ดูบอลคลับ ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ Gclub





โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 14 กันยายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2017-2018)
00:00 [D1-13]อตาลันต้า(N) VS เอฟเวอร์ตัน[PR-16]  
00:00 [D1-4]ออสเตรียเวียนนา VS เอซี มิลาน[D1-7]  
00:00 [D1-13]บียาร์เรอัล VS แอสทาน่า[PR-1]  
00:00 [D1-11]อปอลล่อน(N) VS โอลิมปิก ลียง[D1-3]  
00:00 [D1-2]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS บราก้า[D1-9]  
00:00 [D1-1]ยัง บอยส์ VS ปาร์ติซาน เบลเกรด[D1-6]  
00:00 [SASL-6]โคเปนเฮเก้น VS โลโคโมทีฟ มอสโก[PR-2]  
00:00 [D1-2]ริเยก้า VS เออีเค เอเธนส์[D1-1]  
00:00 [D1-2]ดินาโม เคียฟ VS สเคนเดอร์บู คอร์เซ่[D1-2]  
00:00 [D1-2]สลาเวีย ปราก VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[D1-3]  
00:00 [D1-3]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS ลูโดโกเร็ตส์[D1-2]  
00:00 [D1-6]ซลิน(N) VS เชอร์ริฟ ติราสโพล[D1-1]  
02:05 [PR-11]อาร์เซน่อล VS โคโลญจน์[D1-18]  
02:05 [D1-2]วิเทสส์ VS ลาซิโอ้[D1-4]  
02:05 [D1-10]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS แอธเลติก บิลเบา[D1-4]  
02:05 [D1-10]โอลิมปิก มาร์กเซย VS คอนยาสปอร์[D1-14]  
02:05 [D1-2]เรอัล โซเซียดาด VS โรเซนบอร์ก[D1-1]  
02:05 [D1-4]สเตอัว บูคาเรสต์ VS วิคตอเรีย พัลเซ่น[D1-1]  
02:05 [D1-6]ซูลเต้ วาเรเกม VS นีซ[D1-11]  
02:05 [D1-4]วาร์ดาร์ สค็อบเย่ VS เซนิต[PR-1]  
02:05 [D1-7]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-2]  
02:05 [D1-9]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS ลูกาโน่[D1-6]  
02:05 [D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS บาเต้ โบริซอฟ[D1-3]  
02:05 [D1-7]ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N) VS ออสเตอร์ซุนด์[D1-6]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00 [6]เคเอ อคูเรย์รี่ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[1]  
00:00 [7]เบรย์ดาบลิค VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[4]  
00:00 [8]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[3]  
00:00 [11]เวสต์มานเนียยาร์ VS กรินดาวิค[5]  
00:00 [9]ฟจอลเนอร์ VS อัคราเนส[12]  
02:15 [2]เซนจาร์นาน VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [4]ฮาก้า VS ทีพีเอส[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 3 (France League3)
00:00 [14]ปัว เอฟซี VS เกรอน็อบล์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2017
03:30 [D1-6]ซานหลุยส์ คิวโลต VS ยูนิเวอร์ซิดัด[D1-4]  
06:00 [D2-8]ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส VS ซานติเอโก้ วันเดอเรอร์[D1-7]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15 [D1-8]ฟลูมิเนนเซ่ VS แอลดียู กีโต้[D1-7]  
07:45 [D1-1]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตาเฟ่ VS ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[D1-5]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2017)
07:45 [D1-6]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ VS ริเวอร์เพลท[D1-3]  

Comments

comments