ดูบอลคลับ ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ พรีเมียร์ลีก GCLUB SBOBET GOLDENSLOT





ผลฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 8 มกราคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
18:30 [LCH-19]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS ฟูแล่ม[LCH-10] 1 – 2
20:30 [PR-2]ลิเวอร์พูล VS พลีมัธ[L2-2] 0 – 0
22:00 [PR-16]มิดเดิลสโบรห์ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[LCH-6] 3 – 0
22:00 [PR-1]เชลซี VS ปีเตอร์โบโร่[L1-8] 4 – 1
22:59 [PR-3]สเปอร์ส VS แอสตัน วิลล่า[LCH-12] 2 – 0
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
18:30 [10]อูดิเนเซ่ VS อินเตอร์ มิลาน[7] 1 – 2
21:00 [12]เจนัว VS เอเอส โรม่า[2] 0 – 1
21:00 [4]ลาซิโอ้ VS โครโตเน่[19] 1 – 0
21:00 [11]คิเอโว่ VS อตาลันต้า[6] 1 – 4
21:00 [16]ซัสเซาโล่ VS โตริโน่[8] 0 – 0
00:00 [5]เอซี มิลาน VS กาญารี่[14] 1 – 0
02:45 [1]ยูเวนตุส VS โบโลญญ่า[15] 3 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
18:00 [7]แอธเลติก บิลเบา VS อลาเบส[12] 0 – 0
22:15 [14]เรอัล เบติส VS เลกาเนส[16] 2 – 0
00:30 [13]เซลต้า บีโก้ VS มาลาก้า[11] 3 – 1
02:45 [5]บียาร์เรอัล VS บาร์เซโลน่า[3] 1 – 1
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
20:15 [D2-10]แกลร์กมงต์ ฟุต VS บอร์กโดซ์[D1-10] 0 – 1
20:15 [D1-20]ลอริยองต์ VS นีซ[D1-1] 2 – 1
20:15 [D1-9]ตูลูส VS โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-6] 1 – 1
20:15 [D2-19]โอแซร์ VS ทรัวส์[D2-6] 2 – 2
20:15 [D2-3]ล็องส์ VS เม็ตซ์[D1-18] 2 – 0
03:00 [D1-4]โอลิมปิก ลียง VS มงต์เปลลิเย่ร์[D1-11] 5 – 0
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:59 [18]ทอนเดล่า VS อารัวก้า[12] 1 – 2
22:59 [6]ริโอ อาฟ VS ชาเวซ[8] 2 – 2
01:00 [10]เบาวิสต้า VS วิตอเรีย เซตูบัล[9] 1 – 0
03:15 [4]สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS เฟยเรนเซ่[15] 2 – 1
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
20:00 [7]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS เจียนนิน่า[8] 0 – 1
22:15 [9]พลาทานิแอส VS ลาริซ่า[12] 3 – 2
22:15 [10]พาไนโทลิกอส VS พานิโอนิออส[4] 0 – 2
00:30 [2]ซานธี VS โอลิมเปียกอส[1] 0 – 2
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
19:45 [39]สวีเดน VS ไอเวอรี่โคสต์[31] 1 – 2
22:35 [26]สโลวาเกีย VS ยูกันดา[72] 1 – 3
22:59 [46]อียิปต์ VS ตูนิเซีย[38] 1 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
18:00 [18]อัลคอลคอน VS เรอัล มูร์เซีย[21] 0 – 0
22:00 [22]กิมนาสติก VS เตเนริเฟ่[12] 1 – 1
00:00 [9]เรอัล ซาราโกซ่า VS คิโรน่า[3] 0 – 2
00:00 [11]เอลเช่ VS คาดิส[4] 2 – 3
02:00 [10]เซบีย่า แอตเลติโก้ VS เรอัล โอเบียโด้[13] 5 – 3
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
18:15 [1]ปอร์ติโมเนนเซ่ VS ซานตาคลารา[3] 1 – 0
22:00 [5]ซีดี โคว่า VS ชาเวซ[20] 1 – 2
22:00 [15]ปอร์โต้ บี VS อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[4] 2 – 1
22:00 [18]ฟาเฟ่(N) VS อาเวส[2] 1 – 2
22:00 [17]อูเนียว มาไดร่า VS ไลซอส[21] 2 – 0
22:59 [8]เบนฟิก้า บี VS วิตอเรีย กิมาไรส์ บี[11] 3 – 2
22:59 [16]ฟามาลิเคา VS กิล วิเซนเต้[14] 1 – 0
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า แม่โขงคลับ แชมป์เปี้ยนชิพ (นัดชิงชนะเลิศ) 2016-2017
19.00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[ไทย-4](N) VS ล้านช้าง ยูไนเต็ด[ลาว-1] 2 – 0

Comments

comments