แทงบอล ดูบอลคลับ บอลทรู ดูบอลสด


โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอมมิวนิตี้ ชิลด์ (England FA Community Shield)
20:00 [1]เชลซี(N) VS อาร์เซน่อล[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00 [11]ลีลล์ VS น็องต์[7]  
22:00 [12]อองเช่ร์ VS บอร์กโดซ์[6]  
02:00 [5]โอลิมปิก มาร์กเซย VS ดิฌง[16]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01:30 [D1-20]เปสคาร่า VS ตริเอสติน่า[S4-6]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:30 [L1-2]โบลตัน VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[7]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
00:00 [D2-2]อาเวส VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]  
02:15 [12]วิตอเรีย เซตูบัล VS โมไรเรนเซ่[15]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59 [16]ไวกิ้ง เอฟเค VS ลีลล์สตรอม[9]  
22:59 [10]ออด เกรนแลนด์ VS ซองน์ดาล[12]  
22:59 [6]สตาเบ็ค VS ซานเดฟยอร์ด[11]  
22:59 [2]ชาร์ปบอร์ก 08 VS เฮาเกซุนด์[5]  
22:59 [15]ทรอมโซ่ VS โมลด์[3]  
01:00 [8]อาเลซุนด์ VS เอสเค บรานน์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [14]คัลมาร์ VS โกเตนเบิร์ก[11]  
20:00 [13]ซันด์สวาลล์ VS ออสเตอร์ซุนด์[5]  
20:00 [9]ฮัมมาร์บี้ VS ฮัคเค่น[8]  
22:30 [3]ซิริอุส VS AIK โซลน่า[4]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
17:00 [12]ลิงบี้ VS นอร์ดเจลแลนด์[2]  
19:00 [10]เฮลซิงกอร์ VS มิดทิลแลนด์[6]  
21:00 [5]โอเดนเซ่ VS อัลบอร์ก[13]  
22:59 [4]บรอนด์บี้ VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น[7]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
21:00 [5]ลูเซิร์น VS กราสฮ็อปเปอร์[10]  
21:00 [1]ยัง บอยส์ VS ลัวซานนี สปอร์ท[7]  
21:00 [6]เซนต์ กัลเลน VS เอฟซี ซิยง[3]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
19:30 [9]มาเธอร์เวลล์ VS กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[3]  
21:00 [2]อเบอร์ดีน VS แฮมิลตัน[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
19:00 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS ลาห์ติ[3]  
19:00 [8]มาเรียฮามน์ VS ไซนาโจเอน[6]  
19:00 [2]VPS วาซ่า VS พีเอส เคมี่[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30 [13]KAA เก้นท์ VS รอแยล อันท์เวิร์พ[10]  
22:59 [11]อันเดอร์เลชท์ VS ออสเทนเด้[14]  
01:00 [4]คลับบรูซ VS AS ยูเปน[15]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30 [2]ราปิด เวียนนา VS ออสเตรียเวียนนา[10]  
21:30 [8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[7]  
00:00 [5]แมตเตอร์สเบิร์ก VS สตวร์มกราซ[1]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [8]ซีเอส คราอิโอว่า VS เอฟซี แอสตร้า[5]  
01:00 [12]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS สเตอัว บูคาเรสต์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [3]ดินาโม ซาเกร็บ VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[4]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
19:30 [D2-1]สตุ๊ตการ์ต VS เรอัล เบติส[D1-15]  
20:00 [D1-13]เอาก์สบวร์ก VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[D1-3]  
20:00 [D1-14]ฮัมบูร์ก VS เอสปันญ่อล[D1-8]  
21:00 [PR-7]เอฟเวอร์ตัน VS เซบีย่า[D1-4]  
21:00 [D1-16]โวล์ฟสบวร์ก VS ฟิออเรนติน่า[D1-8]  
21:00 [LCH-1]นิวคาสเซิ่ล VS เวโรน่า[D2-2]  
22:00 [LCH-2]ไบรท์ตัน VS แอตฯ มาดริด[D1-3]  
22:00 [D1-7]ไฟร์บวร์ก VS โตริโน่[D1-9]  
22:00 [D3-15]เออร์เฟือร์ธ VS ดอร์ทมุนด์[D1-3]  
01:00 [D2-1]เลบานเต้(N) VS อลาเบส[D1-9]  
01:30 [PR-9]บอร์นมัธ VS นาโปลี[D1-3]  
01:30 [D1-7]อินเตอร์ มิลาน(N) VS บียาร์เรอัล[D1-5]  
01:30 [D2-1]สปอล VS คิเอโว่[D1-14]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์คัพ (Turkey Super Cup)
00:45 [1]เบซิคตัส(N) VS คอนยาสปอร์[10]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30 [14]จอห์น เรเกนเบิร์ก VS เนิร์นแบร์ก[4]  
20:30 [16]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์5]  
20:30 [12]เอา VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
22:00 [A1][12]เนเธอร์แลนด์(W) VS เดนมาร์ก(W)[15][A2]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00 [5]ฟลาเมงโก VS วิตอเรีย BA[19]  
02:00 [16]บาเฮีย VS เซาเปาโล[17]  
02:00 [4]พัลไมรัส VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[9]  
02:00 [13]กอริติบ้า VS ชาเปโคเอนเซ่[14]  
02:00 [7]ครูไซโร่ VS โบตาโฟโก้[8]  
02:00 [2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS อัตเลติโก มิไนโร่[10]  
05:00 [15]ปอนเต เปรตา VS วาสโก ดา กาม่า[11]  
05:00 [18]อาไว VS ซานโตส[3]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
01:00 [10]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ VS แอลเอ กาแลกซี่[19]  
05:00 [3]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[5]  
07:00 [4]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ VS แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[6]  
 โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00 [6]โตลูก้า VS อัตลาส[1]  
06:30 [16]เวราครูซ VS พูอีบลา[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
18:00 [18]ซูเปอร์ฯ สมุทรปราการ VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1]  
18:00 [12]โปลิศ เทโร เอฟซี VS ราชนาวี เอฟซี[13]  
19:00 [16]ศรีสะเกษ เอฟซี VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[3]  
19:00 [15]สุโขทัย เอฟซี VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[17]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [6]ลำปาง เอฟซี VS กระบี่ เอฟซี[11]  
18:00 [16]สงขลา ยูไนเต็ด VS สมุทรสงคราม เอฟซี[13]  
18:00 [1]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS ประจวบ เอฟซี[3]  
19.00 [10]นครปฐม ยูไนเต็ด VS ม.เกษตรศาสตร์ เอฟซี[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18:00 [7]ฉะเชิงเทรา เอฟซี VS อยุธยา เอฟซี[3]  
18:00 [13]ลำพูน วอริเออร์ VS สระแก้ว เอฟซี[8]  
18:00 [4]อยุธยา ยูไนเต็ด VS ขอนแก่น เอฟซี[1]  
18:00 [2]อุดรธานี เอฟซี VS อุบลราชธานี เอฟซี[10]  
18:00 [5]แพร่ ยูไนเต็ด VS พะเยา เอฟซี[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16:00 [14]กรุงธนบุรี เอฟซี VS ราชประชา เอฟซี[13]  
16:00 [5]ทหารบก เอฟซี VS ม.เกษมบัณฑิต เอฟซี[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00 [A5]น่าน เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9]  
16:00 [A3]เชียงราย ซิตี้ VS อุตรดิตถ์ เอฟซี[A2]  
16:00 [B2]มาแชร์ ชัยภูมิ VS ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B12]  
16:00 [B10]มุกดาหาร เอฟซี VS สกลนคร เอฟซี[B7]  
18:00 [B6]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B) VS เลย ซิตี้[B9]  
16:00 [C6]ราชบุรี เอฟซี(B) VS ลูกอีสาน เอฟซี[C5]  
16:00 [C1]สุพรรณบุรี เอฟซี(B) VS นนทบุรี เอฟซี[C9]  
16:00 [D7]กบินทร์ ยูไนเต็ด VS ชลบุรี เอฟซี(B)[D4]  
16:00 [D6]บ้านค่าย ยูไนเต็ด VS นครนายก เอฟซี[D8]  
18:00 [D5]กองเรือยุทธการ VS ปราจีน ยูไนเต็ด[D10]  
16:00 [E2]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS สมุทรปราการ เอฟซี[E4]  
17:00 [E7]บางกอกกล๊าส(B) VS บีซีซี เอฟซี[E3]  
18:00 [E6]โดม เอฟซี VS พีทียู ปทุมธานี[E8]  
16:00 [F1]สตูล ยูไนเต็ด VS พัทลุง เอฟซี[F5]  
18:00 [F3]ภูเก็ต เอฟซี VS ปัตตานี เอฟซี[F4]  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 28 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
20:00 [13]กาญารี่ VS เอซี มิลาน[6]  
22:59 [2]เอเอส โรม่า VS เจนัว[16]  
22:59 [10]ซามพ์โดเรีย VS นาโปลี[3]  
01:45 [18]โครโตเน่ VS ลาซิโอ้[5]  
01:45 [19]ปาแลร์โม่ VS เอ็มโปลี[17]  
01:45 [7]อินเตอร์ มิลาน VS อูดิเนเซ่[12]  
01:45 [8]ฟิออเรนติน่า VS เปสคาร่า[20]  
01:45 [9]โตริโน่ VS ซัสเซาโล่[11]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
23:15 [1]เบนฟิก้า(N) VS วิตอเรีย กิมาไรส์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30 [4]อูเทร็คท์ VS อัลค์มาร์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59 [12]เฮาเกซุนด์ VS ชาร์ปบอร์ก 08 [3]  
22:59 [7]โมลด์ VS สตาเบ็ค[5]  
22:59 [13]คริสเตียนซุนด์ VS ซองน์ดาล[11]  
22:59 [2]เอสเค บรานน์ VS อาเลซุนด์[6]  
22:59 [15]ลีลล์สตรอม VS ทรอมโซ่[9]  
01:00 [10]วาเลเรนก้า VS โรเซนบอร์ก[1]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [8]ฮัมมาร์บี้ VS ยอนโคปิ้ง[11]  
22:30 [10]โกเตนเบิร์ก VS เอล์ฟส์บอร์ก[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [10]ฮอร์เซ่นส์ VS เอสเบิร์ก[14]  
21:00 [2]บรอนด์บี้ VS นอร์ดเจลแลนด์[6]  
21:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS ซอนเดอร์ไจสกี[4]  
21:00 [5]มิดทิลแลนด์ VS ลิงบี้[3]  
22:59 [12]อาร์ฮุส VS วีบรอก[13]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
21:00 [8]กราสฮ็อปเปอร์ VS บาเซิ่ล[1]  
21:00 [9]ลัวซานนี สปอร์ท VS ลูกาโน่[3]  
21:00 [5]ลูเซิร์น VS วาดุซ[10]  
21:00 [7]เซนต์ กัลเลน VS เอฟซี ซิยง[4]  
21:00 [6]เอฟซี ธูน VS ยัง บอยส์[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00 [12]คาราบุคสปอร์ VS เคย์เซริสปอร์[14]  
20:00 [15]บูร์ซาสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[10]  
20:00 [13]ออสมันริสปอร์ VS ริเซสปอร์[16]  
22:59 [17]กาเซียนเทปสปอร์ VS เบซิคตัส[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[4]  
21:30 [6]ราปิด เวียนนา VS ซังค์ พอลเท่น[9]  
21:30 [5]แอดมิร่า VS ออสเตรียเวียนนา[2]  
21:30 [8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS สตวร์มกราซ[3]  
21:30 [10]SV รีด VS แมตเตอร์สเบิร์ก[7]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [6]โคโรน่า VS ลีเกีย วอร์ซอว์[1]  
22:59 [3]เลช พอซนาน VS วิสล่า คราคอฟ[8]  
22:59 [2]เลเชีย กอเดนซ์ VS โปกอน[12]  
22:59 [13]เนียเชียซ่า VS จาเกียลโลเนีย[4]  
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
22:15 [3]พานาธิไนกอส VS พานิโอนิออส[5]  
00:30 [4]เออีเค เอเธนส์ VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[2]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [13]โปลี ทิมิโซเอร่า VS ทาลกู มูเลส[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00 [11]เบรย์ดาบลิค VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12]  
02:15 [5]ฟจอลเนอร์ VS เซนจาร์นาน[1]  
02:15 [4]กรินดาวิค VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[2]  
03:00 [7]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
21:00 [7]แบล็คพูล(N) VS เอ็กซ์เซเตอร์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส เพลย์ออฟเลื่อนชั้น (France League 2)
02:00 [D1-18]ลอริยองต์ VS ทรัวส์[D2-3]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [18]อัลคอลคอน VS เตเนริเฟ่[4]  
21:00 [13]เรอัล ซาราโกซ่า VS ราโย่ บาเยกาโน่[12]  
22:59 [19]กิมนาสติก VS คิโรน่า[2]  
22:59 [21]เอลเช่ VS เรอุส เดปอร์ติว[11]  
22:59 [20]มายอร์ก้า VS นูมานเซีย[16]  
01:30 [17]คอร์โดบ้า VS เรอัล โอเบียโด้[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 เพลย์ออฟเลื่อนชั้น (Holland Division 2)
19:30 [D1-17]โรด้า เจซี VS มาสทริสช์[D2-7]  
21:45 [D1-16]ไนจ์เมเก้น VS เอ็นเอซี เบรด้า[D2-5]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ เพลย์ออฟเลื่อนชั้น (Scotland Championship)
21:00 [PR-11]แฮมิลตัน VS ดันดี ยูไนเต็ด[CH-3]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00 [15]อัตเลติโก มิไนโร่ VS ปอนเต เปรตา[10]  
02:00 [19]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS ฟลาเมงโก[3]  
02:00 [20]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ VS โครินเธียนส์[4]  
02:00 [12]ซานโตส VS ครูไซโร่[4]  
04:00 [18]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[1]  
05:00 [13]โบตาโฟโก้ VS บาเฮีย[7]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [13]เดเฟนซา จัสติเชีย VS ติเกร[24]  
02:15 [30]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ VS ลานุส[11]  
03:00 [12]ทัลเลเรส VS แอดเลติโก ทูคูแมน[17]  
04:15 [2]ริเวอร์เพลท VS โรซาริโอ้ เซ็นทรัล[10]  
04:30 [16]แอดเตริโค ราแฟล่า VS เบลกราโน่[29]  
06:45 [22]ปาโตรนาโต้ ปาราน่า VS โกดอย ครูซ[15]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
04:00 [16]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด VS นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[4]  
07:00 [6]เอฟซี ดัลลัส VS ฮุสตัน ไดนาโม[7]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00 [4]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS ติเกรส์ UANL[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
18:00 [18]ซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ VS อุบล ยูเอ็มที[9]  
18:00 [12]สุพรรณบุรี เอฟซี VS ราชนาวี เอฟซี[13]  
19:00 [17]สุโขทัย เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[14]  
19:00 [5]บางกอกกล๊าส เอฟซี VS นครราชสีมา เอฟซี[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [12]สงขลา ยูไนเต็ด VS กระบี่ เอฟซี[15]  
18:00 [4]ปตท.ระยอง VS นครปฐม ยูไนเต็ด[9]  
18:00 [14]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS ตราด เอฟซี[13]  
19:00 [6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS สมุทรสงคราม เอฟซี[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00 [A8]นครสวรรค์ เอฟซี VS พิษณุโลก เอฟซี[A1]  
18.00 [A7]ตาก ซิตี้ VS เชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9]  
16.00 [B11]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS มหาสารคาม ยูไนเต็ด[B10]  
16.00 [B12]มุกดาหาร เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[B6]  
16.00 [B3]เมืองเลย ยูไนเต็ด VS ยโสธร เอฟซี[B2]  
18.00 [B1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS สกลนคร เอฟซี[B7]  
16.00 [C6]ราชบุรี เอฟซี(B) VS หัวหิน ซิตี้[C9]  
18.00 [C7]นนทบุรี เอฟซี VS ลูกอีสาน เอฟซี[C5]  
18.00 [C8] IPE สมุทรสาคร VS สุพรรณบุรี เอฟซี(B)[C1]  
16.00 [D10]ปราจีน ยูไนเต็ด VS กบินทร์ ยูไนเต็ด[D8]  
16.00 [D3]นาวิกโยธิน เอฟซี VS ปลวกแดง ระยอง[D5]  
18.00 [E2]แบงค็อก ยูไนเต็ด(B) VS บางกอกกล๊าส(B)[E4]  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 14 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:00 [16]คริสตัล พาเลซ VS ฮัลล์ ซิตี้[18]  
20:15 [12]เวสต์แฮม VS ลิเวอร์พูล[4]  
22:30 [2]สเปอร์ส VS แมนฯ ยูไนเต็ด[6]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30 [8]อินเตอร์ มิลาน VS ซัสเซาโล่[14]  
20:00 [9]โตริโน่ VS นาโปลี[3]  
20:00 [10]ซามพ์โดเรีย VS คิเอโว่[12]  
20:00 [13]กาญารี่ VS เอ็มโปลี[17]  
20:00 [18]โครโตเน่ VS อูดิเนเซ่[11]  
20:00 [19]ปาแลร์โม่ VS เจนัว[16]  
20:00 [15]โบโลญญ่า VS เปสคาร่า[20]  
01:45 [2]เอเอส โรม่า VS ยูเวนตุส[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
21:00 [10]อลาเบส VS เซลต้า บีโก้[13]  
01:00 [2]เรอัล มาดริด VS เซบีย่า[4]  
01:00 [14]ลาส พัลมาส VS บาร์เซโลน่า[1]  
01:00 [15]เรอัล เบติส VS แอตฯ มาดริด[3]  
01:00 [5]บียาร์เรอัล VS ลา คอรุนญ่า[17]  
01:00 [6]แอธเลติก บิลเบา VS เลกาเนส[16]  
01:00 [7]เรอัล โซเซียดาด VS มาลาก้า[12]  
01:00 [8]เออิบาร์ VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[18]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:00 [1]โมนาโก VS ลีลล์[11]  
02:00 [7]แซงต์ เอเตียน VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2]  
02:00 [18]ดิฌง VS น็องซี่[19]  
02:00 [13]เม็ตซ์ VS ตูลูส[12]  
02:00 [8]น็องต์ VS แก็งก็อง[9]  
02:00 [6]บอร์กโดซ์ VS โอลิมปิก มาร์กเซย[5]  
02:00 [15]มงต์เปลลิเย่ร์ VS โอลิมปิก ลียง[4]  
02:00 [3]นีซ VS อองเช่ร์[14]  
02:00 [20]บาสเตีย VS ลอริยองต์[17]  
02:00 [16]ก็อง VS แรนส์[10]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:00 [5]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
19:30 [1]เฟเยนูร์ด VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[9]  
19:30 [12]วิลเล่ม ทเว VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]  
19:30 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS ซโวลเล่[13]  
19:30 [5]AZ อัลค์มาร์ VS อูเทร็คท์[4]  
19:30 [6]วิเทสส์ VS โรด้า เจซี[15]  
19:30 [7]เอฟซี ทเวนเต้ VS โกรนิงเก้น[10]  
19:30 [14]เดน ฮาก VS เอ็กเซลซิเออร์[11]  
19:30 [8]ฮีเรนวีน VS ไนจ์เมเก้น[17]  
19:30 [18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[16]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [6]มาริติโม่ VS เอสโตริล[14]  
22:00 [10]ชาเวซ VS ริโอ อาฟ[7]  
00:00 [2]ปอร์โต้ VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[13]  
02:15 [5]บราก้า VS นาซิอองนาล[18]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [13]ซันด์สวาลล์ VS ยอนโคปิ้ง[8]  
20:00 [14]ฮาล์มสตัด VS ฮัมมาร์บี้[10]  
22:30 [6]ซิริอุส VS เอล์ฟส์บอร์ก[11]  
22:30 [1]มัลโม่ VS ออสเตอร์ซุนด์[7]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [14]เอสเบิร์ก VS อาร์ฮุส[12]  
22:59 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS บรอนด์บี้[2]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45 [1]บาเซิ่ล VS เอฟซี ธูน[8]  
18:45 [7]กราสฮ็อปเปอร์ VS ลัวซานนี สปอร์ท[9]  
21:00 [2]ยัง บอยส์ VS ลูเซิร์น[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00 [12]ออสมันริสปอร์ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[10]  
22:59 [17]กาเซียนเทปสปอร์ VS กาลาตาซาราย[4]  
22:59 [13]อลันยาสปอร์ VS คาราบุคสปอร์[11]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30 [4]KAA เก้นท์ VS ชาเลอร์รัว[6]  
22:59 [2]คลับบรูซ VS อันเดอร์เลชท์[1]  
01:00 [15]เปรูเวลซ์ VS ราซิ่ง เกงค์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30 [4]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS สตวร์มกราซ[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
00:30 [7]แบล็คพูล VS ลูตัน ทาวน์[4]  
00:30 [6]คาร์ไลส์ VS เอ็กซ์เซเตอร์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
20:30 [17]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[2]  
20:30 [15]เอา VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[12]  
20:30 [3]ฮันโนเวอร์ 96 VS สตุ๊ตการ์ต[1]  
20:30 [18]คาร์ลสรูห์ VS ดินาโม เดรสเดน[5]  
20:30 [14] 1860 มิวนิค VS โบคุ่ม[9]  
20:30 [7]เนิร์นแบร์ก VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[13]  
20:30 [8]ซังค์ เพาลี VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[6]  
20:30 [4]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS ไฮน์เดนเฮลม์[10]  
20:30 [16]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS แซนด์เฮาเซ่น[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [11]ซีดี ลูโก้ VS เรอัล มูร์เซีย[17]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [11]บารี่ VS อัสโคลี่[16]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00 [RJ-2]ฟลูมิเนนเซ่ VS ซานโตส[SP-2]  
02:00 [SP-4]พัลไมรัส VS วาสโก ดา กาม่า[RJ-1]  
02:00 [MG-1]ครูไซโร่ VS เซาเปาโล[SP-8]  
02:00 [CBD-1]บาเฮีย VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[CaP-5]  
02:00 [D1-8]อาไว VS วิตอเรีย BA [CBD-2]  
02:00 [SP-7]ปอนเต เปรตา VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[PE-3]  
05:00 [D1-1]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS โบตาโฟโก้[RJ-3]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [6]โคลอน VS ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่[18]  
01:00 [2]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ VS โรซาริโอ เซ็นทรัล[11]  
03:00 [1]โบค่า จูเนียร์ส VS ริเวอร์เพลท[7]  
05:00 [9]อินดิเพนเดนเต้ VS ราซิ่ง คลับ[8]  
05:15 [20]ปาโตรนาโต้ ปาราน่า VS ซาร์เมียนโต้ จูนิน[27]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
03:00 [6]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส VS แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[13]  
05:00 [9]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS แอลเอ กาแลกซี่[19]  
07:00 [3]เอฟซี ดัลลัส VS นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[7]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00 [4]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS อัตลาส[10]  
08:00 [1]คลับ ทิจูเอน่า VS มอเรเลีย[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
18:00 [12]นครราชสีมา เอฟซี VS การท่าเรือ เอฟซี[10]  
18:00 [14]ราชนาวี เอฟซี VS ซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ[18]  
19:00 [16]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]  
19:00 [8]โปลิศ เทโร เอฟซี VS บางกอกกล๊าส เอฟซี[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [15]กระบี่ เอฟซี VS ตราด เอฟซี[13]  
18:00 [11]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS สงขลา ยูไนเต็ด[16]  
18:00 [9]สมุทรสงคราม เอฟซี VS ประจวบ เอฟซี[3]  
19:00 [5]อ่างทอง เอฟซี VS บางกอก เอฟซี[17]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
16.30 [5]กำแพงเพชร เอฟซี VS ขอนแก่น เอฟซี[4]  
18.00 [1]แพร่ ยูไนเต็ด VS สระแก้ว เอฟซี[11]  
18.00 [14]สิงห์บุรี เอฟซี VS ลำพูน วอริเออร์[10]  
18.30 [9]ฉะเชิงเทรา เอฟซี VS อุดรธานี เอฟซี[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00 [14]บ้านบึง ยูไนเต็ด VS ทหารบก เอฟซี[5]  
16.00 [6]นครศรีฯ ยูนิตี้ VS สีหมอก เอฟซี[15]  
17.00 [9]จามจุรี ยูไนเต็ด VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18.00 [A8]ตาก ซิตี้ VS นครสวรรค์ เอฟซี[A6]  
16.00 [B12]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS มุกดาหาร เอฟซี[B10]  
16.30 [B9]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B) VS เมืองเลย ยูไนเต็ด[B6]  
18.00 [B1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS ยโสธร เอฟซี[B2]  
16.00 [C1]สุพรรณบุรี เอฟซี(B) VS ราชบุรี เอฟซี(B)[C6]  
17.00 [C3]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS นนทบุรี เอฟซี[C7]  
16.00 [D3]ชลบุรี เอฟซี(B) VS ปราจีน ยูไนเต็ด[D10]  
16.00 [D7]กบินทร์ ยูไนเต็ด VS นาวิกโยธิน เอฟซี[D3]  
16.00 [E5]สมุทรปราการ เอฟซี VS ม.รังสิต เอฟซี[E9]  
16.00 [F4]ชุมพร เอฟซี VS สุไหงปาดี เอฟซี[F8]  
18.00 [F9]สุราษฎร์ ซิตี้ VS หาดใหญ่ เอฟซี[F7]  
18.00 [F5]พัทลุง เอฟซี VS สตูล ยูไนเต็ด[F1]  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 23 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ4ทีมสุดท้าย (English fa Cup 2016-2017)
21:00 [7]อาร์เซน่อล(N) VS แมนฯ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:15 [15]เบิร์นลี่ย์ VS แมนฯ ยูไนเต็ด[5]
22:30 [3]ลิเวอร์พูล VS คริสตัล พาเลซ[16]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [9]ไฟร์บวร์ก VS เลเวอร์คูเซ่น[12]
22:30 [11]ชาลเก้ 04 VS RB ลีบซิก[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30 [14]ซัสเซาโล่ VS นาโปลี[3]
20:00 [6]เอซี มิลาน VS เอ็มโปลี[17]
20:00 [5]ลาซิโอ้ VS ปาแลร์โม่[19]
20:00 [12]คิเอโว่ VS โตริโน่[9]
20:00 [10]ซามพ์โดเรีย VS โครโตเน่[18]
20:00 [11]อูดิเนเซ่ VS กาญารี่[13]
01:45 [1]ยูเวนตุส VS เจนัว[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00 [7]เรอัล โซเซียดาด VS ลา คอรุนญ่า[16]
21:15 [10]เซลต้า บีโก้ VS เรอัล เบติส[15]
23:30 [13]ลาส พัลมาส VS อลาเบส[11]
01:45 [1]เรอัล มาดริด VS บาร์เซโลน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00 [11]ตูลูส VS นีซ[3]
22:00 [7]แซงต์ เอเตียน VS แรนส์[9]
02:15 [4]โอลิมปิก ลียง VS โมนาโก[1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:00 [12]แอสตัน วิลล่า VS เบอร์มิงแฮม[20]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30 [4]อูเทร็คท์ VS โรด้า เจซี[15]
19:30 [16]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS เดน ฮาก[12]
19:30 [5]วิเทสส์ VS เฟเยนูร์ด[1]
21:45 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [14]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS บราก้า[5]
00:00 [4]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS เบาวิสต้า[9]
02:15 [2]ปอร์โต้ VS เฟยเรนเซ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
22:59 [1]โรเซนบอร์ก VS อาเลซุนด์[12]
22:59 [15]วาเลเรนก้า VS ซองน์ดาล[11]
22:59 [16]ไวกิ้ง เอฟเค VS ออด เกรนแลนด์[9]
22:59 [4]ชาร์ปบอร์ก 08 VS คริสเตียนซุนด์[14]
22:59 [6]ทรอมโซ่ VS สตาเบ็ค[3]
01:00 [13]ลีลล์สตรอม VS เอสเค บรานน์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [6]ฮัคเค่น VS นอร์โคปิ้ง[14]
20:00 [9]ฮัมมาร์บี้ VS ซันด์สวาลล์[12]
22:30 [13]ออสเตอร์ซุนด์ VS โกเตนเบิร์ก[5]
22:30 [15]AFC ยูไนเต็ด VS ฮาล์มสตัด[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [7]แรนเดอร์ส VS โอเดนเซ่[11]
21:00 [6]นอร์ดเจลแลนด์ VS บรอนด์บี้[2]
22:59 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS มิดทิลแลนด์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45 [6]เซนต์ กัลเลน VS เอฟซี ธูน[9]
18:45 [2]ยัง บอยส์ VS ลูกาโน่[5]
21:00 [3]เอฟซี ซิยง VS ลัวซานนี สปอร์ท[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
21:00 [11]จีวาสคีล่า VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [14]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS บูร์ซาสปอร์[10]
22:59 [4]กาลาตาซาราย VS เฟเนร์บาห์เช่[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [1]อันเดอร์เลชท์ VS คลับบรูซ[2]
01:00 [8]ราซิ่ง เกงค์ VS เปรูเวลซ์[15]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30 [6]ราปิด เวียนนา VS ออสเตรียเวียนนา[3]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
18:00 [1]เซลติก(N) VS กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30 [4]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS โบคุ่ม[9]
18:30 [10]แซนด์เฮาเซ่น VS คาร์ลสรูห์[18]
18:30 [15]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS เนิร์นแบร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [12]นูมานเซีย VS เตเนริเฟ่[3]
21:00 [22]ซีดี มิรานเดส VS เรอัล ซาราโกซ่า[11]
21:00 [21]มายอร์ก้า VS คอร์โดบ้า[17]
22:59 [14]เรอุส เดปอร์ติว VS อัลคอลค่อน[20]
22:59 [19]อัลเมเรีย VS เซบีย่า แอตเลติโก้[9]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
01:15 [3]เอสตูเดียนเตส VS ซีเอ ฮูราแคน[24]
02:15 [19]แอดเตริโค ราแฟล่า VS โบค่า จูเนียร์ส[1]
03:00 [28]ซานมาร์ติน ซานฮวน VS เบลกราโน่[29]
04:15 [4]ริเวอร์เพลท VS ซาร์เมียนโต้ จูนิน[25]
05:30 [11]ทัลเลเรส VS โกดอย ครูซ[16]
06:15 [30]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ VS อินดิเพนเดนเต้[10]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
00:30 [7]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[4]
03:00 [18]แอลเอ กาแลกซี่ VS ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[17]
05:00 [20]มินนิโซต้า ยูไนเต็ด VS โคโลราโด้ ราปิดส์[21]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00 [8]พูมาส ยูนัม VS เวราครูซ[17]
07:00 [13]ซานโตส ลากูน่า VS คลับ อเมริกา[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
18:00 [2]เชียงราย ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[3]
18:00 [16]สุโขทัย เอฟซี VS การท่าเรือ เอฟซี[8]
19:00 [11]สุพรรณบุรี เอฟซี VS นครราชสีมา เอฟซี[12]
19:00 [9]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS พัทยา ยูไนเต็ด[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00 [F6]ชุมพร เอฟซี VS หาดใหญ่ เอฟซี[F5]
18.00 [F3]พัทลุง เอฟซี VS ภูเก็ต เอฟซี[F2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทย ลีก คัพ (Thai League Cup 2017)
15.30 [D3F-7]ยะลา ยูไนเต็ด VS เชียงใหม่ เอฟซี[D1-10]
15.30 [D3D-3]นาวิกโยธิน เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[D1-7]
18.00 [D2B-13]ตรัง เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[D1-2]
18.00 [D1-17]บางกอก เอฟซี VS หนองบัวพิชญ เอฟซี[D1-14]
18.00 [D2A-1]แพร่ ยูไนเต็ด VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[D1-3]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 2 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [17]สวอนซี ซิตี้ VS มิดเดิลสโบรห์[19]
22:00 [6]อาร์เซน่อล VS แมนฯ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS ไมนซ์[14]
22:30 [12]เลเวอร์คูเซ่น VS โวล์ฟสบวร์ก[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30 [10]โตริโน่ VS อูดิเนเซ่[12]
20:00 [20]เปสคาร่า VS เอซี มิลาน[7]
20:00 [8]ฟิออเรนติน่า VS โบโลญญ่า[13]
20:00 [16]เจนัว VS อตาลันต้า[6]
20:00 [11]คิเอโว่ VS โครโตเน่[19]
20:00 [18]ปาแลร์โม่ VS กาญารี่[14]
01:45 [3]นาโปลี VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00 [3]เซบีย่า VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
21:15 [1]เรอัล มาดริด VS อลาเบส[10]
23:30 [14]บาเลนเซีย VS ลา คอรุนญ่า[16]
01:45 [19]กรานาด้า VS บาร์เซโลน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00 [8]แรนส์ VS โอลิมปิก ลียง[4]
22:00 [20]ลอริยองต์ VS ก็อง[16]
22:00 [11]น็องต์ VS อองเช่ร์[9]
22:00 [15]มงต์เปลลิเย่ร์ VS ตูลูส[12]
02:00 [3]นีซ VS บอร์กโดซ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30 [7]วิเทสส์ VS ไนจ์เมเก้น[14]
19:30 [2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS เฟเยนูร์ด[1]
19:30 [17]เดน ฮาก VS โรด้า เจซี[16]
21:45 [6]เอฟซี ทเวนเต้ VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[18]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [12]วิตอเรีย เซตูบัล VS โมไรเรนเซ่[16]
22:00 [10]เบเลเนนส์ VS เฟยเรนเซ่[11]
00:00 [14]อารัวก้า VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]
02:15 [4]บราก้า VS มาริติโม่[6]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [D1-12]ลีลล์สตรอม VS ซานเดฟยอร์ด[AL-2]
23:00 [D1-6]ชาร์ปบอร์ก 08 VS ซองน์ดาล[D1-11]
23:00 [D1-7]สตรอมก็อดเซ็ท VS เฮาเกซุนด์[D1-4]
23:00 [D1-14]สตาเบ็ค VS อาเลซุนด์[D1-9]
23:00 [D1-13]ทรอมโซ่ VS เอสเค บรานน์[D1-2]
01:00 [D1-1]โรเซนบอร์ก VS ออด เกรนแลนด์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [2]ซันด์สวาลล์ VS AFC ยูไนเต็ด[16]
20:00 [1]AIK โซลน่า VS ฮัคเค่น[11]
22:30 [13]นอร์โคปิ้ง VS ฮัมมาร์บี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [4]เอสเบิร์ก VS แรนเดอร์ส[2]
21:00 [1]วีบรอก VS อาร์ฮุส[3]
22:59 [5]บรอนด์บี้ VS มิดทิลแลนด์[4]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45 [4]ลูเซิร์น VS ลูกาโน่[6]
18:45 [2]ยัง บอยส์ VS วาดุซ[10]
21:00 [8]ลัวซานนี สปอร์ท VS กราสฮ็อปเปอร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30 [5]ฮาร์ท VS เซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:30 [12]ออสมันริสปอร์ VS กาเซียนเทปสปอร์[18]
20:00 [16]ริเซสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[5]
22:59 [8]คอนยาสปอร์ VS บูร์ซาสปอร์[11]
22:59 [1]เบซิคตัส VS เกนเคลอร์บิลิจี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [4]KAA เก้นท์ VS คลับบรูซ[1]
01:00 [6]ลีแอร์ส VS สตองดาร์ด ลีแอช[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30 [2]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30 [7]ไฮน์เดนเฮลม์ VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[6]
18:30 [14]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[3]
18:30 [2]สตุ๊ตการ์ต VS ดินาโม เดรสเดน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [16]กิมนาสติก VS อัลเมเรีย[20]
21:00 [10]ซีดี ลูโก้ VS เรอุส เดปอร์ติว[11]
22:59 [4]เตเนริเฟ่ VS เรอัล โอเบียโด[5]
22:59 [17]คอร์โดบ้า VS เอลเช่[12]
01:30 [14]เรอัล ซาราโกซ่า VS เรอัล บายาโดลิด[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
19:30 [4]มาสทริสช์ VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
01:00 [4]เอสตูเดียนเตส VS อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[30]
02:15 [11]ลานุส VS บานฟิลด์[5]
03:15 [22]ซาร์เมียนโต้ จูนิน VS โรซาริโอ้ เซ็นทรัล[17]
04:15 [24]ติเกร VS ซาน ลอเรนโซ่[2]
05:30 [25]ซีเอ ฮูราแคน VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[16]
06:15 [15]โกดอย ครูซ VS ริเวอร์เพลท[6]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00 [5]โตลูก้า VS เนกาซ่า[9]
06:00 [15]ซานโตส ลากูน่า VS กัวเรตาโร่[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
19:00 [16]ตราด เอฟซี VS บีบีซียู เอฟซี[13]
18:00 [6]สมุทรสงคราม เอฟซี VS สงขลา ยูไนเต็ด[11]
18:00 [2]ปตท.ระยอง VS บางกอก เอฟซี[18]
19:00 [4]ประจวบ เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[5]
19:00 [9]เชียงใหม่ เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[15]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00 [11]กาฬสินธุ์ เอฟซี VS สิงห์บุรี เอฟซี[13]
18.00 [9]สระแก้ว เอฟซี VS ลำพูน วอริเออร์[8]
18.00 [10]อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS กำแพงเพชร เอฟซี[4]
18.00 [7]พะเยา เอฟซี VS แพร่ ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
17.00 [11]บียู เดฟโฟ่ เอฟซี VS สีหมอก เอฟซี[15]
17.00 [6]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS กรุงธนบุรี เอฟซี[5]
18.00 [1]สมุทรสาคร เอฟซี VS ราชประชา เอฟซี[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00 [A1]พิษณุโลก เอฟซี VS น่าน เอฟซี[A2]
16.00 [B2]ยโสธร เอฟซี VS เลย ซิตี้[B4]
16.00 [B11]มหาสารคาม ยูไนเต็ด VS สกลนคร เอฟซี[B12]
18.00 [B7]สุรินทร์ ซิตี้ VS มาแชร์ ชัยภูมิ[B3]
16.00 [C4]ลูกอีสาน เอฟซี VS อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[C3]
17.30 [C9]หัวหิน ซิตี้ VS บีทียู เอฟซี[C8]
16.00 [D10]นครนายก เอฟซี VS กบินทร์ ยูไนเต็ด[D8]
18.00 [D4]ปลวกแดง ระยอง VS จันทบุรี เอฟซี[D1]
16.00 [E6]สมุทรปราการ เอฟซี VS โคปูน วอริเออร์[E11]
18.00 [E2]บีซีซี เอฟซี VS พีทียู ปทุมธานี[E4]
16.15 [F5]หาดใหญ่ เอฟซี VS ภูเก็ต เอฟซี[F2]
18.00 [F8]สุราษฎร์ ซิตี้ VS ยะลา ยูไนเต็ด[F9]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 22 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19.00 [13]เซาแธมป์ตัน VS เลสเตอร์ ซิตี้[15]
21.15 [4]อาร์เซน่อล VS เบิร์นลี่ย์[12]
23.30 [1]เชลซี VS ฮัลล์ ซิตี้[19]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21.30 [10]เลเวอร์คูเซ่น VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[5]
23.30 [11]ไมนซ์ VS โคโลญจน์[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18.30 [1]ยูเวนตุส VS ลาซิโอ้[4]
21.00 [18]ปาแลร์โม่ VS อินเตอร์ มิลาน[6]
21.00 [15]โบโลญญ่า VS โตริโน่[9]
21.00 [17]เอ็มโปลี VS อูดิเนเซ่[11]
21.00 [14]เจนัว VS โครโตเน่[19]
21.00 [20]เปสคาร่า VS ซัสเซาโล่[16]
00.00 [7]อตาลันต้า VS ซามพ์โดเรีย[13]
02.45 [3]เอเอส โรม่า VS กาญารี่[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18.00 [20]โอซาซูน่า VS เซบีย่า[2]
22.15 [7]แอธเลติก บิลเบา VS แอตเลติโก้ มาดริด[4]
00.30 [14]เรอัล เบติส VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
00.30 [5]เรอัล โซเซียดาด VS เซลต้า บีโก้[8]
02.45 [9]เออิบาร์ VS บาร์เซโลน่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
21.00 [2]โมนาโก VS ลอริยองต์[20]
22.59 [9]แซงต์ เอเตียน VS อองเช่ร์[1]
03.00 [4]โอลิมปิก ลียง VS โอลิมปิก มาร์กเซย[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18.30 [6]อูเทร็คท์ VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
20.30 [16]เอ็กเซลซิเออร์ VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[18]
20.30 [10]ไนจ์เมเก้น VS โรด้า เจซี[17]
22.45 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS ฮีเรนวีน[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.59 [1]เบนฟิก้า VS ทอนเดล่า[18]
22.59 [16]เฟยเรนเซ่ VS เอสโตริล[15]
01.00 [12]เบเลเนนส์ VS วิตอเรีย เซตูบัล[11]
03.15 [3]บราก้า VS วิตอเรีย กิมาไรส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17.30 [7]ออสมันริสปอร์ VS อันตัลยาสปอร์[8]
17.30 [18]กาเซียนเทปสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[10]
20.00 [11]คาซิมปาซ่า VS แทร็บซอนสปอร์[12]
22.59 [4]เฟเนร์บาห์เช่ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20.30 [8]สตองดาร์ด ลีแอช VS คลับบรูซ[1]
00.00 [3]อันเดอร์เลชท์ VS แซงต์ ทรุยด็อง[12]
02.00 [6]เมเชเลน VS เวสเตอร์โล[15]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
20.05 [CH-7]เรธโรเวอร์ส VS ฮาร์ท[PR-4]
22.00 [L1-7]อัลเบี้ยน โรเวอร์ VS เซลติก[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18.00 [1]เลบานเต้ VS นูมานเซีย[12]
22.00 [10]เรอุส เดปอร์ติว VS มายอร์ก้า[18]
00.00 [3]เกตาเฟ่ VS ซีดี มิรานเดส[20]
00.00 [2]คิโรน่า VS เซบีย่า แอตเลติโก้[9]
02.00 [4]คาดิส VS อัลเมเรีย[21]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23.30 [16]ซาแลร์นิตาน่า VS สเปเซีย[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
20.30 [1]วีวีวี เวนโล VS มาสทริสช์[3]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
02.00 [110]กาบอง VS แคเมอรูน[65]
02.00 [68]กินีบิสเซา(N) VS บูร์กินาฟาโซ[50]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนอายุไม่เกิน20ปี ชิงแชมป์อเมริกาใต้ (Conmebol Sudamericano U20 2017)
01:45 [A1]บราซิล(U20)(N) VS ปารากวัย(U20)[A3]
04:00 [A5]เอกวาดอร์(U20) VS ชิลี(U20)[A4]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
01.00 [6]โตลูก้า VS จากัวร์ ชิอาปาส[18]
07.00 [15]พูอีบลา VS กัวเรตาโร่[14]
โปรแกรมฟุตบอล ช้างชลบุรี อินวิเตชั่น 2017 (แข่งที่ชลบุรี)
16:30 ชลบุรี เอฟซี VS ซูวอน เอฟซี
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล(N) VS ราชนาวี เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์แชมป์เปี้ยน คัพ (Thailand Champions Cup 2017)
19:00 [PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ด(N) VS สุโขทัย เอฟซี[PR-7]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 15 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:30 [7]เอฟเวอร์ตัน VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[5]
22:59 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ลิเวอร์พูล[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30 [15]กาญารี่ VS เจนัว[12]
21:00 [3]นาโปลี VS เปสคาร่า[20]
21:00 [10]อูดิเนเซ่ VS เอเอส โรม่า[2]
21:00 [4]ลาซิโอ้ VS อตาลันต้า[7]
21:00 [13]ซามพ์โดเรีย VS เอ็มโปลี[17]
21:00 [16]ซัสเซาโล่ VS ปาแลร์โม่[18]
02:45 [9]ฟิออเรนติน่า VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [17]บาเลนเซีย VS เอสปันญ่อล[11]
22:15 [9]เซลต้า บีโก้ VS อลาเบส[12]
00:30 [19]กรานาด้า VS โอซาซูน่า[20]
00:30 [18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS เออิบาร์[10]
02:45 [3]เซบีย่า VS เรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
21:00 [1]นีซ VS เม็ตซ์[20]
22:59 [18]ก็อง VS โอลิมปิก ลียง[4]
03:00 [6]โอลิมปิก มาร์กเซย VS โมนาโก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30 [17]โรด้า เจซี VS เฟเยนูร์ด[1]
20:30 [16]ซโวลเล่ VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
20:30 [8]วิเทสส์ VS เอฟซี ทเวนเต้[7]
22:45 [11]วิลเล่ม ทเว VS ไนจ์เมเก้น[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [8]มาริติโม่ VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[13]
01:00 [2]ปอร์โต้ VS โมไรเรนเซ่[16]
03:15 [12]เบเลเนนส์ VS ริโอ อาฟ[7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [13]คาซิมปาซ่า VS เกนเคลอร์บิลิจี้[8]
20:00 [17]กาเซียนเทปสปอร์ VS อันตัลยาสปอร์[9]
22:59 [4]เฟเนร์บาห์เช่ VS อดาน่าสปอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00 [4]ซานธี VS เจียนนิน่า[5]
22:15 [11]แอสเตราส VS พาไนโทลิกอส[10]
22:15 [8]อโตรมิตอส VS พานิโอนิออส[3]
00:30 [2]พานาธิไนกอส VS เออีเค เอเธนส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00 [3]เกตาเฟ่ VS มายอร์ก้า[18]
22:00 [11]เรอุส เดปอร์ติว VS อัลเมเรีย[20]
00:00 [9]ฮูเอสก้า VS เลบานเต้[1]
00:00 [10]ซีดี ลูโก้ VS อัลคอลคอน[17]
02:00 [2]คิโรน่า VS คอร์โดบ้า[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
18:15 [1]ปอร์ติโมเนนเซ่ VS สปอร์ติ้ง ซีพี บี[15]
22:00 [19]ฟาเฟ่(N) VS บราก้า 2 [8]
22:00 [9]วาร์ซิม VS กิล วิเซนเต้[17]
22:00 [14]วิตอเรีย กิมาไรส์ บี VS ซานตาคลาร่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
17:00 [14]บันไดมาสปอร์ VS ซัมซั่นสปอร์[16]
17:00 [1]กัซเทป VS เดนิซลิสปอร์[9]
18:30 [4]เอสคิเซไฮสปอร์ VS อัลตินอร์ดู[8]
22:30 [12]อดาน่า VS เมอร์ซิน[17]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
22:59 [38]แอลจีเรีย(N) VS ซิมบับเว[102]
02:00 [35]ตูนิเซีย(N) VS เซเนกัล[33]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
01:00 [7]พูมาส ยูนัม VS ครูซ อาซูล[12]
05:00 [8]โตลูก้า VS คลับ อเมริกา[6]
07:00 [16]ซานโตส ลากูน่า VS เวราครูซ[17]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 4 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20.30 [12]บอร์นมัธ VS ลิเวอร์พูล[2]
22.59 [7]เอฟเวอร์ตัน VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21.30 [15]ดาร์มสตัดท์ VS ฮัมบูร์ก[18]
23.30 [12]เอาก์สบวร์ก VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18.30 [3]เอซี มิลาน VS โครโตเน่[19]
21.00 [4]ลาซิโอ้ VS เอเอส โรม่า[2]
21.00 [11]ซามพ์โดเรีย VS โตริโน่[6]
21.00 [16]ซัสเซาโล่ VS เอ็มโปลี[17]
21.00 [18]เปสคาร่า VS กาญารี่[12]
02.45 [9]ฟิออเรนติน่า VS ปาแลร์โม่[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18.00 [14]เรอัล เบติส VS เซลต้า บีโก้[9]
22.15 [8]แอธเลติก บิลเบา VS เออิบาร์[7]
00.30 [13]อลาเบส VS ลาส พัลมาส[10]
00.30 [18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS โอซาซูน่า[19]
02.45 [16]บาเลนเซีย VS มาลาก้า[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
21.00 [6]แรนส์ VS แซงต์ เอเตียน[9]
22.59 [11]โอลิมปิก มาร์กเซย VS น็องซี่[13]
02.45 [1]นีซ VS ตูลูส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ (AFF SUZUKI CUP2016)
18.30 [B2][156]เมียนมาร์ VS ทีมชาติไทย[146][A1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18.30 [15]เดน ฮาก VS อูเทร็คท์[7]
20.30 [14]วิลเล่ม ทเว VS เอฟซี ทเวนเต้[6]
20.30 [1]เฟเยนูร์ด VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[9]
22.45 [2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS โกรนิงเก้น[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.59 [18]โมไรเรนเซ่ VS นาซิอองนาล[17]
22.59 [14]เฟยเรนเซ่ VS อารัวก้า[13]
01.00 [8]เอสโตริล VS เบเลเนนส์[12]
03.15 [5]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS ชาเวซ[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
20.00 [7]นอร์ดเจลแลนด์ VS โอเดนเซ่[13]
22.00 [12]เอสเบิร์ก VS บรอนด์บี้[2]
00.00 [3]มิดทิลแลนด์ VS อาร์ฮุส[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19.45 [7]ลัวซานนี สปอร์ท VS กราสฮ็อปเปอร์[5]
19.45 [8]ลูกาโน่ VS เอฟซี ธูน[9]
22.00 [6]เซนต์ กัลเลน VS เอฟซี ซิยง[3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17.30 [11]อลันยาสปอร์ VS คอนยาสปอร์[6]
20.00 [15]กาเซียนเทปสปอร์ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[12]
20.00 [8]ออสมันริสปอร์ VS คาราบุคสปอร์[7]
22.59 [13]คาซิมปาซ่า VS กาลาตาซาราย[4]
22.59 [18]อดาน่าสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20.30 [8]คอร์ไทรจ์ VS อันเดอร์เลชท์[6]
00.00 [5]ชาเลอร์รัว VS สตองดาร์ด ลีแอช[7]
02.00 [9]ราซิ่ง เกงค์ VS โลเคอเรน[12]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22.30 [5]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS สตวร์มกราซ[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
19.00 [CN-16]ครูซอน VS วิมเบิลดัน[L1-7]
21.00 [Conf-9]อีสต์ไลก์ VS ฮาลิแฟกซ์[CN-6]
21.00 [L1-9]มิลล์วอลล์ VS เบรนทรี ทาวน์[Conf-21]
21.00 [L2-19]น็อตต์สเคาน์ตี้ VS ปีเตอร์โบโร่[L1-6]
21.00 [L1-2]โบลตัน VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[L1-3]
21.00 [L2-11]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS โคเวนทรี[L1-21]
21.00 [Conf-19]วอคกิ้ง VS แอคคริงตัน[L2-20]
21.00 [L1-13]บริสตอล โรเวอร์ส VS บาร์โรว์[Conf-4]
21.00 [N PR-9]สตัวร์บริดจ์ VS นอร์ทแธมป์ตัน[L1-17]
22.00 [L1-12]พอร์ทเวล VS ฮาร์ทลี่พูล[L2-18]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19.30 [16]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS โบคุ่ม[11]
19.30 [17]เอา VS สตุ๊ตการ์ต[2]
19.30 [8]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18.00 [2]คิโรน่า VS เลบานเต้[1]
18.00 [20]ราโย่ บาเยกาโน่ VS อัลคอลคอน[15]
22.00 [6]เรอัล โอเบียโด VS กิมนาสติก[21]
00.00 [9]เตเนริเฟ่ VS ฮูเอสก้า[7]
00.00 [13]มายอร์ก้า VS เรอัล บายาโดลิด[14]
02.00 [5]เรอุส เดปอร์ติว VS คอร์โดบ้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21.00 [1]เวโรน่า VS เปรูจา[6]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 13 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
00:00 [130]ลักเซมเบิร์ก VS เนเธอร์แลนด์[20]
00:00 [89]บัลแกเรีย VS เบลารุส[77]
00:00 [139]ไซปรัส VS ยิบรอลตาร์[205]
00:00 [14]สวิตเซอร์แลนด์ VS หมู่เกาะแฟโร[74]
00:00 [22]ฮังการี่ VS อันดอร์ร่า[203]
02:45 [8]โปรตุเกส VS ลัตเวีย[116]
02:45 [4]เบลเยี่ยม VS เอสโตเนีย[119]
02:45 [42]กรีซ VS บอสเนีย[28]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
22:00 [6]อินเตอร์ คาร์ดิฟฟ์ VS แอร์บัส[11]
22:00 [5]ลานดูเนา VS คอนนาห์ คิวเอ็น[2]
22:00 [12]นิวทาวน์ เอเอฟซี VS บังกอร์ ซิตี้[3]
23:30 [7]คาร์มาร์เธ็น VS เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
19:15 [11]ปีเตอร์โบโร่ VS โบลตัน[3]
21:15 [24]เชสเตอร์ฟิลด์ VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00 [6]ลูโก้ VS ราโย่ บาเยกาโน่[16]
22:00 [3]เซบีย่า แอตเลติโก้ VS อัลเมเรีย[20]
00:00 [17]เรอัล มูร์เซีย VS คิโรน่า[7]
02:00 [14]เรอัล ซาราโกซ่า VS ซีดี มิแรนเดส[19]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
18:30 [21]เชเซน่า VS ปิซ่า[13]
21:00 [7]เบเนเวนโต้ VS ชิตตาเดลล่า[2]
21:00 [8]คาร์ปิ VS อเวลลิโน่[20]
21:00 [4]โฟรซิโนเน่ VS อัสโคลี่[14]
21:00 [1]เวโรน่า VS โนวาร่า[15]
21:00 [6]เปรูจา VS ทราปานี่[22]
21:00 [17]ซาแลร์นิตาน่า VS แตร์นาน่า[19]
21:00 [5]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS โปร เวอร์เซลลี่[16]
02:30 [11]บารี่ VS สเปเซีย[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00 [9]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS ไลซอส[20]
22:00 [18]ฟาเฟ่(N) VS ซีดี โคว่า[5]
22:59 [22]โอลฮาเนนเซ่ VS วิเซล่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
19:30 [CH-10]เซนต์ เมียร์เรน VS อายร์ ยูไนเต็ด[CH-7]
23:05 [L1-1]ลิฟวิงสตัน VS เดอะ นิว เซนต์[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
19:45 [3]อเมเจอร์ VS โรสกิลด์[5]
19:45 [11]นาเอสเวด VS สคีฟซ์[6]
19:45 [2]เวนด์ซิสเซล VS เอบี โคเปนฮาเก้น[12]
19:45 [10]เฟรเดอริเซีย VS เฮลซิงกอร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
22:00 [6]รอแยล อันท์เวิร์พ VS เซอร์เคอร์ บรูซ[2]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:00 [29]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS เดเฟนซา จัสติเชีย[24]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
03:00 [12]ซานติเอโก้ วันเดอเรอร์ VS ยูนิเวอร์เซียดัด[16]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
22:59 [46]อียิปต์ VS กาน่า[45]
00:30 [64]กินี VS คองโก-กินชาซา[49]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:00 [3]อาร์เซน่อล VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[5]
21:15 [4]ลิเวอร์พูล VS วัตฟอร์ด[7]
21:15 [18]ฮัลล์ ซิตี้ VS เซาแธมป์ตัน[10]
22:00 [19]สวอนซี ซิตี้ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[8]
23:30 [13]เลสเตอร์ ซิตี้ VS เวสต์บรอมวิช[17]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [2]RB ลีบซิก VS ไมนซ์[10]
23:30 [14]ชาลเก้ 04 VS แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30 [17]เปสคาร่า VS เอ็มโปลี[18]
21:00 [11]คิเอโว่ VS ยูเวนตุส[1]
21:00 [19]ปาแลร์โม่ VS เอซี มิลาน[4]
21:00 [10]เจนัว VS อูดิเนเซ่[13]
21:00 [16]ซัสเซาโล่ VS อตาลันต้า[7]
00:00 [8]ฟิออเรนติน่า VS ซามพ์โดเรีย[14]
00:00 [12]อินเตอร์ มิลาน VS โครโตเน่[20]
02:45 [2]เอเอส โรม่า VS โบโลญญ่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [1]เรอัล มาดริด VS เลกาเนส[17]
22:15 [11]เซลต้า บีโก้ VS บาเลนเซีย[15]
22:15 [13]เอสปันญ่อล VS แอธเลติก บิลเบา[8]
00:30 [5]บียาร์เรอัล VS เรอัล เบติส[14]
02:45 [4]เซบีย่า VS บาร์เซโลน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
21:00 [18]ก็อง VS นีซ[1]
22:59 [14]เม็ตซ์ VS แซงต์ เอเตียน[9]
02:45 [3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS แรนส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30 [10]อูเทร็คท์ VS เอ็กเซลซิเออร์[14]
20:30 [5]AZ อัลค์มาร์ VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[2]
20:30 [8]วิเทสส์ VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[16]
22:45 [18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เฟเยนูร์ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [15]โมไรเรนเซ่ VS วิตอเรีย เซตูบัล[12]
01:00 [2]ปอร์โต้ VS เบนฟิก้า[1]
03:15 [5]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS อารัวก้า[17]
03:30 [14]มาริติโม่ VS บราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [5]เฮาเกซุนด์ VS สตรอมก็อดเซ็ท[7]
00:00 [12]ลีลล์สตรอม VS โมลด์[4]
00:00 [1]โรเซนบอร์ก VS โบโด กลิมท์[14]
00:00 [2]เอสเค บรานน์ VS ชาร์ปบอร์ก 08 [6]
00:00 [10]ซองน์ดาล VS อาเลซุนด์[9]
00:00 [15]สตาเบ็ค VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
00:00 [13]ทรอมโซ่ VS ออด เกรนแลนด์[3]
00:00 [8]ไวกิ้ง เอฟเค VS วาเลเรนก้า[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [3]นอร์โคปิ้ง VS โกเตนเบิร์ก[4]
21:00 [13]ซันด์สวาลล์ VS เยอร์การ์เด้น[9]
21:00 [5]เอล์ฟส์บอร์ก VS โอเรโบร[8]
21:00 [14]เฮลซิงบอร์ก VS ยอนโคปิ้ง[12]
21:00 [2]AIK โซลน่า VS คัลมาร์[6]
21:00 [7]ออสเตอร์ซุนด์ VS เกเฟล[15]
21:00 [11]ฮัคเค่น VS ฟัลเค่นเบิร์ก[16]
21:00 [1]มัลโม่ VS ฮัมมาร์บี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [13]โอเดนเซ่ VS ลิงบี้[5]
20:00 [7]ฮอร์เซ่นส์ VS มิดทิลแลนด์[4]
22:00 [12]วีบรอก VS บรอนด์บี้[2]
00:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS ซอนเดอร์ไจสกี[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [14]ริเซสปอร์ VS อดาน่าสปอร์[18]
20:00 [8]ออสมันริสปอร์ VS เคย์เซริสปอร์[17]
22:59 [13]คอนยาสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[10]
22:59 [15]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20:30 [5]คลับบรูซ VS ราซิ่ง เกงค์[8]
00:00 [2]อันเดอร์เลชท์ VS ออสเทนเด้[3]
02:00 [7]KAA เก้นท์ VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[12]
02:00 [9]สตองดาร์ด ลีแอช VS เปรูเวลซ์[14]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
20:00 [5]ราปิด เวียนนา VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[7]
22:30 [2]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS ออสเตรียเวียนนา[4]
22:30 [10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30 [1]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS ฮันโนเวอร์ 96 [4]
19:30 [13]แซนด์เฮาเซ่น VS 1860 มิวนิค[14]
19:30 [3]สตุ๊ตการ์ต VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00 [18]ซีดี มิรานเดส VS กิมนาสติก[22]
22:00 [20]นูมานเซีย VS เอลเช่[13]
00:00 [4]เรอัล โอเบียโด VS ลูโก้[9]
00:00 [17]เกตาเฟ่ VS อัลคอลคอน[19]
00:00 [21]อัลเมเรีย VS คอร์โดบ้า[7]
02:00 [2]เรอุส เดปอร์ติว VS เลบานเต้[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [20]อเวลลิโน่ VS โฟรซิโนเน่[6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
20:00 [10]ปอนเต เปรตา VS ซานโตส[3]
02:00 [17]วิตอเรีย BA VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[6]
02:00 [1]พัลไมรัส VS อินเตอร์นาซิอองนาล[16]
02:00 [13]ครูไซโร่ VS ฟลูมิเนนเซ่[9]
02:00 [20]ซานตา ครูซ VS อเมริกา มิไนโร่[19]
04:30 [15]กอริติบ้า VS อัตเลติโก มิไนโร่[4]
04:30 [11]ชาเปโคเอนเซ่ VS ฟิกูเรนเซ่[18]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 [14]บานฟิลด์ VS แอดเตริโค ราแฟล่า[20]
02:00 [16]ติเกร VS เบลกราโน่[26]
02:00 [6]ซาน ลอเรนโซ่ VS ซีเอ ฮูราแคน[23]
04:00 [13]ทัลเลเรส VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[18]
04:15 [21]โรซาริโอ้ เซ็นทรัล VS อินดิเพนเดนเต้[7]
06:00 [12]กิมนาเซีย ลา พลาต้า VS โบค่า จูเนียร์ส[5]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:00 [2]โคโลราโด้ ราปิดส์ VS แอลเอ กาแลกซี่[6]
04:00 [3]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[11]
06:30 [4]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS โตรอนโต้ เอฟซี[5]
09:00 [1]เอฟซี ดัลลัส VS ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
01:00 [6]พูมาส ยูนัม VS มอเรเลีย[12]
07:00 [16]ซานโตส ลากูน่า VS จากัวร์ ชิอาปาส[18]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 30 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
20:30 เอฟเวอร์ตัน VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด
22:59 เซาแธมป์ตัน VS เชลซี
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30 โคโลญจน์ VS ฮัมบูร์ก
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30 อตาลันต้า VS เจนัว
21:00 เอซี มิลาน VS เปสคาร่า
21:00 เอ็มโปลี VS เอเอส โรม่า
21:00 ลาซิโอ้ VS ซัสเซาโล่
21:00 โครโตเน่ VS คิเอโว่
02:45 ซามพ์โดเรีย VS อินเตอร์ มิลาน
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 เออิบาร์ VS บียาร์เรอัล
22:15 แอธเลติก บิลเบา VS โอซาซูน่า
00:30 เรอัล เบติส VS เอสปันญ่อล
02:45 ลาส พัลมาส VS เซลต้า บีโก้
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
21:00 นีซ VS น็องต์
22:59 แรนส์ VS เม็ตซ์
02:45 โอลิมปิก มาร์กเซย VS บอร์กโดซ์
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19:00 เบอร์มิงแฮม VS แอสตัน วิลล่า
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
18:30 ซโวลเล่ VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์
20:30 เฟเยนูร์ด VS ฮีเรนวีน
20:30 อูเทร็คท์ VS ไนจ์เมเก้น
22:45 เดน ฮาก VS AZ อัลค์ม่าร์
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 อารัวก้า VS มาริติโม่
01:00 ริโอ อาฟ VS วิตอเรีย กิมาไรส์
03:15 บราก้า VS เบเลเนนส์
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 อาเลซุนด์ VS เฮาเกซุนด์
00:00 โบโด กลิมท์ VS ไวกิ้ง เอฟเค
00:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น VS เอสเค บรานน์
00:00 โมลด์ VS สตาเบ็ค
00:00 ออด เกรนแลนด์ VS ซองน์ดาล
00:00 ชาร์ปบอร์ก 08 VS ทรอมโซ่
00:00 สตรอมก็อดเซ็ท VS โรเซนบอร์ก
00:00 วาเลเรนก้า VS ลีลล์สตรอม
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 ฮัมมาร์บี้ VS นอร์โคปิ้ง
21:00 คัลมาร์ VS ซันด์สวาลล์
23:30 ฟัลเค่นเบิร์ก VS เฮลซิงบอร์ก
23:30 เกเฟล VS มัลโม่
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00 ซอนเดอร์ไจสกี VS ฮอร์เซ่นส์
22:00 บรอนด์บี้ VS อัลบอร์ก
00:00 มิดทิลแลนด์ VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
19:45 ลัวซานนี่ สปอร์ท VS ลูเซิร์น
19:45 ยัง บอยส์ VS วาดุซ
22:00 เซนต์ กัลเลน VS เอฟซี ธูน
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
20:00 แทร็บซอนสปอร์ VS ริเซสปอร์
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ VS คาราบุคสปอร์
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20:30 ออสเทนเด้ VS สตองดาร์ด ลีแอช
00:00 เมเชเลน VS KAA เก้นท์
02:00 เปรูเวลซ์ VS คอร์ไทรจ์
02:00 วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS อันเดอร์เลชท์
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30 ออสเตรียเวียนนา VS สตวร์มกราซ
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:30 โบคุ่ม VS ไฮน์เดนเฮลม์
19:30 ฮันโนเวอร์ 96 VS วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์
19:30 คาร์ลสรูห์ VS สตุ๊ตการ์ต
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00 คิโรน่า VS นูมานเซีย
18:00 เซบีย่า แอตเลติโก VS เอลเช่
22:00 ลูโก้ VS คาดิส
00:00 เรอัล มูร์เซีย VS เรอัล โอเบียโด
00:00 อัลคอลคอน VS ซีดี มิแรนเดส
00:00 กิมนาสติก VS มายอร์ก้า
02:00 เลบานเต้ VS เกตาเฟ่
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 เวโรน่า VS ทราปานี่
23:30 วิเชนซ่า VS เปรูจา
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
20:30 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS RKC วาลไวก์
20:30 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS คัมบูร์
20:30 เอ็มเมน VS ดอร์เดรชท์
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:00 ลานุส VS ติเกร
01:00 โกดอย ครูซ VS อัลโดซิวี
02:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ VS ซาน ลอเรนโซ่
04:00 แอดเตริโค ราแฟล่า VS โคลอน
06:00 อาร์เซน่อล ซารานดี้ VS ริเวอร์เพลท
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
01:00 โตลูก้า VS คลับ ทิจูเอน่า
07:00 พูอีบลา VS คลับ เลออน
Facebook Comments