลาตาซาราย VS ริเซสปอร์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22.59 [10]คลับบรูซ VS AS ยูเปน[11]
01.00 [14]แซงต์ ทรุยด็อง VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
01.00 [16]เวสเตอร์โล VS เปรูเวลซ์[15]
01.30 [1]ซูลเต้ วาเรเกม VS คอร์ไทรจ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21.00 [7]เอสวี รีด VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[2]
23.30 [8]แอดมิร่า VS สตวร์มกราซ[1]
23.30 [6]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS ซังค์ พอลเท่น[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18.00 [1]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS แซนด์เฮาเซ่น[12]
18.00 [5]ไฮน์เดนเฮลม์ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[8]
18.00 [18]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS สตุ๊ตการ์ต[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21.15 [4]แบรสต์ VS โอแซร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21.00 [19]นูมานเซีย VS กิมนาสติก[18]
22.59 [7]เรอุส เดปอร์ติว VS คาดิส[8]
22.59 [4]เรอัล บายาโดลิด VS เรอัล มูร์เซีย[20]
22.59 [3]เอลเช่ VS ลูโก้[5]
22.59 [14]คอร์โดบ้า VS เลบานเต้[1]
01.00 [2]เรอัล ซาราโกซ่า VS อัลคอลคอน[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20.00 [1]ชิตตาเดลล่า VS โนวาร่า[9]
20.00 [5]เวโรน่า VS อเวลลิโน่[19]
20.00 [21]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS เบเนเวนโต้[2]
20.00 [17]เปรูจา VS แตร์นาน่า[13]
20.00 [12]ปิซ่า VS เบรสชา[4]
20.00 [6]สปอล VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[11]
20.00 [15]สเปเซีย VS โปร เวอร์เซลลี่[20]
20.00 [14]ทราปานี่ VS อัสโคลี่[16]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02.00 [4]โครินเธียนส์ VS พัลไมรัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00.00 [10]ลานุส VS ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[11]
02.00 [7]ซาน ลอเรนโซ่ VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์[13]
02.15 [25]โรซาริโอ้ เซ็นทรัล VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[27]
03.00 [24]อัลโดซิวี VS บานฟิลด์[26]
04.00 [18]คิลเมส VS อินดิเพนเดนเต้[5]
06.15 [15]ซาร์เมียนโต้ จูนิน VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
03.00 [17]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[13]
05.00 [10]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส VS ฟิลลาเดเฟีย[8]
06.00 [7]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS เอฟซี ดัลลัส[1]
06.30 [11]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[16]
06.30 [12]ออร์แลนโด้ ซิตี้ VS โคลัมบัส ครูว์[19]
08.00 [4]โคโลราโด้ ราปิดส์ VS ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[15]
08.30 [6]รีล ซอลต์ เลค VS ฮุสตัน ไดนาโม[18]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
04.00 [9]โตลูก้า VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[4]
05.00 [14]กัวเรตาโร่ VS มอนเทอร์เรย์[8]
07.00 [11]อัตลาส VS เนกาซ่า[10]
07.00 [2]ติเกรส์ UANL VS พูอีบลา[12]
07.00 [6]ปาชูก้า VS คลับ ทิจูเอน่า[1]
07.00 [18]จากัวร์ ชิอาปาส VS ครูซ อาซูล[15]
09.00 [5]คลับ อเมริกา VS คลับ เลออน[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00 [9]บีอีซี เทโรศาสนะ VS สุโขทัย เอฟซี[7]
18.00 [15]ราชนาวี เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[8]
19.00 [2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS ชลบุรี เอฟซี[5]
19.00 [11]นครราชสีมา เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[3]
20.00 [13]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00 [11]กระบี่ เอฟซี VS สมุทรสงคราม เอฟซี[16]
18.00 [2]อุบล ยูเอ็มที VS เชียงใหม่ เอฟซี[7]
18.00 [12]นครปฐม ยูไนเต็ด VS การท่าเรือ เอฟซี[3]
18.00 [13]ลำปาง เอฟซี VS ปตท. ระยอง[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.30 [H2]นรา ยูไนเต็ด VS อุดรธานี เอฟซี[B1]
18.00 [C2]อยุธยา เอฟซี VS หนองบัวพิชญ เอฟซี[A1]
18.00 [B2]อุบลราชธานี เอฟซี VS สมุทรสาคร เอฟซี[F1]
18.00 [E1]ตราด เอฟซี VS ฉะเชิงเทรา ไฮเทค[E2]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 3 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.30 [12]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[9]
01.45 [5]สลิโก โรเวอร์ส VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
20.30 [2]บังกอร์ ซิตี้ VS อเบอรี่สวิธ[4]
20.30 [6]คาร์มาร์เธ็น VS ลานดูเนา[9]
23.15 [3]คอนนาห์ คิวเอ็น VS บาลา ทาวน์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
18.15 [7]ปีเตอร์โบโร่ VS สวินดอน[11]
21.00 [24]วิมเบิลดัน VS เชสเตอร์ฟิลด์[10]
21.00 [1]โบลตัน VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[19]
21.00 [14]บิวรี่ VS พอร์ทเวล[4]
21.00 [8]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS โคเวนทรี่[22]
21.00 [5]มิลล์วอลล์ VS แบรดฟอร์ด[2]
21.00 [13]โอลด์แฮม VS ชรูว์สบิวรี่[21]
21.00 [18]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS โรชเดล[23]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
21.00 [6]คาร์ไลส์ VS แอคคริงตัน[20]
21.00 [4]โคลเชสเตอร์ VS เอ็กซ์เซเตอร์[23]
21.00 [16]ครูว์ VS ดอนคาสเตอร์[3]
21.00 [2]ลูตัน ทาวน์ VS วีคอมบ์[19]
21.00 [5]แมนส์ฟิลด์ VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[24]
21.00 [1]มอร์แคมบ์ VS เลย์ตัน โอเรียนท์[10]
21.00 [18]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS บาร์เน็ต[14]
21.00 [11]น็อตต์สเคาน์ตี้ VS กริมสบี้ ทาวน์[12]
21.00 [7]พลีมัธ VS เชลแน่ม[13]
21.00 [8]พอร์ทสมัธ VS คราวเลย์[9]
21.00 [22]สตีฟเนจ VS ฮาร์ทลี่พูล[15]
21.00 [21]เยโอวิล VS แบล็คพูล[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21.00 [13]ซีดี มิรานเดส VS คาดิส[12]
22.59 [15]เกตาเฟ่ VS เรอุส เดปอร์ติว[5]
22.59 [21]อัลเมเรีย VS ราโย่ บาเยกาโน่[18]
22.59 [6]เรอัล บายาโดลิด VS คิโรน่า[3]
01.00 [8]เอลเช่ VS เตเนริเฟ่[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22.59 [11]เบรสชา VS โฟรซิโนเน่[D1-19]
01.30 [10]เปรูจา VS บารี่[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
00.30 [1]ลิเมอริค เอฟซี VS วอเตอร์ฟอร์ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
21.00 [L1-2]เบรซิน ซิตี้ VS ดันเฟิร์มลิน[CH-7]
21.00 [L1-1]อัลลัว แอทเลติค VS อีสต์ ไฟฟ์[L1-6]
21.00 [CH-3]ควีน ออฟ เซาธ์ VS สเตนเฮาส์มัวร์[L1-9]
21.00 [CH-6]ฟัลเคิร์ก VS เอลจิน ซิตี้[L2-6]
21.00 [L2-1]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก VS เรธโรเวอร์ส[CH-2]
21.00 [CH-4]ดันดี ยูไนเต็ด VS ปีเตอร์เฮด[L1-10]
21.00 [L1-7]สแตรนแรร์ VS ดัมบาร์ตัน[CH-5]
21.00 [L1-5]ควีนส์ ปาร์ค VS กรีน็อค มอร์ตัน[CH-8]
21.00 [L1-8]อัลเบี้ยน โรเวอร์ VS เซนต์ เมียร์เรน[CH-9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
21.00 [2]กรินดาวิค VS ฟยาร์ดาบีกด์[11]
21.00 [12]เลคเนียร์ เอฟ VS ธอร์ อคูเรย์รี่[4]
22.59 [1]เคเอ อคูเรย์รี่ VS เซลฟอสส์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [A7]เลย ซิตี้ VS แพร่ ยูไนเต็ด[A4]
17.00 [A2]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS อุตรดิตถ์ เอฟซี[A10]
17.00 [A12]เพชรบูรณ์ เอฟซี VS ลำพูน วอริเออร์[A5]
16.00 [B11]ยโสธร เอฟซี VS มหาสารคาม เอฟซี[B6]
17.00 [B7]หนองคาย เอฟที VS มุกดาหาร ลำโขง[B14]
18.00 [B12]สุรินทร์ ซิตี้ VS อุบลราชธานี เอฟซี[B2]
16.00 [C5]อยุธยา ยูไนเต็ด VS พีทียู ปทุมธานี[C7]
17.00 [C10]อุทัยธานี เอฟซี VS มาแชร์ชัยภูมิ[C11]
16.00 [D8]ปทุมธานี ยูไนเต็ด VS ราชประชา เอฟซี[D1]
18.00 [D7]กองเรือยุทธการ VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[D3]
16.00 [E11]สายมิตรกบินทร์บุรี VS ตราด เอฟซี[E1]
16.00 [E7]พัทยา ซิตี้ VS ฉะเชิงเทรา เอฟซี[E2]
16.00 [E6]นครนายก เอฟซี VS ทีเอ เบญจมราชูทิศ[E12]
16.00 [F11]สมุทรสาคร ยูไนเต็ด VS บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F5]
16.00 [F3]ม.ราชพฤกษ์ VS วานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F8]
18.00 [F10]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS สีหมอก เอฟซี[F4]
16.00 [G6]ม.รังสิต VS แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน[G11]
16.00 [G5]เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี VS จามจุรี ยูไนเต็ด[G1]
18.00 [G10]โดม เอฟซี VS ทหารบก เอฟซี[G3]
16.00 [H6]ยะลา ยูไนเต็ด VS ระนอง ยูไนเต็ด[H3]
18.00 [H4]ตรัง เอฟซี VS สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด[H1]
18.00 [H9]พัทลุง เอฟซี VS นรา ยูไนเต็ด[H2]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 27 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30 [7]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS ลิเวอร์พูล[11]
21:00 [14]วัตฟอร์ด VS อาร์เซน่อล[13]
21:00 [4]เชลซี VS เบิร์นลี่ย์[8]
21:00 [15]เลสเตอร์ ซิตี้ VS สวอนซี ซิตี้[12]
21:00 [6]เอฟเวอร์ตัน VS สโต๊ค ซิตี้[17]
21:00 [16]เซาแธมป์ตัน VS ซันเดอร์แลนด์[18]
21:00 [19]คริสตัล พาเลซ VS บอร์นมัธ[20]
23:30 [3]ฮัลล์ ซิตี้ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ไมนซ์[6]
20:30 [12]เอาก์สบวร์ก VS โวล์ฟสบวร์ก[8]
20:30 [16]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS ชาลเก้ 04 [5]
20:30 [10]ฮัมบูร์ก VS อิงโกลสตัดท์[11]
20:30 [9]โคโลญจน์ VS ดาร์มสตัดท์[14]
23:30 [4]มึนเช่นกลัดบัค VS เลเวอร์คูเซ่น[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [4]ลาซิโอ้ VS ยูเวนตุส[6]
01:45 [11]นาโปลี VS เอซี มิลาน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
23:15 [15]เออิบาร์ VS บาเลนเซีย[18]
23:15 [12]โอซาซูน่า VS เรอัล โซเซียดาด[19]
01:15 [2]เรอัล มาดริด VS เซลต้า บีโก้[16]
03:15 [7]เลกาเนส VS แอตเลติโก้ มาดริด[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [18]ดิฌง VS โอลิมปิก ลียง[1]
01:00 [20]น็องซี่ VS แก็งก็อง[5]
01:00 [13]มงต์เปลลิเย่ร์ VS แรนส์[9]
01:00 [3]นีซ VS ลีลล์[10]
01:00 [12]ก็อง VS บาสเตีย[7]
01:00 [15]เม็ตซ์ VS อองเช่ร์[17]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00 [9]บาร์นสลี่ย์ VS ร็อตเธอร์แฮม[22]
21:00 [14]เบอร์มิงแฮม VS นอริช ซิตี้[4]
21:00 [24]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS ฟูแล่ม[5]
21:00 [8]เบรนท์ฟอร์ด VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[20]
21:00 [10]บริสตอล ซิตี้ VS แอสตัน วิลล่า[12]
21:00 [15]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS เร้ดดิ้ง[21]
21:00 [1]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[3]
21:00 [13]อิปสวิช ทาวน์ VS เปรสตัน[23]
21:00 [11]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[19]
21:00 [17]วีแกน แอธเลติก VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[6]
23:30 [7]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS ไบรท์ตัน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [12]วิลเล่ม ทเว VS โรด้า เจซี[14]
00:45 [1]เฟเยนูร์ด VS เอ็กเซลซิเออร์[5]
00:45 [13]ฮีเรนวีน VS ซโวลเล่[17]
01:45 [11]เอฟซี ทเวนเต้ VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [14]ทอนเดล่า VS เบเลเนนส์[15]
00:15 [17]เอสโตริล VS บราก้า[7]
02:30 [16]นาซิอองนาล VS เบนฟิก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [6]สตรอมก็อดเซ็ท VS โมลด์[7]
22:59 [4]เฮาเกซุนด์ VS เอสเค บรานน์[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [13]เยอร์การ์เด้น VS เกเฟล[15]
21:00 [9]คัลมาร์ VS นอร์โคปิ้ง[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [7]ลูกาโน่ VS ลัวซานนี สปอร์ท[5]
01:00 [10]เอฟซี ซิยง VS วาดุซ[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30 [9]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS เดอร์รี่ ซิตี้[2]
01:45 [5]สลิโก โรเวอร์ส VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00 [2]เซลติก VS อเบอร์ดีน[4]
21:00 [11]แฮมิลตัน VS รอสส์ เคาน์ตี้[3]
21:00 [12]อินเวอร์เนสส์ VS เซนต์ จอห์นสโตน[7]
21:00 [9]มาเธอร์เวลล์ VS ดันดี[6]
21:00 [8]แพททริค ทริสเทล VS ฮาร์ทส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00 [10]อินเตอร์ ตูร์คู VS อิลเวส[7]
20:00 [11]HIFK VS ไซนาโจเอน[6]
20:00 [4]โรวาเนียมี่ VS ลาห์ติ[9]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
23:30 [17]คาซิมปาซ่า VS อดาน่าสปอร์[12]
01:45 [16]กาเซียนเทปสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[2]
01:45 [4]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS กาลาตาซาราย[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [14]โลเคอเรน VS เปรูเวลซ์[13]
01:00 [11]แซงต์ ทรุยด็อง VS คอร์ไทรจ์[10]
01:00 [16]เวสเตอร์โล VS เมเชเลน[9]
01:30 [6]ออสเทนเด้ VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[15]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [1]สตวร์มกราซ VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[2]
23:30 [7]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS แอดมิร่า[6]
23:30 [8]แมตเตอร์สเบิร์ก VS ซังค์ พอลเท่น[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00 [4]เบรย์ดาบลิค VS เซนจาร์นาน[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [9]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS เอา[6]
18:00 [12]คาร์ลสรูห์ VS 1860 มิวนิค[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [18]เรด สตาร์ 93 VS เลอ อาฟร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:00 [5]เรอุส เดปอร์ติว VS ซีดี มิแรนเดส[12]
00:00 [21]เรอัล โอเบียโด VS อัลเมเรีย[13]
00:00 [8]คิโรน่า VS เอลเช่[2]
02:00 [10]ลูโก้ VS เรอัล ซาราโกซ่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [14]อเวลลิโน่ VS เบรสชา[11]
01:30 [6]บารี่ VS ชิตตาเดลล่า[C1A-1]
01:30 [C1C-1]เบเนเวนโต้ VS สปอล[C1B-1]
01:30 [D1-19]โฟรซิโนเน่ VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[9]
01:30 [D1-20]เวโรน่า VS ลาติน่า[16]
01:30 [17]โปร เวอร์เซลลี่ VS อัสโคลี่[15]
01:30 [12]แตร์นาน่า VS ปิซ่า[C1B-2]
01:30 [13]วิเชนซ่า VS คาร์ปิ[D1-18]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 [8]ปอนเต เปรตา VS โครินเธียนส์[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [12]กิมนาเซีย VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์[27]
02:00 [7]โรซาริโอ้ เซ็นทรัล VS เดเฟนซา จัสติเชีย[21]
04:00 [4]ราซิ่ง คลับ VS ทัลเลเรส[D2-1]
05:00 [3]แอดเลติโก้ ทูคูแมน VS แอดเตริโค ราแฟล่า[29]
06:00 [2]ซาน ลอเรนโซ่ VS ซานมาร์ติน ซานฮวน[17]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [9]ฟิลลาเดเฟีย VS สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[7]
06:00 [15]ดีซี ยูไนเต็ด VS ชิคาโก ไฟร์[19]
06:30 [2]โตรอนโต้ เอฟซี VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[10]
06:30 [20]โคลัมบัส ครูว์ VS ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[11]
08:00 [18]ฮุสตัน ไดนาโม VS เอฟซี ดัลลัส[1]
09.30 [6]แอลเอ กาแลกซี่ VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[14]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [7]กัวเรตาโร่ VS เนกาซ่า[15]
07:00 [8]อัตลาส VS ครูซ อาซูล[11]
07:00 [3]ติเกรส์ UANL VS เวราครูซ[14]
07:00 [2]ปาชูก้า VS มอนเทอร์เรย์[9]
09:00 [4]คลับ อเมริกา VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [6]สงขลา ยูไนเต็ด VS ปตท. ระยอง[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.30 [A10]อุตรดิตถ์ เอฟซี VS เลย ซิตี้[A7]
18.00 [A4]แพร่ ยูไนเต็ด VS น่าน เอฟซี[A9]
18.00 [A3]พะเยา เอฟซี VS ตาก ซิตี้[A8]
16.00 [B13]มุกดาหาร ลำโขง VS ขอนแก่น เอฟซี[B4]
16.00 [B6]มหาสารคาม เอฟซี VS กาฬสินธ์ เอฟซี[B3]
18.00 [B2]อุบลราชธานี เอฟซี VS หนองคาย เอฟที[B8]
18.00 [B10]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B7]
16.00 [C1]อยุธยา วอริเออร์ VS อยุธยา ยูไนเต็ด[C4]
16.00 [C8]พีทียู ปทุมธานี VS สิงห์บุรี บางระจัน[C2]
16.00 [D6]สมุทรปราการ ยูไนเต็ด VS บ้านบึง ยูไนเต็ด[D2]
18.00 [D3]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS ปทุมธานี ยูไนเต็ด[D8]
16.00 [E12]ทีเอ เบญจมราชูทิศ VS ปลวกแดง ระยอง[E5]
17.00 [E1]ตราด เอฟซี VS พัทยา ซิตี้[E8]
17.00 [E6]สระแก้ว เอฟซี VS จันทบุรี เอฟซี[E7]
16.00 [F2]สีหมอก เอฟซี VS บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F6]
17.00 [F7]ชุมพร เอฟซี VS กรุงธนบุรี เอฟซี[F3]
17.30 [F11]สมุทรสาคร ยูไนเต็ด VS ม.ราชพฤกษ์[F4]
16.00 [G4]ทหารบก เอฟซี VS ม.รังสิต[G9]
17.00 [G1]จามจุรี ยูไนเต็ด VS โดม เอฟซี[G10]
16.30 [H2]นรา ยูไนเต็ด VS นครศรี เฮอริเทจ[H12]
18.00 [H3]ระนอง ยูไนเต็ด VS ตรัง เอฟซี[H5]
18.00 [H1]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด VS พัทลุง เอฟซี[H9]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 20 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30 [9]สโต๊ค ซิตี้ VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[3]
21:00 [19]เบิร์นลี่ย์ VS ลิเวอร์พูล[2]
21:00 [8]วัตฟอร์ด VS เชลซี[5]
21:00 [13]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS คริสตัล พาเลซ[18]
21:00 [6]เวสต์บรอมวิช VS เอฟเวอร์ตัน[12]
21:00 [7]สวอนซี ซิตี้ VS ฮัลล์ ซิตี้[4]
23:30 [15]เลสเตอร์ ซิตี้ VS อาร์เซน่อล[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [3]เอเอส โรม่า VS อูดิเนเซ่[16]
01:45 [1]ยูเวนตุส VS ฟิออเรนติน่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
23:15 [1]บาร์เซโลน่า VS เรอัล เบติส[10]
01:15 [16]กรานาด้า VS บียาร์เรอัล[4]
03:15 [7]เซบีย่า VS เอสปันญ่อล[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [6]น็องต์ VS โมนาโก[10]
01:00 [16]อองเช่ร์ VS นีซ[5]
01:00 [15]ลอริยองต์ VS บาสเตีย[18]
01:00 [14]ลีลล์ VS ดิฌง[17]
01:00 [19]แรนส์ VS น็องซี่[20]
01:00 [12]ตูลูส VS บอร์กโดซ์[2]
โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกชาย (Men Olympic Football Tournament 2016)
22:59 ไนจีเรีย(U23)(N) VS ฮอนดูรัส(U23)
03:30 บราซิล(U23) VS เยอรมนี(U23)
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
20:30 [Reg-14]ดร็อคเทอร์เซ่น VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
20:30 [D2-14]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS บราวน์ชไวก์[D2-2]
20:30 [RegN-6]บาเบิ้ลสเบิร์ก VS ไฟร์บวร์ก[D2-1]
20:30 [Reg-5]วิคตอเรีย โคโลญจน์ VS เนิร์นแบร์ก[D2-11]
20:30 [Reg-8]เอสเซ่น VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[D2-15]
20:30 [D4-16]วิลลินเก้น VS ชาลเก้ 04 [D1-5]
20:30 [D2-10]ดินาโม เดรสเดน VS RB ลีบซิก[D2-2]
20:30 [D3-10]เฮลเลนเชอร์ VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[D2-17]
20.30 [D4-5]ฺBFC พรูเซ่น VS โคโลญจน์[D1-9]
23:30 [D2-8]1860 มิวนิค VS คาร์ลสรูห์[D2-12]
23:30 [D3-11]ฮันซ่า รอสต๊อค VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[D2-3]
23:30 [Reg-17]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก VS สตุ๊ตการ์ต[D2-7]
01:45 [D3-18]FSV แฟร้งค์เฟิร์ต VS โวล์ฟสบวร์ก[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:30 [14]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[21]
21:00 [10]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[9]
21:00 [24]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[18]
21:00 [8]บริสตอล ซิตี้ VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[17]
21:00 [4]ฟูแล่ม VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[15]
21:00 [3]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS บาร์นสลี่ย์[7]
21:00 [19]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS วีแกน แอธเลติก[11]
21:00 [5]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS เปรสตัน[23]
21:00 [20]เร้ดดิ้ง VS ไบรท์ตัน[1]
21:00 [22]ร็อตเธอร์แฮม VS เบรนท์ฟอร์ด[6]
23:30 [16]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS แอสตัน วิลล่า[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [10]โรด้า เจซี VS วิเทสส์[7]
00:45 [5]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS วิลเล่ม ทเว[17]
00:45 [15]ซโวลเล่ VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[4]
01:45 [11]ไนจ์เมเก้น VS ฮีเรนวีน[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
17:45 [15]มาริติโม่ VS วิตอเรีย กิมาไรส์[12]
22:00 [11]ชาเวซ VS ทอนเดล่า[17]
00:15 [8]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]
02:30 [1]ปอร์โต้ VS เอสโตริล[14]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [11]ลีลล์สตรอม VS เฮาเกซุนด์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [8]ออสเตอร์ซุนด์ VS เยอร์การ์เด้น[13]
21:00 [14]เฮลซิงบอร์ก VS คัลมาร์[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
23:30 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS อัลบอร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:15 [2]เซนต์ จอห์นสโตน VS เซลติก[5]
21:00 [9]อเบอร์ดีน VS แพททริค ทริสเทล[3]
21:00 [11]ฮาร์ทส์ VS อินเวอร์เนสส์[12]
21:00 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS มาเธอร์เวลล์[6]
21:00 [8]รอสส์ เคาน์ตี้ VS คิลมาร์น็อค[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00 [8]พีเอส เคมี่ VS โรวาเนียมี่[3]
20:00 [7]ไซนาโจเอน VS อิลเวส[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
23:30 [12]แทร็บซอนสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[7]
23:30 [13]ริเซสปอร์ VS คอนยาสปอร์[3]
01:45 [1]เบซิคตัส VS อลันยาสปอร์[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [8]ซังค์ พอลเท่น VS สตวร์มกราซ[3]
23:30 [4]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS แมตเตอร์สเบิร์ก[7]
23:30 [9]แอดมิร่า VS เอสวี รีด[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [5]ล็องส์ VS อาเมียงส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:00 [17]มายอร์ก้า VS เรอุส เดปอร์ติว[D3-1]
00:00 [11]เอลเช่ VS ราโย่ บาเยกาโน่
00:00 [8]อัลคอลคอน VS ฮูเอสก้า[12]
02:00 [5]คอร์โดบ้า VS เตเนริเฟ่[13]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
07:00 [14]โบตาโฟโก้ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:00 [4]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS แอลเอ กาแลกซี่[3]
06:00 [9]ฟิลลาเดเฟีย VS โตรอนโต้ เอฟซี[5]
06:30 [10]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS ชิคาโก ไฟร์[20]
06:30 [17]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น VS โคลัมบัส ครูว์[19]
08:00 [2]โคโลราโด้ ราปิดส์ VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[14]
09:00 [8]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[13]
09:00 [6]รีล ซอลต์ เลค VS เอฟซี ดัลลัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [13]ครูซ อาซูล VS ซานโตส ลากูน่า[17]
07:00 [7]มอเรเลีย VS จากัวร์ ชิอาปาส[15]
07:00 [4]ติเกรส์ UANL VS ปาชูก้า[2]
07:05 [18]คลับ เลออน VS กัวเรตาโร่[5]
09:00 [10]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS อัตลาส[8]
09:00 [16]เนกาซ่า VS คลับ ทิจูเอน่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS พัทยา ยูไนเต็ด[13]
18:00 [15]ราชนาวี เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[12]
18:00 [16]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS สุโขทัย เอฟซี[5]
18:00 [6]ราชบุรี มิตรผล VS เชียงราย ยูไนเต็ด[8]
19:00 [3]บางกอกกล๊าส เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี[7]
19:00 [17]โอสถสภา M150 VS บีบีซียู เอฟซี[18]
19:00 [11]นครราชสีมา เอฟซี VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[2]
20:00 [9]บีอีซี เทโรศาสนะ VS สุพรรณบุรี เอฟซี[10]
20:00 [14]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [5]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS กระบี่ เอฟซี[11]
18:00 [3]การท่าเรือ เอฟซี VS สมุทรสงคราม เอฟซี[15]
18:00 [10]ขอนแก่น ยูไนเต็ด VS อุบล ยูเอ็มที[1]
18:00 [14]ระยอง เอฟซี VS ปตท. ระยอง[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [A10]น่าน เอฟซี VS อุตรดิตถ์ เอฟซี[A9]
17.30 [A8]ตาก ซิตี้ VS แพร่ ยูไนเต็ด[A6]
18.00 [A3]ลำพูน วอริเออร์ VS กำแพงเพชร เอฟซี[A4]
16.00 [B13]มุกดาหาร ลำโขง VS มหาสารคาม เอฟซี[B6]
16.00 [B10]สกลนคร เอฟซี VS กาฬสินธ์ เอฟซี[B3]
18.00 [B7]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS ยโสธร เอฟซี[B11]
16.00 [C4]อยุธยา ยูไนเต็ด VS มาแชร์ชัยภูมิ[C11]
18.00 [C2]สิงห์บุรี บางระจัน VS อยุธยา วอริเออร์[C1]
18.00 [C8]สระบุรี ทีอาร์ยู VS พีทียู ปทุมธานี[C6]
16.00 [D8]ปทุมธานี ยูไนเต็ด VS ม.เกษมบัณฑิต[D3]
16.00 [D10]สินธนา กบินทร์บุรี VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[D4]
16.00 [E5]นครนายก เอฟซี VS ตราด เอฟซี[E1]
16.00 [E10]นาวิกโยธิน ยูเรก้า VS ทีเอ เบญจมราชูทิศ[E12]
18.00 [E4]ปลวกแดง ระยอง VS ฉะเชิงเทรา ไฮเทค[E2]
16.00 [F4]กรุงธนบุรี เอฟซี VS วานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F8]
18.00 [F12]ธนบุรี ซิตี้ VS นนทบุรี เอฟซี[F7]
16.00 [G9]ม.รังสิต VS จามจุรี ยูไนเต็ด[G1]
16.00 [G2]เกษตรศาสตร์ เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน[G11]
16.30 [H2]นรา ยูไนเต็ด VS หาดใหญ่ เอฟซี[H10]
18.00 [H4]ระนอง ยูไนเต็ด VS นครศรี เฮอริเทจ[H12]
18.00 [H1]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด VS ภูเก็ต เอฟซี[H8]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ฝรั่งเศส ซุปเปอร์คัพ (French Super Cup)
01:45 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N) VS โอลิมปิก ลียง[2]
โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
23:15 [PR-8]ลิเวอร์พูล(N) VS บาร์เซโลน่า[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00 [10]เบอร์มิงแฮม VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[8]
21:00 [15]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS นอริช ซิตี้[PR-19]
21:00 [18]บริสตอล ซิตี้ VS วีแกน แอธเลติก[L1-1]
21:00 [5]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ไบรท์ตัน[3]
21:00 [19]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS เบรนท์ฟอร์ด[9]
21:00 [21]ร็อตเธอร์แฮม VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[14]
21:00 [7]อิปสวิช ทาวน์ VS บาร์นสลีย์[L1-6]
21:00 [17]เร้ดดิ้ง VS เปรสตัน[11]
21:00 [16]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[L1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [11]เดน ฮาก VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[D2-5]
00:45 [5]อูเทร็คท์ VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[1]
00:45 [13]เอฟซี ทเวนเต้ VS เอ็กเซลซิเออร์[15]
01:45 [16]วิลเล่ม ทเว VS วิเทสส์[9]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [9]โมลด์ VS โบโด กลิมท์[12]
22:59 [11]ลีลล์สตรอม VS โรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [15]ฟัลเค่นเบิร์ก VS ยอนโคปิ้ง[11]
21:00 [10]ออสเตอร์ซุนด์ VS ซันด์สวาลล์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [9]โอเดนเซ่ VS วีบรอก[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [4]ยัง บอยส์ VS เอฟซี ธูน[7]
01:00 [6]เอฟซี ซิยง VS ลัวซานนี สปอร์ท[8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30 [CH-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS แฮมิลตัน[10]
21:00 [8]รอสส์ เคาน์ตี้ VS ดันดี[7]
21:00 [9]แพททริค ทริสเทล VS อินเวอร์เนสส์[5]
21:00 [11]คิลมาร์น็อค VS มาเธอร์เวลล์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
18:00 [8]พีเอส เคมี่ VS PK-35 [12]
20:00 [6]อิลเวส VS อินเตอร์ ตูร์คู[10]
20:00 [7]ไซนาโจเอน VS คูพีเอส[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [12]เปรูเวลซ์ VS ชาเลอร์รัว[6]
01:00 [16]AS ยูเปน VS เมเชเลน[15]
01:00 [13]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS ซูลเต้ วาเรเกม[1]
01:30 [7]สตองดาร์ด ลีแอช VS แซงต์ ทรุยด็อง[5]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS สตวร์มกราซ[4]
23:30 [9]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ซังค์ พอลเท่น[5]
23:30 [6]แอดมิร่า VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[2]
23:30 [8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS เอสวี รีด[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
21:00 [L2-1]นอร์ทแธมป์ตัน VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[19]
21:00 [4]มิลล์วอลล์ VS โอลด์แฮม[17]
21:00 [3]วอลซอลล์ VS วิมเบิลดัน[L2-7]
21:00 [16]สวินดอน VS โคเวนทรี[8]
21:00 [15]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS จิลลิ่งแฮม[9]
21:00 [20]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ VS มิลตัน คียนส์[LCH-23]
21:00 [14]บิวรี่ VS ชาร์ลตัน[LCH-22]
21:00 [7]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS บริสตอล โรเวอร์ส[L2-3]
21:00 [10]โรชเดล VS ปีเตอร์โบโร่[13]
21:00 [L2-2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS เชสเตอร์ฟิลด์[18]
21:00 [LCH-24]โบลตัน VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[11]
21:00 [5]แบรดฟอร์ด VS พอร์ทเวล[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
21:00 [9]แอคคริงตัน VS ดอนคาสเตอร์[4]
21:00 [18]เชลแน่ม VS เลย์ตัน โอเรียนท์[16]
21:00 [13]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS บาร์เน็ต[11]
21:00 [7]แบล็คพูล VS เอ็กซ์เซเตอร์[21]
21:00 [12]คราวเลย์ VS วีคอมบ์[14]
21:00 [15]กริมสบี้ ทาวน์ VS มอร์แคมบ์[22]
21:00 [8]ฮาร์ทลี่พูล VS โคลเชสเตอร์[6]
21:00 [24]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS แมนส์ฟิลด์[17]
21:00 [2]พลีมัธ VS ลูตัน ทาวน์[5]
21:00 [1]พอร์ทสมัธ VS คาร์ไลส์[10]
21:00 [23]สตีฟเนจ VS ครูว์ อเล็กซานดร้า[3]
21:00 [20]เยโอวิล VS น็อตต์สเคาน์ตี้[19]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [5]โบคุ่ม VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[6]
20:30 [D3-1]ดินาโม เดรสเดน VS เนิร์นแบร์ก[3]
20:30 [13]แซนด์เฮาเซ่น VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00 [15]สตารส์บูร์ก VS อาเมียงส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00 [D1-15]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS คิเอโว่[D1-9]
21:00 [PR-12]สวอนซี ซิตี้ VS แรนส์[D1-8]
21:00 [PR-15]คริสตัล พาเลซ VS บาเลนเซีย[D1-12]
21:00 [PR-11]เอฟเวอร์ตัน VS เอสปันญ่อล[D1-13]
22:00 [D1-10]ฮัมบูร์ก VS สโต๊ค ซิตี้[PR-9]
21:00 [D1-12]โตริโน่ VS ฮัลล์ ซิตี้[LCH-4]
22:59 [D1-11]บอร์กโดซ์ VS โอซาซูน่า[D2-6]
22:59 [D2-1]น็องซี่ VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[D1-17]
23:30 [D2-2]RB ลีบซิก VS เออิบาร์[D1-14]
00:00 [D1-12]มงต์เปลลิเย่ร์ VS เรอัล เบติส[D1-10]
01:45 [D1-11]เอ็มโปลี VS น็องต์[D1-14]
01:45 [D1-17]ปาแลร์โม่ VS โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-13]
02:00 [D1-8]มาลาก้า VS ซามพ์โดเรีย[D1-15]
02:00 [D2-17]มายอร์ก้า VS เวสต์บรอมวิช[PR-14]
03:30 [D1-3]ปอร์โต้ VS บียาร์เรอัล[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
04:30 [5]ฟลาเมงโก(N) VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[7]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [16]ดีซี ยูไนเต็ด VS ฟิลลาเดเฟีย[10]
06:30 [9]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS ฮุสตัน ไดนาโม[18]
06:30 [7]โตรอนโต้ เอฟซี VS นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[15]
08:00 [2]โคโลราโด ราปิดส์ VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[11]
09:00 [6]รีล ซอลต์ เลค VS ชิคาโก ไฟร์[20]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [10]ครูซ อาซูล VS คลับ ทิจูเอน่า[4]
07:00 [8]มอเรเลีย VS อัตลาส[7]
07:00 [6]ติเกรส์ UANL VS จากัวร์ ชิอาปาส[12]
07:00 [18]คลับ เลออน VS มอนเทอร์เรย์[14]
09:00 [13]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS กัวเรตาโร่[2]
09:00 [15]เนกาซ่า VS พูมาส ยูนัม[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [13]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS สุพรรณบุรี เอฟซี[10]
18:00 [18]บีบีซียู เอฟซี VS สุโขทัย เอฟซี[7]
19:00 [2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS บางกอกกล๊าส[3]
19:00 [17]โอสถสภา M150 VS พัทยา ยูไนเต็ด[12]
20:00 [9]บีอีซี เทโรศาสนะ VS ชลบุรี เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [4]อ่างทอง เอฟซี VS บางกอก เอฟซี[16]
18:00 [7]ประจวบ เอฟซี VS นครปฐม ยูไนเต็ด[12]
18:00 [11]ปตท. ระยอง VS เชียงใหม่ เอฟซี[8]
18:00 [3]การท่าเรือ เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
17.00 [A12]เพชรบูรณ์ เอฟซี VS แพร่ ยูไนเต็ด[A6]
18.00 [A5]พิษณุโลก เอฟซี VS อุตรดิตถ์ เอฟซี[A10]
18.00 [A3]ลำพูน วอริเออร์ VS พะเยา เอฟซี[A2]
18.00 [A4]กำแพงเพชร เอฟซี VS เชียงราย ซิตี้[A11]
16.00 [B14]มุกดาหาร ลำโขง VS อำนาจโปลี ยูไนเต็ด[B4]
16.00 [B11]ยโสธร เอฟซี VS หนองคาย เอฟที[B10]
18.00 [B8]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS อุดรธานี เอฟซี[B1]
18.00 [B7]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS ขอนแก่น เอฟซี[B5]
16.00 [C5]ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู VS อยุธยา วอริเออร์[C1]
16.00 [C3]อยุธยา เอฟซี VS พีทียู ปทุมธานี[C6]
18.00 [C7]สระบุรี ทีอาร์ยู VS มาแชร์ชัยภูมิ[C10]
16.00 [D1]บ้านบึง ยูไนเต็ด VS กองเรือยุทธการ[D7]
16.00 [D6]สมุทรปราการ ยูไนเต็ด VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[D4]
16.00 [E9]นาวิกโยธิน ยูเรก้า VS ตราด เอฟซี[E1]
18.00 [E6]พัทยา ซิตี้ VS ปลวกแดง ระยอง[E4]
18.00 [E8]จันทบุรี เอฟซี VS ฉะเชิงเทรา เอฟซี[E3]
16.00 [F4]กรุงธนบุรี เอฟซี VS สีหมอก เอฟซี[F1]
16.00 [F7]นนทบุรี เอฟซี VS ชุมพร เอฟซี[F6]
18.00 [F5]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ VS สมุทรสาคร เอฟซี[F3]
18.00 [F12]ธนบุรี ซิตี้ VS วานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F8]
16.00 [G8]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี VS รังสิต เอฟซี[G4]
17.00 [G3]บียู เดฟโฟ่ เอฟซี VS ทหารบก เอฟซี[G5]
18.00 [G9]บีซีซี เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน[G11]
16.30 [H1]นรา ยูไนเต็ด VS ปัตตานี เอฟซี[H8]
17.00 [H4]ยะลา ยูไนเต็ด VS พังงา เอฟซี[H11]
18.00 [H5]ระนอง ยูไนเต็ด VS หาดใหญ่ เอฟซี[H9]
18.00 [H2]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด VS สตูล ยูไนเต็ด[H6]
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
16:00 [D1-6]เมลเบิร์น วิคตอรี่(N) VS ยูเวนตุส[D1-1]
23:30 [PR-1]เซลติก(N) VS เลสเตอร์ ซิตี้[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [1]โรเซนบอร์ก VS เฮาเกซุนด์[5]
22:59 [7]โมลด์ VS ชาร์ปบอร์ก 08 [8]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [15]ฟัลเค่นเบิร์ก VS โอเรโบร[4]
21:00 [2]นอร์โคปิ้ง VS เกเฟล[16]
21:00 [1]มัลโม่ VS คัลมาร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00 [14]เอสเบิร์ก VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [9]ลูกาโน่ VS ลูเซิร์น[3]
01:00 [7]เซนต์ กัลเลน VS ยัง บอยส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30 [12]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS สลิโก โรเวอร์ส[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00 [7]ไซนาโจเอน VS ลาห์ติ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [2]ราปิด เวียนนา VS SV รีด[7]
23:30 [8]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[6]
23:30 [5]สตวร์มกราซ VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [8]จาเกียลโลเนีย VS รุช ซอร์ซอฟ[4]
01:30 [7]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS สลาสค์ วรอคลาวน์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [7]มีแตน มีดิแอช VS ทาลกู มูเลส[11]
01:00 [10]เอฟซี แอสตร้า VS ดินาโม บูคาเรสต์[2]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [4]สลาเวน เบลูโป้ VS ซิบาเลีย[8]
02:00 [9]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS โอซีเยค[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
01:00 [1]คลับบรูซ VS สตองดาร์ด ลีแอช[7]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
22:59 [1]ซีเอสเคเอ มอสโก(N) VS เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
21:00 [PR-7]ดันดี VS ดัมบาร์ตัน[CH-8]
21:00 [PR-4]เซนต์ จอห์นสโตน VS ฟัลเคิร์ก[CH-2]
21:00 [PR-5]อินเวอร์เนสส์ VS ดันดี ยูไนเต็ด[PR-12]
21:00 [PR-8]รอสส์ เคาน์ตี้ VS เรธโรเวอร์ส[CH-4]
21:00 [PR-9]แพททริค ทริสเทล VS ควีน ออฟ เซาธ์[CH-7]
21:00 [L2-5]แอนนัน แอธเลติก VS มาเธอร์เวลล์[PR-6]
21:00 [PR-10]แฮมิลตัน VS เซนต์ เมียร์เรน[CH-6]
21:00 [PR-11]คิลมาร์น็อค VS กรีน็อค มอร์ตัน[CH-5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
21:00 [13]เดเกอร์ฟอร์ส VS ออร์ไกร์ท[11]
22:00 [8]แอตวิดาเบิร์ก VS ลุงสกิล[12]
22:59 [16]ซีเรียนสก้า VS ไอเค ฟรีจ[9]
00:00 [4]ดัลคุลด์ VS วาร์นาโม่[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
01:15 [4]โคห์บ รัมเบลอ VS ยูซี ดับลิน[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:00 [D2-2]เนอชาแตล ซามักซ์ VS เซอร์เวตต์[D3-1]
00:00 [D2-5]ชาฟฟ์เฮาเซ่น VS วิล 1900 [D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
20:00 [8]ยาโร่ VS คอคคูล่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
20:00 [12]เลคเนียร์ เอฟ VS เซลฟอสส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:00 [D1-17]สตุ๊ตการ์ต VS เบอโน่[D1-6]
19:00 [D1-19]นอริช ซิตี้ VS รูบิน คาซาน [PR-10]
20:00 [D1-13]แวร์เดอร์ เบรเมน VS 1860 มิวนิค[D2-15]
20:00 [PR-13]วัตฟอร์ด VS อันจิ มาคัชคาล่า[D1-14]
20:30 [D1-9]วิเทสส์ VS ปอร์โต้[D1-7]
20:30 [D1-4]AZ อัลค์มาร์ VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-7]
20:30 [D1-11]อิงโกลสตัดท์ VS ดินาโม เดรสเดน[D3-1]
21:00 [L1-5]แบรดฟอร์ด ซิตี้ VS เบิร์นลี่ย์[LCH-1]
21:00 [L1-6]บาร์นสลีย์ VS เอฟเวอร์ตัน[PR-11]
21:00 [L2-3]บริสตอล โรเวอร์ส VS สวอนซี ซิตี้[PR-12]
21:00 [LCH-11]เพรสตัน VS สโต๊ค ซิตี้[PR-9]
21:00 [LCH-21]ร็อตเธอร์แฮม VS ซันเดอร์แลนด์[PR-17]
21:00 [L2-1]พอร์ทสมัธ VS บอร์นมัธ[PR-16]
21:00 [L1-7]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS ฮัลล์ ซิตี้[LCH-4]
21:30 [D1-11]โลเคอเรน VS นิวคาสเซิ่ล[PR-18]
22:00 [PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด(N) VS คาร์ลสรูห์[D2-7]
22:30 [D1-5]ฟิออเรนติน่า VS พาไนโทลิกอส[D1-12]
22:59 [D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS เวสต์บรอมวิช[PR-14]
23:30 [D1-11]บอร์กโดซ์ VS แอธเลติก บิลเบา[D1-5]
00:00 [D2-1]อลาเบส VS ฮูเอสก้า[D2-12]
00:00 [D1-14]น็องต์(N) VS แอสตัน วิลล่า[PR-20]
00:00 [D1-8]ซโวลเล่ VS เซาแธมป์ตัน[PR-6]
01:00 [D1-3]เฟเยนูร์ด VS บาเลนเซีย[D1-12]
02:00 [D1-2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS โอลิมปิก ลียง[D1-2]
02:00 [D1-10]เรอัล เบติส VS ฟูแล่ม[LCH-20]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 [2]โครินเธียนส์ VS ฟิกูเรนเซ่[16]
04:30 [14]ซานตา ครูซ VS กอริติบ้า[18]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
02:00 [12]วิลา โนว่า VS ซิเอร่า[3]
02:00 [19]ทูปิ จูซ เดฟอรา VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[4]
02:30 [1]วาสโก ดา กาม่า VS บรากันติโน้[17]
04:30 [10]บาเฮีย VS ลูเวอร์เดนเซ่[9]
07:00 [15]เปซานดู VS CRB แม็คซิโอ้[2]
07:00 [6]ลอนดริน่า VS แซมปายโอ้[20]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:30 [7]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส VS แอลเอ กาแลกซี่[4]
06:30 [11]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS ฟิลลาเดเฟีย[5]
06:30 [13]โตรอนโต้ เอฟซี VS ดีซี ยูไนเต็ด[16]
06:30 [19]โคลัมบัส ครูว์ VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[15]
06:30 [14]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น VS ชิคาโก้ ไฟร์[20]
08:00 [2]โคโลราโด ราปิดส์ VS เอฟซี ดัลลัส[1]
08:30 [18]ฮุสตัน ไดนาโม VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [17]จากัวร์ ชิอาปาส VS ปาชูก้า[1]
05:00 [12]ครูซ อาซูล VS พูมาส ยูนัม[5]
07:00 [16]โมเรเลีย VS กัวเรตาโร่ เอฟซี[3]
07:00 [11]ติเกรส์ UANL VS อัตลาส[8]
07:00 [18]คลับ เลออน VS เนกาซ่า[13]
09:00 [2]คลับ อเมริกา VS โตลูก้า[7]
09:00 [14]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS มอนเทอร์เรย์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [17]โอสถสภา M150 VS สุโขทัย เอฟซี[8]
18:00 [5]ราชบุรี มิตรผล VS ราชนาวี เอฟซี[14]
19:00 [16]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS สุพรรณบุรี เอฟซี[10]
20:00 [9]บีอีซี เทโรศาสนะ VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [7]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS ประจวบ เอฟซี[6]
18:00 [9]กระบี่ เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[1]
18:00 [12]นครปฐม ยูไนเต็ด VS ระยอง เอฟซี[14]
19:00 [11]เชียงใหม่ เอฟซี VS บางกอก เอฟซี[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
18.00 [A2]ลำพูน วอริเออร์ VS อุตรดิตถ์ เอฟซี[A10]
18.00 [A6]กำแพงเพชร เอฟซี VS แพร่ ยูไนเต็ด[A4]
18.00 [A11]เชียงราย ซิตี้ VS พะเยา เอฟซี[A3]
16.00 [B13]นครพนม เอฟซี VS มุกดาหาร ลำโขง[B14]
16.00 [B8]สกลนคร เอฟซี VS ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B5]
18:00 [B10]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS ยโสธร เอฟซี[B11]
16.00 [C3]อยุธยา เอฟซี VS มาแชร์ชัยภูมิ[C11]
16.00 [C9]พานทอง เอฟซี VS อยุธยา วอริเออร์[C1]
18.00 [C8]นครสวรรค์ เอฟซี VS พีทียู ปทุมธานี[C6]
16.00 [D6]สมุทรปราการ ยูไนเต็ด VS ลูกอีสาน เอฟซี[D4]
16:00 [D1]ราชประชา เอฟซี VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[D3]
18:00 [D9]พัทยา เอฟซี VS ม.เกษมบัณฑิต[D5]
16.00 [E12]ทีเอ เบญจมราชูทิศ VS ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E3]
16:00 [E11]สายมิตรกบินทร์บุรี VS ปลวกแดง ระยอง[E2]
17.00 [E10]สระแก้ว เอฟซี VS ฉะเชิงเทรา เอฟซี[E4]
16.00 [F9]นนทบุรี เอฟซี VS สมุทรสาคร ยูไนเต็ด[F11]
18:00 [F5]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ VS อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[F8]
18.00 [F12]ธนบุรี ซิตี้ VS สีหมอก เอฟซี[F3]
16:00 [G9]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี VS ทหารบก เอฟซี[G5]
17.00 [G3]รังสิต เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน[G11]
18:00 [G8]บีซีซี เอฟซี VS จามจุรี ยูไนเต็ด[G1]
16.30 [H1]นรา ยูไนเต็ด VS สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด[H2]
17.00 [H11]พังงา เอฟซี VS ระนอง ยูไนเต็ด[H3]
18.00 [H5]ตรัง เอฟซี VS ปัตตานี เอฟซี[H7]
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 16 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 16 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [6]เฮาเกซุนด์ VS ไวกิ้ง เอฟเค[5]
22:59 [14]อาเลซุนด์ VS โรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [8]ซันด์สวาลล์ VS เฮลซิงบอร์ก[13]
21:00 [2]นอร์โคปิ้ง VS ออสเตอร์ซุนด์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
23:30 [SASL-1]โคเปนเฮเก้น VS ลิงบี้[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30 [10]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS ฟินน์ ฮาร์ป[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00 [9]พีเอส เคมี่ VS คูพีเอส[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
20:30 [8]รุช ซอร์ซอฟ VS โกลนิค เลชน่า[6]
22:59 [1]วิสล่า คราคอฟ VS โปกอน[6]
01:30 [2]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS จาเกียลโลเนีย[3]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [D1-9]อิสทรา 1961 พูลา VS โอซีเยค[D1-8]
02:00 [D1-6]NK สปลิต VS ริเยก้า[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:00 [D2-4]เอฟซี ไลเฟริ่ง VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
22:59 [7]เวสต์มานเนียยาร์ VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
21:00 [L2-4]ควีนส์ ปาร์ค VS ควีน ออฟ เซาธ์[CH-7]
21:00 [PR-6]มาเธอร์เวลล์ VS กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[CH-1]
21:00 [L1-6]อัลเบี้ยน โรเวอร์ VS กรีน็อค มอร์ตัน[CH-5]
21:00 [L2-5]แอนนัน แอธเลติก VS สแตรนแรร์[L1-4]
21:00 [L1-2]อายร์ ยูไนเต็ด VS แฮมิลตัน[PR-10]
21:00 [L2-3]ไคลด์ VS คิลมาร์น็อค[PR-11]
21:00 [L1-9]คาวเดนบีท VS อินเวอร์เนสส์[PR-5]
21:00 [L2-1]อีสต์ ไฟฟ์ VS ดันดี[PR-7]
21:00 [L2-2]เอลจิน ซิตี้ VS เซนต์ จอห์นสโตน[PR-4]
21:00 [L1-10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก VS ดัมบาร์ตัน[CH-8]
21:00 [CH-9]ลิฟวิงสตัน VS เซนต์ เมียร์เรน[CH-6]
21:00 [L2-8]มอนโทรส VS รอสส์ เคาน์ตี้[PR-8]
21:00 [L2-7]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน VS ฟัลเคิร์ก[CH-2]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ รอบชิงชนะเลิศ (Romania Cup)
01:45 [1]เอฟซี แอสตร้า(N) VS CFR คลูจ์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน คัพ (Ukrain Cup)
01:00 [2]ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS ดินาโม เคียฟ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
00:30 [1]ลิเมอริค เอฟซี VS โคห์บ รัมเบลอ[4]
01:15 [5]เชลบอร์น VS แคบินทีลี่ เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
20:30 [9]ค็อตก้า VS เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท[10]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:00 [D1-3]เฟเยนูร์ด(N) VS อันเดอร์เลชท์[D1-3]
19:30 [L1-1]วีแกน แอธเลติก VS แมนฯ ยูไนเต็ด[PR-5]
20:00 [PR-9]โบฮีเมี่ยนส์ VS นิวคาสเซิ่ล[PR-18]
20:00 [D1-13]เอฟซี ทเวนเต้ VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-1]
20:30 [D1-7]โกรนิงเก้น VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[D2-1]
21:00 [PR-1]เซลติก VS โวล์ฟสบวร์ก[D1-8]
22:00 [D2-15]1860 มิวนิค(N) VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[D1-2]
22:00 [D1-5]เอฟซี ซิยง(N) VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[D1-1]
22:59 [D1-2]ราปิด เวียนนา VS เชลซี[PR-10]
23:30 [D1-3]ลูเซิร์น VS ชาลเก้ 04[D1-5]
01:00 [D1-11]บอร์กโดซ์(N) VS เอซี มิลาน[D1-7]
01:00 [D1-6]เซลต้า บีโก้ VS ซีดี ลูโก้[D2-14]
01:45 [D1-2]เฟเนร์บาห์เช่ VS โอลิมปิก ลียง[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
22:59 [11]ซานหลุยส์ คิวโลต VS ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[16]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00 [14]โบตาโฟโก้ VS ฟลาเมงโก[6]
04:30 [4]ซานโตส VS ปอนเต เปรตา[7]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
02:00 [4]ซิเอร่า VS คริคูม่า[7]
02:00 [8]บราซิล เด เพโลแทส VS วิลา โนว่า[12]
02:30 [16]โกยาส VS เนาติโก[9]
04:30 [10]ลูเวอร์เดนเซ่ VS วาสโก ดา กาม่า[1]
07:00 [17]บรากันติโน้ VS จอยวิลล์ เอสเซ[18]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
03:15 [10]อ็องเซ่ กัลดาส VS ริโอเนโกร อากุยลาส[7]
05:00 [19]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี VS เดปอร์ติโว กาลี[6]
05:30 [8]คอร์ทูลัว VS อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[3]
07:45 [1]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS ดิปอร์เทส โตลิม่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30 [20]โคลัมบัส ครูว์ VS ดีซี ยูไนเต็ด[16]
08:00 [2]โคโลราโด้ ราปิดส์ VS แคนซัส วิซาร์ดส์[7]
08:00 [1]เอฟซี ดัลลัส VS ชิคาโก้ ไฟร์[19]
09:00 [8]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[15]
09:00 [6]รีล ซอลต์ เลค VS นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[14]
09.30 [13]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ VS โตรอนโต้ เอฟซี[12]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00 [15]กัวเรตาโร่ VS เวราครูซ[7]
07:00 [4]อัตลาส VS โตลูก้า[1]
07:00 [6]มอนเทอร์เรย์ VS พูอีบลา[12]
07:00 [8]ปาชูก้า VS คลับ เลออน[16]
09:00 [2]คลับ อเมริกา VS จากัวร์ ชิอาปาส[11]
09:00 [18]เนกาซ่า VS ครูซ อาซูล[14]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [15]นครราชสีมา เอฟซี VS ราชบุรี มิตรผล[4]
18:00 [9]บีอีซี เทโรศาสนะ VS บางกอกกล๊าส[3]