ดูบอลคลับ ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ พรีเมียร์ลีก GCLUB SBOBET GOLDENSLOT





โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
19:30 [PR-12]เบิร์นลี่ย์ VS ลินคอล์น ซิตี้[Conf-1]
22:00 [LCH-3]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS แมนฯ ซิตี้[PR-2]
22:00 [L1-6]มิลล์วอลล์ VS เลสเตอร์ ซิตี้[PR-17]
22:00 [PR-16]มิดเดิลสโบรห์ VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[L1-11]
00:30 [LCH-18]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS เชลซี[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [6]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
21:30 [4]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS โวล์ฟสบวร์ก[14]
21:30 [5]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS ดาร์มสตัดท์[18]
21:30 [3]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS อิงโกลสตัดท์[17]
21:30 [12]ไมนซ์ VS แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
00:30 [15]ฮัมบูร์ก VS ไฟร์บวร์ก[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00 [5]อตาลันต้า VS โครโตเน่[19]
02:45 [17]เอ็มโปลี VS ลาซิโอ้[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00 [18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS แอตเลติโก้ มาดริด[4]
22:15 [1]เรอัล มาดริด VS เอสปันญ่อล[9]
00:30 [16]ลา คอรุนญ่า VS อลาเบส[12]
02:45 [3]เซบีย่า VS เออิบาร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59 [6]โอลิมปิก มาร์กเซย VS แรนส์[10]
02:00 [14]อองเช่ร์ VS น็องซี่[15]
02:00 [20]ลอริยองต์ VS นีซ[3]
02:00 [16]เม็ตซ์ VS น็องต์[12]
02:00 [18]ก็อง VS ลีลล์[17]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00 [9]บาร์นสลี่ย์ VS ไบรท์ตัน[2]
22:00 [14]เบอร์มิงแฮม VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[19]
22:00 [21]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS นอริช ซิตี้[7]
22:00 [12]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
22:00 [13]อิปสวิช ทาวน์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[5]
22:00 [17]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
22:00 [22]วีแกน แอธเลติก VS เปรสตัน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [8]เอฟซี ทเวนเต้ VS ฮีเรนวีน[6]
01:45 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS ไนจ์เมเก้น[12]
01:45 [10]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS เอ็กเซลซิเออร์[15]
02:45 [5]อูเทร็คท์ VS ซโวลเล่[13]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [7]ชาเวซ VS อารัวก้า[10]
22:59 [16]โมไรเรนเซ่ VS เอสโตริล[15]
01:15 [13]เฟยเรนเซ่ VS เบาวิสต้า[11]
03:30 [3]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS ริโอ อาฟ[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00 [10]ซิลเคบอร์ก VS ฮอร์เซ่นส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45 [3]ลูเซิร์น VS เอฟซี ธูน[9]
02:00 [2]ยัง บอยส์ VS เซนต์ กัลเลน[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00 [1]เซลติก VS มาเธอร์เวลล์[9]
22:00 [4]ฮาร์ท VS อินเวอร์เนสส์[12]
22:00 [10]แพททริค ทริสเทล VS แฮมิลตัน[11]
22:00 [8]รอสส์ เคาน์ตี้ VS เซนต์ จอห์นสโตน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [5]อันตัลยาสปอร์ VS คาราบุคสปอร์[10]
20:00 [2]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS กาเซียนเทปสปอร์[18]
22:59 [16]ริเซสปอร์ VS กาลาตาซาราย[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00 [6]เมเชเลน VS โลเคอเรน[11]
02:00 [14]AS ยูเปน VS คอร์ไทรจ์[10]
02:00 [16]เปรูเวลซ์ VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
02:30 [3]ซูลเต้ วาเรเกม VS แซงต์ ทรุยด็อง[12]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00 [3]สตวร์มกราซ VS ออสเตรียเวียนนา[4]
00:30 [5]ราปิด เวียนนา VS แอดมิร่า[7]
00:30 [2]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS ซังค์ พอลเท่น[9]
00:30 [10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS โวล์ฟสเบอร์เกอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00 [13]โบคุ่ม VS วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[9]
19:00 [12]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00 [1]แบรสต์ VS เลอ อาฟร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00 [18]เรอัล มูร์เซีย VS เรอัล บายาโดลิด[9]
00:00 [5]เตเนริเฟ่ VS อัลเมเรีย[20]
00:00 [1]เลบานเต้ VS คอร์โดบ้า[19]
00:00 [22]กิมนาสติก VS นูมานเซีย[8]
02:00 [2]คิโรน่า VS มายอร์ก้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [18]วิเชนซ่า VS อัสโคลี่[11]
21:00 [5]ชิตตาเดลล่า VS อเวลลิโน่[14]
21:00 [20]โปร เวอร์เซลลี่ VS เบเนเวนโต้[4]
21:00 [12]คาร์ปิ VS เบรสชา[16]
21:00 [13]ซาแลร์นิตาน่า VS เชเซน่า[15]
21:00 [9]บารี่ VS แตร์นาน่า[21]
21:00 [7]สเปเซีย VS ทราปานี่[22]
21:00 [6]เปรูจา VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:00 [15]ครูซ อาซูล VS อัตลาส[12]
08:00 [6]มอนเทอร์เรย์ VS ปาชูก้า[2]
08:00 [11]มอเรเลีย VS โตลูก้า[5]
08:05 [10]คลับ เลออน VS ซานโตส ลากูน่า[14]
10.00 [9]เนกาซ่า VS กัวเรตาโร่[13]
10.00 [3]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS คลับ อเมริกา[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [2]เชียงราย ยูไนเต็ด VS ศรีสะเกษ เอฟซี[15]
18:00 [17]สมุทรปราการ ซูเปอร์พาวเวอร์ VS บางกอกกล๊าส เอฟซี[18]
19:00 [13]ราชนาวี เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[9]
20:00 [12]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [5]ประจวบ เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[12]
18:00 [18]ตราด เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี[4]
19:00 [7]ระยอง เอฟซี VS สงขลา ยูไนเต็ด[14]
19:00 [8]บางกอก เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00 [4]กำแพงเพชร เอฟซี VS พะเยา เอฟซี[14]
18.00 [7]สิงห์บุรี เอฟซี VS อำนาจโปลี ยูไนเต็ด[12]
17:00 [13]กาฬสินธุ์ เอฟซี VS ฉะเชิงเทรา เอฟซี[2]
18.00 [11]สระแก้ว เอฟซี VS ขอนแก่น เอฟซี[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
15:00 [12]ม.เกษมบัณฑิต VS นครศรี ยูนิตี้[5]
16:00 [11]จามจุรี ยูไนเต็ด VS สีหมอก เอฟซี[10]
16:00 [7]บียู เดฟโฟ่ เอฟซี VS ทหารบก เอฟซี[3]
18.30 [15]สุราษฏร์ เอฟซี VS ศุลกากร ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00 [A1]เชียงราย ซิตี้ VS พิษณุโลก เอฟซี[A6]
16.00 [A8]ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู VS เชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9]
16.00 [B4]มาแชร์ ชัยภูมิ VS มหาสารคาม ยูไนเต็ด[B9]
16.00 [B10]สกลนคร เอฟซี VS ยโสธร เอฟซี[B7]
18.00 [B8]สุรินทร์ ซิตี้ VS ห้วยแถลง ยูไนเต็ด[B2]
16.00 [E8]นครนายก เอฟซี VS ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E5]
16.00 [E6]นาวิกโยธิน เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี(B)[E1]
17.30 [F9]หัวหิน ซิตี้ VS ลูกอีสาน เอฟซี[F4]
18.00 [F5]สพล. สมุทรสาคร VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F3]
18.00 [F8]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ VS นนทบุรี เอฟซี[F6]
16.00 [G7]เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี VS บีซีซี เอฟซี[G2]
16.00 [G11]ปทุมธานี ซีคเคอร์ VS สิงห์บุรี โคปูน[G5]
16.00 [H1]สตูล ยูไนเต็ด VS หาดใหญ่ เอฟซี[H9]
16.15 [H3]ปัตตานี เอฟซี VS ยะลา ยูไนเต็ด[H6]

Comments

comments