ดูหนังออนไลน์ ไฮไลท์ฟุตบอล วิเคราะห์บอล

หวยออนไลน์ครบวงจร

ผลฟุตบอล วันเสาร์ที่ 22 มิถุนายน พ.ศ.2556

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟเดอเรชันส์คัพ ที่บราซิล รอบแบ่งกลุ่ม(FIFA Confederations Cup Brazil 2013)
02:00

[A1][22]บราซิล

0.5/1 อิตาลี[8][A2]

4 – 2
02:00

[A4][32]ญี่ปุ่น(N)

เสมอ เม็กซิโก[17][A3]

1 – 2
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30

[13]วาเลเรนก้า

เสมอ โมลด์[15]

3 – 3
20:30

[10]ซาปบอร์ก

0/0.5 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[12]

2 – 1
22:59

[2]โรเซนบอร์ก

0.5 สตรอมก็อดเซ็ท[1]

1 – 0
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์โลก รุ่นอายุไม่เกิน20ปี รอบแบ่งกลุ่ม ที่ตุรกี (FIFA World Youth Champpionship 2013)
22:00

โคลัมเบีย(U20)(N)

0.5/1 +10 ออสเตรเลีย(U20)

1 – 1
22:00

เม็กซิโก(U20)(N)

0.5/1 กรีซ(U20)

1 – 2
01:00

ตุรกี(U20)

1.5 เอลซัลวาดอร์(U20)

3 – 0
01:00

ปารากวัย(U20)(N)

0.5/1 มาลี(U20)

1 – 1
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 เพลย์ออฟ นัดชิงชนะเลิศ นัดสอง(Spanish Segunda Division)
01:00

[3]อัลเมเรีย

0.5/1 คิโรน่า[4]

3 – 0
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
20:30

[10]คองสวิงเกอร์

0/0.5 -10 โบโด กลิมท์[1]

1 – 4
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
21:00

[10]อคูเรย์รี่

0/0.5 โบลุนการ์วิค[2]

1 – 0
21:00

[8]ฟอร์จอราบายดาร์

0.5 -5 ทินดาสทอล[9]

1 – 1
21:00

[1]กรินดาวิค

0.5 +5 เลคเนียร์ เรกยะวิก[4]

3 – 2
21:00

[6]UMF เซลฟอสส์

0.5 +5 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[11]

2 – 2
21:00

[5]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค

0/0.5 +10 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[3]

2 – 2
22:59

[7]ฟจอลเนอร์

1 โวลซันเกอร์ ฮูซาวิค[12]

2 – 1
โปรแกรมฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น2 (J. LEAGUE Division 2)
12:00

[12]คอนซาโดล ซัปโปโร

0.5/1 เอฟซี กิฟู[21]

4 – 0
16:00

[8]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

0/0.5 +10 มัทซูโมโตะ ยามากะ[11]

4 – 1
16:00

[9]โตเกียวเวอร์ดี้

0/0.5 โทชิกิ เอสซี[5]

3 – 3
16:00

[17]โยโกฮามา เอฟซี

0.5 +10 คาเตอเลอร์ โตยาม่า[18]

2 – 1
16:00

[1]กัมบะ โอซาก้า

1 ฟาเจียโน่ โอคายาม่า[7]

1 – 1
16:00

[2]วิสเซล โกเบ

0.5 +10 วาเรน นากาซากิ[3]

2 – 0
16:00

[10]อวิสปา ฟูกูโอกะ

เสมอ เอฮิเมะ[15]

2 – 0
16:30

[19]ไกนาเร โตโตริ

เสมอ +10 กิระวันสึ คิตะคิวชู[20]

2 – 3
16:30

[13]โตกุชิม่า วอร์ทิส

0.5 -10 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[6]

1 – 2
17:00

[4]เกียวโต แซงก้า

0.5/1 +10 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[14]

0 – 1
17:00

[16]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ

0.5 เธสปา คูซัทสึ[22]

2 – 3
โปรแกรมฟุตบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก (Malaysia Super League)
18:45

[1]สิงคโปร์ไลอ้อน

0.5 ยะโฮร์ เอฟซี[2]

1 – 1
19:45

[5]PB ปาหัง

0.5 +10 เปรัค[9]

1 – 2
19:45

[12]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า

0/0.5 เซลังกอร์ PKNS[7]

0 – 1
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:15

[15]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า

0/0.5 เบลกราโน่[11]

1 – 1
05:00

[13]ติเกร

เสมอ คิลเมส[6]

2 – 3
06:15

[16]โคลอน

0.5 อินดิเพนเดนเต้[12]

1 – 1
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมจอร์ลีก(American Major League)
06:00

[19]ดีซี ยูไนเต็ด

0/0.5 -10 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[15]

1 – 0
07:00

[13]โคลัมบัส ครูว์

0/0.5 +10 ชิคาโก ไฟร์[16]

1 – 2
07:30

[2]เอฟซี ดัลลัส

0/0.5 -10 แคนซัส วิซาร์ส[6]

2 – 2
08:00

[7]ฮุสตัน ไดนาโม

1 โตรอนโต้ เอฟซี[17]

0 – 0
08:30

[4]รีล ซอลต์ เลค

0.5 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[11]

2 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00

[10]ชัยนาท เอฟซี

เสมอ +5 บางกอกกล๊าส เอฟซี[6]

3 – 1
18:00

[11]โอสถสภา เอ็ม–150 สระบุรี

เสมอ +10 อาร์มี่ ยูไนเต็ด[7]

2 – 1
18:00

[16]สมุทรสงคราม เอฟซี

1 -10 ชลบุรี เอฟซี[3]

2 – 1
18:30

[12]อินทรี เพื่อนตำรวจ

0/0.5 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[13]

0 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00

[2]ปตท. ระยอง

0.5 +10 นครราชสีมา เอฟซี[5]

1 – 0
18:00

[9]บีบีซียู เอฟซี

0/0.5 สระบุรี เอฟซี[7]

0 – 0
18:00

[18]ระยอง ยูไนเต็ด

0.5 เอฟซี ภูเก็ต[6]

0 – 1
18:00

[14]ขอนแก่น เอฟซี

0.5 แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด[1]

2 – 0
18:30

[15]ศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี

0.5 -10 ตราด เอฟซี[10]

2 – 5
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
17:30

[A4]สุโขทัย เอฟซี

0.5 +10 แพร่ ยูไนเต็ด[A8]

1 – 0
18:00

[A2]พิษณุโลก TSY เอฟซี

0.5/1 +10 ลำพูน วอริเออร์[A12]

0 – 3
18:00

[A3]ลำปาง เอฟซี

0.5 -10 เชียงใหม่ เอฟซี[A1]

0 – 3
16:00

[B11]ยโสธร ยูไนเต็ด

0.5 อุบล ยูเอ็มที เอฟซี[B2]

0 – 0
16:00

[B13]ชัยภูมิ ยูไนเต็ด

0.5 มุกดาหาร ซิตี้[B15]

5 – 1
17:00

[B3]หนองคาย เอฟที

0.5 อุดรธานี เอฟซี[B4]

3 – 1
17:30

[B5]กาฬสินธุ์ เอฟซี

0/0.5 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B1]

0 – 4
16:00

[C1]จันทบุรี เอฟซี

0.5 ลูกอีสาน การบินไทย[C3]

1 – 2
16:00

[C13]กบินทร์ ซิตี้

0/0.5 -10 ปทุมธานี กปน. ยูไนเต็ด[C7]

1 – 2
16:00

[C5]มาบตาพุด นาวิกโยธิน

0.5 +10 ฉะเชิงเทรา เอฟซี[C9]

1 – 1
16:00

[D8]เจนิฟู้ด สมุทรสาคร เอฟซี

0.5 ซีคเคอร์ ฟุตเทร่า เอฟซี[D5]

3 – 0
16:00

[D9]หัวหิน ซิตี้

0.5 +10 ประจวบ เอฟซี[D1]

0 – 0
17:30

[D3]อ่างทอง เอฟซี

0.5 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[D2]

2 – 1
16:00

[E5]ศุลกากร ยูไนเต็ด

0.5 -10 ปากน้ำโพ NSRU เอฟซี[E2]

0 – 1
16:00

[E14]แหลมฉบัง ซิตี้

0.5/1 +5 นนทบุรี เอฟซี[E1]

0 – 0
16:00

[E7]กรุงเทพคริสเตียน

0.5 +10 อาร์แบค-บีอีซี เทโรศาสนะ[E12]

1 – 1
16:00

[E4]ม.เกษตรศาสตร์

0.5 +10 อัสสัมชัญ ธนบุรี[E8]

0 – 0
16:15

[F10]ปัตตานี เอฟซี

0/0.5 +10 สุราษฎร์ เอฟซี[F8]

0 – 1
17:00

[F3]พังงา เอฟซี

0.5 สตูล ยูไนเต็ด[F5]

3 – 1
18:00

[F4]พัทลุง เอฟซี

0.5 +10 นครศรี เฮอริเทจ[F9]

1 – 1
CLOSE
CLOSE