ดูบอลคลับ ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ พรีเมียร์ลีก GCLUB SBOBET GOLDENSLOT





โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
22.00 เชลซี VS สวอนซี ซิตี้
22.00 คริสตัล พาเลซ VS มิดเดิลสโบรห์
22.00 เอฟเวอร์ตัน VS ซันเดอร์แลนด์
22.00 ฮัลล์ ซิตี้ VS เบิร์นลี่ย์
22.00 เวสต์บรอมวิช VS บอร์นมัธ
00.30 วัตฟอร์ด VS เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21.30 บาเยิร์น มิวนิค VS ฮัมบูร์ก
21.30 ไฟร์บวร์ก VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21.30 RB ลีบซิก VS โคโลญจน์
21.30 เลเวอร์คูเซ่น VS ไมนซ์
21.30 ดาร์มสตัดท์ VS เอาก์สบวร์ก
00.30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00.00 นาโปลี VS อตาลันต้า
02.45 ยูเวนตุส VS เอ็มโปลี
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19.00 อลาเบส VS บาเลนเซีย
22.15 เรอัล เบติส VS เซบีย่า
00.30 เลกาเนส VS ลา คอรุนญ่า
02.45 เออิบาร์ VS มาลาก้า
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22.59 แก็งก็อง VS โมนาโก
02.00 อองเช่ร์ VS บาสเตีย
02.00 น็องซี่ VS ตูลูส
02.00 ลีลล์ VS บอร์กโดซ์
02.00 แรนส์ VS ลอริยองต์
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19.30 ลีดส์ ยูไนเต็ด VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22.00 แอสตัน วิลล่า VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
22.00 บาร์นสลี่ย์ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22.00 เบรนท์ฟอร์ด VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
22.00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS ฟูแล่ม
22.00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS บริสตอล ซิตี้
22.00 เปรสตัน VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22.00 วีแกน แอธเลติก VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
00.30 ไบรท์ตัน VS เร้ดดิ้ง
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00.30 โกรนิงเก้น VS อูเทร็คท์
01.45 เอ็กเซลซิเออร์ VS วิลเล่ม ทเว
01.45 ไนจ์เมเก้น VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
02.45 ฮีเรนวีน VS โรด้า เจซี
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.59 ทอนเดล่า VS มาริติโม่
01.15 เอสโตริล VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน
03.30 ริโอ อาฟ VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.00 ฮอร์เซ่นส์ VS โอเดนเซ่
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23.45 เอฟซี ธูน VS วาดุซ
02.00 กราสฮ็อปเปอร์ VS ยัง บอยส์
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22.00 อเบอร์ดีน VS รอสส์ เคาน์ตี้
22.00 เซลติก VS แฮมิลตัน
22.00 มาเธอร์เวลล์ VS ดันดี
22.00 แพททริค ทริสเทล VS ฮาร์ท
22.00 เซนต์ จอห์นสโตน VS คิลมาร์น็อค
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
19.00 อลันยาสปอร์ VS อดาน่าสปอร์
20.00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS อันตัลยาสปอร์
22.59 คอนยาสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00.00 ชาเลอร์รัว VS แซงต์ ทรุยด็อง
02.00 คอร์ไทรจ์ VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
02.00 โลเคอเรน VS AS ยูเปน
02.30 เวสเตอร์โล VS ออสเทนเด้
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22.00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS ราปิด เวียนนา
00.30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS แมตเตอร์สเบิร์ก
00.30 ออสเตรียเวียนนา VS เรนดอร์ฟ อัลทัช
00.30 แอดมิร่า VS เอสวี รีด
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19.00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS ไฮน์เดนเฮลม์
19.00 ฮันโนเวอร์ 96 VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21.00 ล็องส์ VS วาล็องเซียนส์
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22.00 คอร์โดบ้า VS อัลคอลคอน
00.00 ซีดี มิรานเดส VS คิโรน่า
00.00 มายอร์ก้า VS เตเนริเฟ่
00.00 เอลเช่ VS ฮูเอสก้า
02.00 เกตาเฟ่ VS ราโย่ บาเยกาโน่
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21.00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS คาร์ปิ
21.00 โฟรซิโนเน่ VS เวโรน่า
21.00 แตร์นาน่า VS ลาติน่า คาลชิโอ้
21.00 สปอล VS เปรูจา
21.00 อัสโคลี่ VS ปิซ่า
21.00 เชเซน่า VS โปร เวอร์เซลลี่
21.00 ทราปานี่ VS ซาแลร์นิตาน่า
21.00 โนวาร่า VS สเปเซีย
21.00 อเวลลิโน่ VS วิเชนซ่า
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17.45 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS พัทยา ยูไนเต็ด
18.00 สุโขทัย เอฟซี VS ซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ
19.00 แบงค็อก ยูไนเต็ด VS สิงห์ท่าเรือ เอฟซี
19.00 โปลิศ เทโร VS เมืองทอง ยูไนเต็ด
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18.00 สงขลา ยูไนเต็ด VS หนองบัวพิชญ เอฟซี
18.00 นครปฐม ยูไนเต็ด VS ประจวบ เอฟซี
19.00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS บีบีซียู เอฟซี
19.00 อ่างทอง เอฟซี VS กระบี่ เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00 สิงห์บุรี เอฟซี VS อยุธยา ยูไนเต็ด
18.00 กำแพงเพชร เอฟซี VS ฉะเชิงเทรา เอฟซี
18.00 อุดรธานี เอฟซี VS แพร่ ยูไนเต็ด[16]
18.00 ลำพูน วอริเออร์ VS พะเยา เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00 ม.เกษมบัณฑิต VS บียู เดฟโฟ่ เอฟซี
16.30 ระนอง ยูไนเต็ด VS นครศรีฯ ยูนิตี้
17.00 จามจุรี ยูไนเต็ด VS สุราษฎร์ เอฟซี
18.00 ศุลกากร ยูไนเต็ด VS สมุทรสาคร เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18.00 เชียงราย ยูไนเต็ด(B) VS เชียงราย ซิตี้
18.00 พิษณุโลก เอฟซี VS อุตรดิตถ์ เอฟซี
16.00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด VS เลย ซิตี้
17.00 ห้วยแถลง ยูไนเต็ด VS มาแชร์ ชัยภูมิ
18.00 สุรินทร์ ซิตี้ VS สกลนคร เอฟซี
18.00 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS หัวหิน ซิตี้
18.00 สพล.สมุทรสาคร VS ส.บุญมีฤทธิ์
16.00 พัทยา เอฟซี VS จันทบุรี เอฟซี
16.00 นาวิกโยธิน VS กบินทร์ ยูไนเต็ด
18.00 ปลวกแดง ระยอง VS บ้านค่าย ยูไนเต็ด
16.00 สิงห์บุรี โคปูน VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
17.00 บีซีซี เอฟซี VS แบงค็อก ยูไนเต็ด(B)
17.00 หาดใหญ่ เอฟซี VS ปัตตานี เอฟซ
18.00 ภูเก็ต เอฟซี VS ยะลา ยูไนเต็ด

Comments

comments