วิเคราะห์บอล UFAPRO888 ทีเด็ดบอล ufabet Ufabet Ufabet Gclub

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 9 กันยายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30[4]แมนฯ ซิตี้VSลิเวอร์พูล[2] 
21:00[15]เลสเตอร์ ซิตี้VSเชลซี[6] 
21:00[16]อาร์เซน่อลVSบอร์นมัธ[18] 
21:00[12]เอฟเวอร์ตันVSสเปอร์ส[9] 
21:00[8]เซาแธมป์ตันVSวัตฟอร์ด[7] 
21:00[17]ไบรท์ตันVSเวสต์บรอมวิช[5] 
23:30[11]สโต๊ค ซิตี้VSแมนฯ ยูไนเต็ด[1] 
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[15]ไฟร์บวร์กVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[1] 
20:30[16]ไมนซ์VSเลเวอร์คูเซ่น[14] 
20:30[7]มึนเช่นกลัดบัคVSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[13] 
20:30[11]โวล์ฟสบวร์กVSฮันโนเวอร์ 96 [4] 
20:30[12]เอาก์สบวร์กVSโคโลญจน์[17] 
23:30[6]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSบาเยิร์น มิวนิค[2] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59[1]ยูเวนตุสVSคิเอโว่[10] 
01:45[5]ซามพ์โดเรียVSเอเอส โรม่า[11] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[5]เรอัล มาดริดVSเลบานเต้[7] 
21:15[6]บาเลนเซียVSแอตฯ มาดริด[4] 
23:30[9]เซบีย่าVSเออิบาร์[12] 
01:45[2]บาร์เซโลน่าVSเอสปันญ่อล[14] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00[17]นีซVSโมนาโก[2] 
01:00[8]ก็องVSดิฌง[16] 
01:00[13]มงต์เปลลิเย่ร์VSน็องต์[15] 
01:00[12]ทรัวส์VSตูลูส[10] 
01:00[14]สตาร์บูร์กVSอาเมียงส์[18] 
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00[18]แอสตัน วิลล่าVSเบรนท์ฟอร์ด[23] 
21:00[14]ฟูแล่มVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[1] 
21:00[3]ลีดส์ ยูไนเต็ดVSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21] 
21:00[22]นอริช ซิตี้VSเบอร์มิงแฮม[20] 
21:00[8]เปรสตันVSบาร์นสลีย์[15] 
21:00[11]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์VSอิปสวิช ทาวน์[2] 
21:00[12]เร้ดดิ้งVSบริสตอล ซิตี้[13] 
21:00[19]ซันเดอร์แลนด์VSเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[6] 
21:00[5]วูล์ฟแฮมป์ตันVSมิลล์วอลล์[17] 
21:00[24]โบลตันVSมิดเดิลสโบรห์[9] 
23:30[16]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[7] 
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30[18]วิลเล่ม ทเวVSเดน ฮาก[17] 
23:30[10]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSเฟเยนูร์ด[1] 
01:45[6]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSซโวลเล่[3] 
01:45[11]เอ็กเซลซิเออร์VSวิเทสส์[4] 
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[9]ทอนเดล่าVSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[15] 
00:15[5]มาริติโม่VSริโอ อาฟ[4] 
02:30[3]ปอร์โต้VSชาเวซ[17] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59[3]เอสเค บรานน์VSซองน์ดาล[13] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[7]ออสเตอร์ซุนด์VSAFC ยูไนเต็ด[16] 
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00[10]อาร์ฮุสVSแรนเดอร์ส[14] 
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:00[3]บาเซิ่ลVSลัวซานนี สปอร์ท[10] 
00:00[1]เอฟซี ซูริคVSเซนต์ กัลเลน[6] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00[8]ฮาร์ทVSอเบอร์ดีน[2] 
21:00[7]มาเธอร์เวลล์VSคิลมาร์น็อค[10] 
21:00[4]กลาสโกว์ เรนเจอร์VSดันดี[11] 
21:00[9]รอสส์ เคาน์ตี้VSแพททริค ทริสเทล[12] 
21:00[3]เซนต์ จอห์นสโตนVSฮิเบอร์เนี่ยน[5] 
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
21:00[5]คาราบุคสปอร์VSเบซิคตัส[2] 
21:00[14]ชีวาสสปอร์VSเคย์เซริสปอร์[11] 
00:00[6]เฟเนร์บาห์เช่VSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4] 
00:00[12]คอนยาสปอร์VSอลันยาสปอร์[16] 
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[5]เปรูเวลซ์VSคลับบรูซ[1] 
01:00[4]รอแยล อันท์เวิร์พVSแซงต์ ทรุยด็อง[3] 
01:00[11]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSAS ยูเปน[14] 
01:30[6]ซูลเต้ วาเรเกมVSคอร์ไทรจ์[9] 
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[5]LASK ลินซ์VSสตวร์มกราซ[1] 
23:30[3]ออสเตรียเวียนนาVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์[4] 
23:30[10]ซังค์ พอลเท่นVSเรนดอร์ฟ อัลทัช[7] 
23:30[9]แมตเตอร์สเบิร์กVSแอดมิร่า[8] 
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00[15]อิงโกลสตัดท์VSเอา[12] 
18:00[3]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์VSดุ๊ยส์บวร์ก[13] 
18:00[6]โฮลสไตน์ คีลVSไกเซอร์สเลาเทิร์น[17] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00[20]ล็องส์VSลอริยองต์[4] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00[10]ฮูเอสก้าVSเซบีย่า แอตเลติโก้[19] 
22:59[14]บาร์เซโลน่า 2VSคอร์โดบ้า[15] 
22:59[2]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSเรอัล โอเบียโด้[9] 
01:00[12]อัลเมเรียVSลา โฮย่า ลอร์ก้า[13] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00[22]สเปเซียVSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[19] 
20:00[11]อัสโคลี่VSโนวาร่า[20] 
20:00[13]แตร์นาน่าVSเชเซน่า[17] 
20:00[21]โปร เวอร์เซลลี่VSเครโมเนเซ่[9] 
20:00[4]คาร์ปิVSซาแลร์นิตาน่า[14] 
20:00[6]ปาแลร์โม่VSเอ็มโปลี[7] 
20:00[8]บารี่VSเอซี เวนิช[15] 
20:00[12]อเวลลิโน่VSฟอกเจีย[18] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00[10]อัตเลติโก มิไนโร่VSพัลไมรัส[4] 
04:00[12]วาสโก ดา กาม่าVSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[2] 
05:00[19]เซาเปาโลVSปอนเต เปรตา[13] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:05[21]เบลกราโน่VSซานมาร์ติน ซานฮวน[5] 
02:05[8]เอสตูเดียนเตสVSเดเฟนซา จัสติเชีย[11] 
04:05[25]ปาโตรนาโต้ ปาราน่าVSอาร์เจนติโนส จูเนียร์[19] 
06:05[15]ราซิ่ง คลับVSเทมเปอร์เลย์[23] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:55[3]ชิคาโก้ ไฟร์VSนิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[8] 
04:00[1]โตรอนโต้ เอฟซีVSซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[14] 
04:30[2]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซีVSพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์[6] 
06:00[19]ดีซี ยูไนเต็ดVSออร์แลนโด้ ซิตี้[18] 
06:30[16]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่นVSมอนทรีออล อิมแพ็ค[13] 
07:00[21]มินนิโซต้า ยูไนเต็ดVSฟิลลาเดเฟีย[17] 
07:30[9]ฮุสตัน ไดนาโมVSโคโลราโด้ ราปิดส์[22] 
09:00[10]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปVSรีล ซอลต์ เลค[15] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[12]โลโบส บียูเอพีVSมอเรเลีย[9] 
05:00[11]กัวเรตาโร่VSคลับ เลออน[15] 
07:00[1]มอนเทอร์เรย์VSเนกาซ่า[5] 
07:00[10]ปาชูก้าVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[17] 
09:00[2]คลับ อเมริกาVSเวราครูซ[8] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[11]กระบี่ เอฟซีVSเชียงใหม่ เอฟซี[12] 
18:00[3]ประจวบ เอฟซีVSม.เกษตรศาสตร์ เอฟซี[14] 
18:00[5]ปตท.ระยองVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[1] 
18:00[15]สมุทรสงคราม เอฟซีVSอ่างทอง เอฟซี[4] 
19:00[16]ตราด เอฟซีVSนครปฐม ยูไนเต็ด[7] 
19:00[17]บางกอก เอฟซีVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[9] 
19:00[10]ระยอง เอฟซีVSชัยนาท ฮอร์นบิล[2] 
19:00[8]หนองบัวพิชญ เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[6] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18:00[7]พะเยา เอฟซีVSกาฬสินธุ์ เอฟซี[6] 
18:00[5]แพร่ ยูไนเต็ดVSอยุธยา เอฟซี[3] 
18:00[13]อุบลราชธานี เอฟซีVSกำแพงเพชร เอฟซี[12] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00[12]สีหมอก เอฟซีVSตรัง เอฟซี[2] 
16:00[8]นครศรีฯ ยูนิตี้VSกรุงธนบุรี เอฟซี[15] 
17:00[7]จามจุรี ยูไนเต็ดVSบียู เดฟโฟ่ เอฟซี[3] 
18:30[13]สุราษฎร์ เอฟซีVSบ้านบึง ยูไนเต็ด[10] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00[A1] JL เชียงใหม่VSเชียงราย ซิตี้[A2] 
16:00[A7]นครสวรรค์ เอฟซีVSปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[A8] 
18:00[A4]พิษณุโลก เอฟซีVSตาก ซิตี้[A6] 
18:00[A3]อุตรดิตถ์ เอฟซีVSน่าน เอฟซี[A5] 
16:00[B10]ห้วยแถลง ยูไนเต็ดVSยโสธร เอฟซี[B8] 
16:00[B3]เมืองเลย ยูไนเต็ดVSมหาสารคาม ยูไนเต็ด[B6] 
16:00[B9]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ดVSสุรินทร์ ซิตี้[B5] 
16:00[B2]มาแชร์ ชัยภูมิVSมุกดาหาร เอฟซี[B11] 
16:00[B4]สกลนคร เอฟซีVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B)[B7] 
18:00[B1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSเลย ซิตี้[B12] 
16:00[C2]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ดVSนนทบุรี เอฟซี[C9] 
16:00[C1]สุพรรณบุรี เอฟซี(B)VSลูกอีสาน เอฟซี[C8] 
16:00[C5]ราชบุรี เอฟซี(B)VSIPE สมุทรสาคร[C6] 
17:00[C4]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ดVSหัวหิน ซิตี้[C7] 
18:00[C3]บีทียู เอฟซีVSปทุมธานี เอฟซี[C10] 
18:00[E4]โดม เอฟซีVSบางกอกกล๊าส(B)[E9] 
16:00[F3]ปัตตานี เอฟซีVSสตูล ยูไนเต็ด[F1] 
16:00[F7]ยะลา ยูไนเต็ดVSสุไหงปาดี เอฟซี[F9] 
16:00[F4]ชุมพร เอฟซีVSหาดใหญ่ เอฟซี[F6] 
16:00[F5]พัทลุง เอฟซีVSภูเก็ต เอฟซี[F2] 

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 5 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมัน ซูเปอร์คัพ (Germany Super Cup)
01:30[3]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSบาเยิร์น มิวนิค[1] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00[2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSอาเมียงส์[D2-2] 
01:00[8]แซงต์ เอเตียนVSนีซ[3] 
01:00[4]โอลิมปิก ลียงVSสตาร์บูร์ก[D2-1] 
01:00[14]เม็ตซ์VSแก็งก็อง[10] 
01:00[15]มงต์เปลลิเย่ร์VSก็อง[17] 
01:00[D2-3]ทรัวส์VSแรนส์[9] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01:30[D1-18]เอ็มโปลีVSเรเนท เอซี[C1-10] 
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00[17]บริสตอล ซิตี้VSบาร์นสลีย์[14] 
21:00[20]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[12] 
21:00[6]ฟูแล่มVSนอริช ซิตี้[8] 
21:00[16]อิปสวิช ทาวน์VSเบอร์มิงแฮม[19] 
21:00[18]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์VSเร้ดดิ้ง[3] 
21:00[11]เปรสตันVSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[4] 
21:00[L1-1]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ดVSเบรนท์ฟอร์ด[10] 
21:00[15]วูล์ฟแฮมป์ตันVSมิดเดิลสโบรห์[PR-19] 
23:30[13]แอสตัน วิลล่าVSฮัลล์ ซิตี้[PR-18] 
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ซูเปอร์คัพ (Holland Super Cup)
22:59[1]เฟเยนูร์ดVSวิเทสส์[5] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59[1]โรเซนบอร์กVSคริสเตียนซุนด์[14] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[15]ฮาล์มสตัดVSยอนโคปิ้ง[12] 
22:59[10]โอเรโบรVSเอล์ฟส์บอร์ก[7] 
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00[8]โฮโบรVSแรนเดอร์ส[14] 
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:00[9]เอฟซี ธูนVSบาเซิ่ล[4] 
00:00[8]ลูกาโน่VSเอฟซี ซูริค[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45[10]สลิโก โรเวอร์สVSเซนต์ แพตทริคส์[9] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30[1]เซลติกVSฮาร์ท[5] 
21:00[10]ดันดีVSรอสส์ เคาน์ตี้[6] 
21:00[CH-1]ฮิเบอร์เนี่ยนVSแพททริค ทริสเทล[7] 
21:00[8]คิลมาร์น็อคVSเซนต์ จอห์นสโตน[4] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
21:00[6]อิลเวสVSจีวาสคีล่า[12] 
21:00[5]คูพีเอสVSโรวาเนียมี่[10] 
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[5]เปรูเวลซ์VSชาเลอร์รัว[4] 
01:00[14]คอร์ไทรจ์VSโลเคอเรน[15] 
01:00[7]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSเมเชเลน[8] 
01:30[1]ซูลเต้ วาเรเกมVSแซงต์ ทรุยด็อง[3] 
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[3]LASK ลินซ์VSซังค์ พอลเท่น[9] 
23:30[4]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSแอดมิร่า[6] 
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30[11]เซ็บซี่VSเอฟซี วิโตรุล[9] 
01:00[8]โปลิเทคนิก้า อายซี่VSCFR คลูจ์[2] 
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00[7]รูเดสVSอินเตอร์ ซาเปรซิค[5] 
02:00[4]สลาเวน เบลูโป้VSซิบาเลีย[10] 
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
19:00[D1-12]เลเวอร์คูเซ่นVSเซลต้า บีโก้[D1-13] 
20:30[D1-4]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSโบโลญญ่า[D1-15] 
20:30[D1-15]ไมนซ์VSเอฟซี ทเวนเต้[D1-7] 
21:00[D1-11]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(N)VSเรอัล เบติส[D1-15] 
21:00[PR-16]เบิร์นลี่ย์VSฮันโนเวอร์ 96[D2-2] 
21:00[PR-14]คริสตัล พาเลซVSชาลเก้ 04[D1-10] 
22:00[D1-6]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N)VSกาลาตาซาราย[D1-4] 
22:00[D2-1]วีวีวี เวนโลVSไนจ์เมเก้น[D1-16] 
21:45[D1-2]RB ลิบซิกVSสโต๊ค ซิตี้[PR-13] 
22:59[D1-8]แวร์เดอร์ เบรเมนVSบาเลนเซีย[D1-12] 
23:15[PR-4]ลิเวอร์พูล(N)VSแอธเลติก บิลเบา[D1-7] 
23:15[PR-15]สวอนซี ซิตี้VSซามพ์โดเรีย[D1-10] 
23:30[PR-2]สเปอร์สVSยูเวนตุส[D1-1] 
00:00[D1-10]เออิบาร์(N)VSเรอัล โอเบียโด้[D2-8] 
00:00[D2-1]เลบานเต้(N)VSเรอัล ซาราโกซ่า[D2-17] 
01:30[D1-11]มาลาก้าVSลาซิโอ้[D1-5] 
01:30[D1-16]ลา คอรุนญ่าVSเวสต์บรอมวิช[PR-10] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
22:59[8]เคเอ อคูเรย์รี่VSฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[4] 
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ซูเปอร์คัพ
02:45[5]เบนฟิก้า(N)VSวิตอเรีย กิมาไรส์[12] 
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00[15]ดุ๊ยส์บวร์กVSโบคุ่ม[17] 
20:30[7]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSไฮน์เดนเฮลม์[11] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00[6]แร็งส์VSโอร์แลงส์[2] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00[22]ดีซี ยูไนเต็ดVSโตรอนโต้ เอฟซี[1] 
06:00[16]ฟิลลาเดเฟียVSเอฟซี ดัลลัส[7] 
06:30[18]มอนทรีออล อิมแพ็คVSออร์แลนโด้ ซิตี้[13] 
07:00[20]มินนิโซต้า ยูไนเต็ดVSซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[11] 
07:30[2]ชิคาโก้ ไฟร์VSนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[15] 
09:00[21]โคโลราโด้ ราปิดส์VSแวนคูเวอร์ ไวต์แคป[12] 
09:00[17]รีล ซอลต์ เลคVSฮุสตัน ไดนาโม[8] 
09.30[14]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์VSโคลัมบัส ครูว์[9] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[4]โลโบส บียูเอพีVSปาชูก้า[17] 
07:00[3]ติเกรส์ UANLVSกัวเรตาโร่[10] 
07:00[18]คลับ เลออนVSครูซ อาซูล[5] 
09:00[8]คลับ อเมริกาVSพูมาส ยูนัม[9] 
09:00[12]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSเนกาซ่า[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45[4]เชียงราย ยูไนเต็ดVSอุบล ยูเอ็มที[8] 
18:00[11]สุพรรณบุรี เอฟซีVSพัทยา ยูไนเต็ด[9] 
19:00[5]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSการท่าเรือ เอฟซี[10] 
19:00[3]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSชลบุรี เอฟซี[6] 
20:00[7]ราชบุรี มิตรผลVSนครราชสีมา เอฟซี[14] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[9]หนองบัวพิชญ เอฟซีVSระยอง เอฟซี[7] 
18:00[17]บางกอก เอฟซีVSปตท.ระยอง[5] 
19:00[15]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSเชียงใหม่ เอฟซี[8] 
19:00[2]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSอ่างทอง เอฟซี[4] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00[9]กำแพงเพชร เอฟซีVSอำนาจโปลี ยูไนเต็ด[12] 
18:00[14]สิงห์บุรี เอฟซีVSกาฬสินธุ์ เอฟซี[6] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00[6]นครศรีฯ ยูนิตี้VSจามจุรี ยูไนเต็ด[10] 
16:00[12]บ้านบึง ยูไนเต็ดVSสีหมอก เอฟซี[15] 
16:30[7]นรา ยูไนเต็ดVSสุราษฎร์ เอฟซี[11] 
18:00[9]ศุลกากร ยูไนเต็ดVSบียู เดฟโฟ่ เอฟซี[3] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00[A7]ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยูVSตาก ซิตี้[A8] 
18:00[A5]JL เชียงใหม่VSนครสวรรค์ เอฟซี[A6] 
16:00[B8]ยโสธร เอฟซีVSมหาสารคาม ยูไนเต็ด[B5] 
16:00[B3]เมืองเลย ยูไนเต็ดVSสุรินทร์ ซิตี้[B4] 
16:00[C2]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ดVSบีทียู เอฟซี[C4] 
17:00[C3]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ดVSIPE สมุทรสาคร[C8] 
17:30[C9]หัวหิน ซิตี้VSปทุมธานี เอฟซี[C10] 
16:00[D1]นาวิกโยธิน เอฟซีVSจันทบุรี เอฟซี[D2] 
18:00[D3]ปลวกแดง ระยองVSพัทยา เอฟซี[D9] 
16:00[E10]เกร็กคู ทัพฟ้าVSสมุทรปราการ ยูไนเต็ด[E11] 
16:00[F9]สุราษฎร์ ซิตี้VSหาดใหญ่ เอฟซี[F7] 
16:00[F4]ชุมพร เอฟซีVSสุไหงปาดี เอฟซี[F8] 

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 29 กรกฎาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2017)
18:35เชลซี[อังกฤษ-1](N)VSอินเตอร์ มิลาน[อิตาลี่-7] 
05:00แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-3](N)VSสเปอร์ส[อังกฤษ-2] 
06:30เรอัล มาดริด[สเปน-1](N)VSบาร์เซโลน่า[สเปน-2] 
โปรแกรมฟุตบอล เอมิเรสต์ คัพ (Emirates Cup)
20:00[D1-2]RB ลีบซิก(N)VSเซบีย่า[D1-4] 
22:20[PR-5]อาร์เซน่อลVSเบนฟิก้า[D1-5] 
โปรแกรมฟุตบอล ฝรั่งเศส ซุปเปอร์คัพ (French Super Cup)
02:00[1]โมนาโก(N)VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[7]เอล์ฟส์บอร์กVSซิริอุส[4] 
21:00[12]ยอนโคปิ้งVSฮัมมาร์บี้[9] 
22:59[13]ซันด์สวาลล์VSมัลโม่[1] 
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00[6]โอเดนเซ่VSฮอร์เซ่นส์[1] 
22:59[3]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSโฮโบร[8] 
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:00[8]ลูกาโน่VSเซนต์ กัลเลน[6] 
00:00[9]กราสฮ็อปเปอร์VSยัง บอยส์[1] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45[11]สลิโก โรเวอร์สVSดันดาล์ค[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
21:00[6]อิลเวสVSVPS วาซ่า[2] 
21:00[3]ลาห์ติVSมาเรียฮามน์[5] 
21:00[10]พีเอส เคมี่VSอินเตอร์ ตูร์คู[8] 
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[10]โลเคอเรนVSคลับบรูซ[2] 
01:00[8]ราซิ่ง เกงค์VSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13] 
01:00[14]AS ยูเปนVSซูลเต้ วาเรเกม[3] 
01:30[6]ชาเลอร์รัวVSคอร์ไทรจ์[11] 
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[3]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSLASK ลินซ์[2] 
23:30[6]แมตเตอร์สเบิร์กVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์[8] 
23:30[7]ซังค์ พอลเท่นVSราปิด เวียนนา[5] 
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30[14]ยูเวนตุส บูคาเรสต์VSโวลุนทารี่[6] 
01:00[13]มีแตน มีดิแอชVSCFR คลูจ์[2] 
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00[3]อินเตอร์ ซาเปรซิคVSสลาเวน เบลูโป้[5] 
02:00[2]ริเยก้าVSอิสทรา 1961 พูลา[7] 
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00[D1-19]เบเลซ ซาร์สฟิลด์VSบานฟิลด์[D1-5] 
19:30[D1-1]เฟเยนูร์ดVSเรอัล โซเซียดาด[D1-6] 
20:00[D1-14]เม็ตซ์VSคริสตัล พาเลซ[PR-14] 
20:00[D1-18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSเวสเตอร์โล[D2-1] 
20:30[D2-1]สตุ๊ตการ์ตVSแอสเตราส[D1-11] 
21:00[L1-2]โบลตันVSสโต๊ค ซิตี้[PR-13] 
21:00[LCH-10]เบรนท์ฟอร์ดVSเซลต้า บีโก้[D1-13] 
21:00[LCH-19]เบอร์มิ่งแฮมVSสวอนซี ซิตี้[PR-15] 
21:00[L1-10]บริสตอล โรเวอร์สVSเวสต์บรอมวิช[PR-10] 
21:00[LCH-9]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSฮอฟเฟ่นไฮม์[D1-4] 
21:00[LCH-6]ฟูแล่มVSโวล์ฟสบวร์ก[D1-16] 
21:00[D1-11]มาลาก้าVSมึนเช่นกลัดบัค[D1-9] 
21:00[PR-19]มิดเดิลสโบรห์VSเอาก์สบวร์ก[D1-13] 
21:00[D1-15]ไมนซ์VSนิวคาสเซิ่ล[LCH-1] 
21:00[PR-20]ซันเดอร์แลนด์VSเซลติก[PR-1] 
22:59[D1-6]AZ อัลค์มาร์VSคัมบูร์[D2-3] 
22:59[D1-6]แฮร์ธ่า เบอร์ลินVSลิเวอร์พูล[PR-4] 
22:59[D1-10]แก็งก็องVSโตริโน่[D1-9] 
22:59[D1-10]ซามพ์โดเรีย(N)VSเวโรน่า[D2-2] 
00:00[D1-6]สปอร์ติ้ง ลิสบอนVSฟิออเรนติน่า[D1-8] 
23:30[D1-17]ก็องVSอองเช่ร์[D1-12] 
23:30[D1-8]แซงต์ เอเตียนVSเซาแธมป์ตัน[PR-8] 
00:00[D1-7]แอธเลติก บิลเบาVSเรอุส เดปอร์ติว[D2-9] 
00:00[D1-11]ลีลล์VSแรนส์[D1-9] 
00:00[D1-7]น็องต์VSเจนัว[D1-16] 
01:00[D2-7]คาร์ปิVSคิเอโว่[D1-14] 
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
00:00[D1-11]เบเลเนนส์VSเรอัล สปอร์ต คลับ[D2-14] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
21:00[CH-8]เบรซิน ซิตี้VSฟัลเคิร์ก[CH-5] 
21:00[L2-2]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติกVSอินเวอร์เนสส์[CH-3] 
21:00[L2-5]เอลจิน ซิตี้VSปีเตอร์เฮด[L1-9] 
21:00[PR-5]ฮาร์ทVSดันเฟิร์มลิน[CH-2] 
21:00[CH-9]เรธโรเวอร์สVSคาวเดนบีท[L2-10] 
21:00[L1-2]อัลลัว แอทเลติคVSฮิเบอร์เนี่ยน[CH-1] 
21:00[L2-1]อาร์บรอทVSรอสส์ เคาน์ตี้[PR-6] 
21:00[PR-8]คิลมาร์น็อคVSดัมบาร์ตัน[CH-10] 
21:00[L2-3]แอนนัน แอธเลติกVSอายร์ ยูไนเต็ด[CH-10] 
21:00[CH-9]กรีน็อค มอร์ตันVSเอดินเบิร์ก ซิตี้[L2-7] 
21:00[PR-9]มาเธอร์เวลล์VSเบอร์วิค เรนเจอร์ส[L2-8] 
21:00[CH-6]ควีน ออฟ เซาธ์VSอัลเบี้ยน โรเวอร์[L1-8] 
21:00[PR-11]แฮมิลตันVSสเตนเฮาส์มัวร์[L1-10] 
21:00[CH-7]เซนต์ เมียร์เรนVSแอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[L1-3] 
21:00[PR-7]แพททริค ทริสเทลVSสแตรนแรร์[L1-7] 
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00[D1-17]อิงโกลสตัดท์VSยูเนี่ยน เบอร์ลิน[4] 
20:30[D1-18]ดาร์มสตัดท์VSกรอยเธอร์ เฟือร์ธ[8] 
20:30[15]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์VSจอห์น เรเกนบวร์ก[D3-3] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00[D1-18]ลอริยองต์VSเกววีลย์[D3-2] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
22:59[A1][12]เนเธอร์แลนด์(W)VSสวีเดน(W)[6][B2] 
01:45[B1][1]เยอรมนี(W)(N)VSเดนมาร์ก(W)[15][A2] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00[7]โบตาโฟโก้VSเซาเปาโล[18] 
05:00[5]พัลไมรัสVSอาไว[17] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
03:30[5]แอตแลนต้า ยูไนเต็ดVSออร์แลนโด้ ซิตี้[12] 
06:30[8]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSมอนทรีออล อิมแพ็ค[16] 
06:30[18]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่นVSฟิลลาเดเฟีย[14] 
07:00[4]เอฟซี ดัลลัสVSแวนคูเวอร์ ไวต์แคป[13] 
07:00[21]มินนิโซต้า ยูไนเต็ดVSดีซี ยูไนเต็ด[22] 
07:00[6]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้VSชิคาโก้ ไฟร์[2] 
07:00[7]ฮุสตัน ไดนาโมVSพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์[10] 
07:00[17]รีล ซอลต์ เลคVSโคลัมบัส ครูว์[9] 
07:00[15]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์VSโคโลราโด้ ราปิดส์[20] 
09:00[19]แอลเอ กาแลกซี่VSซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[11] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[5]กัวเรตาโร่VSโลโบส บียูเอพี[7] 
05:00[3]ครูซ อาซูลVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[10] 
07:00[11]มอนเทอร์เรย์VSเวราครูซ[15] 
07:00[14]ปาชูก้าVSคลับ อเมริกา[13] 
09:00[4]เนกาซ่าVSคลับ ทิจูเอน่า[16] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45[3]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSโปลิศ เทโร เอฟซี[10] 
18:00[6]ชลบุรี เอฟซีVSสุพรรณบุรี เอฟซี[11] 
19:00[17]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSบางกอกกล๊าส[5] 
19:00[12]พัทยา ยูไนเต็ดVSราชบุรี มิตรผล[7] 
20:00[1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดVSอุบล ยูเอ็มที[8] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[7]เชียงใหม่ เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[17] 
18:00[11]นครปฐม ยูไนเต็ดVSชัยนาท ฮอร์นบิล[1] 
18:00[13]ม.เกษตรศาสตร์ เอฟซีVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[14] 
19:00[5]อ่างทอง เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[6] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18:00[7]กาฬสินธุ์ เอฟซีVSแพร่ ยูไนเต็ด[3] 
18:00[1]ขอนแก่น เอฟซีVSอุดรธานี เอฟซี[2] 
18:00[10]อุบลราชธานี เอฟซีVSสิงห์บุรี เอฟซี[14] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00[9]ม.เกษมบัณฑิต เอฟซีVSบ้านบึง ยูไนเต็ด[12] 
16:00[13]ราชประชา เอฟซีVSสมุทรสาคร เอฟซี[1] 
16:30[2]ระนอง ยูไนเต็ดVSนรา ยูไนเต็ด[7] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00[A7]นครสวรรค์ เอฟซีVSตาก ซิตี้[A8] 
18:00[A4]เชียงราย ซิตี้VSเชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9] 
16:00[B2]มาแชร์ ชัยภูมิVSเลย ซิตี้[B9] 
16:00[B4]เมืองเลย ยูไนเต็ดVSร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B11] 
16:00[B6]สกลนคร เอฟซีVSห้วยแถลง ยูไนเต็ด[B10] 
16:00[C7]IPE สมุทรสาครVSบีทียู เอฟซี[C4] 
16:00[C6]ลูกอีสาน เอฟซีVSปทุมธานี เอฟซี[C10] 
16:00[D7]นครนายก เอฟซีVSกองเรือยุทธการ[D5] 
16:00[D1]นาวิกโยธิน เอฟซีVSกบินทร์ ยูไนเต็ด[D8] 
18:00[D2]จันทบุรี เอฟซีVSพัทยา เอฟซี[D9] 
16:00[E6]พีทียู ปทุมธานีVSโคปูน วอริเออร์[E9] 
16:00[E2]ม.นอร์ทกรุงเทพVSสมุทรปราการ ยูไนเต็ด[E11] 
16:15[F3]ปัตตานี เอฟซีVSยะลา ยูไนเต็ด[F6] 
18:00[F2]ภูเก็ต เอฟซีVSสุไหงปาดี เอฟซี[F9] 

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟเดอเรชั่นส์คัพ ที่รัสเซีย (Confederations Cup 2017)
22:00[63]รัสเซียVSเม็กซิโก[17] 
22:00[95]นิวซีแลนด์(N)VSโปรตุเกส[8] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59[7]วาเลเรนก้าVSลีลล์สตรอม[10] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
00:30[7]ลิเมอริค เอฟซีVSเซนต์ แพตทริคส์[12] 
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี รอบแบ่งกลุ่ม ที่โปแลนด์ (UEFA U21 2017)
01:45อิตาลี่(U21)(N)VSเยอรมนี(U21) 
01:45สาธารณรัฐเช็ก(U21)(N)VSเดนมาร์ก(U21) 
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:00[D1-11]สโลวัคโก้VSซลาเต้ โมราฟเซ่[D1-10] 
18:00[SASL-5]มิดทิลแลนด์(N)VSอัลบอร์ก[SASL-8] 
18:00[SASL-7]แรนเดอร์สVSสคีฟซ์[D1-5] 
20:00[PR-4]คราซ์โนดาร์VSรอสตอฟ[D2-8] 
20:00[PR-3]เซนต์ จอห์นสโตนVSคอนนาห์ คิวเอ็น[PR-1] 
21:30[D1-6]เอฟซี ธูน(N)VSเนอชาแตล ซามักซ์[D1-2] 
22:00[D1-7]เซนต์ กัลเลน(N)VSเรนดอร์ฟ อัลทัช[D1-4] 
22:00[D1-8]เคียสโซ(N)VSเอฟซี ซิยง[D1-4] 
22:00[D2-1]LASK ลินซ์VSเวียนเนอร์ นูสตัดท์[D2-8] 
22:00[D1-2]ลีเกีย วอร์ซอว์(N)VSวิสล่า พล็อค[D1-9] 
22:00[D1-5]มัคคาบี้เทลอาวีฟ(N)VSสปาร์ตัค เตอร์นาว่า[D1-6] 
22:59[D1-3]กอริก้าVSสลาเวน เบลูโป้[D1-7] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
21:00[10]ฟจอลเนอร์VSวาลูร์ เรย์ยาวิค[1] 
00:00[4]เคเอ อคูเรย์รี่VSเคอาร์ เรย์ยาวิค[9] 
00:00[3]เซนจาร์นานVSอัคราเนส[11] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00[3]เกตาเฟ่VSเตเนริเฟ่[4] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:15[3]โคห์บ รัมเบลอVSเชลบอร์น[6] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
21:00[5]เคฟลาวิคVSธอร์ อคูเรย์รี่[8] 
21:00[12]เลคเนียร์ เอฟVSธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[2] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:00[3]ซานโตสVSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[17] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
02:30[13]ซิเอร่า(N)VSโอเอสเต้[11] 
02:30[6]บราซิล เด เพโลแทสVSอินเตอร์นาซิอองนาล[4] 
02:30[10]ลอนดริน่าVSยูเวนตูเด้[1] 
02:30[8]ซานตา ครูซVSฟิกูเรนเซ่[19] 
02:30[5]โกยาสVSวิลา โนว่า[3] 
05:00[2]กัวรานี่VSเนาติโก[20] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:00[11]เดเฟนซา จัสติเชียVSกิมนาเซีย[13] 
05:00[22]ซานมาร์ติน ซานฮวนVSโรซาริโอ้ เซ็นทรัล[12] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
00:30[9]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[3] 
06:00[12]แอตแลนต้า ยูไนเต็ดVSโคโลราโด้ ราปิดส์[22] 
06:00[21]ฟิลลาเดเฟียVSดีซี ยูไนเต็ด[18] 
06:30[11]โคลัมบัส ครูว์VSมอนทรีออล อิมแพ็ค[17] 
07:00[19]มินนิโซต้า ยูไนเต็ดVSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[14] 
07:30[2]ชิคาโก้ ไฟร์VSออร์แลนโด้ ซิตี้[5] 
09.30[10]แอลเอ กาแลกซี่VSสปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[4] 
09.30[15]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์VSรีล ซอลต์ เลค[20] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45[9]อุบล ยูเอ็มทีVSสุพรรณบุรี เอฟซี[11] 
18:00[4]เชียงราย ยูไนเต็ดVSราชบุรี มิตรผล[7] 
19:00[14]พัทยา ยูไนเต็ดVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1] 
19:00[12]นครราชสีมา เอฟซีVSชลบุรี เอฟซี[5] 
20:00[17]ศรีสะเกษ เอฟซีVSบางกอกกล๊าส เอฟซี[3] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[12]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSหนองบัวพิชญ เอฟซี[11] 
19:00[9]นครปฐม ยูไนเต็ดVSระยอง เอฟซี[8] 
19:00[15]บางกอก เอฟซีVSชัยนาท ฮอร์นบิล[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18:00[9]พะเยา เอฟซีVSกำแพงเพชร เอฟซี[6] 
18:00[2]ขอนแก่น เอฟซีVSสระแก้ว เอฟซี[8] 
18:00[10]อำนาจโปลี ยูไนเต็ดVSสิงห์บุรี เอฟซี[14] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00[7]นครศรีฯ ยูนิตี้VSม.เกษมบัณฑิต เอฟซี[9] 
16:30[2]ระนอง ยูไนเต็ดVSราชประชา เอฟซี[11] 
18:00[6]ตรัง เอฟซีVSนรา ยูไนเต็ด[5] 
18:00[13]ศุลกากร ยูไนเต็ดVSสุราษฎร์ เอฟซี[10] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00[E5]พีทียู ปทุมธานีVSม.รังสิต[E8] 
16:00[A5]JL เชียงใหม่VSน่าน เอฟซี[A1] 
18:00[A3]เชียงราย ซิตี้VSตาก ซิตี้[A7] 
16:00[B9]เลย ซิตี้VSยโสธร เอฟซี[B3] 
16:00[B2]มาแชร์ ชัยภูมิVSสุรินทร์ ซิตี้[B7] 
16:00[E1]ม.นอร์ทกรุงเทพVSโคปูน วอริเออร์[E9] 
16:00[B11]ห้วยแถลง ยูไนเต็ดVSมุกดาหาร เอฟซี[B12] 
18:00[C9]IPE สมุทรสาครVSหัวหิน ซิตี้[C8] 
18:00[C7]นนทบุรี เอฟซีVSปทุมธานี เอฟซี[C10] 
18:00[C4]บีทียู เอฟซีVSลูกอีสาน เอฟซี[C5] 
16:00[D9]พัทยา เอฟซีVSบ้านค่าย ยูไนเต็ด[D6] 
18:00[D1]จันทบุรี เอฟซีVSปราจีน ยูไนเต็ด[D10] 

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 27 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (รอบชิงชนะเลิศ) (English fa Cup 2016-2017)
23:30[1]เชลซี(N)VSอาร์เซน่อล[5] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59[15]โบโลญญ่าVSยูเวนตุส[1] 
22:59[5]อตาลันต้าVSคิเอโว่[14] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:30[2]บาร์เซโลน่า(N)VSอลาเบส[9] 
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup)
01:00[11]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(N)VSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3] 
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02:00[12]อองเช่ร์(N)VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59[10]ซานเดฟยอร์ดVSออด เกรนแลนด์[5] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[6]เยอร์การ์เด้นVSAFC ยูไนเต็ด[16] 
21:00[15]คัลมาร์VSซันด์สวาลล์[12] 
22:59[2]นอร์โคปิ้งVSฮาล์มสตัด[14] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
19:00[10]HIFKVSอินเตอร์ ตูร์คู[8] 
19:00[6]ลาห์ติVSเอชเจเค เฮลซิงกิ[1] 
19:00[11]พีเอส เคมี่VSVPS วาซ่า[3] 
21:00[12]จีวาสคีล่าVSอิลเวส[4] 
21:00[7]โรวาเนียมี่VSคูพีเอส[2] 
22:00[5]ไซนาโจเอนVSมาเรียฮามน์[9] 
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00[8]คาซิมปาซ่าVSอันตัลยาสปอร์[5] 
20:00[9]คอนยาสปอร์VSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[7] 
22:00[2]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSอดาน่าสปอร์[18] 
22:59[3]เฟเนร์บาห์เช่VSแทร็บซอนสปอร์[6] 
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30[8]ราซิ่ง เกงค์VSแซงต์ ทรุยด็อง[12] 
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:00[12]สโลวัคโก้VSสปาร์ต้า ปราก[3] 
22:00[15]ฮราเดตส์กราลอเวVSโบฮีเมี่ยนส์ 1905 [13] 
22:00[10]MFK คาร์วีน่าVSยาบโลเนช[8] 
22:00[9]สโลวาน ลิเบอเรชVSมลาด้า โบเลสลาฟ[4] 
22:00[2]วิคตอเรีย พัลเซ่นVSวิโซซิน่า จิคลาวา[14] 
22:00[16]ไพรบรามVSซลิน[6] 
22:00[1]สลาเวีย ปรากVSเบอโน่[11] 
22:00[5]เทปลิเซ่VSดูก้า ปรากซ์[7] 
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59[14]โกลนิค เลชน่าVSซาเกลบี้ ลูบิน[5] 
22:59[9]ปิแอส กลิวิสVSวิสล่า พล็อค[7] 
22:59[11]สลาสค์ วรอคลาวน์VSคราโคเวีย คราคอฟ[10] 
22:59[15]อาร์ก้า กดิเนียVSรุช ซอร์ซอฟ[16] 
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00[8]อินเตอร์ ซาเปรซิคVSอิสทรา 1961 พูลา[7] 
00:00[2]ดินาโม ซาเกร็บVSริเยก้า[1] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
21:00[3]เคเอ อคูเรย์รี่VSไวกิงเกอร์ เรยาวิค[9] 
22:59[6]เวสต์มานเนียยาร์VSอัคราเนส[12] 
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
00:45[9]โวลุนทารี่(N)VSเอฟซี แอสตร้า[3] 
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
21:00[2]อเบอร์ดีน(N)VSเซลติก[1] 
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์โลก รุ่นอายุไม่เกิน20ปี (FIFA World Youth Champpionship 2017)
15:00โปรตุเกส(U20)(N)VSอิหร่าน(U20) 
15:00คอสตาริก้า(U20)(N)VSแซมเบีย(U20) 
18:00ญี่ปุ่น(U20)(N)VSอิตาลี่(U20) 
18:00อุรุกวัย(U20)(N)VSแอฟริกาใต้(U20) 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00[7]ฮูเอสก้าVSซีดี ลูโก้[10] 
22:59[9]เซบีย่า แอตเลติโก้VSคาดิส[4] 
22:59[6]เรอัล บายาโดลิดVSเกตาเฟ่[3] 
22:59[17]อัลเมเรียVSซีดี มิรานเดส[22] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30[4]เบเนเวนโต้VSเปรูจา[5] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00[14]วาสโก ดา กาม่าVSฟลูมิเนนเซ่[2] 
05:00[11]เซาเปาโลVSพัลไมรัส[8] 
07:00[16]วิตอเรีย BAVSกอริติบ้า[9] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[8]โคลอนVSกิมนาเซีย[14] 
02:15[5]บานฟิลด์VSเทมเปอร์เลย์[19] 
03:15[4]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์VSโอลิมโป บาเฮีย[18] 
05:30[25]ซีเอ ฮูราแคนVSโบค่า จูเนียร์ส[1] 
05:30[23]ซานมาร์ติน ซานฮวนVSซาร์เมียนโต้ จูนิน[27] 
07:15[9]ราซิ่ง คลับVSซาน ลอเรนโซ่[3] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
01:30[18]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์VSพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[10] 
06:00[14]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปสVSดีซี ยูไนเต็ด[19] 
06:30[11]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[13] 
07:00[22]โคโลราโด้ ราปิดส์VSสปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[3] 
07:00[20]มินนิโซต้า ยูไนเต็ดVSออร์แลนโด้ ซิตี้[5] 
07:00[21]รีล ซอลต์ เลคVSฟิลลาเดเฟีย[12] 
09:00[9]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์VSแอลเอ กาแลกซี่[16] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
18:00[9]ราชบุรี มิตรผลVSไทยฮอนด้า เอฟซี[15] 
19:00[2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[5] 
19:00[10]โปลิศ เทโร เอฟซีVSชลบุรี เอฟซี[6] 
20:00[16]ศรีสะเกษ เอฟซีVSการท่าเรือ เอฟซี[7] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[2]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSม.เกษตรศาสตร์ เอฟซี[18] 
18:00[11]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSอ่างทอง เอฟซี[4] 
19:00[17]บางกอก เอฟซีVSระยอง เอฟซี[7] 
19:00[4]ลำปาง เอฟซีVSเชียงใหม่ เอฟซี[10] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00[A2]น่าน เอฟซีVSเชียงราย ซิตี้[A3] 
16.00[A5]JL เชียงใหม่VSปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[A6] 
16.00[B9]ห้วยแถลง ยูไนเต็ดVSเลย ซิตี้[B5] 
16.00[B4]มาแชร์ ชัยภูมิVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B)[B8] 
16.00[C10]ปทุมธานี เอฟซีVSเมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[C3] 
18.00[C4]บีทียู เอฟซีVSอัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[C2] 
16.00[D6]บ้านค่าย ยูไนเต็ดVSกองเรือยุทธการ เอฟซี [D4] 
16.00[D9]นครนายก เอฟซีVSพัทยา เอฟซี[D7] 
18.00[D1]จันทบุรี เอฟซีVSชลบุรี เอฟซี(B)[D2] 
16.00[E8]สมุทรปราการ ยูไนเต็ดVSโดม เอฟซี[E6] 

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 13 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30[4]แมนฯ ซิตี้VSเลสเตอร์ ซิตี้[9] 
21:00[20]ซันเดอร์แลนด์VSสวอนซี ซิตี้[17] 
21:00[19]มิดเดิลสโบรห์VSเซาแธมป์ตัน[10] 
21:00[11]บอร์นมัธVSเบิร์นลี่ย์[14] 
23:30[13]สโต๊ค ซิตี้VSอาร์เซน่อล[5] 
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[2]RB ลีบซิกVSบาเยิร์น มิวนิค[1] 
20:30[13]เอาก์สบวร์กVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3] 
20:30[12]เลเวอร์คูเซ่นVSโคโลญจน์[7] 
20:30[18]ดาร์มสตัดท์VSแฮร์ธ่า เบอร์ลิน[6] 
20:30[5]ไฟร์บวร์กVSอิงโกลสตัดท์[17] 
20:30[15]ไมนซ์VSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[11] 
20:30[10]ชาลเก้ 04VSฮัมบูร์ก[16] 
20:30[8]แวร์เดอร์ เบรเมนVSฮอฟเฟ่นไฮม์[4] 
20:30[14]โวล์ฟสบวร์กVSมึนเช่นกลัดบัค[9] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59[8]ฟิออเรนติน่าVSลาซิโอ้[4] 
01:45[5]อตาลันต้าVSเอซี มิลาน[6] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
21:00[9]เอสปันญ่อลVSบาเลนเซีย[13] 
23:30[20]โอซาซูน่าVSกรานาด้า[19] 
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
23:30[6]ฟูแล่มVSเร้ดดิ้ง[3] 
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[15]อารัวก้าVSทอนเดล่า[17] 
00:15[1]เบนฟิก้าVSวิตอเรีย กิมาไรส์[4] 
02:30[8]เฟยเรนเซ่VSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[3] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
21:00[3]สตาเบ็คVSโรเซนบอร์ก[1] 
22:59[13]คริสเตียนซุนด์VSลีลล์สตรอม[14] 
22:59[15]ซองน์ดาลVSไวกิ้ง เอฟเค[16] 
22:59[9]ซานเดฟยอร์ดVSเฮาเกซุนด์[7] 
22:59[2]ชาร์ปบอร์ก 08VSทรอมโซ่[11] 
22:59[4]ออด เกรนแลนด์VSสตรอมก็อดเซ็ท[10] 
01:00[5]เอสเค บรานน์VSโมลด์[6] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[6]AIK โซลน่าVSโอเรโบร[12] 
21:00[15]คัลมาร์VSฮัคเค่น[8] 
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00[11]โอเดนเซ่VSซิลเคบอร์ก[9] 
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45[3]เอฟซี ซิยงVSลูกาโน่[4] 
01:00[8]เซนต์ กัลเลนVSวาดุซ[10] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:15[3]กลาสโกว์ เรนเจอร์สVSฮาร์ท[5] 
21:00[10]แฮมิลตันVSมาเธอร์เวลล์[11] 
21:00[8]คิลมาร์น็อคVSอินเวอร์เนสส์[12] 
21:00[9]ดันดีVSรอสส์ เคาน์ตี้[7] 
21:00[4]เซนต์ จอห์นสโตนVSแพททริค ทริสเทล[6] 
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00[2]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSเกนเคลอร์บิลิจี้[8] 
22:59[3]เฟเนร์บาห์เช่VSอันตัลยาสปอร์[6] 
22:59[18]อดาน่าสปอร์VSแทร็บซอนสปอร์[5] 
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[3]ซูลเต้ วาเรเกมVSออสเทนเด้[5] 
01:00[D2-3]ยูนิยง แซงต์ กิลลุสVSแซงต์ ทรุยด็อง[12] 
01:00[13]AS ยูเปนVSคอร์ไทรจ์[10] 
01:00[D2-6]โรเซลาเร่VSโลเคอเรน[11] 
01:30[14]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSลีแอร์ส[D2-4] 
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSราปิด เวียนนา[6] 
23:30[2]ออสเตรียเวียนนาVSเอสวี รีด[10] 
23:30[5]แอดมิร่าVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์[8] 
23:30[9]ซังค์ พอลเท่นVSแมตเตอร์สเบิร์ก[7] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00[7]เรอัล บายาโดลิดVSมายอร์ก้า[21] 
21:15[6]ฮูเอสก้าVSเตเนริเฟ่[5] 
21:15[18]เอลเช่VSซีดี มิรานเดส[22] 
22:59[1]เลบานเต้VSคิโรน่า[2] 
23:30[20]อัลคอลคอนVSราโย่ บาเยกาโน่[13] 
23:30[19]คอร์โดบ้าVSเรอุส เดปอร์ติว[10] 
23:30[16]อัลเมเรียVSนูมานเซีย[12] 
01:45[17]กิมนาสติกVSเรอัล โอเบียโด้[8] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00[12]ซาแลร์นิตาน่าVSอเวลลิโน่[17] 
20:00[15]โปร เวอร์เซลลี่VSเบรสชา[17] 
20:00[2]เวโรน่าVSคาร์ปิ[7] 
20:00[6]เบเนเวนโต้VSโฟรซิโนเน่[3] 
20:00[22]ลาติน่า คาลชิโอ้VSเปรูจา[4] 
20:00[8]สเปเซียVSปิซ่า[21] 
20:00[19]แตร์นาน่าVSสปอล[1] 
20:00[9]โนวาร่าVSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[11] 
20:00[5]ชิตตาเดลล่าVSวิเชนซ่า[20] 
22:59[18]ทราปานี่VSเชเซน่า[13] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00[RJ-4]ฟลาเมงโกVSอัตเลติโก มิไนโร่[MG-2] 
05:00[SP-1]โครินเธียนส์VSชาเปโคเอนเซ่[D1-1] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[8]เอสตูเดียนเตสVSกิมนาเซีย[12] 
00:00[13]ทัลเลเรสVSเบลกราโน่[29] 
02:00[7]บานฟิลด์VSลานุส[10] 
03:15[15]แอดเตริโค ราแฟล่าVSแอดเลติโก ทูคูแมน[16] 
04:00[24]ซีเอ ฮูราแคนVSซาน ลอเรนโซ่[3] 
05:30[23]โอลิมโป บาเฮียVSอัลโดซิวี[28] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:00[1]โตรอนโต้ เอฟซีVSมินนิโซต้า ยูไนเต็ด[15] 
03:00[22]โคโลราโด้ ราปิดส์VSซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[10] 
04:00[18]มอนทรีออล อิมแพ็คVSโคลัมบัส ครูว์[8] 
06:00[14]ดีซี ยูไนเต็ดVSฟิลลาเดเฟีย[21] 
06:00[4]ออร์แลนโด้ ซิตี้VSสปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[3] 
06:30[17]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่นVSรีล ซอลต์ เลค[20] 
08:00[12]ชิคาโก้ ไฟร์VSซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[16] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00[5]มอนเทอร์เรย์VSติเกรส์ UANL[2] 
09:00[7]โตลูก้าVSซานโตส ลากูน่า[13] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45[15]สุโขทัย เอฟซีVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[2] 
18:00[13]พัทยา ยูไนเต็ดVSอุบล ยูเอ็มที[10] 
19:00[8]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSศรีสะเกษ เอฟซี[17] 
20:00[11]สุพรรณบุรี เอฟซีVSราชบุรี มิตรผล[5] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[5]ลำปาง เอฟซีVSปตท. ระยอง[1] 
18:00[7]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[6] 
19:00[12]เชียงใหม่ เอฟซีVSระยอง เอฟซี[4] 
19:00[18]ม.เกษตรศาสตร์ เอฟซีVSหนองบัวพิชญ เอฟซี[11] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00[12]กาฬสินธุ์ เอฟซีVSอยุธยา ยูไนเต็ด[6] 
18.00[7]อำนาจโปลี ยูไนเต็ดVSอยุธยา เอฟซี[4] 
18.00[8]พะเยา เอฟซีVSอุบลราชธานี เอฟซี[13] 
18.30[9]ฉะเชิงเทรา เอฟซีVSอุดรธานี เอฟซี[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16.30[4]นรา ยูไนเต็ดVSม.เกษมบัณฑิต เอฟซี[12] 
17.00[2]บียู เดฟโฟ่ เอฟซีVSสมุทรสาคร เอฟซี[1] 
18.00[7]ตรัง เอฟซีVSระนอง ยูไนเต็ด[3] 
18.30[14]สุราษฎร์ เอฟซีVSราชประชา เอฟซี[8] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00[A4]เชียงราย ซิตี้VSเชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9] 
16.00[A2]น่าน เอฟซีVSปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[A7] 
18.00[A3]อุตรดิตถ์ เอฟซีVSพิษณุโลก เอฟซี[A1] 
16.00[B8]ห้วยแถลง ยูไนเต็ดVSมาแชร์ ชัยภูมิ[B4] 
16.00[B7]สกลนคร เอฟซีVSสุรินทร์ ซิตี้[B6] 
16.00[B3]เลย ซิตี้VSมหาสารคาม ยูไนเต็ด[B11] 
16.00[C10]ปทุมธานี เอฟซีVSลูกอีสาน เอฟซี[C5] 
17.30[C9]หัวหิน ซิตี้VSเมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[C3] 
18.00[C4]บีทียู เอฟซีVSIPE สมุทรสาคร[C8] 
16.00[D8]บ้านค่าย ยูไนเต็ดVSปลวกแดง ระยอง[D5] 
18.00[D1]จันทบุรี เอฟซีVSพัทยา เอฟซี[D6] 
16.00[E1]ม.นอร์ทกรุงเทพ เอฟซีVSบีซีซี เอฟซี[E3] 
18.00[F4]ภูเก็ต เอฟซีVSปัตตานี เอฟซี[F2] 

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ4ทีมสุดท้าย (English fa Cup 2016-2017)
23:15[1]เชลซี(N)VSสเปอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
21:00[13]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSเอฟเวอร์ตัน[7]
21:00[16]บอร์นมัธVSมิดเดิลสโบรห์[19]
21:00[18]สวอนซี ซิตี้VSสโต๊ค ซิตี้[11]
21:00[17]ฮัลล์ ซิตี้VSวัตฟอร์ด[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[1]บาเยิร์น มิวนิคVSไมนซ์[15]
20:30[10]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSเอาก์สบวร์ก[16]
20:30[5]แฮร์ธ่า เบอร์ลินVSโวล์ฟสบวร์ก[13]
20:30[17]อิงโกลสตัดท์VSแวร์เดอร์ เบรเมน[8]
20:30[14]ฮัมบูร์กVSดาร์มสตัดท์[18]
23:30[9]มึนเช่นกลัดบัคVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59[5]อตาลันต้าVSโบโลญญ่า[15]
01:45[8]ฟิออเรนติน่าVSอินเตอร์ มิลาน[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[15]มาลาก้าVSบาเลนเซีย[12]
21:15[5]บียาร์เรอัลVSเลกาเนส[17]
23:30[20]โอซาซูน่าVSสปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
01:45[9]เอสปันญ่อลVSแอตฯ มาดริด[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00[2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSมงต์เปลลิเย่ร์[12]
01:00[19]ดิฌงVSอองเช่ร์[13]
01:00[18]ลอริยองต์VSเม็ตซ์[15]
01:00[6]บอร์กโดซ์VSบาสเตีย[20]
01:00[14]ลีลล์VSแก็งก็อง[8]
01:00[16]ก็องVSน็องต์[10]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00[11]เบรนท์ฟอร์ดVSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[17]
21:00[18]บริสตอล ซิตี้VSบาร์นสลีย์[14]
21:00[19]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSลีดส์ ยูไนเต็ด[7]
21:00[4]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSฟูแล่ม[6]
21:00[21]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSเร้ดดิ้ง[3]
21:00[24]ร็อตเธอร์แฮมVSอิปสวิช ทาวน์[15]
21:00[5]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSดาร์บี้ เค้าท์ตี้[9]
21:00[23]วีแกน แอธเลติกVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[13]
21:00[16]วูล์ฟแฮมป์ตันVSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30[17]ไนจ์เมเก้นVSเอ็กเซลซิเออร์[14]
00:45[13]ซโวลเล่VSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[9]
00:45[6]AZ อัลค์มาร์VSเอฟซี ทเวนเต้[7]
01:45[18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSโกรนิงเก้น[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[6]มาริติโม่VSเบเลเนนส์[12]
22:00[18]ทอนเดล่าVSนาซิอองนาล[17]
00:15[15]เอสโตริลVSวิตอเรีย เซตูบัล[10]
02:30[3]สปอร์ติ้ง ลิสบอนVSเบนฟิก้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
23:00[10]สตรอมก็อดเซ็ทVSซานเดฟยอร์ด[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[7]ยอนโคปิ้งVSAIK โซลน่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00[10]ฮอร์เซ่นส์VSเอสเบิร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45[7]กราสฮ็อปเปอร์VSลูเซิร์น[4]
01:00[1]บาเซิ่ลVSวาดุซ[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00[4]อิลเวสVSโรวาเนียมี่[12]
20:00[10]พีเอส เคมี่(N)VSไซนาโจเอน[3]
20:00[7]VPS วาซ่าVSคูพีเอส[6]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[6]ชาเลอร์รัวVSซูลเต้ วาเรเกม[3]
01:00[D2-4]ลีแอร์สVSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
01:00[12]แซงต์ ทรุยด็องVSแซงต์ กิลลุส[D2-1]
01:00[10]โลเคอเรนVSโรเซลาเร่[D2-6]
01:00[11]คอร์ไทรจ์VSAS ยูเปน[D2-2]
01:30[7]เมเชเลนVSสตองดาร์ด ลีแอช[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[2]สตวร์มกราซVSแมตเตอร์สเบิร์ก[9]
23:30[10]เอสวี รีดVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์[7]
23:30[4]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSแอดมิร่า[5]
23:30[8]ซังค์ พอลเท่นVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
18:15[CH-1]ฮิเบอร์เนี่ยน(N)VSอเบอร์ดีน[PR-2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00[16]เอาVSฮันโนเวอร์ 96 [2]
18:00[7]ไฮน์เดนเฮลม์VSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00[2]แบรสต์VSอาเมียงส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00[10]เรอัล บายาโดลิดVSเอลเช่[13]
22:59[15]ราโย่ บาเยกาโน่VSซีดี ลูโก้[8]
22:59[5]คาดิสVSเลบานเต้[1]
22:59[4]เกตาเฟ่VSกิมนาสติก[16]
01:30[2]คิโรน่าVSเรอัล มูร์เซีย[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00[16]อัสโคลี่VSเบรสชา[18]
20:00[6]ชิตตาเดลล่าVSคาร์ปิ[9]
20:00[13]อเวลลิโน่VSเชเซน่า[15]
20:00[20]แตร์นาน่าVSโฟรซิโนเน่[3]
20:00[11]บารี่VSเวโรน่า[2]
20:00[17]ทราปานี่VSปิซ่า[21]
20:00[14]โปร เวอร์เซลลี่VSซาแลร์นิตาน่า[12]
20:00[22]ลาติน่า คาลชิโอ้VSสปอล[1]
20:00[8]สเปเซียVSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[26]อัลโดซิวีVSนีเวลล์ โอลด์ บอยส์[2]
02:00[6]ราซิ่ง คลับVSแอดเลติโก ทูคูแมน[14]
02:10[9]บานฟิลด์VSคิลเมส[27]
02:15[17]เดเฟนซา จัสติเชียVSลานุส[12]
04:20[20]เบเลซ ซาร์สฟิลด์VSยูเนี่ยน ซานตาเฟ่[15]
06:30[13]โรซาริโอ้ เซ็นทรัลVSกิมนาเซีย[8]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
00:00[22]ฟิลลาเดเฟียVSมอนทรีออล อิมแพ็ค[19]
03:00[8]ฮุสตัน ไดนาโมVSซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[10]
03:00[1]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์สVSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[15]
06:30[12]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่นVSดีซี ยูไนเต็ด[16]
06:30[9]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSโคลัมบัส ครูว์[2]
07:00[5]เอฟซี ดัลลัสVSสปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[3]
08:30[13]รีล ซอลต์ เลคVSแอตแลนต้า ยูไนเต็ด[11]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[14]กัวเรตาโร่VSจากัวร์ ชิอาปาส[18]
05:00[15]ครูซ อาซูลVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[2]
07:00[6]มอนเทอร์เรย์VSติเกรส์ UANL[7]
07:00[11]อัตลาสVSปาชูก้า[4]
07:00[9]คลับ เลออนVSพูอีบลา[16]
09:00[10]เนกาซ่าVSมอเรเลีย[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45[7]ชลบุรี เอฟซีVSราชนาวี เอฟซี[15]
18:00[5]โปลิศ เทโรVSไทยฮอนด้า เอฟซี[14]
19:00[10]ราชบุรี มิตรผลVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
20:00[17]ศรีสะเกษ เอฟซีVSซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ[18]
19:00[4]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSอุบล ยูเอ็มที[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.15[F4]ปัตตานี เอฟซีVSสตูล ยูไนเต็ด[F1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทย ลีก คัพ (Thai League Cup 2017)
18.00[D1-4]พีที ประจวบVSกระบี่ เอฟซี[D1-15]
18.00[D2A-8]ลำพูน วอริเออร์VSสมุทรสงคราม เอฟซี[D1-8]
18.00[D1-6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[D1-18]
18.00[D1-1]ปตท.ระยองVSบีบีซียู เอฟซี[D1-13]
18.00[D3C-5]บีทียู เอฟซีVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[D1-11]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 1 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30[4]ลิเวอร์พูลVSเอฟเวอร์ตัน[7]
21:00[5]แมนฯ ยูไนเต็ดVSเวสต์บรอมวิช[8]
21:00[1]เชลซีVSคริสตัล พาเลซ[16]
21:00[13]เบิร์นลี่ย์VSสเปอร์ส[2]
21:00[15]เลสเตอร์ ซิตี้VSสโต๊ค ซิตี้[9]
21:00[18]ฮัลล์ ซิตี้VSเวสต์แฮมยูไนเต็ด[12]
21:00[14]วัตฟอร์ดVSซันเดอร์แลนด์[20]
23:30[10]เซาแธมป์ตันVSบอร์นมัธ[11]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[1]บาเยิร์น มิวนิคVSเอาก์สบวร์ก[14]
20:30[9]ชาลเก้ 04VSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3]
20:30[2]RB ลีบซิกVSดาร์มสตัดท์[18]
20:30[16]ฮัมบูร์กVSโคโลญจน์[6]
20:30[8]ไฟร์บวร์กVSแวร์เดอร์ เบรเมน[13]
23:30[7]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSมึนเช่นกลัดบัค[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59[15]ซัสเซาโล่VSลาซิโอ้[4]
01:45[2]เอเอส โรม่าVSเอ็มโปลี[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[5]บียาร์เรอัลVSเออิบาร์[8]
21:15[20]โอซาซูน่าVSแอธเลติก บิลเบา[7]
23:30[6]เรอัล โซเซียดาดVSเลกาเนส[17]
01:45[15]มาลาก้าVSแอตเลติโก้ มาดริด[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00[5]โอลิมปิก มาร์กเซยVSดิฌง[17]
00:00[19]บาสเตียVSลีลล์[14]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
02:00[1]โมนาโก(N)VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:30[11]บาร์นสลี่ย์VSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
21:00[1]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSวีแกน แอธเลติก[23]
21:00[2]ไบรท์ตันVSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
21:00[3]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21]
21:00[24]ร็อตเธอร์แฮมVSฟูแล่ม[7]
21:00[12]แอสตัน วิลล่าVSนอริช ซิตี้[8]
21:00[9]เปรสตันVSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[20]
21:00[16]วูล์ฟแฮมป์ตันVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[13]
21:00[17]อิปสวิช ทาวน์VSเบอร์มิงแฮม[18]
21:00[14]เบรนท์ฟอร์ดVSบริสตอล ซิตี้[19]
23:30[5]เร้ดดิ้งVSลีดส์ ยูไนเต็ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30[5]AZ อัลค์มาร์VSโกรนิงเก้น[12]
23:30[11]ซโวลเล่VSเอ็กเซลซิเออร์[15]
00:45[13]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัมVSพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
01:45[10]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSฮีเรนวีน[8]
01:45[4]อูเทร็คท์VSวิลเล่ม ทเว[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[17]ทอนเดล่าVSเอสโตริล[15]
00:15[8]เบาวิสต้าVSริโอ อาฟ[7]
02:30[1]เบนฟิก้าVSปอร์โต้[2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59[AL-1]คริสเตียนซุนด์VSโมลด์[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
18:00[5]โกเตนเบิร์กVSมัลโม่[3]
21:00[9]ฮาล์มสตัดVSออสเตอร์ซุนด์[12]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00[4]ซิลเคบอร์กVSอัลบอร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45[3]เอฟซี ซิยงVSเอฟซี ธูน[7]
01:00[5]เซนต์ กัลเลนVSบาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00[12]แฮมิลตันVSเซนต์ จอห์นสโตน[4]
21:00[11]อินเวอร์เนสส์VSคิลมาร์น็อค[7]
21:00[6]แพททริค ทริสเทลVSรอสส์ เคาน์ตี้[9]
21:00[3]กลาสโกว์ เรนเจอร์สVSมาเธอร์เวลล์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[15]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[2]
20:00[13]อลันยาสปอร์VSคาซิมปาซ่า[7]
22:59[6]อันตัลยาสปอร์VSเคย์เซริสปอร์[14]
22:59[9]คาราบุคสปอร์VSเฟเนร์บาห์เช่[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[2]ชาเลอร์รัวVSออสเทนเด้[5]
01:00[4]แซงต์ ทรุยด็องVSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[3]
01:00[5]แซงต์ กิลลุสVSเมเชเลน[2]
01:00[3]AS ยูเปนVSโรเซลาเร่[6]
01:00[11]คอร์ไทรจ์VSเปรูเวลซ์[15]
01:30[8]ราซิ่ง เกงค์VSโลเคอเรน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[8]ซังค์ พอลเท่นVSราปิด เวียนนา[7]
23:30[3]ออสเตรียเวียนนาVSแอดมิร่า[5]
23:30[4]สตวร์มกราซVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์[6]
23:30[9]แมตเตอร์สเบิร์กVSเอสวี รีด[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00[4]ฮันโนเวอร์ 96VSยูเนี่ยน เบอร์ลิน[1]
18:00[9]แซนด์เฮาเซ่นVSโบคุ่ม[11]
18:00[12]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์VSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00[1]ล็องส์VSแบรสต์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00[1]เลบานเต้VSซีดี มิรานเดส[22]
22:59[15]เรอัล มูร์เซียVSคาดิส[3]
22:59[7]ฮูเอสก้าVSเกตาเฟ่[6]
01:30[2]คิโรน่าVSราโย่ บาเยกาโน่[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00[15]โปร เวอร์เซลลี่VSบารี่[7]
20:00[10]สเปเซียVSเบเนเวนโต้[5]
20:00[13]อัสโคลี่VSคาร์ปิ[11]
20:00[18]ลาติน่า คาลชิโอ้VSชิตตาเดลล่า[6]
20:00[20]ทราปานี่VSเวโรน่า[3]
20:00[21]ปิซ่าVSซาแลร์นิตาน่า[12]
20:00[9]โนวาร่าVSแตร์นาน่า[22]
20:00[20]เบรสชาVSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
20:00[4]เปรูจาVSวิเชนซ่า[18]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย เอ ลีก (Australia League A 2016-2017)
13:35[8]นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์VSเวสต์เทิร์น ซิดนี่ย์[6]
15:50[1]ซิดนีย์ เอฟซีVSเมลเบิร์น ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:00[3]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์VSแอดเตริโค ราแฟล่า[18]
03:00[27]เทมเปอร์เลย์VSอัลโดซิวี[20]
04:00[23]คิลเมสVSราซิ่ง คลับ[7]
05:15[29]เบลกราโน่VSโคลอน[9]
06:00[1]โบค่า จูเนียร์สVSเดเฟนซา จัสติเชีย[19]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
01:00[11]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซีVSซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[8]
02:00[14]ชิคาโก้ ไฟร์VSมอนทรีออล อิมแพ็ค[17]
03:00[3]โคลัมบัส ครูว์VSออร์แลนโด้ ซิตี้[6]
06:00[21]ดีซี ยูไนเต็ดVSฟิลลาเดเฟีย[18]
07:00[21]มินนิโซต้า ยูไนเต็ดVSรีล ซอลต์ เลค[17]
07:30[7]ฮุสตัน ไดนาโมVSนิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[4]
09:00[20แวนคูเวอร์ ไวต์แคปสVSแอลเอ กาแลกซี่[16]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00[17]จากัวร์ ชิอาปาสVSพูมาส ยูนัม[8]
08:00[12]อัตลาสVSคลับ ทิจูเอน่า[1]
08:00[6]ติเกรส์ UANLVSคลับ เลออน[13]
08:00[11]มอเรเลียVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[3]
08:05[2]ปาชูก้าVSพูอีบลา[16]
10.00[7]คลับ อเมริกาVSมอนเทอร์เรย์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[17]ม.เกษตรศาสตร์ เอฟซีVSนครปฐม ยูไนเต็ด[12]
18:00[8]ระยอง เอฟซีVSหนองบัวพิชญ เอฟซี[10]
19:00[7]อ่างทอง เอฟซีVSชัยนาท ฮอร์นบิล[1]
19:00[14]กระบี่ เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18:00[6]ขอนแก่น เอฟซีVSอยุธยา ยูไนเต็ด[5]
18:00[14]อุบลราชธานี เอฟซีVSอุดรธานี เอฟซี[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00[14]บ้านบึง ยูไนเต็ดVSม.เกษมบัณฑิต เอฟซี[13]
16.00[10]ทหารบก เอฟซีVSตรัง เอฟซี[8]
16.30[4]นรา ยูไนเต็ดVSระนอง ยูไนเต็ด[2]
18.30[12]สุราษฎร์ เอฟซีVSนครศรีฯ ยูนิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00[A6]นครสวรรค์ เอฟซีVSเชียงราย ซิตี้[A3]
18.00[A5]JL เชียงใหม่VSตาก ซิตี้[A8]
16.00[B8]มุกดาหาร เอฟซีVSห้วยแถลง ยูไนเต็ด[B6]
16.00[B10]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ดVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B)[B5]
16.00[B9]เมืองเลย ยูไนเต็ดVSศรีสะเกษ ยูไนเต็ด[B1]
16.00[C2]สุพรรณบุรี เอฟซี(B)VSเมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[C1]
18.00[C6]นนทบุรี เอฟซีVSราชบุรี เอฟซี(B)[C5]
18.00[C7]IPE สมุทรสาครVSปทุมธานี เอฟซี[C10]
16.00[D9]พัทยา เอฟซีVSปราจีน ยูไนเต็ด[D7]
16.00[D3]นาวิกโยธิน เอฟซีVSบ้านค่าย ยูไนเต็ด[D5]
16.00[E10]สมุทรปราการ ยูไนเต็ดVSบางกอกกล๊าส(B)[E5]
18.00[E1]แบงค็อก ยูไนเต็ด(B)VSม.รังสิต[E7]
16.15[F6]ปัตตานี เอฟซีVSชุมพร เอฟซี[F4]
18.00[F3]พัทลุง เอฟซีVSสุไหงปาดี เอฟซี[F7]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
22.00เชลซีVSสวอนซี ซิตี้
22.00คริสตัล พาเลซVSมิดเดิลสโบรห์
22.00เอฟเวอร์ตันVSซันเดอร์แลนด์
22.00ฮัลล์ ซิตี้VSเบิร์นลี่ย์
22.00เวสต์บรอมวิชVSบอร์นมัธ
00.30วัตฟอร์ดVSเวสต์แฮม ยูไนเต็ด
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21.30บาเยิร์น มิวนิคVSฮัมบูร์ก
21.30ไฟร์บวร์กVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21.30RB ลีบซิกVSโคโลญจน์
21.30เลเวอร์คูเซ่นVSไมนซ์
21.30ดาร์มสตัดท์VSเอาก์สบวร์ก
00.30แฮร์ธ่า เบอร์ลินVSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00.00นาโปลีVSอตาลันต้า
02.45ยูเวนตุสVSเอ็มโปลี
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19.00อลาเบสVSบาเลนเซีย
22.15เรอัล เบติสVSเซบีย่า
00.30เลกาเนสVSลา คอรุนญ่า
02.45เออิบาร์VSมาลาก้า
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.59แก็งก็องVSโมนาโก
02.00อองเช่ร์VSบาสเตีย
02.00น็องซี่VSตูลูส
02.00ลีลล์VSบอร์กโดซ์
02.00แรนส์VSลอริยองต์
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19.30ลีดส์ ยูไนเต็ดVSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22.00แอสตัน วิลล่าVSดาร์บี้ เค้าท์ตี้
22.00บาร์นสลี่ย์VSฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22.00เบรนท์ฟอร์ดVSร็อตเธอร์แฮม[24]
22.00คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSฟูแล่ม
22.00นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSบริสตอล ซิตี้
22.00เปรสตันVSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22.00วีแกน แอธเลติกVSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
00.30ไบรท์ตันVSเร้ดดิ้ง
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00.30โกรนิงเก้นVSอูเทร็คท์
01.45เอ็กเซลซิเออร์VSวิลเล่ม ทเว
01.45ไนจ์เมเก้นVSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
02.45ฮีเรนวีนVSโรด้า เจซี
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.59ทอนเดล่าVSมาริติโม่
01.15เอสโตริลVSสปอร์ติ้ง ลิสบอน
03.30ริโอ อาฟVSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.00ฮอร์เซ่นส์VSโอเดนเซ่
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23.45เอฟซี ธูนVSวาดุซ
02.00กราสฮ็อปเปอร์VSยัง บอยส์
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22.00อเบอร์ดีนVSรอสส์ เคาน์ตี้
22.00เซลติกVSแฮมิลตัน
22.00มาเธอร์เวลล์VSดันดี
22.00แพททริค ทริสเทลVSฮาร์ท
22.00เซนต์ จอห์นสโตนVSคิลมาร์น็อค
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
19.00อลันยาสปอร์VSอดาน่าสปอร์
20.00อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSอันตัลยาสปอร์
22.59คอนยาสปอร์VSแทร็บซอนสปอร์
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00.00ชาเลอร์รัวVSแซงต์ ทรุยด็อง
02.00คอร์ไทรจ์VSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน
02.00โลเคอเรนVSAS ยูเปน
02.30เวสเตอร์โลVSออสเทนเด้
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22.00โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSราปิด เวียนนา
00.30เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSแมตเตอร์สเบิร์ก
00.30ออสเตรียเวียนนาVSเรนดอร์ฟ อัลทัช
00.30แอดมิร่าVSเอสวี รีด
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19.00ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟVSไฮน์เดนเฮลม์
19.00ฮันโนเวอร์ 96VSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21.00ล็องส์VSวาล็องเซียนส์
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22.00คอร์โดบ้าVSอัลคอลคอน
00.00ซีดี มิรานเดสVSคิโรน่า
00.00มายอร์ก้าVSเตเนริเฟ่
00.00เอลเช่VSฮูเอสก้า
02.00เกตาเฟ่VSราโย่ บาเยกาโน่
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21.00วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSคาร์ปิ
21.00โฟรซิโนเน่VSเวโรน่า
21.00แตร์นาน่าVSลาติน่า คาลชิโอ้
21.00สปอลVSเปรูจา
21.00อัสโคลี่VSปิซ่า
21.00เชเซน่าVSโปร เวอร์เซลลี่
21.00ทราปานี่VSซาแลร์นิตาน่า
21.00โนวาร่าVSสเปเซีย
21.00อเวลลิโน่VSวิเชนซ่า
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17.45บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดVSพัทยา ยูไนเต็ด
18.00สุโขทัย เอฟซีVSซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ
19.00แบงค็อก ยูไนเต็ดVSสิงห์ท่าเรือ เอฟซี
19.00โปลิศ เทโรVSเมืองทอง ยูไนเต็ด
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18.00สงขลา ยูไนเต็ดVSหนองบัวพิชญ เอฟซี
18.00นครปฐม ยูไนเต็ดVSประจวบ เอฟซี
19.00แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSบีบีซียู เอฟซี
19.00อ่างทอง เอฟซีVSกระบี่ เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00สิงห์บุรี เอฟซีVSอยุธยา ยูไนเต็ด
18.00กำแพงเพชร เอฟซีVSฉะเชิงเทรา เอฟซี
18.00อุดรธานี เอฟซีVSแพร่ ยูไนเต็ด[16]
18.00ลำพูน วอริเออร์VSพะเยา เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00ม.เกษมบัณฑิตVSบียู เดฟโฟ่ เอฟซี
16.30ระนอง ยูไนเต็ดVSนครศรีฯ ยูนิตี้
17.00จามจุรี ยูไนเต็ดVSสุราษฎร์ เอฟซี
18.00ศุลกากร ยูไนเต็ดVSสมุทรสาคร เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18.00เชียงราย ยูไนเต็ด(B)VSเชียงราย ซิตี้
18.00พิษณุโลก เอฟซีVSอุตรดิตถ์ เอฟซี
16.00มหาสารคาม ยูไนเต็ดVSเลย ซิตี้
17.00ห้วยแถลง ยูไนเต็ดVSมาแชร์ ชัยภูมิ
18.00สุรินทร์ ซิตี้VSสกลนคร เอฟซี
18.00เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ดVSหัวหิน ซิตี้
18.00สพล.สมุทรสาครVSส.บุญมีฤทธิ์
16.00พัทยา เอฟซีVSจันทบุรี เอฟซี
16.00นาวิกโยธินVSกบินทร์ ยูไนเต็ด
18.00ปลวกแดง ระยองVSบ้านค่าย ยูไนเต็ด
16.00สิงห์บุรี โคปูนVSสมุทรปราการ ยูไนเต็ด
17.00บีซีซี เอฟซีVSแบงค็อก ยูไนเต็ด(B)
17.00หาดใหญ่ เอฟซีVSปัตตานี เอฟซ
18.00ภูเก็ต เอฟซีVSยะลา ยูไนเต็ด

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
19:30[PR-12]เบิร์นลี่ย์VSลินคอล์น ซิตี้[Conf-1]
22:00[LCH-3]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSแมนฯ ซิตี้[PR-2]
22:00[L1-6]มิลล์วอลล์VSเลสเตอร์ ซิตี้[PR-17]
22:00[PR-16]มิดเดิลสโบรห์VSอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-11]
00:30[LCH-18]วูล์ฟแฮมป์ตันVSเชลซี[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[6]แฮร์ธ่า เบอร์ลินVSบาเยิร์น มิวนิค[1]
21:30[4]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSโวล์ฟสบวร์ก[14]
21:30[5]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSดาร์มสตัดท์[18]
21:30[3]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSอิงโกลสตัดท์[17]
21:30[12]ไมนซ์VSแวร์เดอร์ เบรเมน[16]
00:30[15]ฮัมบูร์กVSไฟร์บวร์ก[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00[5]อตาลันต้าVSโครโตเน่[19]
02:45[17]เอ็มโปลีVSลาซิโอ้[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00[18]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSแอตเลติโก้ มาดริด[4]
22:15[1]เรอัล มาดริดVSเอสปันญ่อล[9]
00:30[16]ลา คอรุนญ่าVSอลาเบส[12]
02:45[3]เซบีย่าVSเออิบาร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59[6]โอลิมปิก มาร์กเซยVSแรนส์[10]
02:00[14]อองเช่ร์VSน็องซี่[15]
02:00[20]ลอริยองต์VSนีซ[3]
02:00[16]เม็ตซ์VSน็องต์[12]
02:00[18]ก็องVSลีลล์[17]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00[9]บาร์นสลี่ย์VSไบรท์ตัน[2]
22:00[14]เบอร์มิงแฮมVSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[19]
22:00[21]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSนอริช ซิตี้[7]
22:00[12]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้VSร็อตเธอร์แฮม[24]
22:00[13]อิปสวิช ทาวน์VSลีดส์ ยูไนเต็ด[5]
22:00[17]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
22:00[22]วีแกน แอธเลติกVSเปรสตัน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30[8]เอฟซี ทเวนเต้VSฮีเรนวีน[6]
01:45[3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSไนจ์เมเก้น[12]
01:45[10]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSเอ็กเซลซิเออร์[15]
02:45[5]อูเทร็คท์VSซโวลเล่[13]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[7]ชาเวซVSอารัวก้า[10]
22:59[16]โมไรเรนเซ่VSเอสโตริล[15]
01:15[13]เฟยเรนเซ่VSเบาวิสต้า[11]
03:30[3]สปอร์ติ้ง ลิสบอนVSริโอ อาฟ[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00[10]ซิลเคบอร์กVSฮอร์เซ่นส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45[3]ลูเซิร์นVSเอฟซี ธูน[9]
02:00[2]ยัง บอยส์VSเซนต์ กัลเลน[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00[1]เซลติกVSมาเธอร์เวลล์[9]
22:00[4]ฮาร์ทVSอินเวอร์เนสส์[12]
22:00[10]แพททริค ทริสเทลVSแฮมิลตัน[11]
22:00[8]รอสส์ เคาน์ตี้VSเซนต์ จอห์นสโตน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[5]อันตัลยาสปอร์VSคาราบุคสปอร์[10]
20:00[2]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSกาเซียนเทปสปอร์[18]
22:59[16]ริเซสปอร์VSกาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00[6]เมเชเลนVSโลเคอเรน[11]
02:00[14]AS ยูเปนVSคอร์ไทรจ์[10]
02:00[16]เปรูเวลซ์VSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
02:30[3]ซูลเต้ วาเรเกมVSแซงต์ ทรุยด็อง[12]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00[3]สตวร์มกราซVSออสเตรียเวียนนา[4]
00:30[5]ราปิด เวียนนาVSแอดมิร่า[7]
00:30[2]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSซังค์ พอลเท่น[9]
00:30[10]แมตเตอร์สเบิร์กVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00[13]โบคุ่มVSวูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[9]
19:00[12]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00[1]แบรสต์VSเลอ อาฟร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00[18]เรอัล มูร์เซียVSเรอัล บายาโดลิด[9]
00:00[5]เตเนริเฟ่VSอัลเมเรีย[20]
00:00[1]เลบานเต้VSคอร์โดบ้า[19]
00:00[22]กิมนาสติกVSนูมานเซีย[8]
02:00[2]คิโรน่าVSมายอร์ก้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00[18]วิเชนซ่าVSอัสโคลี่[11]
21:00[5]ชิตตาเดลล่าVSอเวลลิโน่[14]
21:00[20]โปร เวอร์เซลลี่VSเบเนเวนโต้[4]
21:00[12]คาร์ปิVSเบรสชา[16]
21:00[13]ซาแลร์นิตาน่าVSเชเซน่า[15]
21:00[9]บารี่VSแตร์นาน่า[21]
21:00[7]สเปเซียVSทราปานี่[22]
21:00[6]เปรูจาVSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00[15]ครูซ อาซูลVSอัตลาส[12]
08:00[6]มอนเทอร์เรย์VSปาชูก้า[2]
08:00[11]มอเรเลียVSโตลูก้า[5]
08:05[10]คลับ เลออนVSซานโตส ลากูน่า[14]
10.00[9]เนกาซ่าVSกัวเรตาโร่[13]
10.00[3]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSคลับ อเมริกา[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45[2]เชียงราย ยูไนเต็ดVSศรีสะเกษ เอฟซี[15]
18:00[17]สมุทรปราการ ซูเปอร์พาวเวอร์VSบางกอกกล๊าส เอฟซี[18]
19:00[13]ราชนาวี เอฟซีVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[9]
20:00[12]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[5]ประจวบ เอฟซีVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[12]
18:00[18]ตราด เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[4]
19:00[7]ระยอง เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[14]
19:00[8]บางกอก เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00[4]กำแพงเพชร เอฟซีVSพะเยา เอฟซี[14]
18.00[7]สิงห์บุรี เอฟซีVSอำนาจโปลี ยูไนเต็ด[12]
17:00[13]กาฬสินธุ์ เอฟซีVSฉะเชิงเทรา เอฟซี[2]
18.00[11]สระแก้ว เอฟซีVSขอนแก่น เอฟซี[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
15:00[12]ม.เกษมบัณฑิตVSนครศรี ยูนิตี้[5]
16:00[11]จามจุรี ยูไนเต็ดVSสีหมอก เอฟซี[10]
16:00[7]บียู เดฟโฟ่ เอฟซีVSทหารบก เอฟซี[3]
18.30[15]สุราษฏร์ เอฟซีVSศุลกากร ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00[A1]เชียงราย ซิตี้VSพิษณุโลก เอฟซี[A6]
16.00[A8]ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยูVSเชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9]
16.00[B4]มาแชร์ ชัยภูมิVSมหาสารคาม ยูไนเต็ด[B9]
16.00[B10]สกลนคร เอฟซีVSยโสธร เอฟซี[B7]
18.00[B8]สุรินทร์ ซิตี้VSห้วยแถลง ยูไนเต็ด[B2]
16.00[E8]นครนายก เอฟซีVSปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E5]
16.00[E6]นาวิกโยธิน เอฟซีVSชลบุรี เอฟซี(B)[E1]
17.30[F9]หัวหิน ซิตี้VSลูกอีสาน เอฟซี[F4]
18.00[F5]สพล. สมุทรสาครVSเมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F3]
18.00[F8]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์VSนนทบุรี เอฟซี[F6]
16.00[G7]เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานีVSบีซีซี เอฟซี[G2]
16.00[G11]ปทุมธานี ซีคเคอร์VSสิงห์บุรี โคปูน[G5]
16.00[H1]สตูล ยูไนเต็ดVSหาดใหญ่ เอฟซี[H9]
16.15[H3]ปัตตานี เอฟซีVSยะลา ยูไนเต็ด[H6]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30[4]อาร์เซน่อลVSฮัลล์ ซิตี้[18]
22:00[6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSวัตฟอร์ด[10]
22:00[15]มิดเดิลสโบรห์VSเอฟเวอร์ตัน[7]
22:00[9]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSเวสต์บรอมวิช[8]
22:00[11]สโต๊ค ซิตี้VSคริสตัล พาเลซ[19]
22:00[20]ซันเดอร์แลนด์VSเซาแธมป์ตัน[13]
00:30[5]ลิเวอร์พูลVSสเปอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[17]อิงโกลสตัดท์VSบาเยิร์น มิวนิค[1]
21:30[18]ดาร์มสตัดท์VSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[4]
21:30[2]RB ลีบซิกVSฮัมบูร์ก[16]
21:30[9]เลเวอร์คูเซ่นVSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[3]
21:30[15]แวร์เดอร์ เบรเมนVSมึนเช่นกลัดบัค[11]
00:30[12]ชาลเก้ 04VSแฮร์ธ่า เบอร์ลิน[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45[8]ฟิออเรนติน่าVSอูดิเนเซ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00[13]เรอัล เบติสVSบาเลนเซีย[16]
22:15[12]อลาเบสVSบาร์เซโลน่า[2]
00:30[9]แอธเลติก บิลเบาVSลา คอรุนญ่า[15]
02:45[20]โอซาซูน่าVSเรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59[9]แก็งก็องVSโอลิมปิก ลียง[4]
02:00[1]โมนาโกVSเม็ตซ์[11]
02:00[12]น็องซี่VSมงต์เปลลิเย่ร์[14]
02:00[17]ดิฌงVSก็อง[16]
02:00[13]ลีลล์VSอองเช่ร์[18]
02:00[10]ตูลูสVSบาสเตีย[19]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00[14]แอสตัน วิลล่าVSอิปสวิช ทาวน์[16]
22:00[2]ไบรท์ตันVSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21]
22:00[8]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSบริสตอล ซิตี้[20]
22:00[10]ฟูแล่มVSวีแกน แอธเลติก[23]
22:00[7]นอริช ซิตี้VSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[15]
22:00[11]เปรสตันVSเบรนท์ฟอร์ด[13]
22:00[19]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[4]
22:00[3]เร้ดดิ้งVSบาร์นสลี่ย์[9]
22:00[24]ร็อตเธอร์แฮมVSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
22:00[5]ลีดส์ ยูไนเต็ดVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[17]
00:30[18]วูล์ฟแฮมป์ตันVSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30[11]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSโรด้า เจซี[17]
01:45[18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSเดน ฮาก[16]
01:45[1]เฟเยนูร์ดVSโกรนิงเก้น[9]
02:45[6]วิเทสส์VSวิลเล่ม ทเว[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
18:45[17]ทอนเดล่าVSเฟยเรนเซ่[13]
22:59[8]วิตอเรีย เซตูบัลVSชาเวซ[7]
01:15[16]เอสโตริลVSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[14]
03:30[5]วิตอเรีย กิมาไรส์VSปอร์โต้[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45[8]เอฟซี ธูนVSบาเซิ่ล[1]
02:00[9]ลูกาโน่VSกราสฮ็อปเปอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00[10]ดันดีVSคิลมาร์น็อค[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[15]อลันยาสปอร์VSเกนเคลอร์บิลิจี้[11]
20:00[6]ออสมันริสปอร์VSแทร็บซอนสปอร์[9]
22:59[8]บูร์ซาสปอร์VSเฟเนร์บาห์เช่[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00[16]เปรูเวลซ์VSออสเทนเด้[4]
02:00[6]ชาเลอร์รัวVSเวสเตอร์โล[14]
02:00[10]คอร์ไทรจ์VSเมเชเลน[7]
02:30[5]KAA เก้นท์VSAS ยูเปน[15]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00[6]แอดมิร่าVSเรนดอร์ฟ อัลทัช[1]
00:30[2]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSซังค์ พอลเท่น[9]
00:30[7]โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSเอสวี รีด[8]
00:30[10]แมตเตอร์สเบิร์กVSสตวร์มกราซ[3]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
19:15[1]เซลติกVSอินเวอร์เนสส์[12]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00[14] 1860 มิวนิคVSคาร์ลสรูห์[15]
19:00[8]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์VSไฮน์เดนเฮลม์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00[3]แร็งส์VSโซโชซ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00[20]อัลเมเรียVSคิโรน่า[2]
00:00[12]เรอัล ซาราโกซ่าVSเลบานเต้[1]
00:00[22]กิมนาสติกVSอัลคอลคอน[15]
02:00[5]เกตาเฟ่VSคาดิส[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00[14]เชเซน่าVSบารี่[9]
21:00[2]โฟรซิโนเน่VSคาร์ปิ[10]
21:00[11]โนวาร่าVSชิตตาเดลล่า[5]
21:00[19]อเวลลิโน่VSเวโรน่า[1]
21:00[4]เบเนเวนโต้VSลาติน่า คาลชิโอ้[17]
21:00[15]เบรสชาVSปิซ่า[18]
21:00[20]โปร เวอร์เซลลี่VSสเปเซีย[8]
21:00[12]อัสโคลี่VSทราปานี่[22]
00:00[7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSสปอล[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45[D1-3]การท่าเรือ เอฟซีVSราชบุรี มิตรผล[6]
18:00[13]ศรีสะเกษ เอฟซีVSอุบล ยูเอ็มที[D1-2]
19:00[10]สุพรรณบุรี เอฟซีVSไทยฮอนด้า เอฟซี[D1-1]
19:00[3]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
20:00[9]โปลิศ เทโร เอฟซีVSพัทยา ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[8]ปตท.ระยองVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[D2G-1]
18:00[12]นครปฐม ยูไนเต็ดVSอ่างทอง เอฟซี[5]
18.00[6]สงขลา ยูไนเต็ดVSประจวบ เอฟซี[7]
18.00[D2A-1]หนองบัวพิชญ เอฟซีVSบางกอก เอฟซี[14]
19:00[PR-16]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSกระบี่ เอฟซี[10]
19:00[4]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSตราด เอฟซี[D2E-1]
19.00[PR-17]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSเชียงใหม่ เอฟซี[9]
19.00[PR-18]บีบีซียู เอฟซีVSระยอง เอฟซี[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน ของประเทศ (ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00อยุธยา เอฟซีVSสิงห์บุรี เอฟซี
18.00อยุธยา ยูไนเต็ดVSพะเยา เอฟซี
18.00อำนาจโปลี ยูไนเต็ดVSแพร่ ยูไนเต็ด
18.00กาฬสินธุ์ เอฟซีVSกำแพงเพชร เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง ของประเทศ (ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00นครศรี ยูนิตี้VSบ้านบึง ยูไนต็ด
16.00สมุทรสาคร เอฟซีVSสุราษฎร์ธานี เอฟซี
16.30ระนอง ยูไนเต็ดVSกรุงธนบุรี เอฟซี
18.00ศุลกากร ยูไนเต็ดVSม.เกษมบัณฑิต

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19.30[1]เชลซี0.5 -10
 0.5
อาร์เซน่อล[3]
22.00[19]ฮัลล์ ซิตี้1/1.5
 1/1.5 -10
ลิเวอร์พูล[4]
22.00[7]เอฟเวอร์ตัน0.5 +5
 0.5/1
บอร์นมัธ[14]
22.00[12]เซาแธมป์ตัน0.5 +10
 0.5/1
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[11]
22.00[8]เวสต์บรอมวิช0/0.5สโต๊ค ซิตี้[9]
22.00[18]คริสตัล พาเลซ0.5 +10
 0.5/1
ซันเดอร์แลนด์[20]
22.00[13]วัตฟอร์ด0.5
 0.5 -10
เบิร์นลี่ย์[10]
00.30[2]สเปอร์ส1.5/2
 1.5 +10
มิดเดิลสโบรห์[15]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21.30[1]บาเยิร์น มิวนิค2
 1.5/2 +10
ชาลเก้ 04 [11]
21.30[5]ฮอฟเฟ่นไฮม์0/0.5 +10
 0.5
ไมนซ์[10]
21.30[7]โคโลญจน์0/0.5
 0.5 -10
โวล์ฟสบวร์ก[14]
21.30[6]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน0.5
 0.5 -10
อิงโกลสตัดท์[16]
21.30[13]มึนเช่นกลัดบัค0.5/1 -10
 0.5/1
ไฟร์บวร์ก[8]
00.30[4]ดอร์ทมุนด์0.5/1
 0.5/1 +10
RB ลีบซิก[2]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02.45[13]โบโลญญ่า1 +10
 1/1.5 -10
นาโปลี[3]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19.00[14]มาลาก้า0.5 -10
 0/0.5
เอสปันญ่อล[9]
22.15[2]บาร์เซโลน่า2/2.5
 2 -10
แอธเลติก บิลเบา[7]
00.30[4]แอตเลติโก้ มาดริด1.5/2
 1.5
เลกาเนส[17]
02.45[15]บาเลนเซีย0.5/1
 0.5
เออิบาร์[10]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.59[1]โมนาโก0.5
 0.5/1
 1
นีซ[2]
02.00[13]ดิฌง1/1.5
 1.5
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
02.00[7]บอร์กโดซ์0/0.5 +10
 0.5
แรนส์[9]
02.00[8]แก็งก็อง0.5 +10
 0.5
ก็อง[19]
02.00[11]ลีลล์0.5/1
 0.5/1 -10
ลอริยองต์[20]
02.00[15]มงต์เปลลิเย่ร์0.5 +10
 0.5
บาสเตีย[18]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22.00[8]บาร์นสลีย์เสมอเปรสตัน[11]
22.00[12]เบอร์มิงแฮม0/0.5
 0.5
ฟูแล่ม[9]
22.00[23]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส0/0.5
 0/0.5 -10
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[18]
22.00[20]บริสตอล ซิตี้1
 1 -10
ร็อตเธอร์แฮม[24]
22.00[21]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน0/0.5 -10
 0/0.5
วูล์ฟแฮมป์ตัน[16]
22.00[15]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้เสมอ +10
 0/0.5 -10
นอริช ซิตี้[10]
22.00[17]อิปสวิช ทาวน์เสมอ -10
 เสมอ
เร้ดดิ้ง[3]
22.00[2]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด0.5/1 -10
 0.5 +10
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[6]
00.30[19]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์0/0.5 -10
 เสมอ +10
แอสตัน วิลล่า[14]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00.30[10]ไนจ์เมเก้น0.5/1 -10
 0.5
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[18]
01.45[5]AZ อัลค์มาร์0.5
 0.5 +10
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
01.45[11]วิลเล่ม ทเว0/0.5 +5
 0.5
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[12]
02.45[9]โกรนิงเก้น0.5/1 +10
 1
เอ็กเซลซิเออร์[14]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.59[8]ชาเวซ0.5 -10
 0/0.5
เบาวิสต้า[10]
03.30[2]ปอร์โต้0.5 -10
 0.5
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23.45[5]กราสฮ็อปเปอร์0.5 -10
 0/0.5 +10
เอฟซี ธูน[9]
02.00[1]บาเซิ่ล2
 1.5/2
ลูกาโน่[8]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19.15[6]มาเธอร์เวลล์0.5ฮาร์ท[4]
22.00[3]อเบอร์ดีน0.5/1 +5
 1
แพททริค ทริสเทล[7]
22.00[11]แฮมิลตันเสมอ +5
 0/0.5
คิลมาร์น็อค[9]
22.00[12]อินเวอร์เนสส์0/0.5ดันดี[10]
22.00[2]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส1/1.5
 1/1.5 -10
รอสส์ เคาน์ตี้[8]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00.00[9]สตองดาร์ด ลีแอช0.5/1
 1
 1/1.5
คอร์ไทรจ์[10]
02.00[13]AS ยูเปน0.5 -10
 0/0.5
วาสส์แลนด์[14]
02.00[8]ราซิ่ง เกงค์1/1.5 -10
 1
เปรูเวลซ์[16]
02.30[5]ออสเทนเด้0.5/1
 0.5
เมเชเลน[7]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19.00[6]ไฮน์เดนเฮลม์เสมอ +5
 0/0.5
เนิร์นแบร์ก[10]
19.00[8]แซนด์เฮาเซ่น0/0.5 +10
 0.5
เอา[16]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21.00[19]โอแซร์0/0.5
 0/0.5 -10
โอร์แลงส์[20]
21.00[1]แบรสต์0/0.5โซโชซ์[7]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22.00[14]อัลคอลคอน0/0.5 +10
 0.5 -10
นูมานเซีย[11]
00.00[3]คาดิส0.5
 0.5/1
ซีดี มิรานเดส[21]
00.00[6]เตเนริเฟ่0.5เอลเช่[12]
00.00[7]ลูโก้0/0.5
 0.5 -10
คอร์โดบ้า[16]
02.00[13]ฮูเอสก้า0/0.5 -10
 0/0.5
เรอัล ซาราโกซ่า[15]
 บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21.00[3]สปอล0.5/1
 0.5/1 +10
อัสโคลี่[12]
21.00[8]เปรูจา0.5/1เบรสชา[14]
21.00[16]ลาติน่า คาลชิโอ้เสมอ +10โฟรซิโนเน่[2]
21.00[13]ซาแลร์นิตาน่า0/0.5โนวาร่า[11]
21.00[5]ชิตตาเดลล่า0.5/1
 0.5/1 -10
โปร เวอร์เซลลี่[20]
21.00[9]สเปเซีย0.5/1แตร์นาน่า[21]
21.00[17]ปิซ่าเสมอ
 0/0.5 -5
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[6]
00.00[10]บารี่0.5/1 -10
 0.5
วิเชนซ่า[15]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 28 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
19:30[PR-4]ลิเวอร์พูลVSวูล์ฟแฮมป์ตัน[LCH-18]
22:00[PR-1]เชลซีVSเบรนท์ฟอร์ด[LCH-15]
22:00[PR-3]สเปอร์สVSวีคอมบ์[L2-5]
22:00[PR-18]คริสตัล พาเลซVSแมนฯ ซิตี้[PR-5]
22:00[PR-13]เบิร์นลี่ย์VSบริสตอล ซิตี้[LCH-20]
22:00[PR-16]มิดเดิ่ลสโบรห์VSแอคคริงตัน[L2-20]
22:00[L1-12]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[LCH-2]
22:00[Conf-1]ลินคอล์น ซิตี้VSไบรท์ตัน[LCH-1]
22:00[L1-6]โรชเดลVSฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-5]
22:00[LCH-23]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSแบล็คพูล[L2-13]
00:30[PR-11]เซาแธมป์ตันVSอาร์เซน่อล[PR-2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[15]แวร์เดอร์ เบรเมนVSบาเยิร์น มิวนิค[1]
21:30[2]RB ลีบซิกVSฮอฟเฟ่นไฮม์[3]
21:30[12]โวล์ฟสบวร์กVSเอาก์สบวร์ก[13]
21:30[18]ดาร์มสตัดท์VSโคโลญจน์[7]
21:30[17]อิงโกลสตัดท์VSฮัมบูร์ก[16]
00:30[8]เลเวอร์คูเซ่นVSมึนเช่นกลัดบัค[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00[4]ลาซิโอ้VSคิเอโว่[13]
02:45[5]อินเตอร์ มิลานVSเปสคาร่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00[6]บียาร์เรอัลVSกรานาด้า[19]
22:15[12]อลาเบสVSแอตเลติโก้ มาดริด[4]
00:30[10]เออิบาร์VSลา คอรุนญ่า[16]
02:45[17]เลกาเนสVSเซลต้า บีโก้[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59[4]โอลิมปิก ลียงVSลีลล์[14]
02:00[8]แรนส์VSน็องต์[11]
02:00[12]น็องซี่VSบอร์กโดซ์[9]
02:00[19]อองเช่ร์VSเม็ตซ์[15]
02:00[20]ลอริยองต์VSดิฌง[16]
02:00[17]บาสเตียVSก็อง[18]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00[10]นอริช ซิตี้VSเบอร์มิงแฮม[12]
22:00[11]เปรสตันVSอิปสวิช ทาวน์[14]
22:00[4]เร้ดดิ้งVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[16]
22:00[24]ร็อตเธอร์แฮมVSบาร์นสลี่ย์[8]
22:00[17]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[22]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30[17]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSอูเทร็คท์[6]
01:45[11]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
01:45[18]โรด้า เจซีVSเอ็กเซลซิเออร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
18:45[18]ทอนเดล่าVSชาเวซ[6]
22:59[17]นาซิอองนาลVSอารัวก้า[11]
22:59[5]วิตอเรีย กิมาไรส์VSมาริติโม่[7]
01:15[16]เอสโตริลVSปอร์โต้[2]
03:30[4]สปอร์ติ้ง ลิสบอนVSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19:30[9]มาเธอร์เวลล์VSกลาสโกว์ เรนเจอร์ส[2]
22:00[12]อินเวอร์เนสส์VSแพททริค ทริสเทล[7]
22:00[10]คิลมาร์น็อคVSรอสส์ เคาน์ตี้[6]
22:00[5]เซนต์ จอห์นสโตนVSแฮมิลตัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00[15]ริเซสปอร์VSคาราบุคสปอร์[9]
22:59[5]อันตัลยาสปอร์VSอลันยาสปอร์[14]
22:59[3]กาลาตาซารายVSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00[11]คอร์ไทรจ์VSโลเคอเรน[10]
02:00[12]แซงต์ ทรุยด็องVSออสเทนเด้[4]
02:00[14]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSเวสเตอร์โล[15]
02:30[7]เมเชเลนVSราซิ่ง เกงค์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00[5]อาเมียงส์VSล็องส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00[10]เซบีย่า แอตเลติโก้VSเตเนริเฟ่[5]
00:00[20]ซีดี มิรานเดสVSเรอุส เดปอร์ติว[9]
00:00[22]กิมนาสติกVSฮูเอสก้า[11]
00:00[15]อัลคอลคอนVSเลบานเต้[1]
02:00[7]เรอัล บายาโดลิดVSราโย่ บาเยกาโน่[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00[20]เชเซน่าVSอัสโคลี่[13]
21:00[5]เบเนเวนโต้VSคาร์ปิ[6]
21:00[21]แตร์นาน่าVSชิตตาเดลล่า[4]
21:00[9]บารี่VSเปรูจา[8]
21:00[11]โนวาร่าVSปิซ่า[17]
21:00[16]วิเชนซ่าVSสปอล[2]
21:00[18]โปร เวอร์เซลลี่VSทราปานี่[22]
21:00[19]อเวลลิโน่VSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:45[9]คัมบูร์VSดอร์เดรชท์[18]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 21 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30[3]ลิเวอร์พูลVSสวอนซี ซิตี้[20]
22:00[9]สโต๊ค ซิตี้VSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[6]
22:00[17]คริสตัล พาเลซVSเอฟเวอร์ตัน[7]
22:00[16]มิดเดิลสโบรห์VSเวสต์แฮมยูไนเต็ด[12]
22:00[11]บอร์นมัธVSวัตฟอร์ด[14]
22:00[8]เวสต์บรอมวิชVSซันเดอร์แลนด์[19]
00:30[5]แมนเชสเตอร์ ซิตี้VSสเปอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[15]แวร์เดอร์ เบรเมนVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[6]
21:30[13]โวล์ฟสบวร์กVSฮัมบูร์ก[16]
21:30[11]ชาลเก้ 04VSอิงโกลสตัดท์[17]
21:30[18]ดาร์มสตัดท์VSมึนเช่นกลัดบัค[14]
21:30[12]เอาก์สบวร์กVSฮอฟเฟ่นไฮม์[5]
00:30[2]RB ลีบซิกVSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00[12]คิเอโว่VSฟิออเรนติน่า[9]
02:45[5]เอซี มิลานVSนาโปลี[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00[11]เอสปันญ่อลVSกรานาด้า[19]
22:15[1]เรอัล มาดริดVSมาลาก้า[13]
00:30[12]อลาเบสVSเลกาเนส[16]
02:45[6]บียาร์เรอัลVSบาเลนเซีย[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59[11]น็องต์VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
02:00[16]ดิฌงVSลีลล์[14]
02:00[19]เม็ตซ์VSมงต์เปลลิเย่ร์[13]
02:00[10]บอร์กโดซ์VSตูลูส[9]
02:00[5]แก็งก็องVSแรนส์[7]
02:00[15]ก็องVSน็องซี่[12]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19:30[17]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSฟูแล่ม[8]
22:00[13]แอสตัน วิลล่าVSเปรสตัน[9]
22:00[22]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSเบอร์มิงแฮม[12]
22:00[18]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21]
22:00[7]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSเร้ดดิ้ง[4]
22:00[5]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSอิปสวิช ทาวน์[14]
22:00[1]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSร็อตเธอร์แฮม[24]
22:00[11]นอริช ซิตี้VSวูล์ฟแฮมป์ตัน[16]
22:00[20]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSบริสตอล ซิตี้[19]
22:00[23]วีแกน แอธเลติกVSเบรนท์ฟอร์ด[15]
00:30[10]บาร์นสลี่ย์VSลีดส์ ยูไนเต็ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30[5]AZ อัลค์มาร์VSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[13]
01:45[14]เดน ฮากVSซโวลเล่[16]
01:45[1]เฟเยนูร์ดVSวิลเล่ม ทเว[12]
02:45[9]โกรนิงเก้นVSวิเทสส์[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[2]ปอร์โต้VSริโอ อาฟ[8]
01:15[6]มาริติโม่VSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[4]
03:30[9]อารัวก้าVSเบาวิสต้า[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[13]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSเคย์เซริสปอร์[16]
20:00[8]คอนยาสปอร์VSริเซสปอร์[15]
22:59[5]บูร์ซาสปอร์VSอดาน่าสปอร์[17]
22:59[11]คาราบุคสปอร์VSกาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00[11]คอร์ไทรจ์VSซูลเต้ วาเรเกม[3]
02:00[16]เปรูเวลซ์VSโลเคอเรน[10]
02:00[14]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSออสเทนเด้[4]
02:30[13]AS ยูเปนVSราซิ่ง เกงค์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00[2]ล็องส์VSนีมส์[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00[10]เรอัล โอเบียโด้VSเรอัล บายาโดลิด[5]
00:00[16]ราโย่ บาเยกาโน่VSเอลเช่[14]
00:00[8]เตเนริเฟ่VSคอร์โดบ้า[15]
00:00[6]ลูโก้VSกิมนาสติก[22]
00:00[11]ฮูเอสก้าVSอัลคอลคอน[18]
02:00[21]เรอัล มูร์เซียVSเรอัล ซาราโกซ่า[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00[13]เบรสชาVSอเวลลิโน่[20]
21:00[5]ชิตตาเดลล่าVSบารี่[9]
21:00[4]สปอลVSเบเนเวนโต้[3]
21:00[8]วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSโฟรซิโนเน่[2]
21:00[17]ลาติน่า คาลชิโอ้VSเวโรน่า[1]
21:00[22]ทราปานี่VSโนวาร่า[11]
21:00[19]ปิซ่าVSแตร์นาน่า[21]
21:00[6]คาร์ปิVSวิเชนซ่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:45[7]พีเอสวี(เยาวชน)VSคัมบูร์[11]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
22:59[53]กาน่า(N)VSมาลี[60]
02:00[36]อียิปต์(N)VSยูกันดา[72]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00[12]ครูซ อาซูลVSมอนเทอร์เรย์[7]
08:00[4]ติเกรส์ UANLVSคลับ อเมริกา[9]
08:00[11]มอเรเลียVSซานโตส ลากูน่า[16]
08:00[8]คลับ เลออนVSพูมาส ยูนัม[5]
10.00[10]เนกาซ่าVSปาชูก้า[1]
10.00[3]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSคลับ ทิจูเอน่า[2]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 14 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19.30[3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์VSเวสต์บรอมวิช[8]
22.00[19]สวอนซี ซิตี้VSอาร์เซน่อล[5]
22.00[13]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSคริสตัล พาเลซ[17]
22.00[14]วัตฟอร์ดVSมิดเดิลสโบรห์[16]
22.00[12]เบิร์นลี่ย์VSเซาแธมป์ตัน[10]
22.00[18]ซันเดอร์แลนด์VSสโต๊ค ซิตี้[11]
22.00[20]ฮัลล์ ซิตี้VSบอร์นมัธ[9]
00.30[15]เลสเตอร์ ซิตี้VSเชลซี[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00.00[20]โครโตเน่VSโบโลญญ่า[15]
02.45[7]อินเตอร์ มิลานVSคิเอโว่[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19.00[16]เลกาเนสVSแอธเลติก บิลเบา[7]
22.15[3]บาร์เซโลน่าVSลาส พัลมาส[8]
00.30[4]แอตเลติโก้ มาดริดVSเรอัล เบติส[14]
02.45[15]ลาคอรุนญ่าVSบียาร์เรอัล[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.59[7]แรนส์VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
02.00[16]อองเช่ร์VSบอร์กโดซ์[10]
02.00[13]น็องซี่VSบาสเตีย[14]
02.00[20]ลอริยองต์VSแก็งก็อง[5]
02.00[11]มงต์เปลลิเย่ร์VSดิฌง[15]
02.00[9]ตูลูสVSน็องต์[17]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19.00[18]บริสตอล ซิตี้VSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[19]
22.00[13]เบอร์มิงแฮมVSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[20]
22.00[14]เบรนท์ฟอร์ดVSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[2]
22.00[21]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSวีแกน แอธเลติก[23]
22.00[16]อิปสวิช ทาวน์VSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
22.00[11]เปรสตันVSไบรท์ตัน[1]
22.00[24]ร็อตเธอร์แฮมVSนอริช ซิตี้[9]
22.00[6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[5]
22.00[10]ฟูแล่มVSบาร์นสลีย์[8]
00.30[17]วูล์ฟแฮมป์ตันVSแอสตัน วิลล่า[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00.30[5]ฮีเรนวีนVSเดน ฮาก[14]
01.45[9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSโกรนิงเก้น[10]
01.45[3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSเอ็กเซลซิเออร์[15]
02.45[13]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัมVSอูเทร็คท์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17.30[14]อลันยาสปอร์VSริเซสปอร์[15]
17.30[12]คาราบุคสปอร์VSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[11]
20.00[1]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSเคย์เซริสปอร์[16]
22.59[7]คอนยาสปอร์VSกาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20.00[16]อิราคลิสVSเคอร์คีย์ร่า[13]
22.15[15]เวเรีย เอฟซีVSเลวาเดียกอส[14]
00.30[9]พลาทานิแอสVSโอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21.00[7]อาเมียงส์VSสตารส์บูร์ก[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22.00[16]ราโย่ บาเยกาโน่VSเซบีย่า แอตเลติโก้[6]
00.00[21]เรอัล มูร์เซียVSกิมนาสติก[22]
00.00[13]เรอัล โอเบียโด้VSเอลเช่[12]
00.00[19]ซีดี มิรานเดสVSนูมานเซีย[15]
02.00[9]เตเนริเฟ่VSเรอัล ซาราโกซ่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
22.00[8]ดัมบาร์ตันVSฮิเบอร์เนี่ยน[1]
22.00[2]ดันดี ยูไนเต็ดVSควีน ออฟ เซาธ์[7]
22.00[6]ดันเฟิร์มลินVSเซนต์ เมียร์เรน[10]
22.00[4]ฟัลเคิร์กVSอายร์ ยูไนเต็ด[9]
22.00[3]กรีน็อค มอร์ตันVSเรธโรเวอร์ส[5]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
23.00[108]กาบองVSกินีบิสเซา[68]
02.00[53]บูร์กินาฟาโซ(N)VSแคเมอรูน[62]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06.00[13]กัวเรตาโร่VSมอเรเลีย[11]
08.00[15]อัตลาสVSติเกรส์ UANL[3]
08.00[5]มอนเทอร์เรย์VSชีวาส กัวดาลาจาร่า[4]
08.00[1]ปาชูก้าVSจากัวร์ ชิอาปาส[18]
10.00[9]เนกาซ่าVSคลับ เลออน[10]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30[12]เบิร์นลี่ย์VSแมนเชสเตอร์ ซิตี้[3]
22:00[2]ลิเวอร์พูลVSซันเดอร์แลนด์[19]
22:00[14]เลสเตอร์ ซิตี้VSมิดเดิลสโบรห์[15]
22:00[18]ฮัลล์ ซิตี้VSเวสต์บรอมวิช[9]
22:00[20]สวอนซี ซิตี้VSคริสตัล พาเลซ[16]
00:30[1]เชลซีVSท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[7]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3]
21:30[13]มึนเช่นกลัดบัคVSฮอฟเฟ่นไฮม์[5]
21:30[4]โคโลญจน์VSเอาก์สบวร์ก[12]
21:30[18]ฮัมบูร์กVSแวร์เดอร์ เบรเมน[16]
21:30[17]อิงโกลสตัดท์VSโวล์ฟสบวร์ก[14]
00:30[2]บาเยิร์น มิวนิคVSเลเวอร์คูเซ่น[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00[7]โตริโน่VSคิเอโว่[10]
02:45[17]เอ็มโปลีVSเอซี มิลาน[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00[11]มาลาก้าVSลา คอรุนญ่า[17]
22:15[1]เรอัล มาดริดVSสปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
00:30[12]เอสปันญ่อลVSเลกาเนส[15]
02:45[3]เซบีย่าVSบาเลนเซีย[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
23:10[2]โมนาโกVSโอลิมปิก มาร์กเซย[11]
02:00[12]เม็ตซ์VSลอริยองต์[20]
02:00[17]น็องต์VSลีลล์[19]
02:00[7]บอร์กโดซ์VSดิฌง[14]
02:00[13]มงต์เปลลิเย่ร์VSน็องซี่[18]
02:00[15]ก็องVSแก็งก็อง[5]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00[16]แอสตัน วิลล่าVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[21]
22:00[14]เบรนท์ฟอร์ดVSเบอร์มิงแฮม[5]
22:00[2]ไบรท์ตันVSฟูแล่ม[8]
22:00[12]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSนอริช ซิตี้[6]
22:00[17]อิปสวิช ทาวน์VSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[13]
22:00[1]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
22:00[11]เปรสตันVSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[20]
22:00[3]เร้ดดิ้งVSบริสตอล ซิตี้[10]
22:00[19]วูล์ฟแฮมป์ตันVSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[9]
00:30[24]ร็อตเธอร์แฮมVSลีดส์ ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ กลุ่มAแข่งที่ฟิลิปปินส์ กลุ่มBแข่งที่พม่า (AFF SUZUKI CUP2016)
18:30[129]เวียดนาม(N)VSกัมพูชา[168]
18:30[166]พม่าVSมาเลเซีย[156]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30[8]วิเทสส์VSเอ็กเซลซิเออร์[13]
01:45[3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSเดน ฮาก[11]
01:45[14]ซโวลเล่VSโกรนิงเก้น[12]
02:45[15]ไนจ์เมเก้นVSเอฟซี ทเวนเต้[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
18:45[6]ชาเวซVSมาริติโม่[9]
22:59[15]นาซิอองนาลVSเอสโตริล[12]
01:15[8]เบาวิสต้าVSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]
03:30[10]เบเลเนนส์VSปอร์โต้[2]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00[13]วีบรอกVSซอนเดอร์ไจสกี[6]
00:00[5]ลิงบี้VSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45[9]เอฟซี ธูนVSลูเซิร์น[4]
02:00[6]กราสฮ็อปเปอร์VSเซนต์ กัลเลน[7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19:15[11]แพททริค ทริสเทลVSกลาสโกว์ เรนเจอร์[3]
22:00[12]ดันดีVSอินเวอร์เนสส์[7]
22:00[4]ฮาร์ทVSมาเธอร์เวลล์[6]
22:00[8]รอสส์ เคาน์ตี้VSแฮมิลตัน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[9]คาราบุคสปอร์VSกาเซียนเทปสปอร์[12]
20:00[16]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSคาซิมปาซ่า[10]
22:59[2]เบซิคตัสVSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[1]
22:59[11]อันตัลยาสปอร์VSอดาน่าสปอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00[12]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSชาเลอร์รัว[5]
02:00[13]โลเคอเรนVSแซงต์ ทรุยด็อง[15]
02:30[11]AS ยูเปนVSเวสเตอร์โล[16]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00[7]เอสวี รีดVSซังค์ พอลเท่น[9]
00:30[10]แมตเตอร์สเบิร์กVSเรนดอร์ฟ อัลทัช[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00[6]ดินาโม เดรสเดนVSโบคุ่ม[11]
19:00[4]ไฮน์เดนเฮลม์VSซังค์ เพาลี[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:10[5]อาเมียงส์VSแบรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00[7]ลูโก้VSเตเนริเฟ่[13]
00:00[21]เรอัล มูร์เซียVSนูมานเซีย[17]
00:00[20]อัลคอลคอนVSเรอัล โอเบียโด[4]
00:00[15]เรอัล บายาโดลิดVSอัลเมเรีย[16]
02:00[10]เรอัล ซาราโกซ่าVSเรอุส เดปอร์ติว[5]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00[11]เบรสชาVSอัสโคลี่[17]
21:00[8]คาร์ปิVSชิตตาเดลล่า[4]
21:00[21]เชเซน่าVSอเวลลิโน่[16]
21:00[2]โฟรซิโนเน่VSแตร์นาน่า[19]
21:00[6]เปรูจาVSโนวาร่า[13]
21:00[18]ปิซ่าVSทราปานี่[22]
21:00[5]สปอลVSลาติน่า คาลชิโอ้[14]
21:00[20]วิเชนซ่าVSเบเนเวนโต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
21:25[LP-5]อัล ไอน์VSชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:00[6]โบตาโฟโก้VSปอนเต เปรตา[11]
05:00[20]อเมริกา มิไนโร่VSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[15]
06:00[7]โครินเธียนส์VSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[5]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
03:00[7]โคลอนVSนีเวลล์ โอลด์ บอยส์[3]
03:00[15]ติเกรVSคิลเมส[11]
04:30[13]บานฟิลด์VSเอสตูเดียนเตส[1]
06:00[20]แอดเลติโก ทูคูแมนVSเบลกราโน่[28]
06:00[18]โรซาริโอ้ เซ็นทรัลVSโอลิมโป บาเฮีย[19]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:00[3]ติเกรส์ UANLVSพูมาส ยูนัม[6]
10.00[1]คลับ ทิจูเอน่าVSคลับ เลออน[8]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 12 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
00:00[16]โครเอเชียVSไอซ์แลนด์[21]
00:00[30]ออสเตรียVSไอร์แลนด์[33]
00:00[25]ตุรกีVSโคโซโว[164]
00:00[122]จอร์เจียVSมอลโดว่า[173]
02:45[10]สเปนVSมาซิโดเนีย[155]
02:45[183]ลิกเตนสไตน์VSอิตาลี่[13]
02:45[11]เวลส์VSเซอร์เบีย[43]
02:45[29]ยูเครนVSฟินแลนด์[101]
02:45[47]แอลเบเนียVSอิสราเอล[79]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
22:59[D2-5]อาเมียงส์VSชอล์มบลี เอฟซี[D3-4]
00:00[D2-18]ลาวาลVSอูแอส กงการ์กโน่[D3-1]
00:30[D3-13]เล เออบิเยรส์VSโอร์แลงส์[D2-17]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20:00[85]เคนย่าVSโมซัมบิก[95]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
19:00[21]สวินดอน ทาวน์VSชาร์ลตัน แอธเลติก[14]
22:00[3]แบรดฟอร์ดVSโรชเดล[7]
22:00[15]บิวรี่VSเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[16]
22:00[18]โคเวนทรี่VSสคันธอร์ป ยูไนเต็ด[1]
22:00[19]จิลลิ่งแฮมVSนอร์ทแธมป์ตัน[6]
22:00[13]มิลล์วอลล์VSบริสตอล โรเวอร์ส[5]
22:00[20]มิลตัน คียนส์ ดอนส์VSวอลซอลล์[12]
22:00[22]โอลด์แฮมVSวิมเบิลดัน[9]
22:00[11]พอร์ทเวลVSฟลีตวู้ด ทาวน์[10]
22:00[24]ชรูว์สบิวรี่VSอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
20:00[24]นิวพอร์ต เคาน์ตี้VSคาร์ไลส์[2]
22:00[15]แบล็คพูลVSน็อตต์สเคาน์ตี้[6]
22:00[18]โคลเชสเตอร์VSเลย์ตัน โอเรียนท์[23]
22:00[10]คราวเลย์VSเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[22]
22:00[7]ครูว์VSพลีมัธ[1]
22:00[19]เอ็กซ์เซเตอร์VSดอนคาสเตอร์[3]
22:00[8]กริมสบี้ ทาวน์VSบาร์เน็ต[14]
22:00[20]ฮาร์ทลี่พูลVSเชลท์แน่ม[16]
22:00[4]ลูตัน ทาวน์VSแอคคริงตัน[9]
22:00[5]พอร์ทสมัธVSแมนส์ฟิลด์ ทาวน์[13]
22:00[17]สตีฟเนจVSเยโอวิล ทาวน์[11]
22:00[21]วีคอมบ์VSมอร์แคมบ์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
19:00[14]เอลเช่VSเรอัล บายาโดลิด[8]
22:00[9]ฮูเอสก้าVSเรอัล โอเบียโด[2]
22:00[22]กิมนาสติกVSเกตาเฟ่[10]
00:00[17]เตเนริเฟ่VSนูมานเซีย[20]
00:00[21]อัลคอลคอนVSเรอุส เดปอร์ติว[4]
00:30[1]เลบานเต้VSคาดิส[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00[7]สปอลVSเบรสชา[9]
00:00[18]วิเชนซ่าVSลาติน่า คาลชิโอ้[17]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
19:30[CH-9]ดันเฟิร์มลินVSดันดี ยูไนเต็ด[CH-2]
22:00[CH-6]ควีน ออฟ เซาธ์VSอัลลัว แอทเลติค[L1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
22:00[8]ดัมบาร์ตันVSกรีน็อค มอร์ตัน[4]
22:00[1]ฮิเบอร์เนี่ยนVSฟัลเคิร์ก[5]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
16:00โปรตุเกส(U19)(N)VSเบลารุส(U19)
18:00อาร์เมเนีย(U19)VSอิตาลี่(U19)
19:30บัลแกเรีย(U19)VSเดนมาร์ค(U19)
21:00สวิตเซอร์แลนด์(U19)(N)VSฮังการี่(U19)
22:00กรีซ(U19)(N)VSลักเซมเบิร์ก(U19)
00:00เวลส์(U19)VSอังกฤษ(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
20:00[72]ยูกันดาVSคองโก-บราซซาวิล[55]
20:00[62]แอฟริกาใต้VSเซเนกัล[32]
22:00[59]แคเมอรูนVSแซมเบีย[94]
22:59[60]ไนจีเรียVSแอลจีเรีย[35]
00:00[71]เคปเวิร์ดVSบูร์กินาฟาโซ[67]
01:30[58]มาลีVSกาบอง[110]
03:00[60]โมร็อกโกVSไอเวอรี่โคสต์[31]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 5 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
22:00[1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้VSมิดเดิลสโบรห์[15]
22:00[17]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSสโต๊ค ซิตี้[12]
22:00[10]บอร์นมัธVSซันเดอร์แลนด์[20]
22:00[14]เบิร์นลี่ย์VSคริสตัล พาเลซ[13]
00:30[4]เชลซีVSเอฟเวอร์ตัน[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[1]บาเยิร์น มิวนิคVSฮอฟเฟ่นไฮม์[4]
21:30[18]ฮัมบูร์กVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[6]
21:30[8]ไฟร์บวร์กVSโวล์ฟสบวร์ก[16]
21:30[10]เลเวอร์คูเซ่นVSดาร์มสตัดท์[14]
21:30[17]อิงโกลสตัดท์VSเอาก์สบวร์ก[13]
00:30[7]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSโคโลญจน์[5]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00[7]โตริโน่VSกาญารี่[9]
02:45[5]นาโปลีVSลาซิโอ้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00[20]กรานาด้าVSลา คอรุนญ่า[17]
22:15[6]เรอัล โซเซียดาดVSแอตเลติโก้ มาดริด[3]
00:30[19]โอซาซูน่าVSอลาเบส[15]
02:45[11]ลาส พัลมาสVSเออิบาร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59[2]โมนาโกVSน็องซี่[19]
02:00[11]อองเช่ร์VSลีลล์[17]
02:00[13]ดิฌงVSแก็งก็อง[4]
02:00[16]น็องต์VSตูลูส[6]
02:00[9]บอร์กโดซ์VSลอริยองต์[20]
02:00[8]โอลิมปิก ลียงVSบาสเตีย[15]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19:30[17]วูล์ฟแฮมป์ตันVSดาร์บี้ เค้าท์ตี้[19]
22:00[15]แอสตัน วิลล่าVSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[23]
22:00[18]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSบาร์นสลี่ย์[12]
22:00[3]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSเบอร์มิงแฮม[8]
22:00[1]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[21]
22:00[4]นอริช ซิตี้VSลีดส์ ยูไนเต็ด[10]
22:00[20]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[14]
22:00[24]ร็อตเธอร์แฮมVSเปรสตัน[13]
22:00[9]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSอิปสวิช ทาวน์[16]
22:00[22]วีแกน แอธเลติกVSเร้ดดิ้ง[5]
00:30[6]บริสตอล ซิตี้VSไบรท์ตัน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30[11]เดน ฮากVSวิลเล่ม ทเว[14]
01:45[12]ไนจ์เมเก้นVSโกรนิงเก้น[16]
01:45[3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSเอฟซี ทเวนเต้[6]
02:45[10]ซโวลเล่VSโรด้า เจซี[18]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[16]เอสโตริลVSทอนเดล่า[18]
22:59[12]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่าVSชาเวซ[6]
01:15[8]เฟยเรนเซ่VSเบเลเนนส์[13]
03:30[7]ริโอ อาฟVSเบาวิสต้า[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00[4]แรนเดอร์สVSนอร์ดเจลแลนด์[9]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45[8]เอฟซี ธูนVSเอฟซี ซิยง[2]
02:00[1]บาเซิ่ลVSลัวซานนี สปอร์ท[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00[1]เซลติกVSอินเวอร์เนสส์[6]
22:00[12]ดันดีVSมาเธอร์เวลล์[9]
22:00[4]ฮาร์ทส์VSเซนต์ จอห์นสโตน[5]
22:00[8]คิลมาร์น็อคVSแฮมิลตัน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[16]อลันยาสปอร์VSกาเซียนเทปสปอร์[9]
20:00[6]คาราบุคสปอร์VSบูร์ซาสปอร์[4]
22:59[2]เบซิคตัสVSแทร็บซอนสปอร์[11]
22:59[17]อันตัลยาสปอร์VSเกนเคลอร์บิลิจี้[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00[16]เวสเตอร์โลVSซูลเต้ วาเรเกม[1]
02:00[12]AS ยูเปนVSแซงต์ ทรุยด็อง[15]
02:30[14]โลเคอเรนVSเมเชเลน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00[1]สตวร์มกราซVSซังค์ พอลเท่น[9]
00:30[7]เอสวี รีดVSแอดมิร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00[15]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSโบคุ่ม[10]
19:00[12]ไกเซอร์สเลาเทิร์นVSยูเนี่ยน เบอร์ลิน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00[7]สตารส์บูร์กVSแร็งส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00[16]คาดิสVSฮูเอสก้า[5]
00:00[7]คิโรน่าVSเตเนริเฟ่[17]
00:00[12]ราโย่ บาเยกาโน่VSเรอัล มูร์เซีย[19]
00:00[10]เรอัล บายาโดลิดVSเซบีย่า แอตเลติโก[2]
02:00[15]มายอร์ก้าVSเรอัล ซาราโกซ่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00[3]ชิตตาเดลล่าVSซาแลร์นิตาน่า[15]
21:00[20]ลาติน่า คาลชิโอ้VSบารี่[11]
21:00[14]โนวาร่าVSสปอล[8]
21:00[12]ปิซ่าVSเปรูจา[5]
21:00[16]โปร เวอร์เซลลี่VSคาร์ปิ[6]
21:00[10]สเปเซียVSเวโรน่า[1]
21:00[22]ทราปานี่VSวิเชนซ่า[21]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00[2]ฟลาเมงโกVSโบตาโฟโก้[5]
04:30[12]เซาเปาโลVSโครินเธียนส์[7]
06:00[10]ปอนเต เปรตาVSซานโตส[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[18]คิลเมสVSโกดอย ครูซ[9]
02:00[4]ริเวอร์เพลท(N)VSเอสตูเดียนเตส[1]
02:15[27]ซาร์เมียนโต้ จูนินVSลานุส[14]
03:00[8]โคลอนVSอาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[30]
04:00[7]ราซิ่ง คลับVSนีเวลล์ โอลด์ บอยส์[2]
05:15[24]ซานมาร์ติน ซานฮวนVSเบเลซ ซาร์สฟิลด์[29]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00[15]ครูซ อาซูลVSปาชูก้า[2]
06:00[14]กัวเรตาโร่VSโตลูก้า[9]
08:00[13]อัตลาสVSคลับ อเมริกา[5]
08:00[11]มอนเทอร์เรย์VSเวราครูซ[17]
08:05[8]คลับ เลออนVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[4]
10.00[7]เนกาซ่าVSพูอีบลา[10]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 29 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30ซันเดอร์แลนด์VSอาร์เซน่อล
21:00แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSเบิร์นลี่ย์
21:00ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์VSเลสเตอร์ ซิตี้
21:00เวสต์บรอมวิชVSแมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00วัตฟอร์ดVSฮัลล์ ซิตี้
21:00มิดเดิลสโบรห์VSบอร์นมัธ
23:30คริสตัล พาเลซVSลิเวอร์พูล
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30เอาก์สบวร์กVSบาเยิร์น มิวนิค
20:30โวล์ฟสบวร์กVSเลเวอร์คูเซ่น
20:30ดาร์มสตัดท์VSRB ลีบซิก
20:30แวร์เดอร์ เบรเมนVSไฟร์บวร์ก
20:30ไมนซ์VSอิงโกลสตัดท์
23:30โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSชาลเก้ 04
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59โบโลญญ่าVSฟิออเรนติน่า
01:45ยูเวนตุสVSนาโปลี
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00สปอร์ติ้ง กิฆอนVSเซบีย่า
21:15อลาเบสVSเรอัล มาดริด
23:30แอตเลติโก้ มาดริดVSมาลาก้า
01:45บาร์เซโลน่าVSกรานาด้า
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00ตูลูสVSโอลิมปิก ลียง
01:00น็องซี่VSก็อง
01:00แซงต์ เอเตียนVSโมนาโก
01:00ลอริยองต์VSมงต์เปลลิเย่ร์
01:00แก็งก็องVSอองเช่ร์
01:00บาสเตียVSดิฌง
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00บาร์นสลี่ย์VSบริสตอล ซิตี้
21:00ไบรท์ตันVSนอริช ซิตี้
21:00คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSวีแกน แอธเลติก
21:00ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
21:00ฟูแล่มVSฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
21:00อิปสวิช ทาวน์VSร็อตเธอร์แฮม[24]
21:00ลีดส์ ยูไนเต็ดVSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00เปรสตันVSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00เร้ดดิ้งVSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
23:30แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSวูล์ฟแฮมป์ตัน
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30วิลเล่ม ทเวVSโกรนิงเก้น
00:45เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
00:45วิเทสส์VSพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:45อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSเอ็กเซลซิเออร์
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00ทอนเดล่าVSโมไรเรนเซ่
00:15วิตอเรีย เซตูบัลVSปอร์โต้
02:30เบาวิสต้าVSเอสโตริล
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00ลิงบี้VSแรนเดอร์ส
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45เอฟซี ซิยงVSลูกาโน่
01:00กราสฮ็อปเปอร์VSบาเซิ่ล
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:00อเบอร์ดีนVSเซลติก
21:00แฮมิลตันVSดันดี
21:00อินเวอร์เนสส์VSฮาร์ทส์
21:00มาเธอร์เวลล์VSรอสส์ เคาน์ตี้
21:00กลาสโกว์ เรนเจอร์สVSคิลมาร์น็อค
21:00เซนต์ จอห์นสโตนVSแพททริค ทริสเทล
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30กาเซียนเทปสปอร์VSออสมันริสปอร์
20:00บูร์ซาสปอร์VSคอนยาสปอร์
22:59อดาน่าสปอร์VSกาลาตาซาราย
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59ซูลเต้ วาเรเกมVSคลับบรูซ
01:00AS ยูเปนVSโลเคอเรน
01:00เกงค์VSเวสเตอร์โล
01:30แซงต์ ทรุยด็องVSชาเลอร์รัว
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00แอดมิร่าVSราปิด เวียนนา
23:30เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSเอสวี รีด
23:30โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSแมตเตอร์สเบิร์ก
23:30ซังค์ พอลเท่นVSเรนดอร์ฟ อัลทัช
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSไกเซอร์สเลาเทิร์น
18:00ยูเนี่ยน เบอร์ลินVSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00โอแซร์VSนิออร์ท
20:00แกลร์กมงต์ ฟุตVSอาเมียงส์
20:00โซโชซ์VSสตารส์บูร์ก
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00ฮูเอสก้าVSเรอุส เดปอร์ติว
22:59เตเนริเฟ่VSราโย่ บาเยกาโน่
22:59เรอัล ซาราโกซ่าVSอัลเมเรีย
01:00คอร์โดบ้าVSเรอัล บายาโดลิด
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00บารี่VSโปร เวอร์เซลลี่
20:00เบเนเวนโต้VSสเปเซีย
20:00คาร์ปิVSอัสโคลี่
20:00ชิตตาเดลล่าVSลาติน่า คาลชิโอ
20:00โฟรซิโนเน่VSเชเซน่า
20:00ซาแลร์นิตาน่าVSปิซ่า
20:00[21]แตร์นาน่าVSโนวาร่า
20:00วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSเบรสชา
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
01:30โครินเธียนส์VSชาเปโคเอนเซ่
01:30อัตเลติโก มิไนโร่VSฟลาเมงโก
01:30แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSครูไซโร่
03:30โบตาโฟโก้VSกอริติบ้า
03:30อินเตอร์นาซิอองนาลVSซานตา ครูซ
04:30ซานโตสVSพัลไมรัส
04:30ฟิกูเรนเซ่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00เบเลซ ซาร์สฟิลด์VSทัลเลเรส
02:00โบค่า จูเนียร์สVSเทมเปอร์เลย์
02:00เบลกราโน่VSคิลเมส
04:00อินดิเพนเดนเต้VSกิมนาเซีย ลา พลาต้า
04:15ซีเอ ฮูราแคนVSโรซาริโอ้ เซ็นทรัล
06:00เอสตูเดียนเตสVSราซิ่ง คลับ
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00จากัวร์ ชิอาปาสVSกัวเรตาโร่
07:00มอเรเลียVSเนกาซ่า
07:00ติเกรส์ UANLVSมอนเทอร์เรย์
07:00ปาชูก้าVSอัตลาส
09:00คลับ อเมริกาVSซานโตส ลากูน่า
09:00ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSครูซ อาซูล

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 22 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30บอร์นมัธVSท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
21:00อาร์เซน่อลVSมิดเดิลสโบรห์
21:00เลสเตอร์ ซิตี้VSคริสตัล พาเลซ
21:00เบิร์นลี่ย์VSเอฟเวอร์ตัน
21:00ฮัลล์ ซิตี้VSสโต๊ค ซิตี้
21:00สวอนซี ซิตี้VSวัตฟอร์ด
21:00เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSซันเดอร์แลนด์
23:30ลิเวอร์พูลVSเวสต์บรอมวิช
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30อิงโกลสตัดท์VSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20:30แฮร์ธ่า เบอร์ลินVSโคโลญจน์
20:30เลเวอร์คูเซ่นVSฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30ดาร์มสตัดท์VSโวล์ฟสบวร์ก
20:30ไฟร์บวร์กVSเอาก์สบวร์ก
23:30บาเยิร์น มิวนิคVSมึนเช่นกลัดบัค
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59ซามพ์โดเรียVSเจนัว
01:45เอซี มิลานVSยูเวนตุส
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00เอสปันญ่อลVSเออิบาร์
21:15บาเลนเซียVSบาร์เซโลน่า
23:30เรอัล โซเซียดาดVSอลาเบส
01:45กรานาด้าVSสปอร์ติ้ง กิฆอน
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00โอลิมปิก ลียงVSแก็งก็อง
01:00อองเช่ร์VSตูลูส
01:00ดิฌงVSลอริยองต์
01:00น็องต์VSแรนส์
01:00บอร์กโดซ์VSน็องซี่
01:00ลีลล์VSบาสเตีย
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00แอสตัน วิลล่าVSฟูแล่ม
21:00เบรนท์ฟอร์ดVSบาร์นสลี่ย์
21:00บริสตอล ซิตี้VSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
21:00ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSดาร์บี้ เค้าท์ตี้
21:00นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSอิปสวิช ทาวน์
21:00นอริช ซิตี้VSเปรสตัน
21:00ร็อตเธอร์แฮมVSเร้ดดิ้ง
21:00เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00วีแกน แอธเลติกVSไบรท์ตัน
21:00วูล์ฟแฮมป์ตันVSลีดส์ ยูไนเต็ด
23:30น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSเอฟซี ทเวนเต้
00:45พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
00:45โรด้า เจซีVSเดน ฮาก
01:45วิลเล่ม ทเวVSอูเทร็คท์
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00เฟยเรนเซ่VSวิตอเรีย เซตูบัล
00:15สปอร์ติ้ง ลิสบอนVSทอนเดล่า
02:30ปอร์โต้VSอารัวก้า
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30สตาเบ็คVSชาร์ปบอร์ก 08
22:59เอสเค บรานน์VSโมลด์
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00มัลโม่VSออสเตอร์ซุนด์
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00ลิงบี้VSซอนเดอร์ไจสกี
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45วาดุซVSเอฟซี ธูน
01:00ลูกาโน่VSบาเซิ่ล
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00อินเวอร์เนสส์VSคิลมาร์น็อค
21:00แพททริค ทริสเทลVSรอสส์ เคาน์ตี้
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00อลันยาสปอร์VSบูร์ซาสปอร์
22:59กาลาตาซารายVSแทร็บซอนสปอร์
22:59อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSอดาน่าสปอร์
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59ซูลเต้ วาเรเกมVSโลเคอเรน
01:00เมเชเลนVSเปรูเวลซ์
01:30เวสเตอร์โลVSชาเลอร์รัว
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00สตวร์มกราซVSแมตเตอร์สเบิร์ก
23:30เอสวี รีดVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:30เรนดอร์ฟ อัลทัชVSแอดมิร่า
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00ไฮน์เดนเฮลม์VSดินาโม เดรสเดน
18:00แซนด์เฮาเซ่นVSซังค์ เพาลี
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00ล็องส์VSแร็งส์
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00เอลเช่VSคอร์โดบ้า
22:59เรอุส เดปอร์ติวVSลูโก้
22:59เกตาเฟ่VSฮูเอสก้า
22:59นูมานเซียVSเซบีย่า แอตเลติโก
01:00ราโย่ บาเยกาโน่VSคิโรน่า
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00บารี่VSทราปาน
20:00เบเนเวนโต้VSเปรูจา
20:00เวโรน่าVSโปร เวอร์เซลลี่
20:00ลาติน่า คาลชิโอ้VSปิซ่า
20:00โนวาร่าVSอเวลลิโน่
20:00ซาแลร์นิตาน่าVSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า
20:00สปอลVSคาร์ปิ
20:00แตร์นาน่าVSเชเซน่า
20:00วิเชนซ่าVSโฟรซิโนเน่
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00เซาเปาโลVSปอนเต เปรตา
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00คิลเมสVSลานุส
01:15โกดอย ครูซVSเบลกราโน่
02:00เทมเปอร์เลย์VSอินดิเพนเดนเต้
03:30โคลอนVSปาโตรนาโต้ ปาราน่า
04:00ราซิ่ง คลับVSอาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
06:00ริเวอร์เพลทVSแอดเตริโค ราแฟล่า
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00ครูซ อาซูลVSพูอีบลา
07:00กัวเรตาโร่VSคลับ อเมริกา
07:00มอนเทอร์เรย์VSโตลูก้า
09:00คลับ เลออนVSมอเรเลีย
09:00เนกาซ่าVSเวราครูซ

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 15 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30[7]เชลซีVSเลสเตอร์ ซิตี้[12]
21:00[1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้VSเอฟเวอร์ตัน[5]
21:00[3]อาร์เซน่อลVSสวอนซี ซิตี้[17]
21:00[9]เวสต์บรอมวิชVSท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
21:00[13]บอร์นมัธVSฮัลล์ ซิตี้[15]
21:00[19]สโต๊ค ซิตี้VSซันเดอร์แลนด์[20]
23:30[8]คริสตัล พาเลซVSเวสต์แฮมยูไนเต็ด[18]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[8]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSบาเยิร์น มิวนิค[1]
20:30[9]มึนเช่นกลัดบัคVSฮัมบูร์ก[18]
20:30[12]เอาก์สบวร์กVSชาลเก้ 04 [16]
20:30[7]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSไฟร์บวร์ก[10]
20:30[4]โคโลญจน์VSอิงโกลสตัดท์[17]
23:30[15]แวร์เดอร์ เบรเมนVSเลเวอร์คูเซ่น[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
20:00[2]นาโปลีVSเอเอส โรม่า[3]
22:59[17]เปสคาร่าVSซามพ์โดเรีย[15]
01:45[1]ยูเวนตุสVSอูดิเนเซ่[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[11]เลกาเนสVSเซบีย่า[3]
21:15[4]บาร์เซโลน่าVSลา คอรุนญ่า[13]
23:30[1]แอตเลติโก้ มาดริดVSกรานาด้า[20]
01:45[15]เรอัล เบติสVSเรอัล มาดริด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00[20]น็องซี่VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
01:00[19]ลอริยองต์VSน็องต์[16]
01:00[10]แก็งก็องVSลีลล์[18]
01:00[17]มงต์เปลลิเย่ร์VSก็อง[13]
01:00[11]บาสเตียVSอองเช่ร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00[20]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSลีดส์ ยูไนเต็ด[11]
21:00[10]บาร์นสลี่ย์VSฟูแล่ม[14]
21:00[22]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSอิปสวิช ทาวน์[16]
21:00[4]ไบรท์ตันVSเปรสตัน[17]
21:00[3]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSเบรนท์ฟอร์ด[7]
21:00[2]นอริช ซิตี้VSร็อตเธอร์แฮม[24]
21:00[13]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSเร้ดดิ้ง[8]
21:00[21]วีแกน แอธเลติกVSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[15]
23:30[19]แอสตัน วิลล่าVSวูล์ฟแฮมป์ตัน[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
22:00[D2-6]อาเวสVSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30[8]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัมVSวิลเล่ม ทเว[16]
23:30[14]อูเทร็คท์VSโก อเฮด อีเกิ้ลส์[12]
00:45[3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[13]
01:45[5]AZ อัลค์มาร์VSวิเทสส์[6]
01:45[15]โกรนิงเก้นVSฮีเรนวีน[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[10]อาเลซุนด์VSโบโด กลิมท์[12]
22:59[6]ชาร์ปบอร์ก 08VSโรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[16]ฟัลเค่นเบิร์กVSซันด์สวาลล์[13]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
23:30[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSซิลเคบอร์ก[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45[10]เอฟซี ธูนVSลัวซานนี สปอร์ท[2]
01:00[1]บาเซิ่ลVSลูเซิร์น[7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00[2]อเบอร์ดีนVSรอสส์ เคาน์ตี้[7]
21:00[1]เซลติกVSมาเธอร์เวลล์[6]
21:00[3]ฮาร์ทส์VSดันดี[10]
21:00[12]แพททริค ทริสเทลVSแฮมิลตัน[9]
21:00[4]เซนต์ จอห์นสโตนVSคิลมาร์น็อค[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:00[17]คาซิมปาซ่าVSกาเซียนเทปสปอร์[10]
21:00[15]เคย์เซริสปอร์VSเบซิคตัส[2]
23:30[13]อดาน่าสปอร์VSคาราบุคสปอร์[7]
00:00[5]เกนเคลอร์บิลิจี้VSกาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[7]คอร์ไทรจ์VSสตองดาร์ด ลีแอช[5]
01:00[13]แซงต์ ทรุยด็องVSเวสเตอร์โล[14]
01:00[16]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSAS ยูเปน[15]
01:30[12]เปรูเวลซ์VSเกงค์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[3]
23:30[4]ราปิด เวียนนาVSเรนดอร์ฟ อัลทัช[2]
23:30[7]แอดมิร่าVSซังค์ พอลเท่น[9]
23:30[1]สตวร์มกราซVSเอสวี รีด[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00[11]ดินาโม เดรสเดนVSสตุ๊ตการ์ต[3]
18:00[8]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSไฮน์เดนเฮลม์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00[2]แบรสต์VSสตารส์บูร์ก[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00[2]ลูโก้VSเกตาเฟ่[18]
22:59[6]คิโรน่าVSเรอัล โอเบียโด[7]
22:59[14]ฮูเอสก้าVSซีดี มิรานเดส[4]
22:59[20]อัลคอลคอนVSอัลเมเรีย[21]
01:00[1]เลบานเต้VSมายอร์ก้า[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00[18]อัสโคลี่VSเวโรน่า[2]
20:00[20]อเวลลิโน่VSสเปเซีย[5]
20:00[9]เบรสชาVSซาแลร์นิตาน่า[13]
20:00[4]คาร์ปิVSลาติน่า คาลชิโอ้[16]
20:00[7]เปรูจาVSชิตตาเดลล่า[1]
20:00[8]ปิซ่าVSวิเชนซ่า[21]
20:00[6]วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSเบเนเวนโต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[27]เบเลซ ซาร์สฟิลด์VSโคลอน[7]
02:00[15]ซีเอ ฮูราแคนVSเทมเปอร์เลย์[23]
02:00[12]แอดเตริโค ราแฟล่าVSราซิ่ง คลับ[3]
04:00[1]เอสตูเดียนเตสVSโรซาริโอ้ เซ็นทรัล[9]
04:15[24]ซานมาร์ติน ซานฮวนVSทัลเลเรส[28]
06:00[6]อินดิเพนเดนเต้VSแอดเลติโก ทูคูแมน[17]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[18]จากัวร์ ชิอาปาสVSมอนเทอร์เรย์[13]
07:00[14]อัตลาสVSกัวเรตาโร่[15]
07:00[11]มอเรเลียVSครูซ อาซูล[10]
07:00[2]ติเกรส์ UANLVSเนกาซ่า[8]
07:00[3]ปาชูก้าVSซานโตส ลากูน่า[17]
09:00[6]คลับ อเมริกาVSคลับ ทิจูเอน่า[1]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 8 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
22.59[12]อังกฤษVSมอลต้า[176]
22.59[112]อาร์เมเนียVSโรมาเนีย[32]
22.59[133]อาเซอร์ไบจานVSนอร์เวย์[70]
22.59[105]มอนเตเนโกรVSคาซัคสถาน[83]
01.45[3]เยอรมนีVSสาธารณรัฐเช็ก[33]
01.45[17]โปแลนด์VSเดนมาร์ก[46]
01.45[30]ไอร์แลนด์เหนือVSซานมารีโน่[201]
01.45[44]สกอตแลนด์VSลิธัวเนีย[117]
01.45[67]สโลวีเนียVSสโลวาเกีย[28]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
21.00มาซิโดเนีย(U21)VSสกอตแลนด์(U21)
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.00[1]ดันดาล์คVSสลิโก โรเวอร์ส[5]
01.00[8]กัลเวย์ ยูไนเต็ดVSคอร์ก ซิตี้[2]
01.30[12]ลองฟอร์ด ทาวน์VSเดอร์รี่ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
18.00[13]ปีเตอร์โบโร่VSบิวรี่[3]
19.00[20]สวินดอน ทาวน์VSโบลตัน[8]
21.00[2]แบรดฟอร์ดVSชรูว์สบิวรี่[22]
21.00[12]จิลลิ่งแฮมVSโอลด์แฮม[24]
21.00[11]โรชเดลVSเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[21]
21.00[1]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSนอร์ทแธมป์ตัน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
18.15[14]แมนส์ฟิลด์VSน็อตต์สเคาน์ตี้[7]
21.00[12]แอคคริงตันVSเชลท์แน่ม[22]
21.00[16]แบล็คพูลVSเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[19]
21.00[11]โคลเชสเตอร์VSนิวพอร์ต เคาน์ตี้[24]
21.00[2]ดอนคาสเตอร์VSบาร์เน็ต[18]
21.00[23]เอ็กซ์เซเตอร์VSกริมสบี้ ทาวน์[9]
21.00[13]ฮาร์ทลี่พูลVSคราวเลย์[5]
21.00[17]เลย์ตัน โอเรียนท์VSพอร์ทสมัธ[6]
21.00[4]ลูตัน ทาวน์VSครูว์[8]
21.00[10]มอร์แคมบ์VSคาร์ไลส์[3]
21.00[20]สตีฟเนจVSพลีมัธ[1]
21.00[21]เยโอวิลVSวีคอมบ์[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21.00[5]เรอุส เดปอร์ติวVSเตเนริเฟ่[14]
22.59[20]เกตาเฟ่VSเรอัล มูร์เซีย[8]
22.00[18]เรอัล บายาโดลิดVSอัลคอลคอน[15]
22.59[12]เอลเช่VSกิมนาสติก[22]
22.59[11]นูมานเซียVSคอร์โดบ้า[3]
01.00[16]เซบีย่า แอตเลติโกVSเรอัล ซาราโกซ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22.59[20]โนวาร่าVSอัสโคลี่[13]
01.30[1]ชิตตาเดลล่าVSโฟรซิโนเน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
23.30[1]ลิเมอริค เอฟซีVSดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[2]
01.15[4]โคห์บ รัมเบลอVSแคบินทีลี่ เอฟซี[7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
19.00[PR-6]บาลา ทาวน์VSอัลลัว แอทเลติค[L1-3]
20.00[L1-7]สแตรนแรร์VSดันดี ยูไนเต็ด[CH-5]
21.00[CH-8]ดันเฟิร์มลินVSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[LCH-13]
21.00[L2-1]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติกVSเดอะ นิว เซนต์ส[PR-1]
21.00[CH-2]ฮิเบอร์เนี่ยนVSเซนต์ เมียร์เรน[CH-10]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
16.00มาซิโดเนีย(U19)(N)VSไอร์แลนด์เหนือ(U19)
17.00ไอร์แลนด์(U19)(N)VSยิบรอลตา(U19)
19.00แอลเบเนีย(U19)VSเยอรมนี(U19)
19.00ยูเครน(U19)VSลัตเวีย(U19)
19.00ตุรกี(U19)(N)VSไอซ์แลนด์(U19)
19.30ฝรั่งเศส(U19)(N)VSเอสโตเนีย(U19)
20.00เบลเยี่ยม(U19)VSฟินแลนด์(U19)
20.00นอร์เวย์(U19)(N)VSลิธัวเนีย(U19)
20.30โปแลนด์(U19)VSสโลวาเกีย(U19)
22.00สาธารณรัฐเช็ก(U19)VSสโลวีเนีย(U19)
22.59เนเธอร์แลนด์(U19)VSซานมารีโน่(U19)
00.30รัสเซีย(U19)(N)VSคาซัคสถาน(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
22.00[108]กาบองVSโมร็อกโก[58]
00.30[51]คองโก-กินชาซาVSลิเบีย[76]
01.00[34]ไอเวอรี่โคสต์VSมาลี[55]
01.00[67]บูร์กินาฟาโซVSแอฟริกาใต้[62]
03.00[39]เซเนกัลVSเคปเวิร์ด[72]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 รอบแชมป์เปี้ยนลีก คัด4ทีมขึ้นดิวิชั่น1 (Thai Division 2)
18.00[B1]อุดรธานี เอฟซีVSหนองบัวพิชญ เอฟซี[A1]
18.00[E1]ตราด เอฟซีVSสมุทรสาคร เอฟซี[F1]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 1 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30[17]สวอนซี ซิตี้VSลิเวอร์พูล[4]
21:00[14]ฮัลล์ ซิตี้VSเชลซี[8]
21:00[18]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSมิดเดิลสโบรห์[16]
21:00[20]ซันเดอร์แลนด์VSเวสต์บรอมวิช[9]
21:00[11]วัตฟอร์ดVSบอร์นมัธ[15]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[1]บาเยิร์น มิวนิคVSโคโลญจน์[3]
20:30[14]ดาร์มสตัดท์VSแวร์เดอร์ เบรเมน[15]
20:30[6]แฮร์ธ่า เบอร์ลินVSฮัมบูร์ก[16]
20:30[12]ไฟร์บวร์กVSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[5]
20:30[17]อิงโกลสตัดท์VSฮอฟเฟ่นไฮม์[9]
23:30[10]เลเวอร์คูเซ่นVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59[15]เปสคาร่าVSคิเอโว่[7]
01:45[14]อูดิเนเซ่VSลาซิโอ้[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[19]กรานาด้าVSเลกาเนส[13]
21:15[6]เซบีย่าVSอลาเบส[9]
23:30[20]โอซาซูน่าVSลาส พัลมาส[7]
01:45[16]ลา คอรุนญ่าVSสปอร์ติ้ง กิฆอน[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00[4]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSบอร์กโดซ์[5]
01:00[14]ดิฌงVSมงต์เปลลิเย่ร์[16]
01:00[6]เม็ตซ์VSโมนาโก[2]
01:00[18]น็องต์VSบาสเตีย[10]
01:00[20]ลีลล์VSน็องซี่[19]
01:00[15]ก็องVSตูลูส[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:45[12]ฟูแล่มVSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[16]
21:00[7]เบอร์มิงแฮมVSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
21:00[5]เบรนท์ฟอร์ดVSวีแกน แอธเลติก[21]
21:00[6]บริสตอล ซิตี้VSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[15]
21:00[18]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[23]
21:00[13]อิปสวิช ทาวน์VSฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[1]
21:00[14]ลีดส์ ยูไนเต็ดVSบาร์นสลีย์[10]
21:00[19]เปรสตันVSแอสตัน วิลล่า[17]
21:00[9]เร้ดดิ้งVSดาร์บี้ เค้าท์ตี้[20]
21:00[8]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSไบรท์ตัน[4]
21:00[24]ร็อตเธอร์แฮมVSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[3]
23:30[11]วูล์ฟแฮมป์ตันVSนอริช ซิตี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30[7]วิเทสส์VSโกรนิงเก้น[12]
00:45[4]ฮีเรนวีนVSพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
00:45[17]โรด้า เจซีVSไนจ์เมเก้น[15]
01:45[16]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSเอ็กเซลซิเออร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
17:45[6]ริโอ อาฟVSเอสโตริล[17]
22:00[7]ชาเวซVSเบเลเนนส์[8]
00:15[5]วิตอเรีย กิมาไรส์VSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[2]
02:30[12]นาซิอองนาลVSปอร์โต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[13]สตาเบ็คVSลีลล์สตรอม[15]
22:59[9]ซองน์ดาลVSเอสเค บรานน์[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
19:00[13]ซันด์สวาลล์VSยอนโคปิ้ง[12]
21:00[5]ฮัคเค่นVSมัลโม่[1]
21:00[11]ออสเตอร์ซุนด์VSฟัลเค่นเบิร์ก[16]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00[8]ฮอร์เซ่นส์VSเอสเบิร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45[9]วาดุซVSเอฟซี ซิยง[7]
01:00[1]บาเซิ่ลVSเอฟซี ธูน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:00[9]กัลเวย์ ยูไนเต็ดVSฟินน์ ฮาร์ปส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:15[9]ดันดีVSเซลติก[1]
21:00[10]แฮมิลตันVSอินเวอร์เนสส์[8]
21:00[11]คิลมาร์น็อคVSอเบอร์ดีน[2]
21:00[7]กลาสโกว์ เรนเจอร์สVSแพททริค ทริสเทล[12]
21:00[6]รอสส์ เคาน์ตี้VSเซนต์ จอห์นสโตน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
19:00[9]พีเอส เคมี่VSไซนาโจเอน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00[10]คาราบุคสปอร์VSแทร็บซอนสปอร์[11]
20:00[18]คาซิมปาซ่าVSเคย์เซริสปอร์[13]
22:59[16]ริเซสปอร์VSเบซิคตัส[3]
22:59[15]กาเซียนเทปสปอร์VSบูร์ซาสปอร์[2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[1]ซูลเต้ วาเรเกมVSชาเลอร์รัว[5]
01:00[13]AS ยูเปนVSเปรูเวลซ์[15]
01:00[16]เวสเตอร์โลVSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[14]
01:30[12]โลเคอเรนVSคอร์ไทรจ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[7]โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSเรนดอร์ฟ อัลทัช[4]
23:30[8]แอดมิร่าVSแมตเตอร์สเบิร์ก[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00[8]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟVSคาร์ลสรูห์[13]
18:00[3]ฮันโนเวอร์ 96VSซังค์ เพาลี[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00[6]สตารส์บูร์กVSวาล็องเซียนส์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00[13]ฮูเอสก้าVSอัลเมเรีย[19]
22:59[3]ลูโก้VSมายอร์ก้า[17]
22:59[20]อัลคอลคอนVSเอลเช่[8]
22:59[22]กิมนาสติกVSเซบีย่า แอตเลติโก[16]
00:30[6]เรอัล ซาราโกซ่าVSคอร์โดบ้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00[22]อเวลลิโน่VSโปร เวอร์เซลลี่[16]
20:00[3]เบเนเวนโต้VSโนวาร่า[19]
20:00[9]โฟรซิโนเน่VSเปรูจา[14]
20:00[17]สปอลVSซาแลร์นิตาน่า[13]
20:00[12]แตร์นาน่าVSเวโรน่า[2]
20:00[18]ทราปานี่VSชิตตาเดลล่า[1]
20:00[8]วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSวิเชนซ่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00[5]ฟลูมิเนนเซ่VSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[14]
02:00[12]เซาเปาโลVSฟลาเมงโก[2]
02:00[4]ซานโตสVSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[6]
02:00[11]ชาเปโคเอนเซ่VSวิตอเรีย BA[15]
02:30[10]โบตาโฟโก้VSโครินเธียนส์[7]
02:30[9]ปอนเต เปรตาVSอัตเลติโก มิไนโร่[3]
04:30[17]ครูไซโร่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[8]
07:00[18]อินเตอร์นาซิอองนาลVSฟิกูเรนเซ่[16]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[17]โรซาริโอ้ เซ็นทรัลVSอาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[26]
00:30[29]อัลโดซิวีVSทัลเลเรส[25]
02:45[19]เทมเปอร์เลย์VSนีเวลล์ โอลด์ บอยส์[2]
04:00[3]ราซิ่ง คลับVSปาโตรนาโต้ ปาราน่า[30]
06:00[4]ริเวอร์เพลทVSเบเลซ ซาร์สฟิลด์[24]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00[4]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSฟิลลาเดเฟีย[9]
06:30[2]โตรอนโต้ เอฟซีVSดีซี ยูไนเต็ด[13]
06:30[19]โคลัมบัส ครูว์VSชิคาโก ไฟร์[20]
06:30[14]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่นVSสปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[8]
08:00[5]โคโลราโด้ ราปิดส์VSพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[12]
08:00[1]เอฟซี ดัลลัสVSแอลเอ กาแลกซี่[3]
09.30[17]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์VSรีล ซอลต์ เลค[7]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[13]ครูซ อาซูลVSเวราครูซ[16]
05:00[14]กัวเรตาโร่VSซานโตส ลากูน่า[17]
07:00[11]มอนเทอร์เรย์VSคลับ อเมริกา[4]
07:00[15]คลับ เลออนVSติเกรส์ UANL[2]
09:00[7]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSมอเรเลีย[9]
09:00[12]เนกาซ่าVSโตลูก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 รอบแชมป์เปี้ยนลีก คัด4ทีมขึ้นดิวิชั่น1 (Thai Division 2)
16.00[A1]หนองบัวพิชญ เอฟซีVSอุดรธานี เอฟซี[B1]
18.00[F1]สมุทรสาคร เอฟซีVSตราด เอฟซี[E1]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 24 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18.30[7]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSเลสเตอร์ ซิตี้[11]
21.00[6]ลิเวอร์พูลVSฮัลล์ ซิตี้[12]
21.00[15]สวอนซี ซิตี้VSแมนเชสเตอร์ ซิตี้[1]
21.00[13]มิดเดิลสโบรห์VSท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[3]
21.00[17]บอร์นมัธVSเอฟเวอร์ตัน[2]
21.00[20]สโต๊ค ซิตี้VSเวสต์บรอมวิช[10]
21.00[19]ซันเดอร์แลนด์VSคริสตัล พาเลซ[8]
23.30[4]อาร์เซน่อลVSเชลซี[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20.30[16]ฮัมบูร์กVSบาเยิร์น มิวนิค[1]
20.30[7]ไมนซ์VSเลเวอร์คูเซ่น[12]
20.30[8]มึนเช่นกลัดบัคVSอิงโกลสตัดท์[15]
20.30[4]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSแฮร์ธ่า เบอร์ลิน[5]
20.30[13]เอาก์สบวร์กVSดาร์มสตัดท์[14]
23.30[18]แวร์เดอร์ เบรเมนVSโวล์ฟสบวร์ก[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22.59[16]ปาแลร์โม่VSยูเวนตุส[1]
01.45[2]นาโปลีVSคิเอโว่[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18.00[9]เออิบาร์VSเรอัล โซเซียดาด[8]
21.15[10]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSบาร์เซโลน่า[3]
23.30[7]แอธเลติก บิลเบาVSเซบีย่า[2]
01.45[5]ลาส พัลมาสVSเรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.00[20]ลอริยองต์VSโอลิมปิก ลียง[7]
01.00[3]โมนาโกVSอองเช่ร์[11]
01.00[19]ดิฌงVSแรนส์[8]
01.00[4]บอร์กโดซ์VSก็อง[14]
01.00[13]มงต์เปลลิเย่ร์VSเม็ตซ์[9]
01.00[12]บาสเตียVSแก็งก็อง[6]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21.00[7]ไบรท์ตันVSบาร์นสลีย์[4]
21.00[20]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[23]
21.00[9]ฟูแล่มVSบริสตอล ซิตี้[12]
21.00[15]ลีดส์ ยูไนเต็ดVSอิปสวิช ทาวน์[11]
21.00[2]นอริช ซิตี้VSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[17]
21.00[16]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSเบอร์มิงแฮม[5]
21.00[8]เร้ดดิ้งVSฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[1]
21.00[21]ร็อตเธอร์แฮมVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[24]
21.00[10]วูล์ฟแฮมป์ตันVSเบรนท์ฟอร์ด[6]
21.00[14]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[13]
23.30[18]แอสตัน วิลล่าVSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23.30[9]เดน ฮากVSฮีเรนวีน[5]
23.30[12]โกรนิงเก้นVSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[11]
00.45[3]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSซโวลเล่[18]
01.45[8]เอ็กเซลซิเออร์VSพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2]
01.45[4]AZ อัลค์มาร์VSโก อเฮด อีเกิ้ลส์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.00[7]เฟยเรนเซ่VSนาซิอองนาล[15]
00.15[6]ชาเวซVSเบนฟิก้า[1]
02.30[4]บราก้าVSวิตอเรีย เซตูบัล[8]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20.30[7]ชาร์ปบอร์ก 08VSไวกิ้ง เอฟเค[6]
22.59[5]โมลด์VSโรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21.00[12]ยอนโคปิ้งVSคัลมาร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
20.30[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSอาร์ฮุส[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22.45[3]ลูเซิร์นVSลัวซานนี สปอร์ท[5]
01.00[8]เซนต์ กัลเลนVSบาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45[5]สลิโก โรเวอร์สVSคอร์ก ซิตี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21.00[1]เซลติกVSคิลมาร์น็อค[9]
21.00[2]ฮาร์ทส์VSรอสส์ เคาน์ตี้[7]
21.00[11]อินเวอร์เนสส์VSดันดี[8]
21.00[12]แพททริค ทริสเทลVSมาเธอร์เวลล์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17.30[1]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSออสมันลิสปอร์[5]
20.00[14]แทร็บซอนสปอร์VSคอนยาสปอร์[7]
00.00[2]เบซิคตัสVSกาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22.59[15]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSโลเคอเรน[14]
01.00[4]KAA เก้นท์VSแซงต์ ทรุยด็อง[11]
01.00[6]เมเชเลนVSซูลเต้ วาเรเกม[1]
01.30[7]ชาเลอร์รัวVSออสเทนเด้[3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21.00[9]ซังค์ พอลเท่นVSราปิด เวียนนา[3]
23.30[5]ออสเตรียเวียนนาVSแอดมิร่า[8]
23.30[1]สตวร์มกราซVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์[7]
23.30[10]แมตเตอร์สเบิร์กVSเอสวี รีด[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ คัพ (Finland Cup)
19.30[4]ไซนาโจเอน(N)VSเอชเจเค เฮลซิงกิ[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18.00[5]ไฮน์เดนเฮลม์VSไกเซอร์สเลาเทิร์น[15]
18.00[17]คาร์ลสรูห์VSเอา[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20.00[7]วาล็องเซียนส์VSล็องส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21.00[14]เซบีย่า แอตเลติโกVSอัลคอลคอน[21]
22.59[20]อัลเมเรียVSลูโก้[2]
22.59[11]เรอัล บายาโดลิดVSฮูเอสก้า[19]
22.59[5]คอร์โดบ้าVSกิมนาสติก[22]
01.00[7]เอลเช่VSเลบานเต้[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20.00[6]บารี่VSเบเนเวนโต้[3]
20.00[11]คาร์ปิVSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[4]
20.00[1]ชิตตาเดลล่าVSเบรสชา[10]
20.00[20]ลาติน่า คาลชิโอ้VSแตร์นาน่า[12]
20.00[7]ปิซ่าVSอัสโคลี่[9]
20.00[21]โปร เวอร์เซลลี่VSเชเซน่า[14]
20.00[18]ซาแลร์นิตาน่าVSทราปานี่[13]
20.00[8]สเปเซียVSโนวาร่า[16]
20.00[17]วิเชนซ่าVSอเวลลิโน่[22]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
00.45[19]ดอร์เดรชท์VSโวเลนดัม[2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02.00[1]พัลไมรัสVSกอริติบ้า[13]
04.30[14]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่VSซานโตส[4]
07.00[20]อเมริกา มิไนโร่VSโบตาโฟโก้[9]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00.00[6]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์VSแอดเลติโก ทูคูแมน[9]
02.15[10]แอดเตริโค ราแฟล่าVSโรซาริโอ้ เซ็นทรัล[18]
04.00[19]เบเลซ ซาร์สฟิลด์VSราซิ่ง คลับ[11]
06.00[4]อินดิเพนเดนเต้VSติเกร[28]
06.15[21]ซีเอ ฮูราแคนVSซาร์เมียนโต้ จูนิน[13]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
04.00[3]โตรอนโต้ เอฟซีVSฟิลลาเดเฟีย[8]
06.00[17]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปสVSโคโลราโด้ ราปิดส์[4]
06.00[14]ดีซี ยูไนเต็ดVSออร์แลนโด้ ซิตี้[16]
06.00[5]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSมอนทรีออล อิมแพ็ค[11]
08.00[18]ฮุสตัน ไดนาโมVSพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[9]
08.30[7]รีล ซอลต์ เลคVSเอฟซี ดัลลัส[1]
09.30[15]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์VSสปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05.00[18]จากัวร์ ชิอาปาสVSเนกาซ่า[11]
07.00[14]อัตลาสVSมอนเทอร์เรย์[9]
07.00[7]มอเรเลียVSพูอีบลา[10]
07.00[1]ติเกรส์ UANLVSครูซ อาซูล[13]
07.00[3]ปาชูก้าVSกัวเรตาโร่[12]
09.00[6]คลับ อเมริกาVSพูมาส ยูนัม[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00[8]เชียงราย ยูไนเต็ดVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[2]
18.00[7]สุโขทัย เอฟซีVSบางกอกกล๊าส[4]
19.00[5]ราชบุรี มิตรผลVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[3]
19.00[16]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
19.00[17]โอสถสภา M150VSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[15]
20.00[18]บีบีซียู เอฟซีVSบีอีซี เทโรศาสนะ[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00[6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSลำปาง เอฟซี[13]
18.00[2]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSนครปฐม ยูไนเต็ด[12]
18.00[10]กระบี่ เอฟซีVSประจวบ เอฟซี[9]
18.00[3]การท่าเรือ เอฟซีVSอุบล ยูเอ็มที[1]
18.00[15]บางกอก เอฟซีVSปตท.ระยอง[8]
18.00[16]สมุทรสงคราม เอฟซีVSระยอง เอฟซี[14]
18.00[4]อ่างทอง เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 รอบแชมป์เปี้ยนลีก คัด4ทีมขึ้นดิวิชั่น1 (Thai Division 2)
17.00[A1]หนองบัวพิชญ เอฟซีVSอยุธยา เอฟซี[C2]
18.00[B1]อุดรธานี เอฟซีVSนรา ยูไนเต็ด[H2]
18.00[F1]สมุทรสาคร เอฟซีVSอุบลราชธานี เอฟซี[B2]
18.30[E2]ฉะเชิงเทรา ไฮเทคVSตราด เอฟซี[E1]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 17 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
21.00[1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้VSบอร์นมัธ[15]
21.00[8]ฮัลล์ ซิตี้VSอาร์เซน่อล[7]
21.00[16]เลสเตอร์ ซิตี้VSเบิร์นลี่ย์[14]
21.00[12]เวสต์บรอมวิชVSเวสต์แฮมยูไนเต็ด[17]
23.30[3]เอฟเวอร์ตันVSมิดเดิลสโบรห์[9]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20.30[1]บาเยิร์น มิวนิคVSอิงโกลสตัดท์[16]
20.30[8]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSดาร์มสตัดท์[12]
20.30[9]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSเลเวอร์คูเซ่น[6]
20.30[13]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSโวล์ฟสบวร์ก[3]
20.30[15]ฮัมบูร์กVSRB ลีบซิก[5]
23.30[10]มึนเช่นกลัดบัคVSแวร์เดอร์ เบรเมน[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22.59[10]ลาซิโอ้VSเปสคาร่า[8]
01.45[3]นาโปลีVSโบโลญญ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18.00[11]เลกาเนสVSบาร์เซโลน่า[5]
21.15[7]แอตเลติโก้ มาดริดVSสปอร์ติ้ง กิฆอน[3]
23.30[6]เออิบาร์VSเซบีย่า[2]
01.45[4]ลาส พัลมาสVSมาลาก้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.00[1]โมนาโกVSแรนส์[6]
01.00[19]น็องซี่VSน็องต์[18]
01.00[20]ลอริยองต์VSลีลล์[15]
01.00[4]บอร์กโดซ์VSอองเช่ร์[17]
01.00[16]ดิฌงVSเม็ตซ์[3]
01.00[11]ตูลูสVSแก็งก็อง[5]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18.30[22]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSลีดส์ ยูไนเต็ด[18]
21.00[3]บาร์นสลี่ย์VSเร้ดดิ้ง[12]
21.00[24]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSร็อตเธอร์แฮม[20]
21.00[8]เบรนท์ฟอร์ดVSเปรสตัน[19]
21.00[13]บริสตอล ซิตี้VSดาร์บี้ เค้าท์ตี้[21]
21.00[15]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSไบรท์ตัน[7]
21.00[1]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[14]
21.00[9]อิปสวิช ทาวน์VSแอสตัน วิลล่า[17]
21.00[2]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSวูล์ฟแฮมป์ตัน[16]
21.00[10]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSนอริช ซิตี้[4]
21.00[23]วีแกน แอธเลติกVSฟูแล่ม[6]
23.30[5]เบอร์มิงแฮมVSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20.30[12]ทรอมโซ่VSลีลล์สตรอม[13]
22.59[8]ไวกิ้ง เอฟเคVSโมลด์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21.00[10]คัลมาร์VSออสเตอร์ซุนด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21.00[14]ซิลเคบอร์กVSอาร์ฮุส[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.30[9]เบรย์ วันเดอเรอร์สVSสลิโก โรเวอร์ส[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21.00[10]คิลมาร์น็อคVSแพททริค ทริสเทล[12]
21.00[8]มาเธอร์เวลล์VSแฮมิลตัน[9]
21.00[3]กลาสโกว์ เรนเจอร์สVSรอสส์ เคาน์ตี้[4]
21.00[5]เซนต์ จอห์นสโตนVSฮาร์ทส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20.00[7]ไซนาโจเอนVSมาเรียฮามน์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22.00[9]อลันยาสปอร์VSแทร็บซอนสปอร์[13]
00.30[3]กาลาตาซารายVSริเซสปอร์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22.59[10]คลับบรูซVSAS ยูเปน[11]
01.00[14]แซงต์ ทรุยด็องVSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
01.00[16]เวสเตอร์โลVSเปรูเวลซ์[15]
01.30[1]ซูลเต้ วาเรเกมVSคอร์ไทรจ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21.00[7]เอสวี รีดVSเรนดอร์ฟ อัลทัช[2]
23.30[8]แอดมิร่าVSสตวร์มกราซ[1]
23.30[6]โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSซังค์ พอลเท่น[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18.00[1]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSแซนด์เฮาเซ่น[12]
18.00[5]ไฮน์เดนเฮลม์VSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[8]
18.00[18]ไกเซอร์สเลาเทิร์นVSสตุ๊ตการ์ต[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21.15[4]แบรสต์VSโอแซร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21.00[19]นูมานเซียVSกิมนาสติก[18]
22.59[7]เรอุส เดปอร์ติวVSคาดิส[8]
22.59[4]เรอัล บายาโดลิดVSเรอัล มูร์เซีย[20]
22.59[3]เอลเช่VSลูโก้[5]
22.59[14]คอร์โดบ้าVSเลบานเต้[1]
01.00[2]เรอัล ซาราโกซ่าVSอัลคอลคอน[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20.00[1]ชิตตาเดลล่าVSโนวาร่า[9]
20.00[5]เวโรน่าVSอเวลลิโน่[19]
20.00[21]ลาติน่า คาลชิโอ้VSเบเนเวนโต้[2]
20.00[17]เปรูจาVSแตร์นาน่า[13]
20.00[12]ปิซ่าVSเบรสชา[4]
20.00[6]สปอลVSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[11]
20.00[15]สเปเซียVSโปร เวอร์เซลลี่[20]
20.00[14]ทราปานี่VSอัสโคลี่[16]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02.00[4]โครินเธียนส์VSพัลไมรัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00.00[10]ลานุสVSยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[11]
02.00[7]ซาน ลอเรนโซ่VSเบเลซ ซาร์สฟิลด์[13]
02.15[25]โรซาริโอ้ เซ็นทรัลVSปาโตรนาโต้ ปาราน่า[27]
03.00[24]อัลโดซิวีVSบานฟิลด์[26]
04.00[18]คิลเมสVSอินดิเพนเดนเต้[5]
06.15[15]ซาร์เมียนโต้ จูนินVSนีเวลล์ โอลด์ บอยส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
03.00[17]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์VSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[13]
05.00[10]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์สVSฟิลลาเดเฟีย[8]
06.00[7]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซีVSเอฟซี ดัลลัส[1]
06.30[11]มอนทรีออล อิมแพ็คVSนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[16]
06.30[12]ออร์แลนโด้ ซิตี้VSโคลัมบัส ครูว์[19]
08.00[4]โคโลราโด้ ราปิดส์VSซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[15]
08.30[6]รีล ซอลต์ เลคVSฮุสตัน ไดนาโม[18]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
04.00[9]โตลูก้าVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[4]
05.00[14]กัวเรตาโร่VSมอนเทอร์เรย์[8]
07.00[11]อัตลาสVSเนกาซ่า[10]
07.00[2]ติเกรส์ UANLVSพูอีบลา[12]
07.00[6]ปาชูก้าVSคลับ ทิจูเอน่า[1]
07.00[18]จากัวร์ ชิอาปาสVSครูซ อาซูล[15]
09.00[5]คลับ อเมริกาVSคลับ เลออน[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00[9]บีอีซี เทโรศาสนะVSสุโขทัย เอฟซี[7]
18.00[15]ราชนาวี เอฟซีVSเชียงราย ยูไนเต็ด[8]
19.00[2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSชลบุรี เอฟซี[5]
19.00[11]นครราชสีมา เอฟซีVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[3]
20.00[13]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSชัยนาท ฮอร์นบิล[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00[11]กระบี่ เอฟซีVSสมุทรสงคราม เอฟซี[16]
18.00[2]อุบล ยูเอ็มทีVSเชียงใหม่ เอฟซี[7]
18.00[12]นครปฐม ยูไนเต็ดVSการท่าเรือ เอฟซี[3]
18.00[13]ลำปาง เอฟซีVSปตท. ระยอง[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.30[H2]นรา ยูไนเต็ดVSอุดรธานี เอฟซี[B1]
18.00[C2]อยุธยา เอฟซีVSหนองบัวพิชญ เอฟซี[A1]
18.00[B2]อุบลราชธานี เอฟซีVSสมุทรสาคร เอฟซี[F1]
18.00[E1]ตราด เอฟซีVSฉะเชิงเทรา ไฮเทค[E2]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 3 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.30[12]ลองฟอร์ด ทาวน์VSเบรย์ วันเดอเรอร์ส[9]
01.45[5]สลิโก โรเวอร์สVSฟินน์ ฮาร์ปส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
20.30[2]บังกอร์ ซิตี้VSอเบอรี่สวิธ[4]
20.30[6]คาร์มาร์เธ็นVSลานดูเนา[9]
23.15[3]คอนนาห์ คิวเอ็นVSบาลา ทาวน์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
18.15[7]ปีเตอร์โบโร่VSสวินดอน[11]
21.00[24]วิมเบิลดันVSเชสเตอร์ฟิลด์[10]
21.00[1]โบลตันVSเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[19]
21.00[14]บิวรี่VSพอร์ทเวล[4]
21.00[8]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSโคเวนทรี่[22]
21.00[5]มิลล์วอลล์VSแบรดฟอร์ด[2]
21.00[13]โอลด์แฮมVSชรูว์สบิวรี่[21]
21.00[18]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSโรชเดล[23]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
21.00[6]คาร์ไลส์VSแอคคริงตัน[20]
21.00[4]โคลเชสเตอร์VSเอ็กซ์เซเตอร์[23]
21.00[16]ครูว์VSดอนคาสเตอร์[3]
21.00[2]ลูตัน ทาวน์VSวีคอมบ์[19]
21.00[5]แมนส์ฟิลด์VSเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[24]
21.00[1]มอร์แคมบ์VSเลย์ตัน โอเรียนท์[10]
21.00[18]นิวพอร์ต เคาน์ตี้VSบาร์เน็ต[14]
21.00[11]น็อตต์สเคาน์ตี้VSกริมสบี้ ทาวน์[12]
21.00[7]พลีมัธVSเชลแน่ม[13]
21.00[8]พอร์ทสมัธVSคราวเลย์[9]
21.00[22]สตีฟเนจVSฮาร์ทลี่พูล[15]
21.00[21]เยโอวิลVSแบล็คพูล[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21.00[13]ซีดี มิรานเดสVSคาดิส[12]
22.59[15]เกตาเฟ่VSเรอุส เดปอร์ติว[5]
22.59[21]อัลเมเรียVSราโย่ บาเยกาโน่[18]
22.59[6]เรอัล บายาโดลิดVSคิโรน่า[3]
01.00[8]เอลเช่VSเตเนริเฟ่[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22.59[11]เบรสชาVSโฟรซิโนเน่[D1-19]
01.30[10]เปรูจาVSบารี่[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
00.30[1]ลิเมอริค เอฟซีVSวอเตอร์ฟอร์ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
21.00[L1-2]เบรซิน ซิตี้VSดันเฟิร์มลิน[CH-7]
21.00[L1-1]อัลลัว แอทเลติคVSอีสต์ ไฟฟ์[L1-6]
21.00[CH-3]ควีน ออฟ เซาธ์VSสเตนเฮาส์มัวร์[L1-9]
21.00[CH-6]ฟัลเคิร์กVSเอลจิน ซิตี้[L2-6]
21.00[L2-1]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติกVSเรธโรเวอร์ส[CH-2]
21.00[CH-4]ดันดี ยูไนเต็ดVSปีเตอร์เฮด[L1-10]
21.00[L1-7]สแตรนแรร์VSดัมบาร์ตัน[CH-5]
21.00[L1-5]ควีนส์ ปาร์คVSกรีน็อค มอร์ตัน[CH-8]
21.00[L1-8]อัลเบี้ยน โรเวอร์VSเซนต์ เมียร์เรน[CH-9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
21.00[2]กรินดาวิคVSฟยาร์ดาบีกด์[11]
21.00[12]เลคเนียร์ เอฟVSธอร์ อคูเรย์รี่[4]
22.59[1]เคเอ อคูเรย์รี่VSเซลฟอสส์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00[A7]เลย ซิตี้VSแพร่ ยูไนเต็ด[A4]
17.00[A2]หนองบัวพิชญ เอฟซีVSอุตรดิตถ์ เอฟซี[A10]
17.00[A12]เพชรบูรณ์ เอฟซีVSลำพูน วอริเออร์[A5]
16.00[B11]ยโสธร เอฟซีVSมหาสารคาม เอฟซี[B6]
17.00[B7]หนองคาย เอฟทีVSมุกดาหาร ลำโขง[B14]
18.00[B12]สุรินทร์ ซิตี้VSอุบลราชธานี เอฟซี[B2]
16.00[C5]อยุธยา ยูไนเต็ดVSพีทียู ปทุมธานี[C7]
17.00[C10]อุทัยธานี เอฟซีVSมาแชร์ชัยภูมิ[C11]
16.00[D8]ปทุมธานี ยูไนเต็ดVSราชประชา เอฟซี[D1]
18.00[D7]กองเรือยุทธการVSศุลกากร ยูไนเต็ด[D3]
16.00[E11]สายมิตรกบินทร์บุรีVSตราด เอฟซี[E1]
16.00[E7]พัทยา ซิตี้VSฉะเชิงเทรา เอฟซี[E2]
16.00[E6]นครนายก เอฟซีVSทีเอ เบญจมราชูทิศ[E12]
16.00[F11]สมุทรสาคร ยูไนเต็ดVSบีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F5]
16.00[F3]ม.ราชพฤกษ์VSวานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F8]
18.00[F10]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ดVSสีหมอก เอฟซี[F4]
16.00[G6]ม.รังสิตVSแอร์ฟอร์ซ โรบินสัน[G11]
16.00[G5]เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานีVSจามจุรี ยูไนเต็ด[G1]
18.00[G10]โดม เอฟซีVSทหารบก เอฟซี[G3]
16.00[H6]ยะลา ยูไนเต็ดVSระนอง ยูไนเต็ด[H3]
18.00[H4]ตรัง เอฟซีVSสุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด[H1]
18.00[H9]พัทลุง เอฟซีVSนรา ยูไนเต็ด[H2]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 27 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30[7]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์VSลิเวอร์พูล[11]
21:00[14]วัตฟอร์ดVSอาร์เซน่อล[13]
21:00[4]เชลซีVSเบิร์นลี่ย์[8]
21:00[15]เลสเตอร์ ซิตี้VSสวอนซี ซิตี้[12]
21:00[6]เอฟเวอร์ตันVSสโต๊ค ซิตี้[17]
21:00[16]เซาแธมป์ตันVSซันเดอร์แลนด์[18]
21:00[19]คริสตัล พาเลซVSบอร์นมัธ[20]
23:30[3]ฮัลล์ ซิตี้VSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSไมนซ์[6]
20:30[12]เอาก์สบวร์กVSโวล์ฟสบวร์ก[8]
20:30[16]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSชาลเก้ 04 [5]
20:30[10]ฮัมบูร์กVSอิงโกลสตัดท์[11]
20:30[9]โคโลญจน์VSดาร์มสตัดท์[14]
23:30[4]มึนเช่นกลัดบัคVSเลเวอร์คูเซ่น[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59[4]ลาซิโอ้VSยูเวนตุส[6]
01:45[11]นาโปลีVSเอซี มิลาน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
23:15[15]เออิบาร์VSบาเลนเซีย[18]
23:15[12]โอซาซูน่าVSเรอัล โซเซียดาด[19]
01:15[2]เรอัล มาดริดVSเซลต้า บีโก้[16]
03:15[7]เลกาเนสVSแอตเลติโก้ มาดริด[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00[18]ดิฌงVSโอลิมปิก ลียง[1]
01:00[20]น็องซี่VSแก็งก็อง[5]
01:00[13]มงต์เปลลิเย่ร์VSแรนส์[9]
01:00[3]นีซVSลีลล์[10]
01:00[12]ก็องVSบาสเตีย[7]
01:00[15]เม็ตซ์VSอองเช่ร์[17]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00[9]บาร์นสลี่ย์VSร็อตเธอร์แฮม[22]
21:00[14]เบอร์มิงแฮมVSนอริช ซิตี้[4]
21:00[24]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSฟูแล่ม[5]
21:00[8]เบรนท์ฟอร์ดVSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[20]
21:00[10]บริสตอล ซิตี้VSแอสตัน วิลล่า[12]
21:00[15]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSเร้ดดิ้ง[21]
21:00[1]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSวูล์ฟแฮมป์ตัน[3]
21:00[13]อิปสวิช ทาวน์VSเปรสตัน[23]
21:00[11]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSลีดส์ ยูไนเต็ด[19]
21:00[17]วีแกน แอธเลติกVSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[6]
23:30[7]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSไบรท์ตัน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30[12]วิลเล่ม ทเวVSโรด้า เจซี[14]
00:45[1]เฟเยนูร์ดVSเอ็กเซลซิเออร์[5]
00:45[13]ฮีเรนวีนVSซโวลเล่[17]
01:45[11]เอฟซี ทเวนเต้VSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[14]ทอนเดล่าVSเบเลเนนส์[15]
00:15[17]เอสโตริลVSบราก้า[7]
02:30[16]นาซิอองนาลVSเบนฟิก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[6]สตรอมก็อดเซ็ทVSโมลด์[7]
22:59[4]เฮาเกซุนด์VSเอสเค บรานน์[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[13]เยอร์การ์เด้นVSเกเฟล[15]
21:00[9]คัลมาร์VSนอร์โคปิ้ง[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45[7]ลูกาโน่VSลัวซานนี สปอร์ท[5]
01:00[10]เอฟซี ซิยงVSวาดุซ[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30[9]เบรย์ วันเดอเรอร์สVSเดอร์รี่ ซิตี้[2]
01:45[5]สลิโก โรเวอร์สVSกัลเวย์ ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
21:00[2]เซลติกVSอเบอร์ดีน[4]
21:00[11]แฮมิลตันVSรอสส์ เคาน์ตี้[3]
21:00[12]อินเวอร์เนสส์VSเซนต์ จอห์นสโตน[7]
21:00[9]มาเธอร์เวลล์VSดันดี[6]
21:00[8]แพททริค ทริสเทลVSฮาร์ทส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00[10]อินเตอร์ ตูร์คูVSอิลเวส[7]
20:00[11]HIFKVSไซนาโจเอน[6]
20:00[4]โรวาเนียมี่VSลาห์ติ[9]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
23:30[17]คาซิมปาซ่าVSอดาน่าสปอร์[12]
01:45[16]กาเซียนเทปสปอร์VSแทร็บซอนสปอร์[2]
01:45[4]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSกาลาตาซาราย[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[14]โลเคอเรนVSเปรูเวลซ์[13]
01:00[11]แซงต์ ทรุยด็องVSคอร์ไทรจ์[10]
01:00[16]เวสเตอร์โลVSเมเชเลน[9]
01:30[6]ออสเทนเด้VSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[15]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[1]สตวร์มกราซVSเรนดอร์ฟ อัลทัช[2]
23:30[7]โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSแอดมิร่า[6]
23:30[8]แมตเตอร์สเบิร์กVSซังค์ พอลเท่น[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00[4]เบรย์ดาบลิคVSเซนจาร์นาน[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00[9]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSเอา[6]
18:00[12]คาร์ลสรูห์VS1860 มิวนิค[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00[18]เรด สตาร์ 93VSเลอ อาฟร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:00[5]เรอุส เดปอร์ติวVSซีดี มิแรนเดส[12]
00:00[21]เรอัล โอเบียโดVSอัลเมเรีย[13]
00:00[8]คิโรน่าVSเอลเช่[2]
02:00[10]ลูโก้VSเรอัล ซาราโกซ่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30[14]อเวลลิโน่VSเบรสชา[11]
01:30[6]บารี่VSชิตตาเดลล่า[C1A-1]
01:30[C1C-1]เบเนเวนโต้VSสปอล[C1B-1]
01:30[D1-19]โฟรซิโนเน่VSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[9]
01:30[D1-20]เวโรน่าVSลาติน่า[16]
01:30[17]โปร เวอร์เซลลี่VSอัสโคลี่[15]
01:30[12]แตร์นาน่าVSปิซ่า[C1B-2]
01:30[13]วิเชนซ่าVSคาร์ปิ[D1-18]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00[8]ปอนเต เปรตาVSโครินเธียนส์[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[12]กิมนาเซียVSเบเลซ ซาร์สฟิลด์[27]
02:00[7]โรซาริโอ้ เซ็นทรัลVSเดเฟนซา จัสติเชีย[21]
04:00[4]ราซิ่ง คลับVSทัลเลเรส[D2-1]
05:00[3]แอดเลติโก้ ทูคูแมนVSแอดเตริโค ราแฟล่า[29]
06:00[2]ซาน ลอเรนโซ่VSซานมาร์ติน ซานฮวน[17]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00[9]ฟิลลาเดเฟียVSสปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[7]
06:00[15]ดีซี ยูไนเต็ดVSชิคาโก ไฟร์[19]
06:30[2]โตรอนโต้ เอฟซีVSมอนทรีออล อิมแพ็ค[10]
06:30[20]โคลัมบัส ครูว์VSซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[11]
08:00[18]ฮุสตัน ไดนาโมVSเอฟซี ดัลลัส[1]
09.30[6]แอลเอ กาแลกซี่VSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[14]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[7]กัวเรตาโร่VSเนกาซ่า[15]
07:00[8]อัตลาสVSครูซ อาซูล[11]
07:00[3]ติเกรส์ UANLVSเวราครูซ[14]
07:00[2]ปาชูก้าVSมอนเทอร์เรย์[9]
09:00[4]คลับ อเมริกาVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[6]สงขลา ยูไนเต็ดVSปตท. ระยอง[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.30[A10]อุตรดิตถ์ เอฟซีVSเลย ซิตี้[A7]
18.00[A4]แพร่ ยูไนเต็ดVSน่าน เอฟซี[A9]
18.00[A3]พะเยา เอฟซีVSตาก ซิตี้[A8]
16.00[B13]มุกดาหาร ลำโขงVSขอนแก่น เอฟซี[B4]
16.00[B6]มหาสารคาม เอฟซีVSกาฬสินธ์ เอฟซี[B3]
18.00[B2]อุบลราชธานี เอฟซีVSหนองคาย เอฟที[B8]
18.00[B10]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B7]
16.00[C1]อยุธยา วอริเออร์VSอยุธยา ยูไนเต็ด[C4]
16.00[C8]พีทียู ปทุมธานีVSสิงห์บุรี บางระจัน[C2]
16.00[D6]สมุทรปราการ ยูไนเต็ดVSบ้านบึง ยูไนเต็ด[D2]
18.00[D3]ศุลกากร ยูไนเต็ดVSปทุมธานี ยูไนเต็ด[D8]
16.00[E12]ทีเอ เบญจมราชูทิศVSปลวกแดง ระยอง[E5]
17.00[E1]ตราด เอฟซีVSพัทยา ซิตี้[E8]
17.00[E6]สระแก้ว เอฟซีVSจันทบุรี เอฟซี[E7]
16.00[F2]สีหมอก เอฟซีVSบีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F6]
17.00[F7]ชุมพร เอฟซีVSกรุงธนบุรี เอฟซี[F3]
17.30[F11]สมุทรสาคร ยูไนเต็ดVSม.ราชพฤกษ์[F4]
16.00[G4]ทหารบก เอฟซีVSม.รังสิต[G9]
17.00[G1]จามจุรี ยูไนเต็ดVSโดม เอฟซี[G10]
16.30[H2]นรา ยูไนเต็ดVSนครศรี เฮอริเทจ[H12]
18.00[H3]ระนอง ยูไนเต็ดVSตรัง เอฟซี[H5]
18.00[H1]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ดVSพัทลุง เอฟซี[H9]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 20 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:30[9]สโต๊ค ซิตี้VSแมนเชสเตอร์ ซิตี้[3]
21:00[19]เบิร์นลี่ย์VSลิเวอร์พูล[2]
21:00[8]วัตฟอร์ดVSเชลซี[5]
21:00[13]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์VSคริสตัล พาเลซ[18]
21:00[6]เวสต์บรอมวิชVSเอฟเวอร์ตัน[12]
21:00[7]สวอนซี ซิตี้VSฮัลล์ ซิตี้[4]
23:30[15]เลสเตอร์ ซิตี้VSอาร์เซน่อล[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59[3]เอเอส โรม่าVSอูดิเนเซ่[16]
01:45[1]ยูเวนตุสVSฟิออเรนติน่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
23:15[1]บาร์เซโลน่าVSเรอัล เบติส[10]
01:15[16]กรานาด้าVSบียาร์เรอัล[4]
03:15[7]เซบีย่าVSเอสปันญ่อล[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00[6]น็องต์VSโมนาโก[10]
01:00[16]อองเช่ร์VSนีซ[5]
01:00[15]ลอริยองต์VSบาสเตีย[18]
01:00[14]ลีลล์VSดิฌง[17]
01:00[19]แรนส์VSน็องซี่[20]
01:00[12]ตูลูสVSบอร์กโดซ์[2]
โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกชาย (Men Olympic Football Tournament 2016)
22:59ไนจีเรีย(U23)(N)VSฮอนดูรัส(U23)
03:30บราซิล(U23)VSเยอรมนี(U23)
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
20:30[Reg-14]ดร็อคเทอร์เซ่นVSมึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
20:30[D2-14]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์VSบราวน์ชไวก์[D2-2]
20:30[RegN-6]บาเบิ้ลสเบิร์กVSไฟร์บวร์ก[D2-1]
20:30[Reg-5]วิคตอเรีย โคโลญจน์VSเนิร์นแบร์ก[D2-11]
20:30[Reg-8]เอสเซ่นVSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[D2-15]
20:30[D4-16]วิลลินเก้นVSชาลเก้ 04 [D1-5]
20:30[D2-10]ดินาโม เดรสเดนVSRB ลีบซิก[D2-2]
20:30[D3-10]เฮลเลนเชอร์VSไกเซอร์สเลาเทิร์น[D2-17]
20.30[D4-5]ฺBFC พรูเซ่นVSโคโลญจน์[D1-9]
23:30[D2-8]1860 มิวนิคVSคาร์ลสรูห์[D2-12]
23:30[D3-11]ฮันซ่า รอสต๊อคVSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[D2-3]
23:30[Reg-17]เอฟซี 08 โฮมบวร์กVSสตุ๊ตการ์ต[D2-7]
01:45[D3-18]FSV แฟร้งค์เฟิร์ตVSโวล์ฟสบวร์ก[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:30[14]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSลีดส์ ยูไนเต็ด[21]
21:00[10]เบอร์มิงแฮม ซิตี้VSวูล์ฟแฮมป์ตัน[9]
21:00[24]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[18]
21:00[8]บริสตอล ซิตี้VSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[17]
21:00[4]ฟูแล่มVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[15]
21:00[3]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSบาร์นสลี่ย์[7]
21:00[19]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSวีแกน แอธเลติก[11]
21:00[5]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSเปรสตัน[23]
21:00[20]เร้ดดิ้งVSไบรท์ตัน[1]
21:00[22]ร็อตเธอร์แฮมVSเบรนท์ฟอร์ด[6]
23:30[16]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSแอสตัน วิลล่า[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30[10]โรด้า เจซีVSวิเทสส์[7]
00:45[5]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSวิลเล่ม ทเว[17]
00:45[15]ซโวลเล่VSพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[4]
01:45[11]ไนจ์เมเก้นVSฮีเรนวีน[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
17:45[15]มาริติโม่VSวิตอเรีย กิมาไรส์[12]
22:00[11]ชาเวซVSทอนเดล่า[17]
00:15[8]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่าVSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]
02:30[1]ปอร์โต้VSเอสโตริล[14]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[11]ลีลล์สตรอมVSเฮาเกซุนด์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[8]ออสเตอร์ซุนด์VSเยอร์การ์เด้น[13]
21:00[14]เฮลซิงบอร์กVSคัลมาร์[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
23:30[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSอัลบอร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:15[2]เซนต์ จอห์นสโตนVSเซลติก[5]
21:00[9]อเบอร์ดีนVSแพททริค ทริสเทล[3]
21:00[11]ฮาร์ทส์VSอินเวอร์เนสส์[12]
21:00[1]กลาสโกว์ เรนเจอร์สVSมาเธอร์เวลล์[6]
21:00[8]รอสส์ เคาน์ตี้VSคิลมาร์น็อค[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00[8]พีเอส เคมี่VSโรวาเนียมี่[3]
20:00[7]ไซนาโจเอนVSอิลเวส[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
23:30[12]แทร็บซอนสปอร์VSคาซิมปาซ่า[7]
23:30[13]ริเซสปอร์VSคอนยาสปอร์[3]
01:45[1]เบซิคตัสVSอลันยาสปอร์[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[8]ซังค์ พอลเท่นVSสตวร์มกราซ[3]
23:30[4]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSแมตเตอร์สเบิร์ก[7]
23:30[9]แอดมิร่าVSเอสวี รีด[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00[5]ล็องส์VSอาเมียงส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:00[17]มายอร์ก้าVSเรอุส เดปอร์ติว[D3-1]
00:00[11]เอลเช่VSราโย่ บาเยกาโน่
00:00[8]อัลคอลคอนVSฮูเอสก้า[12]
02:00[5]คอร์โดบ้าVSเตเนริเฟ่[13]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
07:00[14]โบตาโฟโก้VSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:00[4]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซีVSแอลเอ กาแลกซี่[3]
06:00[9]ฟิลลาเดเฟียVSโตรอนโต้ เอฟซี[5]
06:30[10]มอนทรีออล อิมแพ็คVSชิคาโก ไฟร์[20]
06:30[17]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่นVSโคลัมบัส ครูว์[19]
08:00[2]โคโลราโด้ ราปิดส์VSออร์แลนโด้ ซิตี้[14]
09:00[8]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้VSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[13]
09:00[6]รีล ซอลต์ เลคVSเอฟซี ดัลลัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[13]ครูซ อาซูลVSซานโตส ลากูน่า[17]
07:00[7]มอเรเลียVSจากัวร์ ชิอาปาส[15]
07:00[4]ติเกรส์ UANLVSปาชูก้า[2]
07:05[18]คลับ เลออนVSกัวเรตาโร่[5]
09:00[10]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSอัตลาส[8]
09:00[16]เนกาซ่าVSคลับ ทิจูเอน่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSพัทยา ยูไนเต็ด[13]
18:00[15]ราชนาวี เอฟซีVSศรีสะเกษ เอฟซี[12]
18:00[16]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSสุโขทัย เอฟซี[5]
18:00[6]ราชบุรี มิตรผลVSเชียงราย ยูไนเต็ด[8]
19:00[3]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSชลบุรี เอฟซี[7]
19:00[17]โอสถสภา M150VSบีบีซียู เอฟซี[18]
19:00[11]นครราชสีมา เอฟซีVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[2]
20:00[9]บีอีซี เทโรศาสนะVSสุพรรณบุรี เอฟซี[10]
20:00[14]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[5]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSกระบี่ เอฟซี[11]
18:00[3]การท่าเรือ เอฟซีVSสมุทรสงคราม เอฟซี[15]
18:00[10]ขอนแก่น ยูไนเต็ดVSอุบล ยูเอ็มที[1]
18:00[14]ระยอง เอฟซีVSปตท. ระยอง[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00[A10]น่าน เอฟซีVSอุตรดิตถ์ เอฟซี[A9]
17.30[A8]ตาก ซิตี้VSแพร่ ยูไนเต็ด[A6]
18.00[A3]ลำพูน วอริเออร์VSกำแพงเพชร เอฟซี[A4]
16.00[B13]มุกดาหาร ลำโขงVSมหาสารคาม เอฟซี[B6]
16.00[B10]สกลนคร เอฟซีVSกาฬสินธ์ เอฟซี[B3]
18.00[B7]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ดVSยโสธร เอฟซี[B11]
16.00[C4]อยุธยา ยูไนเต็ดVSมาแชร์ชัยภูมิ[C11]
18.00[C2]สิงห์บุรี บางระจันVSอยุธยา วอริเออร์[C1]
18.00[C8]สระบุรี ทีอาร์ยูVSพีทียู ปทุมธานี[C6]
16.00[D8]ปทุมธานี ยูไนเต็ดVSม.เกษมบัณฑิต[D3]
16.00[D10]สินธนา กบินทร์บุรีVSศุลกากร ยูไนเต็ด[D4]
16.00[E5]นครนายก เอฟซีVSตราด เอฟซี[E1]
16.00[E10]นาวิกโยธิน ยูเรก้าVSทีเอ เบญจมราชูทิศ[E12]
18.00[E4]ปลวกแดง ระยองVSฉะเชิงเทรา ไฮเทค[E2]
16.00[F4]กรุงธนบุรี เอฟซีVSวานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F8]
18.00[F12]ธนบุรี ซิตี้VSนนทบุรี เอฟซี[F7]
16.00[G9]ม.รังสิตVSจามจุรี ยูไนเต็ด[G1]
16.00[G2]เกษตรศาสตร์ เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ โรบินสัน[G11]
16.30[H2]นรา ยูไนเต็ดVSหาดใหญ่ เอฟซี[H10]
18.00[H4]ระนอง ยูไนเต็ดVSนครศรี เฮอริเทจ[H12]
18.00[H1]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ดVSภูเก็ต เอฟซี[H8]

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ฝรั่งเศส ซุปเปอร์คัพ (French Super Cup)
01:45[1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N)VSโอลิมปิก ลียง[2]
โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
23:15[PR-8]ลิเวอร์พูล(N)VSบาร์เซโลน่า[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00[10]เบอร์มิงแฮมVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[8]
21:00[15]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSนอริช ซิตี้[PR-19]
21:00[18]บริสตอล ซิตี้VSวีแกน แอธเลติก[L1-1]
21:00[5]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSไบรท์ตัน[3]
21:00[19]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSเบรนท์ฟอร์ด[9]
21:00[21]ร็อตเธอร์แฮมVSวูล์ฟแฮมป์ตัน[14]
21:00[7]อิปสวิช ทาวน์VSบาร์นสลีย์[L1-6]
21:00[17]เร้ดดิ้งVSเปรสตัน[11]
21:00[16]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[L1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30[11]เดน ฮากVSโก อเฮด อีเกิ้ลส์[D2-5]
00:45[5]อูเทร็คท์VSพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[1]
00:45[13]เอฟซี ทเวนเต้VSเอ็กเซลซิเออร์[15]
01:45[16]วิลเล่ม ทเวVSวิเทสส์[9]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[9]โมลด์VSโบโด กลิมท์[12]
22:59[11]ลีลล์สตรอมVSโรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[15]ฟัลเค่นเบิร์กVSยอนโคปิ้ง[11]
21:00[10]ออสเตอร์ซุนด์VSซันด์สวาลล์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00[9]โอเดนเซ่VSวีบรอก[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45[4]ยัง บอยส์VSเอฟซี ธูน[7]
01:00[6]เอฟซี ซิยงVSลัวซานนี สปอร์ท[8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30[CH-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์สVSแฮมิลตัน[10]
21:00[8]รอสส์ เคาน์ตี้VSดันดี[7]
21:00[9]แพททริค ทริสเทลVSอินเวอร์เนสส์[5]
21:00[11]คิลมาร์น็อคVSมาเธอร์เวลล์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
18:00[8]พีเอส เคมี่VSPK-35 [12]
20:00[6]อิลเวสVSอินเตอร์ ตูร์คู[10]
20:00[7]ไซนาโจเอนVSคูพีเอส[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[12]เปรูเวลซ์VSชาเลอร์รัว[6]
01:00[16]AS ยูเปนVSเมเชเลน[15]
01:00[13]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSซูลเต้ วาเรเกม[1]
01:30[7]สตองดาร์ด ลีแอชVSแซงต์ ทรุยด็อง[5]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[10]แมตเตอร์สเบิร์กVSสตวร์มกราซ[4]
23:30[9]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSซังค์ พอลเท่น[5]
23:30[6]แอดมิร่าVSเรนดอร์ฟ อัลทัช[2]
23:30[8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSเอสวี รีด[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
21:00[L2-1]นอร์ทแธมป์ตันVSฟลีตวู้ด ทาวน์[19]
21:00[4]มิลล์วอลล์VSโอลด์แฮม[17]
21:00[3]วอลซอลล์VSวิมเบิลดัน[L2-7]
21:00[16]สวินดอนVSโคเวนทรี[8]
21:00[15]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ดVSจิลลิ่งแฮม[9]
21:00[20]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์VSมิลตัน คียนส์[LCH-23]
21:00[14]บิวรี่VSชาร์ลตัน[LCH-22]
21:00[7]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSบริสตอล โรเวอร์ส[L2-3]
21:00[10]โรชเดลVSปีเตอร์โบโร่[13]
21:00[L2-2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSเชสเตอร์ฟิลด์[18]
21:00[LCH-24]โบลตันVSเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[11]
21:00[5]แบรดฟอร์ดVSพอร์ทเวล[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
21:00[9]แอคคริงตันVSดอนคาสเตอร์[4]
21:00[18]เชลแน่มVSเลย์ตัน โอเรียนท์[16]
21:00[13]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ดVSบาร์เน็ต[11]
21:00[7]แบล็คพูลVSเอ็กซ์เซเตอร์[21]
21:00[12]คราวเลย์VSวีคอมบ์[14]
21:00[15]กริมสบี้ ทาวน์VSมอร์แคมบ์[22]
21:00[8]ฮาร์ทลี่พูลVSโคลเชสเตอร์[6]
21:00[24]นิวพอร์ต เคาน์ตี้VSแมนส์ฟิลด์[17]
21:00[2]พลีมัธVSลูตัน ทาวน์[5]
21:00[1]พอร์ทสมัธVSคาร์ไลส์[10]
21:00[23]สตีฟเนจVSครูว์ อเล็กซานดร้า[3]
21:00[20]เยโอวิลVSน็อตต์สเคาน์ตี้[19]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00[5]โบคุ่มVSยูเนี่ยน เบอร์ลิน[6]
20:30[D3-1]ดินาโม เดรสเดนVSเนิร์นแบร์ก[3]
20:30[13]แซนด์เฮาเซ่นVSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
20:00[15]สตารส์บูร์กVSอาเมียงส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00[D1-15]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSคิเอโว่[D1-9]
21:00[PR-12]สวอนซี ซิตี้VSแรนส์[D1-8]
21:00[PR-15]คริสตัล พาเลซVSบาเลนเซีย[D1-12]
21:00[PR-11]เอฟเวอร์ตันVSเอสปันญ่อล[D1-13]
22:00[D1-10]ฮัมบูร์กVSสโต๊ค ซิตี้[PR-9]
21:00[D1-12]โตริโน่VSฮัลล์ ซิตี้[LCH-4]
22:59[D1-11]บอร์กโดซ์VSโอซาซูน่า[D2-6]
22:59[D2-1]น็องซี่VSสปอร์ติ้ง กิฆอน[D1-17]
23:30[D2-2]RB ลีบซิกVSเออิบาร์[D1-14]
00:00[D1-12]มงต์เปลลิเย่ร์VSเรอัล เบติส[D1-10]
01:45[D1-11]เอ็มโปลีVSน็องต์[D1-14]
01:45[D1-17]ปาแลร์โม่VSโอลิมปิก มาร์กเซย[D1-13]
02:00[D1-8]มาลาก้าVSซามพ์โดเรีย[D1-15]
02:00[D2-17]มายอร์ก้าVSเวสต์บรอมวิช[PR-14]
03:30[D1-3]ปอร์โต้VSบียาร์เรอัล[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
04:30[5]ฟลาเมงโก(N)VSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[7]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00[16]ดีซี ยูไนเต็ดVSฟิลลาเดเฟีย[10]
06:30[9]มอนทรีออล อิมแพ็คVSฮุสตัน ไดนาโม[18]
06:30[7]โตรอนโต้ เอฟซีVSนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[15]
08:00[2]โคโลราโด ราปิดส์VSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[11]
09:00[6]รีล ซอลต์ เลคVSชิคาโก ไฟร์[20]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[10]ครูซ อาซูลVSคลับ ทิจูเอน่า[4]
07:00[8]มอเรเลียVSอัตลาส[7]
07:00[6]ติเกรส์ UANLVSจากัวร์ ชิอาปาส[12]
07:00[18]คลับ เลออนVSมอนเทอร์เรย์[14]
09:00[13]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSกัวเรตาโร่[2]
09:00[15]เนกาซ่าVSพูมาส ยูนัม[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[13]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSสุพรรณบุรี เอฟซี[10]
18:00[18]บีบีซียู เอฟซีVSสุโขทัย เอฟซี[7]
19:00[2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSบางกอกกล๊าส[3]
19:00[17]โอสถสภา M150VSพัทยา ยูไนเต็ด[12]
20:00[9]บีอีซี เทโรศาสนะVSชลบุรี เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[4]อ่างทอง เอฟซีVSบางกอก เอฟซี[16]
18:00[7]ประจวบ เอฟซีVSนครปฐม ยูไนเต็ด[12]
18:00[11]ปตท. ระยองVSเชียงใหม่ เอฟซี[8]
18:00[3]การท่าเรือ เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
17.00[A12]เพชรบูรณ์ เอฟซีVSแพร่ ยูไนเต็ด[A6]
18.00[A5]พิษณุโลก เอฟซีVSอุตรดิตถ์ เอฟซี[A10]
18.00[A3]ลำพูน วอริเออร์VSพะเยา เอฟซี[A2]
18.00[A4]กำแพงเพชร เอฟซีVSเชียงราย ซิตี้[A11]
16.00[B14]มุกดาหาร ลำโขงVSอำนาจโปลี ยูไนเต็ด[B4]
16.00[B11]ยโสธร เอฟซีVSหนองคาย เอฟที[B10]
18.00[B8]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSอุดรธานี เอฟซี[B1]
18.00[B7]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ดVSขอนแก่น เอฟซี[B5]
16.00[C5]ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยูVSอยุธยา วอริเออร์[C1]
16.00[C3]อยุธยา เอฟซีVSพีทียู ปทุมธานี[C6]
18.00[C7]สระบุรี ทีอาร์ยูVSมาแชร์ชัยภูมิ[C10]
16.00[D1]บ้านบึง ยูไนเต็ดVSกองเรือยุทธการ[D7]
16.00[D6]สมุทรปราการ ยูไนเต็ดVSศุลกากร ยูไนเต็ด[D4]
16.00[E9]นาวิกโยธิน ยูเรก้าVSตราด เอฟซี[E1]
18.00[E6]พัทยา ซิตี้VSปลวกแดง ระยอง[E4]
18.00[E8]จันทบุรี เอฟซีVSฉะเชิงเทรา เอฟซี[E3]
16.00[F4]กรุงธนบุรี เอฟซีVSสีหมอก เอฟซี[F1]
16.00[F7]นนทบุรี เอฟซีVSชุมพร เอฟซี[F6]
18.00[F5]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์VSสมุทรสาคร เอฟซี[F3]
18.00[F12]ธนบุรี ซิตี้VSวานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F8]
16.00[G8]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซีVSรังสิต เอฟซี[G4]
17.00[G3]บียู เดฟโฟ่ เอฟซีVSทหารบก เอฟซี[G5]
18.00[G9]บีซีซี เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ โรบินสัน[G11]
16.30[H1]นรา ยูไนเต็ดVSปัตตานี เอฟซี[H8]
17.00[H4]ยะลา ยูไนเต็ดVSพังงา เอฟซี[H11]
18.00[H5]ระนอง ยูไนเต็ดVSหาดใหญ่ เอฟซี[H9]
18.00[H2]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ดVSสตูล ยูไนเต็ด[H6]
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
16:00[D1-6]เมลเบิร์น วิคตอรี่(N)VSยูเวนตุส[D1-1]
23:30[PR-1]เซลติก(N)VSเลสเตอร์ ซิตี้[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[1]โรเซนบอร์กVSเฮาเกซุนด์[5]
22:59[7]โมลด์VSชาร์ปบอร์ก 08 [8]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[15]ฟัลเค่นเบิร์กVSโอเรโบร[4]
21:00[2]นอร์โคปิ้งVSเกเฟล[16]
21:00[1]มัลโม่VSคัลมาร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00[14]เอสเบิร์กVSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45[9]ลูกาโน่VSลูเซิร์น[3]
01:00[7]เซนต์ กัลเลนVSยัง บอยส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30[12]ลองฟอร์ด ทาวน์VSสลิโก โรเวอร์ส[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00[7]ไซนาโจเอนVSลาห์ติ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00[2]ราปิด เวียนนาVSSV รีด[7]
23:30[8]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์[6]
23:30[5]สตวร์มกราซVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59[8]จาเกียลโลเนียVSรุช ซอร์ซอฟ[4]
01:30[7]ลีเกีย วอร์ซอว์VSสลาสค์ วรอคลาวน์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30[7]มีแตน มีดิแอชVSทาลกู มูเลส[11]
01:00[10]เอฟซี แอสตร้าVSดินาโม บูคาเรสต์[2]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00[4]สลาเวน เบลูโป้VSซิบาเลีย[8]
02:00[9]อินเตอร์ ซาเปรซิคVSโอซีเยค[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
01:00[1]คลับบรูซVSสตองดาร์ด ลีแอช[7]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
22:59[1]ซีเอสเคเอ มอสโก(N)VSเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
21:00[PR-7]ดันดีVSดัมบาร์ตัน[CH-8]
21:00[PR-4]เซนต์ จอห์นสโตนVSฟัลเคิร์ก[CH-2]
21:00[PR-5]อินเวอร์เนสส์VSดันดี ยูไนเต็ด[PR-12]
21:00[PR-8]รอสส์ เคาน์ตี้VSเรธโรเวอร์ส[CH-4]
21:00[PR-9]แพททริค ทริสเทลVSควีน ออฟ เซาธ์[CH-7]
21:00[L2-5]แอนนัน แอธเลติกVSมาเธอร์เวลล์[PR-6]
21:00[PR-10]แฮมิลตันVSเซนต์ เมียร์เรน[CH-6]
21:00[PR-11]คิลมาร์น็อคVSกรีน็อค มอร์ตัน[CH-5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
21:00[13]เดเกอร์ฟอร์สVSออร์ไกร์ท[11]
22:00[8]แอตวิดาเบิร์กVSลุงสกิล[12]
22:59[16]ซีเรียนสก้าVSไอเค ฟรีจ[9]
00:00[4]ดัลคุลด์VSวาร์นาโม่[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
01:15[4]โคห์บ รัมเบลอVSยูซี ดับลิน[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:00[D2-2]เนอชาแตล ซามักซ์VSเซอร์เวตต์[D3-1]
00:00[D2-5]ชาฟฟ์เฮาเซ่นVSวิล 1900 [D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
20:00[8]ยาโร่VSคอคคูล่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
20:00[12]เลคเนียร์ เอฟVSเซลฟอสส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:00[D1-17]สตุ๊ตการ์ตVSเบอโน่[D1-6]
19:00[D1-19]นอริช ซิตี้VSรูบิน คาซาน [PR-10]
20:00[D1-13]แวร์เดอร์ เบรเมนVS1860 มิวนิค[D2-15]
20:00[PR-13]วัตฟอร์ดVSอันจิ มาคัชคาล่า[D1-14]
20:30[D1-9]วิเทสส์VSปอร์โต้[D1-7]
20:30[D1-4]AZ อัลค์มาร์VSแฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-7]
20:30[D1-11]อิงโกลสตัดท์VSดินาโม เดรสเดน[D3-1]
21:00[L1-5]แบรดฟอร์ด ซิตี้VSเบิร์นลี่ย์[LCH-1]
21:00[L1-6]บาร์นสลีย์VSเอฟเวอร์ตัน[PR-11]
21:00[L2-3]บริสตอล โรเวอร์สVSสวอนซี ซิตี้[PR-12]
21:00[LCH-11]เพรสตันVSสโต๊ค ซิตี้[PR-9]
21:00[LCH-21]ร็อตเธอร์แฮมVSซันเดอร์แลนด์[PR-17]
21:00[L2-1]พอร์ทสมัธVSบอร์นมัธ[PR-16]
21:00[L1-7]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSฮัลล์ ซิตี้[LCH-4]
21:30[D1-11]โลเคอเรนVSนิวคาสเซิ่ล[PR-18]
22:00[PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด(N)VSคาร์ลสรูห์[D2-7]
22:30[D1-5]ฟิออเรนติน่าVSพาไนโทลิกอส[D1-12]
22:59[D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSเวสต์บรอมวิช[PR-14]
23:30[D1-11]บอร์กโดซ์VSแอธเลติก บิลเบา[D1-5]
00:00[D2-1]อลาเบสVSฮูเอสก้า[D2-12]
00:00[D1-14]น็องต์(N)VSแอสตัน วิลล่า[PR-20]
00:00[D1-8]ซโวลเล่VSเซาแธมป์ตัน[PR-6]
01:00[D1-3]เฟเยนูร์ดVSบาเลนเซีย[D1-12]
02:00[D1-2]สปอร์ติ้ง ลิสบอนVSโอลิมปิก ลียง[D1-2]
02:00[D1-10]เรอัล เบติสVSฟูแล่ม[LCH-20]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00[2]โครินเธียนส์VSฟิกูเรนเซ่[16]
04:30[14]ซานตา ครูซVSกอริติบ้า[18]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
02:00[12]วิลา โนว่าVSซิเอร่า[3]
02:00[19]ทูปิ จูซ เดฟอราVSแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[4]
02:30[1]วาสโก ดา กาม่าVSบรากันติโน้[17]
04:30[10]บาเฮียVSลูเวอร์เดนเซ่[9]
07:00[15]เปซานดูVSCRB แม็คซิโอ้[2]
07:00[6]ลอนดริน่าVSแซมปายโอ้[20]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:30[7]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์สVSแอลเอ กาแลกซี่[4]
06:30[11]มอนทรีออล อิมแพ็คVSฟิลลาเดเฟีย[5]
06:30[13]โตรอนโต้ เอฟซีVSดีซี ยูไนเต็ด[16]
06:30[19]โคลัมบัส ครูว์VSออร์แลนโด้ ซิตี้[15]
06:30[14]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่นVSชิคาโก้ ไฟร์[20]
08:00[2]โคโลราโด ราปิดส์VSเอฟซี ดัลลัส[1]
08:30[18]ฮุสตัน ไดนาโมVSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[17]จากัวร์ ชิอาปาสVSปาชูก้า[1]
05:00[12]ครูซ อาซูลVSพูมาส ยูนัม[5]
07:00[16]โมเรเลียVSกัวเรตาโร่ เอฟซี[3]
07:00[11]ติเกรส์ UANLVSอัตลาส[8]
07:00[18]คลับ เลออนVSเนกาซ่า[13]
09:00[2]คลับ อเมริกาVSโตลูก้า[7]
09:00[14]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSมอนเทอร์เรย์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[17]โอสถสภา M150VSสุโขทัย เอฟซี[8]
18:00[5]ราชบุรี มิตรผลVSราชนาวี เอฟซี[14]
19:00[16]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSสุพรรณบุรี เอฟซี[10]
20:00[9]บีอีซี เทโรศาสนะVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[7]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSประจวบ เอฟซี[6]
18:00[9]กระบี่ เอฟซีVSอุบล ยูเอ็มที[1]
18:00[12]นครปฐม ยูไนเต็ดVSระยอง เอฟซี[14]
19:00[11]เชียงใหม่ เอฟซีVSบางกอก เอฟซี[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
18.00[A2]ลำพูน วอริเออร์VSอุตรดิตถ์ เอฟซี[A10]
18.00[A6]กำแพงเพชร เอฟซีVSแพร่ ยูไนเต็ด[A4]
18.00[A11]เชียงราย ซิตี้VSพะเยา เอฟซี[A3]
16.00[B13]นครพนม เอฟซีVSมุกดาหาร ลำโขง[B14]
16.00[B8]สกลนคร เอฟซีVSร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B5]
18:00[B10]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSยโสธร เอฟซี[B11]
16.00[C3]อยุธยา เอฟซีVSมาแชร์ชัยภูมิ[C11]
16.00[C9]พานทอง เอฟซีVSอยุธยา วอริเออร์[C1]
18.00[C8]นครสวรรค์ เอฟซีVSพีทียู ปทุมธานี[C6]
16.00[D6]สมุทรปราการ ยูไนเต็ดVSลูกอีสาน เอฟซี[D4]
16:00[D1]ราชประชา เอฟซีVSศุลกากร ยูไนเต็ด[D3]
18:00[D9]พัทยา เอฟซีVSม.เกษมบัณฑิต[D5]
16.00[E12]ทีเอ เบญจมราชูทิศVSปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E3]
16:00[E11]สายมิตรกบินทร์บุรีVSปลวกแดง ระยอง[E2]
17.00[E10]สระแก้ว เอฟซีVSฉะเชิงเทรา เอฟซี[E4]
16.00[F9]นนทบุรี เอฟซีVSสมุทรสาคร ยูไนเต็ด[F11]
18:00[F5]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์VSอัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[F8]
18.00[F12]ธนบุรี ซิตี้VSสีหมอก เอฟซี[F3]
16:00[G9]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซีVSทหารบก เอฟซี[G5]
17.00[G3]รังสิต เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ โรบินสัน[G11]
18:00[G8]บีซีซี เอฟซีVSจามจุรี ยูไนเต็ด[G1]
16.30[H1]นรา ยูไนเต็ดVSสุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด[H2]
17.00[H11]พังงา เอฟซีVSระนอง ยูไนเต็ด[H3]
18.00[H5]ตรัง เอฟซีVSปัตตานี เอฟซี[H7]
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 23 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 16 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 16 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[6]เฮาเกซุนด์VSไวกิ้ง เอฟเค[5]
22:59[14]อาเลซุนด์VSโรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[8]ซันด์สวาลล์VSเฮลซิงบอร์ก[13]
21:00[2]นอร์โคปิ้งVSออสเตอร์ซุนด์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
23:30[SASL-1]โคเปนเฮเก้นVSลิงบี้[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30[10]เบรย์ วันเดอเรอร์สVSฟินน์ ฮาร์ป[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00[9]พีเอส เคมี่VSคูพีเอส[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
20:30[8]รุช ซอร์ซอฟVSโกลนิค เลชน่า[6]
22:59[1]วิสล่า คราคอฟVSโปกอน[6]
01:30[2]ลีเกีย วอร์ซอว์VSจาเกียลโลเนีย[3]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00[D1-9]อิสทรา 1961 พูลาVSโอซีเยค[D1-8]
02:00[D1-6]NK สปลิตVSริเยก้า[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:00[D2-4]เอฟซี ไลเฟริ่งVSเรนดอร์ฟ อัลทัช[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
22:59[7]เวสต์มานเนียยาร์VSฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
21:00[L2-4]ควีนส์ ปาร์คVSควีน ออฟ เซาธ์[CH-7]
21:00[PR-6]มาเธอร์เวลล์VSกลาสโกว์ เรนเจอร์ส[CH-1]
21:00[L1-6]อัลเบี้ยน โรเวอร์VSกรีน็อค มอร์ตัน[CH-5]
21:00[L2-5]แอนนัน แอธเลติกVSสแตรนแรร์[L1-4]
21:00[L1-2]อายร์ ยูไนเต็ดVSแฮมิลตัน[PR-10]
21:00[L2-3]ไคลด์VSคิลมาร์น็อค[PR-11]
21:00[L1-9]คาวเดนบีทVSอินเวอร์เนสส์[PR-5]
21:00[L2-1]อีสต์ ไฟฟ์VSดันดี[PR-7]
21:00[L2-2]เอลจิน ซิตี้VSเซนต์ จอห์นสโตน[PR-4]
21:00[L1-10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติกVSดัมบาร์ตัน[CH-8]
21:00[CH-9]ลิฟวิงสตันVSเซนต์ เมียร์เรน[CH-6]
21:00[L2-8]มอนโทรสVSรอสส์ เคาน์ตี้[PR-8]
21:00[L2-7]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยนVSฟัลเคิร์ก[CH-2]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ รอบชิงชนะเลิศ (Romania Cup)
01:45[1]เอฟซี แอสตร้า(N)VSCFR คลูจ์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน คัพ (Ukrain Cup)
01:00[2]ชักตาร์ โดเน็ตส์กVSดินาโม เคียฟ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
00:30[1]ลิเมอริค เอฟซีVSโคห์บ รัมเบลอ[4]
01:15[5]เชลบอร์นVSแคบินทีลี่ เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
20:30[9]ค็อตก้าVSเอฟซี แจ๊ส จูเนียริท[10]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:00[D1-3]เฟเยนูร์ด(N)VSอันเดอร์เลชท์[D1-3]
19:30[L1-1]วีแกน แอธเลติกVSแมนฯ ยูไนเต็ด[PR-5]
20:00[PR-9]โบฮีเมี่ยนส์VSนิวคาสเซิ่ล[PR-18]
20:00[D1-13]เอฟซี ทเวนเต้VSพีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-1]
20:30[D1-7]โกรนิงเก้นVSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[D2-1]
21:00[PR-1]เซลติกVSโวล์ฟสบวร์ก[D1-8]
22:00[D2-15]1860 มิวนิค(N)VSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[D1-2]
22:00[D1-5]เอฟซี ซิยง(N)VSพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[D1-1]
22:59[D1-2]ราปิด เวียนนาVSเชลซี[PR-10]
23:30[D1-3]ลูเซิร์นVSชาลเก้ 04[D1-5]
01:00[D1-11]บอร์กโดซ์(N)VSเอซี มิลาน[D1-7]
01:00[D1-6]เซลต้า บีโก้VSซีดี ลูโก้[D2-14]
01:45[D1-2]เฟเนร์บาห์เช่VSโอลิมปิก ลียง[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
22:59[11]ซานหลุยส์ คิวโลตVSยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[16]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00[14]โบตาโฟโก้VSฟลาเมงโก[6]
04:30[4]ซานโตสVSปอนเต เปรตา[7]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
02:00[4]ซิเอร่าVSคริคูม่า[7]
02:00[8]บราซิล เด เพโลแทสVSวิลา โนว่า[12]
02:30[16]โกยาสVSเนาติโก[9]
04:30[10]ลูเวอร์เดนเซ่VSวาสโก ดา กาม่า[1]
07:00[17]บรากันติโน้VSจอยวิลล์ เอสเซ[18]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
03:15[10]อ็องเซ่ กัลดาสVSริโอเนโกร อากุยลาส[7]
05:00[19]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซีVSเดปอร์ติโว กาลี[6]
05:30[8]คอร์ทูลัวVSอินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[3]
07:45[1]อัตเลติโก นาซิอองนาลVSดิปอร์เทส โตลิม่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30[20]โคลัมบัส ครูว์VSดีซี ยูไนเต็ด[16]
08:00[2]โคโลราโด้ ราปิดส์VSแคนซัส วิซาร์ดส์[7]
08:00[1]เอฟซี ดัลลัสVSชิคาโก้ ไฟร์[19]
09:00[8]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปสVSออร์แลนโด้ ซิตี้[15]
09:00[6]รีล ซอลต์ เลคVSนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[14]
09.30[13]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์VSโตรอนโต้ เอฟซี[12]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
05:00[15]กัวเรตาโร่VSเวราครูซ[7]
07:00[4]อัตลาสVSโตลูก้า[1]
07:00[6]มอนเทอร์เรย์VSพูอีบลา[12]
07:00[8]ปาชูก้าVSคลับ เลออน[16]
09:00[2]คลับ อเมริกาVSจากัวร์ ชิอาปาส[11]
09:00[18]เนกาซ่าVSครูซ อาซูล[14]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[15]นครราชสีมา เอฟซีVSราชบุรี มิตรผล[4]
18:00[9]บีอีซี เทโรศาสนะVSบางกอกกล๊าส[3]
19:00[12]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSศรีสะเกษ เอฟซี[10]
19:00[1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSราชนาวี เอฟซี[14]
20:00[17]โอสถสภา M150VSชลบุรี เอฟซี[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[3]การท่าเรือ เอฟซีVSอ่างทอง เอฟซี[4]
18:00[6]ขอนแก่น ยูไนเต็ดVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[8]
18:00[16]บางกอก เอฟซีVSประจวบ เอฟซี[7]
19:00[9]เชียงใหม่ เอฟซีVSกระบี่ เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.30[A10]อุตรดิตถ์ เอฟซีVSกำแพงเพชร เอฟซี[A6]
18.00[A5]แพร่ ยูไนเต็ดVSเชียงราย ซิตี้[A11]
18.00[A2]พะเยา เอฟซีVSหนองบัวพิชญ เอฟซี[A1]
16.00[B13]มุกดาหาร ลำโขงVSร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B6]
16.00[B11]ยโสธร เอฟซีVSนครพนม เอฟซี[B14]
18.00[B12]สุรินทร์ ซิตี้VSสกลนคร เอฟซี[B8]
16.00[C11]มาแชร์ชัยภูมิVSพานทอง เอฟซี[C9]
16.00[C1]อยุธยา วอริเออร์VSนครสวรรค์ เอฟซี[C8]
16.00[C6]พีทียู ปทุมธานีVSอุทัยธานี เอฟซี[C10]
16.00[D7]สินธนา กบินทร์บุรีVSปทุมธานี ยูไนเต็ด[D10]
16.00[D6]ม.เกษมบัณฑิตVSราชประชา เอฟซี[D1]
18.00[D3]ศุลกากร ยูไนเต็ดVSบ้านบึง ยูไนเต็ด[D2]
16.00[E12]ทีเอ เบญจมราชูทิศVSสายมิตรกบินทร์บุรี[E11]
17.00[E1]ตราด เอฟซีVSสระแก้ว เอฟซี[E9]
18.00[E7]จันทบุรี เอฟซีVSนครนายก เอฟซี[E10]
16.00[F3]สีหมอก เอฟซีVSนนทบุรี เอฟซี[F9]
17.30[F11]สมุทรสาคร ยูไนเต็ดVSชุมพร เอฟซี[F6]
17.30[F8]วานา นาวา หัวหิน ซิตี้VSเมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F10]
17.00[G1]จามจุรี ยูไนเต็ดVSนอร์ทกรุงเทพ เอฟซี[G10]
17.00[G5]บียู เดฟโฟ่ เอฟซีVSม.รังสิต[G7]
17.00[H11]พังงา เอฟซีVSตรัง เอฟซี[H5]
18.00[H3]ระนอง ยูไนเต็ดVSนรา ยูไนเต็ด[H1]
18.00[H2]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ดVSยะลา ยูไนเต็ด[H4]
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 16 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 16 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 2 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 2 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
02:00[C1][4]เยอรมนี(N)VSอิตาลี่[12][E1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[7]เฮาเกซุนด์VSสตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
22:59[14]โบโด กลิมท์VSโรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30[11]เบรย์ วันเดอเรอร์สVSเว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[10]
01:30[12]ลองฟอร์ด ทาวน์VSโบฮีเมี่ยนส์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00[4]อิลเวสVSไซนาโจเอน[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
21:00[3]เอเอฟซี ยูไนเต็ดVSฮาล์มสตัด[1]
21:00[6]วาร์นาโม่VSดัลคุลด์[4]
21:00[10]ไอเค ฟรีจVSซีเรียนสก้า[15]
21:00[14]ลุงสกิลVSโกเตนเบิร์ก[9]
21:00[5]วาลเบิร์ก เอฟซีVSเทรลเลบอร์ก[8]
22:59[16]แองเจิ้ลโฮลม์VSเดเกอร์ฟอร์ส[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
00:30[1]ลิเมอริค เอฟซีVSยูซี ดับลิน[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
19:00[1]คอคคูล่าVSฮาก้า[5]
20:00[9]ค็อตก้าVSGrIFK[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
21:00[6]เคฟลาวิคVSฮักกิ้น[12]
21:00[10]ฟยาร์ดาบีกด์VSกรินดาวิค[3]
00:15[2]ธอร์ อคูเรย์รี่VSเลคเนียร์ เอฟ[11]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00[12]ฟลูมิเนนเซ่(N)VSกอริติบ้า[16]
04:30[10]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSอเมริกา มิไนโร่[20]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
02:00[17]บรากันติโน้VSปาราน่า พีอาร์[9]
02:00[8]ลูเวอร์เดนเซ่VSโอเอสเต้[13]
02:00[2]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่VSเนาติโก[5]
02:00[11]บราซิล เด เพโลแทสVSจอยวิลล์ เอสเซ[18]
02:30[14]อาไวVSวาสโก ดา กาม่า[1]
05:30[3]ซิเอร่าVSบาเฮีย[7]
07:00[4]CRB แม็คซิโอ้VSโกยาส[16]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
05:00[7]เดปอร์ติโว กาลีVSคอร์ทูลัว[8]
05:30[17]ลา อีคูดัดVSเอ็นบิกาโด เอฟซี[15]
07:45[9]ปาตริโอตาส เอฟซีVSมิลเลียนนาริออส[3]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
04:30[12]มอนทรีออล อิมแพ็คVSนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[16]
06:30[15]โตรอนโต้ เอฟซีVSซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[18]
08:00[19]ฮุสตัน ไดนาโมVSฟิลลาเดเฟีย[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[5]ราชบุรี มิตรผลVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
18:00[12]พัทยา ยูไนเต็ดVSสุพรรณบุรี เอฟซี[10]
19:00[13]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSบางกอกกล๊าส[3]
19:00[9]บีอีซี เทโรศาสนะVSนครราชสีมา เอฟซี[14]
20:00[17]โอสถสภา M150VSแบงค็อก ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)