วิเคราะห์บอล UFAPRO888 ทีเด็ดบอล ufabet Ufabet Ufabet Gclub

ผลฟุตบอล วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
02:45[PR-2]ลิเวอร์พูลVSลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-5]2 – 0
02:45[PR-18]ฮัลล์ ซิตี้VSนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[LCH-1]0 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:00[20]ลอริยองต์VSแรนส์[4]2 – 1
01:00[19]ลีลล์VSก็อง[15]4 – 2
03:00[14]ดิฌงVSโมนาโก[2]1 – 1
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:00[D1-15]เลกาเนสVSบาเลนเซีย[D1-16]1 – 3
03:00[D1-18]สปอร์ติ้ง กิฆอนVSเออิบาร์[D1-7]1 – 2
03:00[D2-15]อัลคอลคอนVSเอสปันญ่อล[D1-12]1 – 1
04:00[D1-14]เรอัล เบติสVSลา คอรุนญ่า[D1-17]1 – 0
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
21:00[D1-17]เอ็มโปลีVSเชเซน่า[D2-17]1 – 1
00:00[D1-10]คิเอโว่VSโนวาร่า[D2-12]3 – 0
03:00[D1-4]โตริโน่VSปิซ่า[D2-14]0 – 0
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00[10]อาร์ฮุสVSลิงบี้[5]0 – 1
00:00[6]ซอนเดอร์ไจสกีVSอัลบอร์ก[8]1 – 1
02:00[1]เอฟซี โคเปนเฮเก้นVSวีบรอก[13]4 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
01:00[2]เรนดอร์ฟ อัลทัชVSเอสวี รีด[8]1 – 0
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู21 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-21)
01:00ไซปรัส(U21)VSรัสเซีย(U21)1 – 1
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู20 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-20)
01:30อุรุกวัย(U20)VSอาร์เจนติน่า(U20)0 – 0
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59[12]คอนคอร์เดีย เชียจน่าVSทาลกู มูเลส[14]1 – 2
01:30[4]เอฟซี วิโตรุลVSโปลิเทคนิก้า อายซี่[11]1 – 0
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
02:15[D2-15]วาร์ซิมVSวิตอเรีย เซตูบัล[D1-10]1 – 0
04:15[D1-4]ปอร์โต้VSเบเลเนนส์[D1-12]0 – 0
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02:00[D1-11]AS ยูเปนVSคลับบรูซ[D1-3]3 – 2
02:45[D1-15]แซงต์ ทรุยด็องVSเมเชเลน[D1-10]2 – 2
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
20:00[D1-12]พลาตานิอัส เอฟซีVSแอธเลติก ยูเนี่ยน[D2-5]1 – 0
20:00[D2-1]อโกรติกอสVSเจียนนิน่า[D1-2]0 – 1
22:15[D2-7]อาริส ซาโลนิก้าVSแอสเตราส[D1-13]3 – 3
22:15[D1-15]เวเรีย เอฟซีVSไอกิเนียกอส[D2-8]0 – 1
00:30[D2-13]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิชVSเออีเค เอเธนส์[D1-4]2 – 2
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
22:00[8]โลโคโมติว่า ซาเกร็บVSริเยก้า[1]1 – 3
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45[3]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ดVSวอลซอลล์[17]0 – 1
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45[7]บอร์เรแฮมVSเบรนทรี ทาวน์[20]0 – 0
02:45[12]เชสเตอร์VSนอร์ท เฟอร์ริบาย[24]3 – 0
02:45[5]ดาเกนแน่มVSทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[17]0 – 1
02:45[9]เกทส์เฮดVSทรานเมียร์ โรเวอร์[4]0 – 1
02:45[2]ลินคอล์น ซิตี้VSเร็กซ์แฮม[15]1 – 0
02:45[10]แม็คเคิ่ลสฟิลด์VSบาร์โรว์[3]0 – 0
02:45[18]เมดสโตน ยูไนเต็ดVSอีสต์ไลก์[8]2 – 1
02:45[21]เซาธ์ปอร์ทVSโซลิฮัลล์ มอร์[16]0 – 0
02:45[13]ซัตตั้น ยูไนเต็ดVSโดเวอร์ แอทเลติก[6]0 – 6
02:45[19]วอคกิ้งVSบรอมลี่ย์[14]2 – 1
02:45[23]ยอร์ค ซิตี้VSกุยเซลี่ย์[22]1 – 1
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
02:45[L1-7]ควีนส์ ปาร์คVSมอนโทรส[L2-9]2 – 0
02:45[L1-5]อัลเบี้ยน โรเวอร์VSควีน ออฟ เซาธ์[CH-6]2 – 1
02:45[L1-3]เบรซิน ซิตี้VSอายร์ ยูไนเต็ด[CH-7]0 – 1
02:45[L1-9]อีสต์ ไฟฟ์VSเอดินเบิร์ก ซิตี้[L2-10]1 – 1
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
03:00[12]อฌักซิโอ้VSอาเมียงส์[4]1 – 1
03:00[20]โอแซร์VSนีมส์[10]2 – 0
03:00[3]แบรสต์VSทรัวส์[1]2 – 1
03:00[13]แกลร์กมงต์ ฟุตVSตูร์ แอฟเซ[19]0 – 0
03:00[17]ลาวาลVSล็องส์[5]0 – 1
03:00[6]เลอ อาฟร์VSสตารส์บูร์ก[9]0 – 1
03:00[16]เรด สตาร์ 93VSโอร์แลงส์[18]1 – 0
03:00[7]โซโชซ์VSบูร์ก แปรองนาส[15]1 – 1
03:00[11]วาล็องเซียนส์VSอฌักซิโอ้ GFCO[14]0 – 0
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:00[2]เยอรมนี(W)VSนอร์เวย์(W)[11]1 – 1
01:00[12]เนเธอร์แลนด์(W)VSอังกฤษ(W)[5]0 – 1
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
03:05[15]ลอส อันเดสVSนูเอว่า ชิคาโก้[8]1 – 1
CLOSE
CLOSE