ไฮไลท์ฟุตบอล วิเคราะห์บอล UFABET Ufabet Ufabet Ufa Gclub แทงบอลUFABET uwynn888

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 รอบคัดเลือกโซนเอเชีย (World Cup Asia Zone)
23:30 [74]อาหรับเอมิเรตส์ VS ซาอุดีอาระเบีย[59]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01:00 [L1-8]แบล็คพูล VS วีแกน แอธเลติก[L1-2]  
01:00 [L2-24]เชสเตอร์ฟิลด์ VS แบรดฟอร์ด ซิตี้[L1-9]  
01:30 [L2-4]ครูว์ VS นิวคาสเซิ่ล(U23)  
01:30 [L1-23]โอลด์แฮม VS พอร์ทเวล[L2-21]  
01:30 [L2-16]โคลเชสเตอร์ VS เร้ดดิ้ง(U23)  
01:30 [L2-19]ฟอเรสต์กรีน VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[L2-2]  
01:45 [L1-5]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS เลสเตอร์ ซิตี้(U23)  
01:45 [L2-15]มอร์แคมบ์ VS คาร์ไลส์[L2-11]  
01:45 [L1-10]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ VS สโต๊ค ซิตี้(U23)  
01:45 [L2-10]โคเวนทรี่ VS ชรูว์สบิวรี่[L1-3]  
01:45 [L2-14]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ VS ลินคอล์น ซิตี้[L2-13]  
01:45 [L2-22]กริมสบี้ ทาวน์ VS ดอนคาสเตอร์[L1-13]  
01:45 [L1-6]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS ซันเดอร์แลนด์(U23)  
01:45 [L2-20]คราวเลย์ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[L1-4]  
01:45 [L1-21]จิลลิ่งแฮม VS เซาธ์เอนด์[L1-15]  
01:45 [L2-8]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส VS บริสตอล โรเวอร์[L1-11]  
01:45 [L2-1]เอ็กซ์เซเตอร์ VS เยโอวิล[L2-12]  
01:45 [L1-20]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS ไบรท์ตัน(U23)  
01:45 [L2-3]สตีฟเนจ VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-7]  
01:45 [L1-24]นอร์ทแธมป์ตัน VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-18]  
01:45 [L1-1]ปีเตอร์โบโร่ VS เซาแธมป์ตัน(U23)  
02:00 [L2-17]บาร์เน็ต VS วิมเบิลดัน[L1-16]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [4]เทรลเลบอร์ก VS เฮลซิงบอร์ก[5]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
01:45 [L1-2]อายร์ ยูไนเต็ด VS มอนโทรส[L2-2]  
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตก (GER RegW)
23:30 [5]เออร์ดิงเก้น VS เอสเซ่น[11]  
00:30 [18]โคโลญจน์(Am) VS บอนเนอร์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2017
06:00 [13]คูริโก้ ยูนิโด้ VS ปาเลสติโน่[14]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
09:00 [D1-5]คลับ ทิจูเอน่า VS ซีเอฟ แอตแลนเต้[D2-13]  
09:00 [D1-18]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS ซานโตส ลากูน่า[D1-12]  
09:00 [D2-9]ซีมาร์โรเนส VS กัวเรตาโร่[D1-10]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลซีเกมส์ชาย (แข่งที่มาเลเซีย) (Sea Game Men Football 2017)
15:30 อินโดนีเซีย(U22)(N) VS พม่า(U22)  
19:45 มาเลเซีย(U22) VS ทีมชาติไทย(U22)  

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ (UEFA Super Cup)
01:45 เรอัล มาดริด[สเปน-1](N) VS แมนฯ ยูไนเต็ด[อังกฤษ-6]  
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2017-2018)
01:45 [L2-2]โคเวนทรี่ VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์[L1-19]  
01:45 [LCH-6]มิลล์วอลล์ VS สตีฟเนจ[L2-9]  
01:45 [L1-24]ร็อตเธอร์แฮม VS ลินคอล์น ซิตี้[L2-15]  
01:45 [L2-4]แอคคริงตัน VS เปรสตัน[LCH-11]  
01:45 [L2-13]แมนส์ฟิลด์ VS โรชเดล[L1-24]  
01:45 [LCH-19]เบอร์มิ่งแฮม VS คราวเลย์[L2-22]  
01:45 [L1-6]แบรดฟอร์ด ซิตี้ VS ดอนคาสเตอร์[L1-15]  
01:45 [LCH-14]บาร์นสลี่ย์ VS มอร์แคมบ์[L2-7]  
01:45 [LCH-18]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ VS นอร์ทแธมป์ตัน[L1-23]  
01:45 [LCH-12]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS พอร์ทสมัธ[L1-1]  
01:45 [L1-14]วิมเบิลดัน VS เบรนท์ฟอร์ด[LCH-10]  
01:45 [LCH-17]บริสตอล ซิตี้ VS พลีมัธ[L1-17]  
01:45 [L1-3]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS คาร์ไลส์[L2-18]  
01:45 [LCH-21]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS ชรูว์สบิวรี่[L1-8]  
01:45 [LCH-4]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS เชสเตอร์ฟิลด์[L2-21]  
01:45 [L1-5]วีแกน แอธเลติก VS แบล็คพูล[L1-21]  
01:45 [L1-22]บริสตอล โรเวอร์ส VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-19]  
01:45 [L2-5]กริมสบี้ ทาวน์ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[LCH-9]  
01:45 [L1-16]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS น็อตต์สเคาน์ตี้[L2-23]  
01:45 [L2-8]เอ็กเซเตอร์ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[L1-4]  
01:45 [LCH-8]นอริช ซิตี้ VS สวินดอน[L2-6]  
01:45 [L1-2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS เชลท์แน่ม[L2-17]  
01:45 [L1-7]ปีเตอร์โบโร่ VS บาร์เน็ต[L2-14]  
01:45 [L2-16]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ VS ฟูแล่ม[LCH-6]  
01:45 [L2-1]ลูตัน ทาวน์ VS อิปสวิช ทาวน์[LCH-16]  
01:45 [LCH-15]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS เยโอวิล[L2-24]  
01:45 [L2-11]ฟอเรสต์กรีน VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[L1-18]  
01:45 [L1-10]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[L2-10]  
02:00 [LCH-3]เร้ดดิ้ง VS จิลลิ่งแฮม[L1-20]  
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2017-2018)
23:30 [D3-20]ลาวาล VS ลอริยองต์[D2-13]  
01:00 [D2-1]เลอ อาฟร์ VS นีมส์[D2-10]  
01:00 [D2-19]บูร์ก แปรองนาส VS แร็งส์[D2-2]  
01:00 [D2-6]วาล็องเซียนส์ VS โซโชซ์[D2-3]  
01:00 [D2-9]ชาโตรูซ์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[D2-4]  
01:00 [D2-7]ปารีส เอฟซี VS แบรสต์[D2-17]  
01:00 [D2-12]เกววีลย์ VS โอร์แลงส์[D2-8]  
01:00 [D2-20]ตูร์ แอฟเซ VS นิออร์ท[D2-15]  
01:00 [D3-19]เรด สตาร์ 93 VS โอแซร์[D2-11]  
01:00 [D2-14]อฌักซิโอ้ GFCO VS เกรไตล์[D3-12]  
02:00 [D2-18]ล็องส์ VS อฌักซิโอ้[D2-5]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [6]มาริติโม่ VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[13]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
15:00 [15]เอสเคเอ อิเนอจิย่า VS อันจิ มาคัชคาล่า[14]  
21:30 [16]อัมคาร์ เพิร์ม VS เอฟซี อูฟา[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
20:45 [1]โบโตซานี่ VS โปลี ทิมิโซเอร่า[7]  
22:45 [11]เอฟซี วิโตรุล VS โวลุนทารี่[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00 [7]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS เวสต์มานเนียยาร์[11]  
02:15 [12]อัคราเนส VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[5]  
02:15 [3]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[1]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:45 [PR-1]เซลติก VS คิลมาร์น็อค[PR-8]  
01:45 [CH-9]ฟัลเคิร์ก VS ลิฟวิงสตัน[CH-5]  
01:45 [PR-1]ฮิเบอร์เนี่ยน VS อายร์ ยูไนเต็ด[L1-1]  
01:45 [PR-4]เซนต์ จอห์นสโตน VS แพททริค ทริสเทล[PR-7]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [4]ออสเตอร์ ไอเอฟ VS โกเตนเบิร์ก[11]  
00:00 [12]ซีเรียนสก้า VS นอร์บี้[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [7]แวคเกอร์ ติโรล VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[6]  
23:30 [8]คัพเฟ่นเบิร์ก VS เบลอเวส ลินซ์[9]  
23:30 [1]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS ฮาร์ทเบิร์ก[2]  
23:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS WSG วัตเท่น[4]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [15]ซานตา ครูซ VS คริคูม่า[12]  
07:30 [17]ลูเวอร์เดนเซ่ VS ยูเวนตูเด้[3]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:15 [D1-8]ลานุส VS เดอะ สตรองเกสต์[D1-1]  
07:45 [D1-2]ริเวอร์เพลท VS กัวรานี อาซุนซิยง[D1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D2-5]ซีเอฟ แอตแลนเต้ VS คลับ ทิจูเอน่า[D1-18]  
07:00 [D2-6]ซากาเตเปค VS ติเกรส์ UANL[D1-6]  
09:00 [D1-5]คลับ อเมริกา VS UAEM โปตรอส[D2-11]  
09:00 [D1-3]เนกาซ่า VS มอเรเลีย[D1-12]  

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ออดี้ คัพ แข่งที่เมืองมิวนิค เยอรมัน (Audi Cup 2017)
22:45 แอตฯ มาดริด[สเปน-3](N) VS นาโปลี[อิตาลี่-3]  
01:30 บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1] VS ลิเวอร์พูล[อังกฤษ-4]  
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2017-2018)
00:00 [D1-4]เชอร์ริฟ ติราสโพล VS คาราบัค[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
23:30 [D1-3]LASK ลินซ์ VS โคโลญจน์[D1-5]  
00:00 [D1-16]ไนจ์เมเก้น VS อัล จาซิล่า[LP-1]  
00:00 [D2-4]ลอมเมล(N) VS เอฟซี ออสส์[D2-15]  
01:30 [L2-21]พอร์ทเวล VS เวสต์บรอมวิช[PR-10]  
01:45 [PR-16]เบิร์นลี่ย์ VS เซลต้า บีโก้[D1-13]  
01:45 [LCH-20]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS เลสเตอร์ ซิตี้[PR-12]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [4]เอซี โอลู VS ฮอนก้า[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [10]ไออาร์ เรกยะวิก VS เฟรม เรย์จาวิค[8]  
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันลีกา 3 (German 3rd Liga)
00:00 [18]เออร์เฟือร์ธ VS ฮันซ่า รอสต๊อค[6]  
00:00 [3]ซอนเน็นฮอฟ VS ซวิคเคาว์[15]  
00:00 [16]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ VS พาเดอร์บอร์น[7]  
00:00 [13]เฮลเลนเชอร์ VS คาร์ล ไซส์ เยน่า[20]  
00:00 [1]เวเฮ่น เวียสบาเด้น VS อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[11]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [10]ปาราน่า พีอาร์ VS CRB แม็คซิโอ้[9]  
05:15 [16]บราซิล เด เพโลแทส VS โบอา เอสปอร์เต้[11]  
05:15 [18]ฟิกูเรนเซ่ VS ยูเวนตูเด้[5]  
06:30 [14]ซานตา ครูซ VS เปซานดู[15]  
06:30 [1]อเมริกา มิไนโร่ VS ลอนดริน่า[6]  
06:30 [2]วิลา โนว่า VS เนาติโก[20]  
06:30 [12]โอเอสเต้ VS เอบีซี อาร์เอ็น[19]  
07:30 [8]ซิเอร่า VS คริคูม่า[7]  
07:30 [4]อินเตอร์นาซิอองนาล VS โกยาส[13]  
07:30 [17]ลูเวอร์เดนเซ่ VS กัวรานี่[3]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15 [D1-1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง VS ซีเอ ฮูราแคน[D1-25]  
07:45 [D1-21]แอดเลติโก ทูคูแมน VS โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่[D1-3]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D2-12]เซเลย่า เอฟซี VS พูมาส ยูนัม[D1-9]  
07:00 [D2-11]เมเนลอส VS เนกาซ่า[D1-2]  
09:00 [D1-6]โตลูก้า VS โดราดอส[D2-1]  
09:00 [D1-15]คลับ ทิจูเอน่า VS พูอีบลา[D1-14]  
09:00 [D2-7]ซิมาโรเนส VS ปาชูก้า[D1-17]  

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 20 มิถุนายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59 เซอร์เบีย(U21)(N) VS สาธารณรัฐมาซิโดเนีย(U21)  
01:45 โปรตุเกส(U21)(N) VS สเปน(U21)  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00 [1]มาริบอร์(N) VS เอฟเค สเกนดิจา 79 [2]  
16:30 [9]รูบิน คาซาน(N) VS พับลิคัม เซลเย่[5]  
19:00 [2]มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS เทรนซิน[4]  
22:00 [1]คาราบัค VS เทเลค กรอซนี่ย์[6]  
22:30 [15]ครีลย่า โซเวียตอฟ VS กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[11]  
22:59 [1]จาเกียลโลเนีย VS ลาร์นาคา[2]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [16]เฟรดริกซ์สตรัด VS คองสวิงเกอร์[12]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [1]ยูเวนตูเด้ VS บราซิล เด เพโลแทส[13]  
05:15 [14]อเมริกา มิไนโร่ VS ซานตา ครูซ[5]  
05:15 [20]เนาติโก VS โกยาส[9]  
06:30 [8]เอบีซี อาร์เอ็น VS CRB แม็คซิโอ้[19]  
06:30 [16]ฟิกูเรนเซ่ VS ลูเวอร์เดนเซ่[15]  
06:30 [6]ลอนดริน่า VS คริคูม่า[17]  
06:30 [11]เปซานดู VS โบอา เอสปอร์เต้[18]  
07:30 [2]กัวรานี่ VS โอเอสเต้[10]  
07:30 [3]วิลา โนว่า VS ซิเอร่า[12]  
07:30 [4]อินเตอร์นาซิอองนาล VS ปาราน่า พีอาร์[7]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
04:00 [7]ซาน ลอเรนโซ่ VS บานฟิลด์[2]  
05:00 [14]กิมนาเซีย VS ซานมาร์ติน ซานฮวน[21]  
07:15 [12]โรซาริโอ้ เซ็นทรัล VS ทัลเลเรส[13]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01:05 [2]กิลเลอร์โม่ บราวน์ VS แอตเลติโก้ ปาราน่า[23]  
01:30 [14]ลอส อันเดส VS กิมนาเซีย จูจุย[15]  
05:30 [16]เซ็นทรัล คอร์โดบ้า VS ครูเซโร่ เดล นอร์เต้[22]  

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02:00 [5]แชมร็อค โรเวอร์ส VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[3]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์โลก รุ่นอายุไม่เกิน20ปี (FIFA World Youth Champpionship 2017)
15:00 เวเนซุเอล่า(U20)(N) VS ญี่ปุ่น(U20)  
18:00 เกาหลีใต้(U20) VS โปรตุเกส(U20)  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (รอบเพลย์ออฟ เลื่อนชั้น) (German Bundesliga 2)
22:59 [D2-16] 1860 มิวนิค VS จอห์น เรเกนเบิร์ก[D3-3]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (รอบเพลย์ออฟเลื่อนชั้น) (Italy Serie B)
01:30 [5]เปรูจา VS เบเนเวนโต้[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland Cup)
02:15 [PR-11]อัคราเนส VS กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[D1-9]  
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:00 [D1-5]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-2]  
17:00 [D1-6]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส VS กว่างโจว[CSL-1]  
02:00 [D1-1]เลคห์วิย่า(N) VS เพอร์เซโปลิส[PR-1]  
02:30 [PR-1]อัล ฮิลาล(N) VS เอสเตกฮลัล[PR-7]  
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
19:30 [D1-2]โฮม ยูไนเต็ด VS กรอมบาเลีย[UFL-6]  
03:00 [D1-3]อัล วีห์ดัต VS อัล วาห์ดา[D1-4]  
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ แข่ง80นาที (แข่งที่ฝรั่งเศษ) (Toulon Tournament 2017)
22:00 ไอเวอรี่โคสต์(U20)(N) VS บาห์เรน(U20)  
00:30 ฝรั่งเศส(U19) VS เวลส์(U21)  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [5]ฟิกูเรนเซ่ VS โบอา เอสปอร์เต้[15]  
07:30 [16]บราซิล เด เพโลแทส VS เนาติโก[19]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
03:15 [D1-7]ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า VS เปโตรเลโร[D1-12]  
07:45 [D1-1]เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง VS แอลดียู กีโต้[D1-11]  
07:45 [D1-11]ปาตริโอตาส VS เอฟเวอร์ตัน ซีดี[D1-10]  
โปรแกรมฟุตบอล แคนนาเดี้ยน แชมป์เปี้ยนชิพ (Canadian Championship)
06:30 [11]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[7]  

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 9 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45 ยูเวนตุส[อิตาลี่-1] VS โมนาโก[ฝรั่งเศส-1]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [16]คองสวิงเกอร์ VS ซานด์เนส[6]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
01:45 [4]กรีน็อค มอร์ตัน VS ดันดี ยูไนเต็ด[3]  
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:00 [D1-9]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด VS เจียงซู ซูหนิง[CSL-14]  
17:00 [D1-1]เจจู ยูไนเต็ด VS กัมบะ โอซาก้า[D1-3]  
17:30 [CSL-1]กว่างโจว VS ซูวอน ซัมซุง[D1-4]  
17:30 [D1-6]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ VS อีสเทอร์นเอ.เอ[PR-1]  
22:30 [PR-7]เอสเตกัล คูซสถาน VS อัล จาซิล่า[LP-1]  
22:30 เลคห์วิย่า VS อัล ฟาร์ท[PR-8]  
22:50 [PR-7]อัล ทาวอน VS เอสเตกฮลัล[PR-2]  
22:50 [LP-3]อัล อาห์ลี ดูไบ VS โลโคโมทีฟ ทัชเคน[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน17ปี (UEFA U17)
17:00 โครเอเชีย(U17) VS สเปน(U17)  
17:00 อิตาลี่(U17) VS ตุรกี(U17)  
21:00 หมู่เกาะแฟโร(U17) VS ฮังการี่(U17)  
21:00 ฝรั่งเศส(U17) VS สกอตแลนด์(U17)  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01:30 [17]ฟลานเดรีย VS อินดิเพนเดนเต้[14]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15 [D1-5]สปอร์ต ฮวนคาโย่ VS นาซิอองนาล โปโตซี่[D1-7]  
07:45 [D1-11]สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ VS เดปอร์ติโว กาลี[D2-15]  
07:45 [D1-12]กิมนาเซีย VS ปอนเต เปรตา[SP-4]  

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดแรก) (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45 เรอัล มาดริด VS แอตฯ มาดริด
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ (League of Ireland Cup)
01:30 แชมร็อค โรเวอร์ส VS ลองฟอร์ด ทาวน์
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
23:30 ฮัคเค่น VS โกเตนเบิร์ก
23:30 เอล์ฟส์บอร์ก VS ออสเตอร์ซุนด์
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
21:00 เลช พอซนาน(N) VS อาร์ก้า กดิเนีย
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
22:45 อูราล(N) VS โลโคโมทีฟ มอสโก
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 วาร์นาโม่ VS เทรลเลบอร์ก
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 โบโด กลิมท์ VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
20:00 อุมรานิเยสปอร์ VS เดนิซลิสปอร์
22:30 เอสคิเซไฮสปอร์ VS ซัมซั่นสปอร์
22:30 กิริซันสปอร์ VS เมอร์ซิน
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง VS แวคเกอร์ ติโรล
23:30 LASK ลินซ์ VS เวียนเนอร์ นูสตัดท
23:30 WSG วัตเท่น VS คัพเฟ่นเบิร์ก
23:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว VS เบลอเวส ลินซ
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:30 เบลกราโน่ VS เดเฟนซา จัสติเชีย
07:00 ลานุส VS เบเลซ ซาร์สฟิลด
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30 แอดเลติโก ทูคูแมน VS ซีเอ เพนาโรล
07:00 อัตเลติโก้ นาซิอองนาล VS เอสตูเดียนเตส
07:45 โบตาโฟโก้ VS บาร์เซโลน่า เอสซี

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 25 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [1]เชลซี VS เซาแธมป์ตัน[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30 [18]สปอร์ติ้ง กิฆ่อน VS เอสปันญ่อล[9]
01:30 [19]กรานาด้า VS มาลาก้า[14]
02:30 [3]แอตฯ มาดริด VS บียาร์เรอัล[5]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup)
01:45 [10]มึนเช่นกลัดบัค VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[8]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [15]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[5]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02:00 [14]อองเช่ร์ VS แก็งก็อง[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [5]เดอร์รี่ ซิตี้ VS ลิเมอริค เอฟซี[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [3]ซูลเต้ วาเรเกม VS KAA เก้นท์[4]
01:30 [9]สตองดาร์ด ลีแอช VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
01:30 [D2-1]ยูนิยง แซงต์ กิลลุส VS ลีแอร์ส[D2-4]
01:30 [D2-6]โรเซลาเร่ VS คอร์ไทรจ์[11]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [5]เอฟเค รอสตอฟ VS เอฟซี อูฟา[9]
23:30 [1]สปาร์ตัก มอสโก VS อูราล[11]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
23:45 [5]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[2]
01:00 [6]มัคคาบี้ ไฮฟา VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [6]สลาเวน เบลูโป้ VS ดินาโม ซาเกร็บ[2]
01:00 [1]ริเยก้า VS โอซีเยค[3]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
23:30 [1]สลาเวีย ปราก VS ซลิน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [13]วอลซอลล์ VS พอร์ทเวล[21]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45 [6]โดเวอร์ แอทเลติก VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์[9]
01:45 [13]เมดสโตน ยูไนเต็ด VS ลินคอล์น ซิตี้[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01:45 [21]สเตลีย์ บริดจ์ VS ฮาโรเกต ทาวน์[11]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
17:30 [10]ซาแลร์นิตาน่า VS บารี่[12]
20:00 [16]อัสโคลี่ VS อเวลลิโน่[14]
20:00 [1]สปอล VS ชิตตาเดลล่า[4]
20:00 [8]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS ลาติน่า คาลชิโอ้[22]
20:00 [21]ปิซ่า VS โปร เวอร์เซลลี่[14]
20:00 [3]โฟรซิโนเน่ VS สเปเซีย[7]
20:00 [18]เบรสชา VS แตร์นาน่า[19]
22:59 [15]เชเซน่า VS เบเนเวนโต้[6]
01:30 [5]เปรูจา VS เวโรน่า[2]
01:30 [9]คาร์ปิ VS ทราปานี่[17]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [18]อูเทร็คท์(Am) VS เดน บอสช์[15]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:00 [D1-7]ซูวอน ซัมซุง VS คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[D1-7]
17:00 [D1-2]กัมบะ โอซาก้า VS อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[D1-9]
18:35 [CSL-15]เจียงซู ซูหนิง VS เจจู ยูไนเต็ด[D1-1]
19:00 [PR-1]อีสเทอร์นเอ.เอ VS กวางโจว[CSL-3]
19:00 [D1-1]โลโคโมทีฟ ทัชเคน VS อัล ทาวอน[PR-7]
22:30 [PR-10]อัล ฟาร์ท VS เอสเตกัล คูซสถาน[PR-7]
22:45 [PR-3]เอสเตกฮลัล VS อัล อาห์ลี ดูไบ[LP-2]
22:59 [LP-1]อัล จาซิล่า VS เลคห์วิย่า[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
03:15 [D1-3]เดปอร์เตส อิควิกกัว VS เอฟซี ซาโมร่า[D1-3]
05:30 [D1-14]แอดเลติโก ทูคูแมน VS ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[D1-10]
07:00 [D1-6]ซาน ลอเรนโซ่ VS ยูนิเวอร์ซิแดต[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
17.00 [C2]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS บีทียู เอฟซี[C5]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 11 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45 ยูเวนตุส[อิตาลี่-1] VS บาร์เซโลน่า[สเปน-2]
01:45 ดอร์ทมุนด์[เยอรมนี-4] VS โมนาโก[ฝรั่งเศส-1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
23:30 [7]มัลโม่ VS ซันด์สวาลล์[2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45 [2]ทรานเมียร์ โรเวอร์ VS ฟอเรสต์กรีน[3]
01:45 [1]ลินคอล์น ซิตี้ VS เชสเตอร์[14]
01:45 [9]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS เมดสโตน ยูไนเต็ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01:45 [21]สเตลีย์บริดจ์ VS คิดเดอร์มินสเตอร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [9]เฟรดริกซ์สตรัด VS เอ็มจอนดาเลน[4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
01:45 [4]ดันดี ยูไนเต็ด VS ดันเฟิร์มลิน[6]
01:45 [2]กรีน็อค มอร์ตัน VS เซนต์ เมียร์เรน[10]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:00 [D1-6]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์(N) VS เอฟซี โซล[D1-5]
17:30 [D1-2]อูราวะ เรด ไดมอนส์ VS เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย[CSL-2]
18:00 [D1-3]โลโคโมทีฟ ทัชเคน VS เอสเตกฮลัล[PR-2]
18:00 [D1-1]เจจู ยูไนเต็ด VS อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[D1-9]
18:35 [CSL-15]เจียงซู ซูหนิง VS กัมบะ โอซาก้า[D1-4]
22:30 [PR-4]ซบ อฮัน VS บุนยอดกอร์[D1-12]
22:35 [LP-3]อัล ไอน์ VS อัล อาห์ลี[PR-4]
23:05 [PR-6]อัล ทาวอน VS อัล อาห์ลี ดูไบ[LP-2]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
04:00 [14]อ็องเซ่ กัลดาส VS เอ็นบิกาโด[17]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30 [D1-10]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ VS แอดเลติโก ทูคูแมน[D1-15]
05:30 [D1-1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง VS โกดอย ครูซ[D1-17]
07:00 [D1-3]เอสตูเดียนเตส VS บาร์เซโลน่า เอสซี[D1-5]
07:45 [D1-4]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS เดปอร์เตส อิควิกกัว[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00 [18]จากัวร์ ชิอาปาส VS คลับ เลออน[9]
09:00 [8]ติเกรส์ UANL VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[2]
09.30 [17]เวราครูซ VS พูอีบลา[16]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 4 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [13]เลสเตอร์ ซิตี้ VS ซันเดอร์แลนด์[20]
01:45 [12]วัตฟอร์ด VS เวสต์บรอมวิช[8]
01:45 [15]เบิร์นลี่ย์ VS สโต๊ค ซิตี้[9]
02:00 [5]แมนฯ ยูไนเต็ด VS เอฟเวอร์ตัน[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:00 [3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
01:00 [4]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ฮัมบูร์ก[14]
01:00 [6]โคโลญจน์ VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[7]
01:00 [12]แวร์เดอร์ เบรเมน VS ชาลเก้ 04 [9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30 [7]แอธเลติก บิลเบา VS เอสปันญ่อล[9]
02:30 [3]แอตฯ มาดริด VS เรอัล โซเซียดาด[5]
02:30 [14]เรอัล เบติส VS บียาร์เรอัล[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01:45 [2]เอเอส โรม่า VS ลาซิโอ้[4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[7]
01:45 [2]ไบรท์ตัน VS เบอร์มิงแฮม[18]
01:45 [12]เบรนท์ฟอร์ด VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[5]
01:45 [10]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ฟูแล่ม[6]
01:45 [8]เปรสตัน VS บริสตอล ซิตี้[21]
01:45 [11]แอสตัน วิลล่า VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[15]
01:45 [13]บาร์นสลี่ย์ VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[14]
01:45 [16]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[20]
01:45 [17]อิปสวิช ทาวน์ VS วีแกน แอธเลติก[23]
02:00 [4]เร้ดดิ้ง VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
22:59 [D4-3]เฟรซุส(N) VS แก็งก็อง[D1-8]
02:00 [D1-1]โมนาโก VS ลีลล์[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
02:15 [8]ชาเวซ VS วิตอเรีย กิมาไรส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [15]เอ็กเซลซิเออร์ VS อูเทร็คท์[4]
01:45 [8]ฮีเรนวีน VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[13]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [2]อเบอร์ดีน VS อินเวอร์เนสส์[12]
01:45 [9]รอสส์ เคาน์ตี้ VS ดันดี[8]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [14]ทาลกู มูเลส VS แพนดูรี่[12]
00:30 [13]โปลี ทิมิโซเอร่า VS คอนคอร์เดีย เชียจน่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
01:30 [D3-1]SV โกรดิก VS LASK ลินซ์[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
00:00 [14]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[2]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
01:15 [13]โบฮีเมี่ยนส์ 1905 VS มลาด้า โบเลสลาฟ[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22:59 [D1-13]อาร์ก้า กดิเนีย VS วิเกร ซูวาล์วกี๊[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [6]เซาธ์เอนด์ VS โบลตัน[2]
01:45 [10]โรชเดล VS พอร์ทเวล[18]
01:45 [21]ชรูว์สบิวรี่ VS มิลล์วอลล์[7]
01:45 [16]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[14]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
22:30 [17]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[10]
22:30 [4]ฮันโนเวอร์ 96 VS เนิร์นแบร์ก[8]
22:30 [18]คาร์ลสรูห์ VS วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[13]
22:30 [16]ซังค์ เพาลี VS แซนด์เฮาเซ่น[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS อัสโคลี่[14]
01:30 [16]เชเซน่า VS เบรสชา[17]
01:30 [11]ซาแลร์นิตาน่า VS ชิตตาเดลล่า[6]
01:30 [8]บารี่ VS ลาติน่า คาลชิโอ้[19]
01:30 [2]สปอล VS โนวาร่า[10]
01:30 [4]เปรูจา VS ปิซ่า[22]
01:30 [9]คาร์ปิ VS โปร เวอร์เซลลี่[15]
01:30 [3]เวโรน่า VS สเปเซีย[12]
01:30 [5]เบเนเวนโต้ VS แตร์นาน่า[21]
01:30 [18]วิเชนซ่า VS ทราปานี่[20]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [D1-15]โบโด กลิมท์ VS คองสวิงเกอร์[D2-5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
01:45 [7]อัลเบี้ยน โรเวอร์ VS ควีนส์ ปาร์ค[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15 [D1-11]เปโตรเลโร VS ยูนิเวอร์ซิดัด[D1-2]
07:45 [D1-12]ครูไซโร่ VS นาซิอองนาล[D1-11]
07:45 [D1-13]อินดิเพนเดนเต้ VS เอเลี่ยนซ่า ลิม่า[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [11]มอเรเลีย VS ครูซ อาซูล[14]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09:00 [D1-5]ปาชูก้า VS เอฟซี ดัลลัส[MLS-5]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มีนาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
02:45 ยูเวนตุส[อิตาลี่-1] VS ปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
02:45 เลสเตอร์ ซิตี้[อังกฤษ-15] VS เซบีย่า[สเปน-3]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup)
00:30 [D3-3]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้(N) VS ดอร์ทมุนด์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [7]ฟูแล่ม VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
02:45 [14]เบรนท์ฟอร์ด VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[20]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [9]ยาบโลเนช VS ฮราเดตส์กราลอเว[14]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (รอบ4ทีมสุดท้าย) (Croatia Cup)
22:59 [9]NK สปลิต VS ดินาโม ซาเกร็บ[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [13]วิมเบิลดัน VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[17]
02:45 [19]บิวรี่ VS บริสตอล โรเวอร์ส[8]
02:45 [14]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS แบรดฟอร์ด[4]
02:45 [23]เชสเตอร์ฟิลด์ VS ปีเตอร์โบโร่[12]
02:45 [24]โคเวนทรี VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[7]
02:45 [16]จิลลิ่งแฮม VS โบลตัน[3]
02:45 [15]นอร์ทแธมป์ตัน VS พอร์ทเวล[21]
02:45 [20]โอลด์แฮม แอธเลติก VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[10]
02:45 [5]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS โรชเดล[11]
02:45 [22]สวินดอน ทาวน์ VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[1]
02:45 [9]วอลซอลล์ VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [18]แอคคริงตัน VS เลย์ตัน โอเรียนท์[23]
02:45 [9]แบล็คพูล VS สตีฟเนจ[4]
02:45 [12]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS ฮาร์ทลี่พูล[22]
02:45 [5]คาร์ไลส์ VS ลูตัน ทาวน์[6]
02:45 [10]โคลเชสเตอร์ VS แมนส์ฟิลด์[8]
02:45 [16]คราวเลย์ VS ครูว์[21]
02:45 [1]ดอนคาสเตอร์ VS น็อตต์สเคาน์ตี้[19]
02:45 [7]เอ็กซ์เซเตอร์ VS เชลท์แน่ม[20]
02:45 [15]มอร์แคมบ์ VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[24]
02:45 [3]พอร์ทสมัธ VS กริมสบี้ ทาวน์[13]
02:45 [11]วีคอมบ์ VS พลีมัธ[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45 [Conf-22]ยอร์ค ซิตี้ VS ลินคอล์น ซิตี้[Conf-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02:45 [5]เบรซิน ซิตี้ VS แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02:45 [10]คาวเดนบีท VS เอลจิน ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [2]เอฟซี ไลเฟริ่ง VS คัพเฟ่นเบิร์ก[4]
00:30 [1]LASK ลินซ์ VS WSG วัตเท่น[6]
00:30 [8]เอสวี ฮอร์น VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[7]
00:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS เบลอเวส ลินซ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (รอบแบ่งกลุ่ม) (AFC Championleague)
17:00 [D1-7]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส VS บริสแบน โรว์[D1-4]
17:30 [D1-6]วุลซาน ฮุนได VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-1]
19:00 [CSL-5]กว่างโจว VS คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[D1-3]
19:00 [PR-1]อีสเทอร์นเอ.เอ VS ซูวอน ซัมซุง[D1-9]
20:30 [PR-6]เอสเตกฮลัล คาเซสทาน VS เลคห์วิย่า[D1-1]
22:15 [LP-5]อัล-เวห์ด้า VS อัล ฮิลาล[PR-1]
22:20 [PR-14]อัล ฟาร์ท VS อัล จาซิล่า[LP-1]
22:25 [D1-3]อัล เรย์ยาน VS เพอร์เซโปลิส[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30 [D1-1]เอฟบีซี เมลการ์ VS คลับสปอร์ต เอเมเลค[D1-3]
07:00 [D1-5]โบตาโฟโก้ VS เอสตูเดียนเตส[D1-4]
07:45 [D1-5]บาร์เซโลน่า เอสซี VS อัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09:00 [D1-6]ติเกรส์ UANL VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[MLS-14]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30 [5]เรอัล โซเซียดาด VS เออิบาร์[7]
03:30 [14]มาลาก้า VS เรอัล เบติส[15]
03:30 [14]บาเลนเซีย VS เลกาเนส[17]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
00:30 [D1-5]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[D2-17]
02:45 [D3-6]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ VS ดอร์ทมุนด์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02:45 [1]ยูเวนตุส VS นาโปลี[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [17]แอสตัน วิลล่า VS บริสตอล ซิตี้[21]
02:45 [2]ไบรท์ตัน VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]
02:45 [23]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[11]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
00:00 [D3-10]บาสเตีย ซีเอ(N) VS อองเช่ร์[D1-13]
00:00 เฟรซุส VS โอแซร์[D2-18]
03:00 [D1-7]บอร์กโดซ์ VS ลอริยองต์[D1-20]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
03:15 [15]เอสโตริล VS เบนฟิก้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [12]แฮมิลตัน VS อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
00:00 [8]คาซิมปาซ่า VS ริเซสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:00 [D2-5]วิเกร ซูวาล์วกี๊ VS อาร์ก้า กดิเนีย[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
23:30 [13]อูราล(N) VS คราซ์โนดาร์[4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ลีค คัพ (Romania League Cup)
01:00 [13]โปลี ทิมิโซเอร่า VS ทาลกู มูเลส[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [5]แบรดฟอร์ด VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[15]
02:45 [19]บิวรี่ VS โคเวนทรี[24]
02:45 [7]มิลล์วอลล์ VS ปีเตอร์โบโร่[8]
02:45 [16]นอร์ทแธมป์ตัน VS โอลด์แฮม[20]
02:45 [10]โรชเดล VS พอร์ทเวล[21]
02:45 [2]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS วิมเบิลดัน[13]
02:45 [18]ชรูว์สบิวรี่ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[14]
02:45 [22]สวินดอน ทาวน์ VS จิลลิ่งแฮม[17]
02:45 [12]วอลซอลล์ VS เชสเตอร์ฟิลด์[23]
03:00 [4]โบลตัน VS บริสตอล โรเวอร์ส[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [20]แอคคริงตัน VS วีคอมบ์[11]
02:45 [15]แบล็คพูล VS บาร์เน็ต[12]
02:45 [10]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS ดอนคาสเตอร์[1]
02:45 [19]เชลท์แน่ม VS คาร์ไลส์[3]
02:45 [16]คราวเลย์ VS เอ็กซ์เซเตอร์[6]
02:45 [14]กริมสบี้ ทาวน์ VS โคลเชสเตอร์[7]
02:45 [22]ฮาร์ทลี่พูล VS ครูว์[18]
02:45 [2]พลีมัธ VS น็อตต์สเคาน์ตี้[21]
02:45 [4]พอร์ทสมัธ VS มอร์แคมบ์[13]
02:45 [9]สตีฟเนจ VS เลย์ตัน โอเรียนท์[23]
02:45 [17]เยโอวิล VS แมนส์ฟิลด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [8]สเปเซีย VS อัสโคลี่[12]
02:30 [20]โปร เวอร์เซลลี่ VS อเวลลิโน่[14]
02:30 [11]โนวาร่า VS เบเนเวนโต้[2]
02:30 [17]ปิซ่า VS คาร์ปิ[9]
02:30 [19]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS เชเซน่า[16]
02:30 [6]เปรูจา VS โฟรซิโนเน่[1]
02:30 [13]ซาแลร์นิตาน่า VS สปอล[4]
02:30 [3]เวโรน่า VS แตร์นาน่า[21]
02:30 [7]ชิตตาเดลล่า VS ทราปานี่[22]
02:30 [18]วิเชนซ่า VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [9]อายร์ ยูไนเต็ด VS เรธโรเวอร์ส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
17:30 [D1-4]วุลซาน ฮุนได VS บริสแบน โรว์[D1-4]
17:30 [D1-3]อูราวะ เรด ไดมอนส์ VS เอฟซี โซล[D1-2]
18:30 [CSL-3]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย VS เวสต์เทิร์น ซิดนีย์[D1-6]
19:30 [PR-3]เมืองทอง ยูไนเต็ด(N) VS คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[D1-1]
20:00 [D1-3]บุนยอดกอร์ VS อัล ไอน์[LP-4]
22:10 [LP-5]อัล-เวห์ด้า VS เพอร์เซโปลิส[PR-1]
22:15 [PR-4]ซบ อฮัน(N) VS อัล อาห์ลี[PR-4]
23:45 [PR-1]อัล ฮิลาล VS อัล เรย์ยาน[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08:00 [13]มอเรเลีย VS คลับ เลออน[10]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
10.00 [D1-2]ปาชูก้า VS เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[D1-5]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [3]เอเอส โรม่า VS ฟิออเรนติน่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:00 [13]มงต์เปลลิเย่ร์ VS โมนาโก[1]
01:00 [15]ก็อง VS บอร์กโดซ์[7]
03:00 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS ลีลล์[12]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
03:00 [2]บาร์เซโลน่า VS แอตเลติโก้ มาดริด[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
00:30 [D1-16]ฮัมบูร์ก VS โคโลญจน์[D1-7]
00:30 [Regs-10]แอสโทเรีย VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[D2-16]
02:45 [D1-1]บาเยิร์น มิวนิค VS โวล์ฟสบวร์ก[D1-14]
02:45 [D2-11]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [23]วีแกน แอธเลติก VS นอริช ซิตี้[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [13]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS ราซิ่ง เกงค์[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู23 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-23)
17:00 เวียดนาม(U23) VS มาเลเซีย(U23)
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:30 [L1-24]โคเวนทรี VS วีคอมบ์[L2-6]
02:45 [L2-5]ลูตัน ทาวน์ VS เยโอวิล[L2-15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [15]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS โอลด์แฮม[21]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [14]แบล็คพูล VS คราวเลย์[16]
02:45 [23]เลย์ตัน โอเรียนท์ VS มอร์แคมบ์[17]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45 [RYM-9]ดัลลิช แฮมเลต VS เบรนทรี ทาวน์[Conf-18]
02:45 [Conf-13]บอร์แฮม วู๊ด VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[Conf-16]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45 [4]ทรานเมียร์ โรเวอร์ VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45 [21]สเตลีย์ บริดจ์ VS คิดเดอร์มินสเตอร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [20]ไวท์ฮ๊อค VS อีสต์บอร์น[12]
02:45 [8]แฮมตัน ลิชมอนด์ VS กอสพอร์ต โบโร่[19]
02:45 [7]พูล ทาวน์ VS เซนต์อัลบัน ซิตี้[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
03:00 [10]บูร์ก แปรองนาส VS ล็องส์[4]
03:00 [15]แกลร์กมงต์ ฟุต VS แบรสต์[1]
03:00 [11]อฌักซิโอ้ GFCO VS แร็งส์[2]
03:00 [7]นีมส์ VS นิออร์ท[9]
03:00 [18]โอร์แลงส์ VS ลาวาล[17]
03:00 [8]โซโชซ์ VS โอแซร์[20]
03:00 [19]ตูร์ แอฟเซ VS อาเมียงส์[6]
03:00 [5]ทรัวส์ VS สตารส์บูร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
17:00 [D1-4]กัมบะ โอซาก้า VS ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[SL-1]
17:30 [D1-4]วุลซาน ฮุนได VS คิดชี[PR-2]
18:30 [CSL-3]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย VS สุโขทัย เอฟซี[PR-7]
22:00 [PR-5]อัล ฟาร์ท VS นาซาฟ การ์ชิ[D1-2]
22:15 [D1-4]อัล จาอิส VS บุนยอดกอร์[D1-3]
22:30 [PR-3]เอสเตกฮลัล VS อัล ซาดด์[D1-2]
23:15 [LP-5]อัล-เวห์ด้า VS อัล วีห์ดัต[D1-2]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45 [2]อาร์เซน่อล VS วัตฟอร์ด[14]
02.45 [20]ซันเดอร์แลนด์ VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[3]
02.45 [13]เบิร์นลี่ย์ VS เลสเตอร์ ซิตี้[15]
02.45 [16]มิดเดิ่ลสโบรห์ VS เวสต์บรอมวิช[8]
02.45 [17]สวอนซี ซิตี้ VS เซาแธมป์ตัน[11]
02.45 [12]บอร์นมัธ VS คริสตัล พาเลซ[18]
03.00 [4]ลิเวอร์พูล VS เชลซี[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02.45 [4]อินเตอร์ มิลาน VS ลาซิโอ้[5]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [7]บาร์นสลี่ย์ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[18]
02.45 [12]เบอร์มิงแฮม VS เร้ดดิ้ง[3]
02.45 [15]เบรนท์ฟอร์ด VS แอสตัน วิลล่า[13]
02.45 [21]บริสตอล ซิตี้ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
02.45 [16]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS เปรสตัน[10]
02.45 [14]อิปสวิช ทาวน์ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[9]
02.45 [19]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
00.00 [D1-11]ลีลล์ VS น็องต์[D1-12]
00.00 [D1-6]บอร์กโดซ์ VS ดิฌง[D1-13]
00.00 [D3-6]ชาโตรูซ์ VS ลอริยองต์[D1-20]
00.00 [D3-1]เกววีลย์ อูแอส VS คอนโซลาท มาร์กเซย[D3-11]
03.05 [D1-5]โอลิมปิก มาร์กเซย VS โอลิมปิก ลียง[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [11]แฮมิลตัน VS อินเวอร์เนสส์[12]
02.45 [7]รอสส์ เคาน์ตี้ VS มาเธอร์เวลล์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.45 [8]ราซิ่ง เกงค์ VS ออสเทนเด้[5]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
21.00 [D2-5]เครเต้ VS ซานธี[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02.45 [L1-14]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS แบรดฟอร์ด[L1-5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45 [7]เอ็กซ์เซเตอร์ VS วีคอมบ์[6]
02.45 [4]ลูตัน ทาวน์ VS เชลท์แน่ม[22]
02.45 [16]เยโอวิล VS พลีมัธ[2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45 [15]โซลิฮัลล์ มอร์ VS ลินคอล์น ซิตี้[1]
02.45 [19]วอคกิ้ง VS ทรานเมียร์ โรเวอร์[4]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45 [19]อัลเฟรตัน ทาวน์ VS ฮาลิแฟกซ์[7]
01.45 [11]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ VS แทมเวิร์ธ[6]
02.45 [9]แบล็คเลย์ ทาวน์ VS สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้[8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02.45 [8]เซนต์อัลบัน ซิตี้ VS เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
02.45 [L2-6]ไคลด์ VS สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[L2-7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
16.00 [D1-3]บริสแบน โรว์ VS กรอมบาเลีย[UFL-4]
18.00 [D1-2]นาซาฟ การ์ชิ VS อัล ฮัดด์[D1-7]
19.00 [PR-2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[SL-2]
19.00 [PR-7]สุโขทัย เอฟซี VS ยานาดาบน เอฟซี[D1-2]
22.00 [D1-2]อัล วีห์ดัต VS บังคาลอร์
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22.59 [D1-1]ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS ยาบโลเนช[D1-10]
02.45 [D1-7]โอเรโบร VS อัลบอร์ก[SASL-8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
06.00 [D1-7]เซอโร่ มอนเตวิเดโอ VS ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[D1-3]
07.15 [D1-13]การาโบโบ เอฟซี VS แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า[D1-1]
08.00 [D1-13]แอดเลติโก ทูคูแมน VS เอล นาซิอองนาล[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08.00 [D1-9]อัตลาส VS เมเนลอส[D2-3]
08.00 [D1-10]เวราครูซ VS โตลูก้า[D1-4]
08.00 [D1-11]มอเรเลีย VS ซากาเตเปค[D2-4]
10.00 [D1-1]คลับ ทิจูเอน่า VS โคเลส เดอ เทมปัก[D2-14]
10.00 [D2-8]อเลบริเจส VS กัวเรตาโร่[D1-17]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01:15 [D1-12]อลาเบส VS อัลคอลคอน[D2-15]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02:45 [3]นาโปลี VS ฟิออเรนติน่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
03:00 [9]บอร์กโดซ์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [2]ไบรท์ตัน VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[16]
03:00 [5]เร้ดดิ้ง VS ฟูแล่ม[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ซูเปอร์คัพ (Holland Super Cup)
02:45 [D2-4]โวเลนดัม VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [9]ราซิ่ง เกงค์ VS คอร์ไทรจ์[11]
02:30 [4]ออสเทนเด้ VS ชาเลอร์รัว[7]
02:30 [3]ซูลเต้ วาเรเกม VS เปรูเวลซ์[16]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
16:00 [D2-14]ทุซลาสปอร์ VS อลาซิกสปอร์[D2-15]
18:00 [D3B-1]ซันซักเทเป VS อินโกลสปอร์[D2-12]
18:00 [D3B-7]คิซิลคาโบลุคสปอร์ VS กูมัสฮาเนสสปอร์[D2-1]
22:30 [D1-3]กาลาตาซาราย VS เออร์ซินคาสปอร์[D3B-10]
22:59 [D1-13]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS อดินสปอร์[D2-8]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
22:15 [D2-5]เครเต้ VS ซานธี[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:30 สวอนซี ซิตี้(U23) VS โคเวนทรี[L1-24]
02:45 [L2-12]แมนส์ฟิลด์ VS วีคอมบ์[L2-5]
02:45 [L1-12]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS แบรดฟอร์ด[L1-5]
02:45 [L2-6]ลูตัน ทาวน์ VS เยโอวิล[L2-16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [23]โอลด์แฮม VS ปีเตอร์โบโร่[8]
02:45 [1]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[4]
02:45 [17]จิลลิ่งแฮม VS วิมเบิลดัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [6]บาร์โรว์ VS ลินคอล์น ซิตี้[1]
02:45 [12]อีสต์ไลก์ VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์[10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45 [9]แบล็คเลย์ ทาวน์ VS อัลทริงแคม[22]
02:45 [1]AFC ฟลายดี้ VS อัลเฟรตัน ทาวน์[18]
02:45 [6]ซอลฟอร์ดซิตี้ VS นูเนียตัน โบโร่[13]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [13]อีสต์บอร์น VS ดาร์ทฟอร์ด[3]
02:45 [18]กอสพอร์ต โบโร่ VS อีสต์ทอร์ร็อค ยูไนเต็ด[11]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
02:45 [L1-5]ควีนส์ ปาร์ค VS อายร์ ยูไนเต็ด[CH-9]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
18:30 [UFL-4]โกลบอล มะนิลา VS แทมปิเนส โรเวอร์ส[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
02:00 [57]โมร็อกโก(N) VS ไอเวอรี่โคสต์[34]
02:00 [91]โตโก VS คองโก-กินชาซา[48]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
08:10 [1]โบคา จูเนียร์ส VS ซาน ลอเรนโซ่[3]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนอายุไม่เกิน20ปี ชิงแชมป์อเมริกาใต้ (Conmebol Sudamericano U20 2017)
05:00 ปารากวัย(U20)(N) VS ชิลี(U20)
07:15 โคลัมเบีย(U20)(N) VS บราซิล(U20)
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08:00 [D1-8]ซานโตส ลากูน่า VS เดปอร์ติโว เทพิก[D2-2]
08:00 [D1-4]เวราครูซ VS เซเลย่า เอฟซี[D2-5]
10.00 [D1-11]ครูซ อาซูล VS อเลบริเจส[D2-10]
10.00 [D1-9]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS ซีเอฟ แอตแลนเต้[D2-1]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 17 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
02:45 [L1-12]วิมเบิลดัน VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[Conf-15]
02:45 [LCH-10]บาร์นสลี่ย์ VS แบล็คพูล[L2-12]
02:45 [PR-10]เบิร์นลี่ย์ VS ซันเดอร์แลนด์[PR-19]
02:45 [L1-6]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS บริสตอล ซิตี้[LCH-19]
03:00 [PR-17]คริสตัล พาเลซ VS โบลตัน[L1-3]
03:05 [Conf-1]ลินคอล์น ซิตี้ VS อิปสวิช ทาวน์[LCH-14]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
03:00 [6]อินเตอร์ มิลาน VS โบโลญญ่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
01:15 [D1-14]เอสโตริล VS อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[D2-3]
03:15 [D1-7]ชาเวซ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
16:00 [D2-5]โบลูสปอร์ VS เคย์เซริสปอร์[D1-16]
16:00 [D3B-9]เออร์ซินแคนสปอร์ VS ทุซลาสปอร์[D2-14]
18:00 [D2-8]อินโกลสปอร์ VS ริเซสปอร์[D1-15]
20:00 [D1-8]คอนยาสปอร์ VS คิซิลคาโบลุคสปอร์[D3B-10]
23:45 [D2-15]อลาซิกสปอร์ VS กาลาตาซาราย[D1-3]
22:59 [D1-5]บูร์ซาสปอร์ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02:30 [4]ออสเทนเด้ VS ราซิ่ง เกงค์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
19:00 [D2-12]เอฟเค เอ็มเอเอส VS โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:00 [87]กาตาร์ VS มอลโดว่า[164]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก (North Ireland Premier League)
02:45 [10]บอลลินามาลลาร์ด VS เกล็นนาโวน ลูร์กัน[6]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45 [L2-22]เชลท์แน่ม VS แบรดฟอร์ด[L1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45 แบล็คเลย์ ทาวน์ VS สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [6]ดาร์ทฟอร์ด VS เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[16]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
22:59 [53]กาน่า(N) VS ยูกันดา[72]
02:00 [60]มาลี(N) VS อียิปต์[36]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 10 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
03:00 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ฮัลล์ ซิตี้[20]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
03:15 [4]แอตเลติโก้ มาดริด VS ลาส พัลมาส[8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
03:00 [D1-3]นาโปลี VS สเปเซีย[D2-10]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
00:30 [D1-17]น็องต์ VS น็องซี่[D1-13]
03:00 [D2-5]โซโชซ์ VS โมนาโก[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
18:35 [82]จีน VS ไอซ์แลนด์[21]
19:00 [54]ซาอุดีอาระเบีย VS สโลวีเนีย[51]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00:00 [3]มัคคาบี้ เปตาห์ VS ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[7]
00:45 [14]ฮาโปเอล แอชเคลอน VS เบต้าเยรูซาเล็ม[6]
02:00 [1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS มัคคาบี้ ไฮฟา[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
02:15 [D1-13]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS วิเซล่า[D2-12]
04:15 [D1-5]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS เบนฟิก้า[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
22:15 [D2-9]ตริคาล่า VS แอสเตราส[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:00 [L2-11]แบล็คพูล VS วีคอมบ์[L2-5]
02:00 [U23-1]สวอนซี ซิตี้ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[U23-4]
02:00 [L2-16]เยโอวิล VS เรดดิ้ง[U23-9]
02:45 [L2-23]เชลท์แน่ม VS เลสเตอร์ ซิตี้[U23-10]
02:45 [L1-23]โคเวนทรี่ VS ไบรท์ตัน[U23-9]
02:45 [L2-8]ลูตัน ทาวน์ VS เชสเตอร์ฟิลด์[L1-22]
02:45 [L2-14]แมนส์ฟิลด์ VS โอลด์แฮม[L1-24]
02:45 [L1-12]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[L1-2]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
17:00 [D1-16]ไพรบราม VS เอฟเค เอ็มเอเอส[D2-12]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [11]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS โดเวอร์ แอทเลติก[5]
02:45 [6]บาร์โรว์ VS เซาธ์ปอร์ท[19]
02:45 [18]เบรนทรี ทาวน์ VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[14]
02:45 [12]อีสต์ไลก์ VS ฟอเรสต์กรีน[3]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45 [9]ฮาลิแฟกซ์ VS โชว์ลี่ย์[3]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00 [D2-6]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-14]
21:00 [D1-13]โวล์ฟสบวร์ก VS เอฟซี ซิยง[D1-3]
22:00 [D1-1]บาเซิ่ล VS เลอ มอนท์ ลอแซนเน่[D2-7]
22:00 [D1-13]AS ยูเปน VS บาเยิร์น มิวนิค[D1-1]
22:59 [D1-11]ชาลเก้ 04 (N) VS ออสเทนเด้[D1-4]
23:30 [D1-2]ฮิเบอร์เนียนส์ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[D2-8]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 13 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45 [9]เอฟเวอร์ตัน VS อาร์เซน่อล[2]
02:45 [12]บอร์นมัธ VS เลสเตอร์ ซิตี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
00:45 [D1-19]น็องต์ VS มงต์เปลลิเย่ร์[D1-13]
03:00 [D2-5]โซโชซ์ VS โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [9]นอริช ซิตี้ VS แอสตัน วิลล่า[13]
02:45 [8]เบอร์มิงแฮม VS อิปสวิช ทาวน์[17]
02:45 [21]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS ไบรท์ตัน[2]
02:45 [14]บริสตอล ซิตี้ VS เบรนท์ฟอร์ด[15]
02:45 [20]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[4]
02:45 [22]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[19]
02:45 [10]ฟูแล่ม VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
02:45 [6]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS เร้ดดิ้ง[3]
02:45 [7]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS บาร์นสลี่ย์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00:30 [D2-4]โวเลนดัม VS วีวีเอสบี[D3-7]
02:45 [D4-5]ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ VS ฮีเรนวีน[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [3]อเบอร์ดีน VS มาเธอร์เวลล์[9]
02:45 [1]เซลติก VS แฮมิลตัน[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
22:30 [D1-14]คาซิมปาซ่า VS ริเซสปอร์[D1-16]
00:30 [D1-1]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS ชีวาสสปอร์[D2-5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02:30 [12]AS ยูเปน VS คอร์ไทรจ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
18:30 [D2-11]อาฟูมาติ VS โปลี ทิมิโซเอร่า[D1-14]
22:30 [D2-10]ดาเซีย ยูนิเรีย VS ซีเอส คราอิโอว่า[D1-3]
01:30 [D1-6]CFR คลูจ์ VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45 [2]คอนนาห์ คิวเอ็น VS เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45 [L1-17]วอลซอลล์ VS โอลด์แฮม[L1-22]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45 [Conf-5]บาร์โรว์ VS ฮาโรเกต ทาวน์[CN-10]
02:45 [RYM-5]เลสตัน VS บรอมลี่ย์[Conf-13]
02:45 [Conf-6]โดเวอร์ แอทเลติก VS ดาร์ทฟอร์ด[CS-4]
02:45 [Conf-18]เมดสโตน ยูไนเต็ด VS บอร์เรแฮม[Conf-9]
02:45 [RYM-14]วินเกท & ฟินช์ลี่ย์ VS วีลด์สโตน[CS-10]
02:45 [S PR-18]เวย์เม้าท์ VS ไวท์ฮ๊อค[CS-16]
02:45 [Conf-19]วอคกิ้ง VS เอ็บบ์สฟลีต[CS-3]
02:45 [CN-8]แบล็คเลย์ ทาวน์ VS เอเอฟซี ไฟลด์[CN-1]
02:45 [CS-14]ทรูโร ซิตี้ VS ฟอเรสต์กรีน[Conf-3]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:45 [L1-18]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[L1-11]
02:45 [CN-7]ฮาลิแฟกซ์ VS อีสต์ไลก์[Conf-11]
02:45 [L1-14]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์[Conf-7]
02:45 [L1-7]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS ชรูว์สบิวรี่[L1-24]
02:45 [N PR-8]สตัวร์บริดจ์ VS นอร์ทแธมป์ตัน[L1-13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [18]อัสโคลี่ VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02:30 [10]สเตนเฮาส์มัวร์ VS ลิฟวิงสตัน[1]
02:45 [3]อัลลัว แอทเลติค VS สแตรนแรร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02:45 [1]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก VS แอนนัน แอธเลติก[5]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
03:00 [19]ซีเอ บราวน์ VS เอลมาโกล[6]
07:00 [18]แอตเลติโก้ ปาราน่า VS เซ็นทรัล คอร์โดบ้า[12]
07:05 [3]ชาคาริตา จูเนียร์ส VS ลอส อันเดส[17]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 6 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
02.45 บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-2] VS แอตฯ มาดริด[สเปน-4]
02.45 บาเซิ่ล[สวิต-1] VS อาร์เซน่อล[อังกฤษ-2]
02.45 แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-4] VS เซลติก[สก็อต-1]
02.45 บาร์เซโลน่า[สเปน-2] VS มึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-13]
02.45 เบนฟิก้า[โปรตุเกส-1] VS นาโปลี[อิตาลี่-5]
02.45 ปารีส[ฝรั่งเศส-3] VS ลูโดโกเรตส์[บัลแกเรีย-1]
02.45 พีเอสวี[ฮอลแลนด์-3] VS เอฟเค รอสตอฟ[รัสเซีย-6]
02.45 ดินาโม เคียฟ[ยูเครน-2] VS เบซิคตัส[ตุรกี-2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [2]อเบอร์ดีน VS คิลมาร์น็อค[9]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02.00 นอริชซิตี้(U23) VS สวอนซี ซิตี้(U23)
02.00 [L2-1]ดอนคาสเตอร์ VS แบล็คพูล[L2-8]
02.45 [L2-6]เยโอวิล VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[L1-19]
02.45 [L2-2]คาร์ไลส์ VS แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[L2-13]
02.45 [L1-5]โรชเดล VS เชสเตอร์ฟิลด์[L1-22]
02.45 [L1-18]สวินดอน VS ลูตัน ทาวน์[L2-5]
02.45 [L1-10]เซาธ์เอนด์ VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-14]
02.45 [L1-1]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS มอร์แคมบ์[L2-17]
02.45 [L1-7]วิมเบิลดัน VS ไบรท์ตัน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45 [24]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS สตีฟเนจ[18]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
01.45 [CN-22]อัลทริงแคม VS บลายท์ สปราตันส์[N PR-4]
02.45 [CN-12]เอฟซี ยูไนเต็ด VS นูเนียตัน โบโร่[CN-18]
02.45 [CN-6]ซอลฟอร์ดซิตี้ VS ฮาโรเกต ทาวน์[CN-10]
02.45 [CN-3]โชว์ลีย์เอฟซี VS สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[N PR-17]
02.45 รอยสตัน ทาวน์ VS แฮมตัน ลิชมอนด์[CS-5]
02.45 [CS-11]อีสท์บอร์น โบโร่ VS เลสตัน[RYM-4]
02.45 [CN-21]สเตลีย์ บริดจ์ VS สต็อคบริดจ์
02.45 วิตตัน อัลเบียน VS บอสตัน ยูไนเต็ด[CN-15]
02.45 [N PR-18]มารีน VS ดาร์ลิงตัน[CN-5]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45 [15]เร็กซ์แฮม VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์[11]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02.45 [L2-2]ไคลด์ VS อาร์บรอท[L2-3]
02.45 [CH-8]ดัมบาร์ตัน VS บอนนี่ริกก์ โรส
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
19.00 ดินาโม เคียฟ(U19) VS เบซิคตัส(U19)
20.00 แมนฯ ซิตี้(U19) VS เซลติก(U19)
20.00 บาเยิร์น มิวนิค(U19) VS แอตฯ มาดริด(U19)
21.00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19) VS ลูโดโกเร็ทส์(U19)
22.00 บาเซิ่ล(U19) VS อาร์เซน่อล(U19)
22.00 บาร์เซโลน่า(U19) VS มึนเช่นกลัดบัค(U19)
22.00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(U19) VS เอฟเค รอสตอฟ(U19)
00.00 เบนฟิก้า(U19) VS นาโปลี(U19)
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02.45 [6]ควีน ออฟ เซาธ์ VS เซนต์ เมียร์เรน[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02.45 [2]เบรซิน ซิตี้ VS อัลเบี้ยน โรเวอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02.45 [7]เบอร์วิค เรนเจอร์ส VS สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[9]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00:00 ซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-3] VS เลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-8]
02:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน[โปรตุเกส-3] VS เรอัล มาดริด[สเปน-1]
02:45 ดอร์ทมุนด์[เยอรมนี-5] VS ลีเกีย วอร์ซอว์[โปแลนด์-3]
02:45 เลสเตอร์ ซิตี้[อังกฤษ-14] VS คลับบรูซ[เบลเยี่ยม-2]
02:45 เซบีย่า[สเปน-5] VS ยูเวนตุส[อิตาลี่-1]
02:45 โมนาโก[ฝรั่งเศส-1] VS สเปอร์ส[อังกฤษ-5]
02:45 โคเปนเฮเก้น[เดนมาร์ก-1] VS ปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
02:45 ดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-2] VS โอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-4]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ กลุ่มAแข่งที่ฟิลิปปินส์ กลุ่มBแข่งที่พม่า (AFF SUZUKI CUP2016)
15:30 [A1][146]ทีมชาติไทย(N) VS สิงคโปร์[171][A2]
19:00 [A3][124]ฟิลิปปินส์ VS อินโดนีเซีย[179][A4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [4]แบรดฟอร์ด VS นอร์ทแธมป์ตัน[12]
02:45 [8]บริสตอล โรเวอร์ส VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[14]
02:45 [10]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS ชรูว์สบิวรี่[23]
02:45 [13]มิลล์วอลล์ VS วิมเบิลดัน[6]
02:45 [21]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS เชสเตอร์ฟิลด์[24]
02:45 [16]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS จิลลิ่งแฮม[15]
02:45 [5]ปีเตอร์โบโร่ VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[1]
02:45 [11]พอร์ทเวล VS โอลด์แฮม[22]
02:45 [7]โรชเดล VS วอลซอลล์[17]
02:45 [2]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS บิวรี่[18]
02:45 [9]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS สวินดอน ทาวน์[20]
03:00 [3]โบลตัน VS โคเวนทรี่[19]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [21]เชลท์แน่ม VS โคลเชสเตอร์[23]
02:45 [9]ครูว์ VS มอร์แคมบ์[17]
02:45 [6]กริมสบี้ ทาวน์ VS คาร์ไลส์[2]
02:45 [18]ฮาร์ทลี่พูล VS แอคคริงตัน[15]
02:45 [20]เลย์ตัน โอเรียนท์ VS เอ็กซ์เซเตอร์[24]
02:45 [4]ลูตัน ทาวน์ VS พอร์ทสมัธ[5]
02:45 [11]แมนส์ฟิลด์ VS แบล็คพูล[7]
02:45 [22]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS วีคอมบ์[10]
02:45 [12]น็อตต์สเคาน์ตี้ VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[19]
02:45 [1]พลีมัธ VS บาร์เน็ต[14]
02:45 [8]เยโอวิล VS คราวเลย์[16]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [10]อัลเดอร์ชอต VS อีสต์ไลก์[11]
02:45 [5]บาร์โรว์ VS กุยเซลีย์[24]
02:45 [8]บอร์เรแฮม VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[13]
02:45 [22]เบรนทรี ทาวน์ VS บรอมลีย์[15]
02:45 [12]เชสเตอร์ VS เซาธ์ปอร์ท[19]
02:45 [6]โดเวอร์ แอทเลติก VS วอคกิ้ง[20]
02:45 [1]ฟอเรสต์กรีน VS ทรานเมียร์ โรเวอร์[3]
02:45 [7]เกทส์เฮด VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์[9]
02:45 [17]เมดสโตน ยูไนเต็ด VS ดาเกนแน่ม[4]
02:45 [18]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด VS โซลิฮัลล์ มอร์[16]
02:45 [21]ยอร์ค ซิตี้ VS ลินคอล์น ซิตี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก(U19) VS เลเวอร์คูเซ่น(U19)
20:00 ดอร์ทมุนด์(U19) VS ลีเกีย วอร์ซอว์(U19)
20:00 สปอร์ติง ลิสบอน(U19) VS เรอัล มาดริด(U19)
20:00 ดินาโม ซาเกร็บ(U19) VS โอลิมปิก ลียง(U19)
21:00 โมนาโก(U19) VS สเปอร์ส(U19)
21:45 เลสเตอร์ ซิตี้(U19) VS คลับบรูซ(U19)
22:00 เซบีย่า(U19) VS ยูเวนตุส(U19)
22:00 โคเปนเฮเก้น(U19) VS ปอร์โต้(U19)
01:00 อาแจกซ์(U19) VS พีเอโอเค(U19)
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [4]เรธโรเวอร์ส VS อายร์ ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
04:15 [14]โกยาส(N) VS แซมปายโอ้[20]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
08:00 [11]มอนทรีออล อิมแพ็ค(N) VS โตรอนโต้ เอฟซี[5]
10.00 [7]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ VS โคโลราโด้ ราปิดส์[2]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
19:00 [136]เวียดนาม VS อินโดนีเซีย[179]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก (North Ireland Premier League)
02:45 [8]เกล็นนาโวน ลูร์กัน VS ครูซาเดอร์[1]
02:45 [5]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด VS ลินฟีลด์ เอฟซี[2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:00 นอริช ซิตี้(U23) VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[L1-20]
02:30 เอฟเวอร์ตัน(U23) VS แบล็คพูล[L2-15]
02:30 [L2-7]ครูว์ VS เชสเตอร์ฟิลด์[L1-23]
02:30 แบล็คเบิร์น(U23) VS โอลด์แฮม[L1-22]
02.30 [L2-20]ฮาร์ทลี่พูล VS โรชเดล[L1-7]
02.30 ซันเดอร์แลนด์(U23) VS น็อตต์สเคาน์ตี้[L2-6]
02:30 เชลซี(U23) VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-17]
02:30 [L2-4]ลูตัน ทาวน์ VS มิลล์วอลล์[L1-13]
02:45 [L2-16]เชลแน่ม VS โบลตัน[L1-2]
02:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน(U23) VS แอคคริงตัน[L2-9]
02.45 [L2-12]มอร์แคมบ์ VS แบรดฟอร์ด ซิตี้[L1-3]
02:45 สโต๊ค ซิตี้(U23) VS บิวรี่[L1-15]
02.45 [L2-2]คาร์ไลส์ VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[L1-10]
02:45 ดาร์บี้ เคาน์ตี้(U23) VS แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[L2-13]
02:45 [L2-3]ดอนคาสเตอร์ VS พอร์ทเวล[L1-11]
02:45 [L2-22]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[L1-1]
02:45 มิดเดิลสโบรห์(U23) VS ชรูว์สบิวรี่[L1-24]
02.45 [L2-8]กริมสบี้ ทาวน์ VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[L1-4]
02:45 เลสเตอร์ ซิตี้(U23) VS วอลซอลล์[L1-12]
02:45 [L2-5]พอร์ทสมัธ VS บริสตอล โรเวอร์ส[L1-5]
02:45 [L2-24]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS วิมเบิลดัน[L1-9]
02:45 สวอนซี ซิตี้(U23) VS พลีมัธ[L2-1]
02:45 [L2-19]เอ็กซ์เซเตอร์ VS สวินดอน[L1-21]
02.45 [L2-21]วีคอมบ์ VS โคเวนทรี[L1-18]
02:45 [L2-18]โคลเชสเตอร์ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[L1-14]
02:45 ไบรท์ตัน(U23) VS เลย์ตัน โอเรียนท์[L2-23]
02:45 [L2-17]สตีฟเนจ VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[L1-16]
02:45 เวสต์บรอมวิช(U23) VS จิลลิ่งแฮม[L1-19]
02:45 [L1-6]นอร์ทแธมป์ตัน VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด(U23)
03:00 [L2-14]บาร์เน็ต VS ปีเตอร์โบโร่[L1-8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45 [16]อัลเฟรตัน ทาวน์ VS กลูเซสเตอร์ ซิตี้[8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [7]ดาร์ทฟอร์ด VS เซนต์อัลบัน ซิตี้[6]
02:45 [13]ไวท์ฮ๊อค VS ทรูโร ซิตี้[18]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [2]ดันดี ยูไนเต็ด VS ดันเฟิร์มลิน[9]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00:45 เบซิคตัส[ตุรกี-1] VS นาโปลี[อิตาลี่-3]
02:45 แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-1] VS บาร์เซโลน่า[สเปน-2]
02:45 ลูโดโกเรตส์[บัลแกเรีย-1](N) VS อาร์เซน่อล[อังกฤษ-2]
02:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[ฮอลแลนด์-3] VS บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]
02:45 บาเซิ่ล[สวิต-1] VS ปารีส[ฝรั่งเศส-3]
02:45 แอตฯ มาดริด[สเปน-3] VS เอฟเค รอสตอฟ[รัสเซีย-7]
02:45 มึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-11] VS เซลติก[สก็อต-1]
02:45 เบนฟิก้า[โปรตุเกส-1] VS ดินาโม เคียฟ[ยูเครน-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [8]บริสตอล โรเวอร์ส VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[10]
02:45 [19]โคเวนทรี VS เชสเตอร์ฟิลด์[23]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02:45 [1]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก VS เอดินเบิร์ก ซิตี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
18:00 เบซิคตัส(U19) VS นาโปลี(U19)
18:00 แอตฯ มาดริด(U19) VS เอฟเค รอสตอฟ(U19)
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(U19) VS เซลติก(U19)
20:00 พีเอสวี(U19) VS บาเยิร์น มิวนิค(U19)
21:00 ลูโดโกเร็ทส์(U19) VS อาร์เซน่อล(U19)
22:00 บาเซิ่ล(U19) VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19)
22:00 แมนฯ ซิตี้(U19) VS บาร์เซโลน่า(U19)
22:00 เบนฟิก้า(U19) VS ดินาโม เคียฟ(U19)
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
02:45 [D1-1]ครูซาเดอร์ VS ลิฟวิงสตัน[L1-2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [6]กรีน็อค มอร์ตัน VS เซนต์ เมียร์เรน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [1]เอฟซี ไลเฟริ่ง VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[3]
00:30 [6]แวคเกอร์ ติโรล VS เบลอเวส ลินซ์[10]
00:30 [9]เอสวี ฮอร์น VS WSG วัตเท่น[7]
00:30 [8]ทีม เฟอ ไวน์ VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[5]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00 [9]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช VS อาริส ซาโลนิก้า[D1-18]
20:00 [10]อโกรติกอส VS ตริคาล่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (GER RegS)
20:00 [5]ซาบรุคเค่น VS สไตน์บัค[4]
20:00 [9]วอร์มาเตีย วอร์มส์ VS อูล์ม 1846 [8]
20:00 [15]สตุ๊ตการ์ต 2 VS โคเบลนซ์[11]
22:00 [17]ไอน์ทรัค เทรียร์ VS สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส[10]
00:00 [12]เพอร์มาเซ่นส์ VS เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[7]
01:00 [3]ฮอฟเฟ่นไฮม์(Am) VS คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[16]
01:00 [13]เทโทเนีย VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น(Am)[18]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
04:15 [6]ลอนดริน่า VS เปซานดู[14]
06:30 [8]ลูเวอร์เดนเซ่ VS คริคูม่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
06:45 [D1-4]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ VS อัตเลติโก้ นาซิอองนาล[D1-2]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 18 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01.45 เลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-6] VS สเปอร์ส[อังกฤษ-2]
01.45 เรอัล มาดริด[สเปน-2] VS ลีเกีย วอร์ซอว์[โปแลนด์-11]
01.45 เลสเตอร์ ซิตี้[อังกฤษ-12] VS โคเปนเฮเก้น[เดนมาร์ก-1]
01.45 โอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-5] VS ยูเวนตุส[อิตาลี่-1]
01.45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน[โปรตุเกส-3] VS ดอร์ทมุนด์[เยอรมนี-3]
01.45 ดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-2] VS เซบีย่า[สเปน-3]
01.45 ซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-1] VS โมนาโก[ฝรั่งเศส-2]
01.45 คลับบรูซ[เบลเยี่ยม-4] VS ปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
01.45 [20]วอคกิ้ง VS ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[18]
01.45 [23]กุยเซลี่ย์ VS ลินคอล์น ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01.45 [10]บาร์นสลี่ย์ VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[3]
01.45 [6]เบอร์มิงแฮม VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
01.45 [23]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[13]
01.45 [4]ไบรท์ตัน VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[12]
01.45 [21]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS เบรนท์ฟอร์ด[7]
01.45 [15]ฟูแล่ม VS นอริช ซิตี้[2]
01.45 [17]อิปสวิช ทาวน์ VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[16]
01.45 [11]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS วีแกน แอธเลติก[22]
01.45 [14]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS บริสตอล ซิตี้[5]
02.00 [8]เร้ดดิ้ง VS แอสตัน วิลล่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01.45 [L2-20]เอ็กซ์เซเตอร์ VS เชลซี(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01.45 [2]แบรดฟอร์ด VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[19]
01.45 [6]บิวรี่ VS วิมเบิลดัน[12]
01.45 [21]เชสเตอร์ฟิลด์ VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[13]
01.45 [24]โคเวนทรี VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[10]
01.45 [18]จิลลิ่งแฮม VS วอลซอลล์[14]
01.45 [17]มิลล์วอลล์ VS โบลตัน[3]
01.45 [16]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS บริสตอล โรเวอร์ส[8]
01.45 [22]โอลด์แฮม VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[1]
01.45 [11]ปีเตอร์โบโร่ VS นอร์ทแธมป์ตัน[9]
01.45 [7]พอร์ทเวล VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[15]
01.45 [23]ชรูว์สบิวรี่ VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[5]
01.45 [20]สวินดอน ทาวน์ VS โรชเดล[4]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
18.00 ซีเอสเคเอ มอสโก(U19) VS โมนาโก(U19)
19.00 โอลิมปิก ลียง(U19) VS ยูเวนตุส(U19)
19.00 คลับบรูซ(U19) VS ปอร์โต้(U19)
19.00 เลสเตอร์ ซิตี้(U19) VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น(U19)
20.00 ดินาโม ซาเกร็บ(U19) VS เซบีย่า(U19)
21.00 เลเวอร์คูเซ่น(U19) VS สเปอร์ส(U19)
21.00 เรอัล มาดริด(U19) VS ลีเกีย วอร์ซอว์(U19)
21.00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(U19) VS ดอร์ทมุนด์(U19)
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23.30 [3]LASK ลินซ์ VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[5]
23.30 [8]WSG วัตเท่น VS คัพเฟ่นเบิร์ก[4]
23.30 [2]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS เบลอเวส ลินซ์[9]
23.30 [10]เอสวี ฮอร์น VS ทีม เฟอ ไวน์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
22.15 [D1-1]อัล จาอิส VS อัล ไอน์[LP-4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
04.15 [12]วิลา โนว่า VS อาไว[4]
06.30 [9]บราซิล เด เพโลแทส VS ลอนดริน่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07.05 [6]ชาคาริตา จูเนียร์ส VS กิลเลอร์โม่ บราวน์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
07.00 [D1-4]อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน VS เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08.30 [4]คลับ อเมริกา VS จากัวร์ ชิอาปาส[18]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 4 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [5]สลิโก โรเวอร์ส VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล EFL Trophy
01.00 [L1-7]โบลตัน VS แบล็คพูล[L2-13]
01.30 [L1-9]ปีเตอร์โบโร่ VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[L1-14]
01.45 [L1-11]เชสเตอร์ฟิลด์ VS แอคคริงตัน[L2-11]
01.45 [L1-3]แบรดฟอร์ด VS บิวรี่[L1-2]
01.45 [L1-13]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS โอลด์แฮม[L1-23]
01.45 [L1-5]พอร์ทเวล VS แมนส์ฟิลด์[L2-14]
01.45 [L1-15]โรชเดล VS น็อตต์สเคาน์ตี้[L2-5]
01.45 [L1-1]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS ชรูว์สบิวรี่[L1-22]
01.45 [L1-6]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS วอลซอลล์[L1-21]
01.45 [L1-10]บริสตอล โรเวอร์ส VS เยโอวิล[L2-20]
01.45 [L1-20]วิมเบิลดัน VS พลีมัธ[L2-1]
01.45 [L1-18]สวินดอน VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-16]
01.45 [L1-24]โคเวนทรี VS นอร์ทแธมป์ตัน[L1-4]
01.45 [L1-12]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS คราวเลย์[L2-12]
01.45 [L1-19]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS เลย์ตัน โอเรียนท์[L2-16]
01.45 [L1-17]มิลล์วอลล์ VS จิลลิ่งแฮม[L1-8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01.45 [8]อัลเดอร์ชอต VS ฟอเรสต์กรีน[2]
01.45 [4]บาร์โรว์ VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์[3]
01.45 [22]เบรนทรี ทาวน์ VS บอร์เรแฮม[10]
01.45 [20]บรอมลี่ย์ VS วอคกิ้ง[19]
01.45 [9]โดเวอร์ แอทเลติก VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[13]
01.45 [7]อีสต์ไลก์ VS เมดสโตน ยูไนเต็ด[11]
01.45 [24]กุยเซลี่ย์ VS ยอร์ค ซิตี้[18]
01.45 [21]นอร์ท เฟอร์ริบาย VS เชสเตอร์[15]
01.45 [17]โซลิฮัลล์ มอร์ VS เซาธ์ปอร์ท[23]
01.45 [16]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด VS ดาเกนแน่ม[1]
01.45 [5]ทรานเมียร์ โรเวอร์ VS เกทส์เฮด[12]
01.45 [14]เร็กซ์แฮม VS ลินคอล์น ซิตี้[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [5]วาลเบิร์ก เอฟซี VS อัสซีริสก้า[14]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01.45 [1]ลิเมอริค เอฟซี VS แอธโลน ทาวน์[8]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 27 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45 ดอร์ทมุนด์[เยอรมนี-2] VS เรอัล มาดริด[สเปน-1]
01:45 เลสเตอร์ ซิตี้[อังกฤษ-11] VS ปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
01:45 โมนาโก[ฝรั่งเศส-4] VS เลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-12]
01:45 ซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-2] VS สเปอร์ส[อังกฤษ-3]
01:45 เซบีย่า[สเปน-2] VS โอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-7]
01:45 ดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-3] VS ยูเวนตุส[อิตาลี่-1]
01:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน[โปรตุเกส-1] VS ลีเกีย วอร์ซอว์[โปแลนด์-11]
01:45 โคเปนเฮเก้น[เดนมาร์ค-1] VS คลับบรูซ[เบลเยี่ยม-3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [7]บาร์นสลี่ย์ VS แอสตัน วิลล่า[17]
01:45 [6]เบอร์มิงแฮม VS เปรสตัน[19]
01:45 [20]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[11]
01:45 [9]เบรนท์ฟอร์ด VS เร้ดดิ้ง[4]
01:45 [10]บริสตอล ซิตี้ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[12]
01:45 [18]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[16]
01:45 [21]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[22]
01:45 [2]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS ร็อตเธอร์แฮม[23]
01:45 [14]อิปสวิช ทาวน์ VS ไบรท์ตัน[3]
01:45 [15]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS ฟูแล่ม[13]
01:45 [24]วีแกน แอธเลติก VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [2]คอร์ก ซิตี้ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[9]
01:45 [4]เดอร์รี่ ซิตี้ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[3]
01:45 [8]เซนต์ แพตทริคส์ VS สลิโก โรเวอร์ส[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [4]แบรดฟอร์ด VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[11]
01:45 [16]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS โอลด์แฮม[22]
01:45 [15]เชสเตอร์ฟิลด์ VS จิลลิ่งแฮม[8]
01:45 [12]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS บิวรี่[2]
01:45 [6]พอร์ทเวล VS มิลล์วอลล์[14]
01:45 [19]โรชเดล VS โบลตัน[3]
01:45 [7]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS บริสตอล โรเวอร์ส[9]
01:45 [21]ชรูว์สบิวรี่ VS ปีเตอร์โบโร่[10]
01:45 [23]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[13]
01:45 [17]สวินดอน ทาวน์ VS นอร์ทแธมป์ตัน[5]
01:45 [18]วอลซอลล์ VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
01:45 [10]แอคคริงตัน VS แมนส์ฟิลด์[13]
01:45 [16]แบล็คพูล VS พอร์ทสมัธ[2]
01:45 [24]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS เยโอวิล[19]
01:45 [22]เชลท์แน่ม VS สตีฟเนจ[18]
01:45 [11]คราวเลย์ VS โคลเชสเตอร์[8]
01:45 [4]ดอนคาสเตอร์ VS คาร์ไลส์[6]
01:45 [20]เอ็กซ์เซเตอร์ VS น็อตต์สเคาน์ตี้[9]
01:45 [12]กริมสบี้ ทาวน์ VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[23]
01:45 [15]ฮาร์ทลี่พูล VS ลูตัน ทาวน์[3]
01:45 [14]เลย์ตัน โอเรียนท์ VS พลีมัธ[1]
01:45 [21]วีคอมบ์ VS ครูว์[5]
02:00 [17]บาร์เน็ต VS มอร์แคมบ์[7]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45 [9]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS เร็กซ์แฮม[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
23:30 [14]อฌักซิโอ้ GFCO VS อาเมียงส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30 [12]อัสโคลี่ VS เชเซน่า[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [3]เอเอฟซี ยูไนเต็ด(N) VS เดเกอร์ฟอร์ส[13]
00:00 [4]ดัลคุลด์ VS ออร์ไกร์ท[11]
00:00 [10]วาร์นาโม่ VS เทรลเลบอร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [3]ซานเดฟยอร์ด VS เฟรดริกซ์สตรัด[10]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
21:50 [D2][LP-2]อัล ไอน์ VS อัล จาอิส[D1-3][D1]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [2]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่(N) VS จอยวิลล์ เอสเซ[19]
07:00 [5]บราซิล เด เพโลแทส VS ซิเอร่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
07:45 [D1-7]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS โซล เดอ อเมริกา[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D1-18]จากัวร์ ชิอาปาส VS ซีเอฟ แอตแลนเต้[D2-11]
07:00 [D1-8]พูอีบลา VS ยูนิเวอร์ซิดัด[D2-15]
09:00 [D1-13]ครูซ อาซูล VS เมเนลอส[D2-1]
09:00 [D1-9]มอเรเลีย VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07:00 [D1-5]แอนติกา จีเอฟซี VS นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[MLS-3]
09:00 [D1-11]ซีดี ดรากอนส์(N) VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[MLS-10]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 20 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01:45 [PR-11]เลสเตอร์ ซิตี้ VS เชลซี[PR-5]
01:45 [LCH-20]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ลิเวอร์พูล[PR-6]
01:45 [LCH-13]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS อาร์เซน่อล[PR-4]
01:45 [PR-2]เอฟเวอร์ตัน VS นอริช ซิตี้[LCH-2]
01:45 [PR-17]บอร์นมัธ VS เปรสตัน[LCH-19]
01:45 [LCH-3]นิวคาสเซิ่ล VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[LCH-10]
01:45 [LCH-7]ไบรท์ตัน VS เร้ดดิ้ง[LCH-8]
01:45 [LCH-15]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS แบล็คเบิร์น[LCH-23]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:00 [8]โวล์ฟสบวร์ก VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[5]
01:00 [15]อิงโกลสตัดท์ VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[7]
01:00 [12]ไฟร์บวร์ก VS ฮัมบูร์ก[16]
01:00 [14]ดาร์มสตัดท์ VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [10]เอซี มิลาน VS ลาซิโอ้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:00 [15]มาลาก้า VS เออิบาร์[7]
03:00 [5]เซบีย่า VS เรอัล เบติส[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00 [17]ลีลล์ VS ตูลูส[6]
02:00 [3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS ดิฌง[16]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
23:30 [D2-3]เอ็นเอซี เบรด้า VS วีวีวี เวนโล[D2-8]
01:00 [D2-2]โวเลนดัม VS มาสทริสช์[D2-4]
01:00 [D2-16]เดน บอสช์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[D2-17]
01:45 [D1-5]ฮีเรนวีน VS เดอ กราฟสคัป[D2-9]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:45 [10]เอฟซี ธูน VS เซนต์ กัลเลน[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:05 [1]ดันดาล์ค VS แชมร็อค โรเวอร์ส[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [12]PK-35 VS HIFK[10]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [9]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS แพนดูรี่[3]
00:30 [6]เอฟซี วิโตรุล VS ดินาโม บูคาเรสต์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
00:00 [9]ซังค์ พอลเท่น VS เอสวี รีด[6]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
01:00 [D1-9]คลับบรูซ VS ลอมเมล[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:45 [CH-9]กรีน็อค มอร์ตัน VS ดันดี ยูไนเต็ด[CH-4]
01:45 [PR-3]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS ควีน ออฟ เซาธ์[CH-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [18]สวินดอน ทาวน์ VS บริสตอล โรเวอร์ส[21]
01:45 [1]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[14]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01:45 [7]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ VS นูเนียตัน โบโร่[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:00 [14]อฌักซิโอ้ VS โอแซร์[16]
02:00 [2]อาเมี่ยงส์ VS วาล็องเซียนส์[7]
02:00 [19]ลาวาล VS โซโชซ์[5]
02:00 [10]เลอ อาฟร์ VS แบรสต์[1]
02:00 [11]ล็องส์ VS โอร์แลงส์[13]
02:00 [12]นีมส์ VS ทรัวส์[15]
02:00 [20]นิออร์ท VS อฌักซิโอ้ GFCO[9]
02:00 [3]แร็งส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[6]
02:00 [17]ตูร์ แอฟเซ VS บูร์ก แปรองนาส[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [3]ลูโก้ VS เรอัล บายาโดลิด[7]
01:00 [20]อัลคอลคอน VS คอร์โดบ้า[6]
03:00 [14]คาดิส VS นูมานเซีย[11]
03:00 [22]กิมนาสติก VS เรอัล ซาราโกซ่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [17]อัสโคลี่ VS วิเชนซ่า[16]
01:30 [21]อเวลลิโน่ VS ชิตตาเดลล่า[1]
01:30 [2]เบเนเวนโต้ VS โปร เวอร์เซลลี่[22]
01:30 [9]เบรสชา VS คาร์ปิ[10]
01:30 [5]โฟรซิโนเน่ VS ปิซ่า[6]
01:30 [15]โนวาร่า VS ลาติน่า คาลชิโอ้[20]
01:30 [8]สปอล VS เวโรน่า[3]
01:30 [13]แตร์นาน่า VS บารี่[4]
01:30 [14]ทราปานี่่ VS สเปเซีย[7]
01:30 [11]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS เปรูจา[18]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
19:45 [SL-1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม VS เซาธ์ ไชน่า[PR-4]
22:59 [D1-1]อัล จาอิส VS อัล คุวา[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
07:30 [7]ซิเอร่า VS ลูเวอร์เดนเซ่[12]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00 [3]มอเรเลีย VS ปาชูก้า[4]
07:00 [10]ครูซ อาซูล VS โตลูก้า[8]
07:00 [6]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS ติเกรส์ UANL[1]
08:00 [15]พูอีบลา VS เวราครูซ[16]
09:00 [11]เนกาซ่า VS คลับ อเมริกา[7]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 30 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [2]คอร์ก ซิตี้ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[9]
02.00 [4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS เดอร์รี่ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
01.45 [8]บาลา ทาวน์ VS คาร์มาร์เธ็น[7]
01.45 [11]ลานดูเนา VS แอร์บัส[9]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01.00 [L1-14]บิวรี่ VS มอร์แคมบ์[L2-1]
01.30 [L1-6]จิลลิ่งแฮม VS ลูตัน ทาวน์[L2-2]
01.45 [L2-20]แอคคริงตัน VS ครูว์[L2-16]
01.45 [L2-10]เลย์ตัน โอเรียนท์ VS สตีฟเนจ[L2-22]
01.45 [L1-13]โอลด์แฮม VS คาร์ไลส์[L2-6]
01.45 [L2-17]แบล็คพูล VS เชลแน่ม[L2-13]
01.45 [L1-16]วอลซอลล์ VS กริมสบี้ ทาวน์[L2-12]
01.45 [L2-9]คราวเลย์ VS โคลเชสเตอร์[L2-4]
01.45 [L2-5]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ VS ดอนคาสเตอร์[L2-3]
01.45 [L1-12]มิลตัน คียนส์ VS บาร์เน็ต[L2-14]
01.45 [L1-18]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS เอ็กซ์เซเตอร์[L2-23]
01.45 [L1-15]นอร์ทแธมป์ตัน VS วีคอมบ์[L2-19]
01.45 [L2-7]พลีมัธ VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[L2-18]
01.45 [L1-20]ชรูว์สบิวรี่ VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-24]
01.45 [L2-21]เยโอวิล VS พอร์ทสมัธ[L2-8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01.45 [D2-1]ครูมลิน ยูไนเต็ด VS ดันดาล์ค[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [7]เทรลเลบอร์ก VS ไอเค ฟรีจ[11]
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (GER RegS)
00.00 [7]อูล์ม 1846 VS ไอน์ทรัค เทรียร์[14]
00.00 [8]เฮสเซ่น คาสเซล VS สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส[12]
00.00 [15]ไกเซอร์สเลาเทิร์น(เยาวชน) VS ฮอฟเฟ่นไฮม์(เยาวชน)[4]
00.00 [11]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ VS ซาบรุคเค่น[2]
00.00 [18]วอร์มาเตีย วอร์มส์ VS เพอร์มาเซ่นส์[6]
00.30 [13]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค VS น็อตตินเก้น[10]
00.30 [19]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก VS เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
21.00 [105]คีร์กีซสถาน VS คาซัคสถาน[96]
20:00 [65]ยูกันดา VS เคนย่า[89]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15 [12]เปซานดู VS ทูปิ จูซ เดฟอรา[19]
05.15 [18]จอยวิลล์ เอสเซ VS บาเฮีย[6]
05.15 [16]ปาราน่า พีอาร์ VS แซมปายโอ้[20]
05.15 [15]อาไว VS ลูเวอร์เดนเซ่[11]
06.30 [7]เนาติโก VS ลอนดริน่า[8]
06.30 [4]CRB แม็คซิโอ้ VS โอเอสเต้[10]
06.30 [1]วาสโก ดา กาม่า VS วิลา โนว่า[13]
07.30 [17]บรากันติโน้ VS บราซิล เด เพโลแทส[5]
07.30 [14]โกยาส VS คริคูม่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01.30 [5]วิลล่า ดาลมิเน่ VS ยูเวนตุด อูไนด้า[11]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 23 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45 [D1-3]เอเอส โรม่า VS ปอร์โต้[D1-1]
01:45 [D1-4]โมนาโก VS บียาร์เรอัล[D1-4]
01:45 [D1-1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS เซลติก[PR-2]
01:45 [D1-5]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS ลูโดโกเรตส์[D1-4]
01:45 [D1-11]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS ดันดาล์ค[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01:30 [PR-20]คริสตัล พาเลซ VS แบล็คพูล[L2-12]
01:45 [LCH-24]แบล็คเบิร์น VS ครูว์[L2-9]
01:45 [LCH-17]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS ลิเวอร์พูล[PR-9]
01:45 [PR-4]เชลซี VS บริสตอล โรเวอร์ส[L1-18]
01:45 [LCH-15]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS คาร์ไลส์[L2-10]
01:45 [PR-5]เอฟเวอร์ตัน VS เยโอวิล[L2-16]
01:45 [L2-23]เอ็กซ์เซเตอร์ VS ฮัลล์ ซิตี้[PR-3]
01:45 [L2-3]ลูตัน ทาวน์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-19]
01:45 [L1-8]มิลล์วอลล์ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[LCH-11]
01:45 [LCH-7]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS เชลแน่ม[L2-22]
01:45 [L1-15]นอร์ทแธมป์ตัน VS เวสต์บรอมวิช[PR-8]
01:45 [LCH-5]นอริช ซิตี้ VS โคเวนทรี[L1-21]
01:45 [L1-19]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS ไบรท์ตัน[LCH-2]
01:45 [L1-11]ปีเตอร์โบโร่ VS สวอนซี ซิตี้[PR-10]
01:45 [LCH-23]เปรสตัน VS โอลด์แฮม[L1-13]
01:45 [LCH-6]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS โรชเดล[L1-22]
01:45 [L1-2]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS บริสตอล ซิตี้[LCH-10]
01:45 [L2-20]สตีฟเนจ VS สโต๊ค ซิตี้[PR-16]
01:45 [PR-13]วัตฟอร์ด VS จิลลิ่งแฮม[L1-10]
01:45 [LCH-3]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-24]
02:00 [LCH-21]เร้ดดิ้ง VS มิลตัน คียนส์[L1-7]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
23:30 [D2-13]โอแซร์ VS สตาร์บูร์ก[D2-2]
23:30 [D2-14]โอร์แลงส์ VS ลาวาล[D2-16]
23:30 [D2-15]แกลร์กมงต์ ฟุต VS เกรไตล์[D3-11]
23:30 [D2-3]โซโชซ์ VS แบรสต์[D2-1]
23:30 [D2-11]ล็องส์ VS ปารีส เอฟซี[D3-8]
23:30 [D2-7]เลอ อาฟร์ VS ชาโตรูซ์[D3-9]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
18:30 [CSL-4]เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย VS ชอนบุกฮุนได[D1-1]
22:30 [LP-8]อัล ไอน์ VS โลโคโมทีฟ ทัชเคน[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D1-17]คลับ เลออน VS ซีเอฟ แอตแลนเต้[D2-12]
07:00 [D1-13]โตลูก้า VS โลโบส บียูเอพี[D2-15]
07:00 [D1-12]พูอีบลา VS กัวเรตาโร่[D1-7]
09:00 [D1-11]ครูซ อาซูล VS ยูนิเวอร์ซิดัด[D2-11]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
23.30 [D1-1]คาราบัค VS วิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1]
00.00 [D1-1]ดินาโม ทบิลิซี VS ดินาโม ซาเกร็บ[D1-4]
00.00 [D1-1]อโปเอล นิโคเซีย VS โรเซนบอร์ก[D1-1]
01.30 [D1-2]เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS ลูโดโกเรตส์[D1-8]
02.00 [PR-1]ดันดาล์ค VS บาเต้ โบริซอฟ[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [12]PK-35 VS อิลเวส[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [9]ออร์ไกร์ท VS แอตวิดาเบิร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00.00 [12]โฮดด์ VS คริสเตียนซุนด์[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
01.45 [L2-10]อีสต์ สเตอร์ลิง VS มอนโทรส[L2-8]
01.45 [L2-6]เบอร์วิค เรนเจอร์ส VS สปาร์ตันส์[LL-1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22.59 [D1-9]โคโลญจน์(N) VS โบโลญญ่า[D1-14]
22.59 [D1-16]อูดิเนเซ่ VS อัล ฮิลาล[PR-2]
23.30 [D1-11]อิงโกลสตัดท์ VS โตริโน่[D1-12]
23.30 [D1-12]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน VS แทร็บซอนสปอร์[D1-12]
00.30 [D3-6]ชามนิตเซอร์ VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
00.30 [D3-9]รูเปล บูม VS ลีแอร์ส[D2-1]
01.00 [Conf-14]บรอมลีย์ VS คริสตัล พาเลซ[PR-15]
02.00 [D1-16]กรานาด้า VS เซบีย่า[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07:00 เซ็นทรัล เอฟซี VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[MLS-11]
09:00 [D1-1]ปาชูก้า VS ซีดี โอลิมเปีย[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
17:00 [D1-1]ยูเวนตุส(N) VS สเปอร์ส[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01:00 [D1-2]สปาร์ต้า ปราก VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-5]
01:00 [D1-1]ลูโดโกเรตส์ VS เซอร์เวน่า ซเวซด้า[D1-1]
01:00 [D1-2]ปาร์ติซานี(N) VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-1]
01:00 [D1-1]บาเต้ โบริซอฟ VS ดันดาล์ค[PR-1]
01:15 [D1-1]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS คาราบัค[D1-1]
01:30 [D1-2]เอฟเค รอสตอฟ VS อันเดอร์เลชท์[D1-3]
01:45 [D1-2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-4]
01:45 [D1-2]ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS ยัง บอยส์[D1-2]
01:45 [D1-4]ดินาโม ซาเกร็บ VS ดินาโม ทบิลิซี[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:30 [CH-10]อัลลัว แอทเลติค VS รอสส์ เคาน์ตี้[PR-8]
01:30 [L2-4]ควีนส์ ปาร์ค VS แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[L1-5]
01:30 [L1-8]สเตนเฮาส์มัวร์ VS แพททริค ทริสเทล[PR-9]
01:45 [L1-10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก VS อีสต์ ไฟฟ์[L2-1]
01:45 [L1-7]เบรซิน ซิตี้ VS เซนต์ จอห์นสโตน[PR-4]
01:45 [L2-7]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน VS เอลจิน ซิตี้[L2-2]
01:45 [L1-1]ดันเฟิร์มลิน VS อินเวอร์เนสส์[PR-5]
01:45 [PR-6]มาเธอร์เวลล์ VS อีสต์ สเตอร์ลิง[L2-10]
01:45 [CH-9]ลิฟวิงสตัน VS อายร์ ยูไนเต็ด[L1-2]
01:45 [L1-6]อัลเบี้ยน โรเวอร์ VS ไคลด์[L2-3]
01:45 [L2-6]เบอร์วิค เรนเจอร์ส VS คิลมาร์น็อค[PR-11]
02:00 [L1-3]ปีเตอร์เฮด VS ดันดี[PR-7]
โปรแกรมฟุตบอล ไชนิส เอฟเอคัพ (Chinese FA Cup)
18:30 [9]ปักกิ่ง กั๋วอัน VS กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59 [D1-18]ซีดี ทอนแดล่า VS มาริติโม่[D1-13]
22:59 [D1-13]แวร์เดอร์ เบรเมน VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-19]
23:30 [D3-11]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ VS โคโลญจน์[D1-9]
00:00 [D2-5]โบคุ่ม VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[LCH-8]
00:00 [D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[D2-4]
00:00 [D2-7]ลีแอร์ส VS โลเคอเรน[D1-11]
00:45 [D1-5]อูเทร็คท์ VS เอสปันญ่อล[D1-13]
00:45 [SASL-10]อาร์ฮุส VS กาลาตาซาราย[D1-6]
01:15 [D1-4]บียาร์เรอัล(N) VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15 [16]โกยาส VS ลูเวอร์เดนเซ่[11]
07.30 [15]อาไว VS ลอนดริน่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D1-8]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS จากัวร์ ชิอาปาส[D1-18]
07:00 [D1-15]โมเรเลีย VS อเลบริเจส เดอ วาฮากา[D2-3]
07:00 [D2-12]โลโบส บียูเอพี VS คลับ ทิจูเอน่า[D1-6]
09:00 [D2-7]ซีเอฟ แอตแลนเต้ VS คลับ เลออน[D1-17]
09:00 [D1-2]คลับ อเมริกา VS มิเนรอส เด ซากาเตกัส[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ อาเซียน (AFF Woman Championship 2016)
15:30 [30]ทีมชาติไทย(W)(N) VS ฟิลิปปินส์(W)[72]
18:30 [34]เวียดนาม(W)(N) VS สิงคโปร์(W)[102]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
22:00 [D1-1]อลาชเคิร์ท(N) VS ดินาโม ทบิลิซี[D1-1]  
22:59 [D1-2]เอฟเค ไลปายาส VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-1]  
00:00 [D1-1]อโปเอล นิโคเซีย VS เดอะ นิว เซนต์ส[PR-1]  
00:00 [D1-1]เชอร์ริฟ ติราสโพล VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[D1-2]  
00:00 [D1-7]ไซนาโจเอน VS บาเต้ โบริซอฟ[D1-1]  
00:15 [SASL-1]โคเปนเฮเก้น VS ครูซาเดอร์[D1-1]  
01:30 [D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS วัลเล็ตตา เอฟซี[D1-1]  
01:45 [D1-1]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ[PL-1]  
01:45 [D1-1]เอฟเค มลาดอสต์ VS ลูโดโกเรตส์[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:30 [CH-10]อัลลัว แอทเลติค VS โคฟ เรนเจอร์ส[HL-3]  
01:30 [L1-8]สเตนเฮาส์มัวร์ VS ควีนส์ ปาร์ค[L1-4]  
01:45 [CH-8]ดัมบาร์ตัน VS อีสต์ ไฟฟ์[L2-1]  
01:45 [L1-7]เบรซิน ซิตี้ VS สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[L2-7]  
01:45 [CH-2]ฟัลเคิร์ก VS เอลจิน ซิตี้[L2-2]  
01:45 [PR-12]ดันดี ยูไนเต็ด VS คาวเดนบีท[L1-9]  
01:45 [L1-1]ดันเฟิร์มลิน VS อาร์บรอท[L2-9]  
01:45 [CH-4]เรธโรเวอร์ส VS มอนโทรส[L2-8]  
01:45 [CH-7]ควีน ออฟ เซาธ์ VS แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[L1-5]  
01:45 [CH-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS แอนนัน แอธเลติก[L2-5]  
01:45 [L1-4]สแตรนแรร์ VS อีสต์ สเตอร์ลิง[L2-10]  
01:45 [CH-6]เซนต์ เมียร์เรน VS อายร์ ยูไนเต็ด[L1-2]  
01:45 [L2-6]เบอร์วิค เรนเจอร์ส VS อัลเบี้ยน โรเวอร์[L1-6]  
01:45 [CH-5]กรีน็อค มอร์ตัน VS ไคลด์[L2-3]  
02:00 [L1-3]ปีเตอร์เฮด VS ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[L1-10]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [8]ยาโร่ VS จีวาสคีล่า[2]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00 [D1-12]เทปลิเซ่ VS ดูก้า ปรากซ์[D1-10]  
22:59 [PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS สโลวัคโก้[D1-8]  
22:00 [D1-3]โมนาโก VS เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[D1-3]  
22.59 [D1-3]มาริบอร์ VS เอฟซี แอสตร้า[D2-1]  
22:59 [D1-4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS คาร์ลสรูห์[D2-7]  
22:59 [D1-13]ริเซสปอร์ VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[D2-12]  
22:59 [D2-6]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS วัตฟอร์ด[PR-13]  
23:30 [D2-15]อาชิเลส VS ไนจ์เมเก้น[D1-10]  
00:00 [D1-3]ลูเซิร์น VS เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[D2-5]  
00:30 [D1-1]บาเซิ่ล VS โวล์ฟสบวร์ก[D1-8]  
01:45 [L1-16]สวินดอน ทาวน์ VS เร้ดดิ้ง[LCH-17]  
01:45 [L2-2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS เลสเตอร์ ซิตี้[PR-1]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [14]โอเอสเต้ VS บราซิล เด เพโลแทส[8]  
07:00 [18]จอยวิลล์ เอสเซ VS โกยาส[16]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D2-6]อเลบริเจส เดอ วาฮากา VS เมอร์เซียร์ลากอส[D2-9]  
07:00 [D2-13]ซีเอฟ อินดิออส VS เวราครูซ[D1-15]  
09:00 [D1-12]ครูซ อาซูล VS เดปอร์ติโบ เตปิก[D2-2]  
09:00 [D1-4]คลับ ทิจูเอน่า VS โตลูก้า[D1-7]  
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
23.30 [PL-1]เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ VS ลีเกีย วอร์ซอว์[D1-1]
00.00 [D1-1]คาราบัค VS เอฟ 91 ดูเดแล็งก์[D1-1]
00.00 [D1-1]ดินาโม ทบิลิซี VS อลาชเคิร์ท[D1-1]
00.50 [D1-2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS เชอร์ริฟ ติราสโพล[D1-1]
01.00 [PR-9]เดอะ นิว เซนต์ส VS อโปเอล นิโคเซีย[D1-1]
01.00 [D1-2]วัลเล็ตตา เอฟซี VS เซอร์เวน่า ซเวซด้า[D1-1]
01.00 [D1-1]บาเต้ โบริซอฟ VS ไซนาโจเอน[D1-5]
01.00 [D1-2]ลินคอล์น เรด อิมป์ส VS เซลติก[PR-1]
01.30 [D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS เอฟเค ไลปาย่า[D1-2]
01.45 [D1-1]วาร์ดาร์ สค็อบเย่ VS ดินาโม ซาเกร็บ[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
01.00 [10]ฟยาร์ดาบีกด์ VS เฟรม เรย์จาวิค[6]
01.00 [2]ธอร์ อคูเรย์รี่ VS เคฟลาวิค[5]
02.15 [3]กรินดาวิค VS เคเอ อคูเรย์รี่[1]
02.15 [9]โคปาโวกค์ VS ฮักกิ้น[12]
02.15 [8]เซลฟอสส์ VS ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[7]
03.00 [4]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS เลคเนียร์ เอฟ[11]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
17.00 โครเอเชีย(U19)(N) VS เนเธอร์แลนด์(U19)
00.30 ฝรั่งเศส(U19)(N) VS อังกฤษ(U19)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22.59 [D1-5]ลีลล์ VS เรด สตาร์ 93[D2-5]
00.00 [D2-2]AS ยูเปน VS อเลมานเนีย อาเค่น[RegW-8]
00.00 [D2-1]ลีแอร์ส VS อูเทร็คท์[D1-5]
10.00 [NAL-7]คาโรไลน่า ไรล์ฮอกค์ VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[PR-7]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06.30 [1]พัลไมรัส VS ซานโตส[4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15 [2]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ VS ลอนดริน่า[10]
07.30 [5]ปาราน่า พีอาร์ VS เปซานดู[15]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
22.59 [D1-4]ฟลอร่า ทาลลินน์ VS ลินคอล์น เรด อิมป์ส[D1-1]
00.00 [D1-2]วัลเล็ตตา เอฟซี VS บี 36 ทอร์ชาฟน์[D1-4]
01.00 [PR-1]เดอะ นิว เซนต์ส VS เตร เพนน์[D1-1]
01.00 [D1-1]ซานต้า โคโลม่า VS อลาชเคิร์ท[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22.59 [D1-5]FK คาปาซ VS เอฟซี ดาเซีย[D1-2]
22.59 [D1-3]ราบ็อตนิคกี้ VS บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า[D1-2]
00.00 [D1-2]ปาร์ติซานี ทิราน่า VS สโลวาน บราติสลาว่า[D1-2]
01.45 [PR-6]เซนต์ แพตทริคส์ VS จิวเนสเซ่[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [9]VPS วาซ่า(N) VS อิลเวส[4]
22.30 [10]อินเตอร์ ตูร์คู VS ไซนาโจเอน[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02.15 [12]ฟีลเคียร์ VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[8]
02.15 [5]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค VS ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.30 [8]โกเตนเบิร์ก VS เดเกอร์ฟอร์ส[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [3]เอซี โอลู VS ค็อตก้า[9]
22.30 [6]อีคีนาส VS จีวาสคีล่า[4]
22.30 [7]GrIFK VS คอคคูล่า[1]
22.30 [5]ฮาก้า VS เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท[10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15 [9]บาเฮีย VS โอเอสเต้[12]
05.15 [17]จอยวิลล์ เอสเซ VS CRB แม็คซิโอ้[7]
05.15 [11]ลอนดริน่า VS บราซิล เด เพโลแทส[6]
05.15 [16]อาไว VS วิลา โนว่า[14]
06.30 [8]เนาติโก VS ลูเวอร์เดนเซ่[5]
06.30 [20]แซมปายโอ้ VS ทูปิ จูซ เดฟอรา[19]
06.30 [1]วาสโก ดา กาม่า VS ปาราน่า พีอาร์[10]
07.30 [18]บรากันติโน้ VS ซิเอร่า[2]
07.30 [15]โกยาส VS เปซานดู[13]
โปรแกรมฟุตบอล สหรัฐอเมริกา คัพ (US Open Cup)
07.30 [20]ชิคาโก ไฟร์ VS โคลัมบัส ครูว์[17]
09.00 [3]รีล ซอลต์ เลค VS ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
22.59 [C3][25]ไอร์แลนด์เหนือ(N) VS เยอรมนี[4][C1]
22.59 [C4][19]ยูเครน(N) VS โปแลนด์[27][C2]
02.00 [D3][30]สาธารณรัฐเช็ก(N) VS ตุรกี[18][D4]
02.00 [D2][27]โครเอเชีย(N) VS สเปน[6][D1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22.59 [D1-6]โบฮีเมี่ยนส์ 1905 VS สโลวาน บราติสลาว่า[D1-2]
22.59 [D1-1]แอดมิร่า VS คัพเฟ่นเบิร์ก[D2-6]
22.59 [D2-1]ซังค์ พอลเท่น VS อูจเปสต์[D1-6]
00.00 [D1-10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS FK เซนิก้า[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
07.30 [1]พัลไมรัส VS อเมริกา มิไนโร่[19]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15 [7]ซิเอร่า VS โอเอสเต้[12]
05.15 [3]CRB แม็คซิโอ้ VS ปาราน่า พีอาร์[13]
05.15 [14]เปซานดู VS จอยวิลล์ เอสเซ[15]
05.15 [19]ทูปิ จูซ เดฟอรา VS บาเฮีย[5]
05.15 [9]ลอนดริน่า VS วาสโก ดา กาม่า[1]
05.15 [16]อาไว VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[2]
07.30 [18]บรากันติโน้ VS โกยาส[17]
07.30 [11]วิลา โนว่า VS คริคูม่า[6]
07.30 [8]ลูเวอร์เดนเซ่ VS แซมปายโอ้[20]
07.30 [10]บราซิล เด เพโลแทส VS เนาติโก[4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ รอบ4ทีมสุดท้าย (Copa America 2016)
08.00 [A1][31]สหรัฐอเมริกา VS อาร์เจนติน่า[1][D1]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก (EURO2016)
22:59 [10]ออสเตรีย(N) VS ฮังการี่[20]
02:00 [8]โปรตุเกส(N) VS ไอซ์แลนด์[34]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [9]โอเอสเต้ VS ลอนดริน่า[10]
05:15 [16]วิลา โนว่า VS แซมปายโอ้[19]
05:15 [1]วาสโก ดากาม่า VS เนาติโก[4]
05:15 [20]ทูปิ จูซ เด ฟอร่า VS ลูเวอร์เดนเซ่[8]
05:15 [14]จอยวิลล์ เอสเซ VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[2]
05:15 [13]ปาราน่า พีอาร์ VS โกยาส[17]
05:15 [6]คริคูม่า VS บาเฮีย[3]
07:30 [7]ซิเอร่า VS บราซิล เด เพโลแทส[5]
07:30 [11]CRB แม็คซิโอ้ VS บรากันติโน้[15]
07:30 [18]เปซานดู VS อาไว[12]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
02:00 [9]ครูไซโร เดล นอร์เต้ VS นูอีวา ชิคาโก้[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
07:00 [D2][5]ชิลี(N) VS ปานามา[56][D3]
09:00 [D1][1]อาร์เจนติน่า(N) VS โบลิเวีย[82][D4]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
16.00 [59]ออสเตรเลีย VS กรีซ[40]
18.30 [81]จีน VS คาซัคสถาน[112]
21.00 [93]แคนาดา VS อุสเบกิสทาน[66]
01.45 [6]สเปน VS จอร์เจีย[137]
โปรแกรมฟุตบอล เอเชียน คัพ 2015 (Asian Cup 2015)
18.00 [181]บังกลาเทศ VS ทาจิกิสถาน[164]
18.30 [184]กัมพูชา VS ไต้หวัน[191]
20.30 [163]อินเดีย VS ลาว[174]
02.00 [178]เยเมน VS มัลดีฟส์[175]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.30 [7]วาร์นาโม่ VS ออร์ไกร์ท[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
21.00 [110]จอร์เจีย(W) VS อิตาลี่(W)[14]
22.00 [50]เบลารุส(W) VS สกอตแลนด์(W)[21]
22.00 [45]เซอร์เบีย(W) VS อังกฤษ(W)[4]
22.05 [27]ฟินแลนด์(W) VS โปรตุเกส(W)[41]
22.59 [23]ยูเครน(W) VS กรีซ(W)[65]
22.59 [36]เวลส์(W) VS นอร์เวย์(W)[11]
00.00 [18]เดนมาร์ก(W) VS โปแลนด์(W)[29]
00.30 [31]สาธารณรัฐเช็ก(W) VS ไอร์แลนด์เหนือ(W)[62]
01.00 [33]ไอร์แลนด์(W) VS มอนเตเนโกร(W)
02.30 [20]ไอซ์แลนด์(W) VS มาซิโดเนีย(W)[114]
โปรแกรมฟุตบอล กิริน ชาลเลนจ์ คัพ แข่งที่ญี่ปุ่น (Kirin challenge cup 2016)
14.00 [38]เดนมาร์ก(N) VS บัลแกเรีย[69]
17.30 [53]ญี่ปุ่น(N) VS บอสเนีย[21]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15 [12]CRB แม็คซิโอ้ VS แซมปายโอ้[20]
05.15 [16]เปซานดู VS เนาติโก[5]
05.15 [18]บรากันติโน้ VS อาไว[6]
05.15 [19]ทูปิ จูซ เด ฟอรา VS โอเอสเต้[13]
05.15 [11]ปาราน่า พีอาร์ VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[2]
05.15 [8]คริคูม่า VS บราซิล เด เพโลแทส[4]
07.30 [7]ซิเอร่า VS ลอนดริน่า[10]
07.30 [15]โกยาส VS บาเฮีย[3]
07.30 [9]ลูเวอร์เดนเซ่ VS วิลา โนว่า[17]
07.30 [14]จอยวิลล์ เอสเซ VS วาสโก ดากาม่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
07.00 [31]สหรัฐอเมริกา VS คอสตาริก้า[23]
09.30 [3]โคลัมเบีย(N) VS ปารากวัย[44]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
18:00 [145]เวียดนาม VS ซีเรีย[110]
19:00 [116]เคนย่า VS ซูดาน[128]
00:00 [146]ลักเซมเบิร์ก VS ไนจีเรีย[67]
01:15 [56]เซอร์เบีย VS อิสราเอล[76]
01:30 [11]ออสเตรีย VS มอลต้า[165]
01:45 [31]ไอร์แลนด์ VS เบลารุส[77]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:15 [4]พานิโอนิออส VS เออีเค เอเธนส์[2]
00:15 [3]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS พานาธิไนกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [3]ทราปานี่ VS สเปเซีย[7]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู21 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-21)
19:00 เซอร์เบีย(U21) VS ออสเตรีย(U21)
21:00 สโลวีเนีย(U21) VS อาเซอร์ไบจาน(U21)
22:00 ยูเครน(U21) VS อิสราเอล(U21)
22:00 ลัตเวีย(U21) VS ลิธัวเนีย(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู20 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-20)
01:30 อุรุกวัย(U20) VS ชิลี(U20)
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
08:30 [52]ปานามา VS เวเนซุเอลา[74]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:45 [PR-13]คูบาน คราซ์โนดาร์ VS ทอมสค์[D1-3]
22:00 [D1-4]โวลการ์ VS อันจิ มาคัชคาล่า[PR-14]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
00:30 [9]ปิโตรลูล โปรเอสติ VS คอนคอร์เดีย เชียจน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
22:00 บัลแกเรีย(U21)(N) VS เม็กซิโก(U23)
00:30 ฝรั่งเศส(U20) VS มาลี(U23)
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน เพลย์ออฟเลื่อนชั้น-ตกชั้น (German Bundesliga 2)
00:10 [D2-16]ดุ๊ยส์บวร์ก VS วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[D3-3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:30 [15]บายาโดลิด VS คิโรน่า[6]
01:30 [9]อัลคอลคอน VS เตเนริเฟ่[11]
01:30 [18]มายอร์ก้า VS เอลเช่[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [5]เชเซน่า VS สเปเซีย[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01:45 [D1-2]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS เดอร์รี่ ซิตี้[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [6]วินเตอร์ทูร์ VS เนอชาแตล ซามักซ์[4]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (AFC Championleague 2016 )
17:00 ชอนบุกฮุนได[เกาหลี-2] VS เมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-6]
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์ เอเชีย[จีน-3] VS เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-12]
20:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน[อุซเบ-3] VS อัล ฮิลาล[ซาอุ-2]
22:30 เทรัคเตอร์[อิหร่าน-4] VS อัล นาเซอร์ ดูไบ[ยูเออี-4]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
18:30 เซเรส เอฟซี[ฟิลิปปินส์-5] VS เซาธ์ ไชน่า[ฮ่องกง-3]
20:00 อัล อาเฮด[เลบานอน-2] VS อัล วาห์ดา[ซีเรีย-4]
20:30 โมฮัน บากอน[อินเดีย-2] VS แทมปิเนส[สิงคโปร์-2]
22:59 อัล คุวา[อิรัก-4] VS อัล วีห์ดัต[จอร์แดน-1]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [3]ซิเอร่า VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[2]
05:15 [20]แซมปายโอ้ VS ปาราน่า พีอาร์[17]
05:15 [16]โอเอสเต้ VS CRB แม็คซิโอ้[12]
05:15 [10]บราซิล เด เพโลตาส VS บรากันติโน้[19]
05:15 [15]ลอนดริน่า VS เนาติโก[11]
07:30 [8]วิลา โนวา VS วาสโก ดากาม่า[1]
07:30 [6]ลูเวอร์เดนเซ่ VS อาไว[9]
07:30 [18]ทูปิ จูซ เด ฟอรา VS เปซานดู[13]
07:30 [7]คริคูม่า VS โกยาส[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส รอบ8ทีมสุดท้าย นัดที่2 (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45 [D1-10]พูมาส ยูนัม VS อินดิเพนเดียนเต้[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:59 [84]มอนเตเนโกร VS เบลารุส[64]
22:59 [88]เอสโตเนีย VS เซอร์เบีย[50]
00:00 [138]มาซิโดเนีย VS บัลแกเรีย[70]
00:00 [122]จอร์เจีย VS คาซัคสถาน[125]
00:30 [39]กรีซ VS ไอซ์แลนด์[38]
01:00 [51]นอร์เวย์ VS ฟินแลนด์[46]
01:00 [209]ยิบรอลตาร์ VS ลัตเวีย[98]
01:15 [142]ลักเซมเบิร์ก VS แอลเบเนีย[35]
01:30 [10]ออสเตรีย VS ตุรกี[20]
01:30 [34]สวีเดน VS สาธารณรัฐเช็ก[25]
01:30 [12]สวิตเซอร์แลนด์ VS บอสเนีย[21]
01:45 [29]ไอร์แลนด์ VS สโลวาเกีย[26]
01:45 [4]เยอรมนี VS อิตาลี่[14]
01:45 [7]โปรตุเกส VS เบลเยี่ยม[1]
02:00 [24]ฝรั่งเศส VS รัสเซีย[23]
02:00 [45]สกอตแลนด์ VS เดนมาร์ก[40]
02:00 [9]อังกฤษ VS เนเธอร์แลนด์[15]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาใต้ (World Cup South America Zone)
03:30 [8]โคลัมเบีย VS เอกวาดอร์[13]
06:00 [11]อุรุกวัย VS เปรู[42]
06:30 [2]อาร์เจนติน่า VS โบลิเวีย[72]
06:30 [75]เวเนซุเอล่า VS ชิลี[5]
07:45 [43]ปารากวัย VS บราซิล[6]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 รอบคัดเลือกโซนเอเชีย (World Cup Asia Zone)
16:00 [68]ออสเตรเลีย VS จอร์แดน[82]
17:30 [56]ญี่ปุ่น VS ซีเรีย[123]
17:30 [152]อัฟกานิสถาน(N) VS สิงคโปร์[148]
19:00 [145]เลบานอน VS พม่า[154]
19:00 [135]ฟิลิปปินส์ VS เกาหลีเหนือ[94]
19:15 [96]จีน VS กาตาร์[80]
19:30 [160]อินเดีย VS เติร์กเมนิสถาน[113]
20:00 [150]ทาจิกิสถาน VS คีร์กีซสถาน[105]
20:00 [74]อุสเบกิสทาน VS บาห์เรน[132]
21:00 [117]ปาเลสไตน์ VS ติมอร์-เลสเต[171]
21:00 [91]อิรัก(N) VS เวียดนาม[146]
21:00 [57]เกาหลีใต้ VS คูเวต[133]
21:30 [44]อิหร่าน VS โอมาน[97]
22:00 [64]อาหรับเอมิเรตส์ VS ซาอุดีอาระเบีย[60]
22:59 [158]มัลดีฟส์ VS ภูฏาน[193]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
21:00 อาร์เมเนีย(U21) VS เดนมาร์ก(U21)
22:00 สกอตแลนด์(U21) VS ไอร์แลนด์เหนือ(U21)
22:00 โรมาเนีย(U21) VS เวลส์(U21)
22:30 ลักเซมเบิร์ก(U21) VS บัลแกเรีย(U21)
22:45 สโลวาเกีย(U21) VS ตุรกี(U21)
22:59 มอลต้า(U21) VS สาธารณรัฐเช็ก(U21)
22:59 ออสเตรีย(U21) VS หมู่เกาะแฟโร(U21)
22:59 รัสเซีย(U21) VS เยอรมนี(U21)
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [7]โปลิ ทิมิโซอาร่า VS ปิโตรลูล โปรเอสติ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [9]โคเวนทรี VS โคลเชสเตอร์[23]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
19:30 [104]มาลาวี VS กินี[63]
20:00 [153]เลโซโท VS เซเชลส์[191]
20:30 [85]รวันดา VS มอริเชียส[172]
21:00 [120]เอธิโอเปีย VS แอลจีเรีย[37]
21:00 [108]ไนเจอร์ VS เซเนกัล[48]
22:00 [101]โตโก VS ตูนิเซีย[47]
22:00 [134]นามิเบีย VS บุรุนดี[129]
22:59 [102]ไลบีเรีย VS จิบูตี[204]
22:59 [67]ยูกันดา VS บูร์กินาฟาโซ[86]
22:59 [109]แองโกลา VS คองโก-กินชาซา[58]
23:30 [164]แกมเบีย VS มอริเตเนีย[106]
00:00 [53]อียิปต์ VS ไนจีเรีย[62]
00:00 [136]ซูดาน VS ไอเวอรี่โคสต์[36]
00:00 [71]แอฟริกาใต้ VS แคเมอรูน[61]
02:00 [81]โมร็อกโก VS เคปเวิร์ด[31]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาเหนือ รอบคัดเลือก (World Cup Concacaf Zone)
06:00 [49]ตรินิแดดและโตเบโก VS เซนต์วินเซนต์[141]
06:25 [30]สหรัฐอเมริกา VS กัวเตมาลา[95]
08:05 [89]ฮอนดูรัส VS เอลซัลวาดอร์[99]
08:30 [55]ปานามา VS เฮติ[66]
09:00 [33]คอสตาริก้า VS จาเมกา[52]
09.30 [22]เม็กซิโก VS แคนาดา[87]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ (League of Ireland Cup)
02:00 [D1-5]วอเตอร์ฟอร์ด VS ร็อคเมาท์
02:15 [D1-4]โคห์บ รัมเบลอ VS ลิเมอริค เอฟซี[D1-1]
02:45 [D1-6]ยูซี ดับลิน VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[PR-12]
02:45 [PR-8]โบฮีเมี่ยนส์ VS ลองฟอร์ด ทาวน์[PR-9]
03:00 [PR-7]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS ค็อกฮิลล์ เซลติก
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ คัพ (Finland Cup)
23:30 คาพา เฮลซิงกิ VS อินเตอร์ ตูร์คู[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก (North Ireland Premier League)
02:45 [11]คาร์ริค เรนเจอร์ VS ครูซาเดอร์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [4]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ VS คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[13]
02:45 [9]ไวท์ฮ๊อค VS เฮมเมล เฮมพ์สเตด[11]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [7]เซนต์ เมียร์เรน VS เรธโรเวอร์ส[4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02:45 [3]ไคลด์ VS แอนนัน แอธเลติก[5]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League)
02:45 แอตฯ มาดริด[สเปน-2] VS พีเอสวี[ฮอลแลนด์-1]
02:45 แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-4] VS ดินาโม เคียฟ[ยูเครน-1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [3]ฮัลล์ ซิตี้ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[14]
02:45 [9]อิปสวิช VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[16]
02:45 [4]ไบรท์ตัน VS เร้ดดิ้ง[15]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:30 [12]แทร็บซอนสปอร์ VS เบซิคตัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ (Sweden Cup)
00:30 [3]AIK โซลน่า VS ฮัมมาร์บี้[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:30 [D1-5]เลช พอซนาน VS ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45 [3]บาลา ทาวน์ VS เดอะ นิว เซนต์ส[1]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
00:00 [2]ริเยก้า VS สลาเวน เบลูโป้[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [19]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS วอลซอลล์[4]
02:45 [22]โอลด์แฮม VS แบล็คพูล[21]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [18]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS ฮาร์ทลี่พูล[22]
02:45 [2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS ดาเกนแน่ม[24]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
23:30 [8]ยาบโลเนช VS ดูก้า ปรากซ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [22]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด VS ฮาลิแฟกซ์[20]
02:45 [18]กุยเซลีย์ VS กริมสบี้ ทาวน์[3]
02:45 [8]อีสต์ไลก์ VS บรอมลี่ย์[11]
02:45 [5]เบรนทรี ทาวน์ VS เกทส์เฮด[9]
02:45 [7]โดเวอร์ แอทเลติก VS ลินคอล์น ซิตี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45 [1]โซลิฮัลล์ มอร์ VS แมนเชสเตอร์ เอฟซี[18]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [10]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด VS ดาร์ทฟอร์ด[6]
02:45 [5]ทรูโร ทาวน์ VS บาธ ซิตี้[18]
02:45 [13]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด VS ไวท์ฮ๊อค[15]
02:45 [20]เวสตัน ซูปเปอร์ VS เมดสโตน ยูไนเต็ด[2]
02:45 [8]เฮมเมล เฮมพ์สเตด VS เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
22:59 เชลซี(U19) VS อาแจกซ์(U19)
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [6]กรีน็อค มอร์ตัน VS ควีน ออฟ เซาธ์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
03:00 [2]ปีเตอร์เฮด VS สแตรนแรร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
02:45 [4]ควีนส์ ปาร์ค VS แอนนัน แอธเลติก[5]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [2]แวคเกอร์ ติโรล VS เอฟซี ไลเฟอริ่ง[5]
00:30 [9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
00:30 [8]ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ท VS วีเนอร์ นูชตัดท์[7]
00:30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS ซังค์ พอลเท่น[1]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
15:45 เมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-6] VS ซูวอน ซัมซุง[เกาหลี-12]
17:00 ชอนบุกฮุนได[เกาหลี-2] VS บีคาเม็กซ์[เวียดนาม-6]
17:30 เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-5] VS เจียงซู เซียนตี้[จีน-1]
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์ เอเชีย[จีน-12] VS กัมบะ โอซาก้า[ญี่ปุ่น-6]
19:00 ปัคตากอร์[อุซเบ-3] VS เทรัคเตอร์[อิหร่าน-5]
19:30 เซปาฮัน[อิหร่าน-11] VS โลโคโมทีฟ ทัชเคน[อุซเบ-4]
23:35 อัล จาซิล่า[ยูเออี-7] VS อัล ฮิลาล[ซาอุ-2]
00:35 อัล อิติฮัด[ซาอุ-3] VS อัล นาเซอร์ ดูไบ[ยูเออี-5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ เออร์เต้ ดิวิซี่ บีโลฟเฟ่น (Holland Eerste Divisie Beloften)
00:30 [4]AZ อัลค์ม่าร์ 2 VS โวเลนดัม(Am)[8]
00:30 [5]สปาร์ต้า(เยาวชน) VS โกรนิงเก้น(เยาวชน)[1]
00:30 [7]ออมนิเวิลด์ อัลเมีย(Am) VS อาชิเลช(Am)[11]
00:30 [10]บราบรานท์(Am) VS เอฟซี ทเวนเต้(Am)[6]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:05 [1]ทัลเลเรส VS อินสติทูโต เด คอลโดบา[17]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30 [D1-5]อินดิเพนเดียนเต้ VS FBC เมลการ์[D1-11]
05:30 [D1-13]ซานตาเฟ่ VS โคเบรซอล[D1-11]
07:45 [D1-3]เพนาโรล VS อัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-4]
07:45 [D1-9]ซาน ลอเรนโซ่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
10.15 [15]เวราครูซ VS ปาชูก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
10.00 [16]กัวเรตาโร่ VS ติเกรส์ UANL[5]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดแรก) (UEFA Champions League)
02.45 เรอัล มาดริด[สเปน-3] VS เอเอส โรม่า[อิตาลี่-3]
02.45 โวล์ฟสบวร์ก[เยอรมนี-7] VS เก้นท์[เบลเยี่ยม-2]
 โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ16ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
02.00 [LCH-3]ฮัลล์ ซิตี้ VS อาร์เซน่อล[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [17]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS เบอร์มิงแฮม[8]
02.45 [4]ไบรท์ตัน VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
02.45 [7]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[16]
02.45 [23]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[21]
02.45 [19]ฟูแล่ม VS เบิร์นลี่ย์[1]
02.45 [18]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS เร้ดดิ้ง[11]
02.45 [15]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS เปรสตัน[10]
02.45 [12]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]
02.45 [22]ร็อตเธอร์แฮม VS มิดเดิลสโบรห์[2]
02.45 [13]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS บริสตอล ซิตี้[20]
03.00 [24]โบลตัน VS อิปสวิช[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [8]แพททริค ทริสเทล VS อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00 [13]โคโรน่า VS วิสล่า คราคอฟ[14]
00.00 [2]ปิแอส กลิวิส VS สลาสค์ วรอคลาวน์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22.59 [6]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
23.45 [D1-9]โรสกิลด์ VS อัลบอร์ก[SASL-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45 [8]แบรดฟอร์ด VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[1]
02.45 [15]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS ดอนคาสเตอร์[20]
02.45 [19]ชรูว์สบิวรี่ VS โคเวนทรี[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45 [4]แอคคริงตัน VS พอร์ทสมัธ[5]
02.45 [6]บริสตอล โรเวอร์ส VS วิมเบิลดัน[7]
02.45 [20]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS บาร์เน็ต[18]
02.45 [24]ดาเกนแน่ม VS คาร์ไลส์[11]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02.45 [4]เรธโรเวอร์ส VS ควีน ออฟ เซาธ์[5]
02.45 [8]ดัมบาร์ตัน VS อัลลัว แอทเลติค[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02.45 [5]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด VS ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[9]
02.45 [1]ดันเฟิร์มลิน VS อัลเบี้ยน โรเวอร์[4]
02.45 [2]อายร์ ยูไนเต็ด VS สเตนเฮาส์มัวร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05.30 [D1-2]คลับสปอร์ต เอเมเลค VS โอลิมเปีย อาซันซิออง[D1-10]
07.45 [D1-2]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS เพนาโรล[D1-3]
07.45 [D1-1]สปอร์ติ้งคริสตัล VS ซีเอ ฮูราแคน[D1-23]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45 [1]เลสเตอร์ ซิตี้ VS เวสต์บรอมวิช[13]
02:45 [17]นอริช ซิตี้ VS เชลซี[11]
02:45 [15]บอร์นมัธ VS เซาแธมป์ตัน[7]
02:45 [19]ซันเดอร์แลนด์ VS คริสตัล พาเลซ[14]
02:45 [20]แอสตัน วิลล่า VS เอฟเวอร์ตัน[12]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:00 [9]อิงโกลสตัดท์ VS โคโลญจน์[10]
02:00 [18]ฮันโนเวอร์ 96 VS โวล์ฟสบวร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
03:00 [2]แอตเลติโก้ มาดริด VS เรอัล โซเซียดาด[9]
04:00 [17]ลาส พัลมาส VS เกตาเฟ่[15]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (Coppa Italia Cup)
03:00 [D1-6]เอซี มิลาน VS อาเลซซานเดรีย[C1-4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [18]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS มิดเดิลสโบรห์[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [3]ฮาร์ทส์ VS อินเวอร์เนสส์[7]
02:45 [11]คิลมาร์น็อค VS รอสส์ เคาน์ตี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
01:00 [9]วูลฟ์เบอร์เกอร์ VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [11]โคโรน่า VS วิสล่า คราคอฟ[14]
00:00 [12]ป๊อดเบสคิดเซีย VS โกลนิค เลชน่า[9]
02:30 [2]ปิแอส กลิวิส VS สลาสค์ วรอคลาวน์[13]
02:30 [7]ซาเกลบี้ ลูบิน VS เลเชีย กอเดนซ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Turkey Cup)
01:00 [10]ริเซสปอร์ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
00:00 [3]ซอนเดอร์ไจสกี VS อาร์ฮุส[10]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
21:00 [13]เอฟซี อูฟา VS ซีเอสเคเอ มอสโก[1]
23:15 [5]คราซ์โนดาร์ FK VS เทเลค กรอซนี่ย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [9]บาร์นสลี่ย์ VS โคเวนทรี[6]
02:45 [7]แบรดฟอร์ด VS โคลเชสเตอร์[24]
02:45 [16]บิวรี่ VS ปีเตอร์โบโร่[15]
02:45 [18]เชสเตอร์ฟิลด์ VS แบล็คพูล[20]
02:45 [19]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS จิลลิ่งแฮม[3]
02:45 [5]มิลล์วอลล์ VS วีแกน แอธเลติก[2]
02:45 [22]โอลด์แฮม VS พอร์ทเวล[11]
02:45 [10]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[1]
02:45 [21]ชรูว์สบิวรี่ VS โรชเดล[13]
02:45 [8]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS ครูว์[23]
02:45 [12]สวินดอน VS ดอนคาสเตอร์[17]
02:45 [4]วอลซอลล์ VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [15]บาร์เน็ต VS พลีมัธ[2]
02:45 [10]บริสตอล โรเวอร์ส VS ฮาร์ทลี่พูล[22]
02:45 [12]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS วีคอมบ์[6]
02:45 [11]คาร์ไลส์ VS เลย์ตัน โอเรียนท์[7]
02:45 [17]คราวเลย์ VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[19]
02:45 [14]เอ็กเซเตอร์ VS พอร์ทสมัธ[5]
02:45 [13]ลูตัน ทาวน์ VS มอร์แคมบ์[18]
02:45 [1]นอร์ทแธมป์ตัน VS วิมเบิลดัน[8]
02:45 [16]น็อตต์สเคาน์ตี้ VS ดาเกนแน่ม[24]
02:45 [3]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS ยอร์ค ซิตี้[23]
02:45 [21]เยโอวิล VS แอคคริงตัน[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [10]คาร์ลสรูห์ VS พาเดอร์บอร์น[17]
23:30 [7]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS 1860 มิวนิค[16]
23:30 [15]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS โบคุ่ม[4]
23:30 [12]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[8]
23:30 [9]SV แซนด์เฮาเซ่น VS เนิร์นแบร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [13]เปรูจา VS ลาติน่า คาลชิโอ้[14]
02:30 [3]เปสคาร่า VS ทราปานี่[11]
02:30 [19]วิเชนซ่า VS โปร เวอร์เซลลี่[20]
02:30 [22]โคโม่ VS แลนซีอาโน่[18]
02:30 [17]ลิวอร์โน่ VS โครโตเน่[2]
02:30 [7]สเปเซีย VS เชเซน่า[4]
02:30 [8]เบรสชา VS อเวลลิโน่[10]
02:30 [9]บารี่ VS แตร์นาน่า[12]
02:30 [21]ซาแลร์นิตาน่า VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[6]
02:30 [16]อัสโคลี่ VS โมเดน่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
12:00 เอฟซี โซล[เกาหลี-9] VS ซานเฟรซเซ[ญี่ปุ่น-3]
14:30 ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-3] VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-1]
17:30 เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-2] VS บีคาเม็กซ์[เวียดนาม-3]
19:00 เจียงซู เซียนตี้[จีน-9] VS ชอนบุกฮุนได[เกาหลี-4]
20:00 บุนยอดกอร์[อุซเบ-4] VS อัล นาเซอร์[ซาอุ-7]
22:15 ซบ อฮัน[อิหร่าน-4] VS เลคห์วิย่า[กาตาร์-3]
23:30 อัล นาเซอร์ ดูไบ[ยูเออี-3] VS เซปาฮัน[อิหร่าน-11]
00:30 อัล อิติฮัด[ซาอุ-3] VS โลโคโมทีฟ ทัชเคน[อุซเบ-2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
03:15 [D1-7]FBC เมลการ์ VS อินดิเพนเดียนเต้[D1-9]
05:30 [D1-12]โอลิมเปีย อาซันซิออง VS พูมาส ยูนัม[D1-9]
07:45 [D1-1]เพนาโรล(N) VS ซีเอ ฮูราแคน[D1-29]
07:45 [D1-7]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS สปอร์ติ้งคริสตัล[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
08:00 [MLS-3]ดีซี ยูไนเต็ด VS กัวเรตาโร่[D1-13]
10.00 [D1-10]ซานโตส ลากูน่า VS แอลเอ กาแลกซี่[MLS-2]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก (UEFA Champions League)
02.45 ปารีส[ฝรั่งเศส-1] 0.5 +10 เชลซี[อังกฤษ-12]
02.45 เบนฟิก้า[โปรตุเกส-2] 0/0.5 +10 เซนิต[รัสเซีย-4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [1]ฮัลล์ ซิตี้ 0.5 ไบรท์ตัน[4]
02.45 [19]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส เสมอ +5 ฟูแล่ม[18]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League)
00.00 เฟเนร์บาห์เช่[ตุรกี-1] 0.5 โลโคโมทีฟ มอสโก[รัสเซีย-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [12]ดันดี ยูไนเต็ด 0/0.5 มาเธอร์เวลล์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ (Finland League Cup)
22.00 [A1][D1-1]ไซนาโจเอน 1/1.5 อิลเวส[D1-8][A6]
22.59 [A2][D2-1]พีเอส เคมี่ 0/0.5 โรวาเนียมี่[D1-2][A3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45 [11]แบรดฟอร์ด 0/0.5 +10 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[7]
02.45 [18]แบล็คพูล เสมอ โอลด์แฮม[23]
02.45 [15]โรชเดล 1 -10 ครูว์[22]
02.45 [6]มิลล์วอลล์ 0.5 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[13]
02.45 [16]บิวรี่ 0/0.5 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[8]
02.45 [24]โคลเชสเตอร์ เสมอ +10 เชสเตอร์ฟิลด์[21]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45 [6]แอคคริงตัน 0.5 คาร์ไลส์[12]
02.45 [21]ฮาร์ทลี่พูล เสมอ น็อตต์สเคาน์ตี้[18]
02.45 [23]ยอร์ค ซิตี้ เสมอ +10 เอ็กเซเตอร์[13]
02.45 [3]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0/0.5 นอร์ทแธมป์ตัน[1]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02.45 [CH-2]ฮิเบอร์เนี่ยน 0/0.5 ฮาร์ท[PR-3]
02.45 [PR-10]คิลมาร์น็อค 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[CH-1]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:45 [6]เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0/0.5 ลิเวอร์พูล[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
01:00 [5]เลเวอร์คูเซ่น 1 แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
02:30 [11]สตุ๊ตการ์ต 1 +10 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [20]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0.5 มิดเดิลสโบรห์[2]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
03:00 [D2-19]โซโชซ์ 1 -10 โมนาโก[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
00:30 [D1-7]แมตเตอร์สเบิร์ก 0.5/1 -10 ซังค์ พอลเท่น[D2-2]
01:00 [D1-2]ออสเตรีย เวียนนา 1 LASK ลินซ์[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Turkey Cup)
18:00 [D2B-7]ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์ 1.5/2 เฟเนร์บาห์เช่[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ (Finland League Cup)
22:00 [3]เฮลซิงกิ(N) 0/0.5 HIFK[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [23]ดาเกนแน่ม 0.5 -10 วีคอมบ์[10]
02:45 [22]ฮาร์ทลี่พูล เสมอ +10 สตีฟเนจ[19]
02:45 [3]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0.5/1 +10 แมนส์ฟิลด์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:30 [10]อัลลัว แอทเลติค 0.5/1 กรีน็อค มอร์ตัน[6]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
12:00 โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-3] 2.5/3 +5 ฮานอย ทีแอนด์ที[เวียดนาม-2]
16:00 อดิไลเด้[ออสเตรเลีย-6] เสมอ ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-3]
17:30 เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-2] 1.5/2 +10 ชลบุรี เอฟซี[ไทย-4]
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีส เอเชีย[จีน-2] 2 +10 เมืองทอง ยูไนเต็ด[ไทย-2]
19:00 บุนยอดกอร์[อุซเบฯ-4] 0/0.5 +10 อัล ชาบับ[ยูเออี-7]
21:30 นาฟ เตหะราน[อิหร่าน-8] 0/0.5 อัล จาอิส[กาตาร์-2]
23:15 อัล จาซิล่า[ยูเออี-9] เสมอ +10 อัล ซาดด์[กาตาร์-4]
00:20 อัล อิติฮัด[ซาอุฯ-3] 1 +10 อัล วีห์ดัต[จอร์แดน-4]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45 [1]เลสเตอร์ ซิตี้ เสมอ ลิเวอร์พูล[7]
02.45 [3]อาร์เซน่อล 1 เซาแธมป์ตัน[8]
02.45 [19]ซันเดอร์แลนด์ 1 +10 แมนเชสเตอร์ ซิตี้[2]
02.45 [17]นอริช ซิตี้ 0.5 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[4]
02.45 [6]เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0.5/1 -10 แอสตัน วิลล่า[20]
03.00 [5]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0.5 +5 สโต๊ค ซิตี้[9]
03.00 [11]คริสตัล พาเลซ 0.5 -10 บอร์นมัธ[16]
03.00 [14]เวสต์บรอมวิช 0/0.5 สวอนซี ซิตี้[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02.45 [7]ซัสเซาโล่ 0/0.5 -10 เอเอส โรม่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01.00 [2]โมนาโก 0.5/1 +10 บาสเตีย[13]
03.00 [17]มงต์เปลลิเย่ร์ เสมอ โอลิมปิก มาร์กเซย[10]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [5]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0.5/1 -10 เปรสตัน[16]
02.45 [8]อิปสวิช 0.5 -10 เร้ดดิ้ง[15]
02.45 [7]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0/0.5 -10 เบิร์นลี่ย์[3]
02.45 [12]วูล์ฟแฮมป์ตัน 1 -10 โบลตัน[24]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [10]แพททริค ทริสเทล 0/0.5 มาเธอร์เวลล์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.45 [6]เกงค์ 0/0.5 -10 สตองดาร์ด ลีแอช[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Finland League Cup)
19.15 [D2-2]PK-35 เสมอ +10 ลาห์ติ[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02.45 [L2-3]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0/0.5 มิลล์วอลล์[L1-6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45 [11]พอร์ทเวล 0/0.5 +10 สวินดอน[17]
02.45 [16]ดอนคาสเตอร์ เสมอ +10 วอลซอลล์[3]
02.45 [20]ชรูว์สบิวรี่ เสมอ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45 [16]ลูตัน ทาวน์ 0.5 +10 เยโอวิล[22]
02.45 [15]มอร์แคมบ์ 0.5 พอร์ทสมัธ[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
03.00 [13]อฌักซิโอ้ 0.5 -10 นีมส์[17]
03.00 [8]โอแซร์ 0.5 -10 เอวิย็อง[16]
03.00 [9]บูร์ก แปรองนาส 0/0.5 -10 ตูร์ แอฟเซ[11]
03.00 [14]นิออร์ท 0/0.5 +10 น็องซี่[1]
03.00 [2]ดิฌง 1 +5 วาล็องเซียนส์[15]
03.00 [3]เม็ตซ์ 0.5/1 -10 ลาวาล[12]
03.00 [7]ล็องส์ 0.5 แบรสต์[10]
03.00 [6]เรด สตาร์ 93 0/0.5 -10 เลอ อาฟร์[4]
03.00 [19]เกรไตล์ เสมอ +5 โซโชซ์[18]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02.45 [4]กรีน็อค มอร์ตัน 1/1.5 ฮิเบอร์เนี่ยน[2]
02.45 [5]เรธโรเวอร์ส 1.5 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02.45 [3]อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0/0.5 สแตรนแรร์[9]
02.45 [6]สเตนเฮาส์มัวร์ 0/0.5 เบรซิน ซิตี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
14.00 ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-3] 2.5/3 โมฮัน บากอน[อินเดีย-2]
18.00 ฮานอย ทีแอนด์ที[เวียดนาม-2] 0.5 +10 คิดชี[ฮ่องกง-2]
19.00 ชลบุรี เอฟซี[ไทย-4] 1.5 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด[พม่า-1]
19.30 เมืองทอง ยูไนเต็ด[ไทย-2] 1.5 +10 ยะโฮร์ ดารุล[มาเลเซีย-1]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
02:45 [9]ลิเวอร์พูล 0.5/1 +10 สโต๊ค ซิตี้[7]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ 8 ทีมสุดท้าย (Coppa Italia Cup)
03:00 [C1A-2]อาเลซซานเดรีย(N) 0.5/1 +10 เอซี มิลาน[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ รอบ 32 ทีมสุดท้าย (France League Cup 2015-2016)
03:00 [14]ลีลล์ 0/0.5 -10 บอร์กโดซ์[10]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [11]เบรนท์ฟอร์ด 0/0.5 ลีดส์ ยูไนเต็ด[17]
02:45 [12]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0.5 -10 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[15]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [13]วิลเล่ม ทเว 0/0.5 +10 โกรนิงเก้น[9]
02:45 [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1.5/2 -10 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
22:59 [D1-15]นาซิอองนาล 1 โอเรียนทัล ลิสโบอา[D2-23]
22.59 [D1-13]เบเลเนนส์ 0.5 +10 ไลซอส[D2-19]
22.59 [D1-7]ริโอ อาฟ 0.5 บราก้า[D1-4]
01:30 [D1-5]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0/0.5 ปอร์ติโมเนนเซ่[D2-6]
01:30 [D1-9]อารัวก้า 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-1]
03:30 [D1-14]โมไรเรนเซ่ 1 เบนฟิก้า[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
17:00 [D2B-12]นาซิลลี เสมอ +10 อดาน่าสปอร์[D2-5]
19:00 [D2B-12]อินโกลสปอร์ 0.5/1 เคย์เซริสปอร์[D1-12]
22:00 [D1-5]คอนยาสปอร์ 2 เอไทม์สกัท[D3B-1]
01:45 [D1-3]กาลาตาซาราย 1.5 คาสทาโมนุสปอร์[D3C-1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [21]ฟลีตวู้ด ทาวน์ เสมอ -10 วอลซอลล์[3]
02:45 [19]แบล็คพูล 0.5 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[8]
02:45 [10]แบรดฟอร์ด 0/0.5 บาร์นสลีย์[17]
02:45 [13]บิวรี่ 0.5/1 ครูว์[24]
02:45 [12]ดอนคาสเตอร์ 0/0.5 พอร์ทเวล[11]
02:45 [7]ปีเตอร์โบโร่ 0/0.5 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[2]
02:45 [20]ชรูว์สบิวรี่ 0/0.5 โอลด์แฮม[23]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [14]มอร์แคมบ์ เสมอ แมนส์ฟิลด์[11]
02:45 [8]เลย์ตัน โอเรียนท์ 0.5/1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้[20]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.45 [PR-20]แอสตัน วิลล่า 1/1.5 วีคอมบ์[L2-6]
02.45 [L1-10]แบรดฟอร์ด 0.5 บิวรี่[L1-15]
02.45 [LCH-22]บริสตอล ซิตี้ 0.5 เวสต์บรอมวิช[PR-13]
02.45 [LCH-20]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0.5 นอร์ทแธมป์ตัน[L2-2]
02.45 [L2-4]พอร์ทสมัธ เสมอ อิปสวิช[LCH-7]
02.45 [L2-23]เยโอวิล เสมอ คาร์ไลส์[L2-10]
03.00 [LCH-14]เร้ดดิ้ง 0.5 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-16]
03.00 [LCH-24]โบลตัน 0.5/1 อีสต์ไลก์[Conf-5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02.45 [1]นาโปลี 0.5 อินเตอร์ มิลาน[2]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
00.00 [D1-5]แรนส์ 0.5/1 บูร์ก แปรองนาส[D2-8]
00.00 [D1-13]อฌักซิโอ้ 0/0.5 แก็งก็อง[D1-18]
00.30 [D1-2]อองเช่ร์ เสมอ บอร์กโดซ์[D1-9]
01.00 [D1-15]บาสเตีย 0.5/1 โซโชซ์[D2-18]
01.00 [D4-15]ซาร์ ยูนิยง VS นิออร์ท[D2-13]
03.00 [D1-1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1.5/2 ตูลูส[D1-19]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
22.59 [D1-11]เคย์เซริสปอร์ VS คอนยาสปอร์[D1-7]
01.45 [D1-6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS กาลาตาซาราย[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [1]เซลติก 2 แฮมิลตัน[10]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
19.00 [D2-14]สลาโว วีเซลัด VS วิโซซิน่า จิคลาวา[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
22.00 [D2-23]โอเรียนทัล ลิสโบอา VS เบนฟิก้า[D1-2]
22.59 [D2-11]ฟามาลิเคา VS ปอร์โต้[D1-3]
22.59 [D1-7]อารัวก้า VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[D1-5]
22.59 [D2-4]ปอร์ติโมเนนเซ่ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-1]
22.59 [D2-18]ไลซอส VS บราก้า[D1-4]
22.59 [D1-6]ริโอ อาฟ VS เบเลเนนส์[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45 [23]โคลเชสเตอร์ เสมอ ฟลีตวู้ด ทาวน์[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45 [7]แอคคริงตัน 0.5/1 ฮาร์ทลี่พูล[21]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45 [13]บรอมลีย์ 0.5/1 กริมสบี้ ทาวน์[3]
02.45 [1]เชลท์แน่ม 1.5 คิดเดอร์มินส์เตอร์[24]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02.45 [10]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด เสมอ ดาร์ทฟอร์ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02.45 [PR-7]อินเวอร์เนสส์ VS สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[L2-6]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (AFC U23 Championship)
20.30 เกาหลีเหนือ(U23)(N) VS ทีมชาติไทย(U23)
20.30 ซาอุดีอาระเบีย(U23)(N) VS ญี่ปุ่น(U23)
23.30 อิรัก(U23)(N) VS เกาหลีใต้(U23)
23.30 อุสเบกิสทาน(U23)(N) VS เยเมน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45 [18]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0.5 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[5]
02.45 [20]แอสตัน วิลล่า 0/0.5 -10 คริสตัล พาเลซ[7]
02.45 [16]บอร์นมัธ 0.5 เวสต์แฮมยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02.30 [D1-9]ลา คอรุนญ่า 1 -10 ซีดี มิรานเดส[D2-9]
04.05 [D1-7]เซบีย่า 1 +5 เรอัล เบติส[D1-15]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
03.00 [12]บอร์กโดซ์ 0/0.5 +10 ลอริยองต์[9]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [17]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0/0.5 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[16]
02.45 [10]เบรนท์ฟอร์ด 0/0.5 มิดเดิลสโบรห์[1]
02.45 [22]บริสตอล ซิตี้ เสมอ +5 เปรสตัน[15]
02.45 [2]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0.5/1 +10 เร้ดดิ้ง[12]
02.45 [18]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0.5 +10 ชาร์ลตัน แอธเลติก[23]
02.45 [6]อิปสวิช 0.5 ลีดส์ ยูไนเต็ด[13]
02.45 [20]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0/0.5 -10 เบิร์นลี่ย์[5]
02.45 [14]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0.5 -10 เบอร์มิงแฮม[8]
02.45 [21]ร็อตเธอร์แฮม 0/0.5 -10 ไบรท์ตัน[4]
02.45 [7]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 -10 โบลตัน[24]
02.45 [11]วูล์ฟแฮมป์ตัน 0.5 ฟูแล่ม[19]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
20.30 [D1-7]คอนยาสปอร์ 1.5 อินโกลสปอร์[D2-13]
00.00 [D2-3]อดาน่าสปอร์ 0.5 +10 แทร็บซอนสปอร์[D1-9]
01.45 [D2-18]คาซิยาก้า 1 กาลาตาซาราย[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (AFC U23 Championship)
20:30 ซีเรีย(U23)(N) 0.5 -10 อิหร่าน(U23)
23:30 กาตาร์(U23) 0/0.5 +10 จีน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45 [5]วีแกน แอธเลติก 0/0.5 +10 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[9]
02.45 [10]พอร์ทเวล 0/0.5 -10 สวินดอน[16]
02.45 [4]โคเวนทรี 0/0.5 วอลซอลล์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45 [14]มอร์แคมบ์ 0/0.5 เอ็กเซเตอร์[17]
02.45 [1]พลีมัธ 0/0.5 -10 นอร์ทแธมป์ตัน[2]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 12 มกราคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
03.00 [10]สโต๊ค ซิตี้ 0/0.5 ลิเวอร์พูล[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02.45 [17]เจนัว 0/0.5 ซามพ์โดเรีย[14]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02.45 [2]บาลา ทาวน์ VS คาร์มาร์เธ็น[8]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02.45 [CS-19]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี VS วีลด์สโตน[CS-17]
02.45 [N PR-20]สเกลเมอร์สเดล 0.5 AFC ไฟล์ดี้[CN-5]
02.45 [S PR-8]เลมิงตัน VS อัลทริงแคม[Conf-20]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02.45 [2]โซลิฮัลล์ มอร์ VS แบล็คเลย์ ทาวน์[16]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02.45 [13]เฮมเมล เฮมพ์สเตท VS อีสต์บอร์น[14]
โปรแกรมฟุตบอล England Under-21 Premier League
20.00 [4]อาร์เซน่อล(U21) VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(U21)[6]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 5 มกราคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45

[2]เลสเตอร์ ซิตี้

0.5 แมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]

โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45

[14]ลีดส์ ยูไนเต็ด

0/0.5 +10 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[2]

02:45

[4]ไบรท์ตัน

0.5 อิปสวิช[6]

02:45

[10]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

เสมอ +10 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[15]

02:45

[19]ฟูแล่ม

0/0.5 ร็อตเธอร์แฮม[21]

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45

[5]รอสส์ เคาน์ตี้

0.5/1 +10 คิลมาร์น็อค[11]

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
22:00

[D2-24]โอเรียนตัล ลิสโบอา

0/0.5 โมไรเรนเซ่[D1-14]

22:00

[D2-22]ไลซอส

0.5/1 -10 ริโอ อาฟ[D1-7]

01:00

[D1-1]ปอร์โต้

1.5/2 มาริติโม่[D1-10]

02:45

[D1-3]เบนฟิก้า

1.5 +10 นาซิอองนาล[D1-13]

03:00

[D1-2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน

1/1.5 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[D1-6]

โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45

[7]อเบอรี่สวิธ

0.5/1 คาร์มาร์เธ็น[9]

02:45

[11]รีห์ล

0/0.5 บาลา ทาวน์[6]

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:30

[3]ฟัลเคิร์ก

1/1.5 ลิฟวิงสตัน[8]

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
02:45

[5]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด

0/0.5 -10 สเตนเฮาส์มัวร์[6]

02:45

[7]คาวเดนบีท

0/0.5 +10 อายร์ ยูไนเต็ด[2]

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 29 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
20:30 [D2-13]โบลูสปอร์ 0.5/1 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[D2-10]
00:00 [D1-17]เมอร์ซิน เสมอ ริเซสปอร์[D1-10]
01:45 [D1-8]แทร็บซอนสปอร์ 0.5/1 +10 กาเซียนเทปสปอร์[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [14]เปรูเวลซ์ เสมอ ชาเลอร์รัว[9]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45 [7]อเบอรี่สวิธ 0.5/1 คาร์มาร์เธ็น[9]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45 [CS-19]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0/0.5 -10 วีลด์สโตน[CS-16]
02:45 [Conf-9]เบรนทรี ทาวน์ 0.5 บรอมลีย์[Conf-13]
02:45 [Conf-6]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ 1/1.5 แอชตัน ยูไนเต็ด[N PR-6]
02:45 [CN-3]โซลิฮัลล์ มอร์ 0.5 กริมสบี้ ทาวน์[Conf-4]
02:45 [CN-14]วอร์เซสเตอร์ ซิตี้ 0/0.5 เซาธ์ปอร์ท[Conf-18]
02:45 [S PR-7]เลมิงตัน 0.5 อัลทริงแคม[Conf-19]
02:45 [N PR-20]สเกลเมอร์สเดล 0.5 AFC ไฟล์ดี้[CN-4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [10]อเวลลิโน่ 0.5 -10 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 15 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02.00 [D1-15]สปอร์ติ้ง กิฆอน 0/0.5 เรอัล เบติส[D1-11]
02.00 [D1-6]ลา คอรุนญ่า 1.5 -5 ยูอี ยาโกสเตรา[D2-20]
03.00 [D1-12]เอสปันญ่อล 0.5 -10 เลบานเต้[D1-20]
03.00 [D1-7]เซบีย่า 1.5/2 +10 โลโกรนเยส[D3-3]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
01.00 [D1-5]มึนเช่นกลัดบัค 0.5/1 แวร์เดอร์ เบรเมน[D1-14]
01.00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1.5/2 เลเวอร์คูเซ่น[D1-6]
02.30 [D1-1]บาเยิร์น มิวนิค 2.5/3 ดาร์มสตัดท์[D1-12]
02.30 [D3-3] เอา เสมอ ไฮน์เดนเฮลม์[D2-10]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01.15 [D1-17]เจนัว 1/1.5 -5 อาเลซซานเดรีย[C1-A-1]
03.00 [D1-1]อินเตอร์ มิลาน 1/1.5 กาญารี่[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
02.45 [14]โรด้า เจซี 0/0.5 ฮีเรนวีน[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
02.00 [7]วิตอเรีย เซตูบัล เสมอ +10 ริโอ อาฟ[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
19.00 [D2-13]นาซิลลี 1.5 +10 แทร็บซอนสปอร์[D1-10]
21.00 [D1-18]เอสคิเซไฮสปอร์ 0.5/1 โบลูสปอร์[D2-12]
23.30 [D1-11]กาเซียนเทปสปอร์ 1 อดาน่าสปอร์[D2-6]
01.30 [D1-9]อันตัลยาสปอร์ 1 กิริซันสปอร์[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
02.00 [D1-11]ลีลล์ 1 ลาวาล[D2-11]
02.00 [D1-8]ลอริยองต์ 0.5 ดิฌง[D2-1]
02.00 [D1-18]แก็งก็อง เสมอ +5 นีซ[D1-5]
03.00 [D1-10]แรนส์ 0.5 -5 ตูลูส[D1-19]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [7]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0/0.5 -10 เบรนท์ฟอร์ด[10]
02.45 [21]ชาร์ลตัน แอธเลติก เสมอ โบลตัน[24]
02.45 [4]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0.5/1 +10 บริสตอล ซิตี้[19]
02.45 [17]ฟูแล่ม เสมอ อิปสวิช[6]
02.45 [20]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0.5 ร็อตเธอร์แฮม[23]
02.45 [2]มิดเดิลสโบรห์ 0.5 เบิร์นลี่ย์[5]
02.45 [22]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0/0.5 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[8]
02.45 [16]เปรสตัน 0/0.5 เบอร์มิงแฮม[9]
02.45 [13]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส เสมอ +10 ไบรท์ตัน[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
04.00 [16]อูเนียว มาไดร่า 1.5 -10 เบนฟิก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20.00 [D2-16]อาฮาร์ไนกอส 0.5/1 อิราคลิส[D1-8]
20.00 [D2-9]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 1/1.5 +10 เจียนนิน่า[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
22.59 [11]โปลิ ทิมิโซอาร่า เสมอ ทาลกู มูเลส[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45 [10]วีคอมบ์ 0/0.5 น็อตต์สเคาน์ตี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02.45 [21]เซนต์อัลบัน ซิตี้ 0/0.5 +10 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[7]
02.45 [9]ทรูโร ซิตี้ เสมอ เฮมเม็ล เฮมพ์สเตด[13]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.45 [L1-3]วอลซอลล์ 0.5 เชสเตอร์ฟิลด์[L1-17]
02.45 [L1-14]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0/0.5 -10 เลย์ตัน โอเรียนท์[L2-9]
02.45 [L2-20]ฮาร์ทลี่พูล 1 ซัลฟอร์ด ซิตี้[N PR-3]
02.45 [L1-18]ชรูว์สบิวรี่ 0.5 กริมสบี้ ทาวน์[Conf-5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)