ดูบอลคลับ ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ Gclub





โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30 [5]เรอัล โซเซียดาด VS เออิบาร์[7]
03:30 [14]มาลาก้า VS เรอัล เบติส[15]
03:30 [14]บาเลนเซีย VS เลกาเนส[17]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
00:30 [D1-5]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[D2-17]
02:45 [D3-6]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ VS ดอร์ทมุนด์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02:45 [1]ยูเวนตุส VS นาโปลี[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [17]แอสตัน วิลล่า VS บริสตอล ซิตี้[21]
02:45 [2]ไบรท์ตัน VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]
02:45 [23]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[11]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
00:00 [D3-10]บาสเตีย ซีเอ(N) VS อองเช่ร์[D1-13]
00:00 เฟรซุส VS โอแซร์[D2-18]
03:00 [D1-7]บอร์กโดซ์ VS ลอริยองต์[D1-20]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
03:15 [15]เอสโตริล VS เบนฟิก้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [12]แฮมิลตัน VS อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
00:00 [8]คาซิมปาซ่า VS ริเซสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
00:00 [D2-5]วิเกร ซูวาล์วกี๊ VS อาร์ก้า กดิเนีย[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
23:30 [13]อูราล(N) VS คราซ์โนดาร์[4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ลีค คัพ (Romania League Cup)
01:00 [13]โปลี ทิมิโซเอร่า VS ทาลกู มูเลส[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02:45 [5]แบรดฟอร์ด VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[15]
02:45 [19]บิวรี่ VS โคเวนทรี[24]
02:45 [7]มิลล์วอลล์ VS ปีเตอร์โบโร่[8]
02:45 [16]นอร์ทแธมป์ตัน VS โอลด์แฮม[20]
02:45 [10]โรชเดล VS พอร์ทเวล[21]
02:45 [2]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS วิมเบิลดัน[13]
02:45 [18]ชรูว์สบิวรี่ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[14]
02:45 [22]สวินดอน ทาวน์ VS จิลลิ่งแฮม[17]
02:45 [12]วอลซอลล์ VS เชสเตอร์ฟิลด์[23]
03:00 [4]โบลตัน VS บริสตอล โรเวอร์ส[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02:45 [20]แอคคริงตัน VS วีคอมบ์[11]
02:45 [15]แบล็คพูล VS บาร์เน็ต[12]
02:45 [10]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS ดอนคาสเตอร์[1]
02:45 [19]เชลท์แน่ม VS คาร์ไลส์[3]
02:45 [16]คราวเลย์ VS เอ็กซ์เซเตอร์[6]
02:45 [14]กริมสบี้ ทาวน์ VS โคลเชสเตอร์[7]
02:45 [22]ฮาร์ทลี่พูล VS ครูว์[18]
02:45 [2]พลีมัธ VS น็อตต์สเคาน์ตี้[21]
02:45 [4]พอร์ทสมัธ VS มอร์แคมบ์[13]
02:45 [9]สตีฟเนจ VS เลย์ตัน โอเรียนท์[23]
02:45 [17]เยโอวิล VS แมนส์ฟิลด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [8]สเปเซีย VS อัสโคลี่[12]
02:30 [20]โปร เวอร์เซลลี่ VS อเวลลิโน่[14]
02:30 [11]โนวาร่า VS เบเนเวนโต้[2]
02:30 [17]ปิซ่า VS คาร์ปิ[9]
02:30 [19]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS เชเซน่า[16]
02:30 [6]เปรูจา VS โฟรซิโนเน่[1]
02:30 [13]ซาแลร์นิตาน่า VS สปอล[4]
02:30 [3]เวโรน่า VS แตร์นาน่า[21]
02:30 [7]ชิตตาเดลล่า VS ทราปานี่[22]
02:30 [18]วิเชนซ่า VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [9]อายร์ ยูไนเต็ด VS เรธโรเวอร์ส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
17:30 [D1-4]วุลซาน ฮุนได VS บริสแบน โรว์[D1-4]
17:30 [D1-3]อูราวะ เรด ไดมอนส์ VS เอฟซี โซล[D1-2]
18:30 [CSL-3]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย VS เวสต์เทิร์น ซิดนีย์[D1-6]
19:30 [PR-3]เมืองทอง ยูไนเต็ด(N) VS คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[D1-1]
20:00 [D1-3]บุนยอดกอร์ VS อัล ไอน์[LP-4]
22:10 [LP-5]อัล-เวห์ด้า VS เพอร์เซโปลิส[PR-1]
22:15 [PR-4]ซบ อฮัน(N) VS อัล อาห์ลี[PR-4]
23:45 [PR-1]อัล ฮิลาล VS อัล เรย์ยาน[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08:00 [13]มอเรเลีย VS คลับ เลออน[10]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
10.00 [D1-2]ปาชูก้า VS เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[D1-5]

Comments

comments