วิเคราะห์บอล UFAPRO888 ufabet Ufabet Ufabet Gclub

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 รอบคัดเลือกโซนเอเชีย (World Cup Asia Zone)
23:30[74]อาหรับเอมิเรตส์VSซาอุดีอาระเบีย[59] 
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01:00[L1-8]แบล็คพูลVSวีแกน แอธเลติก[L1-2] 
01:00[L2-24]เชสเตอร์ฟิลด์VSแบรดฟอร์ด ซิตี้[L1-9] 
01:30[L2-4]ครูว์VSนิวคาสเซิ่ล(U23) 
01:30[L1-23]โอลด์แฮมVSพอร์ทเวล[L2-21] 
01:30[L2-16]โคลเชสเตอร์VSเร้ดดิ้ง(U23) 
01:30[L2-19]ฟอเรสต์กรีนVSนิวพอร์ต เคาน์ตี้[L2-2] 
01:45[L1-5]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSเลสเตอร์ ซิตี้(U23) 
01:45[L2-15]มอร์แคมบ์VSคาร์ไลส์[L2-11] 
01:45[L1-10]แบล็คเบิร์น โรเวอร์VSสโต๊ค ซิตี้(U23) 
01:45[L2-10]โคเวนทรี่VSชรูว์สบิวรี่[L1-3] 
01:45[L2-14]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์VSลินคอล์น ซิตี้[L2-13] 
01:45[L2-22]กริมสบี้ ทาวน์VSดอนคาสเตอร์[L1-13] 
01:45[L1-6]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSซันเดอร์แลนด์(U23) 
01:45[L2-20]คราวเลย์VSชาร์ลตัน แอธเลติก[L1-4] 
01:45[L1-21]จิลลิ่งแฮมVSเซาธ์เอนด์[L1-15] 
01:45[L2-8]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์สVSบริสตอล โรเวอร์[L1-11] 
01:45[L2-1]เอ็กซ์เซเตอร์VSเยโอวิล[L2-12] 
01:45[L1-20]มิลตัน คียนส์ ดอนส์VSไบรท์ตัน(U23) 
01:45[L2-3]สตีฟเนจVSอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-7] 
01:45[L1-24]นอร์ทแธมป์ตันVSเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-18] 
01:45[L1-1]ปีเตอร์โบโร่VSเซาแธมป์ตัน(U23) 
02:00[L2-17]บาร์เน็ตVSวิมเบิลดัน[L1-16] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00[4]เทรลเลบอร์กVSเฮลซิงบอร์ก[5] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
01:45[L1-2]อายร์ ยูไนเต็ดVSมอนโทรส[L2-2] 
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตก (GER RegW)
23:30[5]เออร์ดิงเก้นVSเอสเซ่น[11] 
00:30[18]โคโลญจน์(Am)VSบอนเนอร์[6] 
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2017
06:00[13]คูริโก้ ยูนิโด้VSปาเลสติโน่[14] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
09:00[D1-5]คลับ ทิจูเอน่าVSซีเอฟ แอตแลนเต้[D2-13] 
09:00[D1-18]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSซานโตส ลากูน่า[D1-12] 
09:00[D2-9]ซีมาร์โรเนสVSกัวเรตาโร่[D1-10] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลซีเกมส์ชาย (แข่งที่มาเลเซีย) (Sea Game Men Football 2017)
15:30อินโดนีเซีย(U22)(N)VSพม่า(U22) 
19:45มาเลเซีย(U22)VSทีมชาติไทย(U22) 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ (UEFA Super Cup)
01:45เรอัล มาดริด[สเปน-1](N)VSแมนฯ ยูไนเต็ด[อังกฤษ-6] 
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2017-2018)
01:45[L2-2]โคเวนทรี่VSแบล็คเบิร์น โรเวอร์[L1-19] 
01:45[LCH-6]มิลล์วอลล์VSสตีฟเนจ[L2-9] 
01:45[L1-24]ร็อตเธอร์แฮมVSลินคอล์น ซิตี้[L2-15] 
01:45[L2-4]แอคคริงตันVSเปรสตัน[LCH-11] 
01:45[L2-13]แมนส์ฟิลด์VSโรชเดล[L1-24] 
01:45[LCH-19]เบอร์มิ่งแฮมVSคราวเลย์[L2-22] 
01:45[L1-6]แบรดฟอร์ด ซิตี้VSดอนคาสเตอร์[L1-15] 
01:45[LCH-14]บาร์นสลี่ย์VSมอร์แคมบ์[L2-7] 
01:45[LCH-18]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์VSนอร์ทแธมป์ตัน[L1-23] 
01:45[LCH-12]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSพอร์ทสมัธ[L1-1] 
01:45[L1-14]วิมเบิลดันVSเบรนท์ฟอร์ด[LCH-10] 
01:45[LCH-17]บริสตอล ซิตี้VSพลีมัธ[L1-17] 
01:45[L1-3]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSคาร์ไลส์[L2-18] 
01:45[LCH-21]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSชรูว์สบิวรี่[L1-8] 
01:45[LCH-4]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSเชสเตอร์ฟิลด์[L2-21] 
01:45[L1-5]วีแกน แอธเลติกVSแบล็คพูล[L1-21] 
01:45[L1-22]บริสตอล โรเวอร์สVSเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-19] 
01:45[L2-5]กริมสบี้ ทาวน์VSดาร์บี้ เค้าท์ตี้[LCH-9] 
01:45[L1-16]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSน็อตต์สเคาน์ตี้[L2-23] 
01:45[L2-8]เอ็กเซเตอร์VSชาร์ลตัน แอธเลติก[L1-4] 
01:45[LCH-8]นอริช ซิตี้VSสวินดอน[L2-6] 
01:45[L1-2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSเชลท์แน่ม[L2-17] 
01:45[L1-7]ปีเตอร์โบโร่VSบาร์เน็ต[L2-14] 
01:45[L2-16]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์VSฟูแล่ม[LCH-6] 
01:45[L2-1]ลูตัน ทาวน์VSอิปสวิช ทาวน์[LCH-16] 
01:45[LCH-15]วูล์ฟแฮมป์ตันVSเยโอวิล[L2-24] 
01:45[L2-11]ฟอเรสต์กรีนVSมิลตัน คียนส์ ดอนส์[L1-18] 
01:45[L1-10]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ดVSนิวพอร์ต เคาน์ตี้[L2-10] 
02:00[LCH-3]เร้ดดิ้งVSจิลลิ่งแฮม[L1-20] 
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2017-2018)
23:30[D3-20]ลาวาลVSลอริยองต์[D2-13] 
01:00[D2-1]เลอ อาฟร์VSนีมส์[D2-10] 
01:00[D2-19]บูร์ก แปรองนาสVSแร็งส์[D2-2] 
01:00[D2-6]วาล็องเซียนส์VSโซโชซ์[D2-3] 
01:00[D2-9]ชาโตรูซ์VSแกลร์กมงต์ ฟุต[D2-4] 
01:00[D2-7]ปารีส เอฟซีVSแบรสต์[D2-17] 
01:00[D2-12]เกววีลย์VSโอร์แลงส์[D2-8] 
01:00[D2-20]ตูร์ แอฟเซVSนิออร์ท[D2-15] 
01:00[D3-19]เรด สตาร์ 93VSโอแซร์[D2-11] 
01:00[D2-14]อฌักซิโอ้ GFCOVSเกรไตล์[D3-12] 
02:00[D2-18]ล็องส์VSอฌักซิโอ้[D2-5] 
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[6]มาริติโม่VSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[13] 
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
15:00[15]เอสเคเอ อิเนอจิย่าVSอันจิ มาคัชคาล่า[14] 
21:30[16]อัมคาร์ เพิร์มVSเอฟซี อูฟา[4] 
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
20:45[1]โบโตซานี่VSโปลี ทิมิโซเอร่า[7] 
22:45[11]เอฟซี วิโตรุลVSโวลุนทารี่[9] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00[7]ไวกิงเกอร์ เรยาวิคVSเวสต์มานเนียยาร์[11] 
02:15[12]อัคราเนสVSเคอาร์ เรย์ยาวิค[5] 
02:15[3]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์VSวาลูร์ เรย์ยาวิค[1] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:45[PR-1]เซลติกVSคิลมาร์น็อค[PR-8] 
01:45[CH-9]ฟัลเคิร์กVSลิฟวิงสตัน[CH-5] 
01:45[PR-1]ฮิเบอร์เนี่ยนVSอายร์ ยูไนเต็ด[L1-1] 
01:45[PR-4]เซนต์ จอห์นสโตนVSแพททริค ทริสเทล[PR-7] 
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00[4]ออสเตอร์ ไอเอฟVSโกเตนเบิร์ก[11] 
00:00[12]ซีเรียนสก้าVSนอร์บี้[13] 
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30[7]แวคเกอร์ ติโรลVSออสเตรีย ลัสเตนัว[6] 
23:30[8]คัพเฟ่นเบิร์กVSเบลอเวส ลินซ์[9] 
23:30[1]เวียนเนอร์ นูสตัดท์VSฮาร์ทเบิร์ก[2] 
23:30[10]ทีม เฟอ ไวน์VSWSG วัตเท่น[4] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15[15]ซานตา ครูซVSคริคูม่า[12] 
07:30[17]ลูเวอร์เดนเซ่VSยูเวนตูเด้[3] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:15[D1-8]ลานุสVSเดอะ สตรองเกสต์[D1-1] 
07:45[D1-2]ริเวอร์เพลทVSกัวรานี อาซุนซิยง[D1-2] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[D2-5]ซีเอฟ แอตแลนเต้VSคลับ ทิจูเอน่า[D1-18] 
07:00[D2-6]ซากาเตเปคVSติเกรส์ UANL[D1-6] 
09:00[D1-5]คลับ อเมริกาVSUAEM โปตรอส[D2-11] 
09:00[D1-3]เนกาซ่าVSมอเรเลีย[D1-12] 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ออดี้ คัพ แข่งที่เมืองมิวนิค เยอรมัน (Audi Cup 2017)
22:45แอตฯ มาดริด[สเปน-3](N)VSนาโปลี[อิตาลี่-3] 
01:30บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]VSลิเวอร์พูล[อังกฤษ-4] 
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2017-2018)
00:00[D1-4]เชอร์ริฟ ติราสโพลVSคาราบัค[D1-1] 
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
23:30[D1-3]LASK ลินซ์VSโคโลญจน์[D1-5] 
00:00[D1-16]ไนจ์เมเก้นVSอัล จาซิล่า[LP-1] 
00:00[D2-4]ลอมเมล(N)VSเอฟซี ออสส์[D2-15] 
01:30[L2-21]พอร์ทเวลVSเวสต์บรอมวิช[PR-10] 
01:45[PR-16]เบิร์นลี่ย์VSเซลต้า บีโก้[D1-13] 
01:45[LCH-20]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSเลสเตอร์ ซิตี้[PR-12] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30[4]เอซี โอลูVSฮอนก้า[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15[10]ไออาร์ เรกยะวิกVSเฟรม เรย์จาวิค[8] 
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันลีกา 3 (German 3rd Liga)
00:00[18]เออร์เฟือร์ธVSฮันซ่า รอสต๊อค[6] 
00:00[3]ซอนเน็นฮอฟVSซวิคเคาว์[15] 
00:00[16]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้VSพาเดอร์บอร์น[7] 
00:00[13]เฮลเลนเชอร์VSคาร์ล ไซส์ เยน่า[20] 
00:00[1]เวเฮ่น เวียสบาเด้นVSอุนเตอร์ฮัคกิ้ง[11] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15[10]ปาราน่า พีอาร์VSCRB แม็คซิโอ้[9] 
05:15[16]บราซิล เด เพโลแทสVSโบอา เอสปอร์เต้[11] 
05:15[18]ฟิกูเรนเซ่VSยูเวนตูเด้[5] 
06:30[14]ซานตา ครูซVSเปซานดู[15] 
06:30[1]อเมริกา มิไนโร่VSลอนดริน่า[6] 
06:30[2]วิลา โนว่าVSเนาติโก[20] 
06:30[12]โอเอสเต้VSเอบีซี อาร์เอ็น[19] 
07:30[8]ซิเอร่าVSคริคูม่า[7] 
07:30[4]อินเตอร์นาซิอองนาลVSโกยาส[13] 
07:30[17]ลูเวอร์เดนเซ่VSกัวรานี่[3] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15[D1-1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิอองVSซีเอ ฮูราแคน[D1-25] 
07:45[D1-21]แอดเลติโก ทูคูแมนVSโอเรียนเต้ เปโตรเลโร่[D1-3] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[D2-12]เซเลย่า เอฟซีVSพูมาส ยูนัม[D1-9] 
07:00[D2-11]เมเนลอสVSเนกาซ่า[D1-2] 
09:00[D1-6]โตลูก้าVSโดราดอส[D2-1] 
09:00[D1-15]คลับ ทิจูเอน่าVSพูอีบลา[D1-14] 
09:00[D2-7]ซิมาโรเนสVSปาชูก้า[D1-17] 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 20 มิถุนายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59เซอร์เบีย(U21)(N)VSสาธารณรัฐมาซิโดเนีย(U21) 
01:45โปรตุเกส(U21)(N)VSสเปน(U21) 
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00[1]มาริบอร์(N)VSเอฟเค สเกนดิจา 79 [2] 
16:30[9]รูบิน คาซาน(N)VSพับลิคัม เซลเย่[5] 
19:00[2]มัคคาบี้เทลอาวีฟVSเทรนซิน[4] 
22:00[1]คาราบัคVSเทเลค กรอซนี่ย์[6] 
22:30[15]ครีลย่า โซเวียตอฟVSกาโซวิก โอเรนเบิร์ก[11] 
22:59[1]จาเกียลโลเนียVSลาร์นาคา[2] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00[16]เฟรดริกซ์สตรัดVSคองสวิงเกอร์[12] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15[1]ยูเวนตูเด้VSบราซิล เด เพโลแทส[13] 
05:15[14]อเมริกา มิไนโร่VSซานตา ครูซ[5] 
05:15[20]เนาติโกVSโกยาส[9] 
06:30[8]เอบีซี อาร์เอ็นVSCRB แม็คซิโอ้[19] 
06:30[16]ฟิกูเรนเซ่VSลูเวอร์เดนเซ่[15] 
06:30[6]ลอนดริน่าVSคริคูม่า[17] 
06:30[11]เปซานดูVSโบอา เอสปอร์เต้[18] 
07:30[2]กัวรานี่VSโอเอสเต้[10] 
07:30[3]วิลา โนว่าVSซิเอร่า[12] 
07:30[4]อินเตอร์นาซิอองนาลVSปาราน่า พีอาร์[7] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
04:00[7]ซาน ลอเรนโซ่VSบานฟิลด์[2] 
05:00[14]กิมนาเซียVSซานมาร์ติน ซานฮวน[21] 
07:15[12]โรซาริโอ้ เซ็นทรัลVSทัลเลเรส[13] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01:05[2]กิลเลอร์โม่ บราวน์VSแอตเลติโก้ ปาราน่า[23] 
01:30[14]ลอส อันเดสVSกิมนาเซีย จูจุย[15] 
05:30[16]เซ็นทรัล คอร์โดบ้าVSครูเซโร่ เดล นอร์เต้[22] 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02:00[5]แชมร็อค โรเวอร์สVSเบรย์ วันเดอเรอร์ส[3] 
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์โลก รุ่นอายุไม่เกิน20ปี (FIFA World Youth Champpionship 2017)
15:00เวเนซุเอล่า(U20)(N)VSญี่ปุ่น(U20) 
18:00เกาหลีใต้(U20)VSโปรตุเกส(U20) 
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (รอบเพลย์ออฟ เลื่อนชั้น) (German Bundesliga 2)
22:59[D2-16] 1860 มิวนิคVSจอห์น เรเกนเบิร์ก[D3-3] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (รอบเพลย์ออฟเลื่อนชั้น) (Italy Serie B)
01:30[5]เปรูจาVSเบเนเวนโต้[4] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland Cup)
02:15[PR-11]อัคราเนสVSกรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[D1-9] 
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:00[D1-5]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่VSเมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-2] 
17:00[D1-6]คาชิม่า แอนท์เลอร์สVSกว่างโจว[CSL-1] 
02:00[D1-1]เลคห์วิย่า(N)VSเพอร์เซโปลิส[PR-1] 
02:30[PR-1]อัล ฮิลาล(N)VSเอสเตกฮลัล[PR-7] 
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
19:30[D1-2]โฮม ยูไนเต็ดVSกรอมบาเลีย[UFL-6] 
03:00[D1-3]อัล วีห์ดัตVSอัล วาห์ดา[D1-4] 
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ แข่ง80นาที (แข่งที่ฝรั่งเศษ) (Toulon Tournament 2017)
22:00ไอเวอรี่โคสต์(U20)(N)VSบาห์เรน(U20) 
00:30ฝรั่งเศส(U19)VSเวลส์(U21) 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15[5]ฟิกูเรนเซ่VSโบอา เอสปอร์เต้[15] 
07:30[16]บราซิล เด เพโลแทสVSเนาติโก[19] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
03:15[D1-7]ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้าVSเปโตรเลโร[D1-12] 
07:45[D1-1]เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้งVSแอลดียู กีโต้[D1-11] 
07:45[D1-11]ปาตริโอตาสVSเอฟเวอร์ตัน ซีดี[D1-10] 
โปรแกรมฟุตบอล แคนนาเดี้ยน แชมป์เปี้ยนชิพ (Canadian Championship)
06:30[11]มอนทรีออล อิมแพ็คVSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[7] 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 9 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45ยูเวนตุส[อิตาลี่-1]VSโมนาโก[ฝรั่งเศส-1] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00[16]คองสวิงเกอร์VSซานด์เนส[6] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
01:45[4]กรีน็อค มอร์ตันVSดันดี ยูไนเต็ด[3] 
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:00[D1-9]อดิไลเด้ ยูไนเต็ดVSเจียงซู ซูหนิง[CSL-14] 
17:00[D1-1]เจจู ยูไนเต็ดVSกัมบะ โอซาก้า[D1-3] 
17:30[CSL-1]กว่างโจวVSซูวอน ซัมซุง[D1-4] 
17:30[D1-6]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่VSอีสเทอร์นเอ.เอ[PR-1] 
22:30[PR-7]เอสเตกัล คูซสถานVSอัล จาซิล่า[LP-1] 
22:30เลคห์วิย่าVSอัล ฟาร์ท[PR-8] 
22:50[PR-7]อัล ทาวอนVSเอสเตกฮลัล[PR-2] 
22:50[LP-3]อัล อาห์ลี ดูไบVSโลโคโมทีฟ ทัชเคน[D1-1] 
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน17ปี (UEFA U17)
17:00โครเอเชีย(U17)VSสเปน(U17) 
17:00อิตาลี่(U17)VSตุรกี(U17) 
21:00หมู่เกาะแฟโร(U17)VSฮังการี่(U17) 
21:00ฝรั่งเศส(U17)VSสกอตแลนด์(U17) 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01:30[17]ฟลานเดรียVSอินดิเพนเดนเต้[14] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15[D1-5]สปอร์ต ฮวนคาโย่VSนาซิอองนาล โปโตซี่[D1-7] 
07:45[D1-11]สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่VSเดปอร์ติโว กาลี[D2-15] 
07:45[D1-12]กิมนาเซียVSปอนเต เปรตา[SP-4] 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดแรก) (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45เรอัล มาดริดVSแอตฯ มาดริด
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ (League of Ireland Cup)
01:30แชมร็อค โรเวอร์สVSลองฟอร์ด ทาวน์
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
23:30ฮัคเค่นVSโกเตนเบิร์ก
23:30เอล์ฟส์บอร์กVSออสเตอร์ซุนด์
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
21:00เลช พอซนาน(N)VSอาร์ก้า กดิเนีย
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
22:45อูราล(N)VSโลโคโมทีฟ มอสโก
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00วาร์นาโม่VSเทรลเลบอร์ก
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00โบโด กลิมท์VSสตาร์ต คริสเตียนเซ่น
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
20:00อุมรานิเยสปอร์VSเดนิซลิสปอร์
22:30เอสคิเซไฮสปอร์VSซัมซั่นสปอร์
22:30กิริซันสปอร์VSเมอร์ซิน
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30เอฟซี ไลเฟริ่งVSแวคเกอร์ ติโรล
23:30LASK ลินซ์VSเวียนเนอร์ นูสตัดท
23:30WSG วัตเท่นVSคัพเฟ่นเบิร์ก
23:30ออสเตรีย ลัสเตนัวVSเบลอเวส ลินซ
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:30เบลกราโน่VSเดเฟนซา จัสติเชีย
07:00ลานุสVSเบเลซ ซาร์สฟิลด
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30แอดเลติโก ทูคูแมนVSซีเอ เพนาโรล
07:00อัตเลติโก้ นาซิอองนาลVSเอสตูเดียนเตส
07:45โบตาโฟโก้VSบาร์เซโลน่า เอสซี

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 25 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45[1]เชลซีVSเซาแธมป์ตัน[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30[18]สปอร์ติ้ง กิฆ่อนVSเอสปันญ่อล[9]
01:30[19]กรานาด้าVSมาลาก้า[14]
02:30[3]แอตฯ มาดริดVSบียาร์เรอัล[5]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup)
01:45[10]มึนเช่นกลัดบัคVSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[8]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45[15]วูล์ฟแฮมป์ตันVSฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[5]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02:00[14]อองเช่ร์VSแก็งก็อง[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45[5]เดอร์รี่ ซิตี้VSลิเมอริค เอฟซี[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30[3]ซูลเต้ วาเรเกมVSKAA เก้นท์[4]
01:30[9]สตองดาร์ด ลีแอชVSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
01:30[D2-1]ยูนิยง แซงต์ กิลลุสVSลีแอร์ส[D2-4]
01:30[D2-6]โรเซลาเร่VSคอร์ไทรจ์[11]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30[5]เอฟเค รอสตอฟVSเอฟซี อูฟา[9]
23:30[1]สปาร์ตัก มอสโกVSอูราล[11]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
23:45[5]ฮาโปเอล เบนายซัคนินVSมัคคาบี้เทลอาวีฟ[2]
01:00[6]มัคคาบี้ ไฮฟาVSฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59[6]สลาเวน เบลูโป้VSดินาโม ซาเกร็บ[2]
01:00[1]ริเยก้าVSโอซีเยค[3]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
23:30[1]สลาเวีย ปรากVSซลิน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45[13]วอลซอลล์VSพอร์ทเวล[21]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45[6]โดเวอร์ แอทเลติกVSแม็คเคิ่ลสฟิลด์[9]
01:45[13]เมดสโตน ยูไนเต็ดVSลินคอล์น ซิตี้[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01:45[21]สเตลีย์ บริดจ์VSฮาโรเกต ทาวน์[11]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
17:30[10]ซาแลร์นิตาน่าVSบารี่[12]
20:00[16]อัสโคลี่VSอเวลลิโน่[14]
20:00[1]สปอลVSชิตตาเดลล่า[4]
20:00[8]วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSลาติน่า คาลชิโอ้[22]
20:00[21]ปิซ่าVSโปร เวอร์เซลลี่[14]
20:00[3]โฟรซิโนเน่VSสเปเซีย[7]
20:00[18]เบรสชาVSแตร์นาน่า[19]
22:59[15]เชเซน่าVSเบเนเวนโต้[6]
01:30[5]เปรูจาVSเวโรน่า[2]
01:30[9]คาร์ปิVSทราปานี่[17]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00[18]อูเทร็คท์(Am)VSเดน บอสช์[15]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:00[D1-7]ซูวอน ซัมซุงVSคาวาซากิ ฟรอนตาเล่[D1-7]
17:00[D1-2]กัมบะ โอซาก้าVSอดิไลเด้ ยูไนเต็ด[D1-9]
18:35[CSL-15]เจียงซู ซูหนิงVSเจจู ยูไนเต็ด[D1-1]
19:00[PR-1]อีสเทอร์นเอ.เอVSกวางโจว[CSL-3]
19:00[D1-1]โลโคโมทีฟ ทัชเคนVSอัล ทาวอน[PR-7]
22:30[PR-10]อัล ฟาร์ทVSเอสเตกัล คูซสถาน[PR-7]
22:45[PR-3]เอสเตกฮลัลVSอัล อาห์ลี ดูไบ[LP-2]
22:59[LP-1]อัล จาซิล่าVSเลคห์วิย่า[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
03:15[D1-3]เดปอร์เตส อิควิกกัวVSเอฟซี ซาโมร่า[D1-3]
05:30[D1-14]แอดเลติโก ทูคูแมนVSฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[D1-10]
07:00[D1-6]ซาน ลอเรนโซ่VSยูนิเวอร์ซิแดต[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
17.00[C2]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ดVSบีทียู เอฟซี[C5]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 11 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45ยูเวนตุส[อิตาลี่-1]VSบาร์เซโลน่า[สเปน-2]
01:45ดอร์ทมุนด์[เยอรมนี-4]VSโมนาโก[ฝรั่งเศส-1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
23:30[7]มัลโม่VSซันด์สวาลล์[2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45[2]ทรานเมียร์ โรเวอร์VSฟอเรสต์กรีน[3]
01:45[1]ลินคอล์น ซิตี้VSเชสเตอร์[14]
01:45[9]แม็คเคิ่ลสฟิลด์VSเมดสโตน ยูไนเต็ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01:45[21]สเตลีย์บริดจ์VSคิดเดอร์มินสเตอร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00[9]เฟรดริกซ์สตรัดVSเอ็มจอนดาเลน[4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
01:45[4]ดันดี ยูไนเต็ดVSดันเฟิร์มลิน[6]
01:45[2]กรีน็อค มอร์ตันVSเซนต์ เมียร์เรน[10]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:00[D1-6]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์(N)VSเอฟซี โซล[D1-5]
17:30[D1-2]อูราวะ เรด ไดมอนส์VSเซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย[CSL-2]
18:00[D1-3]โลโคโมทีฟ ทัชเคนVSเอสเตกฮลัล[PR-2]
18:00[D1-1]เจจู ยูไนเต็ดVSอดิไลเด้ ยูไนเต็ด[D1-9]
18:35[CSL-15]เจียงซู ซูหนิงVSกัมบะ โอซาก้า[D1-4]
22:30[PR-4]ซบ อฮันVSบุนยอดกอร์[D1-12]
22:35[LP-3]อัล ไอน์VSอัล อาห์ลี[PR-4]
23:05[PR-6]อัล ทาวอนVSอัล อาห์ลี ดูไบ[LP-2]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
04:00[14]อ็องเซ่ กัลดาสVSเอ็นบิกาโด[17]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30[D1-10]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์VSแอดเลติโก ทูคูแมน[D1-15]
05:30[D1-1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิอองVSโกดอย ครูซ[D1-17]
07:00[D1-3]เอสตูเดียนเตสVSบาร์เซโลน่า เอสซี[D1-5]
07:45[D1-4]เกรมิโอ้ ปอร์โต้VSเดปอร์เตส อิควิกกัว[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00[18]จากัวร์ ชิอาปาสVSคลับ เลออน[9]
09:00[8]ติเกรส์ UANLVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[2]
09.30[17]เวราครูซVSพูอีบลา[16]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 4 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45[13]เลสเตอร์ ซิตี้VSซันเดอร์แลนด์[20]
01:45[12]วัตฟอร์ดVSเวสต์บรอมวิช[8]
01:45[15]เบิร์นลี่ย์VSสโต๊ค ซิตี้[9]
02:00[5]แมนฯ ยูไนเต็ดVSเอฟเวอร์ตัน[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:00[3]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSบาเยิร์น มิวนิค[1]
01:00[4]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSฮัมบูร์ก[14]
01:00[6]โคโลญจน์VSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[7]
01:00[12]แวร์เดอร์ เบรเมนVSชาลเก้ 04 [9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30[7]แอธเลติก บิลเบาVSเอสปันญ่อล[9]
02:30[3]แอตฯ มาดริดVSเรอัล โซเซียดาด[5]
02:30[14]เรอัล เบติสVSบียาร์เรอัล[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01:45[2]เอเอส โรม่าVSลาซิโอ้[4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45[24]ร็อตเธอร์แฮมVSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[7]
01:45[2]ไบรท์ตันVSเบอร์มิงแฮม[18]
01:45[12]เบรนท์ฟอร์ดVSลีดส์ ยูไนเต็ด[5]
01:45[10]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSฟูแล่ม[6]
01:45[8]เปรสตันVSบริสตอล ซิตี้[21]
01:45[11]แอสตัน วิลล่าVSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[15]
01:45[13]บาร์นสลี่ย์VSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[14]
01:45[16]วูล์ฟแฮมป์ตันVSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[20]
01:45[17]อิปสวิช ทาวน์VSวีแกน แอธเลติก[23]
02:00[4]เร้ดดิ้งVSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
22:59[D4-3]เฟรซุส(N)VSแก็งก็อง[D1-8]
02:00[D1-1]โมนาโกVSลีลล์[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
02:15[8]ชาเวซVSวิตอเรีย กิมาไรส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30[15]เอ็กเซลซิเออร์VSอูเทร็คท์[4]
01:45[8]ฮีเรนวีนVSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[13]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45[2]อเบอร์ดีนVSอินเวอร์เนสส์[12]
01:45[9]รอสส์ เคาน์ตี้VSดันดี[8]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00[14]ทาลกู มูเลสVSแพนดูรี่[12]
00:30[13]โปลี ทิมิโซเอร่าVSคอนคอร์เดีย เชียจน่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
01:30[D3-1]SV โกรดิกVSLASK ลินซ์[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
00:00[14]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[2]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
01:15[13]โบฮีเมี่ยนส์ 1905VSมลาด้า โบเลสลาฟ[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22:59[D1-13]อาร์ก้า กดิเนียVSวิเกร ซูวาล์วกี๊[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45[6]เซาธ์เอนด์VSโบลตัน[2]
01:45[10]โรชเดลVSพอร์ทเวล[18]
01:45[21]ชรูว์สบิวรี่VSมิลล์วอลล์[7]
01:45[16]ชาร์ลตัน แอธเลติกVSมิลตัน คียนส์ ดอนส์[14]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
22:30[17]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์VSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[10]
22:30[4]ฮันโนเวอร์ 96VSเนิร์นแบร์ก[8]
22:30[18]คาร์ลสรูห์VSวูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[13]
22:30[16]ซังค์ เพาลีVSแซนด์เฮาเซ่น[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30[7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSอัสโคลี่[14]
01:30[16]เชเซน่าVSเบรสชา[17]
01:30[11]ซาแลร์นิตาน่าVSชิตตาเดลล่า[6]
01:30[8]บารี่VSลาติน่า คาลชิโอ้[19]
01:30[2]สปอลVSโนวาร่า[10]
01:30[4]เปรูจาVSปิซ่า[22]
01:30[9]คาร์ปิVSโปร เวอร์เซลลี่[15]
01:30[3]เวโรน่าVSสเปเซีย[12]
01:30[5]เบเนเวนโต้VSแตร์นาน่า[21]
01:30[18]วิเชนซ่าVSทราปานี่[20]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00[D1-15]โบโด กลิมท์VSคองสวิงเกอร์[D2-5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
01:45[7]อัลเบี้ยน โรเวอร์VSควีนส์ ปาร์ค[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15[D1-11]เปโตรเลโรVSยูนิเวอร์ซิดัด[D1-2]
07:45[D1-12]ครูไซโร่VSนาซิอองนาล[D1-11]
07:45[D1-13]อินดิเพนเดนเต้VSเอเลี่ยนซ่า ลิม่า[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[11]มอเรเลียVSครูซ อาซูล[14]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09:00[D1-5]ปาชูก้าVSเอฟซี ดัลลัส[MLS-5]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มีนาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
02:45ยูเวนตุส[อิตาลี่-1]VSปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
02:45เลสเตอร์ ซิตี้[อังกฤษ-15]VSเซบีย่า[สเปน-3]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup)
00:30[D3-3]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้(N)VSดอร์ทมุนด์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[7]ฟูแล่มVSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
02:45[14]เบรนท์ฟอร์ดVSวูล์ฟแฮมป์ตัน[20]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59[9]ยาบโลเนชVSฮราเดตส์กราลอเว[14]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (รอบ4ทีมสุดท้าย) (Croatia Cup)
22:59[9]NK สปลิตVSดินาโม ซาเกร็บ[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[13]วิมเบิลดันVSมิลตัน คียนส์ ดอนส์[17]
02:45[19]บิวรี่VSบริสตอล โรเวอร์ส[8]
02:45[14]ชาร์ลตัน แอธเลติกVSแบรดฟอร์ด[4]
02:45[23]เชสเตอร์ฟิลด์VSปีเตอร์โบโร่[12]
02:45[24]โคเวนทรีVSเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[7]
02:45[16]จิลลิ่งแฮมVSโบลตัน[3]
02:45[15]นอร์ทแธมป์ตันVSพอร์ทเวล[21]
02:45[20]โอลด์แฮม แอธเลติกVSอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[10]
02:45[5]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSโรชเดล[11]
02:45[22]สวินดอน ทาวน์VSเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[1]
02:45[9]วอลซอลล์VSฟลีตวู้ด ทาวน์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[18]แอคคริงตันVSเลย์ตัน โอเรียนท์[23]
02:45[9]แบล็คพูลVSสตีฟเนจ[4]
02:45[12]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ดVSฮาร์ทลี่พูล[22]
02:45[5]คาร์ไลส์VSลูตัน ทาวน์[6]
02:45[10]โคลเชสเตอร์VSแมนส์ฟิลด์[8]
02:45[16]คราวเลย์VSครูว์[21]
02:45[1]ดอนคาสเตอร์VSน็อตต์สเคาน์ตี้[19]
02:45[7]เอ็กซ์เซเตอร์VSเชลท์แน่ม[20]
02:45[15]มอร์แคมบ์VSนิวพอร์ต เคาน์ตี้[24]
02:45[3]พอร์ทสมัธVSกริมสบี้ ทาวน์[13]
02:45[11]วีคอมบ์VSพลีมัธ[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45[Conf-22]ยอร์ค ซิตี้VSลินคอล์น ซิตี้[Conf-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02:45[5]เบรซิน ซิตี้VSแอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02:45[10]คาวเดนบีทVSเอลจิน ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30[2]เอฟซี ไลเฟริ่งVSคัพเฟ่นเบิร์ก[4]
00:30[1]LASK ลินซ์VSWSG วัตเท่น[6]
00:30[8]เอสวี ฮอร์นVSเวียนเนอร์ นูสตัดท์[7]
00:30[10]ทีม เฟอ ไวน์VSเบลอเวส ลินซ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (รอบแบ่งกลุ่ม) (AFC Championleague)
17:00[D1-7]คาชิม่า แอนท์เลอร์สVSบริสแบน โรว์[D1-4]
17:30[D1-6]วุลซาน ฮุนไดVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-1]
19:00[CSL-5]กว่างโจวVSคาวาซากิ ฟรอนตาเล่[D1-3]
19:00[PR-1]อีสเทอร์นเอ.เอVSซูวอน ซัมซุง[D1-9]
20:30[PR-6]เอสเตกฮลัล คาเซสทานVSเลคห์วิย่า[D1-1]
22:15[LP-5]อัล-เวห์ด้าVSอัล ฮิลาล[PR-1]
22:20[PR-14]อัล ฟาร์ทVSอัล จาซิล่า[LP-1]
22:25[D1-3]อัล เรย์ยานVSเพอร์เซโปลิส[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30[D1-1]เอฟบีซี เมลการ์VSคลับสปอร์ต เอเมเลค[D1-3]
07:00[D1-5]โบตาโฟโก้VSเอสตูเดียนเตส[D1-4]
07:45[D1-5]บาร์เซโลน่า เอสซีVSอัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09:00[D1-6]ติเกรส์ UANLVSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[MLS-14]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30[5]เรอัล โซเซียดาดVSเออิบาร์[7]
03:30[14]มาลาก้าVSเรอัล เบติส[15]
03:30[14]บาเลนเซียVSเลกาเนส[17]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
00:30[D1-5]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ตVSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[D2-17]
02:45[D3-6]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้VSดอร์ทมุนด์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02:45[1]ยูเวนตุสVSนาโปลี[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[17]แอสตัน วิลล่าVSบริสตอล ซิตี้[21]
02:45[2]ไบรท์ตันVSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]
02:45[23]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSดาร์บี้ เค้าท์ตี้[11]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
00:00[D3-10]บาสเตีย ซีเอ(N)VSอองเช่ร์[D1-13]
00:00เฟรซุสVSโอแซร์[D2-18]
03:00[D1-7]บอร์กโดซ์VSลอริยองต์[D1-20]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
03:15[15]เอสโตริลVSเบนฟิก้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45[12]แฮมิลตันVSอเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
00:00[8]คาซิมปาซ่าVSริเซสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:00[D2-5]วิเกร ซูวาล์วกี๊VSอาร์ก้า กดิเนีย[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
23:30[13]อูราล(N)VSคราซ์โนดาร์[4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ลีค คัพ (Romania League Cup)
01:00[13]โปลี ทิมิโซเอร่าVSทาลกู มูเลส[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[5]แบรดฟอร์ดVSมิลตัน คียนส์ ดอนส์[15]
02:45[19]บิวรี่VSโคเวนทรี[24]
02:45[7]มิลล์วอลล์VSปีเตอร์โบโร่[8]
02:45[16]นอร์ทแธมป์ตันVSโอลด์แฮม[20]
02:45[10]โรชเดลVSพอร์ทเวล[21]
02:45[2]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSวิมเบิลดัน[13]
02:45[18]ชรูว์สบิวรี่VSชาร์ลตัน แอธเลติก[14]
02:45[22]สวินดอน ทาวน์VSจิลลิ่งแฮม[17]
02:45[12]วอลซอลล์VSเชสเตอร์ฟิลด์[23]
03:00[4]โบลตันVSบริสตอล โรเวอร์ส[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[20]แอคคริงตันVSวีคอมบ์[11]
02:45[15]แบล็คพูลVSบาร์เน็ต[12]
02:45[10]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ดVSดอนคาสเตอร์[1]
02:45[19]เชลท์แน่มVSคาร์ไลส์[3]
02:45[16]คราวเลย์VSเอ็กซ์เซเตอร์[6]
02:45[14]กริมสบี้ ทาวน์VSโคลเชสเตอร์[7]
02:45[22]ฮาร์ทลี่พูลVSครูว์[18]
02:45[2]พลีมัธVSน็อตต์สเคาน์ตี้[21]
02:45[4]พอร์ทสมัธVSมอร์แคมบ์[13]
02:45[9]สตีฟเนจVSเลย์ตัน โอเรียนท์[23]
02:45[17]เยโอวิลVSแมนส์ฟิลด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30[8]สเปเซียVSอัสโคลี่[12]
02:30[20]โปร เวอร์เซลลี่VSอเวลลิโน่[14]
02:30[11]โนวาร่าVSเบเนเวนโต้[2]
02:30[17]ปิซ่าVSคาร์ปิ[9]
02:30[19]ลาติน่า คาลชิโอ้VSเชเซน่า[16]
02:30[6]เปรูจาVSโฟรซิโนเน่[1]
02:30[13]ซาแลร์นิตาน่าVSสปอล[4]
02:30[3]เวโรน่าVSแตร์นาน่า[21]
02:30[7]ชิตตาเดลล่าVSทราปานี่[22]
02:30[18]วิเชนซ่าVSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45[9]อายร์ ยูไนเต็ดVSเรธโรเวอร์ส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
17:30[D1-4]วุลซาน ฮุนไดVSบริสแบน โรว์[D1-4]
17:30[D1-3]อูราวะ เรด ไดมอนส์VSเอฟซี โซล[D1-2]
18:30[CSL-3]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชียVSเวสต์เทิร์น ซิดนีย์[D1-6]
19:30[PR-3]เมืองทอง ยูไนเต็ด(N)VSคาชิม่า แอนท์เลอร์ส[D1-1]
20:00[D1-3]บุนยอดกอร์VSอัล ไอน์[LP-4]
22:10[LP-5]อัล-เวห์ด้าVSเพอร์เซโปลิส[PR-1]
22:15[PR-4]ซบ อฮัน(N)VSอัล อาห์ลี[PR-4]
23:45[PR-1]อัล ฮิลาลVSอัล เรย์ยาน[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08:00[13]มอเรเลียVSคลับ เลออน[10]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
10.00[D1-2]ปาชูก้าVSเดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[D1-5]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45[3]เอเอส โรม่าVSฟิออเรนติน่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:00[13]มงต์เปลลิเย่ร์VSโมนาโก[1]
01:00[15]ก็องVSบอร์กโดซ์[7]
03:00[2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSลีลล์[12]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
03:00[2]บาร์เซโลน่าVSแอตเลติโก้ มาดริด[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
00:30[D1-16]ฮัมบูร์กVSโคโลญจน์[D1-7]
00:30[Regs-10]แอสโทเรียVSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[D2-16]
02:45[D1-1]บาเยิร์น มิวนิคVSโวล์ฟสบวร์ก[D1-14]
02:45[D2-11]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSมึนเช่นกลัดบัค[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[23]วีแกน แอธเลติกVSนอริช ซิตี้[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30[13]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSราซิ่ง เกงค์[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู23 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-23)
17:00เวียดนาม(U23)VSมาเลเซีย(U23)
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:30[L1-24]โคเวนทรีVSวีคอมบ์[L2-6]
02:45[L2-5]ลูตัน ทาวน์VSเยโอวิล[L2-15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[15]มิลตัน คียนส์ ดอนส์VSโอลด์แฮม[21]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[14]แบล็คพูลVSคราวเลย์[16]
02:45[23]เลย์ตัน โอเรียนท์VSมอร์แคมบ์[17]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45[RYM-9]ดัลลิช แฮมเลตVSเบรนทรี ทาวน์[Conf-18]
02:45[Conf-13]บอร์แฮม วู๊ดVSซัตตั้น ยูไนเต็ด[Conf-16]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45[4]ทรานเมียร์ โรเวอร์VSซัตตั้น ยูไนเต็ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45[21]สเตลีย์ บริดจ์VSคิดเดอร์มินสเตอร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45[20]ไวท์ฮ๊อคVSอีสต์บอร์น[12]
02:45[8]แฮมตัน ลิชมอนด์VSกอสพอร์ต โบโร่[19]
02:45[7]พูล ทาวน์VSเซนต์อัลบัน ซิตี้[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
03:00[10]บูร์ก แปรองนาสVSล็องส์[4]
03:00[15]แกลร์กมงต์ ฟุตVSแบรสต์[1]
03:00[11]อฌักซิโอ้ GFCOVSแร็งส์[2]
03:00[7]นีมส์VSนิออร์ท[9]
03:00[18]โอร์แลงส์VSลาวาล[17]
03:00[8]โซโชซ์VSโอแซร์[20]
03:00[19]ตูร์ แอฟเซVSอาเมียงส์[6]
03:00[5]ทรัวส์VSสตารส์บูร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
17:00[D1-4]กัมบะ โอซาก้าVSยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[SL-1]
17:30[D1-4]วุลซาน ฮุนไดVSคิดชี[PR-2]
18:30[CSL-3]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชียVSสุโขทัย เอฟซี[PR-7]
22:00[PR-5]อัล ฟาร์ทVSนาซาฟ การ์ชิ[D1-2]
22:15[D1-4]อัล จาอิสVSบุนยอดกอร์[D1-3]
22:30[PR-3]เอสเตกฮลัลVSอัล ซาดด์[D1-2]
23:15[LP-5]อัล-เวห์ด้าVSอัล วีห์ดัต[D1-2]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45[2]อาร์เซน่อลVSวัตฟอร์ด[14]
02.45[20]ซันเดอร์แลนด์VSท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[3]
02.45[13]เบิร์นลี่ย์VSเลสเตอร์ ซิตี้[15]
02.45[16]มิดเดิ่ลสโบรห์VSเวสต์บรอมวิช[8]
02.45[17]สวอนซี ซิตี้VSเซาแธมป์ตัน[11]
02.45[12]บอร์นมัธVSคริสตัล พาเลซ[18]
03.00[4]ลิเวอร์พูลVSเชลซี[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02.45[4]อินเตอร์ มิลานVSลาซิโอ้[5]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45[7]บาร์นสลี่ย์VSวูล์ฟแฮมป์ตัน[18]
02.45[12]เบอร์มิงแฮมVSเร้ดดิ้ง[3]
02.45[15]เบรนท์ฟอร์ดVSแอสตัน วิลล่า[13]
02.45[21]บริสตอล ซิตี้VSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
02.45[16]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSเปรสตัน[10]
02.45[14]อิปสวิช ทาวน์VSดาร์บี้ เค้าท์ตี้[9]
02.45[19]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSร็อตเธอร์แฮม[24]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
00.00[D1-11]ลีลล์VSน็องต์[D1-12]
00.00[D1-6]บอร์กโดซ์VSดิฌง[D1-13]
00.00[D3-6]ชาโตรูซ์VSลอริยองต์[D1-20]
00.00[D3-1]เกววีลย์ อูแอสVSคอนโซลาท มาร์กเซย[D3-11]
03.05[D1-5]โอลิมปิก มาร์กเซยVSโอลิมปิก ลียง[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45[11]แฮมิลตันVSอินเวอร์เนสส์[12]
02.45[7]รอสส์ เคาน์ตี้VSมาเธอร์เวลล์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.45[8]ราซิ่ง เกงค์VSออสเทนเด้[5]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
21.00[D2-5]เครเต้VSซานธี[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02.45[L1-14]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSแบรดฟอร์ด[L1-5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45[7]เอ็กซ์เซเตอร์VSวีคอมบ์[6]
02.45[4]ลูตัน ทาวน์VSเชลท์แน่ม[22]
02.45[16]เยโอวิลVSพลีมัธ[2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45[15]โซลิฮัลล์ มอร์VSลินคอล์น ซิตี้[1]
02.45[19]วอคกิ้งVSทรานเมียร์ โรเวอร์[4]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45[19]อัลเฟรตัน ทาวน์VSฮาลิแฟกซ์[7]
01.45[11]กลูเซสเตอร์ ซิตี้VSแทมเวิร์ธ[6]
02.45[9]แบล็คเลย์ ทาวน์VSสต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้[8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02.45[8]เซนต์อัลบัน ซิตี้VSเวลลิ่ง ยูไนเต็ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
02.45[L2-6]ไคลด์VSสแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[L2-7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
16.00[D1-3]บริสแบน โรว์VSกรอมบาเลีย[UFL-4]
18.00[D1-2]นาซาฟ การ์ชิVSอัล ฮัดด์[D1-7]
19.00[PR-2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[SL-2]
19.00[PR-7]สุโขทัย เอฟซีVSยานาดาบน เอฟซี[D1-2]
22.00[D1-2]อัล วีห์ดัตVSบังคาลอร์
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22.59[D1-1]ชักตาร์ โดเน็ตส์กVSยาบโลเนช[D1-10]
02.45[D1-7]โอเรโบรVSอัลบอร์ก[SASL-8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
06.00[D1-7]เซอโร่ มอนเตวิเดโอVSยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[D1-3]
07.15[D1-13]การาโบโบ เอฟซีVSแอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า[D1-1]
08.00[D1-13]แอดเลติโก ทูคูแมนVSเอล นาซิอองนาล[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08.00[D1-9]อัตลาสVSเมเนลอส[D2-3]
08.00[D1-10]เวราครูซVSโตลูก้า[D1-4]
08.00[D1-11]มอเรเลียVSซากาเตเปค[D2-4]
10.00[D1-1]คลับ ทิจูเอน่าVSโคเลส เดอ เทมปัก[D2-14]
10.00[D2-8]อเลบริเจสVSกัวเรตาโร่[D1-17]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01:15[D1-12]อลาเบสVSอัลคอลคอน[D2-15]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02:45[3]นาโปลีVSฟิออเรนติน่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
03:00[9]บอร์กโดซ์VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[2]ไบรท์ตันVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[16]
03:00[5]เร้ดดิ้งVSฟูแล่ม[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ซูเปอร์คัพ (Holland Super Cup)
02:45[D2-4]โวเลนดัมVSสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30[9]ราซิ่ง เกงค์VSคอร์ไทรจ์[11]
02:30[4]ออสเทนเด้VSชาเลอร์รัว[7]
02:30[3]ซูลเต้ วาเรเกมVSเปรูเวลซ์[16]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
16:00[D2-14]ทุซลาสปอร์VSอลาซิกสปอร์[D2-15]
18:00[D3B-1]ซันซักเทเปVSอินโกลสปอร์[D2-12]
18:00[D3B-7]คิซิลคาโบลุคสปอร์VSกูมัสฮาเนสสปอร์[D2-1]
22:30[D1-3]กาลาตาซารายVSเออร์ซินคาสปอร์[D3B-10]
22:59[D1-13]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSอดินสปอร์[D2-8]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
22:15[D2-5]เครเต้VSซานธี[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:30สวอนซี ซิตี้(U23)VSโคเวนทรี[L1-24]
02:45[L2-12]แมนส์ฟิลด์VSวีคอมบ์[L2-5]
02:45[L1-12]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSแบรดฟอร์ด[L1-5]
02:45[L2-6]ลูตัน ทาวน์VSเยโอวิล[L2-16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[23]โอลด์แฮมVSปีเตอร์โบโร่[8]
02:45[1]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ดVSฟลีตวู้ด ทาวน์[4]
02:45[17]จิลลิ่งแฮมVSวิมเบิลดัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45[6]บาร์โรว์VSลินคอล์น ซิตี้[1]
02:45[12]อีสต์ไลก์VSแม็คเคิ่ลสฟิลด์[10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45[9]แบล็คเลย์ ทาวน์VSอัลทริงแคม[22]
02:45[1]AFC ฟลายดี้VSอัลเฟรตัน ทาวน์[18]
02:45[6]ซอลฟอร์ดซิตี้VSนูเนียตัน โบโร่[13]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45[13]อีสต์บอร์นVSดาร์ทฟอร์ด[3]
02:45[18]กอสพอร์ต โบโร่VSอีสต์ทอร์ร็อค ยูไนเต็ด[11]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
02:45[L1-5]ควีนส์ ปาร์คVSอายร์ ยูไนเต็ด[CH-9]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
18:30[UFL-4]โกลบอล มะนิลาVSแทมปิเนส โรเวอร์ส[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
02:00[57]โมร็อกโก(N)VSไอเวอรี่โคสต์[34]
02:00[91]โตโกVSคองโก-กินชาซา[48]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
08:10[1]โบคา จูเนียร์สVSซาน ลอเรนโซ่[3]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนอายุไม่เกิน20ปี ชิงแชมป์อเมริกาใต้ (Conmebol Sudamericano U20 2017)
05:00ปารากวัย(U20)(N)VSชิลี(U20)
07:15โคลัมเบีย(U20)(N)VSบราซิล(U20)
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08:00[D1-8]ซานโตส ลากูน่าVSเดปอร์ติโว เทพิก[D2-2]
08:00[D1-4]เวราครูซVSเซเลย่า เอฟซี[D2-5]
10.00[D1-11]ครูซ อาซูลVSอเลบริเจส[D2-10]
10.00[D1-9]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSซีเอฟ แอตแลนเต้[D2-1]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 17 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
02:45[L1-12]วิมเบิลดันVSซัตตั้น ยูไนเต็ด[Conf-15]
02:45[LCH-10]บาร์นสลี่ย์VSแบล็คพูล[L2-12]
02:45[PR-10]เบิร์นลี่ย์VSซันเดอร์แลนด์[PR-19]
02:45[L1-6]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSบริสตอล ซิตี้[LCH-19]
03:00[PR-17]คริสตัล พาเลซVSโบลตัน[L1-3]
03:05[Conf-1]ลินคอล์น ซิตี้VSอิปสวิช ทาวน์[LCH-14]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
03:00[6]อินเตอร์ มิลานVSโบโลญญ่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
01:15[D1-14]เอสโตริลVSอคาเดมิก้า โคอิมบร้า[D2-3]
03:15[D1-7]ชาเวซVSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
16:00[D2-5]โบลูสปอร์VSเคย์เซริสปอร์[D1-16]
16:00[D3B-9]เออร์ซินแคนสปอร์VSทุซลาสปอร์[D2-14]
18:00[D2-8]อินโกลสปอร์VSริเซสปอร์[D1-15]
20:00[D1-8]คอนยาสปอร์VSคิซิลคาโบลุคสปอร์[D3B-10]
23:45[D2-15]อลาซิกสปอร์VSกาลาตาซาราย[D1-3]
22:59[D1-5]บูร์ซาสปอร์VSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02:30[4]ออสเทนเด้VSราซิ่ง เกงค์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
19:00[D2-12]เอฟเค เอ็มเอเอสVSโบฮีเมี่ยนส์ 1905 [D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:00[87]กาตาร์VSมอลโดว่า[164]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก (North Ireland Premier League)
02:45[10]บอลลินามาลลาร์ดVSเกล็นนาโวน ลูร์กัน[6]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45[L2-22]เชลท์แน่มVSแบรดฟอร์ด[L1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45แบล็คเลย์ ทาวน์VSสต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45[6]ดาร์ทฟอร์ดVSเวสตัน ซูปเปอร์ มารี[16]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
22:59[53]กาน่า(N)VSยูกันดา[72]
02:00[60]มาลี(N)VSอียิปต์[36]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 10 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
03:00[6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSฮัลล์ ซิตี้[20]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
03:15[4]แอตเลติโก้ มาดริดVSลาส พัลมาส[8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
03:00[D1-3]นาโปลีVSสเปเซีย[D2-10]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
00:30[D1-17]น็องต์VSน็องซี่[D1-13]
03:00[D2-5]โซโชซ์VSโมนาโก[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
18:35[82]จีนVSไอซ์แลนด์[21]
19:00[54]ซาอุดีอาระเบียVSสโลวีเนีย[51]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00:00[3]มัคคาบี้ เปตาห์VSฮาโปเอล เบนายซัคนิน[7]
00:45[14]ฮาโปเอล แอชเคลอนVSเบต้าเยรูซาเล็ม[6]
02:00[1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าVSมัคคาบี้ ไฮฟา[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
02:15[D1-13]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่าVSวิเซล่า[D2-12]
04:15[D1-5]วิตอเรีย กิมาไรส์VSเบนฟิก้า[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
22:15[D2-9]ตริคาล่าVSแอสเตราส[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:00[L2-11]แบล็คพูลVSวีคอมบ์[L2-5]
02:00[U23-1]สวอนซี ซิตี้VSวูล์ฟแฮมป์ตัน[U23-4]
02:00[L2-16]เยโอวิลVSเรดดิ้ง[U23-9]
02:45[L2-23]เชลท์แน่มVSเลสเตอร์ ซิตี้[U23-10]
02:45[L1-23]โคเวนทรี่VSไบรท์ตัน[U23-9]
02:45[L2-8]ลูตัน ทาวน์VSเชสเตอร์ฟิลด์[L1-22]
02:45[L2-14]แมนส์ฟิลด์VSโอลด์แฮม[L1-24]
02:45[L1-12]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSสคันธอร์ป ยูไนเต็ด[L1-2]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
17:00[D1-16]ไพรบรามVSเอฟเค เอ็มเอเอส[D2-12]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45[11]แม็คเคิ่ลสฟิลด์VSโดเวอร์ แอทเลติก[5]
02:45[6]บาร์โรว์VSเซาธ์ปอร์ท[19]
02:45[18]เบรนทรี ทาวน์VSซัตตั้น ยูไนเต็ด[14]
02:45[12]อีสต์ไลก์VSฟอเรสต์กรีน[3]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45[9]ฮาลิแฟกซ์VSโชว์ลี่ย์[3]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00[D2-6]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์VSมึนเช่นกลัดบัค[D1-14]
21:00[D1-13]โวล์ฟสบวร์กVSเอฟซี ซิยง[D1-3]
22:00[D1-1]บาเซิ่ลVSเลอ มอนท์ ลอแซนเน่[D2-7]
22:00[D1-13]AS ยูเปนVSบาเยิร์น มิวนิค[D1-1]
22:59[D1-11]ชาลเก้ 04 (N)VSออสเทนเด้[D1-4]
23:30[D1-2]ฮิเบอร์เนียนส์VSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[D2-8]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 13 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45[9]เอฟเวอร์ตันVSอาร์เซน่อล[2]
02:45[12]บอร์นมัธVSเลสเตอร์ ซิตี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
00:45[D1-19]น็องต์VSมงต์เปลลิเย่ร์[D1-13]
03:00[D2-5]โซโชซ์VSโอลิมปิก มาร์กเซย[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[9]นอริช ซิตี้VSแอสตัน วิลล่า[13]
02:45[8]เบอร์มิงแฮมVSอิปสวิช ทาวน์[17]
02:45[21]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSไบรท์ตัน[2]
02:45[14]บริสตอล ซิตี้VSเบรนท์ฟอร์ด[15]
02:45[20]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[4]
02:45[22]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSวูล์ฟแฮมป์ตัน[19]
02:45[10]ฟูแล่มVSร็อตเธอร์แฮม[24]
02:45[6]ลีดส์ ยูไนเต็ดVSเร้ดดิ้ง[3]
02:45[7]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSบาร์นสลี่ย์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00:30[D2-4]โวเลนดัมVSวีวีเอสบี[D3-7]
02:45[D4-5]ไอเซิลเมียร์โวเกลส์VSฮีเรนวีน[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45[3]อเบอร์ดีนVSมาเธอร์เวลล์[9]
02:45[1]เซลติกVSแฮมิลตัน[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
22:30[D1-14]คาซิมปาซ่าVSริเซสปอร์[D1-16]
00:30[D1-1]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSชีวาสสปอร์[D2-5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02:30[12]AS ยูเปนVSคอร์ไทรจ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
18:30[D2-11]อาฟูมาติVSโปลี ทิมิโซเอร่า[D1-14]
22:30[D2-10]ดาเซีย ยูนิเรียVSซีเอส คราอิโอว่า[D1-3]
01:30[D1-6]CFR คลูจ์VSโปลิเทคนิก้า อายซี่[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45[2]คอนนาห์ คิวเอ็นVSเนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45[L1-17]วอลซอลล์VSโอลด์แฮม[L1-22]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45[Conf-5]บาร์โรว์VSฮาโรเกต ทาวน์[CN-10]
02:45[RYM-5]เลสตันVSบรอมลี่ย์[Conf-13]
02:45[Conf-6]โดเวอร์ แอทเลติกVSดาร์ทฟอร์ด[CS-4]
02:45[Conf-18]เมดสโตน ยูไนเต็ดVSบอร์เรแฮม[Conf-9]
02:45[RYM-14]วินเกท & ฟินช์ลี่ย์VSวีลด์สโตน[CS-10]
02:45[S PR-18]เวย์เม้าท์VSไวท์ฮ๊อค[CS-16]
02:45[Conf-19]วอคกิ้งVSเอ็บบ์สฟลีต[CS-3]
02:45[CN-8]แบล็คเลย์ ทาวน์VSเอเอฟซี ไฟลด์[CN-1]
02:45[CS-14]ทรูโร ซิตี้VSฟอเรสต์กรีน[Conf-3]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:45[L1-18]มิลตัน คียนส์ ดอนส์VSชาร์ลตัน แอธเลติก[L1-11]
02:45[CN-7]ฮาลิแฟกซ์VSอีสต์ไลก์[Conf-11]
02:45[L1-14]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSแม็คเคิ่ลสฟิลด์[Conf-7]
02:45[L1-7]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSชรูว์สบิวรี่[L1-24]
02:45[N PR-8]สตัวร์บริดจ์VSนอร์ทแธมป์ตัน[L1-13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30[18]อัสโคลี่VSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02:30[10]สเตนเฮาส์มัวร์VSลิฟวิงสตัน[1]
02:45[3]อัลลัว แอทเลติคVSสแตรนแรร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02:45[1]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติกVSแอนนัน แอธเลติก[5]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
03:00[19]ซีเอ บราวน์VSเอลมาโกล[6]
07:00[18]แอตเลติโก้ ปาราน่าVSเซ็นทรัล คอร์โดบ้า[12]
07:05[3]ชาคาริตา จูเนียร์สVSลอส อันเดส[17]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 6 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
02.45บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-2]VSแอตฯ มาดริด[สเปน-4]
02.45บาเซิ่ล[สวิต-1]VSอาร์เซน่อล[อังกฤษ-2]
02.45แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-4]VSเซลติก[สก็อต-1]
02.45บาร์เซโลน่า[สเปน-2]VSมึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-13]
02.45เบนฟิก้า[โปรตุเกส-1]VSนาโปลี[อิตาลี่-5]
02.45ปารีส[ฝรั่งเศส-3]VSลูโดโกเรตส์[บัลแกเรีย-1]
02.45พีเอสวี[ฮอลแลนด์-3]VSเอฟเค รอสตอฟ[รัสเซีย-6]
02.45ดินาโม เคียฟ[ยูเครน-2]VSเบซิคตัส[ตุรกี-2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45[2]อเบอร์ดีนVSคิลมาร์น็อค[9]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02.00นอริชซิตี้(U23)VSสวอนซี ซิตี้(U23)
02.00[L2-1]ดอนคาสเตอร์VSแบล็คพูล[L2-8]
02.45[L2-6]เยโอวิลVSมิลตัน คียนส์ ดอนส์[L1-19]
02.45[L2-2]คาร์ไลส์VSแมนส์ฟิลด์ ทาวน์[L2-13]
02.45[L1-5]โรชเดลVSเชสเตอร์ฟิลด์[L1-22]
02.45[L1-18]สวินดอนVSลูตัน ทาวน์[L2-5]
02.45[L1-10]เซาธ์เอนด์VSอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-14]
02.45[L1-1]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSมอร์แคมบ์[L2-17]
02.45[L1-7]วิมเบิลดันVSไบรท์ตัน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45[24]นิวพอร์ต เคาน์ตี้VSสตีฟเนจ[18]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
01.45[CN-22]อัลทริงแคมVSบลายท์ สปราตันส์[N PR-4]
02.45[CN-12]เอฟซี ยูไนเต็ดVSนูเนียตัน โบโร่[CN-18]
02.45[CN-6]ซอลฟอร์ดซิตี้VSฮาโรเกต ทาวน์[CN-10]
02.45[CN-3]โชว์ลีย์เอฟซีVSสตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[N PR-17]
02.45รอยสตัน ทาวน์VSแฮมตัน ลิชมอนด์[CS-5]
02.45[CS-11]อีสท์บอร์น โบโร่VSเลสตัน[RYM-4]
02.45[CN-21]สเตลีย์ บริดจ์VSสต็อคบริดจ์
02.45วิตตัน อัลเบียนVSบอสตัน ยูไนเต็ด[CN-15]
02.45[N PR-18]มารีนVSดาร์ลิงตัน[CN-5]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45[15]เร็กซ์แฮมVSแม็คเคิ่ลสฟิลด์[11]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02.45[L2-2]ไคลด์VSอาร์บรอท[L2-3]
02.45[CH-8]ดัมบาร์ตันVSบอนนี่ริกก์ โรส
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
19.00ดินาโม เคียฟ(U19)VSเบซิคตัส(U19)
20.00แมนฯ ซิตี้(U19)VSเซลติก(U19)
20.00บาเยิร์น มิวนิค(U19)VSแอตฯ มาดริด(U19)
21.00ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19)VSลูโดโกเร็ทส์(U19)
22.00บาเซิ่ล(U19)VSอาร์เซน่อล(U19)
22.00บาร์เซโลน่า(U19)VSมึนเช่นกลัดบัค(U19)
22.00พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(U19)VSเอฟเค รอสตอฟ(U19)
00.00เบนฟิก้า(U19)VSนาโปลี(U19)
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02.45[6]ควีน ออฟ เซาธ์VSเซนต์ เมียร์เรน[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02.45[2]เบรซิน ซิตี้VSอัลเบี้ยน โรเวอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02.45[7]เบอร์วิค เรนเจอร์สVSสแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[9]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00:00ซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-3]VSเลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-8]
02:45สปอร์ติ้ง ลิสบอน[โปรตุเกส-3]VSเรอัล มาดริด[สเปน-1]
02:45ดอร์ทมุนด์[เยอรมนี-5]VSลีเกีย วอร์ซอว์[โปแลนด์-3]
02:45เลสเตอร์ ซิตี้[อังกฤษ-14]VSคลับบรูซ[เบลเยี่ยม-2]
02:45เซบีย่า[สเปน-5]VSยูเวนตุส[อิตาลี่-1]
02:45โมนาโก[ฝรั่งเศส-1]VSสเปอร์ส[อังกฤษ-5]
02:45โคเปนเฮเก้น[เดนมาร์ก-1]VSปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
02:45ดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-2]VSโอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-4]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ กลุ่มAแข่งที่ฟิลิปปินส์ กลุ่มBแข่งที่พม่า (AFF SUZUKI CUP2016)
15:30[A1][146]ทีมชาติไทย(N)VSสิงคโปร์[171][A2]
19:00[A3][124]ฟิลิปปินส์VSอินโดนีเซีย[179][A4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[4]แบรดฟอร์ดVSนอร์ทแธมป์ตัน[12]
02:45[8]บริสตอล โรเวอร์สVSชาร์ลตัน แอธเลติก[14]
02:45[10]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSชรูว์สบิวรี่[23]
02:45[13]มิลล์วอลล์VSวิมเบิลดัน[6]
02:45[21]มิลตัน คียนส์ ดอนส์VSเชสเตอร์ฟิลด์[24]
02:45[16]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSจิลลิ่งแฮม[15]
02:45[5]ปีเตอร์โบโร่VSสคันธอร์ป ยูไนเต็ด[1]
02:45[11]พอร์ทเวลVSโอลด์แฮม[22]
02:45[7]โรชเดลVSวอลซอลล์[17]
02:45[2]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ดVSบิวรี่[18]
02:45[9]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ดVSสวินดอน ทาวน์[20]
03:00[3]โบลตันVSโคเวนทรี่[19]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[21]เชลท์แน่มVSโคลเชสเตอร์[23]
02:45[9]ครูว์VSมอร์แคมบ์[17]
02:45[6]กริมสบี้ ทาวน์VSคาร์ไลส์[2]
02:45[18]ฮาร์ทลี่พูลVSแอคคริงตัน[15]
02:45[20]เลย์ตัน โอเรียนท์VSเอ็กซ์เซเตอร์[24]
02:45[4]ลูตัน ทาวน์VSพอร์ทสมัธ[5]
02:45[11]แมนส์ฟิลด์VSแบล็คพูล[7]
02:45[22]นิวพอร์ต เคาน์ตี้VSวีคอมบ์[10]
02:45[12]น็อตต์สเคาน์ตี้VSเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[19]
02:45[1]พลีมัธVSบาร์เน็ต[14]
02:45[8]เยโอวิลVSคราวเลย์[16]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45[10]อัลเดอร์ชอตVSอีสต์ไลก์[11]
02:45[5]บาร์โรว์VSกุยเซลีย์[24]
02:45[8]บอร์เรแฮมVSซัตตั้น ยูไนเต็ด[13]
02:45[22]เบรนทรี ทาวน์VSบรอมลีย์[15]
02:45[12]เชสเตอร์VSเซาธ์ปอร์ท[19]
02:45[6]โดเวอร์ แอทเลติกVSวอคกิ้ง[20]
02:45[1]ฟอเรสต์กรีนVSทรานเมียร์ โรเวอร์[3]
02:45[7]เกทส์เฮดVSแม็คเคิ่ลสฟิลด์[9]
02:45[17]เมดสโตน ยูไนเต็ดVSดาเกนแน่ม[4]
02:45[18]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ดVSโซลิฮัลล์ มอร์[16]
02:45[21]ยอร์ค ซิตี้VSลินคอล์น ซิตี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
18:00ซีเอสเคเอ มอสโก(U19)VSเลเวอร์คูเซ่น(U19)
20:00ดอร์ทมุนด์(U19)VSลีเกีย วอร์ซอว์(U19)
20:00สปอร์ติง ลิสบอน(U19)VSเรอัล มาดริด(U19)
20:00ดินาโม ซาเกร็บ(U19)VSโอลิมปิก ลียง(U19)
21:00โมนาโก(U19)VSสเปอร์ส(U19)
21:45เลสเตอร์ ซิตี้(U19)VSคลับบรูซ(U19)
22:00เซบีย่า(U19)VSยูเวนตุส(U19)
22:00โคเปนเฮเก้น(U19)VSปอร์โต้(U19)
01:00อาแจกซ์(U19)VSพีเอโอเค(U19)
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45[4]เรธโรเวอร์สVSอายร์ ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
04:15[14]โกยาส(N)VSแซมปายโอ้[20]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
08:00[11]มอนทรีออล อิมแพ็ค(N)VSโตรอนโต้ เอฟซี[5]
10.00[7]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์VSโคโลราโด้ ราปิดส์[2]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
19:00[136]เวียดนามVSอินโดนีเซีย[179]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก (North Ireland Premier League)
02:45[8]เกล็นนาโวน ลูร์กันVSครูซาเดอร์[1]
02:45[5]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ดVSลินฟีลด์ เอฟซี[2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:00นอริช ซิตี้(U23)VSมิลตัน คียนส์ ดอนส์[L1-20]
02:30เอฟเวอร์ตัน(U23)VSแบล็คพูล[L2-15]
02:30[L2-7]ครูว์VSเชสเตอร์ฟิลด์[L1-23]
02:30แบล็คเบิร์น(U23)VSโอลด์แฮม[L1-22]
02.30[L2-20]ฮาร์ทลี่พูลVSโรชเดล[L1-7]
02.30ซันเดอร์แลนด์(U23)VSน็อตต์สเคาน์ตี้[L2-6]
02:30เชลซี(U23)VSอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-17]
02:30[L2-4]ลูตัน ทาวน์VSมิลล์วอลล์[L1-13]
02:45[L2-16]เชลแน่มVSโบลตัน[L1-2]
02:45วูล์ฟแฮมป์ตัน(U23)VSแอคคริงตัน[L2-9]
02.45[L2-12]มอร์แคมบ์VSแบรดฟอร์ด ซิตี้[L1-3]
02:45สโต๊ค ซิตี้(U23)VSบิวรี่[L1-15]
02.45[L2-2]คาร์ไลส์VSฟลีตวู้ด ทาวน์[L1-10]
02:45ดาร์บี้ เคาน์ตี้(U23)VSแมนส์ฟิลด์ ทาวน์[L2-13]
02:45[L2-3]ดอนคาสเตอร์VSพอร์ทเวล[L1-11]
02:45[L2-22]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ดVSสคันธอร์ป ยูไนเต็ด[L1-1]
02:45มิดเดิลสโบรห์(U23)VSชรูว์สบิวรี่[L1-24]
02.45[L2-8]กริมสบี้ ทาวน์VSเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[L1-4]
02:45เลสเตอร์ ซิตี้(U23)VSวอลซอลล์[L1-12]
02:45[L2-5]พอร์ทสมัธVSบริสตอล โรเวอร์ส[L1-5]
02:45[L2-24]นิวพอร์ต เคาน์ตี้VSวิมเบิลดัน[L1-9]
02:45สวอนซี ซิตี้(U23)VSพลีมัธ[L2-1]
02:45[L2-19]เอ็กซ์เซเตอร์VSสวินดอน[L1-21]
02.45[L2-21]วีคอมบ์VSโคเวนทรี[L1-18]
02:45[L2-18]โคลเชสเตอร์VSชาร์ลตัน แอธเลติก[L1-14]
02:45ไบรท์ตัน(U23)VSเลย์ตัน โอเรียนท์[L2-23]
02:45[L2-17]สตีฟเนจVSเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[L1-16]
02:45เวสต์บรอมวิช(U23)VSจิลลิ่งแฮม[L1-19]
02:45[L1-6]นอร์ทแธมป์ตันVSเวสต์แฮมยูไนเต็ด(U23)
03:00[L2-14]บาร์เน็ตVSปีเตอร์โบโร่[L1-8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45[16]อัลเฟรตัน ทาวน์VSกลูเซสเตอร์ ซิตี้[8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45[7]ดาร์ทฟอร์ดVSเซนต์อัลบัน ซิตี้[6]
02:45[13]ไวท์ฮ๊อคVSทรูโร ซิตี้[18]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45[2]ดันดี ยูไนเต็ดVSดันเฟิร์มลิน[9]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00:45เบซิคตัส[ตุรกี-1]VSนาโปลี[อิตาลี่-3]
02:45แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-1]VSบาร์เซโลน่า[สเปน-2]
02:45ลูโดโกเรตส์[บัลแกเรีย-1](N)VSอาร์เซน่อล[อังกฤษ-2]
02:45พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[ฮอลแลนด์-3]VSบาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]
02:45บาเซิ่ล[สวิต-1]VSปารีส[ฝรั่งเศส-3]
02:45แอตฯ มาดริด[สเปน-3]VSเอฟเค รอสตอฟ[รัสเซีย-7]
02:45มึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-11]VSเซลติก[สก็อต-1]
02:45เบนฟิก้า[โปรตุเกส-1]VSดินาโม เคียฟ[ยูเครน-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[8]บริสตอล โรเวอร์สVSฟลีตวู้ด ทาวน์[10]
02:45[19]โคเวนทรีVSเชสเตอร์ฟิลด์[23]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02:45[1]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติกVSเอดินเบิร์ก ซิตี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
18:00เบซิคตัส(U19)VSนาโปลี(U19)
18:00แอตฯ มาดริด(U19)VSเอฟเค รอสตอฟ(U19)
20:00มึนเช่นกลัดบัค(U19)VSเซลติก(U19)
20:00พีเอสวี(U19)VSบาเยิร์น มิวนิค(U19)
21:00ลูโดโกเร็ทส์(U19)VSอาร์เซน่อล(U19)
22:00บาเซิ่ล(U19)VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19)
22:00แมนฯ ซิตี้(U19)VSบาร์เซโลน่า(U19)
22:00เบนฟิก้า(U19)VSดินาโม เคียฟ(U19)
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
02:45[D1-1]ครูซาเดอร์VSลิฟวิงสตัน[L1-2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45[6]กรีน็อค มอร์ตันVSเซนต์ เมียร์เรน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30[1]เอฟซี ไลเฟริ่งVSออสเตรีย ลัสเตนัว[3]
00:30[6]แวคเกอร์ ติโรลVSเบลอเวส ลินซ์[10]
00:30[9]เอสวี ฮอร์นVSWSG วัตเท่น[7]
00:30[8]ทีม เฟอ ไวน์VSเวียนเนอร์ นูสตัดท์[5]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00[9]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิชVSอาริส ซาโลนิก้า[D1-18]
20:00[10]อโกรติกอสVSตริคาล่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (GER RegS)
20:00[5]ซาบรุคเค่นVSสไตน์บัค[4]
20:00[9]วอร์มาเตีย วอร์มส์VSอูล์ม 1846 [8]
20:00[15]สตุ๊ตการ์ต 2VSโคเบลนซ์[11]
22:00[17]ไอน์ทรัค เทรียร์VSสตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส[10]
00:00[12]เพอร์มาเซ่นส์VSเอฟซี 08 โฮมบวร์ก[7]
01:00[3]ฮอฟเฟ่นไฮม์(Am)VSคิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[16]
01:00[13]เทโทเนียVSไกเซอร์สเลาเทิร์น(Am)[18]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
04:15[6]ลอนดริน่าVSเปซานดู[14]
06:30[8]ลูเวอร์เดนเซ่VSคริคูม่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
06:45[D1-4]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่VSอัตเลติโก้ นาซิอองนาล[D1-2]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 18 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01.45เลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-6]VSสเปอร์ส[อังกฤษ-2]
01.45เรอัล มาดริด[สเปน-2]VSลีเกีย วอร์ซอว์[โปแลนด์-11]
01.45เลสเตอร์ ซิตี้[อังกฤษ-12]VSโคเปนเฮเก้น[เดนมาร์ก-1]
01.45โอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-5]VSยูเวนตุส[อิตาลี่-1]
01.45สปอร์ติ้ง ลิสบอน[โปรตุเกส-3]VSดอร์ทมุนด์[เยอรมนี-3]
01.45ดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-2]VSเซบีย่า[สเปน-3]
01.45ซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-1]VSโมนาโก[ฝรั่งเศส-2]
01.45คลับบรูซ[เบลเยี่ยม-4]VSปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
01.45[20]วอคกิ้งVSทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[18]
01.45[23]กุยเซลี่ย์VSลินคอล์น ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01.45[10]บาร์นสลี่ย์VSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[3]
01.45[6]เบอร์มิงแฮมVSร็อตเธอร์แฮม[24]
01.45[23]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[13]
01.45[4]ไบรท์ตันVSวูล์ฟแฮมป์ตัน[12]
01.45[21]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSเบรนท์ฟอร์ด[7]
01.45[15]ฟูแล่มVSนอริช ซิตี้[2]
01.45[17]อิปสวิช ทาวน์VSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[16]
01.45[11]ลีดส์ ยูไนเต็ดVSวีแกน แอธเลติก[22]
01.45[14]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSบริสตอล ซิตี้[5]
02.00[8]เร้ดดิ้งVSแอสตัน วิลล่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01.45[L2-20]เอ็กซ์เซเตอร์VSเชลซี(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01.45[2]แบรดฟอร์ดVSเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[19]
01.45[6]บิวรี่VSวิมเบิลดัน[12]
01.45[21]เชสเตอร์ฟิลด์VSฟลีตวู้ด ทาวน์[13]
01.45[24]โคเวนทรีVSอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[10]
01.45[18]จิลลิ่งแฮมVSวอลซอลล์[14]
01.45[17]มิลล์วอลล์VSโบลตัน[3]
01.45[16]มิลตัน คียนส์ ดอนส์VSบริสตอล โรเวอร์ส[8]
01.45[22]โอลด์แฮมVSสคันธอร์ป ยูไนเต็ด[1]
01.45[11]ปีเตอร์โบโร่VSนอร์ทแธมป์ตัน[9]
01.45[7]พอร์ทเวลVSชาร์ลตัน แอธเลติก[15]
01.45[23]ชรูว์สบิวรี่VSเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[5]
01.45[20]สวินดอน ทาวน์VSโรชเดล[4]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
18.00ซีเอสเคเอ มอสโก(U19)VSโมนาโก(U19)
19.00โอลิมปิก ลียง(U19)VSยูเวนตุส(U19)
19.00คลับบรูซ(U19)VSปอร์โต้(U19)
19.00เลสเตอร์ ซิตี้(U19)VSเอฟซี โคเปนเฮเก้น(U19)
20.00ดินาโม ซาเกร็บ(U19)VSเซบีย่า(U19)
21.00เลเวอร์คูเซ่น(U19)VSสเปอร์ส(U19)
21.00เรอัล มาดริด(U19)VSลีเกีย วอร์ซอว์(U19)
21.00สปอร์ติ้ง ลิสบอน(U19)VSดอร์ทมุนด์(U19)
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23.30[3]LASK ลินซ์VSเวียนเนอร์ นูสตัดท์[5]
23.30[8]WSG วัตเท่นVSคัพเฟ่นเบิร์ก[4]
23.30[2]ออสเตรีย ลัสเตนัวVSเบลอเวส ลินซ์[9]
23.30[10]เอสวี ฮอร์นVSทีม เฟอ ไวน์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
22.15[D1-1]อัล จาอิสVSอัล ไอน์[LP-4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
04.15[12]วิลา โนว่าVSอาไว[4]
06.30[9]บราซิล เด เพโลแทสVSลอนดริน่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07.05[6]ชาคาริตา จูเนียร์สVSกิลเลอร์โม่ บราวน์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
07.00[D1-4]อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลินVSเซอร์โร่ ปอร์เตโน่[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08.30[4]คลับ อเมริกาVSจากัวร์ ชิอาปาส[18]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 4 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45[5]สลิโก โรเวอร์สVSฟินน์ ฮาร์ปส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล EFL Trophy
01.00[L1-7]โบลตันVSแบล็คพูล[L2-13]
01.30[L1-9]ปีเตอร์โบโร่VSมิลตัน คียนส์ ดอนส์[L1-14]
01.45[L1-11]เชสเตอร์ฟิลด์VSแอคคริงตัน[L2-11]
01.45[L1-3]แบรดฟอร์ดVSบิวรี่[L1-2]
01.45[L1-13]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSโอลด์แฮม[L1-23]
01.45[L1-5]พอร์ทเวลVSแมนส์ฟิลด์[L2-14]
01.45[L1-15]โรชเดลVSน็อตต์สเคาน์ตี้[L2-5]
01.45[L1-1]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSชรูว์สบิวรี่[L1-22]
01.45[L1-6]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ดVSวอลซอลล์[L1-21]
01.45[L1-10]บริสตอล โรเวอร์สVSเยโอวิล[L2-20]
01.45[L1-20]วิมเบิลดันVSพลีมัธ[L2-1]
01.45[L1-18]สวินดอนVSอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-16]
01.45[L1-24]โคเวนทรีVSนอร์ทแธมป์ตัน[L1-4]
01.45[L1-12]ชาร์ลตัน แอธเลติกVSคราวเลย์[L2-12]
01.45[L1-19]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ดVSเลย์ตัน โอเรียนท์[L2-16]
01.45[L1-17]มิลล์วอลล์VSจิลลิ่งแฮม[L1-8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01.45[8]อัลเดอร์ชอตVSฟอเรสต์กรีน[2]
01.45[4]บาร์โรว์VSแม็คเคิ่ลสฟิลด์[3]
01.45[22]เบรนทรี ทาวน์VSบอร์เรแฮม[10]
01.45[20]บรอมลี่ย์VSวอคกิ้ง[19]
01.45[9]โดเวอร์ แอทเลติกVSซัตตั้น ยูไนเต็ด[13]
01.45[7]อีสต์ไลก์VSเมดสโตน ยูไนเต็ด[11]
01.45[24]กุยเซลี่ย์VSยอร์ค ซิตี้[18]
01.45[21]นอร์ท เฟอร์ริบายVSเชสเตอร์[15]
01.45[17]โซลิฮัลล์ มอร์VSเซาธ์ปอร์ท[23]
01.45[16]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ดVSดาเกนแน่ม[1]
01.45[5]ทรานเมียร์ โรเวอร์VSเกทส์เฮด[12]
01.45[14]เร็กซ์แฮมVSลินคอล์น ซิตี้[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00[5]วาลเบิร์ก เอฟซีVSอัสซีริสก้า[14]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01.45[1]ลิเมอริค เอฟซีVSแอธโลน ทาวน์[8]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 27 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45ดอร์ทมุนด์[เยอรมนี-2]VSเรอัล มาดริด[สเปน-1]
01:45เลสเตอร์ ซิตี้[อังกฤษ-11]VSปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
01:45โมนาโก[ฝรั่งเศส-4]VSเลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-12]
01:45ซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-2]VSสเปอร์ส[อังกฤษ-3]
01:45เซบีย่า[สเปน-2]VSโอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-7]
01:45ดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-3]VSยูเวนตุส[อิตาลี่-1]
01:45สปอร์ติ้ง ลิสบอน[โปรตุเกส-1]VSลีเกีย วอร์ซอว์[โปแลนด์-11]
01:45โคเปนเฮเก้น[เดนมาร์ค-1]VSคลับบรูซ[เบลเยี่ยม-3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45[7]บาร์นสลี่ย์VSแอสตัน วิลล่า[17]
01:45[6]เบอร์มิงแฮมVSเปรสตัน[19]
01:45[20]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[11]
01:45[9]เบรนท์ฟอร์ดVSเร้ดดิ้ง[4]
01:45[10]บริสตอล ซิตี้VSลีดส์ ยูไนเต็ด[12]
01:45[18]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[16]
01:45[21]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSดาร์บี้ เค้าท์ตี้[22]
01:45[2]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSร็อตเธอร์แฮม[23]
01:45[14]อิปสวิช ทาวน์VSไบรท์ตัน[3]
01:45[15]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSฟูแล่ม[13]
01:45[24]วีแกน แอธเลติกVSวูล์ฟแฮมป์ตัน[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45[2]คอร์ก ซิตี้VSกัลเวย์ ยูไนเต็ด[9]
01:45[4]เดอร์รี่ ซิตี้VSแชมร็อค โรเวอร์ส[3]
01:45[8]เซนต์ แพตทริคส์VSสลิโก โรเวอร์ส[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45[4]แบรดฟอร์ดVSฟลีตวู้ด ทาวน์[11]
01:45[16]ชาร์ลตัน แอธเลติกVSโอลด์แฮม[22]
01:45[15]เชสเตอร์ฟิลด์VSจิลลิ่งแฮม[8]
01:45[12]มิลตัน คียนส์ ดอนส์VSบิวรี่[2]
01:45[6]พอร์ทเวลVSมิลล์วอลล์[14]
01:45[19]โรชเดลVSโบลตัน[3]
01:45[7]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ดVSบริสตอล โรเวอร์ส[9]
01:45[21]ชรูว์สบิวรี่VSปีเตอร์โบโร่[10]
01:45[23]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ดVSอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[13]
01:45[17]สวินดอน ทาวน์VSนอร์ทแธมป์ตัน[5]
01:45[18]วอลซอลล์VSสคันธอร์ป ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
01:45[10]แอคคริงตันVSแมนส์ฟิลด์[13]
01:45[16]แบล็คพูลVSพอร์ทสมัธ[2]
01:45[24]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ดVSเยโอวิล[19]
01:45[22]เชลท์แน่มVSสตีฟเนจ[18]
01:45[11]คราวเลย์VSโคลเชสเตอร์[8]
01:45[4]ดอนคาสเตอร์VSคาร์ไลส์[6]
01:45[20]เอ็กซ์เซเตอร์VSน็อตต์สเคาน์ตี้[9]
01:45[12]กริมสบี้ ทาวน์VSนิวพอร์ต เคาน์ตี้[23]
01:45[15]ฮาร์ทลี่พูลVSลูตัน ทาวน์[3]
01:45[14]เลย์ตัน โอเรียนท์VSพลีมัธ[1]
01:45[21]วีคอมบ์VSครูว์[5]
02:00[17]บาร์เน็ตVSมอร์แคมบ์[7]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45[9]แม็คเคิ่ลสฟิลด์VSเร็กซ์แฮม[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
23:30[14]อฌักซิโอ้ GFCOVSอาเมียงส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30[12]อัสโคลี่VSเชเซน่า[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00[3]เอเอฟซี ยูไนเต็ด(N)VSเดเกอร์ฟอร์ส[13]
00:00[4]ดัลคุลด์VSออร์ไกร์ท[11]
00:00[10]วาร์นาโม่VSเทรลเลบอร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00[3]ซานเดฟยอร์ดVSเฟรดริกซ์สตรัด[10]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
21:50[D2][LP-2]อัล ไอน์VSอัล จาอิส[D1-3][D1]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15[2]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่(N)VSจอยวิลล์ เอสเซ[19]
07:00[5]บราซิล เด เพโลแทสVSซิเอร่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
07:45[D1-7]อัตเลติโก นาซิอองนาลVSโซล เดอ อเมริกา[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[D1-18]จากัวร์ ชิอาปาสVSซีเอฟ แอตแลนเต้[D2-11]
07:00[D1-8]พูอีบลาVSยูนิเวอร์ซิดัด[D2-15]
09:00[D1-13]ครูซ อาซูลVSเมเนลอส[D2-1]
09:00[D1-9]มอเรเลียVSชีวาส กัวดาลาจาร่า[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07:00[D1-5]แอนติกา จีเอฟซีVSนิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[MLS-3]
09:00[D1-11]ซีดี ดรากอนส์(N)VSพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[MLS-10]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 20 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01:45[PR-11]เลสเตอร์ ซิตี้VSเชลซี[PR-5]
01:45[LCH-20]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSลิเวอร์พูล[PR-6]
01:45[LCH-13]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSอาร์เซน่อล[PR-4]
01:45[PR-2]เอฟเวอร์ตันVSนอริช ซิตี้[LCH-2]
01:45[PR-17]บอร์นมัธVSเปรสตัน[LCH-19]
01:45[LCH-3]นิวคาสเซิ่ลVSวูล์ฟแฮมป์ตัน[LCH-10]
01:45[LCH-7]ไบรท์ตันVSเร้ดดิ้ง[LCH-8]
01:45[LCH-15]ลีดส์ ยูไนเต็ดVSแบล็คเบิร์น[LCH-23]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:00[8]โวล์ฟสบวร์กVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[5]
01:00[15]อิงโกลสตัดท์VSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[7]
01:00[12]ไฟร์บวร์กVSฮัมบูร์ก[16]
01:00[14]ดาร์มสตัดท์VSฮอฟเฟ่นไฮม์[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45[10]เอซี มิลานVSลาซิโอ้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:00[15]มาลาก้าVSเออิบาร์[7]
03:00[5]เซบีย่าVSเรอัล เบติส[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00[17]ลีลล์VSตูลูส[6]
02:00[3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSดิฌง[16]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
23:30[D2-3]เอ็นเอซี เบรด้าVSวีวีวี เวนโล[D2-8]
01:00[D2-2]โวเลนดัมVSมาสทริสช์[D2-4]
01:00[D2-16]เดน บอสช์VSเอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[D2-17]
01:45[D1-5]ฮีเรนวีนVSเดอ กราฟสคัป[D2-9]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:45[10]เอฟซี ธูนVSเซนต์ กัลเลน[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:05[1]ดันดาล์คVSแชมร็อค โรเวอร์ส[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[12]PK-35VSHIFK[10]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00[9]โปลิเทคนิก้า อายซี่VSแพนดูรี่[3]
00:30[6]เอฟซี วิโตรุลVSดินาโม บูคาเรสต์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
00:00[9]ซังค์ พอลเท่นVSเอสวี รีด[6]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
01:00[D1-9]คลับบรูซVSลอมเมล[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:45[CH-9]กรีน็อค มอร์ตันVSดันดี ยูไนเต็ด[CH-4]
01:45[PR-3]กลาสโกว์ เรนเจอร์สVSควีน ออฟ เซาธ์[CH-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45[18]สวินดอน ทาวน์VSบริสตอล โรเวอร์ส[21]
01:45[1]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSชาร์ลตัน แอธเลติก[14]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01:45[7]กลูเซสเตอร์ ซิตี้VSนูเนียตัน โบโร่[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:00[14]อฌักซิโอ้VSโอแซร์[16]
02:00[2]อาเมี่ยงส์VSวาล็องเซียนส์[7]
02:00[19]ลาวาลVSโซโชซ์[5]
02:00[10]เลอ อาฟร์VSแบรสต์[1]
02:00[11]ล็องส์VSโอร์แลงส์[13]
02:00[12]นีมส์VSทรัวส์[15]
02:00[20]นิออร์ทVSอฌักซิโอ้ GFCO[9]
02:00[3]แร็งส์VSแกลร์กมงต์ ฟุต[6]
02:00[17]ตูร์ แอฟเซVSบูร์ก แปรองนาส[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00[3]ลูโก้VSเรอัล บายาโดลิด[7]
01:00[20]อัลคอลคอนVSคอร์โดบ้า[6]
03:00[14]คาดิสVSนูมานเซีย[11]
03:00[22]กิมนาสติกVSเรอัล ซาราโกซ่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30[17]อัสโคลี่VSวิเชนซ่า[16]
01:30[21]อเวลลิโน่VSชิตตาเดลล่า[1]
01:30[2]เบเนเวนโต้VSโปร เวอร์เซลลี่[22]
01:30[9]เบรสชาVSคาร์ปิ[10]
01:30[5]โฟรซิโนเน่VSปิซ่า[6]
01:30[15]โนวาร่าVSลาติน่า คาลชิโอ้[20]
01:30[8]สปอลVSเวโรน่า[3]
01:30[13]แตร์นาน่าVSบารี่[4]
01:30[14]ทราปานี่่VSสเปเซีย[7]
01:30[11]วีร์ตุส เอ็นเตลล่าVSเปรูจา[18]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
19:45[SL-1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิมVSเซาธ์ ไชน่า[PR-4]
22:59[D1-1]อัล จาอิสVSอัล คุวา[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
07:30[7]ซิเอร่าVSลูเวอร์เดนเซ่[12]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00[3]มอเรเลียVSปาชูก้า[4]
07:00[10]ครูซ อาซูลVSโตลูก้า[8]
07:00[6]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSติเกรส์ UANL[1]
08:00[15]พูอีบลาVSเวราครูซ[16]
09:00[11]เนกาซ่าVSคลับ อเมริกา[7]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 30 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45[2]คอร์ก ซิตี้VSเบรย์ วันเดอเรอร์ส[9]
02.00[4]แชมร็อค โรเวอร์สVSเดอร์รี่ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
01.45[8]บาลา ทาวน์VSคาร์มาร์เธ็น[7]
01.45[11]ลานดูเนาVSแอร์บัส[9]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01.00[L1-14]บิวรี่VSมอร์แคมบ์[L2-1]
01.30[L1-6]จิลลิ่งแฮมVSลูตัน ทาวน์[L2-2]
01.45[L2-20]แอคคริงตันVSครูว์[L2-16]
01.45[L2-10]เลย์ตัน โอเรียนท์VSสตีฟเนจ[L2-22]
01.45[L1-13]โอลด์แฮมVSคาร์ไลส์[L2-6]
01.45[L2-17]แบล็คพูลVSเชลแน่ม[L2-13]
01.45[L1-16]วอลซอลล์VSกริมสบี้ ทาวน์[L2-12]
01.45[L2-9]คราวเลย์VSโคลเชสเตอร์[L2-4]
01.45[L2-5]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์VSดอนคาสเตอร์[L2-3]
01.45[L1-12]มิลตัน คียนส์VSบาร์เน็ต[L2-14]
01.45[L1-18]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSเอ็กซ์เซเตอร์[L2-23]
01.45[L1-15]นอร์ทแธมป์ตันVSวีคอมบ์[L2-19]
01.45[L2-7]พลีมัธVSนิวพอร์ต เคาน์ตี้[L2-18]
01.45[L1-20]ชรูว์สบิวรี่VSเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-24]
01.45[L2-21]เยโอวิลVSพอร์ทสมัธ[L2-8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01.45[D2-1]ครูมลิน ยูไนเต็ดVSดันดาล์ค[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00[7]เทรลเลบอร์กVSไอเค ฟรีจ[11]
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (GER RegS)
00.00[7]อูล์ม 1846VSไอน์ทรัค เทรียร์[14]
00.00[8]เฮสเซ่น คาสเซลVSสตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส[12]
00.00[15]ไกเซอร์สเลาเทิร์น(เยาวชน)VSฮอฟเฟ่นไฮม์(เยาวชน)[4]
00.00[11]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟVSซาบรุคเค่น[2]
00.00[18]วอร์มาเตีย วอร์มส์VSเพอร์มาเซ่นส์[6]
00.30[13]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัคVSน็อตตินเก้น[10]
00.30[19]เอฟซี 08 โฮมบวร์กVSเอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
21.00[105]คีร์กีซสถานVSคาซัคสถาน[96]
20:00[65]ยูกันดาVSเคนย่า[89]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15[12]เปซานดูVSทูปิ จูซ เดฟอรา[19]
05.15[18]จอยวิลล์ เอสเซVSบาเฮีย[6]
05.15[16]ปาราน่า พีอาร์VSแซมปายโอ้[20]
05.15[15]อาไวVSลูเวอร์เดนเซ่[11]
06.30[7]เนาติโกVSลอนดริน่า[8]
06.30[4]CRB แม็คซิโอ้VSโอเอสเต้[10]
06.30[1]วาสโก ดา กาม่าVSวิลา โนว่า[13]
07.30[17]บรากันติโน้VSบราซิล เด เพโลแทส[5]
07.30[14]โกยาสVSคริคูม่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01.30[5]วิลล่า ดาลมิเน่VSยูเวนตุด อูไนด้า[11]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 23 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45[D1-3]เอเอส โรม่าVSปอร์โต้[D1-1]
01:45[D1-4]โมนาโกVSบียาร์เรอัล[D1-4]
01:45[D1-1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าVSเซลติก[PR-2]
01:45[D1-5]วิคตอเรีย พัลเซ่นVSลูโดโกเรตส์[D1-4]
01:45[D1-11]ลีเกีย วอร์ซอว์VSดันดาล์ค[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01:30[PR-20]คริสตัล พาเลซVSแบล็คพูล[L2-12]
01:45[LCH-24]แบล็คเบิร์นVSครูว์[L2-9]
01:45[LCH-17]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSลิเวอร์พูล[PR-9]
01:45[PR-4]เชลซีVSบริสตอล โรเวอร์ส[L1-18]
01:45[LCH-15]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้VSคาร์ไลส์[L2-10]
01:45[PR-5]เอฟเวอร์ตันVSเยโอวิล[L2-16]
01:45[L2-23]เอ็กซ์เซเตอร์VSฮัลล์ ซิตี้[PR-3]
01:45[L2-3]ลูตัน ทาวน์VSลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-19]
01:45[L1-8]มิลล์วอลล์VSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[LCH-11]
01:45[LCH-7]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSเชลแน่ม[L2-22]
01:45[L1-15]นอร์ทแธมป์ตันVSเวสต์บรอมวิช[PR-8]
01:45[LCH-5]นอริช ซิตี้VSโคเวนทรี[L1-21]
01:45[L1-19]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSไบรท์ตัน[LCH-2]
01:45[L1-11]ปีเตอร์โบโร่VSสวอนซี ซิตี้[PR-10]
01:45[LCH-23]เปรสตันVSโอลด์แฮม[L1-13]
01:45[LCH-6]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSโรชเดล[L1-22]
01:45[L1-2]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSบริสตอล ซิตี้[LCH-10]
01:45[L2-20]สตีฟเนจVSสโต๊ค ซิตี้[PR-16]
01:45[PR-13]วัตฟอร์ดVSจิลลิ่งแฮม[L1-10]
01:45[LCH-3]วูล์ฟแฮมป์ตันVSเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-24]
02:00[LCH-21]เร้ดดิ้งVSมิลตัน คียนส์[L1-7]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
23:30[D2-13]โอแซร์VSสตาร์บูร์ก[D2-2]
23:30[D2-14]โอร์แลงส์VSลาวาล[D2-16]
23:30[D2-15]แกลร์กมงต์ ฟุตVSเกรไตล์[D3-11]
23:30[D2-3]โซโชซ์VSแบรสต์[D2-1]
23:30[D2-11]ล็องส์VSปารีส เอฟซี[D3-8]
23:30[D2-7]เลอ อาฟร์VSชาโตรูซ์[D3-9]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
18:30[CSL-4]เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชียVSชอนบุกฮุนได[D1-1]
22:30[LP-8]อัล ไอน์VSโลโคโมทีฟ ทัชเคน[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[D1-17]คลับ เลออนVSซีเอฟ แอตแลนเต้[D2-12]
07:00[D1-13]โตลูก้าVSโลโบส บียูเอพี[D2-15]
07:00[D1-12]พูอีบลาVSกัวเรตาโร่[D1-7]
09:00[D1-11]ครูซ อาซูลVSยูนิเวอร์ซิดัด[D2-11]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
23.30[D1-1]คาราบัคVSวิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1]
00.00[D1-1]ดินาโม ทบิลิซีVSดินาโม ซาเกร็บ[D1-4]
00.00[D1-1]อโปเอล นิโคเซียVSโรเซนบอร์ก[D1-1]
01.30[D1-2]เซอร์เวน่า ซเวซด้าVSลูโดโกเรตส์[D1-8]
02.00[PR-1]ดันดาล์คVSบาเต้ โบริซอฟ[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30[12]PK-35VSอิลเวส[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00[9]ออร์ไกร์ทVSแอตวิดาเบิร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00.00[12]โฮดด์VSคริสเตียนซุนด์[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
01.45[L2-10]อีสต์ สเตอร์ลิงVSมอนโทรส[L2-8]
01.45[L2-6]เบอร์วิค เรนเจอร์สVSสปาร์ตันส์[LL-1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22.59[D1-9]โคโลญจน์(N)VSโบโลญญ่า[D1-14]
22.59[D1-16]อูดิเนเซ่VSอัล ฮิลาล[PR-2]
23.30[D1-11]อิงโกลสตัดท์VSโตริโน่[D1-12]
23.30[D1-12]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยนVSแทร็บซอนสปอร์[D1-12]
00.30[D3-6]ชามนิตเซอร์VSมึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
00.30[D3-9]รูเปล บูมVSลีแอร์ส[D2-1]
01.00[Conf-14]บรอมลีย์VSคริสตัล พาเลซ[PR-15]
02.00[D1-16]กรานาด้าVSเซบีย่า[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07:00เซ็นทรัล เอฟซีVSแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[MLS-11]
09:00[D1-1]ปาชูก้าVSซีดี โอลิมเปีย[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
17:00[D1-1]ยูเวนตุส(N)VSสเปอร์ส[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01:00[D1-2]สปาร์ต้า ปรากVSสเตอัว บูคาเรสต์[D1-5]
01:00[D1-1]ลูโดโกเรตส์VSเซอร์เวน่า ซเวซด้า[D1-1]
01:00[D1-2]ปาร์ติซานี(N)VSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-1]
01:00[D1-1]บาเต้ โบริซอฟVSดันดาล์ค[PR-1]
01:15[D1-1]วิคตอเรีย พัลเซ่นVSคาราบัค[D1-1]
01:30[D1-2]เอฟเค รอสตอฟVSอันเดอร์เลชท์[D1-3]
01:45[D1-2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSพีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-4]
01:45[D1-2]ชักตาร์ โดเน็ตส์กVSยัง บอยส์[D1-2]
01:45[D1-4]ดินาโม ซาเกร็บVSดินาโม ทบิลิซี[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:30[CH-10]อัลลัว แอทเลติคVSรอสส์ เคาน์ตี้[PR-8]
01:30[L2-4]ควีนส์ ปาร์คVSแอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[L1-5]
01:30[L1-8]สเตนเฮาส์มัวร์VSแพททริค ทริสเทล[PR-9]
01:45[L1-10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติกVSอีสต์ ไฟฟ์[L2-1]
01:45[L1-7]เบรซิน ซิตี้VSเซนต์ จอห์นสโตน[PR-4]
01:45[L2-7]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยนVSเอลจิน ซิตี้[L2-2]
01:45[L1-1]ดันเฟิร์มลินVSอินเวอร์เนสส์[PR-5]
01:45[PR-6]มาเธอร์เวลล์VSอีสต์ สเตอร์ลิง[L2-10]
01:45[CH-9]ลิฟวิงสตันVSอายร์ ยูไนเต็ด[L1-2]
01:45[L1-6]อัลเบี้ยน โรเวอร์VSไคลด์[L2-3]
01:45[L2-6]เบอร์วิค เรนเจอร์สVSคิลมาร์น็อค[PR-11]
02:00[L1-3]ปีเตอร์เฮดVSดันดี[PR-7]
โปรแกรมฟุตบอล ไชนิส เอฟเอคัพ (Chinese FA Cup)
18:30[9]ปักกิ่ง กั๋วอันVSกวางโจว เอเวอร์แกรนด์[1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59[D1-18]ซีดี ทอนแดล่าVSมาริติโม่[D1-13]
22:59[D1-13]แวร์เดอร์ เบรเมนVSฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-19]
23:30[D3-11]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์VSโคโลญจน์[D1-9]
00:00[D2-5]โบคุ่มVSคาร์ดิฟฟ์ซิตี้[LCH-8]
00:00[D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSเอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[D2-4]
00:00[D2-7]ลีแอร์สVSโลเคอเรน[D1-11]
00:45[D1-5]อูเทร็คท์VSเอสปันญ่อล[D1-13]
00:45[SASL-10]อาร์ฮุสVSกาลาตาซาราย[D1-6]
01:15[D1-4]บียาร์เรอัล(N)VSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15[16]โกยาสVSลูเวอร์เดนเซ่[11]
07.30[15]อาไวVSลอนดริน่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[D1-8]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSจากัวร์ ชิอาปาส[D1-18]
07:00[D1-15]โมเรเลียVSอเลบริเจส เดอ วาฮากา[D2-3]
07:00[D2-12]โลโบส บียูเอพีVSคลับ ทิจูเอน่า[D1-6]
09:00[D2-7]ซีเอฟ แอตแลนเต้VSคลับ เลออน[D1-17]
09:00[D1-2]คลับ อเมริกาVSมิเนรอส เด ซากาเตกัส[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ อาเซียน (AFF Woman Championship 2016)
15:30[30]ทีมชาติไทย(W)(N)VSฟิลิปปินส์(W)[72]
18:30[34]เวียดนาม(W)(N)VSสิงคโปร์(W)[102]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
22:00[D1-1]อลาชเคิร์ท(N)VSดินาโม ทบิลิซี[D1-1] 
22:59[D1-2]เอฟเค ไลปายาสVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-1] 
00:00[D1-1]อโปเอล นิโคเซียVSเดอะ นิว เซนต์ส[PR-1] 
00:00[D1-1]เชอร์ริฟ ติราสโพลVSฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[D1-2] 
00:00[D1-7]ไซนาโจเอนVSบาเต้ โบริซอฟ[D1-1] 
00:15[SASL-1]โคเปนเฮเก้นVSครูซาเดอร์[D1-1] 
01:30[D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้าVSวัลเล็ตตา เอฟซี[D1-1] 
01:45[D1-1]ลีเกีย วอร์ซอว์VSเฮชเอสเค ซรินจ์สคิ[PL-1] 
01:45[D1-1]เอฟเค มลาดอสต์VSลูโดโกเรตส์[D1-1] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:30[CH-10]อัลลัว แอทเลติคVSโคฟ เรนเจอร์ส[HL-3] 
01:30[L1-8]สเตนเฮาส์มัวร์VSควีนส์ ปาร์ค[L1-4] 
01:45[CH-8]ดัมบาร์ตันVSอีสต์ ไฟฟ์[L2-1] 
01:45[L1-7]เบรซิน ซิตี้VSสแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[L2-7] 
01:45[CH-2]ฟัลเคิร์กVSเอลจิน ซิตี้[L2-2] 
01:45[PR-12]ดันดี ยูไนเต็ดVSคาวเดนบีท[L1-9] 
01:45[L1-1]ดันเฟิร์มลินVSอาร์บรอท[L2-9] 
01:45[CH-4]เรธโรเวอร์สVSมอนโทรส[L2-8] 
01:45[CH-7]ควีน ออฟ เซาธ์VSแอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[L1-5] 
01:45[CH-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์สVSแอนนัน แอธเลติก[L2-5] 
01:45[L1-4]สแตรนแรร์VSอีสต์ สเตอร์ลิง[L2-10] 
01:45[CH-6]เซนต์ เมียร์เรนVSอายร์ ยูไนเต็ด[L1-2] 
01:45[L2-6]เบอร์วิค เรนเจอร์สVSอัลเบี้ยน โรเวอร์[L1-6] 
01:45[CH-5]กรีน็อค มอร์ตันVSไคลด์[L2-3] 
02:00[L1-3]ปีเตอร์เฮดVSฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[L1-10] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30[8]ยาโร่VSจีวาสคีล่า[2] 
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00[D1-12]เทปลิเซ่VSดูก้า ปรากซ์[D1-10] 
22:59[PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSสโลวัคโก้[D1-8] 
22:00[D1-3]โมนาโกVSเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[D1-3] 
22.59[D1-3]มาริบอร์VSเอฟซี แอสตร้า[D2-1] 
22:59[D1-4]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSคาร์ลสรูห์[D2-7] 
22:59[D1-13]ริเซสปอร์VSอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[D2-12] 
22:59[D2-6]ยูเนี่ยน เบอร์ลินVSวัตฟอร์ด[PR-13] 
23:30[D2-15]อาชิเลสVSไนจ์เมเก้น[D1-10] 
00:00[D1-3]ลูเซิร์นVSเอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[D2-5] 
00:30[D1-1]บาเซิ่ลVSโวล์ฟสบวร์ก[D1-8] 
01:45[L1-16]สวินดอน ทาวน์VSเร้ดดิ้ง[LCH-17] 
01:45[L2-2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSเลสเตอร์ ซิตี้[PR-1] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15[14]โอเอสเต้VSบราซิล เด เพโลแทส[8] 
07:00[18]จอยวิลล์ เอสเซVSโกยาส[16] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[D2-6]อเลบริเจส เดอ วาฮากาVSเมอร์เซียร์ลากอส[D2-9] 
07:00[D2-13]ซีเอฟ อินดิออสVSเวราครูซ[D1-15] 
09:00[D1-12]ครูซ อาซูลVSเดปอร์ติโบ เตปิก[D2-2] 
09:00[D1-4]คลับ ทิจูเอน่าVSโตลูก้า[D1-7] 
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
23.30[PL-1]เฮชเอสเค ซรินจ์สคิVSลีเกีย วอร์ซอว์[D1-1]
00.00[D1-1]คาราบัคVSเอฟ 91 ดูเดแล็งก์[D1-1]
00.00[D1-1]ดินาโม ทบิลิซีVSอลาชเคิร์ท[D1-1]
00.50[D1-2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าVSเชอร์ริฟ ติราสโพล[D1-1]
01.00[PR-9]เดอะ นิว เซนต์สVSอโปเอล นิโคเซีย[D1-1]
01.00[D1-2]วัลเล็ตตา เอฟซีVSเซอร์เวน่า ซเวซด้า[D1-1]
01.00[D1-1]บาเต้ โบริซอฟVSไซนาโจเอน[D1-5]
01.00[D1-2]ลินคอล์น เรด อิมป์สVSเซลติก[PR-1]
01.30[D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSเอฟเค ไลปาย่า[D1-2]
01.45[D1-1]วาร์ดาร์ สค็อบเย่VSดินาโม ซาเกร็บ[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
01.00[10]ฟยาร์ดาบีกด์VSเฟรม เรย์จาวิค[6]
01.00[2]ธอร์ อคูเรย์รี่VSเคฟลาวิค[5]
02.15[3]กรินดาวิคVSเคเอ อคูเรย์รี่[1]
02.15[9]โคปาโวกค์VSฮักกิ้น[12]
02.15[8]เซลฟอสส์VSฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[7]
03.00[4]เลคเนียร์ เรกยะวิกVSเลคเนียร์ เอฟ[11]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
17.00โครเอเชีย(U19)(N)VSเนเธอร์แลนด์(U19)
00.30ฝรั่งเศส(U19)(N)VSอังกฤษ(U19)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22.59[D1-5]ลีลล์VSเรด สตาร์ 93[D2-5]
00.00[D2-2]AS ยูเปนVSอเลมานเนีย อาเค่น[RegW-8]
00.00[D2-1]ลีแอร์สVSอูเทร็คท์[D1-5]
10.00[NAL-7]คาโรไลน่า ไรล์ฮอกค์VSเวสต์แฮมยูไนเต็ด[PR-7]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06.30[1]พัลไมรัสVSซานโตส[4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15[2]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่VSลอนดริน่า[10]
07.30[5]ปาราน่า พีอาร์VSเปซานดู[15]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
22.59[D1-4]ฟลอร่า ทาลลินน์VSลินคอล์น เรด อิมป์ส[D1-1]
00.00[D1-2]วัลเล็ตตา เอฟซีVSบี 36 ทอร์ชาฟน์[D1-4]
01.00[PR-1]เดอะ นิว เซนต์สVSเตร เพนน์[D1-1]
01.00[D1-1]ซานต้า โคโลม่าVSอลาชเคิร์ท[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22.59[D1-5]FK คาปาซVSเอฟซี ดาเซีย[D1-2]
22.59[D1-3]ราบ็อตนิคกี้VSบูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า[D1-2]
00.00[D1-2]ปาร์ติซานี ทิราน่าVSสโลวาน บราติสลาว่า[D1-2]
01.45[PR-6]เซนต์ แพตทริคส์VSจิวเนสเซ่[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30[9]VPS วาซ่า(N)VSอิลเวส[4]
22.30[10]อินเตอร์ ตูร์คูVSไซนาโจเอน[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02.15[12]ฟีลเคียร์VSไวกิงเกอร์ เรยาวิค[8]
02.15[5]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิคVSธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.30[8]โกเตนเบิร์กVSเดเกอร์ฟอร์ส[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30[3]เอซี โอลูVSค็อตก้า[9]
22.30[6]อีคีนาสVSจีวาสคีล่า[4]
22.30[7]GrIFKVSคอคคูล่า[1]
22.30[5]ฮาก้าVSเอฟซี แจ๊ส จูเนียริท[10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15[9]บาเฮียVSโอเอสเต้[12]
05.15[17]จอยวิลล์ เอสเซVSCRB แม็คซิโอ้[7]
05.15[11]ลอนดริน่าVSบราซิล เด เพโลแทส[6]
05.15[16]อาไวVSวิลา โนว่า[14]
06.30[8]เนาติโกVSลูเวอร์เดนเซ่[5]
06.30[20]แซมปายโอ้VSทูปิ จูซ เดฟอรา[19]
06.30[1]วาสโก ดา กาม่าVSปาราน่า พีอาร์[10]
07.30[18]บรากันติโน้VSซิเอร่า[2]
07.30[15]โกยาสVSเปซานดู[13]
โปรแกรมฟุตบอล สหรัฐอเมริกา คัพ (US Open Cup)
07.30[20]ชิคาโก ไฟร์VSโคลัมบัส ครูว์[17]
09.00[3]รีล ซอลต์ เลคVSซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
22.59[C3][25]ไอร์แลนด์เหนือ(N)VSเยอรมนี[4][C1]
22.59[C4][19]ยูเครน(N)VSโปแลนด์[27][C2]
02.00[D3][30]สาธารณรัฐเช็ก(N)VSตุรกี[18][D4]
02.00[D2][27]โครเอเชีย(N)VSสเปน[6][D1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22.59[D1-6]โบฮีเมี่ยนส์ 1905VSสโลวาน บราติสลาว่า[D1-2]
22.59[D1-1]แอดมิร่าVSคัพเฟ่นเบิร์ก[D2-6]
22.59[D2-1]ซังค์ พอลเท่นVSอูจเปสต์[D1-6]
00.00[D1-10]แมตเตอร์สเบิร์กVSFK เซนิก้า[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
07.30[1]พัลไมรัสVSอเมริกา มิไนโร่[19]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15[7]ซิเอร่าVSโอเอสเต้[12]
05.15[3]CRB แม็คซิโอ้VSปาราน่า พีอาร์[13]
05.15[14]เปซานดูVSจอยวิลล์ เอสเซ[15]
05.15[19]ทูปิ จูซ เดฟอราVSบาเฮีย[5]
05.15[9]ลอนดริน่าVSวาสโก ดา กาม่า[1]
05.15[16]อาไวVSแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[2]
07.30[18]บรากันติโน้VSโกยาส[17]
07.30[11]วิลา โนว่าVSคริคูม่า[6]
07.30[8]ลูเวอร์เดนเซ่VSแซมปายโอ้[20]
07.30[10]บราซิล เด เพโลแทสVSเนาติโก[4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ รอบ4ทีมสุดท้าย (Copa America 2016)
08.00[A1][31]สหรัฐอเมริกาVSอาร์เจนติน่า[1][D1]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก (EURO2016)
22:59[10]ออสเตรีย(N)VSฮังการี่[20]
02:00[8]โปรตุเกส(N)VSไอซ์แลนด์[34]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15[9]โอเอสเต้VSลอนดริน่า[10]
05:15[16]วิลา โนว่าVSแซมปายโอ้[19]
05:15[1]วาสโก ดากาม่าVSเนาติโก[4]
05:15[20]ทูปิ จูซ เด ฟอร่าVSลูเวอร์เดนเซ่[8]
05:15[14]จอยวิลล์ เอสเซVSแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[2]
05:15[13]ปาราน่า พีอาร์VSโกยาส[17]
05:15[6]คริคูม่าVSบาเฮีย[3]
07:30[7]ซิเอร่าVSบราซิล เด เพโลแทส[5]
07:30[11]CRB แม็คซิโอ้VSบรากันติโน้[15]
07:30[18]เปซานดูVSอาไว[12]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
02:00[9]ครูไซโร เดล นอร์เต้VSนูอีวา ชิคาโก้[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
07:00[D2][5]ชิลี(N)VSปานามา[56][D3]
09:00[D1][1]อาร์เจนติน่า(N)VSโบลิเวีย[82][D4]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
16.00[59]ออสเตรเลียVSกรีซ[40]
18.30[81]จีนVSคาซัคสถาน[112]
21.00[93]แคนาดาVSอุสเบกิสทาน[66]
01.45[6]สเปนVSจอร์เจีย[137]
โปรแกรมฟุตบอล เอเชียน คัพ 2015 (Asian Cup 2015)
18.00[181]บังกลาเทศVSทาจิกิสถาน[164]
18.30[184]กัมพูชาVSไต้หวัน[191]
20.30[163]อินเดียVSลาว[174]
02.00[178]เยเมนVSมัลดีฟส์[175]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.30[7]วาร์นาโม่VSออร์ไกร์ท[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
21.00[110]จอร์เจีย(W)VSอิตาลี่(W)[14]
22.00[50]เบลารุส(W)VSสกอตแลนด์(W)[21]
22.00[45]เซอร์เบีย(W)VSอังกฤษ(W)[4]
22.05[27]ฟินแลนด์(W)VSโปรตุเกส(W)[41]
22.59[23]ยูเครน(W)VSกรีซ(W)[65]
22.59[36]เวลส์(W)VSนอร์เวย์(W)[11]
00.00[18]เดนมาร์ก(W)VSโปแลนด์(W)[29]
00.30[31]สาธารณรัฐเช็ก(W)VSไอร์แลนด์เหนือ(W)[62]
01.00[33]ไอร์แลนด์(W)VSมอนเตเนโกร(W)
02.30[20]ไอซ์แลนด์(W)VSมาซิโดเนีย(W)[114]
โปรแกรมฟุตบอล กิริน ชาลเลนจ์ คัพ แข่งที่ญี่ปุ่น (Kirin challenge cup 2016)
14.00[38]เดนมาร์ก(N)VSบัลแกเรีย[69]
17.30[53]ญี่ปุ่น(N)VSบอสเนีย[21]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15[12]CRB แม็คซิโอ้VSแซมปายโอ้[20]
05.15[16]เปซานดูVSเนาติโก[5]
05.15[18]บรากันติโน้VSอาไว[6]
05.15[19]ทูปิ จูซ เด ฟอราVSโอเอสเต้[13]
05.15[11]ปาราน่า พีอาร์VSแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[2]
05.15[8]คริคูม่าVSบราซิล เด เพโลแทส[4]
07.30[7]ซิเอร่าVSลอนดริน่า[10]
07.30[15]โกยาสVSบาเฮีย[3]
07.30[9]ลูเวอร์เดนเซ่VSวิลา โนว่า[17]
07.30[14]จอยวิลล์ เอสเซVSวาสโก ดากาม่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
07.00[31]สหรัฐอเมริกาVSคอสตาริก้า[23]
09.30[3]โคลัมเบีย(N)VSปารากวัย[44]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
18:00[145]เวียดนามVSซีเรีย[110]
19:00[116]เคนย่าVSซูดาน[128]
00:00[146]ลักเซมเบิร์กVSไนจีเรีย[67]
01:15[56]เซอร์เบียVSอิสราเอล[76]
01:30[11]ออสเตรียVSมอลต้า[165]
01:45[31]ไอร์แลนด์VSเบลารุส[77]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:15[4]พานิโอนิออสVSเออีเค เอเธนส์[2]
00:15[3]พีเอโอเค ซาโลนิก้าVSพานาธิไนกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30[3]ทราปานี่VSสเปเซีย[7]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู21 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-21)
19:00เซอร์เบีย(U21)VSออสเตรีย(U21)
21:00สโลวีเนีย(U21)VSอาเซอร์ไบจาน(U21)
22:00ยูเครน(U21)VSอิสราเอล(U21)
22:00ลัตเวีย(U21)VSลิธัวเนีย(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู20 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-20)
01:30อุรุกวัย(U20)VSชิลี(U20)
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
08:30[52]ปานามาVSเวเนซุเอลา[74]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:45[PR-13]คูบาน คราซ์โนดาร์VSทอมสค์[D1-3]
22:00[D1-4]โวลการ์VSอันจิ มาคัชคาล่า[PR-14]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
00:30[9]ปิโตรลูล โปรเอสติVSคอนคอร์เดีย เชียจน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
22:00บัลแกเรีย(U21)(N)VSเม็กซิโก(U23)
00:30ฝรั่งเศส(U20)VSมาลี(U23)
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน เพลย์ออฟเลื่อนชั้น-ตกชั้น (German Bundesliga 2)
00:10[D2-16]ดุ๊ยส์บวร์กVSวูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[D3-3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:30[15]บายาโดลิดVSคิโรน่า[6]
01:30[9]อัลคอลคอนVSเตเนริเฟ่[11]
01:30[18]มายอร์ก้าVSเอลเช่[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30[5]เชเซน่าVSสเปเซีย[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01:45[D1-2]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ดVSเดอร์รี่ ซิตี้[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45[6]วินเตอร์ทูร์VSเนอชาแตล ซามักซ์[4]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (AFC Championleague 2016 )
17:00ชอนบุกฮุนได[เกาหลี-2]VSเมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-6]
18:30เซี่ยงไฮ้ อีสท์ เอเชีย[จีน-3]VSเอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-12]
20:00โลโคโมทีฟ ทัชเคน[อุซเบ-3]VSอัล ฮิลาล[ซาอุ-2]
22:30เทรัคเตอร์[อิหร่าน-4]VSอัล นาเซอร์ ดูไบ[ยูเออี-4]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
18:30เซเรส เอฟซี[ฟิลิปปินส์-5]VSเซาธ์ ไชน่า[ฮ่องกง-3]
20:00อัล อาเฮด[เลบานอน-2]VSอัล วาห์ดา[ซีเรีย-4]
20:30โมฮัน บากอน[อินเดีย-2]VSแทมปิเนส[สิงคโปร์-2]
22:59อัล คุวา[อิรัก-4]VSอัล วีห์ดัต[จอร์แดน-1]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15[3]ซิเอร่าVSแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[2]
05:15[20]แซมปายโอ้VSปาราน่า พีอาร์[17]
05:15[16]โอเอสเต้VSCRB แม็คซิโอ้[12]
05:15[10]บราซิล เด เพโลตาสVSบรากันติโน้[19]
05:15[15]ลอนดริน่าVSเนาติโก[11]
07:30[8]วิลา โนวาVSวาสโก ดากาม่า[1]
07:30[6]ลูเวอร์เดนเซ่VSอาไว[9]
07:30[18]ทูปิ จูซ เด ฟอราVSเปซานดู[13]
07:30[7]คริคูม่าVSโกยาส[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส รอบ8ทีมสุดท้าย นัดที่2 (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45[D1-10]พูมาส ยูนัมVSอินดิเพนเดียนเต้[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:59[84]มอนเตเนโกรVSเบลารุส[64]
22:59[88]เอสโตเนียVSเซอร์เบีย[50]
00:00[138]มาซิโดเนียVSบัลแกเรีย[70]
00:00[122]จอร์เจียVSคาซัคสถาน[125]
00:30[39]กรีซVSไอซ์แลนด์[38]
01:00[51]นอร์เวย์VSฟินแลนด์[46]
01:00[209]ยิบรอลตาร์VSลัตเวีย[98]
01:15[142]ลักเซมเบิร์กVSแอลเบเนีย[35]
01:30[10]ออสเตรียVSตุรกี[20]
01:30[34]สวีเดนVSสาธารณรัฐเช็ก[25]
01:30[12]สวิตเซอร์แลนด์VSบอสเนีย[21]
01:45[29]ไอร์แลนด์VSสโลวาเกีย[26]
01:45[4]เยอรมนีVSอิตาลี่[14]
01:45[7]โปรตุเกสVSเบลเยี่ยม[1]
02:00[24]ฝรั่งเศสVSรัสเซีย[23]
02:00[45]สกอตแลนด์VSเดนมาร์ก[40]
02:00[9]อังกฤษVSเนเธอร์แลนด์[15]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาใต้ (World Cup South America Zone)
03:30[8]โคลัมเบียVSเอกวาดอร์[13]
06:00[11]อุรุกวัยVSเปรู[42]
06:30[2]อาร์เจนติน่าVSโบลิเวีย[72]
06:30[75]เวเนซุเอล่าVSชิลี[5]
07:45[43]ปารากวัยVSบราซิล[6]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 รอบคัดเลือกโซนเอเชีย (World Cup Asia Zone)
16:00[68]ออสเตรเลียVSจอร์แดน[82]
17:30[56]ญี่ปุ่นVSซีเรีย[123]
17:30[152]อัฟกานิสถาน(N)VSสิงคโปร์[148]
19:00[145]เลบานอนVSพม่า[154]
19:00[135]ฟิลิปปินส์VSเกาหลีเหนือ[94]
19:15[96]จีนVSกาตาร์[80]
19:30[160]อินเดียVSเติร์กเมนิสถาน[113]
20:00[150]ทาจิกิสถานVSคีร์กีซสถาน[105]
20:00[74]อุสเบกิสทานVSบาห์เรน[132]
21:00[117]ปาเลสไตน์VSติมอร์-เลสเต[171]
21:00[91]อิรัก(N)VSเวียดนาม[146]
21:00[57]เกาหลีใต้VSคูเวต[133]
21:30[44]อิหร่านVSโอมาน[97]
22:00[64]อาหรับเอมิเรตส์VSซาอุดีอาระเบีย[60]
22:59[158]มัลดีฟส์VSภูฏาน[193]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
21:00อาร์เมเนีย(U21)VSเดนมาร์ก(U21)
22:00สกอตแลนด์(U21)VSไอร์แลนด์เหนือ(U21)
22:00โรมาเนีย(U21)VSเวลส์(U21)
22:30ลักเซมเบิร์ก(U21)VSบัลแกเรีย(U21)
22:45สโลวาเกีย(U21)VSตุรกี(U21)
22:59มอลต้า(U21)VSสาธารณรัฐเช็ก(U21)
22:59ออสเตรีย(U21)VSหมู่เกาะแฟโร(U21)
22:59รัสเซีย(U21)VSเยอรมนี(U21)
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30[7]โปลิ ทิมิโซอาร่าVSปิโตรลูล โปรเอสติ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45[9]โคเวนทรีVSโคลเชสเตอร์[23]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
19:30[104]มาลาวีVSกินี[63]
20:00[153]เลโซโทVSเซเชลส์[191]
20:30[85]รวันดาVSมอริเชียส[172]
21:00[120]เอธิโอเปียVSแอลจีเรีย[37]
21:00[108]ไนเจอร์VSเซเนกัล[48]
22:00[101]โตโกVSตูนิเซีย[47]
22:00[134]นามิเบียVSบุรุนดี[129]
22:59[102]ไลบีเรียVSจิบูตี[204]
22:59[67]ยูกันดาVSบูร์กินาฟาโซ[86]
22:59[109]แองโกลาVSคองโก-กินชาซา[58]
23:30[164]แกมเบียVSมอริเตเนีย[106]
00:00[53]อียิปต์VSไนจีเรีย[62]
00:00[136]ซูดานVSไอเวอรี่โคสต์[36]
00:00[71]แอฟริกาใต้VSแคเมอรูน[61]
02:00[81]โมร็อกโกVSเคปเวิร์ด[31]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาเหนือ รอบคัดเลือก (World Cup Concacaf Zone)
06:00[49]ตรินิแดดและโตเบโกVSเซนต์วินเซนต์[141]
06:25[30]สหรัฐอเมริกาVSกัวเตมาลา[95]
08:05[89]ฮอนดูรัสVSเอลซัลวาดอร์[99]
08:30[55]ปานามาVSเฮติ[66]
09:00[33]คอสตาริก้าVSจาเมกา[52]
09.30[22]เม็กซิโกVSแคนาดา[87]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ (League of Ireland Cup)
02:00[D1-5]วอเตอร์ฟอร์ดVSร็อคเมาท์
02:15[D1-4]โคห์บ รัมเบลอVSลิเมอริค เอฟซี[D1-1]
02:45[D1-6]ยูซี ดับลินVSเบรย์ วันเดอเรอร์ส[PR-12]
02:45[PR-8]โบฮีเมี่ยนส์VSลองฟอร์ด ทาวน์[PR-9]
03:00[PR-7]ฟินน์ ฮาร์ปส์VSค็อกฮิลล์ เซลติก
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ คัพ (Finland Cup)
23:30คาพา เฮลซิงกิVSอินเตอร์ ตูร์คู[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก (North Ireland Premier League)
02:45[11]คาร์ริค เรนเจอร์VSครูซาเดอร์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45[4]อ็อกฟอร์ด ซิติ้VSคอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[13]
02:45[9]ไวท์ฮ๊อคVSเฮมเมล เฮมพ์สเตด[11]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45[7]เซนต์ เมียร์เรนVSเรธโรเวอร์ส[4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02:45[3]ไคลด์VSแอนนัน แอธเลติก[5]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League)
02:45แอตฯ มาดริด[สเปน-2]VSพีเอสวี[ฮอลแลนด์-1]
02:45แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-4]VSดินาโม เคียฟ[ยูเครน-1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[3]ฮัลล์ ซิตี้VSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[14]
02:45[9]อิปสวิชVSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[16]
02:45[4]ไบรท์ตันVSเร้ดดิ้ง[15]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:30[12]แทร็บซอนสปอร์VSเบซิคตัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ (Sweden Cup)
00:30[3]AIK โซลน่าVSฮัมมาร์บี้[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:30[D1-5]เลช พอซนานVSซาเกิลบี ซอสโนเวียค[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45[3]บาลา ทาวน์VSเดอะ นิว เซนต์ส[1]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
00:00[2]ริเยก้าVSสลาเวน เบลูโป้[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[19]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSวอลซอลล์[4]
02:45[22]โอลด์แฮมVSแบล็คพูล[21]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[18]นิวพอร์ต เคาน์ตี้VSฮาร์ทลี่พูล[22]
02:45[2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSดาเกนแน่ม[24]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
23:30[8]ยาบโลเนชVSดูก้า ปรากซ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45[22]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ดVSฮาลิแฟกซ์[20]
02:45[18]กุยเซลีย์VSกริมสบี้ ทาวน์[3]
02:45[8]อีสต์ไลก์VSบรอมลี่ย์[11]
02:45[5]เบรนทรี ทาวน์VSเกทส์เฮด[9]
02:45[7]โดเวอร์ แอทเลติกVSลินคอล์น ซิตี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45[1]โซลิฮัลล์ มอร์VSแมนเชสเตอร์ เอฟซี[18]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45[10]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ดVSดาร์ทฟอร์ด[6]
02:45[5]ทรูโร ทาวน์VSบาธ ซิตี้[18]
02:45[13]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ดVSไวท์ฮ๊อค[15]
02:45[20]เวสตัน ซูปเปอร์VSเมดสโตน ยูไนเต็ด[2]
02:45[8]เฮมเมล เฮมพ์สเตดVSเชล์มสฟอร์ด ซิตี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
22:59เชลซี(U19)VSอาแจกซ์(U19)
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45[6]กรีน็อค มอร์ตันVSควีน ออฟ เซาธ์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
03:00[2]ปีเตอร์เฮดVSสแตรนแรร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02:45[4]ควีนส์ ปาร์คVSแอนนัน แอธเลติก[5]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30[2]แวคเกอร์ ติโรลVSเอฟซี ไลเฟอริ่ง[5]
00:30[9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์กVSทีม เฟอ ไวน์[10]
00:30[8]ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ทVSวีเนอร์ นูชตัดท์[7]
00:30[6]คัพเฟ่นเบิร์กVSซังค์ พอลเท่น[1]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
15:45เมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-6]VSซูวอน ซัมซุง[เกาหลี-12]
17:00ชอนบุกฮุนได[เกาหลี-2]VSบีคาเม็กซ์[เวียดนาม-6]
17:30เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-5]VSเจียงซู เซียนตี้[จีน-1]
18:30เซี่ยงไฮ้ อีสท์ เอเชีย[จีน-12]VSกัมบะ โอซาก้า[ญี่ปุ่น-6]
19:00ปัคตากอร์[อุซเบ-3]VSเทรัคเตอร์[อิหร่าน-5]
19:30เซปาฮัน[อิหร่าน-11]VSโลโคโมทีฟ ทัชเคน[อุซเบ-4]
23:35อัล จาซิล่า[ยูเออี-7]VSอัล ฮิลาล[ซาอุ-2]
00:35อัล อิติฮัด[ซาอุ-3]VSอัล นาเซอร์ ดูไบ[ยูเออี-5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ เออร์เต้ ดิวิซี่ บีโลฟเฟ่น (Holland Eerste Divisie Beloften)
00:30[4]AZ อัลค์ม่าร์ 2VSโวเลนดัม(Am)[8]
00:30[5]สปาร์ต้า(เยาวชน)VSโกรนิงเก้น(เยาวชน)[1]
00:30[7]ออมนิเวิลด์ อัลเมีย(Am)VSอาชิเลช(Am)[11]
00:30[10]บราบรานท์(Am)VSเอฟซี ทเวนเต้(Am)[6]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:05[1]ทัลเลเรสVSอินสติทูโต เด คอลโดบา[17]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30[D1-5]อินดิเพนเดียนเต้VSFBC เมลการ์[D1-11]
05:30[D1-13]ซานตาเฟ่VSโคเบรซอล[D1-11]
07:45[D1-3]เพนาโรลVSอัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-4]
07:45[D1-9]ซาน ลอเรนโซ่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
10.15[15]เวราครูซVSปาชูก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
10.00[16]กัวเรตาโร่VSติเกรส์ UANL[5]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดแรก) (UEFA Champions League)
02.45เรอัล มาดริด[สเปน-3]VSเอเอส โรม่า[อิตาลี่-3]
02.45โวล์ฟสบวร์ก[เยอรมนี-7]VSเก้นท์[เบลเยี่ยม-2]
 โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ16ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
02.00[LCH-3]ฮัลล์ ซิตี้VSอาร์เซน่อล[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45[17]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSเบอร์มิงแฮม[8]
02.45[4]ไบรท์ตันVSเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
02.45[7]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้VSลีดส์ ยูไนเต็ด[16]
02.45[23]ชาร์ลตัน แอธเลติกVSมิลตัน คียนส์ ดอนส์[21]
02.45[19]ฟูแล่มVSเบิร์นลี่ย์[1]
02.45[18]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSเร้ดดิ้ง[11]
02.45[15]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSเปรสตัน[10]
02.45[12]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]
02.45[22]ร็อตเธอร์แฮมVSมิดเดิลสโบรห์[2]
02.45[13]วูล์ฟแฮมป์ตันVSบริสตอล ซิตี้[20]
03.00[24]โบลตันVSอิปสวิช[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45[8]แพททริค ทริสเทลVSอเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00[13]โคโรน่าVSวิสล่า คราคอฟ[14]
00.00[2]ปิแอส กลิวิสVSสลาสค์ วรอคลาวน์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22.59[6]อินเตอร์ ซาเปรซิคVSไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
23.45[D1-9]โรสกิลด์VSอัลบอร์ก[SASL-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45[8]แบรดฟอร์ดVSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[1]
02.45[15]สคันธอร์ป ยูไนเต็ดVSดอนคาสเตอร์[20]
02.45[19]ชรูว์สบิวรี่VSโคเวนทรี[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45[4]แอคคริงตันVSพอร์ทสมัธ[5]
02.45[6]บริสตอล โรเวอร์สVSวิมเบิลดัน[7]
02.45[20]นิวพอร์ต เคาน์ตี้VSบาร์เน็ต[18]
02.45[24]ดาเกนแน่มVSคาร์ไลส์[11]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02.45[4]เรธโรเวอร์สVSควีน ออฟ เซาธ์[5]
02.45[8]ดัมบาร์ตันVSอัลลัว แอทเลติค[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02.45[5]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ดVSฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[9]
02.45[1]ดันเฟิร์มลินVSอัลเบี้ยน โรเวอร์[4]
02.45[2]อายร์ ยูไนเต็ดVSสเตนเฮาส์มัวร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05.30[D1-2]คลับสปอร์ต เอเมเลคVSโอลิมเปีย อาซันซิออง[D1-10]
07.45[D1-2]อัตเลติโก นาซิอองนาลVSเพนาโรล[D1-3]
07.45[D1-1]สปอร์ติ้งคริสตัลVSซีเอ ฮูราแคน[D1-23]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45[1]เลสเตอร์ ซิตี้VSเวสต์บรอมวิช[13]
02:45[17]นอริช ซิตี้VSเชลซี[11]
02:45[15]บอร์นมัธVSเซาแธมป์ตัน[7]
02:45[19]ซันเดอร์แลนด์VSคริสตัล พาเลซ[14]
02:45[20]แอสตัน วิลล่าVSเอฟเวอร์ตัน[12]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:00[9]อิงโกลสตัดท์VSโคโลญจน์[10]
02:00[18]ฮันโนเวอร์ 96VSโวล์ฟสบวร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
03:00[2]แอตเลติโก้ มาดริดVSเรอัล โซเซียดาด[9]
04:00[17]ลาส พัลมาสVSเกตาเฟ่[15]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (Coppa Italia Cup)
03:00[D1-6]เอซี มิลานVSอาเลซซานเดรีย[C1-4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[18]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สVSมิดเดิลสโบรห์[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45[3]ฮาร์ทส์VSอินเวอร์เนสส์[7]
02:45[11]คิลมาร์น็อคVSรอสส์ เคาน์ตี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
01:00[9]วูลฟ์เบอร์เกอร์VSเรนดอร์ฟ อัลทัช[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00[11]โคโรน่าVSวิสล่า คราคอฟ[14]
00:00[12]ป๊อดเบสคิดเซียVSโกลนิค เลชน่า[9]
02:30[2]ปิแอส กลิวิสVSสลาสค์ วรอคลาวน์[13]
02:30[7]ซาเกลบี้ ลูบินVSเลเชีย กอเดนซ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Turkey Cup)
01:00[10]ริเซสปอร์VSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
00:00[3]ซอนเดอร์ไจสกีVSอาร์ฮุส[10]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
21:00[13]เอฟซี อูฟาVSซีเอสเคเอ มอสโก[1]
23:15[5]คราซ์โนดาร์ FKVSเทเลค กรอซนี่ย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[9]บาร์นสลี่ย์VSโคเวนทรี[6]
02:45[7]แบรดฟอร์ดVSโคลเชสเตอร์[24]
02:45[16]บิวรี่VSปีเตอร์โบโร่[15]
02:45[18]เชสเตอร์ฟิลด์VSแบล็คพูล[20]
02:45[19]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSจิลลิ่งแฮม[3]
02:45[5]มิลล์วอลล์VSวีแกน แอธเลติก[2]
02:45[22]โอลด์แฮมVSพอร์ทเวล[11]
02:45[10]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ดVSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[1]
02:45[21]ชรูว์สบิวรี่VSโรชเดล[13]
02:45[8]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ดVSครูว์[23]
02:45[12]สวินดอนVSดอนคาสเตอร์[17]
02:45[4]วอลซอลล์VSสคันธอร์ป ยูไนเต็ด[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[15]บาร์เน็ตVSพลีมัธ[2]
02:45[10]บริสตอล โรเวอร์สVSฮาร์ทลี่พูล[22]
02:45[12]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ดVSวีคอมบ์[6]
02:45[11]คาร์ไลส์VSเลย์ตัน โอเรียนท์[7]
02:45[17]คราวเลย์VSนิวพอร์ต เคาน์ตี้[19]
02:45[14]เอ็กเซเตอร์VSพอร์ทสมัธ[5]
02:45[13]ลูตัน ทาวน์VSมอร์แคมบ์[18]
02:45[1]นอร์ทแธมป์ตันVSวิมเบิลดัน[8]
02:45[16]น็อตต์สเคาน์ตี้VSดาเกนแน่ม[24]
02:45[3]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSยอร์ค ซิตี้[23]
02:45[21]เยโอวิลVSแอคคริงตัน[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30[10]คาร์ลสรูห์VSพาเดอร์บอร์น[17]
23:30[7]ไกเซอร์สเลาเทิร์นVS1860 มิวนิค[16]
23:30[15]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟVSโบคุ่ม[4]
23:30[12]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSยูเนี่ยน เบอร์ลิน[8]
23:30[9]SV แซนด์เฮาเซ่นVSเนิร์นแบร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30[13]เปรูจาVSลาติน่า คาลชิโอ้[14]
02:30[3]เปสคาร่าVSทราปานี่[11]
02:30[19]วิเชนซ่าVSโปร เวอร์เซลลี่[20]
02:30[22]โคโม่VSแลนซีอาโน่[18]
02:30[17]ลิวอร์โน่VSโครโตเน่[2]
02:30[7]สเปเซียVSเชเซน่า[4]
02:30[8]เบรสชาVSอเวลลิโน่[10]
02:30[9]บารี่VSแตร์นาน่า[12]
02:30[21]ซาแลร์นิตาน่าVSวีร์ตุส เอ็นเตลล่า[6]
02:30[16]อัสโคลี่VSโมเดน่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
12:00เอฟซี โซล[เกาหลี-9]VSซานเฟรซเซ[ญี่ปุ่น-3]
14:30ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-3]VSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-1]
17:30เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-2]VSบีคาเม็กซ์[เวียดนาม-3]
19:00เจียงซู เซียนตี้[จีน-9]VSชอนบุกฮุนได[เกาหลี-4]
20:00บุนยอดกอร์[อุซเบ-4]VSอัล นาเซอร์[ซาอุ-7]
22:15ซบ อฮัน[อิหร่าน-4]VSเลคห์วิย่า[กาตาร์-3]
23:30อัล นาเซอร์ ดูไบ[ยูเออี-3]VSเซปาฮัน[อิหร่าน-11]
00:30อัล อิติฮัด[ซาอุ-3]VSโลโคโมทีฟ ทัชเคน[อุซเบ-2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
03:15[D1-7]FBC เมลการ์VSอินดิเพนเดียนเต้[D1-9]
05:30[D1-12]โอลิมเปีย อาซันซิอองVSพูมาส ยูนัม[D1-9]
07:45[D1-1]เพนาโรล(N)VSซีเอ ฮูราแคน[D1-29]
07:45[D1-7]อัตเลติโก นาซิอองนาลVSสปอร์ติ้งคริสตัล[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
08:00[MLS-3]ดีซี ยูไนเต็ดVSกัวเรตาโร่[D1-13]
10.00[D1-10]ซานโตส ลากูน่าVSแอลเอ กาแลกซี่[MLS-2]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก (UEFA Champions League)
02.45ปารีส[ฝรั่งเศส-1]0.5 +10เชลซี[อังกฤษ-12]
02.45เบนฟิก้า[โปรตุเกส-2]0/0.5 +10เซนิต[รัสเซีย-4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45[1]ฮัลล์ ซิตี้0.5ไบรท์ตัน[4]
02.45[19]แบล็คเบิร์น โรเวอร์สเสมอ +5ฟูแล่ม[18]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League)
00.00เฟเนร์บาห์เช่[ตุรกี-1]0.5โลโคโมทีฟ มอสโก[รัสเซีย-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45[12]ดันดี ยูไนเต็ด0/0.5มาเธอร์เวลล์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ (Finland League Cup)
22.00[A1][D1-1]ไซนาโจเอน1/1.5อิลเวส[D1-8][A6]
22.59[A2][D2-1]พีเอส เคมี่0/0.5โรวาเนียมี่[D1-2][A3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45[11]แบรดฟอร์ด0/0.5 +10เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[7]
02.45[18]แบล็คพูลเสมอโอลด์แฮม[23]
02.45[15]โรชเดล1 -10ครูว์[22]
02.45[6]มิลล์วอลล์0.5สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[13]
02.45[16]บิวรี่0/0.5เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[8]
02.45[24]โคลเชสเตอร์เสมอ +10เชสเตอร์ฟิลด์[21]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45[6]แอคคริงตัน0.5คาร์ไลส์[12]
02.45[21]ฮาร์ทลี่พูลเสมอน็อตต์สเคาน์ตี้[18]
02.45[23]ยอร์ค ซิตี้เสมอ +10เอ็กเซเตอร์[13]
02.45[3]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด0/0.5นอร์ทแธมป์ตัน[1]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02.45[CH-2]ฮิเบอร์เนี่ยน0/0.5ฮาร์ท[PR-3]
02.45[PR-10]คิลมาร์น็อค1กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[CH-1]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:45[6]เวสต์แฮมยูไนเต็ด0/0.5ลิเวอร์พูล[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
01:00[5]เลเวอร์คูเซ่น1แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
02:30[11]สตุ๊ตการ์ต1 +10โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[20]มิลตัน คียนส์ ดอนส์0.5มิดเดิลสโบรห์[2]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
03:00[D2-19]โซโชซ์1 -10โมนาโก[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
00:30[D1-7]แมตเตอร์สเบิร์ก0.5/1 -10ซังค์ พอลเท่น[D2-2]
01:00[D1-2]ออสเตรีย เวียนนา1LASK ลินซ์[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Turkey Cup)
18:00[D2B-7]ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์1.5/2เฟเนร์บาห์เช่[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ (Finland League Cup)
22:00[3]เฮลซิงกิ(N)0/0.5HIFK[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[23]ดาเกนแน่ม0.5 -10วีคอมบ์[10]
02:45[22]ฮาร์ทลี่พูลเสมอ +10สตีฟเนจ[19]
02:45[3]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด0.5/1 +10แมนส์ฟิลด์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:30[10]อัลลัว แอทเลติค0.5/1กรีน็อค มอร์ตัน[6]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
12:00โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-3]2.5/3 +5ฮานอย ทีแอนด์ที[เวียดนาม-2]
16:00อดิไลเด้[ออสเตรเลีย-6]เสมอซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-3]
17:30เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-2]1.5/2 +10ชลบุรี เอฟซี[ไทย-4]
18:30เซี่ยงไฮ้ อีส เอเชีย[จีน-2]2 +10เมืองทอง ยูไนเต็ด[ไทย-2]
19:00บุนยอดกอร์[อุซเบฯ-4]0/0.5 +10อัล ชาบับ[ยูเออี-7]
21:30นาฟ เตหะราน[อิหร่าน-8]0/0.5อัล จาอิส[กาตาร์-2]
23:15อัล จาซิล่า[ยูเออี-9]เสมอ +10อัล ซาดด์[กาตาร์-4]
00:20อัล อิติฮัด[ซาอุฯ-3]1 +10อัล วีห์ดัต[จอร์แดน-4]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45[1]เลสเตอร์ ซิตี้เสมอลิเวอร์พูล[7]
02.45[3]อาร์เซน่อล1เซาแธมป์ตัน[8]
02.45[19]ซันเดอร์แลนด์1 +10แมนเชสเตอร์ ซิตี้[2]
02.45[17]นอริช ซิตี้0.5ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[4]
02.45[6]เวสต์แฮมยูไนเต็ด0.5/1 -10แอสตัน วิลล่า[20]
03.00[5]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด0.5 +5สโต๊ค ซิตี้[9]
03.00[11]คริสตัล พาเลซ0.5 -10บอร์นมัธ[16]
03.00[14]เวสต์บรอมวิช0/0.5สวอนซี ซิตี้[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02.45[7]ซัสเซาโล่0/0.5 -10เอเอส โรม่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01.00[2]โมนาโก0.5/1 +10บาสเตีย[13]
03.00[17]มงต์เปลลิเย่ร์เสมอโอลิมปิก มาร์กเซย[10]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45[5]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้0.5/1 -10เปรสตัน[16]
02.45[8]อิปสวิช0.5 -10เร้ดดิ้ง[15]
02.45[7]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์0/0.5 -10เบิร์นลี่ย์[3]
02.45[12]วูล์ฟแฮมป์ตัน1 -10โบลตัน[24]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45[10]แพททริค ทริสเทล0/0.5มาเธอร์เวลล์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.45[6]เกงค์0/0.5 -10สตองดาร์ด ลีแอช[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Finland League Cup)
19.15[D2-2]PK-35เสมอ +10ลาห์ติ[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02.45[L2-3]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด0/0.5มิลล์วอลล์[L1-6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45[11]พอร์ทเวล0/0.5 +10สวินดอน[17]
02.45[16]ดอนคาสเตอร์เสมอ +10วอลซอลล์[3]
02.45[20]ชรูว์สบิวรี่เสมอเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45[16]ลูตัน ทาวน์0.5 +10เยโอวิล[22]
02.45[15]มอร์แคมบ์0.5พอร์ทสมัธ[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
03.00[13]อฌักซิโอ้0.5 -10นีมส์[17]
03.00[8]โอแซร์0.5 -10เอวิย็อง[16]
03.00[9]บูร์ก แปรองนาส0/0.5 -10ตูร์ แอฟเซ[11]
03.00[14]นิออร์ท0/0.5 +10น็องซี่[1]
03.00[2]ดิฌง1 +5วาล็องเซียนส์[15]
03.00[3]เม็ตซ์0.5/1 -10ลาวาล[12]
03.00[7]ล็องส์0.5แบรสต์[10]
03.00[6]เรด สตาร์ 930/0.5 -10เลอ อาฟร์[4]
03.00[19]เกรไตล์เสมอ +5โซโชซ์[18]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02.45[4]กรีน็อค มอร์ตัน1/1.5ฮิเบอร์เนี่ยน[2]
02.45[5]เรธโรเวอร์ส1.5กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02.45[3]อัลเบี้ยน โรเวอร์0/0.5สแตรนแรร์[9]
02.45[6]สเตนเฮาส์มัวร์0/0.5เบรซิน ซิตี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
14.00ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-3]2.5/3โมฮัน บากอน[อินเดีย-2]
18.00ฮานอย ทีแอนด์ที[เวียดนาม-2]0.5 +10คิดชี[ฮ่องกง-2]
19.00ชลบุรี เอฟซี[ไทย-4]1.5ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด[พม่า-1]
19.30เมืองทอง ยูไนเต็ด[ไทย-2]1.5 +10ยะโฮร์ ดารุล[มาเลเซีย-1]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
02:45[9]ลิเวอร์พูล0.5/1 +10สโต๊ค ซิตี้[7]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ 8 ทีมสุดท้าย (Coppa Italia Cup)
03:00[C1A-2]อาเลซซานเดรีย(N)0.5/1 +10เอซี มิลาน[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ รอบ 32 ทีมสุดท้าย (France League Cup 2015-2016)
03:00[14]ลีลล์0/0.5 -10บอร์กโดซ์[10]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[11]เบรนท์ฟอร์ด0/0.5ลีดส์ ยูไนเต็ด[17]
02:45[12]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์0.5 -10ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[15]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30[13]วิลเล่ม ทเว0/0.5 +10โกรนิงเก้น[9]
02:45[1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม1.5/2 -10เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
22:59[D1-15]นาซิอองนาล1โอเรียนทัล ลิสโบอา[D2-23]
22.59[D1-13]เบเลเนนส์0.5 +10ไลซอส[D2-19]
22.59[D1-7]ริโอ อาฟ0.5บราก้า[D1-4]
01:30[D1-5]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า0/0.5ปอร์ติโมเนนเซ่[D2-6]
01:30[D1-9]อารัวก้า1สปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-1]
03:30[D1-14]โมไรเรนเซ่1เบนฟิก้า[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
17:00[D2B-12]นาซิลลีเสมอ +10อดาน่าสปอร์[D2-5]
19:00[D2B-12]อินโกลสปอร์0.5/1เคย์เซริสปอร์[D1-12]
22:00[D1-5]คอนยาสปอร์2เอไทม์สกัท[D3B-1]
01:45[D1-3]กาลาตาซาราย1.5คาสทาโมนุสปอร์[D3C-1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[21]ฟลีตวู้ด ทาวน์เสมอ -10วอลซอลล์[3]
02:45[19]แบล็คพูล0.5เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[8]
02:45[10]แบรดฟอร์ด0/0.5บาร์นสลีย์[17]
02:45[13]บิวรี่0.5/1ครูว์[24]
02:45[12]ดอนคาสเตอร์0/0.5พอร์ทเวล[11]
02:45[7]ปีเตอร์โบโร่0/0.5เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[2]
02:45[20]ชรูว์สบิวรี่0/0.5โอลด์แฮม[23]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[14]มอร์แคมบ์เสมอแมนส์ฟิลด์[11]
02:45[8]เลย์ตัน โอเรียนท์0.5/1นิวพอร์ต เคาน์ตี้[20]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.45[PR-20]แอสตัน วิลล่า1/1.5วีคอมบ์[L2-6]
02.45[L1-10]แบรดฟอร์ด0.5บิวรี่[L1-15]
02.45[LCH-22]บริสตอล ซิตี้0.5เวสต์บรอมวิช[PR-13]
02.45[LCH-20]มิลตัน คียนส์ ดอนส์0.5นอร์ทแธมป์ตัน[L2-2]
02.45[L2-4]พอร์ทสมัธเสมออิปสวิช[LCH-7]
02.45[L2-23]เยโอวิลเสมอคาร์ไลส์[L2-10]
03.00[LCH-14]เร้ดดิ้ง0.5ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-16]
03.00[LCH-24]โบลตัน0.5/1อีสต์ไลก์[Conf-5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02.45[1]นาโปลี0.5อินเตอร์ มิลาน[2]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
00.00[D1-5]แรนส์0.5/1บูร์ก แปรองนาส[D2-8]
00.00[D1-13]อฌักซิโอ้0/0.5แก็งก็อง[D1-18]
00.30[D1-2]อองเช่ร์เสมอบอร์กโดซ์[D1-9]
01.00[D1-15]บาสเตีย0.5/1โซโชซ์[D2-18]
01.00[D4-15]ซาร์ ยูนิยงVSนิออร์ท[D2-13]
03.00[D1-1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1.5/2ตูลูส[D1-19]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
22.59[D1-11]เคย์เซริสปอร์VSคอนยาสปอร์[D1-7]
01.45[D1-6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์VSกาลาตาซาราย[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45[1]เซลติก2แฮมิลตัน[10]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
19.00[D2-14]สลาโว วีเซลัดVSวิโซซิน่า จิคลาวา[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
22.00[D2-23]โอเรียนทัล ลิสโบอาVSเบนฟิก้า[D1-2]
22.59[D2-11]ฟามาลิเคาVSปอร์โต้[D1-3]
22.59[D1-7]อารัวก้าVSปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[D1-5]
22.59[D2-4]ปอร์ติโมเนนเซ่VSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-1]
22.59[D2-18]ไลซอสVSบราก้า[D1-4]
22.59[D1-6]ริโอ อาฟVSเบเลเนนส์[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45[23]โคลเชสเตอร์เสมอฟลีตวู้ด ทาวน์[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45[7]แอคคริงตัน0.5/1ฮาร์ทลี่พูล[21]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45[13]บรอมลีย์0.5/1กริมสบี้ ทาวน์[3]
02.45[1]เชลท์แน่ม1.5คิดเดอร์มินส์เตอร์[24]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02.45[10]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ดเสมอดาร์ทฟอร์ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02.45[PR-7]อินเวอร์เนสส์VSสแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[L2-6]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (AFC U23 Championship)
20.30เกาหลีเหนือ(U23)(N)VSทีมชาติไทย(U23)
20.30ซาอุดีอาระเบีย(U23)(N)VSญี่ปุ่น(U23)
23.30อิรัก(U23)(N)VSเกาหลีใต้(U23)
23.30อุสเบกิสทาน(U23)(N)VSเยเมน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45[18]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด0.5แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[5]
02.45[20]แอสตัน วิลล่า0/0.5 -10คริสตัล พาเลซ[7]
02.45[16]บอร์นมัธ0.5เวสต์แฮมยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02.30[D1-9]ลา คอรุนญ่า1 -10ซีดี มิรานเดส[D2-9]
04.05[D1-7]เซบีย่า1 +5เรอัล เบติส[D1-15]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
03.00[12]บอร์กโดซ์0/0.5 +10ลอริยองต์[9]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45[17]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส0/0.5ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[16]
02.45[10]เบรนท์ฟอร์ด0/0.5มิดเดิลสโบรห์[1]
02.45[22]บริสตอล ซิตี้เสมอ +5เปรสตัน[15]
02.45[2]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้0.5/1 +10เร้ดดิ้ง[12]
02.45[18]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์0.5 +10ชาร์ลตัน แอธเลติก[23]
02.45[6]อิปสวิช0.5ลีดส์ ยูไนเต็ด[13]
02.45[20]มิลตัน คียนส์ ดอนส์0/0.5 -10เบิร์นลี่ย์[5]
02.45[14]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์0.5 -10เบอร์มิงแฮม[8]
02.45[21]ร็อตเธอร์แฮม0/0.5 -10ไบรท์ตัน[4]
02.45[7]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์1 -10โบลตัน[24]
02.45[11]วูล์ฟแฮมป์ตัน0.5ฟูแล่ม[19]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
20.30[D1-7]คอนยาสปอร์1.5อินโกลสปอร์[D2-13]
00.00[D2-3]อดาน่าสปอร์0.5 +10แทร็บซอนสปอร์[D1-9]
01.45[D2-18]คาซิยาก้า1กาลาตาซาราย[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (AFC U23 Championship)
20:30ซีเรีย(U23)(N)0.5 -10อิหร่าน(U23)
23:30กาตาร์(U23)0/0.5 +10จีน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45[5]วีแกน แอธเลติก0/0.5 +10เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[9]
02.45[10]พอร์ทเวล0/0.5 -10สวินดอน[16]
02.45[4]โคเวนทรี0/0.5วอลซอลล์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45[14]มอร์แคมบ์0/0.5เอ็กเซเตอร์[17]
02.45[1]พลีมัธ0/0.5 -10นอร์ทแธมป์ตัน[2]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 มกราคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
03.00[10]สโต๊ค ซิตี้0/0.5ลิเวอร์พูล[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02.45[17]เจนัว0/0.5ซามพ์โดเรีย[14]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02.45[2]บาลา ทาวน์VSคาร์มาร์เธ็น[8]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02.45[CS-19]เวสตัน ซูปเปอร์ มารีVSวีลด์สโตน[CS-17]
02.45[N PR-20]สเกลเมอร์สเดล0.5AFC ไฟล์ดี้[CN-5]
02.45[S PR-8]เลมิงตันVSอัลทริงแคม[Conf-20]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02.45[2]โซลิฮัลล์ มอร์VSแบล็คเลย์ ทาวน์[16]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02.45[13]เฮมเมล เฮมพ์สเตทVSอีสต์บอร์น[14]
โปรแกรมฟุตบอล England Under-21 Premier League
20.00[4]อาร์เซน่อล(U21)VSแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(U21)[6]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 มกราคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45

[2]เลสเตอร์ ซิตี้

0.5แมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]

โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45

[14]ลีดส์ ยูไนเต็ด

0/0.5 +10ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[2]

02:45

[4]ไบรท์ตัน

0.5อิปสวิช[6]

02:45

[10]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

เสมอ +10น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[15]

02:45

[19]ฟูแล่ม

0/0.5ร็อตเธอร์แฮม[21]

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45

[5]รอสส์ เคาน์ตี้

0.5/1 +10คิลมาร์น็อค[11]

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
22:00

[D2-24]โอเรียนตัล ลิสโบอา

0/0.5โมไรเรนเซ่[D1-14]

22:00

[D2-22]ไลซอส

0.5/1 -10ริโอ อาฟ[D1-7]

01:00

[D1-1]ปอร์โต้

1.5/2มาริติโม่[D1-10]

02:45

[D1-3]เบนฟิก้า

1.5 +10นาซิอองนาล[D1-13]

03:00

[D1-2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน

1/1.5ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[D1-6]

โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45

[7]อเบอรี่สวิธ

0.5/1คาร์มาร์เธ็น[9]

02:45

[11]รีห์ล

0/0.5บาลา ทาวน์[6]

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:30

[3]ฟัลเคิร์ก

1/1.5ลิฟวิงสตัน[8]

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02:45

[5]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด

0/0.5 -10สเตนเฮาส์มัวร์[6]

02:45

[7]คาวเดนบีท

0/0.5 +10อายร์ ยูไนเต็ด[2]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
20:30[D2-13]โบลูสปอร์0.5/1เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[D2-10]
00:00[D1-17]เมอร์ซินเสมอริเซสปอร์[D1-10]
01:45[D1-8]แทร็บซอนสปอร์0.5/1 +10กาเซียนเทปสปอร์[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30[14]เปรูเวลซ์เสมอชาเลอร์รัว[9]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45[7]อเบอรี่สวิธ0.5/1คาร์มาร์เธ็น[9]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45[CS-19]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี0/0.5 -10วีลด์สโตน[CS-16]
02:45[Conf-9]เบรนทรี ทาวน์0.5บรอมลีย์[Conf-13]
02:45[Conf-6]แม็คเคิ่ลสฟิลด์1/1.5แอชตัน ยูไนเต็ด[N PR-6]
02:45[CN-3]โซลิฮัลล์ มอร์0.5กริมสบี้ ทาวน์[Conf-4]
02:45[CN-14]วอร์เซสเตอร์ ซิตี้0/0.5เซาธ์ปอร์ท[Conf-18]
02:45[S PR-7]เลมิงตัน0.5อัลทริงแคม[Conf-19]
02:45[N PR-20]สเกลเมอร์สเดล0.5AFC ไฟล์ดี้[CN-4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30[10]อเวลลิโน่0.5 -10วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02.00[D1-15]สปอร์ติ้ง กิฆอน0/0.5เรอัล เบติส[D1-11]
02.00[D1-6]ลา คอรุนญ่า1.5 -5ยูอี ยาโกสเตรา[D2-20]
03.00[D1-12]เอสปันญ่อล0.5 -10เลบานเต้[D1-20]
03.00[D1-7]เซบีย่า1.5/2 +10โลโกรนเยส[D3-3]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
01.00[D1-5]มึนเช่นกลัดบัค0.5/1แวร์เดอร์ เบรเมน[D1-14]
01.00อุนเตอร์ฮัคกิ้ง1.5/2เลเวอร์คูเซ่น[D1-6]
02.30[D1-1]บาเยิร์น มิวนิค2.5/3ดาร์มสตัดท์[D1-12]
02.30[D3-3] เอาเสมอไฮน์เดนเฮลม์[D2-10]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01.15[D1-17]เจนัว1/1.5 -5อาเลซซานเดรีย[C1-A-1]
03.00[D1-1]อินเตอร์ มิลาน1/1.5กาญารี่[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
02.45[14]โรด้า เจซี0/0.5ฮีเรนวีน[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
02.00[7]วิตอเรีย เซตูบัลเสมอ +10ริโอ อาฟ[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
19.00[D2-13]นาซิลลี1.5 +10แทร็บซอนสปอร์[D1-10]
21.00[D1-18]เอสคิเซไฮสปอร์0.5/1โบลูสปอร์[D2-12]
23.30[D1-11]กาเซียนเทปสปอร์1อดาน่าสปอร์[D2-6]
01.30[D1-9]อันตัลยาสปอร์1กิริซันสปอร์[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
02.00[D1-11]ลีลล์1ลาวาล[D2-11]
02.00[D1-8]ลอริยองต์0.5ดิฌง[D2-1]
02.00[D1-18]แก็งก็องเสมอ +5นีซ[D1-5]
03.00[D1-10]แรนส์0.5 -5ตูลูส[D1-19]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45[7]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้0/0.5 -10เบรนท์ฟอร์ด[10]
02.45[21]ชาร์ลตัน แอธเลติกเสมอโบลตัน[24]
02.45[4]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้0.5/1 +10บริสตอล ซิตี้[19]
02.45[17]ฟูแล่มเสมออิปสวิช[6]
02.45[20]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์0.5ร็อตเธอร์แฮม[23]
02.45[2]มิดเดิลสโบรห์0.5เบิร์นลี่ย์[5]
02.45[22]มิลตัน คียนส์ ดอนส์0/0.5เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[8]
02.45[16]เปรสตัน0/0.5เบอร์มิงแฮม[9]
02.45[13]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สเสมอ +10ไบรท์ตัน[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
04.00[16]อูเนียว มาไดร่า1.5 -10เบนฟิก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20.00[D2-16]อาฮาร์ไนกอส0.5/1อิราคลิส[D1-8]
20.00[D2-9]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช1/1.5 +10เจียนนิน่า[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
22.59[11]โปลิ ทิมิโซอาร่าเสมอทาลกู มูเลส[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45[10]วีคอมบ์0/0.5น็อตต์สเคาน์ตี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02.45[21]เซนต์อัลบัน ซิตี้0/0.5 +10ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[7]
02.45[9]ทรูโร ซิตี้เสมอเฮมเม็ล เฮมพ์สเตด[13]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.45[L1-3]วอลซอลล์0.5เชสเตอร์ฟิลด์[L1-17]
02.45[L1-14]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด0/0.5 -10เลย์ตัน โอเรียนท์[L2-9]
02.45[L2-20]ฮาร์ทลี่พูล1ซัลฟอร์ด ซิตี้[N PR-3]
02.45[L1-18]ชรูว์สบิวรี่0.5กริมสบี้ ทาวน์[Conf-5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02.45[7]คาวเดนบีท0.5อายร์ ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02.45[9]อาร์บรอท0.5 -10เบอร์วิค เรนเจอร์ส[10]
02.45[7]มอนโทรส0.5/1แอนนัน แอธเลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม (UEFA Champions League)
02.45โวล์ฟสบวร์ก[เยอรมนี-5]เสมอ +10แมนฯ ยูไนเต็ด[อังกฤษ-4]
02.45แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-3]1มึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-3]
02.45เซบีย่า[สเปน-10]เสมอยูเวนตุส[อิตาลี่-5]
02.45พีเอสวี[ฮอลแลนด์-3]0.5ซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-1]
02.45เรอัล มาดริด[สเปน-3]2.5 +10มัลโม่[สวีเดน-5]
02.45เบนฟิก้า[โปรตุเกส-3]เสมอแอตฯ มาดริด[สเปน-2]
02.45ปารีส[ฝรั่งเศส-1]1.5ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[ยูเครน-1]
02.45กาลาตาซาราย[ตุรกี-3]1.5แอสทาน่า[คาซัคสถาน-1]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02.45[8]บังกอร์ ซิตี้0.5บาลา ทาวน์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
22.59[5]โลโคโมติวา ซาเกร็บ0.5 +10ริเยก้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02.45[L1-18]ฟลีตวู้ด ทาวน์0.5/1 -10มอร์แคมบ์[L2-13]
02.45[L2-1]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1/1.5เยโอวิล[L2-24]
02.45[L1-8]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ดเสมอ -10มิลล์วอลล์[L1-7]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02.30[CH-7]ดัมบาร์ตัน0.5/1 +10อัลลัว แอทเลติค[CH-10]
02.45[L2-1]แอนนัน แอธเลติก1/1.5อินเวอร์รูเรีย[HL-8]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21.00[5]เชเซน่า0.5 -10ทราปานี่[9]
21.00[17]อเวลลิโน่0.5โปร เวอร์เซลลี่[14]
21.00[7]เปรูจา0/0.5โนวาร่า[4]
21.00[19]โมเดน่าเสมอ -10บารี่[3]
21.00[21]อัสโคลี่เสมอ +10แตร์นาน่า[15]
21.00[10]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า0/0.5 -10ลาติน่า คาลชิโอ้[13]
00.30[8]เบรสชา0/0.5 -10เปสคาร่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02.30[7]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติกเสมอปีเตอร์เฮด[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02.45[5]อีสต์ ไฟฟ์0/0.5ควีนส์ ปาร์ค[4]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 ธันวาคม พ.ศ.2558