ดูบอลออนไลน์ แทงบอล gclub royal online gclub

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กันยายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
00:00 [D1-13]อตาลันต้า(N) VS เอฟเวอร์ตัน[PR-16]  
00:00 [D1-4]ออสเตรียเวียนนา VS เอซี มิลาน[D1-7]  
00:00 [D1-13]บียาร์เรอัล VS แอสทาน่า[PR-1]  
00:00 [D1-11]อปอลล่อน(N) VS โอลิมปิก ลียง[D1-3]  
00:00 [D1-2]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS บราก้า[D1-9]  
00:00 [D1-1]ยัง บอยส์ VS ปาร์ติซาน เบลเกรด[D1-6]  
00:00 [SASL-6]โคเปนเฮเก้น VS โลโคโมทีฟ มอสโก[PR-2]  
00:00 [D1-2]ริเยก้า VS เออีเค เอเธนส์[D1-1]  
00:00 [D1-2]ดินาโม เคียฟ VS สเคนเดอร์บู คอร์เซ่[D1-2]  
00:00 [D1-2]สลาเวีย ปราก VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-3]  
00:00 [D1-3]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS ลูโดโกเร็ตส์[D1-2]  
00:00 [D1-6]ซลิน(N) VS เชอร์ริฟ ติราสโพล[D1-1]  
02:05 [PR-11]อาร์เซน่อล VS โคโลญจน์[D1-18]  
02:05 [D1-2]วิเทสส์ VS ลาซิโอ้[D1-4]  
02:05 [D1-10]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS แอธเลติก บิลเบา[D1-4]  
02:05 [D1-10]โอลิมปิก มาร์กเซย VS คอนยาสปอร์[D1-14]  
02:05 [D1-2]เรอัล โซเซียดาด VS โรเซนบอร์ก[D1-1]  
02:05 [D1-4]สเตอัว บูคาเรสต์ VS วิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1]  
02:05 [D1-6]ซูลเต้ วาเรเกม VS นีซ[D1-11]  
02:05 [D1-4]วาร์ดาร์ สค็อบเย่ VS เซนิต[PR-1]  
02:05 [D1-7]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-2]  
02:05 [D1-9]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS ลูกาโน่[D1-6]  
02:05 [D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS บาเต้ โบริซอฟ[D1-3]  
02:05 [D1-7]ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N) VS ออสเตอร์ซุนด์[D1-6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00 [6]เคเอ อคูเรย์รี่ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[1]  
00:00 [7]เบรย์ดาบลิค VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[4]  
00:00 [8]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[3]  
00:00 [11]เวสต์มานเนียยาร์ VS กรินดาวิค[5]  
00:00 [9]ฟจอลเนอร์ VS อัคราเนส[12]  
02:15 [2]เซนจาร์นาน VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [4]ฮาก้า VS ทีพีเอส[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 3 (France League3)
00:00 [14]ปัว เอฟซี VS เกรอน็อบล์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2017
03:30 [D1-6]ซานหลุยส์ คิวโลต VS ยูนิเวอร์ซิดัด[D1-4]  
06:00 [D2-8]ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส VS ซานติเอโก้ วันเดอเรอร์[D1-7]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15 [D1-8]ฟลูมิเนนเซ่ VS แอลดียู กีโต้[D1-7]  
07:45 [D1-1]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่ VS ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[D1-5]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2017)
07:45 [D1-6]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ VS ริเวอร์เพลท[D1-3]  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 7 กันยายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01:00 [D2-8]อัลคอลคอน VS คูลทูรัล เลโอเนซ่า[D2-6]  
03:00 [D2-17]โอซาซูน่า VS อัลบาเซเต้[D2-21]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [9]อินเตอร์ ตูร์คู VS อิลเวส[3]  
22:30 [12]จีวาสคีล่า VS ลาห์ติ[2]  
22:30 [8]โรวาเนียมี่ VS พีเอส เคมี่[10]  
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
01:45 [1]ลานดูเนา VS เปรสตาทีน[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
00:30 [D1-11]วีบรอก VS อัลบอร์ก[SASL-12]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [8]โอพีเอส VS เอซี โอลู[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
00:30 [7]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS ไออาร์ เรกยะวิก[10]  
00:30 [1]เคฟลาวิค VS กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[11]  
00:30 [2]ฟีลเคียร์ VS ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[3]  
02:15 [8]เฟรม เรย์จาวิค VS เซลฟอสส์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
07:45 [5]ฟลาเมงโก VS ครูไซโร่[6]  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 31 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
01:45 ฝรั่งเศส VS เนเธอร์แลนด์  
01:45 บัลแกเรีย VS สวีเดน  
01:45 โปรตุเกส VS หมู่เกาะแฟโร  
01:45 เบลเยี่ยม VS ยิบรอลตาร์  
01:45 กรีซ VS เอสโตเนีย  
01:45 สวิตเซอร์แลนด์ VS อันดอร์ร่า  
01:45 ไซปรัส VS บอสเนีย  
01:45 ฮังการี่ VS ลัตเวีย  
01:45 ลักเซมเบิร์ก VS เบลารุส  
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาใต้ (World Cup South America Zone)
04:00 เวเนซุเอล่า VS โคลัมเบีย  
05:30 ชิลี VS ปารากวัย  
06:00 อุรุกวัย VS อาร์เจนติน่า  
07:45 บราซิล VS เอกวาดอร์  
09:15 เปรู VS โบลิเวีย  
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 รอบคัดเลือกโซนเอเชีย (World Cup Asia Zone)
17:35 ญี่ปุ่น VS ออสเตรเลีย  
19:00 ทีมชาติไทย VS อิรัก  
19:00 เกาหลีใต้ VS อิหร่าน  
19:00 จีน VS อุซเบกิสถาน  
19:00 ซีเรีย(N) VS กาตาร  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
18:30 สิงคโปร์ VS ฮ่องกง  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:00 หมู่เกาะแฟโร VS เดนมาร์ก  
22:59 รัสเซีย VS อาร์เมเนีย  
00:00 มอลโดว่า VS โครเอเชีย  
23:30 อิสราเอล VS อาเซอร์ไบจาน  
01:30 ไอร์แลนด์เหนือ VS แอลเบเนีย  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:45 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS เคอาร์ เรย์ยาวิค  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS เลคเนียร์ เรกยะวิก  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู20 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-20)
22:00 โปแลนด์ VS สวิตเซอร์แลนด  
00:00 โปรตุเกส VS สาธารณรัฐเช็ก  
01:00 อังกฤษ VS เนเธอร์แลนด์  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู19 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-19)
21:00 มาซิโดเนีย VS โรมาเนีย  
22:00 เซอร์เบีย VS สกอตแลนด์  
22:00 อิสราเอล VS มอนเตเนโกร  
22:30 สโลวีเนีย VS คาซัคสถาน  
23:30 สวิตเซอร์แลนด์ VS เยอรมนี  
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2017
02:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ VS ซานติเอโก้ วันเดอเรอร์  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
09:00 พูมาส ยูนัม VS เซเลย่า เอฟซี  
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 โซนแอฟริกา (World Cup Africa Zone)
20:00 ยูกันดา VS อียิปต์  
00:00 กินี VS ลิเบีย  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18:00 โดม เอฟซี VS เกร็กคู ทัพฟ้า  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 17 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
00:00 [D1-3]บาเต้ โบริซอฟ VS โอเล็คซานเดรีย[D1-10]  
00:00 [D1-3]อปอลล่อน(N) VS มิดทิลแลนด์[SASL-4]  
00:00 [D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ VS สเกนเดอร์บู กอร์ซ[D1-3]  
00:00 [PR-5]คราซ์โนดาร์ VS เซอร์เวน่า ซเวซด้า[D1-1]  
00:45 [PR-3]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS บราก้า[D1-8]  
01:00 [D1-2]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS ออสเตอร์ซุนด์[D1-7]  
01:00 [D1-10]วาร์ดาร์ สค็อบเย่ VS เฟเนร์บาห์เช่[D1-9]  
01:15 [D1-1]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS เออีเค ลาร์นาคา[D1-2]  
01:30 [D1-8]เรนดอร์ฟ อัลทัช(N) VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-2]  
01:30 [D1-3]ลูโดโกเรตส์ VS ซูดูว่า[D1-3]  
01:30 [D1-3]พานาธิไนกอส VS แอธเลติก บิลเบา[D1-7]  
01:45 [D1-1]คลับบรูซ VS เออีเค เอเธนส์[D1-4]  
01:45 [D1-3]ดอมซาเล่(N) VS โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-4]  
01:45 [D1-14]อาแจกซ์ VS โรเซนบอร์ก[D1-1]  
01:45 [D1-7]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS เชอร์ริฟ ติราสโพล[D1-2]  
01:45 [D1-4]โอซีเยค VS ออสเตรียเวียนนา[D1-7]  
01:45 [D1-11]เอฟซี วิโตรุล VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-2]  
01:45 [D1-6]เอซี มิลาน VS สเกนดิจา 79 [D1-2]  
02:00 [D1-4]ปาร์ติซาน เบลเกรด VS วีดีโอตัน[D1-2]  
02:05 [PR-8]เอฟเวอร์ตัน VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[D1-2]  
02:30 [D1-7]มาริติโม่ VS ดินาโม เคียฟ[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [8]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
01:30 [9]เซลฟอสส์ VS เลคเนียร์ เรกยะวิก[7]  
01:30 [10]ไออาร์ เรกยะวิก VS กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลซีเกมส์ชาย (แข่งที่มาเลเซีย) (Sea Game Men Football 2017)
15:00 [B1]เวียดนาม(U22)(N) VS กัมพูชา(U22)[B5]  
19:45 [B4]อินโดนีเซีย(U22)(N) VS ฟิลิปปินส์(U22)[B2]  
19:45 [B3]ทีมชาติไทย(U22)(N) VS ติมอร์-เลสเต้(U22)[B6]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลซีเกมส์หญิง (แข่งที่มาเลเซีย) (Sea Game Woman Football 2017)
15:00 [71]ฟิลิปปินส์(W) VS เวียดนาม(W)[32]  
19:45 [80]มาเลเซีย(W) VS พม่า(W)[45]  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
22.00 [D1-3]ดินาโม มินส์ VS ลาร์นาคา[D1-2]  
22.00 [D1-2]สเกนดิจา 79(N) VS เอฟเค ทราไค[D1-2]  
23.30 [D1-10]ออด เกรนแลนด์ VS ดินาโม ซาเกร็บ[D1-2]  
00.00 [D1-6]วีดีโอตัน VS บอร์กโดซ์[D1-6]  
00.00 [D1-8]สปาร์ต้า ปราก VS เซอร์เวน่า ซเวซด้า[D1-3]  
00.00 [PR-1]เซนิต VS บีไน เยฮูด้า[D1-11]  
00.00 [D1-2]กาบาล่า(N) VS พานาธิไนกอส[D1-2]  
00.00 [D1-3]อปอลล่อน(N) VS อเบอร์ดีน[PR-2]  
00.00 [D1-10]โอเล็คซานเดรีย VS เอฟซี แอสตร้า[D1-5]  
00.30 [D1-3]เฟเนร์บาห์เช่ VS สตวร์มกราซ[D1-1]  
00.30 [D1-3]โฟล่า เอสซ์ VS ออสเตอร์ซุนด์[D1-5]  
00.45 [SASL-12]ลิงบี้ VS คราซ์โนดาร์[PR-5]  
01.00 [D1-5]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS โอลิมปิก โดเน็ตส์[D1-6]  
01.00 [D1-2]มาริติโม่ VS โบเตฟ พล็อฟดิฟ[D1-12]  
01.00 [D1-2]สเกนเดอร์บู กอร์ซ(N) VS มลาด้า โบเลสลาฟ[D1-11]  
01.15 [D1-6]เลช พอซนาน VS อูเทร็คท์[D1-4]  
01.30 [SASL-5]มิดทิลแลนด์ VS อาร์ก้า กดิเนีย[D1-5]  
01.30 [D1-3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS บรอนด์บี้[SASL-2]  
01.30 [D1-7]เรนดอร์ฟ อัลทัช(N) VS KAA เก้นท์[D1-12]  
01.45 [D1-13]ออสเทนเด้ VS โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-5]  
01.45 [D1-6]เอซี มิลาน VS ซีเอส คราอิโอว่า[D1-6]  
01.45 [D1-5]รูซอมเบร็อค VS เอฟเวอร์ตัน[PR-7]  
01.45 [D1-7]แอธเลติก บิลเบา VS ดินาโม บูคาเรสต์[D1-4]  
01.45 [D1-6]โอซีเยค VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[D1-3]  
02.00 [D1-6]พานิโอนิออส VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-2]  
02.05 [D1-3]ดอมซาเล่(N) VS ไฟร์บวร์ก[D1-7]  
03.00 [D1-4]บราก้า VS AIK โซลน่า[D1-4]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
22.59 [A2][15]เดนมาร์ก(W)(N) VS ออสเตรีย(W)[24][C1]  
01.45 [A1][12]เนเธอร์แลนด์(W) VS อังกฤษ(W)[4][D1]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
06.15 [7]ออสเตรเลีย(W) VS บราซิล(W)[8]  
09.00 [1]สหรัฐอเมริกา(W) VS ญี่ปุ่น(W)[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
07.00 [D1-13]ลา อีคูดัด VS อินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่[D1-9]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05.30 [14]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS อาไว[18]  
05.30 [16]เซาเปาโล VS กอริติบ้า[17]  
06.00 [10]วาสโก ดา กาม่า VS ครูไซโร่[8]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05.15 [D1-3]เอสตูเดียนเตส VS นาซิอองนาล โปโตซี[D1-7]  
07.45 [D1-12]แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า VS เดปอร์ติโว กาลี[D1-6]  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2017)
08:30 แมนฯ ยูไนเต็ด[อังกฤษ-6](N) VS แมนฯ ซิตี้[อังกฤษ-3]  
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
22:00 [D1-3]ดินาโม มินส์ VS ราบ็อตนิคกี้[D1-3]  
22:00 [SASL-4]ลิงบี้ VS สโลวาน บราติสลาว่า[D1-2]  
22:59 [D1-3]ซูดูว่า VS ไลปายาส[D1-3]  
22:59 [D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS เอฟเค สเกนดิจา 79[D1-2]  
22:59 [D1-2]VPS วาซ่า VS บรอนด์บี้[SASL-1]  
22:59 [D1-2]เอฟเค ทราไค VS นอร์โคปิ้ง[D1-3]  
22:59 [D1-4]มลาด้า โบเลสลาฟ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[PR-4]  
23:30 [D1-10]ดินาโม เบรสต์ VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[D1-4]  
00:00 [D1-4]ซีล่า เอฟเค(N) VS เอฟซี แอสตร้า[D1-5]  
00:00 [D1-2]ลาร์นาคา VS คอร์ก ซิตี้[PR-1]  
00:00 [D1-4]เอสเค บรานน์ VS รูซอมเบร็อค[D1-3]  
00:00 [D1-2]AIK โซลน่า VS เซลเยซนิการ์[PL-2]  
00:00 [D1-10]ออด เกรนแลนด์ VS วาดุซ[D1-10]  
00:00 [D1-12]โอลิมเปีย บัลติ(N) VS อปอลล่อน ลิมาสซอล[D1-3]  
00:00 [D1-2]เลฟสกี้ โซเฟีย VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[D1-1]  
00:00 [D1-11]บีไน เยฮูด้า VS เทรนซิน[D1-4]  
00:00 [SASL-14]มิดทิลแลนด์ VS เฟเรนซ์วารอซี่[D1-6]  
00:30 [D1-8]โบเตฟ พล็อฟดิฟ(N) VS เบต้าเยรูซาเล็ม[D1-4]  
00:30 [D1-3]โฟล่า เอสซ์ VS อินเตอร์ บาคู[D1-3]  
00:30 [D1-4]อูเทร็คท์ VS วัลเล็ตตา เอฟซี[D1-4]  
00:30 [D1-4]กาลาตาซาราย VS ออสเตอร์ซุนด์[D1-5]  
00:45 [D1-5]ลูเซิร์น VS โอซีเยค[D1-5]  
01:00 [D1-4]AEL ลิมาสซอล(N) VS โพรเกรส นีเดอร์คอร์น[D1-4]  
01:00 [D1-3]สเกนเดอร์บู กอร์ซ VS ไครัต อัลมาตี้[PR-2]  
01:00 [D1-9]เลช พอซนาน VS เฮาเกซุนด์[D1-5]  
01:00 [D1-7]ดอมซาเล่ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[PR-1]  
01:30 [D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS เออร์ติช[PR-5]  
01:30 [D1-6]จาเกียลโลเนีย VS กาบาล่า[D1-2]  
01:30 [D1-3]เอฟเค มลาดอสต์(N) VS สตวร์มกราซ[D1-3]  
01:45 [PL-7]เอ็นเค ซิโรกิ VS อเบอร์ดีน[PR-2]  
01:45 [D1-8]กอริก้า VS พานิโอนิออส[D1-5]  
02:00 [D1-7]วีดีโอตัน VS นอมเม่[D1-3]  
02:15 [PR-10]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-2]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
00:30 [D1-20]กรานาด้า VS อัลเมเร่ ซิตี้[D2-8]  
22:00 [D1-9]โตริโน่ VS โอลกินาเทเซ่[S4-12]  
22:59 [D2-8]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไมนซ์[D1-15]  
01:00 [D1-3]สปาร์ต้า ปราก VS วิเทสส์[D1-5]  
02:00 [D2-20]เฟยเรนเซ่ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[LCH-4]  
02.30 [D1-15]เรอัล เบติส VS เบนฟิก้า[D1-5]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [7]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS เฟรม เรย์จาวิค[8]  
02:15 [1]ฟีลเคียร์ VS กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[11]  
02:15 [6]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS โคปาโวกค์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
22:59 [11]นอร์เวย์(W)(N) VS เบลเยี่ยม(W)[23]  
01:45 [12]เนเธอร์แลนด์(W) VS เดนมาร์ก(W)[15]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [9]ฟลูมิเนนเซ่ VS ครูไซโร่[7]  
06:00 [8]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[20]  
07:00 [15]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS โบตาโฟโก้[6]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:10 [3]ชาคาริต้า จูเนียร์ส VS ยูเวนตุด อูไนด้า[19]  
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ โกลด์ คัพ (Concacaf Gold Cup)
06:30 [C2][79]จาเมก้า(N) VS แคนาดา[109][A2]  
09.30 [C1][17]เม็กซิโก(N) VS ฮอนดูรัส[69][A3]  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟเดอเรชั่นส์คัพ ที่รัสเซีย (Confederations Cup 2017)
22:00 [32]แคเมอรูน(N) VS ออสเตรเลีย[48]  
01:00 [3]เยอรมนี(N) VS ชิลี[4]  
 โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [2]VPS วาซ่า VS โรวาเนียมี่[10]  
22:30 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS มาเรียฮามน์[3]  
22:30 [8]อิลเวส VS ไซนาโจเอน[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี รอบแบ่งกลุ่ม ที่โปแลนด์ (UEFA U21 2017)
01:45 สโลวาเกีย(U21)(N) VS สวีเดน(U21)  
01:45 โปแลนด์(U21) VS อังกฤษ(U21)  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00 [D1-5]มัลโดส ลูการ์นี(N) VS ปาร์ติซาน เบลเกรด[D1-2]  
17:00 [D1-1]มาริบอร์ VS อูราล[PR-13]  
18:00 [D1-5]ซิริอุส VS โอเรโบร[D1-10]  
19:00 [D1-1]ฟลอร่า ทาลลินน์ VS AIK โซลน่า[D1-4]  
21:00 [D1-8]เอล์ฟบอร์ก(N) VS คัลมาร์[D1-14]  
21:30 [D1-2]วีดีโอตัน VS เอฟเค รอสตอฟ[PR-5]  
22:30 [PR-8]โลโคโมทีฟ มอสโก(N) VS รูดาร์ วาเลนเย่[D1-7]  
00:00 [D1-2]เอฟเค กาบาล่า VS ลูโดโกเรตส์ รัซกราด[D1-1]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [4]ออร์ไกร์ท VS เดเกอร์ฟอร์ส[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [2]คอคคูล่า VS ยาโร[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [5]เฟรม เรย์จาวิค VS กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[11]  
02:15 [10]โคปาโวกค์ VS ไออาร์ เรกยะวิก[9]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [10]ปอนเต เปรตา VS ครูไซโร่[9]  
05:30 [1]โครินเธียนส์ VS บาเฮีย[12]  
07:00 [8]ฟลาเมงโก VS ชาเปโคเอนเซ่[5]  
07:00 [2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS กอริติบ้า[3]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
01:00 [30]เบลกราโน่ VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[6]  
03:10 [26]ซาร์เมียนโต้ จูนิน VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[23]  
03:10 [10]ลานุส VS ซีเอ ฮูราแคน[24]  
05:20 [25]ติเกร VS แอดเตริโค ราแฟล่า[16]  
05:20 [15]โกดอย ครูซ VS เอสตูเดียนเตส[5]  
07:30 [20]ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่ VS อินดิเพนเดนเต้[7]  
07:30 [22]แอดเลติโก ทูคูแมน VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์[18]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
01:35 [10]ฟลานเดรีย VS อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[1]  
06:30 [17]ซานต้า มาริน่า VS อินสติทูโต เด คอลโดบ้า[4]  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 11 พฤษภาคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก รอบ4ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (UEFA Europa League 2016-2017)
02:05 แมนฯ ยูไนเต็ด[อังกฤษ-6] VS เซลต้า บีโก้[สเปน-12]  
02:05 โอลิมปิก ลียง[ฝรั่งเศส-4] VS อาแจกซ์[ฮอลแลนด์-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS อิลเวส[2]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [10]ออร์ไกร์ท VS โกเตนเบิร์ก[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22:59 [12]เอบี โคเปนฮาเก้น VS เฮลซิงกอร์[3]  
22:59 [1]โฮโบร VS เวเจิล[7]  
22:59 [8]อเมเจอร์ VS นาเอสเวด[11]  
22:59 [9]โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์ VS โรสกิลด์[5]  
22:59 [6]เฮอฟอล์จ โคเก้ VS เฟรเดอริเซีย[10]  
22:59 [4]เวนด์ซิสเซล VS สคีฟซ์[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [10]ฮาก้า VS อีคีนาส[7]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู23 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-23)
13:30 โอมาน(U23) VS ตุรกี(U23)  
15:30 แคเมอรูน(U23) VS โมร็อกโก(U23)  
19:30 ปาเลสไตน์(U23) VS แอลจีเรีย(U23)  
21:30 อาเซอร์ไบจาน(U23) VS ซาอุดีอาระเบีย(U23)  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู19 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-19)
20:00 ไซปรัส(U19) VS อาร์มาเนีย(U19)  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15 [D1-30]อาร์เซน่อล ซารานดี้ VS ฮวน อูริช[D1-8]  
05:15 [D1-6]คาราคาส เอฟซี VS เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[D1-4]  
07:45 [D1-11]ดานูบิโอ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[PE-3]  
07:45 [SP-5]เซาเปาโล VS เดเฟนซา จัสติเชีย[D1-14]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
07:30 [12]มอเรเลีย VS คลับ ทิจูเอน่า[1]  
09.30 [10]อัตลาส VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[4]  
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:59 คราซ์โนดาร์ VS เฟเนร์บาห์เช่
01:00 KAA เก้นท์ VS สเปอร์ส
01:00 มึนเช่นกลัดบัค VS ฟิออเรนติน่า
01:00 เซลต้า บีโก้ VS ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
01:00 AZ อัลค์มาร์ VS โอลิมปิก ลียง
01:00 โอลิมเปียกอส VS ออสมันริสปอร์
01:00 เอฟเค รอสตอฟ VS สปาร์ต้า ปราก
01:00 ลูโดโกเรตส์(N) VS โคเปนเฮเก้น
01:00 เอฟซี แอสตร้า VS ราซิ่ง เกงค์
03:05 แมนฯ ยูไนเต็ด VS แซงต์ เอเตียน
03:05 บียาร์เรอัล VS เอเอส โรม่า
03:05 แอธเลติก บิลเบา VS อโปเอล นิโคเซีย
03:05 อันเดอร์เลชท์ VS เซนิต
03:05 ลีเกีย วอร์ซอว์ VS อาแจกซ์
03:05 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS เบซิคตัส
03:05 พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS ชาลเก้ 04
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เปาลิสต้า (Brazil Campeonato Paulista)
04:30 พัลไมรัส VS เซา เบอร์นาร์โด้
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
01:00 ซานโต อังเดร VS คริคูม่า
โปรแกรมฟุตบอล บราซิลพรีเมียร์ ลีก้า คัพ (Brazil Primeira Liga Cup)
06:30 ฟลาเมงโก(N) VS อเมริกา มิไนโร
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05:15 แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า VS แอดเลติโก ทูคูแมน
07:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า VS เดอะ สตรองเกสต์
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 12 มกราคม พ.ศ.2560

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
01:00 [10]เออิบาร์ VS โอซาซูน่า[20]
01:00 [9]เซลต้า บีโก้ VS บาเลนเซีย[17]
03:15 [2]เซบีย่า VS เรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
03:00 [5]เอซี มิลาน VS โตริโน่[8]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
03:00 [3]เร้ดดิ้ง VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[17]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:45 [41]สวีเดน VS สโลวาเกีย[25]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:00 [4]ฮาโปเอล เคอร์ยัต VS ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[12]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
00:30 [D1-2]พานาธิไนกอส VS คิสสามิกอส[D2-10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
03:30 [4]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS โอลฮาเนนเซ่[22]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย เอ ลีก (Australia League A 2016-2017)
15:50 [10]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด VS เมลเบิร์น ฮาร์ท[3]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00 [D1-3]สปาร์ต้า ปราก VS ไฟร์บวร์ก[D1-8]
20:30 [D2-3]วิล 1900 VS ลูเซิร์น[D1-4]
22:00 [D1-12]เอาก์สบวร์ก VS ฮันโนเวอร์ 96[D2-2]
00:00 [D1-6]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS สตองดาร์ด ลีแอช[D1-8]
02:00 [D1-13]AS ยูเปน VS เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี[SL-3]
07.00 [D1-8]โวล์ฟสบวร์ก(Am)(N) VS บาเฮีย[D2-4]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 15 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์ สโมสรโลก (FIFA Club World Cup 2017)
17:30 คลับ อเมริกา[เม็กซิโก-5](N) VS เรอัล มาดริด[สเปน-1]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
00:30 [D2-8]คัมบูร์ VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
02:45 [D1-10]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
01:00 [D1-5]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS วิลล่าฟรังเควนเซ่[D3-10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [2]ปอร์โต้ VS มาริติโม่[9]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
16:15 [D2-1]กูมัสฮาเนสปอร์ VS คิซิลคาโบลุสปอร์[D3B-10]
18:15 [D3-12]อาห์เมด SK VS เฟเนร์บาห์เช่[D1-4]
22:30 [D1-8]เกนเคลอร์บิลิจี้ VS เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์[D2-3]
00:30 [D1-5]บูร์ซาสปอร์ VS อัมรานี่เยสปอร์[D2-8]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20:00 [B3]สปาร์ต้า เอฟซี VS โอลิมเปียกอส[B1]
20:00 [H4]พานเซอร์ไรกอส VS พานิโอนิออส[H3]
22:00 [D4]AEL คาลโลนี่ VS เจียนนิน่า[D1]
00:30 [C3]อพอลลอน สเมียร์นีส VS พานาธิไนกอส[C4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
18:30 [D2-8]ลูเซียฟารุล โอราเดีย VS เอฟซี แอสตร้า[D1-7]
22:30 [D1-1]เอฟซี วิโตรุล VS แพนดูรี่[D1-9]
01:30 [D1-2]มีแตน มีดิแอช VS ดินาโม บูคาเรสต์[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [21]โคเวนทรี VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07:10 [11]ริเวอร์เพลท(N) VS โรซาริโอ้ เซ็นทรัล[26]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 8 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:59 [D1-5]บียาร์เรอัล VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-1]
22:59 [D1-1]คาราบัค VS ฟิออเรนติน่า[D1-8]
22:59 [D1-4]บราก้า VS ชักตาร์ โดเน็ตส์[D1-1]
22:59 [D1-7]ออสมันริสปอร์ VS เอฟซี ซูริค[D1-1]
22:59 [D1-8]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS สโลวาน ลิเบอเรช[D1-13]
22:59 [D1-6]คอนยาสปอร์ VS KAA เก้นท์[D1-5]
01:00 [D1-3]ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N) VS แมนฯ ยูไนเต็ด[PR-6]
01:00 [D1-1]เฟเยนูร์ด VS เฟเนร์บาห์เช่[D1-4]
01:00 [D1-5]ราปิด เวียนนา VS แอธเลติก บิลเบา[D1-7]
01:00 [D1-15]ซัสเซาโล่ VS ราซิ่ง เกงค์[D1-10]
01:00 [D1-3]อันเดอร์เลชท์ VS แซงต์ เอเตียน[D1-9]
01:00 [D1-9]เอฟซี แอสตร้า(N) VS เอเอส โรม่า[D1-2]
01:00 [D1-10]ไมนซ์ VS เอฟเค กาบาล่า[D1-2]
01:00 [D1-2]ยัง บอยส์ VS เอฟซี แอสทาน่า[PR-2]
01:00 [D1-5]AZ อัลค์มาร์ VS เซนิต[PR-2]
01:00 [D1-1]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS ออสเตรียเวียนนา[D1-4]
01:00 [D1-2]มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS ดันดาล์ค[PR-1]
01:00 [D1-2]อโปเอล นิโคเซีย VS โอลิมเปียกอส[D1-1]
03:05 [PR-12]เซาแธมป์ตัน VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[D1-1]
03:05 [D1-7]สตองดาร์ด ลีแอช VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
03:05 [D1-2]พานาธิไนกอส VS เซลต้า บีโก้[D1-9]
03:05 [D1-10]อินเตอร์ มิลาน VS สปาร์ต้า ปราก[D1-3]
03:05 [D1-1]นีซ VS คราซ์โนดาร์[PR-4]
03:05 [D1-3]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ชาลเก้ 04[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ (AFF SUZUKI CUP2016)
19:00 [A1][130]ทีมชาติไทย VS เมียนมาร์[166][B2]
โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์ สโมสรโลก (FIFA Club World Cup 2017)
17:30 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[ญี่ปุ่น-11] VS โอคแลนด์ ซิตี้[นิวซีแลนด์-2]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1A (Lega Pro1 Group A)
20:30 [7]ลุคเชเซ่ VS เครโมเนเซ่[2]
20:30 [8]เรเนท เอซี VS อาเลซซานเดรีย[1]
20:30 [10]วิเทอเบเซ่ VS เซียน่า[13]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
03:00 [4]เอลมาโกล VS แอตเลติโก้ ปาราน่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
01:00 [5]ปาเลสติโน่(N) VS โคโล โคโล่[7]
04:00 [11]ดิปอรเตส เตมูโก VS ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[1]
04:00 [14]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ VS เดปอร์เตส อิควิกกัว[2]
04:00 [3]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า VS ซานหลุยส์ คิวโลต[6]
04:00 [4]โอ.ฮิกกิ้นส์ VS ซานติเอโก วันเดอเรอร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
07:00 [8]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า(N) VS ดิปอร์เทส โตลิม่า[4]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:00 [D2-14]เรอัล บายาโดลิด VS เรอัล โซเซียดาด[D1-5]
03:00 [D2-7]ฮูเอสก้า VS ลาส พัลมาส[D1-10]
03:00 [D2-21]กิมนาสติก VS อลาเบส[D1-13]
04:00 [D3-2]ราซิ่ง ซานตานเดร์ VS แอธเลติก บิลเบา[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
00:00 [D1-10]เจนัว VS เปรูจา[D2-6]
03:00 [D1-14]โบโลญญ่า VS เวโรน่า[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [15]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[21]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [11]ซิลเคบอร์ก VS มิดทิลแลนด์[3]
02:00 [12]โอเดนเซ่ VS เอสเบิร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22:00 [14]ครีลย่า โซเวียตอฟ VS สปาร์ตัก มอสโก[1]
22:00 [5]เทเลค กรอซนี่ย์ VS เอฟซี คราซ์โนดาร์[4]
23:30 [15]ทอมสค์(N) VS โลโคโมทีฟ มอสโก[10]
00:30 [11]อันจิ มาคัชคาล่า VS อัมคาร์ เพิร์ม[7]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [8]แพนดูรี่ VS โวลุนทารี่[9]
01:30 [10]เอฟซี แอสตร้า VS CFR คลูจ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
01:00 [14]เฟยเรนเซ่ VS โมไรเรนเซ่[18]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
20:00 [D1-16]ริเซสปอร์ VS อินโกลสปอร์[D2-9]
22:30 [D1-8]ออสมันริสปอร์ VS กาเซียนเทปสปอร์[D1-15]
00:30 [D1-14]แทร็บซอนสปอร์ VS กูมัสฮาเนสสปอร์[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02:30 [5]ชาเลอร์รัว VS อันเดอร์เลชท์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20:00 [D1-8]ซานธี VS AEL คาลโลนี่[D2-17]
20:00 [D1-9]เลวาเดียกอส VS พานเซอร์ไรกอส[D2-9]
22:15 [D2-10]ตริคาล่า VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-6]
22:15 [D2-12]คาลิเทีย VS อโตรมิตอส[D1-7]
00:30 [D2-11]ชาเนีย เอฟซี VS โอลิมเปียกอส[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:30 [11]นาเอสเวด VS สคีฟซ์[7]
01:00 [9]โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์ VS เวเจิล[8]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07:10 [6]ริเวอร์เพลท VS กิมนาเซีย ลา พลาต้า[18]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
05:00 [7]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ VS ฮัวชิปาโต้[14]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
10:00 [7]เนกาซ่า VS คลับ อเมริกา[5]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:59 [D1-3]เฟเนร์บาห์เช่ VS ซอร์ย่า ลูแฮงส์[D1-3]
22:59 [PR-2]เอฟซี แอสทาน่า VS อโปเอล นิโคเซีย[D1-2]
22:59 [D1-1]เอฟเค กาบาล่า(N) VS อันเดอร์เลชท์[D1-6]
22:59 [PR-2]เซนิต VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-2]
01:00 [D1-11]ชาลเก้ 04 VS นีซ[D1-1]
01:00 [D1-5]สปาร์ต้า ปราก VS เซาแธมป์ตัน[PR-11]
01:00 [D1-8]ฟิออเรนติน่า VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-3]
01:00 [D1-1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS อินเตอร์ มิลาน[D1-9]
01:00 [D1-1]เอฟซี ซูริค VS บียาร์เรอัล[D1-4]
01:00 [D1-2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS พานาธิไนกอส[D1-2]
01:00 [D1-9]เซลต้า บีโก้ VS สตองดาร์ด ลีแอช[D1-9]
01:00 [D1-1]ชักตาร์ โดเน็ตส์ VS คอนยาสปอร์[D1-6]
01:00 [D1-3]KAA เก้นท์ VS บราก้า[D1-5]
01:00 [PR-5]คราซ์โนดาร์ FK VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-3]
01:00 [D1-11]สโลวาน ลิเบอเรช VS คาราบัค[D1-2]
01:00 [D1-1]สเตอัว บูคาเรสต์ VS ออสมันริสปอร์[D1-7]
03:05 [PR-6]แมนฯ ยูไนเต็ด VS เฟเยนูร์ด[D1-1]
03:05 [D1-2]เอเอส โรม่า VS วิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1]
03:05 [D1-7]แอธเลติก บิลเบา VS ซัสเซาโล่[D1-16]
03:05 [D1-9]แซงต์ เอเตียน VS ไมนซ์[D1-8]
03:05 [D1-1]โอลิมเปียกอส VS ยัง บอยส์[D1-2]
03:05 [PR-1]ดันดาล์ค(N) VS AZ อัลค์มาร์[D1-5]
03:05 [D1-4]ออสเตรียเวียนนา VS เอฟซี แอสตร้า[D1-10]
03:05 [D1-8]ราซิ่ง เกงค์ VS ราปิด เวียนนา[D1-5]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 17 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
03:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS เอสซี ปราเอนเซ่
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:30 ฮาล์มสตัด VS เฮลซิงบอร์ก
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ลีก คัพ (Romania League Cup)
01:30 ]เอฟซี แอสตร้า VS ดินาโม บูคาเรสต์
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:45 โดเวอร์ แอทเลติก VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:00 เวเจิล VS นาเอสเวด
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
07:00 แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า VS อัตเลติโก นาซิอองนาล
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
04:30 เซาเปาโล VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้
04:30 ซานโตส VS วิตอเรีย BA
06:00 อัตเลติโก้ มิไนโร่ VS พัลไมรัส
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล VS ปอนเต เปรตา
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07:10 กิมนาเซีย ลา พลาต้า VS ซาน ลอเรนโซ
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 10 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาใต้ (World Cup South America Zone)
03:30 [5]โคลัมเบีย VS ชิลี[6]
06:00 [9]อุรุกวัย VS เอกวาดอร์[19]
06:30 [37]ปารากวัย VS เปรู[23]
06:30 [68]เวเนซุเอล่า VS โบลิเวีย[80]
06:45 [3]บราซิล VS อาร์เจนติน่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
19:00 [48]อุซเบกิสถาน VS จอร์แดน[105]
22:30 [149]เลบานอน VS ปาเลสไตน์[120]
22:59 [91]กาตาร์ VS รัสเซีย[53]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:00 [D1-19]โอซาซูน่า VS เออิบาร์[D1-11]
18:30 [D1-8]อูเทร็คท์ VS RKC วาลไวก์[D1-9]
20:00 [D1-13]โลเคอเรน VS ซูลเต้ วาเรเกม[D1-1]
20:00 [D1-10]ยาบโลเนช VS สโลวาน บราติสลาวา[D1-3]
22:00 [D1-8]เลเวอร์คูเซ่น VS ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์[D3-10]
23:30 [D3-7] FSV แฟร้งค์เฟิร์ต VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[D1-7]
23:30 [D2-14]1860 มิวนิค(N) VS อิงโกลสตัดท์[D1-17]
00:30 [D1-10]วาดุซ VS เอฟซี ซูริค[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู21 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-21)
19:00 บอสเนีย(U21) VS มอนเตเนโกร(U21)
20:00 สวิตเซอร์แลนด์(U21) VS รัสเซีย(U21)
00:00 เยอรมนี(U21) VS ตุรกี(U21)
00:45 ฝรั่งเศส(U21) VS ไอเวอรี่โคสต์(U21)
02:45 อังกฤษ(U21) VS อิตาลี่(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู20 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-20)
22:59 อิตาลี่(U20) VS เยอรมนี(U20)
22:59 โปแลนด์(U20) VS สวิตเซอร์แลนด์(U20)
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
16:00 บัลแกเรีย(U19) VS โปรตุเกส(U19)
18:00 อาร์เมเนีย(U19) VS สวิตเซอร์แลนด์(U19)
19:30 เดนมาร์ค(U19)(N) VS เบลารุส(U19)
21:00 ฮังการี่(U19)(N) VS อิตาลี่(U19)
22:00 เวลส์(U19) VS กรีซ(U19)
00:00 อังกฤษ(U19)(N) VS ลักเซมเบิร์ก(U19)
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 3 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:59 [PR-2]เอฟซี แอสทาน่า VS โอลิมเปียกอส[D1-1]
01:00 [D1-5]เฟเนร์บาห์เช่ VS แมนฯ ยูไนเต็ด[PR-8]
01:00 [D1-4]ออสเตรียเวียนนา VS เอเอส โรม่า[D1-2]
01:00 [D1-7]แอธเลติก บิลเบา VS ราซิ่ง เกงค์[D1-8]
01:00 [D1-16]ซัสเซาโล่ VS ราปิด เวียนนา[D1-5]
01:00 [D1-2]อันเดอร์เลชท์ VS ไมนซ์[D1-9]
01:00 [D1-2]ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N) VS เฟเยนูร์ด[D1-1]
01:00 [PR-1]เซนิต VS ดันดาล์ค[PR-1]
01:00 [D1-2]อโปเอล นิโคเซีย VS ยัง บอยส์[D1-3]
01:00 [D1-1]กาบาล่า(N) VS แซงต์ เอเตียน[D1-7]
01:00 [D1-3]มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS AZ อัลค์มาร์[D1-5]
01:00 [D1-10]เอฟซี แอสตร้า VS วิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1]
03:05 [PR-9]เซาแธมป์ตัน VS อินเตอร์ มิลาน[D1-12]
03:05 [D1-5]บียาร์เรอัล VS ออสมันริสปอร์[D1-8]
03:05 [D1-2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS เซลต้า บีโก้[D1-9]
03:05 [D1-8]ฟิออเรนติน่า VS สโลวาน ลิเบอเรช[D1-11]
03:05 [D1-2]พานาธิไนกอส VS สตองดาร์ด ลีแอช[D1-9]
03:05 [D1-1]นีซ VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-3]
03:05 [D1-12]ชาลเก้ 04 VS คราซ์โนดาร์ FK [PR-5]
03:05 [D1-5]สปาร์ต้าปราก VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[D1-1]
03:05 [D1-1]เอฟซี ซูริค VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-1]
03:05 [D1-3]บราก้า VS คอนยาสปอร์[D1-12]
03:05 [D1-6]KAA เก้นท์ VS ชักตาร์ โดเน็ตส์[D1-1]
03:05 [D1-3]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS คาราบัค[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
15:30 [194]ศรีลังกา(N) VS ลาว[175]
18:30 [196]มาเก๊า(N) VS มองโกเลีย[202]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:00 [8]สคีฟซ์ VS เฮลซิงกอร์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
06:30 [13]เอฟเวอร์ตัน ซีดี VS ปาเลสติโน่[8]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
06:30 [19]ซานต้า มารีน่า VS เซ็นทรัล คอร์โดบา[8]
07:30 [11]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย VS โบค่า ยูนิดอส[23]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 27 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [18]ปาแลร์โม่ VS อูดิเนเซ่[16]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
23:30 [D1-14]ซโวลเล่ VS วีวีวี เวนโล[D2-3]
01:45 [D2-14]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS ฮีเรนวีน[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [13]ซันด์สวาลล์ VS โกเตนเบิร์ก[4]
00:00 [14]เฮลซิงบอร์ก VS เยอร์การ์เด้น[11]
00:00 [3]AIK โซลน่า VS ฮัคเค่น[10]
00:00 [12]ยอนโคปิ้ง VS โอเรโบร[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [7]KAA เก้นท์ VS สตองดาร์ด ลีแอช[6]
01:30 [15]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS เปรูเวลซ์[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
00:30 [7]ริโอ อาฟ VS ชาเวซ[6]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
01:00 [D1-7]สตรอมก็อดเซ็ท VS คองสวิงเกอร์[AL-4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
00:45 [D1-7]อเมเจอร์ VS มิดทิลแลนด์[SASL-3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
22:00 [8]อันจิ มาคัชคาล่า VS เซนิต[1]
22:00 [16]ครีลย่า โซเวียตอฟ VS โลโคโมทีฟ มอสโก[10]
22:59 [4]คราซ์โนดาร์ FK VS กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[15]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย คัพ (Romania Cup)
18:30 [D2-9]อาฟูมาติ VS โบโตซานี่[D1-4]
22:45 [D2-15]บาโลเทสติ VS เอฟซี วิโตรุล[D1-3]
01:30 [D2-2]ACS ฟอเรสต้า VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (Swiss Cup)
00:30 [D3-13]โคนิซ VS ลูเซิร์น[D1-5]
01:15 [D2-1]เอฟซี ซูริค VS เซนต์ กัลเลน[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22:30 [2]เฮอฟอล์จ โคเก้ VS เวเจิล[11]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
16:30 อิสราเอล(U19)(N) VS ลิกเตนสไตน์(U19)
21:00 อันดอร์ร่า(U19) VS สกอตแลนด์(U19)
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [16]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS ปอนเต เปรตา[10]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07:10 [3]ริเวอร์เพลท(N) VS ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[19]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
07:00 [D1-6]ปาเลสติโน่ VS ซาน ลอเรนโซ่[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30 [9]ดีซี ยูไนเต็ด VS มอนทรีออล อิมแพ็ค[11]
09:00 [7]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ VS สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้[8]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 20 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
00:00 [D1-11]อินเตอร์ มิลาน VS เซาแธมป์ตัน[PR-8]
00:00 [D1-12]เซลต้า บีโก้ VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
00:00 [D1-14]สโลวาน ลิเบอเรช VS ฟิออเรนติน่า[D1-14]
00:00 [D1-3]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS นีซ[D1-1]
00:00 [D1-6]ออสมันริสปอร์ VS บียาร์เรอัล[D1-5]
00:00 [PR-5]คราซ์โนดาร์ FK VS ชาลเก้ 04[D1-16]
00:00 [D1-1]ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS KAA เก้นท์[D1-4]
00:00 [D1-6]สตองดาร์ด ลีแอช VS พานาธิไนกอส[D1-3]
00:00 [D1-8]คอนยาสปอร์ VS บราก้า[D1-4]
00:00 [D1-2]คาราบัค VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-2]
00:00 [D1-2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS สปาร์ต้า ปราก[D1-4]
00:00 [D1-1]สเตอัว บูคาเรสต์ VS เอฟซี ซูริค[D1-1]
02:05 [PR-7]แมนฯ ยูไนเต็ด VS เฟเนร์บาห์เช่[D1-9]
02:05 [D1-2]เอเอส โรม่า VS ออสเตรียเวียนนา[D1-4]
02:05 [D1-9]ราซิ่ง เกงค์ VS แอธเลติก บิลเบา[D1-6]
02:05 [D1-5]ราปิด เวียนนา VS ซัสเซาโล่[D1-10]
02:05 [D1-1]เฟเยนูร์ด VS ซอร์ย่า ลูแฮงส์[D1-3]
02:05 [D1-4]ยัง บอยส์ VS อโปเอล นิโคเซีย[D1-2]
02:05 [D1-1]โอลิมเปียกอส VS แอสทาน่า[PR-2]
02:05 [D1-7]ไมนซ์ VS อันเดอร์เลชท์[D1-1]
02:05 [D1-9]แซงต์ เอเตียน VS เอฟเค กาบาล่า[D1-1]
02:05 [D1-5]AZ อัลค์มาร์ VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-1]
02:05 [PR-1]ดันดาล์ค(N) VS เซนิต[PR-1]
02:05 [D1-2]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS เอฟซี แอสตร้า[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22:59 [1]โฮโบร VS เฟรเดอริเซีย[9]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
06:00 [D2-12]โคเบรลัว VS โคโล โคโล่[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
07:00 [D1-2]ซาน ลอเรนโซ่ VS ปาเลสติโน่[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07:00 [D1-8]ซีดี ซูชีเตเปเกซ VS เอฟซี ดัลลัส[MLS-1]
09:00 [D1-6]พูมาส ยูนัม VS ดับบลิว คอนเน็คชั่น[PL-5]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน19ปี (AFC U19 Championship)
20:30 กาตาร์(U19)(N) VS ญี่ปุ่น(U19)
20:30 เยเมน(U19)(N) VS อิหร่าน(U19)
23:30 อิรัก(U19)(N) VS เวียดนาม(U19)
23:30 เกาหลีเหนือ(U19)(N) VS อาหรับเอมิเรตส์(U19)
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 6 ตุลาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
01:45 [13]อิตาลี่ VS สเปน[11]
01:45 [26]ออสเตรีย VS เวลส์[10]
01:45 [21]ตุรกี VS ยูเครน[29]
01:45 [31]ไอร์แลนด์ VS จอร์เจีย[137]
01:45 [27]ไอซ์แลนด์ VS ฟินแลนด์[84]
01:45 [182]ลิกเตนสไตน์ VS แอลเบเนีย[40]
01:45 [168]โคโซโว(N) VS โครเอเชีย[14]
01:45 [161]มอลโดว่า VS เซอร์เบีย[50]
01:45 [146]มาซิโดเนีย VS อิสราเอล[98]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาใต้ (World Cup South America Zone)
04:00 [19]เอกวาดอร์ VS ชิลี[6]
06:00 [9]อุรุกวัย VS เวเนซุเอล่า[60]
06:30 [36]ปารากวัย VS โคลัมเบีย[4]
07:45 [5]บราซิล VS โบลิเวีย[75]
09:15 [25]เปรู VS อาร์เจนติน่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 รอบคัดเลือกโซนเอเชีย (World Cup Asia Zone)
17:35 [56]ญี่ปุ่น VS อิรัก[128]
18:00 [47]เกาหลีใต้ VS กาตาร์[85]
18:35 [78]จีน VS ซีเรีย[115]
20:00 [49]อุซเบกิสถาน VS อิหร่าน[37]
22:59 [66]อาหรับเอมิเรตส์ VS ทีมชาติไทย[135]
00:45 [52]ซาอุดิอาระเบีย VS ออสเตรเลีย[45]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:00 เอสโตเนีย(U21) VS สวีเดน(U21)
22:00 คาซัคสถาน(U21) VS อังกฤษ(U21)
22:30 ยูเครน(U21) VS ไอร์แลนด์เหนือ(U21)
23:30 เนเธอร์แลนด์(U21) VS ตุรกี(U21)
23:45 ฮังการี่(U21) VS โปรตุเกส(U21)
23:45 อิสราเอล(U21) VS กรีซ(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
18:00 [141]เวียดนาม VS เกาหลีเหนือ[119]
18:30 [173]กัมพูชา VS ฮ่องกง[142]
21:30 [109]คีร์กีซสถาน VS เลบานอน[143]
02:00 [104]แคนาดา(N) VS มอริเตเนีย[96]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
01:30 [8]เซอร์เคอร์ บรูซ VS ลีแอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
16:00 ไอร์แลนด์เหนือ(U19)(N) VS สโลวาเกีย(U19)
17:00 แอลเบเนีย(U19) VS ไอร์แลนด์(U19)
18:00 บอสเนีย(U19)(N) VS อาเซอร์ไบจาน(U19)
19:00 เยอรมนี(U19)(N) VS ยิบรอลตา(U19)
19:00 ยูเครน(U19) VS ไอซ์แลนด์(U19)
19:00 ลัตเวีย(U19)(N) VS ตุรกี(U19)
19:30 ฝรั่งเศส(U19)(N) VS สโลวีเนีย(U19)
20:00 รัสเซีย(U19)(N) VS ฟินแลนด์(U19)
20:30 โปแลนด์(U19) VS มาซิโดเนีย(U19)
21:00 ลิธัวเนีย(U19) VS ออสเตรีย(U19)
22:00 ซานมารีโน่(U19)(N) VS นอร์เวย์(U19)
22:00 สาธารณรัฐเช็ก(U19) VS เอสโตเนีย(U19)
00:30 เบลเยี่ยม(U19) VS คาซัคสถาน(U19)
00:30 เนเธอร์แลนด์(U19) VS โรมาเนีย(U19)
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 29 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22.00 [PR-2]เอฟซี แอสทาน่า VS ยัง บอยส์[D1-2]
22.00 [D1-1]เอฟเค กาบาล่า(N) VS ไมนซ์[D1-8]
00.00 [D1-4]สปาร์ต้า ปราก VS อินเตอร์ มิลาน[D1-3]
00.00 [D1-3]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS เซาแธมป์ตัน[PR-10]
00.00 [D1-12]เซลต้า บีโก้ VS พานาธิไนกอส[D1-1]
00.00 [D1-1]สเตอัว บูคาเรสต์ VS บียาร์เรอัล[D1-4]
00.00 [D1-2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS สตองดาร์ด ลีแอช[D1-3]
00.00 [D1-1]ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS บราก้า[D1-4]
00.00 [D1-4]KAA เก้นท์ VS คอนยาสปอร์[D1-9]
00.00 [D1-18]ชาลเก้ 04 VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-2]
00.00 [PR-6]คราซ์โนดาร์ FK VS นีซ[D1-1]
00.00 [D1-14]สโลวาน ลิเบอเรช VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-3]
00.00 [D1-12]ฟิออเรนติน่า VS คาราบัค[D1-3]
00.00 [D1-1]เอฟซี ซูริค VS ออสมันลิสปอร์[D1-6]
02.05 [PR-6]แมนฯ ยูไนเต็ด VS ซอร์ย่า ลูแฮงส์[D1-2]
02.05 [D1-4]เอเอส โรม่า VS เอฟซี แอสตร้า[D1-11]
02.05 [D1-5]แอธเลติก บิลเบา VS ราปิด เวียนนา[D1-3]
02.05 [D1-10]ราซิ่ง เกงค์ VS ซัสเซาโล่[D1-9]
02.05 [D1-7]เฟเนร์บาห์เช่ VS เฟเยนูร์ด[D1-1]
02.05 [D1-5]โอลิมเปียกอส VS อโปเอล นิโคเซีย[D1-2]
02.05 [D1-7]แซงต์ เอเตียน VS อันเดอร์เลชท์[D1-2]
02.05 [PR-3]เซนิต VS AZ อัลค์มาร์[D1-5]
02.05 [PR-1]ดันดาล์ค(N) VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-1]
02.05 [D1-5]ออสเตรียเวียนนา VS วิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22.59 [1]เฮอฟอล์จ โคเก้ VS เฮลซิงกอร์[2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
07.00 [14]โกยาส VS ปาราน่า พีอาร์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05.15 [D1-8]เดปอร์ติโบ ลา กูเอร่า VS ซาน ลอเรนโซ่[D1-5]
07.45 [D1-5]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ VS อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[D1-8]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07.00 [D1-1]โปลิส ยูไนเต็ด VS ซีดี โอลิมเปีย[D1-1]
09.00 [D1-7]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ VS ดับบลิว คอนเน็คชั่น[D1-4]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 22 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01.00 [12]ลา คอรุนญ่า VS เลกาเนส[14]
01.00 [18]โอซาซูน่า VS เอสปันญ่อล[16]
03.00 [20]บาเลนเซีย VS อลาเบส[10]
โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์ คัพ (Dutch Cup)
23.30 [D1-10]เอฟซี ทเวนเต้ VS อูเทร็คท์[D1-16]
01.45 [D1-1]เฟเยนูร์ด VS เอฟซี ออสส์[D2-15]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00 [2]มัลโม่ VS เอล์ฟส์บอร์ก[6]
00.00 [4]โกเตนเบิร์ก VS โอเรโบร[5]
00.00 [8]ฮัมมาร์บี้ VS ฮัคเค่น[7]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.59 [10]ซอนเดอร์ไจสกี VS โอเดนเซ่[11]
01.00 [5]อัลบอร์ก VS วีบรอก[8]
01.00 [7]ลิงบี้ VS บรอนด์บี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00.45 [5]ลูกาโน่ VS กราสฮ็อปเปอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
22.59 [AL-5]คองสวิงเกอร์ VS ซานเดฟยอร์ด[AL-2]
01.00 [D1-8]สตรอมก็อดเซ็ท VS วาเลเรนก้า[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
01.30 [D2-10]บิโตเวีย บิโตฟ VS สลาสค์ วรอคลาวน์[D1-10]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
15.00 [D2-1]เอฟเค ชิต้า VS รูบิน คาซาน[PR-12]
18.30 [D1-13]สปาร์ตัก ตัมบอฟ VS เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[PR-3]
22.30 [D1-3]ชินนิค ยาโรสลาฟ VS ครีลย่า โซเวียตอฟ[PR-16]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01.45 [4]อเบอร์ดีน VS เซนต์ จอห์นสโตน[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01.15 [14]ซังค์ เพาลี VS 1860 มิวนิค[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01.00 [18]เรอัล โอเบียโด VS เรอุส เดปอร์ติว[5]
01.00 [21]ราโย่ บาเยกาโน่ VS เกตาเฟ่[13]
01.00 [15]คิโรน่า VS ซีดี มิรานเดส[4]
03.00 [8]เตเนริเฟ่ VS มายอร์ก้า[19]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [8]แอตวิดาเบิร์ก VS ซีเรียนสก้า[13]
00.00 [12]เดเกอร์ฟอร์ส VS ฮาล์มสตัด[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.45 [5]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น VS วินเตอร์ทูร์[4]
00.45 [1]เอฟซี ซูริค VS เซอร์เวตต์[7]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05.15 [D3-3]ฟอร์ตาเลซ่า VS อินเตอร์นาซิอองนาล[D1-18]
07.30 [D4-78]ยูเวนตูเด้ VS เซาเปาโล[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
06.30 [2]ริเวอร์เพลท VS อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[26]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05.15 [D1-3]ซาน ลอเรนโซ่ VS เดปอร์ติโบ ลา กูเอร่า[D1-11]
07.45 [D1-11]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ VS เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[D1-5]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 15 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22.00 [D1-1]คาราบัค VS สโลวาน ลิเบอเรช[D1-14]
00.00 [D1-1]เฟเยนูร์ด VS แมนฯ ยูไนเต็ด[PR-4]
00.00 [D1-4]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS เอเอส โรม่า[D1-2]
00.00 [D1-17]ซัสเซาโล่ VS แอธเลติก บิลเบา[D1-14]
00.00 [D1-14]ไมนซ์ VS แซงต์ เอเตียน[D1-12]
00.00 [D1-3]ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N) VS เฟเนร์บาห์เช่[D1-16]
00.00 [D1-2]ยัง บอยส์ VS โอลิมเปียกอส[D1-1]
00.00 [D1-3]อโปเอล นิโคเซีย VS เอฟซี แอสทาน่า[PR-4]
00.00 [D1-2]อันเดอร์เลชท์ VS เอฟเค กาบาล่า[D1-3]
00.00 [D1-2]มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS เซนิต[PR-3]
00.00 [D1-4]AZ อัลค์มาร์ VS ดันดาล์ค[PR-1]
00.00 [D1-11]เอฟซี แอสตร้า VS ออสเตรียเวียนนา[D1-4]
00.00 [D1-5]ราปิด เวียนนา VS ราซิ่ง เกงค์[D1-7]
02.05 [PR-18]เซาแธมป์ตัน VS สปาร์ตาปราก[D1-2]
02.05 [D1-2]นีซ VS ชาลเก้ 04[D1-17]
02.05 [D1-11]อินเตอร์ มิลาน VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[D1-1]
02.05 [D1-8]บียาร์เรอัล VS เอฟซี ซูริค[D1-1]
02.05 [D1-3]พานาธิไนกอส VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-3]
02.05 [D1-6]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS ฟิออเรนติน่า[D1-13]
02.05 [D1-9]สตองดาร์ด ลีแอช VS เซลต้า บีโก้[D1-20]
02.05 [D1-2]บราก้า VS KAA เก้นท์[D1-3]
02.05 [D1-3]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS คราซ์โนดาร์ FK [PR-7]
02.05 [D1-5]คอนยาสปอร์ VS ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[D1-1]
02.05 [D1-7]ออสมันริสปอร์ VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00.00 [9]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[8]
00.00 [5]อัคราเนส VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[7]
00.00 [3]ฟจอลเนอร์ VS ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[12]
00.00 [11]ฟีลเคียร์ VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
00.00 [10]เวสต์มานเนียยาร์ VS เซนจาร์นาน[6]
03.00 [2]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS เบรย์ดาบลิค[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22.30 [1]โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์ VS อิลิเต้ 3000[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [10]เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท VS ยาโร่[4]
22.30 [7]ฮาก้า VS อีคีนาส[6]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี ซูเปอร์คัพ 2016
07.00 [5]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า VS ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05.30 [7]ฟลูมิเนนเซ่(N) VS ชาเปโคเอนเซ่[11]
05.30 [3]อัตเลติโก มิไนโร่ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[13]
07.00 [12]เซาเปาโล VS ครูไซโร่[15]
07.00 [16]อินเตอร์นาซิอองนาล VS วิตอเรีย BA[18]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
02.15 [D1-8]สปอร์ต ฮวนคาโย่ VS โซล เดอ อเมริกา[D1-3]
05.15 [D1-7]รีล โปโตซี่ VS เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[D1-4]
05.15 [D1-9]ปาเลสติโน่ VS เรอัล การ์ซิลาโซ่[D1-5]
07.45 [D1-7]สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ VS อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[D1-1]
07.45 [D1-29]เบลกราโน่ VS เอสตูเดียนเตส[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
04.00 [16]อากีลาส โดราดาส VS ลา อีคูดัด[14]
06.00 [11]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ VS ปาตริโอตาส[8]
08.00 [13]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ VS เดปอร์ติโว กาลี[7]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07.00 [MLS-5]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS อลิอันซ่า เอฟซี[D1-9]
09.00 [D1-7]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ VS พูมาส ยูนัม[D1-3]
09.00 [D1-2]เฮเรดิอาโน่ VS พลาซ่า อมาดอร์[AP-1]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 1 กันยายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาใต้ (World Cup South America Zone)
03.00 [110]โบลิเวีย VS เปรู[33]
03.30 [3]โคลัมเบีย VS เวเนซุเอล่า[46]
04.00 [17]เอกวาดอร์ VS บราซิล[9]
06.30 [1]อาร์เจนติน่า VS อุรุกวัย[12]
07.00 [42]ปารากวัย VS ชิลี[5]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2018 รอบคัดเลือกโซนเอเชีย (World Cup Asia Zone)
15.30 [57]ออสเตรเลีย VS อิรัก[113]
17.30 [49]ญี่ปุ่น VS อาหรับเอมิเรตส์[74]
18.00 [48]เกาหลีใต้ VS จีน[78]
22.00 [55]อุซเบกิสถาน VS ซีเรีย[105]
23.30 [39]อิหร่าน VS กาตาร์[80]
00.30 [61]ซาอุดีอาระเบีย VS ทีมชาติไทย[120]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22.30 ลิธัวเนีย(U21) VS อันดอร์ร่า(U21)
22.59 โครเอเชีย(U21) VS สวีเดน(U21)
22.59 เอสโตเนีย(U21) VS จอร์เจีย(U21)
23.30 ตุรกี(U21) VS ไซปรัส(U21)
23.45 สเปน(U21) VS ซานมารีโน่(U21)
00.00 หมู่เกาะแฟโร(U21) VS รัสเซีย(U21)
01.00 ฮังการี่(U21) VS ลิกเตนสไตน์(U21)
01.30 มอนเตเนโกร(U21) VS สาธารณรัฐเช็ก(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
19.00 [147]ฮ่องกง VS กัมพูชา[180]
21.00 [126]บาห์เรน VS สิงคโปร์[159]
01.45 [2]เบลเยี่ยม VS สเปน[8]
01.45 [26]เนเธอร์แลนด์ VS กรีซ[52]
01.45 [6]โปรตุเกส VS ยิบรอลตาร์[209]
02.00 [10]อิตาลี่ VS ฝรั่งเศส[7]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22.45 [6]เฮอฟอล์จ โคเก้ VS นาเอสเวด[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [3]เอซี โอลู VS ยาโร[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
00.30 [9]ฮักกิ้น VS เคฟลาวิค[3]
02.15 [7]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS เลคเนียร์ เรกยะวิก[5]
02.15 [8]เฟรม เรย์จาวิค VS โคปาโวกค์[10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
06.00 [13]โบตาโฟโก้ VS ครูไซโร่[16]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
03.00 [3]ซิเอร่า VS อาไว[11]
03.00 [20]แซมปายโอ้ VS เนาติโก[8]
03.00 [5]ลอนดริน่า VS จอยวิลล์ เอสเซ[18]
03.00 [9]คริคูม่า VS CRB แม็คซิโอ้[4]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06.00 [5]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS ดีซี ยูไนเต็ด[12]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 25 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
23:30 [D1-1]คาราบัค VS โกเตนเบิร์ก[D1-4]
00:00 [D1-1]โรเซนบอร์ก VS ออสเตรียเวียนนา[D1-5]
00:00 [D1-12]สโลวาน ลิเบอเรช VS เออีเค ลาร์นาคา[D1-2]
00:00 [D1-6]กราสฮ็อปเปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[D1-14]
00:00 [SASL-1]บรอนด์บี้ VS พานาธิไนกอส[D1-2]
00:30 [D1-2]ปาร์ติซานี ทิราน่า(N) VS คราซ์โนดาร์ FK [D1-4]
01:00 [D1-4]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS ดินาโม ทบิลิซี[D1-1]
01:00 [D1-1]สปาร์ต้า ปราก VS ซอนเดอร์ไจสกี[SASL-13]
01:00 [D1-10]AZ อัลค์มาร์ VS วอจโวดิน่า[D1-2]
01:00 [D1-10]ออสมันริสปอร์ VS มิดทิลแลนด์[SASL-5]
01:00 [D1-2]อันเดอร์เลชท์ VS สลาเวีย ปราก[D1-8]
01:00 [D1-6]เอฟเค สเกนดิจา(N) VS KAA เก้นท์[D1-3]
01:00 [D1-1]บาเต้ โบริซอฟ VS เอฟซี แอสทาน่า[PR-1]
01:00 [D1-5]ราซิ่ง เกงค์ VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[D1-10]
01:15 [D1-5]มาริบอร์ VS เอฟเค กาบาล่า[D1-4]
01:30 [D1-4]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-1]
01:30 [D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS ซัสเซาโล่[D1-9]
01:45 [D1-1]โอลิมเปียกอส VS อารัวก้า[D1-9]
01:45 [PR-9]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS เอฟซี แอสตร้า[D1-11]
01:45 [D1-8]แซงต์ เอเตียน VS เบต้าเยรูซาเล็ม[D1-7]
02:00 [D1-1]ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[D1-6]
02:05 [D1-3]ราปิด เวียนนา VS เทรนซิน[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
00:00 [D2-14]บัลติก้า VS ดินาโม มอสโก[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [12]โฮดด์ VS เอ็มจอนดาเลน[8]
00:00 [3]ซานเดฟยอร์ด VS รัวฟอส[15]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:00 [3]เวเจิล VS เอบี โคเปนฮาเกน[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
01:00 [5]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS เฟรม เรย์จาวิค[8]
01:00 [3]เคฟลาวิค VS ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[6]
01:00 [7]เซลฟอสส์ VS กรินดาวิค[1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59 [80]กาตาร์ VS ทีมชาติไทย[120]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:00 [D3-13]คุยอาบา VS ชาเปโคเอนเซ่[D1-10]
05:15 [D1-1]ลานุส VS อินดิเพนเดนเต้[D1-5]
07:45 [D1-3]โซล เดอ อเมริกา VS สปอร์ต ฮวนคาโย่[D1-8]
07:45 [D1-5]เอฟซี ซาโมร่า VS มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[D1-4]
07:45 [D1-16]วิตอเรีย BA (N) VS กอริติบ้า[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09:00 [D1-11]ซีดี ดรากอนส์(N) VS เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[D1-1]
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 11 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 11 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01:45 [L1-22]บริสตอล โรเวอร์ส VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[LCH-12]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [7]ไวกิ้ง เอฟเค VS โรเซนบอร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:45 [5]ลัวซานนี สปอร์ท VS เซนต์ กัลเลน[8]
00:45 [10]เอฟซี ธูน VS กราสฮ็อปเปอร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
23:30 [D2-3]มิดเดลฟาร์ท VS เอสเบิร์ก[SASL-14]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:45 [D2-7]สโตมิล ออลช์ทึน VS รุช ซอร์ซอฟ[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ลีก คัพ (Romania League Cup)
22:30 [12]CFR คลูจ์ VS ซีเอส คราอิโอว่า[6]
01:00 [3]โวลุนทารี่ VS ดินาโม บูคาเรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [8]วาลเบิร์ก เอฟซี VS ซีเรียนสก้า[15]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [10]เซอร์เวตต์ VS เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[4]
00:45 [9]วิล 1900 VS อารัว[2]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22:59 [5]เวเจิล VS เฮลซิงกอร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
01:00 [9]ฟยาร์ดาบีกด์ VS เลคเนียร์ เรกยะวิก[4]
01:15 [8]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS ธอร์ อคูเรย์รี่[5]
02:15 [1]เคเอ อคูเรย์รี่ VS เลคเนียร์ เอฟ[12]
02:15 [6]เซลฟอสส์ VS โคปาโวกค์[10]
02:15 [2]กรินดาวิค VS เคฟลาวิค[3]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
04:30 [D1-9]ออกัส VS เรอัล การ์ซิลาโซ่[D1-12]
04:30 [D1-7]เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี VS สปอร์ต ฮวนคาโย่[D1-1]
06:00 [D1-6]บลูมมิ่ง VS พลาซ่า โคโลเนีย[D1-1]
06:45 [D1-8]ปาเลสติโน่ VS ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[D1-5]
08:15 [D1-1]ดิปอร์เทส โตลิม่า VS เดปอร์ติโว ลา กัวรา[D1-11]
09:00 [D1-5]เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล VS อัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 11 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 11 สิงหาคม พ.ศ.2559
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกชาย (Men Olympic Football Tournament 2016)
22:59 อิรัก(U23)(N) VS เดนมาร์ก(U23)
01:00 ฮอนดูรัส(U23)(N) VS อัลจีเรีย(U23)
02:00 บราซิล(U23) VS แอฟริกาใต้(U23)
03:00 เม็กซิโก(U23)(N) VS เยอรมนี(U23)
04:00 โปรตุเกส(U23)(N) VS อาร์เจนติน่า(U23)
05:00 สวีเดน(U23)(N) VS โคลัมเบีย(U23)
06:00 ฟิจิ(U23)(N) VS เกาหลีใต้(U23)
08:00 ไนจีเรีย(U23)(N) VS ญี่ปุ่น(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:59 [D1-2]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS โกเตนเบิร์ก[D1-4]
22:59 [SASL-2]มิดทิลแลนด์ VS วีดีโอตัน[D1-11]
22:59 [D1-3]นอมเม่ เจเค VS ออสมันริสปอร์[D1-5]
23:30 [D1-4]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า VS ออสเตรียเวียนนา[D1-1]
23:30 [D1-1]สปาร์ตัก มอสโก VS เออีเค ลาร์นาคา[D1-2]
23:30 [D1-2]คราซ์โนดาร์ FK VS บีร์คีร์คารา เอฟซี[D1-1]
00:00 [D1-5]อารัวก้า VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[D1-6]
00:00 [D1-3]เบต้าเยรูซาเล็ม VS เจลกาว่า[D1-4]
00:00 [D1-6]วอร์สกล้า VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[D1-6]
00:00 [D1-3]กาบาล่า(N) VS ลีลล์[D1-5]
00:00 [D1-5]อปอลล่อน(N) VS กราสฮ็อปเปอร์[D1-3]
00:00 [D1-1]มลาด้า โบเลสลาฟ VS สเกนดิจา 79[D1-2]
00:00 [D1-3]AIK โซลน่า(N) VS พานาธิไนกอส[D1-2]
00:15 [SASL-12]ซอนเดอร์ไจสกี VS ซาเกลบี้ ลูบิน[D1-1]
00:30 [D1-1]มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS แพนดูรี่[D1-2]
00:45 [D1-4]ดินาโม มินส์(N) VS วอจโวดิน่า[D1-6]
01:00 [D1-6]เจียนนิน่า(N) VS AZ อัลค์มาร์[D1-4]
01:00 [D1-3]เออีเค เอเธนส์ VS แซงต์ เอเตียน[D1-6]
01:15 [D1-1]ริเยก้า VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[D1-4]
01:15 [D1-10]เอฟซี วิโตรุล(N) VS KAA เก้นท์[D1-10]
01:15 [SASL-3]บรอนด์บี้ VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[D1-7]
01:15 [D1-2]มาริบอร์ VS อเบอร์ดีน[PR-2]
01:30 [D1-3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS โอเล็คซานเดรีย[D1-7]
01:30 [D1-6]ซัสเซาโล่ VS ลูเซิร์น[D1-2]
01:45 [PR-2]คอร์ก ซิตี้ VS ราซิ่ง เกงค์[D1-4]
01:45 [PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS ดอมซาเล่[D1-5]
02:00 [D1-8]ริโอ อาฟ VS สลาเวีย ปราก[D1-9]
02:05 [D1-3]ราปิด เวียนนา VS ตอร์ปิโด โซดิโน่[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
03:00 [3]เซนจาร์นาน VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[7]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
22:59 [12]เวนด์ซิสเซล VS เวเจิล[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [10]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS เฟรม เรย์จาวิค[7]
02:15 [3]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS เซลฟอสส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
18:00 [80]เอสโตเนีย(W) VS หมู่เกาะแฟโร(W)[82]
22:00 [100]ลัตเวีย(W) VS ลิธัวเนีย(W)[89]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59 [D1-14]โบโลญญ่า(N) VS ชาลเก้ 04[D1-5]
23:30 [D1-12]โตริโน่(N) VS RB ลีบซิก[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:15 [9]ปอนเต เปรตา VS โบตาโฟโก้[14]
05:30 [10]เซาเปาโล VS อัตเลติโก มิไนโร่[6]
05:30 [4]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS ซานตา ครูซ[18]
07:00 [19]ครูไซโร่(N) VS อินเตอร์นาซิอองนาล[13]
07:30 [11]ชาเปโคเอนเซ่ VS พัลไมรัส[3]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07:00 [MLS-1]เอฟซี ดัลลัส VS เรอัล เอสเทล[D1-1]
09:00 [D1-3]พลาซ่า อมาดอร์ VS เฮเรดิอาโน่[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 4 สิงหาคม พ.ศ.2559
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
20:00 [D1-2]ชีรัค VS สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[D1-4]
21:45 [PR-2]ไครัต อัลมาตี้ VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-1]
22:30 [D1-3]ดินาโม มินส์ค VS เซนต์ แพตทริคส์[PR-6]
22:59 [D1-5]โรวาเนียมี่ VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[D1-4]
22:59 [D1-6]เนฟต์ชี่ บาคู VS เอฟเค สเกนดิจา 79[D1-2]
22:59 [D1-3]เลวาเดีย ทัลลินน์ VS สลาเวีย ปราก[D1-5]
23:30 [SASL-3]มิดทิลแลนด์ VS วาดุซ[D1-8]
23:30 [D1-3]เดเบรเซน VS ตอร์ปิโด โซดิโน่[D1-8]
00:00 [D1-3]ซิมบรู ชิซินู VS ออสมันริสปอร์[D1-5]
00:00 [D1-7]ฮัคเค่น VS คอร์ก ซิตี้[PR-2]
00:00 [D1-5]AIK โซลน่า VS คอลเลจ ยูโรป้า[D1-2]
00:00 [D1-5]เบต้าเยรูซาเล็ม VS โอโมเนีย นิโคเซีย[D1-4]
00:00 [SASL-2]ซอนเดอร์ไจสกี VS สตรอมก็อดเซ็ท[D1-3]
00:00 [D1-4]แอดมิร่า VS FK คาปาร์ส[D1-5]
00:00 [D1-3]มัคคาบี้ ไฮฟา VS นอมเม่ คาลยู[D1-2]
00:30 [D1-3]เบโร่ VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[D1-1]
00:30 [D1-2]ชัคห์ติยอร์ VS ดอมซาเล่[D1-3]
01:00 [D1-5]วอจโวดิน่า VS คอนนาห์ คิวเอ็น[PR-6]
01:00 [D1-6]เจียนนิน่า VS ออด เกรนแลนด์[D1-2]
01:00 [D1-5]ราซิ่ง เกงค์ VS บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า[D1-3]
01:00 [D1-2]มาริบอร์ VS เลฟสกี้ โซเฟีย[D1-2]
01:00 [D1-5]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[D1-3]
01:15 [D1-2]ปาร์ติซาน เบลเกรด VS ซาเกลบี้ ลูบิน[D1-5]
01:15 [D1-2]สโลวาน บราติสลาว่า VS เจลกาว่า[D1-4]
01:30 [D1-4]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน VS เอฟเค กาบาล่า[D1-3]
01:30 [D1-2]วีดีโอตัน VS คูคาริคกิ[D1-3]
01:30 [D1-1]บีร์คีร์คารา เอฟซี VS ฮาร์ทส์[PR-3]
01:45 [CH-3]ฮิเบอร์เนี่ยน VS บรอนด์บี้[SASL-4]
01:45 [PR-2]อเบอร์ดีน VS เอฟเค เวนต์สปิลส์[D1-3]
01:45 [D1-6]คลิฟตันวิลล์ VS เออีเค ลาร์นาคา[D1-2]
01:45 [D1-2]ปิแอส กลิวิส VS โกเตนเบิร์ก[D1-3]
02:05 [D1-3]ออสเตรียเวียนนา VS เคเอส กูเกซี่[D1-3]
02:15 [PR-9]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS กราสฮ็อปเปอร์[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
17:00 อิตาลี่(U19)(N) VS ออสเตรีย(U19)
00:30 เยอรมนี(U19) VS โปรตุเกส(U19)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00 [D1-1]ซีเอสเคเอ มอสโก VS ครุมคาชี่[D1-5]
22:00 [D2-15]โปกอน ซีดล์เซ VS เออีเค เอเธนส์[D1-3]
22.30 [D2-3]เนิร์นแบร์ก VS FSV ซวิคเคาว์[RegN-1]
22:59 [D1-4]อินเตอร์ มิลาน VS ซีเอสเคเอ โซเฟีย[D1-2]
22:59 [D1-2]สปาร์ตาปราก VS โบโตซานี่[D1-2]
23:15 [D1-2]เอฟเค รอสตอฟ VS สโลวาน ลิเบอเรช[D1-3]
23:30 [D1-2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ซังค์ เพาลี[D2-4]
00:00 [D1-12]ฮีเรนวีน VS เอฟซี ออสส์[D2-19]
01:15 [N PR-22]ไฮด์ เอฟซี VS แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[L2-17]
01:45 [S PR-15]ไซเรนเซสเตอร์ VS เชลแน่ม ทาวน์[L2-18]
01:45 [L2-23]สตีฟเนจ VS วัตฟอร์ด[PR-13]
02:00 [D1-1]เบนฟิก้า VS วิตอเรีย เซตูบัล[D1-16]
โปรแกรมฟุตบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
01.00 [7]เอล อิสไมลี่ VS เอล มาสรี่[3]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
07.00 [10]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS ชาเปโคเอนเซ่[13]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
07:00 [3]CRB แม็คซิโอ้ VS ทูปิ จูซ เดฟอรา[19]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45 [D1-17]โบค่า จูเนียร์ส VS อินดิเพนเดียนเต้[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
06:00 [13]อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า VS โบญาก้า ซิโค[20]
06:00 [3]ปาตริโอตาส VS แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า[14]
08:00 [5]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ VS มิลเลียนนาริออส[11]
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม พ.ศ.2559
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบ4ทีมสุดท้าย แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
02:00 [A1][17]ฝรั่งเศส VS เยอรมนี[4][C1]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
19:00 [PR-5]ออร์ดาบาซี่ย์ VS คูคาริคกิ[D1-3]
20:00 [D1-2]ชีรัค VS ดีลา กอริ[D1-3]
21:45 [PR-3]ไครัต อัลมาตี้ VS ตูตา เดอร์เรซ[D1-4]
22:00 [D1-2]เอฟซี ดาเซีย VS FK คาปาร์ส[D1-5]
22:00 [D1-3]ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา VS แอดมิร่า[D1-4]
22:00 [D1-2]ซามเตรเดีย(N) VS เอฟเค กาบาล่า[D1-3]
22:00 [D1-3]เอฟซี พิวนิค(N) VS คอลเลจ ยูโรป้า[D1-2]
22:30 [D1-7]FK รูดาร์(N) VS เคเอส กูเกซี่[D1-3]
22:30 [D1-5]เจลกาว่า VS เบรย์ดาบลิค[PR-4]
22:59 [D1-4]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน(N) VS อัคโตเบ[PR-8]
22:59 [D1-4]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS ยูอี ซานต้า โคโลม่า[D1-3]
22:59 [D1-6]เนฟต์ชี่ บาคู VS บัลซาน เอฟซี[D1-4]
22:59 [D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS แอตแลนตาส[D1-3]
22:59 [D1-1]เอฟเค สปาร์ตักส์ VS ดินาโม มินส์ค[D1-3]
22:59 [D1-5]ซาเกลบี้ ลูบิน VS สลาเวีย โซเฟีย[D1-4]
22:59 [D1-2]มาเรียฮามน์ VS ออด เกรนแลนด์[D1-2]
22:59 [D1-6]โรวาเนียมี่ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[PR-4]
22:59 [PL-7]แรดนิก บิเยลจิน่า(N) VS เบโร่[D1-3]
22:59 [D1-3]นอมเม่ เจเค VS เอฟเค ทราไค[D1-1]
22:59 [D1-3]เดเบรเซน VS ลา ฟิโอริต้า[D1-2]
23:30 [D1-4]โอโมเนีย นิโคเซีย VS บานานต์ส[D1-6]
23:30 [D1-2]โฟล่า เอสซ์(N) VS อเบอร์ดีน[PR-2]
23:30 [SASL-4]บรอนด์บี้ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[PR-7]
23:30 [D1-4]เอ็นดี กอริก้า VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-1]
23:45 [D1-5]เบต้าเยรูซาเล็ม VS สโลโบด้า[PL-2]
00:00 [D1-3]บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า VS ราบ็อตนิคกี้[D1-3]
00:00 [D1-5]เอชบี ทอร์ชาฟน์ VS เลวาเดีย ทัลลินน์[D1-1]
00:00 [D1-4]โอลิมเปีย บัลติ(N) VS วีดีโอตัน[D1-2]
00:00 [D1-2]สโลวาน บราติสลาว่า(N) VS ปาร์ติซานี ทิราน่า[D1-2]
00:00 [D1-4]ซูดูว่า VS มิดทิลแลนด์[SASL-3]
00:00 [D1-15]สตาเบ็ค(N) VS คอนนาห์ คิวเอ็น[PR-6]
00:30 [PR-10]บาลา ทาวน์(N) VS AIK โซลน่า[D1-4]
01:00 [PR-12]ลานดูเนา(N) VS โกเตนเบิร์ก[D1-5]
01:00 [D1-2]ไวกิงเกอร์ โกตู(N) VS เอฟเค เวนต์สปิลส์[D1-2]
01:00 [D1-3]ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี VS สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[D1-4]
01:00 [D1-5]วอจโวดิน่า VS โบเคล โกโตร์[D1-11]
01:00 [D1-5]ซิเล็กส์(N) VS วาดุซ[D1-8]
01:00 [D1-2]ชัคห์ติยอร์ VS นซี ลูนาวิค[D1-3]
01:00 [D1-4]คราโคเวีย คราคอฟ VS เอฟเค สเกนดิจา 79[D1-2]
01:30 [D1-4]โฟลโกเร่ VS เออีเค ลาร์นาคา[D1-2]
01:30 [D1-2]ลูซิตานอส VS ดอมซาเล่[D1-3]
01:45 [D1-6]คลิฟตันวิลล์ VS ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[D1-3]
01:45 [PR-2]คอร์ก ซิตี้ VS ลินฟีลด์ เอฟซี[D1-2]
01:45 [D1-3]เกล็นนาโวน ลูร์กัน VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[PR-10]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22:30 [1]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS เลช พอซนาน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [7]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ VS โคปาโวกค์[9]
02:15 [1]เคเอ อคูเรย์รี่ VS ฟยาร์ดาบีกด์[10]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
18:30 [CSL-1]กว่างโจว(N) VS ชาลเก้ 04[D1-5]
22:59 [D1-3]ออสเตรียเวียนนา VS 1860 มิวนิค[D2-15]
00:00 [D2-8]ลอมเมล VS เกงค์[D1-5]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
07:00 [D1-20]อเมริกา มิไนโร่ VS ฟอร์ตาเลซ่า[D3-5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส รอบ8ทีมสุดท้าย นัดที่2 (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45 [D1-4]อินดิเพนเดียนเต้ VS โบค่า จูเนียร์ส[D1-17]
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ.2559
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
02:00 [F3][8]โปรตุเกส(N) VS โปแลนด์[27][C2]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
21:00 [D1-3]ดีลา กอริ VS ชีรัค[D1-2]
21:00 [PR-8]อัคโตเบ VS เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[D1-4]
22:00 [D1-1]ยูอี ซานต้า โคโลม่า VS โลโคโมติวา ซาเกร็บ[D1-4]
22:00 [D1-2]เอฟเค เวนต์สปิลส์ VS ไวกิงเกอร์ โกตู[D1-2]
22:00 [D1-4]แอดมิร่า(N) VS ทีเจ สปาร์ตัก[D1-3]
22:30 [D1-4]โบเคล โกโตร์ VS วอจโวดิน่า[D1-5]
22:59 [D1-4]บัลซาน เอฟซี(N) VS เนฟต์ชี่ บาคู[D1-6]
22:59 [D1-1]เลวาเดีย ทัลลินน์ VS เอชบี ทอร์ชาฟน์[D1-5]
22:59 [D1-2]วีดีโอตัน(N) VS โอลิมเปีย บัลติ[D1-4]
22:59 [D1-3]แอตแลนตาส VS เฮลซิงกิ[D1-1]
22:59 [D1-4]ดินาโม มินส์ค VS เอฟเค สปาร์ตักส์[D1-1]
22:59 [D1-6]บานานต์ส(N) VS โอโมเนีย นิโคเซีย[D1-4]
22:59 [D1-1]เอฟเค ทราไค(N) VS นอมเม่ เจเค[D1-3]
22:59 [PL-2]สโลโบด้า(N) VS เบต้าเยรูซาเล็ม[D1-5]
23.30 [PR-12]ลานดูเนา VS โกเตนเบิร์ก[D1-5]
23:30 [D1-4]AIK โซลน่า(N) VS บาลา ทาวน์[PR-10]
23:30 [D1-2]คอลเลจ ยูโรป้า VS เอฟซี พิวนิค[D1-3]
23:30 [D1-4]สลาเวีย โซเฟีย(N) VS ซาเกลบี้ ลูบิน[D1-5]
00:00 [D1-3]ซิมบรู ชิซินู VS ชิคฮูร่า[D1-4]
00:00 [SASL-3]มิดทิลแลนด์ VS ซูดูว่า[D1-4]
00:00 [D1-3]เอฟเค กาบาล่า(N) VS ซามเตรเดีย[D1-2]
00:00 [D1-3]เคเอส กูเกซี(N) VS FK รูดาร์[D1-3]
00:00 [D1-2]ออด เกรนแลนด์ VS มาเรียฮามน์[D1-2]
00:00 [D1-8]วาดุซ VS ซิเล็กส์[D1-5]
00:00 [PL-3]เอ็นเค ซิโรกิ VS บีร์คีร์คารา เอฟซี[D1-1]
00:00 [D1-3]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 VS คลิฟตันวิลล์[D1-6]
00:15 [D1-1]มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS เอ็นดี กอริก้า[D1-4]
00:30 [D1-3]เบโร่ VS รัดนิก บิเยลจิน่า[PL-7]
01:00 [D1-4]ตูตา เดอร์เรซ VS ไครัต อัลมาตี้[PR-3]
01:00 [D1-3]นซี ลูนาวิค VS ชัคห์ติยอร์[D1-2]
01:00 [D1-3]ดอมซาเล่ VS ลูซิตานอส[D1-2]
01:15 [D1-4]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า VS ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี[D1-3]
01:15 [D1-4]คอนน่า เคย์ ทาวน์(N) VS สตาเบ็ค[D1-15]
01:30 [D1-1]ลา ฟิโอริต้า VS เดเบรเซน วีเอสซี[D1-3]
01:30 [D1-3]คูคาริคกิ สตานคอม VS ออร์ดาบาซี่ย์[PR-5]
01:45 [D1-2]ลินฟีลด์ เอฟซี VS คอร์ก ซิตี้[PR-2]
01:45 [PR-2]อเบอร์ดีน VS โฟล่า เอสซ์[D1-2]
02:00 [PR-3]ฮาร์ทส์ VS เอฟซี อินโฟเนท[D1-2]
02:00 [PR-4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS โรวาเนียมี่[D1-5]
02:00 [D1-2]เอฟเค สเกนดิจา79 (N) VS คราโคเวีย คราคอฟ[1-4]
02:15 [PR-4]เบรย์ดาบลิค VS เจลกาว่า[D1-4]
02:15 [PR-10]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS เกล็นนาโวน ลูร์กัน[D1-3]
04:00 [PR-7]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS บรอนด์บี้[SASL-4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [8]เอ็มจอนดาเลน VS โฮดด์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [2]ทีพีเอส VS ยาโร[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [11]โคปาโวกค์ VS เฟรม เรย์จาวิค[4]
02:15 [8]เลคเนียร์ เรกยะวิก VS ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[6]
02:15 [7]เซลฟอสส์ VS เคเอ อคูเรย์รี่[1]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [1]พัลไมรัส VS ฟิกูเรนเซ่[12]
05:30 [18]ซานตา ครูซ VS ปอนเต เปรตา[14]
07:00 [8]อัตเลติโก มิไนโร่ VS โบตาโฟโก้[17]
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน พ.ศ.2559
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 23 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 23 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
21:30 [4]พีเอส เคมี่ VS โรวาเนียมี่[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00 [6]เซนจาร์นาน VS เวสต์มานเนียยาร์[5]
02:15 [8]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS อัคราเนส[11]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ คัพ (Finland Cup)
22:30 [D2-5]ฮาก้า VS ไซนาโจเอน[D1-7]
22:30 [D1-8]ลาห์ติ VS เฮลซิงกิ[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:30 [1]ฮาล์มสตัด VS วาร์นาโม่[5]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:15 [3]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS วิตอเรีย BA[15]
07:00 [6]เซาเปาโล VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[17]
07:30 [16]กอริติบ้า VS อินเตอร์นาซิอองนาล[2]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Super Cup)
05:10 [D2-6]ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ VS ยูเวนตุ๊ด ยูนิด้า[D2-11]
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 23 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 23 มิถุนายน พ.ศ.2559
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 16 มิถุนายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 16 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก แข่งที่ฝรั่งเศส (EURO2016)
20.00 [B2][11]อังกฤษ(N) VS เวลส์[26][B2]
22.59 [C4][19]ยูเครน(N) VS ไอร์แลนด์เหนือ[25][C3]
02.00 [C1][4]เยอรมนี(N) VS โปแลนด์[27][C2]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
03.00 [7]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.30 [5]วาร์นาโม่ VS เอเอฟซี ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05.30 [1]อินเตอร์นาซิอองนาล VS อัตเลติโก มิไนโร่[16]
06.00 [8]ฟลูมิเนนเซ่(N) VS โครินเธียนส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
08.30 [A1][31]สหรัฐอเมริกา VS เอกวาดอร์[13][B2]
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 16 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 16 มิถุนายน พ.ศ.2559
Facebook Comments

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 26 พฤษภาคม พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 26 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอลบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:59 [134]อาเซอร์ไบจาน(N) VS อันดอร์ร่า[202]
22:59 [64]โมร็อกโก VS คองโก-บราซซาวิล[59]
โปรแกรมฟุตบอลบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:00 [12]โฮโบร VS บรอนด์บี้[4]
01:00 [11]เอสเบิร์ก VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
01:00 [2]ซอนเดอร์ไจสกี VS แรนเดอร์ส[6]
01:00 [10]อาร์ฮุส VS โอเดนเซ่[7]
01:00 [9]นอร์ดเจลแลนด์ VS วีบรอก[8]
01:00 [5]อัลบอร์ก VS มิดทิลแลนด์[3]
โปรแกรมฟุตบอลบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [1]เฮลซิงกิ VS HIFK[11]
โปรแกรมฟุตบอลบอล เบลเยี่ยมโปรลีก รอบเพลย์ออฟ (Belgium Pro League)
01:30 [8]ชาเลอร์รัว VS เกงค์[5]
โปรแกรมฟุตบอลบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
22:15 [1]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS พานิโอนิออส[4]
00:30 [3]เออีเค เอเธนส์ VS พานาธิไนกอส[2]
โปรแกรมฟุตบอลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
22:00 [5]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS โบโตซานี่[2]
00:30 [4]CFR คลูจ์ VS ซีเอส คราอิโอว่า[3]
โปรแกรมฟุตบอลบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
01:15 [6]กาลาตาซาราย(N) VS เฟเนร์บาห์เช่[2]
โปรแกรมฟุตบอลบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [22]แอธเลติก บิลเบา 2(N) VS อลาเบส[1]
01:00 [16]ฮูเอสก้า VS เรอัล ซาราโกซ่า[8]
02:00 [9]เรอัล โอเบียโด VS เลกาเนส[3]
โปรแกรมฟุตบอลบอล ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland cup)
03:00 [PR-1]เซนจาร์นาน VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอลบอล กระชับมิตร ยู19 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-19)
22:00 สโลวาเกีย(WU-19) VS อิตาลี่(WU-19)
โปรแกรมฟุตบอลบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00 [15]โครินเธียนส์ VS ปอนเต เปรตา[4]
02:00 [6]อินเตอร์นาซิอองนาล VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[17]
07:00 [5]อัตเลติโก มิไนโร่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[7]
โปรแกรมฟุตบอลบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Super Cup)
01:40 [D1-7]อาร์เซน่อล ซารานดี้ VS ทัลเลเรส[B M-10]
โปรแกรมฟุตบอลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:05 [2]ปาชูก้า VS มอนเทอร์เรย์[1]
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 26 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 26 พฤษภาคม พ.ศ.2559
Facebook Comments