วิเคราะห์บอล UFAPRO888 ufabet Ufabet Ufabet Gclub

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอมมิวนิตี้ ชิลด์ (England FA Community Shield)
20:00[1]เชลซี(N)VSอาร์เซน่อล[5] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[11]ลีลล์VSน็องต์[7] 
22:00[12]อองเช่ร์VSบอร์กโดซ์[6] 
02:00[5]โอลิมปิก มาร์กเซยVSดิฌง[16] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01:30[D1-20]เปสคาร่าVSตริเอสติน่า[S4-6] 
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:30[L1-2]โบลตันVSลีดส์ ยูไนเต็ด[7] 
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
00:00[D2-2]อาเวสVSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[3] 
02:15[12]วิตอเรีย เซตูบัลVSโมไรเรนเซ่[15] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59[16]ไวกิ้ง เอฟเคVSลีลล์สตรอม[9] 
22:59[10]ออด เกรนแลนด์VSซองน์ดาล[12] 
22:59[6]สตาเบ็คVSซานเดฟยอร์ด[11] 
22:59[2]ชาร์ปบอร์ก 08VSเฮาเกซุนด์[5] 
22:59[15]ทรอมโซ่VSโมลด์[3] 
01:00[8]อาเลซุนด์VSเอสเค บรานน์[4] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[14]คัลมาร์VSโกเตนเบิร์ก[11] 
20:00[13]ซันด์สวาลล์VSออสเตอร์ซุนด์[5] 
20:00[9]ฮัมมาร์บี้VSฮัคเค่น[8] 
22:30[3]ซิริอุสVSAIK โซลน่า[4] 
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
17:00[12]ลิงบี้VSนอร์ดเจลแลนด์[2] 
19:00[10]เฮลซิงกอร์VSมิดทิลแลนด์[6] 
21:00[5]โอเดนเซ่VSอัลบอร์ก[13] 
22:59[4]บรอนด์บี้VSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[7] 
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
21:00[5]ลูเซิร์นVSกราสฮ็อปเปอร์[10] 
21:00[1]ยัง บอยส์VSลัวซานนี สปอร์ท[7] 
21:00[6]เซนต์ กัลเลนVSเอฟซี ซิยง[3] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19:30[9]มาเธอร์เวลล์VSกลาสโกว์ เรนเจอร์ส[3] 
21:00[2]อเบอร์ดีนVSแฮมิลตัน[11] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
19:00[1]เอชเจเค เฮลซิงกิVSลาห์ติ[3] 
19:00[8]มาเรียฮามน์VSไซนาโจเอน[6] 
19:00[2]VPS วาซ่าVSพีเอส เคมี่[9] 
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30[13]KAA เก้นท์VSรอแยล อันท์เวิร์พ[10] 
22:59[11]อันเดอร์เลชท์VSออสเทนเด้[14] 
01:00[4]คลับบรูซVSAS ยูเปน[15] 
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[2]ราปิด เวียนนาVSออสเตรียเวียนนา[10] 
21:30[8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSเรนดอร์ฟ อัลทัช[7] 
00:00[5]แมตเตอร์สเบิร์กVSสตวร์มกราซ[1] 
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30[8]ซีเอส คราอิโอว่าVSเอฟซี แอสตร้า[5] 
01:00[12]คอนคอร์เดีย เชียจน่าVSสเตอัว บูคาเรสต์[3] 
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00[3]ดินาโม ซาเกร็บVSไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[4] 
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
19:30[D2-1]สตุ๊ตการ์ตVSเรอัล เบติส[D1-15] 
20:00[D1-13]เอาก์สบวร์กVSพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[D1-3] 
20:00[D1-14]ฮัมบูร์กVSเอสปันญ่อล[D1-8] 
21:00[PR-7]เอฟเวอร์ตันVSเซบีย่า[D1-4] 
21:00[D1-16]โวล์ฟสบวร์กVSฟิออเรนติน่า[D1-8] 
21:00[LCH-1]นิวคาสเซิ่ลVSเวโรน่า[D2-2] 
22:00[LCH-2]ไบรท์ตันVSแอตฯ มาดริด[D1-3] 
22:00[D1-7]ไฟร์บวร์กVSโตริโน่[D1-9] 
22:00[D3-15]เออร์เฟือร์ธVSดอร์ทมุนด์[D1-3] 
01:00[D2-1]เลบานเต้(N)VSอลาเบส[D1-9] 
01:30[PR-9]บอร์นมัธVSนาโปลี[D1-3] 
01:30[D1-7]อินเตอร์ มิลาน(N)VSบียาร์เรอัล[D1-5] 
01:30[D2-1]สปอลVSคิเอโว่[D1-14] 
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์คัพ (Turkey Super Cup)
00:45[1]เบซิคตัส(N)VSคอนยาสปอร์[10] 
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30[14]จอห์น เรเกนเบิร์กVSเนิร์นแบร์ก[4] 
20:30[16]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์5] 
20:30[12]เอาVSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[9] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
22:00[A1][12]เนเธอร์แลนด์(W)VSเดนมาร์ก(W)[15][A2] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00[5]ฟลาเมงโกVSวิตอเรีย BA[19] 
02:00[16]บาเฮียVSเซาเปาโล[17] 
02:00[4]พัลไมรัสVSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[9] 
02:00[13]กอริติบ้าVSชาเปโคเอนเซ่[14] 
02:00[7]ครูไซโร่VSโบตาโฟโก้[8] 
02:00[2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้VSอัตเลติโก มิไนโร่[10] 
05:00[15]ปอนเต เปรตาVSวาสโก ดา กาม่า[11] 
05:00[18]อาไวVSซานโตส[3] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
01:00[10]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์VSแอลเอ กาแลกซี่[19] 
05:00[3]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซีVSนิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[5] 
07:00[4]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้VSแอตแลนต้า ยูไนเต็ด[6] 
 โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00[6]โตลูก้าVSอัตลาส[1] 
06:30[16]เวราครูซVSพูอีบลา[14] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
18:00[18]ซูเปอร์ฯ สมุทรปราการVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1] 
18:00[12]โปลิศ เทโร เอฟซีVSราชนาวี เอฟซี[13] 
19:00[16]ศรีสะเกษ เอฟซีVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[3] 
19:00[15]สุโขทัย เอฟซีVSไทยฮอนด้า เอฟซี[17] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[6]ลำปาง เอฟซีVSกระบี่ เอฟซี[11] 
18:00[16]สงขลา ยูไนเต็ดVSสมุทรสงคราม เอฟซี[13] 
18:00[1]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSประจวบ เอฟซี[3] 
19.00[10]นครปฐม ยูไนเต็ดVSม.เกษตรศาสตร์ เอฟซี[12] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18:00[7]ฉะเชิงเทรา เอฟซีVSอยุธยา เอฟซี[3] 
18:00[13]ลำพูน วอริเออร์VSสระแก้ว เอฟซี[8] 
18:00[4]อยุธยา ยูไนเต็ดVSขอนแก่น เอฟซี[1] 
18:00[2]อุดรธานี เอฟซีVSอุบลราชธานี เอฟซี[10] 
18:00[5]แพร่ ยูไนเต็ดVSพะเยา เอฟซี[11] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00[14]กรุงธนบุรี เอฟซีVSราชประชา เอฟซี[13] 
16:00[5]ทหารบก เอฟซีVSม.เกษมบัณฑิต เอฟซี[8] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00[A5]น่าน เอฟซีVSเชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9] 
16:00[A3]เชียงราย ซิตี้VSอุตรดิตถ์ เอฟซี[A2] 
16:00[B2]มาแชร์ ชัยภูมิVSร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B12] 
16:00[B10]มุกดาหาร เอฟซีVSสกลนคร เอฟซี[B7] 
18:00[B6]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B)VSเลย ซิตี้[B9] 
16:00[C6]ราชบุรี เอฟซี(B)VSลูกอีสาน เอฟซี[C5] 
16:00[C1]สุพรรณบุรี เอฟซี(B)VSนนทบุรี เอฟซี[C9] 
16:00[D7]กบินทร์ ยูไนเต็ดVSชลบุรี เอฟซี(B)[D4] 
16:00[D6]บ้านค่าย ยูไนเต็ดVSนครนายก เอฟซี[D8] 
18:00[D5]กองเรือยุทธการVSปราจีน ยูไนเต็ด[D10] 
16:00[E2]ม.นอร์ทกรุงเทพVSสมุทรปราการ เอฟซี[E4] 
17:00[E7]บางกอกกล๊าส(B)VSบีซีซี เอฟซี[E3] 
18:00[E6]โดม เอฟซีVSพีทียู ปทุมธานี[E8] 
16:00[F1]สตูล ยูไนเต็ดVSพัทลุง เอฟซี[F5] 
18:00[F3]ภูเก็ต เอฟซีVSปัตตานี เอฟซี[F4] 

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 28 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
20:00[13]กาญารี่VSเอซี มิลาน[6] 
22:59[2]เอเอส โรม่าVSเจนัว[16] 
22:59[10]ซามพ์โดเรียVSนาโปลี[3] 
01:45[18]โครโตเน่VSลาซิโอ้[5] 
01:45[19]ปาแลร์โม่VSเอ็มโปลี[17] 
01:45[7]อินเตอร์ มิลานVSอูดิเนเซ่[12] 
01:45[8]ฟิออเรนติน่าVSเปสคาร่า[20] 
01:45[9]โตริโน่VSซัสเซาโล่[11] 
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
23:15[1]เบนฟิก้า(N)VSวิตอเรีย กิมาไรส์[4] 
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[4]อูเทร็คท์VSอัลค์มาร์[6] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59[12]เฮาเกซุนด์VSชาร์ปบอร์ก 08 [3] 
22:59[7]โมลด์VSสตาเบ็ค[5] 
22:59[13]คริสเตียนซุนด์VSซองน์ดาล[11] 
22:59[2]เอสเค บรานน์VSอาเลซุนด์[6] 
22:59[15]ลีลล์สตรอมVSทรอมโซ่[9] 
01:00[10]วาเลเรนก้าVSโรเซนบอร์ก[1] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[8]ฮัมมาร์บี้VSยอนโคปิ้ง[11] 
22:30[10]โกเตนเบิร์กVSเอล์ฟส์บอร์ก[9] 
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00[10]ฮอร์เซ่นส์VSเอสเบิร์ก[14] 
21:00[2]บรอนด์บี้VSนอร์ดเจลแลนด์[6] 
21:00[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSซอนเดอร์ไจสกี[4] 
21:00[5]มิดทิลแลนด์VSลิงบี้[3] 
22:59[12]อาร์ฮุสVSวีบรอก[13] 
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
21:00[8]กราสฮ็อปเปอร์VSบาเซิ่ล[1] 
21:00[9]ลัวซานนี สปอร์ทVSลูกาโน่[3] 
21:00[5]ลูเซิร์นVSวาดุซ[10] 
21:00[7]เซนต์ กัลเลนVSเอฟซี ซิยง[4] 
21:00[6]เอฟซี ธูนVSยัง บอยส์[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00[12]คาราบุคสปอร์VSเคย์เซริสปอร์[14] 
20:00[15]บูร์ซาสปอร์VSเกนเคลอร์บิลิจี้[10] 
20:00[13]ออสมันริสปอร์VSริเซสปอร์[16] 
22:59[17]กาเซียนเทปสปอร์VSเบซิคตัส[1] 
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSเรนดอร์ฟ อัลทัช[4] 
21:30[6]ราปิด เวียนนาVSซังค์ พอลเท่น[9] 
21:30[5]แอดมิร่าVSออสเตรียเวียนนา[2] 
21:30[8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSสตวร์มกราซ[3] 
21:30[10]SV รีดVSแมตเตอร์สเบิร์ก[7] 
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59[6]โคโรน่าVSลีเกีย วอร์ซอว์[1] 
22:59[3]เลช พอซนานVSวิสล่า คราคอฟ[8] 
22:59[2]เลเชีย กอเดนซ์VSโปกอน[12] 
22:59[13]เนียเชียซ่าVSจาเกียลโลเนีย[4] 
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
22:15[3]พานาธิไนกอสVSพานิโอนิออส[5] 
00:30[4]เออีเค เอเธนส์VSพีเอโอเค ซาโลนิก้า[2] 
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30[13]โปลี ทิมิโซเอร่าVSทาลกู มูเลส[14] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00[11]เบรย์ดาบลิคVSไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12] 
02:15[5]ฟจอลเนอร์VSเซนจาร์นาน[1] 
02:15[4]กรินดาวิคVSวาลูร์ เรย์ยาวิค[2] 
03:00[7]เคอาร์ เรย์ยาวิคVSฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[8] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
21:00[7]แบล็คพูล(N)VSเอ็กซ์เซเตอร์[5] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส เพลย์ออฟเลื่อนชั้น (France League 2)
02:00[D1-18]ลอริยองต์VSทรัวส์[D2-3] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[18]อัลคอลคอนVSเตเนริเฟ่[4] 
21:00[13]เรอัล ซาราโกซ่าVSราโย่ บาเยกาโน่[12] 
22:59[19]กิมนาสติกVSคิโรน่า[2] 
22:59[21]เอลเช่VSเรอุส เดปอร์ติว[11] 
22:59[20]มายอร์ก้าVSนูมานเซีย[16] 
01:30[17]คอร์โดบ้าVSเรอัล โอเบียโด้[8] 
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 เพลย์ออฟเลื่อนชั้น (Holland Division 2)
19:30[D1-17]โรด้า เจซีVSมาสทริสช์[D2-7] 
21:45[D1-16]ไนจ์เมเก้นVSเอ็นเอซี เบรด้า[D2-5] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ เพลย์ออฟเลื่อนชั้น (Scotland Championship)
21:00[PR-11]แฮมิลตันVSดันดี ยูไนเต็ด[CH-3] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00[15]อัตเลติโก มิไนโร่VSปอนเต เปรตา[10] 
02:00[19]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSฟลาเมงโก[3] 
02:00[20]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่VSโครินเธียนส์[4] 
02:00[12]ซานโตสVSครูไซโร่[4] 
04:00[18]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[1] 
05:00[13]โบตาโฟโก้VSบาเฮีย[7] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[13]เดเฟนซา จัสติเชียVSติเกร[24] 
02:15[30]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้VSลานุส[11] 
03:00[12]ทัลเลเรสVSแอดเลติโก ทูคูแมน[17] 
04:15[2]ริเวอร์เพลทVSโรซาริโอ้ เซ็นทรัล[10] 
04:30[16]แอดเตริโค ราแฟล่าVSเบลกราโน่[29] 
06:45[22]ปาโตรนาโต้ ปาราน่าVSโกดอย ครูซ[15] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
04:00[16]แอตแลนต้า ยูไนเต็ดVSนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[4] 
07:00[6]เอฟซี ดัลลัสVSฮุสตัน ไดนาโม[7] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00[4]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSติเกรส์ UANL[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
18:00[18]ซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการVSอุบล ยูเอ็มที[9] 
18:00[12]สุพรรณบุรี เอฟซีVSราชนาวี เอฟซี[13] 
19:00[17]สุโขทัย เอฟซีVSพัทยา ยูไนเต็ด[14] 
19:00[5]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSนครราชสีมา เอฟซี[11] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[12]สงขลา ยูไนเต็ดVSกระบี่ เอฟซี[15] 
18:00[4]ปตท.ระยองVSนครปฐม ยูไนเต็ด[9] 
18:00[14]หนองบัวพิชญ เอฟซีVSตราด เอฟซี[13] 
19:00[6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSสมุทรสงคราม เอฟซี[8] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00[A8]นครสวรรค์ เอฟซีVSพิษณุโลก เอฟซี[A1] 
18.00[A7]ตาก ซิตี้VSเชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9] 
16.00[B11]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ดVSมหาสารคาม ยูไนเต็ด[B10] 
16.00[B12]มุกดาหาร เอฟซีVSสุรินทร์ ซิตี้[B6] 
16.00[B3]เมืองเลย ยูไนเต็ดVSยโสธร เอฟซี[B2] 
18.00[B1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSสกลนคร เอฟซี[B7] 
16.00[C6]ราชบุรี เอฟซี(B)VSหัวหิน ซิตี้[C9] 
18.00[C7]นนทบุรี เอฟซีVSลูกอีสาน เอฟซี[C5] 
18.00[C8] IPE สมุทรสาครVSสุพรรณบุรี เอฟซี(B)[C1] 
16.00[D10]ปราจีน ยูไนเต็ดVSกบินทร์ ยูไนเต็ด[D8] 
16.00[D3]นาวิกโยธิน เอฟซีVSปลวกแดง ระยอง[D5] 
18.00[E2]แบงค็อก ยูไนเต็ด(B)VSบางกอกกล๊าส(B)[E4] 

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 14 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:00[16]คริสตัล พาเลซVSฮัลล์ ซิตี้[18] 
20:15[12]เวสต์แฮมVSลิเวอร์พูล[4] 
22:30[2]สเปอร์สVSแมนฯ ยูไนเต็ด[6] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30[8]อินเตอร์ มิลานVSซัสเซาโล่[14] 
20:00[9]โตริโน่VSนาโปลี[3] 
20:00[10]ซามพ์โดเรียVSคิเอโว่[12] 
20:00[13]กาญารี่VSเอ็มโปลี[17] 
20:00[18]โครโตเน่VSอูดิเนเซ่[11] 
20:00[19]ปาแลร์โม่VSเจนัว[16] 
20:00[15]โบโลญญ่าVSเปสคาร่า[20] 
01:45[2]เอเอส โรม่าVSยูเวนตุส[1] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
21:00[10]อลาเบสVSเซลต้า บีโก้[13] 
01:00[2]เรอัล มาดริดVSเซบีย่า[4] 
01:00[14]ลาส พัลมาสVSบาร์เซโลน่า[1] 
01:00[15]เรอัล เบติสVSแอตฯ มาดริด[3] 
01:00[5]บียาร์เรอัลVSลา คอรุนญ่า[17] 
01:00[6]แอธเลติก บิลเบาVSเลกาเนส[16] 
01:00[7]เรอัล โซเซียดาดVSมาลาก้า[12] 
01:00[8]เออิบาร์VSสปอร์ติ้ง กิฆอน[18] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:00[1]โมนาโกVSลีลล์[11] 
02:00[7]แซงต์ เอเตียนVSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2] 
02:00[18]ดิฌงVSน็องซี่[19] 
02:00[13]เม็ตซ์VSตูลูส[12] 
02:00[8]น็องต์VSแก็งก็อง[9] 
02:00[6]บอร์กโดซ์VSโอลิมปิก มาร์กเซย[5] 
02:00[15]มงต์เปลลิเย่ร์VSโอลิมปิก ลียง[4] 
02:00[3]นีซVSอองเช่ร์[14] 
02:00[20]บาสเตียVSลอริยองต์[17] 
02:00[16]ก็องVSแรนส์[10] 
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:00[5]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[4] 
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
19:30[1]เฟเยนูร์ดVSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[9] 
19:30[12]วิลเล่ม ทเวVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2] 
19:30[3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSซโวลเล่[13] 
19:30[5]AZ อัลค์มาร์VSอูเทร็คท์[4] 
19:30[6]วิเทสส์VSโรด้า เจซี[15] 
19:30[7]เอฟซี ทเวนเต้VSโกรนิงเก้น[10] 
19:30[14]เดน ฮากVSเอ็กเซลซิเออร์[11] 
19:30[8]ฮีเรนวีนVSไนจ์เมเก้น[17] 
19:30[18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[16] 
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[6]มาริติโม่VSเอสโตริล[14] 
22:00[10]ชาเวซVSริโอ อาฟ[7] 
00:00[2]ปอร์โต้VSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[13] 
02:15[5]บราก้าVSนาซิอองนาล[18] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[13]ซันด์สวาลล์VSยอนโคปิ้ง[8] 
20:00[14]ฮาล์มสตัดVSฮัมมาร์บี้[10] 
22:30[6]ซิริอุสVSเอล์ฟส์บอร์ก[11] 
22:30[1]มัลโม่VSออสเตอร์ซุนด์[7] 
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00[14]เอสเบิร์กVSอาร์ฮุส[12] 
22:59[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSบรอนด์บี้[2] 
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45[1]บาเซิ่ลVSเอฟซี ธูน[8] 
18:45[7]กราสฮ็อปเปอร์VSลัวซานนี สปอร์ท[9] 
21:00[2]ยัง บอยส์VSลูเซิร์น[5] 
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00[12]ออสมันริสปอร์VSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[10] 
22:59[17]กาเซียนเทปสปอร์VSกาลาตาซาราย[4] 
22:59[13]อลันยาสปอร์VSคาราบุคสปอร์[11] 
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30[4]KAA เก้นท์VSชาเลอร์รัว[6] 
22:59[2]คลับบรูซVSอันเดอร์เลชท์[1] 
01:00[15]เปรูเวลซ์VSราซิ่ง เกงค์[8] 
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[4]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSสตวร์มกราซ[3] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
00:30[7]แบล็คพูลVSลูตัน ทาวน์[4] 
00:30[6]คาร์ไลส์VSเอ็กซ์เซเตอร์[5] 
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
20:30[17]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์VSไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[2] 
20:30[15]เอาVSไกเซอร์สเลาเทิร์น[12] 
20:30[3]ฮันโนเวอร์ 96VSสตุ๊ตการ์ต[1] 
20:30[18]คาร์ลสรูห์VSดินาโม เดรสเดน[5] 
20:30[14] 1860 มิวนิคVSโบคุ่ม[9] 
20:30[7]เนิร์นแบร์กVSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[13] 
20:30[8]ซังค์ เพาลีVSกรอยเธอร์ เฟือร์ธ[6] 
20:30[4]ยูเนี่ยน เบอร์ลินVSไฮน์เดนเฮลม์[10] 
20:30[16]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์VSแซนด์เฮาเซ่น[11] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[11]ซีดี ลูโก้VSเรอัล มูร์เซีย[17] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00[11]บารี่VSอัสโคลี่[16] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00[RJ-2]ฟลูมิเนนเซ่VSซานโตส[SP-2] 
02:00[SP-4]พัลไมรัสVSวาสโก ดา กาม่า[RJ-1] 
02:00[MG-1]ครูไซโร่VSเซาเปาโล[SP-8] 
02:00[CBD-1]บาเฮียVSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[CaP-5] 
02:00[D1-8]อาไวVSวิตอเรีย BA [CBD-2] 
02:00[SP-7]ปอนเต เปรตาVSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[PE-3] 
05:00[D1-1]เกรมิโอ้ ปอร์โต้VSโบตาโฟโก้[RJ-3] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[6]โคลอนVSยูเนี่ยน ซานตาเฟ่[18] 
01:00[2]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์VSโรซาริโอ เซ็นทรัล[11] 
03:00[1]โบค่า จูเนียร์สVSริเวอร์เพลท[7] 
05:00[9]อินดิเพนเดนเต้VSราซิ่ง คลับ[8] 
05:15[20]ปาโตรนาโต้ ปาราน่าVSซาร์เมียนโต้ จูนิน[27] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
03:00[6]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์สVSแอตแลนต้า ยูไนเต็ด[13] 
05:00[9]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSแอลเอ กาแลกซี่[19] 
07:00[3]เอฟซี ดัลลัสVSนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[7] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00[4]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSอัตลาส[10] 
08:00[1]คลับ ทิจูเอน่าVSมอเรเลีย[12] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
18:00[12]นครราชสีมา เอฟซีVSการท่าเรือ เอฟซี[10] 
18:00[14]ราชนาวี เอฟซีVSซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ[18] 
19:00[16]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[1] 
19:00[8]โปลิศ เทโร เอฟซีVSบางกอกกล๊าส เอฟซี[5] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00[15]กระบี่ เอฟซีVSตราด เอฟซี[13] 
18:00[11]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSสงขลา ยูไนเต็ด[16] 
18:00[9]สมุทรสงคราม เอฟซีVSประจวบ เอฟซี[3] 
19:00[5]อ่างทอง เอฟซีVSบางกอก เอฟซี[17] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
16.30[5]กำแพงเพชร เอฟซีVSขอนแก่น เอฟซี[4] 
18.00[1]แพร่ ยูไนเต็ดVSสระแก้ว เอฟซี[11] 
18.00[14]สิงห์บุรี เอฟซีVSลำพูน วอริเออร์[10] 
18.30[9]ฉะเชิงเทรา เอฟซีVSอุดรธานี เอฟซี[3] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00[14]บ้านบึง ยูไนเต็ดVSทหารบก เอฟซี[5] 
16.00[6]นครศรีฯ ยูนิตี้VSสีหมอก เอฟซี[15] 
17.00[9]จามจุรี ยูไนเต็ดVSศุลกากร ยูไนเต็ด[13] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18.00[A8]ตาก ซิตี้VSนครสวรรค์ เอฟซี[A6] 
16.00[B12]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ดVSมุกดาหาร เอฟซี[B10] 
16.30[B9]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B)VSเมืองเลย ยูไนเต็ด[B6] 
18.00[B1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSยโสธร เอฟซี[B2] 
16.00[C1]สุพรรณบุรี เอฟซี(B)VSราชบุรี เอฟซี(B)[C6] 
17.00[C3]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ดVSนนทบุรี เอฟซี[C7] 
16.00[D3]ชลบุรี เอฟซี(B)VSปราจีน ยูไนเต็ด[D10] 
16.00[D7]กบินทร์ ยูไนเต็ดVSนาวิกโยธิน เอฟซี[D3] 
16.00[E5]สมุทรปราการ เอฟซีVSม.รังสิต เอฟซี[E9] 
16.00[F4]ชุมพร เอฟซีVSสุไหงปาดี เอฟซี[F8] 
18.00[F9]สุราษฎร์ ซิตี้VSหาดใหญ่ เอฟซี[F7] 
18.00[F5]พัทลุง เอฟซีVSสตูล ยูไนเต็ด[F1] 

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 23 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ4ทีมสุดท้าย (English fa Cup 2016-2017)
21:00[7]อาร์เซน่อล(N)VSแมนฯ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:15[15]เบิร์นลี่ย์VSแมนฯ ยูไนเต็ด[5]
22:30[3]ลิเวอร์พูลVSคริสตัล พาเลซ[16]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[9]ไฟร์บวร์กVSเลเวอร์คูเซ่น[12]
22:30[11]ชาลเก้ 04VSRB ลีบซิก[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30[14]ซัสเซาโล่VSนาโปลี[3]
20:00[6]เอซี มิลานVSเอ็มโปลี[17]
20:00[5]ลาซิโอ้VSปาแลร์โม่[19]
20:00[12]คิเอโว่VSโตริโน่[9]
20:00[10]ซามพ์โดเรียVSโครโตเน่[18]
20:00[11]อูดิเนเซ่VSกาญารี่[13]
01:45[1]ยูเวนตุสVSเจนัว[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00[7]เรอัล โซเซียดาดVSลา คอรุนญ่า[16]
21:15[10]เซลต้า บีโก้VSเรอัล เบติส[15]
23:30[13]ลาส พัลมาสVSอลาเบส[11]
01:45[1]เรอัล มาดริดVSบาร์เซโลน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[11]ตูลูสVSนีซ[3]
22:00[7]แซงต์ เอเตียนVSแรนส์[9]
02:15[4]โอลิมปิก ลียงVSโมนาโก[1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:00[12]แอสตัน วิลล่าVSเบอร์มิงแฮม[20]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[4]อูเทร็คท์VSโรด้า เจซี[15]
19:30[16]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัมVSเดน ฮาก[12]
19:30[5]วิเทสส์VSเฟเยนูร์ด[1]
21:45[3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[14]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่าVSบราก้า[5]
00:00[4]วิตอเรีย กิมาไรส์VSเบาวิสต้า[9]
02:15[2]ปอร์โต้VSเฟยเรนเซ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59[1]โรเซนบอร์กVSอาเลซุนด์[12]
22:59[15]วาเลเรนก้าVSซองน์ดาล[11]
22:59[16]ไวกิ้ง เอฟเคVSออด เกรนแลนด์[9]
22:59[4]ชาร์ปบอร์ก 08VSคริสเตียนซุนด์[14]
22:59[6]ทรอมโซ่VSสตาเบ็ค[3]
01:00[13]ลีลล์สตรอมVSเอสเค บรานน์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[6]ฮัคเค่นVSนอร์โคปิ้ง[14]
20:00[9]ฮัมมาร์บี้VSซันด์สวาลล์[12]
22:30[13]ออสเตอร์ซุนด์VSโกเตนเบิร์ก[5]
22:30[15]AFC ยูไนเต็ดVSฮาล์มสตัด[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00[7]แรนเดอร์สVSโอเดนเซ่[11]
21:00[6]นอร์ดเจลแลนด์VSบรอนด์บี้[2]
22:59[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSมิดทิลแลนด์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45[6]เซนต์ กัลเลนVSเอฟซี ธูน[9]
18:45[2]ยัง บอยส์VSลูกาโน่[5]
21:00[3]เอฟซี ซิยงVSลัวซานนี สปอร์ท[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
21:00[11]จีวาสคีล่าVSเอชเจเค เฮลซิงกิ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[14]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSบูร์ซาสปอร์[10]
22:59[4]กาลาตาซารายVSเฟเนร์บาห์เช่[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[1]อันเดอร์เลชท์VSคลับบรูซ[2]
01:00[8]ราซิ่ง เกงค์VSเปรูเวลซ์[15]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[6]ราปิด เวียนนาVSออสเตรียเวียนนา[3]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
18:00[1]เซลติก(N)VSกลาสโกว์ เรนเจอร์ส[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30[4]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSโบคุ่ม[9]
18:30[10]แซนด์เฮาเซ่นVSคาร์ลสรูห์[18]
18:30[15]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์VSเนิร์นแบร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[12]นูมานเซียVSเตเนริเฟ่[3]
21:00[22]ซีดี มิรานเดสVSเรอัล ซาราโกซ่า[11]
21:00[21]มายอร์ก้าVSคอร์โดบ้า[17]
22:59[14]เรอุส เดปอร์ติวVSอัลคอลค่อน[20]
22:59[19]อัลเมเรียVSเซบีย่า แอตเลติโก้[9]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
01:15[3]เอสตูเดียนเตสVSซีเอ ฮูราแคน[24]
02:15[19]แอดเตริโค ราแฟล่าVSโบค่า จูเนียร์ส[1]
03:00[28]ซานมาร์ติน ซานฮวนVSเบลกราโน่[29]
04:15[4]ริเวอร์เพลทVSซาร์เมียนโต้ จูนิน[25]
05:30[11]ทัลเลเรสVSโกดอย ครูซ[16]
06:15[30]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้VSอินดิเพนเดนเต้[10]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
00:30[7]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซีVSออร์แลนโด้ ซิตี้[4]
03:00[18]แอลเอ กาแลกซี่VSซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[17]
05:00[20]มินนิโซต้า ยูไนเต็ดVSโคโลราโด้ ราปิดส์[21]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00[8]พูมาส ยูนัมVSเวราครูซ[17]
07:00[13]ซานโตส ลากูน่าVSคลับ อเมริกา[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
18:00[2]เชียงราย ยูไนเต็ดVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[3]
18:00[16]สุโขทัย เอฟซีVSการท่าเรือ เอฟซี[8]
19:00[11]สุพรรณบุรี เอฟซีVSนครราชสีมา เอฟซี[12]
19:00[9]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSพัทยา ยูไนเต็ด[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00[F6]ชุมพร เอฟซีVSหาดใหญ่ เอฟซี[F5]
18.00[F3]พัทลุง เอฟซีVSภูเก็ต เอฟซี[F2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทย ลีก คัพ (Thai League Cup 2017)
15.30[D3F-7]ยะลา ยูไนเต็ดVSเชียงใหม่ เอฟซี[D1-10]
15.30[D3D-3]นาวิกโยธิน เอฟซีVSระยอง เอฟซี[D1-7]
18.00[D2B-13]ตรัง เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[D1-2]
18.00[D1-17]บางกอก เอฟซีVSหนองบัวพิชญ เอฟซี[D1-14]
18.00[D2A-1]แพร่ ยูไนเต็ดVSชัยนาท ฮอร์นบิล[D1-3]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 2 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30[17]สวอนซี ซิตี้VSมิดเดิลสโบรห์[19]
22:00[6]อาร์เซน่อลVSแมนฯ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[17]อิงโกลสตัดท์VSไมนซ์[14]
22:30[12]เลเวอร์คูเซ่นVSโวล์ฟสบวร์ก[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30[10]โตริโน่VSอูดิเนเซ่[12]
20:00[20]เปสคาร่าVSเอซี มิลาน[7]
20:00[8]ฟิออเรนติน่าVSโบโลญญ่า[13]
20:00[16]เจนัวVSอตาลันต้า[6]
20:00[11]คิเอโว่VSโครโตเน่[19]
20:00[18]ปาแลร์โม่VSกาญารี่[14]
01:45[3]นาโปลีVSยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00[3]เซบีย่าVSสปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
21:15[1]เรอัล มาดริดVSอลาเบส[10]
23:30[14]บาเลนเซียVSลา คอรุนญ่า[16]
01:45[19]กรานาด้าVSบาร์เซโลน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[8]แรนส์VSโอลิมปิก ลียง[4]
22:00[20]ลอริยองต์VSก็อง[16]
22:00[11]น็องต์VSอองเช่ร์[9]
22:00[15]มงต์เปลลิเย่ร์VSตูลูส[12]
02:00[3]นีซVSบอร์กโดซ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[7]วิเทสส์VSไนจ์เมเก้น[14]
19:30[2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSเฟเยนูร์ด[1]
19:30[17]เดน ฮากVSโรด้า เจซี[16]
21:45[6]เอฟซี ทเวนเต้VSโก อเฮด อีเกิ้ลส์[18]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[12]วิตอเรีย เซตูบัลVSโมไรเรนเซ่[16]
22:00[10]เบเลเนนส์VSเฟยเรนเซ่[11]
00:00[14]อารัวก้าVSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]
02:15[4]บราก้าVSมาริติโม่[6]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[D1-12]ลีลล์สตรอมVSซานเดฟยอร์ด[AL-2]
23:00[D1-6]ชาร์ปบอร์ก 08VSซองน์ดาล[D1-11]
23:00[D1-7]สตรอมก็อดเซ็ทVSเฮาเกซุนด์[D1-4]
23:00[D1-14]สตาเบ็คVSอาเลซุนด์[D1-9]
23:00[D1-13]ทรอมโซ่VSเอสเค บรานน์[D1-2]
01:00[D1-1]โรเซนบอร์กVSออด เกรนแลนด์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[2]ซันด์สวาลล์VSAFC ยูไนเต็ด[16]
20:00[1]AIK โซลน่าVSฮัคเค่น[11]
22:30[13]นอร์โคปิ้งVSฮัมมาร์บี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00[4]เอสเบิร์กVSแรนเดอร์ส[2]
21:00[1]วีบรอกVSอาร์ฮุส[3]
22:59[5]บรอนด์บี้VSมิดทิลแลนด์[4]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45[4]ลูเซิร์นVSลูกาโน่[6]
18:45[2]ยัง บอยส์VSวาดุซ[10]
21:00[8]ลัวซานนี สปอร์ทVSกราสฮ็อปเปอร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30[5]ฮาร์ทVSเซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:30[12]ออสมันริสปอร์VSกาเซียนเทปสปอร์[18]
20:00[16]ริเซสปอร์VSแทร็บซอนสปอร์[5]
22:59[8]คอนยาสปอร์VSบูร์ซาสปอร์[11]
22:59[1]เบซิคตัสVSเกนเคลอร์บิลิจี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59[4]KAA เก้นท์VSคลับบรูซ[1]
01:00[6]ลีแอร์สVSสตองดาร์ด ลีแอช[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[2]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30[7]ไฮน์เดนเฮลม์VSกรอยเธอร์ เฟือร์ธ[6]
18:30[14]ไกเซอร์สเลาเทิร์นVSไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[3]
18:30[2]สตุ๊ตการ์ตVSดินาโม เดรสเดน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[16]กิมนาสติกVSอัลเมเรีย[20]
21:00[10]ซีดี ลูโก้VSเรอุส เดปอร์ติว[11]
22:59[4]เตเนริเฟ่VSเรอัล โอเบียโด[5]
22:59[17]คอร์โดบ้าVSเอลเช่[12]
01:30[14]เรอัล ซาราโกซ่าVSเรอัล บายาโดลิด[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
19:30[4]มาสทริสช์VSฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
01:00[4]เอสตูเดียนเตสVSอาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[30]
02:15[11]ลานุสVSบานฟิลด์[5]
03:15[22]ซาร์เมียนโต้ จูนินVSโรซาริโอ้ เซ็นทรัล[17]
04:15[24]ติเกรVSซาน ลอเรนโซ่[2]
05:30[25]ซีเอ ฮูราแคนVSปาโตรนาโต้ ปาราน่า[16]
06:15[15]โกดอย ครูซVSริเวอร์เพลท[6]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00[5]โตลูก้าVSเนกาซ่า[9]
06:00[15]ซานโตส ลากูน่าVSกัวเรตาโร่[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
19:00[16]ตราด เอฟซีVSบีบีซียู เอฟซี[13]
18:00[6]สมุทรสงคราม เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[11]
18:00[2]ปตท.ระยองVSบางกอก เอฟซี[18]
19:00[4]ประจวบ เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[5]
19:00[9]เชียงใหม่ เอฟซีVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[15]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00[11]กาฬสินธุ์ เอฟซีVSสิงห์บุรี เอฟซี[13]
18.00[9]สระแก้ว เอฟซีVSลำพูน วอริเออร์[8]
18.00[10]อำนาจโปลี ยูไนเต็ดVSกำแพงเพชร เอฟซี[4]
18.00[7]พะเยา เอฟซีVSแพร่ ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
17.00[11]บียู เดฟโฟ่ เอฟซีVSสีหมอก เอฟซี[15]
17.00[6]ศุลกากร ยูไนเต็ดVSกรุงธนบุรี เอฟซี[5]
18.00[1]สมุทรสาคร เอฟซีVSราชประชา เอฟซี[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00[A1]พิษณุโลก เอฟซีVSน่าน เอฟซี[A2]
16.00[B2]ยโสธร เอฟซีVSเลย ซิตี้[B4]
16.00[B11]มหาสารคาม ยูไนเต็ดVSสกลนคร เอฟซี[B12]
18.00[B7]สุรินทร์ ซิตี้VSมาแชร์ ชัยภูมิ[B3]
16.00[C4]ลูกอีสาน เอฟซีVSอัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[C3]
17.30[C9]หัวหิน ซิตี้VSบีทียู เอฟซี[C8]
16.00[D10]นครนายก เอฟซีVSกบินทร์ ยูไนเต็ด[D8]
18.00[D4]ปลวกแดง ระยองVSจันทบุรี เอฟซี[D1]
16.00[E6]สมุทรปราการ เอฟซีVSโคปูน วอริเออร์[E11]
18.00[E2]บีซีซี เอฟซีVSพีทียู ปทุมธานี[E4]
16.15[F5]หาดใหญ่ เอฟซีVSภูเก็ต เอฟซี[F2]
18.00[F8]สุราษฎร์ ซิตี้VSยะลา ยูไนเต็ด[F9]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 22 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19.00[13]เซาแธมป์ตันVSเลสเตอร์ ซิตี้[15]
21.15[4]อาร์เซน่อลVSเบิร์นลี่ย์[12]
23.30[1]เชลซีVSฮัลล์ ซิตี้[19]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21.30[10]เลเวอร์คูเซ่นVSแฮร์ธ่า เบอร์ลิน[5]
23.30[11]ไมนซ์VSโคโลญจน์[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18.30[1]ยูเวนตุสVSลาซิโอ้[4]
21.00[18]ปาแลร์โม่VSอินเตอร์ มิลาน[6]
21.00[15]โบโลญญ่าVSโตริโน่[9]
21.00[17]เอ็มโปลีVSอูดิเนเซ่[11]
21.00[14]เจนัวVSโครโตเน่[19]
21.00[20]เปสคาร่าVSซัสเซาโล่[16]
00.00[7]อตาลันต้าVSซามพ์โดเรีย[13]
02.45[3]เอเอส โรม่าVSกาญารี่[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18.00[20]โอซาซูน่าVSเซบีย่า[2]
22.15[7]แอธเลติก บิลเบาVSแอตเลติโก้ มาดริด[4]
00.30[14]เรอัล เบติสVSสปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
00.30[5]เรอัล โซเซียดาดVSเซลต้า บีโก้[8]
02.45[9]เออิบาร์VSบาร์เซโลน่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
21.00[2]โมนาโกVSลอริยองต์[20]
22.59[9]แซงต์ เอเตียนVSอองเช่ร์[1]
03.00[4]โอลิมปิก ลียงVSโอลิมปิก มาร์กเซย[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18.30[6]อูเทร็คท์VSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
20.30[16]เอ็กเซลซิเออร์VSโก อเฮด อีเกิ้ลส์[18]
20.30[10]ไนจ์เมเก้นVSโรด้า เจซี[17]
22.45[3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSฮีเรนวีน[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.59[1]เบนฟิก้าVSทอนเดล่า[18]
22.59[16]เฟยเรนเซ่VSเอสโตริล[15]
01.00[12]เบเลเนนส์VSวิตอเรีย เซตูบัล[11]
03.15[3]บราก้าVSวิตอเรีย กิมาไรส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17.30[7]ออสมันริสปอร์VSอันตัลยาสปอร์[8]
17.30[18]กาเซียนเทปสปอร์VSเกนเคลอร์บิลิจี้[10]
20.00[11]คาซิมปาซ่าVSแทร็บซอนสปอร์[12]
22.59[4]เฟเนร์บาห์เช่VSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20.30[8]สตองดาร์ด ลีแอชVSคลับบรูซ[1]
00.00[3]อันเดอร์เลชท์VSแซงต์ ทรุยด็อง[12]
02.00[6]เมเชเลนVSเวสเตอร์โล[15]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
20.05[CH-7]เรธโรเวอร์สVSฮาร์ท[PR-4]
22.00[L1-7]อัลเบี้ยน โรเวอร์VSเซลติก[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18.00[1]เลบานเต้VSนูมานเซีย[12]
22.00[10]เรอุส เดปอร์ติวVSมายอร์ก้า[18]
00.00[3]เกตาเฟ่VSซีดี มิรานเดส[20]
00.00[2]คิโรน่าVSเซบีย่า แอตเลติโก้[9]
02.00[4]คาดิสVSอัลเมเรีย[21]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23.30[16]ซาแลร์นิตาน่าVSสเปเซีย[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
20.30[1]วีวีวี เวนโลVSมาสทริสช์[3]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
02.00[110]กาบองVSแคเมอรูน[65]
02.00[68]กินีบิสเซา(N)VSบูร์กินาฟาโซ[50]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนอายุไม่เกิน20ปี ชิงแชมป์อเมริกาใต้ (Conmebol Sudamericano U20 2017)
01:45[A1]บราซิล(U20)(N)VSปารากวัย(U20)[A3]
04:00[A5]เอกวาดอร์(U20)VSชิลี(U20)[A4]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
01.00[6]โตลูก้าVSจากัวร์ ชิอาปาส[18]
07.00[15]พูอีบลาVSกัวเรตาโร่[14]
โปรแกรมฟุตบอล ช้างชลบุรี อินวิเตชั่น 2017 (แข่งที่ชลบุรี)
16:30ชลบุรี เอฟซีVSซูวอน เอฟซี
19:00ชัยนาท ฮอร์นบิล(N)VSราชนาวี เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์แชมป์เปี้ยน คัพ (Thailand Champions Cup 2017)
19:00[PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ด(N)VSสุโขทัย เอฟซี[PR-7]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 15 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:30[7]เอฟเวอร์ตันVSแมนเชสเตอร์ ซิตี้[5]
22:59[6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSลิเวอร์พูล[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30[15]กาญารี่VSเจนัว[12]
21:00[3]นาโปลีVSเปสคาร่า[20]
21:00[10]อูดิเนเซ่VSเอเอส โรม่า[2]
21:00[4]ลาซิโอ้VSอตาลันต้า[7]
21:00[13]ซามพ์โดเรียVSเอ็มโปลี[17]
21:00[16]ซัสเซาโล่VSปาแลร์โม่[18]
02:45[9]ฟิออเรนติน่าVSยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[17]บาเลนเซียVSเอสปันญ่อล[11]
22:15[9]เซลต้า บีโก้VSอลาเบส[12]
00:30[19]กรานาด้าVSโอซาซูน่า[20]
00:30[18]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSเออิบาร์[10]
02:45[3]เซบีย่าVSเรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
21:00[1]นีซVSเม็ตซ์[20]
22:59[18]ก็องVSโอลิมปิก ลียง[4]
03:00[6]โอลิมปิก มาร์กเซยVSโมนาโก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30[17]โรด้า เจซีVSเฟเยนูร์ด[1]
20:30[16]ซโวลเล่VSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
20:30[8]วิเทสส์VSเอฟซี ทเวนเต้[7]
22:45[11]วิลเล่ม ทเวVSไนจ์เมเก้น[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[8]มาริติโม่VSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[13]
01:00[2]ปอร์โต้VSโมไรเรนเซ่[16]
03:15[12]เบเลเนนส์VSริโอ อาฟ[7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[13]คาซิมปาซ่าVSเกนเคลอร์บิลิจี้[8]
20:00[17]กาเซียนเทปสปอร์VSอันตัลยาสปอร์[9]
22:59[4]เฟเนร์บาห์เช่VSอดาน่าสปอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00[4]ซานธีVSเจียนนิน่า[5]
22:15[11]แอสเตราสVSพาไนโทลิกอส[10]
22:15[8]อโตรมิตอสVSพานิโอนิออส[3]
00:30[2]พานาธิไนกอสVSเออีเค เอเธนส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00[3]เกตาเฟ่VSมายอร์ก้า[18]
22:00[11]เรอุส เดปอร์ติวVSอัลเมเรีย[20]
00:00[9]ฮูเอสก้าVSเลบานเต้[1]
00:00[10]ซีดี ลูโก้VSอัลคอลคอน[17]
02:00[2]คิโรน่าVSคอร์โดบ้า[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
18:15[1]ปอร์ติโมเนนเซ่VSสปอร์ติ้ง ซีพี บี[15]
22:00[19]ฟาเฟ่(N)VSบราก้า 2 [8]
22:00[9]วาร์ซิมVSกิล วิเซนเต้[17]
22:00[14]วิตอเรีย กิมาไรส์ บีVSซานตาคลาร่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
17:00[14]บันไดมาสปอร์VSซัมซั่นสปอร์[16]
17:00[1]กัซเทปVSเดนิซลิสปอร์[9]
18:30[4]เอสคิเซไฮสปอร์VSอัลตินอร์ดู[8]
22:30[12]อดาน่าVSเมอร์ซิน[17]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
22:59[38]แอลจีเรีย(N)VSซิมบับเว[102]
02:00[35]ตูนิเซีย(N)VSเซเนกัล[33]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
01:00[7]พูมาส ยูนัมVSครูซ อาซูล[12]
05:00[8]โตลูก้าVSคลับ อเมริกา[6]
07:00[16]ซานโตส ลากูน่าVSเวราครูซ[17]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 4 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20.30[12]บอร์นมัธVSลิเวอร์พูล[2]
22.59[7]เอฟเวอร์ตันVSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21.30[15]ดาร์มสตัดท์VSฮัมบูร์ก[18]
23.30[12]เอาก์สบวร์กVSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18.30[3]เอซี มิลานVSโครโตเน่[19]
21.00[4]ลาซิโอ้VSเอเอส โรม่า[2]
21.00[11]ซามพ์โดเรียVSโตริโน่[6]
21.00[16]ซัสเซาโล่VSเอ็มโปลี[17]
21.00[18]เปสคาร่าVSกาญารี่[12]
02.45[9]ฟิออเรนติน่าVSปาแลร์โม่[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18.00[14]เรอัล เบติสVSเซลต้า บีโก้[9]
22.15[8]แอธเลติก บิลเบาVSเออิบาร์[7]
00.30[13]อลาเบสVSลาส พัลมาส[10]
00.30[18]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSโอซาซูน่า[19]
02.45[16]บาเลนเซียVSมาลาก้า[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
21.00[6]แรนส์VSแซงต์ เอเตียน[9]
22.59[11]โอลิมปิก มาร์กเซยVSน็องซี่[13]
02.45[1]นีซVSตูลูส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ (AFF SUZUKI CUP2016)
18.30[B2][156]เมียนมาร์VSทีมชาติไทย[146][A1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18.30[15]เดน ฮากVSอูเทร็คท์[7]
20.30[14]วิลเล่ม ทเวVSเอฟซี ทเวนเต้[6]
20.30[1]เฟเยนูร์ดVSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[9]
22.45[2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSโกรนิงเก้น[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.59[18]โมไรเรนเซ่VSนาซิอองนาล[17]
22.59[14]เฟยเรนเซ่VSอารัวก้า[13]
01.00[8]เอสโตริลVSเบเลเนนส์[12]
03.15[5]วิตอเรีย กิมาไรส์VSชาเวซ[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
20.00[7]นอร์ดเจลแลนด์VSโอเดนเซ่[13]
22.00[12]เอสเบิร์กVSบรอนด์บี้[2]
00.00[3]มิดทิลแลนด์VSอาร์ฮุส[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19.45[7]ลัวซานนี สปอร์ทVSกราสฮ็อปเปอร์[5]
19.45[8]ลูกาโน่VSเอฟซี ธูน[9]
22.00[6]เซนต์ กัลเลนVSเอฟซี ซิยง[3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17.30[11]อลันยาสปอร์VSคอนยาสปอร์[6]
20.00[15]กาเซียนเทปสปอร์VSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[12]
20.00[8]ออสมันริสปอร์VSคาราบุคสปอร์[7]
22.59[13]คาซิมปาซ่าVSกาลาตาซาราย[4]
22.59[18]อดาน่าสปอร์VSเกนเคลอร์บิลิจี้[9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20.30[8]คอร์ไทรจ์VSอันเดอร์เลชท์[6]
00.00[5]ชาเลอร์รัวVSสตองดาร์ด ลีแอช[7]
02.00[9]ราซิ่ง เกงค์VSโลเคอเรน[12]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22.30[5]โวล์ฟสเบอร์เกอร์VSสตวร์มกราซ[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
19.00[CN-16]ครูซอนVSวิมเบิลดัน[L1-7]
21.00[Conf-9]อีสต์ไลก์VSฮาลิแฟกซ์[CN-6]
21.00[L1-9]มิลล์วอลล์VSเบรนทรี ทาวน์[Conf-21]
21.00[L2-19]น็อตต์สเคาน์ตี้VSปีเตอร์โบโร่[L1-6]
21.00[L1-2]โบลตันVSเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[L1-3]
21.00[L2-11]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ดVSโคเวนทรี[L1-21]
21.00[Conf-19]วอคกิ้งVSแอคคริงตัน[L2-20]
21.00[L1-13]บริสตอล โรเวอร์สVSบาร์โรว์[Conf-4]
21.00[N PR-9]สตัวร์บริดจ์VSนอร์ทแธมป์ตัน[L1-17]
22.00[L1-12]พอร์ทเวลVSฮาร์ทลี่พูล[L2-18]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19.30[16]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์VSโบคุ่ม[11]
19.30[17]เอาVSสตุ๊ตการ์ต[2]
19.30[8]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์VSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18.00[2]คิโรน่าVSเลบานเต้[1]
18.00[20]ราโย่ บาเยกาโน่VSอัลคอลคอน[15]
22.00[6]เรอัล โอเบียโดVSกิมนาสติก[21]
00.00[9]เตเนริเฟ่VSฮูเอสก้า[7]
00.00[13]มายอร์ก้าVSเรอัล บายาโดลิด[14]
02.00[5]เรอุส เดปอร์ติวVSคอร์โดบ้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21.00[1]เวโรน่าVSเปรูจา[6]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 13 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
00:00[130]ลักเซมเบิร์กVSเนเธอร์แลนด์[20]
00:00[89]บัลแกเรียVSเบลารุส[77]
00:00[139]ไซปรัสVSยิบรอลตาร์[205]
00:00[14]สวิตเซอร์แลนด์VSหมู่เกาะแฟโร[74]
00:00[22]ฮังการี่VSอันดอร์ร่า[203]
02:45[8]โปรตุเกสVSลัตเวีย[116]
02:45[4]เบลเยี่ยมVSเอสโตเนีย[119]
02:45[42]กรีซVSบอสเนีย[28]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
22:00[6]อินเตอร์ คาร์ดิฟฟ์VSแอร์บัส[11]
22:00[5]ลานดูเนาVSคอนนาห์ คิวเอ็น[2]
22:00[12]นิวทาวน์ เอเอฟซีVSบังกอร์ ซิตี้[3]
23:30[7]คาร์มาร์เธ็นVSเนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
19:15[11]ปีเตอร์โบโร่VSโบลตัน[3]
21:15[24]เชสเตอร์ฟิลด์VSเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00[6]ลูโก้VSราโย่ บาเยกาโน่[16]
22:00[3]เซบีย่า แอตเลติโก้VSอัลเมเรีย[20]
00:00[17]เรอัล มูร์เซียVSคิโรน่า[7]
02:00[14]เรอัล ซาราโกซ่าVSซีดี มิแรนเดส[19]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
18:30[21]เชเซน่าVSปิซ่า[13]
21:00[7]เบเนเวนโต้VSชิตตาเดลล่า[2]
21:00[8]คาร์ปิVSอเวลลิโน่[20]
21:00[4]โฟรซิโนเน่VSอัสโคลี่[14]
21:00[1]เวโรน่าVSโนวาร่า[15]
21:00[6]เปรูจาVSทราปานี่[22]
21:00[17]ซาแลร์นิตาน่าVSแตร์นาน่า[19]
21:00[5]วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSโปร เวอร์เซลลี่[16]
02:30[11]บารี่VSสเปเซีย[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00[9]อคาเดมิก้า โคอิมบร้าVSไลซอส[20]
22:00[18]ฟาเฟ่(N)VSซีดี โคว่า[5]
22:59[22]โอลฮาเนนเซ่VSวิเซล่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
19:30[CH-10]เซนต์ เมียร์เรนVSอายร์ ยูไนเต็ด[CH-7]
23:05[L1-1]ลิฟวิงสตันVSเดอะ นิว เซนต์[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
19:45[3]อเมเจอร์VSโรสกิลด์[5]
19:45[11]นาเอสเวดVSสคีฟซ์[6]
19:45[2]เวนด์ซิสเซลVSเอบี โคเปนฮาเก้น[12]
19:45[10]เฟรเดอริเซียVSเฮลซิงกอร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
22:00[6]รอแยล อันท์เวิร์พVSเซอร์เคอร์ บรูซ[2]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:00[29]เบเลซ ซาร์สฟิลด์VSเดเฟนซา จัสติเชีย[24]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
03:00[12]ซานติเอโก้ วันเดอเรอร์VSยูนิเวอร์เซียดัด[16]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
22:59[46]อียิปต์VSกาน่า[45]
00:30[64]กินีVSคองโก-กินชาซา[49]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:00[3]อาร์เซน่อลVSท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[5]
21:15[4]ลิเวอร์พูลVSวัตฟอร์ด[7]
21:15[18]ฮัลล์ ซิตี้VSเซาแธมป์ตัน[10]
22:00[19]สวอนซี ซิตี้VSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[8]
23:30[13]เลสเตอร์ ซิตี้VSเวสต์บรอมวิช[17]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[2]RB ลีบซิกVSไมนซ์[10]
23:30[14]ชาลเก้ 04VSแวร์เดอร์ เบรเมน[16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30[17]เปสคาร่าVSเอ็มโปลี[18]
21:00[11]คิเอโว่VSยูเวนตุส[1]
21:00[19]ปาแลร์โม่VSเอซี มิลาน[4]
21:00[10]เจนัวVSอูดิเนเซ่[13]
21:00[16]ซัสเซาโล่VSอตาลันต้า[7]
00:00[8]ฟิออเรนติน่าVSซามพ์โดเรีย[14]
00:00[12]อินเตอร์ มิลานVSโครโตเน่[20]
02:45[2]เอเอส โรม่าVSโบโลญญ่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[1]เรอัล มาดริดVSเลกาเนส[17]
22:15[11]เซลต้า บีโก้VSบาเลนเซีย[15]
22:15[13]เอสปันญ่อลVSแอธเลติก บิลเบา[8]
00:30[5]บียาร์เรอัลVSเรอัล เบติส[14]
02:45[4]เซบีย่าVSบาร์เซโลน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
21:00[18]ก็องVSนีซ[1]
22:59[14]เม็ตซ์VSแซงต์ เอเตียน[9]
02:45[3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSแรนส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30[10]อูเทร็คท์VSเอ็กเซลซิเออร์[14]
20:30[5]AZ อัลค์มาร์VSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
20:30[8]วิเทสส์VSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[16]
22:45[18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSเฟเยนูร์ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[15]โมไรเรนเซ่VSวิตอเรีย เซตูบัล[12]
01:00[2]ปอร์โต้VSเบนฟิก้า[1]
03:15[5]สปอร์ติ้ง ลิสบอนVSอารัวก้า[17]
03:30[14]มาริติโม่VSบราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00[5]เฮาเกซุนด์VSสตรอมก็อดเซ็ท[7]
00:00[12]ลีลล์สตรอมVSโมลด์[4]
00:00[1]โรเซนบอร์กVSโบโด กลิมท์[14]
00:00[2]เอสเค บรานน์VSชาร์ปบอร์ก 08 [6]
00:00[10]ซองน์ดาลVSอาเลซุนด์[9]
00:00[15]สตาเบ็คVSสตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
00:00[13]ทรอมโซ่VSออด เกรนแลนด์[3]
00:00[8]ไวกิ้ง เอฟเคVSวาเลเรนก้า[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00[3]นอร์โคปิ้งVSโกเตนเบิร์ก[4]
21:00[13]ซันด์สวาลล์VSเยอร์การ์เด้น[9]
21:00[5]เอล์ฟส์บอร์กVSโอเรโบร[8]
21:00[14]เฮลซิงบอร์กVSยอนโคปิ้ง[12]
21:00[2]AIK โซลน่าVSคัลมาร์[6]
21:00[7]ออสเตอร์ซุนด์VSเกเฟล[15]
21:00[11]ฮัคเค่นVSฟัลเค่นเบิร์ก[16]
21:00[1]มัลโม่VSฮัมมาร์บี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00[13]โอเดนเซ่VSลิงบี้[5]
20:00[7]ฮอร์เซ่นส์VSมิดทิลแลนด์[4]
22:00[12]วีบรอกVSบรอนด์บี้[2]
00:00[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSซอนเดอร์ไจสกี[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[14]ริเซสปอร์VSอดาน่าสปอร์[18]
20:00[8]ออสมันริสปอร์VSเคย์เซริสปอร์[17]
22:59[13]คอนยาสปอร์VSคาซิมปาซ่า[10]
22:59[15]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSเฟเนร์บาห์เช่[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20:30[5]คลับบรูซVSราซิ่ง เกงค์[8]
00:00[2]อันเดอร์เลชท์VSออสเทนเด้[3]
02:00[7]KAA เก้นท์VSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[12]
02:00[9]สตองดาร์ด ลีแอชVSเปรูเวลซ์[14]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
20:00[5]ราปิด เวียนนาVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์[7]
22:30[2]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSออสเตรียเวียนนา[4]
22:30[10]แมตเตอร์สเบิร์กVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30[1]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSฮันโนเวอร์ 96 [4]
19:30[13]แซนด์เฮาเซ่นVS1860 มิวนิค[14]
19:30[3]สตุ๊ตการ์ตVSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00[18]ซีดี มิรานเดสVSกิมนาสติก[22]
22:00[20]นูมานเซียVSเอลเช่[13]
00:00[4]เรอัล โอเบียโดVSลูโก้[9]
00:00[17]เกตาเฟ่VSอัลคอลคอน[19]
00:00[21]อัลเมเรียVSคอร์โดบ้า[7]
02:00[2]เรอุส เดปอร์ติวVSเลบานเต้[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00[20]อเวลลิโน่VSโฟรซิโนเน่[6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
20:00[10]ปอนเต เปรตาVSซานโตส[3]
02:00[17]วิตอเรีย BAVSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[6]
02:00[1]พัลไมรัสVSอินเตอร์นาซิอองนาล[16]
02:00[13]ครูไซโร่VSฟลูมิเนนเซ่[9]
02:00[20]ซานตา ครูซVSอเมริกา มิไนโร่[19]
04:30[15]กอริติบ้าVSอัตเลติโก มิไนโร่[4]
04:30[11]ชาเปโคเอนเซ่VSฟิกูเรนเซ่[18]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[14]บานฟิลด์VSแอดเตริโค ราแฟล่า[20]
02:00[16]ติเกรVSเบลกราโน่[26]
02:00[6]ซาน ลอเรนโซ่VSซีเอ ฮูราแคน[23]
04:00[13]ทัลเลเรสVSปาโตรนาโต้ ปาราน่า[18]
04:15[21]โรซาริโอ้ เซ็นทรัลVSอินดิเพนเดนเต้[7]
06:00[12]กิมนาเซีย ลา พลาต้าVSโบค่า จูเนียร์ส[5]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:00[2]โคโลราโด้ ราปิดส์VSแอลเอ กาแลกซี่[6]
04:00[3]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSมอนทรีออล อิมแพ็ค[11]
06:30[4]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซีVSโตรอนโต้ เอฟซี[5]
09:00[1]เอฟซี ดัลลัสVSซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
01:00[6]พูมาส ยูนัมVSมอเรเลีย[12]
07:00[16]ซานโตส ลากูน่าVSจากัวร์ ชิอาปาส[18]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 30 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:30เอฟเวอร์ตันVSเวสต์แฮมยูไนเต็ด
22:59เซาแธมป์ตันVSเชลซี
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30ฮอฟเฟ่นไฮม์VSแฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30โคโลญจน์VSฮัมบูร์ก
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30อตาลันต้าVSเจนัว
21:00เอซี มิลานVSเปสคาร่า
21:00เอ็มโปลีVSเอเอส โรม่า
21:00ลาซิโอ้VSซัสเซาโล่
21:00โครโตเน่VSคิเอโว่
02:45ซามพ์โดเรียVSอินเตอร์ มิลาน
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00เออิบาร์VSบียาร์เรอัล
22:15แอธเลติก บิลเบาVSโอซาซูน่า
00:30เรอัล เบติสVSเอสปันญ่อล
02:45ลาส พัลมาสVSเซลต้า บีโก้
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
21:00นีซVSน็องต์
22:59แรนส์VSเม็ตซ์
02:45โอลิมปิก มาร์กเซยVSบอร์กโดซ์
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19:00เบอร์มิงแฮมVSแอสตัน วิลล่า
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30ซโวลเล่VSโก อเฮด อีเกิ้ลส์
20:30เฟเยนูร์ดVSฮีเรนวีน
20:30อูเทร็คท์VSไนจ์เมเก้น
22:45เดน ฮากVSAZ อัลค์ม่าร์
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59อารัวก้าVSมาริติโม่
01:00ริโอ อาฟVSวิตอเรีย กิมาไรส์
03:15บราก้าVSเบเลเนนส์
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00อาเลซุนด์VSเฮาเกซุนด์
00:00โบโด กลิมท์VSไวกิ้ง เอฟเค
00:00สตาร์ต คริสเตียนเซ่นVSเอสเค บรานน์
00:00โมลด์VSสตาเบ็ค
00:00ออด เกรนแลนด์VSซองน์ดาล
00:00ชาร์ปบอร์ก 08VSทรอมโซ่
00:00สตรอมก็อดเซ็ทVSโรเซนบอร์ก
00:00วาเลเรนก้าVSลีลล์สตรอม
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00ฮัมมาร์บี้VSนอร์โคปิ้ง
21:00คัลมาร์VSซันด์สวาลล์
23:30ฟัลเค่นเบิร์กVSเฮลซิงบอร์ก
23:30เกเฟลVSมัลโม่
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00ซอนเดอร์ไจสกีVSฮอร์เซ่นส์
22:00บรอนด์บี้VSอัลบอร์ก
00:00มิดทิลแลนด์VSเอฟซี โคเปนเฮเก้น
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45ลัวซานนี่ สปอร์ทVSลูเซิร์น
19:45ยัง บอยส์VSวาดุซ
22:00เซนต์ กัลเลนVSเอฟซี ธูน
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
20:00แทร็บซอนสปอร์VSริเซสปอร์
22:59เฟเนร์บาห์เช่VSคาราบุคสปอร์
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20:30ออสเทนเด้VSสตองดาร์ด ลีแอช
00:00เมเชเลนVSKAA เก้นท์
02:00เปรูเวลซ์VSคอร์ไทรจ์
02:00วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSอันเดอร์เลชท์
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30ออสเตรียเวียนนาVSสตวร์มกราซ
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30โบคุ่มVSไฮน์เดนเฮลม์
19:30ฮันโนเวอร์ 96VSวูร์บูเกอร์ คิกเกอร์
19:30คาร์ลสรูห์VSสตุ๊ตการ์ต
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00คิโรน่าVSนูมานเซีย
18:00เซบีย่า แอตเลติโกVSเอลเช่
22:00ลูโก้VSคาดิส
00:00เรอัล มูร์เซียVSเรอัล โอเบียโด
00:00อัลคอลคอนVSซีดี มิแรนเดส
00:00กิมนาสติกVSมายอร์ก้า
02:00เลบานเต้VSเกตาเฟ่
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00เวโรน่าVSทราปานี่
23:30วิเชนซ่าVSเปรูจา
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
20:30ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ดVSRKC วาลไวก์
20:30เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่นVSคัมบูร์
20:30เอ็มเมนVSดอร์เดรชท์
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00ลานุสVSติเกร
01:00โกดอย ครูซVSอัลโดซิวี
02:00นีเวลล์ โอลด์ บอยส์VSซาน ลอเรนโซ่
04:00แอดเตริโค ราแฟล่าVSโคลอน
06:00อาร์เซน่อล ซารานดี้VSริเวอร์เพลท
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
01:00โตลูก้าVSคลับ ทิจูเอน่า
07:00พูอีบลาVSคลับ เลออน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 23 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30[3]แมนเชสเตอร์ ซิตี้VSเซาแธมป์ตัน[8]
22:00[5]เชลซีVSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[5]RB ลีบซิกVSแวร์เดอร์ เบรเมน[14]
22:30[16]ชาลเก้ 04VSไมนซ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30[17]อูดิเนเซ่VSเปสคาร่า[16]
20:00[20]โครโตเน่VSนาโปลี[5]
20:00[14]อตาลันต้าVSอินเตอร์ มิลาน[11]
20:00[8]กาญารี่VSฟิออเรนติน่า[15]
20:00[4]โตริโน่VSลาซิโอ้[6]
20:00[19]เอ็มโปลีVSคิเอโว่[7]
22:59[13]โบโลญญ่าVSซัสเซาโล่[10]
01:45[3]เอเอส โรม่าVSปาแลร์โม่[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00[13]เซลต้า บีโก้VSลา คอรุนญ่า[17]
21:15[4]เซบีย่าVSแอตเลติโก้ มาดริด[2]
23:30[14]มาลาก้าVSเลกาเนส[12]
23:30[5]บียาร์เรอัลVSลาส พัลมาส[8]
01:45[3]เรอัล มาดริดVSแอธเลติก บิลเบา[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[17]ก็องVSแซงต์ เอเตียน[10]
22:00[11]เม็ตซ์VSนีซ[1]
01:45[3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSโอลิมปิก มาร์กเซย[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[12]ไนจ์เมเก้นVSวิเทสส์[7]
19:30[1]เฟเยนูร์ดVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
19:30[18]โกรนิงเก้นVSAZ อัลค์มาร์[6]
21:45[4]ฮีเรนวีนVSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[18]โมไรเรนเซ่VSริโอ อาฟ[7]
00:00[14]เอสโตริลVSวิตอเรีย กิมาไรส์[6]
02:15[13]เบเลเนนส์VSเบนฟิก้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[13]ทรอมโซ่VSวาเลเรนก้า[11]
22:59[6]เฮาเกซุนด์VSโบโด กลิมท์[12]
22:59[14]ลีลล์สตรอมVSสตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
22:59[1]โรเซนบอร์กVSออด เกรนแลนด์[3]
01:00[10]ซองน์ดาลVSสตรอมก็อดเซ็ท[9]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[5]โอเรโบรVSเฮลซิงบอร์ก[14]
20:00[3]นอร์โคปิ้งVSฟัลเค่นเบิร์ก[16]
22:30[8]ฮัมมาร์บี้VSเอล์ฟส์บอร์ก[6]
22:30[9]ฮัคเค่นVSคัลมาร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00[8]ฮอร์เซ่นส์VSแรนเดอร์ส[5]
21:00[13]โอเดนเซ่VSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
22:59[3]บรอนด์บี้VSอาร์ฮุส[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45[4]ยัง บอยส์VSกราสฮ็อปเปอร์[6]
21:00[2]ลัวซานนี สปอร์ทVSเอฟซี ซิยง[3]
21:00[7]ลูเซิร์นVSเซนต์ กัลเลน[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:00[5]เซนต์ จอห์นสโตนVSดันดี[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
19:00[2]เอชเจเค เฮลซิงกิVSไซนาโจเอน[3]
19:00[7]คูพีเอสVSพีเอส เคมี่[9]
19:00[1]มาเรียฮามน์VSอิลเวส[5]
19:00[12]PK-35VSอินเตอร์ ตูร์คู[11]
19:00[6]โรวาเนียมี่VSHIFK[10]
19:00[4]VPS วาซ่าVSลาห์ติ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[5]คาราบุคสปอร์VSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[1]
20:00[6]ออสมันริสปอร์VSคาซิมปาซ่า[17]
22:59[2]เบซิคตัสVSอันตัลยาสปอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30[7]คลับบรูซVSอันเดอร์เลชท์[2]
22:59[10]ราซิ่ง เกงค์VSแซงต์ ทรุยด็อง[13]
01:00[16]AS ยูเปนVSKAA เก้นท์[4]
01:00[6]สตองดาร์ด ลีแอชVSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[14]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
19:00[9]ซังค์ พอลเท่นVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[3]
21:30[5]ราปิด เวียนนาVSออสเตรียเวียนนา[4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
20:15[4]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส(N)VSเซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30[14]เอาVSยูเนี่ยน เบอร์ลิน[5]
18:30[1]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSกรอยเธอร์ เฟือร์ธ[13]
18:30[11]เนิร์นแบร์กVSฮันโนเวอร์ 96 [4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[18]มายอร์ก้าVSอัลคอลคอน[20]
17:00[13]เรอัล บายาโดลิดVSเรอัล ซาราโกซ่า[14]
21:00[21]อัลเมเรียVSกิมนาสติก[22]
22:59[19]คาดิสVSเรอัล มูร์เซีย[16]
22:59[7]ซีดี มิรานเดสVSเลบานเต้[1]
01:00[12]เรอัล โอเบียโดVSเตเนริเฟ่[17]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 16 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30[16]มิดเดิลสโบรห์VSวัตฟอร์ด[11]
22:00[10]เซาแธมป์ตันVSเบิร์นลี่ย์[14]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[11]ไมนซ์VSดาร์มสตัดท์[14]
22:30[13]โวล์ฟสบวร์กVSRB ลีบซิก[5]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30[14]ฟิออเรนติน่าVSอตาลันต้า[12]
20:00[9]อินเตอร์ มิลานVSกาญารี่[10]
20:00[8]เจนัวVSเอ็มโปลี[19]
20:00[4]ลาซิโอ้VSโบโลญญ่า[11]
20:00[13]ซัสเซาโล่VSโครโตเน่[20]
01:45[5]คิเอโว่VSเอซี มิลาน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00[12]อลาเบสVSมาลาก้า[14]
21:15[6]แอธเลติก บิลเบาVSเรอัล โซเซียดาด[9]
23:30[16]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSบาเลนเซีย[18]
01:45[5]บียาร์เรอัลVSเซลต้า บีโก้[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[7]แรนส์VSบอร์กโดซ์[6]
22:00[9]แซงต์ เอเตียนVSดิฌง[15]
01:45[14]โอลิมปิก มาร์กเซยVSเม็ตซ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:00[1]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
18:00[D2-2]ซานตาคลาราVSริโอ อาฟ[D1-7]
21:00[D2-10]อูเนียว มาไดร่าVSชาเวซ[D1-5]
21:00[D2-7]วิเซล่าVSโมไรเรนเซ่[D1-18]
01:15[D2-5]อคาเดมิก้า โคอิมบร้าVSเบเลเนนส์[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[7]เอฟซี ทเวนเต้VSซโวลเล่[17]
19:30[10]เอ็กเซลซิเออร์VSโรด้า เจซี[18]
19:30[11]ไนจ์เมเก้นVSเฟเยนูร์ด[1]
21:45[9]เดน ฮากVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[16]สตาร์ต คริสเตียนเซ่นVSทรอมโซ่[13]
22:59[4]โมลด์VSซองน์ดาล[9]
22:59[3]ออด เกรนแลนด์VSเฮาเกซุนด์[5]
22:59[2]เอสเค บรานน์VSลีลล์สตรอม[15]
01:00[11]วาเลเรนก้าVSสตาเบ็ค[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[2]นอร์โคปิ้งVSมัลโม่[1]
20:00[3]AIK โซลน่าVSออสเตอร์ซุนด์11]
20:00[7]โอเรโบรVSคัลมาร์[5]
22:30[8]เอล์ฟส์บอร์กVSเฮลซิงบอร์ก[14]
22:30[12]ยอนโคปิ้งVSฮัคเค่น[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00[6]แรนเดอร์สVSโอเดนเซ่[13]
21:00[11]นอร์ดเจลแลนด์VSบรอนด์บี้[2]
22:59[3]มิดทิลแลนด์VSอัลบอร์ก[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45[5]เอฟซี ซิยงVSกราสฮ็อปเปอร์[4]
18:45[8]เซนต์ กัลเลนVSวาดุซ[9]
21:00[6]ลูกาโน่VSยัง บอยส์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[1]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSคอนยาสปอร์[8]
17:30[4]บูร์ซาสปอร์VSออสมันริสปอร์[6]
20:00[9]เฟเนร์บาห์เช่VSอลันยาสปอร์[11]
22:59[12]แทร็บซอนสปอร์VSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30[6]KAA เก้นท์VSซูลเต้ วาเรเกม[1]
22:59[3]อันเดอร์เลชท์VSโลเคอเรน[11]
01:00[10]เมเชเลนVSออสเทนเด้[8]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[10]แมตเตอร์สเบิร์กVSออสเตรียเวียนนา[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30[12]คาร์ลสรูห์VSเนิร์นแบร์ก[13]
18:30[14] 1860 มิวนิคVSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[9]
18:30[6]ยูเนี่ยน เบอร์ลินVSฮันโนเวอร์ 96 [2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[8]เรอัล ซาราโกซ่าVSเอลเช่[12]
21:00[3]คอร์โดบ้าVSเซบีย่า แอตเลติโก[10]
22:59[13]ราโย่ บาเยกาโน่VSนูมานเซีย[11]
22:59[9]เรอัล มูร์เซียVSเรอุส เดปอร์ติว[5]
22:59[22]กิมนาสติกVSเรอัล บายาโดลิด[16]
01:00[17]เตเนริเฟ่VSคาดิส[19]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00[11]โฟรซิโนเน่VSบารี่[12]
22:30[14]โปร เวอร์เซลลี่VSโนวาร่า[17]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
19:30[3]มาสทริสช์VSดอร์เดรชท์[17]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02:00[5]โบตาโฟโก้VSอัตเลติโก มิไนโร่[3]
02:00[13]ครูไซโร่VSชาเปโคเอนเซ่[11]
02:00[17]อินเตอร์นาซิอองนาลVSฟลาเมงโก[2]
02:00[9]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSกอริติบ้า[12]
02:00[18]ฟิกูเรนเซ่VSพัลไมรัส[1]
03:30[8]โครินเธียนส์VSอเมริกา มิไนโร่[20]
03:30[10]ปอนเต เปรตาVSซานตา ครูซ[19]
04:30[4]ซานโตสVSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[7]
04:30[16]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่VSวิตอเรีย BA[15]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00[16]ลานุสVSโกดอย ครูซ[14]
02:00[21]โอลิมโป บาเฮียVSติเกร[26]
02:00[8]โบค่า จูเนียร์สVSซาร์เมียนโต้ จูนิน[22]
02:15[5]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์VSกิมนาเซีย[10]
04:00[29]อาร์เซน่อล ซารานดี้VSซาน ลอเรนโซ่[4]
06:00[30]ปาโตรนาโต้ ปาราน่าVSริเวอร์เพลท[2]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:00[20]ชิคาโก้ ไฟร์VSนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[14]
02:00[10]ดีซี ยูไนเต็ดVSนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[4]
02:00[9]มอนทรีออล อิมแพ็คVSโตรอนโต้ เอฟซี[5]
02:00[3]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์VSโคลัมบัส ครูว์[16]
02:00[12]ฟิลลาเดเฟียVSออร์แลนโด้ ซิตี้[17]
04:00[2]เอฟซี ดัลลัสVSซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[7]
04:00[19]ฮุสตัน ไดนาโมVSแอลเอ กาแลกซี่[6]
04:00[13]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์สVSโคโลราโด้ ราปิดส์[1]
04:00[8]รีล ซอลต์ เลคVSสปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[11]
04:00[15]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์VSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[18]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00[7]โตลูก้าVSพูมาส ยูนัม[4]
06:00[9]พูอีบลาVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[5]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 9 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
22:59[84]ฟินแลนด์VSโครเอเชีย[14]
22:59[10]เวลส์VSจอร์เจีย[137]
22:59[29]ยูเครนVSโคโซโว[168]
22:59[98]อิสราเอลVSลิกเตนสไตน์[182]
01:45[40]แอลเบเนียVSสเปน[11]
01:45[146]มาซิโดเนียVSอิตาลี่[13]
01:45[27]ไอซ์แลนด์VSตุรกี[21]
01:45[161]มอลโดว่าVSไอร์แลนด์[31]
01:45[50]เซอร์เบียVSออสเตรีย[26]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20:00[38]รัสเซียVSคอสตาริก้า[18]
22:59[100]โตโกVSโมซัมบิก[90]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
22:00[10]เฟยเรนเซ่VSทอนเดล่า[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
18:15[10]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSวิมเบิลดัน[15]
20:15[9]มิลตัน คีส์ ดอนส์VSพอร์ทเวล[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[13]เรอัล โอเบียโดVSราโย่ บาเยกาโน่[9]
21:00[4]ซีดี มิรานเดสVSลูโก้[2]
22:59[17]คาดิสVSคิโรน่า[6]
22:59[19]มายอร์ก้าVSฮูเอสก้า[10]
22:59[21]อัลเมเรียVSเลบานเต้[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
17:30[2]เวโรน่าVSเบรสชา[7]
20:00[10]บารี่VSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[6]
20:00[19]ลาติน่า คาลชิโอ้VSทราปานี่[21]
20:00[9]เปรูจาVSอเวลลิโน่[17]
20:00[5]ปิซ่าVSสปอล[11]
20:00[18]โปร เวอร์เซลลี่VSแตร์นาน่า[15]
20:00[4]สเปเซียVSคาร์ปิ[8]
20:00[22]วิเชนซ่าVSเชเซน่า[14]
22:30[16]ซาแลร์นิตาน่าVSเบเนเวนโต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
21:00[8]อาเวสVSสปอร์ติ้ง ซีพี บี[14]
22:00[4]วิเซล่าVSซานตาคลาร่า[2]
22:00[21]สปอร์ติ้ง โควิลฮาVSฟามาลิเคา[17]
17:15[9]อูเนียว มาไดร่าVSซีดี โคว่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
19:00[CH-1]ควีน ออฟ เซาธ์VSลินฟีลด์ เอฟซี[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
18:45[12]เอบี โคเปนฮาเก้นVSโฮโบร[3]
18:45[7]โรสกิลด์VSเฮลซิงกอร์[5]
18:45[6]สคีฟซ์VSเฟรเดอริเซีย[9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
17:30[4]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวนVSโรเซลาเร่[1]
21:00[6]แซงต์ กิลลุสVSเซอร์เคอร์ บรูซ[7]
01:00[2]ลีแอร์สVSรอแยล อันท์เวิร์พ[3]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
18:00ลิธัวเนีย(U19)VSอาเซอร์ไบจาน(U19)
18:00บอสเนีย(U19)(N)VSออสเตรีย(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
03:00[2]ฟลาเมงโก(N)VSซานตา ครูซ[19]
03:00[18]ฟิกูเรนเซ่VSโบตาโฟโก้[9]
03:00[20]อเมริกา มิไนโร่(N)VSพัลไมรัส[1]
โปรแกรมฟุตบอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
19:30[92]แซมเบียVSไนจีเรีย[64]
21:30[54]คองโก-บราซซาวิลVSอียิปต์[53]
00:00[42]ตูนิเซียVSกินี[61]
02:30[35]แอลจีเรียVSแคเมอรูน[59]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 2 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:00[6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSสโต๊ค ซิตี้[19]
20:15[2]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์VSแมนเชสเตอร์ ซิตี้[1]
20:15[12]เลสเตอร์ ซิตี้VSเซาแธมป์ตัน[10]
22:30[13]เบิร์นลี่ย์VSอาร์เซน่อล[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[13]โวล์ฟสบวร์กVSไมนซ์[8]
22:30[18]ชาลเก้ 04VSมึนเช่นกลัดบัค[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30[19]เอ็มโปลีVSยูเวนตุส[1]
20:00[16]อตาลันต้าVSนาโปลี[2]
20:00[8]โบโลญญ่าVSเจนัว[11]
20:00[13]กาญารี่VSโครโตเน่[20]
20:00[17]ซามพ์โดเรียVSปาแลร์โม่[18]
22:59[10]โตริโน่VSฟิออเรนติน่า[12]
22:59[6]เอซี มิลานVSซัสเซาโล่[9]
01:45[4]เอเอส โรม่าVSอินเตอร์ มิลาน[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00[15]บาเลนเซียVSแอตเลติโก้ มาดริด[3]
21:15[1]เรอัล มาดริดVSเออิบาร์[8]
23:30[18]เอสปันญ่อลVSบียาร์เรอัล[4]
23:30[17]มาลาก้าVSแอธเลติก บิลเบา[5]
01:45[12]เซลต้า บีโก้VSบาร์เซโลน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[12]อองเช่ร์VSโอลิมปิก มาร์กเซย[13]
22:00[1]นีซVSลอริยองต์[17]
01:45[9]โอลิมปิก ลียงVSแซงต์ เอเตียน[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSอูเทร็คท์[13]
19:30[14]วิลเล่ม ทเวVSเฟเยนูร์ด[1]
19:30[11]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSเอฟซี ทเว้นเต้[6]
21:45[8]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัมVSAZ อัลค์มาร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[1]เบนฟิก้าVSเฟยเรนเซ่[9]
22:00[11]วิตอเรีย เซตูบัลVSมาริติโม่[13]
00:00[14]เบาวิสต้าVSโมไรเรนเซ่[15]
02:15[16]อารัวก้าVSบราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[4]เฮาเกซุนด์VSชาร์ปบอร์ก 08 [5]
22:59[13]อาเลซุนด์VSออด เกรนแลนด์[3]
22:59[1]โรเซนบอร์กVSวาเลเรนก้า[10]
22:59[12]ทรอมโซ่VSโมลด์[6]
01:00[8]ไวกิ้ง เอฟเคVSสตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[7]คัลมาร์VSโกเตนเบิร์ก[4]
20:00[15]เกเฟลVSเอล์ฟส์บอร์ก[9]
22:30[3]AIK โซลน่าVSนอร์โคปิ้ง[2]
22:30[10]เยอร์การ์เด้นVSโอเรโบร[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
17:00[5]อัลบอร์กVSซอนเดอร์ไจสกี[7]
19:00[6]ลิงบี้VSมิดทิลแลนด์[3]
21:00[11]วีบรอกVSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
22:59[2]บรอนด์บี้VSแรนเดอร์ส[4]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45[3]ลัวซานนี สปอร์ทVSลูกาโน่[4]
18:45[2]ยัง บอยส์VSเซนต์ กัลเลน[8]
21:00[6]กราสฮ็อปเปอร์VSลูเซิร์น[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[7]คูพีเอสVSอินเตอร์ ตูร์คู[11]
22:30[8]ลาห์ติVSอิลเวส[3]
22:30[2]มาเรียฮามน์VSPK-35 [12]
22:30[6]VPS วาซ่าVSโรวาเนียมี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00[4]กาลาตาซารายVSอันตัลยาสปอร์[17]
20:00[8]อลันยาสปอร์VSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[1]
22:59[9]คอนยาสปอร์VSอดาน่าสปอร์[12]
22:59[6]ออสมันริสปอร์VSเฟเนร์บาห์เช่[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30[8]คลับบรูซVSKAA เก้นท์[4]
22:59[3]สตองดาร์ด ลีแอชVSอันเดอร์เลชท์[2]
01:00[10]ราซิ่ง เกงค์VSเมเชเลน[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[2]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSสตวร์มกราซ[1]
21:30[6]เอสวี รีดVSราปิด เวียนนา[3]
00:00[5]ออสเตรียเวียนนาVSซังค์ พอลเท่น[9]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30[4]ไฮน์เดนเฮลม์VSไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[1]
18:30[17]ไกเซอร์สเลาเทิร์นVSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[18]
18:30[6]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์VS1860 มิวนิค[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[7]เรอัล มูร์เซียVSซีดี มิรานเดส[4]
21:00[9]คิโรน่าVSเรอุส เดปอร์ติว[5]
22:45[1]เลบานเต้VSเรอัล บายาโดลิด[18]
22:59[11]เรอัล โอเบียโดVSนูมานเซีย[10]
22:59[15]เตเนริเฟ่VSเกตาเฟ่[21]
01:00[14]ราโย่ บาเยกาโน่VSคาดิส[12]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00[15]เชเซน่าVSลาติน่า คาลชิโอ้[21]
22:30[11]อัสโคลี่VSสเปเซีย[5]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 25 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
22:00[18]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSเซาแธมป์ตัน[14]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[11]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSชาลเก้ 04 [17]
22:30[2]โคโลญจน์VSแอร์เบไลป์ซิก[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30[14]โตริโน่VSเอเอส โรม่า[3]
20:00[5]อินเตอร์ มิลานVSโบโลญญ่า[7]
20:00[9]ลาซิโอ้VSเอ็มโปลี[18]
20:00[13]ซัสเซาโล่VSอูดิเนเซ่[11]
20:00[8]เจนัวVSเปสคาร่า[15]
01:45[10]ฟิออเรนติน่าVSเอซี มิลาน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00[10]เลกาเนสVSบาเลนเซีย[18]
21:15[4]แอตเลติโก้ มาดริดVSลา คอรุนญ่า[13]
23:30[6]บียาร์เรอัลVSโอซาซูน่า[20]
01:45[15]เอสปันญ่อลVSเซลต้า บีโก้[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[10]แซงต์ เอเตียนVSลีลล์[18]
22:00[17]น็องซี่VSนีซ[1]
01:45[15]โอลิมปิก มาร์กเซยVSน็องต์[16]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[14]ไนจ์เมเก้นVSวิลเล่ม ทเว[13]
19:30[16]อูเทร็คท์VSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[7]
19:30[10]เอฟซี ทเวนเต้VSวิเทสส์[6]
21:45[1]เฟเยนูร์ดVSโรด้า เจซี[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[17]มาริติโม่VSทอนเดล่า[18]
00:00[11]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่าVSริโอ อาฟ[5]
02:15[13]โมไรเรนเซ่VSวิตอเรีย กิมาไรส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[15]ลีลล์สตรอมVSซองน์ดาล[9]
22:59[16]สตาร์ต คริสเตียนเซ่นVSเฮาเกซุนด์[4]
22:59[8]สตรอมก็อดเซ็ทVSออด เกรนแลนด์[3]
22:59[10]วาเลเรนก้าVSอาเลซุนด์[13]
01:00[2]เอสเค บรานน์VSทรอมโซ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[7]เอล์ฟส์บอร์กVSAIK โซลน่า[3]
22:30[2]มัลโม่VSเฮลซิงบอร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
17:00[9]วีบรอกVSลิงบี้[7]
19:00[2]แรนเดอร์สVSซอนเดอร์ไจสกี[10]
21:00[3]บรอนด์บี้VSโอเดนเซ่[12]
22:59[5]มิดทิลแลนด์VSฮอร์เซ่นส์[6]
01:00[11]นอร์ดเจลแลนด์VSเอสเบิร์ก[13]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45[7]กราสฮ็อปเปอร์VSวาดุซ[9]
18:45[10]เอฟซี ธูนVSลูกาโน่[4]
21:00[6]เอฟซี ซิยงVSยัง บอยส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19:00[4]อเบอร์ดีนVSกลาสโกว์ เรนเจอร์ส[5]
21:00[10]แฮมิลตันVSเซนต์ จอห์นสโตน[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[3]อิลเวสVSพีเอส เคมี่[9]
22:30[5]โรวาเนียมี่VSมาเรียฮามน์[2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30[6]สตองดาร์ด ลีแอชVSAS ยูเปน[12]
22:59[9]คอร์ไทรจ์VSราซิ่ง เกงค์[10]
01:00[2]อันเดอร์เลชท์VSเวสเตอร์โล[16]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[4]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30[16]เคย์เซริสปอร์VSริเซสปอร์[13]
20:00[4]บูร์ซาสปอร์VSคาซิมปาซ่า[18]
22:59[10]เฟเนร์บาห์เช่VSกาเซียนเทปสปอร์[11]
22:59[8]เกนเคลอร์บิลิจี้VSคาราบุคสปอร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30[16]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์VSเนิร์นแบร์ก[18]
18:30[11]ดินาโม เดรสเดนVSวูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[7]
18:30[10] 1860 มิวนิคVSฮันโนเวอร์ 96 [4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[9]คาดิสVSเรอัล โอเบียโด[18]
21:00[6]ซีดี มิรานเดสVSเตเนริเฟ่[10]
22:59[17]เกตาเฟ่VSคิโรน่า[13]
22:59[16]มายอร์ก้าVSเรอัล มูร์เซีย[8]
22:59[15]นูมานเซียVSเรอัล ซาราโกซ่า[4]
01:00[3]เรอุส เดปอร์ติวVSราโย่ บาเยกาโน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22:30[2]เวโรน่าVSโฟรซิโนเน่[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[10]สุพรรณบุรี เอฟซีVSราชนาวี เอฟซี[13]
18:00[14]พัทยา ยูไนเต็ดVSนครราชสีมา เอฟซี[11]
19:00[6]ชลบุรี เอฟซีVSศรีสะเกษ เอฟซี[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 รอบแชมป์เปี้ยนลีก คัด4ทีมขึ้นดิวิชั่น1 (Thai Division 2)
16.00[A2]กำแพงเพชร เอฟซีVSอยุธยา วอริเออร์[C1]
16.00[D1]ราชประชา เอฟซีVSศุลกากร ยูไนเต็ด[D2]
17:00[G2]จามจุรี ยูไนเต็ดVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[G1]
18.00[H1]สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ดVSกรุงธนบุรี เอฟซี[F2]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 18 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:00[10]วัตฟอร์ดVSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[4]
20:15[11]คริสตัล พาเลซVSสโต๊ค ซิตี้[20]
20:15[18]เซาแธมป์ตันVSสวอนซี ซิตี้[13]
22:30[5]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์VSซันเดอร์แลนด์[19]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30[11]เอาก์สบวร์กVSไมนซ์[14]
22:30[2]แฮร์ธ่า เบอร์ลินVSชาลเก้ 04 [17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30[6]อูดิเนเซ่VSคิเอโว่[9]
20:00[17]ซัสเซาโล่VSเจนัว[4]
20:00[12]โตริโน่VSเอ็มโปลี[16]
20:00[18]กาญารี่VSอตาลันต้า[14]
20:00[20]โครโตเน่VSปาแลร์โม่[19]
22:59[11]อินเตอร์ มิลานVSยูเวนตุส[1]
01:45[13]ฟิออเรนติน่าVSเอเอส โรม่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00[18]โอซาซูน่าVSเซลต้า บีโก้[20]
21:15[14]แอธเลติก บิลเบาVSบาเลนเซีย[19]
23:30[8]บียาร์เรอัลVSเรอัล โซเซียดาด[13]
01:45[15]เอสปันญ่อลVSเรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[13]มงต์เปลลิเย่ร์VSนีซ[3]
22:00[12]แซงต์ เอเตียนVSบาสเตีย[9]
01:45[14]โอลิมปิก มาร์กเซยVSโอลิมปิก ลียง[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[9]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัมVSไนจ์เมเก้น[13]
19:30[18]ซโวลเล่VSAZ อัลค์มาร์[4]
19:30[2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSเฟเยนูร์ด[1]
21:45[11]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[13]อารัวก้าVSชาเวซ[8]
22:00[11]เบาวิสต้าVSเฟยเรนเซ่[10]
00:00[17]ทอนเดล่าVSปอร์โต้[4]
02:15[6]ริโอ อาฟVSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[10]ซองน์ดาลVSชาร์ปบอร์ก 08 [6]
22:59[14]อาเลซุนด์VSสตรอมก็อดเซ็ท[7]
22:59[11]โบโด กลิมท์VSเอสเค บรานน์[4]
22:59[2]ออด เกรนแลนด์VSสตาเบ็ค[15]
01:00[1]โรเซนบอร์กVSสตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[3]AIK โซลน่าVSเกเฟล[15]
20:00[14]เฮลซิงบอร์กVSนอร์โคปิ้ง[2]
20:00[7]เอล์ฟส์บอร์กVSฟัลเค่นเบิร์ก[16]
22:30[11]เยอร์การ์เด้นVSมัลโม่[1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
17:00[11]นอร์ดเจลแลนด์VSซอนเดอร์ไจสกี[12]
19:00[10]โอเดนเซ่VSมิดทิลแลนด์[5]
21:00[1]บรอนด์บี้VSวีบรอก[9]
22:59[6]ฮอร์เซ่นส์VSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:00[6]ดันดีVSอเบอร์ดีน[7]
21:00[11]อินเวอร์เนสส์VSเซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
21:00[5]คอนยาสปอร์VSเกนเคลอร์บิลิจี้[6]
21:00[7]ออสมันริสปอร์VSอดาน่าสปอร์[14]
23:30[8]กาเซียนเทปสปอร์VSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[1]
00:00[12]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSเบซิคตัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30[7]ราซิ่ง เกงค์VSอันเดอร์เลชท์[2]
22:59[12]โลเคอเรนVSสตองดาร์ด ลีแอช[9]
01:00[8]ออสเทนเด้VSKAA เก้นท์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[3]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSออสเตรียเวียนนา[4]
00:00[5]ราปิด เวียนนาVSแมตเตอร์สเบิร์ก[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
21:00[1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์VSวาลูร์ เรย์ยาวิค[4]
22.59[3]เบรย์ดาบลิคVSเวสต์มานเนียยาร์[10]
23:00[5]เคอาร์ เรย์ยาวิคVSฟจอลเนอร์[2]
23:00[8]ไวกิงเกอร์ เรยาวิคVSฟีลเคียร์[11]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30[16]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์VSฮันโนเวอร์ 96 [3]
18:30[2]ดินาโม เดรสเดนVSเอา[13]
18:30[15]คาร์ลสรูห์VSซังค์ เพาลี[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[11]อัลเมเรียVSเตเนริเฟ่[15]
21:00[6]ซีดี มิแรนเดสVSราโย่ บาเยกาโน่[16]
22:59[21]เกตาเฟ่VSเรอัล โอเบียโด[12]
22:59[17]เซบีย่า แอตเลติโกVSฮูเอสก้า[9]
01:00[22]มายอร์ก้าVSคิโรน่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[6]ราชบุรี มิตรผลVSโอสถสภา M150 [16]
18:00[14]ศรีสะเกษ เอฟซีVSพัทยา ยูไนเต็ด[12]
19:00[4]บางกอกกล๊าสVSสุพรรณบุรี เอฟซี[10]
19:00[1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSบีบีซียู เอฟซี[18]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[9]ประจวบ เอฟซีVSอ่างทอง เอฟซี[4]
18:00[14]ระยอง เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[5]
18:00[6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSบางกอก เอฟซี[15]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 รอบแชมป์เปี้ยนลีก คัด4ทีมขึ้นดิวิชั่น1 (Thai Division 2)
16.00[F2]กรุงธนบุรี เอฟซีVSสุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด[H1]
17.00[G1]เกษตรศาสตร์ เอฟซีVSจามจุรี ยูไนเต็ด[G2]
18.00[D2]ศุลกากร ยูไนเต็ดVSราชประชา เอฟซี[D1]
18.00[C1]อยุธยา วอริเออร์VSกำแพงเพชร เอฟซี[A2]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 4 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
22:59[24]สโลวาเกียVSอังกฤษ[13]
22:59[96]คาซัคสถานVSโปแลนด์[16]
22:59[44]เดนมาร์กVSอาร์เมเนีย[102]
22:59[125]ลิธัวเนียVSสโลวีเนีย[59]
22:59[200]ซานมารีโน่VSอาเซอร์ไบจาน[136]
01:45[50]นอร์เวย์VSเยอรมนี[4]
01:45[34]สาธารณรัฐเช็กVSไอร์แลนด์เหนือ[28]
01:45[25]โรมาเนียVSมอนเตเนโกร[95]
01:45[176]มอลต้าVSสกอตแลนด์[51]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[17]นาซิอองนาลVSชาเวซ[14]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
21:00[9]นิวทาวน์ เอเอฟซีVSเนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[7]
21:00[10]รีห์ลVSอินเตอร์ คาร์ดิฟฟ์[12]
21:00[11]แอร์บัสVSเดอะ นิว เซนต์ส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
18:00[17]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์VSมิลตัน คียนส์ ดอนส์[13]
20:15[8]จิลลิ่งแฮมVSเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[22]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
21:00[20]นูมานเซียVSอัลคอลคอน[22]
22:59[11]กิมนาสติกVSเลบานเต้[1]
01:00[17]มายอร์ก้าVSเรอัล โอเบียโด้[7]
01:30[4]เรอัล ซาราโกซ่าVSฮูเอสก้า[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22:30[9]วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSอเวลลิโน่[14]
01:30[15]อัสโคลี่VSเชเซน่า[5]
01:30[D1-18]คาร์ปิVSเบเนเวนโต้[C1-9]
01:30[16]ลาติน่า คาลชิโอ้VSสเปเซีย[7]
01:30[C1-2]ปิซ่าVSโนวาร่า[8]
01:30[19]ซาแลร์นิตาน่าVSเวโรน่า[D1-20]
01:30[C1-1]สปอลVSวิเชนซ่า[13]
01:30[3]ทราปานี่VSโปร เวอร์เซลลี่[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00[6]ฟาเฟ่(N)VSซานตาคลาร่า[2]
22:00[10]อคาเดมิก้า โคอิมบร้าVSวิเซล่า[8]
22:59[18]วิตอเรีย กิมาไรส์ บีVSไลซอส[16]
22:59[19]วาร์ซิมVSอาเวส[12]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
21:00[HL-9]เทอร์ริฟ ยูไนเต็ดVSฮิเบอร์เนี่ยน[CH-1]
21:00[CH-10]อายร์ ยูไนเต็ดVSแอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[L1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
18:45[12]เอบี โคเปนฮาเก้นVSโรสกิลด์[10]
18:45[8]เฟรเดอริเซียVSโฮโบร[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
20:00[7]อีคีนาสVSเอฟซี แจ๊ส จูเนียริท[10]
22:30[9]GrIFKVSค็อตก้า[8]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
17:30[8]ทูบิซี่VSโรเซลาเร่[7]
21:00[3]แซงต์ กิลลัวส์VSรอแยล อันท์เวิร์พ[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00[B11]ยโสธร เอฟซีVSมหาสารคาม เอฟซี[B6]
16.00[B7]หนองคาย เอฟทีVSมุกดาหาร ลำโขง[B14]
16.00[B12]สุรินทร์ ซิตี้VSอุบลราชธานี เอฟซี[B2]
16.00[B10]สกลนคร เอฟซีVSศรีสะเกษ ยูไนเต็ด[B9]
16.00[B13]นครพนม เอฟซีVSอำนาจโปลี ยูไนเต็ด[B5]
16.00[B4]กาฬสินธ์ เอฟซีVSขอนแก่น เอฟซี[B3]
16.00[B8]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ดVSอุดรธานี เอฟซี[B1]
16.00[E11]สายมิตรกบินทร์บุรีVSตราด เอฟซี[E1]
16.00[E6]นครนายก เอฟซีVSทีเอ เบญจมราชูทิศ[E12]
16.00[E7]พัทยา ซิตี้VSฉะเชิงเทรา ไฮเทค[E2]
16.00[E10]มาบตาพุด นาวิกโยธินVSสระแก้ว เอฟซี[E5]
16.00[E4]ปลวกแดง ระยองVSปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E3]
16.00[E8]จันทบุรี เอฟซีVSสมุทรปราการ เอฟซี[E9]
16.00[F3]ม.ราชพฤกษ์VSหัวหิน ซิตี้[F8]
16.00[F10]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ดVSสีหมอก เอฟซี[F4]
16.00[F11]สพล. สมุทรสาครVSบีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F5]
16.00[F2]กรุงธนบุรี เอฟซีVSนนทบุรี เอฟซี[F6]
16.00[F1]สมุทรสาคร เอฟซีVSชุมพร เอฟซี[F7]
16.00[F9]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ดVSธนบุรี ซิตี้[F12]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 28 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19.30[10]เวสต์บรอมวิชVSมิดเดิลสโบรห์[5]
22.00[1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้VSเวสต์แฮมยูไนเต็ด[9]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20.30[7]แฮร์ธ่า เบอร์ลินVSไฟร์บวร์ก[D2-1]
22.30[15]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSRB ลีบซิก[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22.59[19]อินเตอร์ มิลานVSปาแลร์โม่[15]
01.45[18]กาญารี่VSเอเอส โรม่า[1]
01.45[14]ฟิออเรนติน่าVSคิเอโว่[3]
01.45[17]โครโตเน่(N)VSเจนัว[2]
01.45[7]ซามพ์โดเรียVSอตาลันต้า[12]
01.45[9]ซัสเซาโล่VSเปสคาร่า[10]
01.45[13]โตริโน่VSโบโลญญ่า[8]
01.45[20]อูดิเนเซ่VSเอ็มโปลี[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
23.15[11]อลาเบสVSสปอร์ติ้ง กิฆอน[6]
23.15[4]ลาส พัลมาสVSกรานาด้า[10]
01.15[14]แอธเลติก บิลเบาVSบาร์เซโลน่า[1]
03.15[8]บียาร์เรอัลVSเซบีย่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20.00[14]บอร์กโดซ์VSน็องต์[11]
22.00[8]แซงต์ เอเตียนVSตูลูส[4]
01.45[6]โมนาโกVSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17.30[2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSโกรนิงเก้น[18]
19.30[16]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[8]
19.30[3]เดน ฮากVSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[9]
21.45[10]AZ อัลค์มาร์VSไนจ์เมเก้น[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.00[7]เบาวิสต้าVSชาเวซ[11]
22.00[4]โมไรเรนเซ่VSมาริติโม่[18]
00.00[3]สปอร์ติ้ง ลิสบอนVSปอร์โต้[2]
02.00[6]วิตอเรีย เซตูบัลVSอารัวก้า[9]
02.15[12]ริโอ อาฟVSเฟยเรนเซ่[10]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20.30[9]ซองน์ดาลVSสตาเบ็ค[14]
22.59[13]โบโด กลิมท์VSสตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
22.59[1]โรเซนบอร์กVSทรอมโซ่[11]
22.59[8]ไวกิ้ง เอฟเคVSลีลล์สตรอม[12]
01.00[2]ออด เกรนแลนด์VSวาเลเรนก้า[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20.00[12]ยอนโคปิ้งVSเอล์ฟส์บอร์ก[6]
20.00[7]ฮัคเค่นVSออสเตอร์ซุนด์[8]
20.00[3]AIK โซลน่าVSฮัมมาร์บี้[10]
22.30[4]โกเตนเบิร์กVSเฮลซิงบอร์ก[14]
22.30[11]ซันด์สวาลล์VSมัลโม่[1]
22.30[5]โอเรโบรVSฟัลเค่นเบิร์ก[16]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
17.00[13]ซอนเดอร์ไจสกีVSเอสเบิร์ก[12]
19.00[8]โอเดนเซ่VSฮอร์เซ่นส์[9]
21.00[1]บรอนด์บี้VSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[2]
22.59[4]อัลบอร์กVSอาร์ฮุส[7]
01.00[10]วีบรอกVSมิดทิลแลนด์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18.45[6]กราสฮ็อปเปอร์VSยัง บอยส์[3]
18.45[9]เซนต์ กัลเลนVSลูเซิร์น[2]
21.00[8]เอฟซี ธูนVSบาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30[2]เอชเจเค เฮลซิงกิVSคูพีเอส[3]
22.30[1]มาเรียฮามน์VSVPS วาซ่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19.30[7]คลับบรูซVSสตองดาร์ด ลีแอช[8]
22.59[3]อันเดอร์เลชท์VSKAA เก้นท์[4]
01.00[5]ราซิ่ง เกงค์VSซูลเต้ วาเรเกม[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21.30[3]ราปิด เวียนนาVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[4]
00.00[10]เอสวี รีดVSออสเตรียเวียนนา[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00.00[10]เวสต์มานเนียยาร์VSธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[12]
01.00[6]อัคราเนสVSไวกิงเกอร์ เรยาวิค[7]
01.00[9]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิคVSฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
01.00[2]ฟจอลเนอร์VSฟีลเคียร์[11]
03.00[5]วาลูร์ เรย์ยาวิคVSเคอาร์ เรย์ยาวิค[8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18.30[15]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์VSยูเนี่ยน เบอร์ลิน[14]
18.30[2]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSเนิร์นแบร์ก[12]
18.30[11]ดินาโม เดรสเดนVSซังค์ เพาลี[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00.00[22]เรอัล มูร์เซียVSคอร์โดบ้า[4]
00.00[16]ฮูเอสก้าVSกิมนาสติก[10]
00.00[3]เลบานเต้VSอัลคอลคอน[15]
02.00[19]ราโย่ บาเยกาโน่VSเรอัล บายาโดลิด[6]
03.30[14]คาดิสVSมายอร์ก้า[20]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22.30[8]โนวาร่าVSทราปานี่[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
19.30[18]อาชิเลสVSมาสทริสช์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
18.00[A12]เชียงราย ซิตี้VSพิษณุโลก เอฟซี[A6]
18.00[A2]กำแพงเพชร เอฟซีVSเพชรบูรณ์ เอฟซี[A11]
18.00[A5]ลำพูน วอริเออร์VSหนองบัวพิชญ เอฟซี[A1]
16.00[B10]สกลนคร เอฟซีVSนครพนม เอฟซี[B14]
17.00[B5]อำนาจโปลี ยูไนเต็ดVSยโสธร เอฟซี[B11]
18.00[B1]อุดรธานี เอฟซีVSสุรินทร์ ซิตี้[B12]
16.00[C9]พานทอง เอฟซีVSปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[C5]
16.00[C3]อยุธยา เอฟซีVSอุทัยธานี เอฟซี[C10]
18.00[C7]นครสวรรค์ เอฟซีVSสระบุรี ทีอาร์ยู[C8]
16.00[D1]ราชประชา เอฟซีVSสินธนา กบินทร์บุรี[D10]
16.00[D6]สมุทรปราการ ยูไนเต็ดVSบ้านบึง ยูไนเต็ด[D2]
16.00[E4]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ดVSนาวิกโยธิน ยูเรก้า[E9]
18.30[E2]ฉะเชิงเทรา ไฮเทคVSนครนายก เอฟซี[E6]
18.30[E10]สมุทรปราการ เอฟซีVSสายมิตรกบินทร์บุรี[E11]
16.00[F6]นนทบุรี เอฟซีVSอัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[F10]
17.30[F8]หัวหิน ซิตี้VSสมุทรสาคร เอฟซี[F11]
18.00[F12]ธนบุรี ซิตี้VSเมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F9]
16.00[G7]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซีVSบียู เดฟโฟ่ เอฟซี[G4]
17.00[G5]รังสิต เอฟซีVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[G2]
18.00[G8]บีซีซี เอฟซีVSเกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี[G6]
16.00[H7]สตูล ยูไนเต็ดVSยะลา ยูไนเต็ด[H5]
16.15[H6]ปัตตานี เอฟซีVSหาดใหญ่ เอฟซี[H10]
17.00[H11]พังงา เอฟซีVSภูเก็ต เอฟซี[H8]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 14 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมัน ซูเปอร์คัพ (Germany Super Cup)
01:30[2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSบาเยิร์น มิวนิค[1]
โปรแกรมฟุตบอล สเปน ซุปเปอร์คัพ (Spain Super Cup)
03:00[7]เซบีย่าVSบาร์เซโลน่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30[16]บอร์นมัธVSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[5]
22:00[2]อาร์เซน่อลVSลิเวอร์พูล[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[D2-1]น็องซี่VSโอลิมปิก ลียง[2]
22:00[4]นีซVSแรนส์[8]
01:45[13]โอลิมปิก มาร์กเซยVSตูลูส[17]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
00:00[D2-19]ซาแลร์นิตาน่า(N)VSปิซ่า[C1-20]
01:45[D1-15]ซามพ์โดเรียVSบาสซาโน่[D3-2]
01:45[D1-20]เวโรน่าVSโครโตเน่[2-2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
21:00[13]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[11]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSวิลเล่ม ทเว[16]
19:30[17]โก อเฮด อีเกิ้ลส์VSไนจ์เมเก้น[10]
19:30[1]เฟเยนูร์ดVSเอฟซี ทเวนเต้[14]
21:45[5]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSAZ อัลค์มาร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[3]เบาวิสต้าVSอารัวก้า[17]
22:00[13]นาซิอองนาลVSชาเวซ[14]
00:00[1]วิตอเรีย เซตูบัลVSเบเลเนนส์[11]
02:15[12]วิตอเรีย กิมาไรส์VSบราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[14]อาเลซุนด์VSโมลด์[8]
22:59[5]เฮาเกซุนด์VSทรอมโซ่[11]
22:59[2]ออด เกรนแลนด์VSชาร์ปบอร์ก 08 [6]
22:59[1]โรเซนบอร์กVSซองน์ดาล[9]
22:59[4]สตรอมก็อดเซ็ทVSสตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
01:00[7]ไวกิ้ง เอฟเคVSสตาเบ็ค[15]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[11]คัลมาร์VSมัลโม่[2]
22:30[14]เยอร์การ์เด้นVSเอล์ฟบอร์ก[7]
22:30[5]ฮัคเค่นVSโอเรโบร[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00[8]โอเดนเซ่VSนอร์ดเจลแลนด์[11]
22:59[4]บรอนด์บี้VSซอนเดอร์ไจสกี[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[4]VPS วาซ่าVSมาเรียฮามน์[2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30[2]ซูลเต้ วาเรเกมVSสตองดาร์ด ลีแอช[4]
22:59[8]คลับบรูซVSโลเคอเรน[7]
01:00[11]ออสเทนเด้VSเปรูเวลซ์[14]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[3]สตวร์มกราซVSออสเตรียเวียนนา[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
21:00[21]บริสตอล โรเวอร์สVSอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30[3]ฮันโนเวอร์ 96VSกรอยเธอร์ เฟือร์ธ[7]
20:30[17] 1860 มิวนิคVSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[11]
20:30[14]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์VSไกเซอร์สเลาเทิร์น[18]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00[10]ฟลูมิเนนเซ่(N)VSอเมริกา มิไนโร่[20]
21:00[6]เกรมิโอ้ ปอร์โต้VSโครินเธียนส์[3]
02:00[14]วิตอเรีย BAVSซานตา ครูซ[19]
02:00[5]ซานโตสVSอัตเลติโก มิไนโร่[2]
02:00[18]ครูไซโร่(N)VSกอริติบ้า[16]
02:15[9]เซาเปาโลVSโบตาโฟโก้[17]
04:30[7]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSพัลไมรัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
03:00[20]ชิคาโก้ ไฟร์VSออร์แลนโด้ ซิตี้[14]
06:00[16]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์VSรีล ซอลต์ เลค[4]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00[11]โตลูก้า(N)VSติเกรส์ UANL[4]
05:00[16]จากัวร์ ชิอาปาสVSเวราครูซ[15]
06:00[17]ซานโตส ลากูน่าVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[6]สุโขทัย เอฟซีVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[14]
18:00[8]เชียงราย ยูไนเต็ดVSนครราชสีมา เอฟซี[13]
19:00[10]สุพรรณบุรี เอฟซีVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
19:00[2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSราชนาวี เอฟซี[15]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[4]อ่างทอง เอฟซีVSนครปฐม ยูไนเต็ด[12]
18:00[16]บางกอก เอฟซีVSไทยฮอนด้า เอฟซี[3]
18:00[6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSสงขลา ยูไนเต็ด[5]
19:00[8]เชียงใหม่ เอฟซีVSการท่าเรือ เอฟซี[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00[A10]น่าน เอฟซีVSเลย ซิตี้[A8]
18.00[A11]เชียงราย ซิตี้VSลำพูน วอริเออร์[A3]
18.00[A4]กำแพงเพชร เอฟซีVSหนองบัวพิชญ เอฟซี[A1]
17.00[B10]หนองคาย เอฟทีVSนครพนม เอฟซี[B14]
18.00[B1]อุดรธานี เอฟซีVSมุกดาหาร ลำโขง[B13]
18.00[B5]ขอนแก่น เอฟซีVSสกลนคร เอฟซี[B9]
18.00[B12]สุรินทร์ ซิตี้VSยโสธร เอฟซี[B11]
16.00[C9]พานทอง เอฟซีVSอุทัยธานี เอฟซี[C11]
18.00[C8]นครสวรรค์ เอฟซีVSอยุธยา เอฟซี[C3]
16.00[D2]ราชประชา เอฟซีVSสมุทรปราการ ยูไนเต็ด[D6]
16.00[D10]พัทยา เอฟซีVSบ้านบึง ยูไนเต็ด[D1]
17.00[E1]ตราด เอฟซีVSปลวกแดง ระยอง[E5]
18.30[E3]ฉะเชิงเทรา ไฮเทคVSนาวิกโยธิน ยูเรก้า[E10]
16.00[F2]ม.ราชพฤกษ์VSบีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F5]
17.30[F8]วานา นาวา หัวหิน ซิตี้VSอัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[F9]
18.00[F7]นนทบุรี เอฟซีVSเมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F10]
16.00[G9]ม.รังสิตVSโดม เอฟซี[G11]
16.00[G8]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซีVSเกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี[G6]
16.00[H4]ยะลา ยูไนเต็ดVSพัทลุง เอฟซี[H9]
18.00[H5]ตรัง เอฟซีVSนครศรี เฮอริเทจ[H12]

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 7 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 7 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอมมิวนิตี้ ชิลด์ (England FA Community Shield)
22:00[1]เลสเตอร์ ซิตี้(N)VSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกชาย (Men Olympic Football Tournament 2016)
22:59ฟิจิ(U23)(N)VSเม็กซิโก(U23)
01:00ฮอนดูรัส(U23)(N)VSโปรตุเกส(U23)
02:00เยอรมนี(U23)(N)VSเกาหลีใต้(U23)
04:00อาร์เจนติน่า(U23)(N)VSแอลจีเรีย(U23)
05:00เดนมาร์ก(U23)(N)VSแอฟริกาใต้(U23)
05:00สวีเดน(U23)(N)VSไนจีเรีย(U23)
08:00บราซิล(U23)VSอิรัก(U23)
08:00ญี่ปุ่น(U23)(N)VSโคลัมเบีย(U23)
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:00[12]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSลีดส์ ยูไนเต็ด[13]
22:30[6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSแอสตัน วิลล่า[PR-20]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[7]โกรนิงเก้นVSเฟเยนูร์ด[3]
19:30[D2-1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัมVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
19:30[4]AZ อัลค์มาร์VSฮีเรนวีน[12]
21:45[14]โรด้า เจซีVSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[14]สตาเบ็คVSเฮาเกซุนด์[6]
22:59[16]สตาร์ต คริสเตียนเซ่นVSออด เกรนแลนด์[2]
22:59[5]ชาร์ปบอร์ก 08VSวาเลเรนก้า[13]
22:59[3]เอสเค บรานน์VSสตรอมก็อดเซ็ท[4]
01:00[8]ซองน์ดาลVSไวกิ้ง เอฟเค[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
18:00[1]มัลโม่VSAIK โซลน่า[3]
20:30[2]นอร์โคปิ้งVSโอเรโบร[5]
20:30[13]ฮัมมาร์บี้VSคัลมาร์[9]
20:30[6]เอล์ฟส์บอร์กVSฮัคเค่น[7]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00[10]นอร์ดเจลแลนด์VSอัลบอร์ก[7]
21:00[12]ซอนเดอร์ไจสกีVSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
22:59[2]มิดทิลแลนด์VSบรอนด์บี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45[5]ลูกาโน่VSวาดุซ[9]
18:45[2]ลูเซิร์นVSบาเซิ่ล[1]
21:00[10]เซนต์ กัลเลนVSกราสฮ็อปเปอร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:15[4]เซนต์ จอห์นสโตนVSอเบอร์ดีน[2]
20:15[3]ฮาร์ทส์VSเซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[2]เฮลซิงกิVSลาห์ติ[9]
22:30[1]มาเรียฮามน์VSHIFK[11]
22:30[4]โรวาเนียมี่VSVPS วาซ่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30[14]โลเคอเรนVSเวสเตอร์โล[8]
22:59[3]อันเดอร์เลชท์VSคอร์ไทรจ์[9]
01:00[10]KAA เก้นท์VSราซิ่ง เกงค์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30[1]ออสเตรียเวียนนาVSราปิด เวียนนา[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
20:30[2]ซาเกลบี้ ลูบินVSโปกอน[15]
22:59[7]ลีเกีย วอร์ซอว์VSปิแอส กลิวิส[9]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
20:00[12]กาโซวิค โอเรนเบิร์กVSซีเอสเคเอ มอสโก[10]
20:30[8]อัมคาร์ เพิร์มVSอันจิ มาคัชคาล่า[11]
22:59[7]โลโคโมทีฟ มอสโกVSทอมสค์[15]
01:30[5]เอฟเค รอสตอฟVSอูราล[3]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30[8]มีแตน มีดิแอชVSเอฟซี วิโตรุล[9]
01:00[14]โปลี ทิมิโซอาร่าVSแพนดูรี่[4]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00[8]อินเตอร์ ซาเปรซิคVSริเยก้า[1]
02:00[3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิตVSอิสทรา 1961 พูลา[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
22:59[8]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิคVSเวสต์มานเนียยาร์[10]
02:15[11]ฟีลเคียร์VSวาลูร์ เรย์ยาวิค[6]
02:15[3]ฟจอลเนอร์VSอัคราเนส[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ซูเปอร์คัพ
02:45[5]เบนฟิก้า(N)VSบราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30[9]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVS1860 มิวนิค[15]
20:30[12]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์VSคาร์ลสรูห์[7]
20:30[8]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSวูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[D3-3]
20:30[11]ไฮน์เดนเฮลม์VSแอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[D3-2]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
19:00[PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSยูเวนตุส[D1-1]
20:00[D1-13]แวร์เดอร์ เบรเมนVSเชลซี[PR-10]
21:00[PR-6]เซาแธมป์ตัน(N)VSแอธเลติก บิลเบา[D1-5]
22:00[D1-5]ฟิออเรนติน่าVSชาลเก้ 04[D1-5]
00:00[PR-2]อาร์เซน่อล (N)VSแมนฯ ซิตี้[PR-4]
02:00[D1-2]นาโปลีVSโมนาโก[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[15]นครราชสีมา เอฟซีVSราชนาวี เอฟซี[14]
18:00[5]ราชบุรี มิตรผลVSศรีสะเกษ เอฟซี[11]
19:00[16]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[4]
19:00[1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSเชียงราย ยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[2]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[6]
18:00[10]ขอนแก่น ยูไนเต็ดVSสงขลา ยูไนเต็ด[5]
18:00[15]ระยอง เอฟซีVSกระบี่ เอฟซี[9]
18:00[14]สมุทรสงคราม เอฟซีVSอุบล ยูเอ็มที[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00[B9]สกลนคร เอฟซีVSมหาสารคาม เอฟซี[B6]
16.00[B14]นครพนม เอฟซีVSอุบลราชธานี เอฟซี[B2]
18.00[B12]สุรินทร์ ซิตี้VSกาฬสินธ์ เอฟซี[B3]
17.00[C11]อุทัยธานี เอฟซีVSอยุธยา ยูไนเต็ด[C4]
16.00[D8]สินธนา กบินทร์บุรีVSลูกอีสาน เอฟซี[D5]
16.00[E10]กบินทร์บุรีVSนครนายก เอฟซี[E6]
17.00[E11]สระแก้ว เอฟซีVSปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E2]
18.00[E9]จันทบุรี เอฟซีVSฉะเชิงเทรา เอฟซี[E3]
18.30[E7]สมุทรปราการ เอฟซีVSทีเอ เบญจมราชูทิศ[E12]
16.00[G3]เกษตรศาสตร์ เอฟซีVSจามจุรี ยูไนเต็ด[G1]
17.00[G9]บีซีซี เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ โรบินสัน เอฟซี[G11]
17.00[G6]เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานีVSม.รังสิต[G8]
16.30[H12]นครศรี เฮอริเทจVSพัทลุง เอฟซี[H10]
19.00[H8]ภูเก็ต เอฟซีVSตรัง เอฟซี[H5]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 7 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 7 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ.2559

บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
11:00[D1-6]เมลเบิร์น วิคตอรี่VSแอตฯ มาดริด[D1-3]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20.30[15]อาเลซุนด์VSลีลล์สตรอม[10]
22.59[11]โบโด กลิมท์VSทรอมโซ่[12]
22.59[6]เฮาเกซุนด์VSซองน์ดาล[9]
22.59[2]ออด เกรนแลนด์VSเอสเค บรานน์[5]
01.00[3]สตรอมก็อดเซ็ทVSสตาเบ็ค[14]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20.00[11]ยอนโคปิ้งVSโกเตนเบิร์ก[3]
22.30[7]ฮัคเค่นVSเฮลซิงบอร์ก[12]
22.30[5]AIK โซลน่าVSฟัลเค่นเบิร์ก[15]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
17.00[9]ซอนเดอร์ไจสกีVSลิงบี้[12]
19.00[4]มิดทิลแลนด์VSซิลเคบอร์ก[11]
21.00[2]บรอนด์บี้VSฮอร์เซ่นส์[8]
22.59[3]อาร์ฮุสVSแรนเดอร์ส[10]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18.45[9]ลัวซานนี สปอร์ทVSเอฟซี ธูน[6]
18.45[5]วาดุซVSบาเซิ่ล[1]
21.00[4]ลูเซิร์นVSกราสฮ็อปเปอร์[2]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30[10]อินเตอร์ ตูร์คูVSเฮลซิงกิ[2]
22.30[5]คูพีเอสVSโรวาเนียมี่[4]
22.30[9]ลาห์ติVSมาเรียฮามน์[1]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19.30[15]เวสเตอร์โลVSสตองดาร์ด ลีแอช[2]
22.59[3]ราซิ่ง เกงค์VSออสเทนเด้[5]
01.00[1]คอร์ไทรจ์VSKAA เก้นท์[4]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21.30[3]ออสเตรียเวียนนาVSแมตเตอร์สเบิร์ก[8]
21.30[4]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSราปิด เวียนนา[1]
00.00[6]ซังค์ พอลเท่นVSแอดมิร่า[5]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
21.30[4]มลาด้า โบเลสลาฟVSสโลวาน ลิเบอเรช[3]
22.00[9]โบฮีเมี่ยนส์ 1905VSฮราเดตส์กราลอเว[D2-2]
00.00[6]เบอโน่VSสลาเวีย ปราก[5]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
20.30[16]โกลนิค เลชน่าVSคราโคเวีย คราคอฟ[4]
20.30[1]ซาเกลบี้ ลูบินVSเนียเชียซ่า[2]
22.59[15]โคโรน่าVSปิแอส กลิวิส[10]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
19.30[8]อูราลVSเอฟซี อูฟา[12]
22.00[6]สปาร์ตัก มอสโกVSอาร์เซน่อล ตูล่า[D2-2]
00.30[7]เทเลค กรอซนี่ย์VSครีลย่า โซเวียตอฟ[9]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
21.30[3]แพนดูรี่VSเอฟซี แอสตร้า[14]
00.30[5]เอฟซี วิโตรุลVSสเตอัว บูคาเรสต์[6]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00.00[9]อิสทรา 1961 พูลาVSโลโคโมติว่า ซาเกร็บ[6]
00.00[3]โอซีเยคVSริเยก้า[1]
02.00[7]NK สปลิตVSไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[5]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
22.59[D2-5]ฟรีมุนเด้VSอูเนียว มาไดร่า[D1-17]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
21.00[PR-12]ดันดี ยูไนเต็ดVSดันเฟิร์มลิน[L1-1]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
20.00[6]วาลเบิร์ก เอฟซีVSเอเอฟซี ยูไนเต็ด[3]
22.00[11]ไอเค ฟรีจVSโกเตนเบิร์ก[10]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
22.59[16]ไบรน์VSเรนเฮล์ม[9]
22.59[2]ซานเดฟยอร์ดVSคองสวิงเกอร์[7]
22.59[14]อุลเลนซาเกอร์VSรัวฟอส[15]
22.59[8]สตรอมเมนVSเลวานเจอร์[3]
22.59[4]JervVSซานด์เนส[5]
22.59[6]อาซาเน่ ฟุตบอลVSออสโล[11]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
20.00[6]เคียสโซVSเอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[4]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30[4]คอคคูล่าVSจีวาสคีล่า[1]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
21.00[LCH-3]ไบรท์ตันVSลาซิโอ้[D1-8]
01.45[D1-2]โอลิมปิก ลียงVSเบนฟิก้า[D1-5]
02.00[D1-5]ฟิออเรนติน่าVSเซลต้า บีโก้[D1-6]
08.00[D1-8]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSอาร์เซน่อล[PR-2]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21.00[12]ฟลูมิเนนเซ่VSปอนเต เปรตา[8]
21.00[9]เซาเปาโลVSชาเปโคเอนเซ่[10]
02.00[4]ซานโตสVSครูไซโร่[19]
02.00[11]อินเตอร์นาซิอองนาลVSโครินเธียนส์[2]
02.00[15]กอริติบ้าVSฟลาเมงโก[6]
04.30[18]โบตาโฟโก้VSพัลไมรัส[1]
04.30[20]อเมริกา มิไนโร่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[3]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00[12]พัทยา ยูไนเต็ดVSชัยนาท ฮอร์นบิล[16]
18.00[11]ศรีสะเกษ เอฟซีVSบีอีซี เทโรศาสนะ[9]
19.00[15]ราชนาวี เอฟซีVSบางกอกกล๊าส[3]
19.00[2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSราชบุรี มิตรผล[5]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00[8]กระบี่ เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[5]
18.00[3]การท่าเรือ เอฟซีVSขอนแก่น ยูไนเต็ด[9]
18.00[11]ปตท. ระยองVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[6]
18.00[1]อุบล ยูเอ็มทีVSไทยฮอนด้า เอฟซี[2]
บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
17.30[A7]ตาก ซิตี้VSน่าน เอฟซี[A9]
18.00[A11]เชียงราย ซิตี้VSหนองบัวพิชญ เอฟซี[A2]
18.00[A4]พิษณุโลก เอฟซีVSเลย ซิตี้[A8]
16.00[B13]นครพนม เอฟซีVSศรีสะเกษ ยูไนเต็ด[B9]
16.00[B11]ยโสธร เอฟซีVSอุดรธานี เอฟซี[B1]
17.00[B10]หนองคาย เอฟทีVSขอนแก่น เอฟซี[B7]
18.00[B12]สุรินทร์ ซิตี้VSมหาสารคาม เอฟซี[B5]
18.00[C8]นครสวรรค์ เอฟซีVSอุทัยธานี เอฟซี[C10]
18.00[C2]สิงห์บุรี บางระจันVSอยุธยา ยูไนเต็ด[C4]
16.00[D10]ปทุมธานี ยูไนเต็ดVSกองเรือยุทธการ[D7]
16.00[E2]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ดVSสายมิตรกบินทร์บุรี[E9]
16.00[E10]นาวิกโยธิน ยูเรก้าVSพัทยา ซิตี้[E5]
18.30[E3]ฉะเชิงเทรา ไฮเทคVSสมุทรปราการ เอฟซี[E6]
16.00[F4]กรุงธนบุรี เอฟซีVSบีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F5]
17.00[F6]ชุมพร เอฟซีVSเมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F10]
18.00[F3]สมุทรสาคร เอฟซีVSม.ราชพฤกษ์[F1]
16.00[G3]เกษตรศาสตร์ เอฟซีVSโดม เอฟซี[G10]
16.00[G5]ทหารบก เอฟซีVSบีซีซี เอฟซี[G8]
16.00[H6]สตูล ยูไนเต็ดVSตรัง เอฟซี[H5]
17.00[H8]หาดใหญ่ เอฟซีVSพัทลุง เอฟซี[H11]
19.00[H7]ภูเก็ต เอฟซีVSนครศรี เฮอริเทจ[H12]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 24 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 24 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
04.00[D1-4]อินเตอร์ มิลานVSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20.30[16]สตาร์ต คริสเตียนเซ่นVSวาเลเรนก้า[15]
22.59[2]ออด เกรนแลนด์VSไวกิ้ง เอฟเค[6]
22.59[9]ซองน์ดาลVSโบโด กลิมท์[10]
22.59[12]ทรอมโซ่VSสตาเบ็ค[13]
01.00[11]ลีลล์สตรอมVSสตรอมก็อดเซ็ท[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20.00[14]ฮัมมาร์บี้VSAIK โซลน่า[5]
22.30[11]เฮลซิงบอร์กVSฮัคเค่น[7]
22.30[3]โกเตนเบิร์กVSยอนโคปิ้ง[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
17.00[7]ฮอร์เซ่นส์VSซอนเดอร์ไจสกี[11]
19.00[12]ลิงบี้VSโอเดนเซ่[10]
21.00[9]ซิลเคบอร์กVSบรอนด์บี้[1]
22.59[2]นอร์ดเจลแลนด์VSมิดทิลแลนด์[6]
01.00[5]แรนเดอร์สVSอัลบอร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18.45[4]กราสฮ็อปเปอร์VSลัวซานนี สปอร์ท[D2-1]
18.45[6]เอฟซี ธูนVSวาดุซ[8]
21.00[1]บาเซิ่ลVSเอฟซี ซิยง[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30[2]เฮลซิงกิVSPK-35 [12]
22.30[5]อิลเวสVSพีเอส เคมี่[9]
22.30[6]โรวาเนียมี่VSHIFK[11]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21.30[D2-1]ซังค์ พอลเท่นVSออสเตรียเวียนนา[3]
00.00[9]แมตเตอร์สเบิร์กVSเทรควอลเดอร์ แอดมิร่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
20.30[3]เนียเชียซ่าVSคราโคเวีย คราคอฟ[1]
20.30[15]ปิแอส กลิวิสVSวิสล่า พล็อค[6]
22.59[10]เลช พอซนานVSซาเกลบี้ ลูบิน[2]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22.30[5]CFR คลูจ์VSคอนคอร์เดีย เชียจน่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00.00[3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิตVSดินาโม ซาเกร็บ[2]
02.00[7]โลโคโมติว่า ซาเกร็บVSNK สปลิต[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00.00[6]อัคราเนสVSเวสต์มานเนียยาร์[9]
02.15[5]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิคVSเบรย์ดาบลิค[4]
02.15[1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์VSธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[12]
02.15[3]ฟจอลเนอร์VSวาลูร์ เรย์ยาวิค[8]
03.00[11]ฟีลเคียร์VSเซนจาร์นาน[2]
03.00[7]ไวกิงเกอร์ เรยาวิคVSเคอาร์ เรย์ยาวิค[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
22.00[2]เอเอฟซี ยูไนเต็ดVSเทรลเลบอร์ก[7]
22.59[1]ซิริอุสVSอัสซีริสก้า[14]
00.00[3]ฮาล์มสตัดVSแองเจิ้ลโฮลม์[15]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
20.00[4]อารัวVSเคียสโซ[7]
20.00[9]เลอ มอนท์ ลอแซนเน่VSโวห์เลน[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
18.45[D2E-1]เฮลซิงกอร์VSเอบี โคเปนฮาเก้น[D2-1]
18.45[5]เวเจิลVSอเมเจอร์[D2-3]
18.45[11]สคีฟซ์VSเฟรเดอริเซีย[6]
18.45[10]นาเอสเวดVSโรลแลนด์ ฟอลสเตอร์[D2-2]
18.45[4]เวนด์ซิสเซลVSเฮอฟอล์จ โคเก้[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30[7]GrIFKVSอีคีนาส[5]
22.30[2]ทีพีเอสVSค็อตก้า[9]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
01.30ฝรั่งเศส(U19)(N)VSอิตาลี่(U19)
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00[18]บีบีซียู เอฟซีVSพัทยา ยูไนเต็ด[13]
18.00[15]นครราชสีมา เอฟซีVSศรีสะเกษ เอฟซี[11]
19.00[2]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[4]
19.00[3]บางกอกกล๊าสVSเชียงราย ยูไนเต็ด[6]
20.00[12]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSชลบุรี เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00[15]สมุทรสงคราม เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[13]
18.00[8]ขอนแก่น ยูไนเต็ดVSอ่างทอง เอฟซี[5]
18.00[2]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSการท่าเรือ เอฟซี[3]
18.00[4]สงขลา ยูไนเต็ดVSปตท. ระยอง[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00[A8]เลย ซิตี้VSเพชรบูรณ์ เอฟซี[A12]
16.00[A9]น่าน เอฟซีVSพิษณุโลก เอฟซี[A6]
17.00[A3]หนองบัวพิชญ เอฟซีVSตาก ซิตี้[A7]
16.00[B7]มหาสารคาม เอฟซีVSหนองคาย เอฟที[B10]
17.00[B6]อำนาจโปลี ยูไนเต็ดVSสุรินทร์ ซิตี้[B12]
18.00[B2]อุดรธานี เอฟซีVSกาฬสินธ์ เอฟซี[B3]
18.00[B1]อุบลราชธานี เอฟซีVSขอนแก่น เอฟซี[B5]
16.00[C4]อยุธยา ยูไนเต็ดVSสระบุรี ทีอาร์ยู[C7]
17.00[C10]อุทัยธานี เอฟซีVSสิงห์บุรี บางระจัน[C3]
16.00[D8]กองเรือยุทธการVSสินธนา กบินทร์บุรี[D7]
16.00[D2]บ้านบึง ยูไนเต็ดVSปทุมธานี ยูไนเต็ด[D10]
16.00[E8]นครนายก เอฟซีVSนาวิกโยธิน ยูเรก้า[E9]
18.00[E6]พัทยา ซิตี้VSจันทบุรี เอฟซี[E7]
18.30[E5]สมุทรปราการ เอฟซีVSตราด เอฟซี[E1]
16.00[F6]ชุมพร เอฟซีVSวานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F8]
16.00[F1]ม.ราชพฤกษ์VSกรุงธนบุรี เอฟซี[F5]
18.00[F10]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ดVSสมุทรสาคร เอฟซี[F3]
16.00[G7]ม.รังสิตVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[G2]
18.00[G10]โดม เอฟซีVSบียู เดฟโฟ่ เอฟซี[G5]
16.00[H5]ยะลา ยูไนเต็ดVSภูเก็ต เอฟซี[H6]
16.30[H12]นครศรี เฮอริเทจVSหาดใหญ่ เอฟซี[H9]
18.00[H11]พัทลุง เอฟซีVSสตูล ยูไนเต็ด[H8]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 24 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 24 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[3]สตรอมก็อดเซ็ทVSทรอมโซ่[11]
22:59[12]โบโด กลิมท์VSออด เกรนแลนด์[2]
22:59[7]โมลด์VSสตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
22:59[13]สตาเบ็คVSเอสเค บรานน์[4]
01:00[8]ชาร์ปบอร์ก 08VSลีลล์สตรอม[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[6]เอล์ฟส์บอร์กVSโกเตนเบิร์ก[3]
22:30[4]โอเรโบรVSฮัคเค่น[7]
22:30[14]ฮัมมาร์บี้VSฟัลเค่นเบิร์ก[15]
22:30[5]AIK โซลน่าVSมัลโม่[1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00[D1-2]ซอนเดอร์ไจสกีVSอาร์ฮุส[D1-10]
21:00[D1-5]อัลบอร์กVSฮอร์เซ่นส์[D2-3]
22:59[D1-4]บรอนด์บี้VSเอสเบิร์ก[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[5]อิลเวสVSเฮลซิงกิ[1]
22:30[8]ลาห์ติVSโรวาเนียมี่[6]
22:30[12]PK-35VSมาเรียฮามน์[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
20:30[1]ซาเกลบี้ ลูบินVSโคโรน่า[7]
22:59[3]คราโคเวีย คราคอฟVSปิแอส กลิวิส[5]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00[D1-1]ดินาโม ซาเกร็บVSโลโคโมติว่า ซาเกร็บ[D1-4]
02:00[D2-1]ซิบาเลียVSไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:59[D3-13]เอสซี แมนส์ดอร์ฟVSแวคเกอร์ ติโรล[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02:15[11]ฟีลเคียร์VSเคอาร์ เรย์ยาวิค[10]
02:15[8]อัคราเนสVSวาลูร์ เรย์ยาวิค[6]
02:15[3]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิคVSเซนจาร์นาน[4]
03:00[2]ฟจอลเนอร์VSเบรย์ดาบลิค[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30[4]เอซี โอลูVSคอคคูล่า[3]
22:30[6]อีคีนาสVSฮาก้า[5]
22:30[2]ทีพีเอสVSGrIFK[7]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
00:30เยอรมนี(U19)VSออสเตรีย(U19)
00:30อิตาลี่(U19)(N)VSโปรตุเกส(U19)
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
02:00[D1-6]ซานติเอโก วันเดอเรอร์VSดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[D2-11]
02:00[D1-15]ซาน มาร์คอสVSเดปอร์เตส อิควิกกัว[D1-8]
03:00[D1-7]แอนโตฟากาสต้าVSโคเบรลัว[D2-9]
04:30[D1-2]โคโล โคโล่VSนูเบลนเซ่[D2-13]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00[20]อเมริกา มิไนโร่VSซานตา ครูซ[18]
02:00[11]ฟลูมิเนนเซ่VSครูไซโร่[16]
02:00[2]โครินเธียนส์VSเซาเปาโล[8]
02:00[9]อินเตอร์นาซิอองนาลVSพัลไมรัส[1]
02:00[5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSวิตอเรีย BA[12]
02:00[17]ฟิกูเรนเซ่VSชาเปโคเอนเซ่[13]
04:30[19]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
04:00[15]ลา อีคูดัดVSแอตเลติโก้ ฮิวล่า[11]
05:00[16]แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่าVSอินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[2]
06:00[19]แอตเลติโก บูคาราแมนก้าVSเดปอร์ติโบ ปาสโต้[10]
08:00[12]มิลเลียนนาริออสVSอาเลียนซ่า เปโตรเลร่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:00[11]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์สVSซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[17]
04:00[10]มอนทรีออล อิมแพ็คVSนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[3]
06:00[5]ฟิลลาเดเฟียVSนิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[9]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00[10]พูมาส ยูนัมVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[5]
06:00[9]ซานโตส ลากูน่าVSติเกรส์ UANL[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[16]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSเชียงราย ยูไนเต็ด[6]
18:00[5]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดVSพัทยา ยูไนเต็ด[13]
19:00[8]สุโขทัย เอฟซีVSสุพรรณบุรี เอฟซี[11]
20:00[18]บีบีซียู เอฟซีVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[3]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSระยอง เอฟซี[14]
18:00[5]สงขลา ยูไนเต็ดVSสมุทรสงคราม เอฟซี[15]
18:00[1]อุบล ยูเอ็มทีVSลำปาง เอฟซี[13]
18:00[11]ปตท. ระยองVSนครปฐม ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
17.00[A12]เพชรบูรณ์ เอฟซีVSน่าน เอฟซี[A9]
18.00[A3]ลำพูน วอริเออร์VSเลย ซิตี้[A8]
18.00[A5]พิษณุโลก เอฟซีVSตาก ซิตี้[A7]
17.00[B8]หนองคาย เอฟทีVSอำนาจโปลี ยูไนเต็ด[B9]
18.00[B3]กาฬสินธ์ เอฟซีVSศรีสะเกษ ยูไนเต็ด[B10]
18.00[B5]ขอนแก่น เอฟซีVSอุดรธานี เอฟซี[B1]
18.00[B2]อุบลราชธานี เอฟซีVSมหาสารคาม เอฟซี[B6]
16.00[C5]ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยูVSอยุธยา ยูไนเต็ด[C4]
18.00[C7]สระบุรี ทีอาร์ยูVSสิงห์บุรี บางระจัน[C3]
16.00[D5]ลูกอีสาน เอฟซีVSพัทยา เอฟซี[D9]
16.00[E9]นาวิกโยธิน ยูเรก้าVSปลวกแดง ระยอง[E3]
18.30[E5]ฉะเชิงเทรา เอฟซีVSปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E2]
18.30[E7]สมุทรปราการ เอฟซีVSพัทยา ซิตี้[E4]
16.00[F4]กรุงธนบุรี เอฟซีVSสมุทรสาคร เอฟซี[F1]
17.00[F8]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ดVSม.ราชพฤกษ์[F2]
18.00[F12]ธนบุรี ซิตี้VSบีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F5]
16.00[G5]ทหารบก เอฟซีVSรังสิต เอฟซี[G3]
16.00[G11]แอร์ฟอร์ซ โรบินสันVSเกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี[G7]
18.00[G10]บีซีซี เอฟซีVSโดม เอฟซี[G9]
16.00[H9]สตูล ยูไนเต็ดVSนครศรี เฮอริเทจ[H12]
16.15[H8]ปัตตานี เอฟซีVSพัทลุง เอฟซี[H10]
17.00[H7]หาดใหญ่ เอฟซีVSภูเก็ต เอฟซี[H6]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 3 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 3 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
02:00[A1][17]ฝรั่งเศสVSไอซ์แลนด์[34][F3]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[13]วาเลเรนก้าVSออด เกรนแลนด์[2]
22:59[3]โมลด์VSไวกิ้ง เอฟเค[5]
22:59[8]ชาร์ปบอร์ก 08VSเอสเค บรานน์[6]
22:59[15]สตาเบ็คVSซองน์ดาล[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[8]ลาห์ติVSคูพีเอส[3]
22:30[6]พีเอส เคมี่VSHIFK[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
22:59[14]อัสซีริสก้าVSซิริอุส[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland cup)
21:00[4]เบรย์ดาบลิคVSเวสต์มานเนียยาร์[6]
21:00[7]วาลูร์ เรย์ยาวิคVSฟีลเคียร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
20:30[16]รัวฟอสVSเอ็มจอนดาเลน[5]
22:59[13]โฮดด์VSเรนเฮล์ม[10]
22:59[15]ไบรน์VSสตรอมเมน[9]
22:59[2]ซานเดฟยอร์ดVSเลวานเจอร์[3]
22:59[14]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่าVSออสโล[11]
22:59[4]JervVSคองสวิงเกอร์[8]
22:59[6]อาซาเน่ ฟุตบอลVSคริสเตียนซุนด์[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30[7]ยาโรVSเอซี โอลู[3]
22:30[10]เอฟซี แจ๊ส จูเนียริทVSอีคีนาส[8]
22:30[4]จีวาสคีล่าVSทีพีเอส[6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00[14]ครูไซโร่VSวิตอเรีย BA[13]
21:00[4]อินเตอร์นาซิอองนาลVSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[3]
02:00[18]โบตาโฟโก้VSซานตา ครูซ[19]
02:00[2]โครินเธียนส์VSฟลาเมงโก[5]
02:00[6]ซานโตสVSชาเปโคเอนเซ่[8]
02:00[12]ปอนเต เปรตาVSเซาเปาโล[9]
05:00[15]ฟิกูเรนเซ่VSอัตเลติโก มิไนโร่[7]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
03:15[20]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบ้าVSฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[19]
05:00[5]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่VSโบญาก้า ซิโค[11]
07:30[6]เดปอร์ติโบ ปาสโต้VSอ็องเซ่ กัลดาส[3]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
22:59[6]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซีVSนิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[8]
06:00[11]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้VSโคลัมบัส ครูว์[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[9]สุโขทัย เอฟซีVSชลบุรี เอฟซี[8]
18:00[16]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSศรีสะเกษ เอฟซี[12]
19:00[6]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดVSเชียงราย ยูไนเต็ด[5]
20:00[18]บีบีซียู เอฟซีVSราชนาวี เอฟซี[15]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[11]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSระยอง เอฟซี[13]
18:00[14]ลำปาง เอฟซีVSกระบี่ เอฟซี[12]
18:00[4]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSสมุทรสงคราม เอฟซี[15]
19:00[8]เชียงใหม่ เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
17.00[A11]เพชรบูรณ์ เอฟซีVSพิษณุโลก เอฟซี[A5]
18.00[A6]กำแพงเพชร เอฟซีVSน่าน เอฟซี[A10]
18.00[A3]ลำพูน วอริเออร์VSตาก ซิตี้[A8]
16.00[B4]มหาสารคาม เอฟซีVSศรีสะเกษ ยูไนเต็ด[B10]
18.00[B6]ขอนแก่น เอฟซีVSนครพนม เอฟซี[B13]
18.00[B2]อุบลราชธานี เอฟซีVSสกลนคร เอฟซี[B9]
16.00[C9]พานทอง เอฟซีVSอยุธยา ยูไนเต็ด[C4]
16.00[C2]อยุธยา เอฟซีVSสิงห์บุรี บางระจัน[C3]
16.00[C5]ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยูVSสระบุรี ทีอาร์ยู[C7]
16.00[D6]ลูกอีสาน เอฟซีVSศุลกากร ยูไนเต็ด[D7]
18.00[D8]พัทยา เอฟซีVSกองเรือยุทธการ[D9]
18.00[E8]จันทบุรี เอฟซีVSนาวิกโยธิน ยูเรก้า[E6]
18.30[E9]ฉะเชิงเทรา ไฮเทคVSสายมิตรกบินทร์บุรี[E10]
18.30[E5]สมุทรปราการ เอฟซีVSปลวกแดง ระยอง[E3]
16.00[F9]นนทบุรี เอฟซีVSม.ราชพฤกษ์[F2]
17.00[F7]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ดVSกรุงธนบุรี เอฟซี[F4]
18.00[F11]ธนบุรี ซิตี้VSสมุทรสาคร เอฟซี[F1]
16.00[G9]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซีVSม.รังสิต[G7]
16.00[G5]ทหารบก เอฟซีVSเกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี[G6]
17.00[G3]บียู เดฟโฟ่ เอฟซีVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[G4]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 3 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 3 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 12 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 12 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก (EURO2016)
20:00[27]โครเอเชีย(N)VSตุรกี[18]
22:59[28]โปแลนด์(N)VSไอร์แลนด์เหนือ[25]
02:00[4]เยอรมนี(N)VSยูเครน[19]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
17:30[1]เฮลซิงกิVSโรวาเนียมี่[9]
17:30[3]อิลเวสVSVPS วาซ่า[8]
17:30[11]อินเตอร์ ตูร์คูVSHIFK[12]
17:30[2]มาเรียฮามน์VSไซนาโจเอน[6]
17:30[10]PK-35VSคูพีเอส[5]
17:30[4]พีเอส เคมี่VSลาห์ติ[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:00[4]คิโรน่าVSคอร์โดบ้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
21:00[12]ลุงสกิลVSอัสซีริสก้า[11]
22:59[16]ซีเรียนสก้าVSดัลคุลด์[4]
22:59[9]เทรลเลบอร์กVSแองเจิ้ลโฮลม์[15]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
18:00[2]ซานเดฟยอร์ดVSคริสเตียนซุนด์[1]
22:59[5]ซานด์เนสVSเรนเฮล์ม[7]
22:59[15]เฟรดริกซ์สตรัดVSไบรน์[11]
22:59[12]โฮดด์VSออสโล[10]
22:59[14]รัวฟอสVSJerv[8]
22:59[3]เลวานเจอร์VSสตรอมเมน[9]
22:59[16]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่าVSคองสวิงเกอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
17:30[2]อีคีนาสVSทีพีเอส[6]
17:30[9]ยาโร่(N)VSGrIFK[5]
17:30[3]จีวาสคีล่าVSเอซี โอลู[7]
17:30[8]ค็อตก้าVSฮาก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
21:00[12]เลคเนียร์VSฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[7]
21:00[4]เลคเนียร์ เรกยะวิกVSอคูเรย์รี่[2]
21:00[3]ธอร์ อคูเรย์รี่VSฮักกิ้น[10]
21:00[11]โคปาโวกค์VSกรินดาวิค[1]
22:59[5]เคฟลาวิคVSเฟรม เรย์จาวิค[6]
22:59[9]เซลฟอสส์VSฟยาร์ดาบีกด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
22:00[75]เบนินVSอิเควทอเรียลกินี[76]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00[20]โบตาโฟโก้(N)VSวิตอเรีย BA[10]
21:00[19]กอริติบ้าVSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[16]
02:00[4]พัลไมรัสVSโครินเธียนส์[1]
02:00[12]อัตเลติโก มิไนโร่VSครูไซโร่[18]
02:00[15]ฟิกูเรนเซ่VSฟลาเมงโก[6]
05:00[9]ซานตาครูซVSซานโตส[11]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
21:00[12]ซานต้า มารีน่าVSชาคาริตา จูเนียร์ส[2]
01:00[17]ออล บอยส์VSโบค่า ยูนิดอส[3]
01:00[20]แอตเลติโก้ ปาราน่าVSซีเอ ยูเวนตุด[15]
01:00[16]เอสตูเดียนเตสVSยูเวนตุ๊ด ยูนิด้า[10]
01:00[4]กิมนาเซีย จูจุยVSเซ็นทรัล คอร์โดบ้า[19]
01:00[21]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวียVSกิลเลอร์โม่ บราวน์[6]
01:30[18]ซีเอ ดักลาส ไฮจ์VSวิลล่า ดาลมิเน[9]
01:30[11]เอลมาโกลVSเฟอร์โรคาร์รีล[14]
01:30[7]ครูเซโร่ เดล นอร์เต้VSนูอีว่า ชิคาโก้[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
04:30[1]อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลินVSคอร์ทูลัว[8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
05:30[B3][13]เอกวาดอร์(N)VSเฮติ[74][B4]
07:30[B1][7]บราซิล(N)VSเปรู[48][B2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[13]ราชนาวี เอฟซีVSสุพรรณบุรี เอฟซี[8]
18:00[2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSเชียงราย ยูไนเต็ด[5]
19:00[7]ราชบุรี มิตรผลVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[3]
20:00[1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSชัยนาท ฮอร์นบิล[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[8]สงขลา ยูไนเต็ดVSอ่างทอง เอฟซี[2]
18:00[3]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSกระบี่ เอฟซี[12]
18:00[7]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSอุบล ยูเอ็มที[4]
18:00[14]ระยอง เอฟซีVSเชียงใหม่ เอฟซี[5]
18:00[1]สิงห์ ท่าเรือVSบางกอก เอฟซี[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
18.00[A3]พะเยา เอฟซีVSน่าน เอฟซี[A10]
18.00[A12]เชียงราย ซิตี้VSตาก ซิตี้[A8]
18.00[A5]กำแพงเพชร เอฟซีVSพิษณุโลก เอฟซี[A4]
17.00[B7]อำนาจโปลี ยูไนเต็ดVSนครพนม เอฟซี[B13]
18.00[B1]อุดรธานี เอฟซีVSร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B4]
18.00[B11]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSสกลนคร เอฟซี[B10]
19.00[B6]ขอนแก่น เอฟซีVSกาฬสินธ์ เอฟซี[B8]
16.00[C9]พานทอง เอฟซีVSสระบุรี ทีอาร์ยู[C5]
16.00[C2]อยุธยา เอฟซีVSปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[C4]
18.00[C7]นครสวรรค์ เอฟซีVSสิงห์บุรี บางระจัน[C3]
16.00[D2]ราชประชา เอฟซีVSปทุมธานี ยูไนเต็ด[D9]
18.00[D10]พัทยา เอฟซีVSสินธนา กบินทร์บุรี[D6]
16.00[E2]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ดVSปลวกแดง ระยอง[E4]
17.00[E9]สระแก้ว เอฟซีVSนาวิกโยธิน ยูเรก้า[E11]
18.30[E5]สมุทรปราการ เอฟซีVSจันทบุรี เอฟซี[E7]
16.00[F9]นนทบุรี เอฟซีVSกรุงธนบุรี เอฟซี[F3]
17.00[F7]ชุมพร เอฟซีVSสมุทรสาคร เอฟซี[F5]
18.00[F10]ธนบุรี ซิตี้VSอัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[F6]
16.00[G6]ทหารบก เอฟซีVSโดม เอฟซี[G11]
16.00[G7]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซีVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[G3]
16.00[H10]สตูล ยูไนเต็ดVSหาดใหญ่ เอฟซี[H6]
16.15[H7]ปัตตานี เอฟซีVSภูเก็ต เอฟซี[H8]
17.00[H11]พังงา เอฟซีVSนครศรี เฮอริเทจ[H12]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 12 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 12 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20:00[115]เคนย่าVSแทนซาเนีย[130]
20:00[139]ลิธัวเนียVSเอสโตเนีย[93]
00:00[134]อาเซอร์ไบจานVSมาซิโดเนีย[141]
22:30[45]แอลเบเนียVSกาตาร์[83]
22:45[5]เยอรมนีVSสโลวาเกีย[32]
22:59[6]สเปน(N)VSบอสเนีย[20]
00:30[19]โรมาเนีย(N)VSยูเครน[22]
00:45[13]ตุรกีVSมอนเตเนโกร[94]
01:45[15]อิตาลี่(N)VSสกอตแลนด์[40]
02:45[8]โปรตุเกสVSนอร์เวย์[49]
05:00[4]โคลัมเบียVSเฮติ[71]
08:30[7]บราซิล(N)VSปานามา[52]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30[2]ออด เกรนแลนด์VSสตรอมก็อดเซ็ท[4]
20:30[10]ซองน์ดาลVSลีลล์สตรอม[9]
22:59[16]สตาร์ต คริสเตียนเซ่นVSสตาเบ็ค[15]
22:59[7]เอสเค บรานน์VSเฮาเกซุนด์[5]
22:59[6]ไวกิ้ง เอฟเคVSโบโด กลิมท์[13]
01:00[12]อาเลซุนด์VSวาเลเรนก้า[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[16]ฟัลเค่นเบิร์กVSคัลมาร์[13]
20:00[14]ฮัมมาร์บี้VSเกเฟล[15]
20:00[10]เฮลซิงบอร์กVSโกเตนเบิร์ก[6]
22:30[12]ฮัคเค่นVSเยอร์การ์เด้น[8]
22:30[2]นอร์โคปิ้งVSเอล์ฟส์บอร์ก[7]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00[6]แรนเดอร์สVSเอสเบิร์ก[11]
22:00[3]มิดทิลแลนด์VSนอร์ดเจลแลนด์[8]
22:00[10]วีบรอกVSโฮโบร[12]
22:00[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSอาร์ฮุส[9]
22:00[4]บรอนด์บี้VSซอนเดอร์ไจสกี[2]
22:00[7]โอเดนเซ่VSอัลบอร์ก[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
21:00[10]โบฮีเมี่ยนส์VSเซนต์ แพตทริคส์[5]
21:00[6]กัลเวย์ ยูไนเต็ดVSสลิโก โรเวอร์ส[7]
21:00[12]ลองฟอร์ด ทาวน์VSคอร์ก ซิตี้[2]
21:00[4]แชมร็อค โรเวอร์สVSฟินน์ ฮาร์ปส์[8]
22:59[3]เดอร์รี่ ซิตี้VSเบรย์ วันเดอเรอร์ส[11]
22:59[1]ดันดาล์คVSเว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[11]HIFKVSอิลเวส[7]
22:30[4]คูพีเอสVSเฮลซิงกิ[1]
22:30[2]มาเรียฮามน์VSVPS วาซ่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก รอบเพลย์ออฟ (Belgium Pro League)
19:30[5]เกงค์VSชาเลอร์รัว[8]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
22:15[1]พานาธิไนกอสVSพานิโอนิออส[4]
00:00[2]เออีเค เอเธนส์VSพีเอโอเค ซาโลนิก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
21:00[6]ยูนิเวอร์ซิตาเตียVSปิโตรลูล โปรเอสติ[10]
21:00[4]โบโตซานี่VSCFR คลูจ์[2]
21:00[1]คอนคอร์เดีย เชียจน่าVSโวลุนทารี่[8]
21:00[8]โปลิ ทิมิโซอาร่าVSโปลิเทคนิก้า อายซี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00[11]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิคVSเวสต์มานเนียยาร์[7]
02:15[9]ไวกิงเกอร์ เรยาวิคVSอัคราเนส[10]
03:00[8]เคอาร์ เรย์ยาวิคVSวาลูร์ เรย์ยาวิค[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (Swiss Cup)
21:15[9]ลูกาโน่VSเอฟซี ซูริค[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ เพลย์ออฟเลื่อนชั้น-ตกชั้น (League One England)
21:00[6]บาร์นสลี่ย์(N)VSมิลล์วอลล์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00[2]เลกาเนสVSยูอี ยาโกสเตรา[20]
01:00[7]โอซาซูน่าVSฮูเอสก้า[16]
01:00[21]อัลบาเซเต้VSแอธเลติก บิลเบา 2 [22]
01:00[12]เตเนริเฟ่VSพอนเฟร์ราดิน่า[18]
01:00[8]คิโรน่าVSอัลคอลคอน[6]
01:00[1]อลาเบสVSนูมานเซีย[11]
01:00[13]ลูโก้VSกิมนาสติก[3]
01:00[17]มายอร์ก้าVSคอร์โดบ้า[5]
01:00[4]เรอัล ซาราโกซ่าVSเรอัล โอเบียโด[9]
01:00[10]เอลเช่VSบายาโดลิด[15]
01:00[19]อัลเมเรียVSซีดี มิแรนเดส[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30[8]โนวาร่าVSเปสคาร่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
22:59[15]ซีเรียนสก้าVSAFC ยูไนเต็ด[3]
22:59[10]เทรลเลบอร์กVSโกเตนเบิร์ก[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
20:00[8]เอซี โอลูVSอีคีนาส[3]
22:30[9]ทีพีเอสVSเอฟซี แจ๊ส จูเนียริท[10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00[14]ปอนเต เปรตาVSฟลาเมงโก[10]
21:00[19]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่VSโครินเธียนส์[6]
02:00[13]วิตอเรีย BA(N)VSอัตเลติโก มิไนโร่[15]
02:00[12]ฟลูมิเนนเซ่(N)VSโบตาโฟโก้[9]
02:00[8]เซาเปาโลVSพัลไมรัส[4]
04:30[7]ซานโตสVSอินเตอร์นาซิอองนาล[3]
04:30[2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้VSกอริติบ้า[11]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:15[2]ซาน ลอเรนโซ่(N)VSลานุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
03:30[9]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซีVSออร์แลนโด ซิตี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:35[1]มอนเทอร์เรย์VSปาชูก้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[4]อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ดVSประจวบ เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00[A6]เลย ซิตี้VSหนองบัวพิชญะ[A2]
18.00[A3]พะเยา เอฟซีVSพิษณุโลก เอฟซี[A7]
18.00[A12]เชียงราย ซิตี้VSเพชรบูรณ์ เอฟซี[A11]
17.00[B5]หนองคาย เอฟทีVSศรีสะเกษ ยูไนเต็ด[B11]
18.00[B3]กาฬสินธ์ เอฟซีVSสกลนคร เอฟซี[B9]
18.00[B12]สุรินทร์ ซิตี้VSนครพนม เอฟซี[B13]
16.00[C6]พานทอง เอฟซีVSอยุธยา เอฟซี[C3]
18.00[C7]นครสวรรค์ เอฟซีVSปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[C5]
18.00[D8]พัทยา เอฟซีVSสมุทรปราการ ยูไนเต็ด[D3]
16.00[E2]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ดVSจันทบุรี เอฟซี[E9]
17.00[E7]สระแก้ว เอฟซีVSสมุทรปราการ เอฟซี[E6]
18.00[E3]พัทยา ซิตี้VSสายมิตรกบินทร์บุรี[E4]
18.30[E11]ฉะเชิงเทรา ไฮเทคVSปลวกแดง ระยอง[E5]
16.00[F9]นนทบุรี เอฟซีVSธนบุรี ซิตี้[F10]
17.00[F7]ชุมพร เอฟซีVSอัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[F3]
17.30[F11]สมุทรสาคร ยูไนเต็ดVSสมุทรสาคร เอฟซี[F5]
18.00[F4]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์VSเมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F12]
16.00[G7]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซีVSบีซีซี เอฟซี[G11]
17.00[G1]รังสิต เอฟซีVSบียู เดฟโฟ่ เอฟซี[G4]
18.00[G10]โดม เอฟซีVSเกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี[G6]
16.15[H5]ปัตตานี เอฟซีVSสตูล ยูไนเต็ด[H9]
17.00[H11]พังงา เอฟซีVSหาดใหญ่ เอฟซี[H8]
18.00[H4]ตรัง เอฟซีVSยะลา ยูไนเต็ด[H6]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:30[1]บาร์เซโลน่า(N)VSเซบีย่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:59[153]เปอร์โตริโกVSสหรัฐอเมริกา[29]
23:15[10]อังกฤษVSตุรกี[13]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
23:15[3]ปอร์โต้(N)VSบราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
19:30[5]อูเทร็คท์VSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:00[12]โบโด กลิมท์VSอาเลซุนด์[14]
22:59[5]เฮาเกซุนด์VSโรเซนบอร์ก[1]
22:59[10]ซองน์ดาลVSสตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
22:59[4]สตรอมก็อดเซ็ทVSวาเลเรนก้า[13]
01:00[8]ลีลล์สตรอมVSไวกิ้ง เอฟเค[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[3]โอเรโบรVSนอร์โคปิ้ง[1]
20:00[12]คัลมาร์VSฮัคเค่น[11]
22:30[6]เอล์ฟส์บอร์กVSยอนโคปิ้ง[10]
22:30[13]เยอร์การ์เด้นVSเฮลซิงบอร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00[6]แรนเดอร์สVSมิดทิลแลนด์[3]
21:00[12]โฮโบรVSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
22:59[5]อัลบอร์กVSเอสเบิร์ก[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
21:00[5]เอฟซี ซิยงVSเอฟซี ซูริค[10]
21:00[2]ยัง บอยส์VSบาเซิ่ล[1]
21:00[8]วาดุซVSลูกาโน่[9]
21:00[7]เซนต์ กัลเลนVSลูเซิร์น[3]
21:00[4]กราสฮ็อปเปอร์VSเอฟซี ธูน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[11]VPS วาซ่า(N)VSโรวาเนียมี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก รอบเพลย์ออฟ (Belgium Pro League)
19:30[1]คลับบรูซVSออสเทนเด้[5]
19:30[2]อันเดอร์เลชท์VSซูลเต้ วาเรเกม[6]
19:30[4]KAA เก้นท์VSราซิ่ง เกงค์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
21:00[4]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คราอิโอว่าVSโปลิเทคนิก้า อายซี่[5]
23:30[8]โปลี ทิมิโซอาร่าVSโบโตซานี่[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00[4]เวสต์มานเนียยาร์VSไวกิงเกอร์ เรยาวิค[11]
02:15[6]ฟจอลเนอร์VSไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[2]
02:15[8]วาลูร์ เรย์ยาวิคVSธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[9]
03:00[7]เบรย์ดาบลิคVSเคอาร์ เรย์ยาวิค[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
21:00มาลี(U23)(N)VSเม็กซิโก(U23)
23:30สาธารณรัฐเช็ก(U20)(N)VSบัลแกเรีย(U21)
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
22:15[21]ฮาลิแฟกซ์(N)VSกริมสบี้ ทาวน์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[4]เรอัล ซาราโกซ่าVSกิมนาสติก[3]
22:00[13]ซีดี มิรานเดสVSยูอี ยาโกสเตรา[20]
22:00[14]ลูโก้VSแอธเลติก บิลเบา 2 [22]
22:00[2]อลาเบสVSพอนเฟร์ราดิน่า[18]
22:00[8]โอซาซูน่าVSนูมานเซีย[12]
00:15[19]อัลเมเรียVSเรอัล โอเบียโด[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
17:30[D1-17]เดอ กราฟสคัปVSโก อเฮด อีเกิ้ลส์[D2-5]
21:45[D1-16]วิลเล่ม ทเวVSเอ็นเอซี เบรด้า[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
20:00[8]โกเตนเบิร์กVSแองเจิ้ลโฮลม์[14]
22:59[16]อัสซีริสก้าVSวาลเบิร์ก[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
20:30[4]อาซาเน่ ฟุตบอลVSเฟรดริกซ์สตรัด[16]
22:59[15]โฮดด์VSอุลเลนซาเกอร์ คีซ่า[14]
22:59[13]ไบรน์VSคริสเตียนซุนด์[3]
22:59[10]ออสโลVSเลวานเจอร์[2]
22:59[11]รัวฟอสVSซานเดฟยอร์ด[1]
22:59[7]เรนเฮล์มVSสตรอมเมน[6]
22:59[5]คองสวิงเกอร์VSซานด์เนส[8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
21:00[D1-11]คิลมาร์น็อคVSฟัลเคิร์ก[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[14]ราชนาวี เอฟซีVSชลบุรี เอฟซี[7]
18:00[9]ราชบุรี มิตรผลVSพัทยา ยูไนเต็ด[10]
19:00[2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSศรีสะเกษ เอฟซี[11]
20:00[3]บางกอกกล๊าสVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSขอนแก่น ยูไนเต็ด[11]
18:00[8]นครปฐม ยูไนเต็ดVSอุบล ยูเอ็มที[4]
18:00[5]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSบางกอก เอฟซี[15]
19:00[10]ปตท. ระยองVSอ่างทอง เอฟซี[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00[A8]เลย ซิตี้VSน่าน เอฟซี[A9]
17.00[A1]หนองบัวพิชญะVSกำแพงเพชร เอฟซี[A4]
18.00[A2]ลำพูน วอริเออร์VSเชียงราย ซิตี้[A12]
16.00[B11]สกลนคร เอฟซีVSขอนแก่น เอฟซี[B6]
16.00[B13]นครพนม เอฟซีVSหนองคาย เอฟที[B5]
16.00[B10]ยโสธร เอฟซีVSสุรินทร์ ซิตี้[B12]
18.00[B9]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ดVSกาฬสินธ์ เอฟซี[B2]
16.00[C4]อยุธยา เอฟซีVSนครสวรรค์ เอฟซี[C6]
17.00[C11]อุทัยธานี เอฟซีVSพานทอง เอฟซี[C5]
16.00[D10]กองเรือยุทธการVSราชประชา เอฟซี[D2]
16.00[D1]บ้านบึง ยูไนเต็ดVSพัทยา เอฟซี[D9]
16.00[E5]สมุทรปราการ เอฟซีVSปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E2]
18.00[E4]ปลวกแดง ระยองVSตราด เอฟซี[E1]
18.00[E3]พัทยา ซิตี้VSนครนายก เอฟซี[E10]
17.00[F10]สมุทรสาคร เอฟซีVSสีหมอก เอฟซี[F3]
18.00[F9]ธนบุรี ซิตี้VSชุมพร เอฟซี[F8]
18.00[F12]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ดVSนนทบุรี เอฟซี[F11]
18.00[F5]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์VSม.ราชพฤกษ์[F1]
19.00[F4]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ดVSวานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F6]
17.00[G11]บีซีซี เอฟซีVSรังสิต เอฟซี[G2]
16.00[H10]สตูล ยูไนเต็ดVSพังงา เอฟซี[H11]
16.00[H6]ยะลา ยูไนเต็ดVSปัตตานี เอฟซี[H2]
18.00[H5]ตรัง เอฟซีVSพัทลุง เอฟซี[H9]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
21:00[9]เชลซีVSเลสเตอร์ ซิตี้[1]
21:00[5]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSบอร์นมัธ[16]
21:00[11]สวอนซี ซิตี้VSแมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]
21:00[3]อาร์เซน่อลVSแอสตัน วิลล่า[20]
21:00[15]เวสต์บรอมวิชVSลิเวอร์พูล[8]
21:00[18]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
21:00[10]สโต๊ค ซิตี้VSเวสต์แฮมยูไนเต็ด[6]
21:00[7]เซาแธมป์ตันVSคริสตัล พาเลซ[14]
21:00[12]เอฟเวอร์ตันVSนอริช ซิตี้[19]
21:00[13]วัตฟอร์ดVSซันเดอร์แลนด์[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59[9]คิเอโว่VSโบโลญญ่า[14]
22:59[10]เจนัวVSอตาลันต้า[13]
22:59[12]เอ็มโปลีVSโตริโน่[11]
01:45[8]ลาซิโอ้VSฟิออเรนติน่า[5]
01:45[16]อูดิเนเซ่VSคาร์ปิ[18]
01:45[17]ปาแลร์โม่VSเวโรน่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00[9]มาลาก้าVSลาส พัลมาส[10]
00:00[15]เอสปันญ่อลVSเออิบาร์[12]
00:30[18]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSบียาร์เรอัล[4]
00:30[19]ราโย่ บาเยกาโน่VSเลบานเต้[20]
00:30[14]เรอัล เบติสVSเกตาเฟ่[17]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30[6]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSโกรนิงเก้น[7]
19:30[5]อูเทร็คท์VSซโวลเล่[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
21:00[14]โมไรเรนเซ่VSมาริติโม่[12]
22:59[1]เบนฟิก้าVSนาซิอองนาล[10]
22:59[4]บราก้าVSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00[3]โอเรโบรVSเอล์ฟส์บอร์ก[7]
20:00[1]นอร์โคปิ้งVSซันด์สวาลล์[2]
22:30[16]ฟัลเค่นเบิร์กVSฮัคเค่น[14]
22:30[11]ออสเตอร์ซุนด์VSโกเตนเบิร์ก[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00[6]โอเดนเซ่VSโฮโบร[12]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30[1]เซลติกVSมาเธอร์เวลล์[5]
18:30[2]อเบอร์ดีนVSรอสส์ เคาน์ตี้[9]
18:30[3]ฮาร์ทVSเซนต์ จอห์นสโตน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[2]มาเรียฮามน์VSลาห์ติ[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59[1]เบซิคตัสVSออสมันริสปอร์[5]
22:59[2]เฟเนร์บาห์เช่VSเกนเคลอร์บิลิจี้[10]
22:59[9]คาซิมปาซ่าVSเมอร์ซิน[18]
22:59[6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSกาลาตาซาราย[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30[2]คลับบรูซVSอันเดอร์เลชท์[1]
22:59[6]ซูลเต้ วาเรเกมVSเก้นท์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30[3]ออสเตรียเวียนนาVSสตวร์มกราซ[5]
22:30[4]แอดมิร่าVSราปิด เวียนนา[2]
22:30[9]แมตเตอร์สเบิร์กVSSV โกรดิก[10]
22:30[1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSวูล์ฟเบอร์เกอร์[6]
22:30[8]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSSV รีด[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
18:15[5]แบรดฟอร์ดVSมิลล์วอลล์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
00:00[5]พลีมัธVSพอร์ทสมัธ[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
20:30[18]พาเดอร์บอร์นVSเนิร์นแบร์ก[3]
20:30[8]คาร์ลสรูห์VSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[12]
20:30[6]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[15]
20:30[7]ยูเนี่ยน เบอร์ลินVSไฟร์บวร์ก[1]
20:30[11]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSแซนด์เฮาเซ่น[13]
20:30[4]ซังค์ เพาลีVSไกเซอร์สเลาเทิร์น[9]
20:30[10]ไฮน์เดนเฮลม์VSโบคุ่ม[5]
20:30[17]FSV แฟร้งค์เฟิร์ตVS1860 มิวนิค[14]
20:30[16]ดุ๊ยส์บวร์กVSRB ลีบซิก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[3]กิมนาสติกVSเลกาเนส[1]
22:00[19]พอนเฟร์ราดิน่าVSลูโก้[13]
22:00[10]เอลเช่VSคิโรน่า[7]
22:00[9]อัลคอลคอนVSอลาเบส[2]
00:00[16]ฮูเอสก้าVSอัลเมเรีย[18]
00:00[22]แอธเลติก บิลเบา 2VSโอซาซูน่า[5]
00:00[20]ยูอี ยาโกสเตราVSคอร์โดบ้า[8]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22:30[22]โคโม่VSสเปเซีย[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[7]สุพรรณบุรี เอฟซีVSบีอีซี เทโรศาสนะ[12]
18:00[8]เชียงราย ยูไนเต็ดVSราชบุรี มิตรผล[6]
19:00[9]พัทยา ยูไนเต็ดVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
20:00[18]บีบีซียู เอฟซีVSโอสถสภา M150 สระบุรี[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[13]ลำปาง เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[5]
18:00[11]กระบี่ เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[8]
18:00[14]ขอนแก่น ยูไนเต็ดVSปตท. ระยอง[9]
18:00[3]อ่างทอง เอฟซีVSประจวบ เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00[A8]น่าน เอฟซีVSหนองบัวพิชญะ[A3]
17.30[A7]ตาก ซิตี้VSเลย ซิตี้[A9]
18.00[A12]เชียงราย ซิตี้VSกำแพงเพชร เอฟซี[A5]
17.00[B4]หนองคาย เอฟทีVSยโสธร เอฟซี[B11]
18.00[B9]อุบลราชธานี เอฟซีVSนครพนม เอฟซี[B13]
18.00[B5]กาฬสินธ์ เอฟซีVSสุรินทร์ ซิตี้[B12]
16.00[C7]อยุธยา ยูไนเต็ดVSอุทัยธานี เอฟซี[C11]
18.00[C8]นครสวรรค์ เอฟซีVSพานทอง เอฟซี[C6]
16.00[D4]ราชประชา เอฟซีVSพัทยา เอฟซี[D9]
16.00[D10]กองเรือยุทธการVSบ้านบึง ยูไนเต็ด[D2]
16.00[E4]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ดVSสระแก้ว เอฟซี[E5]
16.00[E10]นครนายก เอฟซีVSสายมิตรกบินทร์บุรี[E8]
18.00[E6]ปลวกแดง ระยองVSพัทยา ซิตี้[E2]
18.30[E9]ฉะเชิงเทรา ไฮเทคVSจันทบุรี เอฟซี[E11]
16.00[F1]ม.ราชพฤกษ์VSเมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F12]
17.00[F9]ชุมพร เอฟซีVSนนทบุรี เอฟซี[F11]
17.00[F10]สมุทรสาคร เอฟซีVSบีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F5]
16.00[G10]ม.รังสิตVSเกร็กคูทัพฟ้า[G7]
17.00[G4]รังสิต เอฟซีVSนอร์ทกรุงเทพ เอฟซี[G6]
16.30[H12]นครศรี เฮอริเทจVSตรัง เอฟซี[H8]
17.00[H11]พังงา เอฟซีVSปัตตานี เอฟซี[H4]
18.00[H9]พัทลุง เอฟซีVSยะลา ยูไนเต็ด[H7]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
19:30[118]ไทยVSเกาหลีใต้[57]
01:45[16]โรมาเนียVSสเปน[3]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
00:30ซานมารีโน(U21)VSสวีเดน(U21)
โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน คัพ (Ukrain Cup)
21:00[2]ชักตาร์ โดเน็ตส์กVSวอร์สกล้า[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00[5]คอร์โดบ้าVSอลาเบส[3]
22:00[21]ยูอี ยาโกสเตราVSอัลคอลคอน[8]
22:00[7]เรอัล ซาราโกซ่าVSคิโรน่า[13]
22:00[14]ซีดี มิรานเดสVSบายาโดลิด[10]
22:00[19]อัลเมเรียVSมายอร์ก้า[17]
22:00[11]ลูโก้VSอัลบาเซเต้[20]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
20:00[103]เคนย่า(N)VSกินีบิสเซา[147]
20:00[100]โมซัมบิก(N)VSกาน่า[41]
21:00[92]บอตสวาน่า(N)VSคอโมโรส[173]
21:30[58]คองโก-บราซซาวิล(N)VSแซมเบีย[78]
22:00[77]เบนิน(N)VSซูดานใต้[140]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:30[8]เซาแธมป์ตันVSลิเวอร์พูล[9]
20:30[19]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSซันเดอร์แลนด์[18]
22:59[2]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์VSบอร์นมัธ[13]
22:59[4]แมนเชสเตอร์ ซิตี้VSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[11]สตุ๊ตการ์ตVSเลเวอร์คูเซ่น[7]
23:30[15]เอาก์สบวร์กVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30[15]อตาลันต้าVSโบโลญญ่า[9]
21:00[13]โตริโน่VSยูเวนตุส[1]
21:00[18]โฟรซิโนเน่VSฟิออเรนติน่า[5]
21:00[7]ซัสเซาโล่VSอูดิเนเซ่[16]
21:00[14]ซามพ์โดเรียVSคิเอโว่[11]
21:00[20]เวโรน่าVSคาร์ปิ[19]
00:00[2]นาโปลีVSเจนัว[12]
02:45[6]เอซี มิลานVSลาซิโอ้[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[15]เอสปันญ่อลVSแอธเลติก บิลเบา[6]
22:00[4]บียาร์เรอัลVSบาร์เซโลน่า[1]
00:15[13]บาเลนเซียVSเซลต้า บีโก้[7]
02:30[3]เรอัล มาดริดVSเซบีย่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[15]บอร์กโดซ์VSบาสเตีย[12]
22:59[5]นีซVSอฌักซิโอ้[17]
03:00[1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSโมนาโก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30[12]เอฟซี ทเวนเต้VSAZ อัลค์ม่าร์[4]
20:30[10]เดน ฮากVSไนจ์เมเก้น[9]
20:30[11]โกรนิงเก้นVSวิเทสส์[8]
22:45[1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[18]ทอนเดล่าVSเบเลเนนส์[10]
22:59[7]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่าVSโมไรเรนเซ่[14]
22:59[17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้าVSเอสโตริล[9]
22:59[11]นาซิอองนาลVSวิตอเรีย กิมาไรส์[8]
01:15[16]เบาวิสต้าVSเบนฟิก้า[2]
03:30[4]บราก้าVSอูเนียว มาไดร่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
21:30[16]ซองน์ดาลVSวาเลเรนก้า[15]
00:00[11]ลีลล์สตรอมVSโบโด กลิมท์[3]
00:00[9]เอสเค บรานน์VSออด เกรนแลนด์[4]
00:00[2]ไวกิ้ง เอฟเคVSชาร์ปบอร์ก 08 [14]
02:00[13]สตาเบ็คVSโมลด์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00[3]ซอนเดอร์ไจสกีVSมิดทิลแลนด์[4]
20:00[7]แรนเดอร์สVSวีบรอก[8]
22:00[9]นอร์ดเจลแลนด์VSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
00:00[5]บรอนด์บี้VSเอสเบิร์ก[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45[9]วาดุซVSเอฟซี ซูริค[8]
19:45[3]กราสฮ็อปเปอร์VSลูกาโน่[10]
22:00[4]เอฟซี ซิยงVSบาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19:30[12]ดันดี ยูไนเต็ดVSดันดี เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30[3]คอนยาสปอร์VSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]
18:30[17]เมอร์ซินVSกาเซียนเทปสปอร์[13]
21:00[11]บูร์ซาสปอร์VSคาซิมปาซ่า[8]
01:00[5]กาลาตาซารายVSเฟเนร์บาห์เช่[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30[9]SV รีดVSราปิด เวียนนา[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
21:30[16]โกลนิค เลชน่าVSซาเกลบี้ ลูบิน[6]
21:30[9]เลเชีย กอเดนซ์VSเนียเชียซ่า[11]
00:00[4]โปกอนVSคราโคเวีย คราคอฟ[3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
18:30[12]ครีลย่า โซเวียตอฟ(N)VSเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[7]
21:00[11]รูบิน คาซานVSมอร์โด้เวีย ซารานสค์[16]
23:30[6]คราซ์โนดาร์VSโลโคโมทีฟ มอสโก[4]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00[3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิตVSดินาโม ซาเกร็บ[1]
22:59[5]โลโคโมติว่า ซาเกร็บVSNK สปลิต[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
22:00[1]คลับบรูซ(N)VSสตองดาร์ด ลีแอช[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ (Sweden Cup)
01:00[5]ฮัมมาร์บี้VSฮัคเค่น[11]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30[3]เนิร์นแบร์กVSRB ลีบซิก[1]
19:30[5]โบคุ่มVSกรอยเธอร์ เฟือร์ธ[8]
19:30[16]1860 มิวนิคVSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:59[18]พอนเฟร์ราดิน่าVSฮูเอสก้า[16]
22:59[17]มายอร์ก้าVSซีดี มิแรนเดส[13]
22:59[22]แอธเลติก บิลเบา 2VSกิมนาสติก[7]
22:59[12]คิโรน่าVSเลกาเนส[1]
01:15[15]นูมานเซียVSคอร์โดบ้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30[2]โครโตเน่VSเปสคาร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
22:59[20]แอสตัน วิลล่าVSท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ8ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
20:30[3]อาร์เซน่อลVSวัตฟอร์ด[14]
22:59[6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSเวสต์แฮมยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[8]เลเวอร์คูเซ่นVSฮัมบูร์ก[12]
23:30[2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSไมนซ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30[11]คิเอโว่VSเอซี มิลาน[6]
21:00[5]ฟิออเรนติน่าVSเวโรน่า[20]
21:00[16]อูดิเนเซ่VSเอเอส โรม่า[3]
21:00[14]เจนัวVSโตริโน่[12]
21:00[19]คาร์ปิVSโฟรซิโนเน่[18]
02:45[8]ลาซิโอ้VSอตาลันต้า[15]
02:45[17]ปาแลร์โม่VSนาโปลี[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[20]เลบานเต้VSบาเลนเซีย[12]
22:00[6]เซบีย่าVSบียาร์เรอัล[4]
00:15[7]แอธเลติก บิลเบาVSเรอัล เบติส[11]
02:30[15]ลาส พัลมาสVSเรอัล มาดริด[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[20]ทรัวส์VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]
22:59[8]น็องต์VSอองเช่ร์[11]
03:00[5]แรนส์VSโอลิมปิก ลียง[4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
20:15[13]วูล์ฟแฮมป์ตันVSเบอร์มิงแฮม[9]
22:30[23]ชาร์ลตัน แอธเลติกVSมิดเดิลสโบรห์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30[5]อูเทร็คท์VSเดน ฮาก[13]
20:30[9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSคัมบูร์[18]
20:30[6]วิเทสส์VSเฟเยนูร์ด[4]
22:45[2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSไนจ์เมเก้น[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[5]อารัวก้าVSวิตอเรีย เซตูบัล[13]
22:59[12]นาซิอองนาลVSริโอ อาฟ[6]
22:59[14]โมไรเรนเซ่VSอคาเดมิก้า โคอิมบร้า[16]
01:15[7]วิตอเรีย กิมาไรส์VSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[9]
03:30[11]เบเลเนนส์VSบราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
21:30[6]โมลด์VSทรอมโซ่[13]
00:00[2]สตรอมก็อดเซ็ทVSเอสเค บรานน์[AL-2]
00:00[9]โบโด กลิมท์VSซองน์ดาล[AL-1]
00:00[11]ชาร์ปบอร์ก 08VSเฮาเกซุนด์[12]
02:00[14]สตาร์ต คริสเตียนเซ่นVSลีลล์สตรอม[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00[7]โอเดนเซ่VSนอร์ดเจลแลนด์[8]
22:00[5]บรอนด์บี้VSแรนเดอร์ส[6]
00:00[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSอัลบอร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45[1]บาเซิ่ลVSเซนต์ กัลเลน[5]
19:45[2]ยัง บอยส์VSเอฟซี ซิยง[4]
22:00[3]กราสฮ็อปเปอร์VSเอฟซี ซูริค[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30[18]เอสคิเซไฮสปอร์VSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[7]
21:00[10]เกนเคลอร์บิลิจี้VSกาลาตาซาราย[5]
00:00[1]เฟเนร์บาห์เช่VSเคย์เซริสปอร์[15]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00[7]ซูลเต้ วาเรเกมVSเปรูเวลซ์[13]
00:00[3]อันเดอร์เลชท์VSคอร์ไทรจ์[8]
00:00[16]เวสเตอร์โลVSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[12]
00:00[10]เมเชเลนVSสตองดาร์ด ลีแอช[6]
00:00[14]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวนVSคลับบรูซ[1]
00:00[15]แซงต์ ทรุยด็องVSโลเคอเรน[11]
00:00[9]ชาเลอร์รัวVSเก้นท์[2]
00:00[5]ราซิ่ง เกงค์VSออสเทนเด้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30[6]สตวร์มกราซVSออสเตรีย เวียนนา[3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
18:30[15]มอร์โด้เวีย ซารานสค์VSคราซ์โนดาร์ FK[5]
21:00[3]โลโคโมทีฟ มอสโกVSเอฟซี อูฟา[13]
23:30[4]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์กVSรูบิน คาซาน[9]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00[13]อโตรมิตอสVSแอสเตราส[6]
22:15[7]เลวาเดียกอสVSพลาทานิแอส[12]
22:15[11]อิราคลิสVSวีเรีย เอฟซี[14]
00:30[1]โอลิมเปียกอสVSพานาธิไนกอส[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
22:00[CH-3]ฮิเบอร์เนี่ยนVSรอสส์ เคาน์ตี้[PR-5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30[8]คาร์ลสรูห์VSไฮน์เดนเฮลม์[7]
19:30[1]RB ลีบซิกVS1860 มิวนิค[15]
19:30[14]FSV แฟร้งค์เฟิร์ตVSไฟร์บวร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00[6]โอซาซูน่าVSอลาเบส[2]
22:59[4]คอร์โดบ้าVSลูโก้[12]
22:59[5]กิมนาสติกVSพอนเฟร์ราดิน่า[16]
22:59[17]ฮูเอสก้าVSอัลคอลคอน[8]
22:59[21]ยูอี ยาโกสเตราVSมายอร์ก้า[18]
01:15[1]เลกาเนสVSเตเนริเฟ่[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30[20]วิเชนซ่าVSทราปานี่[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[12]ศรีสะเกษ เอฟซีVSชัยนาท ฮอร์นบิล[5]
18:00[11]ชลบุรี เอฟซีVSสุโขทัย เอฟซี[16]
19:00[18]นครราชสีมา เอฟซีVSบีอีซี เทโรศาสนะ[10]
20:00[9]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[11]สงขลา ยูไนเต็ดVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[7]
18:00[2]กระบี่ เอฟซีVSอ่างทอง เอฟซี[1]
18:00[15]ลำปาง เอฟซีVSสมุทรสงคราม บีทียู[13]
19:00[8]ปตท. ระยองVSประจวบ เอฟซี[5]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:30[14]คริสตัล พาเลซVSลิเวอร์พูล[8]
22:59[13]เวสต์บรอมวิชVSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[5]ไมนซ์VSดาร์มสตัดท์[14]
23:30[11]ฮัมบูร์กVSแฮร์ธ่า เบอร์ลิน[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30[12]โตริโน่VSลาซิโอ้[8]
21:00[13]อตาลันต้าVSยูเวนตุส[1]
21:00[7]ซัสเซาโล่VSเอซี มิลาน[6]
21:00[9]โบโลญญ่าVSคาร์ปิ[19]
21:00[15]เจนัวVSเอ็มโปลี[11]
21:00[18]โฟรซิโนเน่VSอูดิเนเซ่[14]
02:45[5]อินเตอร์ มิลานVSปาแลร์โม่[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[13]เรอัล เบติสVSกรานาด้า[18]
22:00[8]เออิบาร์VSบาร์เซโลน่า[1]
00:15[19]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSแอธเลติก บิลเบา[7]
00:15[10]เรอัล โซเซียดาดVSเลบานเต้[20]
02:30[9]บาเลนเซียVSแอตเลติโก้ มาดริด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[13]โอลิมปิก มาร์กเซยVSตูลูส[19]
22:59[6]แรนส์VSน็องต์[8]
03:00[4]โอลิมปิก ลียงVSแก็งก็อง[16]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30[8]ไนจ์เมเก้นVSเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]
20:30[14]โรด้า เจซีVSวิเทสส์[7]
20:30[4]AZ อัลค์ม่าร์VSเอ็กเซลซิเออร์[16]
20:30[15]วิลเล่ม ทเวVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
22:45[3]เฟเยนูร์ดVSคัมบูร์[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[14]อูเนียว มาไดร่าVSเบเลเนนส์[12]
22:59[18]ทอนเดล่าVSอารัวก้า[6]
22:59[11]วิตอเรีย เซตูบัลVSโมไรเรนเซ่[15]
22:59[16]เบาวิสต้าVSนาซิอองนาล[13]
01:15[17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้าVSวิตอเรีย กิมาไรส์[7]
03:30[4]บราก้าVSปอร์โต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00[11]เอสเบิร์กVSแรนเดอร์ส[6]
22:00[4]ซอนเดอร์ไจสกีVSบรอนด์บี้[5]
00:00[10]อาร์ฮุสVSเอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45[8]ลูกาโน่VSบาเซิ่ล[1]
19:45[4]เอฟซี ซิยงVSวาดุซ[10]
22:00[3]ยัง บอยส์VSลูเซิร์น[7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30[7]คาซิมปาซ่าVSอันตัลยาสปอร์[13]
21:00[5]กาลาตาซารายVSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]
00:00[3]คอนยาสปอร์VSแทร็บซอนสปอร์[14]
00:00[6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSเฟเนร์บาห์เช่[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30[9]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSราปิด เวียนนา[1]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00[7]เทเลค กรอซนี่ย์VSโลโคโมทีฟ มอสโก[3]
23:30[1]ซีเอสเคเอ มอสโกVSสปาร์ตัก มอสโก[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00[16]แพนทรากิกอสVSพีเอโอเค ซาโลนิก้า[4]
22:15[9]ซานธีVSAEL คาลโลนี่[15]
22:15[14]วีเรีย เอฟซีVSเลวาเดียกอส[7]
00:30[3]พานาธิไนกอสVSอโตรมิตอส[13]
00:30[10]อิราคลิสVSโอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
19:00[PR-1]เซลติกVSกรีน็อค มอร์ตัน[CH-6]
21:00[CH-2]ฮิเบอร์เนี่ยนVSอินเวอร์เนสส์[PR-8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30[6]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSดุ๊ยส์บวร์ก[18]
19:30[5]โบคุ่มVSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[13]
19:30[8]ไฮน์เดนเฮลม์VSซังค์ เพาลี[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00[2]อลาเบสVSเรอัล ซาราโกซ่า[7]
22:59[11]บายาโดลิดVSฮูเอสก้า[17]
22:59[8]อัลคอลคอนVSกิมนาสติก[4]
22:59[16]พอนเฟร์ราดิน่าVSนูมานเซีย[15]
22:59[13]เตเนริเฟ่VSอัลเมเรีย[19]
01:15[20]อัลบาเซเต้VSเลกาเนส[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30[17]โมเดน่าVSลิวอร์โน่[16]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
20:30[6]โวเลนดัมVSมาสทริสช์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00[13]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[10]
18.00[12]ราชบุรี มิตรผลVSบีบีซียู เอฟซี[9]
19.00[7]ชลบุรี เอฟซีVSพัทยา ยูไนเต็ด[11]
20.00[8]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSโอสถสภา M150 [14]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00[8]บางกอก เอฟซีVSอ่างทอง เอฟซี[14]
18.00[9]ประจวบ เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[12]
18.00[11]ลำปาง เอฟซีVSทีโอที เอสซี[7]
19.00[10]ปตท. ระยองVSอุบล ยูเอ็มที[13]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ รอบชิงชนะเลิศ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
23:30[9]ลิเวอร์พูล(N)VSแมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
21:05[6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSอาร์เซน่อล[3]
21:05[2]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์VSสวอนซี ซิตี้[16]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[14]เอาก์สบวร์กVSมึนเช่นกลัดบัค[5]
23:30[2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSฮอฟเฟ่นไฮม์[17]
23:30[7]ไมนซ์VSเลเวอร์คูเซ่น[4]
01:30[15]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSชาลเก้ 04 [6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30[16]ปาแลร์โม่VSโบโลญญ่า[9]
21:00[17]ซามพ์โดเรียVSโฟรซิโนเน่[18]
21:00[12]คิเอโว่VSเจนัว[14]
21:00[19]คาร์ปิVSอตาลันต้า[13]
21:00[15]อูดิเนเซ่VSเวโรน่า[20]
02:45[1]ยูเวนตุสVSอินเตอร์ มิลาน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[4]บียาร์เรอัลVSเลบานเต้[19]
22:00[12]บาเลนเซียVSแอธเลติก บิลเบา[8]
00:15[10]ลา คอรุนญ่าVSกรานาด้า[20]
02:30[1]บาร์เซโลน่าVSเซบีย่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[7]น็องต์VSโมนาโก[2]
22:59[18]อฌักซิโอ้VSโอลิมปิก มาร์กเซย[13]
22:59[5]แซงต์ เอเตียนVSก็อง[8]
03:00[6]โอลิมปิก ลียงVSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30[5]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSโรด้า เจซี[15]
20:30[4]อูเทร็คท์VSเฟเยนูร์ด[7]
20:30[18]เดอ กราฟสคัปVSฮีเรนวีน[13]
22:45[2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSAZ อัลค์ม่าร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[15]โมไรเรนเซ่VSทอนเดล่า[18]
22:59[13]มาริติโม่VSอคาเดมิก้า โคอิมบร้า[17]
00:00[2]เบนฟิก้าVSอูเนียว มาไดร่า[14]
02:15[11]เบเลเนนส์VSปอร์โต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00[10]วีบรอกVSนอร์ดเจลแลนด์[9]
22:00[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSเอสเบิร์ก[11]
00:00[5]บรอนด์บี้VSโฮโบร[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45[6]เอฟซี ธูนVSบาเซิ่ล[1]
19:45[10]วาดุซVSกราสฮ็อปเปอร์[2]
22:00[5]เซนต์ กัลเลนVSลูกาโน[9]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30[16]ชีวาสสปอร์VSอันตัลยาสปอร์[12]
21:00[14]เกนเคลอร์บิลิจี้VSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[6]
00:00[13]กาเซียนเทปสปอร์VSกาลาตาซาราย[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20:30[5]เกงค์VSคลับบรูซ[1]
00:00[3]อันเดอร์เลชท์VSสตองดาร์ด ลีแอช[8]
02:00[7]ชาเลอร์รัวVSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
20:00[2]ราปิด เวียนนาVSSV โกรดิก[9]
22:30[1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSออสเตรียเวียนนา[3]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
23:30[5]สลาเวีย ปรากVSบานิค ออสตราว่า[16]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00[1]โอลิมเปียกอสVSวีเรีย เอฟซี[13]
22:15[15]แพนทรากิกอสVSเจียนนิน่า[12]
22:15[4]พานิโอนิออสVSเลวาเดียกอส[11]
00:30[2]เออีเค เอเธนส์VSพานาธิไนกอส[3]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00[1]ดินาโม ซาเกร็บVSNK สปลิต[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30[6]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์VSFSV แฟร้งค์เฟิร์ต[14]
19:30[11]ไฮน์เดนเฮลม์VSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[13]
19:30[18]ดุ๊ยส์บวร์กVSซังค์ เพาลี[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00[2]เลกาเนสVSอลาเบส[1]
22:59[10]เรอัล ซาราโกซ่าVSลูโก้[12]
22:59[6]ซีดี มิรานเดสVSเตเนริเฟ่[15]
22:59[5]กิมนาสติกVSบายาโดลิด[11]
22:59[20]อัลเมเรียVSอัลบาเซเต้[19]
01:15[3]เรอัล โอเบียโดVSเอลเช่[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
20:30[15]มาสทริสช์VSเดน บอสช์[14]
20:30[1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัมVSโก อเฮด อีเกิ้ลส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 14 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 14 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:00[3]อาร์เซน่อล0.5/1 -10เลสเตอร์ ซิตี้[1]
21:05[20]แอสตัน วิลล่า0.5ลิเวอร์พูล[9]
23:15[4]แมนเชสเตอร์ ซิตี้0.5/1ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30[13]ฮัมบูร์ก0/0.5 -10มึนเช่นกลัดบัค[7]
23:30[14]เอาก์สบวร์ก1.5/2บาเยิร์น มิวนิค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30[6]เอซี มิลาน0.5/1 -10เจนัว[16]
21:00[15]ปาแลร์โม่เสมอ +10โตริโน่[12]
21:00[17]ซามพ์โดเรีย0/0.5อตาลันต้า[13]
21:00[14]อูดิเนเซ่0/0.5 +10โบโลญญ่า[11]
02:45[4]ฟิออเรนติน่า0/0.5อินเตอร์ มิลาน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00[11]เรอัล โซเซียดาด0.5/1 +10กรานาด้า[19]
22:00[5]เซบีย่า1/1.5 +10ลาส พัลมาส[18]
00:15[12]เกตาเฟ่0.5/1 +10แอตเลติโก้ มาดริด[2]
00:15[8]เออิบาร์0.5/1เลบานเต้[20]
02:30[1]บาร์เซโลน่า2.5เซลต้า บีโก้[7]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00[7]โอลิมปิก ลียง0.5/1ก็อง[9]
22:59[4]แซงต์ เอเตียน0/0.5 -10โมนาโก[2]
03:00[3]นีซเสมอโอลิมปิก มาร์กเซย[10]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30[8]โกรนิงเก้น0.5/1อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
20:30[10]ซโวลเล่0.5เฟเยนูร์ด[4]
20:30[16]เอ็กเซลซิเออร์เสมอเดน ฮาก[12]
22:45[6]ไนจ์เมเก้น0.5/1 +10พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[1]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59[11]เอสโตริล0.5/1ทอนเดล่า[18]
22:59[8]อารัวก้า0.5 +10อูเนียว มาไดร่า[13]
00:00[16]เบาวิสต้า0.5อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[17]
02:15[14]มาริติโม่0.5บราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45[5]เอฟซี ซิยง0.5เซนต์ กัลเลน[6]
22:00[4]ลูเซิร์น0.5เอฟซี ซูริค[10]
22:00[2]กราสฮ็อปเปอร์0/0.5บาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
18:30[8]กาเซียนเทปสปอร์เสมออัคฮีซาร์[5]
18:30[16]ชีวาสสปอร์0/0.5ริเซสปอร์[10]
21:00[18]เอสคิเซไฮสปอร์0/0.5อันตัลยาสปอร์[13]
00:00[4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค0/0.5เบซิคตัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20:30[4]ออสเทนเด้0/0.5 +10คลับบรูซ[2]
00:00[16]เวสเตอร์โล0.5 -10สตองดาร์ด ลีแอช[8]
02:00[10]แซงต์ ทรุยด็องเสมอเมเชเลน[12]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30[2]ออสเตรีย เวียนนาเสมอราปิด เวียนนา[3]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
20:00[3]มลาด้า โบเลสลาฟ1.5 +10บานิค ออสตราว่า[16]
22:00[11]สโลวัคโก้1วิคตอเรีย พัลเซ่น[1]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00[12]เจียนนิน่า0.5 -10พานาธิไนกอส[3]
22:15[16]AEL คาลโลนี่0/0.5พานิโอนิออส[5]
22:15[8]พาไนโทลิกอส0.5เลวาเดียกอส[11]
00:30[4]พีเอโอเค ซาโลนิก้า1/1.5อิราคลิส[7]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00[6]อินเตอร์ ซาเปรซิคเสมอNK สปลิต[4]
22:59[10]ซาเกร็บ1.5/2ดินาโม ซาเกร็บ[2]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30[2]ไฟร์บวร์ก0.5/1ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[15]
19:30[7]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์0/0.5อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[11]
19:30[13]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน0/0.51860 มิวนิค[17]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00[3]คอร์โดบ้า0.5 -5เรอัล ซาราโกซ่า[10]
22:59[17]ฮูเอสก้า0/0.5คิโรน่า[13]
22:59[22]ยูอี ยาโกสเตราเสมอ +10อัลบาเซเต้[19]
22:59[2]เลกาเนส0.5โอซาซูน่า[5]
22:59[4]เรอัล โอเบียโด0.5 -10เตเนริเฟ่[15]
01:15[14]นูมานเซีย0/0.5 -10มายอร์ก้า[18]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30[11]สเปเซีย0/0.5 +10ลิวอร์โน่[14]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
16.00[D2A-2]อุตรดิตถ์ เอฟซี0.5สิงห์บุรี เอฟซี[D2A-12]
17.30[D2A-10]ตาก ซิตี้0.5ลำพูน วอริเออร์[D2A-11]
18.00[D2A-4]นครสวรรค์ เอฟซี0.5กำแพงเพชร เอฟซี[D2A-7]
18.00[D2A-1]แพร่ ยูไนเต็ด0.5พะเยา เอฟซี[D2A-5]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล LEO PRE-SEASON CUP 2016
16.00[PR-9]เชียงราย ยูไนเต็ด0.5บีอีซี เทโรศาสนะ[PR-16]
19.00[PR-6]บางกอกกล๊าส0/0.5เมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-2]
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 14 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 14 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559