ดูบอลคลับ ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ บ้านผลบอล GCLUB SBOBET GOLDENSLOT



โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [4]อาร์เซน่อล VS ฮัลล์ ซิตี้[18]
22:00 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS วัตฟอร์ด[10]
22:00 [15]มิดเดิลสโบรห์ VS เอฟเวอร์ตัน[7]
22:00 [9]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS เวสต์บรอมวิช[8]
22:00 [11]สโต๊ค ซิตี้ VS คริสตัล พาเลซ[19]
22:00 [20]ซันเดอร์แลนด์ VS เซาแธมป์ตัน[13]
00:30 [5]ลิเวอร์พูล VS สเปอร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
21:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
21:30 [18]ดาร์มสตัดท์ VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[4]
21:30 [2]RB ลีบซิก VS ฮัมบูร์ก[16]
21:30 [9]เลเวอร์คูเซ่น VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[3]
21:30 [15]แวร์เดอร์ เบรเมน VS มึนเช่นกลัดบัค[11]
00:30 [12]ชาลเก้ 04 VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [8]ฟิออเรนติน่า VS อูดิเนเซ่[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
19:00 [13]เรอัล เบติส VS บาเลนเซีย[16]
22:15 [12]อลาเบส VS บาร์เซโลน่า[2]
00:30 [9]แอธเลติก บิลเบา VS ลา คอรุนญ่า[15]
02:45 [20]โอซาซูน่า VS เรอัล มาดริด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:59 [9]แก็งก็อง VS โอลิมปิก ลียง[4]
02:00 [1]โมนาโก VS เม็ตซ์[11]
02:00 [12]น็องซี่ VS มงต์เปลลิเย่ร์[14]
02:00 [17]ดิฌง VS ก็อง[16]
02:00 [13]ลีลล์ VS อองเช่ร์[18]
02:00 [10]ตูลูส VS บาสเตีย[19]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00 [14]แอสตัน วิลล่า VS อิปสวิช ทาวน์[16]
22:00 [2]ไบรท์ตัน VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21]
22:00 [8]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS บริสตอล ซิตี้[20]
22:00 [10]ฟูแล่ม VS วีแกน แอธเลติก[23]
22:00 [7]นอริช ซิตี้ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[15]
22:00 [11]เปรสตัน VS เบรนท์ฟอร์ด[13]
22:00 [19]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[4]
22:00 [3]เร้ดดิ้ง VS บาร์นสลี่ย์[9]
22:00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
22:00 [5]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[17]
00:30 [18]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
00:30 [11]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS โรด้า เจซี[17]
01:45 [18]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เดน ฮาก[16]
01:45 [1]เฟเยนูร์ด VS โกรนิงเก้น[9]
02:45 [6]วิเทสส์ VS วิลเล่ม ทเว[12]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
18:45 [17]ทอนเดล่า VS เฟยเรนเซ่[13]
22:59 [8]วิตอเรีย เซตูบัล VS ชาเวซ[7]
01:15 [16]เอสโตริล VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[14]
03:30 [5]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS ปอร์โต้[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
23:45 [8]เอฟซี ธูน VS บาเซิ่ล[1]
02:00 [9]ลูกาโน่ VS กราสฮ็อปเปอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
22:00 [10]ดันดี VS คิลมาร์น็อค[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [15]อลันยาสปอร์ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[11]
20:00 [6]ออสมันริสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[9]
22:59 [8]บูร์ซาสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
00:00 [16]เปรูเวลซ์ VS ออสเทนเด้[4]
02:00 [6]ชาเลอร์รัว VS เวสเตอร์โล[14]
02:00 [10]คอร์ไทรจ์ VS เมเชเลน[7]
02:30 [5]KAA เก้นท์ VS AS ยูเปน[15]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:00 [6]แอดมิร่า VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[1]
00:30 [2]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ซังค์ พอลเท่น[9]
00:30 [7]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS เอสวี รีด[8]
00:30 [10]แมตเตอร์สเบิร์ก VS สตวร์มกราซ[3]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
19:15 [1]เซลติก VS อินเวอร์เนสส์[12]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
19:00 [14] 1860 มิวนิค VS คาร์ลสรูห์[15]
19:00 [8]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS ไฮน์เดนเฮลม์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
21:00 [3]แร็งส์ VS โซโชซ์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:00 [20]อัลเมเรีย VS คิโรน่า[2]
00:00 [12]เรอัล ซาราโกซ่า VS เลบานเต้[1]
00:00 [22]กิมนาสติก VS อัลคอลคอน[15]
02:00 [5]เกตาเฟ่ VS คาดิส[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
21:00 [14]เชเซน่า VS บารี่[9]
21:00 [2]โฟรซิโนเน่ VS คาร์ปิ[10]
21:00 [11]โนวาร่า VS ชิตตาเดลล่า[5]
21:00 [19]อเวลลิโน่ VS เวโรน่า[1]
21:00 [4]เบเนเวนโต้ VS ลาติน่า คาลชิโอ้[17]
21:00 [15]เบรสชา VS ปิซ่า[18]
21:00 [20]โปร เวอร์เซลลี่ VS สเปเซีย[8]
21:00 [12]อัสโคลี่ VS ทราปานี่[22]
00:00 [7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS สปอล[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [D1-3]การท่าเรือ เอฟซี VS ราชบุรี มิตรผล[6]
18:00 [13]ศรีสะเกษ เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[D1-2]
19:00 [10]สุพรรณบุรี เอฟซี VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[D1-1]
19:00 [3]บางกอกกล๊าส เอฟซี VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
20:00 [9]โปลิศ เทโร เอฟซี VS พัทยา ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
18:00 [8]ปตท.ระยอง VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[D2G-1]
18:00 [12]นครปฐม ยูไนเต็ด VS อ่างทอง เอฟซี[5]
18.00 [6]สงขลา ยูไนเต็ด VS ประจวบ เอฟซี[7]
18.00 [D2A-1]หนองบัวพิชญ เอฟซี VS บางกอก เอฟซี[14]
19:00 [PR-16]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS กระบี่ เอฟซี[10]
19:00 [4]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS ตราด เอฟซี[D2E-1]
19.00 [PR-17]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS เชียงใหม่ เอฟซี[9]
19.00 [PR-18]บีบีซียู เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[13]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน ของประเทศ (ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00 อยุธยา เอฟซี VS สิงห์บุรี เอฟซี
18.00 อยุธยา ยูไนเต็ด VS พะเยา เอฟซี
18.00 อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS แพร่ ยูไนเต็ด
18.00 กาฬสินธุ์ เอฟซี VS กำแพงเพชร เอฟซี
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง ของประเทศ (ดิวิชั่น2 เดิม)
16.00 นครศรี ยูนิตี้ VS บ้านบึง ยูไนต็ด
16.00 สมุทรสาคร เอฟซี VS สุราษฎร์ธานี เอฟซี
16.30 ระนอง ยูไนเต็ด VS กรุงธนบุรี เอฟซี
18.00 ศุลกากร ยูไนเต็ด VS ม.เกษมบัณฑิต
Facebook Comments
CLOSE
CLOSE