ไฮไลท์ฟุตบอล วิเคราะห์บอล UFABET Ufabet Ufabet Ufa Gclub แทงบอลUFABET uwynn888

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 กันยายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [2]บาเยิร์น มิวนิค VS โวล์ฟสบวร์ก[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00 [8]นีซ VS อองเช่ร์[11]  
01:45 [17]ลีลล์ VS โมนาโก[2]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:30 [1]ปอร์โต้ VS ปอร์ติโมเนนเซ่[13]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [1]นอร์ดเจลแลนด์ VS ซอนเดอร์ไจสกี[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [4]เดอร์รี่ ซิตี้ VS เบรย์ วันเดอเรอร์[5]  
01:45 [7]ลิเมอริค เอฟซี VS คอร์ก ซิตี้[1]  
01:45 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS สลิโก โรเวอร์ส[8]  
01:45 [6]โบฮีเมี่ยนส์ VS เซนต์ แพตทริคส์[9]  
01:45 [2]ดันดาล์ค VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[12]  
02:00 [3]แชมร็อค โรเวอร์ VS ฟินน์ ฮาร์ป[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [9]แทร็บซอนสปอร์ VS อลันยาสปอร์[14]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [6]รอแยล อันท์เวิร์พ VS คอร์ไทรจ์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [14]ปิแอส กลิวิส VS อาร์ก้า กดิเนีย[10]  
01:30 [8]สลาสค์ วรอคลาวน์ VS เลช พอซนาน[1]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [4]ซีเอส คราอิโอว่า VS โวลุนทารี่[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
01:45 [3]เดอะ นิว เซนต์ VS ลานดูเนา[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [16]วิมเบิลดัน VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
01:45 [22]ฟอเรสต์กรีน VS สวินดอน ทาวน์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [9]เอา VS แซนด์เฮาเซ่น[2]  
23:30 [11]ดุ๊ยส์บวร์ก VS โฮลสไตน์ คีล[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [11]วาล็องเซียนส์ VS โอแซร์[17]  
01:00 [12]โซโชซ์ VS อฌักซิโอ้[9]  
01:00 [5]แบรสต์ VS ปารีส เอฟซี[6]  
01:00 [15]อฌักซิโอ้ GFCO VS ชาโตรูซ์[10]  
01:00 [3]นีมส์ VS นิออร์ท[16]  
01:00 [18]เกววีลย์ VS แร็งส์[1]  
01:00 [8]โอร์แลงส์ VS ตูร์ แอฟเซ[20]  
01:00 [14]บูร์ก แปรองนาส VS เลอ อาฟร์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [11]อัลเมเรีย VS เซบีย่า B [21]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [12]อัลเมเร่ ซิตี้ VS เอฟซี ออสส์[4]  
01:00 [13]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS เดน บอสช์[15]  
01:00 [9]เอ็มเมน VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[17]  
01:00 [20]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS ดอร์เดรชท์[14]  
01:00 [2]มาสทริสช์ VS คัมบูร์[11]  
01:00 [3]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS AZ อัลค์ม่าร์ 2 [5]  
01:00 [18]โวเลนดัม VS เดอ กราฟสคัป[6]  
01:00 [19] RKC วาลไวก์ VS อูเทร็คท์(Am)[16]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [5]แคบินทีลี่ เอฟซี VS แอธโลน ทาวน์[8]  
01:45 [3]ยูซี ดับลิน VS โคห์บ รัมเบลอ[2]  
01:45 [1]วอเตอร์ฟอร์ด VS ลองฟอร์ด ทาวน์[4]  
02:00 [7]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS เชลบอร์น[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [5]ไลเฟริ่ง VS เบลอเวส ลินซ์[7]  
23:30 [4]แวคเกอร์ ติโรล VS ฮาร์ทเบิร์ก[2]  
23:30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS WSG วัตเท่น[9]  
23:30 [1]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[8]  
01:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS SV รีด[3]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [5]ยูเวนตูเด้ VS โบอา เอสปอร์เต้[10]  
07:30 [15]ลูเวอร์เดนเซ่ VS โอเอสเต้[7]  
07:30 [9]ลอนดริน่า VS ซานตา ครูซ[16]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:05 [7]เบลกราโน่ VS ติเกร[25]  
07:05 [6]ปาโตรนาโต้ ปาราน่า VS แอดเลติโก ทูคูแมน[17]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00 [18]พูอีบลา VS มอนเทอร์เรย์[1]  
09:00 [16]อัตลาส VS มอเรเลีย[7]  

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 15 กันยายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:00 [19]บอร์นมัธ VS ไบรท์ตัน[14]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [3]ฮันโนเวอร์ 96 VS ฮัมบูร์ก[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:00 [16]เออิบาร์ VS เลกาเนส[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:45 [9]ตูลูส VS บอร์กโดซ์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
01:00 [12]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS AZ อัลค์มาร์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:30 [15]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS วิตอเรีย เซตูบัล[8]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [3]ฮัคเค่น VS เอล์ฟบอร์ก[8]  
00:00 [12]คัลมาร์ VS นอร์โคปิ้ง[5]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [13]ซิลเคบอร์ก VS โอเดนเซ่[7]  
01:15 [14]แรนเดอร์ส VS ลิงบี้[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [12]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS โบฮีเมี่ยนส์[6]  
01:45 [5]เบรย์ วันเดอเรอร์ VS ลิเมอริค เอฟซี[7]  
01:45 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS เดอร์รี่ ซิตี้[4]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [10]แพททริค ทริสเทล VS กลาสโกว์ เรนเจอร์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [11]HIFK VS จีวาสคีล่า[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [7]เคย์เซริสปอร์ VS อันตัลยาสปอร์[15]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [2]คลับบรูซ VS เมเชเลน[13]  
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [10]ดูก้า ปรากซ์ VS บานิค ออสตราว่า[12]  
22:59 [8]เทปลิเซ่ VS โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [7]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [10]อาร์ก้า กดิเนีย VS ซาเกลบี้ ลูบิน[3]  
01:30 [1]เลช พอซนาน VS โคโรน่า[8]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [13]อาร์เซน่อล ตูล่า VS ดินาโม มอสโก[11]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [14]ยูเวนตุส บูคาเรสต์ VS โบโตซานี่[5]  
00:30 [10]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS โวลุนทารี่[8]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [6]ซิบาเลีย VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[8]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [7]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[9]  
23:30 [11]เอา VS โฮลสไตน์ คีล[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [12]วาล็องเซียนส์ VS ล็องส์[20]  
01:00 [9]นีมส์ VS โอแซร์[17]  
01:00 [18]เกววีลย์ VS น็องซี่[14]  
01:00 [1]ลอริยองต์ VS อฌักซิโอ้[7]  
01:00 [11]ปารีส เอฟซี VS ตูร์ แอฟเซ[19]  
01:00 [16]บูร์ก แปรองนาส VS ชาโตรูซ์[4]  
01:00 [6]โอร์แลงส์ VS นิออร์ท[13]  
01:00 [15]อฌักซิโอ้ GFCO VS แกลร์กมงต์ ฟุต[5]  
01:00 [10]แบรสต์ VS เลอ อาฟร์[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [18]ซีดี ลูโก้ VS เรอัล ซาราโกซ่า[16]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [18]ซีดี ลูโก้ VS เรอัล ซาราโกซ่า[16]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
00:00 [8]เอซี เวนิช VS สเปเซีย[17]  
02:00 [19]เชเซน่า VS อเวลลิโน่[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [15]ดอร์เดรชท์ VS อัลเมเร่ ซิตี้[11]  
01:00 [16]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS คัมบูร์[13]  
01:00 [19]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS อาแจกซ์(เยาวชน)[2]  
01:00 [14]อูเทร็คท์(Am) VS เดอ กราฟสคัป[9]  
01:00 [3]มาสทริสช์ VS พีเอสวี(เยาวชน)[7]  
01:00 [6]ไนจ์เมเก้น VS เอ็มเมน[8]  
01:00 [1]เอฟซี ออสส์ VS AZ อัลค์ม่าร์ 2 [5]  
01:00 [4]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS โวเลนดัม[18]  
01:00 [10]เทลสตาร์ VS เดน บอสช์[12]  
01:00 [20]RKC วาลไวก์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[17]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [6]เชลบอร์น VS แอธโลน ทาวน์[8]  
02:00 [7]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS วอเตอร์ฟอร์ด[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [4]SV รีด VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[6]  
23:30 [9]WSG วัตเท่น VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[5]  
23:30 [8]คัพเฟ่นเบิร์ก VS แวคเกอร์ ติโรล[3]  
23:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS ฮาร์ทเบิร์ก[2]  
01:30 [7]เบลอเวส ลินซ์ VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[1]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [18]ซานตา ครูซ VS โกยาส[17]  
07:30 [6]ซิเอร่า VS อเมริกา มิไนโร่[1]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:05 [24]ติเกร VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[16]  
07:05 [8]โคลอน VS เอสตูเดียนเตส[13]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00 [6]มอเรเลีย VS ติเกรส์ UANL[5]  
09:00 [3]คลับ ทิจูเอน่า VS คลับ อเมริกา[2]  

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 กันยายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [3]ฮัมบูร์ก VS RB ลีบซิก[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:00 [3]เลกาเนส VS เกตาเฟ่[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00 [13]ลีลล์ VS บอร์กโดซ์[5]  
01:45 [20]เม็ตซ์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [12]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ฮัลล์ ซิตี้[8]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01:00 [6]เฟยเรนเซ่ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1]  
03:00 [3]เบนฟิก้า VS ปอร์ติโมเนนเซ่[14]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [5]ฮอร์เซ่นส์ VS นอร์ดเจลแลนด์[1]  
01:15 [2]โฮโบร VS ซอนเดอร์ไจสกี[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01:45 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS ลิเมอริค เอฟซี[7]  
01:45 [2]ดันดาล์ค VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[12]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [4]แฮมิลตัน VS เซลติก[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [11]HIFK VS มาเรียฮามน์[7]  
22:30 [4]คูพีเอส VS ไซนาโจเอน[5]  
22:30 [6]VPS วาซ่า VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[1]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [11]อันเดอร์เลชท์ VS โลเคอเรน[9]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [2]ซาเกลบี้ ลูบิน VS วิสล่า พล็อค[13]  
01:30 [12]อาร์ก้า กดิเนีย VS วิสล่า คราคอฟ[5]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:30 [16]อัมคาร์ เพิร์ม VS ซีเอสเคเอ มอสโก[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [4]โบโตซานี่ VS เอฟซี แอสตร้า[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [10]อิสทรา 1961 พูลา VS สลาเวน เบลูโป้[5]  
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
01:45 [2]คอนนาห์ คิวเอ็น VS บาลา ทาวน์[6]  
01:45 [5]เดอะ นิว เซนต์ VS เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [13]ดินาโม เดรสเดน VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[18]  
23:30 [16]ไฮน์เดนเฮลม์ VS จอห์น เรเกนเบิร์ก[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [15]อฌักซิโอ้ GFCO VS โซโชซ์[10]  
01:00 [4]อฌักซิโอ้ VS นีมส์[12]  
01:00 [8]แกลร์กมงต์ ฟุต VS บูร์ก แปรองนาส[14]  
01:00 [16]น็องซี่ VS วาล็องเซียนส์[7]  
01:00 [17]โอแซร์ VS ตูร์ แอฟเซ[20]  
01:00 [9]นิออร์ท VS ปารีส เอฟซี[13]  
01:00 [1]เลอ อาฟร์ VS โอร์แลงส์[5]  
01:00 [6]ชาโตรูซ์ VS เกววีลย์[18]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [3]คาดิส VS กิมนาสติก[22]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [7]เปสคาร่า VS โฟรซิโนเน่[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [18]อัลเมเร่ ซิตี้ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[15]  
01:00 [12]คัมบูร์ VS อูเทร็คท์(Am)[13]  
01:00 [20]เดน บอสช์ VS ไนจ์เมเก้น[4]  
01:00 [16]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS พีเอสวี(เยาวชน)[9]  
01:00 [7]เอ็มเมน VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[5]  
01:00 [14]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS โวเลนดัม[17]  
01:00 [8]เดอ กราฟสคัป VS มาสทริสช์[3]  
01:00 [2]เอฟซี ออสส์ VS ดอร์เดรชท์[10]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [7]เดเกอร์ฟอร์ส VS ออสเตอร์ ไอเอฟ[6]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00 [10]อารัว VS โวห์เลน[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [9]กนิสตัน เฮลซิงกิ VS ฮาก้า[4]  

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 กันยายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
22:59 [105]คาซัคสถาน VS มอนเตเนโกร[52]  
01:45 [190]มอลต้า VS อังกฤษ[13]  
01:45 [40]สาธารณรัฐเช็ก VS เยอรมนี[2]  
01:45 [46]เดนมาร์ก VS โปแลนด์[5]  
01:45 [22]สโลวาเกีย VS สโลวีเนีย[51]  
01:45 [204]ซานมารีโน่ VS ไอร์แลนด์เหนือ[23]  
01:45 [42]โรมาเนีย VS อาร์เมเนีย[72]  
01:45 [99]ลิธัวเนีย VS สกอตแลนด์[58]  
01:45 [85]นอร์เวย์ VS อาเซอร์ไบจาน[79]  
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาเหนือ รอบคัดเลือก (World Cup Concacaf Zone)
05:55 [26]สหรัฐอเมริกา VS คอสตาริก้า[21]  
07:00 [83]ตรินิแดดและโตเบโก VS ฮอนดูรัส[75]  
08:30 [14]เม็กซิโก VS ปานามา[61]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS คอร์ก ซิตี้[1]  
01:45 [2]ดันดาล์ค VS เซนต์ แพตทริคส์[8]  
01:45 [6]โบฮีเมี่ยนส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[11]  
01:45 [7]ลิเมอริค เอฟซี VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[10]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
20:00 คาซัคสถาน(U21) VS มอนเตเนโกร(U21)  
21:30 ลัตเวีย(U21) VS ยูเครน(U21)  
21:30 สโลวีเนีย(U21) VS ลักเซมเบิร์ก(U21)  
21:45 เอสโตเนีย(U21) VS สโลวาเกีย(U21)  
22:00 บอสเนีย(U21) VS โรมาเนีย(U21)  
22:59 เบลารุส(U21) VS กรีซ(U21)  
22:59 จอร์เจีย(U21) VS โปแลนด์(U21)  
22:59 เนเธอร์แลนด์(U21) VS อังกฤษ(U21)  
22:59 ไซปรัส(U21) VS มอลต้า(U21)  
22:59 เซอร์เบีย(U21) VS ยิบรอลตาร์(U21)  
00:00 สวิตเซอร์แลนด์(U21) VS เวลส์(U21)  
00:00 โคโซโว(U21) VS นอร์เวย์(U21)  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
00:00 [5]มาริติโม่ VS เอสโตริล[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:30 [13]กรานาด้า VS บาร์เซโลน่า 2 [12]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [10]ดอร์เดรชท์ VS เอ็มเมน[6]  
01:00 [14]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[13]  
01:00 [8]พีเอสวี(เยาวชน) VS อาแจกซ์(เยาวชน)[2]  
01:00 [20]อูเทร็คท์(Am) VS AZ อัลค์ม่าร์ 2 [3]  
01:00 [7]มาสทริสช์ VS เดน บอสช์[17]  
01:00 [4]ไนจ์เมเก้น VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[11]  
01:00 [9]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS อัลเมเร่ ซิตี้[16]  
01:00 [12]เทลสตาร์ VS เอฟซี ออสส์[1]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [6]ออสเตอร์ ไอเอฟ VS ไอเค ฟรีจ[15]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [8]แอธโลน ทาวน์ VS โคห์บ รัมเบลอ[2]  
01:45 [4]แคบินทีลี่ เอฟซี VS ลองฟอร์ด ทาวน์[5]  
01:45 [3]ยูซี ดับลิน VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[7]  
01:45 [1]วอเตอร์ฟอร์ด VS เชลบอร์น[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [5]ฮาก้า VS อีคีนาส[7]  
22:30 [1]ทีพีเอส VS เอซี โอลู[4]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู19 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-19)
15:00 แอลเบเนีย(U19) VS จอร์เจีย (U19)  
19:00 โปรตุเกส(U19)(N) VS เนเธอร์แลนด์(U19)  
20:00 อังกฤษ(U19) VS โปแลนด์(U19)  
22:00 อิสราเอล(U19)(N) VS ฮังการี (U19)  
22:30 ฟินแลนด์(U19) VS เบลเยี่ยม(U19)  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
01:00 [4]ราซิ่ง คลับ(N) VS โอลิมโป บาเฮีย[16]  
07:10 [17]แอดเตริโค ราแฟล่า VS บานฟิลด์[5]  
07:10 [25]ซีเอ ฮูราแคน VS โคลอน[11]  
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
22:30 [50]กาน่า VS คองโก-บราซซาวิล[81]  
22:59 [38]ไนจีเรีย VS แคเมอรูน[35]  
01:30 [114]เคปเวิร์ด VS แอฟริกาใต้[66]  
03:00 [34]ตูนิเซีย VS คองโก-กินชาซา[28]  
03:00 [60]โมร็อกโก VS มาลี[65]  
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก2018 โซนโอเชียเนีย
14:35 [123]นิวซีแลนด์ VS หมู่เกาะโซโลมอน[155]  

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [11]โคโลญจน์ VS ฮัมบูร์ก[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:15 [3]เรอัล โซเซียดาด VS บียาร์เรอัล[16]  
03:00 [19]เรอัล เบติส VS เซลต้า บีโก้[14]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:45 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS แซงต์ เอเตียน[3]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [11]บริสตอล ซิตี้ VS แอสตัน วิลล่า[17]  
01:45 [14]ฮัลล์ ซิตี้ VS โบลตัน[22]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
01:00 [18]เอ็นเอซี เบรด้า VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[13]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:30 [10]เบเลเนนส์ VS วิตอเรีย เซตูบัล[12]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [7]ซอนเดอร์ไจสกี VS โอเดนเซ่[8]  
01:15 [9]ซิลเคบอร์ก VS โฮโบร[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01:45 [PR-1]คอร์ก ซิตี้ VS แอธโลน ทาวน์[D1-8]  
01:45 [D1-6]เชลบอร์น VS แชมร็อค โรเวอร์[PR-4]  
01:45 [PR-8]เซนต์ แพตทริคส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[PR-11]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:45 [1]กาลาตาซาราย VS ชีวาสสปอร์[8]  
01:45 [17]อลันยาสปอร์ VS คาราบุคสปอร์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [7]คอร์ไทรจ์ VS เปรูเวลซ์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [12]ดูก้า ปรากซ์ VS โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [6]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [6]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ VS วิสล่า พล็อค[10]  
01:30 [11]สลาสค์ วรอคลาวน์ VS คราโคเวีย คราคอฟ[15]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
00:00 [15]อันจิ มาคัชคาล่า VS เอฟซี อูฟา[7]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [6]เอฟซี แอสตร้า VS ยูเวนตุส บูคาเรสต์[14]  
01:00 [3]ซีเอส คราอิโอว่า VS มีแตน มีดิแอช[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
01:45 [7]น็อตต์สเคาน์ตี้ VS แอคคริงตัน[6]  
 โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45 [18]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS โดเวอร์ แอทเลติก[5]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [17]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS อิงโกลสตัดท์[18]  
23:30 [9]ดุ๊ยส์บวร์ก VS ดาร์มสตัดท์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [14]ปารีส เอฟซี VS โอแซร์[17]  
01:00 [12]แบรสต์ VS น็องซี่[15]  
01:00 [20]ตูร์ แอฟเซ VS อฌักซิโอ้[5]  
01:00 [16]บูร์ก แปรองนาส VS อฌักซิโอ้ GFCO [8]  
01:00 [4]โซโชซ์ VS ชาโตรูซ์[9]  
01:00 [10]วาล็องเซียนส์ VS นิออร์ท[6]  
01:00 [18]เกววีลย์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[11]  
01:00 [13]นีมส์ VS เลอ อาฟร์[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [12]อัลบาเซเต้ VS คอร์โดบ้า[17]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [C1B-2]ปาร์ม่า VS เครโมเนเซ่[C1A-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [17]อัลเมเร่ ซิตี้ VS เดน บอสช์[16]  
01:00 [20]ดอร์เดรชท์ VS อูเทร็คท์(Am)[19]  
01:00 [5]เอ็มเมน VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[9]  
01:00 [14]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS ไนจ์เมเก้น[3]  
01:00 [10]เดอ กราฟสคัป VS คัมบูร์[15]  
01:00 [11]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS พีเอสวี(เยาวชน)[13]  
01:00 [7]อาแจกซ์(เยาวชน) VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[1]  
01:00 [4]AZ อัลค์มาร์ 2 VS RKC วาลไวก์[18]  
01:00 [2]เอฟซี ออสส์ VS โวเลนดัม[8]  
01:00 [12]เทลสตาร์ VS มาสทริสช์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00 [3]เซอร์เวตต์ VS อารัว[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [9]กนิสตัน เฮลซิงกิ VS ฮอนก้า[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [4]SV รีด VS WSG วัตเท่น[9]  
23:30 [2]ไลเฟริ่ง VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[7]  
23:30 [5]แวคเกอร์ ติโรล VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[1]  
23:30 [8]เบลอเวส ลินซ์ VS ทีม เฟอ ไวน์[10]  
01:30 [3]ฮาร์ทเบิร์ก VS คัพเฟ่นเบิร์ก[6]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [5]ซิเอร่า VS เนาติโก[19]  
06:30 [6]ปาราน่า พีอาร์ VS ยูเวนตูเด้[4]  
07:30 [2]อินเตอร์นาซิอองนาล VS เปซานดู[14]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:05 [24]ติเกร VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์[19]  
07:05 [5]บานฟิลด์ VS เบลกราโน่[28]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [6]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[2]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
09:00 [11]คลับ ทิจูเอน่า VS ปาชูก้า[5]  

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:45 [1]โมนาโก VS ตูลูส[13]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [PR-20]ซันเดอร์แลนด์ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[LCH-9]  
01:45 [LCH-21]น็อตติ้งแฮม VS มิลล์วอลล์[L1-6]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [3]ฮอร์เซ่นส์ VS ซิลเคบอร์ก[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [2]ดันดาล์ค VS ลิเมอริค เอฟซี[7]  
01:45 [6]โบฮีเมี่ยนส์ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[5]  
01:45 [12]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS คอร์ก ซิตี้[1]  
02:00 [4]แชมร็อค โรเวอร์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[3]  
02:00 [8]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [8]อินเตอร์ ตูร์คู VS HIFK[11]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [9]สตองดาร์ด ลีแอช VS ราซิ่ง เกงค์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [16]ปิแอส กลิวิส VS สลาสค์ วรอคลาวน์[13]  
01:30 [10]วิสล่า พล็อค VS วิสล่า คราคอฟ[4]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
00:00 [12]อันจิ มาคัชคาล่า VS เอฟเค รอสตอฟ[9]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [10]โปลี ทิมิโซเอร่า VS ยูเวนตุส บูคาเรสต์[13]  
01:00 [7]โวลุนทารี่(N) VS โบโตซานี่[1]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01:00 [9]อิสทรา 1961 พูลา VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[8]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
21:00 [PR-3]แมนฯ ซิตี้(N) VS เวสต์แฮม[PR-11]  
21:00 [D1-9]โตริโน่ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-5]  
00:00 [D1-18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS เออิบาร์[D1-10]  
01:45 [PR-12]เลสเตอร์ ซิตี้ VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-9]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [4]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS โฮลสไตน์ คีล[2]  
23:30 [10]แซนด์เฮาเซ่น VS อิงโกลสตัดท์[17]  
01:30 [13]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS ดาร์มสตัดท์[18]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [8]อฌักซิโอ้ GFCO VS ลอริยองต์[10]  
01:00 [7เกววีลย์ VS โซโชซ์[3]  
01:00 [18]น็องซี่ VS นิออร์ท[12]  
01:00 [11]อฌักซิโอ้ VS แบรสต์[15]  
01:00 [4]ชาโตรูซ์ VS วาล็องเซียนส์[9]  
01:00 [14]แกลร์กมงต์ ฟุต VS ตูร์ แอฟเซ[20]  
01:00 [19]บูร์ก แปรองนาส VS ปารีส เอฟซี[13]  
01:00 [1]เลอ อาฟร์ VS โอแซร์[5]  
01:00 [16]ล็องส์ VS นีมส์[17]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [8]เดเกอร์ฟอร์ส VS ออร์ไกร์ท[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [7]แอธโลน ทาวน์ VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[8]  
01:45 [4]แคบินทีลี่ เอฟซี VS วอเตอร์ฟอร์ด[1]  
01:45 [5]เชลบอร์น VS ยูซี ดับลิน[3]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00 [5]รัพเพอชวีล VS เซอร์เวตต์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [10]กนิสตัน เฮลซิงกิ VS ทีพีเอส[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [4]SV รีด VS ทีม เฟอ ไวน์[10]  
23:30 [3]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[1]  
23:30 [6]WSG วัตเท่น VS คัพเฟ่นเบิร์ก[8]  
23:30 [9]เบลอเวส ลินซ์ VS ไลเฟริ่ง[5]  
01:30 [2]ฮาร์ทเบิร์ก VS แวคเกอร์ ติโรล[7]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [9]คริคูม่า VS บราซิล เด เพโลแทส[16]  
06:30 [20]เนาติโก VS ลูเวอร์เดนเซ่[17]  
06:30 [15]โกยาส VS โอเอสเต้[12]  
07:30 [11]CRB แม็คซิโอ้ VS อเมริกา มิไนโร่[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
07:00 [5]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี VS ดิปอรเตส เตมูโก[1]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00 [13]มอเรเลีย VS ซานโตส ลากูน่า[11]  
09:00 [15]คลับ ทิจูเอน่า VS มอนเทอร์เรย์[7]  

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [13]อาร์ฮุส VS โฮโบร[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [10]เซนต์ แพตทริคส์ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[3]  
01:45 [7]โบฮีเมี่ยนส์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[5]  
01:45 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[12]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [10]แซนเดคจา VS อาร์ก้า กดิเนีย[2]  
01:30 [4]วิสล่า คราคอฟ VS เนียเชียซ่า[12]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [15]อันจิ มาคัชคาล่า VS อัมคาร์ เพิร์ม[14]  
23:30 [1]ซีเอสเคเอ มอสโก VS โลโคโมทีฟ มอสโก[5]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [11]เซ็บซี่ VS ยูเวนตุส บูคาเรสต์[14]  
01:00 [6]โปลี ทิมิโซเอร่า VS สเตอัว บูคาเรสต์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01:00 [4]ดินาโม ซาเกร็บ VS ซิบาเลีย[8]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:30 [D1-10]ชาลเก้ 04 (N) VS อินเตอร์ มิลาน[D1-7]  
22:30 [OBW-6]แองเกอร์ วิสมาร์ VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-6]  
22:59 [D2-2]อาเมียงส์(N) VS น็องซี่[D2-19]  
22:59 [D2-2]คัมบูร์(N) VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[D1-15]  
00:00 [D2-15]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS นอริช ซิตี้[LCH-8]  
00:00 [D1-7]เมเชเลน VS เปรูเวลซ์[D1-15]  
00:00 [D2-10]นิออร์ท VS ชาโตรูซ์[D2-1]  
00:00 [D2-1]สตาร์บูร์ก VS โซโชซ์[D2-5]  
00:30 [D1-13]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน[D2-7]  
01:00 [D2-7]แร็งส์ VS วาล็องเซียนส์[D2-14]  
01:00 [D2-17]โอแซร์ VS ทรัวส์[D2-3]  
01:00 [L2-2]พลีมัธ VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[LCH-12]  
01:30 [D1-15]เรอัล เบติส VS วิตอเรีย เซตูบัล[D1-12]  
01:45 [L1-15]วิมเบิลดัน VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[LCH-20]  
01:45 [LCH-24]ร็อตเธอร์แฮม VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[L1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:45 [PR-6]รอสส์ เคาน์ตี้ VS ฮิเบอร์เนี่ยน[CH-1]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [6]แคบินทีลี่ เอฟซี VS เชลบอร์น[4]  
01:45 [3]ยูซี ดับลิน VS แอธโลน ทาวน์[7]  
01:45 [1]วอเตอร์ฟอร์ด VS โคห์บ รัมเบลอ[2]  
02:00 [8]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS ลองฟอร์ด ทาวน์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00 [2]เนอชาแตล ซามักซ์ VS อารัว[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [9]ทีม เฟอ ไวน์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[3]  
23:30 [5]WSG วัตเท่น VS ฮาร์ทเบิร์ก[D3-1]  
23:30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS ไลเฟริ่ง[2]  
23:30 [7]เบลอเวส ลินซ์ VS แวคเกอร์ ติโรล[4]  
01:30 [D1-10]SV รีด VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [3]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS ไออาร์ เรกยะวิก[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
23:00 [6]สวีเดน(W)(N) VS รัสเซีย(W)[25]  
01:45 [1]เยอรมนี(W)(N) VS อิตาลี่(W)[19]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (AFC U23 Championship)
13:00 ฮ่องกง(U23)(N) VS ลาว(U23)  
15:30 สิงคโปร์(U23)(N) VS ออสเตรเลีย(U23)  
15.30 ฟิลิปปินส์(U23)(N) VS จีน(U23)  
16:00 มองโกเลีย(U23)(N) VS อินโดนีเซีย(U23)  
16:00 ติมอร์-เลสเต(U23)(N) VS เกาหลีใต้(U23)  
16:00 เกาหลีเหนือ(U23) VS ไต้หวัน(U23)  
18:30 พม่า(U23) VS บรูไนดารุสซาลาม(U23)  
18:30 กัมพูชา(U23) VS ญี่ปุ่น(U23)  
19:00 ทีมชาติไทย(U23) VS มาเลเซีย(U23)  
20:00 คีร์กีซสถาน(U23) VS โอมาน(U23)  
23:30 ปาเลสไตน์(U23) VS จอร์แดน(U23)  
19:00 เวียดนาม(U23) VS มาเก๊า(U23)  
20:30 บังกลาเทศ(U23)(N) VS ทาจิกิสถาน(U23)  
21:00 เติร์กเมนิสถาน(U23)(N) VS ซีเรีย(U23)  
21:55 บาห์เรน(U23)(N) VS อิรัก(U23)  
00:00 กาตาร์(U23) VS อินเดีย(U23)  
00:55 ซาอุดีอาระเบีย(U23) VS อัฟกานิสถาน(U23)  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [2]อเมริกา มิไนโร่ VS ฟิกูเรนเซ่[17]  
06:30 [9]ซานตา ครูซ VS โบอา เอสปอร์เต้[13]  
06:30 [18]ลูเวอร์เดนเซ่ VS ปาราน่า พีอาร์[10]  
07:30 [8]ซิเอร่า VS โกยาส[15]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:30 [4]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย VS แอตเลติโก้ ปาราน่า[23]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [9]ออร์แลนโด้ ซิตี้ VS แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[6]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:00 [8]มอเรเลีย VS มอนเทอร์เรย์[2]  
09:00 [1]คลับ ทิจูเอน่า VS ครูซ อซูล[11]  

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 23 มิถุนายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[3]  
01:45 [7]โบฮีเมี่ยนส์ VS สลิโก โรเวอร์ส[9]  
01:45 [5]เดอร์รี่ ซิตี้ VS คอร์ก ซิตี้[1]  
02:00 [4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[10]  
02:00 [2]ดันดาล์ค VS ฟินน์ ฮาร์ป[8]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี รอบแบ่งกลุ่ม ที่โปแลนด์ (UEFA U21 2017)
01:45 เซอร์เบีย(U21)(N) VS สเปน(U21)  
01:45 มาซิโดเนีย(U21)(N) VS โปรตุเกส(U21)  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:00 [D1-9]ซังค์ พอลเท่น(N) VS เบลอเวส ลินซ์[D2-7]  
22:00 [D2-1]LASK ลินซ์ VS ทีม เฟอ ไวน์[D2-9]  
22:59 [D1-6]ซลิน(N) VS สโลวาน บราติสลาว่า[D1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [7]แอธโลน ทาวน์ VS ลองฟอร์ด ทาวน์[5]  
01:45 [4]แคบินทีลี่ เอฟซี VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[8]  
01:45 [3]ยูซี ดับลิน VS วอเตอร์ฟอร์ด[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [1]ฟีลเคียร์ VS เซลฟอสส์[4]  
02:15 [6]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [17]CRB แม็คซิโอ้ VS เปซานดู[12]  
06:30 [18]โบอา เอสปอร์เต้ VS เอบีซี อาร์เอ็น[14]  
07:30 [16]คริคูม่า VS ปาราน่า พีอาร์[7]  
07:30 [15]ลูเวอร์เดนเซ่ VS อเมริกา มิไนโร่[9]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
07:00 [1]โตรอนโต้ เอฟซี VS นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[13]  
08:00 [7]ฮุสตัน ไดนาโม VS เอฟซี ดัลลัส[6]  

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 12 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [7]เอฟเวอร์ตัน VS วัตฟอร์ด[15]  
02:00 [8]เวสต์บรอมวิช VS เชลซี[1]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:30 [13]เบเลเนนส์ VS โมไรเรนเซ่[16]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [8]อาเลซุนด์ VS วาเลเรนก้า[12]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [16]AFC ยูไนเต็ด VS นอร์โคปิ้ง[5]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [13]วีบรอก VS ฮอร์เซ่นส์[10]  
01:00 [8]อัลบอร์ก VS แรนเดอร์ส[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS คอร์ก ซิตี้[1]  
01:45 [3]ดันดาล์ค VS สลิโก โรเวอร์ส[8]  
01:45 [9]โบฮีเมี่ยนส์ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[6]  
01:45 [12]เซนต์ แพตทริคส์ VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[7]  
02:00 [10]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[2]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [2]อเบอร์ดีน VS เซลติก[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [4]อินเตอร์ ตูร์คู VS VPS วาซ่า[5]  
22:30 [6]คูพีเอส VS HIFK[8]  
22:30 [7]มาเรียฮามน์ VS พีเอส เคมี่[11]  
22:30 [9]โรวาเนียมี่ VS ลาห์ติ[3]  
00:00 [10]ไซนาโจเอน VS จีวาสคีล่า[12]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [15]เคย์เซริสปอร์ VS คอนยาสปอร์[9]  
00:00 [7]คาซิมปาซ่า VS ริเซสปอร์[16]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [9]สตองดาร์ด ลีแอช VS เมเชเลน[7]  
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
23:15 [2]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS มลาด้า โบเลสลาฟ[4]  
01:15 [9]MFK คาร์วีน่า VS สปาร์ต้า ปราก[3]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [8]ซาเกลบี้ ลูบิน VS ปิแอส กลิวิส[16]  
01:30 [13]อาร์ก้า กดิเนีย VS โกลนิค เลชน่า[15]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [2]ซีเอสเคเอ มอสโก VS อาร์เซน่อล ตูล่า[15]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [7]มีแตน มีดิแอช VS โวลุนทารี่[9]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [7]อิสทรา 1961 พูลา VS ซิบาเลีย[10]  
01:00 [9]NK สปลิต VS ดินาโม ซาเกร็บ[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:30 [2]อาเมียงส์ VS ลาวาล[20]  
01:30 [14]บูร์ก แปรองนาส VS แบรสต์[5]  
01:30 [8]อฌักซิโอ้ GFCO VS ล็องส์[4]  
01:30 [6]นีมส์ VS อฌักซิโอ้[12]  
01:30 [10]นิออร์ท VS สตารส์บูร์ก[1]  
01:30 [18]โอร์แลงส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[16]  
01:30 [19]เรด สตาร์ 93 VS โซโชซ์[11]  
01:30 [15]ตูร์ แอฟเซ VS เลอ อาฟร์[9]  
01:30 [3]ทรัวส์ VS แร็งส์[7]  
01:30 [13]วาล็องเซียนส์ VS โอแซร์[17]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [9]เซบีย่า แอตเลติโก้ VS เกตาเฟ่[3]  
02:00 [14]เรอัล ซาราโกซ่า VS คาดิส[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
23:30 [9]เอ็มเมน VS RKC วาลไวก์[10]  
01:45 [8]อัลเมเร่ ซิตี้ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [2]ไลเฟริ่ง VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[3]  
23:30 [1]LASK ลินซ์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[8]  
23:30 [4]แวคเกอร์ ติโรล VS เบลอเวส ลินซ์[7]  
23:30 [9]SV ฮอร์น VS WSG วัตเท่น[5]  
01:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
08:00 [7]ฮุสตัน ไดนาโม VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
20:00 [7]ชลบุรี เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[3]  

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 28 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [12]เลเวอร์คูเซ่น VS ชาลเก้ 04 [11]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [5]อตาลันต้า VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:45 [5]บียาร์เรอัล VS สปอร์ติ้ง กิฆ่อน[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:45 [14]อองเช่ร์ VS โอลิมปิก ลียง[5]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [13]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:30 [11]วิตอเรีย เซตูบัล VS วิตอเรีย กิมาไรส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [11]โอเดนเซ่ VS ฮอร์เซ่นส์[10]
01:15 [7]แรนเดอร์ส VS เอสเบิร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:45 [4]ลูเซิร์น VS บาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [1]คอร์ก ซิตี้ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[3]
01:45 [7]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS สลิโก โรเวอร์ส[10]
01:45 [12]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS ดันดาล์ค[2]
01:45 [5]เดอร์รี่ ซิตี้ VS เซนต์ แพตทริคส์[11]
01:45 [9]โบฮีเมี่ยนส์ VS ฟินน์ ฮาร์ป[8]
02:00 [6]แชมร็อค โรเวอร์ส VS ลิเมอริค เอฟซี[4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [8]รอสส์ เคาน์ตี้ VS อินเวอร์เนสส์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
00:00 [6]ไซนาโจเอน VS HIFK[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [16]กาเซียนเทปสปอร์ VS คาราบุคสปอร์[11]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [9]สตองดาร์ด ลีแอช VS ยูนิยง แซงต์ กิลลุส[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [16]วิโซซิน่า จิคลาวา VS เบอโน่[12]
01:15 [15]ไพรบราม VS สปาร์ต้า ปราก[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [13]อาร์ก้า กดิเนีย VS ปิแอส กลิวิส[16]
01:30 [3]เลช พอซนาน VS โคโรน่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [11]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[10]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00.00 [3]โอซีเยค VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [10]โบคุ่ม VS ดินาโม เดรสเดน[5]
23:30 [11]ซังค์ เพาลี VS ไฮน์เดนเฮลม์[7]
23:30 [4]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS แซนด์เฮาเซ่น[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [5]อาเมียงส์ VS อฌักซิโอ้[14]
01:00 [15]บูร์ก แปรองนาส VS โซโชซ์[13]
01:00 [8]อฌักซิโอ้ GFCO VS วาล็องเซียนส์[11]
01:00 [3]นีมส์ VS โอแซร์[17]
01:00 [10]นิออร์ท VS แร็งส์[7]
01:00 [19]โอร์แลงส์ VS เรด สตาร์ 93 [18]
01:00 [1]สตาร์บูร์ก VS เลอ อาฟร์[9]
01:00 [16]ตูร์ แอฟเซ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [15]เอลเช่ VS อัลเมเรีย[19]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [3]คัมบูร์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[10]
01:00 [19]ดอร์เดรชท์ VS เอ็มเมน[9]
01:00 [8]เอ็นเอซี เบรด้า VS เอฟซี ออสส์[17]
01:00 [4]พีเอสวี(เยาวชน) VS เทลสตาร์[16]
01:00 [5]โวเลนดัม VS มาสทริสช์[6]
01:00 [1]วีวีวี เวนโล VS อาแจกซ์(เยาวชน)[2]
01:00 [13]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS อัลเมเร่ ซิตี้[7]
01:00 [11]RKC วาลไวก์ VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[14]
01:00 [12]เดอ กราฟสคัป VS อาชิเลส[20]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [13]ฟัลเค่นเบิร์ก VS โกเตนเบิร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [7]เบลอเวส ลินซ์ VS เอสวี ฮอร์น[9]
23:30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[3]
23:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS ไลเฟริ่ง[2]
01:30 [8]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS WSG วัตเท่น[5]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เปาลิสต้า (Brazil Campeonato Paulista)
07:00 [11]ซานโต อังเดร VS อิทัวโน่[10]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [28]คิลเมส VS ทัลเลเรส[11]
07:15 [9]อินดิเพนเดนเต้ VS เอสตูเดียนเตส[3]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30 [11]โตรอนโต้ เอฟซี VS ฮุสตัน ไดนาโม[4]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:30 [17]เวราครูซ VS มอนเทอร์เรย์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
20:00 [13]พัทยา ยูไนเต็ด VS ราชนาวี เอฟซี[14]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [5]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:45 [9]เอสปันญ่อล VS เรอัล เบติส[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00 [10]แก็งก็อง VS น็องซี่[18]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [10]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01:00 [9]ชาเวซ VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[13]
03:00 [18]นาซิอองนาล VS วิตอเรีย กิมาไรส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [10]ฮอร์เซ่นส์ VS โอเดนเซ่[11]
01:15 [6]นอร์ดเจลแลนด์ VS ลิงบี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30 [3]ดันดาล์ค VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[9]
01:45 [2]เดอร์รี่ ซิตี้ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[5]
01:45 [7]ลิเมอริค เอฟซี VS คอร์ก ซิตี้[1]
01:45 [12]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS สลิโก โรเวอร์ส[11]
01:45 [4]โบฮีเมี่ยนส์ VS เซนต์ แพตทริคส์[10]
02:00 [8]แชมร็อค โรเวอร์ส VS ฟินน์ ฮาร์ป[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [8]ดันดี VS อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [6]ซูลเต้ วาเรเกม VS อันเดอร์เลชท์[3]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
01:15 [5]มลาด้า โบเลสลาฟ VS ยาบโลเนช[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [13]สลาสค์ วรอคลาวน์ VS โคโรน่า[8]
01:30 [6]วิสล่า คราคอฟ VS เลช พอซนาน[3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [11]อันจิ มาคัชคาล่า VS อูราล[12]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [8]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS แพนดูรี่[5]
00:30 [6]โบโตซานี่ VS ทาลกู มูเลส[4]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [8]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [17]เอา VS ซังค์ เพาลี[15]
23:30 [8]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS 1860 มิวนิค[13]
23:30 [10]เนิร์นแบร์ก VS คาร์ลสรูห์[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [5]อาเมียงส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[14]
01:00 [9]อฌักซิโอ้ GFCO VS บูร์ก แปรองนาส[12]
01:00 [20]ลาวาล VS อฌักซิโอ้[13]
01:00 [11]เลอ อาฟร์ VS แร็งส์[4]
01:00 [7]นีมส์ VS วาล็องเซียนส์[15]
01:00 [8]นิออร์ท VS โอแซร์[18]
01:00 [17]ตูร์ แอฟเซ VS เรด สตาร์ 93 [16]
01:00 [6]ทรัวส์ VS โอร์แลงส์[19]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [19]อัลคอลคอน VS มายอร์ก้า[21]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
00:00 [14]อเวลลิโน่ VS สปอล[2]
02:00 [16]เชเซน่า VS โฟรซิโนเน่[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [8]อัลเมเร่ ซิตี้ VS เทลสตาร์[15]
01:00 [6]คัมบูร์ VS เอ็มเมน[10]
01:00 [9]RKC วาลไวก์ VS โวเลนดัม[5]
01:00 [17]เอฟซี ออสส์ VS อาชิเลส[20]
01:00 [11]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS เดน บอสช์[12]
01:00 [13]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS ดอร์เดรชท์[19]
01:00 [14]เดอ กราฟสคัป VS พีเอสวี(เยาวชน)[3]
01:00 [1]วีวีวี เวนโล VS เอ็นเอซี เบรด้า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [9]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[3]
23:30 [8]เบลอเวส ลินซ์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[4]
23:30 [6]WSG วัตเท่น VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[2]
23:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS LASK ลินซ์[1]
01:30 [7]เอสวี ฮอร์น VS แวคเกอร์ ติโรล[5]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
07:00 [12]แอดเลติโก ทูคูแมน VS กิมนาเซีย[8]
07:15 [13]อินดิเพนเดนเต้ VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์[26]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30 [10]โตรอนโต้ เอฟซี VS สปอร์ติ้ง แคนซัส[9]
09:00 [11]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ VS แอนแลนต้า ยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
10.00 [18]เวราครูซ VS ครูซ อาซูล[14]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 เอาก์สบวร์ก VS เลเวอร์คูเซ่น
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 ยูเวนตุส VS ปาแลร์โม่
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 กรานาด้า VS เรอัล เบติส
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:45 บาสเตีย VS โมนาโก
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 โรด้า เจซี VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 ปอร์โต้ VS ทอนเดล่า
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 นอร์ดเจลแลนด์ VS ลิงบี้
02:15 เอสเบิร์ก VS ซอนเดอร์ไจสกี
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59 เคย์เซริสปอร์ VS บูร์ซาสปอร์
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 เวสเตอร์โล VS คลับบรูซ[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 จาเกียลโลเนีย VS โกลนิค เลชน่า
02:30 เนียเชียซ่า VS เลเชีย กอเดนซ์
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ VS นิวทาวน์ เอเอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:00 CFR คลูจ์ VS ทาลกู มูเลส
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 อิสทรา 1961 พูลา VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ คัพ (Finland Cup)
22:59 คูพีเอส VS ฮาก้า
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS เอา
00:30 ไฮน์เดนเฮลม์ VS สตุ๊ตการ์ต
00:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS แซนด์เฮาเซ่น
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:00 โอแซร์ VS อฌักซิโอ้
02:00 บูร์ก แปรองนาส VS ตูร์ แอฟเซ
02:00 แกลร์กมงต์ ฟุต VS แร็งส์
02:00 อฌักซิโอ้ GFCO VS นิออร์ท
02:00 เรด สตาร์ 93 VS สตารส์บูร์ก
02:00 โซโชซ์ VS ลาวาล
02:00 ทรัวส์ VS นีมส์
02:00 วาล็องเซียนส์ VS อาเมียงส์
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 ซีดี ลูโก้ VS เอลเช่
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [19]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS โนวาร่า
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS อูเทร็คท์(เยาวชน)
02:00 อาชิเลส VS อาแจกซ์(เยาวชน)
02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ VS คัมบูร์
02:00 โวเลนดัม VS วีวีวี เวนโล
02:00 เอฟซี ออสส์ VS เดน บอสช์
02:00 RKC วาลไวก์ VS ดอร์เดรชท์
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต VS เอ็มเมน
02:00 เดอ กราฟสคัป VS เทลสตาร์
10.00 เวราครูซ VS ติเกรส์ UANL
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
20:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด VS สุโขทัย เอฟซี

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [13]ไมนซ์ VS เอาก์สบวร์ก[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [3]นาโปลี VS เจนัว[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 [8]เอสปันญ่อล VS เรอัล โซเซียดาด[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:45 [7]บอร์กโดซ์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS เบอร์มิงแฮม[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [13]ซโวลเล่ VS ไนจ์เมเก้น[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [1]เบนฟิก้า VS อารัวก้า[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59 [10]คาราบุคสปอร์ VS เบซิคตัส[1]
โปรแกรมบอล ราคาบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [11]แซงต์ ทรุยด็อง VS ราซิ่ง เกงค์[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [15]รุช ซอร์ซอฟ VS คราโคเวีย คราคอฟ[14]
02:30 [5]เลช พอซนาน VS เนียเชียซ่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45 [2]บาลา ทาวน์ VS อินเตอร์ คาร์ดิฟฟ์[6]
02:45 [4]บังกอร์ ซิตี้ VS คอนนาห์ คิวเอ็น[5]
02:45 [5]แอร์บัส VS ลานดูเนา[4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:00 [14]ทาลกู มูเลส VS โปลี ทิมิโซเอร่า[13]
01:00 [9]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS เอฟซี แอสตร้า[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ คัพ (Finland Cup)
23:30 [D1-8]อิลเวส VS มิคเคลลี่[D3-3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [24]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS ดอนคาสเตอร์[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [17]เอา VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[11]
00:30 [10]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[13]
00:30 [9]เนิร์นแบร์ก VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:00 [15]อฌักซิโอ้ VS วาล็องเซียนส์[12]
02:00 [4]อาเมียงส์ VS อฌักซิโอ้ GFCO[11]
02:00 [19]โอแซร์ VS แบรสต์[1]
02:00 [18]ลาวาล VS เรด สตาร์ 93 [16]
02:00 [14]เลอ อาฟร์ VS บูร์ก แปรองนาส[10]
02:00 [6]นีมส์ VS ตูร์ แอฟเซ[20]
02:00 [9]นิออร์ท VS ทรัวส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [11]เซบีย่า แอตเลติโก้ VS ลูโก้[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [16]วิเชนซ่า VS ซาแลร์นิตาน่า[13]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [7]คัมบูร์ VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[16]
02:00 [19]ดอร์เดรชท์ VS พีเอสวี(เยาวชน)[6]
02:00 [9]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS เอฟซี ออสส์[15]
02:00 [5]เอ็นเอซี เบรด้า VS RKC วาลไวก์[11]
02:00 [1]วีวีวี เวนโล VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[10]
02:00 [14]เทลสตาร์ VS อาชิเลส[20]
02:00 [13]เดน บอสช์ VS อัลเมเร่ ซิตี้[8]
02:00 [12]เอ็มเมน VS เดอ กราฟสคัป[18]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
10.00 [1]คลับ ทิจูเอน่า VS เนกาซ่า[9]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.30 [17]ฮัมบูร์ก 0.5 เลเวอร์คูเซ่น[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.45 [16]ลา คอรุนญ่า 0/0.5 เรอัล เบติส[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02.45 [17]เม็ตซ์ 0.5 โอลิมปิก มาร์กเซย[6]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [22]วีแกน แอธเลติก 0/0.5 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00 [15]เดน ฮาก 0.5 วิเทสส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30 [15]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0/0.5 วิตอเรีย กิมาไรส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30 [12]โลเคอเรน 0.5/1 อันเดอร์เลชท์[2]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22.30 [11]แพนดูรี่ 0.5/1 โปลิเทคนิก้า อายซี่[9]
01.00 [7]เอฟซี แอสตร้า 1.5 ทาลกู มูเลส[13]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ คัพ (Finland Cup)
22.00 [D2-2]ทีพีเอส 0.5 มาเรียฮามน์[D1-1]
22.59 [D1-7]คูพีเอส 0.5/1 ลาห์ติ[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00.30 [17]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0/0.5 1860 มิวนิค[13]
00.30 [12]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0/0.5 ฮันโนเวอร์ 96 [1]
00.30 [14]ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0/0.5 วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02.00 [15]อฌักซิโอ้ 0/0.5 แกลร์กมงต์ ฟุต[12]
02.00 [3]อาเมียงส์ 0.5 นีมส์[10]
02.00 [17]ลาวาล 0/0.5 วาล็องเซียนส์[13]
02.00 [14]เลอ อาฟร์ 0.5 เรด สตาร์ 93 [16]
02.00 [4]ล็องส์ 0.5 ทรัวส์[5]
02.00 [11]นิออร์ท 0/0.5 บูร์ก แปรองนาส[9]
02.00 [2]แร็งส์ 0.5 ตูร์ แอฟเซ[18]
02.00 [6]สตารส์บูร์ก 0/0.5 อฌักซิโอ้ GFCO[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02.00 [20]เรอัล มูร์เซีย 0.5 เซบีย่า แอตเลติโก้[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02.30 [1]เวโรน่า 0.5/1 เบเนเวนโต้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [13]เดน บอสช์ 0/0.5 เอ็นเอซี เบรด้า[5]
02.00 [7]คัมบูร์ 1 เฮลมอนด์ สปอร์ต[6]
02.00 [2]อาแจกซ์(เยาวชน) 1 RKC วาลไวก์[11]
02.00 [19]ดอร์เดรชท์ 0.5 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[16]
02.00 [12]เอ็มเมน 0/0.5 โวเลนดัม[3]
02.00 [4]มาสทริสช์ 2 อาชิเลส[20]
02.00 [17]อูเทร็คท์(เยาวชน) 0/0.5 พีเอสวี(เยาวชน)[10]
02.00 [9]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0.5 อัลเมเร่ ซิตี้[8]
02.00 [15]เทลสตาร์ 0/0.5 เอฟซี ออสส์[14]
02.00 [1]วีวีวี เวนโล 1 เดอ กราฟสคัป[18]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
01.00 [7]เบนฟิก้า บี 0.5 วิเซล่า[13]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
02.30 [8]ลอมเมล 0/0.5 เซอร์เคอร์ บรูซ[5]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 27 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
02.55 [LCH-7]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS เลสเตอร์ ซิตี้[PR-15]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.30 [10]ชาลเก้ 04 VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.45 [20]โอซาซูน่า VS มาลาก้า[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02.45 [7]โอลิมปิก มาร์กเซย VS มงต์เปลลิเย่ร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00 [12]วิลเล่ม ทเว VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[13]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30 [9]เบาวิสต้า VS เบเลเนนส์[12]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [3]อเบอร์ดีน VS ดันดี[8]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30 [5]ชาเลอร์รัว VS ซูลเต้ วาเรเกม[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ คัพ (Finland Cup)
19.00 [D1-11]อินเตอร์ ตูร์คู VS อีคีนาส[D2-8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00.30 [8]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS แซนด์เฮาเซ่น[10]
00.30 [14] 1860 มิวนิค VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[12]
00.30 [5]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS โบคุ่ม[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02.00 [13]บูร์ก แปรองนาส VS อฌักซิโอ้[15]
02.00 [10]แกลร์กมงต์ ฟุต VS โอแซร์[19]
02.00 [8]อฌักซิโอ้ GFCO VS ลาวาล[17]
02.00 [9]นีมส์ VS สตารส์บูร์ก[6]
02.00 [20]โอร์แลงส์ VS โซโชซ์[4]
02.00 [18]ตูร์ แอฟเซ VS นิออร์ท[11]
02.00 [7]ทรัวส์ VS เลอ อาฟร์[14]
02.00 [12]วาล็องเซียนส์ VS แบรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02.00 [12]เอลเช่ VS คิโรน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02.30 [3]โฟรซิโนเน่ VS เบรสชา[14]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [11]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS RKC วาลไวก์[10]
02.00 [3]มาสทริสช์ VS เอ็นเอซี เบรด้า[5]
02.00 [14]เอฟซี ออสส์ VS วีวีวี เวนโล[1]
02.00 [20]อาชิเลส VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[6]
02.00 [8]อัลเมเร่ ซิตี้ VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[16]
02.00 [13]เอ็มเมน VS พีเอสวี(เยาวชน)[7]
02.00 [15]เทลสตาร์ VS โวเลนดัม[4]
02.00 [12]เดน บอสช์ VS อาแจกซ์(เยาวชน)[2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
02.30 [7]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน VS ลีแอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22.00 [9]บาลิเคซิสปอร์ VS กิริซันสปอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05.15 [D1-2]มอนเตวิดีโอ VS ยูนิเวอร์ซิตาริโอ[D1-9]
07.15 [D1-4]อินเดเพนเดียนเต้ VS เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล[D1-7]
07.45 [D1-6]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า VS เดปอร์ติโว คาเปียต้า[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
10.00 [1]คลับ ทิจูเอน่า VS ครูซ อาซูล[12]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 20 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [8]ไฟร์บวร์ก VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 [10]ลาส พัลมาส VS ลา คอรุนญ่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:45 [17]บาสเตีย VS นีซ[2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [2]ไบรท์ตัน VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [8]เอฟซี ทเวนเต้ VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [13]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS โมไรเรนเซ่[16]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [7]KAA เก้นท์ VS ชาเลอร์รัว[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [15]พอร์ทเวล VS บิวรี่[20]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [1]ลินคอล์น ซิตี้ VS โดเวอร์ แอทเลติก[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:00 [15]อฌักซิโอ้ VS โอร์แลงส์[20]
02:00 [19]โอแซร์ VS บูร์ก แปรองนาส[14]
02:00 [18]ลาวาล VS ทรัวส์[7]
02:00 [9]เลอ อาฟร์ VS อฌักซิโอ้ GFCO[11]
02:00 [13]นิออร์ท VS อาเมียงส์[4]
02:00 [3]แร็งส์ VS วาล็องเซียนส์[10]
02:00 [6]โซโชซ์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[8]
02:00 [5]สตาร์บูร์ก VS ตูร์ แอฟเซ[17]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [10]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS เอฟซี ออสส์[13]
02:00 [19]ดอร์เดรชท์ VS อูเทร็คท์(เยาวชน)[18]
02:00 [17]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS เทลสตาร์[15]
02:00 [5]เอ็นเอซี เบรด้า VS อาชิเลส[20]
02:00 [4]โวเลนดัม VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[9]
02:00 [8]RKC วาลไวก์ VS เอ็มเมน[12]
02:00 [16]เดอ กราฟสคัป VS เดน บอสช์[14]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
02:30 [4]ทูบิซี่ VS ลอมเมล[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22.30 [1]เอสคิเซไฮสปอร์ VS บาลิเคซิสปอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
23:00 [34]ไอเวอรี่โคสต์(N) VS คองโก-กินชาซา[48]
02:00 [57]โมร็อกโก(N) VS โตโก[91]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนอายุไม่เกิน20ปี ชิงแชมป์อเมริกาใต้ (Conmebol Sudamericano U20 2017)
05:00 บราซิล(U20) VS ชิลี(U20)
07:15 เอกวาดอร์(U20) VS โคลัมเบีย(U20)
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
10.00 [17]เวราครูซ VS อัตลาส[13]
โปรแกรมฟุตบอล ช้างชลบุรี อินวิเตชั่น (แข่งที่ชลบุรี)
16:30 ซูวอน เอฟซี(N) VS ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00 ชลบุรี เอฟซี VS ราชนาวี เอฟซี

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 13 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:45 [12]ลีลล์ VS แซงต์ เอเตียน[8]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [5]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS AZ อัลค์มาร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [10]อารัวก้า VS เอสโตริล[14]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [5]บูร์ซาสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
21:00 [51]สโลวีเนีย VS ฟินแลนด์[94]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก (North Ireland Premier League)
03:00 [11]คาร์ริค เรนเจอร์ VS บอลลินามาลลาร์ด[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:00 [14]บูร์ก แปรองนาส VS แร็งส์[2]
02:00 [13]อฌักซิโอ้ GFCO VS โอแซร์[19]
02:00 [9]นีมส์ VS เลอ อาฟร์[8]
02:00 [11]นิออร์ท VS ลาวาล[18]
02:00 [20]โอร์แลงส์ VS แบรสต์[1]
02:00 [16]เรด สตาร์ 93 VS แกลร์กมงต์ ฟุต[10]
02:00 [17]ตูร์ แอฟเซ VS ล็องส์[3]
02:00 [6]ทรัวส์ VS อฌักซิโอ้[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [4]คาดิส VS เรอัล บายาโดลิด[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [20]อาชิเลส VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
02:00 [13]เดน บอสช์ VS พีเอสวี(เยาวชน)[5]
02:00 [9]คัมบูร์ VS วีวีวี เวนโล[1]
02:00 [6]อัลเมเร่ ซิตี้ VS โวเลนดัม[4]
02:00 [3]มาสทริสช์ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[7]
02:00 [14]เอฟซี ออสส์ VS ดอร์เดรชท์[19]
02:00 [12]เอ็มเมน VS อาแจกซ์(เยาวชน)[2]
02:00 [15]เทลสตาร์ VS RKC วาลไวก์[10]
02:00 [11]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS เดอ กราฟสคัป[16]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
02:30 [8]ลอมเมล VS โรเซลาเร่[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย เอ ลีก (Australia League A 2016-2017)
15:50 [2]เมลเบิร์น วิคตอรี่ VS บริสแบน โรว์[4]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
21:00 [D1-6]แอดมิร่า VS เฟริส เวียนนา[D3-3]
21:00 [D1-4]ออสเตรียเวียนนา VS เอสวี ฮอร์น[D2-8]
22:00 [D1-8]สตองดาร์ด ลีแอช VS วาดุซ[D1-10]
17:00 [D2-6]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS เปรูเวลซ์[D1-16]
22:59 [D1-6]ชาร์ปบอร์ก 08 VS เอ็มจอนดาเลน[AL-6]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 23 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี่ ซูปเปอร์ โคปา (Italy Super Coppa)
23.30 [1]ยูเวนตุส(N) VS เอซี มิลาน[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02.00 [12]วิตอเรีย เซตูบัล VS ทอนเดล่า[18]
04.00 [11]อารัวก้า VS วิตอเรีย กิมาไรส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [10]ดันดี VS ฮาร์ท[4]
02.45 [7]คิลมาร์น็อค VS เซนต์ จอห์นสโตน[5]
02.45 [8]มาเธอร์เวลล์ VS อเบอร์ดีน[3]
02.45 [6]รอสส์ เคาน์ตี้ VS แพททริค ทริสเทล[12]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22.30 [11]กาเซียนเทปสปอร์ VS เอสคิเซไฮสปอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1A (Lega Pro1 Group A)
20.30 [8]โคโม่ VS อาเรสโซ่[4]
20.30 [20]ราซิ่ง โรม่า VS ลิวอร์โน่[3]
20.30 [13]ปิสโทลเซ่ VS ลูปา โรม่า[18]
20.30 [11]โอลเบีย VS เรเนท เอซี[6]
22.30 [14]คาร์ราเรเซ่ VS เกียน่า[9]
22.30 [7]ปิอาเชนซ่า VS ลุคเชเซ่[5]
22.30 [2]เครโมเนเซ่ VS วิเทอเบเซ่[10]
02.30 [12]เซียน่า VS พอนเตเดร่า[15]
02.30 [17]ทูดอร์คูร์อัวล์ VS ปราโต้[19]
02.30 [1]อาเลซซานเดรีย VS โปร ปิอาเซนซ่า[16]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1B (Lega Pro1 Group B)
20.30 [14]มาเซราเตเซ่ VS อัลบิโนเลฟเฟ่[10]
20.30 [16]เตราโม่ VS ลูเมซซานี่[12]
20.30 [7]กุบบิโอ VS ปอร์เดโนเน่[2]
20.30 [4]ปาโดว่า VS แซมเบเนเดทเซ่[6]
20.30 [19]ฟาโน่ คาลชิโอ้ VS ซุดติโรล อัลโต้[14]
00.30 [20]มานโตวา VS อันคอน่า[15]
00.30 [3]เรจเจียน่า VS บาสซาโน่[8]
00.30 [5]ปาร์ม่า VS โมเดน่า[17]
00.30 [9]เฟอรัลพิซาโล่ VS ซานตาคาลเจโร่[11]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 9 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
18:30 [F4]ซัสเซาโล่ VS ราซิ่ง เกงค์[F2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [5]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 [11]มาลาก้า VS กรานาด้า[19]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:45 [15]ดิฌง VS โอลิมปิก มาร์กเซย[10]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [2]ไบรท์ตัน VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [11]โกรนิงเก้น VS โรด้า เจซี[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [14]วิตอเรีย เซตูบัล VS เอสโตริล[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [9]ฮอร์เซ่นส์ VS อัลบอร์ก[7]
02:15 [6]ซอนเดอร์ไจสกี VS นอร์ดเจลแลนด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [11]แพททริค ทริสเทล VS เซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [12]แทร็บซอนสปอร์ VS อดาน่าสปอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [11]โลเคอเรน VS ซูลเต้ วาเรเกม[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [7]โปกอน VS ซาเกลบี้ ลูบิน[6]
02:30 [2]เลเชีย กอเดนซ์ VS สลาสค์ วรอคลาวน์[11]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [14]โปลี ทิมิโซเอร่า VS โวลุนทารี่[10]
01:30 [4]ซีเอส คราอิโอว่า VS CFR คลูจ์[5]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [5]สลาเวน เบลูโป้ VS อินเตอร์ ซาเปรซิค[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [7]ดินาโม เดรสเดน VS คาร์ลสรูห์[16]
00:30 [6]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS เนิร์นแบร์ก[11]
00:30 [5]ไฮน์เดนเฮลม์ VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:00 [5]อาเมียงส์ VS โซโชซ์[7]
02:00 [15]บูร์ก แปรองนาส VS แกลร์กมงต์ ฟุต[13]
02:00 [14]อฌักซิโอ้ GFCO VS อฌักซิโอ้[12]
02:00 [10]นีมส์ VS แบรสต์[2]
02:00 [9]นิออร์ท VS เลอ อาฟร์[6]
02:00 [16]เรด สตาร์ 93 VS วาล็องเซียนส์[11]
02:00 [20]ตูร์ แอฟเซ VS ลาวาล[17]
02:00 [1]ทรัวส์ VS โอแซร์[19]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [3]เซบีย่า แอตเลติโก้ VS เรอุส เดปอร์ติว[8]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [14]ปิซ่า VS บารี่[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [20]อาชิเลส VS โวเลนดัม[6]
02:00 [2]อาแจกซ์(เยาวชน) VS พีเอสวี(เยาวชน)[4]
02:00 [7]อัลเมเร่ ซิตี้ VS RKC วาลไวก์[9]
02:00 [11]คัมบูร์ VS อูเทร็คท์(เยาวชน)[18]
02:00 [13]เดน บอสช์ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[5]
02:00 [12]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS เอ็นเอซี เบรด้า[8]
02:00 [10]เอ็มเมน VS วีวีวี เวนโล[1]
02:00 [14]เทลสตาร์ VS ดอร์เดรชท์[19]
02:00 [15]เอฟซี ออสส์ VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
02:00 [3]มาสทริสช์ VS เดอ กราฟสคัป[16]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:30 [8]กาเซียนเทปสปอร์ VS อลาซิกสปอร์[17]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
03:00 [28]อัลโดซิวี VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[14]
05:10 [20]ซาร์เมียนโต้ จูนิน VS ติเกร[13]
07:15 [26]เทมเปอร์เลย์ VS โกดอย ครูซ[15]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
01:30 [16]โคเบรซอล VS ยูนิเวอร์เซียดัด[15]
06:00 [8]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี VS ฮัวชิปาโต้[10]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [9]ไมนซ์ VS บาเยิร์น มิวนิค[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [7]นาโปลี VS อินเตอร์ มิลาน[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:45 [18]ก็อง VS ดิฌง[15]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [17]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02:00 [D3-18]เซอด็อง VS เอปินาล[D3-17]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [11]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS ไนจ์เมเก้น[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [9]มาริติโม่ VS เบนฟิก้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [10]เมเชเลน VS AS ยูเปน[11]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
00:00 [9]ยาบโลเนช VS ฮราเดตส์กราลอเว[11]
02:15 [3]ซลิน VS สลาเวีย ปราก[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [3]เนียเชียซ่า VS ซาเกลบี้ ลูบิน[7]
02:30 [4]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS วิสล่า พล็อค[14]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:30 [11]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS คอนคอร์เดีย เชียจน่า[12]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:55 [Conf-11]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-14]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [3]ฮันโนเวอร์ 96 VS ไฮน์เดนเฮลม์[4]
00:30 [15]คาร์ลสรูห์ VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[13]
00:30 [18]ซังค์ เพาลี VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [5]เกตาเฟ่ VS เซบีย่า แอตเลติโก[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [22]ทราปานี่ VS คาร์ปิ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [19]ดอร์เดรชท์ VS เดน บอสช์[13]
02:00 [12]RKC วาลไวก์ VS มาสทริสช์[2]
02:00 [5]พีเอสวี(เยาวชน) VS อาชิเลส[20]
02:00 [9]คัมบูร์ VS อาแจกซ์(เยาวชน)[3]
02:00 [11]เอ็นเอซี เบรด้า VS อัลเมเร่ ซิตี้[4]
02:00 [6]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[10]
02:00 [18]อูเทร็คท์(เยาวชน) VS เอ็มเมน[7]
02:00 [8]โวเลนดัม VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
02:00 [1]วีวีวี เวนโล VS เทลสตาร์[14]
02:00 [16]เดอ กราฟสคัป VS เอฟซี ออสส์[15]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [2]ดันดี ยูไนเต็ด VS ฮิเบอร์เนี่ยน[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
02:30 [1]ลีแอร์ส VS รอแยล อันท์เวิร์พ[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:59 [5]เอสคิเซไฮสปอร์ VS เมอร์ซิน[18]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [5]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[3]
00:30 [7]WSG วัตเท่น VS ทีม เฟอ ไวน์[8]
00:30 [2]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS เอสวี ฮอร์น[9]
00:30 [4]คัพเฟ่นเบิร์ก VS แวคเกอร์ ติโรล[6]
02:30 [1]LASK ลินซ์ VS เบลอเวส ลินซ์[10]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
07:15 [16]คิลเมส VS ซาร์เมียนโต้ จูนิน[22]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [10]ไฟร์บวร์ก VS RB ลีบซิก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 [8]เออิบาร์ VS เรอัล เบติส[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:45 [6]แรนส์ VS ตูลูส[8]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [15]บาร์นสลี่ย์ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[18]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ กลุ่มAแข่งที่ฟิลิปปินส์ กลุ่มBแข่งที่พม่า (AFF SUZUKI CUP2016)
19:00 [A2][117]ฟิลิปปินส์ VS ทีมชาติไทย[130][A1]
19:00 [A3][163]สิงคโปร์(N) VS อินโดนีเซีย[179][A4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [17]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS วิลเล่ม ทเว[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [7]วิตอเรีย เซตูบัล VS ริโอ อาฟ[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [10]อัลบอร์ก VS แรนเดอร์ส[3]
02:15 [7]ฮอร์เซ่นส์ VS อาร์ฮุส[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [5]กาลาตาซาราย VS บูร์ซาสปอร์[4]
00:00 [14]อลันยาสปอร์ VS เคย์เซริสปอร์[17]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [4]คลับบรูซ VS เมเชเลน[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [11]คราโคเวีย คราคอฟ VS เนียเชียซ่า[3]
02:30 [7]ซาเกลบี้ ลูบิน VS เลช พอซนาน[5]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00 [9]เอฟซี อูฟา VS กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[12]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [13]ทาลกู มูเลส VS เอฟซี วิโตรุล[4]
01:30 [12]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS ซีเอส คราอิโอว่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [8]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS สลาเวน เบลูโป้[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [5]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS ฮันโนเวอร์ 96 [3]
00:30 [13]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[15]
00:30 [8]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS เอา[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:00 [15]บูร์ก แปรองนาส VS เรด สตาร์ 93 [16]
02:00 [10]อฌักซิโอ้ GFCO VS โซโชซ์[8]
02:00 [6]ล็องส์ VS เลอ อาฟร์[3]
02:00 [12]นีมส์ VS แร็งส์[4]
02:00 [7]นิออร์ท VS อฌักซิโอ้[13]
02:00 [18]โอร์แลงส์ VS วาล็องเซียนส์[14]
02:00 [11]สตารส์บูร์ก VS ลาวาล[17]
02:00 [20]ตูร์ แอฟเซ VS โอแซร์[19]
02:00 [2]ทรัวส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [22]กิมนาสติก VS คาดิส[8]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS สเปเซีย[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [20]อาชิเลส VS เอ็มเม็น[10]
02:00 [5]อาแจกซ์(เยาวชน) VS เทลสตาร์[13]
02:00 [4]อัลเมเร่ ซิตี้ VS วีวีวี เวนโล[2]
02:00 [12]คัมบูร์ VS เอ็นเอซี เบรด้า[6]
02:00 [17]เอฟซี ออสส์ VS อูเทร็คท์(เยาวชน)[18]
02:00 [1]มาสทริสช์ VS เดน บอสช์[14]
02:00 [11]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS ดอร์เดรชท์[19]
02:00 [7]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[16]
02:00 [8]โวเลนดัม VS พีเอสวี(เยาวชน)[3]
02:00 [9]RKC วาลไวก์ VS เดอ กราฟสคัป[15]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [3]เอฟซี ไลเฟริ่ง VS เอสวี ฮอร์น[9]
00:30 [10]เบลอเวส ลินซ์ VS WSG วัตเท่น[7]
00:30 [6]แวคเกอร์ ติโรล VS ทีม เฟอ ไวน์[8]
00:30 [4]คัพเฟ่นเบิร์ก VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[5]
02:30 [1]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS LASK ลินซ์[2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
04:15 [15]ปาราน่า พีอาร์ VS ทูปิ เอฟซี[19]
05:30 [14]เปซานดู VS คริคูม่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [24]เทมเปอร์เลย์ VS ลานุส[9]
07:15 [6]ทัลเลเรส VS อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[30]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
06:00 [15]ฮัวชิปาโต้ VS ดิปอร์เตส เตมูโก[7]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [8]เลเวอร์คูเซ่น VS RB ลีบซิก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 [14]เรอัล เบติส VS ลาส พัลมาส[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:00 [20]ลอริยองต์ VS โมนาโก[2]
02:45 [18]ลีลล์ VS โอลิมปิก ลียง[7]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [2]ไบรท์ตัน VS แอสตัน วิลล่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
03:15 [6]ชาเวซ VS ปอร์โต้[2]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [5]ลิงบี้ VS ฮอร์เซ่นส์[7]
02:15 [8]อัลบอร์ก VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [7]คิลมาร์น็อค VS เซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [15]แซงต์ ทรุยด็อง VS คลับบรูซ[4]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
00:00 [15]วิโซซิน่า จิคลาวา VS ซลิน[2]
02:15 [12]ดูก้า ปรากซ์ VS สลาเวีย ปราก[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [12]ปิแอส กลิวิส VS คราโคเวีย คราคอฟ[11]
02:30 [1]จาเกียลโลเนีย VS ลีเกีย วอร์ซอว์[5]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22:59 [14]อาร์เซน่อล ตูล่า VS ซีเอสเคเอ มอสโก[4]
23:30 [8]รูบิน คาซาน VS เอฟเค รอสตอฟ[7]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [7]โบโตซานี่ VS โวลุนทารี่[9]
01:30 [8]แพนดูรี่ VS โปลี ทิมิโซเอร่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [2]ดินาโม ซาเกร็บ VS อิสทรา 1961 พูลา[7]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45 [7]คาร์มาร์เธ็น VS เดอะ นิว เซนต์[1]
02:45 [8]อเบอรี่สวิธทาวน์ VS เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [17]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS ไฮน์เดนเฮลม์[3]
00:30 [11]โบคุ่ม VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[1]
00:30 [9]เนิร์นแบร์ก VS วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:00 [14]อฌักซิโอ้ VS สตารส์บูร์ก[8]
02:00 [20]โอแซร์ VS ล็องส์[6]
02:00 [13]แกลร์กมงต์ ฟุต VS อฌักซิโอ้ GFCO[7]
02:00 [17]โอร์แลงส์ VS นีมส์[10]
02:00 [16]เรด สตาร์ 93 VS ทรัวส์[4]
02:00 [2]แร็งส์ VS ลาวาล[18]
02:00 [11]โซโชซ์ VS ตูร์ แอฟเซ[19]
02:00 [12]วาล็องเซียนส์ VS บูร์ก แปรองนาส[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [20]อัลเมเรีย VS เอลเช่[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [4]ชิตตาเดลล่า VS เวโรน่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [14]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS มาสทริสช์[2]
02:00 [20]อาชิเลส VS เอฟซี ออสส์[19]
02:00 [15]เดน บอสช์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[12]
02:00 [17]ดอร์เดรชท์ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[10]
02:00 [6]เอ็นเอซี เบรด้า VS วีวีวี เวนโล[1]
02:00 [7]เอ็มเมน VS คัมบูร์[13]
02:00 [8]โวเลนดัม VS RKC วาลไวก์[9]
02:00 [11]เทลสตาร์ VS อัลเมเร่ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [10]เบลอเวส ลินซ์ VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[2]
00:30 [7]WSG วัตเท่น VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[1]
00:30 [9]เอสวี ฮอร์น VS LASK ลินซ์[3]
00:30 [8]ทีม เฟอ ไวน์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[4]
02:30 [5]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS แวคเกอร์ ติโรล[6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
04:15 [16]โอเอสเต้ VS จอยวิลล์ เอสเซ[17]
06:30 [9]ลูเวอร์เดนเซ่ VS โกยาส[14]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
07:15 [30]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ VS บานฟิลด์[15]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
06:00 [10]โคโล โคโล่ VS โคเบรซอล[12]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
10.00 [17]เวราครูซ VS คลับ ทิจูเอน่า[1]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 28 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [10]มึนเช่นกลัดบัค VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:45 [14]เลกาเนส VS เรอัล โซเซียดาด[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:45 [16]ลีลล์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [13]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS เบรนท์ฟอร์ด[11]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
01:00 [5]เอฟซี ทเวนเต้ VS โรด้า เจซี[18]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01:00 [1]เบนฟิก้า VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[10]
03:00 [14]นาซิอองนาล VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [10]ซิลเคบอร์ก VS โอเดนเซ่[13]
01:15 [9]นอร์ดเจลแลนด์ VS วีบรอก[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [7]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS คอร์ก ซิตี้[2]
01:45 [1]ดันดาล์ค VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[9]
01:45 [10]ฟินน์ ฮาร์ป VS โบฮีเมี่ยนส์[8]
01:45 [12]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[4]
01:45 [5]สลิโก โรเวอร์ส VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[11]
01:45 [6]เซนต์ แพตทริคส์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [8]เกนเคลอร์บิลิจี้ VS เบซิคตัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [14]ปิแอส กลิวิส VS เนียเชียซ่า[3]
01:30 [16]โคโรน่า VS ลีเกีย วอร์ซอว์[8]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [11]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS CFR คลูจ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [17]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS แซนด์เฮาเซ่น[9]
23:30 [10]ดินาโม เดรสเดน VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[1]
23:30 [16] 1860 มิวนิค VS เอา[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [12]อฌักซิโอ้ VS ลาวาล[20]
01:00 [16]บูร์ก แปรองนาส VS อฌักซิโอ้ GFCO[9]
01:00 [18]โอร์แลงส์ VS ทรัวส์[4]
01:00 [15]เรด สตาร์ 93 VS ตูร์ แอฟเซ[17]
01:00 [5]แร็งส์ VS เลอ อาฟร์[3]
01:00 [8]วาล็องเซียนส์ VS นีมส์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [2]มาสทริสช์ VS โวเลนดัม[8]
01:00 [15]เดน บอสช์ VS อูเทร็คท์(เยาวชน)[18]
01:00 [6]อัลเมเร่ ซิตี้ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[11]
01:00 [19]เอฟซี ออสส์ VS เอ็นเอซี เบรด้า[5]
01:00 [10]เทลสตาร์ VS พีเอสวี(เยาวชน)[1]
01:00 [20]อาชิเลส VS เดอ กราฟสคัป[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [2]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS โคห์บ รัมเบลอ[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
01:30 [7]เซอร์เคอร์ บรูซ VS โรเซลาเร่[2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
04:30 [9]ฟลูมิเนนเซ่ VS วิตอเรีย BA[17]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
04:15 [11]คริคูม่า VS ลอนดริน่า[4]
05:30 [15]ปาราน่า พีอาร์ VS บรากันติโน้[17]
06:30 [5]เนาติโก VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[1]
06:30 [18]จอยวิลล์ เอสเซ VS บราซิล เด เพโลแทส[12]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
07:15 [21]ปาโตรนาโต้ ปาราน่า VS บานฟิลด์[10]
05:00 [23]โอลิมโป บาเฮีย VS แอดเลติโก ทูคูแมน[12]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
07:45 [20]โบญาก้า ซิโค VS แอตเลติโก้ ฮิวล่า[13]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
09:00 [17]เวราครูซ VS พูมาส ยูนัม[9]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 7 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
01:45 [8]ฝรั่งเศส VS บัลแกเรีย[74]
01:45 [24]เนเธอร์แลนด์ VS เบลารุส[57]
01:45 [7]โปรตุเกส VS อันดอร์ร่า[203]
01:45 [2]เบลเยี่ยม VS บอสเนีย[23]
01:45 [145]ลักเซมเบิร์ก VS สวีเดน[41]
01:45 [95]ลัตเวีย VS หมู่เกาะแฟโร[111]
01:45 [20]ฮังการี่ VS สวิตเซอร์แลนด์[16]
01:45 [48]กรีซ VS ไซปรัส[87]
01:45 [130]เอสโตเนีย VS ยิบรอลตาร์[209]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
21:30 ลักเซมเบิร์ก(U21) VS อาร์เมเนีย(U21)
21:30 หมู่เกาะแฟโร(U21) VS ออสเตรีย(U21)
22:00 บัลแกเรีย(U21) VS เดนมาร์ก(U21)
22:30 ลิธัวเนีย(U21) VS สโลวีเนีย(U21)
22:30 ฟินแลนด์(U21) VS อาเซอร์ไบจาน(U21)
22:59 สาธารณรัฐเช็ก(U21) VS มอลโดว่า(U21)
22:59 มอลต้า(U21) VS ลัตเวีย(U21)
22:59 เยอรมนี(U21) VS รัสเซีย(U21)
23:30 สโลวาเกีย(U21) VS เบลารุส(U21)
23:30 นอร์เวย์(U21) VS สวิตเซอร์แลนด์(U21)
23:45 มอนเตเนโกร(U21) VS เบลเยี่ยม(U21)
23:45 ไอร์แลนด์(U21) VS เซอร์เบีย(U21)
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [7]โบฮีเมี่ยนส์ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[3]
01:45 [9]เซนต์ แพตทริคส์ VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[11]
02:00 [10]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[6]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
19:00 [125]ฟิลิปปินส์ VS บาห์เรน[127]
19:30 [155]สิงคโปร์ VS มาเลเซีย[158]
22:00 [110]โอมาน VS จอร์แดน[86]
03:00 [139]คิวบา VS สหรัฐอเมริกา[22]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [3]ยูซี ดับลิน VS เชลบอร์น[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
01:45 [7]อายร์ ยูไนเต็ด VS ฟัลเคิร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
22:30 [43]กาน่า VS ยูกันดา[65]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 30 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:00 [5]เอฟเวอร์ตัน VS คริสตัล พาเลซ[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [7]RB ลีบซิก VS เอาก์สบวร์ก[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:45 [11]เรอัล โซเซียดาด VS เรอัล เบติส[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:45 [11]แรนส์ VS แก็งก็อง[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
01:00 [18]ซโวลเล่ VS เดน ฮาก[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:30 [18]ทอนเดล่า VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [14]โบโด กลิมท์ VS สตรอมก็อดเซ็ท[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [14]เฮลซิงบอร์ก VS ฮัมมาร์บี้[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [13]โอเดนเซ่ VS อาร์ฮุส[9]
01:15 [12]ซิลเคบอร์ก VS นอร์ดเจลแลนด์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [7]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS โบฮีเมี่ยนส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [5]มาเธอร์เวลล์ VS ฮาร์ทส์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [10]HIFK VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [14]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [8]ออสเทนเด้ VS แซงต์ ทรุยด็อง[11]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [15]วิโซซิน่า จิคลาวา VS โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [9]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [10]รุช ซอร์ซอฟ VS ซาเกลบี้ ลูบิน[4]
01:30 [13]โกลนิค เลชน่า VS เลช พอซนาน[8]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [8]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS โปลี ทิมิโซอาร่า[14]
00:30 [13]ทาลกู มูเลส VS CFR คลูจ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [5]อิสทรา 1961 พูลา VS ริเยก้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [12]เอา VS โบคุ่ม[9]
23:30 [16]เนิร์นแบร์ก VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[2]
23:30 [14]แซนด์เฮาเซ่น VS ดินาโม เดรสเดน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [12]อฌักซิโอ้ VS แบรสต์[2]
01:00 [1]อาเมียงส์ VS ทรัวส์[9]
01:00 [18]ลาวาล VS แกลร์กมงต์ ฟุต[10]
01:00 [5]ล็องส์ VS เรด สตาร์ 93 [15]
01:00 [8]นีมส์ VS บูร์ก แปรองนาส[14]
01:00 [17]นิออร์ท VS โอร์แลงส์[16]
01:00 [3]แร็งส์ VS โอแซร์[19]
01:00 [20]ตูร์ แอฟเซ VS อฌักซิโอ้ GFCO[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [6]เบรสชา VS บารี่[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [20]อาชิเลส VS วีวีวี เวนโล[4]
01:00 [17]เดน บอสช์ VS เทลสตาร์[9]
01:00 [16]เอฟซี ออสส์ VS อัลเมเร่ ซิตี้[14]
01:00 [6]มาสทริสช์ VS คัมบูร์[10]
01:00 [15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS อาแจกซ์(เยาวชน)[3]
01:00 [8]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS เอ็มเมน[7]
01:00 [19]อูเทร็คท์(เยาวชน) VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[12]
01:00 [5]โวเลนดัม VS เอ็นเอซี เบรด้า[2]
01:00 [11]RKC วาลไวก์ VS พีเอสวี(เยาวชน)[1]
01:00 [13]เดอ กราฟสคัป VS ดอร์เดรชท์[18]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01:45 [6]วอเตอร์ฟอร์ด VS ยูซี ดับลิน[3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [7]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS เบลอเวส ลินซ์[10]
23:30 [2]LASK ลินซ์ VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[1]
23:30 [3]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS ทีม เฟอ ไวน์[5]
23:30 [4]คัพเฟ่นเบิร์ก VS เอสวี ฮอร์น[9]
01:30 [8]WSG วัตเท่น VS แวคเกอร์ ติโรล[6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [6]บาเฮีย VS คริคูม่า[7]
06:30 [20]แซมปายโอ้ VS วิลา โนว่า[11]
06:30 [12]ลูเวอร์เดนเซ่ VS ทูปิ เอฟซี[18]
07:30 [5]อาไว VS เปซานดู[13]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [27]คิลเมส VS โอลิมโป บาเฮีย[13]
07:15 [20]โกดอย ครูซ VS ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
07:00 [18]ฮุสตัน ไดนาโม VS นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[6]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
09:00 [1]คลับ ทิจูเอน่า VS อัตลาส[10]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 23 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01.30 [5]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ไฟร์บวร์ก[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01.45 [12]เรอัล เบติส VS มาลาก้า[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01.45 [6]ตูลูส VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01.45 [19]เปรสตัน VS วีแกน แอธเลติก[22]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01.00 [3]ปอร์โต้ VS เบาวิสต้า[12]
03.00 [2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS เอสโตริล[14]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [6]โบฮีเมี่ยนส์ VS ลองฟอร์ด ทาวน์[12]
01.45 [1]ดันดาล์ค VS เดอร์รี่ ซิตี้[3]
02.00 [10]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS เซนต์ แพตทริคส์[8]
02.00 [4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[7]
02.00 [11]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[9]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00.00 [17]อันตัลยาสปอร์ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01.30 [13]เปรูเวลซ์ VS คลับบรูซ[9]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
01.15 [9]ยาบโลเนช VS มลาด้า โบเลสลาฟ[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22.59 [3]เนียเชียซ่า VS วิสล่า พล็อค[6]
01.30 [16]วิสล่า คราคอฟ VS ลีเกีย วอร์ซอว์[14]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00.30 [5]แพนดูรี่ VS เอฟซี วิโตรุล[6]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22.59 [7]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS ดินาโม ซาเกร็บ[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23.30 [9]โบคุ่ม VS สตุ๊ตการ์ต[2]
23.30 [1]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[8]
23.30 [7]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS แซนด์เฮาเซ่น[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01.00 [18]โอแซร์ VS เลอ อาฟร์[11]
01.00 [15]บูร์ก แปรองนาส VS ลาวาล[17]
01.00 [9]แกลร์กมงต์ ฟุต VS สตารส์บูร์ก[4]
01.00 [10]อฌักซิโอ้ GFCO VS นีมส์[13]
01.00 [16]โอร์แลงส์ VS อาเมียงส์[3]
01.00 [12]เรด สตาร์ 93 VS นิออร์ท[20]
01.00 [5]โซโชซ์ VS อฌักซิโอ้[8]
01.00 [14]ทรัวส์ VS ตูร์ แอฟเซ[19]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01.00 [14]อัลเมเร่ ซิตี้ VS มาสทริสช์[4]
01.00 [12]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS RKC วาลไวก์[10]
01.00 [7]เทลสตาร์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[17]
01.00 [8]วีวีวี เวนโล VS อูเทร็คท์(เยาวชน)[18]
01.00 [13]คัมบูร์ VS อาชิเลส[20]
01.00 [11]เอ็มเมน VS เดน บอสช์[16]
01.00 [3]เอ็นเอซี เบรด้า VS เดอ กราฟสคัป[9]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [11]ออร์ไกร์ท VS เทรลเลบอร์ก[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01.45 [7]แอธโลน ทาวน์ VS ยูซี ดับลิน[3]
01.45 [8]แคบินทีลี่ เอฟซี VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[2]
01.45 [5]เชลบอร์น VS ลิเมอริค เอฟซี[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23.30 [1]เอฟซี ไลเฟริ่ง VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[6]
23.30 [8]แวคเกอร์ ติโรล VS คัพเฟ่นเบิร์ก[3]
23.30 [9]เอสวี ฮอร์น VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[4]
23.30 [5]ทีม เฟอ ไวน์ VS WSG วัตเท่น[7]
01.30 [10]เบลอเวส ลินซ์ VS LASK ลินซ์[2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15 [9]คริคูม่า VS แซมปายโอ้[20]
06.30 [19]จอยวิลล์ เอสเซ VS อาไว[8]
07.30 [16]โอเอสเต้ VS โกยาส[15]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02.00 [22]โอลิมโป บาเฮีย VS โกดอย ครูซ[17]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
07.00 [6]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS ชิคาโก ไฟร์[20]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
09.00 [16]เวราครูซ VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[8]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 16 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.00 [2]เชลซี VS ลิเวอร์พูล[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01.30 [4]โคโลญจน์ VS ไฟร์บวร์ก[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01.45 [5]ซามพ์โดเรีย VS เอซี มิลาน[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01.45 [13]เรอัล เบติส VS กรานาด้า[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01.45 [10]ก็อง VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
01.00 [15]อูเทร็คท์ VS โกรนิงเก้น[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02.30 [18]นาซิอองนาล VS มาริติโม่[14]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00.00 [3]เฮาเกซุนด์ VS วาเลเรนก้า[9]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00 [12]ยอนโคปิ้ง VS ฮัมมาร์บี้[9]
00.00 [5]โอเรโบร VS ซันด์สวาลล์[13]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.59 [13]เอสเบิร์ก VS แรนเดอร์ส[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [2]คอร์ก ซิตี้ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[4]
01.45 [8]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS โบฮีเมี่ยนส์[7]
02.00 [10]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS ลองฟอร์ด ทาวน์[12]
02.00 [11]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS เดอร์รี่ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [10]HIFK VS พีเอส เคมี่[8]
22.30 [3]อิลเวส VS VPS วาซ่า[5]
22.30 [11]อินเตอร์ ตูร์คู VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[1]
22.30 [9]ลาห์ติ VS คูพีเอส[4]
22.30 [6]โรวาเนียมี่ VS PK-35[12]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00.00 [4]บูร์ซาสปอร์ VS เคย์เซริสปอร์[15]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01.30 [5]ชาเลอร์รัว VS เมเชเลน[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22.59 [9]รุช ซอร์ซอฟ VS เนียเชียซ่า[3]
01.30 [10]สลาสค์ วรอคลาวน์ VS จาเกียลโลเนีย[1]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21.00 [14]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก VS สปาร์ตัก มอสโก[1]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22.00 [2]โบโตซานี่ VS เอฟซี วิโตรุล[7]
00.30 [5]แพนดูรี่ VS ทาลกู มูเลส[13]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22.59 [8]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS ซิบาเลีย[9]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23.30 [11]โบคุ่ม VS เนิร์นแบร์ก[17]
23.30 [7]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[4]
23.30 [6]1860 มิวนิค VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01.00 [19]บูร์ก แปรองนาส VS เลอ อาฟร์[8]
01.00 [6]แกลร์กมงต์ ฟุต VS ล็องส์[10]
01.00 [9]อฌักซิโอ้ GFCO VS อาเมียงส์[1]
01.00 [17]โอร์แลงส์ VS สตารส์บูร์ก[2]
01.00 [15]เรด สตาร์ 93 VS ลาวาล[18]
01.00 [5]โซโชซ์ VS แร็งส์[3]
01.00 [14]ตูร์ แอฟเซ VS นีมส์[16]
01.00 [12]ทรัวส์ VS นิออร์ท[20]
01.00 [7]วาล็องเซียนส์ VS อฌักซิโอ้[11]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
00.00 [10]บารี่ VS เชเซน่า[8]
02.00 [7]คาร์ปิ VS โฟรซิโนเน่[3]
02.00 [18]ซาแลร์นิตาน่า VS วิเชนซ่า[22]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01.00 [13]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS วีวีวี เวนโล[4]
01.00 [20]อาชิเลส VS เทลสตาร์[9]
01.00 [16]อัลเมเร่ ซิตี้ VS เดน บอสช์[14]
01.00 [3]โวเลนดัม VS อูเทร็คท์(เยาวชน)[17]
01.00 [10]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS คัมบูร์[11]
01.00 [5]มาสทริสช์ VS อาแจกซ์(เยาวชน)[2]
01.00 [1]พีเอสวี(เยาวชน) VS ดอร์เดรชท์[19]
01.00 [18]เอฟซี ออสส์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[15]
01.00 [7]RKC วาลไวก์ VS เอ็นเอซี เบรด้า[6]
01.00 [12]เดอ กราฟสคัป VS เอ็มเมน[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
01.30 [15]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS ฟามาลิเคา[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [8]แอตวิดาเบิร์ก VS วาลเบิร์ก เอฟซี[7]
00.00 [4]ดัลคุลด์ VS แองเจิ้ลโฮลม์[15]
00.00 [1]ซิริอุส VS วาร์นาโม่[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Division)
01.45 [2]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS เชลบอร์น[5]
01.45 [3]ยูซี ดับลิน VS โคห์บ รัมเบลอ[4]
01.45 [6]วอเตอร์ฟอร์ด VS แคบินทีลี่ เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23.30 [8]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[3]
23.30 [2]LASK ลินซ์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[4]
23.30 [7]WSG วัตเท่น VS เบลอเวส ลินซ์[10]
23.30 [5]ทีม เฟอ ไวน์ VS แวคเกอร์ ติโรล[6]
01.30 [9]เอสวี ฮอร์น VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[1]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
17:00 [PR-3]สเปอร์ส(N) VS แอตฯ มาดริด[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [6]ชาร์ปบอร์ก 08 VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [13]วีบรอก VS เอสเบิร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [10]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS แชมร็อค โรเวอร์ส[4]
02:00 [8]ฟินน์ ฮาร์ป VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[11]
02:00 [6]สลิโก โรเวอร์ส VS เดอร์รี่ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [3]เมเชเลน VS คลับบรูซ[1]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [10]ดูก้า ปรากซ์ VS เทปลิเซ่[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [5]อาร์ก้า กดิเนีย VS รุช ซอร์ซอฟ[8]
01:30 [14]เลช พอซนาน VS จาเกียลโลเนีย[3]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:00 [7]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS มีแตน มีดิแอช[4]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01:00 [4]ดินาโม ซาเกร็บ VS สลาเวน เบลูโป้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01:00 [11]บูร์ก แปรองนาส VS สตารส์บูร์ก[D3-1]
01:00 [D1-19]อฌักซิโอ้ VS แบรสต์[10]
01:00 [14]นีมส์ VS ลาวาล[13]
01:00 [16]นิออร์ท VS ล็องส์[6]
01:00 [D3-2]โอร์แลงส์ VS เลอ อาฟร์[4]
01:00 [9]ตูร์ แอฟเซ VS อฌักซิโอ้[17]
01:00 [D1-20]ทรัวส์ VS โซโชซ์[15]
01:00 [12]วาล็องเซียนส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [11]ออร์ไกร์ท VS ซีเรียนสก้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
01:15 [1]ลิเมอริค เอฟซี VS เชลบอร์น[5]
01:45 [2]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS แคบินทีลี่ เอฟซี[7]
01:45 [3]ยูซี ดับลิน VS แอธโลน ทาวน์[8]
01:45 [6]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS โคห์บ รัมเบลอ[4]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [1]โวห์เลน VS เนอชาแตล ซามักซ์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [10]เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท VS ทีพีเอส[3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [9]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[4]
23:30 [1]WSG วัตเท่น VS ทีม เฟอ ไวน์[7]
23:30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS เอสวี ฮอร์น[8]
23:30 [2]คัพเฟ่นเบิร์ก VS แวคเกอร์ ติโรล[3]
01:30 [6]LASK ลินซ์ VS เบลอเวส ลินซ์[10]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59 [D1-13]แวร์เดอร์ เบรเมน VS เรอัล เบติส[D1-10]
23:30 [D1-11]อิงโกลสตัดท์(N) VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-19]
23:30 [D2-10]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS เม็ตซ์[D2-3]
00.00 [D1-10]ไนจ์เมเก้น VS เรอัล โซเซียดาด[D1-9]
01:00 [D2-5]โบคุ่ม VS ฮัมบูร์ก[D1-10]
01:30 [D3-1]ดินาโม เดรสเดน VS เอฟเวอร์ตัน[PR-11]
01:45 [L1-19]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS วีแกน แอธเลติก[L1-1]
01:45 [D2-5]เชเซน่า VS ฟิออเรนติน่า[D1-5]
02:00 [LCH-17]เร้ดดิ้ง VS บอร์นมัธ[PR-16]
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ อาเซียน (AFF Woman Championship 2016)
15:30 [133]ติมอร์(W)(N) VS ออสเตรเลีย(U-20)(W)[5]
18:30 [44]พม่า(W) VS มาเลเซีย(W)[85]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
19:00 [PR-5]แมนฯ ยูไนเต็ด(N) VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [5]เอสเค บรานน์ VS อาเลซุนด์[14]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:15 [4]อาร์ฮุส VS วีบรอก[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [5]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[11]
02:00 [9]โบฮีเมี่ยนส์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [12]โปกอน VS โคโรน่า[16]
01:30 [14]อาร์ก้า กดิเนีย VS วิสล่า คราคอฟ[5]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [14]โวลุนทารี่ VS เอฟซี วิโตรุล[12]
01:00 [6]แพนดูรี่ VS ซีเอส คราอิโอว่า[13]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01:00 [1]ริเยก้า VS อิสทรา 1961 พูลา[6]
โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก (Ukrainian Premier League)
22:59 [2]ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:45 [L2-10]อีสต์ สเตอร์ลิง VS กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[CH-1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
01:45 [7]แอธโลน ทาวน์ VS ลิเมอริค เอฟซี[1]
01:45 [8]แคบินที่ลี่ เอฟซี VS วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[6]
01:45 [5]เชลบอร์น VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [4]เอฟซี ไลเฟริ่ง VS เอสวี ฮอร์น[D3-1]
23:30 [D3-1]เบลอเวส ลินซ์ VS WSG วัตเท่น[D3-1]
23:30 [3]แวคเกอร์ ติโรล VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
23:30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[7]
01:30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS LASK ลินซ์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
01:00 [4]ธอร์ อคูเรย์รี่ VS เลคเนียร์ เรกยะวิก[3]
02:15 [8]เฟรม เรย์จาวิค VS เคเอ อคูเรย์รี่[1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:30 [D3-14]โฮลสไตน์ คีล VS ชาลเก้ 04[D1-5]
23:30 [RegS-6]TuS โคเบลนซ์ VS เลเวอร์คูเซ่น[D1-3]
01:00 [D2-6]ล็องส์ VS อาร์เซน่อล[PR-2]
01:30 [L2-21]เอ็กซ์เซเตอร์ VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[L1-2]
01:30 [L2-3]ครูว์ อเล็กซานดร้า VS โบลตัน[LCH-24]
01:45 [Conf-22]กุยเซลีย์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-13]
01:45 [L2-14]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส VS ควีนส์ปาร์ค[LCH-12]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
06:00 [D3-1]วาลดิเวีย(N) VS ยูนิเวอร์เซียดัด[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [8]คริคูม่า VS ปาราน่า พีอาร์[5]
07:30 [11]เนาติโก VS อาไว[14]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
07:45 [8]ปาตริโอตาส เอฟซี VS คอร์ทูลัว[18]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
10.00 [6]รีล ซอลต์ เลค VS ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์[12]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
09:00 [15]เวราครูซ VS ซานโตส ลากูน่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00.00 [16]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น VS โบโด กลิมท์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [7]โบฮีเมี่ยนส์ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[10]
02.00 [9]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [9]ไซนาโจเอน VS PK-35[12]
23.30 [5]VPS วาซ่า VS ลาห์ติ[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
01.45 [8]แอธโลน ทาวน์ VS เชลบอร์น[5]
01.45 [3]ยูซี ดับลิน VS แคบินทีลี่ เอฟซี[7]
01.45 [6]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS ลิเมอริค เอฟซี[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
01.00 [11]เลคเนียร์ เอฟ VS เคฟลาวิค[6]
02.15 [5]เฟรม เรย์จาวิค VS เซลฟอสส์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไชน่า ซุปเปอร์ลีก (China Super League)
18.35 [11]เหลียวหนิง หวู่วิน VS ฉือเจียจวง เอเวอร์ไบรท์[14]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16.00 [D1-1]ซีเอสเคเอ มอสโก VS โดลกิเย่ พรูดี้[D3-3]
18.00 [SASL-5]อัลบอร์ก VS ซิลเคบอร์ก[D1-2]
20.00 [D3-2]โอร์แลงส์ ยูเอส 45 VS ชาโตรูซ์[D3-5]
22.59 [RegN-16]ลุคเค่นวาล์ด VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-7]
22.59 [D1-8]ชาเลอร์รัว VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-5]
22.59 [D3-14]โฮลสไตน์ คีล VS ซอนเดอร์ไจสกี[SASL-2]
23.30 [RegN-3]ETSV ไวซ์เช VS ฮัมบูร์ก[D1-10]
00.00 [D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS ควีนส์ปาร์ค[LCH-12]
00.00 [D1-12]ฮีเรนวีน VS เอ็มเมน[D2-7]
00.00 [D2E-7]โซลอคซาร์ VS รอสส์ เคาน์ตี้[PR-8]
00.00 [D1-16]วิลเล่ม ทเว VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[D1-12]
00.00 [D2-4]โรเซลาเร่ VS เวสเตอร์โล[D1-15]
00.00 SpVgg เอร์เคนชวิก VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[D1-2]
01.00 [Conf-6]ทรานเมียร์ โรเวอร์ VS ลิเวอร์พูล[PR-8]
01.30 [D1-2]KAA เก้นท์ VS โอลิมเปียกอส[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
23.30 [18]กาเซล เอล มาฮาลาห์ VS เอล มาสรี่[3]
02.00 [12]ทาลา อัล เจช VS สโมฮา[6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15 [6]คริคูม่า VS ลูเวอร์เดนเซ่[10]
07.30 [20]ทูปิ จูซ เดฟอรา VS ซิเอร่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
08.00 [20]คอร์ทูลัว VS ลา อีคูดัด[8]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
07.00 [14]ออร์แลนโด้ ซิตี้ VS ฮุสตัน ไดนาโม[17]
09.30 [12]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ VS เอฟซี ดัลลัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
02:00 [B1][26]เวลส์(N) VS เบลเยี่ยม[2][E2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [9]ลีลล์สตรอม VS ทรอมโซ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [3]เดอร์รี่ ซิตี้ VS ดันดาล์ค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
01:15 [5]เชลบอร์น VS โคห์บ รัมเบลอ[4]
01:45 [8]แคบินที่ลี่ เอฟซี VS แอธโลน ทาวน์[7]
01:45 [3]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00 [D1-2]สปาร์ต้า ปราก VS เทรนซิน[D1-1]
18:00 [SASL-9]นอร์ดเจลแลนด์ VS อัลบอร์ก[SASL-5]
18:00 [SASL-3]ฮอร์เซ่นส์ VS เอสเบิร์ก[SASL-11]
18:00 [SASL-8]วีบรอก VS แรนเดอร์ส[SASL-6]
21:30 [D1-2]ซอนเดอร์ไจสกี VS เฟรเดอริเซีย[SASL-6]
22:00 [D1-2]ราปิด เวียนนา VS รูบิน คาซาน[D1-10]
22:30 [D2-15]1860 มิวนิค VS บาเซิ่ล[D1-1]
22.59 [D2-17]อฌักซิโอ้ VS บาสเตีย CA [D3-13]
22:59 [D1-2]พานาธิไนกอส VS อาเค่น[RegW-7]
23:30 [D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ยัง บอยส์[D1-2]
23:30 [D2-10]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น VS เซนต์ กัลเลน[D1-7]
01:30 [CH-10]อัลลัว แอทเลติค VS ดันดี[PR-7]
01:45 [Conf-15]อัลเดอร์ชอต ทาวน์ VS ควีนส์ปาร์ค[LCH-12]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
08:00 [19]อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า VS อัตเลติโก้ นาซิอองนาล[2]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
07:00 [20]ชิคาโก ไฟร์ VS ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[10]
09.30 [3]รีล ซอลต์ เลค VS ดีซี ยูไนเต็ด[14]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [8]โบฮีเมี่ยนส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[6]
01:45 [3]เดอร์รี่ ซิตี้ VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[10]
01:45 [1]ดันดาล์ค VS เซนต์ แพตทริคส์[5]
01:45 [7]สลิโก โรเวอร์ส VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[11]
02:00 [4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS คอร์ก ซิตี้[2]
02:00 [12]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS ฟินน์ ฮาร์ป[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02:15 [9]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[5]
02:15 [1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS ฟีลเคียร์[12]
03:00 [11]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS ฟจอลเนอร์[2]
03:00 [3]เบรย์ดาบลิค VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
01:15 [5]เชลบอร์น VS วอเตอร์ฟอร์ด[6]
01:45 [7]แอธโลน ทาวน์ VS โคห์บ รัมเบลอ[4]
01:45 [8]แคบินทีลี่ เอฟซี VS ลิเมอริค เอฟซี[1]
01:45 [2]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS ยูซี ดับลิน[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
01:00 [7]เฟรม เรย์จาวิค VS เลคเนียร์ เรกยะวิก[5]
02:15 [8]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS เคฟลาวิค[4]
02:15 [12]ฮักกิ้น VS เลคเนียร์ เอฟ[11]
02:15 [3]กรินดาวิค VS เซลฟอสส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [11]เปซานดู VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[2]
05:15 [3]คริคูม่า VS บรากันติโน้[18]
07:30 [8]ลูเวอร์เดนเซ่ VS ลอนดริน่า[9]
07:30 [10]บราซิล เด เพโลแทส VS บาเฮีย[7]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 17 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 17 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
20:00 [E1][12]อิตาลี่(N) VS สวีเดน[35][E3]
22:59 [D3][30]สาธารณรัฐเช็ก(N) VS โครเอเชีย[27][D1]
02:00 [D2][6]สเปน(N) VS ตุรกี[18][D4]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
16.00 [193]ปาปัวนิวกินี VS มาเลเซีย[173]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
20:00 [3]อิลเวส VS RoPS โรวาเนียมี่[8]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [15]จอยวิลล์ เอสเซ VS ซิเอร่า[6]
07:00 [20]แซมปายโอ้ VS บราซิล เด เพโลแทส[8]
07:00 [12]ปาราน่า พีอาร์ VS ลูเวอร์เดนเซ่[9]
07:30 [18]โกยาส VS อาไว[13]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
00:00 [10]ยูเวนตุ๊ด ยูนิด้า VS อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[20]
01:00 [9]ซีเอ บราวน์ VS ออล บอยส์[16]
01:30 [3]โบค่า ยูนิดอส VS ครูเซโร่ เดล นอร์เต้[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
07:00 [B1][48]เปรู(N) VS โคลัมเบีย[3][A2]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 17 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 17 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก (EURO2016)
02:00 [17]ฝรั่งเศส VS โรมาเนีย[22]
โปรแกรมฟุตบอล ไชน่า ซุปเปอร์ลีก (China Super League)
14:00 [16]เหลียวหนิง หวู่วิน VS ฉงชิ่ง ลี่ฟาน[12]
โปรแกรมฟุตบอล สิงคโปร์ เอส ลีก (Singapore S.League)
19:00 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี VS สิงคโปร์ วอริเออร์[7]
19:00 [8]บาเลสเตียร์ คัลซา VS โฮกัง ยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [3]บาเฮีย VS CRB แม็คซิโอ้[7]
06:30 [20]แซมปายโอ้ VS คริคูม่า[5]
06:30 [17]โกยาส VS โอเอสเต้[8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
06:00 [D4][5]ชิลี(N) VS โบลิเวีย[82][D3]
08:30 [D1][1]อาร์เจนติน่า(N) VS ปานามา[56][D2]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:59 [18]ฮังการี่ VS ไอเวอรี่โคสต์[34]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [9]ชาร์ปบอร์ก 08 VS ออด เกรนแลนด์[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก VS AIK โซลน่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [2]ซอนเดอร์ไจสกี VS โอเดนเซ่[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [7]HIFK VS มาเรียฮามน์[2]
22:30 [6]ลาห์ติ VS เฮลซิงกิ[1]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [4]เออีเค เอเธนส์ VS พานิโอนิออส[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
01:45 [13]มาริติโม่(N) VS เบนฟิก้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
22:00 เม็กซิโก(U20)(N) VS สาธารณรัฐเช็ก(U20)
00:30 ฝรั่งเศส(U20) VS บัลแกเรีย(U20)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [4]มิลล์วอลล์ VS แบรดฟอร์ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:10 [D3-3]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS ดุ๊ยส์บวร์ก[D2-16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [3]เปสคาร่า VS ลาติน่า คาลชิโอ้[17]
01:30 [5]บารี่ VS ทราปานี่[4]
01:30 [21]ลิวอร์โน่ VS แลนซีอาโน่[18]
01:30 [13]อเวลลิโน่ VS เชเซน่า[6]
01:30 [14]วิเชนซ่า VS เปรูจา[10]
01:30 [9]โนวาร่า VS โมเดน่า[19]
01:30 [20]ซาแลร์นิตาน่า VS โคโม[22]
01:30 [12]แตร์นาน่า VS เบรสชา[11]
01:30 [15]โปร เวอร์เซลลี่ VS กาญารี่[1]
01:30 [2]โครโตเน่ VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
01:30 [7]สเปเซีย VS อัสโคลี่[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01:45 [PR-3]เดอร์รี่ ซิตี้ VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[D1-2]
01:45 [PR-1]ดันดาล์ค VS เชลบอร์น[D1-3]
01:45 [D1-6]วอเตอร์ฟอร์ด VS ลองฟอร์ด ทาวน์[PR-12]
01:45 [D1-4]ยูซี ดับลิน VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[PR-11]
01:45 [PR-10]โบฮีเมี่ยนส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[PR-6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [9]ทีพีเอส VS ค็อตก้า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [8]ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต VS แวคเกอร์ ติโรล[3]
23:30 [9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[5]
23:30 [7]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS ซังค์ พอลเท่น[1]
23:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[4]
23:30 [2]LASK ลินซ์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [8]เซลฟอสส์ VS เลคเนียร์ เรกยะวิก[1]
02:15 [11]เฟรม เรย์จาวิค VS ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[4]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 เมษายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [6]เลเวอร์คูเซ่น VS โวล์ฟสบวร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30 [16]ราโย่ บาเยกาโน่ VS เกตาเฟ่[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:30 [2]โมนาโก VS บอร์กโดซ์[14]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [11]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS มิดเดิลสโบรห์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:30 [1]เบนฟิก้า VS บราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [4]โมลด์ VS ลีลล์สตรอม[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [3]อัลบอร์ก VS นอร์ดเจลแลนด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [9]โบฮีเมี่ยนส์ VS ลองฟอร์ด ทาวน์[10]
01:45 [1]ดันดาล์ค VS เดอร์รี่ ซิตี้[2]
02:00 [7]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS เซนต์ แพตทริคส์[6]
02:00 [5]แชมร็อค โรเวอร์ส VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[3]
02:00 [12]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [2]เก้นท์ VS ซูลเต้ วาเรเกม[6]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
01:15 [15]ซิกม่า โอโลมุช VS บานิค ออสตราว่า[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [16]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ VS โปกอน[4]
01:30 [6]เลช พอซนาน VS สลาสค์ วรอคลาวน์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [4]ดินาโม บูคาเรสต์ VS เอฟซี แอสตร้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [10]ซาเกร็บ VS อินเตอร์ ซาเปรซิค[6]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45 [1]เชลท์แน่ม VS กริมสบี้ ทาวน์[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [9]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS พาเดอร์บอร์น[17]
23:30 [4]ซังค์ เพาลี VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[8]
23:30 [18]ดุ๊ยส์บวร์ก VS ไฮน์เดนเฮลม์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01:00 [12]บูร์ก แปรองนาส VS อฌักซิโอ้[10]
01:00 [5]เม็ตซ์ VS นิออร์ท[17]
01:00 [18]โซโชซ์ VS นีมส์[15]
01:00 [4]เลอ อาฟร์ VS ลาวาล[13]
01:00 [7]ล็องส์ VS โอแซร์[8]
01:00 [11]ตูร์ แอฟเซ VS แบรสต์[9]
01:00 [19]เกรไตล์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[6]
01:00 [14]วาล็องเซียนส์ VS เอวิย็อง[16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [2]โครโตเน่ VS แลนซีอาโน่[14]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [15]อาชิเลส VS เทลสตาร์[11]
01:00 [12]อัลเมเร่ ซิตี้ VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[5]
01:00 [16]ดอร์เดรชท์ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[17]
01:00 [6]เอ็มเมน VS โวเลนดัม[7]
01:00 [13]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS อาแจกซ์(เยาวชน)[9]
01:00 [19]RKC วาลไวก์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
01:00 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS เอ็นเอซี เบรด้า[4]
01:00 [2]วีวีวี เวนโล VS เดน บอสช์[14]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก VS แวคเกอร์ ติโรล[3]
23:30 [8]ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต VS คัพเฟ่นเบิร์ก[6]
23:30 [7]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
23:30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS เอฟซี ไลเฟอริ่ง[4]
01:30 [2]LASK ลินซ์(N) VS ซังค์ พอลเท่น[1]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22.00 [116]อาร์เมเนีย VS เบลารุส[65]
02.15 [142]ลักเซมเบิร์ก VS บอสเนีย[21]
02.30 [26]สโลวาเกีย VS ลัตเวีย[98]
02.45 [15]เนเธอร์แลนด์ VS ฝรั่งเศส[24]
02.45 [29]ไอร์แลนด์ VS สวิตเซอร์แลนด์[12]
03.45 [7]โปรตุเกส VS บัลแกเรีย[70]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาใต้ (World Cup South America Zone)
07.45 [6]บราซิล VS อุรุกวัย[11]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
21.00 คาซัคสถาน(U21) VS บอสเนีย(U21)
22.00 อันดอร์ร่า(U21) VS เซอร์เบีย(U21)
23.30 บัลแกเรีย(U21) VS เวลส์(U21)
23.30 ลักเซมเบิร์ก(U21) VS เดนมาร์ก(U21)
00.00 สาธารณรัฐเช็ก(U21) VS ลัตเวีย(U21)
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
21.30 [7]บาลา ทาวน์ VS แอร์บัส[9]
02.30 [1]คาร์มาร์เธ็น VS พอร์ท ทัลบ็อต[8]
02.45 [3]อเบอรี่สวิธ VS รีห์ล[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
22.00 [6]บาร์นสลี่ย์ VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[13]
22.00 [20]แบล็คพูล VS บิวรี่[15]
22.00 [24]โคลเชสเตอร์ VS ดอนคาสเตอร์[21]
22.00 [11]โรชเดล VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[9]
22.00 [12]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS ครูว์[23]
22.00 [17]ชรูว์สบิวรี่ VS พอร์ทเวล[10]
00.30 [14]สวินดอน VS วีแกน แอธเลติก[2]
02.45 [16]ปีเตอร์โบโร่ VS โคเวนทรี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
22.00 [5]แอคคริงตัน VS เลย์ตัน โอเรียนท์[7]
22.00 [3]บริสตอล โรเวอร์ส VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[10]
22.00 [14]เอ็กเซเตอร์ VS บาร์เน็ต[15]
22.00 [21]ฮาร์ทลี่พูล VS วิมเบิลดัน[9]
22.00 [18]มอร์แคมบ์ VS พลีมัธ[4]
22.00 [1]นอร์ทแธมป์ตัน VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[17]
22.00 [2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS สตีฟเนจ[22]
22.00 [6]พอร์ทสมัธ VS น็อตต์สเคาน์ตี้[19]
22.00 [8]วีคอมบ์ VS แมนส์ฟิลด์[13]
22.00 [20]เยโอวิล VS คาร์ไลส์[11]
22.00 [23]ยอร์ค ซิตี้ VS คราวเลย์[16]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
20.00 [124]ซวาซิแลนด์(N) VS ซิมบับเว[131]
22.00 [62]ไนจีเรีย(N) VS อียิปต์[53]
23.30 [36]ไอเวอรี่โคสต์(N) VS ซูดาน[136]
23.30 [106]มอริเตเนีย(N) VS แกมเบีย[164]
00.00 [47]ตูนิเซีย(N) VS โตโก[101]
00.00 [63]กินี(N) VS มาลาวี[104]
02.00 [73]มาลี(N) VS อิเควทอเรียลกินี[76]
02.30 [37]แอลจีเรีย(N) VS เอธิโอเปีย[120]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาเหนือ รอบคัดเลือก (World Cup Concacaf Zone)
02.30 [141]เซนต์วินเซนต์ VS ตรินิแดดและโตเบโก[49]
06.00 [66]เฮติ VS ปานามา[55]
07.00 [52]จาเมก้า VS คอสตาริก้า[33]
08.05 [99]เอลซัลวาดอร์ VS ฮอนดูรัส[89]
09.05 [87]แคนาดา VS เม็กซิโก[22]
09.05 [95]กัวเตมาลา VS สหรัฐอเมริกา[30]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [5]ชาลเก้ 04 VS มึนเช่นกลัดบัค[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [18]เกตาเฟ่ VS เออิบาร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:30 [10]โอลิมปิก มาร์กเซย VS แรนส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [3]มิดเดิลสโบรห์ VS ฮัลล์ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [5]อูเทร็คท์ VS เอ็กเซลซิเออร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [6]ริโอ อาฟ VS มาริติโม่[12]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
01:00 [9]ทรอมโซ่ VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [4]อัลบอร์ก VS อาร์ฮุส[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02:45 [8]โบฮีเมี่ยนส์ VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[11]
02:45 [5]เดอร์รี่ ซิตี้ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[3]
02:45 [1]ดันดาล์ค VS คอร์ก ซิตี้[4]
03:00 [2]แชมร็อค โรเวอร์ส VS เซนต์ แพตทริคส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [15]เคย์เซริสปอร์ VS เอสคิเซไฮสปอร์[18]
01:00 [6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS ริเซสปอร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
00:00 [12]วิโซซิน่า จิคลาวา VS ไพรบราม[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [12]โคโรน่า VS ปิแอส กลิวิส[2]
02:30 [14]วิสล่า คราคอฟ VS จาเกียลโลเนีย[8]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [8]โอซีเยค VS ซาเกร็บ[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [17]พาเดอร์บอร์น VS ดุ๊ยส์บวร์ก[18]
00:30 [10]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[8]
00:30 [6]ไฮน์เดนเฮลม์ VS FSV แฟร้งค์เฟิร์ต[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:00 [11]อฌักซิโอ้ VS นิออร์ท[15]
02:00 [8]โอแซร์ VS บูร์ก แปรองนาส[12]
02:00 [16]เอวิย็อง VS โซโชซ์[18]
02:00 [4]เลอ อาฟร์ VS ตูร์ แอฟเซ[10]
02:00 [14]นีมส์ VS เกรไตล์[19]
02:00 [20]ปารีส เอฟซี VS เม็ตซ์[6]
02:00 [9]แบรสต์ VS ดิฌง[1]
02:00 [13]ลาวาล VS วาล็องเซียนส์[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS สเปเซีย[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [12]เดน บอสช์ VS เอ็นเอซี เบรด้า[4]
02:00 [3]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS วีวีวี เวนโล[2]
02:00 [7]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เอฟซี ออสส์[18]
02:00 [17]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS อัลเมเร่ ซิตี้[14]
02:00 [8]อาแจกซ์(เยาวชน) VS พีเอสวี(เยาวชน)[10]
02:00 [19]วาลไวก์ VS โวเลนดัม[6]
02:00 [13]เทลสตาร์ VS ดอร์เดรชท์[16]
02:00 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[11]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[7]
00:30 [2]LASK ลินซ์ VS ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
00:30 [4]เอฟซี ไลเฟอริ่ง VS วีเนอร์ นูชตัดท์[6]
00:30 [1]ซังค์ พอลเท่น VS ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ท[8]
02:30 [3]แวคเกอร์ ติโรล VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[5]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ รอบ8ทีมสุดท้าย (English FA Cup)
02:55 [LCH-14]เร้ดดิ้ง VS คริสตัล พาเลซ[PR-15]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [3]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ชาลเก้ 04 [4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [1]ยูเวนตุส VS ซัสเซาโล่[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [12]มาลาก้า VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[19]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:30 [2]โมนาโก VS แร็งส์[16]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [18]เดอ กราฟสคัป VS โรด้า เจซี[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [10]มาริติโม่ VS เบาวิสต้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
01:00 [10]อาเลซุนด์ VS สตาเบ็ค[3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [11]เอสเบิร์ก VS อาร์ฮุส[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02:45 [12]โบฮีเมี่ยนส์ VS สลิโก โรเวอร์ส[11]
02:45 [7]เดอร์รี่ ซิตี้ VS คอร์ก ซิตี้[4]
02:45 [2]ดันดาล์ค VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[6]
02:45 [1]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[8]
03:00 [5]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS เซนต์ แพตทริคส์[9]
03:00 [3]แชมร็อค โรเวอร์ส VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[12]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [7]มาเธอร์เวลล์ VS ดันดี ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [14]แทร็บซอนสปอร์ VS เมอร์ซิน[16]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
23:30 [8]ยาบโลเนช VS บานิค ออสตราว่า[16]
02:15 [5]สลาเวีย ปราก VS ซลิน[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [13]โคโรน่า VS สลาสค์ วรอคลาวน์[15]
02:30 [2]ปิแอส กลิวิส VS ป๊อดเบสคิดเซีย[11]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22:59 [14]คูบาน คราซ์โนดาร์ VS ครีลย่า โซเวียตอฟ[12]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:30 [6]ปิโตรลูล โปรเอสติ VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[7]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [9]โอซีเยค VS อินเตอร์ ซาเปรซิค[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [10]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[6]
00:30 [4]ซังค์ เพาลี VS พาเดอร์บอร์น[17]
00:30 [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS เนิร์นแบร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:00 [13]บูร์ก แปรองนาส VS น็องซี่[2]
02:00 [17]นิออร์ท VS ปารีส เอฟซี[20]
02:00 [7]เม็ตซ์ VS อฌักซิโอ้[11]
02:00 [18]โซโชซ์ VS เลอ อาฟร์[4]
02:00 [6]ล็องส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[5]
02:00 [10]ตูร์ แอฟเซ VS ลาวาล[12]
02:00 [19]เกรไตล์ VS เอวิย็อง[16]
02:00 [14]วาล็องเซียนส์ VS แบรสต์[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [8]เบรสชา VS โครโตเน่[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [10]อาชิเลส VS อัลเมเร่ ซิตี้[17]
02:00 [15]เดน บอสช์ VS ดอร์เดรชท์[14]
02:00 [3]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS โวเลนดัม[6]
02:00 [7]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS มาสทริสช์[9]
02:00 [8]อาแจกซ์(เยาวชน) VS วีวีวี เวนโล[2]
02:00 [4]เอ็นเอซี เบรด้า VS เอฟซี ออสส์[18]
02:00 [19]วาลไวก์ VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[16]
02:00 [11]เทลสตาร์ VS พีเอสวี(เยาวชน)[13]
02:00 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS เอ็มเมน[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS กรีน็อค มอร์ตัน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[4]
00:30 [5]เอฟซี ไลเฟอริ่ง VS ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
00:30 [3]LASK ลินซ์ VS ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ท[8]
00:30 [6]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[7]
02:30 [2]ซังค์ พอลเท่น VS แวคเกอร์ ติโรล[1]

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02.45 [3]เอเอส โรม่า VS ฟิออเรนติน่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02.30 [4]ก็อง VS โมนาโก[2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [3]มิดเดิลสโบรห์ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[13]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00 [13]เดน ฮาก VS เอฟซี ทเวนเต้[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30 [8]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS มาริติโม่[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00.00 [2]อัลบอร์ก VS โอเดนเซ่[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02.45 [2]คอร์ก ซิตี้ VS โบฮีเมี่ยนส์[5]
02.45 [4]เซนต์ แพตทริคส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[10]
02.45 [D1-2]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[7]
02.45 [D1-1]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS ลองฟอร์ด ทาวน์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01.00 [17]เมอร์ซิน VS ชีวาสสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30 [2]เก้นท์ VS อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00 [11]ป๊อดเบสคิดเซีย VS โคโรน่า[13]
02.30 [15]วิสล่า คราคอฟ VS ปิแอส กลิวิส[2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45 [2]ฟอเรสต์กรีน VS กริมสบี้ ทาวน์[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00.30 [15]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS คาร์ลสรูห์[10]
00.30 [16]1860 มิวนิค VS SV แซนด์เฮาเซ่น[12]
02.30 [3]เนิร์นแบร์ก VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.00 [10]อฌักซิโอ้ VS ปารีส เอฟซี[20]
02.00 [8]โอแซร์ VS นิออร์ท[17]
02.00 [15]เอวิย็อง VS ดิฌง[1]
02.00 [4]เลอ อาฟร์ VS วาล็องเซียนส์[14]
02.00 [16]นีมส์ VS บูร์ก แปรองนาส[13]
02.00 [9]แบรสต์ VS เกรไตล์[19]
02.00 [12]ลาวาล VS ล็องส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [17]อัลเมเร่ ซิตี้ VS อาแจกซ์(เยาวชน)[8]
02.00 [14]ดอร์เดรชท์ VS วาลไวก์[19]
02.00 [18]เอฟซี ออสส์ VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
02.00 [7]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เอ็มเมน[6]
02.00 [12]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
02.00 [4]เอ็นเอซี เบรด้า VS อาชิเลส[9]
02.00 [11]เทลสตาร์ VS วีวีวี เวนโล[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00.30 [8]คัพเฟ่นเบิร์ก VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[4]
00.30 [6]ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
00.30 [9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก VS วีเนอร์ นูชตัดท์[7]
00.30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS ซังค์ พอลเท่น[2]
02.30 [1]แวคเกอร์ ติโรล VS LASK ลินซ์[3]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.30 [7]ไมนซ์ เสมอ ชาลเก้ 04 [4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02.45 [18]คาร์ปิ 0.5/1 -10 เอเอส โรม่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.30 [16]สปอร์ติ้ง กิฆอน 0/0.5 +10 ราโย่ บาเยกาโน่[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02.30 [9]แรนส์ 0/0.5 +10 อองเช่ร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00 [17]คัมบูร์ 0.5 -10 อูเทร็คท์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30 [1]เบนฟิก้า 0/0.5 ปอร์โต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [6]ดันดี 0/0.5 -10 เซนต์ จอห์นสโตน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01.00 [1]เฟเนร์บาห์เช่ 0.5/1 +5 คาซิมปาซ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30 [1]เก้นท์ 1.5/2 เปรูเวลซ์[15]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
00.00 [11]ดูก้า ปรากซ์ เสมอ +10 สโลวาน ลิเบอเรช[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00 [5]รุช ซอร์ซอฟ เสมอ ซาเกลบี้ ลูบิน[7]
02.30 [15]สลาสค์ วรอคลาวน์ 0/0.5 วิสล่า คราคอฟ[10]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01.30 [6]ทาลกู มูเลส 0/0.5 แพนดูรี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00.00 [2]ริเยก้า 1/1.5 โลโคโมติวา ซาเกร็บ[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ (Finland League Cup)
20.00 [B1][5]ลาห์ติ 0.5 มาเรียฮามน์[6][B6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45 [1]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0.5 +10 เชสเตอร์ฟิลด์[19]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00.30 [16]พาเดอร์บอร์น เสมอ +10 ไกเซอร์สเลาเทิร์น[10]
00.30 [4]ซังค์ เพาลี 0/0.5 RB ลีบซิก[1]
00.30 [14]FSV แฟร้งค์เฟิร์ต เสมอ +10 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.00 [13]อฌักซิโอ้ 0/0.5 แกลร์กมงต์ ฟุต[6]
02.00 [8]โอแซร์ เสมอ +5 น็องซี่[2]
02.00 [11]บูร์ก แปรองนาส 0/0.5 ลาวาล[12]
02.00 [15]นิออร์ท 0/0.5 แบรสต์[9]
02.00 [1]ดิฌง 1 -10 โซโชซ์[19]
02.00 [20]ปารีส เอฟซี เสมอ นีมส์[17]
02.00 [4]เรด สตาร์ 93 0.5 เอวิย็อง[14]
02.00 [18]เกรไตล์ เสมอ ตูร์ แอฟเซ[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02.30 [3]เปสคาร่า 0.5/1 +10 วิเชนซ่า[16]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [12]อาชิเลส 1.5 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
02.00 [18]อัลเมเร่ ซิตี้ เสมอ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[4]
02.00 [11]ดอร์เดรชท์ 1 +10 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
02.00 [6]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ เสมอ วีวีวี เวนโล[3]
02.00 [8]เฮลมอนด์ สปอร์ต 0.5 เดน บอสช์[14]
02.00 [10]พีเอสวี(เยาวชน) 0/0.5 -5 โวเลนดัม[5]
02.00 [2]เอ็นเอซี เบรด้า 1.5 มาสทริสช์[13]
02.00 [19]วาลไวก์ 0/0.5 เอ็มเมน[7]
02.00 [15]เทลสตาร์ 0.5 อาแจกซ์(เยาวชน)[9]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.30 [6]มึนเช่นกลัดบัค 0.5/1 แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.30 [10]มาลาก้า 0.5/1 เกตาเฟ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [5]ไบรท์ตัน 0/0.5 เบรนท์ฟอร์ด[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00 [16]เอ็กเซลซิเออร์ เสมอ วิลเล่ม ทเว[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30 [10]เบเลเนนส์ 1/1.5 เบนฟิก้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00.00 [12]ออสมันริสปอร์ 0.5 ชีวาสสปอร์[16]
01.00 [14]อันตัลยาสปอร์ 1 เฟเนร์บาห์เช่[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30 [11]เมเชเลน 0.5/1 อันเดอร์เลชท์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Finland League Cup)
22.00 [3]เฮลซิงกิ 0.5/1 ลาห์ติ[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00.30 [8]ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0.5 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[13]
00.30 [6]โบคุ่ม 0/0.5 ไฟร์บวร์ก[2]
00.30 [7]SV แซนด์เฮาเซ่น เสมอ พาเดอร์บอร์น[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.00 [2]น็องซี่ 0.5/1 เม็ตซ์[3]
02.00 [6]แกลร์กมงต์ ฟุต 0.5 โอแซร์[8]
02.00 [16]เอวิย็อง 0.5 ปารีส เอฟซี[20]
02.00 [17]โซโชซ์ 0/0.5 เรด สตาร์ 93[4]
02.00 [19]นีมส์ 0/0.5 นิออร์ท[14]
02.00 [11]แบรสต์ 0/0.5 บูร์ก แปรองนาส[10]
02.00 [12]ลาวาล 0/0.5 อฌักซิโอ้[13]
02.00 [9]ตูร์ แอฟเซ 0/0.5 ล็องส์[7]
02.00 [15]วาล็องเซียนส์ 0/0.5 เกรไตล์[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02.30 [5]บารี่ เสมอ โครโตเน่[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [19]อัลเมเร่ ซิตี้ 0.5 วาลไวก์[18]
02.00 [10]ดอร์เดรชท์ 0.5 เอ็นเอซี เบรด้า[3]
02.00 [4]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0.5 อาแจกซ์(เยาวชน)[8]
02.00 [15]เอฟซี ออสส์ 0.5 อาชิเลส[13]
02.00 [7]โวเลนดัม 0.5/1 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
02.00 [12]เฮลมอนด์ สปอร์ต 0/0.5 เอ็มเมน[6]
02.00 [16]เทลสตาร์ 0/0.5 มาสทริสช์[11]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.30 [8]ไมนซ์ 0/0.5 -10 มึนเช่นกลัดบัค[4]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.55 [LCH-5]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0.5 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[PR-5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02.30 [8]โอลิมปิก มาร์กเซย 0.5 +10 ลีลล์[14]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00 [13]วิลเล่ม ทเว 0/0.5 +10 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30 [6]วิตอเรีย กิมาไรส์ 0.5/1 อูเนียว มาไดร่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30 [12]แซงต์ ทรุยด็อง 0.5/1 +5 อันเดอร์เลชท์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ลีกคัพ (Finland League Cup)
20.00 [D1-5]ลาห์ติ 0.5 -10 อินเตอร์ ตูร์คู[D1-4]
23.30 [D1-9]คูพีเอส 0/0.5 ไซนาโจเอน[D1-1]
00.00 [D1-7]HIFK 0/0.5 PK-35[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.00 [1]น็องซี่ 0.5/1 +10 แกลร์กมงต์ ฟุต[3]
02.00 [13]เอวิย็อง 0/0.5 -10 เม็ตซ์[4]
02.00 [18]โซโชซ์ 0/0.5 +5 บูร์ก แปรองนาส[9]
02.00 [19]นีมส์ 0/0.5 -10 โอแซร์[8]
02.00 [12]แบรสต์ 0.5 +5 ปารีส เอฟซี[20]
02.00 [11]ลาวาล 0/0.5 นิออร์ท[15]
02.00 [10]ตูร์ แอฟเซ 0/0.5 อฌักซิโอ้[14]
02.00 [17]เกรไตล์ 0.5 ดิฌง[2]
02.00 [16]วาล็องเซียนส์ เสมอ +5 เรด สตาร์ 93 [5]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02.30 [8]อเวลลิโน่ เสมอ +10 กาญารี่[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [12]เดน บอสช์ 0.5/1 -10 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
02.00 [7]เอ็มเมน 0.5 เทลสตาร์[16]
02.00 [15]เอฟซี ออสส์ เสมอ +10 ดอร์เดรชท์[13]
02.00 [17]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด เสมอ อัลเมเร่ ซิตี้[19]
02.00 [9]มาสทริสช์ เสมอ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[4]
02.00 [3]เอ็นเอซี เบรด้า 1 +10 เฮลมอนด์ สปอร์ต[10]
02.00 [2]วีวีวี เวนโล 0.5/1 โวเลนดัม[6]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (ที่ กาตาร์) (AFC U23 Championship)
21.45 [A1]กาตาร์(U23) เสมอ อิรัก(U23)[C2]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.30 [10]ฮัมบูร์ก 1.5/2 บาเยิร์น มิวนิค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.30 [19]สปอร์ติ้ง กิฆอน 0/0.5 เรอัล โซเซียดาด[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02.30 [6]แรนส์ 0.5 อฌักซิโอ้[13]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00 [9]โกรนิงเก้น 0/0.5 ไนจ์เมเก้น[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30 [9]วิตอเรีย เซตูบัล 0/0.5 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [2]อเบอร์ดีน 1 ดันดี[6]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30 [12]คอร์ไทรจ์ เสมอ ออสเทนเด้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ลีกคัพ (Finland League Cup)
19.00 [D1-4]อินเตอร์ ตูร์คู 0.5/1 PK-35[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี รอบแบ่งกลุ่ม (ที่ กาตาร์) (AFC U23 Championship)
20.30 ญี่ปุ่น(U23)(N) 0.5 อิหร่าน(U23)
23.30 กาตาร์(U23) 0.5/1 เกาหลีเหนือ(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.00 [9]โอแซร์ 0/0.5 ตูร์ แอฟเซ[10]
02.00 [1]น็องซี่ 1 นีมส์[19]
02.00 [8]บูร์ก แปรองนาส 0.5 วาล็องเซียนส์[14]
02.00 [5]เม็ตซ์ 0.5/1 เกรไตล์[17]
02.00 [20]ปารีส เอฟซี 0/0.5 โซโชซ์[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02.30 [21]ซาแลร์นิตาน่า เสมอ เบรสชา[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [19]อัลเมเร่ ซิตี้ 0/0.5 เทลสตาร์[15]
02.00 [5]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0.5 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
02.00 [7]เอ็มเมน 0.5 เดน บอสช์[10]
02.00 [6]โวเลนดัม รอราคา ดอร์เดรชท์[11]
02.00 [17]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0.5 เฮลมอนด์ สปอร์ต[8]
02.00 [12]มาสทริสช์ 0/0.5 เอฟซี ออสส์[13]
02.00 [18]วาลไวก์ 0.5 อาชิเลส[16]
02.00 [2]วีวีวี เวนโล 1.5 พีเอสวี(เยาวชน)[14]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 22 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 15 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 15 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02.30 [4]นีซ 0/0.5 อองเช่ร์[2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [11]เบรนท์ฟอร์ด เสมอ +10 เบิร์นลี่ย์[4]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (AFC U23 Championship)
20.30 จีน(U23)(N) เสมอ +10 ซีเรีย(U23)
23.30 กาตาร์(U23) 0/0.5 อิหร่าน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00 [17]เอฟซี ทเวนเต้ เสมอ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30 [1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2/2.5 ทอนเดล่า[18]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [12]ดันดี ยูไนเต็ด 1.5 -10 เซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30 [7]เกงค์ 0.5 ซูลเต้ วาเรเกม[5]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
17.00 [D2-4]ฮราเดตส์กราลอเว 1/1.5 สโลวาน วอร์นดอฟ[D2-15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.00 [2]ดิฌง 0.5 +10 บูร์ก แปรองนาส[8]
02.00 [13]เอวิย็อง 0/0.5 อฌักซิโอ้[18]
02.00 [17]โซโชซ์ 0/0.5 +10 นิออร์ท[14]
02.00 [5]เลอ อาฟร์ 0.5 +10 ปารีส เอฟซี[19]
02.00 [20]นีมส์ เสมอ +10 แกลร์กมงต์ ฟุต[3]
02.00 [12]ลาวาล เสมอ -10 โอแซร์[9]
02.00 [10]ตูร์ แอฟเซ เสมอ +5 เรด สตาร์ 93 [7]
02.00 [16]เกรไตล์ 0/0.5 ล็องส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02.30 [12]สเปเซีย เสมอ +10 บารี่[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [4]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0.5 ดอร์เดรชท์[11]
02.00 [7]เอ็มเมน 0.5/1 เอฟซี ออสส์[15]
02.00 [5]โวเลนดัม 0.5 เอ็นเอซี เบรด้า[3]
02.00 [17]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0/0.5 -10 เดน บอสช์[10]
02.00 [6]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1/1.5 พีเอสวี(เยาวชน)[16]
02.00 [12]อาแจกซ์(เยาวชน) 0.5/1 อาชิเลส[14]
02.00 [8]มาสทริสช์ 0/0.5 เฮลมอนด์ สปอร์ต[9]
02.00 [19]วาลไวก์ 0/0.5 -10 เทลสตาร์[13]
02.00 [2]วีวีวี เวนโล 1/1.5 อัลเมเร่ ซิตี้[18]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 15 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 15 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:30 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2/2.5 บาสเตีย[16]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:55 [L2-16]เอ็กเซเตอร์ 1.5 ลิเวอร์พูล[PR-8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
04:00 [3]เคอาร์ เรย์ยาวิค เสมอ +10 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:30 [8]อเบอรี่สวิธ 0.5 พอร์ท ทัลบ็อต[10]
02:45 [9]บังกอร์ ซิตี้ เสมอ นิวทาวน์ เอเอฟซี[6]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
15:55 [D2-6]พาร์ดูบิเช่ 1/1.5 มลาด้า โบเลสลาฟ[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02:30 [CH-7]เซนต์ เมียร์เรน 0.5/1 แพททริค ทริสเทล[PR-9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:00 [18]อฌักซิโอ้ เสมอ เลอ อาฟร์[4]
02:00 [8]โอแซร์ 0.5/1 วาล็องเซียนส์[17]
02:00 [1]น็องซี่ 1 ลาวาล[11]
02:00 [10]บูร์ก แปรองนาส 0/0.5 +10 เกรไตล์[15]
02:00 [14]นิออร์ท เสมอ ดิฌง[2]
02:00 [3]แกลร์กมงต์ ฟุต 0.5 เอวิย็อง[13]
02:00 [20]นีมส์ เสมอ แบรสต์[9]
02:00 [19]ปารีส เอฟซี เสมอ ตูร์ แอฟเซ[12]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 มกราคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
00:00 [7]ซัมซั่นสปอร์ 0.5 เอร์ซิเยสปอร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก (Moroco Supper League)
22:00 [4]เฟร์ ราเบท 0.5/1 -10 โอซี คูริบก้า[16]
01:00 [14]คอว์คับ มาราเคช เสมอ อิตติฮัต แทงเจอร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ซาอุดิอาระเบีย พรีเมียร์ลีก (Saudi Arabia Professional League)
19:15 [8]อัล ไฟซาลี่ 0/0.5 -10 อัล ฟาร์ท[9]
21:35 [14]ฮาเจอร์ 0/0.5 -10 อัล ราเอ็ด[13]
00:00 [10]อัล-เวห์ด้า 0.5/1 +10 อัล อิติฮัด[3]
00:00 [6]อัล ชาบับ 0/0.5 อัล ทาวอน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ยูเออี โปรเฟสเชแนลลีก (UAE Professional League)
19:45 [11]เอมิเรตส์ คลับ 1/1.5 อัล ไอน์[1]
19:45 [8]อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0.5/1 อัล นาเซอร์ ดูไบ[3]
22:30 [4]อัล วาเซิ่ล 0/0.5 อัล ชาบับ[6]
โปรแกรมฟุตบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
19:30 [4]แอสวาน 0/0.5 สโมฮา[6]
22:00 [12]เอล เอนแทค 0.5 เอล มาสรี่[3]
00:45 [2]เอล ดัคเลยาห์ เสมอ เอนพ์พี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น2 (Saudi Arabia Division2)
18:55 [14]อัล นาห์ดาห์ 0.5 อัล โนจูม[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียใต้ (South Asian Football Federation)
19.00 [184]ปากีสถาน(N) 0.5 เนปาล[192]
20:00 [166]อินเดีย 2/2.5 ศรีลังกา[194]
โปรแกรมฟุตบอล ยูเออี ดิวิชั่น1 (UAE League Division 1)
19:45 [4]ดูบา อัลฮัสซัน 0/0.5 -10 อัล โอรูบา[2]
19:45 [7]อิตติฮัต คาลบา 0/0.5 -10 ดูไบ[8]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 ธันวาคม พ.ศ.2558

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [8]ชาลเก้ 04 0.5/1 ฮอฟเฟ่นไฮม์[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:30 [5]นีซ 0/0.5 -10 มงต์เปลลิเย่ร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [8]เบอร์มิงแฮม เสมอ +10 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [6]วิเทสส์ 1/1.5 +10 เอฟซี ทเวนเต้[16]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [11]โลเคอเรน 0/0.5 ซูลเต้ วาเรเกม[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [7]ซาเกลบี้ ลูบิน 0.5 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[16]
02:30 [12]วิสล่า คราคอฟ 0/0.5 +10 โปกอน[4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:30 [10]โบโตซานี่ 0.5 -10 คอนคอร์เดีย เชียจน่า[12]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [10]ซาเกร็บ 1/1.5 ริเยก้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45 [1]เดอะ นิว เซนต์ส 1.5 -10 บาลา ทาวน์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [9]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0/0.5 บิวรี่[7]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [7]เบรนทรี ทาวน์ 0/0.5 เร็กซ์แฮม[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [14]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0/0.5 +5 SV แซนด์เฮาเซ่น[7]
00:30 [4]ซังค์ เพาลี 0/0.5 คาร์ลสรูห์[11]
00:30 [12]FSV แฟร้งค์เฟิร์ต เสมอ +10 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:00 [2]ดิฌง 0.5 +10 เรด สตาร์ 93 [4]
02:00 [18]โซโชซ์ 0/0.5 อฌักซิโอ้[17]
02:00 [6]เลอ อาฟร์ 0/0.5 โอแซร์[7]
02:00 [8]แบรสต์ 0/0.5 แกลร์กมงต์ ฟุต[5]
02:00 [11]ลาวาล 0.5 -10 นีมส์[20]
02:00 [14]เกรไตล์ เสมอ นิออร์ท[16]
02:00 [15]วาล็องเซียนส์ 0/0.5 ปารีส เอฟซี[19]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:30 [12]เอลเช่ 0/0.5 คอร์โดบ้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:00 [19]โมเดน่า 0/0.5 +10 ซาแลร์นิตาน่า[18]
03:00 [9]เปรูจา 0.5 -10 ลิวอร์โน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [18]อัลเมเร่ ซิตี้ 0.5/1 +10 เอ็นเอซี เบรด้า[5]
02:00 [6]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 พีเอสวี(เยาวชน)[14]
02:00 [7]เอ็มเมน เสมอ +10 วีวีวี เวนโล[2]
02:00 [16]เอฟซี ออสส์ เสมอ +10 เฮลมอนด์ สปอร์ต[10]
02:00 [4]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1.5 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
02:00 [19]วาลไวก์ 0/0.5 -10 เดน บอสช์[11]
02:00 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1/1.5 มาสทริสช์[8]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 ธันวาคม พ.ศ.2558

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.30 [7]ไมนซ์ 0/0.5 สตุ๊ตการ์ต[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.30 [15]เกตาเฟ่ 0/0.5 -10 เรอัล โซเซียดาด[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02.30 [10]แรนส์ 0/0.5 +10 ก็อง[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [13]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0.5/1 +5 ร็อตเธอร์แฮม[23]
02.45 [14]วูล์ฟแฮมป์ตัน 0/0.5 +10 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[15]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02.00 [11]ฮีเรนวีน 1 -10 เอ็กเซลซิเออร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.30 [16]เบาวิสต้า เสมอ +10 เอสโตริล[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00.00 [13]บูร์ซาสปอร์ 0.5 ออสมันริสปอร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02.30 [16]เวสเตอร์โล 0.5 -10 เกงค์[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00 [16]สลาสค์ วรอคลาวน์ 0/0.5 +10 โกลนิค เลชน่า[10]
02.30 [5]รุช ซอร์ซอฟ เสมอ -10 จาเกียลโลเนีย[12]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22.45 [12]คอนคอร์เดีย เชียจน่า เสมอ +5 โปลี ทิมิโซอาร่า[11]
01.30 [6]ทาลกู มูเลส 0/0.5 โปลิเทคนิก้า อายซี่[7]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00.00 [6]อินเตอร์ ซาเปรซิค 0.5 ซาเกร็บ[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00.30 [8]โบคุ่ม 0.5 -10 พาเดอร์บอร์น[16]
00.30 [17]1860 มิวนิค 0/0.5 -10 ไฮน์เดนเฮลม์[11]
00.30 [3]SV แซนด์เฮาเซ่น เสมอ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.00 [19]อฌักซิโอ้ 0/0.5 เกรไตล์[14]
02.00 [8]โอแซร์ 0.5 -10 โซโชซ์[17]
02.00 [6]บูร์ก แปรองนาส 0/0.5 เรด สตาร์ 93 [5]
02.00 [16]นิออร์ท 0/0.5 ตูร์ แอฟเซ[13]
02.00 [7]แกลร์กมงต์ ฟุต 0.5 ลาวาล[11]
02.00 [12]เอวิย็อง 0/0.5 -10 แบรสต์[9]
02.00 [20]นีมส์ 0/0.5 -10 เลอ อาฟร์[4]
02.00 [18]ปารีส เอฟซี เสมอ +10 ล็องส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [12]เดน บอสช์ 0.5/1 -10 อาแจกซ์(เยาวชน)[13]
02.00 [8]ดอร์เดรชท์ 0/0.5 +10 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
02.00 [4]โวเลนดัม 0.5/1 เอฟซี ออสส์[16]
02.00 [17]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0.5/1 เอ็มเมน[7]
02.00 [10]เฮลมอนด์ สปอร์ต 0.5 -10 เทลสตาร์[11]
02.00 [14]พีเอสวี(เยาวชน) 0/0.5 -10 อัลเมเร่ ซิตี้[19]
02.00 [9]มาสทริสช์ 1/1.5 -10 วาลไวก์[18]
02.00 [3]เอ็นเอซี เบรด้า 0.5/1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์[6]
02.00 [2]วีวีวี เวนโล 1.5 อาชิเลส[15]
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 11 ธันวาคม พ.ศ.2558

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 4 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , ,