ไฮไลท์ฟุตบอล วิเคราะห์บอล UFABET Ufabet Ufabet Ufa Gclub แทงบอลUFABET uwynn888

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 ธันวาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2017-2018)
02:45 [PR-3]เชลซี VS บอร์นมัธ[PR-16]  
03:00 [LCH-3]บริสตอล ซิตี้ VS แมนฯ ยูไนเต็ด[PR-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30 [11]เกตาเฟ่ VS ลาส พัลมาส[20]  
03:30 [12]เรอัล โซเซียดาด VS เซบีย่า[5]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:50 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS ก็อง[10]  
02:50 [2]โมนาโก VS แรนส์[7]  
02:50 [4]โอลิมปิก มาร์กเซย VS ทรัวส์[14]  
02:50 [15]บอร์กโดซ์ VS มงต์เปลลิเย่ร์[11]  
02:50 [12]แก็งก็อง VS แซงต์ เอเตียน[16]  
02:50 [17]ตูลูส VS โอลิมปิก ลียง[3]  
02:50 [13]อาเมี่ยงส์ VS น็องต์[5]  
02:50 [18]ลีลล์ VS นีซ[6]  
02:50 [19]อองเช่ร์ VS ดิฌง[8]  
02:50 [20]เม็ตซ์ VS สตาร์บูร์ก[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup 2017-2018)
00:30 [D1-16]แวร์เดอร์ เบรเมน VS ไฟร์บวร์ก[D1-13]  
00:30 [D1-6]มึนเช่นกลัดบัค VS เลเวอร์คูเซ่น[D1-4]  
02:45 [D1-1]บาเยิร์น มิวนิค VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[D1-3]  
02:45 [D2-15]ไฮน์เดนเฮลม์ VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[D1-8]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
21:00 [7]อตาลันต้า VS ซัสเซาโล่[15]  
23:30 [4]เอเอส โรม่า VS โตริโน่[10]  
02:45 [2]ยูเวนตุส VS เจนัว[17]  
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00:30 [D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS วีวีวี เวนโล[D1-12]  
01:45 [D2-1]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS AZ อัลค์มาร์[D1-3]  
02:45 [D1-15]เอฟซี ทเวนเต้ VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [1]เซลติก VS แพททริค ทริสเทล[12]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [14]เมเชเลน VS คลับบรูซ[1]  
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45 [7]ลานดูเนา VS อินเตอร์ คาร์ดิฟฟ์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
02:15 [D1-3]เบนฟิก้า VS ปอร์ติโมเนนเซ่[D1-11]  
04:15 [D1-1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS อูเนียว มาไดร่า[D2-17]  
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20:00 [5]แอสเตราส VS อโตรมิตอส[4]  
22:15 [16]พลาทานิแอส VS โอลิมเปียกอส[1]  
00:30 [12]พาไนโทลิกอส VS เออีเค เอเธนส์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [20]ลา โฮย่า ลอร์ก้า VS โอซาซูน่า[10]  
03:00 [22]คอร์โดบ้า VS เรอุส เดปอร์ติว[12]  
03:00 [7]กรานาด้า VS สปอร์ติ้ง กิฆ่อน[9]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [8]เอซี เวนีซ VS เครโมเนเซ่[7]  

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
22:59 [D4-1]คาลาออร์ร่า VS เรอัล ยูนิโอน[D3B-4]  
00:00 [D3C-17]บาดาโลน่า VS เอลเช่[D3C-4]  
00:00 [D3B-18]เปน่า สปอร์ต VS ซีดี มิรานเดส[D3B-6]  
01:00 [D3B-12]เลโยอา VS ราซิ่ง ซานตานเดร์[D3B-2]  
01:00 [D3A-15]เซโกเบียน่า VS ปอนเตเบดร่า[D3A-18]  
01:30 [D3A-16]พอนเฟร์ราดิน่า VS ราปิโด เด บัลซัส[D3A-4]  
01:30 [D3C-13]เยย์ด้า VS เมลิลล่า[D3D-7]  
01:45 [D3A-1]ราโย่ มาจาดาฮอนด้า VS เอดี ยูนิโอน[D3A-12]  
02:00 [D3D-20]ลอร์ก้า VS วิลล่าโนเวนเซ่[D3D-19]  
02:30 [D3D-5]คาร์ทาเกน่า VS เรอัล มูร์เซีย[D3D-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
00:30 [4]ธอร์ อคูเรย์รี่ VS เคฟลาวิค[1]  
00:45 [8]เซลฟอสส์ VS ฟีลเคียร์[2]  
01:00 [10]ไออาร์ เรกยะวิก VS โคปาโวกค์[6]  
02:15 [11]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส VS เฟรม เรย์จาวิค[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2017
04:00 [D1-8]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ VS ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[D1-5]  
06:00 [D2-11]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ VS เดปอร์เตส เตมูโก้[D1-12]  
06:30 [D2-9]ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส(N) VS โคโล โคโล่[D1-6]  
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
07:00 [D1-1]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่ VS อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[D1-4]  
07:30 [D1-3]อัตเลติโก้ นาซิอองนาล VS ปาตริโอตาส[D1-17]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
05:30 [D2-1]อินเตอร์นาซิอองนาล VS อัตเลติโก มิไนโร่[D1-11]  
05:30 [D2-12]ลอนดริน่า VS ฟลูมิเนนเซ่[D1-8]  
07:45 [D1-5]ฟลาเมงโก VS ปาราน่า พีอาร์[D2-5]  
07:45 [D1-6]ครูไซโร่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[D1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D1-13]อัตลาส VS คลับ อเมริกา[D1-2]  
07:00 [D2-2]อเลบริเจส VS คลับ เลออน[D1-15]  
07:00 [D2-4]เมเนลอส VS มอเรเลีย[D1-9]  
08:30 [D1-4]โตลูก้า VS กัวดาลาจารา[D2-16]  
09:00 [D1-6]ครูซ อาซูล VS ติเกรส์ UANL [D1-3]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18:00 [B1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS สกลนคร เอฟซี[B5]  
16:00 [E1]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS พีทียู ปทุมธานี[E7]  
17:00 [E9]บางกอกกล๊าส(B) VS โคปูน วอริเออร์[E6]  
18:00 [E4]บีซีซี เอฟซี VS ม.รังสิต[E8]  
18:00 [E3]แบงค็อก ยูไนเต็ด(B) VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[E11]  

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล สเปน ซุปเปอร์คัพ (Spain Super Cup)
04:00 [1]เรอัล มาดริด VS บาร์เซโลน่า[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2017-2018)
01:45 [D1-3]นาโปลี VS นีซ[D1-15]  
01:45 [D1-6]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS เซบีย่า[D1-4]  
01:45 [PR-2]เซลติก VS แอสทาน่า[PR-1]  
01:45 [D1-1]โอลิมเปียกอส VS ริเยก้า[D1-3]  
01:45 [D1-1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS มาริบอร์[SLO D1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
22:59 [D1-3]อูเทร็คท์ VS เซนิต[PR-1]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [22]นอริช ซิตี้ VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์[9]  
01:45 [19]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS ซันเดอร์แลนด์[8]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:30 [7]ลูกาโน่ VS เซนต์ กัลเลน[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00 [11]เวสต์มานเนียยาร์ VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[10]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01:45 [L1-11]พอร์ทสมัธ VS ฟูแล่ม(U23)  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
22:59 [10]ทรอมส์ดาเลน VS ซานด์เนส[4]  
23:30 [8]สตรอมเมน VS เรนเฮล์ม[3]  
00:00 [7]เลวานเจอร์ VS เอลเวอร์รัม[15]  
00:00 [12]Jerv VS อาเรนดัล[16]  
00:00 [1]โบโด กลิมท์ VS เฟรดริกซ์สตรัด[14]  
00:00 [11]อาซาเน่ ฟุตบอล VS คองสวิงเกอร์[13]  
00:00 [5]โฟลโร VS เอ็มจอนดาเลน[9]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup)
01:30 ดันดี(U20) VS อัลลัว แอทเลติค[L1-9]  
01:30 มาเธอร์เวลล์(U20) VS ควีนส์ ปาร์ค  
01:45 [LL-2]อีสต์ สเตอร์ลิง VS อายร์ ยูไนเต็ด[L1-1]  
01:45 [CH-7]ดัมบาร์ตัน VS กลาสโกว์ เรนเจอร์(U20)  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
07:45 [8]โบตาโฟโก้ VS ฟลาเมงโก[5]  
07:45 [2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS ครูไซโร่[9]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07:10 [8]ลานุส VS ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่[23]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30 [14]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS ชิคาโก้ ไฟร์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D2-1]โดราดอส VS โตลูก้า[D1-3]  
07:00 [D1-12]คลับ เลออน VS เวราครูซ[D1-10]  
07:00 [D1-5]เนกาซ่า VS เมเนลอส[D2-4]  
08:30 [D2-13]UAEM โปตรอส VS คลับ อเมริกา[D1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลซีเกมส์ชาย (แข่งที่มาเลเซีย) (Sea Game Men Football 2017)
19:45 ลาว(U23)(N) VS พม่า(U23)  
19:45 มาเลเซีย(U23) VS สิงคโปร์(U23)  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลซีเกมส์หญิง (แข่งที่มาเลเซีย) (Sea Game Woman Football 2017)
15:00 [71]ฟิลิปปินส์(W)(N) VS เวียดนาม(W)[32]  
19:45 [80]มาเลเซีย(W) VS พม่า(W)[45]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00 [B7]สกลนคร เอฟซี VS ห้วยแถลง ยูไนเต็ด[B9]  
16:00 [E2]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS โคปูน วอริเออร์[E6]  
16:00 [E9]ม.รังสิต VS พีทียู ปทุมธานี[E7]  
16:00 [E3]สมุทรปราการ เอฟซี VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[E11]  
16:00 [E10]เกร็กคู ทัพฟ้า VS บางกอกกล๊าส(B)[E8]  
18:00 [E1]แบงค็อก ยูไนเต็ด(B) VS โดม เอฟซี[E5]  
16:00 [F1]สตูล ยูไนเต็ด VS ยะลา ยูไนเต็ด[F7]  
16:15 [F5]หาดใหญ่ เอฟซี VS สุไหงปาดี เอฟซี[F9]  
18:00 [F6]พัทลุง เอฟซี VS สุราษฎร์ ซิตี้[F8]  
18:00 [F3]ภูเก็ต เอฟซี VS ชุมพร เอฟซี[F2]  

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ออดี้ คัพ แข่งที่เมืองมิวนิค เยอรมัน (Audi Cup 2017)
22:45 บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1] VS นาโปลี[อิตาลี่-3]  
01:30 แอตฯ มาดริด[สเปน-3](N) VS ลิเวอร์พูล[อังกฤษ-4]  
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2017-2018)
00:00 [PR-5]ซีเอสเคเอ มอสโก VS เออีเค เอเธนส์[D1-4]  
00:00 [D1-2]บาเต้ โบริซอฟ VS สลาเวีย ปราก[D1-5]  
00:00 [D1-1]อโปเอล นิโคเซีย VS เอฟซี วิโตรุล[D1-8]  
00:45 [D1-2]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS คลับบรูซ[D1-2]  
01:00 [SASL-6]โคเปนเฮเก้น VS วาร์ดาร์ สค็อบเย่[D1-1]  
01:15 [D1-1]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-3]  
01:15 [D1-1]ยัง บอยส์ VS ดินาโม เคียฟ[D1-1]  
01:30 [PR-4]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS มาริบอร์[D1-2]  
01:30 [D1-7]ลูโดโกเรตส์ VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[D1-1]  
01:45 [D1-2]อาแจกซ์ VS นีซ[D1-3]  
01:45 [D1-8]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS แอสทาน่า[PR-1]  
01:45 [D1-1]โอลิมเปียกอส VS ปาร์ติซาน เบลเกรด[D1-1]  
01:45 [D1-1]ริเยก้า VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-4]  
01:45 [D1-1]โรเซนบอร์ก VS เซลติก[PR-1]  
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
22:59 [D1-3]เอฟซี ซิยง(N) VS ซูดูว่า[D1-3]  
22:59 [D1-4]AEL ลิมาสซอล(N) VS ออสเตรียเวียนนา[D1-10]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
15:30 [D1-12]เอ็กเซลซิเออร์ VS RKC วาลไวก์[D2-10]  
21:00 [D1-16]โวล์ฟสบวร์ก VS นิวคาสเซิ่่ล[LCH-1]  
22:59 [D1-4]อตาลันต้า VS โนวาร่า[D2-9]  
00:00 [D1-8]โกรนิงเก้น VS เรอัล โซเซียดาด[D1-6]  
00:00 [D1-7]เอฟซี ทเวนเต้ VS เอสปันญ่อล[D1-8]  
00:30 [D2-7]เรอัล บายาโดลิด VS เลกาเนส[D1-17]  
01:00 [D2-4]เตเนริเฟ่ VS ลาส พัลมาส[D1-14]  
01:45 [PR-6]แมนฯ ยูไนเต็ด(N) VS ซามพ์โดเรีย[D1-10]  
01:45 [PR-8]เซาแธมป์ตัน VS เอาก์สบวร์ก[D1-13]  
01:45 [D1-6]แทร็บซอนสปอร์ VS อลาเบส[D1-9]  
07:30 เมเจอร์ลีก ออลสตาร์ VS เรอัล มาดริด[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
00:45 [12]เลคเนียร์ เอฟ VS เลคเนียร์ เรกยะวิก[9]  
00:45 [5]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS ธอร์ อคูเรย์รี่[4]  
02:15 [1]ฟีลเคียร์ VS โคปาโวกค์[7]  
02:15 [3]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[11]  
02:15 [6]เซลฟอสส์ VS เคฟลาวิค[2]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [6]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS ฟลูมิเนนเซ่[11]  
05:30 [13]ชาเปโคเอนเซ่ VS บาเฮีย[15]  
07:00 [9]อัตเลติโก มิไนโร่ VS โครินเธียนส์[1]  
07:00 [19]วิตอเรีย BA VS ปอนเต เปรตา[12]  
07:45 [20]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[2]  
07:45 [7]โบตาโฟโก้ VS พัลไมรัส[5]  
07:45 [3]ซานโตส VS ฟลาเมงโก[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15 [D1-7]แอลดียู กีโต้ VS โบลิวาร์[D1-2]  
07:45 [D1-14]เดปอร์เตส อิกิเก้(N) VS อินดิเพนเดนเต้[D1-6]  
07:45 [D1-3]โอลิมเปีย อาซันซิออง(N) VS นาซิอองนาล อซุนซิยง[D1-9]  
โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ โอเพ่น คัพ (USA Open Cup)
06:30 [NAL-1]ไมอามี่เอฟซี VS เอฟซี ซินซินเนติ[D1-10]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D2-2]อเลบริเจส VS เวราครูซ[D1-16]  
08:30 [D1-8]คลับ อเมริกา VS อัตลาส[D1-1]  
09:00 [D1-3]ติเกรส์ UANL VS ครูซ อาซูล[D1-5]  
09:00 [D1-12]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS ซีเอฟ อินดิออส[D2-14]  
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang fa Cup)
15:30 [D3B-9]เลย ซิตี้ VS ระยอง เอฟซี[D1-7]  
15:30 [D3A-5]JL เชียงใหม่ VS ขอนแก่น เอฟซี[D2A-1]  
18:00 [PR-1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS พิษณุโลก เอฟซี[D3A-1]  
18:00 [D1-3]ประจวบ เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[PR-16]  
18:00 [D3D-2]จันทบุรี เอฟซี VS สุพรรณบุรี เอฟซี[PR-11]  
18:00 [D3D-3]ปลวกแดง ระยอง VS หนองบัวพิชญ เอฟซี[D1-9]  
18:00 [D1-6]ลำปาง เอฟซี VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[D3E-11]  
18:00 [D2B-1]สมุทรสาคร เอฟซี VS สมุทรสงคราม เอฟซี[D1-12]  
18:00 [D1-14]ตราด เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[D1-15]  
19:00 [D1-8]เชียงใหม่ เอฟซี VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-2]  
19:00 [PR-3]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS นครราชสีมา เอฟซี[PR-14]  
19:00 [PR-5]บางกอกกล๊าส VS ราชนาวี เอฟซี[PR-13]  
19:00 [PR-9]พัทยา ยูไนเต็ด VS ปตท.ระยอง[D1-5]  
19:00 [PR-15]สุโขทัย เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[PR-4]  
19:00 [PR-12]โปลิศ เทโร เอฟซี VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[PR-17]  
19:00 [PR-10]การท่าเรือ เอฟซี VS อยุธยา ยูไนเต็ด[D2A-4]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00 [A2]มาแชร์ ชัยภูมิ VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(B)[A6]  
16:00 [A5]มหาสารคาม ยูไนเต็ด VS ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[A12]  
16:00 [A3]เมืองเลย ยูไนเต็ด VS ยโสธร เอฟซี[A8]  
16:00 [A4]สุรินทร์ ซิตี้ VS มุกดาหาร เอฟซี[A11]  
18:00 [A1]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS สกลนคร เอฟซี[A7]  
16:00 [E2]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS เกร็กคู ทัพฟ้า[E10]  
16:00 [E8]ม.รังสิต VS โคปูน วอริเออร์[E9]  
16:00 [F1]สตูล ยูไนเต็ด VS สุราษฎร์ ซิตี้[F9]  
16:00 [F4]ชุมพร เอฟซี VS พัทลุง เอฟซี[F5]  
16:15 [F2]ปัตตานี เอฟซี VS หาดใหญ่ เอฟซี[F7]  
18:00 [F3]ภูเก็ต เอฟซี VS ยะลา ยูไนเต็ด[F6]  

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 21 มิถุนายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟเดอเรชั่นส์คัพ (Confederations Cup)
22:00 [63]รัสเซีย VS โปรตุเกส[8]  
01:00 [17]เม็กซิโก(N) VS นิวซีแลนด์[95]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [12]จีวาสคีล่า VS HIFK[11]  
22:30 [6]พีเอส เคมี่ VS ลาห์ติ[8]  
22:30 [5]อินเตอร์ ตูร์คู VS คูพีเอส[4]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59 สาธารณรัฐเช็ก(U21)(N) VS อิตาลี่(U21)  
01:45 เยอรมนี(U21)(N) VS เดนมาร์ก(U21)  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00 [D1-7]ฮัมมาร์บี้ VS ซันด์สวาลล์[D1-13]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
22:59 [14]Jerv VS อาซาเน่ ฟุตบอล[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:00 [4]เตเนริเฟ่ VS เกตาเฟ่[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [8]อีคีนาส VS ทีพีเอส[3]  
22:30 [6]ฮาก้า VS ฮอนก้า[1]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [16]วิตอเรีย BA VS ซานโตส[4]  
07:00 [6]โบตาโฟโก้ VS วาสโก ดา กาม่า[7]  
07:00 [13]พัลไมรัส VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[19]  
07:45 [18]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS เซาเปาโล[14]  
07:45 [15]อัตเลติโก มิไนโร่ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[17]  
07:45 [20]อาไว VS ฟลูมิเนนเซ่[11]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
03:00 [28]คิลเมส VS อาร์เซน่อล ซารานดี้[29]  
04:30 [17]เทมเปอร์เลย์ VS เดเฟนซา จัสติเชีย[11]  
05:10 [8]ราซิ่ง คลับ VS โคลอน[9]  
05:45 [19]โอลิมโป บาเฮีย VS โบค่า จูเนียร์ส[1]  
07:30 [3]ริเวอร์เพลท VS อัลโดซิวี[27]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
00:30 [21]ยูเวนตุด อูไนด้า VS นูเอว่า ชิคาโก้[5]  
01:30 [11]เอลมาโกล VS เด ซาน หลุยส์[13]  
01:30 [20]โบค่า ยูนิดอส VS ซานมาร์ติน ทูคูมัน[8]  
06:00 [7]เฟอร์โรคาร์รีล VS ดักลาส เฮก[18]  
06:00 [12]ออล บอยส์ VS วิลล่า ดาลมิเน่[19]  
07:00 [10]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย VS ชาคาริต้า จูเนียร์ส[3]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30 [21]ดีซี ยูไนเต็ด VS แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[11]  
07:00 [22]มินนิโซต้า ยูไนเต็ด VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[8]  
08:00 [20]โคโลราโด้ ราปิดส์ VS แอลเอ กาแลกซี่[15]  
09:30 [16]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[5]  
โปรแกรมฟุตบอล แคนนาเดี้ยน แชมป์เปี้ยนชิพ (Canadian Championship)
06:30 [MLS-17]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS โตรอนโต้ เอฟซี[MLS-1]  
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang fa Cup)
15:30 [D3A-5]JL เชียงใหม่ VS ทหารบก เอฟซี[D2B-4]  
15:30 [D3B-9]เลย ซิตี้ VS สงขลา ยูไนเต็ด[D1-14]  
15:30 [D2B-14]กรุงธนบุรี เอฟซี VS ราชนาวี เอฟซี[PR-13]  
15:30 [D3B-7]สุรินทร์ ซิตี้ VS ลำปาง เอฟซี[D1-6]  
15:30 [D3F-7]ยะลา ยูไนเต็ด VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[D1-12]  
16:00 [D2B-11]ราชประชา เอฟซี VS โปลิศ เทโร[PR-10]  
16:00 [D3E-10]เกร็กคู ทัพฟ้า VS สมุทรปราการ เอฟซี[D3E-7]  
16:00 [D2B-2]ระนอง ยูไนเต็ด VS ศรีสะเกษ เอฟซี[PR-17]  
16:00 ทต.เกาะขวาง VS จันทบุรี เอฟซี[D3D-1]  
17:30 [PR-4]เชียงราย ยูไนเต็ด VS บีทียู ยูไนเต็ด[D3C-4]  
18:00 [D2A-5]อยุธยา ยูไนเต็ด VS ชลบุรี เอฟซี[PR-5]  
18:00 [D2A-11]กาฬสินธุ์ เอฟซี VS สุพรรณบุรี เอฟซี[PR-11]  
18:00 [D2A-2]ขอนแก่น เอฟซี VS แพร่ ยูไนเต็ด[D2A-1]  
18:00 [D1-16]ตราด เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[D1-5]  
18:00 [D3D-5]ปลวกแดง ระยอง VS อุบล ยูเอ็มที[PR-9]  
18:00 [D3A-2]พิษณุโลก เอฟซี VS พัทลุง เอฟซี[D3F-5]  
18:00 [D1-1]ประจวบ เอฟซี VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[D1-17]  
18:00 [D1-3]ปตท.ระยอง VS บางกอก เอฟซี[D1-15]  
18:00 [D2B-13]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS ระยอง เอฟซี[D1-8]  
18:00 [D1-13]สมุทรสงคราม เอฟซี VS ลูกอีสาน เอฟซี[D3C-5]  
19:00 [PR-8]การท่าเรือ เอฟซี VS กองเรือยุทธการ[D3D-4]  
18:00 [D1-11]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS นาวิกโยธิน เอฟซี[D3D-3]  
18:00 [D2B-1]สมุทรสาคร เอฟซี VS อุตรดิตถ์ เอฟซี[D3A-4]  
19:00 [PR-2]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS เมืองเลย ยูไนเต็ด[D3B-4]  
19:00 [PR-14]พัทยา ยูไนเต็ด VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[D1-2]  
19:00 [PR-7]ราชบุรี มิตรผล VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-1]  
19:00 [PR-3]บางกอกกล๊าส เอฟซี VS มรภ.พิบูลสงคราม  
19:00 [PR-12]นครราชสีมา เอฟซี VS นครศรีฯ ยูนิตี้[D2B-7]  
19:00 [PR-15]สุโขทัย เอฟซี VS ชัยนาท ยูไนเต็ด  
18:00 [D1-7]เชียงใหม่ เอฟซี VS ซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ[PR-18]  
19:00 [PR-16]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS เมืองช้าง ยูไนเต็ด  
20:00 [D3A-3]เชียงราย ซิตี้ VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[PR-6]  

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 26 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [7]อาร์เซน่อล VS เลสเตอร์ ซิตี้[15]
01:45 [19]มิดเดิลสโบรห์ VS ซันเดอร์แลนด์[20]
02:00 [12]คริสตัล พาเลซ VS สเปอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30 [1]บาร์เซโลน่า VS โอซาซูน่า[20]
01:30 [17]เลกาเนส VS ลาส พัลมาส[13]
01:30 [12]บาเลนเซีย VS เรอัล โซเซียดาด[7]
02:30 [16]ลา คอรุนญ่า VS เรอัล มาดริด[2]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล (Germany Cup)
01:45 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[3]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02:05 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS โมนาโก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [12]ซันด์สวาลล์ VS เอล์ฟส์บอร์ก[5]
00:00 [4]โอเรโบร VS ฮัคเค่น[9]
00:00 [15]AFC ยูไนเต็ด VS ออสเตอร์ซุนด์[14]
00:00 [6]โกเตนเบิร์ก VS ฮัมมาร์บี้[8]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [2]คลับบรูซ VS ออสเทนเด้[5]
01:30 [7]เมเชเลน VS แซงต์ ทรุยด็อง[12]
01:30 [D2-2]AS ยูเปน VS ราซิ่ง เกงค์[8]
01:30 [15]เปรูเวลซ์ VS โลเคอเรน[10]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00 [13]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก VS เซนิต[3]
23:30 [15]อาร์เซน่อล ตูล่า VS ครีลย่า โซเวียตอฟ[14]
23:30 [2]ซีเอสเคเอ มอสโก VS โลโคโมทีฟ มอสโก[6]
23:30 [10]รูบิน คาซาน VS เทเลค กรอซนี่ย์[8]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
23:45 [5]เบต้าเยรูซาเล็ม VS มัคคาบี้ เปตาห์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
21:00 [7]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS อิสทรา 1961 พูลา[6]
22:59 [8]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS ซิบาเลีย[10]
01:00 [4]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS NK สปลิต[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:59 [D1-5]แอดมิร่า VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-1]
01:30 [D1-6]ราปิด เวียนนา VS LASK ลินซ์[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
00:45 [2]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS เฟเนร์บาห์เช่[3]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
22:00 [D1-4]มลาด้า โบเลสลาฟ VS โอปาว่า[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
22:59 [4]เออีเค เอเธนส์ VS โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
01:45 [1]ฮิเบอร์เนี่ยน VS เรธโรเวอร์ส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
17:30 [D1-8]วุลซาน ฮุนได VS คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[D1-4]
17:30 [D1-1]อูราวะ เรด ไดมอนส์ VS เวสต์เทิร์น ซิดนีย์[D1-6]
18:30 [CSL-2]เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย VS เอฟซี โซล[D1-4]
19:30 [PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS บริสแบน โรว์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05:30 ซานโตส VS เปซานดู
07:45 โบตาโฟโก้ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
05:30 [RJ-4]ฟลูมิเนนเซ่ VS บราซิล เด เพโลแทส[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:30 [MG-1]อัตเลติโก้ มิไนโร่ VS ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[D1-1]
07:00 [D1-2]เอฟบีซี เมลการ์ VS อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[D1-2]
07:45 [CaP-8]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS ฟลาเมงโก[RJ-2]
07:45 [D1-3]ซีเอ เพนาโรล VS พัลไมรัส[SP-1]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09:00 [4]ปาชูก้า VS ติเกรส์ UANL[7]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 5 เมษายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [6]อาร์เซน่อล VS เวสต์แฮม[15]
01:45 [17]สวอนซี ซิตี้ VS สเปอร์ส[2]
01:45 [13]เซาแธมป์ตัน VS คริสตัล พาเลซ[16]
01:45 [18]ฮัลล์ ซิตี้ VS มิดเดิลสโบรห์[19]
02:00 [1]เชลซี VS แมนฯ ซิตี้[4]
02:00 [3]ลิเวอร์พูล VS บอร์นมัธ[14]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:00 [15]ไมนซ์ VS RB ลีบซิก[2]
01:00 [11]มึนเช่นกลัดบัค VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[6]
01:00 [18]ดาร์มสตัดท์ VS เลเวอร์คูเซ่น[12]
01:00 [13]โวล์ฟสบวร์ก VS ไฟร์บวร์ก[9]
01:00 [16]เอาก์สบวร์ก VS อิงโกลสตัดท์[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30 [2]บาร์เซโลน่า VS เซบีย่า[4]
01:30 [11]อลาเบส VS โอซาซูน่า[20]
01:30 [16]ลา คอรุนญ่า VS กรานาด้า[19]
01:30 [18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS มาลาก้า[15]
02:30 [17]เลกาเนส VS เรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00 [14]เม็ตซ์ VS โอลิมปิก ลียง[4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01:45 [3]นาโปลี VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [4]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS นอริช ซิตี้[10]
01:45 [2]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[19]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
23:30 [D1-12]อองเช่ร์ VS บอร์กโดซ์[D1-6]
02:05 [D3-13]อาวรองเช่(N) VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
02:15 [1]เบนฟิก้า VS เอสโตริล[15]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS วิเทสส์[5]
00:45 [12]โกรนิงเก้น VS ไนจ์เมเก้น[14]
01:45 [2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS AZ อัลค์มาร์[6]
01:45 [1]เฟเยนูร์ด VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[17]
01:45 [10]วิลเล่ม ทเว VS เดน ฮาก[16]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [13]ซองน์ดาล VS สตาเบ็ค[2]
00:00 [16]ออด เกรนแลนด์ VS คริสเตียนซุนด์[11]
00:00 [14]อาเลซุนด์ VS ชาร์ปบอร์ก 08 [4]
00:00 [6]โมลด์ VS ลีลล์สตรอม[5]
00:00 [10]ซานเดฟยอร์ด VS โรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [1]เซลติก VS แพททริค ทริสเทล[6]
01:45 [7]คิลมาร์น็อค VS กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[3]
01:45 [4]เซนต์ จอห์นสโตน VS ฮาร์ท[5]
01:45 [10]มาเธอร์เวลล์ VS แฮมิลตัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS VPS วาซ่า[7]
23:30 [12]ไซนาโจเอน VS ลาห์ติ[3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
19:00 [6]ซานธี VS พาไนโทลิกอส[11]
21:15 [12]ลาริซ่า VS แอสเตราส[13]
21:15 [9]อโตรมิตอส VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[3]
21:15 [15]อิราคลิส VS เลวาเดียกอส[14]
21:15 [16]เวเรีย เอฟซี VS เจียนนิน่า[8]
23:30 [10]เคอร์คีย์ร่า VS โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
20:00 [8]โบโตซานี่ VS โวลุนทารี่[9]
22:30 [7]มีแตน มีดิแอช VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[10]
01:00 [6]ดินาโม บูคาเรสต์(N) VS CFR คลูจ์[5]
 โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:59 [D1-4]ออสเตรียเวียนนา VS แอดมิร่า[D1-5]
00:00 [D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS คัพเฟ่นเบิร์ก[D2-4]
01:30 [D1-8]ซังค์ พอลเท่น VS ราปิด เวียนนา[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
22:00 [17]ริเซสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[8]
00:30 [4]เฟเนร์บาห์เช่ VS เคย์เซริสปอร์[15]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22:59 [SASL-1]อัลบอร์ก VS มิดทิลแลนด์[SASL-4]
22:59 [D1-11]นาเอสเวด VS เวนด์ซิสเซล[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
01:15 [11]สโลวาน ลิเบอเรช VS ซลิน[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
01:45 [10]โปกอน VS เลช พอซนาน[3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
23:30 [8]โลโคโมทีฟ มอสโก VS เอฟซี อูฟา[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (รอบ8ทีมสุดท้าย) (Swiss Cup)
23:45 [D2-10]วินเตอร์ทูร์ VS บาเซิ่ล[D1-1]
01:45 [D1-3]เอฟซี ซิยง VS ลูเซิร์น[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [10]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[3]
01:45 [1]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS โคเวนทรี่[24]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
22:30 [11]โบคุ่ม VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[14]
22:30 [5]ดินาโม เดรสเดน VS ไฮน์เดนเฮลม์[7]
22:30 [6]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[3]
22:30 [13] 1860 มิวนิค VS สตุ๊ตการ์ต[2]
22:30 [4]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS เอา[17]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:00 [6]เฮอฟอล์จ โคเก้ VS เอบี โคเปนฮาเก้น[12]
00:00 [9]เวเจิล VS โรสกิลด์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang fa Cup)
18:00 [D3B-9]เมืองเลย ยูไนเต็ด VS ดอนตาล เอฟซี
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี VS บีซีซี เอฟซี[D3E-3]
18:00 สิงห์อุบล เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[D3B-7]
18:00 [D1-15]กระบี่ เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[D1-1]
19:15 [D1-14]ตราด เอฟซี VS นครปฐม ยูไนเต็ด[D1-9]
19:15 [D1-16]บีบีซียู VS แอร์ฟอร์ซ เอฟซี[D1-6]
18:00 [D3F-2]พัทลุง เอฟซี VS วังไผ่ล้อม เอฟซี
18:00 [D1-11]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS อุดรธานี เอฟซี[D2A-3]
18:00 [D3C-3]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[D2B-5]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
02:45 บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1] VS อาร์เซน่อล[อังกฤษ-4]
02:45 เรอัล มาดริด[สเปน-1] VS นาโปลี[อิตาลี่-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [2]อเบอร์ดีน VS มาเธอร์เวลล์[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
08.30 [75]ฮอนดูรัส VS จาเมก้า[77]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [9]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS บาร์โรว์[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00 [20]ชาเวซ VS เบนฟิก้า บี[5]
22:00 [17]ไลซอส VS ฟาเฟ่[16]
22:00 [19]ฟรีมุนเด้ VS ฟามาลิเคา[15]
22:00 [1]ปอร์ติโมเนนเซ่ VS วิตอเรีย กิมาไรส์ บี[11]
22:00 [2]อาเวส VS กิล วิเซนเต้[8]
22:00 [9]สปอร์ติ้ง บราก้า 2 VS วิเซล่า[14]
22:00 [22]โอลฮาเนนเซ่ VS อูเนียว มาไดร่า[12]
22:00 [6]เปนาฟิลด์ VS ปอร์โต้ บี[18]
22:00 [21]สปอร์ติ้ง ซีพี บี VS วาร์ซิม[4]
22:59 [7]ซานตาคลาร่า VS ซีดี โคว่า[13]
02:00 [3]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS สปอร์ติ้ง โควิลฮา[10]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00 [9]ตริคาล่า VS อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช[11]
20:00 [4]อโกรติกอส VS อาริส ซาโลนิก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (GER RegS)
01:00 [11]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก VS ไอน์ทรัค เทรียร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล England Under-23 Premier League
02:00 [7]วูล์ฟแฮมป์ตัน(U23) VS สโต๊ค ซิตี้(U23)[24]
โปรแกรมฟุตบอล ยูเออี โปรเฟสเชแนลลีก (UAE Professional League)
20:25 [9]ฮัทต้า คลับ VS อัล อาห์ลี[3]
20:30 [1]อัล จาซิล่า VS เอมิเรตส์ คลับ[13]
23:15 [8]อัล ชาบับ VS อัล ไอน์[4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เปาลิสต้า (Brazil Campeonato Paulista)
02:00 [4]อิทัวโน่ VS เซา เบนโต้[15]
04:30 [9]โบตาโฟโก้ VS ปอนเต เปรตา[12]
04:30 [11]โครินเธียนส์ VS เกรมิโอ้ โนโวริซอนทิน[8]
06:45 [1]ซานโตส VS เซาเปาโล[5]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
06:45 [RJ-3]โวลตา เรดอนดา VS ครูไซโร่[MG-2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
06:45 [D1-10]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS เดปอร์ติโว คาเปียต้า[D1-6]
06:45 [RJ-3]โบตาโฟโก้ VS โอลิมเปีย อาซันซิออง[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08:00 [D1-8]เนกาซ่า VS จากัวร์ ชิอาปาส[D1-18]
09.30 [D2-5]อเลบริเจส VS ครูซ อาซูล[D1-14]
10.00 [D1-4]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS เวนาดอส เอฟซี[D2-15]
10.00 [D2-4]เอฟซี ฮัวเรซ VS โดราดอส[D2-16]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
03:00 [4]ลิเวอร์พูล VS เซาแธมป์ตัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01:15 [10]เออิบาร์ VS แอตเลติโก้ มาดริด[4]
03:15 [8]เซลต้า บีโก้ VS เรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02:45 [1]ยูเวนตุส VS เอซี มิลาน[7]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
03:00 [1]โมนาโก VS น็องซี่[12]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [5]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[19]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00:30 [D1-6]อูเทร็คท์ VS คัมบูร์[D2-9]
02:45 [D1-5]AZ อัลค์มาร์ VS ฮีเรนวีน[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [1]เซลติก VS เซนต์ จอห์นสโตน[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [1]คลับบรูซ VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[14]
02:30 [10]โลเคอเรน VS KAA เก้นท์[6]
02:30 [12]แซงต์ ทรุยด็อง VS เมเชเลน[7]
02:30 [15]เวสเตอร์โล VS อันเดอร์เลชท์[3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
22:15 [14]เวเรีย เอฟซี VS อิราคลิส[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
03:45 [7]วิตอเรีย เซตูบัล(N) VS บราก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
16:00 [D2-7]อุมรานิเยสปอร์ VS บูร์ซาสปอร์[D1-7]
21:00 [D1-8]ออสมันริสปอร์ VS เคิร์กลาเรลิสปอร์[D2-16]
18:00 [D2-2]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[D1-11]
20:00 [D2-3]ชีวาสสปอร์ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[1-2]
22:00 [D1-4]เฟเนร์บาห์เช่ VS ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์[D2-2]
00:00 [D1-15]ริเซสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
17:00 [5]มลาด้า โบเลสลาฟ VS ยาบโลเนช[10]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20:00 [105]จอร์แดน VS จอร์เจีย[118]
06:45 [2]บราซิล VS โคลัมเบีย[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20:00 [D1-15]เลวาเดียกอส VS เออีเค เอเธนส์[D1-6]
22:15 [D2-2]ลาเมีย VS อโตรมิตอส[D1-9]
22:15 [D1-11]แอสเตราส VS ตริคาล่า[D2-7]
00:30 [D2-3]อาริส ซาโลนิก้า VS โอลิมเปียกอส[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
02:45 [PR-4]ฮาร์ท VS เรธโรเวอร์ส[CH-7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
19:00 [PR-2]คิดชี VS ฮานอย ทีแอนด์ที[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
02:00 [72]ยูกันดา(N) VS มาลี[60]
02:00 [36]อียิปต์(N) VS กาน่า[53]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนอายุไม่เกิน20ปี ชิงแชมป์อเมริกาใต้ (Conmebol Sudamericano U20 2017)
05:00 เวเนซูเอล่า(U20)(N) VS โบลิเวีย(U20)
07:15 อุรุกวัย(U20)(N) VS เปรู(U20)
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08:00 [D1-12]จากัวร์ ชิอาปาส VS เนกาซ่า[D1-13]
08:00 [D2-6]ซากาเตเปค VS คลับ เลออน[D1-14]
09.30 [D2-7]ฮัวเรซ VS มอนเทอร์เรย์[D1-7]
10.00 [D1-17]พูอีบลา VS อัตลาส[D1-15]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 11 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
02:45 [10]เซาแธมป์ตัน VS ลิเวอร์พูล[2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01:00 [D1-12]อลาเบส VS ลา คอรุนญ่า[D1-15]
01:00 [D2-14]คอร์โดบ้า VS อัลคอลคอน[D2-17]
01:00 [D1-5]บียาร์เรอัล VS เรอัล โซเซียดาด[D1-6]
03:15 [D1-3]บาร์เซโลน่า VS แอธเลติก บิลเบา[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
23:30 [9]ฟิออเรนติน่า VS คิเอโว่[11]
02:45 [1]ยูเวนตุส VS อตาลันต้า[6]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
00:45 [10]บอร์กโดซ์ VS แก็งก็อง[5]
03:05 [3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS เม็ตซ์[18]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20:00 [34]ไอเวอรี่โคสต์ VS ยูกันดา[72]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00:30 [13]บีไน เยฮูด้า VS ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[12]
01:00 [3]มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS ฮาโปเอล รานาน่า[9]
02:00 [8]ฮาโปเอล ไฮฟา VS แอชดอด เอ็มเอส[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
03:15 [D1-8]มาริติโม่ VS บราก้า[D1-3]
03:15 [D1-6]ริโอ อาฟ VS สปอร์ติ้ง โควิลฮา[D2-10]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20:00 [D1-3]ซานธี VS OFI เครเต้[D2-4]
22:15 [D1-10]พาไนโทลิกอส VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-4]
22:15 [D1-9]พลาทานิแอส VS เจียนนิน่า[D1-6]
00:30 [D2-3]อาริส ซาโลนิก้า VS โอลิมเปียกอส[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
19:00 [D2-11]โบคุ่ม VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[D2-12]
19.00 [D1-5]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี VS ยะโฮร์ ดารุล ตักซิม[SL-1]
20:00 [D1-7]โคโลญจน์(N) VS สตุ๊ตการ์ต[D2-3]
20:00 [Conf-9]เกทส์เฮด VS คิลมาร์น็อค[PR-10]
20:30 [D2-4]ไฮน์เดนเฮลม์ VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[D2-5]
20:30 [D2-13]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS เอลเวอร์เบริ์ก[Regs-1]
21:00 [CSL-11]เทียนจิน เทนด้า VS มึนเช่นกลัดบัค(Am)
22:00 [D2-18]มายอร์ก้า(N) VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-3]
22:00 [D1-18]ดาร์มสตัดท์ VS เกงค์[D1-9]
22:59 [D1-9]เอฟซี ธูน VS โวห์เลน[D2-6]
22:59 [D1-3]สตวร์มกราซ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[D2-4]
07:00 [D1-9]เลเวอร์คูเซ่น(N) VS อัตเลติโก มิไนโร่[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล China Cup International Football Champpionship 2017
18:35 [5]ชิลี(N) VS โครเอเชีย[18]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 4 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
03:00 [5]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS เชลซี[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01:00 [D1-5]เรอัล โซเซียดาด VS บียาร์เรอัล[D1-4]
01:00 [D2-17]อัลคอลคอน VS คอร์โดบ้า[D2-14]
03:15 [D1-1]เรอัล มาดริด VS เซบีย่า[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00 [12]เคอร์คีย์ร่า VS อโตรมิตอส[8]
22:15 [14]ลาริซ่า VS เวเรีย เอฟซี[15]
22:15 [6]เออีเค เอเธนส์ VS พาไนโทลิกอส[9]
00:30 [1]โอลิมเปียกอส VS แอสเตราส[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
03:15 [D1-9]วิตอเรีย เซตูบัล VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-4]
03:15 [D1-12]อารัวก้า VS วาร์ซิม[D2-9]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45 [Conf-8]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS อัลทริงแคม[CN-22]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
19:00 [14]ไอกิเนียกอส VS AEL คาลโลนี่[17]
20:00 [12]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช VS พานาเลฟซิไนกอส[18]
20:00 [11]แพนทรากิกอส VS ชาเนีย เอฟซี[16]
20:00 [15]พาไนเกียลิออส VS ลาเมีย[1]
20:00 [7]แอธเลติก ยูเนี่ยน VS ตริคาล่า[8]
20:00 [6]อโกรติกอส VS OFI เครเต้[5]
20:00 [9]พานเซอร์ไรกอส VS อาฮาร์ไนกอส[4]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า แม่โขงคลับ แชมป์เปี้ยนชิพ (นัดชิงชนะเลิศ-นัดแรก) 2016-2017
18:00 ล้านช้าง ยูไนเต็ด[ลาว-1] VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-4]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 14 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45 [16]มิดเดิลสโบรห์ VS ลิเวอร์พูล[3]
02:45 [20]ซันเดอร์แลนด์ VS เชลซี[1]
02:45 [17]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS เบิร์นลี่ย์[13]
03:00 [15]คริสตัล พาเลซ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[6]
03:00 [4]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS วัตฟอร์ด[7]
03:00 [5]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS ฮัลล์ ซิตี้[19]
03:00 [11]สโต๊ค ซิตี้ VS เซาแธมป์ตัน[10]
03:00 [8]เวสต์บรอมวิช VS สวอนซี ซิตี้[18]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
00:45 [10]บอร์กโดซ์ VS นีซ[1]
03:05 [4]โอลิมปิก ลียง VS แก็งก็อง[6]
03:05 [3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS ลีลล์[11]
03:05 [2]โมนาโก VS แรนส์[5]
03:05 [15]เม็ตซ์ VS ตูลูส[7]
03:05 [8]แซงต์ เอเตียน VS น็องซี่[14]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [16]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS เปรสตัน[12]
02:45 [18]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]
02:45 [23]วีแกน แอธเลติก VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ (AFF SUZUKI CUP2016)
19:00 [A2][179]อินโดนีเซีย VS ทีมชาติไทย[146][A1]
โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์ สโมสรโลก (FIFA Club World Cup 2017)
14:30 ชอนบุกฮุนได[เกาหลีใต้-3](N) VS มาเมโลดี้[แอฟริกาใต้-8]
17:30 คาชิม่า[ญี่ปุ่น-11] VS อัตเลติโก นาซิอองนาล[โคลัมเบีย-1]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00:30 [16]ซโวลเล่ VS อูเทร็คท์[6]
02:45 [1]เฟเยนูร์ด VS เดน ฮาก[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
22:00 [D3-1]ตอรเรียนเซ่ VS ชาเวซ[D1-7]
22:00 [D2-21]ไลซอส VS ทอนเดล่า[D1-18]
00:00 [D1-11]เอสโตริล VS ซานโจเนนเซ่[D3-2]
01:00 [D2-5]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS เปนาฟิลด์[D2-6]
02:00 [D3-6]เรอัล สปอร์ต คลับ VS เบนฟิก้า[D1-1]
03:00 [D1-4]บราก้า VS สปอร์ติ้ง โควิลฮา[D2-11]
04:00 [D1-10]วิตอเรีย เซตูบัล VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
16:15 [D2-13]อดินสปอร์ VS อัคฮีซา[D1-13]
18:00 [D2-16]เคิร์กลิสปอร์ VS ออสมันริสปอร์[D1-7]
20:30 [D1-15]กาเซียนเทปสปอร์ VS อูร์ฟาสปอร์[D2-14]
22:30 [D1-6]คอนยาสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[D1-10]
00:30 [D1-2]เบซิคตัส VS เคย์เซริสปอร์[D1-17]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02:00 [1]ซูลเต้ วาเรเกม VS แซงต์ ทรุยด็อง[13]
02:30 [6]ชาเลอร์รัว VS ราซิ่ง เกงค์[10]
02:45 [4]ออสเทนเด้ VS KAA เก้นท์[5]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
22:30 [D1-10]โวลุนทารี่ VS ทาลกู มูเลส[D1-13]
01:30 [D2-6]ดาเชีย มิโอวินี่ VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
02:45 [9]รีห์ล เอฟซี VS เดอะ นิว เซนต์ส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:45 [1]เลบานเต้ VS ราโย่ บาเยกาโน่[14]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
03:00 [1]กิลเลอร์โม่ บราวน์ VS เฟอร์โรคาร์รีล[8]
03:30 [22]ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ VS ฟลานเดรีย[21]
04:00 [17]ดักลาส เฮก VS อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[4]
05:30 [5]อินสติทูโต เด คอลโดบ้า VS กิมนาเซีย จูจุย[14]
06:05 [2]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส VS นูเอว่า ชิคาโก้[11]
07:00 [15]เด ซาน หลุยส์ VS ซานต้า มารีน่า[20]
07:05 [13]วิลล่า ดาลมิเน่ VS โบค่า ยูนิดอส[12]
07:30 [9]ซานมาร์ติน ทูคูมัน VS ยูเวนตุด อูไนด้า[23]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 7 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
02:45 เรอัล มาดริด[สเปน-1] VS ดอร์ทมุนด์[เยอรมนี-6]
02:45 สเปอร์ส[อังกฤษ-5](N) VS ซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-3]
02:45 เลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-9] VS โมนาโก[ฝรั่งเศส-2]
02:45 ปอร์โต้[โปรตุเกส-3] VS เลสเตอร์ ซิตี้[อังกฤษ-15]
02:45 ยูเวนตุส[อิตาลี่-1] VS ดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-2]
02:45 โอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-6] VS เซบีย่า[สเปน-3]
02:45 คลับบรูซ[เบลเยี่ยม-2] VS โคเปนเฮเก้น[เดนมาร์ก-1]
02:45 ลีเกีย วอร์ซอว์[โปแลนด์-4] VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[โปรตุเกส-2]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ (AFF SUZUKI CUP2016)
19:00 [B1][129]เวียดนาม VS อินโดนีเซีย[179][A2]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45 [L1-4]แบรดฟอร์ด ซิตี้ VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-12]
02:45 [L1-21]โคเวนทรี่ VS คราวเลย์[L2-16]
02:45 [L1-9]มิลล์วอลล์ VS วีคอมบ์[L2-7]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02:45 [D2-8]อีดินเบิร์ก ซิตี้ VS อีสต์ ไฟฟ์[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
20:00 เลเวอร์คูเซ่น(U19) VS โมนาโก(U19)
20:00 เอฟซี ปอร์โต้(U19) VS เลสเตอร์ ซิตี้(U19)
21:00 สเปอร์ส(U19) VS ซีเอสเคเอ มอสโก(U19)
21:00 ยูเวนตุส(U19) VS ดินาโม ซาเกร็บ(U19)
21:00 โอลิมปิก ลียง(U19) VS เซบีย่า(U19)
22:00 ลีเกีย วอร์ซอว์(U19) VS สปอร์ติง ลิสบอน(U19)
22:00 คลับบรูซ(U19) VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น(U19)
00:00 เรอัล มาดริด(U19) VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์(U19)
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00 [10]ตริคาล่า VS OFI เครเต้[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
04:30 [17]อิตาลี(W) VS รัสเซีย(W)[22]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1A (Lega Pro1 Group A)
20:30 [4]ลิวอร์โน่ VS ปิอาเชนซ่า[6]
20:30 [18]ลูปา โรม่า VS โคโม่[8]
20:30 [11]โอลเบีย VS ปิสโทลเซ่[14]
22:30 [16]โปร ปิอาเซนซ่า VS เกียน่า[10]
22:30 [19]ราซิ่ง โรม่า VS ทูดอร์คูร์อัวล์[17]
02:30 [15]พอนเตเดร่า VS คาร์ราเรเซ่[13]
02:30 [20]ปราโต้ VS อาเรสโซ่[3]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1B (Lega Pro1 Group B)
20:30 [14]อันคอน่า VS ปาโดว่า[5]
20:30 [7]บาสซาโน่ VS ฟอร์ลิ[20]
20:30 [16]ลูเมซซานี่ VS มานโตว่า[19]
20:30 [18]โมเดน่า VS ฟาโน่[17]
20:30 [13]เตราโม่ VS มาเซราเทเซ่[15]
20:30 [3]เอซี เวนิช VS กุบบิโอ้[6]
00:30 [1]ปอร์เดโนเน่ VS อัลบิโนเลฟเฟ่[10]
00:30 [11]ซานตาคาลเจโร่ VS แซมเบเนเดทเซ่[4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
06:45 [8]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS อัตเลติโก มิไนโร่[4]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
02.45 [4]อาร์เซน่อล VS เซาแธมป์ตัน[10]
03.00 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01.00 [18]น็องซี่ VS เม็ตซ์[11]
01.00 [8]แซงต์ เอเตียน VS โอลิมปิก มาร์กเซย[12]
01.00 [17]น็องต์ VS โอลิมปิก ลียง[7]
01.00 [5]แก็งก็อง VS นีซ[1]
01.00 [16]บาสเตีย VS บอร์กโดซ์[6]
01.00 [9]ตูลูส VS มงต์เปลลิเย่ร์[13]
03.00 [3]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS อองเช่ร์[10]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01.00 [D4-20]ฟอร์เมนเตร่า VS เซบีย่า[D1-3]
01.00 [D1-1]เรอัล มาดริด VS คูลทูรัล เลโอเนซ่า[D3-1]
01.00 [D2-3]โตเลโด้ VS บียาร์เรอัล[D1-6]
03.00 [D2-18]เรอัล มูร์เซีย VS เซลต้า บีโก้[D1-9]
03.00 [D1-20]กรานาด้า VS โอซาซูน่า[D1-19]
03.00 [D2-16]คอร์โดบ้า VS มาลาก้า[D1-10]
03.00 [D3-15]ซีดี กัวจูเอโล(N) VS แอตเลติโก้ มาดริด[D1-4]
04.00 [D3-6]เอร์กูเลส VS บาร์เซโลน่า[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
21.00 [D1-20]ปาแลร์โม่ VS สเปเซีย[D2-9]
00.00 [D1-5]อตาลันต้า VS เปสคาร่า[D1-18]
03.00 [D1-10]ซามพ์โดเรีย VS กาญารี่[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00.00 [9]นอร์ดเจลแลนด์ VS ฮอร์เซ่นส์[7]
02.00 [4]แรนเดอร์ส VS บรอนด์บี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
02.30 [3]ออสเตรียเวียนนา VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[4]
02.30 [1]สตวร์มกราซ VS แอดมิร่า[7]
02.30 [10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS ราปิด เวียนนา[5]
02.30 [9]ซังค์ พอลเท่น VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21.00 [14]อูราล VS เอฟเค รอสตอฟ[6]
22.59 [9]รูบิน คาซาน VS อาร์เซน่อล ตูล่า[16]
23.30 [4]ซีเอสเคเอ มอสโก VS กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[12]
23.30 [2]เซนิต VS เอฟซี อูฟา[8]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
19.00 [3]ซีเอส คราอิโอว่า VS โปลี ทิมิโซเอร่า[13]
22.30 [7]โบโตซานี่ VS กาซ เมตาน เมดิอัส[2]
01.30 [6]ดินาโม บูคาเรสต์ VS สเตอัว บูคาเรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
01.15 [2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS อารัวก้า[14]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
20.30 [D1-12]อัคฮีซาร์ VS บูร์ซาสปอร์[D1-5]
22.30 [D1-4]กาลาตาซาราย VS อลาซิกสปอร์[D2-12]
00.30 [D1-3]เฟเนร์บาห์เช่ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.00 [D1-13]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS เกงค์[D1-9]
02.00 [D1-8]คอร์ไทรจ์ VS เปรูเวลซ์[D1-14]
02.00 [D2-6]ทูบิซี่ VS ออสเทนเด้[D1-2]
02.30 [FAD-8]เอเอชวี กีล VS ซูลเต้ วาเรเกม[D1-1]
02.45 [D1-4]KAA เก้นท์ VS โลเคอเรน[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20.00 [D1-14]ลาริซ่า VS พานาเลฟซิไนกอส[D2-18]
20.00 [D1-11]เคอร์คีย์ร่า VS ลาเมีย[D2-3]
20.00 [D1-10]พาไนโทลิกอส VS แพนทรากิกอส[D2-14]
22.15 [D1-16]อิราคลิส VS อพอลลอน สเมียร์นีส[D2-2]
22.15 [D2-15]คิสสามิกอส VS พานิโอนิออส[D1-5]
00.30 [D2-6]โอเอฟไอเครเต้ VS พานาธิไนกอส[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
23.30 [D2-4]วิเกร ซูวาลกิ VS GKS แจสเซอบี้[D4-1]
02.30 [D1-10]วิสล่า คราคอฟ VS เลช พอซนาน[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
22.00 [7]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS ดินาโม ซาเกร็บ[2]
22.30 [4]โอซีเยค VS สลาเวน เบลูโป้[6]
01.00 [10]NK สปลิต VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[3]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
19.00 [D2-12]เอฟเค เอ็มเอเอส VS สโลวาน ลิเบอเรช[D1-12]
22.00 [D1-7]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า VS ดูก้า ปรากซ์[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02.45 [15]อัลเฟรตัน ทาวน์ VS เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[18]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
18.00 [D2-3]Jerv VS สตาเบ็ค[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
06.00 [8]โคโล โคโล่ VS ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[1]
06.30 [13]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ VS เอฟเวอร์ตัน ซีดี[12]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
06.45 [8]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS อัตเลติโก มิไนโร่[4]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07.10 [28]เบลกราโน่ VS โรซาริโอ้ เซ็นทรัล[19]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
07.00 [5]โตรอนโต้ เอฟซี VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[9]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
09.30 [8]คลับ เลออน VS ติเกรส์ UANL[3]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00:00 เอฟเค รอสตอฟ[รัสเซีย-6] VS บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-2]
00:45 เบซิคตัส[ตุรกี-1] VS เบนฟิก้า[โปรตุเกส-1]
02:45 อาร์เซน่อล[อังกฤษ-4] VS ปารีส[ฝรั่งเศส-3]
02:45 เซลติก[สก็อต-1] VS บาร์เซโลน่า[สเปน-2]
02:45 แอตฯ มาดริด[สเปน-6] VS พีเอสวี[ฮอลแลนด์-3]
02:45 มึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-13] VS แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-3]
02:45 นาโปลี[อิตาลี่-6] VS ดินาโม เคียฟ[ยูเครน-2]
02:45 ลูโดโกเรตส์[บัลแกเรีย-1](N) VS บาเซิ่ล[สวิต-1]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ กลุ่มAแข่งที่ฟิลิปปินส์ กลุ่มBแข่งที่พม่า (AFF SUZUKI CUP2016)
15:30 [B1][164]มาเลเซีย(N) VS เวียดนาม[136][B2]
18:30 [B4][156]พม่า VS กัมพูชา[167][B3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.59 [13]วีบรอก VS ซอนเดอร์ไจสกี[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
22:15 [3]เจียนนิน่า VS เลวาเดียกอส[13]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
16:00 เอฟเค รอสตอฟ(U19) VS บาเยิร์น มิวนิค(U19)
17:30 ดินาโม มอสโก(U19) VS มัคคาบี้ ไฮฟา(U19)
18:00 เบซิคตัส(U19) VS เบนฟิก้า(U19)
20:00 อาร์เซน่อล(U19) VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19)
20:00 ลูโดโกเร็ทส์(U19) VS บาเซิ่ล(U19)
21:00 นาโปลี(U19) VS ดินาโม เคียฟ(U19)
21:00 เซลติก(U19) VS บาร์เซโลน่า(U19)
21:00 เอเอส โรม่า(U19) VS คอร์ก ซิตี้(U19)
22:00 มึนเช่นกลัดบัค(U19) VS แมนฯ ซิตี้(U19)
22:00 แอตฯ มาดริด(U19) VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(U19)
00:00 คูคาริคกิ(U19) VS โรเซนบอร์ก(U19)
01:00 มิดทิลแลนด์(U19) VS มาลาก้า(U19)
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
21:45 [10]ปอร์โต้ B VS วาร์ซิม[14]
22:00 [17]สปอร์ติ้ง โควิลฮา VS อาเวส[2]
22:00 [11]อูเนียว มาไดร่า VS สปอร์ติ้ง ซีพี B[8]
22:00 [15]ฟามาลิเคา VS เบนฟิก้า B [5]
22:00 [19]วิตอเรีย กิมาไรส์ B VS กิล วิเซนเต้[13]
22:59 [7]เปนาฟิลด์ VS อคาเดมิโค วิสซู[16]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
06:00 [2]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า VS โคโล โคโล่[6]
06:30 [14]เอฟเวอร์ตัน ซีดี VS ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
06:45 [4]อัตเลติโก มิไนโร่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
06:45 [D1-9]ชาเปโคเอนเซ่ VS ซาน ลอเรนโซ่[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:30 [8]คลับ เลออน VS คลับ ทิจูเอน่า[1]
10.30 [6]พูมาส ยูนัม VS ติเกรส์ UANL[3]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลเอเชียตะวันออก แชมเปี้ยนชิพ (East Asian Cup)
16:00 [182]กวม(N) VS เกาหลีเหนือ[126]
19:00 [140]ฮ่องกง VS ไต้หวัน[161]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
19:00 [124]ฟิลิปปินส์ VS คีร์กีซสถาน[99]
19:00 [96]ซีเรีย VS สิงคโปร์[171]
00.00 [149]เลบานอน VS ปาเลสไตน์[120]
00.00 [48]อุซเบกิสถาน VS จอร์แดน[104]
02:15 [42]กรีซ VS เบลารุส[77]
02:45 [20]เนเธอร์แลนด์ VS เบลเยี่ยม[4]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู21 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-21)
22:30 สโลวาเกีย(U21) VS สกอตแลนด์(U21)
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:30 [L2-20]ฮาร์ทลี่พูล VS โรชเดล[L1-7]
02:30 ซันเดอร์แลนด์(U23) VS น็อตต์สเคาน์ตี้[L2-6]
02:30 เรดดิ้ง(U23) VS เยโอวิล ทาวน์[L2-11]
02:45 [L2-12]มอร์แคมบ์ VS แบรดฟอร์ด ซิตี้[L1-3]
02:45 [L2-2]คาร์ไลส์ VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[L1-10]
02:45 [L2-8]กริมสบี้ ทาวน์ VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[L1-4]
02:45 [L2-21]วีคอมบ์ VS โคเวนทรี[L1-18]
02:45 เซาแธมป์ตัน(U23) VS คราวเลย์[L2-10]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
20:00 อัลตินอร์ดู(U19) VS สปาร์ต้า ปราก(U19)
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
18:00 โครเอเชีย(U19)(N) VS ไซปรัส(U19)
18:00 มอนเตเนโกร(U19) VS หมู่เกาะแฟโร(U19)
20:00 เซอร์เบีย(U19) VS มอลโดว่า(U19)
20:00 สวีเดน(U19)(N) VS มอลต้า(U19)

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 26 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล EFL CUP
01:45 [15]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS เชลซี[4]
01:45 [8]เซาแธมป์ตัน VS ซันเดอร์แลนด์[20]
02:00 [7]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [1]ยูเวนตุส VS ซามพ์โดเรีย[15]
01:45 [14]อินเตอร์ มิลาน VS โตริโน่[5]
01:45 [4]นาโปลี VS เอ็มโปลี[18]
01:45 [6]ลาซิโอ้ VS กาญารี่[11]
01:45 [10]ซัสเซาโล่ VS เอเอส โรม่า[2]
01:45 [12]ฟิออเรนติน่า VS โครโตเน่[20]
01:45 [8]คิเอโว่ VS โบโลญญ่า[13]
01:45 [17]เปสคาร่า VS อตาลันต้า[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:00 [D3-1]คูลทูรัล เลโอเนซ่า VS เรอัล มาดริด[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
23:30 [D2-3]ไฮน์เดนเฮลม์ VS โวล์ฟสบวร์ก[D1-16]
23:30 [D2-13]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไมนซ์[D1-9]
23:30 [D2-5]ฮันโนเวอร์ 96 VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[D2-7]
23:30 [Reg-13]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ VS ดาร์มสตัดท์[D1-13]
01:45 [D1-1]บาเยิร์น มิวนิค VS เอาก์สบวร์ก[D1-12]
01:45 [D1-6]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[D2-2]
01:45 [D1-5]โคโลญจน์ VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[D1-4]
01:45 [D2-8]เนิร์นแบร์ก VS ชาลเก้ 04[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
23:45 [D3-4]ชาโตรูซ์ VS บอร์กโดซ์[D1-8]
02:05 [D3-13]ปารีส เอฟซี VS เม็ตซ์[D1-12]
02:05 [D1-15]บาสเตีย VS แก็งก็อง[D1-5]
02:05 [D1-13]ดิฌง VS โซโชซ์[D2-6]
02:05 [D2-14]แกลร์กมงต์ ฟุต VS โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-11]
02:05 [D1-6]แรนส์ VS ลอริยองต์[D1-20]
02:05 [D1-19]น็องซี่ VS ก็อง[D1-18]
02:05 [D1-4]ตูลูส VS โอแซร์[D2-19]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
23:30 [D3-7]โคซัคเค่น บอยส์ VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
01:00 [D1-7]วิเทสส์ VS RKC วาลไวก์[D2-7]
01:00 [D1-8]อูเทร็คท์ VS โกรนิงเก้น[D1-13]
01:00 [D1-6]AZ อัลค์มาร์ VS เอ็มเมน[D2-9]
01:00 [D1-15]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS อูน่า[D3-9]
01:45 [D1-1]เฟเยนูร์ด VS เอ็กเซลซิเออร์[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก VS มัลโม่[1]
00:00 [5]เอล์ฟส์บอร์ก VS นอร์โคปิ้ง[2]
00:00 [10]ออสเตอร์ซุนด์ VS ฮัมมาร์บี้[8]
00:00 [6]คัลมาร์ VS เกเฟล[15]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [8]รอสส์ เคาน์ตี้ VS เซลติก[1]
01:45 [5]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS เซนต์ จอห์นสโตน[4]
01:45 [9]คิลมาร์น็อค VS ฮาร์ทส์[3]
01:45 [10]มาเธอร์เวลล์ VS อินเวอร์เนสส์[7]
01:45 [12]ดันดี VS แพททริค ทริสเทล[11]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [2]อันเดอร์เลชท์ VS เมเชเลน[10]
01:30 [4]ชาเลอร์รัว VS เกงค์[8]
01:30 [6]คลับบรูซ VS เวสเตอร์โล[15]
01:30 [9]คอร์ไทรจ์ VS AS ยูเปน[13]
01:30 [14]แซงต์ ทรุยด็อง VS ซูลเต้ วาเรเกม[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
21:00 [D1-3]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ทีม เฟอ ไวน์[D2-8]
21:30 [D1-9]ซังค์ พอลเท่น VS สตวร์มกราซ[D1-1]
01:15 [D2-10]เบลอเวส ลินซ์(N) VS ราปิด เวียนนา[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
21:00 [D2-7]วิเซล่า VS กิล วิเซนเต้[D2-10]
22:00 [D1-17]โมไรเรนเซ่ VS เอสโตริล[D1-15]
22:00 [D1-8]มาริติโม่ VS อูเนียว มาไดร่า[D2-13]
22:00 [D1-11]วิตอเรีย เซตูบัล VS ซานตาคลาร่า[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
01:00 [1]โรเซนบอร์ก VS โบโด กลิมท์[13]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
19:00 [D1-4]เจียนนิน่า VS ซานธี[D1-10]
19:00 [D1-5]พานิโอนิออส VS เลวาเดียกอส[D1-11]
21:15 [D1-8]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS ลาริซ่า[D1-13]
21:15 [D1-6]อโตรมิตอส VS พาไนโทลิกอส[D1-7]
23:30 [1]โอลิมเปียกอส VS พลาตานิอัส เอฟซี[9]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
21:00 [7]อัมคาร์ เพิร์ม VS อูราล [12]
22:59 [5]เทเลค กรอซนี่ย์ VS เอฟซี อูฟา[9]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (Swiss Cup)
00:30 [D3-11]เอฟซี ทุคเกน VS บาเซิ่ล[D1-1]
00:30 [D2-4]อารัว VS ลูกาโน่[D1-6]
01:15 [D2-5]วินเตอร์ทูร์ VS เคียสโซ่[D2-8]
01:30 [D1-3]ยัง บอยส์ VS กราสฮ็อปเปอร์[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
20:30 [1]มลาด้า โบเลสลาฟ VS ฮราเดตส์กราลอเว[14]
21:30 [4]ซลิน VS สปาร์ต้า ปราก[5]
22:00 [12]เบอโน่ VS วิโซซิน่า จิคลาวา[15]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 5 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22.30 ไอซ์แลนด์(U21) VS สกอตแลนด์(U21)
01.30 ซานมารีโน่(U21) VS สเปน(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20.00 [144]ทาจิกิสถาน VS ปาเลสไตน์[115]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู21 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-21)
19:30 ไซปรัส(U21) VS พม่า(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู20 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-20)
21:00 สหรัฐอเมริกา(U20) VS เยอรมนี(U20)
01:00 อังกฤษ(U20) VS เนเธอร์แลนด์(U20)
02:00 อุรุกวัย(U20) VS เวเนซุเอล่า(U20)
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
21.00 [CFL-10]เอฟซี ทาชอฟ VS ซลิน[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
21.30 [21]สปอร์ติ้ง โควิลฮา VS อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[8]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
01.30 [2]โรเซลาเร่ VS ลอมเมล[6]
01.30 [3]ทูบิซี่ VS อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[7]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
07.00 [4]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05.30 [13]วิตอเรีย BA VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[9]
05.30 [6]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS ชาเปโคเอนเซ่[11]
07.00 [7]โครินเธียนส์ VS อัตเลติโก มิไนโร่[3]
07.00 [4]ซานโตส VS ฟลูมิเนนเซ่[5]
07.45 [15]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS เซาเปาโล[13]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07.10 [D1-20]เบลกราโน่(N) VS ยูเวนตุด อูไนด้า[D2-19]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 28 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01.45 แอตฯ มาดริด[สเปน-3] VS บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]
01.45 มึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-4] VS บาร์เซโลน่า[สเปน-2]
01.45 เซลติก[สก็อต-1] VS แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-1]
01.45 อาร์เซน่อล[อังกฤษ-3] VS บาเซิ่ล[สวิต-1]
01.45 นาโปลี[อิตาลี่-2] VS เบนฟิก้า[โปรตุเกส-1]
01.45 ลูโดโกเรตส์[บัลแกเรีย-3](N) VS ปารีส[ฝรั่งเศส-4]
01.45 เอฟเค รอสตอฟ[รัสเซีย-5] VS พีเอสวี[ฮอลแลนด์-3]
01.45 เบซิคตัส[ตุรกี-3] VS ดินาโม เคียฟ[ยูเครน-3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01.45 [5]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS นอริช ซิตี้[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [4]ไซนาโจเอน VS คูพีเอส[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22.45 [12]โปกอน VS จาเกียลโลเนีย[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01.45 [24]โคเวนทรี VS วิมเบิลดัน[20]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก U19 (UEFA Youth League U19)
18.00 เบซิคตัส(U19) VS ดินาโม เคียฟ(U19)
18.00 เอฟเค รอสตอฟ(U19) VS พีเอสวี(U19)
19.00 มึนเช่นกลัดบัค(U19) VS บาร์เซโลน่า(U19)
20.00 อาร์เซน่อล(U19) VS บาเซิ่ล(U19)
20.00 ลูโดโกเร็ทส์(U19) VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19)
21.00 นาโปลี(U19) VS เบนฟิก้า(U19)
21.00 แอตฯ มาดริด(U19) VS บาเยิร์น มิวนิค(U19)
22.59 เซลติก(U19) VS แมนฯ ซิตี้(U19)
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
17.00 [1]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ VS เอฟซี โซล[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00 [11]นครราชสีมา เอฟซี VS ซุปเปอร์ สมุทรปราการ[15]
18.00 [13]ศรีสะเกษ เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[8]
18.00 [2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS สุพรรณบุรี เอฟซี[10]
18.00 [3]บางกอกกล๊าส VS พัทยา ยูไนเต็ด[12]
18.00 [1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[16]
18.00 [6]ราชบุรี มิตรผล VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[17]
18.00 [5]ชลบุรี เอฟซี VS บีบีซียู เอฟซี[18]
18.00 [14]ราชนาวี เอฟซี VS สุโขทัย เอฟซี[7]
18.00 [9]บีอีซี เทโรศาสนะ VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[4]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 7 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู19 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-19)
16.00 ลัตเวีย(U19) VS รัสเซีย(U19)
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22.30 [D2-2]บราแบรนด์ VS เฟรเดอริเซีย[D1-7]
22.30 [D1-11]เวนด์ซิสเซล VS โฮโบร[D1-2]
01.15 [D1-5]เวเจิล VS โอเดนเซ่[SASL-10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45 [6]ดาร์ลิงตัน VS สต็อคพอร์ท[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01.30 [21]แตร์นาน่า VS ปิซ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
00.00 [13]กิมนาสติก VS นูมานเซีย[18]
01.00 [15]คาดิส VS เลบานเต้[2]
03.00 [17]มายอร์ก้า VS เรอุส เดปอร์ติว[7]
03.00 [1]เรอัล ซาราโกซ่า VS เรอัล บายาโดลิด[3]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
02.00 [11]โบตาโฟโก้(N) VS ฟลูมิเนนเซ่[7]
02.00 [18]ฟิกูเรนเซ่ VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[9]
02.00 [19]ซานตา ครูซ VS ชาเปโคเอนเซ่[10]
05.30 [3]อัตเลติโก มิไนโร่ VS วิตอเรีย BA[14]
07.45 [2]ฟลาเมงโก(N) VS ปอนเต เปรตา[8]
07.45 [1]พัลไมรัส VS เซาเปาโล[12]
07.45 [15]กอริติบ้า VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[6]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06.30 [10]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[14]
08.30 [7]รีล ซอลต์ เลค VS แอลเอ กาแลกซี่[3]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 31 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:30 [117]เอสโตเนีย VS มอลต้า[176]
00:15 [34]สาธารณรัฐเช็ก VS อาร์เมเนีย[102]
00:30 [50]นอร์เวย์ VS เบลารุส[70]
01:00 [149]เลบานอน VS จอร์แดน[79]
01:00 [44]เดนมาร์ก VS ลิกเตนสไตน์[182]
01:15 [19]ตุรกี VS รัสเซีย[38]
01:30 [37]แอลเบเนีย VS โมร็อกโก[53]
01:45 [31]ไอร์แลนด์ VS โอมาน[107]
01:45 [4]เยอรมนี VS ฟินแลนด์[61]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:00 [1]สเตอัว บูคาเรสต์ VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
01:45 [12]รีห์ล VS อเบอรี่สวิธ[4]
01:45 [7]เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ VS คอนนาห์ คิวเอ็น[2]
01:45 [3]บังกอร์ ซิตี้ VS นิวทาวน์ เอเอฟซี[8]
01:45 [11]คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโปลิแทน VS เดอะ นิว เซนต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01:45 [11]น็อตต์สเคาน์ตี้ VS ฮาร์ทลี่พูล[15]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [10]วาลเบิร์ก เอฟซี VS ออร์ไกร์ท[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
22.59 [D3-14]กัวดาล VS บูร์โกส ซีเอฟ[D3-16]
01:00 [D3B-17]อมอเรเบียต้า VS ซูโอกัวลิ มอส[D3-19]
01:00 [D3-18]ซีดี โบอิโร่ VS ซีดี กัวจูเอโล่[D3A-11]
02:00 [D3D-17]เอ็กเตรมาดูร่า VS แอตเลติโก้ มันช่า[D3-7]
02:30 [D3-13]แอตเลติโค ซานลูเกโน่ VS เรอัล มูร์เซีย[D3D-11]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
07:10 [D1-5]อินดิเพนเดนเต้ VS แอตเลติโก้ จูเนียร์[D1-9]
07:30 [D1-1]ดิปอร์เทส โตลิม่า VS เดปอร์ติโว กาลี[D2-16]
07.45 [D1-10]ซานตา เฟ่ VS ลา อีคูดัด[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05:30 [D1-1]พัลไมรัส VS โบตาโฟโก้ พีบี[D3-2]
07:45 [D1-9]ฟลูมิเนนเซ่(N) VS โครินเธียนส์[D1-4]
07:45 [D1-17]อินเตอร์นาซิอองนาล VS ฟอร์ตาเลซ่า[D3-1]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
01.30 [M-6]เดปอร์ตีโบ ลาเฟร์เรเร่(N) VS เอลมาโกล[D2-12]
05.30 [D1-30]แอดเตริโค ราแฟล่า(N) VS โรซาริโอ้ เซ็นทรัล[D1-16]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
03:00 [D1-15]กอริติบ้า VS วิตอเรีย BA [D1-14]
07:45 [D1-10]ชาเปโคเอนเซ่ VS คุยอาบา[D3-14]
07:45 [D1-4]ฟลาเมงโก(N) VS ฟิกูเรนเซ่[D1-18]
07:45 [D1-12]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่(N) VS ซานตา ครูซ[D1-19]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 24 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01.45 [PR-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-2]
01.45 [D1-5]เอฟเค รอสตอฟ VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-8]
01.45 [D1-4]มึนเช่นกลัดบัค VS ยัง บอยส์[D1-3]
01.45 [D1-4]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ดินาโม ซาเกร็บ[D1-2]
01.45 [D1-1]อโปเอล นิโคเซีย VS โคเปนเฮเก้น[SASL-2]
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01.45 [L2-18]แอคคริงตัน VS เบิร์นลี่ย์[PR-8]
01.45 [LCH-5]ฟูแล่ม VS มิดเดิลสโบรห์[PR-5]
01.45 [L2-1]มอร์แคมบ์ VS บอร์นมัธ[PR-20]
01.45 [PR-18]ซันเดอร์แลนด์ VS ชรูว์สบิวรี่[L1-20]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [7]อิลเวส VS โรวาเนียมี่[5]
22.30 [2]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS PK-35 [12]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22.59 [13]ปิแอส กลิวิส VS เลเชีย กอเดนซ์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45 [8]ดาร์ลิงตัน VS ชอร์เลย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
22.59 [1]คริสเตียนซุนด์ VS คองสวิงเกอร์[6]
22.59 [8]สตรอมเมน VS ออสโล[12]
22.59 [2]Jerv VS อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า[13]
00.00 [14]เฟรดริกซ์สตรัด VS อาซาเน่ ฟุตบอล[9]
00.00 [16]ไบรน์ VS เลวานเจอร์ เอฟเค[4]
00.00 [10]เรนเฮล์ม VS ซานด์เนส[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.00 [10]เซอร์เวตต์ VS เลอ มอนท์ ลอแซนเน่[6]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
17.30 [D1-2]เอฟซี โซล VS ซานตง ลู่เนิ่ง[CSL-11]
22.59 [D1-2]อัล จาอิส VS อัล นาเซอร์ ดูไบ[LP-10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05.30 [D1-9]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[D1-6]
05.30 [D1-5]ซานโตส VS วาสโก ดา กาม่า[D2-1]
07.45 [D1-2]อัตเลติโก มิไนโร่ VS ปอนเต เปรตา[D1-8]
07.45 [D1-11]เซาเปาโล VS ยูเวนตูเด้[D3-4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
01.00 [D1-11]เรอัล การ์ซิลาโซ่ VS ปาเลสติโน่[D1-8]
04.15 [D1-1]โบลิวาร์ VS อัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-5]
04.15 [D1-7]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(N) VS รีล โปโตซี่[D1-10]
05.45 [D1-3]อินดิเพนเดนเต้ VS สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[D1-4]
07.45 [D1-18]ฟิกูเรนเซ่ VS ฟลาเมงโก[D1-4]
07.45 [D1-19]ซานตา ครูซ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[D1-12]
07.45 [D1-7]เอสตูเดียนเตส VS เบลกราโน่[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06.30 [10]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS ดีซี ยูไนเต็ด[16]
06.30 [19]โคลัมบัส ครูว์ VS ฟิลลาเดเฟีย[9]
06.30 [15]ออร์แลนโด้ ซิตี้ VS โตรอนโต้ เอฟซี[4]
07.30 [20]ชิคาโก ไฟร์ VS แอลเอ กาแลกซี่[6]
08.00 [18]ฮุสตัน ไดนาโม VS ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[13]
09.30 [12]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ VS นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[17]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09.00 [D1-3]ติเกรส์ UANL VS พลาซ่า อามาดอร์[AP-11]
09.00 [D1-1]เรอัล เอสเทล VS เอฟซี ดัลลัส[MLS-1]

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01.30 [LCH-16]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS บิวรี่[L1-5]
01.45 [L1-13]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-24]
01.45 [LCH-2]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS สวินดอน ทาวน์[L1-7]
01.45 [L2-1]ลูตัน ทาวน์ VS แอสตัน วิลล่า[LCH-21]
โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกชาย (Men Olympic Football Tournament 2016)
22.59 อาร์เจนติน่า(U23)(N) VS ฮอนดูรัส(U23)
22.59 แอลจีเรีย(U23)(N) VS โปรตุเกส(U23)
02.00 เยอรมนี(U23)(N) VS ฟิจิ(U23)
02.00 เกาหลีใต้(U23)(N) VS เม็กซิโก(U23)
05.00 โคลัมเบีย(U23)(N) VS ไนจีเรีย(U23)
05.00 ญี่ปุ่น(U23)(N) VS สวีเดน(U23)
08.00 แอฟริกาใต้(U23)(N) VS อิรัก(U23)
08.00 บราซิล(U23) VS เดนมาร์ก(U23)
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00 [2]นอร์โคปิ้ง VS ฮัคเค่น[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00.45 [8]ลูกาโน่ VS เอฟซี ซิยง[9]
00.45 [5]วาดุซ VS ลูเซิร์น[3]
01.30 [1]บาเซิ่ล VS ยัง บอยส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02.00 [10]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS ดันดาล์ค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [10]HIFK VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[1]
22.30 [11]อินเตอร์ ตูร์คู VS PK-35 [12]
22.30 [7]คูพีเอส VS มาเรียฮามน์[2]
22.30 [9]ลาห์ติ VS อิลเวส[5]
22.30 [3]โรวาเนียมี่ VS พีเอส เคมี่[8]
22.30 [4]VPS วาซ่า VS ไซนาโจเอน[6]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00.00 [2]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS ดินาโม ซาเกร็บ[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00.00 [D2-10]บิโตเวีย บิโตฟ VS ซาเกลบี้ ลูบิน[D1-2]
01.30 [D2-14]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ VS ลีเกีย วอร์ซอว์[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01.45 [PR-3]เซลติก VS มาเธอร์เวลล์[PR-4]
01.45 [PR-7]เซนต์ จอห์นสโตน VS ฮาร์ทส์[PR-9]
01.45 [CH-10]อายร์ ยูไนเต็ด VS อเบอร์ดีน[PR-8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45 [14]แบรดฟอร์ด ปาร์ค VS ครูซอน[22]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01.45 [18]ไวท์ฮ๊อค VS ดาร์ทฟอร์ด[13]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.45 [6]วินเตอร์ทูร์ VS เนอชาแตล ซามักซ์[2]
00.45 [5]โวห์เลน VS เคียสโซ[9]
00.45 [7]เลอ มอนท์ ลอแซนเน่ VS เอฟซี ซูริค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [2]จีวาสคีล่า VS ฮาก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02.15 [8]เฟรม เรย์จาวิค VS ฮักกิ้น[11]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
17.00 [D1-12]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส VS อินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่[D1-4]
00.00 [D1-9]เรอัล โซเซียดาด VS เออิบาร์[D1-14]
01.30 [D1-1]บาร์เซโลน่า VS ซามพ์โดเรีย[D1-15]
01.30 [D1-4]อินเตอร์ มิลาน VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05.00 [D1-9]ยูนิเวอร์เซียดัด VS โบลิวาร์[D1-1]
07.00 [D1-4]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ VS โอ.ฮิกกิ้นส์[D1-4]
07.00 [D1-1]โซล เดอ อเมริกา VS ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[D1-5]
09.15 [D1-1]บาร์เซโลน่า เอสซี VS เอฟซี ซาโมร่า[D1-2]
09.30 [D1-6]อินดิเพนเดนเต้ VS ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
18.00 [D1-3]การท่าเรือ เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[D1-14]
18.00 [D1-5]สงขลา ยูไนเต็ด VS ศรีสะเกษ เอฟซี[PR-11]
19.00 [PR-2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-4]
19.00 [PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS กระบี่ เอฟซี[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
01:00 [D1-1]บาร์เซโลน่า(N) VS เลสเตอร์ ซิตี้[PR-1]
06:30 [D1-1]บาเยิร์น มิวนิค(N) VS เรอัล มาดริด[D1-2]
08:00 [D1-7]เอซี มิลาน(N) VS เชลซี[PR-10]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00:45 [D1-5]สเตอัว บูคาเรสต์ VS สปาร์ต้า ปราก[D1-5]
00:45 [SASL-1]โคเปนเฮเก้น VS เอฟซี แอสตร้า[D1-9]
01:00 [D1-2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS โอลิมเปียกอส[D1-1]
01:15 [D1-4]ยัง บอยส์ VS ชักตาร์ โดเน็ตส์[D1-1]
01:30 [D1-1]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
01:30 [D1-9]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ปาร์ติซานี่ ทิราน่า[D1-2]
01:45 [D1-3]อันเดอร์เลชท์ VS เอฟเค รอสตอฟ[D1-2]
01:45 [PR-1]เซลติก VS เอฟซี แอสทาน่า[PR-1]
01:45 [D1-6]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS เทรนซิน[D1-9]
01:45 [D1-3]โมนาโก VS เฟเนร์บาห์เช่[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:59 [D1-15]สโลวาน ลิเบอเรช VS แอดมิร่า[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00 [9]เวสต์มานเนียยาร์ VS ฟจอลเนอร์[4]
02:15 [3]เบรย์ดาบลิค VS ฟีลเคียร์[11]
02:15 [10]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[12]
02:15 [5]อัคราเนส VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
03:00 [8]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [2]จีวาสคีล่า VS เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท[10]
22:30 [6]อีคีนาส VS เอซี โอลู[3]
22:30 [9]ค็อตก้า VS ยาโร่[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59 [RegS-8]เฮสเซ่น คาสเซล VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
23:30 [D1-13]ริเซสปอร์(N) VS ฮัลล์ ซิตี้[LCH-4]
00:00 [D1-15]ลอริยองต์(N) VS บอร์กโดซ์[D1-11]
01:00 [D2-14]ซีดี ลูโก้ VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[D1-17]
01:30 [D1-17]อูดิเนเซ่ VS มิดเดิลสโบรห์[LCH-2]
01:45 [PR-16]บอร์นมัธ VS บาเลนเซีย[D1-12]
01:45 [PR-6]เซาแธมป์ตัน VS เอสปันญ่อล[D1-13]
01:45 [D2-4]คิโรน่า VS โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-13]
02:00 [PR-5]แมนฯ ยูไนเต็ด VS เอฟเวอร์ตัน[PR-11]
06:30 [MLS-8]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS เอเอส โรม่า[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
06:00 [D1-7]เอ็นบิกาโด VS ปาตริโอตาส[D1-6]
03:00 [D1-9]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS เรอัล คาร์ทาเกน่า[D2-6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [16]วิตอเรีย BA (N) VS กอริติบ้า[17]
07:00 [8]ฟลูมิเนนเซ่ VS ฟิกูเรนเซ่[15]
05:30 [12]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS อเมริกา มิไนโร่[20]
07:45 [2]ซานโตส(N) VS ฟลาเมงโก[5]
07:45 [7]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS โครินเธียนส์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [9]โตรอนโต้ เอฟซี VS รีล ซอลต์ เลค[6]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07:00 [MLS-7]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS แอนติกา จีเอฟซี[D1-5]
09:00 [MLS-12]พอร์ทแลนด์ VS ซีดี ดรากอนส์[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang FA Cup)
18:00 [PR-10]สุพรรณบุรี เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[PR-6]
19:00 [PR-16]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS นนทบุรี เอฟซี[D2F-7]
15:30 [D1-9]ขอนแก่น ยูไนเต็ด VS ประจวบ เอฟซี[D1-7]
19:00 [PR-5]ราชบุรี มิตรผล VS นครราชสีมา เอฟซี[PR-15]
19:00 [PR-13]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS สุโขทัย[PR-7]
19:00 [D1-15]ระยอง เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี[PR-8]
19:00 [PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-4]
18:00 [D1-3]การท่าเรือ เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[PR-11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [B6]มหาสารคาม เอฟซี VS ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B8]
17.00 [B4]อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS สกลนคร เอฟซี[B7]
17.00 [B10]หนองคาย เอฟที VS กาฬสินธ์ เอฟซี[B3]
16:00 [B9]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS มุกดาหาร ลำโขง[B14]
18.00 [B1]อุดรธานี เอฟซี VS นครพนม เอฟซี[B13]
18.00 [B2]อุบลราชธานี เอฟซี VS ยโสธร เอฟซี[B11]
18.00 [B5]ขอนแก่น เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[B12]
16.00 [H6]สตูล ยูไนเต็ด VS ระนอง ยูไนเต็ด[H3]
16.00 [H5]ยะลา ยูไนเต็ด VS นครศรี เฮอริเทจ[H12]
16.15 [H8]ปัตตานี เอฟซี VS สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด[H2]
17.00 [H11]พังงา เอฟซี VS นรา ยูไนเต็ด[H1]
18.00 [H4]ตรัง เอฟซี VS หาดใหญ่ เอฟซี[H9]
18.00 [H10]พัทลุง เอฟซี VS ภูเก็ต เอฟซี[H7]
โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกหญิง (Woman Olympic Football Tournament 2016)
22:59 [6]สวีเดน(W)(N) VS แอฟริกาใต้(W)[54]
01:00 [10]แคนาดา(W)(N) VS ออสเตรเลีย(W)[5]
02:00 [8]บราซิล(W) VS จีน(W)[12]
04:00 [93]ซิมบับเว(W)(N) VS เยอรมนี(W)[2]
05:00 [1]สหรัฐอเมริกา(W)(N) VS นิวซีแลนด์(W)[17]
08:00 [3]ฝรั่งเศส(W)(N) VS โคลัมเบีย(W)[24]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
21:00 [PR-1]เอฟซี แอสทาน่า VS เอฟเค ซัลกิริส[D1-2]
22:59 [D1-1]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ VS คาราบัค[D1-1]
00:15 [D1-2]นอร์โคปิ้ง VS โรเซนบอร์ก[D1-1]
00:30 [D1-1]เฟเรนซ์วารอซี่ VS ปาร์ติซานี ทิราน่า[D1-2]
01:15 [D1-1]เทรนซิน(N) VS โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[D1-1]
01:45 [D1-2]ดินาโม ซาเกร็บ VS วาร์ดาร์ สค็อบเย่[D1-1]
01:45 [PR-1]เซลติก VS ลินคอล์น เรด อิมป์ส[D1-1]
02:15 [PR-1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS ดันดาล์ค[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
21:00 [D1-5]FK คาปาร์ส(N) VS แอดมิร่า[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:45 [L2-1]เอดินเบิร์ก ซิตี้ VS ลิฟวิงสตัน[L1-9]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
19:00 [D1-4]AZ อัลค์มาร์ VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[L1-19]
22:59 [PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS รูบิน คาซาน[D1-10]
00:00 [D1-16]กรานาด้า VS บริสตอล ซิตี้[LCH-18]
00:00 [D3-9]พรูเบน มุนสเตอร์ VS บาเลนเซีย[D1-12]
01:00 [D1-13]โอลิมปิก มาร์กเซย VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
01:00 [D1-6]โวล์ฟสเบอร์เกอร์(N) VS เชลซี[PR-10]
01:30 [D1-1]บาเยิร์น มิวนิค VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[PR-4]
01:30 [L2-8]ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด VS ซันเดอร์แลนด์[PR-17]
01:30 [LCH-6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS เบนฟิก้า[D1-1]
01:45 [L2-3]บริสตอล โรเวอร์ส VS แอสตัน วิลล่า[PR-20]
01:45 [LCH-19]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS ลิเวอร์พูล[PR-8]
01:45 [L2-4]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส VS นิวคาสเซิ่ล[PR-18]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05:30 [D2-3]ซิเอร่า VS โบตาโฟโก้ PB [D3-12]
05:30 [D3-8]ยูเวนตูเด้ VS เปซานดู[D2-15]
07:45 [D4-4]กาม่า ดีเอฟ VS ซานโตส[D1-4]
07:45 [D1-14]ซานตา ครูซ VS วาสโก ดา กาม่า[D2-1]
07:45 [D1-19]ครูไซโร่ VS วิตอเรีย BA[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45 [D1-3]อินดิเพนเดียนเต้ VS อัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล สหรัฐอเมริกา คัพ (US Open Cup)
06:30 [MLS-14]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น(N) VS ฟิลลาเดเฟีย[MLS-5]
07:15 [MLS-18]ฮุสตัน ไดนาโม VS เอฟซี ดัลลัส[MLS-1]
07:30 [MLS-20]ชิคาโก ไฟร์ VS ฟอร์ท ลอเดอร์เดล[NAL-11]
09.30 [MLS-4]แอลเอ กาแลกซี่ VS ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[MLS-17]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D1-18]คลับ เลออน VS เซลาย่า เอฟซี[D2-15]
07:00 [D1-3]กัวเรตาโร่ เอฟซี VS พูอีบลา[D1-6]
08:30 [D2-16]เมริด้า เอฟซี VS คลับ อเมริกา[D1-2]
09:00 [D1-17]จากัวร์ ชิอาปาส VS คาเฟ่ทาเลโรส[D2-18]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [13]พัทยา ยูไนเต็ด VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[11]
18:00 [6]เชียงราย ยูไนเต็ด VS โอสถสภา M150 [17]
18:00 [14]ราชนาวี เอฟซี VS บีอีซี เทโรศาสนะ[9]
18:00 [4]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS สุโขทัย เอฟซี[8]
19:00 [12]สุพรรณบุรี เอฟซี VS บีบีซียู เอฟซี[18]
19:00 [10]ศรีสะเกษ เอฟซี VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
19:00 [7]ชลบุรี เอฟซี VS นครราชสีมา เอฟซี[15]
20:00 [3]บางกอกกล๊าส VS ราชบุรี มิตรผล[5]
20:00 [2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[16]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00.15 [D1-1]โรเซนบอร์ก VS นอร์โคปิ้ง[D1-2]
00.15 [D1-2]ซัลกิริส VS เอฟซี แอสทาน่า[PR-1]
00.30 [D1-1]ลูโดโกเรตส์ รัซกราด VS เอฟเค มลาดอสต์[D1-5]
01.00 [D1-1]สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ VS เฟเรนซ์วารอซี่[D1-1]
01.00 [D1-1]ครูซาเดอร์ VS โคเปนเฮเก้น[SASL-1]
01.30 [D1-1]โอลิมปิจา ลจุบจาน่า VS เทรนซิน[D1-1]
01.45 [PR-1]ดันดาล์ค VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [6]VPS วาซ่า VS PK-35 [12]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [10]เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท VS ยาโร่[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16.00 [D1-16]ป๊อดเบสคิดเซีย VS ฟรีเดค-มิสตัค[D2-10]
22.00 [D2-6]โครบริ โกลกูฟว์ VS ฮราเดตส์กราลอเว[D2-2]
22.59 [D1-1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N) VS เวสต์บรอมวิช[PR-14]
22.59 [D1-2]สเตอัว บูคาเรสต์ VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-1]
22.59 [D1-7]ยาบโลเนช VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[D2-10]
22.59 [D1-15]ลอริยองต์ VS โลโคโมทีฟ มอสโก[D1-5]
23.30 [D2-10]แบรสต์ VS แอลจีเรีย[32]
23.30 [D2-9]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS VfR อาเล่น[D3-15]
00.00 [D2-18]RKC วาลไวก์ VS ดอร์เดรชท์[D2-14]
00.00 [D2-6]รอแยล อันท์เวิร์พ VS ออสเทนเด้[D1-4]
00.00 [D3-14]ASM เบลล์ฟอร์ VS โซโชซ์[D2-15]
00.00 [D2-3]เอ็นเอซี เบรด้า VS เมเชเลน[D1-10]
00.00 [D2-5]โบคุ่ม VS เบรนท์ฟอร์ด[LCH-9]
00.00 [D1-11]โลเคอเรน VS อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน[D2-7]
00.00 [D2-16]นิออร์ท VS เล เออบิเยรส์[D3-15]
00.00 [D1-15]เวสเตอร์โล VS โอลิมเปียกอส[D1-1]
00.00 [D1-1]บาเซิ่ล(N) VS เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[D1-3]
00.30 [D1-2]ยัง บอยส์(N) VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
01.00 [L1-19]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS ลิเวอร์พูล[PR-8]
01.00 [D1-2]เฟเนร์บาห์เช่ VS พานาธิไนกอส[D1-2]
01.00 [D1-14]แซงต์ ทรุยด็อง VS คาร์ล ไซส์ เยน่า[RegN-4]
01.00 [D1-5]เชลบอร์น VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-13]
01.30 [Conf-17]เชสเตอร์ เอฟซี VS วีแกน แอธเลติก[L1-1]
02.00 [L2-11]บาร์เน็ต VS อิปสวิช ทาวน์[LCH-7]
06.00 [MLS-5]ฟิลลาเดเฟีย VS คริสตัล พาเลซ[PR-15]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
02.30 [10]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ VS เอฟเวอร์ตัน ซีดี[12]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05.30 [D1-17]ฟิกูเรนเซ่ VS ปอนเต เปรตา[D1-5]
05.30 [D2-17]บรากันติโน้ VS โบตาโฟโก้[D1-14]
07.45 [D3-12]โบตาโฟโก้ PB VS ซิเอร่า[D2-4]
07.45 [D2-1]วาสโก ดา กาม่า VS ซานตา ครูซ[D1-18]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส รอบ8ทีมสุดท้าย นัดที่2 (COPA LIBERTADORES 2016 )
07.45 [D1-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS เซาเปาโล[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
03.15 [19]แอตเลติโก้ ฮิวล่า VS คอร์ทูลัว[8]
03.15 [10]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา VS อ็องเซ่ กัลดาส[7]
06.00 [4]ดิปอร์เทส โตลิม่า VS ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[9]
06.00 [6]เดปอร์ติโว กาลี VS ลา อีคูดัด[18]
08.00 [12]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ VS แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06.00 [19]โคลัมบัส ครูว์ VS โตรอนโต้ เอฟซี[12]
06.30 [11]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[15]
07.30 [20]ชิคาโก ไฟร์ VS สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้[9]
09.30 [10]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส VS รีล ซอลต์ เลค[6]
09.30 [8]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[7]
09.30 [18]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ VS เอฟซี ดัลลัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang FA Cup)
15.30 [D2F-3]สีหมอก เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[D1-14]
18.00 [PR-8]สุโขทัย เอฟซี VS โอสถสภา M150[PR-17]
18.00 [PR-11]สุพรรณบุรี เอฟซี VS กรุงธนบุรี เอฟซี[D2D-6]
18.00 [D1-1]อุบล ยูเอ็มที VS ราชบุรี มิตรผล[PR-4]
18.00 [D1-7]ประจวบ เอฟซี VS ตราด เอฟซี[D2E-1]
18.00 [D2F-9]นนทบุรี เอฟซี VS สมุทรสาคร เอฟซี[D2F-1]
18.00 [D2E-7]จันทบุรี เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-5]
18.00 [PR-6]เชียงราย ยูไนเต็ด VS บางกอกกล๊าส[PR-3]
18.00 [D1-2]การท่าเรือ เอฟซี VS บีอีซี เทโรศาสนะ[PR-9]
19.00 [PR-13]พัทยา ยูไนเต็ด VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-1]
19.00 [PR-7]ชลบุรี เอฟซี VS หนองบัวพิชญ เอฟซี[D2A-1]
19.00 [PR-16]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS บ้านบึง ยูไนเต็ด[D2E-2]
19.00 [D1-6]ขอนแก่น ยูไนเต็ด VS เชียงใหม่ เอฟซี[D1-10]
19.00 [PR-12]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS กระบี่ เอฟซี[D1-9]
19.00 [PR-15]นครราชสีมา เอฟซี VS นรา ยูไนเต็ด[D2H-1]
19.00 [PR-10]ศรีสะเกษ เอฟซี VS สงขลา ยูไนเต็ด[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
22.59 [F1][20]ฮังการี่(N) VS โปรตุเกส[8][F3]
22.59 [F2][34]ไอซ์แลนด์(N) VS ออสเตรีย[10][F4]
02.00 [E1][12]อิตาลี่(N) VS ไอร์แลนด์[33][E4]
02.00 [E3][35]สวีเดน(N) VS เบลเยี่ยม[2][E2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05.30 [5]ชาเปโคเอนเซ่ VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[10]
05.30 [11]ปอนเต เปรตา VS ครูไซโร่[20]
07.00 [18]โบตาโฟโก้ VS ฟิกูเรนเซ่[12]
07.00 [13]ซานตา ครูซ VS ฟลาเมงโก[7]
07.45 [9]ฟลูมิเนนเซ่ VS ซานโตส[8]
07.45 [14]อัตเลติโก มิไนโร่ VS โครินเธียนส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ รอบ4ทีมสุดท้าย (Copa America 2016)
07.00 [A2][3]โคลัมเบีย(N) VS ชิลี[5][D2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00 [15]นครราชสีมา เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[9]
18.00 [2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS สุโขทัย เอฟซี[7]
18.00 [6]ราชบุรี มิตรผล VS สุพรรณบุรี เอฟซี[8]
18.00 [11]ชลบุรี เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[4]
19.00 [1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS โอสถสภา M150 [16]
19.00 [14]ราชนาวี เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[12]
19.00 [10]ศรีสะเกษ เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[5]
20.00 [3]บางกอกกล๊าส VS บีบีซียู เอฟซี[18]
20.00 [13]บีอีซี เทโรศาสนะ VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00 [8]สงขลา ยูไนเต็ด VS นครปฐม ยูไนเต็ด[6]
18.00 [7]ประจวบ เอฟซี VS สมุทรสงคราม เอฟซี[14]
18.00 [15]ระยอง เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[2]
18.00 [4]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS อ่างทอง เอฟซี[3]
18.00 [16]ลำปาง เอฟซี VS เชียงใหม่ เอฟซี[5]
18.00 [13]บางกอก เอฟซี VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[12]
19.00 [11]ปตท. ระยอง VS กระบี่ เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก แข่งที่ฝรั่งเศษ (EURO2016)
20.00 [B3][29]รัสเซีย(N) VS สโลวาเกีย[24][B4]
22.59 [A3][22]โรมาเนีย(N) VS สวิตเซอร์แลนด์[15][A2]
02.00 [A1][17]ฝรั่งเศส VS แอลเบเนีย[42][A4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01.00 [4]เวสต์มานเนียยาร์ VS เบรย์ดาบลิค[5]
02.15 [3]ฟจอลเนอร์ VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01.00 [6]โอซาซูน่า VS คิโรน่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05.30 [9]เซาเปาโล VS วิตอเรีย BA[13]
05.30 [6]ชาเปโคเอนเซ่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[3]
05.30 [10]ปอนเต เปรตา VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[11]
07.00 [20]โบตาโฟโก้(N) VS อเมริกา มิไนโร่[19]
07.00 [5]ซานโตส VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[18]
07.00 [14]ซานตาครูซ VS ฟิกูเรนเซ่[12]
07.45 [15]ครูไซโร่ VS ฟลาเมงโก[7]
07.45 [17]กอริติบ้า VS พัลไมรัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล สหรัฐอเมริกา คัพ (US Open Cup)
06.00 [MLS-18]โคลัมบัส ครูว์(N) VS เอฟซี แทมป้า เบย์[NAL-5]
06.00 [NAL-10]แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ(N) VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[MLS-13]
06.00 [MLS-3]ฟิลลาเดเฟีย VS ฮาริสเบิร์ก ซิตี้[D1-22]
06.05 [D1-12]โรเชสเตอร์ เรกกิ้ง VS นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[MLS-8]
06.30 [NAL-7]คาโรไลน่า ไรล์ฮอกค์ VS นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[MLS-17]
06.30 [MLS-15]ดีซี ยูไนเต็ด(N) VS ฟอร์ท ลอเดอร์เดล[NAL-6]
06.30 [MLS-12]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) VS นิวยอร์ก คอสมอส[NAL-1]
07.00 [NAL-4]มินนิโซตา ยูไนเต็ด VS แคนซัส วิซาร์ดส์[MLS-11]
07.30 [MLS-20]ชิคาโก ไฟร์ VS อินดี้ อิเลฟเวิ่น[NAL-2]
07.30 [MLS-19]ฮุสตัน ไดนาโม VS แซนแอนโทนีโอ[D1-25]
07.30 [MLS-2]เอฟซี ดัลลัส VS OKC เอ็นเนอร์จี้[D1-17]
09.30 [MLS-16]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ VS คิทแซพ พูมาส[NPSL-43]
09:30 [MLS-5]แอลเอ กาแลกซี่ VS ลา มาควิน่า
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang FA Cup)
19.00 [PR-13]บีอีซี เทโรศาสนะ VS ปตท. ระยอง[D1-10]
19.00 [D2A-8]เลย ซิตี้ VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[PR-9]
19.00 [D1-6]ประจวบ เอฟซี VS บางกอก เอฟซี[D1-13]
19.00 [D2E-4]สมุทรปราการ เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[D1-14]
19.00 [D2E-7]จันทบุรี เอฟซี VS สิงห์อุบล เอฟซี
19.00 [D2E-1]ตราด เอฟซี VS นครปฐม ยูไนเต็ด[D1-9]
19.00 [D1-5]เชียงใหม่ เอฟซี VS ปทุมธานี ยูไนเต็ด[D2E-10]
19.00 [PR-4]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS ม.วงษ์ชวลิตกุล
19.00 [PR-5]เชียงราย ยูไนเต็ด VS บีบีซียู เอฟซี[PR-18]
19.00 [D1-3]อุบล ยูเอ็มที VS ปลวกแดง ระยอง[D2E-3]
19.00 [D2A-1]หนองบัวพิชญะ VS อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[D2F-6]
19.00 [D1-7]สงขลา ยูไนเต็ด VS พัทลุง เอฟซี[D2H-10]
19.00 [PR-2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS นครราชสีมา เอฟซี[PR-16]
19.00 [D1-12]กระบี่ เอฟซี VS ราชประชา เอฟซี[D2D-1]
19.00 [D2E-12]ทีเอ เบญจมราชูทิศ VS สุพรรณบุรี เอฟซี[PR-8]
19.00 [D1-2]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[PR-12]
19.00 [D1-16]สมุทรสงคราม เอฟซี VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[PR-17]
19.00 [D2C-9]พานทอง เอฟซี VS นรา ยูไนเต็ด[D2H-1]
19.00 [D2G-10]บีซีซี เอฟซี VS บางกอกกล๊าส[PR-3]
19.00 [D2D-5]ม.เกษมบัณฑิต VS โอสถสภา M150[PR-15]
19.00 [D2E-9]ฉะเชิงเทรา ไฮเทค VS สุโขทัย เอฟซี[PR-7]
19.00 [D2C-2]อยุธยา วอริเออร์ VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-1]
19.00 [PR-14]ราชนาวี เอฟซี VS สิงห์ ท่าเรือ[D1-1]
19.00 [D2F-8]นนทบุรี เอฟซี VS อ่างทอง เอฟซี[D1-4]
19.00 [D2F-3]กรุงธนบุรี เอฟซี VS สระแก้ว เอฟซี[D2E-10]
19.00 [D2B-7]ขอนแก่น เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[PR-10]
19.00 [D2F-4]สมุทรสาคร เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[D2B-12]
19.00 [PR-6]ราชบุรี มิตรผล VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[D2G-4]
19.00 [D2F-2]สีหมอก เอฟซี VS พีทียู ปทุมธานี[D2C-7]
19.00 [D2C-3]สิงห์บุรี บางระจัน VS ชลบุรี เอฟซี[PR-11]
19.00 [D2F-12]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 15 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 8 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 8 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
01:45 [8]โปรตุเกส VS เอสโตเนีย[94]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [6]โอซาซูน่า VS กิมนาสติก[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [18]ซาแลร์นิตาน่า VS แลนซีอาโน่[19]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland cup)
01:00 [D2-7]เวสทรี VS เฟรม เรย์จาวิค[D1-6]
02:15 [D1-1]กรินดาวิค VS ฟีลเคียร์[PR-12]
02:15 [PR-10]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS กรอตต้า[D2-2]
03:00 [PR-1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS เลคเนียร์ เรกยะวิก[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [5]อีคีนาส VS ยาโร[8]
23:30 [9]ทีพีเอส VS จีวาสคีล่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
07:00 [5]แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า VS อัตเลติโก้ นาซิอองนาล[2]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
06:30 [7]บราซิล(N) VS เฮติ[74]
09:00 [13]เอกวาดอร์(N) VS เปรู[48]
โปรแกรมฟุตบอล แคนนาเดี้ยน แชมป์เปี้ยนชิพ (Canadian Championship 2016)
06:30 [MLS-9]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS โตรอนโต้ เอฟซี[MLS-14]
09:00 [MLS-6]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส VS ออตตาวา ฟิวรี[NAL-9]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15:30 [D2G-3]เกษตรศาสตร์ เอฟซี VS ปตท. ระยอง[D1-9]
18:00 [D2B-9]หนองคาย เอฟที VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-3]
17:00 [D2A-1]หนองบัวพิชญะ VS พัทยา ยูไนเต็ด[PR-12]
17:30 [D2A-8]ตาก ซิตี้ VS ราชนาวี เอฟซี[PR-13]
18:00 [D1-1]การท่าเรือ เอฟซี VS บางกอกกล๊าส[PR-4]
18:00 [D1-12]กระบี่ เอฟซี VS สุพรรณบุรี เอฟซี[PR-8]
18:00 [D1-3]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS โอสถสภา M150[PR-15]
18:00 [D1-15]ลำปาง เอฟซี VS บีบีซียู เอฟซี[PR-18]
18:00 [D1-7]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS ชลบุรี เอฟซี[PR-9]
18:00 [D2E-6]จันทบุรี เอฟซี VS บีอีซี เทโรศาสนะ[PR-14]
18:00 [D1-8]สงขลา ยูไนเต็ด VS นครราชสีมา เอฟซี[PR-17]
18:00 [D1-10]นครปฐม ยูไนเต็ด VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[PR-1]
18:00 [D1-4]อุบล ยูเอ็มที VS เชียงราย ยูไนเต็ด[PR-5]
19:00 [D2B-5]ขอนแก่น เอฟซี VS สุโขทัย เอฟซี[PR-6]
19:00 [D2A-2]ลำพูน วอร์ริเออร์ VS ศรีสะเกษ เอฟซี[PR-11]
19:00 [D2C-2]อยุธยา เอฟซี VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[PR-2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 8 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 8 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 1 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 1 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
21:30 [6]สเปน(N) VS เกาหลีใต้[54]
22:59 [29]สาธารณรัฐเช็ก(N) VS รัสเซีย[27]
22:59 [93]เอสโตเนีย VS อันดอร์ร่า[202]
23:30 [107]ลัตเวีย VS ลิธัวเนีย[138]
00:45 [49]นอร์เวย์ VS ไอซ์แลนด์[35]
01:45 [2]เบลเยี่ยม VS ฟินแลนด์[61]
01:45 [27]โปแลนด์ VS เนเธอร์แลนด์[17]
01:45 [66]อุสเบกิสทาน VS อิเควทอเรียลกินี[83]
07:30 [89]กัวเตมาลา VS เวเนซุเอล่า[74]
09:00 [16]เม็กซิโก(N) VS ชิลี[3]
09.30 [98]เอลซัลวาดอร์ VS อาร์เมเนีย[110]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01:15 [D1-9]อิสทรา 1961 VS ซิเบนิค[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [4]เปสคาร่า VS โนวาร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [2]อินเตอร์นาซิอองนาล VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[16]
07:00 [4]โครินเธียนส์ VS ซานโตส[12]
07:00 [14]กอริติบ้า(N) VS ชาเปโคเอนเซ่[9]
07:00 [3]ซานตาครูซ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[20]
07:45 [13]โบตาโฟโก้(N) VS ครูไซโร่[19]
07:45 [11]อัตเลติโก มิไนโร่ VS ฟลูมิเนนเซ[7]
07:45 [17]ฟิกูเรนเซ่ VS เซาเปาโล[6]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Super Cup)
01:40 [D1-28]โอลิมโป บาเฮีย VS กิมนาเซีย จูจุย[D2-4]
06:00 [D1-8]เดเฟนซา จัสติเชีย VS ทัลเลเรส[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01.30 [14]ลอส อันเดส VS วิลล่า ดาลมิเน[12]
01:30 [5]นูอีว่า ชิคาโก้ VS เซ็นทรัล คอร์โดบ้า[21]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
06:00 [8]คอร์ตูลัว VS ซานตาเฟ่[4]
08:00 [6]ริโอเนโกร อากีลาส VS อัตเลติโก้ นาซิอองนาล[2]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [5]ฟิลลาเดเฟีย VS โคลัมบัส ครูว์[17]
07:00 [13]ดีซี ยูไนเต็ด VS ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[18]
09.30 [15]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส VS ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก2018 โซนโอเชียเนีย
13:00 [198]ปาปัวนิวกินี VS ตาฮิติ[196]
16:00 [191]นิวแคลิโดเนีย VS ซามัว[170]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 1 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 1 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:00 [56]เซอร์เบีย VS ไซปรัส[80]
01:00 [51]คองโก-กินชาซา(N) VS โรมาเนีย[19]
07:00 [29]สหรัฐอเมริกา VS เอกวาดอร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
01:30 [1]บาเซิ่ล VS กราสฮ็อปเปอร์[4]
01:30 [6]เอฟซี ธูน VS ยัง บอยส์[2]
01:30 [3]ลูเซิร์น VS เอฟซี ซิยง[5]
01:30 [9]ลูกาโน่ VS เซนต์ กัลเลน[7]
01:30 [10]เอฟซี ซูริค VS วาดุซ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [10]อิลเวส VS ลาห์ติ[8]
22:30 [2]มาเรียฮามน์ VS คูพีเอส[4]
22:30 [12]PK-35 VS อินเตอร์ ตูร์คู[6]
22:30 [11]ไซนาโจเอน VS VPS วาซ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
22:00 [7]โวลุนทารี่ VS โปลี ทิมิโซอาร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
22:59 [D1-13]โบโด กลิมท์ VS เฮาเกซุนด์[D1-5]
22:59 [D1-14]วาเลเรนก้า VS วีดาล[D3-4]
22:59 [D1-9]ชาร์ปบอร์ก 08 VS สตอร์ดาล บลิงก์[D3-8]
22:59 [D1-11]ทรอมโซ่ VS ออด เกรนแลนด์[D1-3]
22:59 [D1-4]สตรอมก็อดเซ็ท VS สตาเบ็ค[D1-15]
00:00 [AL-1]ซานเดฟยอร์ด VS ซานด์เนส[AL-6]
00:00 [AL-7]คองสวิงเกอร์ VS แบรทวัก[D3-2]
01:05 [D1-1]โรเซนบอร์ก VS เนสท์ โซตรา[D3-1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:30 [14]นูมานเซีย VS ลูโก้[12]
01:30 [20]ยูอี ยาโกสเตรา VS อัลเมเรีย[18]
01:30 [13]ซีดี มิแรนเดส VS คอร์โดบ้า[9]
01:30 [19]พอนเฟร์ราดิน่า VS อัลบาเซเต้[21]
01:30 [3]กิมนาสติก VS โอซาซูน่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [6]บารี่ VS โนวาร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland cup)
00:30 [D1-1]กรินดาวิค VS อคูเรย์รี่[D1-3]
01:00 [PR-7]เวสต์มานเนียยาร์ VS ฮักกิ้น[D1-8]
02:15 [D1-4]เคฟลาวิค VS ฟีลเคียร์[PR-12]
02:15 [D1-5]ฮัวการ์ VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[PR-9]
02:15 [PR-8]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS เซลฟอสส์[D1-9]
03:00 [PR-4]ฟจอลเนอร์ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[PR-6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [4]เอฟซี ไลเฟริ่ง VS LASK ลินซ์[2]
00:30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต[8]
00:30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
00:30 [1]ซังค์ พอลเท่น VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
00:30 [3]แวคเกอร์ ติโรล VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (AFC Championleague 2016 )
17:00 ซิดนี่ย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-7] VS ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-12]
17:30 เอฟซี โซล[เกาหลี-1] VS อูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-3]
22:59 อัล จาอิส[กาตาร์-2](N) VS เลคห์วิย่า[กาตาร์-4]
23:15 ซบ อฮัน[อิหร่าน-6] VS อัล ไอน์[ยูเออี-2]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
19:00 คิดชี[ฮ่องกง-2] VS เบงกาลูรู[อินเดีย-1]
19:30 นาฟ อัลวาซัด[อิรัก-2] VS อัล จาอิส[ซีเรีย-1]
19:45 ยะโฮร์ ดารุล[มาเลเซีย-1] VS คาย่า เอฟซี[ฟิลิปปินส์-4]
22:45 อัล มูฮารัค[บาห์เรน-2] VS อัล ไฟซาลี[จอร์แดน-4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [18]โบตาโฟโก้(N) VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[19]
05:30 [14]ฟิกูเรนเซ่ VS ซานโตส[9]
07:00 [12]ฟลาเมงโก(N) VS ชาเปโคเอนเซ่[2]
07:00 [20]อเมริกา มิไนโร่ VS วิตอเรีย BA[13]
07:45 [8]พัลไมรัส VS ฟลูมิเนนเซ[3]
07:45 [11]กอริติบ้า VS เซาเปาโล[10]
07:45 [1]ซานตาครูซ VS ครูไซโร่[15]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก นัดชิงชนะเลิศ (สนามกลาง) (UEFA Europa League)
01:45 ลิเวอร์พูล[อังกฤษ-8](N) VS เซบีย่า[สเปน-7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
23:30 [13]ฮัคเค่น VS ยอนโคปิ้ง[9]
23:30 [8]เฮลซิงบอร์ก VS ออสเตอร์ซุนด์[7]
23:30 [12]ฮัมมาร์บี้ VS มัลโม่[2]
23:30 [5]ซันด์สวาลล์ VS เอล์ฟส์บอร์ก[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59 [3]คอนยาสปอร์ VS เบซิคตัส[1]
00:00 [18]เมอร์ซิน VS บูร์ซาสปอร์[11]
00:00 [4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS ริเซสปอร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
21:15 [3]พานิโอนิออส VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[1]
23:30 [2]พานาธิไนกอส VS เออีเค เอเธนส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
00:30 ฝรั่งเศส(U20) VS เม็กซิโก(U20)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
01:45 [4]แอคคริงตัน VS วิมเบิลดัน[7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดแรก) (AFC Championleague 2016 )
17:30 อูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-2] VS เอฟซี โซล[เกาหลี-1]
18:30 ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-14] VS ซิดนีย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-7]
22:40 อัล ไอน์[ยูเออี-2] VS ซบ อฮัน[อิหร่าน-6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45 [6]อัตเลติโก้ มิไนโร่ VS เซาเปาโล[5]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [11]โตรอนโต้ เอฟซี VS นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[9]
06:30 [19]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS ชิคาโก ไฟร์[20]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:30 [4]คลับ อเมริกา VS มอนเทอร์เรย์[1]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
20:00 [6]โวลุนตารี่ VS CFR คลูจ์[3]
22:30 [1]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[7]
01:00 [3]แพนดูรี่ VS สเตอัว บูคาเรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [13]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
20:00 [D1-3]มลาด้า โบเลสลาฟ VS ฮราเดตส์กราลอเว[D2-3]
22:59 [D1-2]สปาร์ตาปราก VS สโลวาน ลิเบอเรช[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01:45 [6]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ VS ทรูโร ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
20:00 อิสราเอล(U19)(N) VS สวิตเซอร์แลนด์(U19)
20:00 อิตาลี่(U19) VS ตุรกี(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
01:00 [14]อากัว ซานต้า VS อิทัวโน่[8]
03:00 [17]พิราซิคาบ้า VS โบตาโฟโก้[15]
05:30 [20]คาปิวาเรียโน่ VS เซาเบนโต้[2]
05:30 [9]ลิเนนเซ่(N) VS เซาเปาโล[6]
05:30 [16]โอเอสเต้ VS ออแด็กซ์ เซาเปาโล[7]
07:45 [1]โครินเธียนส์ VS ปอนเต เปรตา[11]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน17ปี (UEFA U17)
18:00 สวิตเซอร์แลนด์(U17)(N) VS เดนมาร์ก(U17)
19:00 ไอร์แลนด์(U17)(N) VS มอนเตเนโกร(U17)
22:59 โปแลนด์(U17) VS เซอร์เบีย(U17)
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [15]โอสถสภา M150 สระบุรี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[9]
18:00 [12]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS ชลบุรี เอฟซี[13]
18:00 [11]สุโขทัย เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[18]
18:00 [3]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS สุพรรณบุรี เอฟซี[4]
19:00 [7]นครราชสีมา เอฟซี VS บางกอกกล๊าส[2]
19:00 [1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[5]
19:00 [17]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS ราชนาวี เอฟซี[14]
20:00 [16]บีบีซียู เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[6]
20:00 [8]บีอีซี เทโรศาสนะ VS ราชบุรี มิตรผล[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [11]สงขลา ยูไนเต็ด VS ระยอง เอฟซี[13]
18:00 [3]อุบล ยูเอ็มที VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[15]
18:00 [6]ประจวบ เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[14]
18:00 [12]สมุทรสงคราม บีทียู VS การท่าเรือ เอฟซี[5]
18:00 [8]เชียงใหม่ เอฟซี VS อ่างทอง เอฟซี[1]
18:00 [9]นครปฐม เอฟซี VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15.30 [E11]กบินทร์ ยูไนเต็ด VS นาวิกโยธิน เอฟซี[E6]
15.30 [D5]กองเรือยุทธการ VS อินเตอร์ พัทยา[D2]
15.30 [D7]ลูกอิสาน เอฟซี VS บ้านบึง ยูไนเต็ด[D10]
17.00 [E4]สระแก้ว เอฟซี VS ทีเอ เบญจมราชูธิศ[E12]
17.00 [A1]หนองบัว พิชญ VS แพร่ ยูไนเต็ด[A8]
17.00 [A12]เพชรบูรณ์ เอฟซี VS ลำพูน วอริเออร์[A5]
17.30 [A9]ตาก ซิตี้ VS อุตรดิตถ์ เอฟซี[A10]
18.00 [C8]นครสวรรค์ เอฟซี VS สิงห์บุรี เอฟซี[C7]
18.00 [D9]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS ม.เกษมบัณฑิต[D8]
18.00 [F9]บีทียู ยูไนเต็ด VS สีหมอก เอฟซี[F3]
18.30 [E9]ฉะเชิงเทรา เอฟซี VS สมุทรปราการ เอฟซี[E3]
19.00 [G11]บีซีซี เอฟซี VS เกร็กคู ทัพฟ้า[G9]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
00:00 [18]โครเอเชีย VS อิสราเอล[69]
00:00 [54]สโลวีเนีย VS มาซิโดเนีย[138]
01:00 [16]โรมาเนีย VS ลิธัวเนีย[128]
02:00 [209]ยิบรอลตาร์ VS ลิกเตนสไตน์[163]
02:45 [32]โปแลนด์ VS เซอร์เบีย[50]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59 มอลโดว่า(U21) VS เบลเยี่ยม(U21)
00:00 มอลต้า(U21) VS มอนเตเนโกร(U21)
00:00 จอร์เจีย(U21) VS ซานมารีโน่(U21)
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
20:30 [140]ซูดานใต้(N) VS เบนิน[77]
21:30 [127]ชาด(N) VS แทนซาเนีย[125]
22:30 [174]เซาโตเม(N) VS ลิเบีย[107]
22:59 [147]กินีบิสเซา(N) VS เคนย่า[103]
22:59 [78]แซมเบีย(N) VS คองโก-บราซซาวิล[58]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
05:15 [13]ฟลูมิเนนเซ(N) VS อินเตอร์นาซิอองนาล[5]
07:30 [12]ฟลาเมงโก(N) VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15.30 [A2]น่าน เอฟซี VS ตาก ซิตี้[A8]
15.30 [A12]เพชรบูรณ์ เอฟซี VS พิษณุโลก เอฟซี[A4]
15.30 [A4]กำแพงเพชร เอฟซี VS เลย ซิตี้[A10]
18.00 [A5]พะเยา เอฟซี VS หนองบัว พิชญ[A1]
15.30 [B13]สกลนคร เอฟซี VS หนองคาย เอฟที[B7]
15.30 [B9]ยโสธร เอฟซี VS มุกดาหาร ลำโขง[B11]
18.00 [B3]อุบลราชธานี เอฟซี VS ขอนแก่น เอฟซี[B8]
18.00 [B10]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS สุรินทร์ ซิตี้[B6]
18.00 [B12]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS กาฬสินธุ์ เอฟซี[B4]
15.30 [C11]อุทัยธานี ฟอเรสท์ VS นครสวรรค์ เอฟซี[C8]
15.30 [C4]อยุธยา ยูไนเต็ด VS สระบุรี ทีอาร์ยู[C2]
15.30 [C3]พานทอง เอฟซี VS อยุธยา วอริเออร์[C5]
15.30 [D5]ม.เกษมบัณฑิต VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[D1]
15.30 [D3]พัทยา เอฟซี VS ลูกอีสาน เอฟซี[D6]
15.30 [D4]ราชประชา เอฟซี VS อินเตอร์ พัทยา[D2]
15.30 [D8]กองเรือยุทธการ VS ปทุมธานี ยูไนเต็ด[D9]
18.00 [D7]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS กบินทร์ เอฟซี[D11]
15.30 [E6]ปลวกแดง ระยอง VS กบินทร์ ยูไนเต็ด[E11]
15.30 [E1]พัทยา ซิตี้ VS สระแก้ว เอฟซี[E7]
15.30 [E8]ปราจีน ยูไนเต็ด VS จันทบุรี เอฟซี[E2]
18.00 [E10]ฉะเชิงเทรา เอฟซี VS นครนายก เอฟซี[E5]
15.30 [F12]ธนบุรี ซิตี้ VS บีทียู ยูไนเต็ด[F7]
18.00 [F6]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS สมุทรสาคร ยูไนเต็ด[F11]
18.00 [F4]สมุทรสาคร เอฟซี VS นนทบุรี เอฟซี[F9]
18.00 [F8]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS กรุงธนบุรี เอฟซี[F1]
15.30 [G6]โดม เอฟซี VS บีซีซี เอฟซี[G11]
15.30 [G9]ทหารบก เอฟซี VS รังสิต เอฟซี[G2]
15.30 [G7]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[G1]
15.30 [H10]ยะลา ยูไนเต็ด VS พัทลุง เอฟซี[H5]
15.30 [H4]พังงา เอฟซี VS ปัตตานี เอฟซี[H1]
15.30 [H8]สตูล ยูไนเต็ด VS นรา ยูไนเต็ด[H9]
18.00 [H6]ภูเก็ต เอฟซี VS ระนอง ยูไนเต็ด[H2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League)
02:45 บาร์เซโลน่า[สเปน-1] VS อาร์เซน่อล[อังกฤษ-3]
02:45 บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1] VS ยูเวนตุส[อิตาลี่-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [5]เซนต์ จอห์นสโตน VS รอสส์ เคาน์ตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
22:59 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS แรนเดอร์ส[7]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:30 [D1-1]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS ซาวิสซ่า[D2-4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [5]แอคคริงตัน VS วีคอมบ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
22:59 [D1-15]ซิกม่า โอโลมุช VS วิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1]
22:59 [D2-4]ฮราเดตส์กราลอเว VS มลาด้า โบเลสลาฟ[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02:45 [PR-9]อินเวอร์เนสส์ VS ฮิเบอร์เนี่ยน[CH-3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
00:30 [16]ฮูเอสก้า VS มายอร์ก้า[19]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
14:30 ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-10] VS เอฟซี โซล[เกาหลี-9]
17:00 ซานเฟรซเซ[ญี่ปุ่น-16] VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-2]
17:30 โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-5] VS ซิดนีย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-7]
18:30 กว่างโจว[จีน-3] VS อูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-2]
20:00 บุนยอดกอร์[อุซเบ-1] VS ซบ อฮัน[อิหร่าน-4]
22:10 อัล ไอน์[ยูเออี-2] VS อัล อาห์ลี[ซาอุ-1]
22:45 อัล จาอิส[กาตาร์-3] VS นาซาฟ การ์ชิ[อุซเบ-6]
00:15 อัล นาเซอร์ [ซาอุ-9] VS เลคห์วิย่า[กาตาร์-2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [13]บีบีซียู เอฟซี VS นครราชสีมา เอฟซี[14]
18:00 [16]สุโขทัย เอฟซี VS ราชบุรี มิตรผล[4]
18:00 [7]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS บางกอกกล๊าส[3]
19:00 [17]พัทยา ยูไนเต็ด VS เชียงราย ยูไนเต็ด[6]
19:00 [1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS บีอีซี เทโรศาสนะ[12]
19:00 [9]สุพรรณบุรี เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[5]
20:00 [15]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[11]
20:00 [18]โอสถสภา M150 สระบุรี VS ราชนาวี เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [1]กระบี่ เอฟซี VS การท่าเรือ เอฟซี[8]
18:00 [7]ประจวบ เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[5]
18:00 [2]อ่างทอง เอฟซี VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[15]
18:00 [3]เชียงใหม่ เอฟซี VS ปตท. ระยอง[4]
18:00 [10]นครปฐม ยูไนเต็ด VS ลำปางเอฟซี[14]
18:00 [11]สมุทรสงคราม บีทียู VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[13]
18:00 [6]อุบล ยูเอ็มที VS สงขลา ยูไนเต็ด[9]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Champions League)
00.00 เซนิต[รัสเซีย-5] VS เบนฟิก้า[โปรตุเกส-1]
02.45 เชลซี[อังกฤษ-10] VS ปารีส[ฝรั่งเศส-1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00.30 [11]บาสเตีย VS น็องต์[8]
00.30 [18]อฌักซิโอ้ VS โอลิมปิก มาร์กเซย[13]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [6]เซนต์ จอห์นสโตน VS อินเวอร์เนสส์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
22.00 [2]สเตอัว บูคาเรสต์ VS เอฟซี แอสตร้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ลีกคัพ (Iceland League Cup)
02.00 [12]เคฟลาวิค VS เซนจาร์นาน[4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
03.15 [D1-14]โคเบรซอล VS ซานตาเฟ่[D1-11]
05.30 [D1-3]โรซาริโอ เซ็นทรัล VS ซีเอ ริเวอร์เพลท[D1-11]
05.30 [D1-8]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ VS โครินเธียนส์[D1-1]
07.45 [D1-9]พัลไมรัส VS เนซิออนแนล[D1-5]
07.45 [D1-3]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS ซาน ลอเรนโซ่[D1-5]
07.45 [D1-3]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า VS พูมาส ยูนัม[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00 [18]โอสถสภา M150 VS บีอีซี เทโรศาสนะ[12]
18.00 [9]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS นครราชสีมา เอฟซี[14]
18.00 [16]สุโขทัย เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[8]
18.00 [11]พัทยา ยูไนเต็ด VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[15]
19.00 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS ราชนาวี เอฟซี[10]
19.00 [6]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS ราชบุรี มิตรผล[4]
19.00 [13]สุพรรณบุรี เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี[5]
20.00 [17]บีบีซียู เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[3]
20.00 [7]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS บางกอกกล๊าส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00 [3]อุบล ยูเอ็มที VS การท่าเรือ เอฟซี[1]
18.00 [5]ประจวบ เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[10]
18.00 [8]สมุทรสงคราม บีทียู VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[9]
18.00 [7]นครปฐม ยูไนเต็ด VS ปตท. ระยอง[16]
18.00 [4]กระบี่ เอฟซี VS บางกอก เอฟซี[17]
18.00 [2]อ่างทอง เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[12]
19.00 [15]เชียงใหม่ เอฟซี VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[14]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45 [3]อาร์เซน่อล VS สวอนซี ซิตี้[16]
02.45 [5]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
02.45 [8]สโต๊ค ซิตี้ VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[18]
03.00 [9]ลิเวอร์พูล VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]
03.00 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS วัตฟอร์ด[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02.00 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS ไมนซ์[7]
02.00 [13]ดาร์มสตัดท์ VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
02.00 [6]ชาลเก้ 04 VS ฮัมบูร์ก[11]
02.00 [4]เลเวอร์คูเซ่น VS แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
02.00 [5]มึนเช่นกลัดบัค VS สตุ๊ตการ์ต[12]
02.00 [3]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[15]
02.00 [17]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS เอาก์สบวร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.00 [5]เซบีย่า VS เออิบาร์[7]
02.00 [6]เซลต้า บีโก้ VS บียาร์เรอัล[4]
02.00 [11]มาลาก้า VS บาเลนเซีย[12]
02.00 [8]แอธเลติก บิลเบา VS ลา คอรุนญ่า[10]
03.00 [19]เลบานเต้ VS เรอัล มาดริด[3]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (Coppa Italia Cup)
02.45 [5]อินเตอร์ มิลาน VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
01.00 [18]โซโชซ์ VS น็องต์[7]
01.00 [10]ลอริยองต์ VS อฌักซิโอ้[18]
03.05 [5]แซงต์ เอเตียน VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
02.45 [D1-4]อูเทร็คท์ VS VVSB [D3-8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
04.00 [D1-3]ปอร์โต้ VS กิล วิเซนเต้[D2-7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [1]เซลติก VS ดันดี[6]
02.45 [12]ดันดี ยูไนเต็ด VS อเบอร์ดีน[2]
02.45 [4]เซนต์ จอห์นสโตน VS แพททริค ทริสเทล[9]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
00.30 [5]แอดมิร่า VS ออสเตรีย เวียนนา[3]
00.30 [9]SV โกรดิก VS SV รีด[7]
00.30 [2]ราปิด เวียนนา VS แมตเตอร์สเบิร์ก[6]
02.30 [4]สตวร์มกราซ VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00 [15]เนียเชียซ่า VS ลีเกีย วอร์ซอว์[2]
00.00 [5]รุช ซอร์ซอฟ VS คราโคเวีย คราคอฟ[3]
02.30 [16]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ VS เลช พอซนาน[6]
02.30 [10]จาเกียลโลเนีย VS โปกอน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
23.15 [5]กาลาตาซาราย VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
00.30 [D1-11]สคีฟซ์ IK VS บรอนด์บี้[SASL-5]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
00.30 [4]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
21.00 [11]อัมคาร์ เพิร์ม VS ดินาโม มอสโก[10]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
01.30 [6]ทาลกู มูเลส VS CFR คลูจ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (Swiss Cup)
01.00 [7]ลูเซิร์น VS ลูกาโน่[9]
02.45 [4]เอฟซี ซิยง VS เอฟซี ซูริค[8]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
00.00 [1]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS ซิกม่า โอโลมุช[15]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23.30 [1]RB ลีบซิก VS ไฮน์เดนเฮลม์[11]
23.30 [14]FSV แฟร้งค์เฟิร์ต VS ดุ๊ยส์บวร์ก[18]
23.30 [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS ไฟร์บวร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
16.00 ซิดนี่ย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-6] VS กว่างโจว[จีน-1]
17.00 กัมบะ โอซาก้า[ญี่ปุ่น-4] VS เมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-5]
17.30 โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-3] VS อูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-1]
18.30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์ เอเชีย[จีน-2] VS ซูวอน ซัมซุง[เกาหลี-7]
20.00 นาซาฟ การ์ชิ[อุซเบ-3] VS อัล อาห์ลี[ซาอุ-2]
22.30 อัล จาอิส[กาตาร์-2] VS อัล ไอน์[ยูเออี-2]
23.30 อัล จาซิล่า[ยูเออี-8] VS เทรัคเตอร์[อิหร่าน-7]
00.30 อัล ฮิลาล[ซาอุ-1](N) VS ปัคตากอร์[อุซเบ-1]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.45 [L1-8]ปีเตอร์โบโร่ 0/0.5 เวสต์บรอมวิช[PR-14]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
03.00 [12]บาเลนเซีย 1 -10 บาร์เซโลน่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
01.00 [D2-8]ไฮน์เดนเฮลม์ 0/0.5 +10 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-3]
02.30 [D2-5]โบคุ่ม 2 +10 บาเยิร์น มิวนิค[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
01.00 [11]บอร์กโดซ์ 0/0.5 น็องต์[7]
01.00 [20]ทรัวส์ 0/0.5 +10 แซงต์ เอเตียน[4]
03.05 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1.5 โอลิมปิก ลียง[6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
00.00 [3]ราปิด เวียนนา 1/1.5 แอดมิร่า[5]
02.30 [4]สตวร์มกราซ 0.5 +10 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [4]รอสส์ เคาน์ตี้ เสมอ ฮาร์ทส์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Portugal League Cup)
00.45 [D1-14]มาริติโม่ 0.5/1 ปอร์ติโมเนนเซ่[D2-5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Turkey Cup)
18.00 [4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0.5 +10 ริเซสปอร์[10]
23.45 [5]อัคฮีซาร์ 0/0.5 กาลาตาซาราย[3]
02.15 [2]เบซิคตัส 1.5 -10 คอนยาสปอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
00.30 [13]อโตรมิตอส 0/0.5 -10 พานาธิไนกอส[3]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
22.59 [6]อินเตอร์ ซาเปรซิค 1.5 -10 ดินาโม ซาเกร็บ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ (Finland League Cup)
22.59 [8]อิลเวส 0.5 -10 โรวาเนียมี่[2]
00.15 [1]ไซนาโจเอน 0.5/1 -10 VPS วาซ่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15:30 มหาสารคาม UTD 0.5 กาฬสินธุ์ เอฟซี
15:30 สกลนคร เอฟซี เสมอ ขอนแก่น เอฟซี
15:30 ทหารบก เอฟซี 0.5 ลูกพ่อขุน
15:30 ลูกอีสาน เอฟซี 0.5 ม.นอร์ทกรุงเทพ
15:30 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0.5 บีซีซี เทโร เอฟซี
18:00 ศุลกากร ยูไนเต็ด 0.5 รังสิต เอฟซี
15:30 นครนายก เอฟซี 0.5 สมุทรปราการ เอฟซี
15:30 พัทยา ซิตี้ 0.5 กบินทร์ UTD
17:00 สระแก้ว ซิตี้ 0.5 เบญจมราชูทิศ
18:00 สระบุรี ทีอาร์ยู 0.5 ฉะเชิงเทรา FC
18:00 อินเตอร์ พัทยา 0.5 ปราจีน UTD
18:30 ปลวกแดง ระยอง UTD 0.5 จันทบุรี เอฟซี
15.30 ยะลา ยูไนเต็ด 0.5 ภูเก็ต เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00 [D1-5]สุโขทัย เอฟซี เสมอ +10 นครปฐม ยูไนเต็ด[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45 [10]วัตฟอร์ด 0.5 เชลซี[14]
02.45 [12]เอฟเวอร์ตัน 1 -10 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00.30 [19]โฟรซิโนเน่ เสมอ +10 โบโลญญ่า[10]
02.45 [2]ยูเวนตุส 1.5 เจนัว[16]
02.45 [8]ลาซิโอ้ 0/0.5 +10 นาโปลี[1]
02.45 [3]ฟิออเรนติน่า 1.5 คาร์ปิ[18]
02.45 [5]อินเตอร์ มิลาน 1 -10 คิเอโว่[12]
02.45 [14]ปาแลร์โม่ 0/0.5 เอซี มิลาน[6]
02.45 [9]เอ็มโปลี 0.5 -10 อูดิเนเซ่[15]
02.45 [17]ซามพ์โดเรีย เสมอ -10 โตริโน่[11]
02.45 [20]เวโรน่า เสมอ อตาลันต้า[13]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน รอบ8ทีมสุดท้าย (นัดที่สอง) (Copa del Rey Spain)
03.00 [1]บาร์เซโลน่า 2 บาเลนเซีย[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01.00 [11]โอลิมปิก ลียง 0.5 +5 บอร์กโดซ์[8]
01.00 [10]น็องต์ 0/0.5 +5 อฌักซิโอ้[16]
01.00 [4]นีซ 0.5 -10 ตูลูส[19]
01.00 [15]ลีลล์ 0.5 +10 ก็อง[5]
01.00 [18]แร็งส์ เสมอ +5 อองเช่ร์[3]
01.00 [14]แก็งก็อง 0.5/1 ทรัวส์[20]
03.00 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1.5/2 +5 ลอริยองต์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
02.45 [13]โรด้า เจซี 0.5/1 -10 เฟเยนูร์ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
03.00 [D2-5]กิล วิเซนเต้ 1.5 -10 ปอร์โต้[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [2]อเบอร์ดีน 0.5/1 -10 เซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.45 [2]คลับบรูซ 0.5 เก้นท์[1]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
00.30 [5]แอสเตราส 0.5/1 โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Finland League Cup)
20.30 [7]HIFK (N) เสมอ มาเรียฮามน์[6]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมป์เปี้ยนชิพ (African Nations Championship 2016)
21.00 [B2][60]คองโก-กินชาซา เสมอ กินี[49][C2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 27 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 27 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
02:45 [2]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1/1.5 -10 เอฟเวอร์ตัน[12]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน รอบ8ทีมสุดท้าย (นัดที่สอง) (Copa del Rey Spain)
02:30 [2]แอตเลติโก้ มาดริด 1 เซลต้า บีโก้[5]
03:30 [1]บาร์เซโลน่า 1.5/2 แอธเลติก บิลเบา[8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดแรก) (Coppa Italia Cup)
02:45 [2]ยูเวนตุส 0.5/1 อินเตอร์ มิลาน[4]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ รอบ4ทีมสุดท้าย (France League Cup 2015-2016)
03:00 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1.5/2 ตูลูส[19]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [10]AZ อัลค์ม่าร์ 1 +10 คัมบูร์[17]
00:30 [7]ไนจ์เมเก้น 0.5 เอฟซี ทเวนเต้[16]
01:45 [18]เดอ กราฟสคัป 0/0.5 -10 เดน ฮาก[11]
02:45 [6]วิเทสส์ 0.5/1 +5 ซโวลเล่[8]
02:45 [15]เอ็กเซลซิเออร์ 1/1.5 +10 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Portugal League Cup)
22:59 [D1-12]เบเลเนนส์ 0.5 +10 ไลซอส[D2-19]
01:15 [D1-7]ริโอ อาฟ 0.5 บราก้า[D1-4]
03:15 [D2-5]เฟยเรนเซ่ 1 ปอร์โต้[D1-3]
03:15 [D1-13]มาริติโม่ 0.5/1 ฟามาลิเคา[D2-8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Turkey Cup)
17:00 [D2B-6]ทุซลาสปอร์ คูลูบู 0.5 -10 กิริซันสปอร์[D2-11]
18:00 [D2A-6]บันไดมาสปอร์ 0/0.5 เออฟาสปอร์[D2-16]
18:00 [D2-10]อดินสปอร์ 0.5 -10 บูคาสปอร์[D2-18]
20:00 [D2-15]ทับซอน คาราเดน 0.5/1 คาราบุคสปอร์[D2-1]
00:00 [D1-8]กาเซียนเทปสปอร์ เสมอ +10 แทร็บซอนสปอร์[D1-10]
01:45 [D1-14]อันตัลยาสปอร์ 0.5/1 เฟเนร์บาห์เช่[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
19:45 [6]พานิโอนิออส 0/0.5 -10 พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4]
22:15 [3]พานาธิไนกอส 0.5/1 +10 อโตรมิตอส[14]
00:30 [1]โอลิมเปียกอส 1.5/2 +10 แอสเตราส[5]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
20:30 โมฮัน บากอน[อินเดีย-1] 0/0.5 -10 แทมปิเนส โรเวอร์ส[สิงคโปร์-2]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมป์เปี้ยนชิพ (African Nations Championship 2016)
21:00 [D3][62]ยูกันดา(N) 0.5 ซิมบับเว[108][D4]
21:00 [D1][67]แซมเบีย(N) เสมอ มาลี[63][D2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 27 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 27 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45 [3]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 +10 เอฟเวอร์ตัน[11]
02:45 [14]เชลซี 1/1.5 +10 เวสต์บรอมวิช[12]
02:45 [13]เซาแธมป์ตัน 0.5 +10 วัตฟอร์ด[9]
02:45 [10]สโต๊ค ซิตี้ 0.5 +10 นอริช ซิตี้[15]
02:45 [17]สวอนซี ซิตี้ 0.5/1 ซันเดอร์แลนด์[19]
03:00 [4]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0.5 เลสเตอร์ ซิตี้[2]
03:00 [8]ลิเวอร์พูล เสมอ +10 อาร์เซน่อล[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:30 [D1-4]บียาร์เรอัล 0/0.5 แอธเลติก บิลเบา[D1-8]
02:30 [D1-5]เซลต้า บีโก้ 1/1.5 +10 คาดิส[D3-3]
03:00 [D1-13]เอสปันญ่อล 1/1.5 บาร์เซโลน่า[D1-2]
03:00 [D1-16]ลาส พัลมาส 0/0.5 เออิบาร์[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
03:00 [8]เอซี มิลาน 1/1.5 +10 คาร์ปิ[19]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
23:00 [18]ตูลูส เสมอ -10 โอลิมปิก มาร์กเซย[11]
00:45 [19]แก็งก็อง เสมอ -10 ลีลล์[13]
03:00 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1.5 +10 โอลิมปิก ลียง[6]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [3]ฮัลล์ ซิตี้ 0.5 +10 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
22:59 [D2-5]กิล วิเซนเต้ 0/0.5 นาซิอองนาล[D1-13]
23:30 [D1-6]ริโอ อาฟ 0/0.5 +5 เอสโตริล[D1-11]
01:30 [D1-4]บราก้า 1 +10 อารัวก้า[D1-7]
03:30 [D1-17]เบาวิสต้า 1.5 +5 ปอร์โต้[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
17:00 [D2-8]อดินสปอร์ 0.5/1 +10 ริเซสปอร์[D1-8]
21:30 [D2-12]โบลูสปอร์ 0.5 บูร์ซาสปอร์[D1-14]
23:30 [D1-2]เฟเนร์บาห์เช่ 2/2.5 -10 กิริซันสปอร์[D2-5]
01:30 [D1-17]เมอร์ซิน 0.5/1 +10 บูคาสปอร์[D2-17]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (AFC U23 Championship)
20:30 ญี่ปุ่น(U23)(N) 1 +5 เกาหลีเหนือ(U23)
20:30 อิรัก(U23)(N) 1.5 เยเมน(U23)
23:30 ซาอุดีอาระเบีย(U23)(N) 0.5/1 ทีมชาติไทย(U23)
23:30 เกาหลีใต้(U23)(N) 0.5 +10 อุสเบกิสทาน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 13 มกราคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 มกราคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
03:00 [11]เอฟเวอร์ตัน 0.5 -10 แมนเชสเตอร์ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30 [13]อูดิเนเซ่ 0/0.5 -10 อตาลันต้า[9]
21:00 [4]ยูเวนตุส 1.5/2 +10 เวโรน่า[20]
21:00 [6]เอซี มิลาน 0.5/1 +10 โบโลญญ่า[15]
21:00 [7]ซัสเซาโล่ 0.5/1 โฟรซิโนเน่[18]
00:00 [8]เอ็มโปลี 0/0.5 +10 อินเตอร์ มิลาน[1]
21:00 [10]ลาซิโอ้ 1.5 คาร์ปิ[19]
21:00 [11]คิเอโว่ 0.5 -10 เอเอส โรม่า[5]
21:00 [16]ปาแลร์โม่ 0/0.5 +10 ฟิออเรนติน่า[2]
02:45 [3]นาโปลี 1 โตริโน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
18:00 [D1-6]แอธเลติก บิลเบา 0/0.5 +10 บียาร์เรอัล[D1-4]
22:00 [D2-6]ซีดี มิรานเดส เสมอ ลาคอรุนญ่า[D1-7]
22:00 [D1-10]บาเลนเซีย 1 +10 กรานาด้า[D1-17]
00:15 [D1-13]เรอัล เบติส 0/0.5 +5 เซบีย่า[D1-9]
02:30 [D1-2]บาร์เซโลน่า 2.5/3 เอสปันญ่อล[D1-12]
04:05 [D1-19]ราโย่ บาเยกาโน่ 0.5/1 +5 แอตเลติโก้ มาดริด[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [15]อูเนียว มาไดร่า 0/0.5 เบาวิสต้า[17]
22:59 [8]อารัวก้า 0/0.5 -10 เอสโตริล[12]
22:59 [18]ทอนเดล่า 0/0.5 -10 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[6]
23:15 [11]โมไรเรนเซ่ เสมอ +10 วิตอเรีย กิมาไรส์[9]
01:00 [13]เบเลเนนส์ 0/0.5 นาซิอองนาล[14]
01:15 [4]บราก้า 1/1.5 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[16]
02:00 [3]เบนฟิก้า 1.5 มาริติโม่[10]
03:15 [5]วิตอเรีย เซตูบัล 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1]
03:15 [2]ปอร์โต้ 1.5/2 ริโอ อาฟ[7]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
22:15 [D2-10]เออร์โกเทลิส 1 พานิโอนิออส[D1-6]
22:15 [D1-7]เลวาเดียกอส 0/0.5 เออีเค เอเธนส์[D1-2]
00:15 [D1-16]AEL คาลโลนี่ 1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 6 มกราคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:45 [19]ซันเดอร์แลนด์ 0.5 ลิเวอร์พูล[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
22:00 [3]เรอัล มาดริด 2.5 เรอัล โซเซียดาด[14]
00:15 [8]เซบีย่า 1/1.5 เอสปันญ่อล[12]
22:00 [20]เลบานเต้ เสมอ -10 มาลาก้า[13]
00:15 [18]ราโย่ บาเยกาโน่ 0.5/1 +10 แอตเลติโก้ มาดริด[2]
00:30 [10]เออิบาร์ 0.5 -10 สปอร์ติ้ง กิฆอน[16]
02:30 [1]บาร์เซโลน่า 3 เรอัล เบติส[11]
02:30 [4]เซลต้า บีโก้ 0/0.5 แอธเลติก บิลเบา[7]
02:30 [15]เกตาเฟ่ เสมอ ลา คอรุนญ่า[6]
03:00 [19]ลาส พัลมาส 0/0.5 +10 กรานาด้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00 [9]แฮมิลตัน 0/0.5 -10 อินเวอร์เนสส์[8]
02:45 [7]ดันดี 1/1.5 +10 เซลติก[1]
02:45 [3]ฮาร์ทส์ 0.5/1 +10 ดันดี ยูไนเต็ด[12]
02:45 [10]มาเธอร์เวลล์ เสมอ +10 เซนต์ จอห์นสโตน[4]
02:45 [2]อเบอร์ดีน 1 แพททริค ทริสเทล[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
03:00 [9]ฟามาลิเคา 0/0.5 เฟยเรนเซ่[2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 30 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
18:00 [D2-5]ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์ 1/1.5 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[D1-4]
18:45 [D4-1]คาสทาโมนุสปอร์ 2/2.5 +10 กาลาตาซาราย[D1-3]
19:00 [D2-15]เออ ฟาสปอร์ 0.5/1 บันไดมาสปอร์[D2-6]
21:00 [D2-17]บูคาสปอร์ 0/0.5 -10 อดินสปอร์[D2-8]
23:45 [D1-2]เฟเนร์บาห์เช่ 1.5 +10 อันตัลยาสปอร์[D1-11]
01:30 [D1-6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1/1.5 คาซิยาก้า[D2-18]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
02:30 [12]โลเคอเรน 0.5 อันเดอร์เลชท์[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [4]บารี่ 0.5 เบรสชา[5]
02:30 [1]โครโตเน่ 0.5 ทราปานี่[11]
02:30 [14]ลิวอร์โน่ 0.5/1 +10 อัสโคลี่[20]
02:30 [3]โนวาร่า 0/0.5 +10 เชเซน่า[7]
02:30 [6]เปสคาร่า 0.5 โมเดน่า[17]
02:30 [13]โปร เวอร์เซลลี่ เสมอ เปรูจา[10]
02:30 [12]สเปเซีย 0.5/1 โคโม่[22]
02:30 [15]แตร์นาน่า 0.5 -10 แลนซีอาโน่[21]
02:30 [18]วิเชนซ่า 0/0.5 +10 ลาติน่า คาลชิโอ้[16]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 23 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02.00 [D1-14]เกตาเฟ่ 0/0.5 ราโย่ บาเยกาโน่[D1-18]
02.00 [D1-10]เออิบาร์ 1 พอนเฟร์ราดิน่า[D2-9]
02.00 [D1-9]แอธเลติก บิลเบา 2 รีล บาลอมเปดิคา[D3-15]
03.00 [D1-13]เรอัล โซเซียดาด 0.5 ลาส พัลมาส[D1-19]
03.00 [D1-16]มาลาก้า 0.5/1 ซีดี มิแรนเดส[D2-11]
03.00 [D1-8]บาเลนเซีย 1.5 บาราคแอลโด[D3-1]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
01.00 [D2-3]เนิร์นแบร์ก 0/0.5 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-3]
01.00 [D1-18]สตุ๊ตการ์ต 1 บราวน์ชไวก์[D2-6]
02.30 [D1-13]เอาก์สบวร์ก 1/1.5 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[D1-2]
02.30 [D2-17] 1860 มิวนิค เสมอ โบคุ่ม[D2-7]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
20.30 [D1-5]เอเอส โรม่า 1.5 สเปเซีย[D2-11]
22.30 [D1-2]ฟิออเรนติน่า 1/1.5 คาร์ปิ[D1-19]
01.00 [D1-3]นาโปลี 1.5/2 เวโรน่า[D1-20]
02.45 [D1-4]ยูเวนตุส 0.5/1 โตริโน่[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์ สโมสรโลก (FIFA Club World Cup In Morocco)
14.30 คลับ อเมริกา[เม็กซิโก-6](N) 0.5/1 +5 ทีพี มาเซมเบ้[คองโก-2]
17.30 ซานเฟรซเซ[ญี่ปุ่น-1](N) 0.5 -10 ริเวอร์เพลท[อาร์เจนติน่า-9]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00.30 [D2-15]อาชิเลส 1.5 อูเทร็คท์[D1-8]
02.45 [D1-4]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0.5/1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
22.00 [D2-16]อาเวส 0/0.5 นาซิอองนาล[D1-12]
00.00 [D1-11]เอสโตริล 1 เปนาฟิลด์[D2-19]
00.00 [D2-8]กิล วิเซนเต้ 0/0.5 -5 ปอร์ติโมเนนเซ่[D2-7]
01.00 [D2-2]เฟยเรนเซ่ 1.5 ปอร์โต้[D1-2]
03.00 [D1-4]บราก้า 0/0.5 -10 สปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
01.30 [7]คอนยาสปอร์ 0.5 เคย์เซริสปอร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
22.59 [D1-14]บอร์กโดซ์ 0/0.5 -5 โมนาโก[D1-3]
00.45 [D2-10]บูร์ก แปรองนาส 1/1.5 โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-9]
02.00 [D1-6]โอลิมปิก ลียง 1.5 -10 ตูร์ แอฟเซ[D2-13]
03.00 [D1-1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1.5 แซงต์ เอเตียน[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [3]ฮัลล์ ซิตี้ 0.5 เร้ดดิ้ง[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00.00 [13]เนียเชียซ่า 0/0.5 -10 จาเกียลโลเนีย[9]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.30 [7]ราซิ่ง เกงค์ 0.5/1 เปรูเวลซ์[13]
02.45 [1]เก้นท์ 1 +10 เมเชเลน[12]
02.45 [16]เวสเตอร์โล 1 คลับบรูซ[2]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20.00 [D2-17]ซาคินทอส เสมอ +10 พาไนโทลิกอส[D1-14]
22.15 [D2-8]คาลิเทีย 0.5/1 อโตรมิตอส[D1-13]
22.15 [D2-7]ลาเมีย 1 เวเรีย เอฟซี[D1-12]
22.15 [D2-6]คิซซามิกอส 0/0.5 คาลโลนี่[D1-16]
00.30 [D2-1]อปอลล่อน สเมียร์นิส รอราคา โอลิมเปียกอส[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
02.00 [D1-16]สลาสค์ วรอคลาวน์ 0.5/1 -10 ซาวิสซ่า บีดโกซ[D2-4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
01.30 [7]โปลิเทคนิก้า อายซี่ เสมอ CFR คลูจ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02.45 [CN-13]แบรดฟอร์ด ปาร์ค 0/0.5 ลินคอล์น ซิตี้[Conf-8]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.45 [CS-5]ไวท์ฮ๊อค เสมอ +5 ดาเกนแน่ม[L2-22]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 16 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม (UEFA Champions League)
02.45 โอลิมเปียกอส[กรีซ-1] 0.5 +10 อาร์เซน่อล[อังกฤษ-2]
02.45 เชลซี[อังกฤษ-14] 0.5/1 -5 ปอร์โต้[โปรตุเกส-2]
02.45 เลเวอร์คูเซ่น[เยอรมนี-8] 0.5 บาร์เซโลน่า[สเปน-1]
02.45 เอเอส โรม่า[อิตาลี่-4] 1.5/2 +10 บาเต้ โบริซอฟ[เบลารุส-1]
02.45 ดินาโม ซาเกร็บ[โครเอเชีย-1] 1.5/2 บาเยิร์น มิวนิค[เยอรมนี-1]
02.45 บาเลนเซีย[สเปน-8] 1/1.5 +10 โอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-5]
02.45 เก้นท์[เบลเยี่ยม-2] 0/0.5 +10 เซนิต[รัสเซีย-4]
02.45 ดินาโม เคียฟ[ยูเครน-2] 2 มัคคาบี้[อิสราเอล-1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
00.30 [20]แลนซีอาโน่ 0.5 -10 กาญารี่[2]
00.30 [11]ลิวอร์โน่ 0.5 ซาแลร์นิตาน่า[18]
00.30 [16]สเปเซีย 0/0.5 +10 วิเชนซ่า[12]
00.30 [22]โคโม่ เสมอ +10 โครโตเน่[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22.00 [12]อคาเดมิโค้ วิสซู 0/0.5 กิล วิเซนเต้[8]
22.00 [3]สปอร์ติ้ง ซีพี บี 0.5 อาเวส[13]
22.00 [24]โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0.5 -5 เฟยเรนเซ่[2]
22.00 [11]สปอร์ติ้ง บราก้า 2 0/0.5 ปอร์โต้ บี[1]
22.00 [7]โอลฮาเนนเซ่ เสมอ สปอร์ติ้ง โควิลฮา[15]
22.00 [4]ชาเวซ 1 มาฟรา[19]
22.00 [10]แอตเลติโก้ คลูเบ้ 0.5 -5 เอสซี ฟาเรนเซ่[16]
22.00 [22]ไลซอส 0/0.5 +10 โอเรียนทัล ลิสโบอา[23]
22.00 [20]วิตอเรีย กิมาไรส์ บี เสมอ เบนฟิก้า บี[14]
22.00 [21]เปนาฟิลด์ เสมอ +5 ปอร์ติโมเนนเซ่[5]
22.59 [6]ฟามาลิเคา 0/0.5 -10 ฟรีมุนเด้[9]
01.00 [18]วาร์ซิม 0.5 -10 ซานตาคลารา[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18.00 [16]บีอีซี เทโรศาสนะ 0.5/1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1]
18.00 [11]โอสถสภา M150 เสมอ +10 ชลบุรี เอฟซี[3]
18.00 [18]ทีโอที เอสซี 1.5 แบงค็อก ยูไนเต็ด[4]
18.00 [13]ชัยนาท ฮอร์นบิล 0/0.5 ราชนาวี เอฟซี[17]
18.00 [9]อาร์มี่ ยูไนเต็ด 0/0.5 สุพรรณบุรี เอฟซี[5]
18.00 [15]สระบุรี เอฟซี 0.5 เมืองทอง ยูไนเต็ด[2]
18.00 [8]นครราชสีมา เอฟซี เสมอ ศรีสะเกษ เอฟซี[12]
18.00 [7]ราชบุรี มิตรผล 0/0.5 เชียงราย ยูไนเต็ด[10]
18.00 [6]บางกอกกล๊าส 0/0.5 สิงห์ ท่าเรือ[14]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18.00 [19]อยุธยา เอฟซี 0/0.5 ทีทีเอ็ม ยาสูบ เอฟซี[18]
18.00 [1]อินทรี เพื่อนตำรวจ 1/1.5 -10 บางกอก เอฟซี[11]
18.00 [17]พิจิตร เอฟซี 0.5 กระบี่ เอฟซี[14]
18.00 [9]อ่างทอง เอฟซี 0.5 ประจวบ เอฟซี[10]
18.00 [7]นครปฐม ยูไนเต็ด 0.5 เชียงใหม่ เอฟซี[15]
18.00 [12]สงขลา ยูไนเต็ด 0.5 ภูเก็ต เอฟซี[16]
18.00 [20]ตราด เอฟซี เสมอ แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[8]
18.00 [4]บีบีซียู เอฟซี 0/0.5 พัทยา ยูไนเต็ด[2]
18.00 [3]สุโขทัย เอฟซี 0.5 ไทยฮอนด้า[5]
18.00 [13]สมุทรสงคราม บีทียู 0/0.5 ปตท. ระยอง[6]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 9 ธันวาคม พ.ศ.2558

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 ธันวาคม พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2015-2016)
02:45 [10]เซาแธมป์ตัน เสมอ -10 ลิเวอร์พูล[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:00 [D1-1]บาร์เซโลน่า 3/3.5 วิลล่าโนเวนเซ่[D3-17]
03:00 [D1-11]เรอัล เบติส 0.5 -10 สปอร์ติ้ง กิฆอน[D1-16]
03:00 [D1-14]ราโย่ บาเยกาโน่ 0/0.5 +10 เกตาเฟ่[D1-13]
03:00 [D2-19]ยูอี ยาโกสเตรา 0.5 -10 ลาคอรุนญ่า[D1-5]
03:00 [D2-22]อัลเมเรีย 0.5/1 -10 เซลต้า บีโก้[D1-4]
03:00 [D3-3]โลโกรนเยส 1/1.5 เซบีย่า[D1-10]
03:00 บาราคแอลโด 1 บาเลนเซีย[D1-9]
04:00 [D3-3]คาดิส 1.5/2 เรอัล มาดริด[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:00 [7]โมนาโก 0.5 ก็อง[2]
01:00 [17]บาสเตีย 0/0.5 -10 บอร์กโดซ์[14]
01:00 [13]มงต์เปลลิเย่ร์ 0.5 อฌักซิโอ้[16]
01:00 [20]ทรัวส์ เสมอ ตูลูส[19]
01:00 [12]แก็งก็อง 0.5 -10 แร็งส์[15]
03:00 [18]ลีลล์ เสมอ +10 แซงต์ เอเตียน[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
21:00 [D1-16]ปาแลร์โม่ 1.5 อาเลซซานเดรีย[C1-A-3]
00:00 [D1-20]เวโรน่า 1/1.5 พาเวีย[C1-A-4]
03:00 [D1-11]อูดิเนเซ่ 0/0.5 -10 อตาลันต้า[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [16]อูเนียว มาไดร่า 1.5/2 +10 ปอร์โต้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
00:30 [5]แอดมิร่า 0.5 ราปิด เวียนนา[3]
00:30 [6]แมตเตอร์สเบิร์ก 0/0.5 SV โกรดิก[7]
00:30 [8]เรนดอร์ฟ อัลทัช 0/0.5 SV รีด[9]
02:30 [2]ออสเตรียเวียนนา 0.5 -10 สตวร์มกราซ[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [2]ลีเกีย วอร์ซอว์ 1/1.5 +10 โกลนิค เลชน่า[9]
00:00 [5]โปกอน เสมอ เลเชีย กอเดนซ์[13]
02:30 [3]คราโคเวีย คราคอฟ 0.5/1 ป๊อดเบสคิดเซีย[10]
02:30 [12]เลช พอซนาน 0.5 วิสล่า คราคอฟ[7]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [11]โบโตซานี่ 0/0.5 ปิโตรลูล โปรเอสติ[14]
01:30 [6]ทาลกู มูเลส เสมอ +10 สเตอัว บูคาเรสต์[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02:00 [D1-7]เกงค์ 0.5 ชาเลอร์รัว[D1-8]
02:00 [D1-14]เมเชเลน 0.5/1 วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[D1-11]
02:00 [D1-12]เปรูเวลซ์ 0.5 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน[D1-15]
02:30 [D1-16]เวสเตอร์โล 0/0.5 รอแยล อันท์เวิร์พ[D2-3]
02:30 [D1-10]สตองดาร์ด ลีแอช 0.5/1 +10 แซงต์ ทรุยด็อง[D1-9]
02:45 [D1-5]คอร์ไทรจ์ 0.5 อันเดอร์เลชท์[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang FA Cup)
19:00 [1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2 +10 ชัยนาท ฮอร์นบิล[13]
19:00 [2]เมืองทอง ยูไนเต็ด 1.5 อาร์มี่ ยูไนเต็ด[9]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 2 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม (UEFA Champions League)
22:00 แอสทาน่า[คาซัคสถาน-1] 0.5/1 +10 เบนฟิก้า[โปรตุเกส-4]
00:00 ซีเอสเคเอ มอสโก[รัสเซีย-1] 0/0.5 โวล์ฟสบวร์ก[เยอรมนี-3]
02:45 แมนฯ ยูไนเต็ด[อังกฤษ-2] 1/1.5 พีเอสวี[ฮอลแลนด์-2]
02:45 ยูเวนตุส[อิตาลี่-6] 0/0.5 -10 แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-3]
02:45 แอตฯ มาดริด[สเปน-3] 1/1.5 +10 กาลาตาซาราย[ตุรกี-3]
02:45 ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[ยูเครน-1] 1 -5 เรอัล มาดริด[สเปน-2]
02:45 มัลโม่ [สวีเดน-5] 1.5 ปารีส[ฝรั่งเศส-1]
02:45 มึนเช่นกลัดบัค[เยอรมนี-4] 0/0.5 เซบีย่า[สเปน-11]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2015-2016)
00:30 [16]อฌักซิโอ้ เสมอ แก็งก็อง[10]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [20]บอร์เรแฮม 0/0.5 ลินคอล์น ซิตี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00 [9]แอตเลติโก้ คลับ โปรตุกัล 0/0.5 กิล วิเซนเต้[17]
22:00 [13]วิตอเรีย กิมาไรส์ B 0/0.5 -5 เฟยเรนเซ่[7]
22:00 [6]ชาเวซ 0.5 สปอร์ติ้ง ซีพี บี[2]
22:00 [1]ปอร์โต้ B 1/1.5 -10 มาฟรา[20]
22:59 [14]ฟามาลิเคา 0.5 +10 ซานตาคลารา[21]
00:00 [18]เปนาฟิลด์ 0.5 +10 เอสซี ฟาเรนเซ่[12]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
01:00 [D1-14]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0.5 -10 Jerv[D2-5]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:00 [9]สคีฟซ์ เสมอ +10 เฮอฟอล์จ โคเก้[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1.5/2 นครราชสีมา เอฟซี[8]
18:00 [13]ศรีสะเกษ เอฟซี 0/0.5 อาร์มี่ ยูไนเต็ด[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [12]สมุทรสงคราม บีทียู 0.5/1 บางกอก เอฟซี[11]
18:00 [14]กระบี่ เอฟซี 0.5 ทีทีเอ็ม ยาสูบ เอฟซี[18]
18:00 [6]ประจวบ เอฟซี 1.5 -10 อยุธยา เอฟซี[19]
18:00 [10]ปตท. ระยอง 1.5/2 ตราด เอฟซี[20]
18:00 [8]ไทยฮอนด้า 0.5/1 สงขลา ยูไนเต็ด[13]
18:00 [3]พัทยา ยูไนเต็ด 1 นครปฐม เอฟซี[7]
19:00 [5]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล 0.5 อ่างทอง เอฟซี[9]
19:00 [4]สุโขทัย เอฟซี 0.5 บีบีซียู เอฟซี[2]
19:00 [16]เชียงใหม่ เอฟซี 0.5/1 อินทรี เพื่อนตำรวจ[1]
19:00 [17]ภูเก็ต เอฟซี 0/0.5 พิจิตร เอฟซี[15]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
02.45 [D1-2]ลีเกีย วอร์ซอว์ 1.5/2 +10 เชอจ์นิคซานก้า[D2-15]
โปรแกรมฟุตบอล ฮังการี คัพ (Hungary Cup)
19.00 [D1-5]เดเบรเซน 1.5/2 เซเกดี้ เอเค[D2E-10]
22.59 [D2E-7]ซักวารี่ ทีเค 1.5 เฟเรนซ์วารอซี่[D1-1]
00.00 [D1-6]อูจเปสต์ 1/1.5 ซาเลเกอเซ็ก[D2E-3]
02.15 [D1-7]วีดีโอตัน 0.5 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00.30 [11]โรสกิลด์ เสมอ -10 เวสเจลแลนด์[12]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02.45 [L1-7]แบรดฟอร์ด 1 อัลเดอร์ชอต[Conf-14]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
22.30 ไอร์แลนด์(U19) เสมอ +10 สก็อตแลนด์(U19)
22.30 ลัตเวีย(U19) 1 -10 สโลวีเนีย(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
04.30 [17]โกยาส 0.5 กอริติบ้า[18]
06.00 [9]ปอนเต เปรตา 0.5/1 ฟิกูเรนเซ่[15]
06.00 [12]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0/0.5 พัลไมรัส[10]
06.00 [16]อาไว 0.5/1 -10 จอยวิลล์ เอสซี[20]
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59 โครเอเชีย(U21) 5.5 ซานมารีโน่(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
21:00 [82]จอร์แดน(N) 0.5 มอลต้า[158]
00:00 [90]เอสโตเนีย เสมอ +10 จอร์เจีย[111]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45 [L2-24]ดาเกนแน่ม 0.5 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L2-2]
02:45 [L1-12]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0/0.5 บริสตอล โรเวอร์ส[L2-12]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
22.59 [D1-10]ไพรบราม 1 ฮราเดตส์กราลอเว[D2-4]
22.59 [D1-13]ซิกม่า โอโลมุช 0.5 วิโซซิน่า จิคลาวา[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [13]อัลเดอร์ชอต เสมอ -10 ลินคอล์น ซิตี้[11]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20.00 [11]คิส