วิเคราะห์บอล UFAPRO888 ทีเด็ดบอล ufabet Ufabet Ufabet Gclub

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 ธันวาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2017-2018)
02:45[PR-3]เชลซีVSบอร์นมัธ[PR-16] 
03:00[LCH-3]บริสตอล ซิตี้VSแมนฯ ยูไนเต็ด[PR-2] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30[11]เกตาเฟ่VSลาส พัลมาส[20] 
03:30[12]เรอัล โซเซียดาดVSเซบีย่า[5] 
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:50[1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSก็อง[10] 
02:50[2]โมนาโกVSแรนส์[7] 
02:50[4]โอลิมปิก มาร์กเซยVSทรัวส์[14] 
02:50[15]บอร์กโดซ์VSมงต์เปลลิเย่ร์[11] 
02:50[12]แก็งก็องVSแซงต์ เอเตียน[16] 
02:50[17]ตูลูสVSโอลิมปิก ลียง[3] 
02:50[13]อาเมี่ยงส์VSน็องต์[5] 
02:50[18]ลีลล์VSนีซ[6] 
02:50[19]อองเช่ร์VSดิฌง[8] 
02:50[20]เม็ตซ์VSสตาร์บูร์ก[9] 
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup 2017-2018)
00:30[D1-16]แวร์เดอร์ เบรเมนVSไฟร์บวร์ก[D1-13] 
00:30[D1-6]มึนเช่นกลัดบัคVSเลเวอร์คูเซ่น[D1-4] 
02:45[D1-1]บาเยิร์น มิวนิคVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[D1-3] 
02:45[D2-15]ไฮน์เดนเฮลม์VSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[D1-8] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
21:00[7]อตาลันต้าVSซัสเซาโล่[15] 
23:30[4]เอเอส โรม่าVSโตริโน่[10] 
02:45[2]ยูเวนตุสVSเจนัว[17] 
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00:30[D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นVSวีวีวี เวนโล[D1-12] 
01:45[D2-1]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ดVSAZ อัลค์มาร์[D1-3] 
02:45[D1-15]เอฟซี ทเวนเต้VSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45[1]เซลติกVSแพททริค ทริสเทล[12] 
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30[14]เมเชเลนVSคลับบรูซ[1] 
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45[7]ลานดูเนาVSอินเตอร์ คาร์ดิฟฟ์[4] 
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
02:15[D1-3]เบนฟิก้าVSปอร์ติโมเนนเซ่[D1-11] 
04:15[D1-1]สปอร์ติ้ง ลิสบอนVSอูเนียว มาไดร่า[D2-17] 
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20:00[5]แอสเตราสVSอโตรมิตอส[4] 
22:15[16]พลาทานิแอสVSโอลิมเปียกอส[1] 
00:30[12]พาไนโทลิกอสVSเออีเค เอเธนส์[3] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00[20]ลา โฮย่า ลอร์ก้าVSโอซาซูน่า[10] 
03:00[22]คอร์โดบ้าVSเรอุส เดปอร์ติว[12] 
03:00[7]กรานาด้าVSสปอร์ติ้ง กิฆ่อน[9] 
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30[8]เอซี เวนีซVSเครโมเนเซ่[7] 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
22:59[D4-1]คาลาออร์ร่าVSเรอัล ยูนิโอน[D3B-4] 
00:00[D3C-17]บาดาโลน่าVSเอลเช่[D3C-4] 
00:00[D3B-18]เปน่า สปอร์ตVSซีดี มิรานเดส[D3B-6] 
01:00[D3B-12]เลโยอาVSราซิ่ง ซานตานเดร์[D3B-2] 
01:00[D3A-15]เซโกเบียน่าVSปอนเตเบดร่า[D3A-18] 
01:30[D3A-16]พอนเฟร์ราดิน่าVSราปิโด เด บัลซัส[D3A-4] 
01:30[D3C-13]เยย์ด้าVSเมลิลล่า[D3D-7] 
01:45[D3A-1]ราโย่ มาจาดาฮอนด้าVSเอดี ยูนิโอน[D3A-12] 
02:00[D3D-20]ลอร์ก้าVSวิลล่าโนเวนเซ่[D3D-19] 
02:30[D3D-5]คาร์ทาเกน่าVSเรอัล มูร์เซีย[D3D-2] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
00:30[4]ธอร์ อคูเรย์รี่VSเคฟลาวิค[1] 
00:45[8]เซลฟอสส์VSฟีลเคียร์[2] 
01:00[10]ไออาร์ เรกยะวิกVSโคปาโวกค์[6] 
02:15[11]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนสVSเฟรม เรย์จาวิค[9] 
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2017
04:00[D1-8]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่VSยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[D1-5] 
06:00[D2-11]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้VSเดปอร์เตส เตมูโก้[D1-12] 
06:30[D2-9]ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส(N)VSโคโล โคโล่[D1-6] 
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
07:00[D1-1]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่VSอินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[D1-4] 
07:30[D1-3]อัตเลติโก้ นาซิอองนาลVSปาตริโอตาส[D1-17] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
05:30[D2-1]อินเตอร์นาซิอองนาลVSอัตเลติโก มิไนโร่[D1-11] 
05:30[D2-12]ลอนดริน่าVSฟลูมิเนนเซ่[D1-8] 
07:45[D1-5]ฟลาเมงโกVSปาราน่า พีอาร์[D2-5] 
07:45[D1-6]ครูไซโร่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[D1-2] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[D1-13]อัตลาสVSคลับ อเมริกา[D1-2] 
07:00[D2-2]อเลบริเจสVSคลับ เลออน[D1-15] 
07:00[D2-4]เมเนลอสVSมอเรเลีย[D1-9] 
08:30[D1-4]โตลูก้าVSกัวดาลาจารา[D2-16] 
09:00[D1-6]ครูซ อาซูลVSติเกรส์ UANL [D1-3] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18:00[B1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSสกลนคร เอฟซี[B5] 
16:00[E1]ม.นอร์ทกรุงเทพVSพีทียู ปทุมธานี[E7] 
17:00[E9]บางกอกกล๊าส(B)VSโคปูน วอริเออร์[E6] 
18:00[E4]บีซีซี เอฟซีVSม.รังสิต[E8] 
18:00[E3]แบงค็อก ยูไนเต็ด(B)VSสมุทรปราการ ยูไนเต็ด[E11] 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล สเปน ซุปเปอร์คัพ (Spain Super Cup)
04:00[1]เรอัล มาดริดVSบาร์เซโลน่า[2] 
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2017-2018)
01:45[D1-3]นาโปลีVSนีซ[D1-15] 
01:45[D1-6]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSเซบีย่า[D1-4] 
01:45[PR-2]เซลติกVSแอสทาน่า[PR-1] 
01:45[D1-1]โอลิมเปียกอสVSริเยก้า[D1-3] 
01:45[D1-1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าVSมาริบอร์[SLO D1-2] 
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
22:59[D1-3]อูเทร็คท์VSเซนิต[PR-1] 
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45[22]นอริช ซิตี้VSควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์[9] 
01:45[19]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSซันเดอร์แลนด์[8] 
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:30[7]ลูกาโน่VSเซนต์ กัลเลน[6] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00[11]เวสต์มานเนียยาร์VSไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[10] 
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01:45[L1-11]พอร์ทสมัธVSฟูแล่ม(U23) 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
22:59[10]ทรอมส์ดาเลนVSซานด์เนส[4] 
23:30[8]สตรอมเมนVSเรนเฮล์ม[3] 
00:00[7]เลวานเจอร์VSเอลเวอร์รัม[15] 
00:00[12]JervVSอาเรนดัล[16] 
00:00[1]โบโด กลิมท์VSเฟรดริกซ์สตรัด[14] 
00:00[11]อาซาเน่ ฟุตบอลVSคองสวิงเกอร์[13] 
00:00[5]โฟลโรVSเอ็มจอนดาเลน[9] 
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
01:30ดันดี(U20)VSอัลลัว แอทเลติค[L1-9] 
01:30มาเธอร์เวลล์(U20)VSควีนส์ ปาร์ค 
01:45[LL-2]อีสต์ สเตอร์ลิงVSอายร์ ยูไนเต็ด[L1-1] 
01:45[CH-7]ดัมบาร์ตันVSกลาสโกว์ เรนเจอร์(U20) 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
07:45[8]โบตาโฟโก้VSฟลาเมงโก[5] 
07:45[2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้VSครูไซโร่[9] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07:10[8]ลานุสVSยูเนี่ยน ซานตาเฟ่[23] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30[14]มอนทรีออล อิมแพ็คVSชิคาโก้ ไฟร์[3] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[D2-1]โดราดอสVSโตลูก้า[D1-3] 
07:00[D1-12]คลับ เลออนVSเวราครูซ[D1-10] 
07:00[D1-5]เนกาซ่าVSเมเนลอส[D2-4] 
08:30[D2-13]UAEM โปตรอสVSคลับ อเมริกา[D1-2] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลซีเกมส์ชาย (แข่งที่มาเลเซีย) (Sea Game Men Football 2017)
19:45ลาว(U23)(N)VSพม่า(U23) 
19:45มาเลเซีย(U23)VSสิงคโปร์(U23) 
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลซีเกมส์หญิง (แข่งที่มาเลเซีย) (Sea Game Woman Football 2017)
15:00[71]ฟิลิปปินส์(W)(N)VSเวียดนาม(W)[32] 
19:45[80]มาเลเซีย(W)VSพม่า(W)[45] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00[B7]สกลนคร เอฟซีVSห้วยแถลง ยูไนเต็ด[B9] 
16:00[E2]ม.นอร์ทกรุงเทพVSโคปูน วอริเออร์[E6] 
16:00[E9]ม.รังสิตVSพีทียู ปทุมธานี[E7] 
16:00[E3]สมุทรปราการ เอฟซีVSสมุทรปราการ ยูไนเต็ด[E11] 
16:00[E10]เกร็กคู ทัพฟ้าVSบางกอกกล๊าส(B)[E8] 
18:00[E1]แบงค็อก ยูไนเต็ด(B)VSโดม เอฟซี[E5] 
16:00[F1]สตูล ยูไนเต็ดVSยะลา ยูไนเต็ด[F7] 
16:15[F5]หาดใหญ่ เอฟซีVSสุไหงปาดี เอฟซี[F9] 
18:00[F6]พัทลุง เอฟซีVSสุราษฎร์ ซิตี้[F8] 
18:00[F3]ภูเก็ต เอฟซีVSชุมพร เอฟซี[F2] 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ออดี้ คัพ แข่งที่เมืองมิวนิค เยอรมัน (Audi Cup 2017)
22:45บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]VSนาโปลี[อิตาลี่-3] 
01:30แอตฯ มาดริด[สเปน-3](N)VSลิเวอร์พูล[อังกฤษ-4] 
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2017-2018)
00:00[PR-5]ซีเอสเคเอ มอสโกVSเออีเค เอเธนส์[D1-4] 
00:00[D1-2]บาเต้ โบริซอฟVSสลาเวีย ปราก[D1-5] 
00:00[D1-1]อโปเอล นิโคเซียVSเอฟซี วิโตรุล[D1-8] 
00:45[D1-2]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSคลับบรูซ[D1-2] 
01:00[SASL-6]โคเปนเฮเก้นVSวาร์ดาร์ สค็อบเย่[D1-1] 
01:15[D1-1]วิคตอเรีย พัลเซ่นVSสเตอัว บูคาเรสต์[D1-3] 
01:15[D1-1]ยัง บอยส์VSดินาโม เคียฟ[D1-1] 
01:30[PR-4]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์VSมาริบอร์[D1-2] 
01:30[D1-7]ลูโดโกเรตส์VSฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[D1-1] 
01:45[D1-2]อาแจกซ์VSนีซ[D1-3] 
01:45[D1-8]ลีเกีย วอร์ซอว์VSแอสทาน่า[PR-1] 
01:45[D1-1]โอลิมเปียกอสVSปาร์ติซาน เบลเกรด[D1-1] 
01:45[D1-1]ริเยก้าVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-4] 
01:45[D1-1]โรเซนบอร์กVSเซลติก[PR-1] 
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
22:59[D1-3]เอฟซี ซิยง(N)VSซูดูว่า[D1-3] 
22:59[D1-4]AEL ลิมาสซอล(N)VSออสเตรียเวียนนา[D1-10] 
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
15:30[D1-12]เอ็กเซลซิเออร์VSRKC วาลไวก์[D2-10] 
21:00[D1-16]โวล์ฟสบวร์กVSนิวคาสเซิ่่ล[LCH-1] 
22:59[D1-4]อตาลันต้าVSโนวาร่า[D2-9] 
00:00[D1-8]โกรนิงเก้นVSเรอัล โซเซียดาด[D1-6] 
00:00[D1-7]เอฟซี ทเวนเต้VSเอสปันญ่อล[D1-8] 
00:30[D2-7]เรอัล บายาโดลิดVSเลกาเนส[D1-17] 
01:00[D2-4]เตเนริเฟ่VSลาส พัลมาส[D1-14] 
01:45[PR-6]แมนฯ ยูไนเต็ด(N)VSซามพ์โดเรีย[D1-10] 
01:45[PR-8]เซาแธมป์ตันVSเอาก์สบวร์ก[D1-13] 
01:45[D1-6]แทร็บซอนสปอร์VSอลาเบส[D1-9] 
07:30เมเจอร์ลีก ออลสตาร์VSเรอัล มาดริด[D1-1] 
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
00:45[12]เลคเนียร์ เอฟVSเลคเนียร์ เรกยะวิก[9] 
00:45[5]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์VSธอร์ อคูเรย์รี่[4] 
02:15[1]ฟีลเคียร์VSโคปาโวกค์[7] 
02:15[3]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิคVSกรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[11] 
02:15[6]เซลฟอสส์VSเคฟลาวิค[2] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30[6]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่VSฟลูมิเนนเซ่[11] 
05:30[13]ชาเปโคเอนเซ่VSบาเฮีย[15] 
07:00[9]อัตเลติโก มิไนโร่VSโครินเธียนส์[1] 
07:00[19]วิตอเรีย BAVSปอนเต เปรตา[12] 
07:45[20]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[2] 
07:45[7]โบตาโฟโก้VSพัลไมรัส[5] 
07:45[3]ซานโตสVSฟลาเมงโก[4] 
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15[D1-7]แอลดียู กีโต้VSโบลิวาร์[D1-2] 
07:45[D1-14]เดปอร์เตส อิกิเก้(N)VSอินดิเพนเดนเต้[D1-6] 
07:45[D1-3]โอลิมเปีย อาซันซิออง(N)VSนาซิอองนาล อซุนซิยง[D1-9] 
โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ โอเพ่น คัพ (USA Open Cup)
06:30[NAL-1]ไมอามี่เอฟซีVSเอฟซี ซินซินเนติ[D1-10] 
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[D2-2]อเลบริเจสVSเวราครูซ[D1-16] 
08:30[D1-8]คลับ อเมริกาVSอัตลาส[D1-1] 
09:00[D1-3]ติเกรส์ UANLVSครูซ อาซูล[D1-5] 
09:00[D1-12]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSซีเอฟ อินดิออส[D2-14] 
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang fa Cup)
15:30[D3B-9]เลย ซิตี้VSระยอง เอฟซี[D1-7] 
15:30[D3A-5]JL เชียงใหม่VSขอนแก่น เอฟซี[D2A-1] 
18:00[PR-1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดVSพิษณุโลก เอฟซี[D3A-1] 
18:00[D1-3]ประจวบ เอฟซีVSศรีสะเกษ เอฟซี[PR-16] 
18:00[D3D-2]จันทบุรี เอฟซีVSสุพรรณบุรี เอฟซี[PR-11] 
18:00[D3D-3]ปลวกแดง ระยองVSหนองบัวพิชญ เอฟซี[D1-9] 
18:00[D1-6]ลำปาง เอฟซีVSสมุทรปราการ ยูไนเต็ด[D3E-11] 
18:00[D2B-1]สมุทรสาคร เอฟซีVSสมุทรสงคราม เอฟซี[D1-12] 
18:00[D1-14]ตราด เอฟซีVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[D1-15] 
19:00[D1-8]เชียงใหม่ เอฟซีVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-2] 
19:00[PR-3]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSนครราชสีมา เอฟซี[PR-14] 
19:00[PR-5]บางกอกกล๊าสVSราชนาวี เอฟซี[PR-13] 
19:00[PR-9]พัทยา ยูไนเต็ดVSปตท.ระยอง[D1-5] 
19:00[PR-15]สุโขทัย เอฟซีVSเชียงราย ยูไนเต็ด[PR-4] 
19:00[PR-12]โปลิศ เทโร เอฟซีVSไทยฮอนด้า เอฟซี[PR-17] 
19:00[PR-10]การท่าเรือ เอฟซีVSอยุธยา ยูไนเต็ด[D2A-4] 
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00[A2]มาแชร์ ชัยภูมิVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B)[A6] 
16:00[A5]มหาสารคาม ยูไนเต็ดVSร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[A12] 
16:00[A3]เมืองเลย ยูไนเต็ดVSยโสธร เอฟซี[A8] 
16:00[A4]สุรินทร์ ซิตี้VSมุกดาหาร เอฟซี[A11] 
18:00[A1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSสกลนคร เอฟซี[A7] 
16:00[E2]ม.นอร์ทกรุงเทพVSเกร็กคู ทัพฟ้า[E10] 
16:00[E8]ม.รังสิตVSโคปูน วอริเออร์[E9] 
16:00[F1]สตูล ยูไนเต็ดVSสุราษฎร์ ซิตี้[F9] 
16:00[F4]ชุมพร เอฟซีVSพัทลุง เอฟซี[F5] 
16:15[F2]ปัตตานี เอฟซีVSหาดใหญ่ เอฟซี[F7] 
18:00[F3]ภูเก็ต เอฟซีVSยะลา ยูไนเต็ด[F6] 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟเดอเรชั่นส์คัพ (Confederations Cup)
22:00[63]รัสเซียVSโปรตุเกส[8] 
01:00[17]เม็กซิโก(N)VSนิวซีแลนด์[95] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[12]จีวาสคีล่าVSHIFK[11] 
22:30[6]พีเอส เคมี่VSลาห์ติ[8] 
22:30[5]อินเตอร์ ตูร์คูVSคูพีเอส[4] 
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59สาธารณรัฐเช็ก(U21)(N)VSอิตาลี่(U21) 
01:45เยอรมนี(U21)(N)VSเดนมาร์ก(U21) 
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00[D1-7]ฮัมมาร์บี้VSซันด์สวาลล์[D1-13] 
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
22:59[14]JervVSอาซาเน่ ฟุตบอล[10] 
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00[4]เตเนริเฟ่VSเกตาเฟ่[3] 
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30[8]อีคีนาสVSทีพีเอส[3] 
22:30[6]ฮาก้าVSฮอนก้า[1] 
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30[16]วิตอเรีย BAVSซานโตส[4] 
07:00[6]โบตาโฟโก้VSวาสโก ดา กาม่า[7] 
07:00[13]พัลไมรัสVSแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[19] 
07:45[18]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSเซาเปาโล[14] 
07:45[15]อัตเลติโก มิไนโร่VSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[17] 
07:45[20]อาไวVSฟลูมิเนนเซ่[11] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
03:00[28]คิลเมสVSอาร์เซน่อล ซารานดี้[29] 
04:30[17]เทมเปอร์เลย์VSเดเฟนซา จัสติเชีย[11] 
05:10[8]ราซิ่ง คลับVSโคลอน[9] 
05:45[19]โอลิมโป บาเฮียVSโบค่า จูเนียร์ส[1] 
07:30[3]ริเวอร์เพลทVSอัลโดซิวี[27] 
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
00:30[21]ยูเวนตุด อูไนด้าVSนูเอว่า ชิคาโก้[5] 
01:30[11]เอลมาโกลVSเด ซาน หลุยส์[13] 
01:30[20]โบค่า ยูนิดอสVSซานมาร์ติน ทูคูมัน[8] 
06:00[7]เฟอร์โรคาร์รีลVSดักลาส เฮก[18] 
06:00[12]ออล บอยส์VSวิลล่า ดาลมิเน่[19] 
07:00[10]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวียVSชาคาริต้า จูเนียร์ส[3] 
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30[21]ดีซี ยูไนเต็ดVSแอตแลนต้า ยูไนเต็ด[11] 
07:00[22]มินนิโซต้า ยูไนเต็ดVSพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[8] 
08:00[20]โคโลราโด้ ราปิดส์VSแอลเอ กาแลกซี่[15] 
09:30[16]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์VSออร์แลนโด้ ซิตี้[5] 
โปรแกรมฟุตบอล แคนนาเดี้ยน แชมป์เปี้ยนชิพ (Canadian Championship)
06:30[MLS-17]มอนทรีออล อิมแพ็คVSโตรอนโต้ เอฟซี[MLS-1] 
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang fa Cup)
15:30[D3A-5]JL เชียงใหม่VSทหารบก เอฟซี[D2B-4] 
15:30[D3B-9]เลย ซิตี้VSสงขลา ยูไนเต็ด[D1-14] 
15:30[D2B-14]กรุงธนบุรี เอฟซีVSราชนาวี เอฟซี[PR-13] 
15:30[D3B-7]สุรินทร์ ซิตี้VSลำปาง เอฟซี[D1-6] 
15:30[D3F-7]ยะลา ยูไนเต็ดVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[D1-12] 
16:00[D2B-11]ราชประชา เอฟซีVSโปลิศ เทโร[PR-10] 
16:00[D3E-10]เกร็กคู ทัพฟ้าVSสมุทรปราการ เอฟซี[D3E-7] 
16:00[D2B-2]ระนอง ยูไนเต็ดVSศรีสะเกษ เอฟซี[PR-17] 
16:00ทต.เกาะขวางVSจันทบุรี เอฟซี[D3D-1] 
17:30[PR-4]เชียงราย ยูไนเต็ดVSบีทียู ยูไนเต็ด[D3C-4] 
18:00[D2A-5]อยุธยา ยูไนเต็ดVSชลบุรี เอฟซี[PR-5] 
18:00[D2A-11]กาฬสินธุ์ เอฟซีVSสุพรรณบุรี เอฟซี[PR-11] 
18:00[D2A-2]ขอนแก่น เอฟซีVSแพร่ ยูไนเต็ด[D2A-1] 
18:00[D1-16]ตราด เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[D1-5] 
18:00[D3D-5]ปลวกแดง ระยองVSอุบล ยูเอ็มที[PR-9] 
18:00[D3A-2]พิษณุโลก เอฟซีVSพัทลุง เอฟซี[D3F-5] 
18:00[D1-1]ประจวบ เอฟซีVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[D1-17] 
18:00[D1-3]ปตท.ระยองVSบางกอก เอฟซี[D1-15] 
18:00[D2B-13]ศุลกากร ยูไนเต็ดVSระยอง เอฟซี[D1-8] 
18:00[D1-13]สมุทรสงคราม เอฟซีVSลูกอีสาน เอฟซี[D3C-5] 
19:00[PR-8]การท่าเรือ เอฟซีVSกองเรือยุทธการ[D3D-4] 
18:00[D1-11]หนองบัวพิชญ เอฟซีVSนาวิกโยธิน เอฟซี[D3D-3] 
18:00[D2B-1]สมุทรสาคร เอฟซีVSอุตรดิตถ์ เอฟซี[D3A-4] 
19:00[PR-2]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSเมืองเลย ยูไนเต็ด[D3B-4] 
19:00[PR-14]พัทยา ยูไนเต็ดVSชัยนาท ฮอร์นบิล[D1-2] 
19:00[PR-7]ราชบุรี มิตรผลVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-1] 
19:00[PR-3]บางกอกกล๊าส เอฟซีVSมรภ.พิบูลสงคราม 
19:00[PR-12]นครราชสีมา เอฟซีVSนครศรีฯ ยูนิตี้[D2B-7] 
19:00[PR-15]สุโขทัย เอฟซีVSชัยนาท ยูไนเต็ด 
18:00[D1-7]เชียงใหม่ เอฟซีVSซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ[PR-18] 
19:00[PR-16]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSเมืองช้าง ยูไนเต็ด 
20:00[D3A-3]เชียงราย ซิตี้VSแบงค็อก ยูไนเต็ด[PR-6] 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 26 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45[7]อาร์เซน่อลVSเลสเตอร์ ซิตี้[15]
01:45[19]มิดเดิลสโบรห์VSซันเดอร์แลนด์[20]
02:00[12]คริสตัล พาเลซVSสเปอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30[1]บาร์เซโลน่าVSโอซาซูน่า[20]
01:30[17]เลกาเนสVSลาส พัลมาส[13]
01:30[12]บาเลนเซียVSเรอัล โซเซียดาด[7]
02:30[16]ลา คอรุนญ่าVSเรอัล มาดริด[2]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup)
01:45[1]บาเยิร์น มิวนิคVSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02:05[2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSโมนาโก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00[12]ซันด์สวาลล์VSเอล์ฟส์บอร์ก[5]
00:00[4]โอเรโบรVSฮัคเค่น[9]
00:00[15]AFC ยูไนเต็ดVSออสเตอร์ซุนด์[14]
00:00[6]โกเตนเบิร์กVSฮัมมาร์บี้[8]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30[2]คลับบรูซVSออสเทนเด้[5]
01:30[7]เมเชเลนVSแซงต์ ทรุยด็อง[12]
01:30[D2-2]AS ยูเปนVSราซิ่ง เกงค์[8]
01:30[15]เปรูเวลซ์VSโลเคอเรน[10]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00[13]กาโซวิก โอเรนเบิร์กVSเซนิต[3]
23:30[15]อาร์เซน่อล ตูล่าVSครีลย่า โซเวียตอฟ[14]
23:30[2]ซีเอสเคเอ มอสโกVSโลโคโมทีฟ มอสโก[6]
23:30[10]รูบิน คาซานVSเทเลค กรอซนี่ย์[8]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
23:45[5]เบต้าเยรูซาเล็มVSมัคคาบี้ เปตาห์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00[7]โลโคโมติว่า ซาเกร็บVSอิสทรา 1961 พูลา[6]
22:59[8]อินเตอร์ ซาเปรซิคVSซิบาเลีย[10]
01:00[4]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิตVSNK สปลิต[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:59[D1-5]แอดมิร่าVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-1]
01:30[D1-6]ราปิด เวียนนาVSLASK ลินซ์[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
00:45[2]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSเฟเนร์บาห์เช่[3]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
22:00[D1-4]มลาด้า โบเลสลาฟVSโอปาว่า[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
22:59[4]เออีเค เอเธนส์VSโอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
01:45[1]ฮิเบอร์เนี่ยนVSเรธโรเวอร์ส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:30[D1-8]วุลซาน ฮุนไดVSคาชิม่า แอนท์เลอร์ส[D1-4]
17:30[D1-1]อูราวะ เรด ไดมอนส์VSเวสต์เทิร์น ซิดนีย์[D1-6]
18:30[CSL-2]เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชียVSเอฟซี โซล[D1-4]
19:30[PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSบริสแบน โรว์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05:30ซานโตสVSเปซานดู
07:45โบตาโฟโก้VSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
05:30[RJ-4]ฟลูมิเนนเซ่VSบราซิล เด เพโลแทส[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30[MG-1]อัตเลติโก้ มิไนโร่VSลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[D1-1]
07:00[D1-2]เอฟบีซี เมลการ์VSอินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[D1-2]
07:45[CaP-8]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSฟลาเมงโก[RJ-2]
07:45[D1-3]ซีเอ เพนาโรลVSพัลไมรัส[SP-1]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09:00[4]ปาชูก้าVSติเกรส์ UANL[7]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 5 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45[6]อาร์เซน่อลVSเวสต์แฮม[15]
01:45[17]สวอนซี ซิตี้VSสเปอร์ส[2]
01:45[13]เซาแธมป์ตันVSคริสตัล พาเลซ[16]
01:45[18]ฮัลล์ ซิตี้VSมิดเดิลสโบรห์[19]
02:00[1]เชลซีVSแมนฯ ซิตี้[4]
02:00[3]ลิเวอร์พูลVSบอร์นมัธ[14]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:00[15]ไมนซ์VSRB ลีบซิก[2]
01:00[11]มึนเช่นกลัดบัคVSแฮร์ธ่า เบอร์ลิน[6]
01:00[18]ดาร์มสตัดท์VSเลเวอร์คูเซ่น[12]
01:00[13]โวล์ฟสบวร์กVSไฟร์บวร์ก[9]
01:00[16]เอาก์สบวร์กVSอิงโกลสตัดท์[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30[2]บาร์เซโลน่าVSเซบีย่า[4]
01:30[11]อลาเบสVSโอซาซูน่า[20]
01:30[16]ลา คอรุนญ่าVSกรานาด้า[19]
01:30[18]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSมาลาก้า[15]
02:30[17]เลกาเนสVSเรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00[14]เม็ตซ์VSโอลิมปิก ลียง[4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01:45[3]นาโปลีVSยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45[4]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSนอริช ซิตี้[10]
01:45[2]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSเบอร์ตัน อัลเบี้ยน[19]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
23:30[D1-12]อองเช่ร์VSบอร์กโดซ์[D1-6]
02:05[D3-13]อาวรองเช่(N)VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
02:15[1]เบนฟิก้าVSเอสโตริล[15]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30[9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSวิเทสส์[5]
00:45[12]โกรนิงเก้นVSไนจ์เมเก้น[14]
01:45[2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมVSAZ อัลค์มาร์[6]
01:45[1]เฟเยนูร์ดVSโก อเฮด อีเกิ้ลส์[17]
01:45[10]วิลเล่ม ทเวVSเดน ฮาก[16]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00[13]ซองน์ดาลVSสตาเบ็ค[2]
00:00[16]ออด เกรนแลนด์VSคริสเตียนซุนด์[11]
00:00[14]อาเลซุนด์VSชาร์ปบอร์ก 08 [4]
00:00[6]โมลด์VSลีลล์สตรอม[5]
00:00[10]ซานเดฟยอร์ดVSโรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45[1]เซลติกVSแพททริค ทริสเทล[6]
01:45[7]คิลมาร์น็อคVSกลาสโกว์ เรนเจอร์ส[3]
01:45[4]เซนต์ จอห์นสโตนVSฮาร์ท[5]
01:45[10]มาเธอร์เวลล์VSแฮมิลตัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[1]เอชเจเค เฮลซิงกิVSVPS วาซ่า[7]
23:30[12]ไซนาโจเอนVSลาห์ติ[3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
19:00[6]ซานธีVSพาไนโทลิกอส[11]
21:15[12]ลาริซ่าVSแอสเตราส[13]
21:15[9]อโตรมิตอสVSพีเอโอเค ซาโลนิก้า[3]
21:15[15]อิราคลิสVSเลวาเดียกอส[14]
21:15[16]เวเรีย เอฟซีVSเจียนนิน่า[8]
23:30[10]เคอร์คีย์ร่าVSโอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
20:00[8]โบโตซานี่VSโวลุนทารี่[9]
22:30[7]มีแตน มีดิแอชVSโปลิเทคนิก้า อายซี่[10]
01:00[6]ดินาโม บูคาเรสต์(N)VSCFR คลูจ์[5]
 โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:59[D1-4]ออสเตรียเวียนนาVSแอดมิร่า[D1-5]
00:00[D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSคัพเฟ่นเบิร์ก[D2-4]
01:30[D1-8]ซังค์ พอลเท่นVSราปิด เวียนนา[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
22:00[17]ริเซสปอร์VSคาซิมปาซ่า[8]
00:30[4]เฟเนร์บาห์เช่VSเคย์เซริสปอร์[15]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22:59[SASL-1]อัลบอร์กVSมิดทิลแลนด์[SASL-4]
22:59[D1-11]นาเอสเวดVSเวนด์ซิสเซล[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
01:15[11]สโลวาน ลิเบอเรชVSซลิน[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
01:45[10]โปกอนVSเลช พอซนาน[3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
23:30[8]โลโคโมทีฟ มอสโกVSเอฟซี อูฟา[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (รอบ8ทีมสุดท้าย) (Swiss Cup)
23:45[D2-10]วินเตอร์ทูร์VSบาเซิ่ล[D1-1]
01:45[D1-3]เอฟซี ซิยงVSลูเซิร์น[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45[10]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ดVSฟลีตวู้ด ทาวน์[3]
01:45[1]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ดVSโคเวนทรี่[24]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
22:30[11]โบคุ่มVSไกเซอร์สเลาเทิร์น[14]
22:30[5]ดินาโม เดรสเดนVSไฮน์เดนเฮลม์[7]
22:30[6]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[3]
22:30[13] 1860 มิวนิคVSสตุ๊ตการ์ต[2]
22:30[4]ยูเนี่ยน เบอร์ลินVSเอา[17]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:00[6]เฮอฟอล์จ โคเก้VSเอบี โคเปนฮาเก้น[12]
00:00[9]เวเจิลVSโรสกิลด์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang fa Cup)
18:00[D3B-9]เมืองเลย ยูไนเต็ดVSดอนตาล เอฟซี
18:00สมุทรสาคร เอฟซีVSบีซีซี เอฟซี[D3E-3]
18:00สิงห์อุบล เอฟซีVSสุรินทร์ ซิตี้[D3B-7]
18:00[D1-15]กระบี่ เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[D1-1]
19:15[D1-14]ตราด เอฟซีVSนครปฐม ยูไนเต็ด[D1-9]
19:15[D1-16]บีบีซียูVSแอร์ฟอร์ซ เอฟซี[D1-6]
18:00[D3F-2]พัทลุง เอฟซีVSวังไผ่ล้อม เอฟซี
18:00[D1-11]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSอุดรธานี เอฟซี[D2A-3]
18:00[D3C-3]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ดVSศุลกากร ยูไนเต็ด[D2B-5]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
02:45บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]VSอาร์เซน่อล[อังกฤษ-4]
02:45เรอัล มาดริด[สเปน-1]VSนาโปลี[อิตาลี่-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45[2]อเบอร์ดีนVSมาเธอร์เวลล์[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
08.30[75]ฮอนดูรัสVSจาเมก้า[77]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45[9]แม็คเคิ่ลสฟิลด์VSบาร์โรว์[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00[20]ชาเวซVSเบนฟิก้า บี[5]
22:00[17]ไลซอสVSฟาเฟ่[16]
22:00[19]ฟรีมุนเด้VSฟามาลิเคา[15]
22:00[1]ปอร์ติโมเนนเซ่VSวิตอเรีย กิมาไรส์ บี[11]
22:00[2]อาเวสVSกิล วิเซนเต้[8]
22:00[9]สปอร์ติ้ง บราก้า 2VSวิเซล่า[14]
22:00[22]โอลฮาเนนเซ่VSอูเนียว มาไดร่า[12]
22:00[6]เปนาฟิลด์VSปอร์โต้ บี[18]
22:00[21]สปอร์ติ้ง ซีพี บีVSวาร์ซิม[4]
22:59[7]ซานตาคลาร่าVSซีดี โคว่า[13]
02:00[3]อคาเดมิก้า โคอิมบร้าVSสปอร์ติ้ง โควิลฮา[10]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00[9]ตริคาล่าVSอนาเกนนิซี่ คาร์ดิช[11]
20:00[4]อโกรติกอสVSอาริส ซาโลนิก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (GER RegS)
01:00[11]เอฟซี 08 โฮมบวร์กVSไอน์ทรัค เทรียร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล England Under-23 Premier League
02:00[7]วูล์ฟแฮมป์ตัน(U23)VSสโต๊ค ซิตี้(U23)[24]
โปรแกรมฟุตบอล ยูเออี โปรเฟสเชแนลลีก (UAE Professional League)
20:25[9]ฮัทต้า คลับVSอัล อาห์ลี[3]
20:30[1]อัล จาซิล่าVSเอมิเรตส์ คลับ[13]
23:15[8]อัล ชาบับVSอัล ไอน์[4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เปาลิสต้า (Brazil Campeonato Paulista)
02:00[4]อิทัวโน่VSเซา เบนโต้[15]
04:30[9]โบตาโฟโก้VSปอนเต เปรตา[12]
04:30[11]โครินเธียนส์VSเกรมิโอ้ โนโวริซอนทิน[8]
06:45[1]ซานโตสVSเซาเปาโล[5]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
06:45[RJ-3]โวลตา เรดอนดาVSครูไซโร่[MG-2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
06:45[D1-10]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSเดปอร์ติโว คาเปียต้า[D1-6]
06:45[RJ-3]โบตาโฟโก้VSโอลิมเปีย อาซันซิออง[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08:00[D1-8]เนกาซ่าVSจากัวร์ ชิอาปาส[D1-18]
09.30[D2-5]อเลบริเจสVSครูซ อาซูล[D1-14]
10.00[D1-4]ชีวาส กัวดาลาจาร่าVSเวนาดอส เอฟซี[D2-15]
10.00[D2-4]เอฟซี ฮัวเรซVSโดราดอส[D2-16]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
03:00[4]ลิเวอร์พูลVSเซาแธมป์ตัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01:15[10]เออิบาร์VSแอตเลติโก้ มาดริด[4]
03:15[8]เซลต้า บีโก้VSเรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02:45[1]ยูเวนตุสVSเอซี มิลาน[7]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
03:00[1]โมนาโกVSน็องซี่[12]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[5]ลีดส์ ยูไนเต็ดVSน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[19]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00:30[D1-6]อูเทร็คท์VSคัมบูร์[D2-9]
02:45[D1-5]AZ อัลค์มาร์VSฮีเรนวีน[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45[1]เซลติกVSเซนต์ จอห์นสโตน[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30[1]คลับบรูซVSวาสส์แลนด์ เบเวอเรน[14]
02:30[10]โลเคอเรนVSKAA เก้นท์[6]
02:30[12]แซงต์ ทรุยด็องVSเมเชเลน[7]
02:30[15]เวสเตอร์โลVSอันเดอร์เลชท์[3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
22:15[14]เวเรีย เอฟซีVSอิราคลิส[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
03:45[7]วิตอเรีย เซตูบัล(N)VSบราก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
16:00[D2-7]อุมรานิเยสปอร์VSบูร์ซาสปอร์[D1-7]
21:00[D1-8]ออสมันริสปอร์VSเคิร์กลาเรลิสปอร์[D2-16]
18:00[D2-2]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์VSเกนเคลอร์บิลิจี้[D1-11]
20:00[D2-3]ชีวาสสปอร์VSอิสตันบูล บูยูคเซ็ค[1-2]
22:00[D1-4]เฟเนร์บาห์เช่VSดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์[D2-2]
00:00[D1-15]ริเซสปอร์VSคาซิมปาซ่า[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
17:00[5]มลาด้า โบเลสลาฟVSยาบโลเนช[10]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20:00[105]จอร์แดนVSจอร์เจีย[118]
06:45[2]บราซิลVSโคลัมเบีย[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20:00[D1-15]เลวาเดียกอสVSเออีเค เอเธนส์[D1-6]
22:15[D2-2]ลาเมียVSอโตรมิตอส[D1-9]
22:15[D1-11]แอสเตราสVSตริคาล่า[D2-7]
00:30[D2-3]อาริส ซาโลนิก้าVSโอลิมเปียกอส[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
02:45[PR-4]ฮาร์ทVSเรธโรเวอร์ส[CH-7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
19:00[PR-2]คิดชีVSฮานอย ทีแอนด์ที[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
02:00[72]ยูกันดา(N)VSมาลี[60]
02:00[36]อียิปต์(N)VSกาน่า[53]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนอายุไม่เกิน20ปี ชิงแชมป์อเมริกาใต้ (Conmebol Sudamericano U20 2017)
05:00เวเนซูเอล่า(U20)(N)VSโบลิเวีย(U20)
07:15อุรุกวัย(U20)(N)VSเปรู(U20)
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08:00[D1-12]จากัวร์ ชิอาปาสVSเนกาซ่า[D1-13]
08:00[D2-6]ซากาเตเปคVSคลับ เลออน[D1-14]
09.30[D2-7]ฮัวเรซVSมอนเทอร์เรย์[D1-7]
10.00[D1-17]พูอีบลาVSอัตลาส[D1-15]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 11 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
02:45[10]เซาแธมป์ตันVSลิเวอร์พูล[2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01:00[D1-12]อลาเบสVSลา คอรุนญ่า[D1-15]
01:00[D2-14]คอร์โดบ้าVSอัลคอลคอน[D2-17]
01:00[D1-5]บียาร์เรอัลVSเรอัล โซเซียดาด[D1-6]
03:15[D1-3]บาร์เซโลน่าVSแอธเลติก บิลเบา[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
23:30[9]ฟิออเรนติน่าVSคิเอโว่[11]
02:45[1]ยูเวนตุสVSอตาลันต้า[6]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
00:45[10]บอร์กโดซ์VSแก็งก็อง[5]
03:05[3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSเม็ตซ์[18]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20:00[34]ไอเวอรี่โคสต์VSยูกันดา[72]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00:30[13]บีไน เยฮูด้าVSฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[12]
01:00[3]มัคคาบี้เทลอาวีฟVSฮาโปเอล รานาน่า[9]
02:00[8]ฮาโปเอล ไฮฟาVSแอชดอด เอ็มเอส[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
03:15[D1-8]มาริติโม่VSบราก้า[D1-3]
03:15[D1-6]ริโอ อาฟVSสปอร์ติ้ง โควิลฮา[D2-10]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20:00[D1-3]ซานธีVSOFI เครเต้[D2-4]
22:15[D1-10]พาไนโทลิกอสVSพีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-4]
22:15[D1-9]พลาทานิแอสVSเจียนนิน่า[D1-6]
00:30[D2-3]อาริส ซาโลนิก้าVSโอลิมเปียกอส[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
19:00[D2-11]โบคุ่มVSกรอยเธอร์ เฟือร์ธ[D2-12]
19.00[D1-5]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซีVSยะโฮร์ ดารุล ตักซิม[SL-1]
20:00[D1-7]โคโลญจน์(N)VSสตุ๊ตการ์ต[D2-3]
20:00[Conf-9]เกทส์เฮดVSคิลมาร์น็อค[PR-10]
20:30[D2-4]ไฮน์เดนเฮลม์VSยูเนี่ยน เบอร์ลิน[D2-5]
20:30[D2-13]ไกเซอร์สเลาเทิร์นVSเอลเวอร์เบริ์ก[Regs-1]
21:00[CSL-11]เทียนจิน เทนด้าVSมึนเช่นกลัดบัค(Am)
22:00[D2-18]มายอร์ก้า(N)VSแฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-3]
22:00[D1-18]ดาร์มสตัดท์VSเกงค์[D1-9]
22:59[D1-9]เอฟซี ธูนVSโวห์เลน[D2-6]
22:59[D1-3]สตวร์มกราซVSคัพเฟ่นเบิร์ก[D2-4]
07:00[D1-9]เลเวอร์คูเซ่น(N)VSอัตเลติโก มิไนโร่[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล China Cup International Football Champpionship 2017
18:35[5]ชิลี(N)VSโครเอเชีย[18]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 4 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
03:00[5]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์VSเชลซี[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01:00[D1-5]เรอัล โซเซียดาดVSบียาร์เรอัล[D1-4]
01:00[D2-17]อัลคอลคอนVSคอร์โดบ้า[D2-14]
03:15[D1-1]เรอัล มาดริดVSเซบีย่า[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00[12]เคอร์คีย์ร่าVSอโตรมิตอส[8]
22:15[14]ลาริซ่าVSเวเรีย เอฟซี[15]
22:15[6]เออีเค เอเธนส์VSพาไนโทลิกอส[9]
00:30[1]โอลิมเปียกอสVSแอสเตราส[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
03:15[D1-9]วิตอเรีย เซตูบัลVSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-4]
03:15[D1-12]อารัวก้าVSวาร์ซิม[D2-9]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45[Conf-8]แม็คเคิ่ลสฟิลด์VSอัลทริงแคม[CN-22]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
19:00[14]ไอกิเนียกอสVSAEL คาลโลนี่[17]
20:00[12]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิชVSพานาเลฟซิไนกอส[18]
20:00[11]แพนทรากิกอสVSชาเนีย เอฟซี[16]
20:00[15]พาไนเกียลิออสVSลาเมีย[1]
20:00[7]แอธเลติก ยูเนี่ยนVSตริคาล่า[8]
20:00[6]อโกรติกอสVSOFI เครเต้[5]
20:00[9]พานเซอร์ไรกอสVSอาฮาร์ไนกอส[4]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า แม่โขงคลับ แชมป์เปี้ยนชิพ (นัดชิงชนะเลิศ-นัดแรก) 2016-2017
18:00ล้านช้าง ยูไนเต็ด[ลาว-1]VSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-4]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 14 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45[16]มิดเดิลสโบรห์VSลิเวอร์พูล[3]
02:45[20]ซันเดอร์แลนด์VSเชลซี[1]
02:45[17]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSเบิร์นลี่ย์[13]
03:00[15]คริสตัล พาเลซVSแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[6]
03:00[4]แมนเชสเตอร์ ซิตี้VSวัตฟอร์ด[7]
03:00[5]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์VSฮัลล์ ซิตี้[19]
03:00[11]สโต๊ค ซิตี้VSเซาแธมป์ตัน[10]
03:00[8]เวสต์บรอมวิชVSสวอนซี ซิตี้[18]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
00:45[10]บอร์กโดซ์VSนีซ[1]
03:05[4]โอลิมปิก ลียงVSแก็งก็อง[6]
03:05[3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSลีลล์[11]
03:05[2]โมนาโกVSแรนส์[5]
03:05[15]เม็ตซ์VSตูลูส[7]
03:05[8]แซงต์ เอเตียนVSน็องซี่[14]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[16]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์VSเปรสตัน[12]
02:45[18]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]
02:45[23]วีแกน แอธเลติกVSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ (AFF SUZUKI CUP2016)
19:00[A2][179]อินโดนีเซียVSทีมชาติไทย[146][A1]
โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์ สโมสรโลก (FIFA Club World Cup 2017)
14:30ชอนบุกฮุนได[เกาหลีใต้-3](N)VSมาเมโลดี้[แอฟริกาใต้-8]
17:30คาชิม่า[ญี่ปุ่น-11]VSอัตเลติโก นาซิอองนาล[โคลัมเบีย-1]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00:30[16]ซโวลเล่VSอูเทร็คท์[6]
02:45[1]เฟเยนูร์ดVSเดน ฮาก[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
22:00[D3-1]ตอรเรียนเซ่VSชาเวซ[D1-7]
22:00[D2-21]ไลซอสVSทอนเดล่า[D1-18]
00:00[D1-11]เอสโตริลVSซานโจเนนเซ่[D3-2]
01:00[D2-5]อคาเดมิก้า โคอิมบร้าVSเปนาฟิลด์[D2-6]
02:00[D3-6]เรอัล สปอร์ต คลับVSเบนฟิก้า[D1-1]
03:00[D1-4]บราก้าVSสปอร์ติ้ง โควิลฮา[D2-11]
04:00[D1-10]วิตอเรีย เซตูบัลVSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
16:15[D2-13]อดินสปอร์VSอัคฮีซา[D1-13]
18:00[D2-16]เคิร์กลิสปอร์VSออสมันริสปอร์[D1-7]
20:30[D1-15]กาเซียนเทปสปอร์VSอูร์ฟาสปอร์[D2-14]
22:30[D1-6]คอนยาสปอร์VSแทร็บซอนสปอร์[D1-10]
00:30[D1-2]เบซิคตัสVSเคย์เซริสปอร์[D1-17]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02:00[1]ซูลเต้ วาเรเกมVSแซงต์ ทรุยด็อง[13]
02:30[6]ชาเลอร์รัวVSราซิ่ง เกงค์[10]
02:45[4]ออสเทนเด้VSKAA เก้นท์[5]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
22:30[D1-10]โวลุนทารี่VSทาลกู มูเลส[D1-13]
01:30[D2-6]ดาเชีย มิโอวินี่VSสเตอัว บูคาเรสต์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45[9]รีห์ล เอฟซีVSเดอะ นิว เซนต์ส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:45[1]เลบานเต้VSราโย่ บาเยกาโน่[14]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
03:00[1]กิลเลอร์โม่ บราวน์VSเฟอร์โรคาร์รีล[8]
03:30[22]ครูเซโร่ เดล นอร์เต้VSฟลานเดรีย[21]
04:00[17]ดักลาส เฮกVSอินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[4]
05:30[5]อินสติทูโต เด คอลโดบ้าVSกิมนาเซีย จูจุย[14]
06:05[2]อาร์เจนติโนส จูเนียร์สVSนูเอว่า ชิคาโก้[11]
07:00[15]เด ซาน หลุยส์VSซานต้า มารีน่า[20]
07:05[13]วิลล่า ดาลมิเน่VSโบค่า ยูนิดอส[12]
07:30[9]ซานมาร์ติน ทูคูมันVSยูเวนตุด อูไนด้า[23]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 7 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
02:45เรอัล มาดริด[สเปน-1]VSดอร์ทมุนด์[เยอรมนี-6]
02:45สเปอร์ส[อังกฤษ-5](N)VSซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-3]
02:45เลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-9]VSโมนาโก[ฝรั่งเศส-2]
02:45ปอร์โต้[โปรตุเกส-3]VSเลสเตอร์ ซิตี้[อังกฤษ-15]
02:45ยูเวนตุส[อิตาลี่-1]VSดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-2]
02:45โอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-6]VSเซบีย่า[สเปน-3]
02:45คลับบรูซ[เบลเยี่ยม-2]VSโคเปนเฮเก้น[เดนมาร์ก-1]
02:45ลีเกีย วอร์ซอว์[โปแลนด์-4]VSสปอร์ติ้ง ลิสบอน[โปรตุเกส-2]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ (AFF SUZUKI CUP2016)
19:00[B1][129]เวียดนามVSอินโดนีเซีย[179][A2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45[L1-4]แบรดฟอร์ด ซิตี้VSเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-12]
02:45[L1-21]โคเวนทรี่VSคราวเลย์[L2-16]
02:45[L1-9]มิลล์วอลล์VSวีคอมบ์[L2-7]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02:45[D2-8]อีดินเบิร์ก ซิตี้VSอีสต์ ไฟฟ์[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
20:00เลเวอร์คูเซ่น(U19)VSโมนาโก(U19)
20:00เอฟซี ปอร์โต้(U19)VSเลสเตอร์ ซิตี้(U19)
21:00สเปอร์ส(U19)VSซีเอสเคเอ มอสโก(U19)
21:00ยูเวนตุส(U19)VSดินาโม ซาเกร็บ(U19)
21:00โอลิมปิก ลียง(U19)VSเซบีย่า(U19)
22:00ลีเกีย วอร์ซอว์(U19)VSสปอร์ติง ลิสบอน(U19)
22:00คลับบรูซ(U19)VSเอฟซี โคเปนเฮเก้น(U19)
00:00เรอัล มาดริด(U19)VSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์(U19)
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00[10]ตริคาล่าVSOFI เครเต้[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
04:30[17]อิตาลี(W)VSรัสเซีย(W)[22]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1A (Lega Pro1 Group A)
20:30[4]ลิวอร์โน่VSปิอาเชนซ่า[6]
20:30[18]ลูปา โรม่าVSโคโม่[8]
20:30[11]โอลเบียVSปิสโทลเซ่[14]
22:30[16]โปร ปิอาเซนซ่าVSเกียน่า[10]
22:30[19]ราซิ่ง โรม่าVSทูดอร์คูร์อัวล์[17]
02:30[15]พอนเตเดร่าVSคาร์ราเรเซ่[13]
02:30[20]ปราโต้VSอาเรสโซ่[3]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1B (Lega Pro1 Group B)
20:30[14]อันคอน่าVSปาโดว่า[5]
20:30[7]บาสซาโน่VSฟอร์ลิ[20]
20:30[16]ลูเมซซานี่VSมานโตว่า[19]
20:30[18]โมเดน่าVSฟาโน่[17]
20:30[13]เตราโม่VSมาเซราเทเซ่[15]
20:30[3]เอซี เวนิชVSกุบบิโอ้[6]
00:30[1]ปอร์เดโนเน่VSอัลบิโนเลฟเฟ่[10]
00:30[11]ซานตาคาลเจโร่VSแซมเบเนเดทเซ่[4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
06:45[8]เกรมิโอ้ ปอร์โต้VSอัตเลติโก มิไนโร่[4]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
02.45[4]อาร์เซน่อลVSเซาแธมป์ตัน[10]
03.00[6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSเวสต์แฮมยูไนเต็ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01.00[18]น็องซี่VSเม็ตซ์[11]
01.00[8]แซงต์ เอเตียนVSโอลิมปิก มาร์กเซย[12]
01.00[17]น็องต์VSโอลิมปิก ลียง[7]
01.00[5]แก็งก็องVSนีซ[1]
01.00[16]บาสเตียVSบอร์กโดซ์[6]
01.00[9]ตูลูสVSมงต์เปลลิเย่ร์[13]
03.00[3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมงVSอองเช่ร์[10]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01.00[D4-20]ฟอร์เมนเตร่าVSเซบีย่า[D1-3]
01.00[D1-1]เรอัล มาดริดVSคูลทูรัล เลโอเนซ่า[D3-1]
01.00[D2-3]โตเลโด้VSบียาร์เรอัล[D1-6]
03.00[D2-18]เรอัล มูร์เซียVSเซลต้า บีโก้[D1-9]
03.00[D1-20]กรานาด้าVSโอซาซูน่า[D1-19]
03.00[D2-16]คอร์โดบ้าVSมาลาก้า[D1-10]
03.00[D3-15]ซีดี กัวจูเอโล(N)VSแอตเลติโก้ มาดริด[D1-4]
04.00[D3-6]เอร์กูเลสVSบาร์เซโลน่า[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
21.00[D1-20]ปาแลร์โม่VSสเปเซีย[D2-9]
00.00[D1-5]อตาลันต้าVSเปสคาร่า[D1-18]
03.00[D1-10]ซามพ์โดเรียVSกาญารี่[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00.00[9]นอร์ดเจลแลนด์VSฮอร์เซ่นส์[7]
02.00[4]แรนเดอร์สVSบรอนด์บี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
02.30[3]ออสเตรียเวียนนาVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[4]
02.30[1]สตวร์มกราซVSแอดมิร่า[7]
02.30[10]แมตเตอร์สเบิร์กVSราปิด เวียนนา[5]
02.30[9]ซังค์ พอลเท่นVSโวล์ฟสเบอร์เกอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21.00[14]อูราลVSเอฟเค รอสตอฟ[6]
22.59[9]รูบิน คาซานVSอาร์เซน่อล ตูล่า[16]
23.30[4]ซีเอสเคเอ มอสโกVSกาโซวิก โอเรนเบิร์ก[12]
23.30[2]เซนิตVSเอฟซี อูฟา[8]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
19.00[3]ซีเอส คราอิโอว่าVSโปลี ทิมิโซเอร่า[13]
22.30[7]โบโตซานี่VSกาซ เมตาน เมดิอัส[2]
01.30[6]ดินาโม บูคาเรสต์VSสเตอัว บูคาเรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
01.15[2]สปอร์ติ้ง ลิสบอนVSอารัวก้า[14]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
20.30[D1-12]อัคฮีซาร์VSบูร์ซาสปอร์[D1-5]
22.30[D1-4]กาลาตาซารายVSอลาซิกสปอร์[D2-12]
00.30[D1-3]เฟเนร์บาห์เช่VSเกนเคลอร์บิลิจี้[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.00[D1-13]วาสส์แลนด์ เบเวอเรนVSเกงค์[D1-9]
02.00[D1-8]คอร์ไทรจ์VSเปรูเวลซ์[D1-14]
02.00[D2-6]ทูบิซี่VSออสเทนเด้[D1-2]
02.30[FAD-8]เอเอชวี กีลVSซูลเต้ วาเรเกม[D1-1]
02.45[D1-4]KAA เก้นท์VSโลเคอเรน[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20.00[D1-14]ลาริซ่าVSพานาเลฟซิไนกอส[D2-18]
20.00[D1-11]เคอร์คีย์ร่าVSลาเมีย[D2-3]
20.00[D1-10]พาไนโทลิกอสVSแพนทรากิกอส[D2-14]
22.15[D1-16]อิราคลิสVSอพอลลอน สเมียร์นีส[D2-2]
22.15[D2-15]คิสสามิกอสVSพานิโอนิออส[D1-5]
00.30[D2-6]โอเอฟไอเครเต้VSพานาธิไนกอส[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
23.30[D2-4]วิเกร ซูวาลกิVSGKS แจสเซอบี้[D4-1]
02.30[D1-10]วิสล่า คราคอฟVSเลช พอซนาน[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
22.00[7]อินเตอร์ ซาเปรซิคVSดินาโม ซาเกร็บ[2]
22.30[4]โอซีเยคVSสลาเวน เบลูโป้[6]
01.00[10]NK สปลิตVSไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[3]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
19.00[D2-12]เอฟเค เอ็มเอเอสVSสโลวาน ลิเบอเรช[D1-12]
22.00[D1-7]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่าVSดูก้า ปรากซ์[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02.45[15]อัลเฟรตัน ทาวน์VSเกนซ์โบโร ทรินนิตี้[18]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
18.00[D2-3]JervVSสตาเบ็ค[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
06.00[8]โคโล โคโล่VSยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[1]
06.30[13]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่VSเอฟเวอร์ตัน ซีดี[12]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
06.45[8]เกรมิโอ้ ปอร์โต้VSอัตเลติโก มิไนโร่[4]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07.10[28]เบลกราโน่VSโรซาริโอ้ เซ็นทรัล[19]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
07.00[5]โตรอนโต้ เอฟซีVSมอนทรีออล อิมแพ็ค[9]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
09.30[8]คลับ เลออนVSติเกรส์ UANL[3]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00:00เอฟเค รอสตอฟ[รัสเซีย-6]VSบาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-2]
00:45เบซิคตัส[ตุรกี-1]VSเบนฟิก้า[โปรตุเกส-1]
02:45อาร์เซน่อล[อังกฤษ-4]VSปารีส[ฝรั่งเศส-3]
02:45เซลติก[สก็อต-1]VSบาร์เซโลน่า[สเปน-2]
02:45แอตฯ มาดริด[สเปน-6]VSพีเอสวี[ฮอลแลนด์-3]
02:45มึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-13]VSแมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-3]
02:45นาโปลี[อิตาลี่-6]VSดินาโม เคียฟ[ยูเครน-2]
02:45ลูโดโกเรตส์[บัลแกเรีย-1](N)VSบาเซิ่ล[สวิต-1]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ กลุ่มAแข่งที่ฟิลิปปินส์ กลุ่มBแข่งที่พม่า (AFF SUZUKI CUP2016)
15:30[B1][164]มาเลเซีย(N)VSเวียดนาม[136][B2]
18:30[B4][156]พม่าVSกัมพูชา[167][B3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.59[13]วีบรอกVSซอนเดอร์ไจสกี[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
22:15[3]เจียนนิน่าVSเลวาเดียกอส[13]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
16:00เอฟเค รอสตอฟ(U19)VSบาเยิร์น มิวนิค(U19)
17:30ดินาโม มอสโก(U19)VSมัคคาบี้ ไฮฟา(U19)
18:00เบซิคตัส(U19)VSเบนฟิก้า(U19)
20:00อาร์เซน่อล(U19)VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19)
20:00ลูโดโกเร็ทส์(U19)VSบาเซิ่ล(U19)
21:00นาโปลี(U19)VSดินาโม เคียฟ(U19)
21:00เซลติก(U19)VSบาร์เซโลน่า(U19)
21:00เอเอส โรม่า(U19)VSคอร์ก ซิตี้(U19)
22:00มึนเช่นกลัดบัค(U19)VSแมนฯ ซิตี้(U19)
22:00แอตฯ มาดริด(U19)VSพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(U19)
00:00คูคาริคกิ(U19)VSโรเซนบอร์ก(U19)
01:00มิดทิลแลนด์(U19)VSมาลาก้า(U19)
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
21:45[10]ปอร์โต้ BVSวาร์ซิม[14]
22:00[17]สปอร์ติ้ง โควิลฮาVSอาเวส[2]
22:00[11]อูเนียว มาไดร่าVSสปอร์ติ้ง ซีพี B[8]
22:00[15]ฟามาลิเคาVSเบนฟิก้า B [5]
22:00[19]วิตอเรีย กิมาไรส์ BVSกิล วิเซนเต้[13]
22:59[7]เปนาฟิลด์VSอคาเดมิโค วิสซู[16]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
06:00[2]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้าVSโคโล โคโล่[6]
06:30[14]เอฟเวอร์ตัน ซีดีVSออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
06:45[4]อัตเลติโก มิไนโร่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
06:45[D1-9]ชาเปโคเอนเซ่VSซาน ลอเรนโซ่[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:30[8]คลับ เลออนVSคลับ ทิจูเอน่า[1]
10.30[6]พูมาส ยูนัมVSติเกรส์ UANL[3]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลเอเชียตะวันออก แชมเปี้ยนชิพ (East Asian Cup)
16:00[182]กวม(N)VSเกาหลีเหนือ[126]
19:00[140]ฮ่องกงVSไต้หวัน[161]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
19:00[124]ฟิลิปปินส์VSคีร์กีซสถาน[99]
19:00[96]ซีเรียVSสิงคโปร์[171]
00.00[149]เลบานอนVSปาเลสไตน์[120]
00.00[48]อุซเบกิสถานVSจอร์แดน[104]
02:15[42]กรีซVSเบลารุส[77]
02:45[20]เนเธอร์แลนด์VSเบลเยี่ยม[4]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู21 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-21)
22:30สโลวาเกีย(U21)VSสกอตแลนด์(U21)
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:30[L2-20]ฮาร์ทลี่พูลVSโรชเดล[L1-7]
02:30ซันเดอร์แลนด์(U23)VSน็อตต์สเคาน์ตี้[L2-6]
02:30เรดดิ้ง(U23)VSเยโอวิล ทาวน์[L2-11]
02:45[L2-12]มอร์แคมบ์VSแบรดฟอร์ด ซิตี้[L1-3]
02:45[L2-2]คาร์ไลส์VSฟลีตวู้ด ทาวน์[L1-10]
02:45[L2-8]กริมสบี้ ทาวน์VSเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[L1-4]
02:45[L2-21]วีคอมบ์VSโคเวนทรี[L1-18]
02:45เซาแธมป์ตัน(U23)VSคราวเลย์[L2-10]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
20:00อัลตินอร์ดู(U19)VSสปาร์ต้า ปราก(U19)
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
18:00โครเอเชีย(U19)(N)VSไซปรัส(U19)
18:00มอนเตเนโกร(U19)VSหมู่เกาะแฟโร(U19)
20:00เซอร์เบีย(U19)VSมอลโดว่า(U19)
20:00สวีเดน(U19)(N)VSมอลต้า(U19)

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 26 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล EFL CUP
01:45[15]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSเชลซี[4]
01:45[8]เซาแธมป์ตันVSซันเดอร์แลนด์[20]
02:00[7]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSแมนเชสเตอร์ ซิตี้[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45[1]ยูเวนตุสVSซามพ์โดเรีย[15]
01:45[14]อินเตอร์ มิลานVSโตริโน่[5]
01:45[4]นาโปลีVSเอ็มโปลี[18]
01:45[6]ลาซิโอ้VSกาญารี่[11]
01:45[10]ซัสเซาโล่VSเอเอส โรม่า[2]
01:45[12]ฟิออเรนติน่าVSโครโตเน่[20]
01:45[8]คิเอโว่VSโบโลญญ่า[13]
01:45[17]เปสคาร่าVSอตาลันต้า[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:00[D3-1]คูลทูรัล เลโอเนซ่าVSเรอัล มาดริด[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
23:30[D2-3]ไฮน์เดนเฮลม์VSโวล์ฟสบวร์ก[D1-16]
23:30[D2-13]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSไมนซ์[D1-9]
23:30[D2-5]ฮันโนเวอร์ 96VSฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[D2-7]
23:30[Reg-13]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟVSดาร์มสตัดท์[D1-13]
01:45[D1-1]บาเยิร์น มิวนิคVSเอาก์สบวร์ก[D1-12]
01:45[D1-6]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์VSยูเนี่ยน เบอร์ลิน[D2-2]
01:45[D1-5]โคโลญจน์VSฮอฟเฟ่นไฮม์[D1-4]
01:45[D2-8]เนิร์นแบร์กVSชาลเก้ 04[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
23:45[D3-4]ชาโตรูซ์VSบอร์กโดซ์[D1-8]
02:05[D3-13]ปารีส เอฟซีVSเม็ตซ์[D1-12]
02:05[D1-15]บาสเตียVSแก็งก็อง[D1-5]
02:05[D1-13]ดิฌงVSโซโชซ์[D2-6]
02:05[D2-14]แกลร์กมงต์ ฟุตVSโอลิมปิก มาร์กเซย[D1-11]
02:05[D1-6]แรนส์VSลอริยองต์[D1-20]
02:05[D1-19]น็องซี่VSก็อง[D1-18]
02:05[D1-4]ตูลูสVSโอแซร์[D2-19]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
23:30[D3-7]โคซัคเค่น บอยส์VSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
01:00[D1-7]วิเทสส์VSRKC วาลไวก์[D2-7]
01:00[D1-8]อูเทร็คท์VSโกรนิงเก้น[D1-13]
01:00[D1-6]AZ อัลค์มาร์VSเอ็มเมน[D2-9]
01:00[D1-15]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่VSอูน่า[D3-9]
01:45[D1-1]เฟเยนูร์ดVSเอ็กเซลซิเออร์[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00[16]ฟัลเค่นเบิร์กVSมัลโม่[1]
00:00[5]เอล์ฟส์บอร์กVSนอร์โคปิ้ง[2]
00:00[10]ออสเตอร์ซุนด์VSฮัมมาร์บี้[8]
00:00[6]คัลมาร์VSเกเฟล[15]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45[8]รอสส์ เคาน์ตี้VSเซลติก[1]
01:45[5]กลาสโกว์ เรนเจอร์สVSเซนต์ จอห์นสโตน[4]
01:45[9]คิลมาร์น็อคVSฮาร์ทส์[3]
01:45[10]มาเธอร์เวลล์VSอินเวอร์เนสส์[7]
01:45[12]ดันดีVSแพททริค ทริสเทล[11]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30[2]อันเดอร์เลชท์VSเมเชเลน[10]
01:30[4]ชาเลอร์รัวVSเกงค์[8]
01:30[6]คลับบรูซVSเวสเตอร์โล[15]
01:30[9]คอร์ไทรจ์VSAS ยูเปน[13]
01:30[14]แซงต์ ทรุยด็องVSซูลเต้ วาเรเกม[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
21:00[D1-3]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSทีม เฟอ ไวน์[D2-8]
21:30[D1-9]ซังค์ พอลเท่นVSสตวร์มกราซ[D1-1]
01:15[D2-10]เบลอเวส ลินซ์(N)VSราปิด เวียนนา[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
21:00[D2-7]วิเซล่าVSกิล วิเซนเต้[D2-10]
22:00[D1-17]โมไรเรนเซ่VSเอสโตริล[D1-15]
22:00[D1-8]มาริติโม่VSอูเนียว มาไดร่า[D2-13]
22:00[D1-11]วิตอเรีย เซตูบัลVSซานตาคลาร่า[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
01:00[1]โรเซนบอร์กVSโบโด กลิมท์[13]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
19:00[D1-4]เจียนนิน่าVSซานธี[D1-10]
19:00[D1-5]พานิโอนิออสVSเลวาเดียกอส[D1-11]
21:15[D1-8]พีเอโอเค ซาโลนิก้าVSลาริซ่า[D1-13]
21:15[D1-6]อโตรมิตอสVSพาไนโทลิกอส[D1-7]
23:30[1]โอลิมเปียกอสVSพลาตานิอัส เอฟซี[9]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
21:00[7]อัมคาร์ เพิร์มVSอูราล [12]
22:59[5]เทเลค กรอซนี่ย์VSเอฟซี อูฟา[9]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (Swiss Cup)
00:30[D3-11]เอฟซี ทุคเกนVSบาเซิ่ล[D1-1]
00:30[D2-4]อารัวVSลูกาโน่[D1-6]
01:15[D2-5]วินเตอร์ทูร์VSเคียสโซ่[D2-8]
01:30[D1-3]ยัง บอยส์VSกราสฮ็อปเปอร์[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
20:30[1]มลาด้า โบเลสลาฟVSฮราเดตส์กราลอเว[14]
21:30[4]ซลินVSสปาร์ต้า ปราก[5]
22:00[12]เบอโน่VSวิโซซิน่า จิคลาวา[15]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 5 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22.30ไอซ์แลนด์(U21)VSสกอตแลนด์(U21)
01.30ซานมารีโน่(U21)VSสเปน(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20.00[144]ทาจิกิสถานVSปาเลสไตน์[115]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู21 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-21)
19:30ไซปรัส(U21)VSพม่า(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู20 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-20)
21:00สหรัฐอเมริกา(U20)VSเยอรมนี(U20)
01:00อังกฤษ(U20)VSเนเธอร์แลนด์(U20)
02:00อุรุกวัย(U20)VSเวเนซุเอล่า(U20)
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
21.00[CFL-10]เอฟซี ทาชอฟVSซลิน[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
21.30[21]สปอร์ติ้ง โควิลฮาVSอคาเดมิก้า โคอิมบร้า[8]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
01.30[2]โรเซลาเร่VSลอมเมล[6]
01.30[3]ทูบิซี่VSอุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[7]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
07.00[4]อัตเลติโก นาซิอองนาลVSอินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05.30[13]วิตอเรีย BAVSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[9]
05.30[6]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSชาเปโคเอนเซ่[11]
07.00[7]โครินเธียนส์VSอัตเลติโก มิไนโร่[3]
07.00[4]ซานโตสVSฟลูมิเนนเซ่[5]
07.45[15]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่VSเซาเปาโล[13]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07.10[D1-20]เบลกราโน่(N)VSยูเวนตุด อูไนด้า[D2-19]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 28 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01.45แอตฯ มาดริด[สเปน-3]VSบาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]
01.45มึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-4]VSบาร์เซโลน่า[สเปน-2]
01.45เซลติก[สก็อต-1]VSแมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-1]
01.45อาร์เซน่อล[อังกฤษ-3]VSบาเซิ่ล[สวิต-1]
01.45นาโปลี[อิตาลี่-2]VSเบนฟิก้า[โปรตุเกส-1]
01.45ลูโดโกเรตส์[บัลแกเรีย-3](N)VSปารีส[ฝรั่งเศส-4]
01.45เอฟเค รอสตอฟ[รัสเซีย-5]VSพีเอสวี[ฮอลแลนด์-3]
01.45เบซิคตัส[ตุรกี-3]VSดินาโม เคียฟ[ยูเครน-3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01.45[5]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดVSนอริช ซิตี้[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30[4]ไซนาโจเอนVSคูพีเอส[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22.45[12]โปกอนVSจาเกียลโลเนีย[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01.45[24]โคเวนทรีVSวิมเบิลดัน[20]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
18.00เบซิคตัส(U19)VSดินาโม เคียฟ(U19)
18.00เอฟเค รอสตอฟ(U19)VSพีเอสวี(U19)
19.00มึนเช่นกลัดบัค(U19)VSบาร์เซโลน่า(U19)
20.00อาร์เซน่อล(U19)VSบาเซิ่ล(U19)
20.00ลูโดโกเร็ทส์(U19)VSปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19)
21.00นาโปลี(U19)VSเบนฟิก้า(U19)
21.00แอตฯ มาดริด(U19)VSบาเยิร์น มิวนิค(U19)
22.59เซลติก(U19)VSแมนฯ ซิตี้(U19)
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
17.00[1]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์VSเอฟซี โซล[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00[11]นครราชสีมา เอฟซีVSซุปเปอร์ สมุทรปราการ[15]
18.00[13]ศรีสะเกษ เอฟซีVSเชียงราย ยูไนเต็ด[8]
18.00[2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSสุพรรณบุรี เอฟซี[10]
18.00[3]บางกอกกล๊าสVSพัทยา ยูไนเต็ด[12]
18.00[1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[16]
18.00[6]ราชบุรี มิตรผลVSชัยนาท ฮอร์นบิล[17]
18.00[5]ชลบุรี เอฟซีVSบีบีซียู เอฟซี[18]
18.00[14]ราชนาวี เอฟซีVSสุโขทัย เอฟซี[7]
18.00[9]บีอีซี เทโรศาสนะVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[4]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 7 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู19 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-19)
16.00ลัตเวีย(U19)VSรัสเซีย(U19)
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22.30[D2-2]บราแบรนด์VSเฟรเดอริเซีย[D1-7]
22.30[D1-11]เวนด์ซิสเซลVSโฮโบร[D1-2]
01.15[D1-5]เวเจิลVSโอเดนเซ่[SASL-10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45[6]ดาร์ลิงตันVSสต็อคพอร์ท[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01.30[21]แตร์นาน่าVSปิซ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
00.00[13]กิมนาสติกVSนูมานเซีย[18]
01.00[15]คาดิสVSเลบานเต้[2]
03.00[17]มายอร์ก้าVSเรอุส เดปอร์ติว[7]
03.00[1]เรอัล ซาราโกซ่าVSเรอัล บายาโดลิด[3]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02.00[11]โบตาโฟโก้(N)VSฟลูมิเนนเซ่[7]
02.00[18]ฟิกูเรนเซ่VSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[9]
02.00[19]ซานตา ครูซVSชาเปโคเอนเซ่[10]
05.30[3]อัตเลติโก มิไนโร่VSวิตอเรีย BA[14]
07.45[2]ฟลาเมงโก(N)VSปอนเต เปรตา[8]
07.45[1]พัลไมรัสVSเซาเปาโล[12]
07.45[15]กอริติบ้าVSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[6]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06.30[10]มอนทรีออล อิมแพ็คVSออร์แลนโด้ ซิตี้[14]
08.30[7]รีล ซอลต์ เลคVSแอลเอ กาแลกซี่[3]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 31 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:30[117]เอสโตเนียVSมอลต้า[176]
00:15[34]สาธารณรัฐเช็กVSอาร์เมเนีย[102]
00:30[50]นอร์เวย์VSเบลารุส[70]
01:00[149]เลบานอนVSจอร์แดน[79]
01:00[44]เดนมาร์กVSลิกเตนสไตน์[182]
01:15[19]ตุรกีVSรัสเซีย[38]
01:30[37]แอลเบเนียVSโมร็อกโก[53]
01:45[31]ไอร์แลนด์VSโอมาน[107]
01:45[4]เยอรมนีVSฟินแลนด์[61]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:00[1]สเตอัว บูคาเรสต์VSโปลิเทคนิก้า อายซี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
01:45[12]รีห์ลVSอเบอรี่สวิธ[4]
01:45[7]เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์VSคอนนาห์ คิวเอ็น[2]
01:45[3]บังกอร์ ซิตี้VSนิวทาวน์ เอเอฟซี[8]
01:45[11]คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโปลิแทนVSเดอะ นิว เซนต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01:45[11]น็อตต์สเคาน์ตี้VSฮาร์ทลี่พูล[15]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00[10]วาลเบิร์ก เอฟซีVSออร์ไกร์ท[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
22.59[D3-14]กัวดาลVSบูร์โกส ซีเอฟ[D3-16]
01:00[D3B-17]อมอเรเบียต้าVSซูโอกัวลิ มอส[D3-19]
01:00[D3-18]ซีดี โบอิโร่VSซีดี กัวจูเอโล่[D3A-11]
02:00[D3D-17]เอ็กเตรมาดูร่าVSแอตเลติโก้ มันช่า[D3-7]
02:30[D3-13]แอตเลติโค ซานลูเกโน่VSเรอัล มูร์เซีย[D3D-11]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
07:10[D1-5]อินดิเพนเดนเต้VSแอตเลติโก้ จูเนียร์[D1-9]
07:30[D1-1]ดิปอร์เทส โตลิม่าVSเดปอร์ติโว กาลี[D2-16]
07.45[D1-10]ซานตา เฟ่VSลา อีคูดัด[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05:30[D1-1]พัลไมรัสVSโบตาโฟโก้ พีบี[D3-2]
07:45[D1-9]ฟลูมิเนนเซ่(N)VSโครินเธียนส์[D1-4]
07:45[D1-17]อินเตอร์นาซิอองนาลVSฟอร์ตาเลซ่า[D3-1]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
01.30[M-6]เดปอร์ตีโบ ลาเฟร์เรเร่(N)VSเอลมาโกล[D2-12]
05.30[D1-30]แอดเตริโค ราแฟล่า(N)VSโรซาริโอ้ เซ็นทรัล[D1-16]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
03:00[D1-15]กอริติบ้าVSวิตอเรีย BA [D1-14]
07:45[D1-10]ชาเปโคเอนเซ่VSคุยอาบา[D3-14]
07:45[D1-4]ฟลาเมงโก(N)VSฟิกูเรนเซ่[D1-18]
07:45[D1-12]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่(N)VSซานตา ครูซ[D1-19]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 24 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01.45[PR-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้VSสเตอัว บูคาเรสต์[D1-2]
01.45[D1-5]เอฟเค รอสตอฟVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-8]
01.45[D1-4]มึนเช่นกลัดบัคVSยัง บอยส์[D1-3]
01.45[D1-4]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSดินาโม ซาเกร็บ[D1-2]
01.45[D1-1]อโปเอล นิโคเซียVSโคเปนเฮเก้น[SASL-2]
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01.45[L2-18]แอคคริงตันVSเบิร์นลี่ย์[PR-8]
01.45[LCH-5]ฟูแล่มVSมิดเดิลสโบรห์[PR-5]
01.45[L2-1]มอร์แคมบ์VSบอร์นมัธ[PR-20]
01.45[PR-18]ซันเดอร์แลนด์VSชรูว์สบิวรี่[L1-20]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30[7]อิลเวสVSโรวาเนียมี่[5]
22.30[2]เอชเจเค เฮลซิงกิVSPK-35 [12]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22.59[13]ปิแอส กลิวิสVSเลเชีย กอเดนซ์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45[8]ดาร์ลิงตันVSชอร์เลย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
22.59[1]คริสเตียนซุนด์VSคองสวิงเกอร์[6]
22.59[8]สตรอมเมนVSออสโล[12]
22.59[2]JervVSอุลเลนซาเกอร์ คีซ่า[13]
00.00[14]เฟรดริกซ์สตรัดVSอาซาเน่ ฟุตบอล[9]
00.00[16]ไบรน์VSเลวานเจอร์ เอฟเค[4]
00.00[10]เรนเฮล์มVSซานด์เนส[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.00[10]เซอร์เวตต์VSเลอ มอนท์ ลอแซนเน่[6]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
17.30[D1-2]เอฟซี โซลVSซานตง ลู่เนิ่ง[CSL-11]
22.59[D1-2]อัล จาอิสVSอัล นาเซอร์ ดูไบ[LP-10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05.30[D1-9]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[D1-6]
05.30[D1-5]ซานโตสVSวาสโก ดา กาม่า[D2-1]
07.45[D1-2]อัตเลติโก มิไนโร่VSปอนเต เปรตา[D1-8]
07.45[D1-11]เซาเปาโลVSยูเวนตูเด้[D3-4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
01.00[D1-11]เรอัล การ์ซิลาโซ่VSปาเลสติโน่[D1-8]
04.15[D1-1]โบลิวาร์VSอัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-5]
04.15[D1-7]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(N)VSรีล โปโตซี่[D1-10]
05.45[D1-3]อินดิเพนเดนเต้VSสปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[D1-4]
07.45[D1-18]ฟิกูเรนเซ่VSฟลาเมงโก[D1-4]
07.45[D1-19]ซานตา ครูซVSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[D1-12]
07.45[D1-7]เอสตูเดียนเตสVSเบลกราโน่[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06.30[10]มอนทรีออล อิมแพ็คVSดีซี ยูไนเต็ด[16]
06.30[19]โคลัมบัส ครูว์VSฟิลลาเดเฟีย[9]
06.30[15]ออร์แลนโด้ ซิตี้VSโตรอนโต้ เอฟซี[4]
07.30[20]ชิคาโก ไฟร์VSแอลเอ กาแลกซี่[6]
08.00[18]ฮุสตัน ไดนาโมVSซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[13]
09.30[12]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์VSนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[17]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09.00[D1-3]ติเกรส์ UANLVSพลาซ่า อามาดอร์[AP-11]
09.00[D1-1]เรอัล เอสเทลVSเอฟซี ดัลลัส[MLS-1]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01.30[LCH-16]เบอร์ตัน อัลเบี้ยนVSบิวรี่[L1-5]
01.45[L1-13]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-24]
01.45[LCH-2]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สVSสวินดอน ทาวน์[L1-7]
01.45[L2-1]ลูตัน ทาวน์VSแอสตัน วิลล่า[LCH-21]
โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกชาย (Men Olympic Football Tournament 2016)
22.59อาร์เจนติน่า(U23)(N)VSฮอนดูรัส(U23)
22.59แอลจีเรีย(U23)(N)VSโปรตุเกส(U23)
02.00เยอรมนี(U23)(N)VSฟิจิ(U23)
02.00เกาหลีใต้(U23)(N)VSเม็กซิโก(U23)
05.00โคลัมเบีย(U23)(N)VSไนจีเรีย(U23)
05.00ญี่ปุ่น(U23)(N)VSสวีเดน(U23)
08.00แอฟริกาใต้(U23)(N)VSอิรัก(U23)
08.00บราซิล(U23)VSเดนมาร์ก(U23)
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00[2]นอร์โคปิ้งVSฮัคเค่น[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00.45[8]ลูกาโน่VSเอฟซี ซิยง[9]
00.45[5]วาดุซVSลูเซิร์น[3]
01.30[1]บาเซิ่ลVSยัง บอยส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02.00[10]เบรย์ วันเดอเรอร์สVSดันดาล์ค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30[10]HIFKVSเอชเจเค เฮลซิงกิ[1]
22.30[11]อินเตอร์ ตูร์คูVSPK-35 [12]
22.30[7]คูพีเอสVSมาเรียฮามน์[2]
22.30[9]ลาห์ติVSอิลเวส[5]
22.30[3]โรวาเนียมี่VSพีเอส เคมี่[8]
22.30[4]VPS วาซ่าVSไซนาโจเอน[6]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00.00[2]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิตVSดินาโม ซาเกร็บ[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00.00[D2-10]บิโตเวีย บิโตฟVSซาเกลบี้ ลูบิน[D1-2]
01.30[D2-14]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่VSลีเกีย วอร์ซอว์[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01.45[PR-3]เซลติกVSมาเธอร์เวลล์[PR-4]
01.45[PR-7]เซนต์ จอห์นสโตนVSฮาร์ทส์[PR-9]
01.45[CH-10]อายร์ ยูไนเต็ดVSอเบอร์ดีน[PR-8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45[14]แบรดฟอร์ด ปาร์คVSครูซอน[22]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01.45[18]ไวท์ฮ๊อคVSดาร์ทฟอร์ด[13]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.45[6]วินเตอร์ทูร์VSเนอชาแตล ซามักซ์[2]
00.45[5]โวห์เลนVSเคียสโซ[9]
00.45[7]เลอ มอนท์ ลอแซนเน่VSเอฟซี ซูริค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30[2]จีวาสคีล่าVSฮาก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02.15[8]เฟรม เรย์จาวิคVSฮักกิ้น[11]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
17.00[D1-12]คาชิม่า แอนท์เลอร์สVSอินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่[D1-4]
00.00[D1-9]เรอัล โซเซียดาดVSเออิบาร์[D1-14]
01.30[D1-1]บาร์เซโลน่าVSซามพ์โดเรีย[D1-15]
01.30[D1-4]อินเตอร์ มิลานVSมึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05.00[D1-9]ยูนิเวอร์เซียดัดVSโบลิวาร์[D1-1]
07.00[D1-4]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์VSโอ.ฮิกกิ้นส์[D1-4]
07.00[D1-1]โซล เดอ อเมริกาVSฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[D1-5]
09.15[D1-1]บาร์เซโลน่า เอสซีVSเอฟซี ซาโมร่า[D1-2]
09.30[D1-6]อินดิเพนเดนเต้VSยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
18.00[D1-3]การท่าเรือ เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[D1-14]
18.00[D1-5]สงขลา ยูไนเต็ดVSศรีสะเกษ เอฟซี[PR-11]
19.00[PR-2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-4]
19.00[PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSกระบี่ เอฟซี[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
01:00[D1-1]บาร์เซโลน่า(N)VSเลสเตอร์ ซิตี้[PR-1]
06:30[D1-1]บาเยิร์น มิวนิค(N)VSเรอัล มาดริด[D1-2]
08:00[D1-7]เอซี มิลาน(N)VSเชลซี[PR-10]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00:45[D1-5]สเตอัว บูคาเรสต์VSสปาร์ต้า ปราก[D1-5]
00:45[SASL-1]โคเปนเฮเก้นVSเอฟซี แอสตร้า[D1-9]
01:00[D1-2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าVSโอลิมเปียกอส[D1-1]
01:15[D1-4]ยัง บอยส์VSชักตาร์ โดเน็ตส์[D1-1]
01:30[D1-1]พีเอโอเค ซาโลนิก้าVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
01:30[D1-9]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กVSปาร์ติซานี่ ทิราน่า[D1-2]
01:45[D1-3]อันเดอร์เลชท์VSเอฟเค รอสตอฟ[D1-2]
01:45[PR-1]เซลติกVSเอฟซี แอสทาน่า[PR-1]
01:45[D1-6]ลีเกีย วอร์ซอว์VSเทรนซิน[D1-9]
01:45[D1-3]โมนาโกVSเฟเนร์บาห์เช่[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:59[D1-15]สโลวาน ลิเบอเรชVSแอดมิร่า[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00[9]เวสต์มานเนียยาร์VSฟจอลเนอร์[4]
02:15[3]เบรย์ดาบลิคVSฟีลเคียร์[11]
02:15[10]เคอาร์ เรย์ยาวิคVSธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[12]
02:15[5]อัคราเนสVSฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
03:00[8]วาลูร์ เรย์ยาวิคVSไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30[2]จีวาสคีล่าVSเอฟซี แจ๊ส จูเนียริท[10]
22:30[6]อีคีนาสVSเอซี โอลู[3]
22:30[9]ค็อตก้าVSยาโร่[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59[RegS-8]เฮสเซ่น คาสเซลVSมึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
23:30[D1-13]ริเซสปอร์(N)VSฮัลล์ ซิตี้[LCH-4]
00:00[D1-15]ลอริยองต์(N)VSบอร์กโดซ์[D1-11]
01:00[D2-14]ซีดี ลูโก้VSสปอร์ติ้ง กิฆอน[D1-17]
01:30[D1-17]อูดิเนเซ่VSมิดเดิลสโบรห์[LCH-2]
01:45[PR-16]บอร์นมัธVSบาเลนเซีย[D1-12]
01:45[PR-6]เซาแธมป์ตันVSเอสปันญ่อล[D1-13]
01:45[D2-4]คิโรน่าVSโอลิมปิก มาร์กเซย[D1-13]
02:00[PR-5]แมนฯ ยูไนเต็ดVSเอฟเวอร์ตัน[PR-11]
06:30[MLS-8]มอนทรีออล อิมแพ็คVSเอเอส โรม่า[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
06:00[D1-7]เอ็นบิกาโดVSปาตริโอตาส[D1-6]
03:00[D1-9]อัตเลติโก นาซิอองนาลVSเรอัล คาร์ทาเกน่า[D2-6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30[16]วิตอเรีย BA (N)VSกอริติบ้า[17]
07:00[8]ฟลูมิเนนเซ่VSฟิกูเรนเซ่[15]
05:30[12]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่VSอเมริกา มิไนโร่[20]
07:45[2]ซานโตส(N)VSฟลาเมงโก[5]
07:45[7]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่VSโครินเธียนส์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00[9]โตรอนโต้ เอฟซีVSรีล ซอลต์ เลค[6]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07:00[MLS-7]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSแอนติกา จีเอฟซี[D1-5]
09:00[MLS-12]พอร์ทแลนด์VSซีดี ดรากอนส์[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang FA Cup)
18:00[PR-10]สุพรรณบุรี เอฟซีVSเชียงราย ยูไนเต็ด[PR-6]
19:00[PR-16]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSนนทบุรี เอฟซี[D2F-7]
15:30[D1-9]ขอนแก่น ยูไนเต็ดVSประจวบ เอฟซี[D1-7]
19:00[PR-5]ราชบุรี มิตรผลVSนครราชสีมา เอฟซี[PR-15]
19:00[PR-13]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSสุโขทัย[PR-7]
19:00[D1-15]ระยอง เอฟซีVSชลบุรี เอฟซี[PR-8]
19:00[PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-4]
18:00[D1-3]การท่าเรือ เอฟซีVSศรีสะเกษ เอฟซี[PR-11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00[B6]มหาสารคาม เอฟซีVSร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B8]
17.00[B4]อำนาจโปลี ยูไนเต็ดVSสกลนคร เอฟซี[B7]
17.00[B10]หนองคาย เอฟทีVSกาฬสินธ์ เอฟซี[B3]
16:00[B9]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSมุกดาหาร ลำโขง[B14]
18.00[B1]อุดรธานี เอฟซีVSนครพนม เอฟซี[B13]
18.00[B2]อุบลราชธานี เอฟซีVSยโสธร เอฟซี[B11]
18.00[B5]ขอนแก่น เอฟซีVSสุรินทร์ ซิตี้[B12]
16.00[H6]สตูล ยูไนเต็ดVSระนอง ยูไนเต็ด[H3]
16.00[H5]ยะลา ยูไนเต็ดVSนครศรี เฮอริเทจ[H12]
16.15[H8]ปัตตานี เอฟซีVSสุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด[H2]
17.00[H11]พังงา เอฟซีVSนรา ยูไนเต็ด[H1]
18.00[H4]ตรัง เอฟซีVSหาดใหญ่ เอฟซี[H9]
18.00[H10]พัทลุง เอฟซีVSภูเก็ต เอฟซี[H7]
โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกหญิง (Woman Olympic Football Tournament 2016)
22:59[6]สวีเดน(W)(N)VSแอฟริกาใต้(W)[54]
01:00[10]แคนาดา(W)(N)VSออสเตรเลีย(W)[5]
02:00[8]บราซิล(W)VSจีน(W)[12]
04:00[93]ซิมบับเว(W)(N)VSเยอรมนี(W)[2]
05:00[1]สหรัฐอเมริกา(W)(N)VSนิวซีแลนด์(W)[17]
08:00[3]ฝรั่งเศส(W)(N)VSโคลัมเบีย(W)[24]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
21:00[PR-1]เอฟซี แอสทาน่าVSเอฟเค ซัลกิริส[D1-2]
22:59[D1-1]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์VSคาราบัค[D1-1]
00:15[D1-2]นอร์โคปิ้งVSโรเซนบอร์ก[D1-1]
00:30[D1-1]เฟเรนซ์วารอซี่VSปาร์ติซานี ทิราน่า[D1-2]
01:15[D1-1]เทรนซิน(N)VSโอลิมปิจา ลจุบจาน่า[D1-1]
01:45[D1-2]ดินาโม ซาเกร็บVSวาร์ดาร์ สค็อบเย่[D1-1]
01:45[PR-1]เซลติกVSลินคอล์น เรด อิมป์ส[D1-1]
02:15[PR-1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์VSดันดาล์ค[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
21:00[D1-5]FK คาปาร์ส(N)VSแอดมิร่า[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:45[L2-1]เอดินเบิร์ก ซิตี้VSลิฟวิงสตัน[L1-9]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
19:00[D1-4]AZ อัลค์มาร์VSฟลีตวู้ด ทาวน์[L1-19]
22:59[PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSรูบิน คาซาน[D1-10]
00:00[D1-16]กรานาด้าVSบริสตอล ซิตี้[LCH-18]
00:00[D3-9]พรูเบน มุนสเตอร์VSบาเลนเซีย[D1-12]
01:00[D1-13]โอลิมปิก มาร์กเซยVSอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
01:00[D1-6]โวล์ฟสเบอร์เกอร์(N)VSเชลซี[PR-10]
01:30[D1-1]บาเยิร์น มิวนิคVSแมนเชสเตอร์ ซิตี้[PR-4]
01:30[L2-8]ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ดVSซันเดอร์แลนด์[PR-17]
01:30[LCH-6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์VSเบนฟิก้า[D1-1]
01:45[L2-3]บริสตอล โรเวอร์สVSแอสตัน วิลล่า[PR-20]
01:45[LCH-19]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์VSลิเวอร์พูล[PR-8]
01:45[L2-4]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์สVSนิวคาสเซิ่ล[PR-18]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05:30[D2-3]ซิเอร่าVSโบตาโฟโก้ PB [D3-12]
05:30[D3-8]ยูเวนตูเด้VSเปซานดู[D2-15]
07:45[D4-4]กาม่า ดีเอฟVSซานโตส[D1-4]
07:45[D1-14]ซานตา ครูซVSวาสโก ดา กาม่า[D2-1]
07:45[D1-19]ครูไซโร่VSวิตอเรีย BA[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45[D1-3]อินดิเพนเดียนเต้VSอัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล สหรัฐอเมริกา คัพ (US Open Cup)
06:30[MLS-14]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น(N)VSฟิลลาเดเฟีย[MLS-5]
07:15[MLS-18]ฮุสตัน ไดนาโมVSเอฟซี ดัลลัส[MLS-1]
07:30[MLS-20]ชิคาโก ไฟร์VSฟอร์ท ลอเดอร์เดล[NAL-11]
09.30[MLS-4]แอลเอ กาแลกซี่VSซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[MLS-17]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00[D1-18]คลับ เลออนVSเซลาย่า เอฟซี[D2-15]
07:00[D1-3]กัวเรตาโร่ เอฟซีVSพูอีบลา[D1-6]
08:30[D2-16]เมริด้า เอฟซีVSคลับ อเมริกา[D1-2]
09:00[D1-17]จากัวร์ ชิอาปาสVSคาเฟ่ทาเลโรส[D2-18]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[13]พัทยา ยูไนเต็ดVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[11]
18:00[6]เชียงราย ยูไนเต็ดVSโอสถสภา M150 [17]
18:00[14]ราชนาวี เอฟซีVSบีอีซี เทโรศาสนะ[9]
18:00[4]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดVSสุโขทัย เอฟซี[8]
19:00[12]สุพรรณบุรี เอฟซีVSบีบีซียู เอฟซี[18]
19:00[10]ศรีสะเกษ เอฟซีVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
19:00[7]ชลบุรี เอฟซีVSนครราชสีมา เอฟซี[15]
20:00[3]บางกอกกล๊าสVSราชบุรี มิตรผล[5]
20:00[2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSชัยนาท ฮอร์นบิล[16]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00.15[D1-1]โรเซนบอร์กVSนอร์โคปิ้ง[D1-2]
00.15[D1-2]ซัลกิริสVSเอฟซี แอสทาน่า[PR-1]
00.30[D1-1]ลูโดโกเรตส์ รัซกราดVSเอฟเค มลาดอสต์[D1-5]
01.00[D1-1]สเคนเดอร์บู คอร์เซ่VSเฟเรนซ์วารอซี่[D1-1]
01.00[D1-1]ครูซาเดอร์VSโคเปนเฮเก้น[SASL-1]
01.30[D1-1]โอลิมปิจา ลจุบจาน่าVSเทรนซิน[D1-1]
01.45[PR-1]ดันดาล์คVSฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30[6]VPS วาซ่าVSPK-35 [12]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30[10]เอฟซี แจ๊ส จูเนียริทVSยาโร่[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16.00[D1-16]ป๊อดเบสคิดเซียVSฟรีเดค-มิสตัค[D2-10]
22.00[D2-6]โครบริ โกลกูฟว์VSฮราเดตส์กราลอเว[D2-2]
22.59[D1-1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N)VSเวสต์บรอมวิช[PR-14]
22.59[D1-2]สเตอัว บูคาเรสต์VSพีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-1]
22.59[D1-7]ยาบโลเนชVSไกเซอร์สเลาเทิร์น[D2-10]
22.59[D1-15]ลอริยองต์VSโลโคโมทีฟ มอสโก[D1-5]
23.30[D2-10]แบรสต์VSแอลจีเรีย[32]
23.30[D2-9]กรอยเธอร์ เฟือร์ธVSVfR อาเล่น[D3-15]
00.00[D2-18]RKC วาลไวก์VSดอร์เดรชท์[D2-14]
00.00[D2-6]รอแยล อันท์เวิร์พVSออสเทนเด้[D1-4]
00.00[D3-14]ASM เบลล์ฟอร์VSโซโชซ์[D2-15]
00.00[D2-3]เอ็นเอซี เบรด้าVSเมเชเลน[D1-10]
00.00[D2-5]โบคุ่มVSเบรนท์ฟอร์ด[LCH-9]
00.00[D1-11]โลเคอเรนVSอุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน[D2-7]
00.00[D2-16]นิออร์ทVSเล เออบิเยรส์[D3-15]
00.00[D1-15]เวสเตอร์โลVSโอลิมเปียกอส[D1-1]
00.00[D1-1]บาเซิ่ล(N)VSเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[D1-3]
00.30[D1-2]ยัง บอยส์(N)VSมึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
01.00[L1-19]ฟลีตวู้ด ทาวน์VSลิเวอร์พูล[PR-8]
01.00[D1-2]เฟเนร์บาห์เช่VSพานาธิไนกอส[D1-2]
01.00[D1-14]แซงต์ ทรุยด็องVSคาร์ล ไซส์ เยน่า[RegN-4]
01.00[D1-5]เชลบอร์นVSลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-13]
01.30[Conf-17]เชสเตอร์ เอฟซีVSวีแกน แอธเลติก[L1-1]
02.00[L2-11]บาร์เน็ตVSอิปสวิช ทาวน์[LCH-7]
06.00[MLS-5]ฟิลลาเดเฟียVSคริสตัล พาเลซ[PR-15]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
02.30[10]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้VSเอฟเวอร์ตัน ซีดี[12]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05.30[D1-17]ฟิกูเรนเซ่VSปอนเต เปรตา[D1-5]
05.30[D2-17]บรากันติโน้VSโบตาโฟโก้[D1-14]
07.45[D3-12]โบตาโฟโก้ PBVSซิเอร่า[D2-4]
07.45[D2-1]วาสโก ดา กาม่าVSซานตา ครูซ[D1-18]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส รอบ8ทีมสุดท้าย นัดที่2 (COPA LIBERTADORES 2016 )
07.45[D1-1]อัตเลติโก นาซิอองนาลVSเซาเปาโล[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
03.15[19]แอตเลติโก้ ฮิวล่าVSคอร์ทูลัว[8]
03.15[10]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบาVSอ็องเซ่ กัลดาส[7]
06.00[4]ดิปอร์เทส โตลิม่าVSฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[9]
06.00[6]เดปอร์ติโว กาลีVSลา อีคูดัด[18]
08.00[12]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่VSแอตเลติโก บูคาราแมนก้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06.00[19]โคลัมบัส ครูว์VSโตรอนโต้ เอฟซี[12]
06.30[11]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSออร์แลนโด้ ซิตี้[15]
07.30[20]ชิคาโก ไฟร์VSสปอร์ติง แคนซัส ซิตี้[9]
09.30[10]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปสVSรีล ซอลต์ เลค[6]
09.30[8]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์สVSมอนทรีออล อิมแพ็ค[7]
09.30[18]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์VSเอฟซี ดัลลัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang FA Cup)
15.30[D2F-3]สีหมอก เอฟซีVSระยอง เอฟซี[D1-14]
18.00[PR-8]สุโขทัย เอฟซีVSโอสถสภา M150[PR-17]
18.00[PR-11]สุพรรณบุรี เอฟซีVSกรุงธนบุรี เอฟซี[D2D-6]
18.00[D1-1]อุบล ยูเอ็มทีVSราชบุรี มิตรผล[PR-4]
18.00[D1-7]ประจวบ เอฟซีVSตราด เอฟซี[D2E-1]
18.00[D2F-9]นนทบุรี เอฟซีVSสมุทรสาคร เอฟซี[D2F-1]
18.00[D2E-7]จันทบุรี เอฟซีVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-5]
18.00[PR-6]เชียงราย ยูไนเต็ดVSบางกอกกล๊าส[PR-3]
18.00[D1-2]การท่าเรือ เอฟซีVSบีอีซี เทโรศาสนะ[PR-9]
19.00[PR-13]พัทยา ยูไนเต็ดVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-1]
19.00[PR-7]ชลบุรี เอฟซีVSหนองบัวพิชญ เอฟซี[D2A-1]
19.00[PR-16]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSบ้านบึง ยูไนเต็ด[D2E-2]
19.00[D1-6]ขอนแก่น ยูไนเต็ดVSเชียงใหม่ เอฟซี[D1-10]
19.00[PR-12]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSกระบี่ เอฟซี[D1-9]
19.00[PR-15]นครราชสีมา เอฟซีVSนรา ยูไนเต็ด[D2H-1]
19.00[PR-10]ศรีสะเกษ เอฟซีVSสงขลา ยูไนเต็ด[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
22.59[F1][20]ฮังการี่(N)VSโปรตุเกส[8][F3]
22.59[F2][34]ไอซ์แลนด์(N)VSออสเตรีย[10][F4]
02.00[E1][12]อิตาลี่(N)VSไอร์แลนด์[33][E4]
02.00[E3][35]สวีเดน(N)VSเบลเยี่ยม[2][E2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05.30[5]ชาเปโคเอนเซ่VSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[10]
05.30[11]ปอนเต เปรตาVSครูไซโร่[20]
07.00[18]โบตาโฟโก้VSฟิกูเรนเซ่[12]
07.00[13]ซานตา ครูซVSฟลาเมงโก[7]
07.45[9]ฟลูมิเนนเซ่VSซานโตส[8]
07.45[14]อัตเลติโก มิไนโร่VSโครินเธียนส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ รอบ4ทีมสุดท้าย (Copa America 2016)
07.00[A2][3]โคลัมเบีย(N)VSชิลี[5][D2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00[15]นครราชสีมา เอฟซีVSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[9]
18.00[2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSสุโขทัย เอฟซี[7]
18.00[6]ราชบุรี มิตรผลVSสุพรรณบุรี เอฟซี[8]
18.00[11]ชลบุรี เอฟซีVSเชียงราย ยูไนเต็ด[4]
19.00[1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSโอสถสภา M150 [16]
19.00[14]ราชนาวี เอฟซีVSพัทยา ยูไนเต็ด[12]
19.00[10]ศรีสะเกษ เอฟซีVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[5]
20.00[3]บางกอกกล๊าสVSบีบีซียู เอฟซี[18]
20.00[13]บีอีซี เทโรศาสนะVSชัยนาท ฮอร์นบิล[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00[8]สงขลา ยูไนเต็ดVSนครปฐม ยูไนเต็ด[6]
18.00[7]ประจวบ เอฟซีVSสมุทรสงคราม เอฟซี[14]
18.00[15]ระยอง เอฟซีVSอุบล ยูเอ็มที[2]
18.00[4]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSอ่างทอง เอฟซี[3]
18.00[16]ลำปาง เอฟซีVSเชียงใหม่ เอฟซี[5]
18.00[13]บางกอก เอฟซีVSขอนแก่น ยูไนเต็ด[12]
19.00[11]ปตท. ระยองVSกระบี่ เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก แข่งที่ฝรั่งเศษ (EURO2016)
20.00[B3][29]รัสเซีย(N)VSสโลวาเกีย[24][B4]
22.59[A3][22]โรมาเนีย(N)VSสวิตเซอร์แลนด์[15][A2]
02.00[A1][17]ฝรั่งเศสVSแอลเบเนีย[42][A4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01.00[4]เวสต์มานเนียยาร์VSเบรย์ดาบลิค[5]
02.15[3]ฟจอลเนอร์VSเคอาร์ เรย์ยาวิค[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01.00[6]โอซาซูน่าVSคิโรน่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05.30[9]เซาเปาโลVSวิตอเรีย BA[13]
05.30[6]ชาเปโคเอนเซ่VSเกรมิโอ้ ปอร์โต้[3]
05.30[10]ปอนเต เปรตาVSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[11]
07.00[20]โบตาโฟโก้(N)VSอเมริกา มิไนโร่[19]
07.00[5]ซานโตสVSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[18]
07.00[14]ซานตาครูซVSฟิกูเรนเซ่[12]
07.45[15]ครูไซโร่VSฟลาเมงโก[7]
07.45[17]กอริติบ้าVSพัลไมรัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล สหรัฐอเมริกา คัพ (US Open Cup)
06.00[MLS-18]โคลัมบัส ครูว์(N)VSเอฟซี แทมป้า เบย์[NAL-5]
06.00[NAL-10]แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ(N)VSออร์แลนโด้ ซิตี้[MLS-13]
06.00[MLS-3]ฟิลลาเดเฟียVSฮาริสเบิร์ก ซิตี้[D1-22]
06.05[D1-12]โรเชสเตอร์ เรกกิ้งVSนิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[MLS-8]
06.30[NAL-7]คาโรไลน่า ไรล์ฮอกค์VSนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[MLS-17]
06.30[MLS-15]ดีซี ยูไนเต็ด(N)VSฟอร์ท ลอเดอร์เดล[NAL-6]
06.30[MLS-12]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N)VSนิวยอร์ก คอสมอส[NAL-1]
07.00[NAL-4]มินนิโซตา ยูไนเต็ดVSแคนซัส วิซาร์ดส์[MLS-11]
07.30[MLS-20]ชิคาโก ไฟร์VSอินดี้ อิเลฟเวิ่น[NAL-2]
07.30[MLS-19]ฮุสตัน ไดนาโมVSแซนแอนโทนีโอ[D1-25]
07.30[MLS-2]เอฟซี ดัลลัสVSOKC เอ็นเนอร์จี้[D1-17]
09.30[MLS-16]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์VSคิทแซพ พูมาส[NPSL-43]
09:30[MLS-5]แอลเอ กาแลกซี่VSลา มาควิน่า
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang FA Cup)
19.00[PR-13]บีอีซี เทโรศาสนะVSปตท. ระยอง[D1-10]
19.00[D2A-8]เลย ซิตี้VSอาร์มี่ ยูไนเต็ด[PR-9]
19.00[D1-6]ประจวบ เอฟซีVSบางกอก เอฟซี[D1-13]
19.00[D2E-4]สมุทรปราการ เอฟซีVSระยอง เอฟซี[D1-14]
19.00[D2E-7]จันทบุรี เอฟซีVSสิงห์อุบล เอฟซี
19.00[D2E-1]ตราด เอฟซีVSนครปฐม ยูไนเต็ด[D1-9]
19.00[D1-5]เชียงใหม่ เอฟซีVSปทุมธานี ยูไนเต็ด[D2E-10]
19.00[PR-4]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดVSม.วงษ์ชวลิตกุล
19.00[PR-5]เชียงราย ยูไนเต็ดVSบีบีซียู เอฟซี[PR-18]
19.00[D1-3]อุบล ยูเอ็มทีVSปลวกแดง ระยอง[D2E-3]
19.00[D2A-1]หนองบัวพิชญะVSอัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[D2F-6]
19.00[D1-7]สงขลา ยูไนเต็ดVSพัทลุง เอฟซี[D2H-10]
19.00[PR-2]แบงค็อก ยูไนเต็ดVSนครราชสีมา เอฟซี[PR-16]
19.00[D1-12]กระบี่ เอฟซีVSราชประชา เอฟซี[D2D-1]
19.00[D2E-12]ทีเอ เบญจมราชูทิศVSสุพรรณบุรี เอฟซี[PR-8]
19.00[D1-2]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSพัทยา ยูไนเต็ด[PR-12]
19.00[D1-16]สมุทรสงคราม เอฟซีVSชัยนาท ฮอร์นบิล[PR-17]
19.00[D2C-9]พานทอง เอฟซีVSนรา ยูไนเต็ด[D2H-1]
19.00[D2G-10]บีซีซี เอฟซีVSบางกอกกล๊าส[PR-3]
19.00[D2D-5]ม.เกษมบัณฑิตVSโอสถสภา M150[PR-15]
19.00[D2E-9]ฉะเชิงเทรา ไฮเทคVSสุโขทัย เอฟซี[PR-7]
19.00[D2C-2]อยุธยา วอริเออร์VSเมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-1]
19.00[PR-14]ราชนาวี เอฟซีVSสิงห์ ท่าเรือ[D1-1]
19.00[D2F-8]นนทบุรี เอฟซีVSอ่างทอง เอฟซี[D1-4]
19.00[D2F-3]กรุงธนบุรี เอฟซีVSสระแก้ว เอฟซี[D2E-10]
19.00[D2B-7]ขอนแก่น เอฟซีVSศรีสะเกษ เอฟซี[PR-10]
19.00[D2F-4]สมุทรสาคร เอฟซีVSสุรินทร์ ซิตี้[D2B-12]
19.00[PR-6]ราชบุรี มิตรผลVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[D2G-4]
19.00[D2F-2]สีหมอก เอฟซีVSพีทียู ปทุมธานี[D2C-7]
19.00[D2C-3]สิงห์บุรี บางระจันVSชลบุรี เอฟซี[PR-11]
19.00[D2F-12]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ดVSขอนแก่น ยูไนเต็ด[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 8 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 8 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
01:45[8]โปรตุเกสVSเอสโตเนีย[94]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00[6]โอซาซูน่าVSกิมนาสติก[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30[18]ซาแลร์นิตาน่าVSแลนซีอาโน่[19]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland cup)
01:00[D2-7]เวสทรีVSเฟรม เรย์จาวิค[D1-6]
02:15[D1-1]กรินดาวิคVSฟีลเคียร์[PR-12]
02:15[PR-10]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิคVSกรอตต้า[D2-2]
03:00[PR-1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์VSเลคเนียร์ เรกยะวิก[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30[5]อีคีนาสVSยาโร[8]
23:30[9]ทีพีเอสVSจีวาสคีล่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
07:00[5]แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่าVSอัตเลติโก้ นาซิอองนาล[2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
06:30[7]บราซิล(N)VSเฮติ[74]
09:00[13]เอกวาดอร์(N)VSเปรู[48]
โปรแกรมฟุตบอล แคนนาเดี้ยน แชมป์เปี้ยนชิพ (Canadian Championship 2016)
06:30[MLS-9]มอนทรีออล อิมแพ็คVSโตรอนโต้ เอฟซี[MLS-14]
09:00[MLS-6]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปสVSออตตาวา ฟิวรี[NAL-9]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15:30[D2G-3]เกษตรศาสตร์ เอฟซีVSปตท. ระยอง[D1-9]
18:00[D2B-9]หนองคาย เอฟทีVSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-3]
17:00[D2A-1]หนองบัวพิชญะVSพัทยา ยูไนเต็ด[PR-12]
17:30[D2A-8]ตาก ซิตี้VSราชนาวี เอฟซี[PR-13]
18:00[D1-1]การท่าเรือ เอฟซีVSบางกอกกล๊าส[PR-4]
18:00[D1-12]กระบี่ เอฟซีVSสุพรรณบุรี เอฟซี[PR-8]
18:00[D1-3]ไทยฮอนด้า เอฟซีVSโอสถสภา M150[PR-15]
18:00[D1-15]ลำปาง เอฟซีVSบีบีซียู เอฟซี[PR-18]
18:00[D1-7]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัลVSชลบุรี เอฟซี[PR-9]
18:00[D2E-6]จันทบุรี เอฟซีVSบีอีซี เทโรศาสนะ[PR-14]
18:00[D1-8]สงขลา ยูไนเต็ดVSนครราชสีมา เอฟซี[PR-17]
18:00[D1-10]นครปฐม ยูไนเต็ดVSเมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-1]
18:00[D1-4]อุบล ยูเอ็มทีVSเชียงราย ยูไนเต็ด[PR-5]
19:00[D2B-5]ขอนแก่น เอฟซีVSสุโขทัย เอฟซี[PR-6]
19:00[D2A-2]ลำพูน วอร์ริเออร์VSศรีสะเกษ เอฟซี[PR-11]
19:00[D2C-2]อยุธยา เอฟซีVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[PR-2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 8 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 8 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 1 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 1 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
21:30[6]สเปน(N)VSเกาหลีใต้[54]
22:59[29]สาธารณรัฐเช็ก(N)VSรัสเซีย[27]
22:59[93]เอสโตเนียVSอันดอร์ร่า[202]
23:30[107]ลัตเวียVSลิธัวเนีย[138]
00:45[49]นอร์เวย์VSไอซ์แลนด์[35]
01:45[2]เบลเยี่ยมVSฟินแลนด์[61]
01:45[27]โปแลนด์VSเนเธอร์แลนด์[17]
01:45[66]อุสเบกิสทานVSอิเควทอเรียลกินี[83]
07:30[89]กัวเตมาลาVSเวเนซุเอล่า[74]
09:00[16]เม็กซิโก(N)VSชิลี[3]
09.30[98]เอลซัลวาดอร์VSอาร์เมเนีย[110]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01:15[D1-9]อิสทรา 1961VSซิเบนิค[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30[4]เปสคาร่าVSโนวาร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30[2]อินเตอร์นาซิอองนาลVSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[16]
07:00[4]โครินเธียนส์VSซานโตส[12]
07:00[14]กอริติบ้า(N)VSชาเปโคเอนเซ่[9]
07:00[3]ซานตาครูซVSสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[20]
07:45[13]โบตาโฟโก้(N)VSครูไซโร่[19]
07:45[11]อัตเลติโก มิไนโร่VSฟลูมิเนนเซ[7]
07:45[17]ฟิกูเรนเซ่VSเซาเปาโล[6]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Super Cup)
01:40[D1-28]โอลิมโป บาเฮียVSกิมนาเซีย จูจุย[D2-4]
06:00[D1-8]เดเฟนซา จัสติเชียVSทัลเลเรส[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01.30[14]ลอส อันเดสVSวิลล่า ดาลมิเน[12]
01:30[5]นูอีว่า ชิคาโก้VSเซ็นทรัล คอร์โดบ้า[21]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
06:00[8]คอร์ตูลัวVSซานตาเฟ่[4]
08:00[6]ริโอเนโกร อากีลาสVSอัตเลติโก้ นาซิอองนาล[2]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00[5]ฟิลลาเดเฟียVSโคลัมบัส ครูว์[17]
07:00[13]ดีซี ยูไนเต็ดVSซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[18]
09.30[15]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์สVSซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก2018 โซนโอเชียเนีย
13:00[198]ปาปัวนิวกินีVSตาฮิติ[196]
16:00[191]นิวแคลิโดเนียVSซามัว[170]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 1 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 1 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:00[56]เซอร์เบียVSไซปรัส[80]
01:00[51]คองโก-กินชาซา(N)VSโรมาเนีย[19]
07:00[29]สหรัฐอเมริกาVSเอกวาดอร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
01:30[1]บาเซิ่ลVSกราสฮ็อปเปอร์[4]
01:30[6]เอฟซี ธูนVSยัง บอยส์[2]
01:30[3]ลูเซิร์นVSเอฟซี ซิยง[5]
01:30[9]ลูกาโน่VSเซนต์ กัลเลน[7]
01:30[10]เอฟซี ซูริคVSวาดุซ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30[10]อิลเวสVSลาห์ติ[8]
22:30[2]มาเรียฮามน์VSคูพีเอส[4]
22:30[12]PK-35VSอินเตอร์ ตูร์คู[6]
22:30[11]ไซนาโจเอนVSVPS วาซ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
22:00[7]โวลุนทารี่VSโปลี ทิมิโซอาร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
22:59[D1-13]โบโด กลิมท์VSเฮาเกซุนด์[D1-5]
22:59[D1-14]วาเลเรนก้าVSวีดาล[D3-4]
22:59[D1-9]ชาร์ปบอร์ก 08VSสตอร์ดาล บลิงก์[D3-8]
22:59[D1-11]ทรอมโซ่VSออด เกรนแลนด์[D1-3]
22:59[D1-4]สตรอมก็อดเซ็ทVSสตาเบ็ค[D1-15]
00:00[AL-1]ซานเดฟยอร์ดVSซานด์เนส[AL-6]
00:00[AL-7]คองสวิงเกอร์VSแบรทวัก[D3-2]
01:05[D1-1]โรเซนบอร์กVSเนสท์ โซตรา[D3-1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:30[14]นูมานเซียVSลูโก้[12]
01:30[20]ยูอี ยาโกสเตราVSอัลเมเรีย[18]
01:30[13]ซีดี มิแรนเดสVSคอร์โดบ้า[9]
01:30[19]พอนเฟร์ราดิน่าVSอัลบาเซเต้[21]
01:30[3]กิมนาสติกVSโอซาซูน่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30[6]บารี่VSโนวาร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland cup)
00:30[D1-1]กรินดาวิคVSอคูเรย์รี่[D1-3]
01:00[PR-7]เวสต์มานเนียยาร์VSฮักกิ้น[D1-8]
02:15[D1-4]เคฟลาวิคVSฟีลเคียร์[PR-12]
02:15[D1-5]ฮัวการ์VSไวกิงเกอร์ เรยาวิค[PR-9]
02:15[PR-8]เคอาร์ เรย์ยาวิคVSเซลฟอสส์[D1-9]
03:00[PR-4]ฟจอลเนอร์VSวาลูร์ เรย์ยาวิค[PR-6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30[4]เอฟซี ไลเฟริ่งVSLASK ลินซ์[2]
00:30[5]ออสเตรีย ลัสเตนัวVSออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต[8]
00:30[6]คัพเฟ่นเบิร์กVSออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
00:30[1]ซังค์ พอลเท่นVSทีม เฟอ ไวน์[10]
00:30[3]แวคเกอร์ ติโรลVSเวียนเนอร์ นูสตัดท์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (AFC Championleague 2016 )
17:00ซิดนี่ย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-7]VSซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-12]
17:30เอฟซี โซล[เกาหลี-1]VSอูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-3]
22:59อัล จาอิส[กาตาร์-2](N)VSเลคห์วิย่า[กาตาร์-4]
23:15ซบ อฮัน[อิหร่าน-6]VSอัล ไอน์[ยูเออี-2]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
19:00คิดชี[ฮ่องกง-2]VSเบงกาลูรู[อินเดีย-1]
19:30นาฟ อัลวาซัด[อิรัก-2]VSอัล จาอิส[ซีเรีย-1]
19:45ยะโฮร์ ดารุล[มาเลเซีย-1]VSคาย่า เอฟซี[ฟิลิปปินส์-4]
22:45อัล มูฮารัค[บาห์เรน-2]VSอัล ไฟซาลี[จอร์แดน-4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30[18]โบตาโฟโก้(N)VSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[19]
05:30[14]ฟิกูเรนเซ่VSซานโตส[9]
07:00[12]ฟลาเมงโก(N)VSชาเปโคเอนเซ่[2]
07:00[20]อเมริกา มิไนโร่VSวิตอเรีย BA[13]
07:45[8]พัลไมรัสVSฟลูมิเนนเซ[3]
07:45[11]กอริติบ้าVSเซาเปาโล[10]
07:45[1]ซานตาครูซVSครูไซโร่[15]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก นัดชิงชนะเลิศ (สนามกลาง) (UEFA Europa League)
01:45ลิเวอร์พูล[อังกฤษ-8](N)VSเซบีย่า[สเปน-7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
23:30[13]ฮัคเค่นVSยอนโคปิ้ง[9]
23:30[8]เฮลซิงบอร์กVSออสเตอร์ซุนด์[7]
23:30[12]ฮัมมาร์บี้VSมัลโม่[2]
23:30[5]ซันด์สวาลล์VSเอล์ฟส์บอร์ก[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59[3]คอนยาสปอร์VSเบซิคตัส[1]
00:00[18]เมอร์ซินVSบูร์ซาสปอร์[11]
00:00[4]อิสตันบูล บูยูคเซ็คVSริเซสปอร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
21:15[3]พานิโอนิออสVSพีเอโอเค ซาโลนิก้า[1]
23:30[2]พานาธิไนกอสVSเออีเค เอเธนส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
00:30ฝรั่งเศส(U20)VSเม็กซิโก(U20)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
01:45[4]แอคคริงตันVSวิมเบิลดัน[7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดแรก) (AFC Championleague 2016 )
17:30อูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-2]VSเอฟซี โซล[เกาหลี-1]
18:30ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-14]VSซิดนีย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-7]
22:40อัล ไอน์[ยูเออี-2]VSซบ อฮัน[อิหร่าน-6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45[6]อัตเลติโก้ มิไนโร่VSเซาเปาโล[5]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00[11]โตรอนโต้ เอฟซีVSนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[9]
06:30[19]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สVSชิคาโก ไฟร์[20]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:30[4]คลับ อเมริกาVSมอนเทอร์เรย์[1]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
20:00[6]โวลุนตารี่VSCFR คลูจ์[3]
22:30[1]คอนคอร์เดีย เชียจน่าVSโปลิเทคนิก้า อายซี่[7]
01:00[3]แพนดูรี่VSสเตอัว บูคาเรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45[13]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ดVSเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
20:00[D1-3]มลาด้า โบเลสลาฟVSฮราเดตส์กราลอเว[D2-3]
22:59[D1-2]สปาร์ตาปรากVSสโลวาน ลิเบอเรช[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01:45[6]อ็อกฟอร์ด ซิติ้VSทรูโร ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
20:00อิสราเอล(U19)(N)VSสวิตเซอร์แลนด์(U19)
20:00อิตาลี่(U19)VSตุรกี(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
01:00[14]อากัว ซานต้าVSอิทัวโน่[8]
03:00[17]พิราซิคาบ้าVSโบตาโฟโก้[15]
05:30[20]คาปิวาเรียโน่VSเซาเบนโต้[2]
05:30[9]ลิเนนเซ่(N)VSเซาเปาโล[6]
05:30[16]โอเอสเต้VSออแด็กซ์ เซาเปาโล[7]
07:45[1]โครินเธียนส์VSปอนเต เปรตา[11]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน17ปี (UEFA U17)
18:00สวิตเซอร์แลนด์(U17)(N)VSเดนมาร์ก(U17)
19:00ไอร์แลนด์(U17)(N)VSมอนเตเนโกร(U17)
22:59โปแลนด์(U17)VSเซอร์เบีย(U17)
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[15]โอสถสภา M150 สระบุรีVSศรีสะเกษ เอฟซี[9]
18:00[12]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSชลบุรี เอฟซี[13]
18:00[11]สุโขทัย เอฟซีVSพัทยา ยูไนเต็ด[18]
18:00[3]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดVSสุพรรณบุรี เอฟซี[4]
19:00[7]นครราชสีมา เอฟซีVSบางกอกกล๊าส[2]
19:00[1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[5]
19:00[17]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSราชนาวี เอฟซี[14]
20:00[16]บีบีซียู เอฟซีVSเชียงราย ยูไนเต็ด[6]
20:00[8]บีอีซี เทโรศาสนะVSราชบุรี มิตรผล[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[11]สงขลา ยูไนเต็ดVSระยอง เอฟซี[13]
18:00[3]อุบล ยูเอ็มทีVSขอนแก่น ยูไนเต็ด[15]
18:00[6]ประจวบ เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[14]
18:00[12]สมุทรสงคราม บีทียูVSการท่าเรือ เอฟซี[5]
18:00[8]เชียงใหม่ เอฟซีVSอ่างทอง เอฟซี[1]
18:00[9]นครปฐม เอฟซีVSไทยฮอนด้า เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15.30[E11]กบินทร์ ยูไนเต็ดVSนาวิกโยธิน เอฟซี[E6]
15.30[D5]กองเรือยุทธการVSอินเตอร์ พัทยา[D2]
15.30[D7]ลูกอิสาน เอฟซีVSบ้านบึง ยูไนเต็ด[D10]
17.00[E4]สระแก้ว เอฟซีVSทีเอ เบญจมราชูธิศ[E12]
17.00[A1]หนองบัว พิชญVSแพร่ ยูไนเต็ด[A8]
17.00[A12]เพชรบูรณ์ เอฟซีVSลำพูน วอริเออร์[A5]
17.30[A9]ตาก ซิตี้VSอุตรดิตถ์ เอฟซี[A10]
18.00[C8]นครสวรรค์ เอฟซีVSสิงห์บุรี เอฟซี[C7]
18.00[D9]ศุลกากร ยูไนเต็ดVSม.เกษมบัณฑิต[D8]
18.00[F9]บีทียู ยูไนเต็ดVSสีหมอก เอฟซี[F3]
18.30[E9]ฉะเชิงเทรา เอฟซีVSสมุทรปราการ เอฟซี[E3]
19.00[G11]บีซีซี เอฟซีVSเกร็กคู ทัพฟ้า[G9]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
00:00[18]โครเอเชียVSอิสราเอล[69]
00:00[54]สโลวีเนียVSมาซิโดเนีย[138]
01:00[16]โรมาเนียVSลิธัวเนีย[128]
02:00[209]ยิบรอลตาร์VSลิกเตนสไตน์[163]
02:45[32]โปแลนด์VSเซอร์เบีย[50]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59มอลโดว่า(U21)VSเบลเยี่ยม(U21)
00:00มอลต้า(U21)VSมอนเตเนโกร(U21)
00:00จอร์เจีย(U21)VSซานมารีโน่(U21)
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
20:30[140]ซูดานใต้(N)VSเบนิน[77]
21:30[127]ชาด(N)VSแทนซาเนีย[125]
22:30[174]เซาโตเม(N)VSลิเบีย[107]
22:59[147]กินีบิสเซา(N)VSเคนย่า[103]
22:59[78]แซมเบีย(N)VSคองโก-บราซซาวิล[58]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
05:15[13]ฟลูมิเนนเซ(N)VSอินเตอร์นาซิอองนาล[5]
07:30[12]ฟลาเมงโก(N)VSแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15.30[A2]น่าน เอฟซีVSตาก ซิตี้[A8]
15.30[A12]เพชรบูรณ์ เอฟซีVSพิษณุโลก เอฟซี[A4]
15.30[A4]กำแพงเพชร เอฟซีVSเลย ซิตี้[A10]
18.00[A5]พะเยา เอฟซีVSหนองบัว พิชญ[A1]
15.30[B13]สกลนคร เอฟซีVSหนองคาย เอฟที[B7]
15.30[B9]ยโสธร เอฟซีVSมุกดาหาร ลำโขง[B11]
18.00[B3]อุบลราชธานี เอฟซีVSขอนแก่น เอฟซี[B8]
18.00[B10]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ดVSสุรินทร์ ซิตี้[B6]
18.00[B12]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดVSกาฬสินธุ์ เอฟซี[B4]
15.30[C11]อุทัยธานี ฟอเรสท์VSนครสวรรค์ เอฟซี[C8]
15.30[C4]อยุธยา ยูไนเต็ดVSสระบุรี ทีอาร์ยู[C2]
15.30[C3]พานทอง เอฟซีVSอยุธยา วอริเออร์[C5]
15.30[D5]ม.เกษมบัณฑิตVSสมุทรปราการ ยูไนเต็ด[D1]
15.30[D3]พัทยา เอฟซีVSลูกอีสาน เอฟซี[D6]
15.30[D4]ราชประชา เอฟซีVSอินเตอร์ พัทยา[D2]
15.30[D8]กองเรือยุทธการVSปทุมธานี ยูไนเต็ด[D9]
18.00[D7]ศุลกากร ยูไนเต็ดVSกบินทร์ เอฟซี[D11]
15.30[E6]ปลวกแดง ระยองVSกบินทร์ ยูไนเต็ด[E11]
15.30[E1]พัทยา ซิตี้VSสระแก้ว เอฟซี[E7]
15.30[E8]ปราจีน ยูไนเต็ดVSจันทบุรี เอฟซี[E2]
18.00[E10]ฉะเชิงเทรา เอฟซีVSนครนายก เอฟซี[E5]
15.30[F12]ธนบุรี ซิตี้VSบีทียู ยูไนเต็ด[F7]
18.00[F6]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ดVSสมุทรสาคร ยูไนเต็ด[F11]
18.00[F4]สมุทรสาคร เอฟซีVSนนทบุรี เอฟซี[F9]
18.00[F8]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ดVSกรุงธนบุรี เอฟซี[F1]
15.30[G6]โดม เอฟซีVSบีซีซี เอฟซี[G11]
15.30[G9]ทหารบก เอฟซีVSรังสิต เอฟซี[G2]
15.30[G7]ม.นอร์ทกรุงเทพVSเกษตรศาสตร์ เอฟซี[G1]
15.30[H10]ยะลา ยูไนเต็ดVSพัทลุง เอฟซี[H5]
15.30[H4]พังงา เอฟซีVSปัตตานี เอฟซี[H1]
15.30[H8]สตูล ยูไนเต็ดVSนรา ยูไนเต็ด[H9]
18.00[H6]ภูเก็ต เอฟซีVSระนอง ยูไนเต็ด[H2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League)
02:45บาร์เซโลน่า[สเปน-1]VSอาร์เซน่อล[อังกฤษ-3]
02:45บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]VSยูเวนตุส[อิตาลี่-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45[5]เซนต์ จอห์นสโตนVSรอสส์ เคาน์ตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22:59[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSแรนเดอร์ส[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:30[D1-1]ลีเกีย วอร์ซอว์VSซาวิสซ่า[D2-4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45[5]แอคคริงตันVSวีคอมบ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
22:59[D1-15]ซิกม่า โอโลมุชVSวิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1]
22:59[D2-4]ฮราเดตส์กราลอเวVSมลาด้า โบเลสลาฟ[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02:45[PR-9]อินเวอร์เนสส์VSฮิเบอร์เนี่ยน[CH-3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:30[16]ฮูเอสก้าVSมายอร์ก้า[19]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
14:30ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-10]VSเอฟซี โซล[เกาหลี-9]
17:00ซานเฟรซเซ[ญี่ปุ่น-16]VSบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-2]
17:30โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-5]VSซิดนีย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-7]
18:30กว่างโจว[จีน-3]VSอูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-2]
20:00บุนยอดกอร์[อุซเบ-1]VSซบ อฮัน[อิหร่าน-4]
22:10อัล ไอน์[ยูเออี-2]VSอัล อาห์ลี[ซาอุ-1]
22:45อัล จาอิส[กาตาร์-3]VSนาซาฟ การ์ชิ[อุซเบ-6]
00:15อัล นาเซอร์ [ซาอุ-9]VSเลคห์วิย่า[กาตาร์-2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[13]บีบีซียู เอฟซีVSนครราชสีมา เอฟซี[14]
18:00[16]สุโขทัย เอฟซีVSราชบุรี มิตรผล[4]
18:00[7]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSบางกอกกล๊าส[3]
19:00[17]พัทยา ยูไนเต็ดVSเชียงราย ยูไนเต็ด[6]
19:00[1]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSบีอีซี เทโรศาสนะ[12]
19:00[9]สุพรรณบุรี เอฟซีVSศรีสะเกษ เอฟซี[5]
20:00[15]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[11]
20:00[18]โอสถสภา M150 สระบุรีVSราชนาวี เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[1]กระบี่ เอฟซีVSการท่าเรือ เอฟซี[8]
18:00[7]ประจวบ เอฟซีVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[5]
18:00[2]อ่างทอง เอฟซีVSขอนแก่น ยูไนเต็ด[15]
18:00[3]เชียงใหม่ เอฟซีVSปตท. ระยอง[4]
18:00[10]นครปฐม ยูไนเต็ดVSลำปางเอฟซี[14]
18:00[11]สมุทรสงคราม บีทียูVSไทยฮอนด้า เอฟซี[13]
18:00[6]อุบล ยูเอ็มทีVSสงขลา ยูไนเต็ด[9]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League)
00.00เซนิต[รัสเซีย-5]VSเบนฟิก้า[โปรตุเกส-1]
02.45เชลซี[อังกฤษ-10]VSปารีส[ฝรั่งเศส-1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00.30[11]บาสเตียVSน็องต์[8]
00.30[18]อฌักซิโอ้VSโอลิมปิก มาร์กเซย[13]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45[6]เซนต์ จอห์นสโตนVSอินเวอร์เนสส์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
22.00[2]สเตอัว บูคาเรสต์VSเอฟซี แอสตร้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ลีกคัพ (Iceland League Cup)
02.00[12]เคฟลาวิคVSเซนจาร์นาน[4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
03.15[D1-14]โคเบรซอลVSซานตาเฟ่[D1-11]
05.30[D1-3]โรซาริโอ เซ็นทรัลVSซีเอ ริเวอร์เพลท[D1-11]
05.30[D1-8]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่VSโครินเธียนส์[D1-1]
07.45[D1-9]พัลไมรัสVSเนซิออนแนล[D1-5]
07.45[D1-3]เกรมิโอ้ ปอร์โต้VSซาน ลอเรนโซ่[D1-5]
07.45[D1-3]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่าVSพูมาส ยูนัม[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00[18]โอสถสภา M150VSบีอีซี เทโรศาสนะ[12]
18.00[9]ชัยนาท ฮอร์นบิลVSนครราชสีมา เอฟซี[14]
18.00[16]สุโขทัย เอฟซีVSเชียงราย ยูไนเต็ด[8]
18.00[11]พัทยา ยูไนเต็ดVSแบงค็อก ยูไนเต็ด[15]
19.00[2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ดVSราชนาวี เอฟซี[10]
19.00[6]อาร์มี่ ยูไนเต็ดVSราชบุรี มิตรผล[4]
19.00[13]สุพรรณบุรี เอฟซีVSชลบุรี เอฟซี[5]
20.00[17]บีบีซียู เอฟซีVSศรีสะเกษ เอฟซี[3]
20.00[7]เมืองทอง ยูไนเต็ดVSบางกอกกล๊าส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00[3]อุบล ยูเอ็มทีVSการท่าเรือ เอฟซี[1]
18.00[5]ประจวบ เอฟซีVSระยอง เอฟซี[10]
18.00[8]สมุทรสงคราม บีทียูVSแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[9]
18.00[7]นครปฐม ยูไนเต็ดVSปตท. ระยอง[16]
18.00[4]กระบี่ เอฟซีVSบางกอก เอฟซี[17]
18.00[2]อ่างทอง เอฟซีVSลำปาง เอฟซี[12]
19.00[15]เชียงใหม่ เอฟซีVSขอนแก่น ยูไนเต็ด[14]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45[3]อาร์เซน่อลVSสวอนซี ซิตี้[16]
02.45[5]เวสต์แฮมยูไนเต็ดVSท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
02.45[8]สโต๊ค ซิตี้VSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[18]
03.00[9]ลิเวอร์พูลVSแมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]
03.00[6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดVSวัตฟอร์ด[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.00[1]บาเยิร์น มิวนิคVSไมนซ์[7]
02.00[13]ดาร์มสตัดท์VSโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
02.00[6]ชาลเก้ 04VSฮัมบูร์ก[11]
02.00[4]เลเวอร์คูเซ่นVSแวร์เดอร์ เบรเมน[16]
02.00[5]มึนเช่นกลัดบัคVSสตุ๊ตการ์ต[12]
02.00[3]แฮร์ธ่า เบอร์ลินVSไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[15]
02.00[17]ฮอฟเฟ่นไฮม์VSเอาก์สบวร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.00[5]เซบีย่าVSเออิบาร์[7]
02.00[6]เซลต้า บีโก้VSบียาร์เรอัล[4]
02.00[11]มาลาก้าVSบาเลนเซีย[12]
02.00[8]แอธเลติก บิลเบาVSลา คอรุนญ่า[10]
03.00[19]เลบานเต้VSเรอัล มาดริด[3]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (Coppa Italia Cup)
02.45[5]อินเตอร์ มิลานVSยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
01.00[18]โซโชซ์VSน็องต์[7]
01.00[10]ลอริยองต์VSอฌักซิโอ้[18]
03.05[5]แซงต์ เอเตียนVSปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
02.45[D1-4]อูเทร็คท์VSVVSB [D3-8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
04.00[D1-3]ปอร์โต้VSกิล วิเซนเต้[D2-7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45[1]เซลติกVSดันดี[6]
02.45[12]ดันดี ยูไนเต็ดVSอเบอร์ดีน[2]
02.45[4]เซนต์ จอห์นสโตนVSแพททริค ทริสเทล[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
00.30[5]แอดมิร่าVSออสเตรีย เวียนนา[3]
00.30[9]SV โกรดิกVSSV รีด[7]
00.30[2]ราปิด เวียนนาVSแมตเตอร์สเบิร์ก[6]
02.30[4]สตวร์มกราซVSเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00[15]เนียเชียซ่าVSลีเกีย วอร์ซอว์[2]
00.00[5]รุช ซอร์ซอฟVSคราโคเวีย คราคอฟ[3]
02.30[16]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่VSเลช พอซนาน[6]
02.30[10]จาเกียลโลเนียVSโปกอน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
23.15[5]กาลาตาซารายVSอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
00.30[D1-11]สคีฟซ์ IKVSบรอนด์บี้[SASL-5]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
00.30[4]พีเอโอเค ซาโลนิก้าVSโอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
21.00[11]อัมคาร์ เพิร์มVSดินาโม มอสโก[10]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
01.30[6]ทาลกู มูเลสVSCFR คลูจ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (Swiss Cup)
01.00[7]ลูเซิร์นVSลูกาโน่[9]
02.45[4]เอฟซี ซิยงVSเอฟซี ซูริค[8]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
00.00[1]วิคตอเรีย พัลเซ่นVSซิกม่า โอโลมุช[15]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23.30[1]RB ลีบซิกVSไฮน์เดนเฮลม์[11]
23.30[14]FSV แฟร้งค์เฟิร์ตVSดุ๊ยส์บวร์ก[18]
23.30[13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์VSไฟร์บวร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
16.00ซิดนี่ย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-6]VSกว่างโจว[จีน-1]
17.00กัมบะ โอซาก้า[ญี่ปุ่น-4]VSเมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-5]
17.30โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-3]VSอูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-1]
18.30เซี่ยงไฮ้ อีสท์ เอเชีย[จีน-2]VSซูวอน ซัมซุง[เกาหลี-7]
20.00นาซาฟ การ์ชิ[อุซเบ-3]VSอัล อาห์ลี[ซาอุ-2]
22.30อัล จาอิส[กาตาร์-2]VSอัล ไอน์[ยูเออี-2]
23.30อัล จาซิล่า[ยูเออี-8]VSเทรัคเตอร์[อิหร่าน-7]
00.30อัล ฮิลาล[ซาอุ-1](N)VSปัคตากอร์[อุซเบ-1]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.45[L1-8]ปีเตอร์โบโร่0/0.5เวสต์บรอมวิช[PR-14]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
03.00[12]บาเลนเซีย1 -10บาร์เซโลน่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
01.00[D2-8]ไฮน์เดนเฮลม์0/0.5 +10แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-3]
02.30[D2-5]โบคุ่ม2 +10บาเยิร์น มิวนิค[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
01.00[11]บอร์กโดซ์0/0.5น็องต์[7]
01.00[20]ทรัวส์0/0.5 +10แซงต์ เอเตียน[4]
03.05[1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1.5โอลิมปิก ลียง[6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
00.00[3]ราปิด เวียนนา1/1.5แอดมิร่า[5]
02.30[4]สตวร์มกราซ0.5 +10เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45[4]รอสส์ เคาน์ตี้เสมอฮาร์ทส์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Portugal League Cup)
00.45[D1-14]มาริติโม่0.5/1ปอร์ติโมเนนเซ่[D2-5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Turkey Cup)
18.00[4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค0.5 +10ริเซสปอร์[10]
23.45[5]อัคฮีซาร์0/0.5กาลาตาซาราย[3]
02.15[2]เบซิคตัส1.5 -10คอนยาสปอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
00.30[13]อโตรมิตอส0/0.5 -10พานาธิไนกอส[3]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
22.59[6]อินเตอร์ ซาเปรซิค1.5 -10ดินาโม ซาเกร็บ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ (Finland League Cup)
22.59[8]อิลเวส0.5 -10โรวาเนียมี่[2]
00.15[1]ไซนาโจเอน0.5/1 -10VPS วาซ่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15:30มหาสารคาม UTD0.5กาฬสินธุ์ เอฟซี
15:30สกลนคร เอฟซีเสมอขอนแก่น เอฟซี
15:30ทหารบก เอฟซี0.5ลูกพ่อขุน
15:30ลูกอีสาน เอฟซี0.5ม.นอร์ทกรุงเทพ
15:30เกษตรศาสตร์ เอฟซี0.5บีซีซี เทโร เอฟซี
18:00ศุลกากร ยูไนเต็ด0.5รังสิต เอฟซี
15:30นครนายก เอฟซี0.5สมุทรปราการ เอฟซี
15:30พัทยา ซิตี้0.5กบินทร์ UTD
17:00สระแก้ว ซิตี้0.5เบญจมราชูทิศ
18:00สระบุรี ทีอาร์ยู0.5ฉะเชิงเทรา FC
18:00อินเตอร์ พัทยา0.5ปราจีน UTD
18:30ปลวกแดง ระยอง UTD0.5จันทบุรี เอฟซี
15.30ยะลา ยูไนเต็ด0.5ภูเก็ต เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00[D1-5]สุโขทัย เอฟซีเสมอ +10นครปฐม ยูไนเต็ด[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45[10]วัตฟอร์ด0.5เชลซี[14]
02.45[12]เอฟเวอร์ตัน1 -10นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00.30[19]โฟรซิโนเน่เสมอ +10โบโลญญ่า[10]
02.45[2]ยูเวนตุส1.5เจนัว[16]
02.45[8]ลาซิโอ้0/0.5 +10นาโปลี[1]
02.45[3]ฟิออเรนติน่า1.5คาร์ปิ[18]
02.45[5]อินเตอร์ มิลาน1 -10คิเอโว่[12]
02.45[14]ปาแลร์โม่0/0.5เอซี มิลาน[6]
02.45[9]เอ็มโปลี0.5 -10อูดิเนเซ่[15]
02.45[17]ซามพ์โดเรียเสมอ -10โตริโน่[11]
02.45[20]เวโรน่าเสมออตาลันต้า[13]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน รอบ8ทีมสุดท้าย (นัดที่สอง) (Copa del Rey Spain)
03.00[1]บาร์เซโลน่า2บาเลนเซีย[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01.00[11]โอลิมปิก ลียง0.5 +5บอร์กโดซ์[8]
01.00[10]น็องต์0/0.5 +5อฌักซิโอ้[16]
01.00[4]นีซ0.5 -10ตูลูส[19]
01.00[15]ลีลล์0.5 +10ก็อง[5]
01.00[18]แร็งส์เสมอ +5อองเช่ร์[3]
01.00[14]แก็งก็อง0.5/1ทรัวส์[20]
03.00[1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1.5/2 +5ลอริยองต์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
02.45[13]โรด้า เจซี0.5/1 -10เฟเยนูร์ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
03.00[D2-5]กิล วิเซนเต้1.5 -10ปอร์โต้[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45[2]อเบอร์ดีน0.5/1 -10เซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.45[2]คลับบรูซ0.5เก้นท์[1]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
00.30[5]แอสเตราส0.5/1โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Finland League Cup)
20.30[7]HIFK (N)เสมอมาเรียฮามน์[6]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมป์เปี้ยนชิพ (African Nations Championship 2016)
21.00[B2][60]คองโก-กินชาซาเสมอกินี[49][C2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 27 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 27 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
02:45[2]แมนเชสเตอร์ ซิตี้1/1.5 -10เอฟเวอร์ตัน[12]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน รอบ8ทีมสุดท้าย (นัดที่สอง) (Copa del Rey Spain)
02:30[2]แอตเลติโก้ มาดริด1เซลต้า บีโก้[5]
03:30[1]บาร์เซโลน่า1.5/2แอธเลติก บิลเบา[8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดแรก) (Coppa Italia Cup)
02:45[2]ยูเวนตุส0.5/1อินเตอร์ มิลาน[4]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (France League Cup 2015-2016)
03:00[1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1.5/2ตูลูส[19]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30[10]AZ อัลค์ม่าร์1 +10คัมบูร์[17]
00:30[7]ไนจ์เมเก้น0.5เอฟซี ทเวนเต้[16]
01:45[18]เดอ กราฟสคัป0/0.5 -10เดน ฮาก[11]
02:45[6]วิเทสส์0.5/1 +5ซโวลเล่[8]
02:45[15]เอ็กเซลซิเออร์1/1.5 +10พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Portugal League Cup)
22:59[D1-12]เบเลเนนส์0.5 +10ไลซอส[D2-19]
01:15[D1-7]ริโอ อาฟ0.5บราก้า[D1-4]
03:15[D2-5]เฟยเรนเซ่1ปอร์โต้[D1-3]
03:15[D1-13]มาริติโม่0.5/1ฟามาลิเคา[D2-8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Turkey Cup)
17:00[D2B-6]ทุซลาสปอร์ คูลูบู0.5 -10กิริซันสปอร์[D2-11]
18:00[D2A-6]บันไดมาสปอร์0/0.5เออฟาสปอร์[D2-16]
18:00[D2-10]อดินสปอร์0.5 -10บูคาสปอร์[D2-18]
20:00[D2-15]ทับซอน คาราเดน0.5/1คาราบุคสปอร์[D2-1]
00:00[D1-8]กาเซียนเทปสปอร์เสมอ +10แทร็บซอนสปอร์[D1-10]
01:45[D1-14]อันตัลยาสปอร์0.5/1เฟเนร์บาห์เช่[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
19:45[6]พานิโอนิออส0/0.5 -10พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4]
22:15[3]พานาธิไนกอส0.5/1 +10อโตรมิตอส[14]
00:30[1]โอลิมเปียกอส1.5/2 +10แอสเตราส[5]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
20:30โมฮัน บากอน[อินเดีย-1]0/0.5 -10แทมปิเนส โรเวอร์ส[สิงคโปร์-2]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมป์เปี้ยนชิพ (African Nations Championship 2016)
21:00[D3][62]ยูกันดา(N)0.5ซิมบับเว[108][D4]
21:00[D1][67]แซมเบีย(N)เสมอมาลี[63][D2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 27 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 27 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45[3]แมนเชสเตอร์ ซิตี้1 +10เอฟเวอร์ตัน[11]
02:45[14]เชลซี1/1.5 +10เวสต์บรอมวิช[12]
02:45[13]เซาแธมป์ตัน0.5 +10วัตฟอร์ด[9]
02:45[10]สโต๊ค ซิตี้0.5 +10นอริช ซิตี้[15]
02:45[17]สวอนซี ซิตี้0.5/1ซันเดอร์แลนด์[19]
03:00[4]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์0.5เลสเตอร์ ซิตี้[2]
03:00[8]ลิเวอร์พูลเสมอ +10อาร์เซน่อล[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:30[D1-4]บียาร์เรอัล0/0.5แอธเลติก บิลเบา[D1-8]
02:30[D1-5]เซลต้า บีโก้1/1.5 +10คาดิส[D3-3]
03:00[D1-13]เอสปันญ่อล1/1.5บาร์เซโลน่า[D1-2]
03:00[D1-16]ลาส พัลมาส0/0.5เออิบาร์[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
03:00[8]เอซี มิลาน1/1.5 +10คาร์ปิ[19]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
23:00[18]ตูลูสเสมอ -10โอลิมปิก มาร์กเซย[11]
00:45[19]แก็งก็องเสมอ -10ลีลล์[13]
03:00[1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1.5 +10โอลิมปิก ลียง[6]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45[3]ฮัลล์ ซิตี้0.5 +10คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
22:59[D2-5]กิล วิเซนเต้0/0.5นาซิอองนาล[D1-13]
23:30[D1-6]ริโอ อาฟ0/0.5 +5เอสโตริล[D1-11]
01:30[D1-4]บราก้า1 +10อารัวก้า[D1-7]
03:30[D1-17]เบาวิสต้า1.5 +5ปอร์โต้[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
17:00[D2-8]อดินสปอร์0.5/1 +10ริเซสปอร์[D1-8]
21:30[D2-12]โบลูสปอร์0.5บูร์ซาสปอร์[D1-14]
23:30[D1-2]เฟเนร์บาห์เช่2/2.5 -10กิริซันสปอร์[D2-5]
01:30[D1-17]เมอร์ซิน0.5/1 +10บูคาสปอร์[D2-17]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (AFC U23 Championship)
20:30ญี่ปุ่น(U23)(N)1 +5เกาหลีเหนือ(U23)
20:30อิรัก(U23)(N)1.5เยเมน(U23)
23:30ซาอุดีอาระเบีย(U23)(N)0.5/1ทีมชาติไทย(U23)
23:30เกาหลีใต้(U23)(N)0.5 +10อุสเบกิสทาน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 มกราคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
03:00[11]เอฟเวอร์ตัน0.5 -10แมนเชสเตอร์ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30[13]อูดิเนเซ่0/0.5 -10อตาลันต้า[9]
21:00[4]ยูเวนตุส1.5/2 +10เวโรน่า[20]
21:00[6]เอซี มิลาน0.5/1 +10โบโลญญ่า[15]
21:00[7]ซัสเซาโล่0.5/1โฟรซิโนเน่[18]
00:00[8]เอ็มโปลี0/0.5 +10อินเตอร์ มิลาน[1]
21:00[10]ลาซิโอ้1.5คาร์ปิ[19]
21:00[11]คิเอโว่0.5 -10เอเอส โรม่า[5]
21:00[16]ปาแลร์โม่0/0.5 +10ฟิออเรนติน่า[2]
02:45[3]นาโปลี1โตริโน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
18:00[D1-6]แอธเลติก บิลเบา0/0.5 +10บียาร์เรอัล[D1-4]
22:00[D2-6]ซีดี มิรานเดสเสมอลาคอรุนญ่า[D1-7]
22:00[D1-10]บาเลนเซีย1 +10กรานาด้า[D1-17]
00:15[D1-13]เรอัล เบติส0/0.5 +5เซบีย่า[D1-9]
02:30[D1-2]บาร์เซโลน่า2.5/3เอสปันญ่อล[D1-12]
04:05[D1-19]ราโย่ บาเยกาโน่0.5/1 +5แอตเลติโก้ มาดริด[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00[15]อูเนียว มาไดร่า0/0.5เบาวิสต้า[17]
22:59[8]อารัวก้า0/0.5 -10เอสโตริล[12]
22:59[18]ทอนเดล่า0/0.5 -10ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[6]
23:15[11]โมไรเรนเซ่เสมอ +10วิตอเรีย กิมาไรส์[9]
01:00[13]เบเลเนนส์0/0.5นาซิอองนาล[14]
01:15[4]บราก้า1/1.5อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[16]
02:00[3]เบนฟิก้า1.5มาริติโม่[10]
03:15[5]วิตอเรีย เซตูบัล1สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1]
03:15[2]ปอร์โต้1.5/2ริโอ อาฟ[7]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
22:15[D2-10]เออร์โกเทลิส1พานิโอนิออส[D1-6]
22:15[D1-7]เลวาเดียกอส0/0.5เออีเค เอเธนส์[D1-2]
00:15[D1-16]AEL คาลโลนี่1พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 มกราคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45[19]ซันเดอร์แลนด์0.5ลิเวอร์พูล[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
22:00[3]เรอัล มาดริด2.5เรอัล โซเซียดาด[14]
00:15[8]เซบีย่า1/1.5เอสปันญ่อล[12]
22:00[20]เลบานเต้เสมอ -10มาลาก้า[13]
00:15[18]ราโย่ บาเยกาโน่0.5/1 +10แอตเลติโก้ มาดริด[2]
00:30[10]เออิบาร์0.5 -10สปอร์ติ้ง กิฆอน[16]
02:30[1]บาร์เซโลน่า3เรอัล เบติส[11]
02:30[4]เซลต้า บีโก้0/0.5แอธเลติก บิลเบา[7]
02:30[15]เกตาเฟ่เสมอลา คอรุนญ่า[6]
03:00[19]ลาส พัลมาส0/0.5 +10กรานาด้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00[9]แฮมิลตัน0/0.5 -10อินเวอร์เนสส์[8]
02:45[7]ดันดี1/1.5 +10เซลติก[1]
02:45[3]ฮาร์ทส์0.5/1 +10ดันดี ยูไนเต็ด[12]
02:45[10]มาเธอร์เวลล์เสมอ +10เซนต์ จอห์นสโตน[4]
02:45[2]อเบอร์ดีน1แพททริค ทริสเทล[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
03:00[9]ฟามาลิเคา0/0.5เฟยเรนเซ่[2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
18:00[D2-5]ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์1/1.5อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[D1-4]
18:45[D4-1]คาสทาโมนุสปอร์2/2.5 +10กาลาตาซาราย[D1-3]
19:00[D2-15]เออ ฟาสปอร์0.5/1บันไดมาสปอร์[D2-6]
21:00[D2-17]บูคาสปอร์0/0.5 -10อดินสปอร์[D2-8]
23:45[D1-2]เฟเนร์บาห์เช่1.5 +10อันตัลยาสปอร์[D1-11]
01:30[D1-6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์1/1.5คาซิยาก้า[D2-18]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30[12]โลเคอเรน0.5อันเดอร์เลชท์[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30[4]บารี่0.5เบรสชา[5]
02:30[1]โครโตเน่0.5ทราปานี่[11]
02:30[14]ลิวอร์โน่0.5/1 +10อัสโคลี่[20]
02:30[3]โนวาร่า0/0.5 +10เชเซน่า[7]
02:30[6]เปสคาร่า0.5โมเดน่า[17]
02:30[13]โปร เวอร์เซลลี่เสมอเปรูจา[10]
02:30[12]สเปเซีย0.5/1โคโม่[22]
02:30[15]แตร์นาน่า0.5 -10แลนซีอาโน่[21]
02:30[18]วิเชนซ่า0/0.5 +10ลาติน่า คาลชิโอ้[16]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02.00[D1-14]เกตาเฟ่0/0.5ราโย่ บาเยกาโน่[D1-18]
02.00[D1-10]เออิบาร์1พอนเฟร์ราดิน่า[D2-9]
02.00[D1-9]แอธเลติก บิลเบา2รีล บาลอมเปดิคา[D3-15]
03.00[D1-13]เรอัล โซเซียดาด0.5ลาส พัลมาส[D1-19]
03.00[D1-16]มาลาก้า0.5/1ซีดี มิแรนเดส[D2-11]
03.00[D1-8]บาเลนเซีย1.5บาราคแอลโด[D3-1]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
01.00[D2-3]เนิร์นแบร์ก0/0.5แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-3]
01.00[D1-18]สตุ๊ตการ์ต1บราวน์ชไวก์[D2-6]
02.30[D1-13]เอาก์สบวร์ก1/1.5โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[D1-2]
02.30[D2-17] 1860 มิวนิคเสมอโบคุ่ม[D2-7]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
20.30[D1-5]เอเอส โรม่า1.5สเปเซีย[D2-11]
22.30[D1-2]ฟิออเรนติน่า1/1.5คาร์ปิ[D1-19]
01.00[D1-3]นาโปลี1.5/2เวโรน่า[D1-20]
02.45[D1-4]ยูเวนตุส0.5/1โตริโน่[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์ สโมสรโลก (FIFA Club World Cup In Morocco)
14.30คลับ อเมริกา[เม็กซิโก-6](N)0.5/1 +5ทีพี มาเซมเบ้[คองโก-2]
17.30ซานเฟรซเซ[ญี่ปุ่น-1](N)0.5 -10ริเวอร์เพลท[อาร์เจนติน่า-9]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00.30[D2-15]อาชิเลส1.5อูเทร็คท์[D1-8]
02.45[D1-4]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่0.5/1พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
22.00[D2-16]อาเวส0/0.5นาซิอองนาล[D1-12]
00.00[D1-11]เอสโตริล1เปนาฟิลด์[D2-19]
00.00[D2-8]กิล วิเซนเต้0/0.5 -5ปอร์ติโมเนนเซ่[D2-7]
01.00[D2-2]เฟยเรนเซ่1.5ปอร์โต้[D1-2]
03.00[D1-4]บราก้า0/0.5 -10สปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
01.30[7]คอนยาสปอร์0.5เคย์เซริสปอร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
22.59[D1-14]บอร์กโดซ์0/0.5 -5โมนาโก[D1-3]
00.45[D2-10]บูร์ก แปรองนาส1/1.5โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-9]
02.00[D1-6]โอลิมปิก ลียง1.5 -10ตูร์ แอฟเซ[D2-13]
03.00[D1-1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1.5แซงต์ เอเตียน[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45[3]ฮัลล์ ซิตี้0.5เร้ดดิ้ง[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00[13]เนียเชียซ่า0/0.5 -10จาเกียลโลเนีย[9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.30[7]ราซิ่ง เกงค์0.5/1เปรูเวลซ์[13]
02.45[1]เก้นท์1 +10เมเชเลน[12]
02.45[16]เวสเตอร์โล1คลับบรูซ[2]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20.00[D2-17]ซาคินทอสเสมอ +10พาไนโทลิกอส[D1-14]
22.15[D2-8]คาลิเทีย0.5/1อโตรมิตอส[D1-13]
22.15[D2-7]ลาเมีย1เวเรีย เอฟซี[D1-12]
22.15[D2-6]คิซซามิกอส0/0.5คาลโลนี่[D1-16]
00.30[D2-1]อปอลล่อน สเมียร์นิสรอราคาโอลิมเปียกอส[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
02.00[D1-16]สลาสค์ วรอคลาวน์0.5/1 -10ซาวิสซ่า บีดโกซ[D2-4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
01.30[7]โปลิเทคนิก้า อายซี่เสมอCFR คลูจ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02.45[CN-13]แบรดฟอร์ด ปาร์ค0/0.5ลินคอล์น ซิตี้[Conf-8]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.45[CS-5]ไวท์ฮ๊อคเสมอ +5ดาเกนแน่ม[L2-22]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม (UEFA Champions League)
02.45โอลิมเปียกอส[กรีซ-1]0.5 +10อาร์เซน่อล[อังกฤษ-2]
02.45เชลซี[อังกฤษ-14]0.5/1 -5ปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
02.45เลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-8]0.5บาร์เซโลน่า[สเปน-1]
02.45เอเอส โรม่า[อิตาลี่-4]1.5/2 +10บาเต้ โบริซอฟ[เบลารุส-1]
02.45ดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-1]1.5/2บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]
02.45บาเลนเซีย[สเปน-8]1/1.5 +10โอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-5]
02.45เก้นท์[เบลเยี่ยม-2]0/0.5 +10เซนิต[รัสเซีย-4]
02.45ดินาโม เคียฟ[ยูเครน-2]2มัคคาบี้[อิสราเอล-1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
00.30[20]แลนซีอาโน่0.5 -10กาญารี่[2]
00.30[11]ลิวอร์โน่0.5ซาแลร์นิตาน่า[18]
00.30[16]สเปเซีย0/0.5 +10วิเชนซ่า[12]
00.30[22]โคโม่เสมอ +10โครโตเน่[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22.00[12]อคาเดมิโค้ วิสซู0/0.5กิล วิเซนเต้[8]
22.00[3]สปอร์ติ้ง ซีพี บี0.5อาเวส[13]
22.00[24]โอลิเวียร์เร็นเซ่0.5 -5เฟยเรนเซ่[2]
22.00[11]สปอร์ติ้ง บราก้า 20/0.5ปอร์โต้ บี[1]
22.00[7]โอลฮาเนนเซ่เสมอสปอร์ติ้ง โควิลฮา[15]
22.00[4]ชาเวซ1มาฟรา[19]
22.00[10]แอตเลติโก้ คลูเบ้0.5 -5เอสซี ฟาเรนเซ่[16]
22.00[22]ไลซอส0/0.5 +10โอเรียนทัล ลิสโบอา[23]
22.00[20]วิตอเรีย กิมาไรส์ บีเสมอเบนฟิก้า บี[14]
22.00[21]เปนาฟิลด์เสมอ +5ปอร์ติโมเนนเซ่[5]
22.59[6]ฟามาลิเคา0/0.5 -10ฟรีมุนเด้[9]
01.00[18]วาร์ซิม0.5 -10ซานตาคลารา[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00[16]บีอีซี เทโรศาสนะ0.5/1บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1]
18.00[11]โอสถสภา M150เสมอ +10ชลบุรี เอฟซี[3]
18.00[18]ทีโอที เอสซี1.5แบงค็อก ยูไนเต็ด[4]
18.00[13]ชัยนาท ฮอร์นบิล0/0.5ราชนาวี เอฟซี[17]
18.00[9]อาร์มี่ ยูไนเต็ด0/0.5สุพรรณบุรี เอฟซี[5]
18.00[15]สระบุรี เอฟซี0.5เมืองทอง ยูไนเต็ด[2]
18.00[8]นครราชสีมา เอฟซีเสมอศรีสะเกษ เอฟซี[12]
18.00[7]ราชบุรี มิตรผล0/0.5เชียงราย ยูไนเต็ด[10]
18.00[6]บางกอกกล๊าส0/0.5สิงห์ ท่าเรือ[14]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00[19]อยุธยา เอฟซี0/0.5ทีทีเอ็ม ยาสูบ เอฟซี[18]
18.00[1]อินทรี เพื่อนตำรวจ1/1.5 -10บางกอก เอฟซี[11]
18.00[17]พิจิตร เอฟซี0.5กระบี่ เอฟซี[14]
18.00[9]อ่างทอง เอฟซี0.5ประจวบ เอฟซี[10]
18.00[7]นครปฐม ยูไนเต็ด0.5เชียงใหม่ เอฟซี[15]
18.00[12]สงขลา ยูไนเต็ด0.5ภูเก็ต เอฟซี[16]
18.00[20]ตราด เอฟซีเสมอแอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[8]
18.00[4]บีบีซียู เอฟซี0/0.5พัทยา ยูไนเต็ด[2]
18.00[3]สุโขทัย เอฟซี0.5ไทยฮอนด้า[5]
18.00[13]สมุทรสงคราม บีทียู0/0.5ปตท. ระยอง[6]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 ธันวาคม พ.ศ.2558

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
02:45[10]เซาแธมป์ตันเสมอ -10ลิเวอร์พูล[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:00[D1-1]บาร์เซโลน่า3/3.5วิลล่าโนเวนเซ่[D3-17]
03:00[D1-11]เรอัล เบติส0.5 -10สปอร์ติ้ง กิฆอน[D1-16]
03:00[D1-14]ราโย่ บาเยกาโน่0/0.5 +10เกตาเฟ่[D1-13]
03:00[D2-19]ยูอี ยาโกสเตรา0.5 -10ลาคอรุนญ่า[D1-5]
03:00[D2-22]อัลเมเรีย0.5/1 -10เซลต้า บีโก้[D1-4]
03:00[D3-3]โลโกรนเยส1/1.5เซบีย่า[D1-10]
03:00บาราคแอลโด1บาเลนเซีย[D1-9]
04:00[D3-3]คาดิส1.5/2เรอัล มาดริด[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:00[7]โมนาโก0.5ก็อง[2]
01:00[17]บาสเตีย0/0.5 -10บอร์กโดซ์[14]
01:00[13]มงต์เปลลิเย่ร์0.5อฌักซิโอ้[16]
01:00[20]ทรัวส์เสมอตูลูส[19]
01:00[12]แก็งก็อง0.5 -10แร็งส์[15]
03:00[18]ลีลล์เสมอ +10แซงต์ เอเตียน[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
21:00[D1-16]ปาแลร์โม่1.5อาเลซซานเดรีย[C1-A-3]
00:00[D1-20]เวโรน่า1/1.5พาเวีย[C1-A-4]
03:00[D1-11]อูดิเนเซ่0/0.5 -10อตาลันต้า[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00[16]อูเนียว มาไดร่า1.5/2 +10ปอร์โต้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
00:30[5]แอดมิร่า0.5ราปิด เวียนนา[3]
00:30[6]แมตเตอร์สเบิร์ก0/0.5SV โกรดิก[7]
00:30[8]เรนดอร์ฟ อัลทัช0/0.5SV รีด[9]
02:30[2]ออสเตรียเวียนนา0.5 -10สตวร์มกราซ[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00[2]ลีเกีย วอร์ซอว์1/1.5 +10โกลนิค เลชน่า[9]
00:00[5]โปกอนเสมอเลเชีย กอเดนซ์[13]
02:30[3]คราโคเวีย คราคอฟ0.5/1ป๊อดเบสคิดเซีย[10]
02:30[12]เลช พอซนาน0.5วิสล่า คราคอฟ[7]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59[11]โบโตซานี่0/0.5ปิโตรลูล โปรเอสติ[14]
01:30[6]ทาลกู มูเลสเสมอ +10สเตอัว บูคาเรสต์[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02:00[D1-7]เกงค์0.5ชาเลอร์รัว[D1-8]
02:00[D1-14]เมเชเลน0.5/1วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[D1-11]
02:00[D1-12]เปรูเวลซ์0.5อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน[D1-15]
02:30[D1-16]เวสเตอร์โล0/0.5รอแยล อันท์เวิร์พ[D2-3]
02:30[D1-10]สตองดาร์ด ลีแอช0.5/1 +10แซงต์ ทรุยด็อง[D1-9]
02:45[D1-5]คอร์ไทรจ์0.5อันเดอร์เลชท์[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang FA Cup)
19:00[1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด2 +10ชัยนาท ฮอร์นบิล[13]
19:00[2]เมืองทอง ยูไนเต็ด1.5อาร์มี่ ยูไนเต็ด[9]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม (UEFA Champions League)
22:00แอสทาน่า[คาซัคสถาน-1]0.5/1 +10เบนฟิก้า[โปรตุเกส-4]
00:00ซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-1]0/0.5โวล์ฟสบวร์ก[เยอรมนี-3]
02:45แมนฯ ยูไนเต็ด[อังกฤษ-2]1/1.5พีเอสวี[ฮอลแลนด์-2]
02:45ยูเวนตุส[อิตาลี่-6]0/0.5 -10แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-3]
02:45แอตฯ มาดริด[สเปน-3]1/1.5 +10กาลาตาซาราย[ตุรกี-3]
02:45ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[ยูเครน-1]1 -5เรอัล มาดริด[สเปน-2]
02:45มัลโม่ [สวีเดน-5]1.5ปารีส[ฝรั่งเศส-1]
02:45มึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-4]0/0.5เซบีย่า[สเปน-11]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
00:30[16]อฌักซิโอ้เสมอแก็งก็อง[10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45[20]บอร์เรแฮม0/0.5ลินคอล์น ซิตี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00[9]แอตเลติโก้ คลับ โปรตุกัล0/0.5กิล วิเซนเต้[17]
22:00[13]วิตอเรีย กิมาไรส์ B0/0.5 -5เฟยเรนเซ่[7]
22:00[6]ชาเวซ0.5สปอร์ติ้ง ซีพี บี[2]
22:00[1]ปอร์โต้ B1/1.5 -10มาฟรา[20]
22:59[14]ฟามาลิเคา0.5 +10ซานตาคลารา[21]
00:00[18]เปนาฟิลด์0.5 +10เอสซี ฟาเรนเซ่[12]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
01:00[D1-14]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น0.5 -10Jerv[D2-5]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:00[9]สคีฟซ์เสมอ +10เฮอฟอล์จ โคเก้[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00[1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด1.5/2นครราชสีมา เอฟซี[8]
18:00[13]ศรีสะเกษ เอฟซี0/0.5อาร์มี่ ยูไนเต็ด[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00[12]สมุทรสงคราม บีทียู0.5/1บางกอก เอฟซี[11]
18:00[14]กระบี่ เอฟซี0.5ทีทีเอ็ม ยาสูบ เอฟซี[18]
18:00[6]ประจวบ เอฟซี1.5 -10อยุธยา เอฟซี[19]
18:00[10]ปตท. ระยอง1.5/2ตราด เอฟซี[20]
18:00[8]ไทยฮอนด้า0.5/1สงขลา ยูไนเต็ด[13]
18:00[3]พัทยา ยูไนเต็ด1นครปฐม เอฟซี[7]
19:00[5]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล0.5อ่างทอง เอฟซี[9]
19:00[4]สุโขทัย เอฟซี0.5บีบีซียู เอฟซี[2]
19:00[16]เชียงใหม่ เอฟซี0.5/1อินทรี เพื่อนตำรวจ[1]
19:00[17]ภูเก็ต เอฟซี0/0.5พิจิตร เอฟซี[15]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
02.45[D1-2]ลีเกีย วอร์ซอว์1.5/2 +10เชอจ์นิคซานก้า[D2-15]
โปรแกรมฟุตบอล ฮังการี คัพ (Hungary Cup)
19.00[D1-5]เดเบรเซน1.5/2เซเกดี้ เอเค[D2E-10]
22.59[D2E-7]ซักวารี่ ทีเค1.5เฟเรนซ์วารอซี่[D1-1]
00.00[D1-6]อูจเปสต์1/1.5ซาเลเกอเซ็ก[D2E-3]
02.15[D1-7]วีดีโอตัน0.5ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00.30[11]โรสกิลด์เสมอ -10เวสเจลแลนด์[12]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.45[L1-7]แบรดฟอร์ด1อัลเดอร์ชอต[Conf-14]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
22.30ไอร์แลนด์(U19)เสมอ +10สก็อตแลนด์(U19)
22.30ลัตเวีย(U19)1 -10สโลวีเนีย(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
04.30[17]โกยาส0.5กอริติบ้า[18]
06.00[9]ปอนเต เปรตา0.5/1ฟิกูเรนเซ่[15]
06.00[12]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่0/0.5พัลไมรัส[10]
06.00[16]อาไว0.5/1 -10จอยวิลล์ เอสซี[20]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59โครเอเชีย(U21)5.5ซานมารีโน่(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
21:00[82]จอร์แดน(N)0.5มอลต้า[158]
00:00[90]เอสโตเนียเสมอ +10จอร์เจีย[111]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45[L2-24]ดาเกนแน่ม0.5อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L2-2]
02:45[L1-12]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด0/0.5บริสตอล โรเวอร์ส[L2-12]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
22.59[D1-10]ไพรบราม1ฮราเดตส์กราลอเว[D2-4]
22.59[D1-13]ซิกม่า โอโลมุช0.5วิโซซิน่า จิคลาวา[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45[13]อัลเดอร์ชอตเสมอ -10ลินคอล์น ซิตี้[11]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20.00[11]คิสสามิกอส0/0.5พานเซอร์ไรกอส[14]
21.00[12]พานาไฮกิ-2005เสมอ +10เคอร์คีย์ร่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (แข่งที่กรีซ) (UEFA U19)
19:00นอร์เวย์(U19)0.5/1ไอร์แลนด์เหนือ(U19)
19:30บัลแกเรีย(U19)0.5โปแลนด์(U19)
19:30ไซปรัส(U19)1/1.5ลักเซมเบิร์ก(U19)
22:00รัสเซีย(U19)0.5สโลวาเกีย(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
00:00[128]ซูดานเสมอแซมเบีย[71]
00:00[125]โมซัมบิก0.5กาบอง[73]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 4 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 4 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม (UEFA Champions League)
02.45บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]1 +5อาร์เซน่อล[อังกฤษ-2]
02.45เอเอส โรม่า[อิตาลี-3]0.5เลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-7]
02.45เชลซี[อังกฤษ-15]1ดินาโม เคียฟ[ยูเครน-2]
02.45บาร์เซโลน่า[สเปน-2]3 +10บาเต้ โบริซอฟ[เบลารุส-1]
02.45เก้นท์[เบลเยี่ยม-1]0/0.5บาเลนเซีย[สเปน-7]
02.45โอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-2]0/0.5 -10เซนิต[รัสเซีย-3]
02.45โอลิมเปียกอส[กรีซ-1]0.5/1ดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-3]
02.45มัคคาบี้[อิสราเอล-2](N)1 +10ปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00.30[7]นีซ0/0.5 +10น็องต์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
00.00[1]ออสเตรียเวียนนา1 -10เรนดอร์ฟ อัลทัช[8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
02.45[CH-2]ฮิเบอร์เนี่ยน0/0.5ดันดี ยูไนเต็ด[PR-12]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 4 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 4 พฤศจิกายน พ.ศ.2558